แจกฟรี ตารางบอล 18 พ.ย. 2563

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เวกัลตะ เซนได
17:00
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก

เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟเอล โทรฟี

บริสตอล โรเวอร์ส
01:00
Chelsea U21
มอร์แคมป์
01:30
Manchester United U21

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Romford
02:45
Maldon & Tiptree

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
00:30
Teutonia WS

11 Germany - Regionalliga: West

Alemannia Aachen
00:00
Fortuna Köln
Borussia M'gladbach II
00:30
Rot-Weiss Essen
Rödinghausen
01:30
Wiedenbrück

11 โอเบอร์ลีกา

SF Niederwenigern
01:00
FSV Duisburg
TVD Velbert
01:30
Kray
Monheim
01:30
FC Bocholt
Velbert
01:30
Schwarz-Weiß Essen
Schonnebeck
01:30
Kleve
Cronenberger SC
01:30
Teutonia St.Tönis
Dusseldorf-West
01:30
Germania Ratingen
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
01:30
TuRU 1880 Düsseldorf
Sterkrade-Nord
01:30
Meerbusch

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

FV Engers 07
01:30
Kaiserslautern II
Mülheim-Kärlich
01:30
Eisbachtal
Speyer
01:30
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Pansdorf
01:00
Preußen Reinfeld
Inter Türkspor Kiel
01:30
Frisia 03 Risum-Lindholm

212 Belarus - Pershaya Liga

Sputnik
18:00
Orsha

556 Belgium - First Division B

Westerlo
00:30
Deinze

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
19:00
Strømmen
Lillestrøm
00:00
Jerv
Sandnes Ulf
00:00
Stjørdals-Blink

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
18:00
Sandecja Nowy Sącz
Puszcza Niepołomice
20:00
Górnik Łęczna
Chrobry Głogów
21:00
Odra Opole
Arka Gdynia
22:00
Zagłębie Sosnowiec
Korona Kielce
23:00
Stomil Olsztyn
Radomiak Radom
00:00
ŁKS Łódź

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
19:00
Bukovyna

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
05:00
Athletico PR

5 Brazil - Copa do Brasil

Grêmio
02:30
Cuiabá
Ceará
05:00
Palmeiras

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
20:30
Univ. Concepción
Cobresal
03:00
La Serena
Unión La Calera
05:15
Universidad Chile

353 Colombia - Copa Betplay

Deportes Quindío
03:00
Deportivo Cali
Envigado
03:30
Junior
Rionegro Águilas
05:45
Atlético Nacional

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
00:15
Independiente del Valle
Delfin
02:30
Guayaquil City
Técnico Universitario
04:45
Macará

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
00:00
Chimaltenango
Quiché
02:00
Marquense
Nueva Concepción
03:00
Suchitepéquez
San Pedro
04:00
Plataneros
Deportivo Petapa
04:00
Comunicaciones II
Solola
05:00
Deportivo Reu
Mixco
05:00
Carchá

99474 World - WC Qualification South America

เปรู
07:30
อาร์เจนตินา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes de Oaxaca
08:05
Cimarrones de Sonora
Mineros de Zacatecas
10:05
Venados
Tapatío
06:00
Pumas Tabasco

338 Peru - Primera Division

Melgar
06:00
Sport Huancayo

338 Peru - Segunda Division

Union Huaral
23:00
Deportivo Coopsol
Molinos El Pirata
01:15
Alianza Atlético
Santos
03:30
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
20:15
Deportivo Maldonado
River Plate
00:15
Defensor Sporting
Danubio
02:45
Peñarol
Boston River
05:45
Nacional

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
21:30
RCK

1703 Guinea - Ligue 1

Santoba
06:00
Ashanti GB
ASFAG
06:00
CI Kamsar

2568 Zambia - Super League

Buildcon
20:00
NAPSA Stars
Young Green Eagles
20:00
Forest Rangers
Prison Leopards
20:00
Green Eagles
Green Buffaloes
20:00
Nkana

