แจกฟรี ตารางบอล 4 พ.ย. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เซนิต
00:55
ลาซิโอ
อิสตันบูล บีบี
00:55
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เซบีย่า
03:00
คราสโนดาร์
เชลซี
03:00
แรนส์
คลับ บรูกก์
03:00
ดอร์ทมุนด์
บาร์เซโลน่า
03:00
ดินาโมเคียฟ
เฟเรนซ์วารอส
03:00
ยูเวนตุส
แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วัตฟอร์ด
02:00
สโตกซิตี
เรดิง
02:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
โคเวนทรี ซิตี้
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
ลูตัน ทาวน์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
23:00
โตริโน่

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
FC เรียวเคียว
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
เอฮิเมะ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
เกียวโต แซงก้า
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
โทชิกิ SC
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก

โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Bradford Park Avenue
02:45
Boston United

462 เอฟเอคัพ

Stockport County
02:45
Chesterfield

462 England - Fa Trophy

Atherton Collieries
02:45
City of Liverpool
Merstham
02:45
Carshalton Athletic
Bishop's Stortford
02:45
Brentwood Town

462 England - Professional Development League

Wigan U23
20:00
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Kingstonian
02:45
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Cambridge City
02:45
Felixstowe & Walton United
AFC Sudbury
02:45
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

Daventry Town
02:30
Didcot Town
Kidlington
02:30
Aylesbury United

462 England - Non League Div One: Northern North

Widnes
02:45
Prescot Cables

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Paulton Rovers
02:30
Cirencester Town
Highworth Town
02:30
Basingstoke Town

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
01:00
Saarbrücken
Zwickau
01:00
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
01:30
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TuS RW Koblenz
00:00
Aalen
Pirmasens
01:00
Bayern Alzenau
Ulm
01:00
Freiburg II
Elversberg
01:00
Mainz 05 II
Homburg
01:00
Bahlinger SC
Hessen Kassel
01:00
Sonnenhof Großaspach
Eintracht Stadtallendorf
01:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
00:00
Fortuna Düsseldorf II
Wegberg-Beeck
01:30
Wuppertaler SV
Sportfreunde Lotte
01:30
Bergisch Gladbach
Köln II
01:30
SV 1919 Straelen
Alemannia Aachen
01:30
Homberg
Bonner SC
01:30
Rot-Weiß Oberhausen
Wiedenbrück
01:30
Schalke 04 II
Rot-Weiss Essen
01:30
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hanau 93
01:30
Türk Gücü Friedberg
FC 1906 Erlensee
01:30
Fernwald

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
01:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
SF Baumberg
01:30
Dusseldorf-West
SC Velbert
01:30
Cronenberger SC
FC Bocholt
01:30
Schwarz-Weiß Essen
Meerbusch
01:30
Velbert
TuRU 1880 Düsseldorf
01:30
Monheim
Germania Ratingen
01:30
TVD Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
01:30
BW Lohne
Eintracht Northeim
02:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Staaken
01:30
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mülheim-Kärlich
01:30
Gonsenheim
Emmelshausen
01:30
Karbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
01:00
TSB Flensburg

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:45
Kukësi
Bylis Ballsh
19:45
Laçi
Kastrioti Krujë
19:45
Partizani Tirana
Teuta Durrës
22:45
Skënderbeu Korçë
Vllaznia Shkodër
22:45
Apolonia Fier

919 Armenia - Premier League

Van
18:30
Lori
Banants
21:00
Pyunik

143 Austria - Austrian Cup

SVG Reichenau
00:00
Blau-Weiß Linz
Sturm Graz
00:00
Wacker Innsbruck
First Vienna
00:00
Rheindorf Altach

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qaradağ Lökbatan
16:00
Kapaz
Sabah II
17:00
Qarabağ II
Sumqayıt II
17:00
Turan

212 Belarus - Pershaya Liga

Smorgon
19:00
Naftan
Krumkachy
22:00
Sputnik

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zrinjski
22:00
Siroki Brijeg
Sarajevo
00:30
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Spartak Varna
18:30
Arda

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
23:00
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 2. Division

PAEEK
19:30
Ayia Napa
Kouris Erimi
19:30
Digenis Ypsonas
Digenis Morphou
19:30
Onisilos
EN THOI Lakatamia
19:30
Othellos
Omonia Aradippou
19:30
Aris
Omonia Psevda
19:30
Ahironas
AE Zakakiou
19:30
Anagennisi Deryneia
ASIL Lysi
19:30
Akritas
Alki Oroklini
23:00
Xylotympou

