แจกฟรี ตารางบอล 10 ต.ค. 2563

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
19:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
โรชเดล
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
วีแกนแอทเลติก
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Northampton Town
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
พอร์ตสมัท
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Swindon Town
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
แบล็กพูล
21:00
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
Leyton Orient
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Cheltenham Town
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Mansfield Town
21:00
Stevenage
Oldham Athletic
21:00
มอร์แคมป์
Port Vale
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
สคันธอร์ป
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Exeter City
Walsall
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

MVV Maastricht
21:30
Go Ahead Eagles
Almere City
23:45
Roda JC Kerkrade
Telstar
02:00
TOP Oss

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เอฟซี โตเกียว
12:00
กัมบะ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
โออิตะ ตรินิต้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
เวกัลตะ เซนได
สากัน โตสู
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

V-วาเรน นากาซากิ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
Giravanz Kitakyushu
12:00
ThespaKusatsu Gunma
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
เอฮิเมะ
เกียวโต แซงก้า
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
FC เรียวเคียว
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
โทชิกิ SC
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
13:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก

ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

Khon Kaen United
19:00
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Friendly International

Cape Verde Islands
21:00
กินี
ฮอนดูรัส
05:00
Nicaragua

99474 World - Club Friendlies

Cherno More
15:00
Dobrudzha 1919
Hermannstadt
15:00
Sepsi
Universitatea Craiova
15:00
Argeş
Chindia Târgovişte
15:30
Academica Clinceni
Várda SE
16:00
Nyíregyháza Spartacus
Metalac GM
16:00
Voždovac
Somorrostro
16:00
Siete Villas
Navarro
16:30
Covadonga
Rizespor
18:00
Giresunspor
Rukh Vynnyky
18:00
Veres
Bačka Topola
18:00
Inđija
Zorya
19:00
Inhulets
BB Erzurumspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Coleraine
20:00
Ballinamallard United
ลูโดโกเรต์ส
20:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Lokomotiv Plovdiv
20:00
Septemvri Simitli
Tsarsko selo
20:00
FK Minyor Pernik
Gazişehir Gaziantep
20:00
Adana Demirspor
Portadown
20:00
PSNI
Ankaragücü
20:00
Sivasspor
Spartak Subotica
20:30
Bačka Palanka
Portadown
21:00
Annagh United
Glentoran
21:00
Institute
Fenerbahçe
21:00
İstanbulspor
Asteras Tripolis
21:30
Apollon Smirnis
Antalyaspor
21:30
Denizlispor
Rot Weiss Ahlen
21:30
Schonnebeck
Maribor
22:00
Sturm Graz
Sant Andreu
22:30
San Cristobal
Aceuchal
23:00
Cacereño
Guijuelo
23:00
Real Oviedo II
Merida
00:00
Cadiz II

462 England - National League

Boreham Wood
21:00
Halifax Town
Bromley
21:00
Torquay United
Chesterfield
21:00
Woking
Eastleigh
21:00
Altrincham
Maidenhead United
21:00
Hartlepool United
Notts County
21:00
Barnet
Solihull Moors
21:00
King's Lynn Town
Stockport County
21:00
Dover Athletic
Weymouth
21:00
Sutton United
Yeovil Town
21:00
Wrexham
Aldershot Town
23:20
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Dagenham & Redbridge
23:20
Wealdstone

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
21:00
Spennymoor Town
Blyth Spartans
21:00
AFC Telford United
Boston United
21:00
Guiseley
Brackley Town
21:00
Curzon Ashton
Chester
21:00
Leamington
Chorley
21:00
Gloucester City
Darlington
21:00
Kidderminster Harriers
Farsley Celtic
21:00
York City
Gateshead
21:00
Fylde
Hereford
21:00
Bradford Park Avenue
Kettering Town
21:00
Southport

462 England - Wsl 1 Women

Tottenham W
18:30
Manchester United W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
21:00
Haringey Borough
Carshalton Athletic
21:00
Corinthian-Casuals
Cheshunt
21:00
Bognor Regis Town
East Thurrock United
21:00
Merstham
Enfield Town
21:00
Leatherhead
Folkestone Invicta
21:00
Potters Bar Town
Kingstonian
21:00
AFC Hornchurch
Lewes
21:00
Margate
Wingate & Finchley
21:00
Horsham
Worthing
21:00
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
21:00
AFC Sudbury
Brentwood Town
21:00
Canvey Island
Bury Town
21:00
Dereham Town
Coggeshall Town
21:00
Cambridge City
Grays Athletic
21:00
Romford
Histon
21:00
Aveley
Hullbridge Sports
21:00
Tilbury
Maldon & Tiptree
21:00
Felixstowe & Walton United
Soham Town Rangers
21:00
Heybridge Swifts
Witham Town
21:00
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

Bedford Town
21:00
North Leigh
Bedworth United
21:00
AFC Dunstable
Berkhamsted
21:00
Wantage Town
Biggleswade
21:00
Kidlington
Coleshill Town
21:00
Aylesbury United
Corby Town
21:00
Halesowen Town
Daventry Town
21:00
Barton Rovers
AFC Kempston Rovers
21:00
Yaxley FC
St Neots Town
21:00
Didcot Town
Thame
21:00
Welwyn Garden City

462 England - Non League Div One: Northern North

Dunston
21:00
Prescot Cables
Marine
21:00
Tadcaster Albion
Marske United
21:00
Trafford
Pickering Town CFC
21:00
Kendal Town
Ramsbottom United
21:00
Ossett United
Runcorn Linnets
21:00
Clitheroe
Widnes
21:00
Colne
Workington
21:00
Mossley
Brighouse Town
21:00
City of Liverpool