74505 Qatar - Q League

Al Markhiya
21:30
Al Shahaniya
Lusail City
21:30
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Feiha
19:10
Al Shoalah
Arar
19:20
Ohod
Jeddah
20:50
Al Jeel
Al Najoom
21:30
Al-Kawkab
Hajer
21:30
Al Bukayriyah

5618 China PR - League One

Jiangxi Liansheng
14:30
Beijing Renhe

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

เพิร์ธ กลอรี
17:00
Shanghai Shenhua

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Spartak Varna
19:00
Ludogorets III

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Iraklis Ampelokipon
20:00
Apollon Paralimniou
Ampelokipon Drama
20:00
Orfeas Xanthi
Anagennisi Thalassias
20:00
Ethnikos Sochos
Aetos Orfani
20:00
Elpida Sapes
Nestos Chrisoupolis
20:00
Evosmou
Doxa Neo Sidirochori
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Antheias-Aristinou
20:00
Didymoteicho
Aris Avato
20:00
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Ermis Amyntaio
20:00
Atromitos Palamas
Makedonikos Foufas
20:00
Oikonomos
Meteora
20:00
Karitsa
Aetos Makrychoriou
20:00
Sellana
Kozani
20:00
Iraklis Larissa
Anagennisi Karditsas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Dias Diou
20:00
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
20:00
PAO Koufalion
Makedonikos Neapolis
20:00
Ethnikos Giannitsa
Agrotikos Asteras
20:00
Thyella Sarakinoi
Anagennisi Plagia
20:00
Aetos Varvaras
Niki Agkathia
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Edessaikos
20:00
Nea Kallikrateia
PAOK Alexandreia
20:00
Thermaikos Thermis

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Érdi VSE
19:00
Tatabánya
Papai Perutz
21:00
Menfocsanak
SC Sopron
23:00
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone A

Como
21:00
Pro Patria
Olbia
21:00
Lucchese
Pro Vercelli
21:00
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
21:00
Potenza Calcio
Avellino
21:00
Bisceglie
Teramo
00:30
Foggia
Catania
02:30
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone A

Città di Varese
20:30
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Corticella
Bagnolese
20:30
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Flaminia
20:30
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

Recanatese
20:30
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone G

Insieme Formia
20:30
Gladiator

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
18:00
Katowice
Stargard Szczeciński
19:00
Lech Poznań II
Sokół Ostróda
22:00
Garbarnia Kraków
Motor Lublin
00:00
Bytovia Bytów

20 Portugal - 2. Division: Group B

Mondinense
22:00
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Leca
22:00
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

Canelas 2010
22:00
Anadia

20 Portugal - 2. Division: Group G

Fontinhas
23:00
Real

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ştiinţa Miroslava
19:00
Paşcani
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Viitorul Constanţa II
19:00
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
19:00
Astra II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Filiaşi
19:00
Petrolul Potcoava
CS U Craiova II
19:00
Sporting Roşiori

32 Spain - Segunda B - Group 2

Tudelano
21:00
Haro
Real Unión
23:00
Deportivo Alaves II

32 Spain - Segunda B - Group 3

Alcoyano
23:00
UD Ibiza

32 Spain - Segunda B - Group 4

Granada II
20:00
Sevilla II

32 Spain - Tercera - Group 2

Navarro
02:00
Ceares

32 Spain - Tercera - Group 3

Gimnástica Torrelavega
01:45
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

Gernika
02:00
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
02:30
UP Plasencia

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
17:00
İnegölspor
Amed SK
17:00
Kocaelispor
Utaş Uşakspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
24 Erzincanspor
17:00
Manisa BBSK
Kahramanmaraşspor
17:00
Çorum Belediyespor
Sancaktepe Belediye
17:00
Afjet Afyonspor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Sarıyer
Ergene Velimeşespor
17:00
Niğde Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Eyüpspor
17:00
Karabükspor
Van BB
17:00
Elazığspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Turgutluspor
Kırklarelispor
17:00
Bayburt İÖİ
Pazarspor
17:00
Pendikspor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Serik Belediyespor
Kastamonuspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Sakaryaspor
17:00
Bugsaşspor
Karacabey Birlikspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
Bodrumspor
17:00
Sivas Belediyespor

