แจกฟรี ตารางบอล 30 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:00
คริสตัล พาเลซ

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
02:45
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกทู

สคันธอร์ป
02:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Helmond Sport
00:45
MVV Maastricht
Jong Ajax
00:45
Almere City
NAC Breda
03:00
NEC
TOP Oss
03:00
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
02:30
สตุทท์การ์ดต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
Lens

32 ลาลีกา สเปน

SD Eibar
03:00
กาดิซ

49477 ไทยลีก

สุพรรณบุรี เอฟซี
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี

462 England - Fa Trophy

Wantage Town
02:30
North Leigh

462 England - Professional Development League

Birmingham U23
21:00
Watford U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

ทเวนเต้
01:30
ฮีเรนวีน
ADO Den Haag W
01:30
Alkmaar W
พีอีซี ซโวลล์
01:30
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
00:30
Heidenheim
Hamburger SV
00:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
01:00
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Buchbach
01:00
Rain / Lech
Augsburg II
01:00
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
00:00
Stuttgart II
Balingen
00:30
Teutonia WS
Kickers Offenbach
01:30
Schott Mainz

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
01:00
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
01:00
Süderelbe
Concórdia
01:15
Buchholz
Hamm United
01:30
Union Tornesch
Victoria Hamburg
01:30
Lohbrugge
Osdorf
01:30
Dassendorf
Hamburger SV III
02:00
HEBC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Victoria Seelow
01:30
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mülheim-Kärlich
01:30
Emmelshausen

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
18:00
Alashkert
Shirak
18:00
Artsakh

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
00:30
Liefering
Wacker Innsbruck
00:30
SV Horn II
Vorwärts Steyr
00:30
Floridsdorfer AC
Lafnitz
00:30
Kapfenberger SV
Juniors OÖ
00:30
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

MOIK
17:00
Sabah II

556 Belgium - Pro League

เกงค์
02:45
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
02:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
23:00
Mladost Doboj Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
22:00
CSKA 1948 Sofia
Lokomotiv Plovdiv
00:15
Montana

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
00:00
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
20:00
Rudeš
Hrvatski Dragovoljac
20:00
Sesvete
Inter Zaprešić
23:00
Kustošija
Medimurje Cakovec
00:00
Opatija

116 Cyprus - 1. Division

Enosis
23:00
Doxa
AEK Larnaca
01:00
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

Aris
23:00
Alki Oroklini

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Vejle
01:00
Randers

320 Denmark - First Division

Viborg
00:00
FC Helsingør
Kolding IF
01:00
Hvidovre

2756 Malta - Premier League

Mosta
23:00
Santa Lucia
Zejtun Corinthians
03:15
Hibernians

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
02:45
Crusaders

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
00:00
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
20:00
Górnik Łęczna
Chrobry Głogów
23:00
Odra Opole

2 Poland - Polish Cup

Garbarnia Kraków
18:30
Chojniczanka Chojnice
KSZO
00:00
Górnik Zabrze
Nieciecza
00:00
Raków Częstochowa
Sokół Ostróda
00:00
Warta Poznań
Widzew Lodz
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
03:30
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
01:30
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

Argeş
23:00
Voluntari

227 Russia - Youth League

Akhmat Grozny U19
18:00
Krasnodar U19

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
00:00
Bačka Palanka

47 Sweden - Ettan: South

Landskrona
01:30
Karlskrona

62 Switzerland - Challenge League

Thun
02:00
Aarau
Neuchâtel Xamax
02:00
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
00:00
BB Erzurumspor
แทร็บซอนสปอร์
00:00
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
23:00
Altay
Balıkesirspor
23:00
Adanaspor

86 Ukraine - Premier League

ชัคตาร์
00:00
Mariupol

86 Ukraine - Second League: Group A

Uzhhorod
20:00
Karpaty Halych
Bukovyna
06:00
Rubikon
Podillya Khmelnytskyi
06:00
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

Tavriya
19:00
Real Pharm
Balkany Zorya
19:00
Metal Kharkiv
Nikopol
19:00
Mykolaiv II

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
02:45
Penybont
Flint Town United
02:45
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
05:00
Patronato

5 Brazil - Serie B

Vitória
05:15
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Copa do Brasil

Grêmio
07:30
Juventude

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
21:00
Unión La Calera

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
06:00
Fortaleza CEIF

353 Colombia - Copa Betplay

Alianza Petrolera
08:10
Atlético Bucaramanga

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
08:00
Cartaginés

53128 Guatemala - Liga Nacional

Sacachispas
04:00
Municipal

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
10:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
08:00
Dorados

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
06:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
23:00
Atlético Grau
Sport Boys
23:00
Sport Huancayo
Alianza Lima
01:15
Deportivo Municipal
Sporting Cristal
03:30
Carlos Stein
César Vallejo
03:30
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Española
19:45
Central Español
Albion
22:00
Villa Teresa
Atenas
00:15
Sud América
Cerrito
02:30
Racing
Tacuarembó
04:45
Juventud

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:30
ASEC Koudougou
USFA
22:30
RCK

886 Egypt - Premier League

ENPPI
20:00
Tanta
El Gounah
22:30
Haras El Hodood
Al Masry
01:00
Wadi Degla

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
06:00
CO Coyah
Flamme Olympique
06:00
Kaloum Star

