แจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์แฮม
18:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ฟูลัม
21:00
คริสตัล พาเลซ
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
23:30
เชลซี
ลิเวอร์พูล
02:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วัตฟอร์ด
18:30
บอร์มัธ
บริสตอลซิตี
21:00
สวอนซีซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
มิลล์วอลล์
21:00
บาร์นสลีย์
นอริชซิตี
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เรดิง
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ลูตัน ทาวน์
สโตกซิตี
21:00
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
19:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
แบล็กพูล
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ฮัลล์ซิตี
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
อิปสวิช ทาวน์
Northampton Town
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Town
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
โรชเดล
ซันเดอร์แลนด์
21:00
พอร์ตสมัท
วีแกนแอทเลติก
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
19:00
สคันธอร์ป
Barrow
21:00
Walsall
Bradford City
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Cheltenham Town
21:00
Mansfield Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Harrogate Town
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
มอร์แคมป์
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Oldham Athletic
21:00
Port Vale
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Stevenage
21:00
Leyton Orient
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วีวีวี เวนโล
21:30
อาแจกซ์
อูเทรชท์
23:45
ทเวนเต้
พีอีซี ซโวลล์
01:00
วิลเลม ทเว
ฮีเรนวีน
02:00
เอ็มเมน

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
ไฟร์บวร์ก
ไมนซ์
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
ดอร์ทมุนด์
23:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
22:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
ดิฌง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
20:00
ซามพ์โดเรีย
เจนัว
23:00
อินเตอร์ มิลาน
ลาซิโอ
01:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

บาร์เซโลน่า
21:00
เรอัล มาดริด
โอซาซูนา
23:30
แอธเลติก บิลเบา
เซบีย่า
23:30
SD Eibar
แอตเลติโก มาดริด
02:00
เรอัล เบติส

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
12:00
เวกัลตะ เซนได
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เอฟซี โตเกียว
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
กัมบะ โอซาก้า
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
15:00
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
17:45
แบงค็อก ยูไนเต็ด
Samut Prakan City
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
ชลบุรี เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
Samut Prakan City
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
20:00
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

อุดรธานี เอฟซี
17:45
อยุธยา ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
Khon Kaen United
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
Uthai Thani
Phrae United
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
20:00
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Friendly International

ซูดานใต้
20:00
แซมเบีย

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
21:00
Fylde
Blyth Spartans
21:00
Southport
Boston United
21:00
AFC Telford United
Brackley Town
21:00
Spennymoor Town
Chorley
21:00
Kidderminster Harriers
Farsley Celtic
21:00
Leamington
Gateshead
21:00
Gloucester City
Hereford
21:00
York City
Kettering Town
21:00
Bradford Park Avenue

462 เอฟเอคัพ

Darlington
21:00
Cambridge City
Stafford Rangers
21:00
Skelmersdale United
Solihull Moors
21:00
Wrexham
Banbury United
21:00
Bury Town
South Shields
21:00
Halifax Town
Ilkeston Town
21:00
Hartlepool United
United of Manchester
21:00
Guiseley
King's Lynn Town
21:00
Notts County
Stockport County
21:00
Chesterfield
Chester
21:00
Marine
Maidenhead United
21:00
Cray Valley (PM)
Canvey Island
21:00
Cray Wanderers
Wealdstone
21:00
Hayes & Yeading United
Sutton United
21:00
Bromley
Tonbridge Angels
21:00
Taunton Town
Hemel Hempstead Town
21:00
Hampton & Richmond
Aldershot Town
21:00
Woking
Brackley Town
21:00
Marske United
Maldon & Tiptree
21:00
Haringey Borough
Dagenham & Redbridge
21:00
Hartley Wintney
Leiston
21:00
Barnet
Weymouth
21:00
Oxford City
Eastbourne Borough
21:00
Dulwich Hamlet
Eastleigh
21:00
Weston-super-Mare
Sholing
21:00
Torquay United
Bath City
21:00
Havant & Waterlooville
Boreham Wood
21:00
Wimborne Town
Yeovil Town
21:00
Dover Athletic
Concord Rangers
21:00
Chippenham Town

462 England - Premier League U18

Everton U18
17:00
Liverpool U18
Brighton U18
17:00
West Ham U18
Tottenham U18
17:30
Reading U18
Derby U18
18:00
Manchester United U18
Aston Villa U18
18:00
Fulham U18
Crystal Palace U18
18:00
Leicester U18
West Brom U18
18:00
Arsenal U18
Blackburn U18
18:20
Middlesbrough U18
Sunderland U18
19:00
Burnley U18
Wolverhampton U18
20:00
Leeds United U18
Newcastle Utd U18
20:30
Manchester City U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
21:00
Margate
Brightlingsea Regent
21:00
Folkestone Invicta
Carshalton Athletic
21:00
Enfield Town
Cheshunt
21:00
Kingstonian
Corinthian-Casuals
21:00
Leatherhead
East Thurrock United
21:00
Worthing
AFC Hornchurch
21:00
Horsham
Merstham
21:00
Potters Bar Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Soham Town Rangers
21:00
Grays Athletic
AFC Sudbury
21:00
Brentwood Town
Aveley
21:00
Witham Town
Dereham Town
21:00
Coggeshall Town
Felixstowe & Walton United
21:00
Hullbridge Sports
Great Wakering Rovers
21:00
Histon
Heybridge Swifts
21:00
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
St Neots Town
Barton Rovers
21:00
Corby Town
Didcot Town
21:00
Berkhamsted
Halesowen Town
21:00
Daventry Town
Kidlington
21:00
Bedworth United
North Leigh
21:00
Coleshill Town
Wantage Town
21:00
Thame
Welwyn Garden City
21:00
AFC Kempston Rovers
Yaxley FC
21:00
Bedford Town
Biggleswade
21:00
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
21:00
Pontefract Collieries
Colne
21:00
City of Liverpool
Kendal Town
21:00
Runcorn Linnets
Mossley
21:00
Dunston
Ossett United
21:00
Workington
Prescot Cables
21:00
Pickering Town CFC
Tadcaster Albion
21:00
Ramsbottom United
Trafford
21:00
Widnes

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bedfont Sports
21:00
Marlow
Chalfont St Peter
21:00
Hanwell Town
Chertsey Town
21:00
Hertford Town
Harlow Town
21:00
Ashford Town (Middlesex)
South Park
21:00
Ware
Staines Town
21:00
Tooting & Mitcham United
Uxbridge
21:00
Chipstead
Waltham Abbey
21:00
Northwood
Westfield
21:00
Barking

