แจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

คราสโนดาร์
00:55
เชลซี
อิสตันบูล บีบี
00:55
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
เซบีย่า
03:00
แรนส์
ดอร์ทมุนด์
03:00
เซนิต
คลับ บรูกก์
03:00
ลาซิโอ
ยูเวนตุส
03:00
บาร์เซโลน่า
เฟเรนซ์วารอส
03:00
ดินาโมเคียฟ
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
แอร์เบ ไลป์ซิก

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:00
มิลล์วอลล์
บอร์มัธ
02:45
บริสตอลซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
17:00
วิสเซล โคเบะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เอฟซี โตเกียว
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
02:45
Kettering Town

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Merstham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Grays Athletic
02:45
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
02:45
Bedford Town
Corby Town
02:45
Daventry Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Larkhall Athletic
02:30
Thatcham Town

38 Netherlands - KNVB Beker

เอดีโอ เดน ฮาก
00:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
เอ็มเมน
01:45
FC Eindhoven
เฮราเคิล
01:45
Telstar
อาร์เคซี วาลไวก์
01:45
SC Cambuur
Roda JC Kerkrade
03:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา 2

Osnabrück
00:30
Darmstadt 98

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
20:00
Viktoria Berlin
BAK '07
20:00
Altglienicke
Lokomotive Leipzig
01:00
ZFC Meuselwitz
Babelsberg
01:00
Auerbach
Germania Halberstadt
01:00
Chemie Leipzig
Bischofswerdaer FV
01:00
Chemnitzer FC
Carl Zeiss Jena
01:00
Energie Cottbus
Hertha BSC II
01:00
Tennis Borussia
BFC Dynamo
01:00
Lichtenberg
Luckenwalde
01:30
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:30
Bahlinger SC
TuS RW Koblenz
01:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
01:30
Alemannia Aachen
Rödinghausen
01:30
Homberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Oberachern
00:00
Linx
Backnang
00:30
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Borussia Freialdenhoven
01:30
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
01:30
Hilden
TVD Velbert
01:30
Schonnebeck

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
01:30
Kickers Emden

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

FV Engers 07
01:30
Alemannia Waldalgesheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
01:00
Husumer SV
Frisia 03 Risum-Lindholm
01:30
Weiche Flensburg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Vreden
01:00
Meinerzhagen
Eintracht Rheine
01:00
Schermbeck
Wattenscheid 09
01:00
Hammer SpVg
Westfalia Rhynern
01:30
Erndtebrück
Finnentrop / Bamenohl
01:45
TuS Haltern

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qarabağ II
17:00
Neftchi II
Kapaz
18:00
Zaqatala

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zeljeznicar
22:30
Zrinjski

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
23:00
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
20:00
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
21:00
Ermis
Ethnikos Achna
22:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

Kouris Erimi
19:30
ASIL Lysi

116 Cyprus - Cyprus Cup

Onisilos
22:00
Karmiotissa
PAEEK
22:00
อาโปเอล

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
00:00
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vlašim
20:30
Vysočina Jihlava
Prostějov
20:30
Ústí nad Labem
Lisen
20:30
Slavoj Vyšehrad
Dukla Praha
20:30
Chrudim
Varnsdorf
20:30
Viktoria Žižkov
Třinec
20:30
Táborsko
Blansko
20:30
Hradec Králové

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
00:00
Paide

17 France - National

Bastia-Borgo
00:00
Boulogne
Stade Briochin
02:00
Orléans

125 Greece - Greek Cup

Paxon
18:45
Acheron Kanalaki
Agios Leontas
19:00
Pallixouriakos
Mesotopos
19:00
Agios Ierotheos
Panthrakikos
19:45
Anatoli Serron
Orfeas Xanthi
19:45
Ampelokipon Drama
Asteras Kalirachis
19:45
Eordaikos
Anagennisi Artas
19:45
Potamia
Panthiraikos
19:45
Kokkinou
Ellispontos
19:45
Hephaestus Vrontamas
Keratsini
19:45
Aris Archangelou
Talos Melidoniou
19:45
Asteras Varis
Didymoteicho
19:45
Nestos Chrisoupolis
Alexandros Kallithea
19:45
Falaniakos
Karitsa
19:45
Ethnikos Giannitsa
Kalivion
19:45
Atromitos Palamas
Missolonghi
19:45
Atromitos Patras
PAO Vardas
19:45
Diavolitsi
Iraklis Xylokastrou
19:45
Koronida Koiladas
Agios Nikolaos
19:45
Minotavros

