แจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
19:30
เชลซี
แอสตันวิลลา
22:00
ไบรท์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
19:30
เรดิง
บาร์นสลีย์
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บริสตอลซิตี
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
ลูตัน ทาวน์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
นอริชซิตี
มิลล์วอลล์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
วัตฟอร์ด
สโตกซิตี
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
สวอนซีซิตี
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
20:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
Northampton Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ซันเดอร์แลนด์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ฮัลล์ซิตี
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
แบล็กพูล
พอร์ตสมัท
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
โรชเดล
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Swindon Town
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
วีแกนแอทเลติก
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
20:30
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Barrow
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Cheltenham Town
22:00
Walsall
Exeter City
22:00
Oldham Athletic
Leyton Orient
22:00
Harrogate Town
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Port Vale
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Bradford City
สคันธอร์ป
22:00
มอร์แคมป์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Stevenage
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
กริมสบี้ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
00:45
วีวีวี เวนโล
โกรนิงเงิน
02:00
วิเทสส์
พีอีซี ซโวลล์
03:00
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
20:00
NAC Breda
Almere City
22:30
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
มึนเช่นกลัดบัค
21:30
เอาก์สบวร์ก
ฮอฟเฟ่นไฮม์
21:30
สตุทท์การ์ดต
ชาลเก้ 04
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
Arminia Bielefeld
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
02:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
23:00
แซงต์ เอเตียน
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Crotone
21:00
ลาซิโอ
Spezia
00:00
อตาลันต้า
ยูเวนตุส
02:45
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
20:00
เอลเช่
บียาร์เรอัล
22:15
เรอัล มาดริด
เซบีย่า
00:30
เซลต้า บีโก้
แอตเลติโก มาดริด
03:00
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

โออิตะ ตรินิต้า
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เวกัลตะ เซนได
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
สากัน โตสู
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
นาโกย่า แกรมปัส
15:00
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

เอฮิเมะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เกียวโต แซงก้า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
มาชิดา เซลเวีย
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
ฟาเจียโน โอคายามา
FC เรียวเคียว
14:00
Giravanz Kitakyushu
โทชิกิ SC
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก

พีที ประจวบ เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:00
ชลบุรี เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:30
แบงค็อก ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
17:00
ราชนาวี เอฟซี
Khon Kaen United
19:00
Phrae United
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี

462 England - National League

Boreham Wood
22:00
Altrincham
Chesterfield
22:00
Notts County
Dagenham & Redbridge
22:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Halifax Town
22:00
Torquay United
King's Lynn Town
22:00
Dover Athletic
Maidenhead United
22:00
Bromley
Solihull Moors
22:00
Weymouth
Woking
22:00
Barnet
Wrexham
22:00
Aldershot Town
Yeovil Town
22:00
Hartlepool United
Wealdstone
00:20
Sutton United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
22:00
Darlington
Boston United
22:00
Spennymoor Town
Brackley Town
22:00
Chester
Bradford Park Avenue
22:00
AFC Telford United
Curzon Ashton
22:00
Leamington
Farsley Celtic
22:00
Kidderminster Harriers
Gateshead
22:00
Southport
Guiseley
22:00
Gloucester City
Hereford
22:00
Chorley
York City
22:00
Fylde

462 England - Premier League U18

Stoke City U18
18:00
Manchester United U18
Arsenal U18
18:00
Fulham U18
Reading U18
18:00
West Ham U18
Everton U18
18:30
Derby U18
Tottenham U18
18:30
Southampton U18
Liverpool U18
19:00
Leeds United U18
Burnley U18
19:00
Middlesbrough U18
Leicester U18
19:00
West Brom U18
Chelsea U18
19:00
Aston Villa U18
Norwich U18
20:00
Brighton U18
Newcastle Utd U18
21:00
Blackburn U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
22:00
Merstham
Enfield Town
22:00
Bognor Regis Town
Folkestone Invicta
22:00
Carshalton Athletic
Horsham
22:00
Haringey Borough
Kingstonian
22:00
Brightlingsea Regent
Leatherhead
22:00
Bishop's Stortford
Lewes
22:00
Cheshunt
Margate
22:00
Corinthian-Casuals
Potters Bar Town
22:00
AFC Hornchurch
Wingate & Finchley
22:00
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
22:00
Tilbury
Brentwood Town
22:00
Dereham Town
Bury Town
22:00
Hullbridge Sports
Canvey Island
22:00
Great Wakering Rovers
Coggeshall Town
22:00
Romford
Grays Athletic
22:00
Felixstowe & Walton United
Heybridge Swifts
22:00
Cambridge City
Histon
22:00
Maldon & Tiptree
Soham Town Rangers
22:00
Aveley
Witham Town
22:00
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
St Neots Town
Bedford Town
22:00
Bedworth United
Berkhamsted
22:00
Biggleswade
Didcot Town
22:00
Coleshill Town
AFC Kempston Rovers
22:00
Corby Town
Kidlington
22:00
Welwyn Garden City
North Leigh
22:00
AFC Dunstable
Thame
22:00
Halesowen Town
Wantage Town
22:00
Daventry Town
Yaxley FC
22:00
Barton Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
22:00
Pickering Town CFC
Colne
22:00
Brighouse Town
Kendal Town
22:00
Ossett United
Marine
22:00
Ramsbottom United
Prescot Cables
22:00
Mossley
Runcorn Linnets
22:00
Marske United
Tadcaster Albion
22:00
Workington
Trafford
22:00
Pontefract Collieries
Widnes
22:00
Dunston

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
22:00
South Park
Bedfont Sports
22:00
Uxbridge
Bracknell Town
22:00
Harlow Town
Chalfont St Peter
22:00
Staines Town
FC Romania
22:00
Waltham Abbey
Hanwell Town
22:00
Tooting & Mitcham United
Hertford Town
22:00
Ware
Marlow
22:00
Chipstead
Westfield
22:00
Chertsey Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Glossop North End
Chasetown
22:00
Worksop Town
Frickley Athletic
22:00
Kidsgrove Athletic
Lincoln United
22:00
Leek Town
Loughborough Dynamo
22:00
Ilkeston Town
Newcastle Town
22:00
Belper Town
Sheffield
22:00
Sutton Coldfield Town
Stamford
22:00
Spalding United
Stocksbridge Park Steels
22:00
Cleethorpes Town
Wisbech Town
22:00
Market Drayton Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Cirencester Town
Bideford
22:00
Mangotsfield United
Bristol Manor Farm
22:00
Cinderford Town
Frome Town
22:00
Barnstaple Town
Highworth Town
22:00
Evesham United
Larkhall Athletic
22:00
Slimbridge
Sholing
22:00
Melksham Town
Thatcham Town
22:00
Basingstoke Town
Willand Rovers
22:00
Paulton Rovers
Winchester City
22:00
Moneyfields

