แจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ย. 2563

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
วีแกนแอทเลติก
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ฮัลล์ซิตี
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
จิลลิ่งแฮม
Northampton Town
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
Swindon Town
ซันเดอร์แลนด์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
22:00
Exeter City
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Barrow
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Cheltenham Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Leyton Orient
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Mansfield Town
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Harrogate Town
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
มอร์แคมป์
22:00
Stevenage
Oldham Athletic
22:00
สคันธอร์ป
Port Vale
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Walsall
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Dordrecht
22:30
De Graafschap
NAC Breda
00:45
Telstar
Roda JC Kerkrade
03:00
MVV Maastricht

479 เจลีก

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
สากัน โตสู
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
กัมบะ โอซาก้า
13:00
เวกัลตะ เซนได
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

49477 ไทยลีก 2

หนองบัว พิชญ เอฟซี
17:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
Nakhon Pathom
19:00
Khon Kaen United
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
Uthai Thani
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี

99474 World - Friendly International

ซาอุดีอาระเบีย
23:30
Jamaica
เม็กซิโก
03:00
เกาหลีใต้

99474 World - Club Friendlies

Lokomotiva Zagreb
17:00
Inter Zaprešić
ฮันโนเฟอร์ 96
18:00
โวล์ฟสบวร์ก
CD Badajoz
18:30
Guijuelo
FUS Rabat
22:30
CR Khemis Zemamra
Chabab Mohammédia
00:00
Hassania Agadir

462 England - National League

Altrincham
22:00
Aldershot Town
Barnet
22:00
Bromley
Chesterfield
22:00
Maidenhead United
Dagenham & Redbridge
22:00
Stockport County
Notts County
22:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Solihull Moors
22:00
Halifax Town
Sutton United
22:00
King's Lynn Town
Torquay United
22:00
Boreham Wood
Wealdstone
22:00
Dover Athletic
Woking
22:00
Yeovil Town
Eastleigh
00:20
Hartlepool United
Weymouth
00:20
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Boston United
Alfreton Town
22:00
Farsley Celtic
Blyth Spartans
22:00
Hereford
Chester
22:00
Guiseley
Chorley
22:00
Leamington
Darlington
22:00
AFC Telford United
Gateshead
22:00
Brackley Town
Gloucester City
22:00
Bradford Park Avenue
Kettering Town
22:00
Curzon Ashton
Kidderminster Harriers
22:00
York City
Southport
22:00
Spennymoor Town

462 England - Wsl 1 Women

Manchester United W
19:30
Manchester City W
Aston Villa W
21:30
Birmingham W
Everton W
23:30
Reading W
Bristol City W
01:30
Tottenham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Margate
Bognor Regis Town
22:00
Folkestone Invicta
Brightlingsea Regent
22:00
Worthing
Carshalton Athletic
22:00
Wingate & Finchley
Cheshunt
22:00
Enfield Town
Corinthian-Casuals
22:00
Bowers & Pitsea
Cray Wanderers
22:00
Lewes
East Thurrock United
22:00
Kingstonian
Haringey Borough
22:00
Potters Bar Town
AFC Hornchurch
22:00
Leatherhead
Merstham
22:00
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Grays Athletic
Aveley
22:00
Canvey Island
Cambridge City
22:00
Witham Town
Dereham Town
22:00
Basildon United
Felixstowe & Walton United
22:00
Histon
Great Wakering Rovers
22:00
Soham Town Rangers
Hullbridge Sports
22:00
Brentwood Town
Maldon & Tiptree
22:00
Bury Town
Romford
22:00
Heybridge Swifts
Tilbury
22:00
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Kidlington
Barton Rovers
22:00
Thame
Bedworth United
22:00
Aylesbury United
Biggleswade
22:00
Didcot Town
Coleshill Town
22:00
Yaxley FC
Corby Town
22:00
Wantage Town
Daventry Town
22:00
Bedford Town
Halesowen Town
22:00
AFC Kempston Rovers
St Neots Town
22:00
Berkhamsted
Welwyn Garden City
22:00
North Leigh

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Prescot Cables
Clitheroe
22:00
Kendal Town
Dunston
22:00
Trafford
Marske United
22:00
Marine
Mossley
22:00
City of Liverpool
Ossett United
22:00
Tadcaster Albion
Pontefract Collieries
22:00
Widnes
Ramsbottom United
22:00
Colne
Workington
22:00
Runcorn Linnets

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
22:00
Marlow
Chertsey Town
22:00
Chalfont St Peter
Chipstead
22:00
Northwood
Harlow Town
22:00
Bedfont Sports
South Park
22:00
FC Romania
Staines Town
22:00
Barking
Tooting & Mitcham United
22:00
Westfield
Uxbridge
22:00
Hertford Town
Ware
22:00
Hanwell Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Stamford
Cleethorpes Town
22:00
Chasetown
Glossop North End
22:00
Wisbech Town
Ilkeston Town
22:00
Frickley Athletic
Kidsgrove Athletic
22:00
Lincoln United
Leek Town
22:00
Newcastle Town
Market Drayton Town
22:00
Sheffield
Spalding United
22:00
Stocksbridge Park Steels
Sutton Coldfield Town
22:00
Loughborough Dynamo
Worksop Town
22:00
Carlton Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
22:00
Sholing
Cinderford Town
22:00
AFC Totton
Cirencester Town
22:00
Larkhall Athletic
Evesham United
22:00
Bristol Manor Farm
Mangotsfield United
22:00
Thatcham Town
Melksham Town
22:00
Bideford
Moneyfields
22:00
Highworth Town
Paulton Rovers
22:00
Frome Town
Slimbridge
22:00
Winchester City

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
22:00
South Shields
Buxton
22:00
Basford United
United of Manchester
22:00
Stalybridge Celtic
Gainsborough Trinity
22:00
Stafford Rangers
Grantham Town
22:00
Warrington Town
Hyde United
22:00
Radcliffe Borough
Morpeth Town
22:00
Matlock Town
Nantwich Town
22:00
Ashton United
Scarborough Athletic
22:00
Mickleover Sports
Whitby Town
22:00
Lancaster City

