แจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
19:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
ลิเวอร์พูล
อาร์เซน่อล
02:15
แอสตันวิลลา

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
18:15
อาแจกซ์
วิเทสส์
20:30
เอ็มเมน
เฟเยนูร์ด
20:30
โกรนิงเงิน
ฮีเรนวีน
22:45
อัลค์มาร์
พีเอสวี
02:00
วิลเลม ทเว

11 บุนเดิสลีกา

โวล์ฟสบวร์ก
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
เลเวอร์คูเซ่น
00:00
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
19:00
ลีลล์
Lens
21:00
แร็งส์
ลอริยองต์
21:00
น็องต์
เม็ตซ์
21:00
ดิฌง
นีมส์
21:00
อองเช่ร์
นีซ
23:00
โมนาโก
โอลิมปิก ลียง
03:00
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
18:30
ยูเวนตุส
อตาลันต้า
21:00
อินเตอร์ มิลาน
เจนัว
21:00
โรม่า
โตริโน่
21:00
Crotone
โบโลญญ่า
00:00
นาโปลี
เอซี มิลาน
02:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
20:00
บียาร์เรอัล
เรอัล โซเซียดาด
22:15
เกรนาดา
เลบันเต้
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัล บายาโดลิด
00:30
แอธเลติก บิลเบา
บาเลนเซีย
03:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
11:00
สากัน โตสู
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
Giravanz Kitakyushu
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เอฮิเมะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
มาชิดา เซลเวีย
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
โทชิกิ SC
12:00
เกียวโต แซงก้า
FC เรียวเคียว
14:00
รีโนฟา ยามากูชิ
ThespaKusatsu Gunma
17:00
V-วาเรน นากาซากิ

462 เอฟเอคัพ

สคันธอร์ป
19:00
Solihull Moors
Havant & Waterlooville
19:45
Cray Valley (PM)
Barnet
19:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
วีแกนแอทเลติก
19:45
Chorley
Maldon & Tiptree
19:45
มอร์แคมป์
Torquay United
19:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Hayes & Yeading United
19:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Eastleigh
19:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Hampton & Richmond
19:45
Oldham Athletic
Eastbourne Borough
21:30
แบล็กพูล

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Charlton W
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
London Bees W
Crystal Palace W
21:00
Coventry United
Leicester W
21:00
Lewes W
Liverpool W
21:00
Sheffield Utd W

462 England - Wsl 1 Women

Chelsea W
19:00
Everton W
Birmingham W
21:00
West Ham W
Brighton W
21:00
Aston Villa W
Manchester United W
21:30
Arsenal W

462 England - Professional Development League

Swansea City U23
21:00
Nottingham U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
21:30
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

พีเอสวี
18:15
ADO Den Haag W

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
19:30
พาเดอร์บอร์น
Jahn Regensburg
19:30
Osnabrück
St. Pauli
19:30
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
19:00
Verl
VfB Lübeck
20:00
Uerdingen

11 Germany - Regionalliga: Nord

Eintracht Norderstedt
20:00
Weiche Flensburg
LSK Hansa
20:00
Hamburger SV II
Teutonia Hamburg
20:00
Drochtersen / Assel
Borussia Hildesheim
20:00
Jeddeloh
HSC Hannover
20:00
VfB Oldenburg
Havelse
20:00
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lokomotive Leipzig
19:30
Auerbach
Union Fürstenwalde
19:30
Germania Halberstadt
Babelsberg
19:30
Chemie Leipzig
Chemnitzer FC
19:30
FSV Optik Rathenow
Bischofswerdaer FV
19:30
Energie Cottbus
Hertha BSC II
19:30
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
20:00
TuS RW Koblenz
Aalen
20:00
FSV Frankfurt
Kickers Offenbach
20:00
Hessen Kassel
Sonnenhof Großaspach
20:00
Homburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Komet Arsten
Brinkumer SV
20:00
OSC Bremerhaven
Union Bremen
20:30
Hemelingen
SFL Bremerhaven
21:30
Vatan Sport
Habenhauser FV
21:30
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Paloma
Niendorfer TSV
20:00
Rugenbergen
Buchholz
20:00
Osdorf
Union Tornesch
21:00
Hamburger SV III

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:30
Neuhof
SV Zeilsheim
21:00
Fernwald
Eddersheim
21:00
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Alfter
20:30
Pesch
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
SV Breinig
Düren Merzenich
20:30
Eilendorf
Wesseling-Urfeld
20:45
FC BW Friesdorf
Hennef 05
21:00
Frechen
Deutz
21:00
Hürth
VfL Vichttal
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
Fortuna Köln II
21:30
Siegburger SV

11 โอเบอร์ลีกา

1. FC M'gladbach
20:30
FC Bocholt
Velbert
21:00
Kray
Monheim
21:00
Meerbusch
Schonnebeck
21:00
SC Velbert
Cronenberger SC
21:00
SF Baumberg
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Teutonia St.Tönis
TVD Velbert
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Union Nettetal
21:15
SF Niederwenigern
Sterkrade-Nord
21:15
Germania Ratingen
Hilden
21:30
FSV Duisburg
Dusseldorf-West
21:30
Kleve

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Celle
20:00
Heeslinger SC
Bersenbrück
20:00
Hagen / ​Uthlede
VfL Oldenburg
20:00
BW Lohne
SVG Göttingen
20:00
Eintracht Northeim
Arminia Hannover
20:00
Lupo-Martini
FT Braunschweig
20:00
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
19:30
Tasmania Berlin
Neustrelitz
19:30
Greifswalder FC
CFC Hertha
19:30
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Hansa Rostock II
19:30
Stern
Lok Stendal
19:30
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:30
An der Fahner Höhe

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Speyer
21:00
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
20:00
Inter Türkspor Kiel
Todesfelde
20:00
Pansdorf
Preußen Reinfeld
20:00
Eutiner SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

TuS Haltern
20:30
Preußen Münster II
Sportfreunde Siegen
20:30
Wattenscheid 09
Hammer SpVg
20:30
Eintracht Rheine
Schermbeck
20:30
ASC Dortmund
Paderborn 07 II
20:30
Westfalia Herne
Holzwickeder SC
20:30
Vreden
Meinerzhagen
20:30
Westfalia Rhynern
Erndtebrück
20:30
Kaan-Marienborn
Victoria Clarholz
20:30
Finnentrop / Bamenohl
Sprockhövel
21:00
Ennepetal

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:45
Teuta Durrës
Laçi
19:45
Kastrioti Krujë
Apolonia Fier
19:45
Bylis Ballsh
Kukësi
19:45
Partizani Tirana
Skënderbeu Korçë
22:45
Vllaznia Shkodër

