แจกฟรี ตารางบอล 7 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
19:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
22:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เชลซี
00:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
03:00
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เรดิง
19:30
สโตกซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
บอร์มัธ
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
บาร์นสลีย์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
ลูตัน ทาวน์
นอริชซิตี
22:00
สวอนซีซิตี
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
มิลล์วอลล์
วัตฟอร์ด
22:00
โคเวนทรี ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอดีโอ เดน ฮาก
22:30
ทเวนเต้
วีวีวี เวนโล
00:45
เฮราเคิล
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
20:00
FC Volendam
SC Cambuur
22:30
Jong Ajax

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
ไฟร์บวร์ก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
Arminia Bielefeld
ไมนซ์
21:30
ชาลเก้ 04
เอาก์สบวร์ก
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
สตุทท์การ์ดต
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
ดอร์ทมุนด์
00:30
บาเยิร์น มิวนิค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
แรนส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
21:00
ซามพ์โดเรีย
Benevento
00:00
Spezia
ปาร์มา
02:45
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
20:00
SD Eibar
บาร์เซโลน่า
22:15
เรอัล เบติส
เซบีย่า
00:30
โอซาซูนา
แอตเลติโก มาดริด
03:00
กาดิซ

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

479 Japan - Ybc Levain Cup

คาชิว่า เรย์โซล
11:05
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก 2

Khon Kaen United
19:00
Uthai Thani

99474 World - Friendly International

บาห์เรน
22:30
ทาจิกิสถาน

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Notts County
Wealdstone
22:00
Altrincham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Bradford Park Avenue
20:00
Alfreton Town
AFC Telford United
22:00
Southport
Brackley Town
22:00
Darlington
Curzon Ashton
22:00
Blyth Spartans
Farsley Celtic
22:00
Gateshead
Guiseley
22:00
Kidderminster Harriers
Hereford
22:00
Kettering Town
Spennymoor Town
22:00
Gloucester City
York City
22:00
Chester
Kidderminster Harriers
22:00
Leamington

462 เอฟเอคัพ

Tonbridge Angels
19:30
Bradford City
Exeter City
20:00
Fylde
Leyton Orient
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ซันเดอร์แลนด์
22:00
Mansfield Town
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Walsall
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
โรชเดล
22:00
Stockport County
Swindon Town
22:00
Darlington
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
Bromley
22:00
Yeovil Town
Cheltenham Town
22:00
South Shields
Stevenage
22:00
Concord Rangers
จิลลิ่งแฮม
22:00
Woking
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Hartlepool United
ฮัลล์ซิตี
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Marine
Barrow
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Dagenham & Redbridge
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Boreham Wood
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Banbury United
22:00
Canvey Island
Port Vale
22:00
King's Lynn Town
Brackley Town
22:00
Bishop's Stortford
United of Manchester
00:30
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 England - Premier League U18

Derby U18
18:00
Stoke City U18
Brighton U18
18:00
West Brom U18
West Ham U18
18:00
Crystal Palace U18
Manchester United U18
18:30
Everton U18
Norwich U18
18:30
Tottenham U18
Leeds United U18
19:00
Manchester City U18
Chelsea U18
19:00
Leicester U18
Wolverhampton U18
20:00
Liverpool U18
Blackburn U18
20:00
Sunderland U18
Newcastle Utd U18
20:00
Burnley U18
Aston Villa U18
20:00
Southampton U18

462 England - Wsl 1 Women

Tottenham W
21:00
Reading W
Manchester City W
22:00
Bristol City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
22:00
AFC Hornchurch
Enfield Town
22:00
Cray Wanderers
Folkestone Invicta
22:00
Corinthian-Casuals
Kingstonian
22:00
Carshalton Athletic
Leatherhead
22:00
Merstham
Lewes
22:00
East Thurrock United
Margate
22:00
Haringey Borough
Potters Bar Town
22:00
Bognor Regis Town
Wingate & Finchley
22:00
Brightlingsea Regent
Worthing
22:00
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
22:00
Cambridge City
Brentwood Town
22:00
Felixstowe & Walton United
Bury Town
22:00
Great Wakering Rovers
Coggeshall Town
22:00
Hullbridge Sports
Heybridge Swifts
22:00
Aveley
Histon
22:00
Tilbury
Soham Town Rangers
22:00
Romford
Witham Town
22:00
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
AFC Dunstable
Berkhamsted
22:00
Barton Rovers
Corby Town
22:00
North Leigh
Didcot Town
22:00
Bedworth United
Halesowen Town
22:00
Biggleswade
AFC Kempston Rovers
22:00
Coleshill Town
St Neots Town
22:00
Thame
Wantage Town
22:00
Bedford Town
Welwyn Garden City
22:00
Daventry Town
Yaxley FC
22:00
Kidlington

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Ramsbottom United
Clitheroe
22:00
Pickering Town CFC
Colne
22:00
Runcorn Linnets
Mossley
22:00
Marine
Ossett United
22:00
City of Liverpool
Pontefract Collieries
22:00
Dunston
Prescot Cables
22:00
Trafford
Tadcaster Albion
22:00
Widnes
Workington
22:00
Marske United

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
22:00
Tooting & Mitcham United
Bedfont Sports
22:00
Ashford Town (Middlesex)
Bracknell Town
22:00
Staines Town
Chalfont St Peter
22:00
Uxbridge
FC Romania
22:00
Chertsey Town
Hanwell Town
22:00
Waltham Abbey
Hertford Town
22:00
Chipstead
Marlow
22:00
South Park
Northwood
22:00
Ware
Westfield
22:00
Harlow Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Chasetown
Cleethorpes Town
22:00
Newcastle Town
Frickley Athletic
22:00
Stamford
Ilkeston Town
22:00
Sheffield
Kidsgrove Athletic
22:00
Belper Town
Lincoln United
22:00
Loughborough Dynamo
Spalding United
22:00
Leek Town
Stocksbridge Park Steels
22:00
Wisbech Town
Sutton Coldfield Town
22:00
Glossop North End
Worksop Town
22:00
Market Drayton Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Highworth Town
Barnstaple Town
22:00
Thatcham Town
Basingstoke Town
22:00
Paulton Rovers
Bristol Manor Farm
22:00
Melksham Town
Cinderford Town
22:00
Mangotsfield United
Cirencester Town
22:00
Moneyfields
Evesham United
22:00
Bideford
Larkhall Athletic
22:00
Winchester City
Sholing
22:00
Willand Rovers
Slimbridge
22:00
Frome Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Hyde United
Basford United
22:00
Atherton Collieries
Lancaster City
22:00
Nantwich Town
Matlock Town
22:00
Whitby Town
Mickleover Sports
22:00
Gainsborough Trinity
Radcliffe Borough
22:00
Grantham Town
South Shields
22:00
Buxton
Stafford Rangers
22:00
Morpeth Town
Stalybridge Celtic
22:00
Witton Albion
Warrington Town
22:00
Scarborough Athletic
Buxton
22:00
Bamber Bridge

