แจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ย. 2563

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
18:15
FC Den Bosch
SC Cambuur
02:00
Almere City

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
จูบิโล่ อิวาตะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
FC เรียวเคียว
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เกียวโต แซงก้า
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
มาชิดา เซลเวีย
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
Giravanz Kitakyushu
13:00
โทชิกิ SC
ThespaKusatsu Gunma
17:30
โตเกียวเวอร์ดี้

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี
Phrae United
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Friendly International

Guatemala
00:00
ฮอนดูรัส

99474 World - Club Friendlies

Fenerbahçe
20:00
Fatih Karagümrük
อิสตันบูล บีบี
20:00
İstanbulspor
Olympique Dcheïra
22:00
Chabab Mohammédia

462 England - Wsl 2 Women

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
Liverpool W
Charlton W
21:00
Millwall W
Coventry United
21:00
Leicester W
London Bees W
21:00
Lewes W
Sheffield Utd W
21:00
Durham W

462 England - Wsl 1 Women

West Ham W
19:30
Brighton W
Arsenal W
21:30
Chelsea W

38 Netherlands - Eredivisie Women

ทเวนเต้
20:30
พีเอสวี

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
19:00
Meppen
Dynamo Dresden
20:00
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
Altona 93
St. Pauli II
20:00
Holstein Kiel II
Havelse
20:00
Werder Bremen II
VfB Oldenburg
20:00
Oberneuland
Drochtersen / Assel
21:00
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:30
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Brinkumer SV
Komet Arsten
19:00
Habenhauser FV
Hemelingen
20:30
Aumund-Vegesack
Borgfeld
21:00
Geestemünde
Vatan Sport
21:00
Werder Bremen III
Hastedt
21:00
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
HEBC
Rugenbergen
20:00
Meiendorfer SV
TSV Sasel
21:00
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

Fernwald
20:30
Viktoria Griesheim
Türk Gücü Friedberg
21:00
Lehnerz
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Buchonia Flieden
Neuhof
21:00
Hessen Dreieich

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

FC BW Friesdorf
20:30
Deutz
Hürth
20:30
Alfter
Borussia Freialdenhoven
20:30
Düren Merzenich
Eilendorf
20:30
BCV Glesch / Paffendorf
Siegburger SV
20:45
Wesseling-Urfeld
SV Breinig
21:00
Fortuna Köln II
Pesch
21:00
Hennef 05
Frechen
21:15
VfL Vichttal

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:30
Cronenberger SC
Schwarz-Weiß Essen
20:30
1. FC M'gladbach
Kray
20:30
Monheim
SF Baumberg
21:00
Schonnebeck
Meerbusch
21:00
TVD Velbert
Germania Ratingen
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
FSV Duisburg
21:30
Union Nettetal
FC Bocholt
21:30
Velbert
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Sterkrade-Nord
Teutonia St.Tönis
21:30
Dusseldorf-West
SC Velbert
22:00
Hilden

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Spelle-Venhaus
20:00
VfL Oldenburg
Hagen / ​Uthlede
20:00
Eintracht Celle
Wolfenbüttel
20:00
FT Braunschweig
Lupo-Martini
20:00
Germania Egestorf
Arminia Hannover
20:00
SVG Göttingen
Eintracht Northeim
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
Gifhorn
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
21:00
Emmelshausen
Speyer
22:00
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
20:00
Lubeck II
Inter Türkspor Kiel
21:00
Weiche Flensburg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:30
Meinerzhagen
Westfalia Rhynern
20:30
Holzwickeder SC
Vreden
20:30
Sprockhövel
Paderborn 07 II
20:30
Schermbeck
ASC Dortmund
20:30
Hammer SpVg
Eintracht Rheine
20:30
Sportfreunde Siegen
Wattenscheid 09
20:30
TuS Haltern
Preußen Münster II
20:30
Victoria Clarholz
Gütersloh
20:30
Erndtebrück
Westfalia Herne
21:15
Ennepetal

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
18:00
Gomel
Granit
18:00
Krumkachy
Smorgon
18:00
Sputnik
Lida
18:00
Orsha
Khimik Svetlogorsk
18:00
Gomelzheldortrans
Oshmyany
18:00
อาร์เซน่อล
Slonim
18:00
Volna

556 Belgium - First Division B

Deinze
22:00
RFC Seraing

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
20:00
Třinec

2756 Malta - Premier League

Lija Athletic
20:00
Sirens

2756 Malta - First Division

Marsa
20:00
Qormi
Qrendi
00:15
Marsaxlokk

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
19:00
Mornar
Drezga
19:00
Bokelj
Ibar
19:00
Berane
Igalo
19:00
Grbalj
Arsenal Tivat
19:00
Kom

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
19:00
Raufoss
KFUM
19:00
Ranheim
Åsane
19:00
Kongsvinger
HamKam
21:30
Strømmen
Sandnes Ulf
21:30
Sogndal
Stjørdals-Blink
21:30
Øygarden
Tromsø
21:30
Jerv
Ullensaker / Kisa
00:00
Lillestrøm

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
18:40
Nieciecza
Górnik Łęczna
22:00
Tychy 71

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Tekstilshchik
Tom' Tomsk
15:00
Chertanovo
Irtysh
18:00
Olimpiyets
Shinnik
18:00
Akron
Krylya Sovetov
18:00
Veles
Neftekhimik
19:00
Orenburg
Spartak Vladikavkaz
19:00
Chayka
Volgar Astrakhan
19:00
Baltika
Dinamo Bryansk
20:00
Yenisey
Fakel
21:00
Krasnodar II
Torpedo Moskva
21:00
Spartak Moskva II