919 Armenia - Premier League

Artsakh
18:30
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
Sturm Graz
แอลเอเอสเค ลินซ์
20:30
Admira
Rapid Vienna
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Vorwärts Steyr
16:30
Blau-Weiß Linz
Wacker Innsbruck
18:30
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Neftçi
18:00
คาราบัค
Sabah
20:00
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
18:00
อาร์เซน่อล
Smorgon
18:15
Krumkachy
Khimik Svetlogorsk
18:30
Naftan

556 Belgium - Pro League

Antwerp
19:30
Standard Liège
KV Oostende
22:00
คลับ บรูกก์
เกนท์
00:15
Anderlecht
Cercle Brugge
02:45
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
22:00
Deinze
Lommel United
02:00
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
19:00
Sarajevo
Velez
21:00
Siroki Brijeg
Radnik Bijeljina
23:00
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
19:30
Orasje
TOSK Tesanj
19:30
Radnik Hadžići

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
17:30
Arda
Montana
20:00
CSKA Sofia
CSKA 1948 Sofia
22:30
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
19:30
Yantra 1919
Dobrudzha 1919
19:30
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
21:00
Istra 1961
Rijeka
23:05
Lokomotiva Zagreb
Gorica
01:10
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Hajduk Split II
19:30
Junak

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
21:00
Nea Salamis
Anorthosis
23:00
AEK Larnaca
Omonia Nicosia
01:00
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
19:30
Omonia Aradippou
Ahironas
19:30
EN THOI Lakatamia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
20:00
Slovan Liberec
Karviná
20:00
Bohemians 1905
เอสเค สลาเวีย ปราก
22:00
Mladá Boleslav
Viktoria Plzeň
00:15
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
16:15
Vysočina Jihlava
Blansko
17:00
Táborsko
Varnsdorf
20:00
Vlašim
Varnsdorf
20:00
Slavoj Vyšehrad
Vlašim
20:00
Viktoria Žižkov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
20:00
Vejle
Lyngby
20:00
AGF
Brøndby
22:00
OB
Midtjylland
00:00
โคเปนเฮเก้น
Horsens
02:00
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

HB Køge
19:30
Silkeborg
Vendsyssel
21:00
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
18:00
Trans
Tallinna Kalev
18:00
Tulevik
Tammeka
20:00
Flora

1233 Finland - Ykkonen

Oulu
21:00
MP
Jaro
21:00
KTP

125 Greece - Super League

OFI
20:00
โอลิมเปียกอส
Larissa
22:15
Lamia
Apollon Smirnis
00:30
PAOK
Aris
00:30
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
20:30
Várda SE
เฟเรนซ์วารอส
23:00
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szolnoki MÁV
19:30
Győri ETO
Budaörs
19:30
Csákvári TK
Siófok
19:30
Kazincbarcika
Szeged 2011
23:00
Dorogi
Vasas
23:00
Soroksár SC
Ajka
23:00
Pécsi MFC
Kaposvári Rákóczi
23:00
DEAC
Debrecen
23:00
Békéscsaba
Szombathelyi Haladás
23:00
Szentlőrinc SE
Gyirmót
01:45
Nyíregyháza Spartacus

1796 Iceland - Pepsideild

KA
21:00
FH
Víkingur Reykjavík
21:00
Grótta
Fylkir
00:00
Valur
Stjarnan
00:00
ÍA
Fjölnir
02:15
KR
Breidablik
02:15
HK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Magni
20:00
Vestri
Afturelding
20:00
Thróttur Reykjavík
Leiknir Fáskrúdsfj.
20:00
ÍBV
Víkingur Ólafsvík
20:00
Thór

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
00:00
Ironi Kiryat Shmona
Bnei Sakhnin
01:15
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Be'er Sheva
01:45
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

Pescara
21:00
Cittadella
Reggiana
23:00
Venezia
Virtus Entella
03:00
เลชเช่

748 Latvia - First Liga

Dinamo Riga
19:00
Lokomotiv Daugavpils
Rēzekne / BJSS
19:00
JDFS Alberts
Auda
19:00
Grobiņa
Smiltene
19:00
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

Sileks
19:30
Makedonija

2756 Malta - First Division

Marsa
20:00
Naxxar Lions
Mqabba
00:15
Marsaxlokk

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
22:00
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

Petrovac
21:00
Rudar
Sutjeska
21:00
Jezero
Mladost
21:30
Budućnost
Mladost Ljeskopolje
23:00
Iskra
Dečić
00:00
Zeta

998 Montenegro - Second League

Kom
19:30
Jedinstvo
Grbalj
19:30
Arsenal Tivat
Berane
19:30
Igalo
Bokelj
19:30
Ibar
Mornar
19:30
Drezga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
00:00
Kristiansund
Bodø / Glimt
00:00
Aalesund
Viking
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Sandefjord
00:00
Stabæk
Start
00:00
Sarpsborg 08
Vålerenga
02:30
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

Kongsvinger
21:00
Sandnes Ulf
Lillestrøm
21:00
Åsane

2 Poland - Ekstraklasa

ลีเกีย วอร์ซอว์
21:00
Lech Poznań
Raków Częstochowa
23:30
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
18:40
Puszcza Niepołomice
Sandecja Nowy Sącz
22:00
Arka Gdynia

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
22:00
Gil Vicente
Farense
22:00
Boavista
ปอร์โต้
00:30
Portimonense
เบนฟิกา
03:00
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

UD Oliveirense
18:15
Estoril
Vilafranquense
22:00
Académica

155 Romania - Liga 1

Argeş
23:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Viitorul
02:00
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
18:00
Rubin Kazan'
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
Rostov
Dinamo Moskva
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
เซนิต
23:00
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Motherwell
19:00
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Hamilton Academical

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Inđija

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Dubocica
Radnički Pirot
19:00
Budućnost Dobanovci
Žarkovo
19:00
Loznica
Kabel Novi Sad
19:00
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Nitra
22:00
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
16:30
Banska Bystrica
Šamorín
16:30
Žilina II
Petržalka akadémia
16:30
Skalica

