แจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ย. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
19:00
เอฟเวอร์ตัน
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
เวสต์แฮม
ลีดส์ยูไนเต็ด
23:30
อาร์เซน่อล
ลิเวอร์พูล
02:15
เลสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
18:15
เฮราเคิล
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
20:30
เอดีโอ เดน ฮาก
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
เฟเยนูร์ด
ทเวนเต้
22:45
พีเอสวี
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45
ฮีเรนวีน
อัลค์มาร์
02:00
เอ็มเมน

11 บุนเดิสลีกา

ไฟร์บวร์ก
21:30
ไมนซ์
โคโลญจน์
00:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
19:00
เม็ตซ์
ดิฌง
21:00
Lens
แร็งส์
21:00
นีมส์
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
สตราส์บูร์ก
อองเช่ร์
23:00
โอลิมปิก ลียง
ลีลล์
03:00
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
18:30
Benevento
อินเตอร์ มิลาน
21:00
โตริโน่
โรม่า
21:00
ปาร์มา
ซามพ์โดเรีย
21:00
โบโลญญ่า
เวโรน่า
21:00
ซัสเซาโล่
อูดิเนเซ่
00:00
เจนัว
นาโปลี
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

SD Eibar
20:00
เกตาเฟ่
กาดิซ
22:15
เรอัล โซเซียดาด
เกรนาดา
00:30
เรอัล บายาโดลิด
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
บาเลนเซีย

479 เจลีก

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ

49477 ไทยลีก

ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
17:00
Samut Prakan City
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
Nakhon Pathom
Uthai Thani
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

Charlton W
21:00
Sheffield Utd W
Coventry United
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 England - Professional Development League

Crewe U23
20:00
Hull City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Worthing
22:00
Cray Wanderers

38 Netherlands - Eredivisie Women

ทเวนเต้
18:15
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:30
Bochum
Erzgebirge Aue
19:30
Darmstadt 98
Greuther Fürth
19:30
Jahn Regensburg
Würzburger Kickers
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

VfB Lübeck
19:00
Bayern München II
Unterhaching
20:00
Viktoria Köln
Ingolstadt
21:00
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Teutonia Hamburg
20:00
Hamburger SV II
Eintracht Norderstedt
20:00
Phönix Lübeck
LSK Hansa
20:00
Holstein Kiel II
VfB Oldenburg
20:00
Havelse
Borussia Hildesheim
20:00
Hannover 96 II
HSC Hannover
20:00
Wolfsburg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
19:30
BFC Dynamo
Viktoria Berlin
19:30
Hertha BSC II
Lichtenberg
19:30
Carl Zeiss Jena
Altglienicke
19:30
Bischofswerdaer FV

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
20:00
Astoria Walldorf
Hoffenheim II
20:00
Homburg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:30
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Hastedt
Union Bremen
21:00
Schwachhausen
SFL Bremerhaven
21:30
Bremer SV
Leher TS
21:30
Komet Arsten
Habenhauser FV
21:30
Borgfeld

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:30
Rot-Weiß Walldorf
Ginsheim
21:00
FC 1906 Erlensee
Eddersheim
21:00
Neuhof
SV Zeilsheim
22:00
Baunatal

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
20:00
Rotenburger SV
Heeslinger SC
20:00
Hagen / ​Uthlede
Eintracht Celle
20:00
BW Lohne
Bersenbrück
20:00
Spelle-Venhaus
VfL Oldenburg
20:00
Kickers Emden
Lupo-Martini
20:00
FT Braunschweig
Wolfenbüttel
20:00
Gifhorn
SVG Göttingen
20:00
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:30
CFC Hertha
Tasmania Berlin
19:30
Neustrelitz
Victoria Seelow
19:30
Hansa Rostock II
Hertha Zehlendorf
20:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mülheim-Kärlich
20:30
Hassia Bingen
Gonsenheim
21:00
Kaiserslautern II
Elversberg II
21:00
Mechtersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Oldenburger SV
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Inter Türkspor Kiel
Eichede
20:00
Todesfelde
Preußen Reinfeld
20:00
Pansdorf

919 Armenia - Premier League

Shirak
17:30
Banants

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Wien
20:30
St. Pölten
Wattens
20:30
Admira
Ried
23:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
16:30
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
17:00
Neftçi
Zira
19:00
Keşlə FK

556 Belgium - Pro League

Beerschot-Wilrijk
19:30
Anderlecht
Zulte-Waregem
22:00
Mechelen
Sporting Charleroi
00:15
เกนท์
เกงค์
02:45
Royal Excel Mouscron

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
22:00
RWDM
Westerlo
02:00
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
19:00
Velez
Sarajevo
21:00
Olimpic Sarajevo
Siroki Brijeg
23:00
Radnik Bijeljina

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
17:30
Botev Vratsa
Beroe
20:00
Montana
Lokomotiv Plovdiv
22:30
CSKA 1948 Sofia

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
19:30
Cibalia
Osijek II
19:30
Solin

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
21:00
Omonia Nicosia
AEL
23:00
Anorthosis
AEK Larnaca
01:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
19:30
EN THOI Lakatamia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zbrojovka Brno
20:00
Příbram
Baník Ostrava
20:00
Slovácko
Zlín
22:00
Viktoria Plzeň
Sparta Praha
00:30
České Budějovice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Lisen
Vlašim
19:30
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
20:00
SønderjyskE
AaB
20:00
Nordsjælland
AGF
22:00
Midtjylland
Vejle
00:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
19:00
HB Køge
Esbjerg
21:00
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
17:00
Tulevik
Nõmme Kalju
18:00
Flora
Levadia
20:00
Paide

125 Greece - Super League

AEK Athens
20:00
Larissa
Panaitolikos
22:15
Aris
PAOK
00:30
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