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Lancaster City
Atherton Collieries
22:00
Gainsborough Trinity
Bamber Bridge
22:00
Stalybridge Celtic
Basford United
22:00
Morpeth Town
Buxton
22:00
United of Manchester
Hyde United
22:00
Grantham Town
Mickleover Sports
22:00
Matlock Town
Radcliffe Borough
22:00
Nantwich Town
South Shields
22:00
Witton Albion
Stafford Rangers
22:00
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
22:00
Banbury United
Barwell
22:00
Stourbridge
Biggleswade Town
22:00
Rushall Olympic
Leiston
22:00
Stratford Town
Lowestoft Town
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Needham Market
22:00
Kings Langley
Nuneaton Town
22:00
Hitchin Town
Peterborough Sports
22:00
Hednesford Town
Redditch United
22:00
Royston Town
St Ives Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Tamworth
22:00
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:00
Jong Sparta
AFC
20:30
Kozakken Boys
GVVV
20:30
Katwijk
HHC
20:30
ASWH
IJsselmeervogels
21:00
Scheveningen
Volendam II
21:00
TEC
Quick Boys
21:00
Noordwijk
Rijnsburgse Boys
21:00
Koninklijke HFC
De Treffers
00:00
Spakenburg

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:00
Sandhausen
พาเดอร์บอร์น
19:00
St. Pauli
Holstein Kiel
19:00
Heidenheim
Eintracht Braunschweig
19:00
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

1860 München
20:00
Uerdingen
Meppen
20:00
Türkgücü-Ataspor
Hallescher FC
20:00
Kaiserslautern
Saarbrücken
20:00
Wehen Wiesbaden
Hansa Rostock
20:00
Dynamo Dresden
Zwickau
20:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

Heider SV
20:00
Drochtersen / Assel
Oberneuland
20:00
Jeddeloh
Atlas Delmenhorst
20:00
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemie Leipzig
19:30
FSV Optik Rathenow
Energie Cottbus
19:30
Chemnitzer FC
ZFC Meuselwitz
19:30
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
20:00
FSV Frankfurt
Aalen
20:00
Pirmasens
Ulm
20:00
Teutonia WS
Bayern Alzenau
20:00
Stuttgart II
Freiburg II
20:00
Schott Mainz
SV Steinbach
20:00
Eintracht Stadtallendorf
Balingen
20:00
Hessen Kassel
Kickers Offenbach
20:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
19:00
Borussia Dortmund II
Borussia M'gladbach II
20:00
Lippstadt 08
Preußen Münster
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Fortuna Köln
20:00
Wegberg-Beeck
Alemannia Aachen
20:00
Köln II
Wuppertaler SV
20:00
Sportfreunde Lotte
Homberg
20:00
Rot-Weiss Essen
SV 1919 Straelen
20:00
Wiedenbrück
Bergisch Gladbach
20:00
Bonner SC
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

SGV Freiberg
20:00
Freiburger FC
Ilshofen
20:00
Oberachern
Göppinger SV
20:00
Villingen
Neckarsulmer SU
20:30
Bissingen
Nöttingen
20:30
Rielasingen-Arlen
Linx
20:30
CfR Pforzheim
Bruchsal
21:00
Backnang
Sandhausen II
21:30
Spfr. Dorfmerkingen
Reutlingen
21:30
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
19:00
Blumenthaler SV
BTS Neustadt
19:00
Hemelingen
Aumund-Vegesack
20:00
OSC Bremerhaven
Brinkumer SV
20:00
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
20:00
Osdorf
Dassendorf
20:00
Victoria Hamburg
Süderelbe
00:00
Concórdia

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:30
Rot-Weiß Hadamar
Dietkirchen
20:30
Hanau 93
Waldgirmes
20:30
Hunfelder SV
Buchonia Flieden
21:00
Türk Gücü Friedberg
Lehnerz
21:00
Fernwald

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Eintracht Northeim
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Staaken
BSC Süd 05
19:30
Strausberg
Pampow
19:30
Lok Stendal
Greifswalder FC
23:30
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:30
Eilenburg
Krieschow
19:30
Wacker Nordhausen
Carl Zeiss Jena II
19:30
Einheit Rudolstadt
An der Fahner Höhe
19:30
Plauen
Union Sandersdorf
19:30
Oberlausitz Neugersdorf
Blau-Weiß Zorbau
19:30
VfL Halle
FC Grimma
19:30
Martinroda
Rot-Weiß Erfurt
19:30
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
20:00
Eisbachtal
Eintracht Trier
20:00
Emmelshausen
Karbach
20:30
Salmrohr
Arminia Ludwigshafen
20:30
Jagersburg
Alemannia Waldalgesheim
21:30
FV Engers 07
Wormatia Worms
21:30
Speyer
Eppelborn
21:30
Pfeddersheim
Dudenhofen
22:30
Diefflen
Hertha Wiesbach
23:30
Röchling Völklingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Kronshagen
20:00
Weiche Flensburg II
Husumer SV
20:00
TSB Flensburg
Bordesholm
20:00
Eckernforder SV
Union Neumünster
20:00
Dornbreite Lubeck

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:00
Paderborn 07 II
Gütersloh
00:00
ASC Dortmund

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
19:45
Skënderbeu Korçë
Kastrioti Krujë
19:45
Apolonia Fier
Teuta Durrës
22:45
Kukësi
Vllaznia Shkodër
22:45
Tirana
Partizani Tirana
22:45
Laçi

919 Armenia - Premier League

Lori
16:00
Gandzasar
Alashkert
17:30
Ararat
Pyunik
21:00
Van

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Sturm Graz
Hartberg
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Rheindorf Altach
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

Juniors OÖ
20:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

คาราบัค
19:00
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
18:00
Orsha
Volna
18:00
Lida
Sputnik
18:00
Slonim
อาร์เซน่อล
18:00
Smorgon
Krumkachy
18:00
Oshmyany
Gomelzheldortrans
18:00
Granit
Khimik Svetlogorsk
18:00
Gomel