1638 Slovenia - 2. SNL

Brežice
20:00
Krško
Dob
20:00
Smartno
Dekani
20:00
Bilje
Radomlje
20:00
Krka
Rudar Velenje
20:00
Beltinci
Triglav
20:00
Fužinar
Brda Dobrovo
20:00
Primorje
NŠ Drava
20:00
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Sabadell
20:00
มาลากา
อัลกอร์กอน
22:00
Fuenlabrada
ราโย่ บาเยกาโน่
22:00
อัลเมรีอา
มาจอร์กา
00:15
Ponferradina
เรอัล โอเบียโด้
00:15
Castellón
เตเนริเฟ
02:30
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
20:30
AIK
Örebro
20:30
Kalmar
Varberg BoIS
20:30
Hammarby
Helsingborg
23:30
IFK Göteborg
มัลโม่
23:30
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
20:00
Rosengard W
Umea W
21:00
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

Öster
20:30
AFC Eskilstuna
Trelleborg
23:30
Ljungskile

47 Sweden - Ettan: North

Nyköping
19:00
Vasalund
Frej
20:00
Tegs SK
Karlslund
21:30
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
23:00
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
22:00
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
20:45
Thun

404 Turkey - Super Lig

Ankaragücü
17:30
Fatih Karagümrük
Yeni Malatyaspor
17:30
Denizlispor
Kayserispor
20:00
Hatayspor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Gençlerbirliği
Sivasspor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Eskişehirspor
17:30
Keçiörengücü
Samsunspor
20:00
Altınordu
Akhisar Belediyespor
20:00
Boluspor
İstanbulspor
23:00
Adana Demirspor

86 Ukraine - Premier League

Rukh Vynnyky
19:00
Inhulets
ดินาโมเคียฟ
22:00
ชัคตาร์
Zorya
00:30
Vorskla

86 Ukraine - Second League: Group A

Rubikon
17:00
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
19:00
Mykolaiv II

44 Argentina - Superliga

River Plate
07:15
Rosario Central
Arsenal de Sarandi
21:00
Atlético Tucumán
Gimnasia La Plata
02:15
Vélez Sarsfield
Unión Santa Fe
04:45
Racing Club

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
07:00
Corinthians
Vasco da Gama
02:00
Palmeiras
Internacional
02:00
Coritiba
Atlético Mineiro
04:15
ฟลาเมงโก
Bahia
04:15
Botafogo
Bragantino
04:15
Santos
Fluminense
06:30
Grêmio
Ceará
06:30
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
07:00
Oeste
Sampaio Corrêa
02:00
Vitória
CRB
04:15
Juventude

5 Brazil - Serie C

Remo
04:00
Treze
Jacuipense
06:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Palestino
02:00
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Copiapó
21:00
Deportes Santa Cruz
Unión San Felipe
21:00
Puerto Montt
Cobreloa
21:00
Deportes Valdivia
Melipilla
23:30
San Luis
กลาสโกว์ เรนเจอร์
04:30
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
08:30
Millonarios
Once Caldas
04:00
Deportivo Cali
Junior
06:05
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Atlético Huila
Atlético
03:00
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
Cartaginés
Deportivo Saprissa
00:00
Pérez Zeledón
Guadalupe
06:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
07:00
Aucas
Emelec
06:00
Universidad Católica

35008 El Salvador - Primera Division

Sonsonate
08:00
FAS
Once Municipal
04:00
Isidro Metapán
Firpo
04:00
Municipal Limeño
Alianza
04:15
Chalatenango

53128 Guatemala - Primera Division

Suchitepéquez
00:00
Solola
Puerto San Jose
00:00
Deportivo Reu
Zacapa Tellioz
00:00
Mictlán
Sayaxché
01:00
Carchá
Marquense
04:00
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Atlas
Cruz Azul
10:00
Pumas UNAM
Toluca
01:00
León

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
08:05
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
08:00
Chinandega
Junior Managua
09:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
05:00
Nacional Asunción

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
01:00
Fénix
Danubio
03:00
ลิเวอร์พูล
Nacional
03:00
Defensor Sporting
Boston River
03:00
Cerro
Deportivo Maldonado
03:00
Fénix
Rentistas
03:00
Progreso
Cerro Largo
03:00
Plaza Colonia
Wanderers
03:00
Torque
Peñarol
03:00
River Plate
Peñarol
04:00
Deportivo Maldonado
Boston River
06:15
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
03:30
นิวยอร์กซิตี
โคลัมบัส ครูว์
03:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด
03:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
Inter Miami
03:30
ซินซินนาติ
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
03:30
โตรอนโต้ เอฟซี
ออร์แลนโด้ ซิตี้
03:30
Nashville SC
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
03:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ฮิวสตัน ไดนาโม
06:30
โคโลราโด ราปิดส์
ลอสแอนเจลิส
06:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:30
เอฟซี ดัลลัส
รีล ซอลต์ เลค
06:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
06:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
06:30
แอลเอ แกลักซี

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:30
วิเทสส์
Etoile Filante
22:30
KOZAF
Léopards
23:00
Rahimo
Salitas
00:45
RCK
Salitas
01:15
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
21:30
Blessing
Don Bosco
21:30
TP Mazembe

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Green Eagles
Zanaco
20:00
Nkwazi

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
18:00
Engordany II
UE Santa Coloma II
21:00
Ordino
Atlètic Amèrica
00:00
Encamp

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
18:15
Bourj
Salam Zgharta
18:15
Tadamon Sour

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
21:30
Al Feiha
Al Adalh
21:35
Al Ta'ee

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Khaleej
21:00
Shabab Al Ahli Dubai
Hatta
21:00
Al Nasr
Al Wahda
00:00
Al Wasl
Al Ittihad Kalba
00:00
Al Fujairah

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
North Village Rams
Southampton Rangers
02:00
Dandy Town Hornets
SBRC
02:00
X-Roads Warriors
Devonshire Cougars
02:00
PHC Zebras
Devonshire Colts
02:00
St. George's Colts

5618 China PR - Super League

Jiangsu Suning
18:35
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

Nantong Zhiyun
13:30
Jiangxi Liansheng
Suzhou Dongwu
13:30
Shaanxi Chang'an
Nei Mongol Zhongyou
13:30
Heilongjiang Lava Spring
Guizhou Zhicheng
13:30
Beijing Renhe
Shenyang Urban
13:30
Xinjiang Tianshan
Sichuan
13:30
Beijing BG
Chengdu Qianbao
14:30
Changchun Yatai
Taizhou Yuanda
14:30
Hangzhou
Zhenjiang Huasa
14:30
Meizhou Hakka