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
21:00
Leek Town
Chasetown
21:00
Stamford
Cleethorpes Town
21:00
Belper Town
Frickley Athletic
21:00
Market Drayton Town
Kidsgrove Athletic
21:00
Sheffield
Lincoln United
21:00
Glossop North End
Loughborough Dynamo
21:00
Wisbech Town
Stocksbridge Park Steels
21:00
Newcastle Town
Worksop Town
21:00
Spalding United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
21:00
Willand Rovers
Basingstoke Town
21:00
AFC Totton
Bristol Manor Farm
21:00
Bideford
Evesham United
21:00
Cinderford Town
Frome Town
21:00
Cirencester Town
Highworth Town
21:00
Winchester City
Mangotsfield United
21:00
Slimbridge
Paulton Rovers
21:00
Larkhall Athletic
Thatcham Town
21:00
Melksham Town

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
21:00
Buxton
Matlock Town
21:00
Scarborough Athletic
Mickleover Sports
21:00
Grantham Town
Morpeth Town
21:00
Ashton United
Nantwich Town
21:00
Hyde United
Radcliffe Borough
21:00
Gainsborough Trinity
Stalybridge Celtic
21:00
Basford United
Whitby Town
21:00
United of Manchester
Witton Albion
21:00
Atherton Collieries
Lancaster City
21:00
Warrington Town
Whitby Town
21:00
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
21:00
Needham Market
Bromsgrove Sporting
21:00
Hitchin Town
Coalville Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Lowestoft Town
21:00
Stratford Town
Redditch United
21:00
Nuneaton Town
Royston Town
21:00
Hednesford Town
Rushall Olympic
21:00
Kings Langley
Tamworth
21:00
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:00
Noordwijk
IJsselmeervogels
20:00
Spakenburg
Volendam II
20:00
Kozakken Boys
Rijnsburgse Boys
20:30
AFC
GVVV
20:30
De Treffers
Katwijk
20:30
Quick Boys
HHC
20:30
Scheveningen
Koninklijke HFC
20:30
ASWH

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
18:00
Würzburger Kickers
Darmstadt 98
18:00
St. Pauli
ฮันโนเฟอร์ 96
18:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Holstein Kiel
18:00
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

Meppen
19:00
Kaiserslautern
Ingolstadt
19:00
Dynamo Dresden
Hansa Rostock
19:00
Viktoria Köln
VfB Lübeck
19:00
Hallescher FC
Magdeburg
19:00
Wehen Wiesbaden
MSV Duisburg
19:00
Uerdingen

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
18:00
Holstein Kiel II
Wolfsburg II
18:00
Werder Bremen II
Weiche Flensburg
18:30
Altona 93
Heider SV
19:00
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Wacker Burghausen
19:00
Garching
Heimstetten
19:00
1860 Rosenheim
Greuther Fürth II
19:00
Memmingen
Rain / Lech
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Schweinfurt
19:00
Schalding-Heining
Bayreuth
19:00
Nürnberg II
Eichstätt
19:00
Augsburg II
Aubstadt
19:00
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemie Leipzig
18:30
Bischofswerdaer FV
Energie Cottbus
18:30
BAK '07
Auerbach
18:30
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Teutonia WS
19:00
Hoffenheim II
Ulm
19:00
Balingen
Bayern Alzenau
19:00
SV Steinbach
Elversberg
19:00
Astoria Walldorf
Homburg
19:00
Aalen
Hessen Kassel
19:00
Mainz 05 II
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Bahlinger SC
Stuttgart II
19:30
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
19:00
Schalke 04 II
Alemannia Aachen
19:00
Bergisch Gladbach
Wuppertaler SV
19:00
SV 1919 Straelen
Rot Weiss Ahlen
19:00
Lippstadt 08
Bonner SC
19:00
Preußen Münster
Rot-Weiss Essen
20:30
Rot-Weiß Oberhausen
Köln II
21:00
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ilshofen
19:00
SGV Freiberg
Göppinger SV
19:00
Ravensburg
Sandhausen II
19:00
Lörrach-Brombach
Bruchsal
20:00
Oberachern
Neckarsulmer SU
20:30
Rielasingen-Arlen
Astoria Walldorf II
20:30
Backnang
Reutlingen
20:30
Stuttgarter Kickers
Nöttingen
20:30
Freiburger FC
Linx
20:30
Spfr. Dorfmerkingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Hemelingen
BTS Neustadt
18:00
Leher TS
Blumenthaler SV
18:15
Schwachhausen
Aumund-Vegesack
19:00
Komet Arsten
Brinkumer SV
19:00
Hastedt
Geestemünde
20:00
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
18:00
Concórdia
Curslack-Neuengamme
20:30
TSV Sasel

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:00
FV Bad Vilbel
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Türk Gücü Friedberg
Waldgirmes
20:00
Dietkirchen
Hessen Dreieich
20:00
FC 1906 Erlensee
Lehnerz
20:00
Neuhof
Buchonia Flieden
20:00
Hunfelder SV

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Wolfenbüttel
20:00
SVG Göttingen
HSC BW Schwalbe Tündern
21:00
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
19:00
Greifswalder FC
RSV Eintracht
19:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
17:30
Wacker Nordhausen
Plauen
18:00
Blau-Weiß Zorbau
Einheit Rudolstadt
19:00
Union Sandersdorf
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
FC Grimma
An der Fahner Höhe
19:00
International Leipzig
Martinroda
19:00
Krieschow
VfL Halle
19:00
1. FC Merseburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Röchling Völklingen
20:00
Pfeddersheim
Eisbachtal
20:30
Hassia Bingen
Kaiserslautern II
20:30
Koblenz
Jagersburg
20:30
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
19:00
Inter Türkspor Kiel
Bordesholm
19:00
Kronshagen
Husumer SV
19:00
Weiche Flensburg II
Pansdorf
19:00
Lubeck II
Union Neumünster
19:00
Preußen Reinfeld

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
05:00
Kukësi
Kastrioti Krujë
05:00
Vllaznia Shkodër
Partizani Tirana
05:00
Teuta Durrës
Laçi
05:00
Tirana
Apolonia Fier
05:00
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

Pyunik
22:00
Artsakh

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Wien
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Rheindorf Altach
22:00
Admira
Ried
22:00
Sturm Graz

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
17:00
Sebail
Keşlə FK
19:00
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

Smorgon
19:00
Gomel
Oshmyany
19:30
Khimik Svetlogorsk

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
21:15
Mechelen
Cercle Brugge
23:30
Royal Excel Mouscron
OH Leuven
01:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

RWDM
01:45
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
19:30
Siroki Brijeg
Olimpic Sarajevo
19:30
Zrinjski
Velez
22:00
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Orasje
19:30
Vis Kosova
Jedinstvo Bihac
19:30
Posusje
Slaven Zivinice
19:30
Travnik
Zvijezda Gradačac
19:30
Igman Konjic
Bratstvo Gracanica
19:30
Radnik Hadžići
Buducnost Banovici
19:30
Capljina