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Karama
Teshrin
19:00
Al Sahel
Wathba
19:00
Horriya
Jabala
19:00
Foutoua
Al-Horgelah
19:00
Hottin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
20:00
KMC
Azam
23:00
JKT Tanzania

2568 Zambia - Super League

Kitwe United
20:00
Prison Leopards

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
22:00
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al-Ain
19:40
Al Fateh
Al Wahda
23:50
Al Faisaly

2802 United Arab Emirates - Uae League

Ajman
21:15
Hatta
Al Wahda
21:15
Shabab Al Ahli Dubai
Bani Yas
00:00
Al Khaleej
Al Ain
00:00
Al Sharjah

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Ho Chi Minh City
19:15
Hoang Anh Gia Lai

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
15:30
Tay Ninh
Dak Lak
15:30
Can Tho
Long An
15:30
Dong Thap

11555657 South America - Copa Sudamericana

Independiente
07:30
Atlético Tucumán
Plaza Colonia
07:30
Junior
Melgar
07:30
Bahia

1233 Finland - Kakkonen

RoPS II
23:30
OLS

2 Poland - 2. Liga East

Katowice
23:00
Stargard Szczeciński

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Concordia Chiajna II
20:00
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Corona Brasov
20:00
SR Municipal Braşov
Sepsi II
20:00
Plopeni

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
04:00
Atlético Tacoronte
Ibarra
04:00
Atletico Victoria
Guía
04:00
Unión Viera

3347 San Marino - Campionato

Faetano
03:15
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

Norwich City U23
20:00
Middlesbrough U23
Reading U23
20:00
Newcastle Utd U23
Aston Villa U23
02:00
Sunderland U23

86 Ukraine - Youth League

Kolos Kovalivka U21
16:00
Olimpik Donetsk U21
Dnipro-1 U21
17:00
Dynamo Kiev U21
Oleksandriya U21
18:00
Desna U21
Shakhtar Donetsk U21
06:00
Mariupol U21

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
17:00
Queensland Lions
Brisbane Roar II
17:00
Gold Coast Knights

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hannover U19
00:00
Magdeburg U19

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
19:00
Inter U19
Fiorentina U19
20:30
Lazio U19

245 Czech Republic - U19 League

Sigma Olomouc U19
17:00
Meteor Praha U19
Opava U19
19:00
Hradec Kralove U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
20:00
Thagafi Tulkarm
Jabal Al Mukaber
23:00
Shabab Al Khaleel

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Thaid
19:50
Masafi
Dibba Al Fujairah
19:50
Al Urooba

65437 Panama - Lpf

Independiente
03:00
Costa del Este
Plaza Amador
06:00
San Francisco

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Bad Gleichenberg
01:00
Allerheiligen
Deutschlandsberger SC
01:00
Wels
Kalsdorf
01:00
Stadl-Paura
Union Vöcklamarkt
01:00
Gleisdorf 09
Hertha
01:00
Spittal
Gurten
01:00
Weiz
Wolfsberger AC II
01:00
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Mannsdorf
01:30
Admira II
Draßburg
01:30
Wiener SC

227 Russia - Pfl

Krasnodar 3
17:00
SKA Rostov
Essentuki
20:00
Forte Taganrog

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

TiPS W
23:00
HJK W

674 Hungary - Nb I Women

Szent Mihály W
19:00
เฟเรนซ์วารอส
MTK Hungaria W
02:00
Diósgyőri VTK W

119 Georgia - Liga 3

Tbilisi City
17:00
Kolkheti Poti

802 Israel - Lig Bet

Ahva Kafr Manda
06:00
Ihud Bnei Shfaram
Beitar Nahariya
06:00
Ahi Akko
Hapoel Ironi Safed
06:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Elnahada Nazareth
06:00
Ironi Bnei Kabul
Hapoel Merhavim
06:00
Beitar Yavne
Ironi Modi'in
06:00
Maccabi Kiryat Malachi
Bnei Eilat
06:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
Shikun HaMizrah
06:00
Moadon Tzeirey Rahat
MS Jerusalem
06:00
MS Be'er Sheva
Hapoel Lod
06:00
Hapoel Yeruham
Beitar Ir Ma'ale Adumim
06:00
Maccabi Ironi Netivot
Hapoel Tirat HaCarmel
06:00
MS Kfar Kama
Ihud Bnei Baka
06:00
Hapoel Ramot Menashe
Beitar Haifa Jacob
06:00
Maccabi Neve Sha'anan
Ihud Bnei Kfar Kara
06:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Beitar Ramat Gan
06:00
Shimshon Bnei Taibe
Beitar Kfar Saba Shlomi
06:00
Hapoel Hod Hasharon
Hapoel Qalansawe
06:00
Beitar Petah Tikva
Hapoel Kfar Bara
06:00
Hapoel Kiryat Ono

401 Slovakia - Youth League

Poprad U19
20:00
Spartak Trnava U19
Ružomberok U19
20:00
Dukla U19
Nitra U19
20:00
Senica U19
Podbrezová U19
20:00
Zemplín Michalovce U19
Trenčín U19
20:00
Žilina U19
Slovan Bratislava U19
20:00
DAC U19

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
17:00
Chertanovo W

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
20:00
CPK

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
02:30
Lions FC

1233 Finland - Kolmonen

OTP
06:00
Kraft

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 30 ต.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 30 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 30 ต.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 30 ต.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 30 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 30 ต.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com