712 Korea Republic - Korean Cup

Jeonbuk Motors
12:00
Ulsan

49477 Thailand - FA Cup

Kranuan
15:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Banbueng
15:00
Udon United
Prachinburi City
15:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
Maejo United
15:00
Cha Choeng Sao
Watbot
15:00
Bankhai United
See Kwae
15:00
Lamphun Warrior
Kalasin Sauropod
15:00
ชลบุรี เอฟซี
Pluakdaeng United
15:00
Nakhon Nayok
Kamphaeng Phet
15:00
Chiangrai
เชียงใหม่ เอฟซี
17:00
Uttaradit
Marines Eureka
17:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
17:00
ขอนแก่น เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ตราด เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
Rayong United
18:00
Krabi
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
Phatthana Nikhom City

69697 Vietnam - V-League

Sai Gon
17:00
Viettel
Than Quang Ninh
17:00
Ha Noi

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
OFC Oostzaan
Hoogland
20:00
EVV
Gemert
20:00
Hollandia
DEM
20:00
ADO '20
JOS Watergraafsmeer
20:00
Dongen
Groene Ster
20:30
UNA
HSC '21
20:30
Westlandia
OSS '20
20:30
GVV Unitas
Blauw Geel '38
20:30
USV Hercules

556 Belgium - Division 3: ACFF

US Givry
20:30
Hamoir
Ganshoren
20:30
Excelsior Virton
Warnant
20:30
Tubize
Jette
20:30
Solières Sport
Acren
21:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Division 3: Group A

Merelbeke
20:30
Ronse
Zelzate
20:30
Gent-Zeehaven
Olsa Brakel
21:00
Toekomst Menen
Westhoek
21:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

Pepingen-Halle
20:30
Olympia Wijgmaal
Diegem Sport
21:00
Berchem Sport
Eendracht Aalst
21:00
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
20:30
Voorde Appelterre
Eppegem
20:30
Rhodienne-De Hoek
Oostkamp
21:00
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Gosselies Sports
20:30
Stade Brainois
Stockel
20:30
Aische
Binche
20:30
SG-Tertre-Hautrage
Schaerbeek-Evere
21:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Aywaille
20:30
Gouvy
Stade Disonais
20:30
Herstal
Mormont
20:30
Habay-la-Neuve
Huy
20:30
Sprimont-Comblain
Richelle United
21:00
Marloie Sport
Jodoigne
21:00
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bornem
20:30
Ternesse
Vosselaar
20:30
Ranst
Rapid Leest
20:30
Wezel
Eendracht Zoersel
20:30
Vorselaar
Bevel FC
20:30
Berg en Dal
Retie
20:30
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

Union Lasne-Ohain
20:30
Kosova Schaerbeek
Stade Everois
20:30
Genappe
Etterbeek
20:30
Football Club Schaerbeek
Grimbergen
20:30
Borght-Humbeek
SC Aarschot
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
Bodegem Kapelle United
20:30
Liedekerke
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Sporting Kampenhout
Saint-Josse
21:00
Walhain
Sporting Bruxelles
21:00
NSeth Berchem
Léopold
21:00
Grez-Doiceau
Sportive Brainoise
21:00
Nivellois
Melsbroek
21:00
Bertem-Leefdaal

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Snef-Tyber
20:30
Ransart
Belœil
20:30
Péruwelz
Soignies Sports
20:30
Solre-sur-Sambre
Hornu
20:30
Le Roeulx
Houdeng
20:30
Molenbaix
Morlanwelz
21:00
RAS Monceau
Montignies
21:00
Gilly
Antoing
21:00
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zepperen-Brustem
20:30
Torpedo Hasselt
Schoonbeek-Beverst
20:30
Achel
Bregel Sport
20:30
Verbroedering Maasmechelen
Groen Star Beek
20:30
Zonhoven United
Juve Hasselt
20:30
Helson Helchteren
Alken
20:30
KFC Eksel
Herkol
20:30
Bilzerse Waltwilder
Herk
20:30
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:30
La Roche
Ethe Belmont
21:00
Lorraine Arlon
Meix-Devant-Virton
22:00
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
21:00
Condruzien
Biesme
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Andennais
21:00
Flavion-Morialmé
Beauraing
21:00
Grand-Leez
Ciney
21:00
Malonne
Chevetogne
21:00
Spy
Loyers
21:00
ES de la Molignée
Meux II
21:00
Nismes

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Munkzwalm
20:30
Elene-Grotenberge
Ardennen
20:30
Drongen
Lokeren Doorslaar
20:30
Berlare
SK Denderhoutem
20:30
Jong Zulte
St-Joris Sleidinge
20:30
Latem
Eendracht Zele
20:30
Eendracht Aalter
HO Kalken
20:30
Dendermonde
Grembergen
20:30
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Racing Waregem
20:30
Diksmuide
Sparta Heestert
20:30
Wielsbeke
Sassport Boezinge
21:00
Oostnieuwkerke
Excelsior Zedelgem
21:00
Blankenberge
SC Zonnebeke
21:00
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Inter Dobrich
19:00
Ustrem Donchevo
Spartak Varna
19:00
Chernomorets Balchik
Chernolomets
19:00
Botev Novi Pazar
Topolite
19:00
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
19:30
Ormideia
Omonia 29is Maiou
19:30
Amathous

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Chlumec nad Cidlinou
16:15
Ústí nad Orlicí
Dukla Praha II
16:15
Teplice II
Hradec Kralove II
16:15
Slovan Velvary
Pardubice II
16:15
Bohemians 1905 II
Slavia Praha II
16:15
Sparta Praha II
Admira Praha
16:15
Sokol Hostoun
Viktoria Plzen II
16:30
Písek
Sokol Brozany
20:00
Slovan Liberec II
Sokol Zápy
20:00
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
16:15
Dolní Benešov
Banik Ostrava II
16:15
Hanácká
Zlín II
16:30
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Hlinsko
20:00
Polaban Nymburk
Dvůr Králové
20:00
Poříčany
Kolín
20:00
Letohrad
Čáslav
20:00
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
20:00
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
19:00
Næsby

320 Denmark - 2. Division Group 2

Slagelse B&I
19:00
Skovshoved
Avarta
19:00
Brønshøj
AB
19:00
Nykøbing
Næstved
19:00
Vanløse

1233 Finland - Kakkonen

Kiffen
21:00
NJS

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
21:00
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
21:00
Jura Dolois
Paron
21:00
Besancon FC

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauneuf-sur-Loire
20:30
Montargis
Saran Municipal
20:30
Tourangeau
J3 Amilly
21:00
C' Chartres II

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:30
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