5 Brazil - Baiano 2

ABPN Canaã
01:00
UNIRB
Jequié
01:00
Barcelona BA
Teixeira de Freitas
01:00
Colo Colo

5 Brazil - Carioca 2

CFRJ / Marica
20:00
Bonsucesso
Olaria
01:00
Goytacaz
Duque de Caxias
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Serra Macaense
01:00
São Gonçalo EC RJ
Nova Cidade
01:00
Artsul
Serrano RJ
01:00
Angra dos Reis
Rio São Paulo
01:00
Campos AA
Gonçalense
01:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 2

Crato
01:30
Guarani de Juazeiro
Icasa
01:30
Itapipoca
Pacatuba
01:30
Iguatu
Tiradentes CE
01:30
Maranguape

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Pouso Alegre
Nacional AC MG
01:00
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Piauiense

Parnahyba
02:00
Piauí

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
21:30
Uniao Cacoalense

41 ยูโร U21

Italy U21
23:30
Sweden U21
Armenia U21
23:30
Iceland U21
Luxembourg U21
23:30
Republic of Ireland U21
Gibraltar U21
01:00
Cyprus U21
Portugal U21
02:30
Netherlands U21

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing des Gônaïves
06:00
Rivartibonitienne
América des Cayes
06:00
Triomphe Liancourt
Capoise
06:00
Ouanaminthe
Cavaly
06:00
Arcahaie
Baltimore
06:00
Violette AC
Don Bosco
06:00
Real du Cap
Cosmopolites
06:00
Juventus Hai

41 Europe - Champions League Women

NSA Sofia W
19:00
Subotica W
Pomurje
19:00
เฟเรนซ์วารอส
Valur W
21:00
Glasgow City W
Leczna W
23:30
Apollon W
RSC Anderlecht W
01:30
SL Benfica

2 Poland - Ekstraliga Women

Akademia Piłkarska LG
18:00
Śląsk Wrocław
Mks Olimpia Szczecin W
18:30
Rolnik Biedrzychowice

251 Italy - Primavera 2

Cremonese U19
21:00
Brescia U19
Napoli U19
21:00
Pescara U19

2 Poland - Central Youth League

Lech Poznan U18
17:15
Legia U18
Gwarek Zabrze U18
18:00
Cracovia U18
Arka Gdynia U18
20:00
Escola Warszawa U18

65437 Panama - Lpf

Árabe Unido
03:00
Atlético Chiriquí
Independiente
03:00
Deportivo Universitario
Sporting San Miguelito
04:00
San Francisco
Plaza Amador
06:00
Tauro

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Dietikon
02:15
Linth

32 Spain - Copa Federacion

Llagostera-Costa Brava
23:30
UCAM Murcia

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
01:00
Stripfing

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Bahia U20
01:00
Sao Paulo U20

227 Russia - Pfl

Zvezda Sint Petersburg
18:00
Luki-Energiya

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

แอลเบเนีย
22:00
เบลารุส
คาซัคสถาน
22:00
ลิทัวเนีย
อาร์เมเนีย
00:00
มาซิโดเนียเหนือ
จอร์เจีย
00:00
เอสโตเนีย
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
02:45
อิตาลี
โปแลนด์
02:45
เนเธอร์แลนด์
เบลเยียม
02:45
เดนมาร์ก
อังกฤษ
02:45
ไอซ์แลนด์
ออสเตรีย
02:45
นอร์เวย์
ไอร์แลนด์เหนือ
02:45
โรมาเนีย
เช็กเกีย
02:45
Slovakia
อิสราเอล
02:45
สกอตแลนด์
ฮังการี
02:45
ตุรกี
เซอร์เบีย
02:45
รัสเซีย
ไอร์แลนด์
02:45
บัลแกเรีย
เวลส์
02:45
ฟินแลนด์
กรีซ
02:45
สโลวีเนีย
โคโซโว
02:45
มอลโดวา

