แจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
19:00
เซาแธมป์ตัน
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
เอฟเวอร์ตัน
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
23:30
อาร์เซน่อล
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:15
ไบรท์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฮราเคิล
18:15
อูเทรชท์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
20:30
ฮีเรนวีน
เอ็มเมน
20:30
เฟเยนูร์ด
พีเอสวี
22:45
เอดีโอ เดน ฮาก
อัลค์มาร์
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Volendam
18:15
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

ไฟร์บวร์ก
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:00
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
19:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ดิฌง
21:00
ลอริยองต์
อองเช่ร์
21:00
นีซ
แร็งส์
21:00
สตราส์บูร์ก
นีมส์
21:00
เม็ตซ์
โมนาโก
23:00
บอร์กโดซ์
ลีลล์
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
18:30
เอซี มิลาน
Spezia
21:00
ยูเวนตุส
โตริโน่
21:00
ลาซิโอ
นาโปลี
00:00
ซัสเซาโล่
โรม่า
00:00
ฟิออเรนติน่า
ซามพ์โดเรีย
02:45
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
20:00
เอลเช่
เซลต้า บีโก้
22:00
เรอัล โซเซียดาด
เกรนาดา
00:30
เลบันเต้
บาเลนเซีย
03:00
เกตาเฟ่

479 เจลีก 2

มัตซูโมโตะ ยามากะ
11:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
FC เรียวเคียว
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
Giravanz Kitakyushu
โทชิกิ SC
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
เกียวโต แซงก้า
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
มาชิดา เซลเวีย
14:00
เอฮิเมะ
ThespaKusatsu Gunma
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

49477 ไทยลีก

นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
17:00
พีที ประจวบ เอฟซี
Samut Prakan City
18:00
สุโขทัย เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
18:30
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
Khon Kaen United
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี

462 England - Fa Trophy

Aylesbury United
22:00
Margate

462 England - Wsl 2 Women

Lewes W
19:00
Liverpool W
London Bees W
21:00
Charlton W
Millwall W
21:00
Leicester W
Sheffield Utd W
21:00
Crystal Palace W

462 England - Professional Development League

Crewe U23
20:30
Cardiff U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

Excelsior Barendrecht W
18:15
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา 2

Greuther Fürth
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Karlsruher SC
19:30
Darmstadt 98
Würzburger Kickers
19:30
Bochum

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
19:00
Bayern München II
Türkgücü-Ataspor
20:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
20:00
Hamburger SV II
Eintracht Norderstedt
20:00
Heider SV
Teutonia Hamburg
20:00
Weiche Flensburg
Altona 93
20:00
Drochtersen / Assel
LSK Hansa
20:00
Phönix Lübeck
HSC Hannover
20:00
Oberneuland
Borussia Hildesheim
20:00
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemie Leipzig
19:30
Chemnitzer FC
Energie Cottbus
19:30
Luckenwalde
FSV Optik Rathenow
19:30
Bischofswerdaer FV
Germania Halberstadt
19:30
Babelsberg
ZFC Meuselwitz
19:30
BFC Dynamo
Tennis Borussia
19:30
BAK '07
Altglienicke
19:30
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
Bayern Alzenau
Sonnenhof Großaspach
20:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Ilshofen
Rielasingen-Arlen
20:30
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
SFL Bremerhaven
Komet Arsten
20:00
BTS Neustadt
Hemelingen
20:30
Brinkumer SV
Borgfeld
20:30
Aumund-Vegesack
Vatan Sport
20:30
Blumenthaler SV
Hastedt
20:30
Union Bremen
Leher TS
23:00
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
Meiendorfer SV
Rugenbergen
20:00
Curslack-Neuengamme
TSV Sasel
21:00
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ginsheim
21:00
Waldgirmes
Türk Gücü Friedberg
21:00
SV Zeilsheim
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

VfL Oldenburg
20:00
Hagen / ​Uthlede
Bersenbrück
20:00
Heeslinger SC
FT Braunschweig
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
Lupo-Martini
20:00
Eintracht Northeim
SVG Göttingen
20:00
Gifhorn
Germania Egestorf
20:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:30
Lok Stendal
BSC Süd 05
19:30
CFC Hertha
Greifswalder FC
19:30
Tasmania Berlin
Hertha Zehlendorf
20:00
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:30
Martinroda
Wacker Nordhausen
19:30
Einheit Rudolstadt
Rot-Weiß Erfurt
22:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
20:00
FV Engers 07
Gonsenheim
21:00
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Preußen Reinfeld
Weiche Flensburg II
19:30
Eckernforder SV
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Altenholz
Inter Türkspor Kiel
21:00
Husumer SV

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Vienna
20:30
Rheindorf Altach
Admira
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Sturm Graz
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
16:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
17:00
Neftçi
คาราบัค
19:00
Keşlə FK

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
18:00
Lida

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
19:30
Antwerp
Royal Excel Mouscron
22:00
Sint-Truiden
Standard Liège
00:15
KV Oostende
Waasland-Beveren
02:45
เกนท์

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
22:00
RWDM
Deinze
02:00
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
20:00
Borac Banja Luka

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA Sofia
21:45
Tsarsko selo
ลูโดโกเรต์ส
00:15
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
20:00
Sloboda Novi Grad
Sloga Doboj
20:00
Rudar Prijedor

224 Bulgaria - Vtora Liga

Vitosha Bistritsa
19:30
Dobrudzha 1919
Yantra 1919
19:30
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Septemvri Simitli
19:30
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
21:00
Rijeka
Lokomotiva Zagreb
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
20:00
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
21:00
Omonia Nicosia
Karmiotissa
23:30
Anorthosis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Dukla Praha
Táborsko
20:00
Lisen
Hradec Králové
20:00
Prostějov
Vysočina Jihlava
20:30
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
20:00
Horsens
โคเปนเฮเก้น
22:00
Lyngby
AaB
00:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

HB Køge
19:30
Skive
Silkeborg
21:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
18:00
Kuressaare
Flora
20:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