Le Touquet
21:00
Saint-Omer
US Chantilly
21:00
Olympique Marcquois

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Anagennisi Thalassias
20:00
Apollon Paralimniou
Aetos Orfani
20:00
Ampelokipon Drama
Nestos Chrisoupolis
20:00
Iraklis Ampelokipon
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Orfeas Xanthi
Antheias-Aristinou
20:00
Ethnikos Sochos
Aris Avato
20:00
Elpida Sapes
Pandramaikos
20:00
Evosmou
Didymoteicho
20:00
M. Alexandros Orfaniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Thiseas Agria
Almyros
20:00
Iraklis Psachna
Amvrysseas
20:00
Ipato
Opountios
20:00
Atalanti
Diagoras Stefanovik
20:00
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Meteora
20:00
Atromitos Palamas
Aetos Makrychoriou
20:00
Makedonikos Foufas
Kozani
20:00
Ermis Amyntaio
Anagennisi Karditsas
20:00
Oikonomos
Dias Diou
20:00
Karitsa
Elassona
20:00
Sellana
Fikis
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Agrotikos Asteras
20:00
PAO Koufalion
Anagennisi Plagia
20:00
Makedonikos Neapolis
Niki Agkathia
20:00
M. Alexandros Trikala
Edessaikos
20:00
Ethnikos Giannitsa
PAOK Alexandreia
20:00
Thyella Sarakinoi
Anagennisi Giannitsa
20:00
Aetos Varvaras
Thermaikos Thermis
20:00
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Asteras Kalirachis
20:00
Thyella Katsikas
Agios Matthaios
20:00
Preveza
Panagriniakos
20:00
Acheron Kanalaki
Anagennisi Artas
20:00
Missolonghi
M. Alexandros Kastorias
20:00
Lefkimmi
Tilikratis
20:00
Thyella Monastirakiou
Kerkyra
20:00
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Ermionidas-Ermis
Atromitos Chiliomodi
20:00
Agios Ierotheos
PAO Rouf
20:00
Aris Skalas
Panarkadikos
20:00
Molaikos
Pangytheatikos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Koronida Koiladas
20:00
Kifisia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
17:00
III. Kerületi TUE
Zalaegerszegi TE II
17:00
Nagyatadi FC
Bicskei
19:30
Lipot SK
BKV Előre
19:30
Balatonfuredi
Nagykanizsai ULE
19:30
SC Sopron
Komárom
19:30
Veszprém
MTE 1904
19:30
Tatabánya
Gardony
19:30
Papai Perutz
Menfocsanak
20:30
Szabadkikoto

251 Italy - Serie C: Girone A

Alessandria
21:00
Livorno
Como
21:00
Olbia
Lucchese
21:00
AlbinoLeffe
Novara
21:00
Juventus U23
Pistoiese
23:30
Pontedera
Pro Patria
01:30
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone B

FeralpiSalò
21:00
Vis Pesaro
Mantova
23:30
Arezzo
Calcio Padova
23:30
Virtus Verona
Sambenedettese
23:30
Perugia
Imolese
01:00
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
21:00
Catanzaro
Viterbese Castrense
21:00
Paganese
Vibonese
21:00
Foggia
Bari 1908
23:30
Juve Stabia
Bisceglie
23:30
Monopoli
Turris
00:00
Potenza Calcio
Virtus Francavilla
03:00
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:30
Derthona
Casale
20:30
Sestri Levante
Castellanzese
20:30
Saluzzo
Folgore Caratese
20:30
Chieri
Fossano
20:30
Pro Imperia
Gozzano
20:30
Borgosesia
Lavagnese
20:30
Bra
Legnano
20:30
Città di Varese
Sanremo
20:30
PDHAE
Vado
20:30
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Nibionnoggiono
Brusaporto
20:30
Pontisola
Desenzano Calvina
20:30
Vis Nova Giussano
Casatese
20:30
Cavenago Fanfulla
Real Calepina
20:30
Caravaggio
Adrense
20:30
Sona
Villa d'Almè
20:30
Crema
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Scanzorosciate
Seregno
20:30
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

Virtus Bolzano
20:30
Cartigliano
Trento Calcio 1921
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Ambrosiana
20:30
Luparense
Union ArzignanoChiampo
20:30
Cartigliano
Belluno
20:30
Mestre
Campodarsego
20:30
Virtus Bolzano
Chions
20:30
Adriese
Cjarlins Muzane
20:30
Caldiero Terme
Delta Calcio Rovigo
20:30
Manzanese
Este
20:30
Montebelluna
Union Feltre
20:30
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Sammaurese
Bagnolese
20:30
Real Forte Querceta
Corticella
20:30
Fiorenzuola
Forlì
20:30
Correggese
Marignanese
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Mezzolara
20:30
Rimini
Prato
20:30
Lentigione
Pro Livorno
20:30
Sasso Marconi Zola
Seravezza
20:30
Progresso

251 Italy - Serie D: Girone E

Trastevere
20:30
Gavorrano
Montevarchi Calcio
20:30
Scandicci
Flaminia
20:30
Grassina
Foligno
20:30
San Donato Tavarnelle
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Cannara
Pianese
20:30
Gavorrano
Robur Siena
20:30
Montespaccato
Sinalunghese
20:30
Lornano Badesse
Tiferno Lerchi
20:30
Sangiovannese
Trastevere
20:30
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Tolentino
Atletico
20:30
Porto Sant'Elpidio
Castelfidardo Calcio
20:30
Vastese
Campobasso
20:30
San Nicolò
Matese
20:30
Castelnuovo Vomano
Montegiorgio
20:30
Vastogirardi
Olympia Agnonese
20:30
Recanatese
Pineto
20:30
Giulianova
FC Rieti
20:30
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
SSC Giugliano
Arzachena
20:30
Team Nuova Florida
Carbonia
20:30
Nola 1925
Latina
20:30
Savoia
Nuova Monterosi
20:30
Lanusei
Muravera
20:30
Gladiator
Nocerina
20:30
Latte Dolce
Insieme Formia
20:30
Sassari Torres
Vis Artena
20:30
Cassino

251 Italy - Serie D: Girone H

Picerno
20:30
Audace Cerignola
US Bitonto
20:30
Portici
Brindisi
20:30
Molfetta Calcio
Casarano
20:30
Team Altamura
Città di Fasano
20:30
Nardò
Gravina
20:30
Taranto
Puteolana Internapoli
20:30
Francavilla
Aversa Normanna
20:30
Fidelis Andria
Sorrento
20:30
Lavello

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:30
Città Di Sant’Agata
Acireale
20:30
Licata
Dattilo
20:30
Troina
FC Messina
20:30
Marina di Ragusa
Gelbison
20:30
Biancavilla
Paternò
20:30
Rende
Roccella
20:30
ACR Messina
Rotonda
20:30
Cittanovese
San Luca
20:30
Santa Maria Cilento

