แจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ย. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
00:45
NAC Breda

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

กวม
06:00
ซีเรีย
China
06:00
ฟิลิปปินส์
Australia
06:00
ไทเป
เนปาล
06:00
จอร์แดน
Iran
06:00
บาห์เรน
อิรัก
06:00
กัมพูชา
ซาอุดีอาระเบีย
06:00
ปาเลสไตน์
อุซเบกิสถาน
06:00
สิงคโปร์
Bangladesh
06:00
อินเดีย
โอมาน
06:00
กาตาร์
ญี่ปุ่น
06:00
ทาจิกิสถาน
คีร์กีซสถาน
06:00
มองโกเลีย
UAE
06:00
ไทย
เวียดนาม
06:00
อินโดนีเซีย
เกาหลีใต้
06:00
เกาหลีเหนือ
เลบานอน
06:00
ศรีลังกา

479 เจลีก

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
เอฟซี โตเกียว
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
กัมบะ โอซาก้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
โชนัน เบลล์มาเร่
17:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
เกียวโต แซงก้า
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
โทชิกิ SC
มาชิดา เซลเวีย
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
FC เรียวเคียว
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
Giravanz Kitakyushu
17:00
เอฮิเมะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

49477 ไทยลีก

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี

99474 World - Friendly International

กรีซ
21:45
ไซปรัส
แอลเบเนีย
22:00
โคโซโว
อาร์เมเนีย
23:00
คูเวต
มอลตา
00:00
ลิกเตนสไตน์
ซานมารีโน
00:00
ลัตเวีย
มอนเตเนโกร
00:00
คาซัคสถาน
ลิทัวเนีย
00:00
หมู่เกาะแฟโร
โรมาเนีย
00:00
เบลารุส
นอร์เวย์
00:00
อิสราเอล
บัลแกเรีย
00:30
ยิบรอลตาร์
ตุรกี
00:45
โครเอเชีย
แอลเบเนีย
01:00
ยิบรอลตาร์
เดนมาร์ก
01:30
สวีเดน
ลักเซมเบิร์ก
02:30
ออสเตรีย
สโลวีเนีย
02:45
อาเซอร์ไบจาน
เนเธอร์แลนด์
02:45
สเปน
เยอรมนี
02:45
เช็กเกีย
เบลเยียม
02:45
สวิตเซอร์แลนด์
อิตาลี
02:45
เอสโตเนีย
โปรตุเกส
02:45
อันดอร์รา
โปแลนด์
02:45
ยูเครน
ฝรั่งเศส
03:10
ฟินแลนด์

462 England - National League

Altrincham
02:45
Solihull Moors
Notts County
02:45
Stockport County

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:30
วีแกนแอทเลติก
แบล็กพูล
02:00
Leeds United U21
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:00
Southampton U21

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
02:45
Maldon & Tiptree
Cambridge City
02:45
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Highworth Town
02:30
Cinderford Town

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BFC Dynamo
00:30
Altglienicke
Bischofswerdaer FV
01:00
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
01:00
TuS RW Koblenz

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
01:30
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
01:30
Eddersheim

11 โอเบอร์ลีกา

Sterkrade-Nord
02:00
Hilden

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

VfL Oldenburg
01:30
TB Uphusen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
01:00
TSB Flensburg
Frisia 03 Risum-Lindholm
01:30
Husumer SV

212 Belarus - Pershaya Liga

Volna
20:00
Sputnik

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Slavoj Vyšehrad
20:00
Táborsko

245 Czech Republic - Czech Cup

Karlovy Vary
20:00
Opava

320 Denmark - Landspokal Cup

Skive
19:30
SønderjyskE
Hedensted
19:30
Fremad Amager
BSF
19:30
OB
Jammerbugt
22:00
Holstebro
HB Køge
22:30
Midtjylland
AB
23:00
AaB
Brabrand
01:00
Vejle
Slagelse B&I
01:00
Lyngby
VSK Århus
01:00
Horsens
Nykøbing
01:00
Esbjerg