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
22:15
AS Eupen
KV Oostende
00:30
Antwerp
Waasland-Beveren
00:30
Cercle Brugge
คลับ บรูกก์
02:45
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

Deinze
02:45
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
19:00
Mladost Doboj Kakanj
Zeljeznicar
21:00
Sloboda Tuzla
Zrinjski
23:00
Borac Banja Luka

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
17:15
Etar
CSKA Sofia
20:00
Levski Sofia
ลูโดโกเรต์ส
22:45
Botev Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

Strumska slava
19:30
Lovech
Hebar 1918
19:30
FK Minyor Pernik
Sozopol
19:30
Lokomotiv G. Oryahovitsa

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Slaven Koprivnica
23:05
Hajduk Split
Istra 1961
01:10
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Dugopolje
19:30
Hajduk Split II
Kustošija
19:30
Opatija

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
21:00
Ermis
อาโปเอล
23:30
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
19:30
Othellos
PAEEK
19:30
Onisilos
AE Zakakiou
19:30
Aris
ASIL Lysi
19:30
Anagennisi Deryneia
Alki Oroklini
19:30
Ahironas
Ayia Napa
19:30
Akritas
Kouris Erimi
19:30
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
20:00
Pardubice
Sigma Olomouc
22:00
Karviná
Bohemians 1905
22:00
Teplice
Opava
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Hradec Králové
19:30
Ústí nad Labem
Táborsko
19:30
Varnsdorf
Chrudim
19:30
Prostějov
Slavoj Vyšehrad
19:30
Třinec

320 Denmark - First Division

Hvidovre
19:00
Vendsyssel
Silkeborg
19:00
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
18:00
Legion
Kuressaare
18:00
Trans

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Le Havre
21:00
ก็อง
Châteauroux
01:00
Sochaux
Chambly
01:00
ตูลูส
อาเมียงส์
01:00
Clermont
Pau
01:00
Grenoble Foot 38
วาล็องเซียนส์
01:00
Rodez
Paris
01:00
Auxerre
Niort
01:00
Dunkerque

125 Greece - Super League

Lamia
20:00
Asteras Tripolis
Atromitos
22:15
Apollon Smirnis
โอลิมเปียกอส
00:30
Panathinaikos

125 Greece - Football League

Apollon Pontou FC
06:00
Kavala
Olympiakos Volos
06:00
Veria
Pierikos
06:00
Thesprotos
Almopos
06:00
Pontion Karagiannion
Triglia FC
06:00
Panserraikos
Niki Volos
06:00
Ialysos
Asteras Vlachioti
06:00
Rodos
Santorini 2020
06:00
Egaleo
Kalamata
06:00
Episkopi
Aspropyrgos Enosis
06:00
Kallithea

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
20:45
Budafoki MTE
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
MTK
Honvéd
01:30
เฟเรนซ์วารอส

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
20:00
Maccabi Petah Tikva
Ironi Kiryat Shmona
21:45
Bnei Yehuda
Ashdod
23:45
Hapoel Be'er Sheva
Hapoel Kfar Saba
00:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Haifa
00:50
Maccabi Haifa

802 Israel - State Cup

Hapoel Bnei Pardes
18:00
Hapoel Bnei Zalafa

251 Italy - Serie B

เบรสชา
20:00
Venezia
Cittadella
20:00
เอ็มโปลี
เลชเช่
20:00
Reggiana
Pordenone
20:00
Monza
สปาล
20:00
Pescara
Vicenza
22:00
คิเอโว่

57142 Macedonia FYR - First League

Borec
19:00
Vardar

2756 Malta - Premier League

Gudja United
20:00
Valletta
Gzira United
20:00
Sliema Wanderers
Hibernians
00:15
Hamrun Spartans

2756 Malta - First Division

Fgura United
20:00
Vittoriosa Stars
Marsa
00:15
San Gwann

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
18:00
Sfîntul Gheorghe
Sheriff
21:00
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Dečić
Jezero
20:00
Mladost Ljeskopolje
Zeta
21:00
Sutjeska
Iskra
21:00
Mladost
Budućnost
22:00
Petrovac

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Warrenpoint Town
Carrick Rangers
22:00
Coleraine
Crusaders
22:00
Dungannon Swifts
Larne
22:00
Cliftonville
Linfield
22:00
Glenavon

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Stabæk
22:00
Molde
Aalesund
00:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Strømmen
19:00
Ullensaker / Kisa
Jerv
21:30
Åsane
Kongsvinger
21:30
Stjørdals-Blink
Ranheim
21:30
HamKam
Sogndal
21:30
Grorud
Øygarden
21:30
Sandnes Ulf

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
23:30
Stal Mielec
Warta Poznań
02:00
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
18:00
Arka Gdynia
Stomil Olsztyn
18:40
Jastrzębie
Tychy 71
23:00
Miedź Legnica
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Chrobry Głogów
Bełchatów
23:00
Korona Kielce

20 Portugal - Taça De Portugal

Oriental Dragon
18:00
Leixões
Oriental Lisboa
18:15
Famalicão
Montalegre
21:00
Academico Viseu
Fabril Barreiro
21:30
ปอร์โต้
Marinhense
22:00
Cova Piedade
Arouca
23:30
Vitória SC
Trofense
02:30
บราก้า
Paredes
04:15
เบนฟิกา

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
18:00
Viitorul
Botoşani
00:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

คราสโนดาร์
18:00
Tambov
Akhmat Grozny
20:30
เซนิต
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Dinamo Moskva
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Arsenal Tula

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Krylya Sovetov
Yenisey
17:00
Neftekhimik
Akron
18:00
Torpedo Moskva
Veles
18:00
Volgar Astrakhan
Spartak Moskva II
18:00
Tom' Tomsk
Spartak Vladikavkaz
19:00
Orenburg
Chayka
19:00
Tekstilshchik
Olimpiyets
20:00
Dinamo Bryansk
Chertanovo
21:00
Irtysh
Baltika
22:00
Fakel