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Rushall Olympic
Barwell
22:00
Redditch United
Hednesford Town
22:00
Leiston
Hitchin Town
22:00
Peterborough Sports
Kings Langley
22:00
Coalville Town
Needham Market
22:00
Tamworth
Nuneaton Town
22:00
Bromsgrove Sporting
St Ives Town
22:00
Alvechurch
Stourbridge
22:00
Lowestoft Town
Stratford Town
22:00
Royston Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:00
Scheveningen
GVVV
20:30
ASWH
HHC
20:30
Quick Boys
IJsselmeervogels
21:00
AFC
Volendam II
21:00
Spakenburg
Rijnsburgse Boys
21:00
Noordwijk
Katwijk
21:30
De Treffers
TEC
21:30
Kozakken Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Erzgebirge Aue
Bochum
19:00
Greuther Fürth
นูเรมเบิร์ก
19:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

Hansa Rostock
20:00
Türkgücü-Ataspor
Magdeburg
20:00
Bayern München II
Zwickau
20:00
Kaiserslautern
Saarbrücken
20:00
Dynamo Dresden
1860 München
20:00
Hallescher FC
Meppen
20:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
19:00
Altona 93
Heider SV
20:00
St. Pauli II
Atlas Delmenhorst
20:00
Hannover 96 II
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Wolfsburg II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Wacker Burghausen
20:00
Illertissen
Viktoria Aschaffenburg
20:00
1860 Rosenheim
Heimstetten
20:00
Memmingen
Aubstadt
20:00
Bayreuth
Greuther Fürth II
20:00
Nürnberg II
Rain / Lech
20:00
Augsburg II
Schweinfurt
20:00
Buchbach
Schalding-Heining
20:00
Garching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
19:30
Altglienicke
Carl Zeiss Jena
19:30
Tennis Borussia
BAK '07
19:30
Lichtenberg
BFC Dynamo
19:30
Viktoria Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
20:00
Elversberg
Astoria Walldorf
20:00
Pirmasens
Bayern Alzenau
20:00
Ulm
Freiburg II
20:00
Teutonia WS
SV Steinbach
20:00
Stuttgart II
Balingen
20:00
Schott Mainz
Hoffenheim II
20:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
20:00
Rot Weiss Ahlen
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Wegberg-Beeck
Homberg
20:00
Köln II
SV 1919 Straelen
20:00
Sportfreunde Lotte
Bergisch Gladbach
20:00
Rot-Weiss Essen
Schalke 04 II
20:00
Bonner SC
Lippstadt 08
20:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

SGV Freiberg
20:00
Lörrach-Brombach
Ilshofen
20:00
Stuttgarter Kickers
Sandhausen II
20:00
Freiburger FC
Nöttingen
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Linx
20:30
Rielasingen-Arlen
Bruchsal
21:00
Ravensburg
Neckarsulmer SU
21:30
CfR Pforzheim
Astoria Walldorf II
21:30
Villingen
Reutlingen
21:30
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
19:00
Schwachhausen
BTS Neustadt
19:00
Borgfeld
Blumenthaler SV
19:15
Bremer SV
Aumund-Vegesack
20:00
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
20:00
TSV Sasel
Lohbrugge
20:00
Hamm United
Curslack-Neuengamme
21:30
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:30
Türk Gücü Friedberg
Rot-Weiß Hadamar
20:30
Baunatal
Dietkirchen
20:30
Ginsheim
Waldgirmes
20:30
FC 1906 Erlensee
Buchonia Flieden
20:30
FV Bad Vilbel
Lehnerz
21:00
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
19:30
Kickers Emden
TB Uphusen
20:00
Spelle-Venhaus
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Gifhorn
Wolfenbüttel
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

RSV Eintracht
19:30
Rostocker FC
Staaken
20:00
BSC Süd 05
Torgelower SV Greif
20:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
19:00
Krieschow
Ludwigsfelder FC
19:30
1. FC Merseburg
Oberlausitz Neugersdorf
19:30
International Leipzig
Plauen
19:30
Union Sandersdorf
Martinroda
19:30
Rot-Weiß Erfurt
VfL Halle
19:30
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
20:00
Gonsenheim
Kaiserslautern II
21:00
Mülheim-Kärlich
Röchling Völklingen
21:00
Eppelborn
Eisbachtal
21:30
Salmrohr
FV Engers 07
21:30
Karbach
Hassia Bingen
21:30
Koblenz
Jagersburg
21:30
Pfeddersheim
Diefflen
21:30
Arminia Ludwigshafen
Wormatia Worms
21:30
Elversberg II
Emmelshausen
23:30
Alemannia Waldalgesheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Altenholz
20:00
Weiche Flensburg II
Husumer SV
20:00
Kronshagen
Dornbreite Lubeck
20:00
Lubeck II
Union Neumünster
20:00
Oldenburger SV

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rheindorf Altach
23:00
Austria Wien
St. Pölten
23:00
Wattens
Ried
23:00
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
02:25
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
17:00
Qabala
Sebail
19:00
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

Lida
18:00
Sputnik
Oshmyany
18:30
Gomelzheldortrans
Granit
19:00
Gomel
Orsha
19:15
Volna

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
22:15
Beerschot-Wilrijk
AS Eupen
00:30
Waasland-Beveren
Sint-Truiden
02:45
เกงค์

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
02:45
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Olimpic Sarajevo
19:00
Krupa na Vrbasu
Mladost Doboj Kakanj
19:00
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Jedinstvo Bihac
19:30
Gorazde
Buducnost Banovici
19:30
Igman Konjic
Zvijezda Gradačac
19:30
Vis Kosova
Bratstvo Gracanica
19:30
Posusje
Slaven Zivinice
19:30
Capljina
Travnik
19:30
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
19:45
Cherno More
Levski Sofia
22:30
Lokomotiv Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
19:00
Rudar Prijedor
Zeljeznicar Banja Luka
19:30
Kozara Gradiska
Sloboda Novi Grad
19:30
Sloga Doboj
Sutjeska Foca
19:30
Podrinje Janja
Zvijezda '09 Brgule
19:30
Ljubic Prnjavor
Drina Zvornik
19:30
Borac Kozarska Dubica
Modrica
19:30
FK Jedinstvo Brcko
Tekstilac Derventa
19:30
Leotar

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
19:30
Sozopol
Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:30
Septemvri Simitli
Lovech
19:30
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
21:00
Šibenik
Hajduk Split
23:05
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
18:55
Orijent 1919
Kustošija
19:30
Croatia Zmijavci
Solin
19:30
Hrvatski Dragovoljac
Cibalia
19:30
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
AEL
Ermis
23:00
Enosis
Ethnikos Achna
01:00
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
19:30
Omonia Psevda
Akritas
19:30
PAEEK
Anagennisi Deryneia
19:30
Digenis Morphou
Digenis Ypsonas
19:30
AE Zakakiou
Onisilos
19:30
ASIL Lysi
Othellos
19:30
Alki Oroklini
Aris
19:30
Kouris Erimi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
20:00
Opava
Viktoria Plzeň
20:30
Karviná
Zbrojovka Brno
20:30
České Budějovice
Mladá Boleslav
20:30
Teplice
Opava
20:30
Baník Ostrava
Sparta Praha
20:30
เอสเค สลาเวีย ปราก
Bohemians 1905
20:30
Pardubice
Sigma Olomouc
20:30
Příbram
Zlín
20:30
Jablonec
Slovan Liberec
20:30
Slovácko
České Budějovice
22:00
Zlín
Slovácko
22:00
Sigma Olomouc
Příbram
00:15
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Prostějov
20:00
Slavoj Vyšehrad
Lisen
20:00
Chrudim
Ústí nad Labem
20:00
Viktoria Žižkov
Třinec
20:00
Hradec Králové
Třinec
20:00
Chrudim
Dukla Praha
20:00
Hradec Králové
Lisen
20:00
Prostějov
Blansko
20:00
Ústí nad Labem