674 Hungary - Hungarian Cup

Menfocsanak
22:00
Szombathelyi Haladás

2 Poland - 1. Liga

Górnik Łęczna
23:00
Jastrzębie
ŁKS Łódź
00:00
Korona Kielce

20 Portugal - Taça De Portugal

Pedras Rubras
22:00
Salgueiros

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
15:30
Neftekhimik
Krasnodar II
17:00
Krylya Sovetov
Veles
18:00
Spartak Vladikavkaz
Akron
19:00
Volgar Astrakhan
Tekstilshchik
19:00
Baltika
Yenisey
19:00
Tom' Tomsk
Orenburg
20:00
Irtysh
Olimpiyets
20:00
Chertanovo
Chayka
21:00
Dinamo Bryansk
Shinnik
22:30
Spartak Moskva II
Torpedo Moskva
23:00
Fakel

1161 Scotland - League Cup

Stranraer
02:30
Hamilton Academical
St. Mirren
02:45
Greenock Morton
Airdrieonians
02:45
Edinburgh City

32 Spain - Copa Del Rey

CF Rusadir
00:00
Rincón
AUGC Deportiva
00:30
Racing Murcia
Real Titánico
01:00
Anaitasuna FT
Racing Rioja
01:00
Colegios Diocesanos
Montañesa
01:00
Cantolagua
Cardassar
01:00
Épila
Tomares
01:30
Chinato
Miengo
02:00
Ribadumia
Móstoles CF
02:00
Marchamalo
Guía
02:30
Buñol

47 Sweden - Svenska Cupen

Brommapojkarna
01:00
Sirius

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
01:00
Chiasso

86 Ukraine - Second League: Group A

Chernihiv
19:00
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Hirnyk
19:00
Yarud Mariupol'

5 Brazil - Serie A

Bahia
04:45
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Confiança
07:30
Botafogo SP

5 Brazil - Copa do Brasil

Palmeiras
02:30
Ceará
Cuiabá
05:00
Grêmio

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
02:00
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:10
Deportes Tolima
Deportivo Cali
02:00
Envigado
Jaguares de Córdoba
04:00
Junior
Boyacá Chicó
06:05
Rionegro Águilas

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
00:00
Santos de Guápiles
Limón
04:00
Guadalupe
Sporting San José
04:00
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
07:00
Independiente del Valle
Aucas
00:15
Olmedo
Mushuc Runa
02:30
LDU Quito
Universidad Católica
04:45
Guayaquil City

53128 Guatemala - Primera Division

Sayaxché
01:00
Carchá

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
08:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
10:05
Tepatitlán de Morelos
Tlaxcala
06:00
Dorados

3990 Nicaragua - Primera Division

Chinandega
04:15
Managua

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
05:15
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Atlético Grau
23:00
Universidad San Martín
Carlos Stein
03:30
Cienciano

338 Peru - Segunda Division

Juan Aurich
22:30
Santa Rosa PNP
Union Huaral
01:00
Molinos El Pirata
Comerciantes Unidos
03:30
Santos
Alianza Atlético
06:00
Sport Chavelines Juniors

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
23:30
Boston River
Fénix
02:30
Peñarol
Deportivo Maldonado
04:45
Defensor Sporting

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
Majestic
SONABEL
22:30
Ouagadougou
ASFB
22:30
Douanes
USFA
22:30
Rahimo
ASFA-Yennenga
22:30
Léopards
Etoile Filante
23:00
KOZAF
Salitas
01:15
RCK

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
21:30
Dauphins Noirs
Blessing
21:30
RCK

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Flamme Olympique

5618 China PR - Super League

Shijiazhuang Ever Bright
14:30
Wuhan Zall
Beijing Guoan
18:35
Shanghai SIPG

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Kochi United
17:00
FC Tokushima