227 Russia - Youth League

Akademiya Konoplev U20
14:00
Ural U19
Ufa U19
15:00
CSKA Moscow U19
Zenit U19
16:00
Rubin Kazan U19
Tambov U19
17:00
Spartak Moskva U19
Khimki U20
17:00
Strogino U20
UOR №5 U20
17:00
Lokomotiv Moskva U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
22:00
เซลติก
Dundee United
22:00
Hamilton Academical
Kilmarnock
22:00
Ross County
Livingston
22:00
St. Mirren
St. Johnstone
22:00
Motherwell

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Greenock Morton
Ayr United
22:00
Dundee
Inverness CT
22:00
Raith Rovers
Queen of the South
22:00
Alloa Athletic

1161 Scotland - League One

Clyde
22:00
Montrose
Falkirk
22:00
Cove Rangers
Forfar Athletic
22:00
Airdrieonians
Partick Thistle
22:00
East Fife
Peterhead
22:00
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

Cowdenbeath
22:00
Albion Rovers
Edinburgh City
22:00
Stranraer
Queen's Park
22:00
Brechin City
Stenhousemuir
22:00
Annan Athletic
Stirling Albion
22:00
Elgin City

296 Serbia - Super Liga

Inđija
19:00
Radnički Niš
Napredak
20:00
Bačka Topola
Voždovac
20:00
Novi Pazar
Partizan
22:00
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
19:00
Sloga Kraljevo
Radnički Pirot
19:00
Železničar Pančevo
Borac Čačak
19:00
Kolubara
Zemun
19:00
Loznica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Pohronie
20:00
Spartak Trnava
Sereď
20:00
Ružomberok
Zemplín Michalovce
20:00
Senica
Žilina
21:00
Trenčín
Nitra
23:00
DAC

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
19:45
Maribor
Mura
23:15
Olimpija
Koper
02:00
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

มาลากา
20:00
เลกาเนส
Mirandés
22:00
FC Cartagena
ราโย่ บาเยกาโน่
00:15
Castellón
เรอัล โอเบียโด้
02:30
Fuenlabrada

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
21:00
Degerfors
Ljungskile
21:00
Jönköpings Södra
GIF Sundsvall
21:00
Halmstad
GAIS
21:00
Öster
Dalkurd
21:00
Trelleborg
Norrby
21:00
Umeå

47 Sweden - Ettan: North

Frej
20:00
Haninge
Sandviken
20:00
Örebro Syrianska
Sylvia
22:00
Täby
Karlslund
22:00
Tegs SK
Brommapojkarna
23:00
Nyköping

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
19:00
Värnamo
Utsikten
20:00
Lund
Tvååker
20:00
Qviding FIF
Oskarshamns AIK
21:00
Skövde AIK
Torns
21:00
Karlskrona
Assyriska Turabdin
23:00
Landskrona

62 Switzerland - Super League

Luzern
00:15
Vaduz
ยังบอยส์
02:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Thun
00:15
Wil

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
17:30
Sivasspor
Gençlerbirliği
20:00
Fenerbahçe
Denizlispor
20:00
Gazişehir Gaziantep
เบซิคตัส
23:00
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
17:30
İstanbulspor
Boluspor
17:30
Osmanlıspor
Bursaspor
20:00
Adanaspor
Giresunspor
23:00
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
19:00
ดินาโมเคียฟ
ชัคตาร์
22:00
โอเล็กซานเดรีย
Olimpik Donetsk
00:30
Zorya

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
18:00
Chernihiv
Karpaty
19:00
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Cherkashchyna-Akademiya
18:00
Hirnyk
Mykolaiv II
18:00
Tavriya

515 Wales - Premier League

Barry Town United
21:30
Newtown
Cardiff MU
21:30
The New Saints
Haverfordwest County
21:30
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:30
River Plate
Colón
03:10
Defensa y Justicia
Huracán
05:20
Vélez Sarsfield

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
05:00
Santos
ฟลาเมงโก
05:00
Coritiba

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Figueirense
Oeste
02:30
Brasil de Pelotas
Operário PR
02:30
América Mineiro
CRB
05:00
Náutico
Cuiabá
05:00
CSA

5 Brazil - Serie C

Ituano
02:00
Boa
Imperatriz
03:00
Vila Nova
Tombense
03:00
Brusque
Santa Cruz
05:00
Manaus

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
05:15
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

Cobreloa
20:00
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
05:30
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:15
Unión Magdalena
Cortuluá
05:00
Bogotá

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
05:30
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Águila

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
22:00
Aurora
Quiché
02:00
Xinabajul
Nueva Concepción
03:00
Puerto San Jose
Mixco
05:00
Zacapa Tellioz

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:30
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
23:00
Deportivo Binacional
César Vallejo
01:15
Deportivo Municipal
Deportivo Llacuabamba
03:00
Melgar
Alianza Lima
03:30
Sport Boys
Carlos Manucci
06:00
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
03:00
River Plate
Nacional
05:30
Danubio

158 Uruguay - Segunda Division

Central Español
07:45
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
09:00
Inter Miami
ออร์แลนโด้ ซิตี้
00:00
นิวยอร์กซิตี
โคลัมบัส ครูว์
03:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:30
Maritzburg United
Golden Arrows
20:30
Kaizer Chiefs
Stellenbosch
20:30
Chippa United
Orlando Pirates
23:00
SuperSport United
Moroka Swallows
01:15
TS Galaxy

593 Cameroon - Elite One

PWD
06:00
Stade Renard
Union Douala
06:00
Yafoot
APEJES Academy
06:00
Les Astres
Fortuna Mfou
06:00
Fovu Club
Eding Sport
06:00
Feutcheu
Avion Academy
06:00
Bamboutos
Tonnerre
06:00
UMS de Loum
Canon
06:00
Colombe
New Star
06:00
Panthère
Cotonsport
06:00
Dragon de Yaounde

607 Burkina Faso - Premier League

ASFA-Yennenga
22:30
RCK
ASFB
22:30
Ouagadougou
Etoile Filante
23:00
ASEC Koudougou
SONABEL
01:15
Majestic

468 Ghana - Premier League

Bechem United
22:00
WAFA

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
06:00
Eléphant Coléah

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
19:00
Al Sahel

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
20:00
Gwambina
KMC
20:00
Azam
Coastal Union
20:00
Simba
Polisi Tanzania
23:00
Ihefu

2568 Zambia - Super League

Indeni
18:00
Prison Leopards
ZESCO United
20:00
Kabwe Warriors
Red Arrows
20:00
Power Dynamos
Green Eagles
20:00
Kitwe United
Lusaka Dynamos
20:00
Lumwana Radiants
Nkwazi
20:00
Green Buffaloes