1161 Scotland - League Cup

Hibernian
23:30
Dundee

296 Serbia - Prva Liga

Kolubara
19:00
Žarkovo
Trajal Krusevac
19:00
Radnički Kragujevac
Budućnost Dobanovci
19:00
Kabel Novi Sad
Sloga Kraljevo
19:00
Radnički Sr. Mitrovica

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
19:30
Nafta
NŠ Drava
19:30
Primorje
Brda Dobrovo
19:30
Fužinar
Triglav
19:30
Beltinci
Rudar Velenje
19:30
Krka
Radomlje
19:30
Bilje
Dekani
19:30
Smartno
Dob
19:30
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
20:00
อัลกอร์กอน
Ponferradina
22:15
มาลากา
Castellón
00:30
FC Cartagena
UD Logroñés
00:30
Sabadell
พัลมาส
04:00
เตเนริเฟ

47 Sweden - Allsvenskan Women

Goteborg FC W
21:00
Vittsjo
Eskilstuna United
21:00
Umea W
Rosengard W
21:00
Växjö W
KIF Orebro
21:00
Pitea W
Djurgarden W
21:00
Uppsala W
Kristianstads W
21:00
Linkoping W

47 Sweden - Ettan: North

Sandviken
20:00
Nyköping
Vasalund
21:30
Karlslund
Tegs SK
22:00
Brommapojkarna
IFK Luleå
22:00
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

Oskarshamns AIK
21:00
Torns
Värnamo
23:00
Landskrona

86 Ukraine - Premier League

Lviv
19:00
Minai

86 Ukraine - Second League: Group A

Dinaz Vyshhorod
18:00
Volyn Lutsk II
Podillya Khmelnytskyi
18:00
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

Hirnyk
19:00
Metal Kharkiv

44 Argentina - Superliga

Godoy Cruz
07:15
River Plate
Huracán
00:00
Gimnasia La Plata
Estudiantes
02:15
Argentinos Juniors
Defensa y Justicia
04:45
Independiente

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:30
Fluminense
ฟลาเมงโก
07:30
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

Cuiabá
07:30
América Mineiro

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
07:00
Coquimbo Unido
Univ. Concepción
21:00
Antofagasta
La Serena
02:00
Huachipato
Universidad Chile
04:30
Santiago Wanderers

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
08:00
Santa Fe
Deportivo Pereira
06:00
Deportivo Pasto
Millonarios
06:00
Alianza Petrolera
Atlético Nacional
06:00
Cúcuta Deportivo
América de Cali
06:00
La Equidad
Junior
06:00
Boyacá Chicó
Rionegro Águilas
06:00
Deportivo Cali
Deportes Tolima
06:00
Once Caldas

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
00:00
Sporting San José
Deportivo Saprissa
05:00
Guadalupe
San Carlos
06:00
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
08:30
Aucas
Olmedo
00:15
Universidad Católica
Independiente del Valle
02:30
LDU Portoviejo
Emelec
04:45
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Santa Tecla
Isidro Metapán
08:15
Sonsonate
Municipal Limeño
03:30
Jocoro
Atletico Marte
04:00
Alianza
FAS
04:00
Once Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

Puerto San Jose
00:00
Solola
Zacapa Tellioz
00:00
Sayaxché
Deportivo Reu
01:00
Nueva Concepción
Plataneros
02:00
Quiché
Xinabajul
04:00
San Pedro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
10:00
Morelia

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
07:00
Juventus Managua
Deportivo Ocotal
08:00
Walter Ferreti
Chinandega
04:15
Jalapa
Real Estelí
06:30
Junior Managua

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
03:15
River Plate
Libertad
05:30
Nacional Asunción

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
03:00
River Plate
Torque
03:00
Peñarol
Plaza Colonia
03:00
Wanderers
Progreso
03:00
Cerro Largo
Fénix
03:00
Rentistas
Cerro
03:00
Deportivo Maldonado
Defensor Sporting
03:00
Boston River
Danubio
03:00
Nacional

607 Burkina Faso - Premier League

Rahimo
22:30
RC Bobo-Dioulasso

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
King Faisal
Ashanti Gold
22:00
Karela
Medeama
22:00
Great Olympics
Ebusua Dwarfs
22:00
Elmina Sharks
Asante Kotoko
01:00
Eleven Wonders

2931 Andorra - 2. Division

Ranger's
18:00
Atlètic Amèrica
Ordino
00:00
Jenlai

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
Dandy Town Hornets
Devonshire Cougars
02:00
Southampton Rangers
SBRC
02:00
Devonshire Colts
PHC Zebras
02:00
St. George's Colts

2817 New Zealand - Premiership

Hawke's Bay United
08:00
Hamilton Wanderers
Auckland City
10:00
Eastern Suburbs

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hollandia
20:00
Groene Ster
Westlandia
20:00
OSS '20
DEM
20:00
Blauw Geel '38
Dongen
20:00
Hoogland
JOS Watergraafsmeer
20:00
Gemert
GVV Unitas
20:00
ADO '20
OFC Oostzaan
20:30
USV Hercules
UNA
20:30
HV & CV Quick
EVV
20:30
HSC '21