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
21:45
Lokomotiv Plovdiv
Levski Sofia
00:15
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloboda Novi Grad
19:30
Podrinje Janja
Rudar Prijedor
19:30
Kozara Gradiska
Slavija
19:30
Sloga Doboj
Zeljeznicar Banja Luka
19:30
Ljubic Prnjavor
Sutjeska Foca
19:30
FK Jedinstvo Brcko
Modrica
19:30
Leotar
Zvijezda '09 Brgule
19:30
Borac Kozarska Dubica
Drina Zvornik
19:30
Tekstilac Derventa

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
20:00
Osijek
Lokomotiva Zagreb
22:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Kustošija
20:00
Medimurje Cakovec
Hajduk Split II
20:00
Hrvatski Dragovoljac
Solin
20:00
Dubrava Zagreb
Rudeš
20:00
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

Apollon
20:00
Nea Salamis
Ermis
22:30
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

AE Zakakiou
18:30
Akritas
Omonia Aradippou
18:30
Anagennisi Deryneia
ASIL Lysi
18:30
PAEEK
Ahironas
18:30
Xylotympou
Omonia Psevda
18:30
Othellos
Kouris Erimi
18:30
Onisilos
EN THOI Lakatamia
18:30
Aris

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
19:30
Pardubice
Baník Ostrava
19:30
Slovácko
Sigma Olomouc
19:30
Karviná
Zlín
22:00
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
19:30
Prostějov
Slavoj Vyšehrad
19:30
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Brøndby
23:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Hobro
18:15
Esbjerg
Fredericia
19:00
Skive
Vendsyssel
20:00
HB Køge
FC Helsingør
21:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
17:00
Tammeka
Legion
19:00
Tallinna Kalev

1233 Finland - Ykkonen

KPV
18:00
MuSa
Kajaani
18:00
SJK Akatemia
Oulu
18:00
MP
Jaro
21:00
KTP
MYPA
21:00
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ก็อง
20:00
แก็งก็อง
Clermont
00:00
Ajaccio
Châteauroux
00:00
Paris
Auxerre
00:00
Chambly
Dunkerque
00:00
Le Havre
Grenoble Foot 38
00:00
Nancy
ตูลูส
00:00
Rodez
Pau
00:00
Niort
Troyes
00:00
วาล็องเซียนส์

125 Greece - Super League

Larissa
22:15
Aris
Panathinaikos
00:30
Volos NFC

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
19:45
Várda SE
Paksi SE
22:00
Honvéd
เฟเรนซ์วารอส
00:30
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
23:00
Cork City
Bohemians
01:30
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
21:00
Galway United
Drogheda United
21:00
Wexford Youths

251 Italy - Serie B

Monza
19:00
คิเอโว่
Pordenone
19:00
Reggina
Reggiana
19:00
Cittadella
Salernitana
19:00
Ascoli
สปาล
19:00
Vicenza
Pescara
21:00
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - First Liga

Auda
18:00
Smiltene

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
19:30
Sileks

2756 Malta - Premier League

Senglea Athletic
20:00
Tarxien Rainbows
Gzira United
00:15
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

Qrendi
20:00
Marsaxlokk
Fgura United
00:15
Mqabba

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
18:00
Milsami
Sheriff
21:00
Floreşti

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
21:00
Larne
Dungannon Swifts
21:00
Warrenpoint Town
Glentoran
21:00
Glenavon
Portadown
21:00
Coleraine
Ballymena United
23:30
Linfield

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Start
23:00
Sandefjord
Brann
01:30
Stabæk

1578 Norway - Obos-Ligaen

Strømmen
19:00
Raufoss
Åsane
19:00
KFUM
HamKam
20:30
Sogndal
Jerv
20:30
Øygarden
Kongsvinger
20:30
Ranheim
Stjørdals-Blink
20:30
Tromsø
Ullensaker / Kisa
20:30
Grorud

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Kraków
20:00
Podbeskidzie
Śląsk Wrocław
22:30
Jagiellonia Białystok
Pogoń Szczecin
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
17:40
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
21:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
ซานตาคลารา
00:00
สปอร์ติงลิสบอน
ปอร์โต้
02:30
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

Vizela
17:00
Académica
Cova Piedade
21:00
Leixões
Porto II
21:00
ชาเวช
Vilafranquense
21:00
Casa Pia
Benfica II
23:00
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
18:00
Chindia Târgovişte
Astra
23:30
CSM Iaşi
Sepsi
01:45
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
18:00
Sochi
เซนิต
20:30
Rubin Kazan'
คราสโนดาร์
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Rotor Volgograd

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Chertanovo
Krasnodar II
17:00
Dinamo Bryansk
Shinnik
18:00
Tekstilshchik
Orenburg
18:00
Yenisey
Akron
19:00
Neftekhimik
Volgar Astrakhan
20:00
Spartak Moskva II
Torpedo Moskva
21:00
Spartak Vladikavkaz
Fakel
21:00
Krylya Sovetov
Chayka
21:00
Olimpiyets
Veles
21:00
Tom' Tomsk
Baltika
23:00
Irtysh

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
CSKA Moscow U19
Rotor Volgograd U20
17:00
Arsenal Tula U19
Akademiya Konoplev U20
17:00
Zenit U19
Khimki U20
17:00
UOR №5 U20
Rostov U19
18:00
Dinamo Moskva U19
Ufa U19
18:00
Rubin Kazan U19
Lokomotiv Moskva U19
22:00
Strogino U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Kilmarnock
21:00
Hibernian
Motherwell
21:00
Ross County
St. Johnstone
21:00
Dundee United
St. Mirren
21:00
Hamilton Academical

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
21:00
Dunfermline Athletic
Dundee
21:00
Greenock Morton
Inverness CT
21:00
Ayr United
Queen of the South
21:00
Raith Rovers

1161 Scotland - League One

Dumbarton
21:00
Clyde
East Fife
21:00
Montrose
Falkirk
21:00
Forfar Athletic
Partick Thistle
21:00
Airdrieonians
Peterhead
21:00
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
21:00
Stranraer
Edinburgh City
21:00
Cowdenbeath
Elgin City
21:00
Brechin City
Queen's Park
21:00
Albion Rovers
Stenhousemuir
21:00
Stirling Albion

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
19:30
Jagodina
Sloga Kraljevo
19:30
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
22:00
Trenčín
Sereď
22:00
Zlaté Moravce
Pohronie
22:00
Senica
Ružomberok
22:00
Žilina
Nitra
22:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Dubnica
19:30
Petržalka akadémia
Slavoj Trebišov
19:30
Slovan Bratislava II
Banska Bystrica
19:30
Komárno
Skalica
19:30
Šamorín
Liptovský Mikuláš
19:30
Púchov
Podbrezová
19:30
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
20:45
Gorica
Maribor
23:00
Koper