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
21:00
South Park
Barking
21:00
FC Romania
Bracknell Town
21:00
Chalfont St Peter
Chipstead
21:00
Bedfont Sports
Hanwell Town
21:00
Staines Town
Hertford Town
21:00
Harlow Town
Marlow
21:00
Westfield
Northwood
21:00
Chertsey Town
Tooting & Mitcham United
21:00
Waltham Abbey
Ware
21:00
Uxbridge

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
21:00
Worksop Town
Glossop North End
21:00
Kidsgrove Athletic
Leek Town
21:00
Cleethorpes Town
Market Drayton Town
21:00
Ilkeston Town
Newcastle Town
21:00
Carlton Town
Sheffield
21:00
Loughborough Dynamo
Spalding United
21:00
Chasetown
Stamford
21:00
Stocksbridge Park Steels
Sutton Coldfield Town
21:00
Lincoln United
Wisbech Town
21:00
Frickley Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
21:00
Bristol Manor Farm
Bideford
21:00
Thatcham Town
Cinderford Town
21:00
Basingstoke Town
Cirencester Town
21:00
Sholing
Larkhall Athletic
21:00
Mangotsfield United
Melksham Town
21:00
Highworth Town
Moneyfields
21:00
Paulton Rovers
Slimbridge
21:00
Barnstaple Town
Willand Rovers
21:00
Frome Town
Winchester City
21:00
Evesham United

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
21:00
South Shields
Lancaster City
21:00
Gainsborough Trinity
Matlock Town
21:00
Ashton United
Mickleover Sports
21:00
Warrington Town
Morpeth Town
21:00
United of Manchester
Nantwich Town
21:00
Atherton Collieries
Radcliffe Borough
21:00
Basford United
Stafford Rangers
21:00
Hyde United
Stalybridge Celtic
21:00
Buxton
Whitby Town
21:00
Grantham Town
Witton Albion
21:00
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
21:00
Tamworth
Banbury United
21:00
Needham Market
Bromsgrove Sporting
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Hednesford Town
21:00
Stratford Town
Hitchin Town
21:00
Leiston
Kings Langley
21:00
Lowestoft Town
Peterborough Sports
21:00
Barwell
Redditch United
21:00
Biggleswade Town
Royston Town
21:00
Stourbridge
Rushall Olympic
21:00
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Rijnsburgse Boys
19:00
Kozakken Boys
GVVV
19:30
Noordwijk
HHC
19:30
Jong Sparta
IJsselmeervogels
20:00
Excelsior Maassluis
Volendam II
20:00
De Treffers
ASWH
20:00
Quick Boys
Katwijk
20:30
Scheveningen
Koninklijke HFC
20:30
Spakenburg

11 Germany - 3. Liga

Kaiserslautern
19:00
Waldhof Mannheim
1860 München
19:00
VfB Lübeck
Uerdingen
19:00
Bayern München II
Verl
19:00
Hansa Rostock
Türkgücü-Ataspor
19:00
Wehen Wiesbaden
Dynamo Dresden
19:00
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
18:00
Hamburger SV II
Wolfsburg II
18:00
Hannover 96 II
Weiche Flensburg
18:30
Holstein Kiel II
Heider SV
19:00
LSK Hansa

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Rain / Lech
18:00
Memmingen
Wacker Burghausen
19:00
Buchbach
Schalding-Heining
19:00
1860 Rosenheim
Heimstetten
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Eichstätt
19:00
Nürnberg II
Aubstadt
19:00
Illertissen
Greuther Fürth II
19:00
Augsburg II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
19:00
Teutonia WS
Mainz 05 II
19:00
Stuttgart II
Aalen
19:00
Schott Mainz
FSV Frankfurt
19:00
Hessen Kassel
Elversberg
19:00
Pirmasens
Hoffenheim II
19:00
Freiburg II
Astoria Walldorf
19:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
19:00
Sportfreunde Lotte
Fortuna Köln
19:00
Rot-Weiss Essen
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Wiedenbrück
Lippstadt 08
19:00
Bonner SC
Borussia Dortmund II
19:00
Wegberg-Beeck
Bergisch Gladbach
19:00
SV 1919 Straelen
Rödinghausen
19:00
Homberg
Alemannia Aachen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Schalke 04 II
20:30
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
19:00
Oberachern
Sandhausen II
19:00
Ilshofen
Bruchsal
20:00
Stuttgarter Kickers
Neckarsulmer SU
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Bissingen
20:30
Rielasingen-Arlen
Villingen
20:30
Backnang
Reutlingen
20:30
SGV Freiberg
Nöttingen
20:30
Lörrach-Brombach
Linx
20:30
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Borgfeld
BTS Neustadt
18:00
Geestemünde
Blumenthaler SV
18:15
Hemelingen
Aumund-Vegesack
19:00
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
18:00
Buchholz
Meiendorfer SV
19:00
Hamm United
Lohbrugge
19:00
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:00
Hunfelder SV
Rot-Weiß Hadamar
20:00
FV Bad Vilbel
Fernwald
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Hessen Dreieich
20:00
Dietkirchen
Buchonia Flieden
20:00
FC 1906 Erlensee
Lehnerz
20:00
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Celle
20:00
TB Uphusen
Ramlingen/Ehlershausen
21:00
SVG Göttingen
HSC BW Schwalbe Tündern
21:00
Lupo-Martini
Wolfenbüttel
21:00
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Koblenz
Eisbachtal
20:30
FV Engers 07
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Mülheim-Kärlich
Jagersburg
20:30
Röchling Völklingen
Mechtersheim
20:30
Diefflen
Hertha Wiesbach
20:30
Dudenhofen
Emmelshausen
22:30
Salmrohr

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
19:00
Weiche Flensburg II
Husumer SV
19:00
Eckernforder SV
Frisia 03 Risum-Lindholm
19:00
Kronshagen
Pansdorf
19:00
Oldenburger SV
Dornbreite Lubeck
20:00
Eutiner SV