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
02:45
Dulwich Hamlet

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

มอริเตเนีย
23:00
บุรุนดี
เคนย่า
23:00
คอโมโรส
เซเนกัล
23:00
กินี-บิสเซา
กินี
23:00
ชาด
Libya
02:00
อิเควทอเรียลกินี

556 Belgium - Division 3: ACFF

Waremme
20:30
Solières Sport
Warnant
20:30
Acren

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
20:30
Zelzate
Merelbeke
20:30
Harelbeke
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Dikkelvenne
Lokeren-Temse
21:00
Ninove
Toekomst Menen
21:00
Ronse
Olsa Brakel
21:00
Sparta Petegem
Westhoek
21:00
Oudenaarde
Gullegem
00:00
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Division 3: Group B

Pepingen-Halle
20:30
Hoogstraten
Spouwen-Mopertingen
20:30
Bocholt
Olympia Wijgmaal
20:30
Lyra-Lierse Berlaar
Houtvenne
21:00
Cappellen
Hades
21:00
Eendracht Aalst
Londerzeel
21:00
Sporting Hasselt
Heur Tongeren
21:00
Diegem Sport
KSC City Pirates
21:00
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Wolvertem Merchtem
20:30
Avanti
Bambrugge
20:30
Oostkamp
Lochristi
20:30
VW Hamme
Voorde Appelterre
20:30
Jong Lede
Torhout
21:00
Anzegem
Sint-Niklaas
21:00
Svelta Melsele
Tempo Overijse
21:00
Eppegem
FC Lebbeke
01:30
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:30
Esperanza Pelt
De Kempen
21:00
Weerstand Koersel
Sint-Lenaarts
21:00
Turnhout
Witgoor Sport
21:00
ลีลล์
Zwarte Leeuw
21:00
Nijlen
Beringen
21:00
Betekom
Racing Mechelen
21:00
Wellen
Eendracht Termien
21:00
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
21:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Herstal
20:30
Richelle United
Raeren-Eynatten
20:30
Aywaille
Habay-la-Neuve
20:30
Oppagne-Wéris
Sprimont-Comblain
21:00
Stade Disonais
Rochefort
21:00
Huy
Wanze / Bas-Oha
21:00
Marloie Sport
Onhaye
21:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
20:30
Vosselaar
Vorselaar
20:30
Ranst
Antonia
20:30
Wezel
Geel
20:30
Bevel FC
Ternesse
20:30
Kalmthout
Bornem
20:30
Berg en Dal
Eendracht Zoersel
20:30
Retie
Rapid Leest
20:30
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Saint-Josse
20:30
Stade Everois
Sporting Kampenhout
20:30
Huldenberg
Grimbergen
20:30
Bodegem Kapelle United
Wambeek
20:30
Borght-Humbeek
BX Brussels
21:00
Genappe
Etterbeek
21:00
Sportive Brainoise
Union Lasne-Ohain
21:00
Sporting Bruxelles
NSeth Berchem
21:00
Léopold
Kosova Schaerbeek
21:00
Grez-Doiceau
Houtem-Oplinter
21:00
SC Aarschot
Stade Bierbeek
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Melsbroek
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Bertem-Leefdaal
21:00
Liedekerke
Linden
21:00
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Excelsior Biévène
20:30
Péruwelz
Antoing
20:30
Houdeng
Belœil
20:30
Snef-Tyber
Molenbaix
21:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

Groen Star Beek
20:30
Alken
Bregel Sport
20:30
Helson Helchteren
KFC Eksel
20:30
Herk
Herkol
20:30
Juve Hasselt
Zepperen-Brustem
20:30
Schoonbeek-Beverst
Bilzerse Waltwilder
20:30
Torpedo Hasselt
Zonhoven United
20:30
Herderen-Millen
Verbroedering Maasmechelen
20:30
Achel