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Persepolis
19:50
Sanat Naft

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
21:00
Shabab Al Ordon
Al Salt
23:30
Al Wihdat

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:15
Bourj
Shabab Al Ghazieh
19:15
Safa
Al Ansar
19:15
Salam Zgharta

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
21:30
Al Ahli
Qatar SC
23:45
Al Wakrah
Al Khor
23:45
Al Sailiya

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
06:00
Monastir
CA Bizertin
06:00
Etoile du Sahel
Rejiche
06:00
Tataouine
Métlaoui
06:00
Ben Guerdane
ES Tunis
06:00
Slimane
Stade Tunisien
06:00
Olympique Béja

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
21:00
Al Khaleej
Al Wahda
21:00
Ajman
Shabab Al Ahli Dubai
00:00
Al Jazira

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
19:35
Masfut
Dibba Al Hisn
19:35
Al Thaid

15326 Bermuda - Premier League

X-Roads Warriors
02:00
Devonshire Colts

5618 China PR - League One

Beijing Renhe
14:30
Jiangxi Liansheng

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:00
Tai Chung
Pegasus
16:30
Southern District

153732 India - Indian Super League

NorthEast United
21:00
Mumbai City

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
12:00
Gangneung City

2817 New Zealand - Premiership

Team Wellington
07:00
Hawke's Bay United
Waitakere United
08:00
Wellington Phoenix Res

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Seoul
17:00
Beijing Guoan
Ulsan
20:00
Shanghai Shenhua

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
22:00
Chippenham Town
Dartford
22:00
Slough Town
Ebbsfleet United
22:00
Tonbridge Angels
Hampton & Richmond
22:00
Bath City
Hemel Hempstead Town
22:00
Dulwich Hamlet
Maidstone United
22:00
Billericay Town
Oxford City
22:00
Eastbourne Borough
St Albans City
22:00
Hungerford Town
Welling United
22:00
Havant & Waterlooville
Concord Rangers
22:30
Dorking Wanderers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
Lisse
GOES
20:30
VVSB
ODIN '59
20:30
HSV Hoek
Excelsior '31
20:30
Ter Leede
ACV
20:30
Ajax Amateurs
Barendrecht
20:30
VVOG
Staphorst
20:30
Harkemase Boys
DVS '33
20:30
Sportlust '46
Sparta Nijkerk
21:00
DOVO

556 Belgium - Division 3: ACFF

Meux
02:00
Excelsior Virton
La Louvière
02:00
Solières Sport
Rebecq
02:00
RES Durbuy

556 Belgium - Division 3: Group A

Harelbeke
01:30
Ninove
Lokeren-Temse
02:00
Ronse

556 Belgium - Division 3: Group B

Hades
01:30
Cappellen
Heur Tongeren
01:30
Lyra-Lierse Berlaar
Houtvenne
01:30
Olympia Wijgmaal
Bocholt
01:30
Berchem Sport
KSC City Pirates
02:00
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
01:30
VW Hamme
Anzegem
01:30
Oostkamp
Tempo Overijse
02:00
Jong Lede
Svelta Melsele
02:00
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
02:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Diest
01:30
Wellen
Sint-Lenaarts
01:30
Witgoor Sport
Zwarte Leeuw
01:30
De Kempen
Esperanza Pelt
02:00
Turnhout
Beringen
02:00
Weerstand Koersel
Betekom
02:00
Berlaar-Heikant
Racing Mechelen
02:00
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Albert Quévy-Mons
02:00
SG-Tertre-Hautrage
Union Namur
02:00
Entité Manageoise
Jeunesse Tamines
02:00
Aische
Tournai
02:00
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Habay-la-Neuve
Onhaye
02:00
Oppagne-Wéris
Richelle United
02:00
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

K. Kontich
01:30
Retie
Ternesse
01:30
Vorselaar
Geel
02:00
Ranst

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Veltem
Stade Bierbeek
02:00
Borght-Humbeek
Huldenberg
02:00
Hoegaarden-Outgaarden
Ixelles
02:30
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Longlier
02:00
Lorraine Arlon
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Libramont
La Roche
02:00
Sartoise
Saint-Hubert
02:00
Vaux-Noville
Bastogne
02:00
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

Beauraing
02:00
Meux II

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Dadizele
Meulebeke
01:00
Wielsbeke
Excelsior Zedelgem
01:30
Diksmuide
Oostduinkerke
02:00
Eendracht Wervik

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Sportist General Toshevo
19:00
Shumen 2007
Septemvri Tervel
19:00
Dorostol
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Chernomorets Balchik
Inter Dobrich
19:00
Dunav 2010
Ludogorets III
19:00
Botev Novi Pazar

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
19:30
APEP
ENAD
19:30
Halkanoras
Peyia
19:30
Ormideia
Elia Lythrodonta
19:30
APONA Anagias
Olympiada Lympion
19:30
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
16:15
Dukla Praha II
Loko Vltavín
16:15
Povltava FA
Baník Sokolov
16:15
Karlovy Vary
Benesov
16:15
Příbram II
Králův Dvůr
16:30
Motorlet Praha
Sokol Živanice
19:30
Přepeře
Ústí nad Orlicí
19:30
Slovan Velvary
Jiskra Domažlice
19:30
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Hořovicko
16:15
Petřín Plzeň
Marianske Lazne
16:30
Jindrichuv Hradec
České Budějovice II
16:30
Otava Katovice
Klatovy
19:30
Prestice
Rokycany
19:30
Tatran Sedlcany
Spartak Sobeslav
19:30
Hvězda Cheb
Český lev - Union Beroun
19:30
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
16:15
Meteor Praha
Kladno
16:15
Slaný
Arsenal Česká Lípa
16:15
Olympie Brezova
FK Brandys nad Labem
16:15
Neratovice-Byškovice
Banik Sous
16:30
Louny
Dobris
16:30
Štětí
Český Brod
16:30
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
19:30
Letohrad
Horky nad Jizerou
19:30
Polaban Nymburk

320 Denmark - 2. Division Group 1

Oure
19:00
Frem
Middelfart
19:00
Aarhus Fremad
Dalum
19:00
Thisted
VSK Århus
19:00
B 93
Jammerbugt
20:00
Næsby
Holbæk B&I
20:00
Brabrand