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Biggleswade Town
Banbury United
22:00
Lowestoft Town
Bromsgrove Sporting
22:00
Leiston
Coalville Town
22:00
Alvechurch
Hednesford Town
22:00
Barwell
Hitchin Town
22:00
St Ives Town
Kings Langley
22:00
Redditch United
Royston Town
22:00
Nuneaton Town
Rushall Olympic
22:00
Tamworth
Stourbridge
22:00
Needham Market
Stratford Town
22:00
Peterborough Sports

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
De Treffers
Scheveningen
20:30
Quick Boys
AFC
20:30
Volendam II
Kozakken Boys
21:00
Excelsior Maassluis
ASWH
21:00
TEC
Spakenburg
21:00
Rijnsburgse Boys
Jong Sparta
21:30
IJsselmeervogels
Koninklijke HFC
21:30
GVVV
Katwijk
21:30
HHC

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
20:00
Zwickau
Kaiserslautern
20:00
Magdeburg
Uerdingen
20:00
Unterhaching
Hallescher FC
20:00
Hansa Rostock
Türkgücü-Ataspor
20:00
MSV Duisburg
Waldhof Mannheim
20:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
19:00
Teutonia Hamburg
Wolfsburg II
19:00
Borussia Hildesheim
Jeddeloh
21:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Buchbach
20:00
Heimstetten
Memmingen
20:00
Schalding-Heining
Bayreuth
20:00
Greuther Fürth II
1860 Rosenheim
20:00
Eichstätt
Garching
20:00
Viktoria Aschaffenburg
Augsburg II
20:00
Schweinfurt
Illertissen
20:00
Rain / Lech
Nürnberg II
20:00
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Pirmasens
20:00
Ulm
Teutonia WS
20:00
Bayern Alzenau
FSV Frankfurt
20:00
Mainz 05 II
TuS RW Koblenz
20:00
Bahlinger SC
Elversberg
20:00
Sonnenhof Großaspach
Homburg
20:00
Kickers Offenbach
Hessen Kassel
20:00
Hoffenheim II
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Balingen
Schott Mainz
20:00
SV Steinbach
Astoria Walldorf
20:00
Aalen
Stuttgart II
20:30
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
20:00
Homberg
Köln II
20:00
Wuppertaler SV
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Fortuna Köln
Lippstadt 08
20:00
Preußen Münster
Rot Weiss Ahlen
20:00
Borussia M'gladbach II
Bonner SC
20:00
Rödinghausen
Wiedenbrück
20:00
Bergisch Gladbach
Rot-Weiss Essen
20:00
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
20:00
SGV Freiberg
CfR Pforzheim
20:00
Göppinger SV
Backnang
20:00
Linx
Ravensburg
20:00
Nöttingen
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Reutlingen
Freiburger FC
20:30
Ilshofen
Bissingen
20:30
Astoria Walldorf II
Villingen
21:30
Neckarsulmer SU
Oberachern
21:30
Sandhausen II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
Leher TS
Blumenthaler SV
19:15
SFL Bremerhaven
OSC Bremerhaven
21:00
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Curslack-Neuengamme
21:30
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hanau 93
20:00
Waldgirmes
Baunatal
20:30
Ginsheim
Rot-Weiß Hadamar
20:30
SV Zeilsheim
Hunfelder SV
20:30
Eddersheim
FV Bad Vilbel
21:00
SV Steinbach
FC 1906 Erlensee
23:00
Dietkirchen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
20:00
TB Uphusen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Salmrohr
20:30
Koblenz
Röchling Völklingen
21:00
Dudenhofen
Hassia Bingen
21:30
Karbach
Kaiserslautern II
21:30
Alemannia Waldalgesheim
Eisbachtal
21:30
Eintracht Trier
Diefflen
21:30
Eppelborn
Mechtersheim
21:30
Hertha Wiesbach
Jagersburg
21:30
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Kronshagen
20:00
Altenholz
Bordesholm
20:00
Husumer SV
Pansdorf
20:00
Union Neumünster
Dornbreite Lubeck
20:00
Eichede
Oldenburger SV
22:30
Eutiner SV

143 Austria - Austrian Cup

Allerheiligen
21:00
Amstetten
SVG Reichenau
22:00
Blau-Weiß Linz
Floridsdorfer AC
02:25
Austria Klagenfurt

556 Belgium - First Division B

RWDM
22:00
Lierse Kempenzonen
Club Brugge II
02:00
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Velez
23:00
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Posusje
19:00
Buducnost Banovici
Orasje
19:30
Jedinstvo Bihac
Capljina
19:30
Travnik
Igman Konjic
19:30
TOSK Tesanj
Radnik Hadžići
19:30
Slaven Zivinice
Gorazde
19:30
Zvijezda Gradačac
Rudar Kakanj
19:30
GOSK Gabela
Vis Kosova
19:30
Bratstvo Gracanica

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

FK Jedinstvo Brcko
19:00
Drina Zvornik
Borac Kozarska Dubica
19:00
Tekstilac Derventa
Ljubic Prnjavor
19:00
Modrica
Podrinje Janja
19:00
Zvijezda '09 Brgule
Sloga Doboj
19:00
Zeljeznicar Banja Luka
Kozara Gradiska
19:00
Sutjeska Foca
Rudar Prijedor
19:00
Sloboda Novi Grad

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Botev Ihtiman
20:45
CSKA Sofia

266 Croatia - 2. HNL

Opatija
19:30
Dugopolje
Orijent 1919
19:30
Solin

266 Croatia - Croatia Cup

Udarnik Kurilovec
19:30
Osijek

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovácko
22:00
Příbram

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
20:00
Slavoj Vyšehrad

245 Czech Republic - Czech Cup

Třinec
17:00
Baník Ostrava

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
18:00
Levadia

17 France - National

Bourg-en-Bresse
23:00
Créteil
Annecy
23:00
Bastia-Borgo

125 Greece - Football League

Thesprotos
06:00
Kavala
Veria
06:00
Apollon Pontou FC
Triglia FC
06:00
Almopos
Panserraikos
06:00
Pierikos
Pontion Karagiannion
06:00
Olympiakos Volos
Egaleo
06:00
Ialysos
Rodos
06:00
Niki Volos
Aspropyrgos Enosis
06:00
Kalamata
Kallithea
06:00
Santorini 2020
Episkopi
06:00
Asteras Vlachioti