212 Belarus - Pershaya Liga

Khimik Svetlogorsk
18:00
Slonim
Smorgon
18:30
Granit
Lida
19:00
Gomel
Sputnik
19:30
อาร์เซน่อล
Volna
20:00
Krumkachy

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Buducnost Banovici
20:00
Travnik
Jedinstvo Bihac
20:00
Radnik Hadžići
Zvijezda Gradačac
20:00
Capljina
Orasje
20:00
Igman Konjic
Gorazde
20:00
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Rudar Prijedor
20:00
Ljubic Prnjavor
Sloga Doboj
20:00
Podrinje Janja
Slavija
20:00
Kozara Gradiska
Sloboda Novi Grad
20:00
FK Jedinstvo Brcko
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Borac Kozarska Dubica
Sutjeska Foca
20:00
Leotar
Modrica
20:00
Drina Zvornik

266 Croatia - Croatia Cup

Varaždin
00:00
Cibalia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
21:00
Vlašim

245 Czech Republic - Czech Cup

Lisen
20:00
Jablonec

1233 Finland - Ykkonen

KPV
18:00
Kajaani
EIF
18:00
MP
Oulu
18:00
MuSa
MYPA
21:00
Gnistan

674 Hungary - Hungarian Cup

Toponár
19:00
Puskás

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fram
21:00
Keflavík
Magni
21:00
Vestri
Leiknir Reykjavík
21:00
Grindavík
Afturelding
21:00
Thróttur Reykjavík
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
ÍBV
Víkingur Ólafsvík
21:00
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
21:00
Dalvík / Reynir
Thróttur Vogar
21:00
ÍR
Haukar
21:00
Kári
Selfoss
21:00
Vídir
Kórdrengir
01:00
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
23:00
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

Shamrock Rovers II
21:00
Bray Wanderers

748 Latvia - First Liga

Rēzekne / BJSS
18:00
Auda
Dinamo Riga
18:00
Smiltene

1578 Norway - Obos-Ligaen

Jerv
20:30
Raufoss

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
17:40
ŁKS Łódź
Stomil Olsztyn
22:00
Resovia Rzeszów
Bełchatów
23:00
Zagłębie Sosnowiec

20 Portugal - Taça De Portugal

Caldas
20:00
Sporting Covilhã
Uniao Montemor
21:00
Feirense
Vidago
21:00
Vilafranquense
Ovarense
21:00
Oriental Dragon
Lagos
22:00
Penafiel
Fontinhas
22:00
Mafra
Estrela Amadora
00:00
Lusitano FCV

1161 Scotland - League Cup

Cove Rangers
18:30
Hibernian
Cowdenbeath
21:00
Hearts
Raith Rovers
21:00
East Fife
Brora Rangers
21:00
Dundee
Dundee United
21:00
Peterhead
St. Johnstone
21:00
Brechin City
Arbroath
21:00
Montrose
Elgin City
21:00
Stirling Albion
Clyde
21:00
Dumbarton
Annan Athletic
21:00
Stranraer
Hamilton Academical
21:00
Ayr United
Partick Thistle
21:00
Queen's Park
Queen of the South
21:00
St. Mirren
Edinburgh City
21:00
Stenhousemuir
Livingston
21:00
Alloa Athletic

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Kragujevac
19:00
Žarkovo
Kabel Novi Sad
20:00
Borac Čačak
Radnički Pirot
20:00
Zemun

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
15:30
Komárno
Dubnica
20:00
Šamorín
Slavoj Trebišov
20:00
Petržalka akadémia
Banska Bystrica
20:00
Partizán Bardejov
Poprad
20:00
Liptovský Mikuláš
Žilina II
21:30
Púchov
Skalica
23:00
FK Košice

1638 Slovenia - 2. SNL

Radomlje
19:00
Nafta
Bilje
20:30
Krško
Dob
20:30
Fužinar
Dekani
20:30
Primorje
Triglav
23:00
Brda Dobrovo
Brežice
00:00
Beltinci
Rudar Velenje
00:00
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Sabadell
18:00
Mirandés
เอสปันญ่อล
21:00
อัลกอร์กอน
UD Logroñés
21:00
อัลเมรีอา
เตเนริเฟ
23:30
ราโย่ บาเยกาโน่

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
18:00
Akropolis
Umeå
20:00
Jönköpings Södra
Dalkurd
22:30
Ljungskile
GAIS
22:30
Halmstad
Brage
22:30
Degerfors

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:00
Nyköping

47 Sweden - Ettan: South

Karlskrona
19:00
Utsikten

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
18:30
Nyva Vinnytsya
Podillya Khmelnytskyi
19:00
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Cherkashchyna-Akademiya
19:00
Mykolaiv II
MSK Dnipro Cherkasy
19:00
Peremoga
Real Pharm
19:30
Nikopol
Metalurh Zaporizhya
20:00
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

Cardiff MU
20:30
Connah's Quay
Flint Town United
20:30
Haverfordwest County
Newtown
20:30
Barry Town United
Penybont
20:30
The New Saints
Bala Town
23:15
Aberystwyth Town

5 Brazil - Serie A

Vasco da Gama
03:00
ฟลาเมงโก
Palmeiras
05:00
São Paulo
Coritiba
05:00
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Juventude
21:00
Brasil de Pelotas
Vitória
02:00
Avaí
Guarani
02:30
CRB
CSA
04:30
Paraná

5 Brazil - Serie C

Volta Redonda
01:00
Boa
Botafogo PB
03:00
Ferroviário
Tombense
03:00
Ituano
Remo
05:00
Jacuipense