320 Denmark - 2. Division Group 2

FA 2000
19:00
KFUM Roskilde
Hillerød
19:00
Vanløse
Brønshøj
21:00
Næstved

17 France - National 3: Grand-Est

Colmar
23:00
Illkirch Graffenstaden
Mulhouse
00:00
Amneville
Biesheim
00:00
Troyes II
Thaon
00:00
RC Epernay

251 Italy - Serie C: Girone A

Renate
21:00
Alessandria
Grosseto
23:30
Livorno
Piacenza
06:00
Novara

251 Italy - Serie C: Girone B

Perugia
21:00
Gubbio

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
21:00
Viterbese Castrense
Trapani
06:00
Palermo

251 Italy - Serie D: Girone C

Union ArzignanoChiampo
20:30
Virtus Bolzano
Manzanese
20:30
Ambrosiana

1578 Norway - 2. Division

Tromsdalen
19:00
Alta
Hødd
19:00
Kvik Halden
Vard
19:00
Arendal
Sotra
19:00
Flekkerøy
Bryne
19:00
Egersund

2 Poland - 2. Liga East

Chojniczanka Chojnice
22:00
Stal Rzeszów
Kalisz
00:00
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sintrense
18:00
Loures

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Unirea Bascov
19:00
Sporting Roşiori
Vediţa Coloneşti
19:00
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

Moravac Mrštane
19:00
Rembas
Morava Vladičin Han
19:00
Timočanin
FK Toplicanin Prokuplje
19:00
Mladost Medoševac
Sinđelić Niš
19:00
Pčinja Trgovište
Dunav Prahovo
19:00
Timok

296 Serbia - Srpska Liga - West

Mačva 1929
19:00
Jedinstvo Ub
Gruža
19:00
Budućnost Arilje
Sloga Požega
19:00
Železničar Lajkovac
Trepča
19:00
Semendrija 1924
Mladi Radnik
19:00
Takovo
Sloga Petrovac na Mlavi
19:00
Budučnost Krušik

32 Spain - Segunda B - Group 1

Real Valladolid II
21:30
Cultural Leonesa
Real Oviedo II
21:45
นูมานเซีย
Sporting Gijon II
21:45
Lealtad
Racing Ferrol
23:00
Compostela
Burgos
00:00
Marino de Luanco

32 Spain - Segunda B - Group 2

Ebro
18:00
Tudelano
Mutilvera
23:00
Osasuna II
Laredo
00:30
Racing Santander

32 Spain - Segunda B - Group 3

Atzeneta
22:30
Villarreal II
FC Andorra
23:00
Olot
Lleida Esportiu
23:00
Cornellà

32 Spain - Segunda B - Group 4

Real Betis II
22:00
UCAM Murcia
คอร์โดบา
22:00
Sevilla II
Real Murcia
23:00
Linares Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
21:30
Bezana
Samano
21:30
Siete Villas
Solares
23:00
Barreda
Vimenor
23:00
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

Urgatzi
22:00
Real Sociedad III
Lagun Onak
22:00
Anaitasuna FT
Aurrera de Ondarroa
22:30
Gernika
Santurtzi
22:30
Pasaia KE
Balmaseda
23:00
Sestao River
Beasain
23:00
Deusto
Urduliz
00:00
Sodupe

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Manresa
Santfeliuenc
00:00
Terrassa

32 Spain - Tercera - Group 6

Saguntino
23:00
Paterna
Acero
00:00
Alzira
Beniganim
00:00
Olímpic de Xàtiva
Roda
00:30
Benicarló

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
22:00
Peñaranda
La Virgen del Camino
22:00
Cultural Leonesa II
Colegios Diocesanos
22:00
Mirandés II
La Granja
22:00
Cultural Cebrereña
Atlético Astorga
22:30
Becerril Campos

32 Spain - Tercera - Group 9

El Palo
00:30
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 11

Génova
18:30
Ibiza Islas Pitiusas
Esporles
21:15
PE Sant Jordi
San Rafael
22:00
Santanyi
Santa Catalina Atlético
22:00
Llosetense
Ferriolense
22:00
Felanitx
Binissalem
22:30
Platges de Calvià
Andratx
23:00
Manacor
Collerense
23:30
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
18:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
22:30
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 18

Guadalajara
00:00
Pedroñeras

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco ES
04:30
Desportiva ES

5 Brazil - Carioca 2

Sampaio Corrêa RJ
01:00
Rio São Paulo
Goytacaz
01:00
Duque de Caxias
Campos AA
01:00
CFRJ / Marica
Bonsucesso
01:00
Gonçalense
Angra dos Reis
01:00
Nova Cidade
São Gonçalo EC RJ
01:00
Audax Rio
Nova Iguaçu
01:00
Serrano RJ

5 Brazil - Cearense 2

Guarani de Juazeiro
01:30
Iguatu
Itapipoca
01:30
Pacatuba
Maranguape
01:30
Crato
Tiradentes CE
01:30
Campo Grande
União CE
01:30
Icasa

5 Brazil - Mineiro 2

Nacional AC MG
20:30
Betim
แอธเลติก บิลเบา
01:00
Pouso Alegre

5 Brazil - Roraimense

GAS
07:30
Atlético Roraima

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Rivartibonitienne
05:00
Cavaly
Rivartibonitienne
05:00
Racing Club Haitien
Tempête
06:00
Racing des Gônaïves
Triomphe Liancourt
06:00
Capoise
Violette AC
06:00
Don Bosco
Ouanaminthe
06:00
Cosmopolites
Juventus Hai
06:00
Cavaly
Real du Cap
06:00
América des Cayes
Arcahaie
06:00
Baltimore

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
21:00
Juvenes / Dogana
Cosmos
21:00
Virtus
Murata
21:00
Libertas
Tre Penne
21:00
La Fiorita

2454 Albania - 1st Division

Dinamo Tirana
20:00
Oriku
Erzeni Shijak
20:00
Veleçiku Koplik
Burreli
20:00
Partizani Tirana II
Korabi Peshkopi
20:00
Vora
Pogradeci
20:00
Egnatia Rrogozhinë
Lushnja
20:00
Tomori Berat
Turbina Cërrik
20:00
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