MOL Vidi
23:00
Diósgyőr

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szentlőrinc SE
19:00
Budaörs
Soroksár SC
19:00
Ajka
Békéscsaba
19:00
Siófok
Dorogi
19:00
Vasas
DEAC
19:00
Szombathelyi Haladás
Csákvári TK
23:00
Debrecen
Pécsi MFC
23:00
Kaposvári Rákóczi
Kazincbarcika
23:00
Szolnoki MÁV
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Szeged 2011
Győri ETO
01:45
Gyirmót

1796 Iceland - Pepsideild

KR
21:00
KA
ÍA
21:00
Breidablik
Grótta
00:00
FH
Víkingur Reykjavík
00:00
Stjarnan
HK
02:15
Fylkir
Valur
02:15
Fjölnir

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
01:00
Maccabi Tel Aviv
Beitar Jerusalem
01:45
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

Ascoli
21:00
Virtus Entella
Reggina
03:00
Pisa

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
19:00
Makedonija
Skendija 79
19:00
Shkupi
Sileks
19:00
Belasica
Akademija Pandev
19:00
Pelister
Struga
19:00
Renova

2756 Malta - Premier League

Balzan
20:00
Floriana
Senglea Athletic
00:15
Mosta

2756 Malta - First Division

Marsaxlokk
20:00
Naxxar Lions
Qrendi
00:15
Pembroke Athleta

2345 Moldova - National Division

Milsami
21:00
Petrocub

998 Montenegro - Second League

Arsenal Tivat
19:00
Jedinstvo
Kom
19:00
Igalo
Grbalj
19:00
Ibar
Berane
19:00
Drezga
Bokelj
19:00
Mornar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Odd
00:00
Start
Kristiansund
00:00
Mjøndalen
Haugesund
00:00
Sandefjord
Sarpsborg 08
00:00
Viking
Strømsgodset
02:00
Bodø / Glimt

1578 Norway - Obos-Ligaen

Lillestrøm
21:00
KFUM
Raufoss
21:00
Tromsø

2 Poland - Ekstraklasa

Lech Poznań
18:30
Raków Częstochowa
Cracovia Kraków
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
18:40
Górnik Łęczna
ŁKS Łódź
18:40
Puszcza Niepołomice
Sandecja Nowy Sącz
18:40
Radomiak Radom

20 Portugal - Taça De Portugal

Anadia
18:00
Pinhalnovense
Espinho
18:00
Gondomar
Os Limianos
18:00
Fontinhas
Torreense
18:00
Alverca
Fafe
18:00
Vilar de Perdizes
Felgueiras 1932
18:00
Tondela
Vilaverdense
18:00
Olimpico do Montijo
Moncao
21:30
Rio Ave
Beira-Mar
21:30
ซานตาคลารา
Merelinense
21:30
Moreirense
UD Oliveirense
00:15
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Vizela
03:00
Boavista

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
22:00
Astra
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
UTA Arad

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Sochi
Rotor Volgograd
20:30
Ural
Rubin Kazan'
23:00
Rostov

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
19:00
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

Zlatibor Čajetina
22:00
Bačka Palanka
Vojvodina
23:30
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

Dinamo Vranje
19:00
Radnički Sr. Mitrovica
Kabel Novi Sad
19:00
Jagodina
Žarkovo
19:00
Trajal Krusevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
21:00
Zlaté Moravce

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
21:00
Tabor Sežana
Domžale
23:00
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Dob
19:30
Krško
Brežice
19:30
Dekani
Smartno
19:30
Radomlje
Bilje
19:30
Rudar Velenje
Triglav
19:30
Krka
Beltinci
19:30
Brda Dobrovo
Fužinar
19:30
NŠ Drava
Primorje
19:30
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Sabadell
20:00
พัลมาส
มาจอร์กา
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เตเนริเฟ
00:15
UD Logroñés
Ponferradina
03:00
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Elfsborg
20:30
Helsingborg
AIK
20:30
Örebro
Kalmar
20:30
Djurgården
Hammarby
23:30
มัลโม่
Östersunds FK
23:30
Varberg BoIS

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
20:30
Örgryte
Akropolis
23:30
Brage

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
21:00
IF Karlstad Fotboll
Berga
23:00
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
20:00
Eskilsminne

62 Switzerland - Super League

Servette
22:00
ลูกาโน
Sion
22:00
Zürich
St. Gallen
22:00
Lausanne Sport

404 Turkey - Super Lig

Hatayspor
17:30
Rizespor
Göztepe
20:00
Ankaragücü
Konyaspor
20:00
Kasımpaşa
แทร็บซอนสปอร์
23:00
BB Erzurumspor
Antalyaspor
23:00
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Akhisar Belediyespor
Tuzlaspor
20:00
Bandırmaspor
Adana Demirspor
23:00
Eskişehirspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Dnipro-1
Desna
22:00
Lviv
Vorskla
00:30
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

Rubikon
17:00
Podillya Khmelnytskyi
Obolon'-Brovar II
18:00
Dinaz Vyshhorod
Volyn Lutsk II
18:30
Bukovyna
Epitsentr Dunayivtsi
19:00
Nyva Vinnytsya

44 Argentina - Superliga

Independiente
07:30
Central Cordoba SdE
Estudiantes
03:10
Aldosivi
Patronato
05:20
Gimnasia La Plata

5 Brazil - Serie A

Goiás
07:00
Palmeiras
São Paulo
02:00
Vasco da Gama
Ceará
02:00
Atlético Mineiro
Internacional
04:15
Fluminense
Botafogo
04:15
Fortaleza
Corinthians
06:30
Grêmio

5 Brazil - Serie C

EC São José
01:00
Londrina
Volta Redonda
01:00
São Bento
Paysandu
04:00
Ferroviário
Jacuipense
06:00
Treze