674 Hungary - Hungarian Cup

Bicskei
20:45
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grindavík
20:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Keflavík
20:00
Magni
ÍBV
20:00
Fram
Thróttur Reykjavík
20:00
Víkingur Ólafsvík
Vestri
20:00
Afturelding
Thór
20:00
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

Kári
20:00
Völsungur
ÍR
20:00
Kórdrengir
Njardvík
20:00
Haukar
Vídir
20:00
Thróttur Vogar
Dalvík / Reynir
20:00
Selfoss
KF
20:00
Fjardabyggd

251 Italy - Serie B

Virtus Entella
21:00
Venezia

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
22:00
Linfield
Glenavon
22:00
Carrick Rangers
Larne
00:30
Crusaders

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
18:30
ŁKS Łódź
Puszcza Niepołomice
18:30
Odra Opole
Widzew Lodz
18:40
Resovia Rzeszów
Radomiak Radom
19:00
Zagłębie Sosnowiec
Korona Kielce
00:00
Sandecja Nowy Sącz

2 Poland - Polish Cup

Świt Skolwin
18:30
Cracovia Kraków

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
18:00
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

Dinamo Bucureşti
02:00
Astra

1161 Scotland - League Cup

Cowdenbeath
22:00
Raith Rovers
Inverness CT
22:00
East Fife
Cove Rangers
22:00
Forfar Athletic
Brechin City
22:00
Kelty Hearts
Peterhead
22:00
St. Johnstone
Arbroath
22:00
Elgin City
Ross County
22:00
Stirling Albion
Dunfermline Athletic
22:00
Clyde
Kilmarnock
22:00
Dumbarton
Ayr United
22:00
Stranraer
Hamilton Academical
22:00
Albion Rovers
Partick Thistle
22:00
Greenock Morton
Queen's Park
22:00
St. Mirren
Alloa Athletic
22:00
Stenhousemuir
Livingston
22:00
Airdrieonians

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
19:00
Borac Čačak
Dubocica
19:00
Grafičar
Železničar Pančevo
19:00
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - 2. Liga

Liptovský Mikuláš
19:00
Partizán Bardejov
Púchov
19:00
FK Košice
Poprad
19:00
Šamorín
Banska Bystrica
19:00
Dubnica
Žilina II
19:00
Komárno
Podbrezová
21:00
Petržalka akadémia
Skalica
00:00
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
23:00
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
20:00
เอสปันญ่อล
อัลเมรีอา
22:15
Mirandés
คิโรน่า
00:30
มาจอร์กา
ลูโก
00:30
อัลบาเซเต้

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
19:00
IF Karlstad Fotboll
Täby
20:00
Gefle
Haninge
21:00
Berga
Sylvia
22:00
Frej

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
20:00
Lindome
Assyriska Turabdin
20:00
Eskilsminne
Lund
21:00
Trollhättan
Linköping City
21:00
Karlskrona

86 Ukraine - Second League: Group A

Obolon'-Brovar II
18:00
Chernihiv
Nyva Vinnytsya
18:00
Rubikon
Uzhhorod
06:00
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
19:00
Nikopol
Enerhiya Nova Kakhovka
19:00
Real Pharm
Balkany Zorya
19:00
MSK Dnipro Cherkasy
Tavriya
06:00
Peremoga

515 Wales - Premier League

Bala Town
21:30
Penybont
Cefn Druids
21:30
Haverfordwest County
Newtown
21:30
Flint Town United
The New Saints
00:15
Barry Town United

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:15
Unión Santa Fe
Aldosivi
00:00
San Lorenzo
Lanús
02:15
Newell's Old Boys
Racing Club
04:45
Arsenal de Sarandi

5 Brazil - Serie A

Sport Recife
02:30
Vasco da Gama
Santos
02:30
Internacional
Goiás
03:00
Athletico PR
Fortaleza
05:00
São Paulo
Corinthians
05:00
Atlético Mineiro
Grêmio
05:00
Ceará

5 Brazil - Serie B

Juventude
05:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

Ferroviário
01:00
Jacuipense
Ypiranga Erechim
02:00
Volta Redonda
São Bento
02:00
Tombense
Treze
03:00
Manaus
Criciúma
04:00
Ituano
Londrina
05:00
Brusque

80 Chile - Primera Division

Palestino
21:00
Colo-Colo
Deportes Iquique
02:00
Curicó Unido
Unión Española
04:30
Unión La Calera

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
01:30
Jaguares de Córdoba
Envigado
06:00
Independiente Medellín

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
03:30
Real Santander
Leones FC
03:30
Boca Juniors de Cali
Cortuluá
03:30
Real Cartagena
Deportes Quindío
03:30
Orsomarso
Valledupar
03:30
Barranquilla
Atlético Huila
03:30
Tigres
Llaneros
03:30
Fortaleza CEIF
Bogotá
03:30
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
06:00
Limón

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Delfin
Guayaquil City
01:00
Mushuc Runa
Macará
06:15
Orense

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
22:00
Mixco
Aurora
02:00
Deportivo Petapa
Comunicaciones II
04:00
Siquinalá

99474 World - WC Qualification South America

บราซิล
07:30
เวเนซุเอลา

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:30
General Díaz

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
23:00
Cienciano
Universitario
01:15
Universidad San Martín
Deportivo Municipal
03:30
Ayacucho
Deportivo Binacional
06:00
Sporting Cristal

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
22:30
SONABEL
ASEC Koudougou
22:30
ASFB
Majestic
22:30
USFA
วิเทสส์
22:30
ASFA-Yennenga
Ouagadougou
23:00
Salitas
RCK
01:15
Royal