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

บุรุนดี
20:00
มอริเตเนีย
คอโมโรส
23:00
เคนย่า
กินี-บิสเซา
23:00
เซเนกัล
ชาด
23:00
กินี
อิเควทอเรียลกินี
02:00
Libya

556 Belgium - Division 3: ACFF

Waremme
20:30
Ganshoren
Stockay-Warfusée
20:30
La Louvière
Solières Sport
20:30
Rebecq
Hamoir
20:30
Jette
Verlaine
21:00
Meux

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
20:30
Voorwaarts Zwevezele
Toekomst Menen
21:00
Lokeren-Temse
Gullegem
21:00
Westhoek

556 Belgium - Division 3: Group B

Olympia Wijgmaal
20:30
KSC City Pirates
Spouwen-Mopertingen
20:30
Houtvenne
Cappellen
21:00
Bocholt
Berchem Sport
21:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
20:30
Tempo Overijse
Wolvertem Merchtem
20:30
Bambrugge
Rhodienne-De Hoek
20:30
Anzegem
Jong Lede
20:30
Torhout
Voorde Appelterre
20:30
FC Lebbeke
VW Hamme
21:00
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:30
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stade Brainois
20:30
Rapid Symphorinois
Entité Manageoise
20:30
Tournai
SG-Tertre-Hautrage
20:30
Jeunesse Tamines
Ostiches
21:00
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Wanze / Bas-Oha
20:30
Onhaye
Gouvy
20:30
Mormont
Herstal
20:30
Aywaille
Raeren-Eynatten
20:30
Richelle United
Habay-la-Neuve
20:30
Huy
Marloie Sport
21:00
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Berg en Dal
20:30
K. Kontich
Retie
20:30
Bevel FC
Ranst
20:30
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

Football Club Schaerbeek
20:30
Union Lasne-Ohain
NSeth Berchem
20:30
BX Brussels
Nivellois
20:30
Stade Everois
Grez-Doiceau
20:30
Saint-Josse
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
Bodegem Kapelle United
Wambeek
20:30
Stade Bierbeek
Borght-Humbeek
20:30
Houtem-Oplinter
KV Tervuren-Duisburg
20:30
SC Aarschot
Sporting Kampenhout
20:30
Bertem-Leefdaal
Linden
20:30
Melsbroek
Walhain
21:00
Etterbeek
Kosova Schaerbeek
21:00
Ixelles
Sporting Bruxelles
21:00
Sportive Brainoise
Genappe
21:00
Léopold
Veltem
21:00
Grimbergen
Liedekerke
21:00
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Excelsior Biévène
20:30
Hornu
Solre-sur-Sambre
20:30
Snef-Tyber
RAS Monceau
20:30
Houdeng
Le Roeulx
20:30
Morlanwelz
Péruwelz
20:30
Montignies
Gilly
20:30
Antoing
Molenbaix
21:00
Soignies Sports
Ransart
21:00
Belœil

556 Belgium - Provincial-Limburg

Torpedo Hasselt
20:30
Herkol
Zonhoven United
20:30
Bregel Sport
Herderen-Millen
20:30
Zepperen-Brustem
Helson Helchteren
20:30
Schoonbeek-Beverst
Bilzerse Waltwilder
21:00
Groen Star Beek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
20:30
Meix-Devant-Virton
Vaux-Noville
20:30
Sartoise
Lorraine Arlon
20:30
Jeunesse Freylangeoise
RAC Saint-Mard
21:00
Longlier
Florenville
21:00
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-Namur

Condruzien
21:00
Beauraing
ES de la Molignée
21:00
Meux II
Grand-Leez
21:00
Loyers
Flavion-Morialmé
21:00
Ciney
Spy
21:00
US Dinantaise
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Andennais
Malonne
21:00
Chevetogne
Nismes
21:00
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Elene-Grotenberge
20:30
Ardennen
Dendermonde
20:30
Lokeren Doorslaar
Eendracht Zele
20:30
Munkzwalm
Drongen
20:30
HO Kalken
Excelsior Mariakerke
20:30
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
20:30
Oostnieuwkerke
Lauwe
20:30
Excelsior Zedelgem
Sparta Heestert
20:30
Meulebeke
Blankenberge
21:00
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Benkovski Byala
19:00
Chernolomets
Kubrat
19:00
Svetkavitsa Targovishte
Ustrem Donchevo
19:00
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
19:30
Ethnikos Assias
Ormideia
19:30
Elia Lythrodonta
Iraklis Yerolakkou
19:30
Omonia 29is Maiou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
16:00
Králův Dvůr
Slovan Liberec II
16:15
Hradec Kralove II
Mlada Boleslav II
16:15
Sokol Zápy
Bohemians 1905 II
16:15
Sokol Brozany
Sparta Praha II
16:15
Rakovnik
Karlovy Vary
16:30
Benesov
Teplice II
17:00
Sokol Živanice
Sokol Hostoun
19:30
Loko Vltavín

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
16:15
Viktoria Otrokovice
Slovácko II
16:15
Uničov
Velké Meziříčí
16:15
Banik Ostrava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
19:30
Marianske Lazne
Sokol Lom
19:30
Klatovy
Jindrichuv Hradec
19:30
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
19:30
Banik Sous
Louny
19:30
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Polaban Nymburk
19:30
Sokol Libiš
Benatky nad Jizerou
19:30
Hlinsko
Náchod
19:30
Kolín
Poříčany
19:30
Kosmonosy
Vysoke Myto
19:30
Dvůr Králové