1578 Norway - 2. Division

Skeid
22:30
Tromsdalen
Asker
23:00
Arendal

2 Poland - 2. Liga East

Stargard Szczeciński
19:00
Pogoń Siedlce
Wigry Suwałki
21:00
Sokół Ostróda
Bytovia Bytów
21:00
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

Aguia FC Vimioso
22:00
Merelinense
Bragança
22:00
Montalegre
Maria da Fonte
22:00
Mirandela
Vianense
22:00
Pedras Salgadas
Vilaverdense
22:00
Cerveira

20 Portugal - 2. Division: Group B

Fafe
22:00
Berço
AR São Martinho
22:00
Felgueiras 1932
Desportivo Aves
22:00
Mondinense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Amarante
22:00
Salgueiros
Paredes
22:00
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sanjoanense
22:00
Lusitania FC Lourosa
Vila Cortez
22:00
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group E

Alcains
22:00
Vitória de Sernache
Carapinheirense
22:00
Oliveira Hospital
GRAP
22:00
Condeixa
Oleiros
22:00
Sertanense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sacavenense
22:00
Fátima
Lourinhanense
22:00
Torreense
União Santarém
22:00
Caldas

20 Portugal - 2. Division: Group G

Sporting CP II
18:00
Fontinhas
Fabril Barreiro
22:00
Olimpico do Montijo
Rabo Peixe
23:00
Belenenses II

20 Portugal - 2. Division: Group H

Juventude Evora
22:00
Olhanense
Louletano
22:00
Armacenenses
Moncarapachense
22:00
Lagos
Aljustrelense
22:00
Lusitano GC Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
17:00
Mladost Medoševac
Radnički Svilajnac
17:00
Timok
SFS Borac
19:30
Pčinja Trgovište
Vlasina
19:30
Rembas
Župa
19:30
Radan
Buducnost Popovac
19:30
Trstenik PPT

296 Serbia - Srpska Liga - West

Budućnost Arilje
19:00
Jedinstvo Ub
Jošanica
19:00
Semendrija 1924
Sušica
19:00
Tutin

401 Slovakia - 3. Liga - West

Veľké Ludince
19:30
Slovan Duslo Šaľa
Lednické Rovne
19:30
OFK Malzenice
Marcelová
19:30
Nové Zámky
Galanta
19:30
Povazska Bystrica
Beluša
19:30
Nitra II

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
18:00
Unionistas de Salamanca
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
18:00
Coruxo
Covadonga
18:00
Burgos
นูมานเซีย
18:00
Lealtad
Salamanca CF UDS
23:00
Racing Ferrol
Langreo
23:00
Sporting Gijon II
Marino de Luanco
23:00
Real Valladolid II
Zamora
23:30
Pontevedra
Cultural Leonesa
23:30
Real Oviedo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ejea
18:00
Mutilvera
Tudelano
18:00
Haro
CD Calahorra
22:30
Izarra
Barakaldo
23:00
Real Sociedad II
SD Logroñés
23:00
Tarazona
Laredo
00:00
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

Villarreal II
17:30
Alcoyano
Olot
18:00
Badalona
Prat
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Hércules
18:00
Peña Deportiva
UD Ibiza
18:00
Atzeneta
Lleida Esportiu
23:00
Llagostera-Costa Brava
Orihuela
23:00
Valencia II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Linense
18:00
Sanluqueño
Marino
18:00
Tamaraceite
UCAM Murcia
18:00
El Ejido
Granada II
18:00
คอร์โดบา
Las Palmas II
18:30
Algeciras
San Fernando CD
23:00
Recreativo Huelva
Marbella
23:00
Cadiz II
Lorca Deportiva
23:00
Real Murcia
Yeclano
23:00
Real Betis II
Sevilla II
00:30
Linares Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
18:00
Somozas
As Pontes
22:30
Polvorín
Deportivo La Coruña II
22:30
Arzúa
Pontellas
22:30
UD Ourense
Arenteiro
22:30
Atios
Ourense CF
22:30
Choco
Bergantiños
23:00
Villalbés
Agrupación Estudiantil
23:00
Silva
Fisterra
23:00
Paiosaco
Barco
23:00
Arosa
Rápido Bouzas
23:00
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
17:45
Tuilla
Lenense
18:00
Llanera
Real Avilés
18:00
Caudal
San Martin
18:00
Siero
Avilés Stadium
21:45
Navarro
Urraca
23:00
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:15
Real Sociedad III
Santurtzi
17:15
Basconia
Ariznabarra
18:00
Sodupe

32 Spain - Tercera - Group 5

San Cristobal
18:00
Valls
Europa
18:00
Montañesa
Sant Andreu
18:00
Banyoles
Girona II
18:00
Horta
Granollers
18:00
Vilassar Mar
Cerdanyola del Vallès
18:00
Figueres
Igualada
23:00
Terrassa

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrent
18:00
Alzira
Elche II
22:00
Villajoyosa
Silla
22:30
Vilamarxant
Hércules II
22:30
Crevillente
Olímpic de Xàtiva
23:00
Intercity
Jove Espanol
23:00
Eldense

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Rayo Vallecano II
Villaverde-Boetticher
17:30
Alcorcón II
Real Aranjuez
17:30
El Álamo
Atlético de Pinto
17:30
Leganés II
Parla
17:30
Carabanchel
Trival Valderas
17:30
Móstoles
Alcobendas Sport
18:00
Complutense
Santa Ana
18:00
Unión Adarve
Villanueva del Pardillo
18:30
Pozuelo Alarcón
RSD Alcalá
22:00
Flat Earth
Moratalaz
23:00
San Fernando de Henares

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
18:00
Cultural Cebrereña
Atlético Tordesillas
22:00
Becerril Campos
UD Santa Marta
22:00
La Bañeza
Cristo Atlético
23:00
Cultural Leonesa II
Arandina
23:00
Beroil Bupolsa
Gimnástica Segoviana
23:00
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
Atlético Porcuna
Mancha Real
18:00
Loja
Maracena
18:00
Huétor Tájar
Alhaurín
18:00
El Palo
Juventud Torremolinos
18:00
Motril
At. Malagueño
18:00
Vélez
Melilla CD
18:15
Union Estepona
Torreperogil
23:00
Ciudad de Torredonjimeno
Antequera
23:00
Alhaurino