80 Chile - Primera Division

Palestino
20:30
La Serena
เอฟเวอร์ตัน
05:15
Universidad Chile

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
08:00
Atlético Nacional
Junior
06:05
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
02:00
Valledupar
Deportes Quindío
04:00
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
00:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
08:00
LDU Quito
Olmedo
01:15
El Nacional
Deportivo Cuenca
03:30
Aucas
Emelec
06:00
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

Sonsonate
07:30
Isidro Metapán
Atletico Marte
04:00
Alianza
FAS
04:00
Chalatenango
Firpo
04:00
Municipal Limeño
Once Municipal
04:00
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
07:00
Municipal
Antigua GFC
00:00
Achuapa
Malacateco
02:05
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Chimaltenango
Deportivo Reu
00:00
Suchitepéquez
Plataneros
02:00
Marquense

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
08:00
Pachuca
Guadalajara
10:10
Necaxa

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
05:00
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
04:30
Guaireña
Sportivo Luqueño
06:45
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

Defensor Sporting
07:45
Fénix
Nacional
03:00
ลิเวอร์พูล
Boston River
03:00
Danubio
Deportivo Maldonado
03:00
Defensor Sporting
Rentistas
03:00
Cerro
Cerro Largo
03:00
Fénix
Wanderers
03:00
Progreso
Peñarol
03:00
Plaza Colonia
River Plate
03:00
Torque
Peñarol
05:30
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
04:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
20:30
AmaZulu
Cape Town City
20:30
Bloemfontein Celtic
Tshakhuma
20:30
Baroka

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
19:30
Groupe Bazano
TP Mazembe
21:00
Saint Eloi Lupopo
Sanga Balende
21:30
AC Rangers
Vita Club
21:30
Motema Pembe
Blessing
21:30
Simba

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Asante Kotoko
Dreams
22:00
Medeama
King Faisal
22:00
Aduana Stars
Elmina Sharks
22:00
Liberty Professionals
Karela
22:00
Inter Allies

1703 Guinea - Ligue 1

Santoba
06:00
ASFAG
Fello Star
06:00
Ashanti GB

3677 Syria - Premier League

Shorta
19:00
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
20:00
Mwadui
Young Africans
23:00
Namungo

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Zanaco

488 Iran - Azadegan League

Khouneh Be Khouneh Babol
18:15
Esteghlal Mollasani
Arman Gohar
18:15
Pars Jam Bushehr
Oxin Alborz
18:30
Mes Kerman
Havadar
18:30
Navad Urmia
Malavan
18:30
Qashqai
Fajr Sepasi
18:30
Khooshe Talaee Saveh
Shahin Bushehr
18:45
Shahrdari Astara
Kheybar Khorramabad
19:00
Chooka Talesh
Esteghlal Khuzestan
19:00
Baderan

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Paykan
20:10
Padideh Khorasan

45412 Lebanon - Premier League

Al Ahed
19:15
Shabab Al Sahel
Tripoli
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Al Nejmeh
19:15
Tadamon Sour

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
21:30
Al Gharafa
Al Rayyan
23:45
Al Kharitiyath
Al Arabi
23:45
Al Sadd

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Trojans
02:00
PHC Zebras
Devonshire Cougars
02:00
Robin Hood
Dandy Town Hornets
02:00
St. George's Colts
North Village Rams
02:00
SBRC

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
Happy Valley
Kitchee
16:30
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

Central & Western
12:30
Hoi King
Dreams
12:30
North District
Citizen AA
12:30
Wong Tai Sin
South China
14:30
Hong Kong FC
Sham Shui Po
14:30
Eastern District
Wing Yee
14:30
Dreams Metro Gallery
Shatin
14:30
Yuen Long

153732 India - Indian Super League

Goa
21:00
Bengaluru

2817 New Zealand - Premiership

Hamilton Wanderers
08:00
Auckland City
Eastern Suburbs
10:00
Canterbury United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Suwon Bluewings
17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Jeonbuk Motors
20:00
Shanghai SIPG

919 Armenia - Armenian Cup

Lori
17:30
BKMA

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
Dongen
Hoogland
20:00
OFC Oostzaan
ADO '20
20:00
Westlandia
USV Hercules
20:00
GVV Unitas
Gemert
20:00
DEM
HSC '21
20:30
Groene Ster
OSS '20
20:30
JOS Watergraafsmeer
EVV
20:30
UNA
Blauw Geel '38
20:30
Hollandia

556 Belgium - Division 3: ACFF

Ganshoren
20:30
Hamoir
US Givry
20:30
Waremme
Warnant
20:30
Jette
Acren
21:00
Couvin-Mariembourg
Verlaine
21:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Division 3: Group A

Merelbeke
20:30
Dikkelvenne
Zelzate
20:30
Oudenaarde
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Gullegem
Olsa Brakel
21:00
Gent-Zeehaven
Westhoek
21:00
Toekomst Menen
Sparta Petegem
21:00
RFC Wetteren

556 Belgium - Division 3: Group B

Pepingen-Halle
20:30
Sporting Hasselt
Diegem Sport
21:00
Spouwen-Mopertingen
Eendracht Aalst
21:00
Hoogstraten

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
20:30
Avanti
Lochristi
20:30
Voorde Appelterre
Eppegem
20:30
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stockel
20:30
Ostiches
Binche
20:30
Braine
Gosselies Sports
20:30
PAC Buzet
Schaerbeek-Evere
21:00
Stade Brainois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Herstal
20:30
Gouvy
Huy
20:30
Raeren-Eynatten
Aywaille
20:30
Sprimont-Comblain
Mormont
20:30
Wanze / Bas-Oha
Jodoigne
21:00
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Eendracht Zoersel
20:30
Wezel
Vosselaar
20:30
Berg en Dal
Bevel FC
20:30
Oppuurs
Bornem
20:30
Antonia
Rapid Leest
21:00
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