320 Denmark - 2. Division Group 1

Thisted
19:00
Holstebro

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:30
Besancon FC
Valdahon Vercel
20:30
Montceau
Sochaux II
20:30
Jura Dolois
Paron
20:30
Dijon II

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
21:00
Plouzane

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:30
Saran Municipal
Saint-Jean-le-Blanc
21:00
Chateauroux II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Le Touquet
20:30
Croix Football IC
US Chantilly
20:30
Vimy

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Ampelokipon Drama
Iraklis Ampelokipon
20:00
Anagennisi Thalassias
Orfeas Xanthi
20:00
Aetos Orfani
Ethnikos Sochos
20:00
Nestos Chrisoupolis
Elpida Sapes
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Evosmou
20:00
Antheias-Aristinou
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Aris Avato
Pandramaikos
20:00
Didymoteicho

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Almyros
20:00
Fokikos
Thiseas Agria
20:00
Amvrysseas
Iraklis Psachna
20:00
Opountios
Ipato
20:00
Diagoras Stefanovik
Atalanti
20:00
Nea Artaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Makedonikos Foufas
Ermis Amyntaio
20:00
Meteora
Oikonomos
20:00
Aetos Makrychoriou
Karitsa
20:00
Kozani
Sellana
20:00
Anagennisi Karditsas
Iraklis Larissa
20:00
Dias Diou
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Makedonikos Neapolis
M. Alexandros Trikala
20:00
Agrotikos Asteras
Ethnikos Giannitsa
20:00
Anagennisi Plagia
Thyella Sarakinoi
20:00
Niki Agkathia
Aetos Varvaras
20:00
Edessaikos
Poseidon Nea Michaniona
20:00
PAOK Alexandreia
Nea Kallikrateia
20:00
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:00
Preveza
Acheron Kanalaki
20:00
Asteras Kalirachis
Missolonghi
20:00
Agios Matthaios
Amvrakikos Loutrou
20:00
Panagriniakos
Lefkimmi
20:00
Anagennisi Artas
Tilikratis
20:00
M. Alexandros Kastorias
Thyella Monastirakiou
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Atromitos Chiliomodi
20:00
Nafplio 2017
Ermionidas-Ermis
20:00
PAO Rouf
Agios Ierotheos
20:00
Panarkadikos
Aris Skalas
20:00
Pangytheatikos
Molaikos
20:00
Ermis Meligous
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Koronida Koiladas

251 Italy - Serie C: Girone A

Giana Erminio
21:00
Pontedera
Grosseto
21:00
Lecco
Pro Patria
21:00
AlbinoLeffe
Pistoiese
22:30
Olbia
Alessandria
23:30
Piacenza
Novara
23:30
Renate
Pro Sesto
01:00
Lucchese
Como
02:30
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
Legnago Salus
Carpi
21:00
Perugia
Gubbio
21:00
Virtus Verona
Cesena
23:30
Ravenna
FeralpiSalò
23:30
Triestina
Fermana
23:30
Arezzo
Imolese
23:30
Südtirol
Calcio Padova
02:00
Matelica Calcio

251 Italy - Serie C: Girone C

Teramo
20:00
Catania
Palermo
21:00
Paganese
Vibonese
21:00
Potenza Calcio
Bari 1908
23:30
Ternana
Turris
23:30
Juve Stabia
Virtus Francavilla
23:30
Catanzaro
Bisceglie
23:30
Casertana
Cavese
23:30
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Pro Imperia
20:30
Città di Varese
Lavagnese
20:30
Legnano
Bra
20:30
Arconatese
Borgosesia
20:30
Lavagnese
Chieri
20:30
Castellanzese
Caronnese
20:30
Fossano
Città di Varese
20:30
Sanremo
Derthona
20:30
Legnano
Pro Imperia
20:30
Folgore Caratese
PDHAE
20:30
Casale
Saluzzo
20:30
Gozzano
Sestri Levante
20:30
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:30
Crema
Caravaggio
20:30
Breno
Crema
20:30
Seregno
Cavenago Fanfulla
20:30
Adrense
Nibionnoggiono
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Pontisola
20:30
Desenzano Calvina
Scanzorosciate
20:30
Casatese
Sona
20:30
Brusaporto
Tritium
20:30
Real Calepina
Vis Nova Giussano
20:30
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

Cartigliano
20:30
Adriese
Adriese
20:30
Ambrosiana
Caldiero Terme
20:30
Este
Montebelluna
20:30
Union Feltre
Campodarsego
20:30
Chions
Cartigliano
20:30
Cjarlins Muzane
Luparense
20:30
Trento Calcio 1921
Manzanese
20:30
Belluno
Mestre
20:30
Clodiense
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Union ArzignanoChiampo
Virtus Bolzano
20:30
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

Real Forte Querceta
20:30
Lentigione
Seravezza
20:30
Fiorenzuola
Correggese
20:30
Marignanese
Fiorenzuola
20:30
Aglianese
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Bagnolese
Lentigione
20:30
Pro Livorno
Progresso
20:30
Forlì
Real Forte Querceta
20:30
Prato
Rimini
20:30
Corticella
Sammaurese
20:30
Seravezza
Sasso Marconi Zola
20:30
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:30
Robur Siena
Scandicci
20:30
Tiferno Lerchi
Cannara
20:30
Robur Siena
Gavorrano
20:30
Foligno
Grassina
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Lornano Badesse
20:30
Pianese
Montespaccato
20:30
Sinalunghese
San Donato Tavarnelle
20:30
Trastevere
Sangiovannese
20:30
Flaminia
Sporting Trestina
20:30
Montevarchi Calcio