Mariehamn
22:30
HJK

125 Greece - Super League

Aris
20:00
Asteras Tripolis
Panaitolikos
22:15
PAOK
AEK Athens
00:30
OFI

674 Hungary - OTP Bank Liga

Budafoki MTE
20:05
Paksi SE
Újpest
22:00
MTK
Várda SE
00:30
Diósgyőr

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Gyirmót
19:30
Soroksár SC
Siófok
19:30
Nyíregyháza Spartacus
Szentlőrinc SE
19:30
Csákvári TK
Szeged 2011
23:00
Pécsi MFC
Vasas
23:00
Kaposvári Rákóczi
Ajka
23:00
DEAC
Szolnoki MÁV
23:00
Dorogi
Szombathelyi Haladás
23:00
Békéscsaba
Kazincbarcika
23:00
Budaörs
Debrecen
01:00
Győri ETO

455 Republic of Ireland - Premier Division

St Patrick's
00:45
Dundalk
Finn Harps
02:45
Shamrock Rovers

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Sligo Rovers
23:00
Derry City

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Yehuda
01:30
Ashdod

251 Italy - Serie B

Venezia
20:00
เอ็มโปลี
Reggina
21:00
สปาล
โฟรซิโนเน่
03:00
Cremonese

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
18:00
Tukums
Jelgava
18:00
Ventspils
FC Daugavpils / Progress
18:00
Rīgas FS
Riga
19:00
Metta / LU
Liepāja
19:00
Valmiera / BSS

2756 Malta - Premier League

Sliema Wanderers
20:00
Balzan
Valletta
00:15
Senglea Athletic

2756 Malta - First Division

San Gwann
20:00
Swieqi
Zebbug Rangers
00:15
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
19:00
Sfîntul Gheorghe
Petrocub
22:00
Sheriff

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Mjøndalen
21:00
Molde
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
Start
Kristiansund
00:00
Bodø / Glimt
Stabæk
00:00
Viking
Sandefjord
00:00
Brann
Strømsgodset
02:30
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Strømmen
20:00
Sogndal
HamKam
21:00
Åsane
Jerv
21:00
KFUM
Kongsvinger
21:00
Raufoss
Lillestrøm
21:00
Tromsø
Stjørdals-Blink
21:00
Grorud
Ullensaker / Kisa
21:00
Sandnes Ulf
Øygarden
21:00
Ranheim

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
22:00
ซานตาคลารา
Gil Vicente
00:30
Vitória SC
สปอร์ติงลิสบอน
03:00
Tondela

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
18:15
Benfica II
Casa Pia
21:00
Penafiel
Academico Viseu
22:00
Feirense
Arouca
22:00
Vizela
Mafra
00:30
Varzim

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
23:00
Viitorul
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:00
Gaz Metan Mediaş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
16:00
Ural
Khimki
18:00
เซนิต
Rotor Volgograd
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
Tambov
23:00
Dinamo Moskva

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Irtysh
Krasnodar II
17:00
Spartak Vladikavkaz
Yenisey
17:00
Olimpiyets
Akron
18:00
Tekstilshchik
Shinnik
18:00
Volgar Astrakhan
Orenburg
18:00
Chertanovo
Veles
18:00
Dinamo Bryansk
Torpedo Moskva
21:00
Krylya Sovetov
Fakel
21:00
Spartak Moskva II
Chayka
21:00
Tom' Tomsk
Baltika
22:00
Neftekhimik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Kilmarnock
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

1161 Scotland - Scottish Cup

เซลติก
21:30
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

Napredak
21:00
Spartak Subotica
Mladost Lučani
21:00
Proleter Novi Sad
Javor Ivanjica
21:00
Radnički Niš
Radnik Surdulica
21:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

Železničar Pančevo
19:30
Radnički Sr. Mitrovica
Jagodina
19:30
Grafičar
Budućnost Dobanovci
19:30
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Nitra
Trenčín
23:00
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
16:30
Podbrezová
Slovan Bratislava II
16:30
Dubnica
Petržalka akadémia
16:30
Banska Bystrica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
20:00
Mirandés
เรอัลซาราโกซา
22:00
มาจอร์กา
Fuenlabrada
00:15
เตเนริเฟ
Ponferradina
00:15
Sabadell
ลูโก
02:30
ราโย่ บาเยกาโน่
อัลเมรีอา
03:00
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Elfsborg
20:30
Norrköping
Sirius
20:30
Kalmar
Mjällby
20:30
Östersunds FK
Hammarby
23:30
Häcken
IFK Göteborg
23:30
Örebro
Falkenberg
23:30
Djurgården

47 Sweden - Allsvenskan Women

Eskilstuna United
19:30
Djurgarden W
Kristianstads W
20:00
Vittsjo
Linkoping W
20:00
Pitea W
Rosengard W
20:00
Uppsala W
Växjö W
21:00
Goteborg FC W

47 Sweden - Superettan

Ljungskile
20:30
Umeå
Västerås SK
23:30
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
19:00
Tegs SK
Brommapojkarna
21:00
Täby
Haninge
21:00
Sandviken
Frej
21:00
IFK Luleå
Sylvia
22:00
Nyköping

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
22:00
ยังบอยส์
St. Gallen
22:00
บาเซิ่ล

404 Turkey - Super Lig

Rizespor
17:30
Kayserispor
Konyaspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
เบซิคตัส
23:00
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
İstanbulspor
Eskişehirspor
20:00
Akhisar Belediyespor
Adana Demirspor
23:00
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Rukh Vynnyky
Lviv
22:00
Vorskla
Inhulets
00:30
Zorya

86 Ukraine - Second League: Group A

Volyn Lutsk II
18:00
Chayka
Obolon'-Brovar II
19:00
Karpaty

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:15
Boca Juniors
Defensa y Justicia
21:00
Colón
Unión Santa Fe
00:00
Arsenal de Sarandi
Racing Club
02:15
Atlético Tucumán
Central Cordoba SdE
04:45
Independiente

5 Brazil - Serie A

Fortaleza
07:00
Fluminense
ฟลาเมงโก
02:00
São Paulo
Sport Recife
02:00
Athletico PR
Santos
04:15
Bahia
Goiás
06:30
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