32 Spain - Tercera - Group 10

Lebrijana
18:00
Cabecense
Ceuta
18:00
Xerez Deportivo
Xerez
18:00
Los Barrios
Conil
18:00
Antoniano
San Roque de Lepe
18:00
La Palma
Castilleja
18:00
Lucena
Utrera
18:00
Pozoblanco
Coria CF
18:00
Gerena
Arcos
23:00
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
18:00
Constància
Formentera
18:30
PE Sant Jordi
Soller
22:30
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
19:00
Vera
Atlético Paso
19:00
Santa Úrsula
Mensajero
19:00
Tenerife II
Atletico Victoria
19:00
Buzanada
Lanzarote
19:00
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
17:00
Bullense
Huércal-Overa
17:30
Cartagena FC
Olímpico Totana
17:30
Atlético Pulpileño
Minerva
17:30
Plus Ultra
El Palmar
18:00
EDMF Churra
Los Garres
18:00
UCAM Murcia II
Deportiva Minera
22:30
La Union Atletico
Mazarrón FC
23:00
Mar Menor

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
18:00
Cacereño
Olivenza
18:00
RCP Valverdeno
Trujillo
18:00
Azuaga
Campanario
18:15
Extremadura UD II
Valdivia
22:30
Moralo
UP Plasencia
22:30
CD Coria
Llerenense
22:30
Diocesano
Lobón
23:00
Montijo
Arroyo
23:00
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

Corellano
22:00
Subiza
Fontellas
22:00
Peña Azagresa

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
18:00
Arnedo
Vianés
18:00
Oyonesa
Varea
18:00
CDFC La Calzada
Alberite
22:00
Logroñés II
Calasancio
22:30
Yague
Pradejon
22:30
Calahorra II
Alfaro
23:00
Villegas
Tedeón
23:00
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Cariñena
San Juan de Mozarrifar
17:30
Valdefierro
Belchite 97
22:00
Huesca II
Brea
22:00
Villanueva CF
Calamocha
22:00
Robres
Utebo
22:15
Sariñena
Atletico Monzon
22:30
Illueca
Barbastro
22:30
Épila
Borja
22:30
Almudévar
Sabiñánigo
22:30
Cuarte Industrial
Binéfar
23:00
Teruel

32 Spain - Tercera - Group 18

Azuqueca
18:00
Tarancón
Quintanar del Rey
22:15
Atletico Ibanes
La Solana
22:30
Ciudad Real
Torrijos
22:30
Madridejos
Calvo Sotelo
23:00
Almagro Spain

5 Brazil - Baiano 2

UNIRB
01:00
Jequié
Barcelona BA
01:00
Teixeira de Freitas
ABPN Canaã
01:00
Colo Colo

5 Brazil - Carioca 2

Artsul
20:00
CFRJ / Marica

5 Brazil - Cearense 2

Itapipoca
01:30
Guarani de Juazeiro
Pacatuba
01:30
Campo Grande

866998 Fiji - National Football League

Lautoka
10:00
Rewa
Suva
10:00
Nadi

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
02:00
Rivartibonitienne
Cavaly
02:00
FICA
Mirebalais
02:00
Racing des Gônaïves
Violette AC
02:00
Juventus Hai
Baltimore
04:00
Racing Club Haitien
Don Bosco
04:00
Triomphe Liancourt
Real du Cap
04:00
Ouanaminthe

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
21:00
Murata
Virtus
21:00
Tre Fiori
Folgore
21:00
Faetano

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
21:00
West Bromwich Albion U23

2454 Albania - 1st Division

Vora
20:00
Burreli
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Naftëtari Kuçovë
20:00
Këlcyra
Skrapari
20:00
Përmeti
Gramozi Ersekë
20:00
Delvina
Maliqi
20:00
Devolli
Butrinti Sarandë
20:00
Memaliaj
Valbona
20:00
Bulqiza
Gramshi
20:00
Klosi
Shënkolli
20:00
Luzi 2008
Ada Velipojë
20:00
Sopoti Librazhd
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Mirdita

5 Brazil - Brasileiro U20

América Mineiro U20
01:00
Corinthians U20
Botafogo U20
01:00
Fluminense U20
Flamengo RJ U20
01:00
Ceará U20
Internacional U20
01:00
Atletico-PR U20
Santos U20
01:00
Bahia U20
Sport Recife U20
01:00
Goias U20
Vasco U20
01:00
Gremio U20
Vitoria U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Palmeiras U20
02:00
Atletico-MG U20
Cruzeiro U20
06:30
Sao Paulo U20

748 Latvia - Latvian Cup

Liepāja
18:00
Ventspils

3995 Malaysia - Malaysia Cup

UiTM
20:00
Kelantan
Selangor
20:00
Melaka United

98 Australia - Npl Queensland

Redlands United
15:00
Brisbane Roar II

146 South Africa - Mtn 8 Cup

Kaizer Chiefs
20:00
Orlando Pirates

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
20:30
Knokke
Liège
21:00
Thes Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

Eimsbütteler TV U19
17:00
RB Leipzig U19
Bayern U19
17:00
Hoffenheim U19
Dusseldorf U19
17:00
Duisburg U19
Fortuna Koln U19
17:00
Schalke 04 U19
Preussen Munster U19
19:00
Alemannia Aachen U19
Paderborn U19
21:00
RW Essen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
16:30
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz
18:00
Czarni Sosnowiec W
GKS Katowice W
19:00
Akademia Piłkarska LG

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
16:30
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
17:00
Legia U18
Korona Kielce U18
18:00
Escola Warszawa U18
Lech Poznan U18
18:15
Pogon Szczecin U18
Jagiellonia U18
21:00
Gornik Z. U18

65437 Panama - Lpf

Tauro
04:00
Independiente

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
19:30
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

St. Gallen II
20:00
Kosova
Biel-Bienne
21:00
Zug
Olympique de Genève
22:00
Martigny Sports

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
20:30
Cham

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Spittal
20:00
Wolfsberger AC II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
20:00
Leobendorf

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
11:00
Maitland

360931 Mauritius - Mauritian League

Cercle de Joachim
19:00
Petite Rivière Noire
La Cure Sylvester
21:30
Grande Riviere Sud Est

227 Russia - Pfl

Sokol Saratov
17:00
Ryazan
Avangard Kursk
18:00
Krasnyy-SGAFKST
Kvant
18:00
Sakhalin
Kaluga
18:00
Metallurg Lipetsk
Znamya Noginsk
18:00
Salyut Belgorod
Metallurg Vidnoye
19:00
Khimik Novomoskovsk
Saturn Ramenskoye
21:00
Khimki 2
Fakel II
21:00
Strogino