251 Italy - Serie D: Girone F

Matese
20:30
Aprilia
FC Rieti
20:30
Porto Sant'Elpidio
Porto Sant'Elpidio
20:30
Pineto
Castelnuovo Vomano
20:30
Campobasso
CynthiAlbalonga
20:30
Matese
Giulianova
20:30
FC Rieti
Recanatese
20:30
Atletico
San Nicolò
20:30
Castelfidardo Calcio
Tolentino
20:30
Olympia Agnonese
Vastese
20:30
Montegiorgio
Vastogirardi
20:30
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
20:30
Gladiator
Nuova Monterosi
20:30
Team Nuova Florida
Muravera
20:30
SSC Giugliano
Nocerina
20:30
Nola 1925
Lanusei
20:30
Latina
Cassino
20:30
Carbonia
Nola 1925
20:30
Insieme Formia
SSC Giugliano
20:30
Arzachena
Gladiator
20:30
Nuova Monterosi
Lanusei
20:30
Vis Artena
Latte Dolce
20:30
Latina
Team Nuova Florida
20:30
Nocerina
Sassari Torres
20:30
Afragolese
Savoia
20:30
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
Portici
Casarano
20:30
Taranto
Audace Cerignola
20:30
US Bitonto
Fidelis Andria
20:30
Casarano
Francavilla
20:30
Sorrento
Lavello
20:30
Picerno
Molfetta Calcio
20:30
Puteolana Internapoli
Nardò
20:30
Gravina
Portici
20:30
Città di Fasano
Taranto
20:30
Aversa Normanna
Team Altamura
20:30
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

Gelbison
20:30
Città Di Sant’Agata
Biancavilla
20:30
Rotonda
Cittanovese
20:30
Acireale
Città Di Sant’Agata
20:30
FC Messina
Licata
20:30
San Luca
Marina di Ragusa
20:30
Gelbison
ACR Messina
20:30
Castrovillari
Santa Maria Cilento
20:30
Dattilo
Rende
20:30
Roccella
Troina
20:30
Paternò

1578 Norway - 2. Division

Kvik Halden
19:00
Brattvåg
Flekkerøy
20:00
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
18:00
Olimpia Elbląg
Hutnik Krakow
19:00
Wigry Suwałki

20 Portugal - 2. Division: Group A

Mirandela
18:00
Vilaverdense
Vidago
18:00
Vianense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Mondinense
18:00
Fafe
Vitória Guimarães II
18:00
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group C

Pedras Rubras
18:00
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

Lusitania FC Lourosa
18:00
Valadares Gaia
Lusitano FCV
18:00
Canelas 2010
São João Ver
18:00
Beira-Mar

20 Portugal - 2. Division: Group E

União de Leiria
18:00
Carapinheirense
Benfica Castelo Branco
18:00
Vitória de Sernache
Marinhense
18:00
Alcains
Oliveira Hospital
18:00
GRAP

20 Portugal - 2. Division: Group F

Torreense
18:00
Loures
1º Dezembro
18:00
Sacavenense
União Santarém
18:00
União Almeirim
Fátima
18:00
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

Belenenses II
18:00
Fabril Barreiro
Praiense
19:30
Olimpico do Montijo

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lagos
18:00
Amora
Moncarapachense
18:00
Louletano
Pinhalnovense
18:00
Aljustrelense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Kablovi Zaječar
19:00
Buducnost Popovac
Mladost Medoševac
19:00
Morava Vladičin Han
Timočanin
19:00
Car Konstantin
Radan
19:00
Moravac Mrštane
Rembas
19:00
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
19:00
Trepča
Železničar Lajkovac
19:00
Jošanica
Budućnost Arilje
19:00
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
16:30
Veľké Ludince
OFK Malzenice
19:30
Marcelová
Imeľ
19:30
Spartak Myjava
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:30
Beluša

32 Spain - Segunda B - Group 2

Portugalete
17:30
Leioa
Tarazona
18:00
Osasuna II
Arenas de Getxo
23:00
Laredo
Real Unión
23:00
Barakaldo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Olot
18:00
Prat
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
FC Andorra
Espanyol II
18:00
Lleida Esportiu
Badalona
18:00
Llagostera-Costa Brava
Cornellà
23:00
L'Hospitalet
Alcoyano
23:00
Hércules

32 Spain - Segunda B - Group 4

Real Murcia
23:00
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
18:00
Fisterra
Polvorín
18:00
Somozas
Villalbés
22:15
Deportivo La Coruña II
As Pontes
22:30
Bergantiños
Alondras
22:30
Ribadumia
Estradense
22:30
Arenteiro
Atios
22:30
Ourense CF
Arzúa
23:00
Agrupación Estudiantil
Paiosaco
23:00
Viveiro
Barco
23:00
Pontellas
UD Ourense
23:00
Rápido Bouzas
Arosa
23:00
Choco

32 Spain - Tercera - Group 2

Vallobín
18:00
Lenense
Llanera
18:00
Praviano
Siero
18:00
Valdesoto
San Martin
18:00
L'Entregu
Real Titánico
18:00
Tuilla
Mosconia
21:45
Avilés Stadium
Colunga
21:45
Llanes
Gijon Industrial
22:00
Real Avilés
Caudal
23:00
Ceares
Urraca
23:00
Condal

