แจกฟรี ตารางบอล 6 ม.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:30
วีแกนแอทเลติก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
01:00
โมนาโก
แบรสต์
01:00
นีซ
เม็ตซ์
01:00
บอร์กโดซ์
น็องต์
01:00
แรนส์
สตราส์บูร์ก
01:00
นีมส์
โอลิมปิก ลียง
03:00
Lens
ลีลล์
03:00
อองเช่ร์
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แซงต์ เอเตียน
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
แร็งส์
03:00
ดิฌง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
18:30
Benevento
อตาลันต้า
21:00
ปาร์มา
โบโลญญ่า
21:00
อูดิเนเซ่
Crotone
21:00
โรม่า
ลาซิโอ
21:00
ฟิออเรนติน่า
ซามพ์โดเรีย
21:00
อินเตอร์ มิลาน
ซัสเซาโล่
21:00
เจนัว
โตริโน่
21:00
เวโรน่า
นาโปลี
00:00
Spezia
เอซี มิลาน
02:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
03:00
บาร์เซโลน่า

99474 World - Club Friendlies

Sparta Praha
17:00
Chrudim
Baník Ostrava
17:00
Prostějov
Zlín
17:00
Blansko
Sparta Praha
19:00
Chrudim
Dynamo Dresden
20:00
Jablonec

462 คาราบาว คัพ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:45
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

11 บุนเดิสลีกา 2

Würzburger Kickers
00:30
St. Pauli

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
02:45
เกงค์

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
21:00
Ethnikos Achna
Omonia Nicosia
23:00
Apollon
AEL
01:00
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
19:30
Digenis Ypsonas
ASIL Lysi
19:30
Othellos
Onisilos
19:30
Anagennisi Deryneia
Digenis Morphou
19:30
Ahironas
Ayia Napa
19:30
Aris
AE Zakakiou
19:30
EN THOI Lakatamia
Kouris Erimi
19:30
Alki Oroklini
PAEEK
19:30
Xylotympou
Omonia Psevda
19:30
Omonia Aradippou

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
20:00
Panathinaikos
Larissa
22:15
PAS Giannina
AEK Athens
22:15
Panaitolikos
Asteras Tripolis
00:30
โอลิมเปียกอส

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
01:00
Maccabi Netanya
Hapoel Hadera
01:45
Beitar Jerusalem

2756 Malta - Premier League

Gzira United
23:00
Senglea Athletic
Sliema Wanderers
03:00
Mosta

2756 Malta - First Division

Qrendi
02:00
Swieqi
St. Andrews
03:00
Marsaxlokk
Naxxar Lions
03:00
Pembroke Athleta

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
01:00
UD Oliveirense

1161 Scotland - Scottish Cup

Huntly
03:00
Cumbernauld Colts

32 Spain - Copa Del Rey

Portugalete
18:00
เลบันเต้
La Nucia
18:00
เอลเช่
Socuéllamos
18:00
เลกาเนส
นูมานเซีย
18:00
อัลเมรีอา
Mutilvera
23:00
เรอัล เบติส
Cultural Leonesa
23:00
เกรนาดา
Navalcarnero
23:00
พัลมาส
Haro
23:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Cornellà
00:00
แอตเลติโก มาดริด
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
Burgos
01:00
เอสปันญ่อล
Olot
01:00
โอซาซูนา
Castellón
02:00
เตเนริเฟ
Fuenlabrada
03:00
มาจอร์กา
มาลากา
03:00
เรอัล โอเบียโด้

404 Turkey - Super Lig

Denizlispor
17:30
Kayserispor
อิสตันบูล บีบี
20:00
BB Erzurumspor
Gençlerbirliği
20:00
Hatayspor
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Göztepe
เบซิคตัส
23:00
Rizespor
Antalyaspor
23:00
Fatih Karagümrük

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:30
Colón

44 Argentina - Copa Argentina

Temperley
05:10
Deportivo Riestra

44 Argentina - Primera B Nacional

Sarmiento
03:10
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Serie A

Grêmio
05:15
Bahia
Botafogo
05:15
Athletico PR
Sport Recife
06:30
Fortaleza
Coritiba
06:30
Goiás

5 Brazil - Serie B

Cuiabá
07:30
Juventude

80 Chile - Primera Division

Santiago Wanderers
20:30
Colo-Colo
Unión Española
03:00
Coquimbo Unido
La Serena
03:00
เอฟเวอร์ตัน
Universidad Chile
05:15
O'Higgins