BX Brussels
20:30
Kosova Schaerbeek
Stade Everois
20:30
Sporting Bruxelles
Saint-Josse
20:30
Genappe
Etterbeek
20:30
Grez-Doiceau
Bodegem Kapelle United
20:30
KV Tervuren-Duisburg
SC Aarschot
20:30
Sporting Kampenhout
Grimbergen
20:30
Liedekerke
Union Lasne-Ohain
21:00
Walhain
Sportive Brainoise
21:00
NSeth Berchem
Léopold
21:00
Nivellois
Melsbroek
21:00
Wambeek
Bertem-Leefdaal
21:00
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Hornu
20:30
RAS Monceau
Snef-Tyber
20:30
Gilly
Houdeng
20:30
Ransart
Belœil
20:30
Excelsior Biévène
Soignies Sports
20:30
Péruwelz
Antoing
21:00
Morlanwelz
Montignies
21:00
Le Roeulx
Molenbaix
21:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
21:00
Florenville
Meix-Devant-Virton
22:00
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

Fernelmont-Hemptinne
20:30
Flavion-Morialmé
US Dinantaise
20:30
ES de la Molignée
Biesme
20:30
Malonne
Loyers
20:30
Nismes
Chevetogne
20:30
Grand-Leez
Andennais
20:30
Spy
Ciney
20:30
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
20:30
Berlare
Ardennen
20:30
Eendracht Zele
HO Kalken
20:30
Elene-Grotenberge
Jong Zulte
20:30
Latem
SK Denderhoutem
20:30
Excelsior Mariakerke
Lokeren Doorslaar
20:30
Drongen
Grembergen
21:00
Dendermonde
Munkzwalm
21:00
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
21:00
Blankenberge
Racing Waregem
21:00
Rumbeke
Sassport Boezinge
21:00
Lauwe
SC Zonnebeke
21:00
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Spartak Varna
19:00
Ustrem Donchevo
Chernolomets
19:00
Kubrat
Topolite
19:00
Benkovski Byala

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
19:30
O Kormakitis
Oroklini / Troulloi
19:30
Amathous
Omonia 29is Maiou
19:30
Elpida Astromeritis

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Chlumec nad Cidlinou
16:15
Slovan Liberec II
Pardubice II
16:15
Mlada Boleslav II
Admira Praha
16:15
Sparta Praha II
Viktoria Plzen II
16:30
Slavia Praha II
Sokol Zápy
19:30
Teplice II
Sokol Brozany
19:30
Jablonec II
Rakovnik
19:30
Písek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
19:30
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Dvůr Králové
19:30
Sparta Kutná Hora
Kolín
19:30
Čáslav
Sokol Libiš
19:30
Benatky nad Jizerou
Kosmonosy
19:30
Vysoke Myto
Náchod
19:30
Poříčany
Hlinsko
19:30
Trutnov

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
19:00
Sydvest

320 Denmark - 2. Division Group 2

Avarta
19:00
Skovshoved
Slagelse B&I
19:00
AB Tårnby

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:30
Saint-Louis Neuweg
Strasbourg II
20:30
Raon l'Etape
Nancy II
20:30
Sarre Union

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Orfeas Xanthi
Ethnikos Sochos
20:00
Iraklis Ampelokipon
Elpida Sapes
20:00
Ampelokipon Drama
Evosmou
20:00
Anagennisi Thalassias
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Aetos Orfani
Didymoteicho
20:00
Nestos Chrisoupolis
Pandramaikos
20:00
Doxa Neo Sidirochori
Aris Avato
20:00
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Amvrysseas
Opountios
20:00
Almyros
Diagoras Stefanovik
20:00
Thiseas Agria
Nea Artaki
20:00
Iraklis Psachna
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Oikonomos
Karitsa
20:00
Ermis Amyntaio
Sellana
20:00
Makedonikos Foufas
Iraklis Larissa
20:00
Meteora
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Aetos Makrychoriou
Fikis
20:00
Kozani
Elassona
20:00
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Ethnikos Giannitsa
Thyella Sarakinoi
20:00
M. Alexandros Trikala
Aetos Varvaras
20:00
Makedonikos Neapolis
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Agrotikos Asteras
Nea Kallikrateia
20:00
Anagennisi Plagia
Thermaikos Thermis
20:00
Niki Agkathia
Anagennisi Giannitsa
20:00
PAOK Alexandreia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Acheron Kanalaki
20:00
Thyella Katsikas
Preveza
20:00
Missolonghi
Asteras Kalirachis
20:00
Amvrakikos Loutrou
Agios Matthaios
20:00
Lefkimmi
Panagriniakos
20:00
Thyella Monastirakiou
Anagennisi Artas
20:00
Tilikratis
Kerkyra
20:00
M. Alexandros Kastorias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
PAO Rouf
Panarkadikos
20:00
Atromitos Chiliomodi
Pangytheatikos
20:00
Ermionidas-Ermis
Ermis Meligous
20:00
Agios Ierotheos
Koronida Koiladas
20:00
Aris Skalas
Kifisia
20:00
Molaikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Menfocsanak
17:00
SC Sopron
Videoton II
17:00
Nagyatadi FC
Bicskei
19:00
III. Kerületi TUE
Érdi VSE
19:00
BKV Előre
Nagykanizsai ULE
19:00
Tatabánya
Komárom
19:00
Balatonfuredi
Zalaegerszegi TE II
19:00
Puskás II
MTE 1904
19:00
Veszprém
Gardony
19:00
Szabadkikoto
Lipot SK
19:00
Papai Perutz