CSA
07:00
Náutico
Cuiabá
08:00
CRB
Juventude
04:15
Guarani

5 Brazil - Serie C

Volta Redonda
01:00
EC São José
Ferroviário
01:30
Treze
Criciúma
02:00
Tombense
Boa
02:00
Londrina
Ypiranga Erechim
02:30
São Bento
Botafogo PB
04:00
Jacuipense
Vila Nova
04:00
Remo

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
02:00
Unión Española
Universidad Católica
04:30
La Serena

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:10
Deportes Tolima
La Equidad
02:00
Rionegro Águilas
Cúcuta Deportivo
04:00
Junior
Deportivo Pasto
06:05
Santa Fe

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Alajuelense
Cartaginés
00:00
Grecia
ADR Jicaral
03:00
Guadalupe
Pérez Zeledón
04:00
Limón

459 Ecuador - Liga Pro

Orense
01:00
Olmedo
Aucas
03:15
Emelec
Barcelona Guayaquil
06:00
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Alianza
Sonsonate
08:00
Once Municipal
Municipal Limeño
03:30
Águila
Atletico Marte
04:00
Chalatenango
FAS
04:00
Isidro Metapán
Firpo
04:00
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
00:00
Deportivo Sanarate

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
00:00
Marquense
Puerto San Jose
00:00
Suchitepéquez
Zacapa Tellioz
00:00
Carchá
Aurora
02:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

Pumas UNAM
08:00
Guadalajara
มอนเตอร์เรย์
10:06
Cruz Azul
América
06:30
Tigres UANL

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
10:05
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
07:00
Jalapa
Diriangén
08:00
Junior Managua
Real Estelí
09:30
Walter Ferreti
Chinandega
04:15
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
04:15
Guaraní
Olimpia
06:30
Sportivo San Lorenzo

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
03:00
Peñarol
River Plate
03:00
Wanderers
Torque
03:00
Cerro Largo
Plaza Colonia
03:00
Rentistas
Progreso
03:00
Deportivo Maldonado
Fénix
03:00
Boston River
Cerro
03:00
Nacional
Defensor Sporting
03:00
Danubio
Defensor Sporting
04:00
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
07:30
ชิคาโก ไฟร์
โคลัมบัส ครูว์
03:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

593 Cameroon - Elite One

Panthère
00:00
Cotonsport

607 Burkina Faso - Premier League

Police
22:30
Etoile Filante
Rahimo
22:30
วิเทสส์
Salitas
00:45
Douanes

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
21:30
Vita Club
Dauphins Noirs
21:30
JSK
Simba
21:30
Maniema Union

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
18:00
Mtibwa Sugar
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
20:00
ZESCO United
Power Dynamos
20:00
Young Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

Penya Encarnada
18:00
Inter Club d'Escaldes
Engordany
20:00
Atlètic Club d'Escaldes
Sant Julià
22:00
FC Santa Coloma
UE Santa Coloma
00:00
Carroi

2931 Andorra - 2. Division

Ordino
18:00
La Massana
Jenlai
21:00
Atlètic Amèrica
Ranger's
00:00
UE Santa Coloma II

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
18:15
Tripoli
Al Ansar
18:15
Shabab Al Sahel
Tadamon Sour
18:15
Safa

7091 Oman - Professional League

Dhofar
22:00
Al Nasr
Oman Club
22:00
Muscat
Al-Rustaq
22:00
Al Oruba
Sohar
22:00
Fanja
Al Seeb
22:00
Saham
Al Suwaiq
22:00
Bahla
Al-Nahda
22:00
Mrbat

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Shabab
23:50
Al Nassr

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
07:00
North Village Rams
St. George's Colts
02:00
X-Roads Warriors
Devonshire Colts
02:00
Devonshire Cougars
Somerset Trojans
02:00
SBRC
Southampton Rangers
02:00
PHC Zebras

5618 China PR - Super League

Henan Jianye
14:30
Guangzhou R&F
Chongqing Dangdai Lifan
18:35
Shanghai Shenhua

5618 China PR - League One

Nantong Zhiyun
13:30
Nei Mongol Zhongyou
Changchun Yatai
14:00
Hangzhou
Xinjiang Tianshan
14:00
Beijing Renhe
Heilongjiang Lava Spring
17:00
Shaanxi Chang'an
Chengdu Qianbao
18:35
Meizhou Hakka
Shenyang Urban
18:35
Sichuan

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
13:00
Gwangju
Jeonbuk Motors
13:00
Daegu
Pohang Steelers
13:00
Sangju Sangmu

11240938 เอเอฟซีคัพ

Maziya
17:30
Chennai City
TC Sports Club
23:30
Bashundhara Kings

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
20:00
HV & CV Quick
USV Hercules
20:00
HSC '21
Hollandia
20:00
OSS '20
Westlandia
20:00
Groene Ster
Dongen
20:00
DEM
GVV Unitas
20:00
Hoogland
OFC Oostzaan
20:30
JOS Watergraafsmeer
UNA
20:30
Blauw Geel '38
EVV
20:30
Gemert

556 Belgium - Division 3: ACFF

Couvin-Mariembourg
20:30
Meux
Waremme
20:30
Jette
Hamoir
20:30
Warnant
Stockay-Warfusée
20:30
Rebecq
Verlaine
21:00
Acren

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
20:30
Westhoek
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Lokeren-Temse
Toekomst Menen
21:00
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Olympia Wijgmaal
20:30
Heur Tongeren
Spouwen-Mopertingen
20:30
KSC City Pirates
Cappellen
21:00
Diegem Sport
Berchem Sport
21:00
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
20:30
Svelta Melsele
Wolvertem Merchtem
20:30
Torhout
Jong Lede
20:30
Anzegem
Rhodienne-De Hoek
20:30
Oostkamp
Lochristi
20:30
Bambrugge
Voorde Appelterre
20:30
Tempo Overijse
VW Hamme
21:00
Eppegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:30
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stade Brainois
20:30
Tournai
SG-Tertre-Hautrage
20:30
Union Namur
Entité Manageoise
20:30
Stockel
Braine
21:00
Jeunesse Tamines
Ostiches
21:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Wanze / Bas-Oha
20:30
Stade Disonais
Gouvy
20:30
Huy
Herstal
20:30
Rochefort
Raeren-Eynatten
20:30
Jodoigne
Habay-la-Neuve
20:30
Aywaille
Marloie Sport
21:00
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Ranst
20:30
K. Kontich
Berg en Dal
20:30
Retie
Ternesse
21:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