320 Denmark - First Division

Skive
20:00
Hvidovre
Fremad Amager
21:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
18:00
Nõmme Kalju

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Clermont
21:00
แก็งก็อง
Grenoble Foot 38
21:00
Le Havre
Châteauroux
01:00
Pau
ก็อง
01:00
Nancy
Auxerre
01:00
อาเมียงส์
Dunkerque
01:00
Paris
ตูลูส
01:00
วาล็องเซียนส์
Sochaux
01:00
Niort
Rodez
01:00
Ajaccio
Troyes
01:00
Chambly

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
20:00
Volos NFC
PAS Giannina
22:15
Panaitolikos
Panathinaikos
00:30
Atromitos

125 Greece - Football League

Apollon Pontou FC
20:00
Thesprotos
Veria
20:00
Pontion Karagiannion
Kavala
20:00
Panserraikos
Olympiakos Volos
20:00
Triglia FC
Pierikos
20:00
Almopos
Niki Volos
20:00
Egaleo
Rodos
20:00
Episkopi
Ialysos
20:00
Kallithea
Asteras Vlachioti
20:00
Aspropyrgos Enosis
Santorini 2020
20:00
Kalamata

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
20:45
Puskás
MTK
01:45
MOL Vidi

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
20:30
Dalvík / Reynir
Thróttur Vogar
20:30
ÍR
Haukar
20:30
Kári
Fjardabyggd
20:30
Njardvík
Selfoss
20:30
Vídir
Kórdrengir
20:30
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shamrock Rovers
22:00
Derry City

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
20:00
Hapoel Haifa
Maccabi Haifa
23:45
Ashdod
Bnei Yehuda
01:30
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Cosenza
20:00
เบรสชา
Monza
20:00
โฟรซิโนเน่
Pisa
20:00
Ascoli
Pordenone
20:00
คิเอโว่
เอ็มโปลี
22:00
Reggina
Cremonese
01:00
Vicenza

748 Latvia - Virsliga

Tukums
18:00
Riga
Metta / LU
18:00
Rīgas FS

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
19:30
Vardar
Renova
19:30
Skendija 79
Borec
19:30
Pelister
Akademija Pandev
19:30
Belasica
Rabotnicki
19:30
Shkupi

2756 Malta - Premier League

Sirens
20:00
Tarxien Rainbows

2345 Moldova - National Division

Sheriff
22:00
Dacia-Buiucani

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Crusaders
Carrick Rangers
22:00
Dungannon Swifts
Cliftonville
22:00
Warrenpoint Town
Glenavon
22:00
Coleraine
Portadown
22:00
Linfield
Glentoran
00:30
Larne

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Mjøndalen
00:00
Strømsgodset
Brann
02:30
Haugesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

HamKam
21:30
Ullensaker / Kisa
Raufoss
21:30
Ranheim
Sogndal
21:30
KFUM
Øygarden
21:30
Tromsø

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
21:00
Warta Poznań
Cracovia Kraków
23:30
Jagiellonia Białystok
Śląsk Wrocław
02:00
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

Nieciecza
18:40
Górnik Łęczna
Odra Opole
18:40
Jastrzębie
ŁKS Łódź
18:40
Chrobry Głogów
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Korona Kielce
Bełchatów
23:00
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
22:00
ซานตาคลารา
Famalicão
01:00
Marítimo
Vitória SC
03:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
22:00
Sporting Covilhã
Porto II
22:00
Mafra
Varzim
22:00
Academico Viseu
Vizela
00:30
Leixões

155 Romania - Liga 1

Voluntari
19:30
CSM Iaşi
Sepsi
22:00
Hermannstadt
FCSB
02:45
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
สปาร์ตัก มอสโก
Arsenal Tula
20:30
Rotor Volgograd
Tambov
23:00
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
15:00
Orenburg
Irtysh
18:00
Chayka
Spartak Moskva II
18:00
Olimpiyets
Veles
18:00
Neftekhimik
Chertanovo
19:00
Yenisey
Volgar Astrakhan
19:00
Torpedo Moskva
Krylya Sovetov
19:00
Akron
Dinamo Bryansk
20:00
SKA Khabarovsk
Spartak Vladikavkaz
20:00
Baltika
Fakel
21:00
Shinnik
Tekstilshchik
21:00
Krasnodar II

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Queen of the South
Ayr United
22:00
Dunfermline Athletic
Hearts
22:00
Inverness CT
Raith Rovers
22:00
Greenock Morton

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Clyde
Cove Rangers
22:00
Forfar Athletic
East Fife
22:00
Dumbarton
Montrose
22:00
Peterhead
Partick Thistle
22:00
Falkirk

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Albion Rovers
Brechin City
22:00
Stirling Albion
Elgin City
22:00
Queen's Park
Stenhousemuir
22:00
Edinburgh City
Stranraer
22:00
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

Bačka Palanka
20:00
Rad Beograd
Novi Pazar
20:00
Zlatibor Čajetina
Proleter Novi Sad
20:00
Napredak
Radnički Niš
22:00
Radnik Surdulica
Mačva Šabac
22:00
Javor Ivanjica
Bačka Topola
22:00
Mladost Lučani
Čukarički
22:00
Voždovac
Spartak Subotica
00:00
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
19:00
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
23:00
Pohronie
Zemplín Michalovce
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
Zlaté Moravce
23:00
Trenčín
Ružomberok
23:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Slavoj Trebišov
19:00
Dubnica
Partizán Bardejov
19:00
Poprad
FK Košice
19:00
Liptovský Mikuláš

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Mura
Olimpija
22:00
Koper
Maribor
00:00
Domžale
Gorica
02:00
Bravo

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
22:00
UD Logroñés
Mirandés
00:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เอสปันญ่อล
03:00
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Falkenberg
21:00
Elfsborg
Häcken
21:00
Östersunds FK
Mjällby
21:00
Norrköping

47 Sweden - Allsvenskan Women

Växjö W
21:00
Eskilstuna United
Uppsala W
21:00
Kristianstads W
Linkoping W
21:00
Goteborg FC W
Vittsjo
21:00
KIF Orebro

47 Sweden - Superettan

Brage
19:00
Västerås SK
Halmstad
21:00
Dalkurd
Jönköpings Södra
23:30
Norrby
Degerfors
23:30
GAIS
Örgryte
23:30
Akropolis

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
19:00
Sylvia
Gefle
20:00
Örebro Syrianska
Berga
20:00
Täby
Brommapojkarna
23:00
Haninge

47 Sweden - Ettan: South

Motala
19:00
Qviding FIF
Lindome
19:00
Assyriska Turabdin
Karlskrona
20:00
Skövde AIK
Torns
21:00
Lund
Landskrona
21:00
Linköping City
Eskilsminne
22:00
Tvååker
Utsikten
22:00
Värnamo