80 Chile - Primera Division

Deportes Iquique
21:00
Audax Italiano
Huachipato
23:30
Antofagasta
เอฟเวอร์ตัน
02:00
Santiago Wanderers
Universidad Católica
04:30
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
02:00
Once Caldas
Deportivo Pereira
04:00
Envigado
Deportivo Pasto
06:05
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Valledupar
07:00
Tigres
Barranquilla
07:00
Llaneros
Atlético
07:00
Unión Magdalena
Cortuluá
07:00
Deportes Quindío
Atlético Huila
07:00
Orsomarso
Leones FC
07:00
Boca Juniors de Cali
Fortaleza CEIF
07:00
Real Cartagena
Bogotá
07:00
Real Santander

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
00:00
Herediano

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Firpo
Chalatenango
04:30
Atletico Marte
Águila
04:30
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Achuapa
Sacachispas
02:05
Deportivo Sanarate
Guastatoya
04:10
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
00:00
Comunicaciones II
Quiché
02:00
Plataneros
Nueva Concepción
03:00
Deportivo Reu
Mixco
05:00
Mictlán

99474 World - WC Qualification South America

บราซิล
07:30
โบลิเวีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
09:00
Atlante

338 Peru - Primera Division

Universidad San Martín
23:00
Sport Boys
Academia Cantolao
01:15
Alianza Lima
Atlético Grau
03:00
Real Garcilaso
Universitario
03:30
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
22:30
River Plate
Fénix
01:30
Peñarol
Cerro
06:30
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
04:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
โคโลราโด ราปิดส์
06:00
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Hartford Athletic
06:00
Saint Louis FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Birmingham Legion
Louisville City
06:30
Pittsburgh Riverhounds

607 Burkina Faso - Premier League

Rahimo
22:30
Douanes
ASFA-Yennenga
22:30
SONABEL
วิเทสส์
22:30
Majestic
Salitas
00:45
Etoile Filante

1560 Congo - Super Ligue

JSK
18:30
Maniema Union
Renaissance
20:30
RCK
Groupe Bazano
20:30
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

El Geish
01:00
Misr Lel Makasa

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
21:00
Difaâ El Jadida
Rapide Oued Zem
23:00
Ittihad Tanger
CR Khemis Zemamra
01:00
Raja Beni Mellal
Moghreb Tétouan
01:00
Khouribga

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
05:00
Mbeya City
KMC
05:00
Coastal Union
Young Africans
05:00
Polisi Tanzania

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
23:30
Aqaba

45412 Lebanon - Premier League

Tadamon Sour
18:30
Shabab Al Ghazieh
Al Ahed
18:30
Al Akhaa Al Ahli
Shabab El Bourj
18:30
Al Ansar

5618 China PR - League One

Suzhou Dongwu
15:00
Chengdu Qianbao
Heilongjiang Lava Spring
18:00
Xinjiang Tianshan
Hangzhou
18:35
Meizhou Hakka

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
12:00
Jeonju
Mokpo City
13:00
Gimhae City
Changwon City
13:00
Chuncheon
Gyeongju Citizen
13:00
Pyeongtaek Citizen
Cheongju
15:00
Cheonan City
Daejeon Korail
17:00
Gimpo
Gangneung City
17:00
Hwaseong

3995 Malaysia - Super League

Selangor
20:00
FELDA United
MISC
20:00
PDRM
Melaka United
20:00
Johor Darul Ta'zim

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Hai Phong
FLC Thanh Hoa
17:00
Nam Dinh
Than Quang Ninh
18:00
Binh Duong
Ha Noi
19:15
Ho Chi Minh City

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Billericay Town
Chelmsford City
21:00
Oxford City
Chippenham Town
21:00
Braintree Town
Concord Rangers
21:00
St Albans City
Dorking Wanderers
21:00
Slough Town
Ebbsfleet United
21:00
Dulwich Hamlet
Hampton & Richmond
21:00
Dartford
Havant & Waterlooville
21:00
Maidstone United
Hemel Hempstead Town
21:00
Eastbourne Borough
Tonbridge Angels
21:00
Hungerford Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
19:30
SteDoCo
Excelsior '31
19:30
ODIN '59
Harkemase Boys
19:30
Sparta Nijkerk
ACV
19:30
DOVO
Sportlust '46
19:30
HSV Hoek
Staphorst
19:30
Lisse
DVS '33
19:30
VVOG
Ter Leede
20:00
Barendrecht
Ajax Amateurs
23:00
VVSB

556 Belgium - Division 3: ACFF

Rebecq
01:00
Acren
Excelsior Virton
01:00
RES Durbuy

556 Belgium - Division 3: Group A

Dikkelvenne
23:00
RFC Wetteren
Oudenaarde
23:00
Gent-Zeehaven
Ninove
00:30
Ronse
Harelbeke
01:00
Gullegem

556 Belgium - Division 3: Group B

Hoogstraten
01:00
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
23:30
FC Lebbeke
Oostkamp
00:30
Avanti
Anzegem
00:30
Voorde Appelterre
Svelta Melsele
01:00
Lochristi
Tempo Overijse
01:00
Bambrugge

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Betekom
00:00
Witgoor Sport
Diest
00:30
De Kempen
Turnhout
00:30
Weerstand Koersel
Beringen
01:00
Racing Mechelen
Esperanza Pelt
01:00
Zwarte Leeuw
Wellen
01:00
ลีลล์
Nijlen
01:00
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Rapid Symphorinois
01:00
PAC Buzet
Union Namur
01:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Richelle United
01:00
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Kalmthout
00:00
Oppuurs
K. Kontich
00:30
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
00:00
Bertem-Leefdaal
Houtem-Oplinter
00:30
Stade Bierbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

Juve Hasselt
00:00
Bilzerse Waltwilder
Achel
00:30
KFC Eksel
Alken
00:30
Torpedo Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
00:00
La Roche
Saint-Hubert
01:00
Bastogne
Jeunesse Freylangeoise
01:00
Longlier
Sartoise
01:00
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