80 Chile - Primera B

Cobreloa
20:00
Deportes Valdivia
Magallanes
04:00
Santiago Morning

146 South Africa - Premier League

SuperSport United
22:00
Chippa United

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
21:00
Al Salt
Aqaba
23:30
Al Ahli

74505 Qatar - Q League

Al Markhiya
21:30
Al Mesaimeer
Al Mu'aidar
21:30
Al Shahaniya

35376 Saudi Arabia - Division 1

Arar
19:20
Al Khaleej
Al Ta'ee
19:35
Najran
Al-Thuqbah
21:40
Hajer
Al Nahdha
21:40
Al Jeel
Jeddah
22:30
Al-Kawkab

153732 India - Indian Super League

East Bengal
21:00
Goa

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
02:45
Oxford City

99474 World - CAF Champions League

Gor Mahia
19:00
CR Belouizdad
Al Hilal Omdurman
20:00
Asante Kotoko
TP Mazembe
20:30
Bouenguidi
ES Tunis
21:00
Al Ahli Benghazi
Simba
21:00
Platinum
CS Sfaxien
21:00
MC Alger
Vita Club
21:30
Young Buffaloes
Enyimba
21:30
Al Merreikh
Wydad Casablanca
23:00
Stade Malien Bamako
Petro de Luanda
23:00
Nkana
Horoya
23:00
Racing d'Abidjan

99474 World - CAF Confederations Cup

Esae
20:00
Tihad Casablanca
Songo
20:00
NAPSA Stars
KCCA
20:00
AS Kigali
Al Ahli Tripoli
20:30
Monastir
Rivers United
22:00
Bloemfontein Celtic
San-Pedro
23:00
Jaraaf
Orlando Pirates
00:00
Sagrada Esperança
Etoile du Sahel
00:00
Al Mokawloon
Salitas
01:00
Alamal Atbara
RSB Berkane
01:00
Tevragh-Zeïne

11555657 South America - Copa Libertadores

River Plate
07:30
Palmeiras
Boca Juniors
05:15
Santos

116 Cyprus - 3. Division

ENAD
19:30
APEP
Oroklini / Troulloi
19:30
Elpida Astromeritis
Elia Lythrodonta
19:30
Iraklis Yerolakkou
MEAP Nisou
19:30
Ethnikos Assias
Olympiada Lympion
19:30
Halkanoras
Peyia
19:30
Amathous
Ormideia
19:30
APONA Anagias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Pandramaikos
Aris Avato
20:00
Didymoteicho
Antheias-Aristinou
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Evosmou
Nestos Chrisoupolis
20:00
Elpida Sapes
Aetos Orfani
20:00
Ethnikos Sochos
Anagennisi Thalassias
20:00
Orfeas Xanthi
Ampelokipon Drama
20:00
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Elassona
20:00
Fikis
Dias Diou
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Anagennisi Karditsas
20:00
Iraklis Larissa
Kozani
20:00
Sellana
Aetos Makrychoriou
20:00
Karitsa
Meteora
20:00
Oikonomos
Makedonikos Foufas
20:00
Ermis Amyntaio

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Anagennisi Giannitsa
20:00
Thermaikos Thermis
PAOK Alexandreia
20:00
Nea Kallikrateia
Edessaikos
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Niki Agkathia
20:00
Aetos Varvaras
Anagennisi Plagia
20:00
Thyella Sarakinoi
Agrotikos Asteras
20:00
Ethnikos Giannitsa
Makedonikos Neapolis
20:00
M. Alexandros Trikala