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
01:00
ลูกาโน
Zürich
01:00
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

Wil
23:30
Winterthur
Kriens
23:30
Chiasso

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
17:30
Antalyaspor
BB Erzurumspor
20:00
Göztepe
Alanyaspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Fenerbahçe
23:00
Konyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Giresunspor
Ümraniyespor
17:30
Tuzlaspor
Adanaspor
20:00
Menemen Belediyespor
Osmanlıspor
23:00
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

Olimpik Donetsk
19:00
Mariupol
โอเล็กซานเดรีย
22:00
Lviv
Desna
00:30
Minai

86 Ukraine - Second League: Group A

Volyn Lutsk II
18:00
Obolon'-Brovar II
Chernihiv
18:00
Podillya Khmelnytskyi
Karpaty Halych
19:00
Nyva Vinnytsya

86 Ukraine - Second League: Group B

Cherkashchyna-Akademiya
19:00
Balkany Zorya
Nikopol
06:00
Tavriya

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
21:30
Barry Town United
Flint Town United
21:30
The New Saints
Haverfordwest County
21:30
Cardiff MU
Penybont
21:30
Connah's Quay
Bala Town
00:15
The New Saints
Cefn Druids
00:15
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:15
Aldosivi
Banfield
02:00
Godoy Cruz
San Lorenzo
04:30
Estudiantes

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
04:00
Fortaleza
São Paulo
05:00
Goiás

5 Brazil - Serie B

Paraná
07:30
Confiança
Brasil de Pelotas
02:00
Cuiabá
Figueirense
02:30
Operário PR
América Mineiro
04:30
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

EC São José
01:00
Ituano
Volta Redonda
01:00
Criciúma
São Bento
02:00
Londrina
Botafogo PB
03:00
Imperatriz
Manaus
03:00
Ferroviário
Tombense
03:00
Ypiranga Erechim
Santa Cruz
05:00
Vila Nova

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
08:00
Cúcuta Deportivo
Patriotas Boyacá
02:30
Deportivo Pereira
Atlético Bucaramanga
04:30
Jaguares de Córdoba
Deportes Tolima
06:30
Boyacá Chicó

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
02:00
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
03:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Olmedo
07:00
Barcelona Guayaquil
LDU Portoviejo
04:30
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Águila
Santa Tecla
06:00
Atletico Marte

53128 Guatemala - Primera Division

Chimaltenango
22:00
Deportivo Petapa
Aurora
02:00
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:30
Atlético San Luis
Juárez
10:30
América
Guadalajara
06:00
มอนเตอร์เรย์
Pachuca
06:00
Necaxa

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:15
Cerro Porteño
Libertad
06:30
River Plate

338 Peru - Primera Division

Alianza Universidad
23:00
Carlos Stein
Cienciano
01:15
Deportivo Binacional
UTC Cajamarca
03:30
Atlético Grau
Universidad San Martín
06:00
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Nacional
04:00
Defensor Sporting
Torque
06:15
Wanderers

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
ASFB
Majestic
22:30
Ouagadougou
ASEC Koudougou
22:30
วิเทสส์
Police
22:30
ASEC Koudougou
Royal
22:30
Majestic
SONABEL
22:30
Ouagadougou
ASFB
22:30
Douanes
ASFA-Yennenga
23:00
Etoile Filante
USFA
00:45
Rahimo
ASFA-Yennenga
00:45
Léopards
RCK
01:15
Douanes

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
19:30
Renaissance
Saint Eloi Lupopo
21:30
Motema Pembe

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Young Africans
16:00
Simba
Young Africans
21:00
Simba

2568 Zambia - Super League

Prison Leopards
18:00
Red Arrows
Kabwe Warriors
20:00
Nkana
Power Dynamos
20:00
Buildcon
NAPSA Stars
20:00
Young Green Eagles
Kitwe United
20:00
Indeni
Forest Rangers
20:00
Lusaka Dynamos
Lumwana Radiants
20:00
ZESCO United

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
02:30
Ranger's

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Padideh Khorasan
19:20
Machine Sazi
Gol Gohar
19:50
Sepahan
Esteghlal
20:00
Mes Rafsanjan

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
21:00
Al Sareeh
Al Ramtha
23:30
Al Faysali

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
21:25
Al Nasar
Kazma
21:25
Al Tadhamon
Al Arabi SC
23:40
Yarmouk
Burgan
23:40
Al Sulaibikhat

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
18:15
Al Ahed
Shabab Al Ghazieh
18:15
Shabab Al Sahel
Al Nejmeh
18:15
Al Akhaa Al Ahli
Al Ansar
18:15
Safa

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al-Ain
19:35
Al Ahli Jeddah
Al Fateh
21:35
Al Shabab
Al Nassr
23:45
Al Quadisiya

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ain
21:00
Al Dhafra
Ajman
21:00
Bani Yas
Al Jazira
00:00
Al Sharjah

5618 China PR - Super League

Wuhan Zall
14:30
Shijiazhuang Ever Bright
Shanghai SIPG
18:35
Beijing Guoan

49477 Thailand - FA Cup

Bangkok
15:00
การท่าเรือ เอฟซี
Bueng Sam Phan
15:00
ราชนาวี เอฟซี
Khonkaen Mordindang
15:00
พีที ประจวบ เอฟซี
Pakchong
15:00
Don Mueang
Techno Sawang
15:00
Dome
Songkhla
15:00
Suwannaphum United
Sawankhalok United
15:00
Bang Pa-in
Muangkan United
15:00
Namphong City
Nakhon Ratchasima Sport
15:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
17:00
Samut Prakan City
Raj Pracha
17:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
ม.เกษมบัณฑิต
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซี
18:00
Surin
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
Samut Songkhram
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
Nonthaburi

69697 Vietnam - V-League

Hoang Anh Gia Lai
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Ho Chi Minh City
19:15
Binh Duong

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Hemel Hempstead Town
Braintree Town
22:00
Hungerford Town
Dartford
22:00
Dorking Wanderers
Dulwich Hamlet
22:00
Eastbourne Borough
Hampton & Richmond
22:00
Havant & Waterlooville
Oxford City
22:00
St Albans City
Slough Town
22:00
Maidstone United
Welling United
22:00
Chelmsford City

919 Armenia - Armenian Cup

Alashkert
18:00
Shirak
Junior Sevan
18:30
Ararat
Gandzasar
21:00
West Armenia

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
VVSB
GOES
20:30
Barendrecht
Excelsior '31
20:30
HSV Hoek
ACV
20:30
Harkemase Boys
Ajax Amateurs
20:30
ODIN '59
Sportlust '46
20:30
Lisse
Staphorst
20:30
Sparta Nijkerk
DVS '33
20:30
DOVO
Ter Leede
21:00
VVOG

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
02:00
Verlaine
Meux
02:00
RES Durbuy
Rebecq
02:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

Harelbeke
00:00
Dikkelvenne
Sparta Petegem
01:00
Oudenaarde
Ninove
01:30
RFC Wetteren
Lokeren-Temse
02:00
Gullegem

