แจกฟรี ตารางบอล 27 ธ.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
19:00
เบิร์นลีย์
เวสต์แฮม
21:15
ไบรท์ตัน
ลิเวอร์พูล
23:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
20:30
อัลค์มาร์

49477 ไทยลีก

สุพรรณบุรี เอฟซี
17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
Samut Prakan City
18:30
การท่าเรือ เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

หนองบัว พิชญ เอฟซี
17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
Phrae United
สมุทรสาคร เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
Khon Kaen United

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Laçi
Bylis Ballsh
19:45
Apolonia Fier
Vllaznia Shkodër
19:45
Skënderbeu Korçë
Teuta Durrës
22:45
Tirana
Partizani Tirana
22:45
Kukësi

556 Belgium - Pro League

Antwerp
19:30
Sporting Charleroi
เกงค์
22:00
Waasland-Beveren
Anderlecht
00:15
Beerschot-Wilrijk
Mechelen
02:45
Royal Excel Mouscron

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
00:00
Bnei Sakhnin
Ironi Kiryat Shmona
00:45
Hapoel Kfar Saba
Bnei Yehuda
01:30
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

Reggiana
18:30
Reggina
Ascoli
21:00
สปาล
คิเอโว่
21:00
Cittadella
Cosenza
21:00
Pisa
โฟรซิโนเน่
21:00
Pordenone
เลชเช่
21:00
Vicenza
Venezia
21:00
Salernitana
Virtus Entella
21:00
Pescara
เบรสชา
00:00
เอ็มโปลี
Cremonese
03:00
Monza

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
22:00
Gil Vicente
Nacional
22:00
Tondela
Farense
00:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Belenenses
03:00
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
18:15
Académica
Penafiel
21:00
Benfica II

404 Turkey - Super Lig

Gazişehir Gaziantep
17:30
Alanyaspor
Yeni Malatyaspor
20:00
BB Erzurumspor
Denizlispor
20:00
Ankaragücü
อิสตันบูล บีบี
23:00
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Menemen Belediyespor
17:30
Keçiörengücü
Akhisar Belediyespor
20:00
Giresunspor
Adanaspor
20:00
Bandırmaspor
Osmanlıspor
23:00
Samsunspor

44 Argentina - Superliga

Defensa y Justicia
03:10
Patronato
Racing Club
03:10
Godoy Cruz
Boca Juniors
05:20
Huracán

44 Argentina - Primera B Nacional

Barracas Central
03:10
Guillermo Brown
Almagro
03:10
All Boys
Gimnasia Jujuy
03:10
Instituto
Atlanta
03:10
Temperley
Atlético Rafaela
03:10
Gimnasia Mendoza
Belgrano
05:10
Nueva Chicago
Independiente Rivadavia
05:10
San Martín San Juan

5 Brazil - Serie A

Fluminense
07:00
São Paulo
Botafogo
02:00
Corinthians
Bahia
02:00
Internacional
Athletico PR
04:15
Vasco da Gama
Palmeiras
04:15
Bragantino
Santos
04:15
Ceará
Grêmio
06:30
Atlético GO

5 Brazil - Serie C

Brusque
07:00
Vila Nova
Remo
04:00
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera Division

Unión Española
20:30
Antofagasta
Huachipato
03:00
Coquimbo Unido
Audax Italiano
05:15
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
04:00
Copiapó

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
06:00
América de Cali

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:30
Firpo
Sonsonate
08:00
Jocoro
Alianza
08:00
Águila
Isidro Metapán
08:15
Atletico Marte
Municipal Limeño
03:30
Santa Tecla
FAS
04:00
Once Municipal

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:30
Olimpia

338 Peru - Segunda Division

Alianza Atlético
02:00
Juan Aurich

614 Algeria - Ligue 1

US Biskra
20:30
JS Kabylie
NC Magra
20:30
Olympique Médéa
CR Belouizdad
20:30
CS Constantine
Aïn M'lila
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
USM Alger
21:00
NA Hussein Dey
Tlemcen
21:00
JSM Skikda
MC Oran
21:00
RC Relizane
ASO Chlef
21:00
USM Bel Abbès
ES Sétif
21:00
Paradou AC

911 Angola - Girabola

Ferroviário do Huambo
21:00
Cubango
Recreativo da Caála
21:00
Baixa de Kassange
Wiliete
22:30
Santa Rita

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
Police
RC Bobo-Dioulasso
22:30
ASFB
Ouagadougou
23:00
Douanes
USFA
01:15
SONABEL

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
19:30
Blessing
Don Bosco
21:30
AC Rangers
Motema Pembe
21:30
Simba
Saint Eloi Lupopo
21:30
Dauphins Noirs
Don Bosco
21:30
Groupe Bazano

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
22:00
ENPPI
Ceramica Cleopatra
00:30
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

Medeama
22:00
Asante Kotoko
Bechem United
22:00
Ashanti Gold

1703 Guinea - Ligue 1

Fello Star
06:00
ASFAG
Loubha Télimélé
06:00
Wakirya

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
21:30
Ittihad Tanger
Hassania Agadir
23:30
Olympic Safi
Mouloudia Oujda
01:30
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