NSeth Berchem
20:30
Ixelles
BX Brussels
20:30
Union Lasne-Ohain
Grez-Doiceau
20:30
Stade Everois
Nivellois
20:30
Sporting Bruxelles
Football Club Schaerbeek
20:30
Saint-Josse
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
KV Tervuren-Duisburg
Linden
20:30
Houtem-Oplinter
Wambeek
20:30
Grimbergen
Sporting Kampenhout
20:30
Melsbroek
Borght-Humbeek
20:30
Huldenberg
Walhain
21:00
Léopold
Genappe
21:00
Sportive Brainoise
Kosova Schaerbeek
21:00
Etterbeek
Bertem-Leefdaal
21:00
Stade Bierbeek
Liedekerke
21:00
SC Aarschot
Veltem
21:00
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Houdeng
20:30
Snef-Tyber
Gilly
20:30
Morlanwelz
Solre-sur-Sambre
20:30
Montignies
Excelsior Biévène
20:30
Le Roeulx
Péruwelz
20:30
Hornu
RAS Monceau
20:30
Soignies Sports
Molenbaix
21:00
Belœil
Ransart
21:00
Antoing

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zonhoven United
20:30
Herkol
Helson Helchteren
20:30
Alken
Torpedo Hasselt
20:30
Herk
Herderen-Millen
20:30
Schoonbeek-Beverst
Verbroedering Maasmechelen
20:30
Groen Star Beek
Bilzerse Waltwilder
21:00
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
20:30
Jeunesse Freylangeoise
Lorraine Arlon
20:30
Saint-Hubert
Florenville
21:00
Vaux-Noville
RAC Saint-Mard
21:00
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Namur

Malonne
21:00
Beauraing
Spy
21:00
Loyers
Nismes
21:00
Andennais
Condruzien
21:00
Meux II
Grand-Leez
21:00
ES de la Molignée
Flavion-Morialmé
21:00
US Dinantaise
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Chevetogne
Biesme
21:00
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Dendermonde
20:30
Ardennen
Elene-Grotenberge
20:30
Eendracht Zele
Excelsior Mariakerke
20:30
Lokeren Doorslaar
Jong Zulte
20:30
St-Joris Sleidinge
Drongen
21:00
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
20:30
Excelsior Zedelgem
Wielsbeke
20:30
Sassport Boezinge
Lauwe
20:30
Racing Waregem
Blankenberge
21:00
Oostduinkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
19:00
Topolite
Ludogorets III
19:00
Chernolomets
Benkovski Byala
19:00
Septemvri Tervel
Ustrem Donchevo
19:00
Shumen 2007

116 Cyprus - 3. Division

Amathous
19:30
ENAD
Iraklis Yerolakkou
19:30
Ethnikos Assias
Ormideia
19:30
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slovan Liberec II
16:15
Pardubice II
Chlumec nad Cidlinou
16:15
Zbuzany
Bohemians 1905 II
16:15
Sokol Zápy
Mlada Boleslav II
16:15
Dukla Praha II
Sparta Praha II
16:15
Písek
Karlovy Vary
16:30
Jiskra Domažlice
Teplice II
17:00
Přepeře
Příbram II
20:00
Loko Vltavín
Sokol Hostoun
20:00
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
16:15
Odra Petrkovice
Velké Meziříčí
16:15
Sigma Olomouc II
Zlín II
16:30
Znojmo
Vrchovina
20:00
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Hvězda Cheb
20:00
Marianske Lazne
Hořovicko
20:00
Český lev - Union Beroun
Doubravka
20:00
Slavoj Mýto
Jindrichuv Hradec
20:00
Otava Katovice
Sokol Lom
20:00
Prestice
Tatran Sedlcany
20:00
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Český Brod
20:00
Banik Sous
Olympie Brezova
20:00
Neratovice-Byškovice
Meteor Praha
20:00
Dobris
Louny
20:00
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
20:00
Horky nad Jizerou
Náchod
20:00
Dvůr Králové
Kosmonosy
20:00
Kolín
Benatky nad Jizerou
20:00
Čáslav
Polaban Nymburk
20:00
Velke Hamry
Vysoke Myto
20:00
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Brumov
16:15
Šumperk
Strani
20:00
Tatran Všechovice
Kozlovice
20:00
Skaštice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
16:15
Ždírec nad Doubravou
Humpolec
20:00
Velka Bites
Sokol Tasovice
20:30
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

Thisted
19:00
Middelfart

320 Denmark - 2. Division Group 2

Slagelse B&I
19:00
HIK
Nykøbing
20:00
Næstved

1233 Finland - Kakkonen

JBK
19:00
VIFK
Kiisto
21:00
JIPPO

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
20:30
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

Lannion
21:00
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:30
Thaon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Aetos Orfani
Anagennisi Thalassias
20:00
Nestos Chrisoupolis
Ampelokipon Drama
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Iraklis Ampelokipon
20:00
Antheias-Aristinou
Orfeas Xanthi
20:00
Aris Avato
Ethnikos Sochos
20:00
Pandramaikos
Elpida Sapes
20:00
Didymoteicho
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Evosmou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Iraklis Psachna
20:00
Fokikos
Ipato
20:00
Thiseas Agria
Atalanti
20:00
Almyros
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Amvrysseas
Diagoras Stefanovik
20:00
Nea Artaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Aetos Makrychoriou
Meteora
20:00
Kozani
Makedonikos Foufas
20:00
Anagennisi Karditsas
Ermis Amyntaio
20:00
Dias Diou
Oikonomos
20:00
Elassona
Sellana
20:00
Fikis
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Iraklis Larissa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Anagennisi Plagia
Agrotikos Asteras
20:00
Niki Agkathia
Makedonikos Neapolis
20:00
Edessaikos
M. Alexandros Trikala
20:00
PAOK Alexandreia
Ethnikos Giannitsa
20:00
Anagennisi Giannitsa
Aetos Varvaras
20:00
Thermaikos Thermis
Nea Kallikrateia
20:00
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:00
Agios Matthaios
Asteras Kalirachis
20:00
Panagriniakos
Preveza
20:00
Anagennisi Artas
Missolonghi
20:00
M. Alexandros Kastorias
Amvrakikos Loutrou
20:00
Tilikratis
Lefkimmi
20:00
Thyella Monastirakiou
Acheron Kanalaki
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Agios Ierotheos
20:00
Nafplio 2017
Aris Skalas
20:00
Ermionidas-Ermis
Molaikos
20:00
Atromitos Chiliomodi
Foinikas N. Epidavrou
20:00
PAO Rouf
Kifisia
20:00
Pangytheatikos
Koronida Koiladas
20:00
Ermis Meligous