116 Cyprus - Cyprus Cup

Enosis
21:00
Olympiakos
Anorthosis
22:00
Paphos

320 Denmark - Landspokal Cup

Avarta
22:45
โคเปนเฮเก้น

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
00:15
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

RoPS
23:30
SJK
HJK
23:30
Inter Turku
Lahti
23:30
HIFK
Ilves
23:30
Honka
Haka
23:30
Mariehamn
TPS
23:30
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

VPS
23:30
KTP

125 Greece - Super League

PAS Giannina
22:15
Larissa

125 Greece - Greek Cup

Atromitos Palamas
19:30
Asteras Varis
Acheron Kanalaki
19:30
Missolonghi
Hephaestus Vrontamas
19:30
Iraklis Xylokastrou
Agios Ierotheos
19:30
Panthiraikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
21:30
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
19:30
Szeged 2011
Dorogi
19:30
Gyirmót
DEAC
19:30
Szentlőrinc SE
Győri ETO
20:00
Siófok
Csákvári TK
00:00
Szombathelyi Haladás
Kaposvári Rákóczi
00:00
Ajka
Pécsi MFC
00:00
Vasas
Békéscsaba
00:00
Budaörs
Kazincbarcika
00:00
Debrecen
Nyíregyháza Spartacus
00:00
Szolnoki MÁV

1796 Iceland - Iceland Cup

Valur
02:15
KR
ÍBV
02:15
FH

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shamrock Rovers
02:45
St Patrick's

802 Israel - Ligat ha'Al

Beitar Jerusalem
01:00
Hapoel Hadera

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
18:00
Ventspils
Liepāja
19:00
Spartaks Jūrmala

2756 Malta - First Division

Pietà Hotspurs
02:00
Marsa

998 Montenegro - First League

Rudar
20:00
Zeta
Jezero
20:00
Dečić
Petrovac
21:00
Mladost
Budućnost
22:00
Mladost Ljeskopolje
Iskra
23:00
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
19:30
Drezga
Ibar
19:30
Mornar
Igalo
19:30
Bokelj
Arsenal Tivat
19:30
Berane
Kom
19:30
Grbalj

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Odd
01:00
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

KFUM
19:00
HamKam
Åsane
19:00
Ullensaker / Kisa
Ranheim
00:00
Jerv
Raufoss
00:00
Øygarden
Tromsø
00:00
Kongsvinger
Sogndal
02:00
Lillestrøm

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
18:30
Nieciecza
Zagłębie Sosnowiec
21:00
Resovia Rzeszów

2 Poland - Polish Cup

Jastrzębie
18:30
Puszcza Niepołomice
Arka Gdynia
23:30
Korona Kielce

227 Russia - Russian Cup

SKA Khabarovsk
14:00
Rubin Kazan'

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
UOR №5 U20
Strogino U20
17:00
Ufa U19
Spartak Moskva U19
18:00
Dinamo Moskva U19
Sochi U19
18:00
Krasnodar U19
Rubin Kazan U19
18:00
Akademiya Konoplev U20
CSKA Moscow U19
18:00
Zenit U19
Lokomotiv Moskva U19
18:30
Khimki U20
Tambov U19
19:30
Arsenal Tula U19
Rostov U19
21:00
Rotor Volgograd U20

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
01:00
คิโรน่า

62 Switzerland - Super League

Zürich
00:00
บาเซิ่ล
Luzern
00:00
Sion

404 Turkey - Turkish Cup

Manisa BBSK
17:00
Gümüşhanespor
Osmanlıspor
17:00
Pazarspor
Boluspor
17:00
Hacettepe
Bandırmaspor
17:00
Derincespor
Giresunspor
17:00
Tekirdağspor
Keçiörengücü
17:00
Tepecikspor
Menemen Belediyespor
17:00
24 Erzincanspor
Ümraniyespor
17:00
Kırklarelispor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Yeni Orduspor
Adana Demirspor
19:30
Kestelspor
Fatih Karagümrük
19:30
Nevşehirspor
Altınordu
19:30
Fethiyespor
Kayserispor
22:00
Yomraspor
Bursaspor
00:30
Karşıyaka