556 Belgium - Division 3: Group B

Heur Tongeren
01:30
Londerzeel
Hades
01:30
Sporting Hasselt
Bocholt
01:30
Lyra-Lierse Berlaar
Hoogstraten
01:30
Spouwen-Mopertingen
KSC City Pirates
02:00
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
00:00
Avanti
Anzegem
01:30
VW Hamme
Tempo Overijse
02:00
Wolvertem Merchtem
Svelta Melsele
02:00
Jong Lede
FC Lebbeke
02:00
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
01:30
Zwarte Leeuw
Beringen
02:00
Witgoor Sport
Esperanza Pelt
02:00
Weerstand Koersel
Racing Mechelen
02:00
De Kempen
Betekom
02:00
Turnhout
Wellen
02:00
Berlaar-Heikant
Diest
02:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Jeunesse Tamines
01:30
PAC Buzet
Tournai
02:00
Ostiches
Rapid Symphorinois
02:00
Albert Quévy-Mons
Union Namur
02:00
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Oppagne-Wéris
Onhaye
02:00
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Geel
02:00
Antonia
K. Kontich
02:00
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Wambeek
Stade Bierbeek
02:00
Linden
Huldenberg
02:00
Veltem
Ixelles
02:30
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
02:00
RAC Saint-Mard
Longlier
02:00
Aubange
Saint-Hubert
02:00
Libramont
Sartoise
02:00
Florenville

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Eendracht Wervik
Meulebeke
01:00
Dadizele
Oostduinkerke
02:00
Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Shumen 2007
19:00
Dunav 2010
Sportist General Toshevo
19:00
Dorostol
Septemvri Tervel
19:00
Kubrat
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Benkovski Byala

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
19:30
O Kormakitis
ENAD
19:30
Iraklis Yerolakkou
APEP
19:30
Halkanoras
Elia Lythrodonta
19:30
Peyia
Ethnikos Assias
19:30
Elpida Astromeritis
Olympiada Lympion
19:30
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
16:15
Přepeře
Loko Vltavín
16:15
Motorlet Praha
Rakovnik
16:15
Povltava FA
Benesov
16:15
Baník Sokolov
Králův Dvůr
16:30
Karlovy Vary
Sokol Živanice
20:00
Mlada Boleslav II
Jiskra Domažlice
20:00
Příbram II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
16:15
Slovácko II
Viktoria Otrokovice
16:15
Velké Meziříčí
Uherský Brod
20:00
Vyškov
Slovan Rosice
20:00
Vrchovina
Odra Petrkovice
20:00
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
16:30
Doubravka
České Budějovice II
16:30
Prestice
Spartak Sobeslav
20:00
Hořovicko
Rokycany
20:00
Hvězda Cheb
Klatovy
20:00
Jindrichuv Hradec
Slavoj Mýto
20:00
Tatran Sedlcany
Český lev - Union Beroun
20:00
Petřín Plzeň
Otava Katovice
20:00
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
16:15
Český Brod
Kladno
16:15
Meteor Praha
Arsenal Česká Lípa
16:15
Slaný
Aritma Praha
16:15
Olympie Brezova
FK Brandys nad Labem
16:15
Štětí
Banik Sous
20:00
Ostrov
Dobris
20:00
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
16:15
Benatky nad Jizerou
Sokol Libiš
16:15
Sparta Kutná Hora
Kosmonosy
16:30
Náchod
Horky nad Jizerou
20:00
Vysoke Myto

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
19:00
Thisted
Jammerbugt
19:00
Frem
Oure
19:00
Aarhus Fremad
VSK Århus
19:30
Brabrand
Middelfart
20:00
Holbæk B&I
Dalum
20:00
B 93

320 Denmark - 2. Division Group 2

Hillerød
20:00
AB Tårnby

1233 Finland - Kakkonen

JIPPO
19:00
OLS
VIFK
19:00
Vaajakoski
GBK
19:00
JJK
PS Kemi
19:00
RoPS II
JS Hercules
19:00
Kiisto
KuFu-98
19:00
JBK

17 France - CFA Group A

Versailles
21:00
Blois
Granville
00:00
C' Chartres
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Saint-Malo
Poissy
00:00
Caen II
Sainte Geneviève
00:00
Rouen
Stade Plabennec
00:30
St-Pryvé St-Hilaire
Vannes
00:30
Fleury 91
Lorient II
01:00
Guingamp II

17 France - CFA Group B

Belfort
22:00
Gobelins
Entente SSG
23:00
Schiltigheim
Épinal
00:00
Auxerre II
Gazélec Ajaccio
00:00
Reims II
Haguenau
00:00
Sedan
Lens II
00:00
Beauvais
St Maur Lusitanos
00:00
Bobigny
Metz II
00:00
Olympique St Quentin

17 France - CFA Group C

Monaco II
22:00
Olympique Lyonnais II
Chasselay MDA
23:00
Jura Sud Foot
Martigues
00:00
Hyères
Aubagne
00:00
Saint-Priest
Louhans-Cuiseaux
00:00
Marignane Gignac
Toulon
00:00
Rumilly Vallieres
Grasse
00:00
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

Canet Roussillon
23:00
Trélissac
Bourges 18
00:00
Nantes II
Béziers
00:00
Stade Montois
Chamalières
00:00
Colomiers US
Les Herbiers
00:00
Bourges Foot
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Montlucon
21:00
Bourgoin-Jallieu
Vaulx
22:00
Hauts Lyonnais
Clermont II
00:00
Thonon Évian
Lyon Duchere II
00:00
Velay
Aurillac Arpajon
00:00
Chambery
Moulins Football
00:30
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
21:00
Montceau
Grandvillars
00:00
Dijon II
Gueugnon
00:00
Pontarlier
Morteau Montlebon
00:00
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Colomban Locmine
00:00
Saint-Pierre Milizac
Drapeau Fougères
00:00
TA Rennes
Guipry-Messac
00:00
Brest II
Dinan Léhon
00:00
Stade Briochin II
Vitré
00:00
Pontivy GSI
Stade Pontivy
00:00
Rennes II
Plouzane
00:30
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
00:00
Chateauroux II
Avoine OCC
00:30
Tours
Déols
01:00
Saint-Jean-le-Blanc
Montlouis
01:00
Vierzon

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:30
Raon l'Etape
Biesheim
22:00
Saint-Louis Neuweg
Strasbourg II
22:00
Mulhouse
Colmar
23:00
Sarre Union
Thaon
00:00
Troyes II
RC Epernay
00:00
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Hauts-de-France

Lille II
21:00
Valenciennes II
Croix Football IC
00:00
Amiens SC II
Feignies-Aulnoye
00:00
Wasquehal
Amiens AC
00:00
Vimy
Boulogne II
00:00
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:30
Quevilly II
Bayeux
00:00
Le Havre II
Cherbourg
00:00
Oissel CMS
Vire
00:00
Alencon
Dieppe
00:00
Dives-Cabourg
AG Caennaise
00:00
Avranches II
Évreux 27
00:30
Saint-Lo Manche

251 Italy - Serie C: Girone A

Giana Erminio
21:00
Piacenza
Grosseto
21:00
Carrarese
Renate
00:30
Lecco
Pergolettese
02:45
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
Südtirol
Carpi
21:00
Legnago Salus
Cesena
21:00
Fermana
Gubbio
21:00
Triestina
Matelica Calcio
02:30
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
22:00
Ternana
Teramo
06:00
Trapani