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
17:00
BKV Előre
Nagyatadi FC
19:30
Komárom
Balatonfuredi
19:30
Gardony
III. Kerületi TUE
19:30
MTE 1904
Szabadkikoto
19:30
Bicskei
Lipot SK
19:30
Nagykanizsai ULE
SC Sopron
21:30
Videoton II
Tatabánya
00:00
Zalaegerszegi TE II

251 Italy - Serie C: Girone A

Carrarese
21:00
Alessandria
Juventus U23
21:00
Lecco
Livorno
21:00
Pergolettese
AlbinoLeffe
23:30
Pistoiese
Piacenza
23:30
Renate
Pontedera
23:30
Grosseto
Pro Sesto
23:30
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

Fermana
21:00
Carpi
Mantova
21:00
Imolese
Modena
21:00
Perugia
Südtirol
21:00
Sambenedettese
Virtus Verona
21:00
Matelica Calcio
Legnago Salus
23:30
FeralpiSalò
Ravenna
23:30
Fano
Vis Pesaro
23:30
Gubbio

251 Italy - Serie C: Girone C

Ternana
21:00
Catanzaro
Casertana
23:30
Turris
Potenza Calcio
23:30
Cavese
Foggia
23:30
Bari 1908
Monopoli
02:30
Virtus Francavilla
Juve Stabia
02:30
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

Gozzano
20:30
Castellanzese
Legnano
20:30
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

Cavenago Fanfulla
20:30
Desenzano Calvina
Nibionnoggiono
20:30
Casatese
Pontisola
20:30
Seregno
Scanzorosciate
20:30
Brusaporto
Sona
20:30
Villa d'Almè
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Adrense
Vis Nova Giussano
20:30
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

Belluno
20:30
Clodiense
Delta Calcio Rovigo
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

Corticella
20:30
Seravezza
Fiorenzuola
20:30
Forlì
Lentigione
20:30
Sasso Marconi Zola
Progresso
20:30
Bagnolese
Sammaurese
20:30
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
Pianese
Lornano Badesse
20:30
Trastevere
Sangiovannese
20:30
Robur Siena
Tiferno Lerchi
20:30
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:30
Giulianova
Castelnuovo Vomano
20:30
Montegiorgio
Matese
20:30
Castelfidardo Calcio
Tolentino
20:30
Pineto
Vastogirardi
20:30
Atletico

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Muravera
Gladiator
20:30
Nocerina
Team Nuova Florida
20:30
Insieme Formia
Savoia
20:30
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

Francavilla
20:30
US Bitonto
Molfetta Calcio
20:30
Picerno
Team Altamura
20:30
Sorrento
Fidelis Andria
21:00
Puteolana Internapoli

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Cittanovese
Città Di Sant’Agata
20:30
Rotonda
Licata
20:30
Dattilo
Marina di Ragusa
20:30
Acireale
ACR Messina
20:30
Gelbison
Santa Maria Cilento
20:30
Roccella
Rende
20:30
FC Messina
San Luca
20:30
Paternò

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
19:30
Tromsdalen
Egersund
22:00
Asker

20 Portugal - 2. Division: Group B

Brito
22:00
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group H

Armacenenses
22:00
Amora

296 Serbia - Srpska Liga - East

Kablovi Zaječar
19:30
Morava Vladičin Han
Mladost Medoševac
19:30
Moravac Mrštane
Timočanin
19:30
Župa
Radan
19:30
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
19:30
Jošanica
Železničar Lajkovac
19:30
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
16:30
Spartak Myjava
Povazska Bystrica
19:30
Marcelová
Nové Zámky
19:30
Lednické Rovne
OFK Malzenice
19:30
Veľké Ludince
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:30
Imeľ

32 Spain - Segunda B - Group 1

Coruxo
18:00
Compostela
Lealtad
18:00
Cultural Leonesa
Unionistas de Salamanca
22:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Pontevedra
23:00
Celta de Vigo II
Racing Ferrol
23:00
Zamora
Guijuelo
23:00
Salamanca CF UDS

32 Spain - Segunda B - Group 2

Portugalete
17:30
Athletic Club II
Ebro
18:00
Ejea
Arenas de Getxo
23:00
Leioa
Izarra
23:00
SD Logroñés
Haro
23:00
Osasuna II
Tarazona
23:00
Tudelano
Racing Santander
00:00
Deportivo Alaves II
Real Sociedad II
00:30
Laredo

32 Spain - Segunda B - Group 3

กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Olot
Cornellà
18:00
FC Andorra
Valencia II
18:00
Hércules
Alcoyano
18:00
UD Ibiza
Peña Deportiva
18:00
Levante II
Llagostera-Costa Brava
23:00
L'Hospitalet
Badalona
23:00
Lleida Esportiu
La Nucia
23:30
Villarreal II
Barcelona II
00:00
Prat