Beauraing
01:00
Flavion-Morialmé

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Meulebeke
23:00
Lauwe
Rumbeke
00:00
Wielsbeke
Oostduinkerke
01:00
Excelsior Zedelgem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dorostol
20:00
Dunav 2010
Shumen 2007
20:00
Kubrat
Sportist General Toshevo
20:00
Botev Novi Pazar
Septemvri Tervel
20:00
Topolite
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
19:30
Elpida Astromeritis
ENAD
19:30
Peyia
APEP
19:30
APONA Anagias
Ethnikos Assias
19:30
Ormideia
Olympiada Lympion
19:30
Oroklini / Troulloi
O Kormakitis
19:30
Amathous
Halkanoras
19:30
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Pardubice II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Zbuzany
15:15
Mlada Boleslav II
Loko Vltavín
15:15
Benesov
Písek
15:15
Motorlet Praha
Přepeře
15:30
Bohemians 1905 II
Rakovnik
15:30
Karlovy Vary
Sokol Živanice
20:00
Slovan Velvary
Jiskra Domažlice
20:00
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Hlučín
Viktoria Otrokovice
15:15
Dolní Benešov
Banik Ostrava II
15:15
Vyškov
Velké Meziříčí
15:15
Vysočina Jihlava II
Uherský Brod
20:00
Slovan Rosice
Odra Petrkovice
20:00
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Prestice
15:15
Doubravka
Marianske Lazne
15:30
Spartak Sobeslav
České Budějovice II
15:30
Jindrichuv Hradec
Rokycany
20:00
Český lev - Union Beroun
Klatovy
20:00
Petřín Plzeň
Otava Katovice
20:00
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Banik Sous
Chomutov
15:15
Štětí
Neratovice-Byškovice
15:15
Louny
FK Brandys nad Labem
15:15
Ostrov
Arsenal Česká Lípa
15:15
Český Brod
Aritma Praha
15:15
Meteor Praha
Olympie Brezova
20:00
Slaný
Dobris
20:00
Tatran Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:15
Poříčany
Sokol Libiš
15:15
Kosmonosy
Trutnov
20:00
Polaban Nymburk
Letohrad
20:00
Sparta Kutná Hora
Horky nad Jizerou
20:00
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Strani
HFK Olomouc
20:00
Viktorie Přerov
Nove Sady
20:00
Valašské Meziříčí
Hranice
20:00
Brumov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Bystřice nad Pernštejnem
Havlickuv Brod
20:00
Hodonín-Šardice

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
18:00
Oure
VSK Århus
18:30
Jammerbugt
Middelfart
19:00
B 93
Dalum
19:00
Holstebro
Frem
20:00
Brabrand

320 Denmark - 2. Division Group 2

HIK
18:00
Hillerød
Vanløse
18:00
Slagelse B&I
KFUM Roskilde
18:30
Brønshøj
Nykøbing
20:00
FA 2000

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BSF
16:00
Avedøre
Karlslunde
18:00
Frederikssund
Tarnby FF
19:00
BK Union
KFUM
19:00
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
GVI
Otterup
18:00
Skjold Birkerod
LSF
18:00
Vordingborg
Allerod
18:00
Taastrup
Herlev
19:00
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
18:00
Varde IF Elite
Viby
18:00
B 1913
Odder
19:00
Tarup-Paarup
Horsens II
21:00
Hedensted

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Kjellerup
Lyseng
18:15
Skjold Sæby
Herning Fremad
19:00
Vejgaard B
Aarhus Fremad II
19:00
Tjorring
Djursland
20:00
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

KaaPo
18:00
GrIFK

17 France - CFA Group A

Versailles
20:00
C' Chartres
Lorient II
22:00
Saint-Malo
Granville
23:00
Fleury 91
Rouen
23:00
Guingamp II
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Sainte Geneviève
23:00
Blois
Stade Plabennec
23:30
Poissy
Vannes
23:30
Caen II

17 France - CFA Group B

Haguenau
21:00
Schiltigheim
Entente SSG
22:00
Bobigny
Épinal
22:00
Gobelins
Belfort
23:00
Olympique St Quentin
Beauvais
23:00
Auxerre II
Lens II
23:00
Reims II

17 France - CFA Group C

Monaco II
21:00
Jura Sud Foot
Andrézieux
22:00
Hyères
Martigues
23:00
Chasselay MDA
Aubagne
23:00
Fréjus St-Raphaël
Rumilly Vallieres
23:00
Saint-Priest
Louhans-Cuiseaux
23:00
Olympique Marseille II
Toulon
23:00
Marignane Gignac
Grasse
23:00
Olympique Lyonnais II

17 France - CFA Group D

Canet Roussillon
23:00
Yzeure
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Stade Montois
Romorantin
23:00
Bergerac
Trélissac
23:00
Bourges Foot
Bourges 18
00:00
Angoulême

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
20:00
Chambery
Clermont II
23:00
Bourgoin-Jallieu
Montlucon
23:00
Lyon Duchere II
Vaulx
23:00
Thonon Évian
Aurillac Arpajon
23:00
Ain Sud
Moulins Football
23:30
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
21:00
Jura Dolois
Morteau Montlebon
23:00
Pontarlier
Gueugnon
23:00
Sochaux II
Besancon FC
23:00
Dijon II
Grandvillars
23:00
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

Guipry-Messac
23:00
Lannion
TA Rennes
23:00
Brest II
Saint-Colomban Locmine
23:00
Rennes II
Drapeau Fougères
23:00
Saint-Pierre Milizac
Stade Pontivy
23:00
Vitré
Dinan Léhon
23:00
Pontivy GSI
Plouzane
23:30
Stade Briochin II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
21:00
Montargis
Orleans II
23:00
Déols
Tours
23:00
C' Chartres II
Avoine OCC
23:30
Tourangeau
Montlouis
00:00
Saint-Jean-le-Blanc