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Gozzano
Chieri
20:30
Saluzzo
Caronnese
20:30
Casale
Città di Varese
20:30
Arconatese
Folgore Caratese
20:30
Fossano
PDHAE
20:30
Legnano
Borgosesia
21:00
Castellanzese
Pro Imperia
21:00
Vado
Sestri Levante
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Real Calepina
Caravaggio
20:30
Seregno
Crema
20:30
Desenzano Calvina
Cavenago Fanfulla
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Nibionnoggiono
20:30
Scanzorosciate
Pontisola
20:30
Adrense
Sona
20:30
Casatese
Tritium
20:30
Villa d'Almè
Vis Nova Giussano
20:30
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Belluno
Caldiero Terme
20:30
Trento Calcio 1921
Montebelluna
20:30
Union S. Giorgio-Sedico
Campodarsego
20:30
Delta Calcio Rovigo
Cartigliano
20:30
Ambrosiana
Luparense
20:30
Clodiense
Mestre
20:30
Union ArzignanoChiampo
Virtus Bolzano
20:30
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Seravezza
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Forlì
Lentigione
20:30
Bagnolese
Mezzolara
20:30
Pro Livorno
Progresso
20:30
Aglianese
Real Forte Querceta
20:30
Marignanese
Rimini
20:30
Fiorenzuola
Sammaurese
20:30
Corticella
Sasso Marconi Zola
20:30
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
Trastevere
Scandicci
20:30
Sangiovannese
Cannara
20:30
Flaminia
Gavorrano
20:30
Sinalunghese
Grassina
20:30
Tiferno Lerchi
Lornano Badesse
20:30
Robur Siena
Montespaccato
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
San Donato Tavarnelle
20:30
Pianese
Sporting Trestina
20:30
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:30
Olympia Agnonese
CynthiAlbalonga
20:30
Castelnuovo Vomano
Giulianova
20:30
Atletico
Recanatese
20:30
Aprilia
FC Rieti
20:30
Pineto
San Nicolò
20:30
Matese
Tolentino
20:30
Montegiorgio
Vastese
20:30
Campobasso
Vastogirardi
20:30
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:30
Vis Artena
Nola 1925
20:30
Afragolese
SSC Giugliano
20:30
Savoia
Gladiator
20:30
Lanusei
Muravera
20:30
Latina
Nocerina
20:30
Carbonia
Insieme Formia
20:30
Nuova Monterosi
Team Nuova Florida
20:30
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
Sorrento
US Bitonto
20:30
Picerno
Fidelis Andria
20:30
Gravina
Francavilla
20:30
Brindisi
Lavello
20:30
Puteolana Internapoli
Molfetta Calcio
20:30
Casarano
Portici
20:30
Nardò
Taranto
20:30
Città di Fasano
Team Altamura
20:30
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
FC Messina
Cittanovese
20:30
Gelbison
Acireale
20:30
Rotonda
Città Di Sant’Agata
20:30
Roccella
Licata
20:30
Santa Maria Cilento
Marina di Ragusa
20:30
Castrovillari
ACR Messina
20:30
Paternò
Rende
20:30
Dattilo
Troina
20:30
San Luca

20 Portugal - 2. Division: Group B

Rio Ave II
22:00
Vitória Guimarães II

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
18:00
Trofense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Vitória de Sernache
22:00
Sertanense
Alcains
01:30
União de Leiria

20 Portugal - 2. Division: Group H

Louletano
03:00
Lagos

32 Spain - Segunda B - Group 3

Prat
18:00
FC Andorra

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
22:00
Polvorín

32 Spain - Tercera - Group 2

Navarro
18:00
Gijon Industrial
Real Avilés
18:00
Ceares
Llanera
21:45
Praviano
Valdesoto
22:00
Condal

32 Spain - Tercera - Group 4

Urgatzi
17:30
Aurrera de Ondarroa
Ariznabarra
18:00
Basconia

32 Spain - Tercera - Group 7

Trival Valderas
17:30
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 8

Peñaranda
22:00
Becerril Campos

32 Spain - Tercera - Group 9

Maracena
18:00
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 16

CDFC La Calzada
17:00
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

Villanueva CF
17:30
Épila
CDJ Tamarite
18:00
Illueca
Valdefierro
18:00
Cariñena
Almudévar
18:00
Sariñena
Real Zaragoza II
21:30
Huesca II
Fraga
22:00
Teruel
Brea
22:00
Calamocha
Borja
22:00
Robres
Barbastro
22:00
Cuarte Industrial
Atletico Monzon
22:30
Belchite 97
Utebo
22:30
Sabiñánigo

32 Spain - Tercera - Group 18

Manzanares
18:00
Huracán Balazote
Guadalajara
18:00
Marchamalo
Azuqueca
18:00
Illescas
Tarancón
22:30
Pedroñeras