Devolli
20:00
Gramozi Ersekë
Tepelena
20:00
Maliqi
Delvina
20:00
Skrapari
Përmeti
20:00
Naftëtari Kuçovë
Memaliaj
20:00
Labëria
Spartaku Tiranë
20:00
Shkumbini Peqin
Tërbuni Pukë
06:00
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
13:00
Daejeon Citizen
Seoul E.
13:00
Jeonnam Dragons

5 Brazil - Brasileiro U20

Cruzeiro U20
01:00
Sport Recife U20

86 Ukraine - Youth League

Vorskla Poltava U21
17:00
Kolos Kovalivka U21
Minai U21
18:00
Dnipro-1 U21
Desna U21
18:00
Lviv U21

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
15:30
Queensland Lions

886 Egypt - Egypt Cup

Al Ahly
22:00
Abu Qir Semad
Zamalek
01:00
Masr

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Liège
Dender
02:00
Thes Sport
Mandel United
02:00
Francs Borains
Patro Eisden
02:00
Knokke
Heist
02:00
La Louvière Centre
SV Roeselare
02:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Freiburg U19
16:30
Augsburg U19
Wolfsburg U19
17:00
Holstein Kiel U19
St. Pauli U19
17:00
Hamburger SV U19
Viktoria Berlin U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
RB Leipzig U19
17:00
Chemnitzer FC U19
Osnabruck U19
17:00
Magdeburg U19
Astoria Walldorf U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Mainz U19
17:00
Heidenheim U19
Stuttgart U19
17:00
Ulm U19
Ingolstadt U19
17:00
Bayern U19
Bochum U19
17:00
Alemannia Aachen U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
Dusseldorf U19
RW Essen U19
17:00
Fortuna Koln U19
Schalke 04 U19
17:00
Preussen Munster U19
Viktoria Köln U19
17:00
Wuppertaler SV U19
Hannover U19
19:00
Bremen U19
Hoffenheim U19
19:00
Greuther Fürth U19
Darmstadt 98 U19
19:00
Karlsruher U19
Nurnberg U19
19:00
Saarbrucken U19
Dresden U19
19:30
Union Berlin U19
Hertha U19
20:00
Energie Cottbus U19
Duisburg U19
20:00
Paderborn U19
Arminia Bielefeld U19
20:30
Oberhausen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Milan U19
17:00
Spal U19
Cagliari U19
19:00
Ascoli U19
Empoli U19
20:30
Genoa U19
Fiorentina U19
20:30
Inter U19

251 Italy - Primavera 2

Chievo U19
20:30
Udinese U19
Cremonese U19
20:30
Cittadella U19
Verona U19
20:30
Monza U19
Parma U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Pordenone U19
20:30
Brescia U19
Reggiana U19
20:30
Venezia U19
Benevento U19
21:00
Spezia U19
Crotone U19
21:00
Frosinone U19
Napoli U19
21:00
Cosenza U19
Pescara U19
21:00
Salernitana U19
Pisa U19
21:00
Lecce U19
Virtus Entella U19
21:00
Reggina U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
16:30
Ceske Budejovice U19
FK Pardubice U19
17:00
Brno U19
Opava U19
17:00
Karvina U19
Sparta Praha U19
17:00
Slavia Prague U19
Hradec Kralove U19
17:00
Sigma Olomouc U19

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
18:00
Gornik Z. U18
Hutnik Kraków U18
18:00
Legia U18
Wisla U18
18:15
Escola Warszawa U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al-Dhahiriya
20:00
Jabal Al Mukaber
Shabab Al Am'ari
23:00
Hilal Al-Quds
Tubas
23:00
Shabab Alsamu

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
03:00
Tauro
Sporting San Miguelito
05:00
Plaza Amador

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
19:00
Arbëria
Besa Pejë
19:00
Drita
Gjilani
19:00
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
22:00
Baden
Solothurn
22:00
Goldau
Höngg
22:00
Paradiso
Wettswil-Bonstetten
22:00
Tuggen
Balzers
22:00
Red Star Zürich
Linth
22:00
Eschen / Mauren
Buochs
23:00
Wohlen
Muttenz
23:00
Grasshopper II
Meyrin
23:00
Chênois
Azzurri 90
23:00
Bulle
Terre Sainte
23:00
Naters
La Chaux-de-Fonds
23:00
Echallens
Thalwil
23:00
St. Gallen II
Martigny Sports
23:30
Vevey Sports
Winterthur II
06:00
Dietikon

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
21:00
Breitenrain
Black Stars
21:00
Münsingen
Brühl
22:00
Étoile Carouge
Köniz
22:00
Zürich II
Cham
22:00
Bavois
Rapperswil-Jona
22:00
Bellinzona
Stade Nyonnais
23:00
YF Juventus
Sion II
06:00
Yverdon Sport

143 Austria - Regionalliga: Ost

Team Wiener Linien
00:00
Stripfing

360931 Mauritius - Mauritian League

ASVP
19:00
Bolton City
Cercle de Joachim
19:00
Entente Boulet Rouge

227 Russia - Pfl

Tuapse
17:00
Dinamo Stavropol'
Mashuk-KMV
19:00
Anzhi
Druzhba
19:30
Chernomorets
Forte Taganrog
20:30
Spartak Nal'chik

614 Algeria - Super Cup

USM Alger
02:30
CR Belouizdad

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
18:00
Real Sociedad W
Real Betis W
18:00
เรอัล มาดริด
Sevilla W
20:00
Valencia W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
20:30
Basel W
Young Boys W
22:00
Servette Chênois W
St. Gallen
23:00
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
20:00
OH Leuven W
Zulte-Waregem W
22:00
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Kontich W
Eva's Tienen W
20:00
OH Leuven II
Moldavo W
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
Wuustwezel W
21:00
Chastre W
Genk II W
21:30
Standard Liège II W
Famkes Merkem W
22:00
Anderlecht II W
Gent II W
23:00
Massenhoven W
RFC de Liege W
23:00
Mechelen W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
20:30
Dijon W
Soyaux W
20:30
Stade de Reims W
Issy W
20:30
Guingamp W
Montpellier W
21:30
Le Havre W

674 Hungary - Nb I Women

MTK Hungaria W
19:00
Viktória Szombathely W
เฟเรนซ์วารอส
19:00
Győri ETO W
Szent Mihály W
19:00
Kelen W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
Guadalajara W