1638 Slovenia - 2. SNL

Dob
19:00
Krka
Dekani
19:00
Beltinci
Radomlje
19:00
Fužinar
Triglav
19:00
Nafta
Rudar Velenje
22:00
Primorje
Brežice
00:00
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
23:15
พัลมาส
UD Logroñés
23:15
ลูโก
อัลเมรีอา
01:30
Fuenlabrada
Castellón
01:30
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
20:00
Sirius
Häcken
20:00
Mjällby

47 Sweden - Superettan

Halmstad
22:30
Västerås SK
Örgryte
22:30
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:30
Karlslund
Sandviken
19:00
Frej
Täby
19:00
Vasalund
Berga
19:00
Brommapojkarna
Sylvia
22:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
18:00
Skövde AIK
Karlskrona
19:00
Motala
Eskilsminne
19:00
Utsikten
Assyriska Turabdin
20:00
Torns
Linköping City
20:00
Lund

62 Switzerland - Super League

Vaduz
00:00
Zürich
ลูกาโน
00:00
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

Wil
22:30
Stade Lausanne-Ouchy
Winterthur
23:00
Chiasso
Aarau
23:30
Neuchâtel Xamax
Grasshopper
00:00
FC Schaffhausen

404 Turkey - Super Lig

Ankaragücü
17:30
Hatayspor
Gazişehir Gaziantep
20:00
Konyaspor
BB Erzurumspor
23:00
กาลาตาซาราย
อิสตันบูล บีบี
23:00
Antalyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Altınordu
Samsunspor
23:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
18:00
ชัคตาร์
ดินาโมเคียฟ
21:00
โอเล็กซานเดรีย
Olimpik Donetsk
21:00
Desna
Lviv
23:30
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
16:00
Podillya Khmelnytskyi
Dinaz Vyshhorod
18:00
Rubikon
Uzhhorod
19:00
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Real Pharm
18:30
Mykolaiv II
Nikopol
19:00
Peremoga
Hirnyk
19:00
Balkany Zorya

515 Wales - Premier League

Bala Town
20:30
Cardiff MU
Cefn Druids
20:30
Barry Town United
Penybont
20:30
Flint Town United
Caernarfon Town
23:15
Aberystwyth Town
The New Saints
23:15
Haverfordwest County

5 Brazil - Serie A

Bragantino
03:00
Goiás
São Paulo
05:00
Botafogo
Bahia
05:00
Fortaleza
Ceará
05:00
Coritiba

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
07:30
Operário PR
CRB
02:00
Ponte Preta
Sampaio Corrêa
04:30
Cuiabá

5 Brazil - Serie C

Treze
03:00
Paysandu
Manaus
03:00
Jacuipense
Remo
05:00
Imperatriz

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
04:00
Jaguares de Córdoba
Deportes Tolima
06:05
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
07:00
Llaneros
Valledupar
07:00
Unión Magdalena
Barranquilla
07:00
Deportes Quindío
Atlético
07:00
Orsomarso
Cortuluá
07:00
Boca Juniors de Cali
Atlético Huila
07:00
Real Cartagena
Leones FC
07:00
Real Santander
Fortaleza CEIF
07:00
Bogotá
Barranquilla
07:40
Unión Magdalena
Fortaleza CEIF
02:00
Real Santander
Atlético
03:00
Deportes Quindío
Valledupar
03:00
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
03:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
07:00
Deportivo Cuenca
Emelec
03:30
Macará
Técnico Universitario
06:00
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

Sonsonate
04:30
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Xelajú
Deportivo Sanarate
02:05
Cobán Imperial
Municipal
04:10
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Aurora
02:00
Siquinalá

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:30
León
Querétaro
05:00
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
00:00
Tlaxcala

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
09:00
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
04:00
River Plate
Guaireña
06:15
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Deportivo Llacuabamba
22:30
Sport Boys
Carlos Manucci
01:00
César Vallejo
Universitario
03:30
Atlético Grau
Cienciano
06:30
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
00:15
Plaza Colonia
Fénix
02:30
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
07:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Inter Miami
02:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
03:00
ดีซี ยูไนเต็ด
นิวยอร์กซิตี
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ชิคาโก ไฟร์
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ซินซินนาติ
06:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
06:30
Tampa Bay Rowdies

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
20:30
Mamelodi Sundowns
Baroka
20:30
Maritzburg United
Bloemfontein Celtic
20:30
Golden Arrows
Cape Town City
23:00
Chippa United
AmaZulu
01:15
Orlando Pirates
SuperSport United
01:15
Black Leopards

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
22:30
Royal
ASEC Koudougou
22:30
Salitas
Majestic
22:30
ASFA-Yennenga
RCK
23:00
Rahimo
Ouagadougou
00:45
วิเทสส์
Léopards
01:15
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

JSK
18:30
AC Rangers
Renaissance
20:30
Groupe Bazano

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
05:00
Santoba
CO Coyah
05:00
Wakirya

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
00:00
Al Merreikh

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ihefu
18:00
Namungo
Coastal Union
20:00
Gwambina
Kagera Sugar
20:00
Mbeya City
Polisi Tanzania
05:00
Biashara United
KMC
05:00
Young Africans
Mwadui
05:00
JKT Tanzania

97374 Jordan - Premier League

Al Ahli
22:00
Al Salt

21462 Kuwait - Premier League

Al Arabi SC
21:35
Burgan
Yarmouk
21:35
Al Fahaheel
Al Sulaibikhat
23:50
Al Salmiyah
Al Tadhamon
23:50
Al Jahra

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Sahel
19:30
Tadamon Sour
Safa
19:30
Al Akhaa Al Ahli

74505 Qatar - Premier League

Al Wakrah
21:30
Al Arabi
Qatar SC
23:45
Umm Salal

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
21:40
Al-Ain
Al Fateh
23:55
Al Ittihad

5618 China PR - Super League

Guangzhou R&F
14:30
Qingdao Hainiu
Jiangsu Suning
18:35
Chongqing Dangdai Lifan

5618 China PR - League One

Suzhou Dongwu
13:30
Nei Mongol Zhongyou
Changchun Yatai
14:00
Meizhou Hakka
Xinjiang Tianshan
14:00
Sichuan
Heilongjiang Lava Spring
17:00
Nantong Zhiyun
Hangzhou
18:35
Zhenjiang Huasa
Shenyang Urban
18:35
Guizhou Zhicheng

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
12:00
Gangwon
Incheon United
14:30
Busan I'Park

