แจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ย. 2563

462 อีเอฟแอลลีกทู

โบลตันวอนเดอเรอส์
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

Helmond Sport
00:45
Excelsior
TOP Oss
03:00
FC Eindhoven

99474 World - Friendly International

Bangladesh
18:00
เนปาล
ญี่ปุ่น
21:15
Panama
คอสตาริกา
00:00
กาตาร์

99474 World - Club Friendlies

Hradec Králové
17:00
Bohemians 1905
České Budějovice
17:00
Táborsko
KV Oostende
17:00
Dunkerque
Austria Lustenau
17:00
Vaduz
Baník Ostrava
19:00
Lisen
Liefering
19:00
Bayern München II
Lokomotiv Plovdiv
19:00
Beroe
Ahironas
19:30
Olympiakos
Gorica
20:00
Celje
อาโปเอล
20:00
Alki Oroklini
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:00
St. Pauli
Ried
20:30
Vorwärts Steyr
แซงต์ เอเตียน
21:00
Grenoble Foot 38
Hartberg
21:00
Kapfenberger SV
อองเช่ร์
21:00
Niort
สตุทท์การ์ดต
21:00
Heidenheim
SV Horn II
21:00
St. Pölten
Rapid Wien II
21:00
Admira
แก็งก็อง
21:30
แบรสต์
Juniors OÖ
21:30
Sturm Graz
Koper
22:00
Tabor Sežana
Olympique Dcheïra
22:00
Hassania Agadir
Gorica
22:00
Kustošija
Moralo
23:00
Merida

462 England - Fa Trophy

Ashton United
06:00
South Shields
Runcorn Linnets
06:00
Morpeth Town
Witton Albion
06:00
Bamber Bridge
Marske United
06:00
Warrington Town
Nantwich Town
06:00
Workington
Marine
06:00
Hyde United
Royston Town
06:00
Tamworth
Grantham Town
06:00
St Ives Town
St Neots Town
06:00
Kings Langley
Hitchin Town
06:00
Mickleover Sports
Biggleswade Town
06:00
Bedford Town
AFC Rushden & Diamonds
06:00
Peterborough Sports
Kidsgrove Athletic
06:00
Stamford
Basford United
06:00
Rushall Olympic
Welwyn Garden City
06:00
Hednesford Town
Aveley
06:00
Hastings United
Lowestoft Town
06:00
Cheshunt
Needham Market
06:00
Leiston
AFC Hornchurch
06:00
Wingate & Finchley
Leatherhead
06:00
Felixstowe & Walton United
Enfield Town
06:00
Maldon & Tiptree
Salisbury
06:00
Bracknell Town
North Leigh
06:00
Frome Town
Evesham United
06:00
Bideford
Swindon Supermarine
06:00
Dorchester Town
Weston-super-Mare
06:00
Chesham United
Margate
06:00
Burgess Hill Town
Corinthian-Casuals
06:00
Walton Casuals
Thame
06:00
Bognor Regis Town
Poole Town
06:00
Willand Rovers
Coleshill Town
06:00
Matlock Town
Marlow
06:00
Nuneaton Town
Uxbridge
06:00
Cray Wanderers
Moneyfields
06:00
Truro City
Buxton
06:00
City of Liverpool
Carshalton Athletic
06:00
Barking
Haringey Borough
06:00
Bishop's Stortford

462 England - Premier League U18

Middlesbrough U18
20:00
Manchester United U18

38 Netherlands - Eredivisie Women

ADO Den Haag W
01:30
Ajax W
ฮีเรนวีน
01:30
Alkmaar W
Excelsior Barendrecht W
01:30
พีอีซี ซโวลล์

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
01:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
01:00
Heider SV
Hannover 96 II
01:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
01:30
Alemannia Aachen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Concórdia
01:15
Bramfelder SV
Hamm United
01:30
Dassendorf
Victoria Hamburg
01:30
Buchholz
Osdorf
01:30
Süderelbe
Hamburger SV III
02:00
Lohbrugge

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

BW Lohne
01:00
Bersenbrück
Heeslinger SC
01:30
Rotenburger SV

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

FV Engers 07
01:00
Mülheim-Kärlich
Pfeddersheim
01:30
Arminia Ludwigshafen

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Leotar
19:00
Slavija

17 France - National

Boulogne
00:00
Avranches
Quevilly Rouen
00:00
Cholet
Red Star
00:00
Lyon Duchère
Sète
00:00
Concarneau
Villefranche
00:00
Laval
Le Mans
02:00
Orléans

674 Hungary - Hungarian Cup

Szolnoki MÁV
20:30
Gyirmót

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Győri ETO
23:00
Budaörs

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Acre
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Katamon
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Ramat Gan
20:00
Hapoel Ra'anana
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Iksal
20:00
Hapoel Petah Tikva
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Kfar Shalem

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
22:00
Bełchatów
Chrobry Głogów
23:40
Stomil Olsztyn

296 Serbia - Prva Liga

Jagodina
19:00
Radnički Pirot

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
03:00
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
01:00
Utsikten
Skövde AIK
01:00
Motala