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
21:00
Thaon
Raon l'Etape
22:00
RC Epernay
Strasbourg II
22:00
Prix-lès-Mézières
Saint-Louis Neuweg
23:00
Illkirch Graffenstaden
Mulhouse
23:00
Colmar
Sarre Union
23:00
Troyes II
Amneville
23:00
Biesheim

17 France - National 3: Hauts-de-France

Le Touquet
22:00
Vimy
Amiens AC
23:00
Olympique Marcquois
Lille II
23:00
Maubeuge
Croix Football IC
23:00
Saint-Omer
Feignies-Aulnoye
23:00
Valenciennes II

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
21:00
Le Havre II
Bayeux
23:00
Oissel CMS
Dieppe
23:00
Saint-Lo Manche
Cherbourg
23:00
Alencon
AG Caennaise
23:00
Vire
Dives-Cabourg
23:30
Quevilly II
Évreux 27
23:30
Avranches II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
05:00
Anagennisi Artas
Agios Matthaios
05:00
M. Alexandros Kastorias
Asteras Kalirachis
05:00
Tilikratis
Preveza
05:00
Thyella Monastirakiou
Acheron Kanalaki
05:00
Lefkimmi
Missolonghi
05:00
Amvrakikos Loutrou

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
Veszprém
Videoton II
16:00
Papai Perutz
Balatonfuredi
20:00
Nagyatadi FC
BKV Előre
20:00
Tatabánya
Érdi VSE
20:00
III. Kerületi TUE
Nagykanizsai ULE
20:00
Menfocsanak
Komárom
20:00
SC Sopron
Zalaegerszegi TE II
20:00
Lipot SK
MTE 1904
20:00
Szabadkikoto
Gardony
20:00
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
01:45
Trapani

1578 Norway - 2. Division

Fredrikstad
18:30
Hødd
Egersund
20:00
Vard
Brattvåg
21:30
Alta

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
17:00
Chojniczanka Chojnice
Garbarnia Kraków
19:00
Stal Rzeszów
Stargard Szczeciński
20:00
Hutnik Krakow
SKRA Częstochowa
20:00
Sokół Ostróda
Olimpia Elbląg
22:00
Katowice
Olimpia Grudziądz
23:00
Polkowice
Wigry Suwałki
23:00
Motor Lublin
Kalisz
23:15
Bytovia Bytów

155 Romania - 3. Liga: Series 1

SJ Vaslui
19:00
Dante Botoşani
Paşcani
19:00
Bradu Borca
Foresta Suceava
19:00
Hușana Huși
Ştiinţa Miroslava
19:00
Şomuz Fălticeni
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Bucovina Radauti

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Avantul Valea Marului
19:00
Sporting Lieşti
Viitorul Ianca
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Focsani
19:00
Sportul Chiscani
Făurei
19:00
Otelul
CSM Bacău
19:00
Dacia Unirea Brăila

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Popești-Leordeni
19:00
Recolta Gheorghe Doja
Gloria Albeşti
19:00
Înainte Modelu
Mostiştea Ulmu
19:00
Olteniţa
Axiopolis
19:00
Viitorul Constanţa II
Agricola Borcea
19:00
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
19:00
FCSB II
Metalul Buzău
19:00
Baloteşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Kids Tâmpa Braşov
Olimpic Cetate
19:00
Corona Brasov
Plopeni
19:00
Targu Secuiesc

296 Serbia - Srpska Liga - East

Moravac Mrštane
20:00
Trstenik PPT
Morava Vladičin Han
20:00
Timok
FK Toplicanin Prokuplje
20:00
Dunav Prahovo

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
20:00
Sušica
Mladi Radnik
20:00
Trepča
Sloga Petrovac na Mlavi
20:00
Jošanica
Budučnost Krušik
20:00
Gruža
Tutin
20:00
Mačva 1929
Takovo
20:00
Budućnost Arilje
Semendrija 1924
20:00
Železničar Lajkovac
Sloboda Užice
23:00
Sloga Požega

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
19:30
Nitra II
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:30
Slovan Duslo Šaľa
Marcelová
19:30
Galanta
Spartak Myjava
23:00
Nové Zámky

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
17:00
Grebbestad
Gauthiod
19:00
Oddevold
Vårgårda
19:00
Vänersborgs IF
IFK Åmål
19:00
Sävedalen
Nordvärmland
19:00
IF Karlstad II
Lidköping
21:00
IFK Tidaholm

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Stocksund
19:30
Karlberg
Stockholm Internazionale
20:00
Skiljebo
Gamla Upsala
20:00
Fagersta Södra IK
IFK Österåker
21:00
Hudiksvall
Fanna BK
21:00
Kvarnsveden
Lidingö
22:00
Enkoping

47 Sweden - Division 2: Norrland

Morön
18:00
Boden
Umeå FC Akademi
18:30
Stöde
Sandviks
19:00
IFK Umeå
Notvikens IK
19:00
Täfteå
Gottne IF
19:00
Skellefteå
Ytterhogdal
19:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Husqvarna
19:00
Dalstorps
Räppe
19:00
Syrianska
Nosaby
19:00
Kristianstad
Bromolla
19:00
Hässleholms IF
Tord
19:00
Almeboda Linneryd
Asarum
19:00
Österlen
IFK Hässleholm
19:00
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Huddinge
19:00
Assyriska
Rynninge
19:00
Forward
Newroz
19:00
Åtvidaberg
IFK Eskilstuna
19:00
Tyreso
Assyriska IF
19:30
Gute
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
18:00
Limhamn Bunkeflo
Halmia
19:00
IFK Malmö
Onsala
19:00
Eslov
Assyriska BK
21:00
Rosengård
Ängelholm
21:00
Vinberg