712 Korea Republic - National League

Jeonju
12:00
Gyeongju Citizen
Gimhae City
13:00
Gangneung City
Hwaseong
13:00
Gyeongju HNP
Gimpo
13:00
Busan Transportation
Mokpo City
13:00
Daejeon Korail
Pyeongtaek Citizen
13:00
Chuncheon
Cheongju
15:00
Yangju Citizen

69697 Vietnam - V-League

Than Quang Ninh
18:00
Ho Chi Minh City
Ha Noi
19:15
Binh Duong

69697 Vietnam - V-League 2

An Giang
15:30
Bà Ria Vũng Tàu
Sanna Khanh Hoa
15:30
Binh Dinh
Pho Hien
17:00
Bình Phước

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Dulwich Hamlet
Chelmsford City
21:00
Maidstone United
Ebbsfleet United
21:00
Hungerford Town
Havant & Waterlooville
21:00
Slough Town
Welling United
21:00
St Albans City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
19:30
DOVO
Excelsior '31
19:30
VVOG
ACV
19:30
ODIN '59
Ajax Amateurs
19:30
Sparta Nijkerk
Sportlust '46
19:30
Harkemase Boys
Staphorst
19:30
VVSB
DVS '33
19:30
Barendrecht
Ter Leede
20:00
Lisse

556 Belgium - Division 3: ACFF

Meux
01:00
Solières Sport
La Louvière
01:00
Acren
Rebecq
01:00
Verlaine

556 Belgium - Division 3: Group A

Harelbeke
23:00
Ronse
Ninove
23:30
Dikkelvenne
Sparta Petegem
00:00
Gent-Zeehaven
Oudenaarde
00:30
RFC Wetteren
Lokeren-Temse
01:00
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

Hades
00:30
Olympia Wijgmaal
Heur Tongeren
00:30
Houtvenne
Hoogstraten
00:30
Cappellen
Bocholt
00:30
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
00:30
Voorde Appelterre
Oostkamp
00:30
VW Hamme
Svelta Melsele
01:00
Wolvertem Merchtem
Tempo Overijse
01:00
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Diest
00:30
ลีลล์
Turnhout
00:30
Berlaar-Heikant
Esperanza Pelt
00:30
Witgoor Sport
Beringen
01:00
Zwarte Leeuw
Wellen
01:00
Nijlen
Racing Mechelen
01:00
Sint-Lenaarts
Betekom
01:00
Weerstand Koersel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Jeunesse Tamines
01:00
Albert Quévy-Mons
Rapid Symphorinois
01:00
Binche
Union Namur
01:00
Aische
Tournai
01:00
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
01:00
Habay-la-Neuve
Rochefort
01:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

K. Kontich
00:30
Wezel
Geel
01:00
Ternesse
Eendracht Zoersel
01:00
Bornem

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
00:30
Bertem-Leefdaal
Stade Bierbeek
00:30
Melsbroek
Huldenberg
01:00
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Antoing
00:00
Péruwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

Groen Star Beek
00:30
Bregel Sport
Helson Helchteren
00:30
KFC Eksel
Alken
01:00
Achel
Juve Hasselt
01:00
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
01:00
Bastogne
Saint-Hubert
01:00
RAC Saint-Mard
Longlier
01:00
Meix-Devant-Virton
Sartoise
01:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
01:00
Malonne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Ardennen
21:00
Berlare
Elene-Grotenberge
00:00
Eendracht Aalter
St-Joris Sleidinge
00:30
SK Denderhoutem
Grembergen
01:00
Jong Zulte

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

SC Zonnebeke
23:00
Diksmuide
Dadizele
00:00
Wielsbeke
Meulebeke
00:00
Eendracht Wervik
Excelsior Zedelgem
00:30
Sassport Boezinge
Oostduinkerke
01:00
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Shumen 2007
18:00
Dorostol
Sportist General Toshevo
18:00
Kubrat
Septemvri Tervel
18:00
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

ENAD
18:30
APONA Anagias
MEAP Nisou
18:30
Halkanoras
Olympiada Lympion
18:30
Peyia
APEP
18:30
Iraklis Yerolakkou
Ethnikos Assias
18:30
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
15:15
Teplice II
Loko Vltavín
15:15
Karlovy Vary
Přepeře
15:30
Mlada Boleslav II
Králův Dvůr
15:30
Benesov
Sokol Brozany
19:30
Ústí nad Orlicí
Jiskra Domažlice
19:30
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Vyškov
Viktoria Otrokovice
15:15
Vysočina Jihlava II
Uherský Brod
19:30
Hlučín
Slovan Rosice
19:30
Zlín II
Odra Petrkovice
19:30
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:30
Petřín Plzeň
Prestice
19:30
Jindrichuv Hradec
Rokycany
19:30
Hořovicko
Klatovy
19:30
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:15
Sparta Kutná Hora
Horky nad Jizerou
19:30
Náchod
Letohrad
19:30
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

HFK Olomouc
19:30
Bzenec
Skaštice
19:30
Viktorie Přerov
Hranice
19:30
FC Vsetin
Nove Sady
19:30
Brumov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Žďár nad Sázavou
Start Brno
19:30
Bystřice nad Pernštejnem
Havlickuv Brod
19:30
Humpolec

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
18:00
Brabrand
Oure
18:00
Dalum
Næsby
19:00
Frem
Jammerbugt
19:00
Holbæk B&I
Aarhus Fremad
19:00
B 93
Middelfart
19:00
Holstebro
VSK Århus
19:30
Thisted

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vanløse
18:00
Nykøbing
KFUM Roskilde
18:30
Hillerød

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Karlslunde
18:00
BSF
Tarnby FF
19:00
Avedøre
KFUM
19:00
Frederikssund
Køge Nord
19:00
BK Union
Ishøj
19:00
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
Taastrup
GVI
17:00
RB 1906
LSF
18:00
Skjold Birkerod
Allerod
18:00
Greve
Herlev
19:00
Otterup

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
18:00
Tarup-Paarup
Hedensted
18:30
Varde IF Elite
Odder
19:00
B 1913
Marienlyst
19:00
Ringkøbing

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Skjold Sæby
Lyseng
18:15
Djursland
Aarhus Fremad II
19:00
Norresundby
Herning Fremad
19:00
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

JIPPO
18:00
PS Kemi
RoPS II
18:00
JJK
FC Espoo
18:00
Jazz
TPV
18:00
Atlantis
KaaPo
18:00
HJS Akatemia
Ilves II
18:00
PIF
PEPO
18:00
PK-35
NJS
18:00
JäPS
Reipas
18:00
Kiffen
Klubi-04
20:00
P-Iirot

17 France - CFA Group A

Poissy
21:00
Sainte Geneviève
Guingamp II
21:00
Versailles
C' Chartres
23:00
Lorient II
Blois
23:00
Rouen
Saint-Malo
23:00
Granville
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Vannes
Caen II
23:00
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