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
21:30
RCK

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Hearts of Oak
Wa All Stars
01:00
Berekum Chelsea

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Loubha Télimélé
Santoba
06:00
Ashanti GB
Loubha Télimélé
06:00
Ashanti GB

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
02:30
UE Santa Coloma II
Encamp
06:00
La Massana

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Thaid
19:40
Emirates
Dibba Al Fujairah
19:40
Al Urooba

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Trojans
02:00
North Village Rams

712 Korea Republic - National League

Gangneung City
12:00
Busan Transportation

2817 New Zealand - Premiership

Canterbury United
08:00
Waitakere United
Wellington Phoenix Res
08:00
Team Wellington

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
22:00
Slough Town
Chelmsford City
22:00
Hampton & Richmond
Chippenham Town
22:00
Ebbsfleet United
Concord Rangers
22:00
Bath City
Dorking Wanderers
22:00
Tonbridge Angels
Eastbourne Borough
22:00
Braintree Town
Havant & Waterlooville
22:00
Oxford City
Hemel Hempstead Town
22:00
Welling United
Hungerford Town
22:00
Dulwich Hamlet
Maidstone United
22:00
Dartford

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
SteDoCo
DOVO
20:30
ODIN '59
Harkemase Boys
20:30
Ter Leede
Barendrecht
20:30
Excelsior '31
HSV Hoek
20:30
DVS '33
Ajax Amateurs
20:30
Staphorst
Lisse
20:30
GOES
Sportlust '46
20:30
ACV
VVSB
00:00
Sparta Nijkerk

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

เบนิน
23:00
เลโซโท
คองโก
02:00
แองโกลา
อียิปต์
02:00
โตโก

556 Belgium - Division 3: ACFF

Excelsior Virton
02:00
Acren
Tubize
02:00
US Givry
RES Durbuy
02:00
Warnant

556 Belgium - Division 3: Group A

Ninove
01:30
Sparta Petegem
Dikkelvenne
01:30
Zelzate
Oudenaarde
01:30
Harelbeke
Ronse
02:00
Olsa Brakel
Gent-Zeehaven
02:00
Merelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
01:30
Pepingen-Halle
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Hades
Sporting Hasselt
02:00
Heur Tongeren
Hoogstraten
02:00
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Lochristi
Oostkamp
01:30
Eppegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
01:30
Sint-Lenaarts
Weerstand Koersel
01:30
Eendracht Termien
Witgoor Sport
01:30
Racing Mechelen
Turnhout
01:30
Diest
ลีลล์
02:00
Beringen
Wellen
02:00
Betekom
Nijlen
02:00
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Union Namur
Braine
02:00
Stockel
Albert Quévy-Mons
02:00
Binche
Aische
02:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Jodoigne
Oppagne-Wéris
02:30
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Antonia
01:30
Eendracht Zoersel
Wezel
01:30
Geel
Oppuurs
01:30
Ternesse
Kalmthout
01:30
Vosselaar
Vorselaar
01:30
Bornem

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
01:30
Verbroedering Maasmechelen
Achel
01:30
Herk
Alken
02:00
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

La Roche
02:00
Bastogne
Libramont
02:00
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
01:30
SK Denderhoutem
Berlare
01:30
Grembergen
Eendracht Aalter
02:00
Jong Zulte

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Racing Waregem
Rumbeke
01:00
RC Lauwe
Dadizele
01:00
SC Zonnebeke
Diksmuide
01:30
Oostduinkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Topolite
19:00
Botev Novi Pazar
Chernomorets Balchik
19:00
Septemvri Tervel
Shumen 2007
19:00
Inter Dobrich

116 Cyprus - 3. Division

Amathous
19:30
Olympiada Lympion
Peyia
19:30
MEAP Nisou
O Kormakitis
19:30
APEP
APONA Anagias
19:30
Oroklini / Troulloi
Elpida Astromeritis
19:30
ENAD

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Jablonec II
16:15
Pardubice II
Motorlet Praha
16:15
Jiskra Domažlice
Baník Sokolov
16:15
Viktoria Plzen II
Přepeře
16:30
Dukla Praha II
Povltava FA
16:30
Admira Praha
Slovan Velvary
19:30
Chlumec nad Cidlinou
Ústí nad Orlicí
19:30
Zbuzany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
16:15
Slovan Rosice
Vysočina Jihlava II
16:30
Frýdek-Místek
Vrchovina
20:00
Zlín II
Hanácká
20:00
Odra Petrkovice
Dolní Benešov
20:00
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
16:15
Spartak Sobeslav
Prestice
16:15
Otava Katovice
Hořovicko
16:15
České Budějovice II
Doubravka
19:30
Rokycany
Hvězda Cheb
23:00
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
16:15
Arsenal Česká Lípa
Neratovice-Byškovice
16:15
Aritma Praha
Slaný
19:30
Dobris
Ostrov
19:30
Tatran Rakovnik
Český Brod
19:30
Chomutov
Olympie Brezova
19:30
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Trutnov
16:00
Velke Hamry
Sparta Kutná Hora
16:15
Horky nad Jizerou
Letohrad
19:30
Čáslav

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
19:00
Middelfart
Brabrand
20:00
Jammerbugt
Aarhus Fremad
20:00
Dalum
Næsby
20:00
VSK Århus
Frem
20:00
Holbæk B&I
B 93
21:00
Oure

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vanløse
19:00
HIK
KFUM Roskilde
19:30
Avarta
FA 2000
19:45
Næstved
Skovshoved
20:00
Hillerød
AB Tårnby
20:00
AB
Nykøbing
21:00
Roskilde
Brønshøj
21:00
Slagelse B&I

17 France - CFA Group A

Granville
00:00
Blois
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Guingamp II
Poissy
00:00
Fleury 91
Sainte Geneviève
00:00
Versailles
Caen II
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
Stade Plabennec
00:30
Saint-Malo
Vannes
00:30
C' Chartres
Lorient II
01:00
Rouen