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Utaş Uşakspor
18:00
Amed SK
Şanlıurfaspor
18:30
Kahramanmaraşspor
Hekimoğlu Trabzon
18:30
24 Erzincanspor
Gümüşhanespor
18:30
Ergene Velimeşespor
Zonguldak Kömürspor
19:00
Ankara Demirspor
Hacettepe
19:00
Sancaktepe Belediye
Çorum Belediyespor
19:00
Afjet Afyonspor
Manisa BBSK
19:30
İnegölspor
Sarıyer
19:30
Niğde Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bayburt İÖİ
18:30
Karabükspor
Elazığspor
18:30
Turgutluspor
Pazarspor
18:30
Van BB
Sivas Belediyespor
18:30
Serik Belediyespor
Bugsaşspor
19:00
Kastamonuspor
Kırşehir Belediyespor
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
Sakaryaspor
19:30
Kırklarelispor
Karacabey Birlikspor
19:30
Tarsus İdman Yurdu
Bodrumspor
19:30
Eyüpspor
Pendikspor
19:30
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
18:30
Ankara Adliyespor
Payasspor
19:00
Manisaspor
Arnavutköy Belediyespor
19:30
Tire 1922

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yozgatspor
19:00
Ceyhanspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Çarşambaspor
18:30
Cizrespor
Yeni Altındağ BS
19:00
Erbaaspor

5 Brazil - Carioca 2

CFRJ / Marica
20:00
Nova Cidade
Duque de Caxias
01:00
Audax Rio
Gonçalense
01:00
Serrano RJ
Goytacaz
01:00
Bonsucesso
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Campos AA
Angra dos Reis
01:00
São Gonçalo EC RJ

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Nacional AC MG
Ipatinga
01:30
Democrata SL
CAP Uberlândia
02:00
แอธเลติก บิลเบา
Serranense
05:00
Guarani MG

5 Brazil - Paulista A3

Velo Clube
01:00
Paulista
Barretos
01:00
Marília
Capivariano
01:00
EC São Bernardo
Comercial
01:00
Batatais
Desportivo Brasil
01:00
Olímpia
Noroeste
01:00
Grêmio Osasco
Nacional SP
01:00
Primavera SP
CA Linense
01:00
Rio Preto

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
Cambodia Tiger
15:30
Electricite du Cambodge

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
11:30
Anyang
Daejeon Citizen
14:00
Suwon

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
15:00
The Gap
Toowong
15:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
15:00
Sydney Olympic

5 Brazil - Brasileiro U20

Internacional U20
01:00
Palmeiras U20
Sport Recife U20
01:00
Atletico-MG U20
Sao Paulo U20
01:00
Botafogo U20
Vasco U20
01:00
Goias U20

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
14:00
Inglewood United
Balcatta
14:00
Perth Glory II
ECU Joondalup
14:00
Gwelup Croatia SC
Cockburn City
14:00
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
10:15
Clarence Zebras
Glenorchy Knights
12:30
Riverside Olympic
Launceston City
12:30
Olympia Warriors
Kingborough Lions
14:30
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
15:30
Gold Coast United
Brisbane Strikers
15:30
Capalaba
Moreton Bay United
16:00
Gold Coast Knights

556 Belgium - First Amateur Division

SV Roeselare
01:00
Patro Eisden

11 Germany - Junioren Bundesliga

Arminia Bielefeld U19
20:00
Viktoria Köln U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UKS SMS Lodz W
15:15
Medyk Konin W
Śląsk Wrocław
17:00
Czarni Sosnowiec W
GKS Katowice W
18:00
Rolnik Biedrzychowice
UJ Krakow W
19:00
Akademia Piłkarska LG
ROW Rybnik
20:00
Leczna W

251 Italy - Primavera 2

Cremonese U19
20:00
Reggiana U19

245 Czech Republic - U19 League

Meteor Praha U19
15:00
Opava U19
Sparta Praha U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Plzen U19
16:00
Slovacko U19
FK Pardubice U19
16:30
Karvina U19
Pribram U19
18:15
Ostrava U19
FC Fastav Zlin U19
18:30
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
16:00
Horní Heršpice
Liberec W
19:30
Slovacko W
Pardubice W
21:00
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
16:00
Hutnik Kraków U18

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Dibba Al Fujairah
20:05
Al Thaid
Masfut
20:05
Masafi

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
11:00
Para Hills Knights
Cumberland United
11:30
Adelaide City
Adelaide Olympic
15:30
NE MetroStars

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Köniz
21:00
Sion II
Brühl
21:00
Black Stars
Zürich II
21:00
Breitenrain
YF Juventus
21:00
Cham
Étoile Carouge
22:00
Rapperswil-Jona
Yverdon Sport
22:30
Bavois
Stade Nyonnais
23:00
Basel II

32 Spain - Copa Federacion

Ebro
17:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Leioa
22:00
Caudal
Langreo
22:00
Beti Kozkor
Real Murcia
23:00
Calvo Sotelo
Villarrubia
23:00
Utrera
Balmaseda
23:00
Barakaldo

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
20:00
St. Anna
Gurten
21:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
21:00
Draßburg
Wiener Viktoria
22:00
Leobendorf

227 Russia - Pfl

Ryazan
20:00
Khimik Novomoskovsk

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

ลักเซมเบิร์ก
20:00
ไซปรัส
มอนเตเนโกร
20:00
อาเซอร์ไบจาน
หมู่เกาะแฟโร
23:00
ลัตเวีย
ลิกเตนสไตน์
23:00
ยิบรอลตาร์
สเปน
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
ยูเครน
01:45
เยอรมนี
อันดอร์รา
01:45
มอลตา

47 Sweden - Elitettan Women

Brommapojkarna W
18:00
Bollstanäs W
Älvsjö AIK W
18:30
AIK W
Hammarby W
19:00
Lidköping W
Sandviken W
19:00
Mallbacken W
Kvarnsvedens W
20:00
IFK Kalmar W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

TiPS W
18:00
JyPK W
PK-35
18:00
Honka W
Ilves W
18:00
TPS W
PK-35 Vantaa W
20:00
KuPS W