1578 Norway - 2. Division

Flekkerøy
19:00
Vard
Bryne
19:00
Sotra
Fredrikstad
22:00
Alta
Hødd
22:00
Brattvåg

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Elbląg
19:00
Olimpia Grudziądz
Garbarnia Kraków
19:00
Lech Poznań II
SKRA Częstochowa
20:00
Polkowice
Motor Lublin
22:45
Stal Rzeszów
Kalisz
00:15
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group A

Sporting Braga II
22:00
Vidago

20 Portugal - 2. Division: Group B

Pevidem
22:00
Vitória Guimarães II

20 Portugal - 2. Division: Group D

Águeda
21:30
Lusitano FCV
Beira-Mar
02:00
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sintrense
22:00
Alverca
União Almeirim
22:00
Loures

20 Portugal - 2. Division: Group G

Ideal
23:00
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
22:00
Moura

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Foresta Suceava
19:00
Dante Botoşani
Bucovina Radauti
19:00
Bradu Borca
Şomuz Fălticeni
19:00
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Focsani
19:00
Sporting Lieşti
Făurei
19:00
Viitorul Ianca
CSM Bacău
19:00
Avantul Valea Marului
Otelul
19:00
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Mostiştea Ulmu
19:00
Recolta Gheorghe Doja
Axiopolis
19:00
Gloria Albeşti
Agricola Borcea
19:00
Popești-Leordeni
Afumaţi
19:00
Înainte Modelu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Rapid Bucuresti II
19:00
Voluntari II
Tunari
19:00
Concordia Chiajna II
Metalul Buzău
19:00
CSA Steaua Bucureşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Plopeni
19:00
Olimpic Cetate
SR Municipal Braşov
19:00
Sepsi II
Targu Secuiesc
19:00
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Pucioasa
19:00
Unirea Bascov

296 Serbia - Srpska Liga - East

Moravac Mrštane
19:30
Timočanin
Morava Vladičin Han
19:30
Jedinstvo Paraćin
FK Toplicanin Prokuplje
19:30
Kablovi Zaječar
Sinđelić Niš
19:30
Dunav Prahovo

296 Serbia - Srpska Liga - West

Mačva 1929
19:00
Sumadija Arandelovac
Gruža
19:00
Železničar Lajkovac
Sloga Požega
19:00
Bane Raska
Trepča
19:00
Takovo
Mladi Radnik
19:00
Budučnost Krušik
Sloboda Užice
19:00
Sloga Petrovac na Mlavi

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
19:30
Imeľ
Castkovce
19:30
Kalna n. Hronom
Spartak Myjava
00:00
Zlaté Moravce-Vrablé II

32 Spain - Segunda B - Group 1

Compostela
00:00
Guijuelo

32 Spain - Segunda B - Group 2

Deportivo Alaves II
21:45
Portugalete
Osasuna II
22:00
Ebro
Leioa
23:00
Racing Santander
Athletic Club II
00:00
Amorebieta

32 Spain - Segunda B - Group 3

Levante II
22:30
La Nucia
L'Hospitalet
00:30
Espanyol II
FC Andorra
01:00
Barcelona II

32 Spain - Tercera - Group 1

Ribadumia
23:00
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

Ceares
21:45
Mosconia
Praviano
06:00
Gijon Industrial
Real Titánico
06:00
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
06:00
Bezana
Ribamontan al Mar
06:00
Rinconeda Polanco
Samano
06:00
Atlético Albericia
Racing Santander II
06:00
Barquereño
Textil Escudo
06:00
Revilla
Escobedo
06:00
Barreda
Solares
06:00
Tropezón
Torina
06:00
Cultural Guarnizo
Gimnástica Torrelavega
06:00
Cartes
Selaya
06:00
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Urgatzi
23:00
Sestao River
Aurrera de Ondarroa
23:00
Deusto
Balmaseda
23:00
Beasain
CD Vitoria
23:00
Anaitasuna FT
Lagun Onak
23:00
San Ignacio
Urduliz
00:00
Pasaia KE
Somorrostro
00:30
Gernika

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
22:30
Sants
Santfeliuenc
00:00
Manresa
Vilafranca
00:15
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
22:00
Paterna
Acero
00:00
Benicarló
Roda
00:00
Saguntino
Novelda
06:00
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
22:00
Peñaranda
Colegios Diocesanos
22:00
La Granja
Numancia II
22:00
Mirandés II
Burgos Promesas
22:15
Almazán
Atlético Astorga
22:30
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
06:00
Polideportivo Almería

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
22:00
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

Ferriolense
21:00
Ibiza Islas Pitiusas
Mallorca II
22:00
Alcúdia
San Rafael
22:00
Llosetense
Santa Catalina Atlético
22:00
Platges de Calvià
Esporles
22:30
Binissalem
Andratx
23:00
Felanitx
Collerense
23:30
Génova

32 Spain - Tercera - Group 12

Villa Santa Brígida
00:00
La Cuadra
Las Palmas III
01:00
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

CAP Ciudad de Murcia
06:00
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

Chinato
23:30
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 15

Cortes
21:30
Lourdes
Pamplona
21:45
San Juan
Beti Kozkor
22:00
Beti Onak
Peña Sport
22:00
Cirbonero
Burladés
22:30
Huarte
Txantrea
22:30
River Ega
Bidezarra
22:30
Cantolagua
Ardoi
22:30
Baztan

32 Spain - Tercera - Group 16

Racing Rioja
22:30
Náxara
Agoncillo
23:30
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Fraga
06:00
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

Marchamalo
22:30
Toledo
Villacanas
23:00
Illescas

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Erzin Belediyespor
17:00
Ağrı 1970

5 Brazil - Carioca 2

Sampaio Corrêa RJ
01:00
Serra Macaense
Goytacaz
01:00
Nova Cidade
Campos AA
01:00
Audax Rio
Bonsucesso
01:00
Olaria
Angra dos Reis
01:00
Rio São Paulo
São Gonçalo EC RJ
01:00
Gonçalense
Nova Iguaçu
01:00
Duque de Caxias

5 Brazil - Cearense 2

Crato
01:30
Tiradentes CE
Iguatu
01:30
Icasa
Maranguape
01:30
União CE

5 Brazil - Mineiro 2

แอธเลติก บิลเบา
20:30
Betim
Nacional AC MG
01:00
Pouso Alegre

5 Brazil - Paulista A3

EC São Bernardo
01:00
Comercial
Noroeste
03:30
Velo Clube

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
03:00
Porto Velho

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Ba
Navua
13:00
Nasinu

3347 San Marino - Campionato

Libertas
21:00
Tre Penne
Juvenes / Dogana
21:00
San Giovanni
La Fiorita
21:00
Domagnano
Fiorentino
21:00
Cosmos

2454 Albania - 1st Division

Oriku
20:00
Erzeni Shijak
Veleçiku Koplik
20:00
Korabi Peshkopi
Partizani Tirana II
20:00
Besëlidhja Lezhë
Luftëtari Gjirokastër
20:00
Flamurtari
Besa Kavajë
20:00
Pogradeci
Tomori Berat
20:00
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