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Ribamontan al Mar
Cayon
23:00
Racing Santander II
Barquereño
23:00
Textil Escudo
Tropezón
23:00
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

Real Sociedad III
17:30
Somorrostro
San Ignacio
18:00
Santurtzi
Tolosa
22:30
Santutxu
Anaitasuna FT
22:30
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
18:00
Igualada
Manresa
18:00
Europa
Montañesa
18:00
Vilafranca
Horta
18:00
Grama
Sants
18:15
Granollers
Valls
22:30
Santfeliuenc
Peralada
22:30
Sant Andreu
Banyoles
22:30
Girona II
Terrassa
23:00
San Cristobal
Vilassar Mar
23:00
Cerdanyola del Vallès

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Torrent
Paterna
18:00
Roda
Intercity
18:00
Novelda
Benicarló
22:30
Villarreal III
Alzira
00:00
Silla
Crevillente
00:00
Jove Espanol
Vilamarxant
01:30
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
17:30
Villanueva del Pardillo
Rayo Vallecano II
17:30
Santa Ana
San Fernando de Henares
17:30
Flat Earth
Alcorcón II
17:30
Real Aranjuez
El Álamo
17:30
Atlético de Pinto
Carabanchel
17:30
Trival Valderas
Pozuelo Alarcón
18:00
Torrejón
Unión Adarve
18:00
RSD Alcalá
Móstoles CF
18:00
Villaverde-Boetticher
Leganés II
21:45
Parla
Moratalaz
22:00
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Cebrereña
22:00
Colegios Diocesanos
Beroil Bupolsa
22:00
Numancia II
Burgos Promesas
22:00
Gimnástica Segoviana
La Bañeza
22:30
Cristo Atlético
Bembibre
22:30
UD Santa Marta
Becerril Campos
22:30
La Virgen del Camino
Almazán
22:30
La Granja
Real Ávila
23:00
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
18:00
Huétor Vega
Loja
18:00
Maracena
Union Estepona
18:00
At. Malagueño
Atlético Porcuna
23:00
Torreperogil
Ciudad de Torredonjimeno
23:30
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 10

Rota
18:00
Lebrijana
La Palma
18:00
Pozoblanco
Gerena
18:00
Utrera
Los Barrios
18:30
Ceuta
Sevilla III
19:00
Castilleja
San Roque de Lepe
22:00
Córdoba II
Puente Genil
23:30
Coria CF

32 Spain - Tercera - Group 11

PE Sant Jordi
18:00
Santa Catalina Atlético
Ibiza Islas Pitiusas
18:00
Collerense
Llosetense
18:30
Formentera
Alcúdia
22:00
San Rafael
Cardassar
23:00
Ferriolense

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
19:00
Atlético Paso
Atlético Tacoronte
19:00
Atletico Victoria
Gran Tarajal
19:00
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
17:00
Huércal-Overa
Águilas CF
17:00
UCAM Murcia II
Plus Ultra
17:00
Real Murcia II
La Union Atletico
17:30
CAP Ciudad de Murcia
Muleño
18:00
Racing Murcia
Los Garres
18:00
El Palmar
Mar Menor
22:00
Deportiva Minera
Bullense
22:30
Olímpico Totana
Lorca
23:00
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Lobón
Montijo
18:00
Chinato
Fuente Cantos
18:00
Llerenense
Diocesano
18:00
Miajadas
Cacereño
18:00
Olivenza
RCP Valverdeno
18:00
Arroyo
Valdivia
22:30
UP Plasencia
CD Coria
23:00
Campanario
Aceuchal
23:00
Calamonte
Jerez
23:00
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:30
Racing Rioja
Berceo
18:00
Comillas
Villegas
18:00
Varea
Logroñés II
18:00
Pradejon
Anguiano
22:00
Agoncillo
Arnedo
22:30
Vianés
Oyonesa
22:30
Alfaro
Casalarreina
22:30
Calasancio
River Ebro
22:30
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Fraga
CDJ Tamarite
17:30
San Juan de Mozarrifar
Valdefierro
18:00
Atletico Monzon
Huesca II
18:00
Binéfar
Villanueva CF
18:00
Utebo
Cuarte Industrial
18:00
Calamocha
Sariñena
21:30
Sabiñánigo
Cariñena
22:00
Teruel
Barbastro
22:00
Borja
Almudévar
22:00
Brea
Épila
22:00
Robres
Illueca
22:30
Belchite 97

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
17:30
Torrijos
Almagro Spain
18:00
Manzanares
Albacete II
22:00
Quintanar del Rey
Atletico Ibanes
22:00
Calvo Sotelo
Pedroñeras
22:00
Marchamalo
Madridejos
22:30
Guadalajara
La Roda
23:00
La Solana
Toledo
23:00
Villacanas