674 Hungary - Hungarian Cup

Gardony
18:30
MOL Vidi
Csacsbozsok-Nemesapati
18:30
Honvéd
Lipot SK
18:30
Zalaegerszegi TE
Dabas-Gyón
18:30
Budafoki MTE
Szentlőrinc SE
18:30
Puskás
Gyongyos
18:30
Mezőkövesd-Zsóry
Bataszek SE
18:30
MTK
III. Kerületi TUE
18:30
Szeged 2011
Zsambeki SK
18:30
Tállya
Zalaszentgrot
18:30
Tiszafuredi VSE
Ceglédi
18:30
Ajka
Kiskunfelegyhazi HTK
18:30
Dorogi
Érdi VSE
18:30
Kazincbarcika
Kabai Meteorit
18:30
Fémalk-Dunavarsány
Salgótarján
18:30
Pécsi MFC
Taksony
18:30
Kozarmisleny
Tarpa
18:30
BTE Felsőzsolca
BVSC
18:30
Debrecen
Eger
18:30
Vasas
Nagykanizsai ULE
18:30
DEAC
Monori SE
18:30
Siófok
Cso-Ki Sport
18:30
Hódmezővásárhely
Soroksár SC
18:30
Győri ETO
Gázgyár
18:30
Kaposvári Rákóczi
Kecskemeti TE
19:00
Várda SE
Dunaújváros-Pálhalma
22:00
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shamrock Rovers
01:00
Derry City
Finn Harps
02:45
St Patrick's

251 Italy - Coppa Italia

โตริโน่
20:00
เลชเช่
กายารี่
20:30
Cremonese
Cittadella
21:00
Spezia
Cosenza
21:00
Monopoli
Benevento
22:00
เอ็มโปลี
เบรสชา
22:00
Perugia
ฟิออเรนติน่า
23:00
Calcio Padova
เวโรน่า
23:00
Venezia
Crotone
23:00
สปาล
เจนัว
23:00
Catanzaro
ปาร์มา
00:00
Pescara
อูดิเนเซ่
00:00
Vicenza

2756 Malta - First Division

Mqabba
23:00
Qrendi

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
20:00
Åsane
KFUM
20:00
Ullensaker / Kisa
Raufoss
00:00
Lillestrøm
Sandnes Ulf
00:00
Strømmen
Sogndal
00:00
Jerv
Tromsø
00:00
HamKam
Øygarden
00:00
Kongsvinger
Ranheim
02:00
Stjørdals-Blink

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Kraków
00:00
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

Radomiak Radom
19:00
Tychy 71

20 พรีเมียรา ลีกา

สปอร์ติงลิสบอน
04:45
Gil Vicente

20 Portugal - Taça De Portugal

Vilaverdense
21:30
União Santarém
Rebordelo
22:00
Varzim
Felgueiras 1932
22:00
Valadares Gaia
Vitória FC
01:00
Academico Viseu

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
18:30
SKA Khabarovsk
Spartak Moskva II
19:00
Yenisey
Olimpiyets
20:00
Orenburg
Tekstilshchik
20:00
Torpedo Moskva
Spartak Vladikavkaz
21:00
Akron
Irtysh
21:30
Veles
Volgar Astrakhan
21:30
Fakel
Dinamo Bryansk
22:00
Baltika
Chertanovo
22:00
Chayka
Neftekhimik
22:00
Krasnodar II
Krylya Sovetov
22:00
Shinnik

227 Russia - Youth League

Zenit U19
16:00
Ural U19
Rotor Volgograd U20
17:00
Chertanovo U20
Akademiya Konoplev U20
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Strogino U20
17:00
CSKA Moscow U19
Dinamo Moskva U19
20:00
Tambov U19
Spartak Moskva U19
00:00
Sochi U19