KAC Kénitra
21:00
UTS Rabat
Racing de Casablanca
21:00
Widad Témara
Chabab Ben Guerir
21:00
Raja Beni Mellal

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
20:15
Al Hilal Port Sudan
Al Shorta
20:15
Alamal Atbara
Al Merreikh
23:00
Al Hilal Kadougli
Al Ahly Shendi
23:00
Tuti

2568 Zambia - Super League

Kabwe Warriors
20:00
Forest Rangers
Power Dynamos
20:00
Zanaco

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Sahel
19:15
Salam Zgharta
Al Ahed
21:05
Al Nejmeh

7091 Oman - Professional League

Al-Rustaq
21:00
Dhofar
Al Seeb
23:15
Nizwa
Saham
23:15
Al-Musannah

74505 Qatar - Premier League

Al Ahli
20:00
Al Duhail
Al Sailiya
22:30
Al Arabi
Al Khor
22:30
Al Rayyan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
19:40
Al Wahda
Al-Ain
19:45
Al Taawon
Al Fateh
21:35
Al Faisaly
Al Raed
21:55
Al Ahli Jeddah
Al Quadisiya
23:40
Al Ittifaq

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
19:00
Al Sahel
Al Shoalah
19:10
Al Hazm
Al Jabalain
19:20
Al Jeel
Al-Thuqbah
21:30
Al Draih
Al Nahdha
21:30
Al-Kawkab

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
20:00
Monastir
Stade Tunisien
20:00
Rejiche
Ben Guerdane
20:00
ES Tunis
Métlaoui
20:00
Kairouan

190321 Bahrain - Premier League

Al Riffa
22:00
Malkiya
Al-Hidd
22:00
Busaiteen

64306 Hong Kong - First Division

Eastern District
12:30
Wofoo Tai Po
North District
12:30
Wong Tai Sin
Dreams
12:30
Wing Yee
Central & Western
14:30
South China
Sham Shui Po
14:30
Citizen AA
Hoi King
14:30
Dreams Metro Gallery
Yuen Long
14:30
Hong Kong FC

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Hyderabad

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
11:05
Blaublitz Akita
กัมบะ โอซาก้า
14:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
03:10
Sportivo Italiano
Ituzaingó
03:10
Berazategui
Real Pilar
03:10
General Lamadrid
Argentino Merlo
03:10
Cañuelas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Claypole
03:10
ลูกาโน

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Municipal Vinto
22:00
Wilstermann
Oriente Petrolero
02:00
San José
Royal Pari
02:00
Real Potosí
Nacional Potosí
02:00
Santa Cruz
Guabirá
02:00
The Strongest
Aurora
02:00
Blooming
Bolívar
03:00
Always Ready

556 Belgium - Provincial-Liege

Jehaytois
20:30
FC Du Geer
Pontisse Cite
20:30
Sprimont-Comblain II
Rechain
20:30
JS Fizoise
Weywertz
20:30
Ster-Francorchamps
La Calamine
20:30
Elsautoise
UCE Liège
20:30
Beaufays
Mélen-Micheroux
21:00
Malmundaria
Aubel
21:00
Etoile de Faimes

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
22:30
Agrupación Estudiantil
Bergantiños
23:00
Polvorín

32 Spain - Tercera - Group 2

Siero
18:00
Real Titánico
Mosconia
21:45
Llanera
Colunga
21:45
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Bezana
Samano
17:45
Atlético Albericia
Ribamontan al Mar
18:00
Rinconeda Polanco
Racing Santander II
18:00
Barquereño
Escobedo
18:00
Barreda
Torina
21:30
Cultural Guarnizo
Selaya
22:30
Vimenor
Textil Escudo
23:00
Revilla
Gimnástica Torrelavega
23:00
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

Ariznabarra
18:00
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 8

Bembibre
18:00
UD Santa Marta
Numancia II
21:45
La Granja
Becerril Campos
22:00
La Virgen del Camino
Arandina
23:00
Cultural Cebrereña

32 Spain - Tercera - Group 9

Maracena
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
Alhaurín
18:00
Union Estepona
Atlético Porcuna
00:00
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
18:00
Alfaro
Calasancio
22:30
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 17

Épila
17:30
Calamocha
Valdefierro
18:00
Fraga
Cuarte Industrial
18:00
Utebo
Sariñena
21:30
Brea
CDJ Tamarite
21:45
Real Zaragoza II
Cariñena
22:00
Binéfar
Villanueva CF
22:00
Borja
Robres
22:00
Sabiñánigo
Teruel
23:00
Belchite 97

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Comunicaciones
03:10
Villa San Carlos
JJ Urquiza
03:10
Tristán Suárez
Almirante Brown
03:10
Acassuso
Flandria
03:10
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Deportivo Maipú
03:10
Olimpo
Deportivo Madryn
03:10
Villa Mitre
Unión Sunchales
03:30
Defensores Belgrano VR
Deportivo Camioneros
03:30
Estudiantes de San Luis
Circulo Deportivo
03:30
Sportivo Desamparados
Huracán Las Heras
04:00
Sansinena
Sol de Mayo
04:10
Sportivo Peñarol
Chaco For Ever
04:30
Club Atlético Güemes
CDJU Gualeguaychu
06:00
Boca Unidos
Central Norte
06:00
Douglas Haig
Sarmiento Resistencia
06:15
Sportivo Las Parejas