86 Ukraine - Ukrainian Cup

VPK-Ahro Shevchenkivka
19:00
Olimpik Donetsk

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty
19:30
Bukovyna
Kalush
06:00
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Metalurh Zaporizhya
06:00
Cherkashchyna-Akademiya

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
02:45
Connah's Quay
Cardiff MU
02:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
05:00
Banfield

5 Brazil - Serie B

Vitória
07:30
Figueirense
Ponte Preta
02:00
Brasil de Pelotas
Operário PR
02:30
Náutico
Avaí
04:30
Paraná
Oeste
05:15
CRB

5 Brazil - Serie C

Remo
06:00
Santa Cruz

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
23:30
O'Higgins

80 Chile - Primera B

San Marcos
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Cúcuta Deportivo
08:00
América de Cali

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
03:30
Firpo

99474 World - WC Qualification South America

อาร์เจนตินา
07:00
ปารากวัย
โคลอมเบีย
03:30
อุรุกวัย
ชิลี
06:00
เปรู

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cimarrones de Sonora
10:00
Venados

338 Peru - Primera Division

UTC Cajamarca
01:15
Alianza Universidad

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
21:30
Sepahan
Gol Gohar
21:30
Foolad
Saipa
21:30
Nassaji Mazandaran
Padideh Khorasan
21:30
Sanat Naft
Esteghlal
21:30
Machine Sazi
Naft Masjed Soleyman
21:30
Persepolis
Zob Ahan
21:30
Paykan
Aluminium Arak
21:30
Mes Rafsanjan

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
19:40
Al-Taawon
Al Bataeh
19:40
Al Hamriyah
Masfut
19:45
Dibba Al Hisn

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Dhafra
21:00
Shabab Al Ahli Dubai
Al Khaleej
21:00
Al Ain
Al Wasl
00:00
Al Wahda

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

Niger
23:00
เอธิโอเปีย
ไนจีเรีย
23:00
เซียร์ราลีโอน
มาลี
02:00
นามิเบีย
โมร็อกโก
02:00
Central African Republic
ตูนิเซีย
02:00
แทนซาเนีย
แอฟริกาใต้
02:00
เซาตูเมและปรินซิปี

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:00
Slavia Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hlučín
23:00
Znojmo

20 Portugal - 2. Division: Group H

Moura
22:00
Vitória FC

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dacia Unirea Brăila
19:00
Avantul Valea Marului

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Viitorul Constanţa II
19:00
Înainte Modelu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

FCSB II
19:00
Dinamo Bucureşti II
Baloteşti
19:00
CSA Steaua Bucureşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Astra II
19:00
Blejoi Vispeşti
Kids Tâmpa Braşov
19:00
Sepsi II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Flacăra Moreni
19:00
Pucioasa

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
04:00
Velke Levare

5 Brazil - Paulista A3

Velo Clube
03:00
EC São Bernardo

41 ยูโร U21

Armenia U21
22:00
Sweden U21
Malta U21
23:00
Ukraine U21
Lithuania U21
23:30
San Marino U21
Turkey U21
00:00
Austria U21
Greece U21
00:00
Czech Republic U21
Wales U21
00:00
Moldova U21
Kosovo U21
01:00
Albania U21
Gibraltar U21
01:00
Norway U21
England U21
02:30
Andorra U21

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Real du Cap
06:00
Violette AC

41 Europe - Euro U17

Hungary U17
06:00
Belarus U17
Switzerland U17
06:00
Luxembourg U17
Germany U17
06:00
FYR Macedonia U17
Poland U17
06:00
Malta U17
England U17
06:00
Azerbaijan U17
Greece U17
06:00
San Marino U17

2454 Albania - Albanian Cup

Vllaznia Shkodër
19:30
Elbasani

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław
06:00
ROW Rybnik

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Khaleel
20:00
Shabab Al Am'ari
Taraji Wadi Al-Nes
23:00
Jabal Al Mukaber

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Comets
16:00
Campbelltown City
Croydon Kings
16:15
Adelaide City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Union Vöcklamarkt
01:00
Sturm Graz II
Deutschlandsberger SC
01:00
Stadl-Paura

143 Austria - Regionalliga: Ost

Draßburg
01:00
Stripfing
Neusiedl
01:00
Mauerwerk
Mannsdorf
01:30
Wiener Viktoria

227 Russia - Pfl

Essentuki
17:00
SKA Rostov
Anzhi
17:30
Tuapse

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
02:00
Gent W
Genk W
02:30
White Star Woluwé W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
00:30
Soyaux W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
06:00
Puebla W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Poti
17:00
Guria

5 Brazil - Paulista Série B

Inter de Bebedouro
01:00
XV de Jaú
Manthiqueira
01:00
São José EC
Atlético Mogi
01:00
USAC

69697 Vietnam - Second Division

Phú Thọ
15:00
Công An Nhân Dân
Gia Định
17:30
Phu Dong

453172 Macao - Primeira Division

Hang Sai
20:00
Tak Chun Ka I

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com