17 France - CFA Group B

Entente SSG
00:00
Sedan
Bobigny
00:00
Olympique St Quentin
Belfort
00:00
Auxerre II
Épinal
00:00
Beauvais
Haguenau
00:00
Reims II
Lens II
00:00
Gazélec Ajaccio
St Maur Lusitanos
00:00
Schiltigheim
Metz II
00:00
Gobelins

17 France - CFA Group C

Martigues
00:00
Fréjus St-Raphaël
Aubagne
00:00
Rumilly Vallieres
Andrézieux
00:00
Saint-Priest
Chasselay MDA
00:00
Olympique Lyonnais II
Jura Sud Foot
00:00
Hyères
Toulon
00:00
Louhans-Cuiseaux
Grasse
00:00
Marignane Gignac
Monaco II
00:00
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

Bergerac
00:00
Nantes II
Béziers
00:00
Yzeure
Angoulême
00:00
Angers SCO II
Les Herbiers
00:00
Trélissac
Romorantin
00:00
Colomiers US
Bourges 18
01:00
Stade Montois
Canet Roussillon
01:00
Le Puy F.43 Auvergne
Chamalières
02:00
Bourges Foot

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
20:30
Moulins Football
Limonest
23:00
Montlucon
Bourgoin-Jallieu
23:00
Lyon Duchere II
Ain Sud
00:00
Clermont II
Chambery
00:00
Velay
Thonon Évian
00:00
Saint-Étienne II
Aurillac Arpajon
00:00
Vaulx

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Racing Besançon
00:00
Pontarlier
Gueugnon
00:00
Selongey
Morteau Montlebon
00:00
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

Stade Briochin II
00:00
Vitré
Lannion
00:00
Stade Pontivy
TA Rennes
00:00
Guipry-Messac
Rennes II
00:00
Dinan Léhon
Pontivy GSI
00:00
Drapeau Fougères
Brest II
00:00
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tours
00:00
J3 Amilly
Tourangeau
00:00
Montlouis
Montargis
00:00
Déols
Vierzon
00:30
Chateauneuf-sur-Loire
Avoine OCC
00:30
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Saint-Louis Neuweg
00:00
Colmar
Raon l'Etape
00:00
Nancy II
Sarre Union
00:00
Prix-lès-Mézières
Illkirch Graffenstaden
00:00
Biesheim
Troyes II
00:00
RC Epernay
Amneville
00:00
Strasbourg II
Mulhouse
00:00
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

Feignies-Aulnoye
00:00
Amiens SC II
Amiens AC
00:00
Saint-Omer
Lille II
00:00
Wasquehal
Boulogne II
00:00
Valenciennes II
Olympique Marcquois
02:00
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

Dieppe
00:00
Quevilly II
Alencon
00:00
Avranches II
AG Caennaise
00:00
Saint-Lo Manche
Vire
00:00
Oissel CMS
Cherbourg
00:00
Le Havre II
Bayeux
00:00
Romilly-Pt St Pierre
Évreux 27
00:30
Dives-Cabourg

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
17:00
Komárom
Veszprém
19:30
Zalaegerszegi TE II
Balatonfuredi
19:30
Érdi VSE
BKV Előre
19:30
Gardony
Nagyatadi FC
19:30
MTE 1904
III. Kerületi TUE
19:30
Nagykanizsai ULE
Szabadkikoto
19:30
Papai Perutz

251 Italy - Serie C: Girone A

Livorno
02:45
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

Sambenedettese
02:45
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
02:45
Monopoli
Viterbese Castrense
06:00
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone A

Vado
21:00
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone E

San Donato Tavarnelle
20:30
Scandicci

1578 Norway - 2. Division

Skeid
19:00
Fredrikstad
Egersund
20:00
Sotra
Alta
22:00
Hødd
Arendal
22:00
Bryne

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
19:00
Bytovia Bytów
Katowice
19:00
Kalisz
Lech Poznań II
19:00
Śląsk Wrocław II
Pogoń Siedlce
19:00
SKRA Częstochowa
Polkowice
22:00
Garbarnia Kraków
Sokół Ostróda
00:00
Motor Lublin
Olimpia Grudziądz
00:00
Stargard Szczeciński

20 Portugal - 2. Division: Group A

Montalegre
18:00
Aguia FC Vimioso

20 Portugal - 2. Division: Group B

Pevidem
18:00
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group D

Espinho
18:00
Sanjoanense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
19:00
Hușana Huși
Şomuz Fălticeni
19:00
Bradu Borca
Bucovina Radauti
19:00
SJ Vaslui
Ştiinţa Miroslava
19:00
Foresta Suceava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sporting Lieşti
19:00
Sportul Chiscani
Otelul
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
CSM Bacău
19:00
Viitorul Ianca
Făurei
19:00
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Afumaţi
19:00
Popești-Leordeni
Agricola Borcea
19:00
Gloria Albeşti
Axiopolis
19:00
Mostiştea Ulmu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Voluntari II
19:00
Progresul Spartac
Metalul Buzău
19:00
Concordia Chiajna II
Tunari
19:00
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Targu Secuiesc
19:00
Corona Brasov
SR Municipal Braşov
19:00
Olimpic Cetate
Plopeni
19:00
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

CS U Craiova II
19:00
Academica Clinceni II
Filiaşi
19:00
Alexandria

296 Serbia - Srpska Liga - East

Dunav Prahovo
19:00
Vlasina
Timok
19:00
Sinđelić Niš
Pčinja Trgovište
19:00
Radnički Svilajnac
Trstenik PPT
19:00
SFS Borac
Jedinstvo Paraćin
19:00
FK Toplicanin Prokuplje

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
19:00
Sloga Petrovac na Mlavi
Budučnost Krušik
19:00
Sloboda Užice
Tutin
19:00
Mladi Radnik
Takovo
19:00
Sušica
Semendrija 1924
19:00
Sloga Požega
Sumadija Arandelovac
19:00
Gruža