32 Spain - Segunda B - Group 4

Recreativo Huelva
18:00
Las Palmas II
Cadiz II
18:00
Linense
Tamaraceite
18:00
Marbella
Algeciras
18:00
Marino
El Ejido
23:00
Yeclano
คอร์โดบา
23:00
UCAM Murcia
Linares Deportivo
23:00
Granada II
Real Murcia
23:00
Sevilla II
Sanluqueño
23:30
San Fernando CD
Real Betis II
00:00
Lorca Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
18:00
Deportivo La Coruña II
Somozas
18:00
Fisterra
Villalbés
22:15
As Pontes
Polvorín
22:30
Viveiro
Atios
22:45
Ribadumia
Arzúa
23:00
Bergantiños
Paiosaco
23:00
Agrupación Estudiantil
UD Ourense
23:00
Barco
Estradense
23:00
Rápido Bouzas
Choco
23:00
Arenteiro
Arosa
23:00
Ourense CF

32 Spain - Tercera - Group 2

Llanera
18:00
Vallobín
Gijon Industrial
18:00
Lenense
Navarro
18:00
Ceares
Siero
18:00
Colunga
Llanes
18:00
San Martin
Valdesoto
18:00
Condal
Mosconia
21:45
Real Avilés
L'Entregu
22:45
Real Titánico
Caudal
23:30
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

Revilla
17:30
Racing Santander II
Barreda
17:45
Selaya
Cultural Guarnizo
18:00
Solares
Cayon
22:00
Samano
Rinconeda Polanco
23:00
Siete Villas
Tropezón
23:00
Escobedo
Vimenor
23:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

Real Sociedad III
17:00
Tolosa
Sestao River
17:30
Somorrostro
Gernika
23:00
Santutxu
Sodupe
23:00
Durango
Basconia
23:00
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
18:00
San Cristobal
Montañesa
18:00
Santfeliuenc
Horta
18:00
Sant Andreu
Sants
18:15
Girona II
Pobla Mafumet
22:00
Europa
Valls
22:30
Igualada
Banyoles
22:30
Peralada
Figueres
22:30
Granollers
Terrassa
23:00
Castelldefels
Vilassar Mar
23:30
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

Intercity
17:30
Novelda
Villajoyosa
17:45
Hércules II
Paterna
18:00
Acero
Alzira
23:30
RC Catarroja
Roda
00:00
Acero
Crevillente
00:00
Jove Espanol
Eldense
00:30
Olímpic de Xàtiva
Vilamarxant
01:00
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

San Fernando de Henares
17:30
RSD Alcalá
Alcorcón II
17:30
Móstoles CF
El Álamo
17:30
Villaverde-Boetticher
Carabanchel
17:30
Atlético de Pinto
Complutense
17:45
Moratalaz
Pozuelo Alarcón
18:00
Alcobendas Sport
Unión Adarve
18:00
Torrejón
Móstoles
18:00
Parla
Leganés II
22:15
Real Aranjuez
Flat Earth
00:00
Santa Ana

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Cebrereña
22:00
Numancia II
La Bañeza
22:30
Bembibre
Becerril Campos
22:30
Cristo Atlético
Almazán
22:30
Colegios Diocesanos
Real Ávila
23:00
Burgos Promesas

32 Spain - Tercera - Group 9

Loja
18:00
Torreperogil
Polideportivo Almería
18:00
Almería II
Vélez
18:00
Antequera
Union Estepona
18:00
At. Malagueño
Alhaurino
18:15
Juventud Torremolinos
Motril
23:00
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

Rota
18:00
Lebrijana
Los Barrios
18:00
Ceuta
Cabecense
18:00
Conil
Sevilla III
18:00
San Roque de Lepe
La Palma
18:00
Utrera
Antoniano
22:30
Xerez
Xerez Deportivo
23:00
Arcos
Puente Genil
23:00
Castilleja
Pozoblanco
23:00
Coria CF
Lucena
23:00
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
17:30
Mallorca II
Platges de Calvià
18:00
Formentera
Felanitx
18:00
Portmany
Ibiza Islas Pitiusas
18:30
Soller
Cardassar
23:00
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
19:00
Velke Levare
Tenerife II
19:00
Atlético Paso
La Cuadra
19:00
Panadería Pulido
Gran Tarajal
19:00
Villa Santa Brígida
UD San Fernando
19:00
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

Plus Ultra
17:00
El Palmar
La Union Atletico
17:30
Mazarrón FC
Los Garres
17:30
Águilas CF
Lorca
22:00
Muleño
Mar Menor
22:00
Racing Murcia
Cartagena FC
22:30
CAP Ciudad de Murcia
Cartagena II
22:30
Deportiva Minera
Atlético Pulpileño
23:00
Real Murcia II
Bullense
00:00
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
UP Plasencia
Montijo
18:00
Campanario
Aceuchal
18:00
Lobón
Diocesano
18:00
Fuente Cantos
Cacereño
18:00
Llerenense
Azuaga
18:00
Arroyo
CD Coria
23:00
Valdivia
Moralo
23:00
Calamonte
RCP Valverdeno
23:00
Miajadas
Jerez
23:00
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 15

River Ega
22:00
Beti Kozkor
Cirbonero
22:15
Peña Azagresa
Cantolagua
22:15
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:30
Alberite
Berceo
18:00
Anguiano
Oyonesa
18:00
Comillas
Villegas
18:00
Vianés
Arnedo
22:30
Agoncillo
River Ebro
22:30
Calasancio
CDFC La Calzada
23:00
Alfaro
Náxara
23:00
Pradejon

32 Spain - Tercera - Group 17

Valdefierro
18:00
Fraga
Huesca II
18:00
Atletico Monzon
Cuarte Industrial
18:00
Utebo
Cariñena
22:00
Binéfar
Villanueva CF
22:00
Borja
Robres
22:00
Sabiñánigo
CDJ Tamarite
22:30
Real Zaragoza II
Illueca
22:30
San Juan de Mozarrifar
Teruel
23:00
Belchite 97
Épila
23:00
Calamocha
Sariñena
23:30
Brea

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Marchamalo
Almagro Spain
18:00
Quintanar del Rey
Atletico Ibanes
22:00
Albacete II
Madridejos
22:30
Azuqueca
La Roda
23:00
Manzanares
Ciudad Real
23:00
Huracán Balazote
Toledo
23:00
Guadalajara