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Hekimoğlu Trabzon
17:00
Ankara Demirspor
Hacettepe
17:00
İnegölspor
Gümüşhanespor
17:00
Kocaelispor
24 Erzincanspor
17:00
Sancaktepe Belediye
Sarıyer
17:00
Çorum Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
17:00
Afjet Afyonspor
Kahramanmaraşspor
17:00
Amed SK
Utaş Uşakspor
17:00
Niğde Belediyespor
Şanlıurfaspor
17:00
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kırşehir Belediyespor
17:00
Karabükspor
Sivas Belediyespor
17:00
Elazığspor
Bodrumspor
17:00
Turgutluspor
Kırklarelispor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Pendikspor
17:00
Bayburt İÖİ
Van BB
17:00
Eyüpspor
Bugsaşspor
17:00
Serik Belediyespor
Karacabey Birlikspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Sakaryaspor
17:00
Kastamonuspor
Pazarspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Tokatspor
16:00
Kahta 02 Spor
Cengelkoyspor
17:00
Fethiyespor
Yozgatspor
17:00
Karaman Belediyespor
Nazilli Belediyespor
17:00
Yomraspor
Ağrı 1970
17:00
Ceyhanspor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Tepecikspor
Kütahyaspor
17:00
Erzin Belediyespor
Halide Edip Adıvar
17:00
Mardin BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Çarşambaspor
17:00
Erokspor
Somaspor
17:00
Isparta Davrazspor
Batman Petrolspor
17:00
Osmaniyespor
İçelspor
17:00
Yeni Altındağ BS
Cizrespor
17:00
Yalovaspor
Arhavispor
17:00
Gölcükspor
Karşıyaka
17:00
Erbaaspor
Çatalcaspor
17:00
Elaziz Belediyespor

5 Brazil - Copa do Nordeste

Moto Club MA
07:30
CSA

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Violette AC
03:00
Arcahaie

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
15:00
Macarthur

32 Spain - Primera Division Women

Real Sociedad W
17:30
Athletic Club W
Eibar W
17:30
Logroño W
Real Betis W
18:00
Sevilla W
เรอัล มาดริด
18:00
Madrid CFF
Santa Teresa W
18:00
Huelva W
Rayo Vallecano W
22:15
Atletico Madrid W
Barcelona W
00:00
Espanyol W
Valencia W
00:30
Levante W

32 Spain - Segunda Division Women

Hispalis W
23:00
Santa Teresa II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Dungannon Swifts U20
02:45
Cliftonville U20
Linfield U20
02:45
Glenavon U20
Portadown U20
02:45
Glentoran U20
Larne U20
03:00
Ballymena United U20

32 Spain - Spain Youth League

Antiguoko U19
17:30
Real Sociedad U19
Athletic Club U19
17:30
Leioa U19
Aurrerá Vitoria U19
18:00
Deportivo Alavés U19
Danok Bat U19
18:00
Santutxu U19

97374 Jordan - 1st Division

Mansheyat
19:00
Moghayer Al Sarhan
Dar Al Dawaa
19:00
Ittihad Al Ramtha
That Ras
19:00
Al Yarmouk

80 Chile - Segunda División

Deportes Vallenar
04:00
General Velásquez

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
15:30
Army
Grakcu Sai Mai United
15:30
Welfare Royal Air Force
Prime Bangkok
15:30
Muangnont
Inter Bangkok
15:30
Chamchuri United
Samut Prakan
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
ACDC
15:30
Kabin United
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
Royal Thai Fleet
Rayong United
15:30
Kohkwang
Northern Tak United
15:30
Kamphaeng Phet
Wat Bot City
15:30
Nan
Mahasarakham United
15:30
Sakon Nakhon
Pattani
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Kanjanapat Group
15:30
Assumption United
Samut Songkhram
15:30
Raj Pracha
Kanchanaburi
15:30
Pathum Thani University
Bang Pa-in
15:30
Saraburi United
IPE Samut Sakhon
15:30
Ang Thong
North Bangkok University
16:00
Siam
Chiangrai
16:00
Phitsanulok
Maejo United
16:00
See Kwae
Uttaradit
16:00
Chiangrai Lanna
Ubon Ratchathani
16:00
Chaiyaphum United
Surin Sugar
16:00
Yasothon
Udon United
16:00
Khonkaen Mordindang
Krabi
16:00
Nakhon Si Thammarat
Surat Thani FC
16:00
Nara United
Hua Hin City
16:00
Muangkan United
Songkhla
16:15
Jalor City
Chanthaburi
17:00
Bankhai United
Sa Kaeo City
17:00
Banbueng
Nonthaburi
18:00
ม.ธนบุรี
Huai Thalaeng United
18:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Trang
18:00
Phattalung
Patong City
18:00
Satun United
Cha Choeng Sao
18:30
Marines Eureka

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 6 ม.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 6 ม.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 6 ม.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 6 ม.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 6 ม.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 6 ม.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com