Shkumbini Peqin
06:00
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
13:00
Suwon
Ansan Greeners
13:00
Bucheon 1995
Asan Mugunghwa
13:00
Jeju United

98 Australia - Brisbane Premier League

Taringa Rovers
14:00
Centenary Stormers
Bayside United
15:00
Acacia Ridge
Caboolture
15:00
The Gap
North Star
16:00
Brisbane Knights
Toowong
16:00
St George Willawong
Grange Thistle
16:00
Albany Creek Excelsior

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Terengganu
20:00
MISC
Perak
20:00
Kelantan United

86 Ukraine - Youth League

Zorya U21
17:00
Vorskla Poltava U21
Rukh Vynnyky U21
18:00
Inhulets' U21
Dynamo Kiev U21
18:00
Shakhtar Donetsk U21

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
15:00
Brisbane City
Gold Coast Knights
15:30
SC Wanderers
Gold Coast United
15:30
Brisbane Strikers
Queensland Lions
16:00
Olympic

146 South Africa - Mtn 8 Cup

Bloemfontein Celtic
20:00
SuperSport United

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Tienen
Dender
02:00
Sint-Eloois-Winkel
Mandel United
02:00
Patro Eisden
Heist
02:00
URSL Visé
Olympic Charleroi
02:00
Rupel Boom
SV Roeselare
02:00
La Louvière Centre

11 Germany - Junioren Bundesliga

Magdeburg U19
17:00
Hallescher FC U19
Chemnitzer FC U19
17:00
Osnabruck U19
Dresden U19
17:00
Wolfsburg U19
Energie Cottbus U19
17:00
Holstein Kiel U19
Saarbrucken U19
17:00
Ingolstadt U19
Darmstadt 98 U19
17:00
Freiburg U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Mainz U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
Koln U19
17:00
Viktoria Köln U19
Oberhausen U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Union Berlin U19
18:00
Viktoria Berlin U19
Karlsruher U19
18:00
Kaiserslautern U19
Ulm U19
18:00
Augsburg U19
Bremen U19
19:00
St. Pauli U19
Greuther Fürth U19
19:00
Astoria Walldorf U19
Eintracht Frankfurt U19
19:00
Nurnberg U19
Heidenheim U19
19:00
Stuttgart U19
Hamburger SV U19
20:00
Hertha U19
Arminia Bielefeld U19
20:30
Bochum U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:00
Cagliari U19
Lazio U19
17:00
Milan U19
Juventus U19
19:00
Sassuolo U19
Ascoli U19
20:30
Sampdoria U19
Empoli U19
20:30
Bologna U19
Spal U19
21:00
Roma U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UKS SMS Lodz W
16:30
Leczna W
UJ Krakow W
18:00
ROW Rybnik

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
17:00
Benevento U19
Brescia U19
20:30
Reggiana U19
Cittadella U19
20:30
Chievo U19
Cremonese U19
20:30
Parma U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Venezia U19
Udinese U19
20:30
Verona U19
Frosinone U19
20:30
Napoli U19
Salernitana U19
20:30
Crotone U19
Spezia U19
20:30
Pescara U19
Monza U19
21:00
Pordenone U19
Cosenza U19
21:00
Pisa U19
Lecce U19
21:00
Virtus Entella U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
16:30
Opava U19
Pribram U19
17:00
Sigma Olomouc U19
FK Pardubice U19
17:00
Mlada Boleslav U19
Sparta Praha U19
19:00
Brno U19
Meteor Praha U19
19:00
Slovacko U19
Slavia Prague U19
19:00
Plzen U19
Hradec Kralove U19
19:45
Karvina U19
FC Fastav Zlin U19
20:00
Ceske Budejovice U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
17:00
Slovacko W
Slavia Prague W
20:00
Sparta Prague W
Plzen W
20:30
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
17:00
Hutnik Kraków U18
Slask U18
18:00
Lechia Gdańsk U18
Arka Gdynia U18
19:00
SMS Łódź U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Khaleel
20:00
Markez Balata
Ahli Al-Khalil
23:00
Shabab Al Am'ari

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Masafi
19:45
Dibba Al Fujairah
Al Urooba
19:45
Masfut

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
03:00
Deportivo Universitario
Plaza Amador
06:00
Árabe Unido

7091 Oman - Sultan Cup

Al Oruba
22:00
Ibri

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Goldau
22:00
Schötz
Baden
22:00
Muttenz
Solothurn
22:00
Luzern II
Wohlen
22:00
Delémont
Bassecourt
22:00
Buochs
Young Boys II
22:00
Terre Sainte
Gossau
22:00
Eschen / Mauren
Dietikon
22:00
Höngg
Wettswil-Bonstetten
22:00
Balzers
Tuggen
22:00
Winterthur II
Red Star Zürich
22:00
Thalwil
Naters
23:00
Chênois
Echallens
23:00
Azzurri 90
Bulle
23:00
Meyrin
Lancy
23:00
La Chaux-de-Fonds
Paradiso
23:00
Linth
Vevey Sports
23:30
Lausanne II
Grasshopper II
00:00
Langenthal

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Breitenrain
21:00
Bellinzona
Brühl
22:00
YF Juventus
Bavois
22:00
Basel II
Zürich II
22:00
Sion II
Étoile Carouge
23:00
Köniz
Stade Nyonnais
23:00
Black Stars
Yverdon Sport
23:30
Rapperswil-Jona

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
21:00
Union Vöcklamarkt
Wels
22:00
Ried II
Sturm Graz II
00:00
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
20:00
Neusiedl

360931 Mauritius - Mauritian League

Bolton City
21:30
Savanne
ASVP
21:30
ASPL 2000

227 Russia - Pfl

Leningradets
17:00
Dinamo Moskva II
Zenit II
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Kolomna
17:00
Znamya Truda
Tver
18:00
Dolgie Prudy
Tuapse
18:00
Spartak Nal'chik
Legion Dynamo
18:00
Krasnodar 3
Rodina Moskva
19:00
Torpedo Vladimir
Mashuk-KMV
19:00
Chernomorets
Druzhba
19:30
Essentuki
Smolensk
20:00
Luki-Energiya
Forte Taganrog
20:00
Biolog
Urozhay
21:00
Dinamo Stavropol'
Kazanka
22:00
Murom

47 Sweden - Elitettan Women

Hammarby W
20:00
Morön W
Lidköping W
20:00
Brommapojkarna W
Kvarnsvedens W
21:00
Älvsjö AIK W
Jitex W
21:00
IFK Kalmar W
Bollstanäs W
22:00
AIK W

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
20:00
Real Betis W
Valencia W
23:30
Santa Teresa W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
22:00
Luzern W
Young Boys W
22:00
St. Gallen
Basel W
23:00
Lugano W
Grasshopper W
00:00
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
20:00
Gent W
Zulte-Waregem W
22:00
OH Leuven W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Famkes Merkem W
Moldavo W
21:00
SG-Tertre-Hautrage W
Kontich W
21:30
Wuustwezel W
Chastre W
22:30
Massenhoven W
Mechelen W
22:45
Eva's Tienen W
Standard Liège II W
23:00
RFC de Liege W
Anderlecht II W
00:00
Gent II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
20:00
AGF W
KoldingQ W
20:00
Fortuna Hjorring W
FC Thy - ThistedQ
20:00
AaB W