Schiltigheim
21:00
Belfort
Gobelins
22:00
Haguenau
St Maur Lusitanos
22:00
Lens II
Bobigny
23:00
Metz II
Auxerre II
23:00
Gazélec Ajaccio
Olympique St Quentin
23:00
Entente SSG
Reims II
23:00
Beauvais

17 France - CFA Group C

Olympique Lyonnais II
21:00
Andrézieux
Saint-Priest
22:00
Louhans-Cuiseaux
Hyères
23:00
Monaco II
Chasselay MDA
23:00
Toulon
Jura Sud Foot
23:00
Martigues
Marignane Gignac
23:00
Rumilly Vallieres
Olympique Marseille II
23:00
Aubagne

17 France - CFA Group D

Colomiers US
21:00
Béziers
Nantes II
21:00
Chamalières
Bourges Foot
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Angers SCO II
23:00
Bourges 18
Yzeure
23:30
Trélissac
Stade Montois
00:00
Les Herbiers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
20:00
Aurillac Arpajon
Bourgoin-Jallieu
21:00
Saint-Étienne II
Limonest
22:00
Clermont II
Ain Sud
22:30
Vaulx
Thonon Évian
00:00
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Jura Dolois
23:00
Gueugnon
Pontarlier
23:00
Saint-Apollinaire
Dijon II
23:00
Racing Besançon
Montceau
23:00
Morteau Montlebon
Selongey
23:00
Paron
Besancon FC
23:00
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

Rennes II
21:00
Plouzane
Saint-Pierre Milizac
22:30
Guipry-Messac
Stade Briochin II
23:00
Stade Pontivy
Pontivy GSI
23:00
TA Rennes
Vitré
23:00
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
21:00
Déols
Tourangeau
23:00
J3 Amilly
Montargis
23:00
Montlouis
Tours
23:00
Orleans II
Vierzon
23:00
Saran Municipal

17 France - National 3: Grand-Est

Biesheim
21:00
Raon l'Etape
RC Epernay
22:00
Sarre Union
Colmar
22:00
Amneville
Thaon
22:00
Illkirch Graffenstaden
Troyes II
23:00
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

Saint-Omer
21:30
Feignies-Aulnoye
Olympique Marcquois
21:30
Boulogne II
Amiens AC
22:00
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Dieppe
Dives-Cabourg
22:30
Romilly-Pt St Pierre
Avranches II
23:00
Cherbourg
Saint-Lo Manche
23:00
Bayeux
Quevilly II
23:00
Vire
Oissel CMS
23:00
Évreux 27
Alencon
23:00
AG Caennaise

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Nestos Chrisoupolis
05:00
Apollon Paralimniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Nea Kallikrateia
05:00
Thyella Sarakinoi

251 Italy - Serie C: Girone B

Carpi
01:45
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

Virtus Francavilla
01:45
Potenza Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

Latina
19:30
Sassari Torres

1578 Norway - 2. Division

Flekkerøy
19:00
Egersund
Vard
19:00
Bryne
Skeid
21:00
Kvik Halden
Asker
21:00
Sotra
Tromsdalen
22:00
Hødd

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Elbląg
18:00
Polkowice
Garbarnia Kraków
18:00
Hutnik Krakow
SKRA Częstochowa
19:15
Katowice
Stargard Szczeciński
20:00
Lech Poznań II
Motor Lublin
22:00
Bytovia Bytów
Znicz Pruszków
23:00
Pogoń Siedlce
Kalisz
23:00
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

Bragança
18:00
Mirandela
Montalegre
21:00
Merelinense
Vilaverdense
21:00
Pedras Salgadas

20 Portugal - 2. Division: Group B

AR São Martinho
20:00
Rio Ave II
Pevidem
21:00
Berço
Camacha
22:00
Vitória Guimarães II

20 Portugal - 2. Division: Group C

Paredes
21:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group F

União Almeirim
22:00
Caldas

20 Portugal - 2. Division: Group G

Rabo Peixe
23:00
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group H

Vitória FC
03:00
Lagos

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
19:00
Dante Botoşani
Ştiinţa Miroslava
19:00
Bradu Borca
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Hușana Huși
Bucovina Radauti
19:00
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Viitorul Ianca
19:00
Sporting Lieşti
Focsani
19:00
Avantul Valea Marului
Făurei
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
CSM Bacău
19:00
Sportul Chiscani
Dacia Unirea Brăila
19:00
Otelul

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Gloria Albeşti
19:00
Recolta Gheorghe Doja
Mostiştea Ulmu
19:00
Popești-Leordeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Rapid Bucuresti II
19:00
CSA Steaua Bucureşti
Tunari
19:00
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Blejoi Vispeşti
Olimpic Cetate
19:00
Astra II
Plopeni
19:00
Corona Brasov

296 Serbia - Srpska Liga - East

Moravac Mrštane
19:00
Jedinstvo Paraćin
Morava Vladičin Han
19:00
Trstenik PPT
FK Toplicanin Prokuplje
19:00
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sumadija Arandelovac
18:30
Jedinstvo Ub
Mačva 1929
18:30
Semendrija 1924
Gruža
18:30
Bane Raska
Jošanica
18:30
Takovo
Sloga Požega
18:30
Tutin
Trepča
18:30
Budučnost Krušik
Mladi Radnik
18:30
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
19:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Spartak Myjava
23:00
Slovan Duslo Šaľa

32 Spain - Segunda B - Group 1

Burgos
23:30
Sporting Gijon II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Deportivo Alaves II
21:30
Arenas de Getxo
Laredo
23:30
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Villarreal II
17:00
Levante II
FC Andorra
23:30
Espanyol II
L'Hospitalet
00:00
Lleida Esportiu

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
21:00
Cayon
Racing Santander II
21:00
Textil Escudo
Samano
22:00
Barquereño
Solares
22:00
Castro
Escobedo
23:30
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
21:30
Gernika
Urgatzi
22:00
Beasain
Aurrera de Ondarroa
22:00
Balmaseda
Ariznabarra
22:00
Pasaia KE
Lagun Onak
22:00
Santurtzi
Durango
23:00
Anaitasuna FT
Urduliz
23:00
Basconia
Somorrostro
23:30
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrent
22:00
Benicarló
Acero
23:30
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
21:00
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

UD Santa Marta
21:00
Becerril Campos
Numancia II
21:30
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
21:30
Motril

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta
00:00
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
20:30
PE Sant Jordi
Santa Catalina Atlético
21:00
Esporles
Ferriolense
21:00
Collerense
Santanyi
21:30
Llosetense
Andratx
21:30
Ibiza Islas Pitiusas