251 Italy - Serie C: Girone A

Pontedera
18:30
Pro Patria
AlbinoLeffe
21:00
Como
Juventus U23
21:00
Pistoiese
Lecco
21:00
Pergolettese
Lucchese
21:00
Giana Erminio
Pro Vercelli
21:00
Pro Sesto
Carrarese
22:30
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone B

Triestina
20:00
Fermana
Matelica Calcio
21:00
Cesena
Modena
21:00
Südtirol
Arezzo
23:30
Fano
FeralpiSalò
23:30
Calcio Padova
Legnago Salus
23:30
Imolese
Ravenna
23:30
Sambenedettese
Virtus Verona
23:30
Mantova
Vis Pesaro
23:30
Carpi

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
20:30
Turris
Foggia
20:30
Virtus Francavilla
Casertana
21:00
Bari 1908
Catanzaro
21:00
Cavese
Monopoli
21:00
Vibonese
Paganese
21:00
Bisceglie
Ternana
23:30
Teramo

251 Italy - Serie D: Girone A

Fossano
20:30
Città di Varese
Saluzzo
20:30
Sanremo
Sestri Levante
20:30
Caronnese
Vado
20:30
PDHAE
Arconatese
20:30
PDHAE
Casale
20:30
Pro Imperia
Castellanzese
20:30
Bra
Fossano
20:30
Chieri
Gozzano
20:30
Derthona
Lavagnese
20:30
Città di Varese
Legnano
20:30
Sestri Levante
Saluzzo
20:30
Borgosesia
Sanremo
20:30
Caronnese
Vado
20:30
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone B

Seregno
20:30
Vis Nova Giussano
Crema
20:30
Breno
Tritium
20:30
Caravaggio
Brusaporto
20:30
Crema
Desenzano Calvina
20:30
Tritium
Casatese
20:30
Pontisola
Real Calepina
20:30
Nibionnoggiono
Scanzorosciate
20:30
Cavenago Fanfulla
Adrense
20:30
Vis Nova Giussano
Villa d'Almè
20:30
Caravaggio
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Sona
Seregno
20:30
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Cjarlins Muzane
Montebelluna
20:30
Belluno
Cartigliano
20:30
Campodarsego
Mestre
20:30
Trento Calcio 1921
Trento Calcio 1921
20:30
Montebelluna
Ambrosiana
20:30
Caldiero Terme
Union ArzignanoChiampo
20:30
Campodarsego
Belluno
20:30
Luparense
Chions
20:30
Cartigliano
Cjarlins Muzane
20:30
Virtus Bolzano
Delta Calcio Rovigo
20:30
Adriese
Este
20:30
Manzanese
Clodiense
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Union Feltre
20:30
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

Prato
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Aglianese
20:30
Correggese
Bagnolese
20:30
Sasso Marconi Zola
Corticella
20:30
Progresso
Fiorenzuola
20:30
Sammaurese
Forlì
20:30
Real Forte Querceta
Marignanese
20:30
Lentigione
Prato
20:30
Mezzolara
Pro Livorno
20:30
Rimini
Seravezza
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

Sporting Trestina
20:30
Scandicci
Flaminia
20:30
Montespaccato
Foligno
20:30
Montevarchi Calcio
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Lornano Badesse
Pianese
20:30
Sporting Trestina
Sangiovannese
20:30
Grassina
Robur Siena
20:30
Gavorrano
Sinalunghese
20:30
San Donato Tavarnelle
Tiferno Lerchi
20:30
Cannara
Trastevere
20:30
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

Giulianova
20:30
CynthiAlbalonga
San Nicolò
20:30
Aprilia
Vastese
20:30
Olympia Agnonese
Aprilia
20:30
Porto Sant'Elpidio
Atletico
20:30
FC Rieti
Castelfidardo Calcio
20:30
Tolentino
Castelnuovo Vomano
20:30
San Nicolò
Campobasso
20:30
Vastogirardi
Matese
20:30
Vastese
Montegiorgio
20:30
Recanatese
Olympia Agnonese
20:30
Giulianova
Pineto
20:30
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Muravera
Nola 1925
20:30
Nuova Monterosi
SSC Giugliano
20:30
Carbonia
Afragolese
20:30
Muravera
Carbonia
20:30
Latte Dolce
Cassino
20:30
SSC Giugliano
Lanusei
20:30
Team Nuova Florida
Latina
20:30
Arzachena
Nuova Monterosi
20:30
Nocerina
Sassari Torres
20:30
Nola 1925
Savoia
20:30
Gladiator
Vis Artena
20:30
Insieme Formia

251 Italy - Serie D: Girone H

Puteolana Internapoli
20:30
Team Altamura
Lavello
20:30
Audace Cerignola
Nardò
20:30
Casarano
Portici
20:30
Gravina
Taranto
20:30
Brindisi
Picerno
20:30
Portici
Brindisi
20:30
Lavello
Casarano
20:30
Francavilla
Città di Fasano
20:30
Fidelis Andria
Gravina
20:30
Team Altamura
Nardò
20:30
Taranto
Puteolana Internapoli
20:30
Audace Cerignola
Aversa Normanna
20:30
Molfetta Calcio
Sorrento
20:30
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

Roccella
20:30
Troina
Castrovillari
20:30
Biancavilla
Dattilo
20:30
ACR Messina
FC Messina
20:30
Cittanovese
Gelbison
20:30
Acireale
Paternò
20:30
Città Di Sant’Agata
Santa Maria Cilento
20:30
Troina
Roccella
20:30
Marina di Ragusa
Rotonda
20:30
Licata
San Luca
20:30
Rende