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Triomphe Liancourt
02:30
Violette AC
Capoise
05:00
Racing Club Haitien

2454 Albania - 2nd Division

Labëria
19:30
Këlcyra

5 Brazil - Brasileiro U20

Sao Paulo U20
02:00
Atletico-PR U20

2756 Malta - Fa Trophy

Kercem Ajax
19:00
Marsa
Victoria Hotspurs
20:00
Vittoriosa Stars
Marsaxlokk
20:00
Victoria Wanderers
Oratory
23:15
Zebbug Rangers

48946 Palestine - West Bank League

Thagafi Tulkarm
20:00
Tubas
Shabab Al Khaleel
20:00
Taraji Wadi Al-Nes
Hilal Al-Quds
20:00
Shabab Alsamu

716 Nigeria - Npfl

Adamawa United
22:00
Kano Pillars
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Plateau United
22:00
Kwara United
Jigawa Golden Stars
22:00
Sunshine Stars
Ifeanyi Uba
22:00
Lobi Stars
MFM
22:00
Warri Wolves

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Bahia U20
00:00
Vasco U20

2493 Mauritania - Super D1

Sahel
21:00
Kaedi
Ksar
23:30
Tevragh-Zeïne

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
12:00
Melbourne Victory W

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
16:00
S Kabylie U21
USM Alger U21
16:00
NA Hussein Dey U21
NC Magra U21
16:00
Olympique Médéa U21
WA Tlemcen U21
16:00
JSM Skikda U21
MC Oran U21
16:00
RC Relizane U21
ASO Chlef U21
16:00
USM Bel Abbès U21
ES Sétif U21
16:00
Paradou AC U21
Aïn M'lila U21
17:00
Bordj Bou Arreridj U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Mahane Yehuda
06:00
Bnei Jaffa Ortodoxim

32 Spain - Segunda Division Women

Logroño II W
18:00
Mulier W
Osasuna II W
18:00
Pradejón W
Castejón W
22:00
Berriozar W
Itaroa Huarte W
22:30
Atlético Revellín W

32 Spain - Spain Youth League

Rusadir U19
17:00
Santa Fe U19
Val Miñor U19
18:00
Pabellón Ourense U19
Sporting Gijón U19
18:00
Racing Santander U19
Roces U19
18:00
Marina Sport U19
Tropezón U19
18:00
Real Avilés U19
Oyonesa U19
18:00
UD Logroñés U19
Numancia U19
18:00
Osasuna U19
Valvanera U19
18:00
Tudelano U19
Toledo U19
18:00
Elche U19
Lorca CFB U19
18:00
Talavera U19
Hércules U19
18:00
Alzira U19
Valencia U19
18:00
Levante U19
Málaga U19
18:00
Dos Hermanas SA U19
Recreativo Huelva U19
18:00
Calavera U19
Castilleja U19
18:00
Córdoba U19
Nervión U19
18:00
Polillas U19
Eibar U19
18:30
Aurrerá Vitoria U19
Sanluqueno U19
18:30
Séneca U19
Atlético Villacarlos U19
19:00
Cornellà U19
Bansander U19
21:45
Arenal U19
Deportivo Alavés U19
22:00
Danok Bat U19
Girona U19
22:00
Penya Arrabal U19
Ebro U19
22:00
Sabadell U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Stadium Casablanca U19
Cultural Leonesa U19
22:00
Atlético Pinto U19
Archena U19
22:00
UCAM Murcia U19
Antiguoko U19
22:30
Athletic Club U19
Unión Adarve U19
22:30
Rayo Majadahonda U19
Choco U19
23:00
Calasanz U19
Mutilvera U19
23:00
Pamplona U19
Europa U19
23:00
Damm U19
Tiro de Pichón U19
23:00
26 de Febrero U19
Maracena U19
00:00
Almería U19

80 Chile - Segunda División

Independiente
04:00
Fernández Vial

49477 ไทยลีก 3

Welfare Royal Air Force
15:30
Muangnont
Bangkok
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Inter Bangkok
15:30
North Bangkok University
Siam
15:30
Army
Banbueng
15:30
Rayong United
Kohkwang
15:30
Chanthaburi
Wat Bot City
15:30
Chiangrai Lanna
Mahasarakham United
15:30
Udon United
Pattani
15:30
Nara United
Muangkan United
15:30
Kanchanaburi
Chamchuri United
16:00
ม.ธนบุรี
Chiangrai
16:00
See Kwae
Ubon Ratchathani
16:00
Surin
Surat Thani FC
16:00
Nakhon Si Thammarat
Satun United
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Hua Hin City
16:00
Ang Thong
Marines Eureka
17:00
Royal Thai Fleet
Raj Pracha
17:00
Saraburi United
Huai Thalaeng United
18:00
Chaiyaphum United

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 27 ธ.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 27 ธ.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 27 ธ.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 27 ธ.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com