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
23:00
Real Betis W
Espanyol W
00:30
Athletic Club W

462 England - League Cup Women

Everton W
02:00
Liverpool W
Arsenal W
02:30
Tottenham W
Millwall W
02:30
Chelsea W
Brighton W
02:30
Reading W
Birmingham W
02:30
Leicester W
Charlton W
02:45
West Ham W
Lewes W
02:45
Bristol City W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Belenenses U23
18:00
Estoril U23

32 Spain - Spain Youth League

Conxo Santiago U19
01:30
Choco U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Lady Granata Cittadella
01:00
Florentia W
Roma CF
01:00
โรม่า
Brescia W
02:00
Inter Milano

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
01:00
Bangu U20
Volta Redonda U20
01:00
Flamengo RJ U20

155 Romania - Liga 2

SCM Gloria Buzau
19:00
Comuna Recea
Unirea Slobozia
19:00
CSM Slatina

5 Brazil - Paulista Série B

Andradina
01:00
Tanabi
Bandeirante SP
01:00
América SP
Assisense
01:00
Osvaldo Cruz
Tupã
01:00
VOCEM
XV de Jaú
01:00
Grêmio Sãocarlense
Matonense
01:00
Inter de Bebedouro
Rio Branco SP
01:00
União Barbarense
Independente SP
01:00
Itararé
Flamengo SP
01:00
Amparo
Itapirense
01:00
Guarulhos
São José EC
01:00
União Mogi
USAC
01:00
Manthiqueira
Mauá
01:00
Jabaquara
Barcelona EC
01:00
Mauaense

80 Chile - Segunda División

Iberia
03:00
Colina

491 Northern Ireland - Premiership Women

Sion Swifts W
03:00
Linfield W
Derry City W
03:00
Glentoran BU W
Cliftonville W
03:00
Crusaders Strikers W

1796 Iceland - Premier League Women

Fylkir W
01:00
KR W

49477 ไทยลีก 3

Grakcu Sai Mai United
15:45
ม.ธนบุรี
Prime Bangkok
15:45
Army
Bangkok
15:45
Welfare Royal Air Force
Samut Prakan
15:45
Muangnont
Banbueng
15:45
Cha Choeng Sao
Kabin United
15:45
Rayong United
ACDC
15:45
Kohkwang
Wat Bot City
15:45
Northern Tak United
Mahasarakham United
15:45
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Yasothon
15:45
Surin
Assumption United
15:45
Hua Hin City
IPE Samut Sakhon
15:45
Raj Pracha
Kanjanapat Group
15:45
Muangkan United
Pathum Thani University
15:45
Bang Pa-in
Kanchanaburi
15:45
Saraburi United
Chamchuri United
16:00
Siam
North Bangkok University
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Maejo United
16:00
Phitsanulok
Chiangrai
16:00
Chiangrai Lanna
Uttaradit
16:00
Kamphaeng Phet
Ubon Ratchathani
16:00
Huai Thalaeng United
Khonkaen Mordindang
16:00
Sakon Nakhon
Udon United
16:00
Chaiyaphum United
Surat Thani FC
16:00
Jalor City
Nakhon Si Thammarat
16:00
Nara United
Satun United
16:00
Krabi
Phattalung
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Ang Thong
16:00
Samut Songkhram
Songkhla
16:15
Pattani
Sa Kaeo City
17:00
Marines Eureka
Chanthaburi
17:00
Royal Thai Fleet
Nonthaburi
18:00
Inter Bangkok
Bankhai United
18:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Lamphun Warrior
18:00
Nan
Patong City
18:00
Trang

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 18 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 18 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 18 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 18 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 18 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 18 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com