47 Sweden - Elitettan Women

Sandviken W
19:00
Sunnanå
Alingsås W
21:00
Mallbacken W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
19:00
TPS W
HJK W
19:00
JyPK W
Honka W
19:00
Åland United
PK-35
19:00
Ilves W
KuPS W
19:00
TiPS W

32 Spain - Primera Division Women

Real Sociedad W
18:00
Atletico Granadilla
Eibar W
18:00
เรอัล มาดริด
Espanyol W
18:15
Athletic Club W
Madrid CFF
19:00
Logroño W
Levante W
20:00
Barcelona W
Atletico Madrid W
22:15
Huelva W
Deportivo de La Coruña W
01:00
Sevilla W

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
20:30
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Genk II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
22:00
Farum BK W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
20:15
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

Juventus W
18:30
Sassuolo W
Verona W
20:30
San Marino Academy

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Guadalajara W
Necaxa W
06:00
Toluca W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Khobi
17:00
Tbilisi City

119 Georgia - David Kipiani Cup

Gagra
16:30
Saburtalo
Samgurali
16:30
Chikhura

32 Spain - Segunda Division Women

Aurrerá de Vitoria W
17:30
Real Sociedad II W
Zamora Amigos Duero W
17:30
Olímpico Madrid W
Sárdoma W
18:00
Viajes Interrías W
Monte W
18:00
Oceja W
Sporting Gijón II W
18:00
Real Oviedo II W
Gijón FF W
18:00
Racing Santander II W
Arratia W
18:00
Bizkerre W
Añorga W
18:00
Oiartzun W
Hispalis W
18:00
Santa Teresa II W
Almería W
18:00
Badajoz W
Samper W
18:00
Getafe W
Atlético Madrid III W
18:00
Tres Cantos W
Discobolo-La Torre W
18:00
Mislata W
Murcia Féminas W
18:00
Elche W
SMX Athletic Murcia W
18:00
Villarreal II W
Málaga II W
18:30
Castuera W
San Miguel W
18:30
Sporting de Huelva II W
León FF W
18:30
Dinamo Guadalajara W
Valencia III W
18:45
Ciudad de Murcia W
Zaragoza II W
19:00
Son Sardina W
San Pío X
19:00
Salamanca W
Las Majoreras W
19:00
Puerto del Carmen W
Juventud San Sebastián W
19:00
Tarsa W
Sant Gabriel W
22:00
Igualada W
Levante Las Planas W
22:00
Vic Riuprimer W
Plaza Argel W
22:00
Lorca W
Riudoms W
22:30
Huesca W
Pardinyes W
22:30
Europa W
Sevilla II W
22:30
Real Betis II W
Atlético Arousana W
23:00
Mos W
Pallejà W
23:00
Balears W
Mérida AD W
23:00
La Rambla W

32 Spain - Spain Youth League

Hércules U19
07:00
Levante U19
Sevilla U19
17:30
Castilleja U19
Racing Ferrol U19
18:00
Conxo Santiago U19
Ural U19
18:00
Lugo U19
Atlético Perines U19
18:00
Tropezón U19
AD San Juan U19
18:00
Osasuna U19
Penya Arrabal U19
18:00
Damm U19
Burgos CF U19
18:00
Trival Valderas U19
Valencia U19
18:00
Roda U19
Patacona U19
18:00
Torre Levante U19
Santa Fe U19
18:00
San Félix U19
Mallorca U19
18:30
Atlético Villacarlos U19
Dos Hermanas SA U19
18:30
Granada U19
Bansander U19
21:45
Marina Sport U19
Leganés U19
21:45
Atlético Pinto U19
Aravaca U19
22:00
Los Yébenes SB U19
Vázquez Cultural U19
22:45
Maracena U19
Celta de Vigo U19
23:00
Pabellón Ourense U19
Choco U19
23:00
Val Miñor U19
Espanyol U19
23:00
Cornellà U19
Europa U19
23:00
Barcelona U19
Villarreal U19
23:00
Alboraya U19
Deportivo La Coruña U19
01:00
Calasanz U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aittitos Spata
20:00
Panionios
Charavgiakos
20:00
Marko
Proodeftiki
20:00
Ethnikos Piraeus
Pannaxiakos
20:00
Ilioupoli
Fostiras
20:00
Ano Meras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aias Salamina
20:00
Thyella Diastavroseos
Pythagoras Karlovasi
20:00
Aetos Loutron
Asteras Varis
20:00
Panelefsiniakos
Karavas
20:00
Pyliou
Keratsini
20:00
Akratitos
Aiolikos
20:00
Mikrasiatiki

5 Brazil - Brasileiro Women

São Paulo W
04:00
Kindermann-Avaí
Palmeiras W
06:00
Corinthians

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
21:00
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

Blagnac
21:00
Agde
Muret
21:00
Stade Beaucairois
Toulouse II
21:00
Fabrègues
Montpellier II
21:00
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
21:00
Mantes 78
Les Mureaux
21:00
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
21:00
Lucciana

5 Brazil - Paulista Série B

AEA
20:00
Tanabi
Independente SP
20:00
Rio Branco SP
Bandeirante SP
21:00
Andradina
Grêmio Prudente
01:00
Osvaldo Cruz
Elosport
01:00
União Barbarense
Osasco
01:00
Jabaquara
Barcelona EC
01:00
Mauá
Tupã
01:30
Assisense

401 Slovakia - Youth League

Senica U19
17:00
Slovan Bratislava U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
11:00
Albirex Niigata W
NTV Beleza W
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
Urawa Reds W
12:00
เอฮิเมะ

227 Russia - Premier League Women

Krasnodar W
18:00
Yenisey W
Ryazan VDV W
19:00
CSKA Moscow W
Chertanovo W
20:00
Zenit W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
20:00
Schruns

1796 Iceland - Premier League Women

KR W
20:30
Thor Akureyri W
Selfoss W
20:30
ÍBV W
FH W
20:30
Valur W
Breidablik W
20:30
Fylkir W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Tindastóll W
21:00
Volsungur Husavik W

479 Japan - Japan Football League

Tegevajaro Miyazaki
11:00
Sony Sendai
Tokyo Musashino City
11:00
Nara Club
Veertien Mie
11:00
Suzuka Unlimited
Reinmeer Aomori
11:00
Osaka
Iwaki
11:00
Matsue City
Kochi United
16:00
Biwako Shiga
Maruyasu Okazaki
17:00
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yamato Sylphid
11:00
Nittaidai W
Bunny's Kyoto
11:00
โยโกฮามา เอฟซี
Setagaya Sfida
12:00
Kamogawa

49477 ไทยลีก 3

Sakon Nakhon
15:45
Huai Thalaeng United

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com