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
19:30
Nové Mesto nad Váhom
Nové Zámky
19:30
Galanta
Povazska Bystrica
19:30
Castkovce
Slovan Duslo Šaľa
19:30
Lednické Rovne

32 Spain - Segunda B - Group 1

Real Valladolid II
21:30
Covadonga
Burgos
23:00
Langreo

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ebro
18:00
SD Logroñés
Athletic Club II
21:45
Deportivo Alaves II
Amorebieta
22:30
Real Sociedad II

32 Spain - Tercera - Group 2

Colunga
06:00
Valdesoto

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:30
Selaya
Barreda
21:45
Vimenor
Escobedo
22:30
Solares
Bezana
23:00
Revilla
Castro
23:00
Gimnástica Torrelavega
Rinconeda Polanco
23:30
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
22:30
Lagun Onak
Gernika
23:00
Urgatzi
Sestao River
23:30
Aurrera de Ondarroa
Deusto
23:30
Balmaseda
Sodupe
23:30
CD Vitoria
Durango
00:00
Ariznabarra

32 Spain - Tercera - Group 6

Eldense
01:00
Olímpic de Xàtiva

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
18:00
Real Burgos
Peñaranda
22:00
Atlético Astorga
Cultural Leonesa II
22:00
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Tájar
06:00
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 11

Manacor
18:30
Portmany
Constància
21:30
Andratx
Santanyi
22:00
Mallorca II
Platges de Calvià
22:30
Esporles
Felanitx
22:30
Soller

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
23:30
Mensajero
Ibarra
00:00
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

EDMF Churra
06:00
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 15

Valle Egüés
22:00
Burladés
Baztan
22:00
Peña Azagresa
Fontellas
22:00
Peña Sport
Lourdes
22:00
Murchante
Cirbonero
22:15
Cortes
Huarte
22:30
Pamplona
Beti Onak
22:30
Txantrea
Bidezarra
22:30
Ardoi
San Juan
23:00
Corellano
Subiza
23:00
Beti Kozkor

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
23:00
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
23:00
Huracán Balazote

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Afjet Afyonspor
17:00
Ankara Demirspor
Manisa BBSK
17:00
Kahramanmaraşspor
Zonguldak Kömürspor
17:00
Şanlıurfaspor
Kocaelispor
17:00
Sancaktepe Belediye
Sarıyer
17:00
24 Erzincanspor
Gümüşhanespor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Çorum Belediyespor
17:00
Amed SK
İnegölspor
17:00
Ergene Velimeşespor
Hacettepe
17:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Elazığspor
17:00
Kırklarelispor
Bayburt İÖİ
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Pendikspor
17:00
Van BB
Bodrumspor
17:00
Karacabey Birlikspor
Kırşehir Belediyespor
17:00
Sakaryaspor
Serik Belediyespor
17:00
Eyüpspor
Bugsaşspor
17:00
Pazarspor
Sivas Belediyespor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Turgutluspor
17:00
Kastamonuspor
Karabükspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü

5 Brazil - Carioca 2

Sampaio Corrêa RJ
01:00
Olaria
Goytacaz
01:00
Audax Rio
Campos AA
01:00
Duque de Caxias
Bonsucesso
01:00
Rio São Paulo
Artsul
01:00
Serrano RJ
Angra dos Reis
01:00
Gonçalense
São Gonçalo EC RJ
01:00
Nova Cidade
Nova Iguaçu
01:00
CFRJ / Marica

5 Brazil - Cearense 2

Crato
01:30
Pacatuba
Guarani de Juazeiro
01:30
União CE
Iguatu
01:30
Campo Grande
Itapipoca
01:30
Tiradentes CE
Maranguape
01:30
Icasa

5 Brazil - Mineiro 2

Pouso Alegre
20:30
Betim
แอธเลติก บิลเบา
01:00
Nacional AC MG

5 Brazil - Rondoniense

Uniao Cacoalense
03:00
Porto Velho

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Juventus Hai
03:00
Baltimore
FICA
06:00
América des Cayes
Racing Club Haitien
06:00
Racing des Gônaïves
Tempête
06:00
Cosmopolites
Triomphe Liancourt
06:00
Mirebalais
Ouanaminthe
06:00
Baltimore
Juventus Hai
06:00
Capoise
Arcahaie
06:00
Don Bosco
Rivartibonitienne
06:00
Cavaly

2454 Albania - 2nd Division

Spartaku Tiranë
06:00
Internacional Tirana

2454 Albania - Albanian Cup

Laçi
19:30
Egnatia Rrogozhinë

2405 Estonia - Estonian Cup

Trans
18:00
K-Järve JK Järve

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
15:00
St George Willawong
Caboolture
16:00
Brisbane Knights
Centenary Stormers
16:00
Grange Thistle

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
01:00
Sport Recife U20
Bahia U20
01:00
Palmeiras U20
Ceará U20
01:00
Internacional U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Botafogo U20
Corinthians U20
01:00
Cruzeiro U20
Gremio U20
01:00
América Mineiro U20
Sao Paulo U20
01:00
Vitoria U20

86 Ukraine - Youth League

Oleksandriya U21
18:00
Inhulets' U21
Vorskla Poltava U21
06:00
Rukh Vynnyky U21

98 Australia - Npl Queensland

Eastern Suburbs Brisbane
13:45
Brisbane Strikers
SC Wanderers
15:30
Gold Coast United
Peninsula Power
15:30
Queensland Lions
Gold Coast Knights
15:30
Capalaba

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
01:30
Dessel Sport
Olympic Charleroi
02:00
Dender
La Louvière Centre
02:00
Francs Borains
Liège
02:00
Patro Eisden

11 Germany - Junioren Bundesliga

Borussia M'gladbach U19
17:00
Bochum U19

251 Italy - PrimaVera 1

Ascoli U19
19:00
Juventus U19
Inter U19
21:00
Genoa U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UJ Krakow W
16:45
UKS SMS Lodz W
Mks Olimpia Szczecin W
18:00
Czarni Sosnowiec W
GKS Katowice W
19:00
Medyk Konin W