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
16:30
Eibar W
Real Betis W
17:00
Santa Teresa W
Atletico Madrid W
17:30
Atletico Granadilla
Rayo Vallecano W
05:00
Huelva W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

St. Gallen
22:00
Lugano W
Young Boys W
23:00
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

Zulte-Waregem W
19:00
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
19:00
Standard Liège II W
Wuustwezel W
20:00
Moldavo W
Massenhoven W
20:00
Kontich W
Gent II W
20:00
Voorwaarts Zwevezele W
Famkes Merkem W
21:00
SG-Tertre-Hautrage W
Chastre W
21:30
Anderlecht II W
Mechelen W
21:45
OH Leuven II
RFC de Liege W
22:00
Genk II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
19:00
AaB W
KoldingQ W
19:00
FC Thy - ThistedQ
Fortuna Hjorring W
19:00
AGF W

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
19:30
Stade de Reims W
Guingamp W
19:30
Soyaux W
Bordeaux W
19:30
Fleury 91 W
Paris W
19:30
Issy W
Paris SG W
01:45
Montpellier W

251 Italy - Serie A Women

Florentia W
17:30
นาโปลี
Empoli W
20:00
AC Milan W
Verona W
20:00
Bari W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
00:00
Mazatlán W

119 Georgia - Liga 3

Tbilisi City
18:00
Guria

74505 Qatar - QSL Cup

Al Sadd
22:00
Al Arabi

3483 USA - USL League One

Orlando City II
02:00
Chattanooga Red Wolves

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Santorini 2020
05:00
Pannaxiakos
Charavgiakos
05:00
Ano Meras
Aittitos Spata
05:00
Fostiras
Marko
05:00
Moschato
Ethnikos Piraeus
05:00
Ilioupoli

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Pyliou
19:00
Mikrasiatiki

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio
01:00
São José
Cruzeiro
06:30
Minas ICESP

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
15:00
Ripensia Timişoara
Metaloglobus
15:00
Şcolar Reşiţa
Concordia Chiajna
20:45
Mioveni
U Craiova 1948
00:45
Rapid Bucuresti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
23:00
Niort II
Bordeaux II
23:00
Libourne
Anglet Genets
00:00
Lège-Cap-Ferret
Cognac
00:00
Stade Bordelais
Bressuire
00:00
Neuville
Poitiers
00:00
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
21:00
Stade Beaucairois
Nîmes II
23:00
Castanet
Balma
23:30
Fabrègues
Muret
00:00
Alberes Argelès
Olympique d'Alès
00:00
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Aubervilliers
21:00
Les Ulis
Paris II
21:30
Drancy JA
Blanc Mesnil
23:00
Ivry US
Créteil II
23:00
PSG II
Linas-Montlhery
00:00
Meaux Academy Football

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
20:00
Nice II
Istres
21:00
Lucciana
Furiani-Agliani
21:00
Corte
Cannet Rocheville
23:00
Cannes
Consolat Marseille
23:00
Côte Bleue

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Žilina U19
Spartak Trnava U19
16:00
Trenčín U19
Ružomberok U19
16:00
Podbrezová U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

เอฮิเมะ
11:00
เซเรโซ โอซาก้า

1796 Iceland - 3. Deild

Vængir Jupiters
21:00
Álftanes
Augnablik
21:00
KV
KFG
21:00
Ellidi
Einherji
21:00
Tindastóll
Reynir
21:00
Ægir
Höttur / Huginn
22:00
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Ludesch
21:00
Andelsbuch
Lustenau
21:00
Blau-Weiß Feldkirch
FC Egg
21:00
Fussach
Hard
21:00
Lochau
Alberschwende
21:00
Admira Dornbirn

80 Chile - Segunda División

Recoleta
22:00
Deportes Vallenar
Iberia
02:00
Lautaro de Buin

69697 Vietnam - Women's National League

PP Ha Nam
16:00
Son La
Ho Chi Minh City II
16:00
Ha Noi II
Ha Noi
18:20
Ho Chi Minh City
GT Thai Nguyen
18:30
TKS Viet Nam
Ho Chi Minh City
05:00
Ha Noi II
Ho Chi Minh City II
05:00
Ha Noi
GT Thai Nguyen
05:00
TKS Viet Nam
Son La
05:00
PP Ha Nam

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

Parceiro Nagano W
13:00
Nittaidai W

49477 ไทยลีก 3

Army
16:00
North Bangkok University
Inter Bangkok
16:00
Grakcu Sai Mai United
Siam
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Banbueng
16:00
Bankhai United
Kohkwang
16:00
Marines Eureka
Nan
16:00
Phitsanulok
See Kwae
16:00
Kamphaeng Phet
Ubon Ratchathani
16:00
Mahasarakham United
Surin
16:00
Surin Sugar
Krabi
16:00
Jalor City
Nakhon Si Thammarat
16:00
Pattani
Muangkan United
16:00
Raj Pracha
IPE Samut Sakhon
16:00
Saraburi United
Satun United
16:15
Songkhla
Sa Kaeo City
17:00
Royal Thai Fleet

1233 Finland - Kolmonen

ACE
15:00
Tervakosken Pato
TP-T
16:00
TKT
SIF
18:00
Norrvalla
KaIK
18:00
VPV
FC Sääripotku
18:00
Nykarleby IK
Espoo II
19:00
ToTe
EsPa
19:00
POHU
KäPa
19:00
EIF II
LPS
19:00
SexyPöxyt
HerTo
19:00
Kirkkonummi
HPS
19:00
CLE
Töölön Taisto
19:00
Finnkurd
NuPS
19:00
Espoon Tikka
I-Kissat
19:00
Loiske
Tampere United
19:00
PS-44
NoPS
19:00
TPV II
JanPa
19:00
FJK Forssa

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 10 ต.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 10 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 10 ต.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 10 ต.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 10 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 10 ต.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com