119 Georgia - Liga 3

Bakhmaro
16:00
Gareji

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
18:00
Leixões U23
Sporting Braga U23
18:00
Boavista U23
Vitória Guimarães U23
18:00
Famalicão U23
Cova da Piedade U23
18:00
Marítimo U23

32 Spain - Segunda Division Women

Oiartzun W
21:30
Arratia W
Sporting de Huelva II W
22:00
La Rambla W
Atlético Madrid III W
22:00
Salamanca W
Deportivo La Coruña II W
22:30
Valladares W
Terrassa W
22:30
Son Sardina W
Fuensalida W
22:30
Olímpico Madrid W
Levante III W
22:30
Ciudad de Murcia W
Real Oviedo II W
23:00
Monte W
Racing Santander II W
23:00
Llanera W
Berriozar W
23:00
Itaroa Huarte W
Bizkerre W
23:00
Tolosa W
Real Sociedad II W
23:00
Añorga W
Sevilla II W
23:00
Santa Teresa II W
Pardinyes W
00:00
Collerense II W
Puerto del Carmen W
00:00
Achamán W
Furia Arona W
04:00
Geneto del Teide W
Güímar W
04:00
Real Unión Tenerife II W
Montaña Alta W
06:00
Las Majoreras W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
21:00
Carrick Rangers U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Ballymena United U20

32 Spain - Spain Youth League

Racing Santander U19
17:30
Marina Sport U19
Girona U19
17:30
Atlético Villacarlos U19
Europa U19
18:00
Espanyol U19
Lleida U19
18:00
Jàbac i Terrassa U19
Gimnàstic Tarragona U19
18:30
Ebro U19
Real Betis U19
18:30
Polillas U19
Laguna U19
19:00
Mensajero U19
Marino U19
19:00
Juventud Laguna U19
Albacete U19
19:00
Elche U19
Recreativo Huelva U19
19:00
Sanluqueno U19
Llano del Moro U19
19:15
Sobradillo U19
Arucas U19
20:00
Orientación Marítima U19
Acodetti U19
20:00
Victoria U19
Puertos Las Palmas U19
20:00
Las Palmas U19
Kelme U19
21:00
Lorca CFB U19
Real Zaragoza U19
21:30
Sabadell U19
Mallorca U19
21:45
Cornellà U19
Atlético Perines U19
22:00
Real Avilés U19
Bansander U19
22:00
Roces U19
Oyonesa U19
22:00
Valvanera U19
El Olivar U19
22:00
Stadium Casablanca U19
Huesca U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Móstoles U19
22:00
Atlético Pinto U19
Toledo U19
22:00
Talavera U19
Real Murcia U19
22:00
Archena U19
Atlético Madrileño U19
22:00
UCAM Murcia U19
Valencia U19
22:00
Alboraya U19
Patacona U19
22:00
Villarreal U19
Hércules U19
22:00
Roda U19
Badajoz U19
22:15
La Cruz U19
Arenal U19
22:30
Real Oviedo U19
Unión Adarve U19
22:30
Los Yébenes SB U19
Deportivo La Coruña U19
23:00
Val Miñor U19
Damm U19
23:00
San Francisco U19
Extremadura UD U19
23:00
Aravaca U19
Rayo Vallecano U19
23:00
Atl. Madrid U19
Los Llanos Aceró U19
23:15
Ofra U19
Ural U19
00:00
Conxo Santiago U19
UD San Fernando U19
00:00
Maspalomas U19
UD Logroñés U19
06:00
Osasuna U19
Eibar U19
06:00
Athletic Club U19
Deportivo Alavés U19
06:00
Real Sociedad U19
Santutxu U19
06:00
Antiguoko U19
Leioa U19
06:00
Arenas Getxo U19
Danok Bat U19
06:00
Aurrerá Vitoria U19
Tiro de Pichón U19
06:00
Maracena U19
Granada U19
06:00
Almería U19
26 de Febrero U19
06:00
Santa Fe U19
Castilleja U19
06:00
Cádiz U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Tavagnacco W
16:00
โรม่า
Fortitudo Mozzecane W
23:00
Empoli W

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
01:00
Volta Redonda U20

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
16:00
U Craiova 1948
Metaloglobus
16:00
Comuna Recea
Pandurii Târgu Jiu
16:00
CSM Slatina
Sporting Turnu
16:00
Şirineaşa
Concordia Chiajna
16:00
Dunărea Călăraşi
Mioveni
16:00
Csikszereda
SSC Farul
16:00
Şcolar Reşiţa
ASU Poli Timişoara
20:00
Petrolul 52

5 Brazil - Paulista Série B

Andradina
01:00
Grêmio Prudente
Amparo
01:00
Mauá
Rio Branco SP
01:00
Francana
Osasco
03:00
Manthiqueira

479 Japan - Nadeshiko League 1

Urawa Reds W
11:00
Nojima Stella W
JEF United W
11:00
เซเรโซ โอซาก้า
NTV Beleza W
11:00
เอฮิเมะ
Iga Kunoichi W
11:00
Vegalta Sendai W
INAC Kobe Leonessa W
11:00
Albirex Niigata W

453172 Macao - Primeira Division

CPK
18:00
Tak Chun Ka I
Hang Sai
20:00
Sporting Macau

69697 Vietnam - Women's National League

Son La
16:00
TKS Viet Nam
Ho Chi Minh City II
18:30
Ho Chi Minh City

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
22:00
Europa Point
St Josephs FC
00:30
Manchester 62

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
10:00
Honda Lock
Maruyasu Okazaki
11:00
Tegevajaro Miyazaki
Suzuka Unlimited
11:00
Verspah Oita
Matsue City
11:00
Honda

49477 ไทยลีก 3

Army
15:45
Nonthaburi
ม.เกษมบัณฑิต
15:45
Muangnont
Inter Bangkok
15:45
Prime Bangkok
สมุทรปราการ ซิตี้
15:45
Chanthaburi
Phitsanulok
15:45
Wat Bot City
Chaiyaphum United
15:45
Surin
Yasothon
15:45
Udon United
Pattani
15:45
Satun United
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:45
Songkhla
Samut Songkhram
15:45
IPE Samut Sakhon
Muangkan United
15:45
Assumption United
Bang Pa-in
15:45
Kanchanaburi
Jalor City
16:00
Phattalung
Marines Eureka
17:00
Banbueng
Cha Choeng Sao
18:30
Sa Kaeo City

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 21 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com