251 Italy - Primavera 2

Frosinone U19
16:30
Reggina U19
Salernitana U19
17:00
Spezia U19
Monza U19
20:30
Cittadella U19
Venezia U19
20:30
Cremonese U19
Brescia U19
20:30
Udinese U19
Reggiana U19
20:30
Pordenone U19
Virtus Entella U19
20:30
Pescara U19
Pisa U19
20:30
Napoli U19

245 Czech Republic - U19 League

Slovacko U19
16:30
Pribram U19
Karvina U19
16:30
Ostrava U19
Brno U19
17:00
Slavia Prague U19
Mlada Boleslav U19
17:00
Meteor Praha U19
Plzen U19
17:00
FK Pardubice U19
Ceske Budejovice U19
18:00
Hradec Kralove U19
Opava U19
19:15
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

Sparta Prague W
19:00
Slovacko W
Liberec W
20:30
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
17:00
Wisla U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Korona Kielce U18
SMS Łódź U18
17:30
Lech Poznan U18
Escola Warszawa U18
00:00
Zaglebie U18

48946 Palestine - West Bank League

Al-Bireh
20:00
Thagafi Tulkarm
Hilal Al-Quds
23:00
Tubas

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
03:00
San Francisco
Árabe Unido
04:00
Independiente
Alianza
06:00
Sporting San Miguelito

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Linth
21:00
Gossau
Luzern II
22:00
Goldau
Zug
22:00
Solothurn
Schötz
22:00
Bassecourt
Höngg
22:00
St. Gallen II
Muttenz
23:00
Wohlen
Buochs
23:00
Baden
Terre Sainte
23:00
Bulle
Meyrin
23:00
Naters
Azzurri 90
23:00
Young Boys II
La Chaux-de-Fonds
23:00
Vevey Sports
Thalwil
23:00
Dietikon
Martigny Sports
23:30
Lancy
Chênois
01:00
Olympique de Genève
Lausanne II
01:30
Echallens
Winterthur II
06:00
Red Star Zürich

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Zürich II
Breitenrain
21:00
Brühl
Sion II
21:00
Münsingen
Basel II
21:30
Bellinzona
Köniz
22:00
Stade Nyonnais
Cham
22:00
Yverdon Sport
Rapperswil-Jona
22:00
Bavois
YF Juventus
22:00
Étoile Carouge

462 England - FA Cup Women

Chester-le-Street Town W
06:00
Brighouse Town W
Newcastle United W
06:00
Barnsley W
Wolverhampton Wanderers W
06:00
Stourbridge W
Nettleham W
06:00
Solihull Moors W
The New Saints W
06:00
Boldmere SM W
Harlow Town W
06:00
Ipswich Town W
Billericay Town W
06:00
Maidenhead United W
AFC Bournemouth Ladies
06:00
Southampton W
Exeter City W
06:00
Cheltenham Town W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
20:00
Gleisdorf 09
Wolfsberger AC II
20:30
Weiz
Hertha
21:00
Bad Gleichenberg
Spittal
21:00
Kalsdorf
Gurten
21:00
Allerheiligen
St. Anna
23:00
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
22:30
Wiener Neustadt
Team Wiener Linien
00:00
Traiskirchen

360931 Mauritius - Mauritian League

Savanne
19:00
Pamplemousses

227 Russia - Pfl

Biolog
18:00
Druzhba
Kuban Kholding
18:00
Legion Dynamo
Makhachkala
18:00
Urozhay
Dinamo Stavropol'
19:00
Inter Cherkessk
Spartak Nal'chik
19:00
Mashuk-KMV
Chernomorets
19:00
Forte Taganrog

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

มอลตา
21:00
อันดอร์รา
ซานมารีโน
21:00
ยิบรอลตาร์
อาเซอร์ไบจาน
00:00
มอนเตเนโกร
ไซปรัส
00:00
ลักเซมเบิร์ก
ลัตเวีย
00:00
หมู่เกาะแฟโร
โปรตุเกส
02:45
ฝรั่งเศส
สวีเดน
02:45
โครเอเชีย
เยอรมนี
02:45
ยูเครน
สวิตเซอร์แลนด์
02:45
สเปน

47 Sweden - Elitettan Women

Hammarby W
21:00
Älvsjö AIK W
IFK Kalmar W
21:00
Kvarnsvedens W
Mallbacken W
21:00
Jitex W
Lidköping W
21:00
AIK W
Bollstanäs W
21:00
Brommapojkarna W
Alingsås W
21:00
Sunnanå
Sandviken W
21:00
Morön W

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
19:45
Rayo Vallecano W
Levante W
22:00
Deportivo de La Coruña W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
00:00
St. Gallen
Grasshopper W
00:00
Zurich W

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
20:00
Zulte-Waregem W
St. Liege W
20:30
Club Brugge W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Genk II W
Massenhoven W
21:00
Eva's Tienen W
Kontich W
21:30
Famkes Merkem W
Chastre W
22:30
Gent II W
Mechelen W
22:45
Wuustwezel W
Standard Liège II W
23:00
SG-Tertre-Hautrage W
Anderlecht II W
23:00
RFC de Liege W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
20:00
FC Thy - ThistedQ
Fortuna Hjorring W
20:00
Køge
AGF W
20:00
KoldingQ W
AaB W
20:00
Brondby W

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
19:00
Bordeaux W
Dijon W
20:30
Montpellier W
Guingamp W
20:30
Paris W
Stade de Reims W
20:30
Fleury 91 W
Issy W
22:30
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
19:00
Viktória Szombathely W
Kelen W
19:30
Diósgyőri VTK W

251 Italy - Serie A Women

Empoli W
18:30
Inter Milano
Florentia W
20:30
Juventus W
Bari W
20:30
Fiorentina W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
22:00
Santos Laguna W
Pumas UNAM W
00:00
Mazatlán W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
18:00
Vitória Guimarães U23
Portimonense U23
18:00
Estoril U23