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
20:00
Astra Hungary W
เฟเรนซ์วารอส
20:00
Kelen W
Diósgyőri VTK W
20:00
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

โรม่า
18:30
Fiorentina W
นาโปลี
18:30
AC Milan W
Florentia W
20:30
Empoli W
Inter Milano
20:30
Bari W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:00
Rio Ave U23
Académica U23
22:00
Sporting Braga U23

74505 Qatar - QSL Cup

Al Duhail
21:15
Al Sadd

32 Spain - Segunda Division Women

Rayo Vallecano II W
21:00
DNS de Belen W
Deportivo La Coruña II W
22:00
Victoria FC W
Llanera W
22:00
Castro W
Cáceres II W
22:00
Cádiz W
Tolosa W
22:30
San Ignacio W
Terrassa W
22:30
Collerense II W
Fuensalida W
22:30
Torrelodones W
Atlético de Aspe W
22:30
CFF Albacete W
Victoria CF W
23:00
Umia W
Real Unión Tenerife II W
23:00
Furia Arona W
Unión Viera W
00:00
Las Torres W
Levante III W
00:20
Marítim W
San Antonio Pilar W
02:00
Güímar W
Mulier W
06:00
UD Logroñés W
Berriozar W
06:00
Logroño II W
Atlético Revellín W
06:00
Castejón W
Pradejón W
06:00
Itaroa Huarte W
La Garita W
06:00
Montaña Alta W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
21:00
Glenavon U20
Crusaders U20
21:00
Ballymena United U20
Dungannon Swifts U20
21:00
Carrick Rangers U20
Larne U20
21:00
Glentoran U20
Linfield U20
21:00
Portadown U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Cliftonville U20

32 Spain - Spain Youth League

Gimnàstic Tarragona U19
17:30
Sabadell U19
Roces U19
18:00
Real Avilés U19
Ebro U19
18:00
Stadium Casablanca U19
Real Zaragoza U19
18:00
Lleida U19
Racing Santander U19
18:30
Arenal U19
Tenerife U19
19:00
Mensajero U19
Laguna U19
19:00
Ofra U19
Polillas U19
19:00
Córdoba U19
Llano del Moro U19
19:15
Marino U19
Arucas U19
20:00
Victoria U19
Acodetti U19
20:00
Las Palmas U19
Kelme U19
21:00
Elche U19
Sporting Gijón U19
21:45
Real Oviedo U19
Alcorcón U19
21:45
Real Valladolid U19
El Olivar U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Rayo Vallecano U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
Cultural Leonesa U19
22:00
Santa Marta U19
Getafe U19
22:00
Móstoles U19
Archena U19
22:00
Talavera U19
Toledo U19
22:00
Lorca CFB U19
Real Murcia U19
22:00
UCAM Murcia U19
Atlético Madrileño U19
22:00
Albacete U19
Girona U19
22:30
San Francisco U19
Unión Adarve U19
22:30
Atl. Madrid U19
Cádiz U19
22:30
Sanluqueno U19
Séneca U19
22:30
Recreativo Huelva U19
Huesca U19
23:00
Jàbac i Terrassa U19
Extremadura UD U19
23:00
La Cruz U19
Alzira U19
23:00
Castellón U19
Los Llanos Aceró U19
23:15
Juventud Laguna U19
UD San Fernando U19
00:00
Unión Viera U19
26 de Febrero U19
00:00
Málaga U19
Almería U19
00:30
Tiro de Pichón U19
Valvanera U19
06:00
Pamplona U19
Numancia U19
06:00
Mutilvera U19
Oyonesa U19
06:00
Tudelano U19
Txantrea U19
06:00
UD Logroñés U19
Real Sociedad U19
06:00
Athletic Club U19
Eibar U19
06:00
Antiguoko U19
Deportivo Alavés U19
06:00
Arenas Getxo U19
Santutxu U19
06:00
Aurrerá Vitoria U19
Leioa U19
06:00
Danok Bat U19
Badajoz U19
06:00
Real Madrid U19
Maspalomas U19
06:00
Orientación Marítima U19
Calavera U19
06:00
Nervión U19

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
19:30
Nova Iguaçu U20
Flamengo RJ U20
20:00
Macaé U20
Botafogo U20
20:00
Bangu U20
Boavista U20
21:00
Cabofriense U20
Volta Redonda U20
01:00
Portuguesa RJ U20
Fluminense U20
01:00
Friburguense U20
Resende U20
01:00
Madureira U20
América RJ U20
02:00
Americano U20

155 Romania - Liga 2

SCM Gloria Buzau
16:00
Comuna Recea
Metaloglobus
16:00
Şirineaşa
Pandurii Târgu Jiu
16:00
Dunărea Călăraşi
Sporting Turnu
16:00
Csikszereda
Concordia Chiajna
16:00
Ripensia Timişoara
Mioveni
16:00
Şcolar Reşiţa
ASU Poli Timişoara
17:00
U Craiova 1948

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Bordeaux II
22:00
Aviron Bayonnais
Anglet Genets
00:00
Libourne
Cognac
01:00
Neuville
Poitiers
01:00
Niort II
Bressuire
01:00
Chauvigny
Chatellerault
01:00
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

Olympique d'Alès
20:30
Castanet
Nîmes II
22:00
Alberes Argelès
Balma
22:00
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Aubervilliers
22:00
Ivry US
Blanc Mesnil
22:00
Drancy JA
PSG II
22:00
Les Ulis
Meaux Academy Football
23:00
Racing Colombes 92
Linas-Montlhery
23:00
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Istres
21:00
Corte
Villefranche SJB
21:00
Cannes
Furiani-Agliani
21:00
Mandelieu LN
Consolat Marseille
22:00
Nice II
Cannet Rocheville
00:00
Côte Bleue
Rousset-Ste Victoire
00:00
Marseille Endoume Catalans

5 Brazil - Paulista Série B

Matonense
01:00
XV de Jaú
Brasilis
01:00
Amparo
Itapirense
01:00
Flamengo SP
Atlético Mogi
01:00
União Mogi
USAC
01:00
São José EC
Francana
02:00
Grêmio Sãocarlense

401 Slovakia - Youth League

Žilina U19
17:00
Podbrezová U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

INAC Kobe Leonessa W
11:00
Nojima Stella W
JEF United W
12:00
Vegalta Sendai W

227 Russia - Premier League Women

Lokomotiv Moscow W
17:00
Zvezda 2005 W

1796 Iceland - 3. Deild

Vængir Jupiters
20:30
Álftanes
Augnablik
20:30
KV
KFG
20:30
Ellidi
Einherji
20:30
Tindastóll
Reynir
20:30
Ægir
Höttur / Huginn
20:30
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Göfis
20:30
Bezau
Lustenau
20:30
Lochau

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Verspah Oita

479 Japan - Nadeshiko League 2

Harima
11:00
Parceiro Nagano W
FC Jumonji Ventus
12:00
Elfen Saitama

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 7 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 7 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 7 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 7 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 7 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 7 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com