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
20:30
Chevetogne
Malonne
20:30
Spy
Andennais
20:30
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
20:30
Eendracht Zele
Latem
20:30
Dendermonde
Eendracht Aalter
20:30
HO Kalken
Grembergen
20:30
Munkzwalm
Jong Zulte
20:30
Drongen
Lokeren Doorslaar
20:30
Ardennen
SK Denderhoutem
20:30
Elene-Grotenberge
Excelsior Mariakerke
20:30
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
20:30
RC Lauwe
Lauwe
20:30
Diksmuide
Sassport Boezinge
21:00
Dadizele
Racing Waregem
21:00
SC Zonnebeke
Excelsior Zedelgem
21:00
Sparta Heestert
Blankenberge
21:00
Eendracht Wervik
Oostnieuwkerke
21:00
Rumbeke
Oostduinkerke
00:30
Meulebeke

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
20:00
Vyškov

17 France - CFA Group A

Rouen
22:00
Versailles
Fleury 91
22:00
Stade Plabennec
C' Chartres
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Blois
00:00
Lorient II
Saint-Malo
00:00
Vannes
Guingamp II
00:00
Granville
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Poissy
Caen II
00:00
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group B

Gobelins
21:00
Entente SSG
Schiltigheim
22:00
Metz II
Reims II
23:00
Épinal
Sedan
00:00
Belfort
Bobigny
00:00
Lens II
Beauvais
00:00
Gazélec Ajaccio
Auxerre II
00:00
Haguenau
Olympique St Quentin
00:00
St Maur Lusitanos

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
21:00
Louhans-Cuiseaux
Hyères
00:00
Chasselay MDA
Fréjus St-Raphaël
00:00
Monaco II
Jura Sud Foot
00:00
Toulon
Marignane Gignac
00:00
Aubagne
Olympique Lyonnais II
00:00
Martigues
Saint-Priest
00:00
Grasse
Olympique Marseille II
00:00
Andrézieux

17 France - CFA Group D

Bourges Foot
22:00
Béziers
Colomiers US
00:00
Bourges 18
Angoulême
00:00
Canet Roussillon
Nantes II
00:00
Romorantin
Trélissac
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Angers SCO II
00:00
Bergerac
Yzeure
00:30
Les Herbiers
Stade Montois
00:30
Chamalières

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Besancon FC
20:30
Morteau Montlebon
Selongey
20:30
Saint-Apollinaire
Jura Dolois
20:30
Racing Besançon
Montceau
20:30
Gueugnon
Dijon II
20:30
Sochaux II
Pontarlier
20:30
Valdahon Vercel
Grandvillars
21:00
Paron

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tours
21:00
Vierzon
Avoine OCC
21:00
Montargis
Tourangeau
21:00
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

Troyes II
20:30
Mulhouse
Illkirch Graffenstaden
20:30
Strasbourg II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
21:00
Boulogne II
Wasquehal
21:00
Le Touquet
Amiens SC II
21:00
Olympique Marcquois
Valenciennes II
21:00
Amiens AC
Croix Football IC
00:00
Feignies-Aulnoye
Saint-Omer
00:00
Lille II
Maubeuge
00:00
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

Oissel CMS
21:00
AG Caennaise
Avranches II
21:00
Vire
Le Havre II
21:00
Évreux 27
Quevilly II
21:00
Alencon
Saint-Lo Manche
21:00
Cherbourg
Dives-Cabourg
21:00
Bayeux
Romilly-Pt St Pierre
21:00
Dieppe

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
18:30
Pergolettese
AlbinoLeffe
21:00
Alessandria
Carrarese
21:00
Renate
Piacenza
21:00
Pro Patria
Pro Vercelli
21:00
Pistoiese
Livorno
01:00
Giana Erminio
Lecco
02:30
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

Legnago Salus
21:00
Matelica Calcio
Modena
21:00
Carpi
Triestina
22:30
Imolese
Perugia
23:30
Calcio Padova
Ravenna
23:30
Gubbio
Vis Pesaro
00:30
Cesena
Südtirol
02:30
Mantova
Fermana
02:45
Fano
Virtus Verona
02:45
FeralpiSalò

