แจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
19:30
ลิเวอร์พูล
คริสตัล พาเลซ
22:00
เบิร์นลีย์
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
00:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ไบรท์ตัน
03:00
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
19:30
บอร์มัธ
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
นอริชซิตี
22:00
สโตกซิตี
เรดิง
22:00
มิลล์วอลล์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
สวอนซีซิตี
วัตฟอร์ด
22:00
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
โรชเดล
แบล็กพูล
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Swindon Town
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
จิลลิ่งแฮม
ฮัลล์ซิตี
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Northampton Town
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Stevenage
Bradford City
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Barrow
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Harrogate Town
22:00
Leyton Orient
มอร์แคมป์
22:00
สคันธอร์ป

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

โกรนิงเงิน
18:00
พีอีซี ซโวลล์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
20:15
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เอดีโอ เดน ฮาก
22:30
พีเอสวี
เฮราเคิล
00:45
อาแจกซ์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
18:00
Telstar
De Graafschap
20:15
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
เลเวอร์คูเซ่น
21:30
ไมนซ์
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ไฟร์บวร์ก
สตุทท์การ์ดต
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
23:00
นีซ
แร็งส์
01:00
Lens
โอลิมปิก ลียง
03:00
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
21:00
เจนัว
นาโปลี
00:00
ยูเวนตุส
Spezia
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
20:00
แอตเลติโก มาดริด
เซบีย่า
22:15
เอสดี ฮูเอสก้า
SD Eibar
00:30
เรอัล บายาโดลิด
บาร์เซโลน่า
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

49477 ไทยลีก

แบงค็อก ยูไนเต็ด
17:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30
การท่าเรือ เอฟซี
ระยอง เอฟซี
19:00
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

Phrae United
17:00
สมุทรสาคร เอฟซี
Nakhon Pathom
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ราชนาวี เอฟซี
19:00
Khon Kaen United

99474 World - Club Friendlies

Odd
07:00
Sandefjord
Notodden
07:00
Odd II
Dinamo Minsk
15:00
Tuapse
Chayka
15:30
Krasnodar 3
Torpedo Moskva
15:30
Samgurali
Velké Meziříčí
16:00
Chrudim
Lisen
16:00
Znojmo
Essentuki
16:00
Legion Dynamo
Ynergetyk-BDU
16:00
Smorgon
Concordia Chiajna
16:00
Metaloglobus
Chrobry Głogów
17:00
Śląsk Wrocław II
Zagłębie Sosnowiec
17:00
Garbarnia Kraków
Vysočina Jihlava
17:00
Viktoria Žižkov
Resovia Rzeszów
17:00
Wiązownica
Blansko
17:00
Chrudim
Lisen
17:00
Sigma Olomouc
Slovácko II
17:00
Prostějov
Mioveni
17:00
Rapid Bucuresti
ซูดูว่า
17:00
Banga
Tychy 71
17:30
Puszcza Niepołomice
Jammerbugt
17:30
VSK Århus
Frem
17:50
Hillerød
GVI
18:00
AB
Ústí nad Labem
18:00
Slavoj Vyšehrad
Pandurii Târgu Jiu
18:00
U Craiova 1948
Jastrzębie
18:30
SKRA Częstochowa
Nieciecza
19:00
Stal Rzeszów
Värnamo
19:00
Trelleborg
Vlašim
19:00
Dukla Praha
Halmstad
19:00
Varberg BoIS
Sirius
19:00
Flora
Strømmen
19:00
Kongsvinger
Hutnik Krakow
19:00
Frýdek-Místek
Bałtyk Gdynia
19:00
Concordia Elbląg
Kvik Halden
19:30
Skeid
Elana Toruń
19:30
Kutno
Helsingborg
20:00
IFK Göteborg
Västerås SK
20:00
Akropolis
Degerfors
20:00
Brage
Tychy 71
20:00
Pawłowice Śląskie
AFC Eskilstuna
20:00
Vasalund
SKA Khabarovsk
20:00
SKA Rostov
Yenisey
20:00
Dinamo Minsk
Biolog
20:00
Dinamo Bryansk
Oure
20:00
Næsby
Žalgiris
20:00
Trakai
Miedź Legnica
20:15
Kalisz
Haugesund
21:00
Bryne
GIF Sundsvall
21:00
Dalkurd
Djurgården
21:00
Örebro
Akron
21:00
Rīgas FS
Volgar Astrakhan
21:00
Veles
Panevėžys
21:00
FA Šiauliai
Falkenberg
21:30
GAIS
Chayka
21:30
แอสตาน่า
Torpedo Moskva
21:30
Ventspils
Viking
22:00
Åsane
Grorud
22:00
Kjelsås
Korona Kielce
23:00
Katowice
Wikielec
00:30
Huragan Morąg
Treze
01:30
Globo