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Kızılcabölükspor
17:00
Manisaspor
Ankara Adliyespor
17:00
Derincespor
Fatsa Belediyespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Edirnespor
17:00
Ofspor
Kemerspor 2003
17:00
Payasspor
Nevşehirspor
17:00
Tire 1922
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
Artvin Hopaspor
17:00
1877 Alemdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Kütahyaspor
17:00
Tekirdağspor
Ceyhanspor
17:00
Fethiyespor
Ağrı 1970
17:00
Nazilli Belediyespor
Erzin Belediyespor
17:00
Karaman Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Yomraspor
Tokatspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Mardin BB
17:00
Tepecikspor
Halide Edip Adıvar
17:00
Yozgatspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Cizrespor
17:00
Şile Yıldızspor
Erokspor
17:00
Isparta Davrazspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Osmaniyespor
Yalovaspor
17:00
Yeni Altındağ BS
Çarşambaspor
17:00
Karşıyaka
Gölcükspor
17:00
Erbaaspor
Çatalcaspor
17:00
İçelspor

41 ยูโร U21

Republic of Ireland U21
19:30
Iceland U21
Netherlands U21
20:30
Belarus U21
Luxembourg U21
23:30
Italy U21
Portugal U21
02:30
Cyprus U21

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

América des Cayes
03:00
Arcahaie
Cosmopolites
03:00
Racing Club Haitien
Tempête
05:00
Don Bosco

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
15:00
North Star
The Gap
15:00
Bayside United
Taringa Rovers
15:00
Toowong

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
14:00
Brisbane Roar II
Olympic
15:00
Brisbane City

556 Belgium - First Amateur Division

Rupel Boom
21:00
Heist
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Tienen
Knokke
21:00
SV Roeselare
URSL Visé
21:00
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Koln U19
19:00
RW Essen U19
Alemannia Aachen U19
19:00
Fortuna Koln U19

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
16:30
Empoli U19
Torino U19
18:30
Milan U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław
18:00
Medyk Konin W
Bydgoszcz
18:00
Akademia Piłkarska LG
Leczna W
18:30
Rolnik Biedrzychowice

245 Czech Republic - First League Women

Pardubice W
19:00
Horní Heršpice
Dukla Prague W
19:30
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

Lechia Gdańsk U18
17:00
Arka Gdynia U18
Jagiellonia U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
Slask U18
17:15
Cracovia U18
Gornik Z. U18
18:00
Hutnik Kraków U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Alsamu
20:00
Markez Balata
Ahli Al-Khalil
23:00
Shabab Al-Dhahiriya

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Langenthal
21:00
Biel-Bienne
Delémont
21:00
Grasshopper II
Kosova
21:00
Paradiso

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
20:00
Bruck/Leitha

360931 Mauritius - Mauritian League

Petite Rivière Noire
19:00
La Cure Sylvester
Entente Boulet Rouge
19:00
Grande Riviere Sud Est
ASPL 2000
19:00
Bolton City
ASVP
21:30
Cercle de Joachim

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

Slovakia
21:00
สกอตแลนด์
มาซิโดเนียเหนือ
21:00
เอสโตเนีย
เนเธอร์แลนด์
00:00
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
ตุรกี
00:00
รัสเซีย
บัลแกเรีย
00:00
ฟินแลนด์
เวลส์
00:00
ไอร์แลนด์
จอร์เจีย
00:00
อาร์เมเนีย
เบลารุส
00:00
ลิทัวเนีย
แอลเบเนีย
00:00
คาซัคสถาน
อิตาลี
02:45
โปแลนด์
เบลเยียม
02:45
อังกฤษ
เดนมาร์ก
02:45
ไอซ์แลนด์
โรมาเนีย
02:45
นอร์เวย์
ออสเตรีย
02:45
ไอร์แลนด์เหนือ
เช็กเกีย
02:45
อิสราเอล
ฮังการี
02:45
เซอร์เบีย
มอลโดวา
02:45
กรีซ
สโลวีเนีย
02:45
โคโซโว

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Granadilla
18:00
Logroño W
เรอัล มาดริด
18:00
Athletic Club W
Eibar W
20:00
Barcelona W
Espanyol W
22:00
Sevilla W
Real Sociedad W
00:15
Huelva W
Atletico Madrid W
02:30
Real Betis W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
20:00
Luzern W
Basel W
20:00
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
00:00
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Moldavo W

674 Hungary - Nb I Women

Szent Mihály W
19:30
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

San Marino Academy
18:30
นาโปลี
AC Milan W
20:30
โรม่า
Sassuolo W
20:30
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
Monterrey W
Toluca W
01:00
León W
Atlético San Luis
06:00
Necaxa W

119 Georgia - Liga 3

Spaeri
15:00
Meshakhte
Gori
16:00
Kolkheti Khobi
Tbilisi City
17:00
Gareji

74505 Qatar - QSL Cup

Al Wakrah
21:15
Al Kharitiyath
Al Arabi
23:30
Al Sailiya

32 Spain - Segunda Division Women

Dinamo Guadalajara W
17:00
Fuensalida W
CFF Albacete W
17:00
Levante III W
Marítim W
17:00
Discobolo-La Torre W
Elche W
17:00
SMX Athletic Murcia W
Itaroa Huarte W
17:30
Atlético Revellín W
Getafe W
17:30
Zamora Amigos Duero W
Olímpico Madrid W
17:30
León FF W
Mislata W
17:30
Murcia Féminas W
Valladares W
17:45
Atlético Arousana W
Viajes Interrías W
18:00
Victoria CF W
Victoria FC W
18:00
Sárdoma W
Mos W
18:00
Deportivo La Coruña II W
Logroño II W
18:00
Mulier W
Castuera W
18:00
Hispalis W
Badajoz W
18:00
Sevilla II W
Real Betis II W
18:00
Mérida AD W
La Rambla W
18:00
San Miguel W
Salamanca W
18:00
Rayo Vallecano II W
DNS de Belen W
18:00
Atlético Madrid III W
Albacete II W
18:00
Plaza Argel W
Ciudad de Murcia W
18:00
Atlético de Aspe W
Igualada W
18:30
Terrassa W
Cádiz W
18:30
Sporting de Huelva II W
Madrid III W
20:00
Samper W
Girona W
22:00
Pallejà W
Europa W
23:00
Levante Las Planas W