251 Italy - Serie C: Girone C

Monopoli
21:00
Viterbese Castrense
Ternana
21:00
Virtus Francavilla
Foggia
21:00
Turris
Catanzaro
23:30
Teramo
Paganese
23:30
Avellino
Potenza Calcio
02:45
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
San Donato Tavarnelle
Pianese
20:30
Montespaccato
Robur Siena
20:30
Grassina

2 Poland - 2. Liga East

Hutnik Krakow
19:00
Śląsk Wrocław II

20 Portugal - 2. Division: Group F

Loures
18:00
Sacavenense
Torreense
02:00
Sintrense
Alverca
03:00
1º Dezembro

20 Portugal - 2. Division: Group G

Oriental Lisboa
22:00
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lusitano GC Evora
18:30
Louletano

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Viitorul Ianca
19:00
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Gloria Albeşti
19:00
Mostiştea Ulmu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Olimpic Cetate
19:00
Odorheiu Secuiesc

32 Spain - Segunda B - Group 3

Cornellà
18:00
Olot
Llagostera-Costa Brava
23:00
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 2

Navarro
01:00
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 5

Cerdanyola del Vallès
01:00
Grama
Pobla Mafumet
02:00
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
23:00
Roda

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
22:00
Burgos Promesas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Niğde Belediyespor
17:00
İnegölspor
Ankara Demirspor
17:00
Kocaelispor
24 Erzincanspor
17:00
Gümüşhanespor
Şanlıurfaspor
17:00
Hacettepe
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Zonguldak Kömürspor
Amed SK
17:00
Manisa BBSK
Sancaktepe Belediye
17:00
Çorum Belediyespor
Ergene Velimeşespor
17:00
Afjet Afyonspor
Kahramanmaraşspor
17:00
Sarıyer

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kastamonuspor
17:00
Karabükspor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Elazığspor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Turgutluspor
Eyüpspor
17:00
Bayburt İÖİ
Kırklarelispor
17:00
Pendikspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Serik Belediyespor
Van BB
17:00
Bugsaşspor
Pazarspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
Sakaryaspor
17:00
Bodrumspor
Karacabey Birlikspor
17:00
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Nazilli Belediyespor
17:00
Tokatspor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Halide Edip Adıvar

5 Brazil - Carioca 2

Gonçalense
20:00
Artsul
Rio São Paulo
20:00
Nova Iguaçu
Audax Rio
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Olaria
01:00
Campos AA
Serra Macaense
01:00
Goytacaz
Serrano RJ
01:00
São Gonçalo EC RJ
CFRJ / Marica
01:00
Angra dos Reis
Duque de Caxias
01:00
Bonsucesso

5 Brazil - Cearense 2

Campo Grande
01:30
Maranguape
Pacatuba
01:30
Guarani de Juazeiro
União CE
01:30
Itapipoca

5 Brazil - Matogrossense

Nova Mutum EC
02:30
Sinop
Dom Bosco
03:00
Operário Ltda

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Nacional AC MG
Pouso Alegre
01:30
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Piauiense

Piauí
02:00
Ríver

98 Australia - Brisbane Premier League

Toowong
16:30
Centenary Stormers
Acacia Ridge
17:30
Caboolture

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
16:15
Eastern Suburbs Brisbane
Redlands United
16:30
Gold Coast United

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
20:30
Heist
Liège
21:00
Sint-Eloois-Winkel
Thes Sport
02:30
Knokke

11 Germany - Junioren Bundesliga

Alemannia Aachen U19
01:00
Dusseldorf U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
18:15
GKS Katowice W

251 Italy - Primavera 2

Vicenza Virtus U19
20:30
Reggiana U19
Lecce U19
20:30
Salernitana U19

2 Poland - Central Youth League

Escola Warszawa U18
18:00
Lech Poznan U18

48946 Palestine - West Bank League

Markez Balata
20:00
Hilal Al-Quds
Thagafi Tulkarm
23:00
Ahli Al-Khalil

122 Kosovo - Superliga

Arbëria
19:30
Besa Pejë

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Cham
01:30
Basel II

32 Spain - Copa Federacion

Leioa
01:00
Tropezón

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Sao Paulo U20
01:00
Bahia U20
Avaí U20
01:00
Vasco U20
Palmeiras U20
01:00
Internacional U20