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Artvin Hopaspor
17:00
Manisaspor
Kızılcabölükspor
17:00
Derincespor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Fatsa Belediyespor
17:00
Kemerspor 2003
Edirnespor
17:00
Payasspor
1877 Alemdağspor
17:00
Tire 1922
Nevşehirspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Mardin BB
17:00
Tekirdağspor
Halide Edip Adıvar
17:00
Nazilli Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Karaman Belediyespor
Kütahyaspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Tokatspor
17:00
Cengelkoyspor
Ceyhanspor
17:00
Tepecikspor
Erzin Belediyespor
17:00
Yozgatspor
Fethiyespor
23:00
Yomraspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Cizrespor
17:00
Batman Petrolspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Şile Yıldızspor
Arhavispor
17:00
Somaspor
Gölcükspor
17:00
Yeni Altındağ BS
Çatalcaspor
17:00
Karşıyaka
Yalovaspor
17:00
İçelspor
Isparta Davrazspor
23:00
Erbaaspor

5 Brazil - Baiano 2

Barcelona BA
01:00
ABPN Canaã
Teixeira de Freitas
01:00
Jequié
Colo Colo
01:00
UNIRB

5 Brazil - Carioca 2

Campos AA
01:00
Nova Cidade

5 Brazil - Cearense 2

Crato
01:30
Iguatu
Maranguape
01:30
Pacatuba

5 Brazil - Paulista A3

Comercial
02:00
EC São Bernardo

866998 Fiji - National Football League

Nasinu
10:00
Ba
Nadi
10:00
Labasa
Rewa
10:00
Suva

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

América des Cayes
03:00
Juventus Hai
Cavaly
03:00
Racing des Gônaïves
Mirebalais
03:00
Rivartibonitienne
Cosmopolites
03:00
Racing Club Haitien
Capoise
05:00
Tempête
Baltimore
05:00
Triomphe Liancourt
Don Bosco
05:00
FICA

3347 San Marino - Campionato

Domagnano
21:00
Cailungo
San Giovanni
21:00
Tre Fiori
Folgore
21:00
Tre Penne

462 England - Premier League 2 Divison Two

Leeds U23
20:00
Crystal Palace U23

41 Europe - Euro U17

France U17
06:00
Wales U17
Scotland U17
06:00
Andorra U17

2454 Albania - Albanian Cup

Tirana
19:30
Shkumbini Peqin
Laçi
19:30
Vora
Teuta Durrës
19:30
Tërbuni Pukë
Bylis Ballsh
19:30
Veleçiku Koplik
Flamurtari
19:30
Dinamo Tirana
Kastrioti Krujë
19:30
Burreli
Besëlidhja Lezhë
19:30
Egnatia Rrogozhinë
Korabi Peshkopi
19:30
Erzeni Shijak
Kukësi
19:30
Maliqi
Skënderbeu Korçë
19:30
Tomori Berat
Partizani Tirana
19:30
Iliria Fushë-Krujë
Vllaznia Shkodër
19:30
Devolli
Luftëtari Gjirokastër
19:30
Elbasani
Apolonia Fier
19:30
Turbina Cërrik
Pogradeci
19:30
Oriku
Lushnja
19:30
Besa Kavajë

712 Korea Republic - K League 2

Jeju United
11:30
Seoul E.
Jeonnam Dragons
14:00
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
14:00
Toowong

5 Brazil - Brasileiro U20

Cruzeiro U20
01:00
Botafogo U20
Fluminense U20
01:00
Internacional U20
Goias U20
01:00
Sao Paulo U20
Gremio U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Santos U20
01:00
Flamengo RJ U20
Sport Recife U20
01:00
Bahia U20
Vitoria U20
01:00
Corinthians U20
Palmeiras U20
06:00
Ceará U20

146 South Africa - Mtn 8 Cup

SuperSport United
20:00
Bloemfontein Celtic

556 Belgium - First Amateur Division

Rupel Boom
21:00
Mandel United
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Francs Borains
Tienen
21:00
Dender
Knokke
21:00
Dessel Sport
URSL Visé
21:00
SV Roeselare

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hertha U19
17:00
Bremen U19
Osnabruck U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
Astoria Walldorf U19
17:00
Bayern U19
Viktoria Berlin U19
19:00
Dresden U19
Mainz U19
19:00
Greuther Fürth U19
Nurnberg U19
20:00
Karlsruher U19

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
16:00
Juventus U19
Cagliari U19
18:00
Genoa U19

48946 Palestine - West Bank League

Tubas
20:00
Ahli Al-Khalil
Markez Balata
23:00
Al-Bireh

122 Kosovo - Superliga

Drenica
19:30
Prishtina
KF Llapi
19:30
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Langenthal
21:00
Wohlen
Delémont
21:00
Baden
Kosova
21:00
Dietikon

462 England - FA Cup Women

Everton W
21:30
Manchester City W

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
20:00
Wiener Neustadt
Leobendorf
22:30
Stripfing

98 Australia - Northern Nsw

Broadmeadow Magic
11:00
Maitland

227 Russia - Pfl

Zenit II
17:00
Dinamo Moskva II
Znamya Truda
17:00
Tver
Luki-Energiya
17:00
Kazanka
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Leningradets
Smolensk
20:00
Murom
Torpedo Vladimir
20:00
Zenit Irkutsk
Dolgie Prudy
20:30
Kolomna

47 Sweden - Elitettan Women

Sunnanå
23:00
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

TPS W
19:00
Honka W

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
17:00
Atletico Granadilla
Sevilla W
17:30
Huelva W
Levante W
20:00
เรอัล มาดริด
Atletico Madrid W
22:15
Logroño W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
22:00
Grasshopper W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
20:00
KoldingQ W
Køge
22:00
FC Thy - ThistedQ

17 France - Division 1 Women

Paris SG W
18:45
Fleury 91 W

11 Germany - Dfb Pokal Women

RB Leipzig W
17:00
Berghofen W
Jahn Delmenhorst W
19:00
Walddörfer SV W
Carl Zeiss Jena W
19:00
Bayern Munich W
Opel Rüsselsheim W
19:30
Freiburg W
Henstedt-Ulzburg W
20:00
Meppen W
Ingolstadt W
20:00
Hoffenheim W
Weinberg W
20:00
FFV Erfurt W
Köln W
00:00
Bayer Leverkusen W