32 Spain - Tercera - Group 12

Las Palmas III
23:00
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

Mazarrón FC
05:00
Cartagena II
Real Murcia II
05:00
Olímpico Totana

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
21:00
Txantrea
Baztan
21:00
Cantolagua
Pamplona
21:30
Beti Onak
Valle Egüés
22:00
San Juan
Bidezarra
22:00
Fontellas
Ardoi
22:00
Cirbonero
Lourdes
22:00
Peña Azagresa

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
22:00
Oyonesa

32 Spain - Tercera - Group 17

Fraga
05:00
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

Guadalajara
23:30
Illescas

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bayburt İÖİ
18:00
Elazığspor
Kırşehir Belediyespor
18:00
Etimesgut Belediyespor

5 Brazil - Carioca 2

Nova Iguaçu
01:00
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Cearense 2

Crato
01:30
Campo Grande
Icasa
01:30
Pacatuba
Maranguape
01:30
Itapipoca

5 Brazil - Mineiro 2

แอธเลติก บิลเบา
01:00
Democrata GV
Guarani MG
01:00
Nacional AC MG
CAP Uberlândia
02:00
Tupi
Serranense
05:00
Ipatinga

5 Brazil - Paulista A3

EC São Bernardo
01:00
Batatais
Noroeste
03:30
Nacional SP

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Asia Europe University
Cambodia Tiger
15:30
Soltilo Angkor
Bati Youth
15:30
Electricite du Cambodge

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Lautoka
Ba
10:00
Nadi

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
05:00
Mirebalais

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
20:00
Murata
Cailungo
20:00
Folgore
La Fiorita
20:00
Faetano
Fiorentino
20:00
Pennarossa

41 Europe - Euro U17

Italy U17
05:00
Romania U17
Slovenia U17
05:00
Albania U17

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
11:30
Daejeon Citizen
Jeju United
14:00
Suwon
Asan Mugunghwa
14:00
Anyang

99474 World - Friendly International Women

Armenia W
05:00
Luxembourg W

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
13:00
Taringa Rovers
Bayside United
14:00
Brisbane Knights
Caboolture
15:00
North Star
The Gap
15:00
Acacia Ridge

5 Brazil - Brasileiro U20

Bahia U20
01:00
América Mineiro U20
Botafogo U20
01:00
Atletico-PR U20
Internacional U20
01:00
Vitoria U20

41 Europe - Euro Women

Serbia W
23:00
Kazakhstan W

86 Ukraine - Youth League

Kolos Kovalivka U21
15:00
Minai U21
Zorya U21
16:00
Rukh Vynnyky U21
Inhulets' U21
17:00
Mariupol U21

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
10:00
Riverside Olympic
Glenorchy Knights
10:30
Devonport City
Kingborough Lions
12:30
Olympia Warriors
Clarence Zebras
12:30
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
16:00
Brisbane City

556 Belgium - First Amateur Division

Mandel United
23:00
Sint-Eloois-Winkel
Dessel Sport
00:30
URSL Visé
Thes Sport
00:30
Heist
Dender
01:00
Knokke
SV Roeselare
01:00
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

Chemnitzer FC U19
15:30
Hannover U19
Hamburger SV U19
16:00
Energie Cottbus U19
Bayern U19
16:00
Mainz U19
Saarbrucken U19
16:00
Astoria Walldorf U19
Karlsruher U19
16:00
Ingolstadt U19
Kaiserslautern U19
16:00
Freiburg U19
Heidenheim U19
16:00
Ulm U19
Kickers Offenbach U19
16:00
Augsburg U19
Borussia Dortmund U19
16:00
RW Essen U19
Wuppertaler SV U19
16:00
Duisburg U19
Borussia M'gladbach U19
16:00
Bochum U19
Dusseldorf U19
16:00
Schalke 04 U19
Viktoria Berlin U19
16:30
Wolfsburg U19
Greuther Fürth U19
17:00
Stuttgart U19
Dresden U19
17:30
RB Leipzig U19
Bremen U19
18:00
Holstein Kiel U19
Eintracht Frankfurt U19
18:00
Hoffenheim U19
Magdeburg U19
19:00
St. Pauli U19
Darmstadt 98 U19
20:00
Nurnberg U19

251 Italy - PrimaVera 1

Lazio U19
20:00
Roma U19

251 Italy - Primavera 2

Pisa U19
16:00
Crotone U19
Monza U19
17:00
Udinese U19
Chievo U19
19:30
Parma U19
Cittadella U19
19:30
Verona U19
Cremonese U19
19:30
Brescia U19
Vicenza Virtus U19
19:30
Reggiana U19
Pordenone U19
19:30
Venezia U19
Lecce U19
19:30
Salernitana U19
Pescara U19
19:30
Frosinone U19
Spezia U19
19:30
Virtus Entella U19
Reggina U19
20:00
Napoli U19
Cosenza U19
20:30
Benevento U19

245 Czech Republic - U19 League

Brno U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Sparta Praha U19
16:00
Plzen U19
Meteor Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
FK Pardubice U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Slavia Prague U19
17:15
Slovacko U19
FC Fastav Zlin U19
18:00
Opava U19
Hradec Kralove U19
18:00
Ostrava U19
Pribram U19
19:00
Karvina U19

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
Slask U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Cracovia U18
17:30
Gornik Z. U18

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Masfut
19:55
Dibba Al Fujairah
Al Urooba
19:55
Al Thaid

65437 Panama - Lpf

San Francisco
03:00
Atlético Chiriquí
Costa del Este
06:00
Sporting San Miguelito

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
11:00
Campbelltown City
Modbury Jets
11:30
Adelaide United ||
Cumberland United
11:30
Adelaide Comets
Adelaide City
11:30
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
Drenica
KF Llapi
19:00
Arbëria
Besa Pejë
19:00
KF Feronikeli

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Goldau
21:00
Muttenz
Baden
21:00
Langenthal
Wohlen
21:00
Zug
Solothurn
21:00
Schötz
Tuggen
21:00
Höngg
Wettswil-Bonstetten
21:00
Winterthur II
Red Star Zürich
21:00
Kosova
Balzers
21:00
Thalwil
Echallens
22:00
Meyrin
Bulle
22:00
Naters
Martigny Sports
22:30
Lausanne II
Vevey Sports
22:30
Terre Sainte
Lancy
22:30
Azzurri 90
Young Boys II
23:00
Chênois

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Brühl
21:00
Köniz
Bavois
21:00
Bellinzona
YF Juventus
21:00
Black Stars
Zürich II
21:00
Rapperswil-Jona
Étoile Carouge
22:00
Sion II
Yverdon Sport
22:30
Breitenrain
Stade Nyonnais
23:00
Cham

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
20:30
Mauerwerk
Wiener Viktoria
21:00
Draßburg