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
20:30
Skeid

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
18:00
Pogoń Siedlce
Śląsk Wrocław II
18:00
Polkowice
Stargard Szczeciński
19:00
Znicz Pruszków
SKRA Częstochowa
19:00
Olimpia Grudziądz
Bytovia Bytów
20:00
Sokół Ostróda
Wigry Suwałki
21:00
Katowice
Motor Lublin
01:00
Hutnik Krakow

20 Portugal - 2. Division: Group B

Rio Ave II
18:00
Pevidem
Berço
18:00
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group D

Valadares Gaia
18:00
Lusitano FCV
Lusitania FC Lourosa
18:00
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group E

Oliveira Hospital
18:00
Condeixa
Mortágua
18:00
Carapinheirense
Sertanense
18:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group F

Pêro Pinheiro
18:00
União Santarém

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lagos
18:00
Juventude Evora
Moura
18:00
Moncarapachense
Olhanense
18:00
Vitória FC

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
19:00
Olteniţa

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
17:00
Radan
SFS Borac
17:00
Kablovi Zaječar
Radnički Svilajnac
17:00
Trstenik PPT
Vlasina
19:00
Župa
Buducnost Popovac
19:00
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jošanica
19:00
Sumadija Arandelovac
Sušica
19:00
Bane Raska

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
18:00
Zamora
Langreo
18:00
Covadonga
Unionistas de Salamanca
22:00
Coruxo
Pontevedra
23:00
Salamanca CF UDS
Guijuelo
23:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Sociedad II
18:00
Real Unión
Tarazona
18:00
Haro
Deportivo Alaves II
22:30
Amorebieta
Leioa
23:00
Athletic Club II
Barakaldo
23:00
Arenas de Getxo
SD Logroñés
23:00
CD Calahorra
Izarra
23:00
Ejea

32 Spain - Segunda B - Group 3

Prat
18:00
Badalona
Llagostera-Costa Brava
18:00
Espanyol II
Hércules
18:00
Orihuela
Valencia II
18:00
UD Ibiza
Peña Deportiva
18:00
La Nucia
Alcoyano
22:30
Levante II
L'Hospitalet
23:00
Barcelona II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Cadiz II
17:00
Marino
Las Palmas II
18:00
San Fernando CD
Recreativo Huelva
18:00
Linense
Sanluqueño
18:00
Marbella
Algeciras
18:00
Tamaraceite
Lorca Deportiva
23:00
Yeclano
El Ejido
23:00
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
18:00
As Pontes
Viveiro
18:00
Silva
Somozas
18:00
Paiosaco
Fisterra
22:30
Arzúa
Pontellas
22:30
Arosa
Ribadumia
22:30
UD Ourense
Arenteiro
22:30
Alondras
Ourense CF
22:30
Estradense
Bergantiños
23:00
Polvorín
Agrupación Estudiantil
23:00
Villalbés
Rápido Bouzas
23:00
Barco
Choco
23:00
Atios

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Avilés
18:00
Llanera
Navarro
18:00
Mosconia
Llanes
18:00
Urraca
Valdesoto
18:00
Tuilla
Ceares
18:30
Gijon Industrial
Avilés Stadium
21:45
Caudal
Colunga
21:45
San Martin
L'Entregu
22:30
Condal

32 Spain - Tercera - Group 3

Revilla
17:30
Barquereño
Racing Santander II
18:00
Atlético Albericia
Torina
21:30
Escobedo
Selaya
22:30
Castro
Textil Escudo
23:00
Cayon
Gimnástica Torrelavega
23:00
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

Somorrostro
17:30
Tolosa
Basconia
17:30
San Ignacio
CD Vitoria
23:00
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

San Cristobal
18:00
Castelldefels
Europa
18:00
Valls
Pobla Mafumet
18:00
Montañesa
Girona II
18:00
Peralada
Granollers
18:00
Horta
Cerdanyola del Vallès
18:00
Sants
Figueres
18:30
Vilassar Mar
Grama
22:30
Banyoles

32 Spain - Tercera - Group 6

Intercity
17:30
Jove Espanol
Villajoyosa
17:45
Novelda
Villarreal III
18:00
Vilamarxant
Silla
22:30
RC Catarroja
Hércules II
00:00
Elche II
Crevillente
00:00
Eldense

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Complutense
Atlético de Pinto
17:30
Alcorcón II
Parla
17:30
El Álamo
Trival Valderas
17:30
Leganés II
Santa Ana
18:00
Pozuelo Alarcón
Móstoles
18:00
Carabanchel
Villanueva del Pardillo
18:30
Moratalaz
Alcobendas Sport
22:00
San Fernando de Henares
RSD Alcalá
22:00
Rayo Vallecano II
Real Aranjuez
00:00
Móstoles CF
Flat Earth
00:30
Unión Adarve

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
18:00
Beroil Bupolsa
Numancia II
21:45
Real Ávila
Atlético Tordesillas
22:00
La Bañeza
Cristo Atlético
23:00
Bembibre
Arandina
23:00
Burgos Promesas
Gimnástica Segoviana
23:00
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
Polideportivo Almería
Maracena
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
Union Estepona
18:00
Vélez
Alhaurino
18:15
At. Malagueño
Melilla CD
18:30
Alhaurín
Almería II
22:30
Loja
Torreperogil
23:00
Real Jaén
Motril
23:00
Antequera
Mancha Real
23:30
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