32 Spain - Spain Youth League

Sevilla U19
17:00
Córdoba U19
Celta de Vigo U19
18:00
Choco U19
Val Miñor U19
18:00
Racing Ferrol U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Lugo U19
Marina Sport U19
18:00
Sporting Gijón U19
Osasuna U19
18:00
Txantrea U19
Atlético Villacarlos U19
18:00
Europa U19
Barcelona U19
18:00
Girona U19
Ebro U19
18:00
El Olivar U19
Atl. Madrid U19
18:00
Extremadura UD U19
Los Yébenes SB U19
18:00
Real Madrid U19
Burgos CF U19
18:00
Cultural Leonesa U19
Real Valladolid U19
18:00
Leganés U19
Atlético Pinto U19
18:00
Getafe U19
Trival Valderas U19
18:00
Móstoles U19
Levante U19
18:00
Alzira U19
Sanluqueno U19
18:00
Real Betis U19
Cádiz U19
18:00
Recreativo Huelva U19
Séneca U19
18:00
Nervión U19
Almería U19
18:15
Málaga U19
Aravaca U19
18:45
Unión Adarve U19
Las Palmas U19
19:00
Huracán U19
Elche U19
19:15
Atlético Madrileño U19
Mensajero U19
20:00
Marino U19
Vázquez Cultural U19
22:45
Tiro de Pichón U19
Dos Hermanas SA U19
23:00
26 de Febrero U19
Polillas U19
23:00
Calavera U19
Calasanz U19
00:00
Ural U19
Tropezón U19
01:00
Bansander U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Panionios
20:00
Marko
Ethnikos Piraeus
20:00
Aittitos Spata
Ilioupoli
20:00
Charavgiakos
Moschato
20:00
Proodeftiki
Fostiras
20:00
Pannaxiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Pythagoras Karlovasi
20:00
Aias Salamina
Thyella Diastavroseos
20:00
Asteras Varis
Aetos Loutron
20:00
Karavas
Panelefsiniakos
20:00
Keratsini
Pyliou
20:00
Aiolikos
Akratitos
20:00
Mikrasiatiki

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
16:00
Concordia Chiajna
Rapid Bucuresti
19:30
SSC Farul
U Craiova 1948
00:00
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:30
Narbonne
Agde
20:30
Fabrègues
Nîmes II
21:00
Muret
Blagnac
21:00
Castanet
Balma
21:00
Rodez II
Olympique d'Alès
21:00
Alberes Argelès
Montpellier II
21:00
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
21:00
Paris II
Les Mureaux
21:00
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
21:00
Nice II
Villefranche SJB
21:00
Côte Bleue

479 Japan - Nadeshiko League 1

เซเรโซ โอซาก้า
10:00
INAC Kobe Leonessa W

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
18:00
Zvezda 2005 W
Chertanovo W
20:00
Krasnodar W
Zenit W
23:30
Yenisey W

80 Chile - Segunda División

Colchagua
21:00
Deportes Linares
Recoleta
21:00
Fernández Vial
Lautaro de Buin
02:00
General Velásquez
Independiente
02:00
Deportes Vallenar

491 Northern Ireland - Premiership Women

Crusaders Strikers W
23:00
Linfield W

1796 Iceland - Premier League Women

Fylkir W
20:00
FH W
Stjarnan W
20:00
Breidablik W
Valur W
20:00
Selfoss W
ÍBV W
20:00
KR W
Thor Akureyri W
20:00
Thróttur Reykjavík

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Veertien Mie
Honda Lock
11:00
Tokyo Musashino City
Verspah Oita
11:00
Tegevajaro Miyazaki
Biwako Shiga
11:00
Iwaki
Matsue City
11:00
Maruyasu Okazaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

โยโกฮามา เอฟซี
11:00
Parceiro Nagano W
Yamato Sylphid
11:00
Bunny's Kyoto
Elfen Saitama
11:00
FC Jumonji Ventus
Kamogawa
11:00
Nittaidai W
Setagaya Sfida
11:00
Harima

49477 ไทยลีก 3

ม.เกษมบัณฑิต
15:45
Samut Prakan
Siam
15:45
North Bangkok University
Royal Thai Fleet
15:45
สมุทรปราการ ซิตี้
Kabin United
15:45
ACDC
Nan
15:45
Wat Bot City
Phitsanulok
15:45
Chiangrai
See Kwae
15:45
Maejo United
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:45
Huai Thalaeng United
Sakon Nakhon
15:45
Mahasarakham United
Yasothon
15:45
Surin Sugar
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:45
Pattani
Assumption United
15:45
Kanjanapat Group
Chamchuri United
16:00
Inter Bangkok
Satun United
16:00
Patong City
Saraburi United
16:00
Bang Pa-in
Phattalung
16:15
Trang
Marines Eureka
17:00
Cha Choeng Sao
Raj Pracha
17:00
Samut Songkhram
Muangnont
18:30
Prime Bangkok

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com