86 Ukraine - Second League: Group B

Tavriya
19:00
Hirnyk

44 Argentina - Superliga

River Plate
07:00
Banfield

5 Brazil - Copa do Brasil

Internacional
07:30
Atlético GO
Ceará
05:00
Santos

80 Chile - Primera B

Ñublense
21:00
Melipilla
San Luis
23:30
Magallanes
Deportes Temuco
23:30
Puerto Montt
Santiago Morning
02:00
Barnechea
Deportes Santa Cruz
04:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

Alianza Petrolera
07:40
Patriotas Boyacá

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
08:05
Cimarrones de Sonora
Venados
10:05
Pumas Tabasco
Tlaxcala
06:00
Tampico Madero

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
23:00
Universidad San Martín
Deportivo Binacional
03:30
Alianza Universidad

338 Peru - Segunda Division

Sport Chavelines Juniors
22:30
Union Huaral
Santa Rosa PNP
01:00
Alianza Atlético
Santos
03:30
Juan Aurich

146 South Africa - Premier League

Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
AmaZulu
00:30
Black Leopards
Baroka
00:30
Golden Arrows
Cape Town City
00:30
Mamelodi Sundowns
Kaizer Chiefs
00:30
TS Galaxy
SuperSport United
00:30
Stellenbosch
Tshakhuma
00:30
Moroka Swallows

593 Cameroon - Elite One

Avion Academy
00:00
Colombe
Young Sport Academy
00:00
Yafoot
Stade Renard
00:00
Les Astres
Dragon de Yaounde
00:00
Fovu Club
PWD
00:00
APEJES Academy
Fortuna Mfou
00:00
Eding Sport
Bamboutos
00:00
UMS de Loum
New Star
00:00
Union Douala
Canon
00:00
Feutcheu

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
19:30
Motema Pembe
Blessing
21:30
Renaissance
Groupe Bazano
21:30
Vita Club

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mwadui
20:00
Ruvu Shooting
Namungo
20:00
JKT Tanzania
Simba
20:00
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

Prison Leopards
20:00
Power Dynamos
Young Green Eagles
20:00
Buildcon
Red Arrows
20:00
Kitwe United
Lusaka Dynamos
20:00
NAPSA Stars
Indeni
20:00
Green Buffaloes
ZESCO United
20:00
Forest Rangers
Green Eagles
20:00
Zanaco
Nkana
20:00
Lumwana Radiants
Nkwazi
20:00
Kabwe Warriors

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jabalain
19:25
Al Nahdha
Arar
19:25
Al Shoalah
Najran
19:30
Al-Kawkab
Al Khaleej
21:30
Al Hazm
Al Bukayriyah
21:55
Al Draih

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Khaleej
21:00
Al Wahda
Al Ittihad Kalba
21:00
Al Wasl
Shabab Al Ahli Dubai
00:00
Hatta

5618 China PR - League One

Shaanxi Chang'an
13:30
Nantong Zhiyun
Meizhou Hakka
14:00
Taizhou Yuanda
Beijing BG
14:00
Shenyang Urban
Jiangxi Liansheng
17:00
Nei Mongol Zhongyou
Hangzhou
18:35
Chengdu Qianbao
Beijing Renhe
18:35
Sichuan

712 Korea Republic - Korean Cup

Ulsan
17:00
Jeonbuk Motors

69697 Vietnam - V-League

Ha Noi
19:15
Sai Gon

11240938 เอเอฟซีคัพ

Chennai City
17:30
TC Sports Club
Bashundhara Kings
23:30
Maziya

99474 World - CAF Champions League

Zamalek
02:00
Raja Casablanca

11555657 South America - Copa Sudamericana

Deportes Tolima
07:30
Unión La Calera
São Paulo
05:15
Lanús
Defensa y Justicia
05:15
Sportivo Luqueño
River Plate
05:15
Atlético Nacional
Huachipato
05:15
Fénix

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Meix-Devant-Virton
02:00
Saint-Hubert

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
19:30
ENAD

1233 Finland - Kakkonen

Viikingit
23:30
PKKU
Honka Akatemia
23:30
EPS

251 Italy - Serie C: Girone A

Livorno
02:45
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone C

Casertana
21:00
Foggia
Catanzaro
23:30
Palermo

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Sanremo
Borgosesia
20:30
Legnano
Caronnese
20:30
Pro Imperia
Castellanzese
20:30
Lavagnese
Città di Varese
20:30
Vado
Derthona
20:30
Casale
Sestri Levante
20:30
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone B