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
19:30
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

Gorica
22:00
Tabor Sežana
Koper
00:00
Celje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
01:00
พัลมาส
Castellón
01:00
อัลเมรีอา
เอสปันญ่อล
01:00
Ponferradina
เรอัล โอเบียโด้
03:30
UD Logroñés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
01:00
Djurgården

47 Sweden - Ettan: North

Tegs SK
22:00
Sandviken
Gefle
00:00
Frej

5 Brazil - Copa do Brasil

Botafogo
07:30
Cuiabá
Santos
02:00
Ceará
Atlético GO
05:00
Internacional

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
02:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

Deportes Valdivia
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Cobreloa
21:00
Santiago Morning
Puerto Montt
21:00
Deportes Santa Cruz
Melipilla
21:00
Copiapó
Magallanes
23:30
Ñublense
San Marcos
00:00
Deportes Temuco

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
08:00
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
San Carlos
Sporting San José
04:00
Pérez Zeledón

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
08:05
Alebrijes de Oaxaca
Cimarrones de Sonora
10:05
Tepatitlán de Morelos
Celaya
06:00
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

Junior Managua
06:00
Chinandega

338 Peru - Segunda Division

Molinos El Pirata
23:00
Comerciantes Unidos
Alianza Atlético
03:30
Deportivo Coopsol

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Teresa
07:45
Tacuarembó

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ซินซินนาติ
06:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ชิคาโก ไฟร์
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
00:30
SuperSport United
TS Galaxy
00:30
AmaZulu
Mamelodi Sundowns
00:30
Tshakhuma
Maritzburg United
00:30
Cape Town City
Orlando Pirates
00:30
Stellenbosch
Moroka Swallows
00:30
Bloemfontein Celtic

1560 Congo - Super Ligue

Don Bosco
19:30
Simba
JSK
19:30
Groupe Bazano
Blessing
21:30
Vita Club
RCK
21:30
AC Rangers

21462 Kuwait - Premier League

Al Tadhamon
21:30
Al Sulaibikhat
Yarmouk
21:30
Burgan
Al Shabab
23:45
Al Salmiyah

7091 Oman - Professional League

Al Nasr
23:00
Sohar
Fanja
23:00
Al-Rustaq
Saham
23:00
Dhofar
Mrbat
23:00
Al Suwaiq
Bahla
23:00
Oman Club
Muscat
23:00
Al Seeb
Al Oruba
23:00
Al-Nahda

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Nahdha
21:40
Al Bukayriyah
Al Najoom
21:40
Al Khaleej
Al Shoalah
21:50
Najran
Al Hazm
22:05
Al Ta'ee
Jeddah
22:25
Al Jabalain

5618 China PR - Super League

Shenzhen
14:30
Shijiazhuang Ever Bright
Beijing Guoan
18:35
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

Jiangxi Liansheng
13:30
Heilongjiang Lava Spring
Zhenjiang Huasa
14:00
Chengdu Qianbao
Sichuan
14:00
Guizhou Zhicheng
Nantong Zhiyun
17:00
Suzhou Dongwu
Taizhou Yuanda
18:35
Changchun Yatai
Beijing BG
18:35
Xinjiang Tianshan

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Fukuyama City
11:00
Mizushima
Honda
14:00
Maruyasu Okazaki
Niigata University
16:00
Fukui United
Fuji University
17:00
Reinmeer Aomori
Tsukuba University
17:00
Tokyo Musashino City
Arterivo Wakayama
17:00
TIAMO Hirakata
Institute of Fitness
17:00
Verspah Oita

11240938 เอเอฟซีคัพ

Al Jaish
06:00
Al Ahed
Al Ansar
06:00
Wathba
Al Jazeera
06:00
Al Qadsia
Kitchee
06:00
Tatung
Al Kuwait
06:00
Al Faysali
Dhofar
06:00
Al Riffa
Manama
06:00
Hilal Al-Quds
Dordoi Bishkek
06:00
Istiqlol Dushanbe
Altyn Asyr
06:00
Khujand