Lebrijana
18:00
Arcos
Rota
18:00
Ceuta
Xerez Deportivo
18:00
Xerez
Los Barrios
18:00
Conil
Cabecense
18:00
Antoniano
Castilleja
18:00
San Roque de Lepe
Coria CF
18:00
Lucena
Utrera
18:00
Puente Genil
Córdoba II
18:00
La Palma
Pozoblanco
23:00
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Formentera
18:30
Alcúdia
Soller
22:00
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
19:00
Buzanada
Atlético Paso
19:00
Ibarra
Mensajero
19:00
Vera
Tenerife II
19:00
Santa Úrsula
La Cuadra
19:00
Las Palmas III
Gran Tarajal
19:00
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
17:00
EDMF Churra
Huércal-Overa
17:30
La Union Atletico
Olímpico Totana
17:30
Plus Ultra
Minerva
17:30
Los Garres
Mazarrón FC
18:00
Muleño
El Palmar
18:00
Águilas CF
Cartagena FC
22:00
Cartagena II
Deportiva Minera
22:00
Lorca
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Mar Menor
Atlético Pulpileño
22:30
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

Calamonte
18:00
Montijo
Miajadas
18:00
Fuente Cantos
Olivenza
18:00
Diocesano
Trujillo
18:00
RCP Valverdeno
Azuaga
18:00
Jerez
Campanario
18:15
Valdivia
UP Plasencia
22:30
Moralo
Lobón
22:30
CD Coria
Chinato
22:30
Extremadura UD II
Arroyo
23:00
Cacereño

32 Spain - Tercera - Group 16

Vianés
18:00
Berceo
Varea
18:00
Oyonesa
Racing Rioja
18:00
Logroñés II
Alberite
22:00
Yague
Pradejon
22:30
River Ebro
Alfaro
23:00
Arnedo
CDFC La Calzada
23:00
Villegas
Tedeón
23:00
Casalarreina
Náxara
23:00
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

Brea
17:30
Barbastro
Atletico Monzon
18:00
CDJ Tamarite
Belchite 97
18:00
Valdefierro
Sabiñánigo
18:00
Villanueva CF
Calamocha
18:00
Sariñena
Robres
21:30
Cuarte Industrial
Fraga
22:30
Cariñena
Binéfar
22:30
Illueca
Borja
22:30
Épila
Utebo
22:30
Almudévar
Teruel
23:00
Huesca II
San Juan de Mozarrifar
00:00
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
18:00
Madridejos
Azuqueca
18:00
Tarancón
Manzanares
22:30
Almansa
Ciudad Real
23:00
Calvo Sotelo
Huracán Balazote
00:30
La Roda

5 Brazil - Baiano 2

Colo Colo
01:00
Barcelona BA
UNIRB
01:00
Teixeira de Freitas
Jequié
01:00
ABPN Canaã

5 Brazil - Carioca 2

Artsul
01:00
Serra Macaense

5 Brazil - Paranaense 2

Araucária
01:30
Maringá
Azuriz
01:30
Apucarana

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing Club Haitien
03:00
Racing des Gônaïves
Triomphe Liancourt
03:00
Mirebalais
Ouanaminthe
03:00
Baltimore
Juventus Hai
03:00
Capoise
Arcahaie
03:00
Don Bosco
FICA
05:00
América des Cayes
Tempête
05:00
Cosmopolites

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
21:00
Fiorentino
Faetano
21:00
Cailungo
Domagnano
21:00
Pennarossa

2454 Albania - 1st Division

Flamurtari
20:00
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

Këlcyra
20:00
Butrinti Sarandë
Bulqiza
20:00
Ada Velipojë
Sopoti Librazhd
20:00
Gramshi
Mirdita
20:00
Shkumbini Peqin
Klosi
20:00
Shënkolli
Tërbuni Pukë
20:00
Valbona
Luzi 2008
20:00
Iliria Fushë-Krujë

5 Brazil - Brasileiro U20

Bahia U20
01:00
Atletico-MG U20
Flamengo RJ U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Goias U20
01:00
Botafogo U20
Gremio U20
01:00
Ceará U20
Internacional U20
01:00
Vasco U20
Vitoria U20
01:00
América Mineiro U20
Santos U20
02:00
Sao Paulo U20
Palmeiras U20
04:00
Fluminense U20

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Gold Coast Knights

556 Belgium - First Amateur Division

Tienen
21:00
Rupel Boom
URSL Visé
21:00
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

Kaiserslautern U19
19:00
Eintracht Frankfurt U19

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
16:30
Lazio U19
Sampdoria U19
18:30
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
Rolnik Biedrzychowice
18:00
Bydgoszcz

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
17:00
Cracovia U18
Lech Poznan U18
18:00
Lechia Gdańsk U18
Korona Kielce U18
18:00
SMS Łódź U18
Zaglebie U18
18:15
Pogon Szczecin U18

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
03:00
Costa del Este
Alianza
06:00
Árabe Unido

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
19:00
Trepça'89
KF Ballkani
19:30
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Luzern II
20:00
Bassecourt
Delémont
21:00
Biel-Bienne
Langenthal
21:00
Zug
Kosova
21:00
Gossau
Olympique de Genève
22:00
Lancy
Lausanne II
22:00
Young Boys II

3126 Luxembourg - National Division

Rodange
22:00
UNA Strassen
Differdange 03
22:00
Racing
Jeunesse d'Esch
22:00
Wiltz
Hostert
22:00
F91 Dudelange
Etzella Ettelbrück
22:00
RM Hamm Benfica
Victoria Rosport
22:00
Progrès Niedercorn
Mondorf-les-Bains
22:00
UT Pétange
Swift Hesperange
22:00
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
22:30
Wiener Viktoria

360931 Mauritius - Mauritian League

ASPL 2000
19:00
La Cure Sylvester

32 Spain - Primera Division Women

Athletic Club W
17:00
Atletico Granadilla
Huelva W
18:00
Eibar W
Rayo Vallecano W
18:00
Madrid CFF
Logroño W
18:00
Espanyol W
Santa Teresa W
18:00
Levante W
Deportivo de La Coruña W
22:15
Atletico Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Grasshopper W
22:00
Lugano W