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
13:00
Broadmeadow Magic

227 Russia - Pfl

Sakhalin
13:00
Krasnyy-SGAFKST
Znamya Noginsk
18:00
Kaluga
Khimik Novomoskovsk
18:00
Kvant
Salyut Belgorod
19:00
Avangard Kursk
Metallurg Lipetsk
20:00
Metallurg Vidnoye
Ryazan
20:00
Khimki 2
Saturn Ramenskoye
21:00
Fakel II

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Panevėžys
18:43
ซูดูว่า

47 Sweden - Elitettan Women

AIK W
18:00
Bollstanäs W
Kvarnsvedens W
20:00
Sandviken W
Älvsjö AIK W
20:00
Mallbacken W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
18:00
Genk II W
Massenhoven W
20:00
Mechelen W
Wuustwezel W
20:00
Standard Liège II W
RFC de Liege W
20:00
Voorwaarts Zwevezele W
Famkes Merkem W
21:00
Moldavo W
Chastre W
21:30
OH Leuven II
Gent II W
22:00
Kontich W
Anderlecht II W
23:00
Eva's Tienen W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
17:00
Portimonense U23
Rio Ave U23
21:00
Académica U23

32 Spain - Segunda Division Women

Rayo Vallecano II W
18:00
Atlético Madrid III W
Castejón W
21:00
Pradejón W
Oiartzun W
21:00
Aurrerá de Vitoria W
Cáceres II W
21:00
Santa Teresa II W
Monte W
21:30
Gijón FF W
Logroño II W
21:30
Atlético Revellín W
Viajes Interrías W
22:00
Deportivo La Coruña II W
Real Oviedo II W
22:00
Llanera W
UD Logroñés W
22:00
Berriozar W
Itaroa Huarte W
22:00
Osasuna II W
Real Sociedad II W
22:00
San Ignacio W
Zamora Amigos Duero W
22:00
Torrelodones W
Puerto del Carmen W
22:00
Montaña Alta W
Arratia W
23:00
Tolosa W
Levante III W
23:00
Elche W
Llamoro W
02:00
Real Unión Tenerife II W
Julio Suárez W
05:00
Las Majoreras W
Geneto del Teide W
05:00
Juventud San Sebastián W
Furia Arona W
05:00
San Antonio Pilar W

3483 USA - USL League One

Orlando City II
00:00
Greenville Triumph
Richmond Kickers
05:30
Chattanooga Red Wolves

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
20:00
Crusaders U20
Coleraine U20
20:00
Portadown U20

32 Spain - Spain Youth League

Santa Fe U19
05:00
Rusadir U19
Dos Hermanas SA U19
05:00
Málaga U19
Séneca U19
05:00
Sanluqueno U19
Sevilla U19
05:00
Real Betis U19
Calavera U19
05:00
Recreativo Huelva U19
Córdoba U19
05:00
Castilleja U19
Polillas U19
05:00
Nervión U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Karavas
19:00
Keratsini
Aetos Loutron
19:30
Pyliou

5 Brazil - Carioca U20

Boavista U20
20:00
Botafogo U20
Flamengo RJ U20
20:00
América RJ U20
Vasco U20
20:00
Fluminense U20
Volta Redonda U20
21:00
Resende U20
Cabofriense U20
01:00
Americano U20
Portuguesa RJ U20
01:00
Friburguense U20

155 Romania - Liga 2

Aerostar Bacău
15:00
Comuna Recea
ASU Poli Timişoara
15:00
CSM Slatina
Unirea Slobozia
15:00
Dunărea Călăraşi
Metaloglobus
15:00
Csikszereda
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Ripensia Timişoara
Sporting Turnu
15:00
Şcolar Reşiţa
Concordia Chiajna
15:30
SSC Farul

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
23:00
Poitiers
Aviron Bayonnais
23:00
Bressuire
Neuville
23:30
Bordeaux II
Libourne
00:00
Cognac
Stade Bordelais
00:00
Anglet Genets
Lège-Cap-Ferret
00:00
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Occitanie

Agde
20:00
Toulouse II
Stade Beaucairois
20:00
Blagnac
Rodez II
20:30
Muret
Castanet
21:00
Balma
Alberes Argelès
21:00
Montpellier II
Narbonne
21:00
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
20:00
PSG II
Les Ulis
20:00
Bretigny Foot
Mantes 78
21:00
Aubervilliers
Drancy JA
21:00
Linas-Montlhery
Créteil II
21:30
Meaux Academy Football
Paris II
21:30
Blanc Mesnil
Ivry US
22:00
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Lucciana
18:00
Villefranche SJB
Corte
19:00
Cannet Rocheville
Nice II
20:00
Rousset-Ste Victoire
Côte Bleue
20:00
Furiani-Agliani
Cannes
23:00
Istres

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Tanabi
Inter de Bebedouro
01:00
Grêmio Sãocarlense
Brasilis
01:00
Flamengo SP
Manthiqueira
01:00
União Mogi
Atlético Mogi
01:00
São José EC
Mauaense
01:00
Jabaquara
Osasco
01:00
Mauá
Francana
02:00
XV de Jaú

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
DAC U19
Žilina U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Senica U19
16:00
Podbrezová U19
Ružomberok U19
16:00
Poprad U19
Spartak Trnava U19
16:00
Nitra U19

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
19:30
FC Egg
Hard
20:00
Admira Dornbirn
Alberschwende
21:00
Blau-Weiß Feldkirch
Lustenau
21:00
Ludesch
Göfis
21:00
Höchst
Nenzing
21:00
Bizau

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
15:00
Tak Chun Ka I
Hang Sai
17:00
Cheng Fung

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
21:00
St Josephs FC
Lions FC
23:30
Glacis United

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Kochi United
Sony Sendai
11:00
Biwako Shiga
Suzuka Unlimited
11:00
Osaka
Nara Club
11:00
Maruyasu Okazaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

Harima
09:00
Nittaidai W
Setagaya Sfida
11:00
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก 3

ACDC
15:45
สมุทรปราการ ซิตี้
Kabin United
15:45
Banbueng
Wat Bot City
15:45
See Kwae
Yasothon
15:45
Sakon Nakhon
Kanjanapat Group
15:45
Bang Pa-in
Samut Songkhram
15:45
Saraburi United
Welfare Royal Air Force
16:00
ม.ธนบุรี
Army
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Siam
16:00
Muangnont
Uttaradit
16:00
Nan
Surin Sugar
16:00
Udon United
Krabi
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Jalor City
16:00
Nara United
Pattani
16:00
Trang
Assumption United
16:00
Ang Thong
Chachoengsao Hi-Tek
18:30
Royal Thai Fleet

1233 Finland - Kolmonen

VJS
17:00
Peimari United
PeKa
19:00
Futura
Kraft
19:00
PK-37

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com