11555657 South America - Copa Sudamericana

Unión La Calera
07:30
Deportes Tolima
Lanús
05:15
São Paulo
Sportivo Luqueño
05:15
Defensa y Justicia
Atlético Nacional
05:15
River Plate
Fénix
05:15
Huachipato

556 Belgium - Division 3: ACFF

Jette
02:00
Rebecq
Verlaine
02:00
Ganshoren

556 Belgium - Division 3: Group B

Eendracht Aalst
02:30
KSC City Pirates

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

SG-Tertre-Hautrage
02:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Oppagne-Wéris
02:00
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Geel
02:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Saint-Hubert
02:00
Longlier
La Roche
03:00
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Dadizele
02:00
Eendracht Wervik

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:00
Admira Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Velké Meziříčí
16:15
Frýdek-Místek
Viktoria Otrokovice
16:15
Banik Ostrava II
Slovácko II
16:15
Slovan Rosice
Vyškov
16:15
Hlučín
Sigma Olomouc II
19:30
Odra Petrkovice
Vysočina Jihlava II
19:30
Uherský Brod
Dolní Benešov
20:30
Zlín II
Vrchovina
20:30
Znojmo
Hanácká
00:00
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
20:30
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
17:00
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
16:15
Hranice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Slavoj Polná
20:00
Humpolec
Ždírec nad Doubravou
20:30
Havlickuv Brod

1233 Finland - Kakkonen

JBK
23:30
Kiisto
GBK
00:00
VIFK

17 France - CFA Group A

Fleury 91
00:00
Chateaubriant Voltigeurs

17 France - CFA Group B

Metz II
00:00
St Maur Lusitanos
Haguenau
02:00
Bobigny
Gazélec Ajaccio
02:00
Sedan

17 France - CFA Group C

Jura Sud Foot
00:00
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

Les Herbiers
22:00
Colomiers US
Le Puy F.43 Auvergne
23:30
Nantes II
Chamalières
23:30
Angers SCO II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
19:30
Veszprém

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
02:00
Como

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
23:30
Turris
Bisceglie
02:30
Cavese

251 Italy - Serie D: Girone A

Lavagnese
20:30
Casale
Legnano
20:30
Gozzano

251 Italy - Serie D: Girone C

Chions
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone E

Sangiovannese
20:30
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone I

Paternò
20:30
Dattilo

20 Portugal - 2. Division: Group F

Loures
22:00
Alverca

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Foresta Suceava
20:00
Bucovina Radauti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Viitorul Constanţa II
20:00
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

CSA Steaua Bucureşti
20:00
Voluntari II

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
02:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
02:00
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
01:00
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 14

Jerez
02:30
Llerenense

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Niğde Belediyespor
18:00
Kocaelispor
24 Erzincanspor
18:00
Hacettepe
Ankara Demirspor
18:00
Manisa BBSK
Ergene Velimeşespor
18:00
Çorum Belediyespor
İnegölspor
18:00
Afjet Afyonspor
Sancaktepe Belediye
18:00
Sarıyer
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Utaş Uşakspor
Kahramanmaraşspor
19:00
Zonguldak Kömürspor
Amed SK
23:00
Gümüşhanespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Turgutluspor
18:00
Karabükspor
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Elazığspor
Kastamonuspor
18:00
Bayburt İÖİ
Pazarspor
18:00
Karacabey Birlikspor
Eyüpspor
18:00
Pendikspor
Etimesgut Belediyespor
18:00
Serik Belediyespor
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Bugsaşspor
Kırklarelispor
18:00
Kırşehir Belediyespor
Van BB
18:00
Bodrumspor
Sakaryaspor
18:00
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Payasspor
18:00
Tire 1922

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Yeni Altındağ BS
18:00
Erokspor
Osmaniyespor
18:00
Isparta Davrazspor

5 Brazil - Carioca 2

Gonçalense
20:00
Sampaio Corrêa RJ
Olaria
01:00
Artsul
Duque de Caxias
01:00
São Gonçalo EC RJ
Audax Rio
01:00
Angra dos Reis
Nova Cidade
01:00
Bonsucesso
Serrano RJ
01:00
Campos AA
CFRJ / Marica
01:00
Goytacaz
Serra Macaense
01:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 2