556 Belgium - Super League Women

White Star Woluwé W
21:00
RSC Anderlecht W

17 France - Division 1 Women

Paris W
20:30
Bordeaux W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
20:00
Astra Hungary W

119 Georgia - Liga 3

Saburtalo II
16:00
Kolkheti Poti

32 Spain - Segunda Division Women

Riudoms W
17:00
Igualada W
Mulier W
17:30
Castejón W
Zamora Amigos Duero W
17:30
Madrid III W
Atlético de Aspe W
17:30
Lorca W
Umia W
18:00
Viajes Interrías W
Victoria CF W
18:00
Victoria FC W
Sárdoma W
18:00
Mos W
Oceja W
18:00
Gijón FF W
Castro W
18:00
Sporting Gijón II W
UD Logroñés W
18:00
Logroño II W
Atlético Revellín W
18:00
Osasuna II W
San Ignacio W
18:00
Aurrerá de Vitoria W
Hispalis W
18:00
Cáceres II W
Almería W
18:00
Castuera W
Tres Cantos W
18:00
DNS de Belen W
Discobolo-La Torre W
18:00
CFF Albacete W
Murcia Féminas W
18:00
Marítim W
SMX Athletic Murcia W
18:00
Mislata W
San Miguel W
18:30
Real Betis II W
León FF W
18:30
Getafe W
Villarreal II W
18:30
Elche W
Valencia III W
18:45
Albacete II W
San Pío X
19:00
Dinamo Guadalajara W
Llamoro W
20:00
Juventud San Sebastián W
Tarsa W
20:00
San Antonio Pilar W
Sant Gabriel W
20:30
Balears W
Rayo Vallecano II W
21:00
Torrelodones W
Zaragoza II W
22:00
Girona W
Levante Las Planas W
22:00
Huesca W
Málaga II W
22:00
Cádiz W
Vic Riuprimer W
22:30
Europa W
Mérida AD W
23:00
Badajoz W

32 Spain - Spain Youth League

Rusadir U19
15:30
Dos Hermanas SA U19
Choco U19
18:00
Pabellón Ourense U19
Racing Ferrol U19
18:00
Celta de Vigo U19
Lugo U19
18:00
Calasanz U19
Sporting Gijón U19
18:00
Tropezón U19
Numancia U19
18:00
Pamplona U19
AD San Juan U19
18:00
Mutilvera U19
Txantrea U19
18:00
Tudelano U19
Penya Arrabal U19
18:00
Barcelona U19
Alzira U19
18:00
Torre Levante U19
Castellón U19
18:00
Levante U19
San Félix U19
18:00
Vázquez Cultural U19
Calavera U19
18:30
Sevilla U19
Leganés U19
21:30
Santa Marta U19
Alcorcón U19
22:00
Burgos CF U19
Getafe U19
22:00
Real Valladolid U19
Córdoba U19
22:00
Séneca U19
Real Madrid U19
23:00
Rayo Majadahonda U19
Cultural Leonesa U19
23:00
Trival Valderas U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Lazio W
20:00
Inter Milano
Verona W
20:30
Florentia W
San Marino Academy
20:30
Fiorentina W
Zaccarria W
20:30
Empoli W
Bari W
20:30
Juventus W
Orobica W
20:30
AC Milan W
นาโปลี
00:00
Sassuolo W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Ethnikos Piraeus
20:00
Panionios
Marko
20:00
Ilioupoli
Aittitos Spata
20:00
Moschato
Charavgiakos
20:00
Fostiras
Proodeftiki
20:00
Ano Meras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aias Salamina
20:00
Asteras Varis
Karavas
20:00
Pythagoras Karlovasi
Keratsini
20:00
Thyella Diastavroseos
Aiolikos
20:00
Aetos Loutron
Mikrasiatiki
20:00
Panelefsiniakos
Akratitos
20:00
Pyliou

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí
06:00
Corinthians

155 Romania - Liga 2

Aerostar Bacău
16:00
Rapid Bucuresti

5 Brazil - Paulista Série B

Osvaldo Cruz
20:00
Independente SP
XV de Jaú
20:00
Bandeirante SP
Itararé
01:00
Jabaquara
Itapirense
01:00
São José EC

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
18:00
Lokomotiv Moscow W
Zvezda 2005 W
19:00
Ryazan VDV W
Yenisey W
19:00
Chertanovo W
Krasnodar W
19:00
Zenit W

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
18:00
Monte Carlo
Polícia
20:00
Lun Lok

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
22:00
Mons Calpe
Lincoln Red Imps
00:30
Boca Gibraltar

479 Japan - Japan Football League

Osaka
11:00
Nara Club
Biwako Shiga
11:00
Tokyo Musashino City
Iwaki
11:00
Veertien Mie
Kochi United
11:00
Reinmeer Aomori

49477 ไทยลีก 3

Siam
15:45
Grakcu Sai Mai United
ม.ธนบุรี
15:45
Bangkok
Kohkwang
15:45
Kabin United
Rayong United
15:45
ACDC
Royal Thai Fleet
15:45
Bankhai United
Kamphaeng Phet
15:45
Maejo United
Nan
15:45
See Kwae
Northern Tak United
15:45
Chiangrai
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:45
Ubon Ratchathani
Welfare Royal Air Force
16:00
Chamchuri United
North Bangkok University
16:00
Samut Prakan
Chiangrai Lanna
16:00
Lamphun Warrior
Surin Sugar
16:00
Khonkaen Mordindang
Krabi
16:00
Surat Thani FC
Nara United
16:00
Patong City
Hua Hin City
16:00
Kanjanapat Group
Saraburi United
16:00
Pathum Thani University
Raj Pracha
17:00
Ang Thong
Huai Thalaeng United
18:00
Mahasarakham United
Trang
18:00
Nakhon Si Thammarat

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ย. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ย. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com