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
19:30
Győri ETO W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Tigres UANL W
Necaxa W
05:00
Santos Laguna W

119 Georgia - Liga 3

Spaeri
21:00
Guria

32 Spain - Segunda Division Women

CFF Albacete W
17:00
Valencia III W
Marítim W
17:00
Atlético de Aspe W
Europa W
17:30
Riudoms W
Getafe W
17:30
Madrid III W
Mislata W
17:30
Levante III W
Collerense II W
18:00
Sant Gabriel W
Dinamo Guadalajara W
18:00
Zamora Amigos Duero W
DNS de Belen W
18:00
San Pío X
Ciudad de Murcia W
18:00
Plaza Argel W
Igualada W
18:30
Zaragoza II W
Balears W
22:00
Girona W
Santa Teresa II W
22:00
Málaga II W
Olímpico Madrid W
22:00
Samper W
Vic Riuprimer W
22:30
Pardinyes W
Badajoz W
22:30
Hispalis W
Son Sardina W
23:00
Pallejà W

32 Spain - Spain Youth League

Levante U19
16:00
Patacona U19
Pamplona U19
17:30
Txantrea U19
Trival Valderas U19
17:30
Getafe U19
Rusadir U19
17:30
Almería U19
Val Miñor U19
18:00
Celta de Vigo U19
Conxo Santiago U19
18:00
Choco U19
Lugo U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Ural U19
Marina Sport U19
18:00
Atlético Perines U19
Atlético Villacarlos U19
18:00
Espanyol U19
Barcelona U19
18:00
Mallorca U19
Santa Marta U19
18:00
Burgos CF U19
Real Valladolid U19
18:00
Cultural Leonesa U19
Elche U19
18:00
Real Murcia U19
Castellón U19
18:00
Hércules U19
Málaga U19
18:00
Granada U19
Castilleja U19
18:00
Calavera U19
Nervión U19
18:00
Córdoba U19
Las Palmas U19
19:00
UD San Fernando U19
Mensajero U19
19:00
Llano del Moro U19
Recreativo Huelva U19
22:00
Sevilla U19
Cornellà U19
22:30
Penya Arrabal U19
Vázquez Cultural U19
22:45
Dos Hermanas SA U19
Tiro de Pichón U19
23:00
Santa Fe U19
San Félix U19
00:00
26 de Febrero U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Lady Granata Cittadella
20:30
Florentia W
Brescia W
20:30
Inter Milano
Riozzese
20:30
Fiorentina W
Fortitudo Mozzecane W
20:30
Empoli W
Pomigliano
20:30
Juventus W
Castelvecchio
20:30
AC Milan W
Città di Pontedera W
20:30
Sassuolo W
Roma CF
20:30
โรม่า

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Marko
18:00
Pannaxiakos
Ilioupoli
18:00
Ano Meras
Panionios
20:00
Charavgiakos
Aittitos Spata
20:00
Proodeftiki
Moschato
20:00
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Panelefsiniakos
20:00
Thyella Diastavroseos
Pyliou
20:00
Pythagoras Karlovasi
Akratitos
20:00
Asteras Varis
Mikrasiatiki
20:00
Karavas

5 Brazil - Carioca U20

Nova Iguaçu U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Vasco U20
01:00
Friburguense U20
Volta Redonda U20
01:00
Madureira U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Internacional RS
02:00
Kindermann-Avaí
Santos
02:00
São Paulo W
Ferroviária
05:30
Palmeiras W

155 Romania - Liga 2

SSC Farul
16:30
Mioveni

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Marseille Endoume Catalans
21:00
Ajaccio II

5 Brazil - Paulista Série B

VOCEM
20:00
Tupã
Grêmio Sãocarlense
20:00
XV de Jaú
União Barbarense
20:00
Rio Branco SP
Guarulhos
20:00
Itapirense
Jabaquara
20:00
Mauá
Itararé
01:00
Independente SP
União Mogi
01:00
São José EC

479 Japan - Nadeshiko League 1

Vegalta Sendai W
11:00
เอฮิเมะ
Iga Kunoichi W
11:00
Urawa Reds W
INAC Kobe Leonessa W
11:00
เซเรโซ โอซาก้า

80 Chile - Segunda División

Colchagua
22:00
Recoleta
San Antonio Unido
22:00
Iberia
Lautaro de Buin
22:00
Concepcion
Deportes Linares
22:00
Fernández Vial

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
18:00
Lun Lok
Tak Chun Ka I
20:00
Polícia

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
22:00
Lynx
Manchester 62
00:15
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
10:00
Osaka
Honda Lock
11:00
Suzuka Unlimited
Iwaki
11:00
Honda

479 Japan - Nadeshiko League 2

Nittaidai W
11:00
Setagaya Sfida
Kamogawa
11:00
Yamato Sylphid
โยโกฮามา เอฟซี
11:00
FC Jumonji Ventus
Parceiro Nagano W
11:00
Bunny's Kyoto

49477 ไทยลีก 3

ม.เกษมบัณฑิต
15:45
Bangkok
ม.ธนบุรี
15:45
Chamchuri United
สมุทรปราการ ซิตี้
15:45
Chachoengsao Hi-Tek
Rayong United
15:45
Banbueng
Nan
15:45
Kamphaeng Phet
Sakon Nakhon
15:45
Surin Sugar
Kanchanaburi
15:45
Muangkan United
Bang Pa-in
15:45
Samut Songkhram
Army
16:00
Siam
Chiangrai Lanna
16:00
Wat Bot City
Khonkaen Mordindang
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Surin
16:00
Ubon Ratchathani
Nakhon Si Thammarat
16:00
Surat Thani FC
Nara United
16:00
Pattani
Ang Thong
16:00
Hua Hin City
Phattalung
16:15
Songkhla
Chanthaburi
17:00
Kohkwang
Lamphun Warrior
18:00
Northern Tak United
Trang
18:00
Jalor City
Muangnont
18:30
Welfare Royal Air Force

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com