Campo Grande
01:30
Icasa
Guarani de Juazeiro
01:30
Maranguape
Itapipoca
01:30
Iguatu
Pacatuba
01:30
Tiradentes CE
União CE
01:30
Crato

41 Europe - Euro U17

Bosnia & Herzegovina U17
06:00
Liechtenstein U17
Bulgaria U17
06:00
Croatia U17

2405 Estonia - Estonian Cup

Nõmme Kalju
00:00
Legion
Eston Villa
01:30
Maardu

748 Latvia - Latvian Cup

Ventspils
18:00
Rīgas FS
Liepāja
20:00
Valmiera / BSS

245 Czech Republic - U19 League

FC Fastav Zlin U19
17:00
Slovacko U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Dynamo České Budějovice W
16:30
Jihlava
Bohemians 1905 W
17:00
Vědomice
Lodenice W
17:00
CSAD Havirov W
Prague Raptors W
19:30
Sporting Mladá Boleslav W
Sparta Kutná Hora W
20:00
Nove Sady W
Starý Mateřov W
20:15
Pribram W

2 Poland - Central Youth League

SMS Łódź U18
19:15
Slask U18

122 Kosovo - Superliga

Drenica
20:00
Trepça'89
Gjilani
20:00
Besa Pejë
KF Ballkani
20:00
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
01:30
Sion II

32 Spain - Copa Federacion

Llagostera-Costa Brava
00:00
Platges de Calvià
Melilla
00:30
Las Rozas
Calvo Sotelo
01:00
UCAM Murcia

143 Austria - Regionalliga: Ost

Team Wiener Linien
01:00
Mauerwerk

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Vasco U20
01:00
Moto Club MA U20
Sao Paulo U20
01:00
Coritiba U20
Bahia U20
01:00
Ceará U20
Galvez U20
03:00
Internacional U20
Atletico-MG U20
03:00
Bragantino PA U20

2493 Mauritania - Super D1

Nouadhibou
00:00
Tidjikja
Kedia
00:00
Tevragh-Zeïne
Kaedi
00:00
Concorde

227 Russia - Pfl

Krylya Sovetov Samara II
16:00
Novosibirsk

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
02:45
Linfield U20
Carrick Rangers U20
02:45
Larne U20
Glenavon U20
02:45
Glentoran U20
Warrenpoint Town U20
02:45
Dungannon Swifts U20

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
20:00
Flamengo RJ U20
América RJ U20
20:00
Macaé U20
Bangu U20
01:00
Cabofriense U20
Friburguense U20
01:00
Nova Iguaçu U20
Resende U20
01:00
Portuguesa RJ U20
Fluminense U20
01:00
Volta Redonda U20
Americano U20
02:00
Boavista U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí
03:00
Internacional RS
São Paulo W
05:30
Santos
Palmeiras W
05:30
Ferroviária

155 Romania - Liga 2

Aerostar Bacău
20:00
Şirineaşa
ASU Poli Timişoara
20:00
Dunărea Călăraşi
SCM Gloria Buzau
20:00
Csikszereda
Pandurii Târgu Jiu
20:00
SSC Farul
Petrolul 52
22:00
CSM Slatina

5 Brazil - Paulista Série B

Andradina
01:00
América SP
Assisense
01:00
VOCEM
Rio Branco SP
01:00
Itararé
Independente SP
01:00
Elosport
Flamengo SP
01:00
Guarulhos
Bandeirante SP
02:00
AEA
Tupã
02:00
Grêmio Prudente
São José EC
02:00
Manthiqueira

80 Chile - Segunda División

Colina
22:00
Lautaro de Buin

2345 Moldova - Moldovan Cup

Zimbru
18:00
Floreşti
Petrocub
18:00
FCM Ungheni
Dinamo-Auto
18:00
Socol Copceac
Sporting Trestieni
18:00
Sfîntul Gheorghe
Speranţa Nisporeni
18:00
Dacia-Buiucani
Sheriff
20:00
Iskra Moldova

49477 ไทยลีก 3

Krabi
16:00
Nara United

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 28 ต.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com