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Beltinci
19:00
Domžale
Triglav
00:00
Celje

32 Spain - Primera Division Women

Huelva W
21:45
Madrid CFF
Athletic Club W
22:00
Levante W
Barcelona W
01:00
Atletico Madrid W
Logroño W
01:00
Real Sociedad W
Santa Teresa W
01:30
Espanyol W
Real Betis W
02:00
Valencia W
Atletico Granadilla
02:30
เรอัล มาดริด

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
22:00
Voorwaarts Zwevezele W
Genk II W
22:00
Moldavo W
Famkes Merkem W
22:00
Standard Liège II W
Massenhoven W
22:00
OH Leuven II
RFC de Liege W
22:00
Kontich W
Wuustwezel W
22:00
Anderlecht II W
Eva's Tienen W
22:00
Chastre W
Gent II W
22:00
Mechelen W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Belenenses U23
21:00
Cova da Piedade U23

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
02:45
Dungannon Swifts U20
Coleraine U20
02:45
Crusaders U20
Glenavon U20
02:45
Ballymena United U20
Portadown U20
02:45
Carrick Rangers U20
Larne U20
03:00
Warrenpoint Town U20

32 Spain - Spain Youth League

Rusadir U19
19:00
Vázquez Cultural U19
Málaga U19
22:00
Santa Fe U19
Granada U19
22:30
26 de Febrero U19
Maracena U19
23:00
Dos Hermanas SA U19
Real Betis U19
23:00
Cádiz U19
Castilleja U19
23:30
Séneca U19
San Félix U19
00:00
Almería U19
Sanluqueno U19
01:00
Polillas U19
Nervión U19
01:30
Sevilla U19

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
20:00
Madureira U20
Botafogo U20
01:00
Resende U20
Volta Redonda U20
01:00
América RJ U20
Nova Iguaçu U20
01:00
Flamengo RJ U20

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
19:00
Pandurii Târgu Jiu

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
21:00
Olympique d'Alès
Alberes Argelès
21:00
Balma
Rodez II
21:00
Nîmes II
Stade Beaucairois
21:00
Agde
Fabrègues
21:00
Blagnac
Muret
21:00
Montpellier II
Castanet
22:00
Toulouse II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
21:00
Linas-Montlhery
Les Ulis
21:00
Meaux Academy Football
Mantes 78
00:00
PSG II
Paris II
00:00
Aubervilliers
Ivry US
00:00
Bretigny Foot
Drancy JA
00:00
Créteil II
Blanc Mesnil
00:00
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
20:30
Villefranche SJB
Mandelieu LN
21:00
Cannet Rocheville
Côte Bleue
21:00
Istres
Lucciana
21:00
Rousset-Ste Victoire
Consolat Marseille
22:00
Furiani-Agliani
Nice II
00:00
Marseille Endoume Catalans
Cannes
00:00
Ajaccio II

5 Brazil - Paulista Série B

Andradina
01:00
AEA
Tanabi
01:00
América SP
Assisense
01:00
Grêmio Prudente
Rio Branco SP
01:00
Elosport
União Barbarense
01:00
Itararé
Mauá
01:00
Osasco
Jabaquara
01:00
Mauaense
Osvaldo Cruz
02:00
VOCEM

80 Chile - Segunda División

Deportes Vallenar
22:00
Concepcion
General Velásquez
22:00
Iberia

491 Northern Ireland - Premiership Women

Crusaders Strikers W
03:00
Derry City W
Glentoran BU W
03:00
Sion Swifts W
Cliftonville W
03:00
Linfield W

1796 Iceland - Premier League Women

KR W
20:30
Breidablik W

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com