32 Spain - Segunda Division Women

Collerense II W
18:00
Riudoms W
Balears W
21:30
Zaragoza II W
Son Sardina W
21:45
Sant Gabriel W
Osasuna II W
22:00
Pradejón W
Lorca W
22:30
Valencia III W
Castejón W
23:00
Berriozar W
Huesca W
23:30
Pardinyes W
Torrelodones W
00:00
San Pío X
Santa Teresa II W
06:00
Almería W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
21:00
Cliftonville U20
Carrick Rangers U20
21:00
Glenavon U20
Crusaders U20
21:00
Larne U20
Linfield U20
21:00
Coleraine U20
Portadown U20
21:00
Dungannon Swifts U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Glentoran U20

32 Spain - Spain Youth League

Stadium Casablanca U19
18:00
Lleida U19
Unión Viera U19
18:00
Acodetti U19
Orientación Marítima U19
19:00
Puertos Las Palmas U19
Tenerife U19
19:00
Laguna U19
Juventud Laguna U19
19:00
Llano del Moro U19
Maspalomas U19
20:00
Arucas U19
Victoria U19
20:00
UD San Fernando U19
Ofra U19
20:00
San José U19
Sobradillo U19
20:00
Los Llanos Aceró U19
Roda U19
21:30
Patacona U19
Real Avilés U19
21:45
Arenal U19
Real Oviedo U19
22:00
Racing Santander U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
Badajoz U19
Santa Marta U19
22:00
Alcorcón U19
Archena U19
22:00
Toledo U19
Lorca CFB U19
22:00
Real Murcia U19
UCAM Murcia U19
22:00
Kelme U19
Talavera U19
22:00
Albacete U19
Torre Levante U19
22:00
Hércules U19
Jàbac i Terrassa U19
22:15
Real Zaragoza U19
Conxo Santiago U19
22:30
Deportivo La Coruña U19
Roces U19
22:30
Atlético Perines U19
Cornellà U19
22:30
Damm U19
La Cruz U19
22:30
Rayo Vallecano U19
Espanyol U19
23:00
Mallorca U19
San Francisco U19
23:00
Penya Arrabal U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Gimnàstic Tarragona U19
Sabadell U19
23:00
Huesca U19
Alboraya U19
23:00
Castellón U19
Villarreal U19
23:30
Valencia U19
Valvanera U19
06:00
Numancia U19
Mutilvera U19
06:00
Oyonesa U19
Tudelano U19
06:00
AD San Juan U19
Pamplona U19
06:00
UD Logroñés U19
Real Sociedad U19
06:00
Eibar U19
Antiguoko U19
06:00
Deportivo Alavés U19
Arenas Getxo U19
06:00
Santutxu U19
Aurrerá Vitoria U19
06:00
Leioa U19
Athletic Club U19
06:00
Danok Bat U19

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí
00:00
São Paulo W

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
16:00
Pandurii Târgu Jiu
CSM Slatina
16:00
Metaloglobus
Comuna Recea
16:00
Unirea Slobozia
Şcolar Reşiţa
19:30
Universitatea Cluj

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
00:00
Bordeaux II
Aviron Bayonnais
00:00
Cognac
Neuville
00:30
Anglet Genets
Poitiers
01:00
Bressuire
Stade Bordelais
01:00
Chatellerault
Libourne
01:00
Tartas-St Yaguen

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Aubervilliers
22:00
Blanc Mesnil
PSG II
00:00
Ivry US
Linas-Montlhery
00:00
Les Ulis
Créteil II
00:00
Racing Colombes 92
Meaux Academy Football
00:00
Mantes 78

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Marseille Endoume Catalans
00:00
Lucciana
Ajaccio II
00:00
Corte
Cannet Rocheville
00:00
Consolat Marseille
Istres
00:00
Mandelieu LN
Rousset-Ste Victoire
02:00
Cannes

99474 World - Friendly International U23

Korea Republic U23
20:00
Brazil U23

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Andradina
AEA
01:00
Bandeirante SP
VOCEM
01:00
Assisense
Grêmio Prudente
01:00
Tupã
Itararé
01:00
Rio Branco SP
Elosport
01:00
Independente SP
Guarulhos
01:00
Flamengo SP
Brasilis
01:00
Itapirense
Mauaense
01:00
Mauá
Osasco
01:00
Barcelona EC
Francana
02:00
Matonense

401 Slovakia - Youth League

Žilina U19
17:00
Senica U19
Trenčín U19
17:00
Poprad U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Vegalta Sendai W
11:00
Urawa Reds W
Nojima Stella W
11:00
Iga Kunoichi W
Albirex Niigata W
11:00
NTV Beleza W
เอฮิเมะ
11:00
JEF United W

1796 Iceland - 3. Deild

Álftanes
20:00
KFG
Ægir
20:00
Höttur / Huginn
Sindri
20:00
Vængir Jupiters
KV
20:00
Einherji
Ellidi
20:00
Augnablik
Tindastóll
20:00
Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lustenau
20:30
Nenzing

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
18:00
เบนฟิกา
CPK
20:00
Casa de Portugal

479 Japan - Japan Football League

Suzuka Unlimited
10:00
Reinmeer Aomori
Osaka
11:00
Kochi United
Nara Club
11:00
Honda

49477 ไทยลีก 3

Army
15:45
Bangkok
ม.ธนบุรี
15:45
Nonthaburi
Banbueng
15:45
Sa Kaeo City
Kohkwang
15:45
Rayong United
Kamphaeng Phet
15:45
Northern Tak United
Chaiyaphum United
15:45
Ubon Ratchathani
Pathum Thani University
15:45
Kanchanaburi
Muangkan United
15:45
Hua Hin City
Welfare Royal Air Force
16:00
Grakcu Sai Mai United
Chiangrai Lanna
16:00
Uttaradit
Khonkaen Mordindang
16:00
Udon United
Nakhon Si Thammarat
16:00
Krabi
Jalor City
16:00
Songkhla
Nara United
16:00
Surat Thani FC
Ang Thong
16:00
IPE Samut Sakhon
Bankhai United
18:00
Chanthaburi

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com