Villa d'Almè
20:30
Pontisola

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:30
Delta Calcio Rovigo
Luparense
20:30
Este
Clodiense
20:30
Union ArzignanoChiampo
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Union Feltre
Virtus Bolzano
21:30
Chions

251 Italy - Serie D: Girone F

Pineto
20:30
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

Gladiator
20:30
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone I

Licata
20:30
Paternò
San Luca
20:30
Castrovillari

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
19:00
Wigry Suwałki
Lech Poznań II
19:00
SKRA Częstochowa
Pogoń Siedlce
19:00
Olimpia Elbląg
Polkowice
22:00
Stargard Szczeciński
Sokół Ostróda
00:00
Kalisz
Katowice
00:00
Garbarnia Kraków
Chojniczanka Chojnice
01:30
Motor Lublin

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gondomar
22:00
Paredes
Coimbrões
22:00
Trofense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Vitória de Sernache
18:00
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group F

Caldas
03:30
Lourinhanense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Foresta Suceava
19:00
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Axiopolis
19:00
Înainte Modelu
Agricola Borcea
19:00
Olteniţa
Afumaţi
19:00
Viitorul Constanţa II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Concordia Chiajna II
19:00
Voluntari II

32 Spain - Tercera - Group 3

Gimnástica Torrelavega
00:00
Selaya
Bezana
02:00
Textil Escudo

5 Brazil - Carioca 2

CFRJ / Marica
01:00
São Gonçalo EC RJ
Duque de Caxias
01:00
Angra dos Reis
Audax Rio
01:00
Bonsucesso
Serra Macaense
01:00
Campos AA
Serrano RJ
01:00
Goytacaz
Nova Cidade
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Olaria
01:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 2

Icasa
01:30
Tiradentes CE
Iguatu
01:30
Maranguape
Itapipoca
01:30
Crato
União CE
01:30
Pacatuba

5 Brazil - Paranaense 2

Rolândia
01:30
Nacional PR

5 Brazil - Rondoniense

Gênus
04:00
Real Ariquemes

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing des Gônaïves
02:00
Cosmopolites
Triomphe Liancourt
02:00
Real du Cap
Racing Club Haitien
03:00
Capoise
Rivartibonitienne
04:00
América des Cayes

41 Europe - Euro U17

Scotland U17
06:00
France U17
Andorra U17
06:00
Wales U17

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
20:00
Dinamo Tirana
Besëlidhja Lezhë
20:00
Vora
Korabi Peshkopi
20:00
Oriku
Burreli
20:00
Veleçiku Koplik
Elbasani
20:00
Egnatia Rrogozhinë
Pogradeci
20:00
Luftëtari Gjirokastër
Flamurtari
20:00
Turbina Cërrik
Lushnja
20:00
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

Albpetrol Patos
20:00
Butrinti Sarandë
Memaliaj
20:00
Naftëtari Kuçovë
Këlcyra
20:00
Skrapari
Përmeti
20:00
Gramozi Ersekë
Delvina
20:00
Maliqi
Devolli
20:00
Tepelena
Internacional Tirana
20:00
Valbona
Tërbuni Pukë
20:00
Shkumbini Peqin
Spartaku Tiranë
20:00
Iliria Fushë-Krujë
Mirdita
20:00
Shënkolli
Luzi 2008
20:00
Gramshi
Sopoti Librazhd
20:00
Bulqiza

2405 Estonia - Estonian Cup

Paide
23:00
Tulevik

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-MG U20
01:00
Vitoria U20
Botafogo U20
01:00
Santos U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Cruzeiro U20
Flamengo RJ U20
01:00
Palmeiras U20
Goias U20
01:00
América Mineiro U20
Corinthians U20
01:30
Fluminense U20

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
16:30
Gold Coast United

2 Poland - Central Youth League

Hutnik Kraków U18
18:00
Lech Poznan U18
SMS Łódź U18
18:00
Jagiellonia U18
Zaglebie U18
18:15
Wisla U18
Legia U18
20:00
Arka Gdynia U18

344167 N/C America - Concacaf League

Tauro
08:00
Forge
Marathón
10:15
Antigua GFC
Alajuelense
06:00
Cibao

122 Kosovo - Superliga

Besa Pejë
19:30
Drenica
Trepça'89
19:30
Drita
Prishtina
19:30
Arbëria

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Balzers
02:00
Tuggen
Bulle
02:15
Olympique de Genève

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Köniz
02:00
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
02:00
Racing
RM Hamm Benfica
02:00
F91 Dudelange

227 Russia - Pfl

Salyut Belgorod
19:00
Fakel II

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
22:00
Rayo Vallecano W
เรอัล มาดริด
22:00
Deportivo de La Coruña W
Huelva W
22:15
Real Betis W
Logroño W
23:00
Valencia W
Sevilla W
01:00
Levante W
Santa Teresa W
01:30
Real Sociedad W
Atletico Granadilla
02:30
Espanyol W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
04:45
Puebla W

462 England - League Cup Women

Liverpool W
21:00
Manchester City W
Everton W
02:00
Manchester United W
Sheffield Utd W
02:30
Durham W
Millwall W
02:30
Arsenal W
West Ham W
02:30
Reading W
Charlton W
02:45
Brighton W
Leicester W
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
London Bees W
02:45
Lewes W

74505 Qatar - QSL Cup

Al Duhail
21:15
Qatar SC
Al Sadd
23:30
Al Khor
Al Sailiya
23:30
Al Wakrah

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
02:45
Larne U20
Carrick Rangers U20
02:45
Cliftonville U20
Crusaders U20
02:45
Linfield U20
Dungannon Swifts U20
02:45
Glenavon U20
Portadown U20
02:45
Warrenpoint Town U20

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
20:00
Flamengo RJ U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Vasco U20
Madureira U20
20:00
Fluminense U20
América RJ U20
01:00
Cabofriense U20
Resende U20
01:00
Nova Iguaçu U20
Friburguense U20
01:00
Volta Redonda U20
Americano U20
02:00
Botafogo U20

155 Romania - Liga 2

SCM Gloria Buzau
19:00
Şirineaşa

5 Brazil - Paulista Série B

VOCEM
01:00
Grêmio Prudente
Grêmio Sãocarlense
01:00
Matonense
Itararé
01:00
Elosport
União Barbarense
01:00
Independente SP
Guarulhos
01:00
Brasilis
Amparo
01:00
Itapirense
Manthiqueira
01:00
Atlético Mogi
União Mogi
01:00
USAC
Jabaquara
01:00
Barcelona EC
Osvaldo Cruz
02:00
Tupã

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
19:30
Trenčín U19
Dukla U19
19:30
Slovan Bratislava U19
Zemplín Michalovce U19
19:30
Nitra U19
Senica U19
19:30
Poprad U19
Spartak Trnava U19
19:30
Ružomberok U19

491 Northern Ireland - Premiership Women

Glentoran BU W
03:00
Derry City W
Sion Swifts W
03:00
Crusaders Strikers W

49477 ไทยลีก 3

Inter Bangkok
15:45
Welfare Royal Air Force
Samut Prakan
15:45
ม.ธนบุรี
Grakcu Sai Mai United
15:45
Army
Prime Bangkok
15:45
Siam
สมุทรปราการ ซิตี้
15:45
Kohkwang
ACDC
15:45
Marines Eureka
Rayong United
15:45
Royal Thai Fleet
Wat Bot City
15:45
Lamphun Warrior
Northern Tak United
15:45
Phitsanulok
Mahasarakham United
15:45
Surin
Samut Songkhram
15:45
Assumption United
Kanchanaburi
15:45
Ang Thong
Bang Pa-in
15:45
Muangkan United
Kanjanapat Group
15:45
Raj Pracha
IPE Samut Sakhon
15:45
Pathum Thani University
North Bangkok University
16:00
Muangnont
Chamchuri United
16:00
Bangkok
Maejo United
16:00
Chiangrai Lanna
Chiangrai
16:00
Nan
Uttaradit
16:00
See Kwae
Surin Sugar
16:00
Chaiyaphum United
Ubon Ratchathani
16:00
Khonkaen Mordindang
Udon United
16:00
Sakon Nakhon
Krabi
16:00
Phattalung
Surat Thani FC
16:00
Satun United
Pattani
16:00
Jalor City
Hua Hin City
16:00
Saraburi United
Songkhla
16:15
Nara United
Chanthaburi
17:00
Banbueng
Sa Kaeo City
17:00
Bankhai United
Nonthaburi
18:00
ม.เกษมบัณฑิต
Huai Thalaeng United
18:00
Yasothon
Trang
18:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Patong City
18:00
Nakhon Si Thammarat
Chachoengsao Hi-Tek
18:30
Kabin United

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 4 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 4 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 4 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 4 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 4 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 4 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com