462 England - National League

Chesterfield
22:00
Eastleigh
Dagenham & Redbridge
22:00
Hartlepool United
Halifax Town
22:00
Dover Athletic
Maidenhead United
22:00
Weymouth
Solihull Moors
22:00
Barnet
Stockport County
22:00
Aldershot Town
Wealdstone
22:00
Bromley
Woking
22:00
Torquay United
Yeovil Town
22:00
Altrincham
Sutton United
22:00
Boreham Wood
Wrexham
00:20
Notts County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Gateshead
AFC Telford United
22:00
Blyth Spartans
Bradford Park Avenue
22:00
Hereford
Curzon Ashton
22:00
Brackley Town
Gloucester City
22:00
Chorley
Guiseley
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Darlington
Leamington
22:00
Chester
Southport
22:00
Kettering Town
Spennymoor Town
22:00
Alfreton Town
York City
22:00
Farsley Celtic

462 England - Premier League U18

Manchester United U18
18:00
Manchester City U18
Wolverhampton U18
18:00
Stoke City U18
Derby U18
19:30
Burnley U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
Kidlington
Berkhamsted
22:00
Thame
Corby Town
22:00
Biggleswade
Didcot Town
22:00
Daventry Town
Halesowen Town
22:00
Bedford Town
AFC Kempston Rovers
22:00
North Leigh
St Neots Town
22:00
Barton Rovers
Wantage Town
22:00
Coleshill Town
Welwyn Garden City
22:00
Bedworth United
Yaxley FC
22:00
AFC Dunstable

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
22:00
Tadcaster Albion
Dunston
22:00
Kendal Town
Marine
22:00
Ossett United
Marske United
22:00
Mossley
Pickering Town CFC
22:00
Colne
Pontefract Collieries
22:00
Clitheroe
Runcorn Linnets
22:00
Trafford
Widnes
22:00
Brighouse Town
Workington
22:00
Prescot Cables

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Carlton Town
Glossop North End
22:00
Ilkeston Town
Leek Town
22:00
Frickley Athletic
Market Drayton Town
22:00
Lincoln United
Newcastle Town
22:00
Loughborough Dynamo
Sheffield
22:00
Worksop Town
Spalding United
22:00
Kidsgrove Athletic
Stamford
22:00
Cleethorpes Town
Sutton Coldfield Town
22:00
Stocksbridge Park Steels
Wisbech Town
22:00
Chasetown

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Bideford
22:00
Evesham United
Frome Town
22:00
Slimbridge
Highworth Town
22:00
AFC Totton
Mangotsfield United
22:00
Cinderford Town
Melksham Town
22:00
Bristol Manor Farm
Moneyfields
22:00
Cirencester Town
Paulton Rovers
22:00
Basingstoke Town
Thatcham Town
22:00
Barnstaple Town
Willand Rovers
22:00
Sholing
Winchester City
22:00
Larkhall Athletic

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Nantwich Town
Bamber Bridge
22:00
Witton Albion
Basford United
22:00
Buxton
Lancaster City
22:00
Whitby Town
Matlock Town
22:00
Morpeth Town
Mickleover Sports
22:00
Scarborough Athletic
Radcliffe Borough
22:00
Hyde United
South Shields
22:00
Atherton Collieries
Stafford Rangers
22:00
Gainsborough Trinity
Stalybridge Celtic
22:00
United of Manchester
Warrington Town
22:00
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Kings Langley
22:00
Tamworth
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Banbury United
Hitchin Town
22:00
Coalville Town
Needham Market
22:00
Peterborough Sports
Nuneaton Town
22:00
Alvechurch

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:00
Erzgebirge Aue
Hamburger SV
19:00
Greuther Fürth
Sandhausen
19:00
Karlsruher SC
Jahn Regensburg
19:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

Verl
20:00
Ingolstadt
Kaiserslautern
20:00
Bayern München II
Uerdingen
20:00
Zwickau
Hallescher FC
20:00
MSV Duisburg
1860 München
20:00
Hansa Rostock
Waldhof Mannheim
20:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
20:00
Bahlinger SC
Kickers Offenbach
20:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
19:00
Köln II
Rödinghausen
20:00
Wegberg-Beeck
Lippstadt 08
20:00
Sportfreunde Lotte
Fortuna Köln
20:00
Alemannia Aachen
Preußen Münster
20:00
Wuppertaler SV
Borussia M'gladbach II
20:00
Homberg
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
SV 1919 Straelen
Schalke 04 II
20:00
Bergisch Gladbach
Rot Weiss Ahlen
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
19:00
Bremer SV
Werder Bremen III
19:00
Komet Arsten
Blumenthaler SV
19:15
Hastedt
Aumund-Vegesack
20:00
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hessen

Kaan-Marienborn
21:00
Gütersloh
Westfalia Rhynern
21:00
Finnentrop / Bamenohl
Vreden
21:00
Preußen Münster II
Ennepetal
21:00
Wattenscheid 09
Sprockhövel
21:00
Eintracht Rheine
Holzwickeder SC
21:00
ASC Dortmund
Meinerzhagen
21:00
Paderborn 07 II
Erndtebrück
21:00
Schermbeck
Victoria Clarholz
21:00
Sportfreunde Siegen
Westfalia Herne
21:15
TuS Haltern

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Wolfenbüttel
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
HSC BW Schwalbe Tündern
22:00
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Pfeddersheim
20:00
Speyer
Salmrohr
20:30
Emmelshausen
Karbach
20:30
Gonsenheim
Röchling Völklingen
21:00
Jagersburg
Diefflen
21:00
Mechtersheim
Eppelborn
21:00
Elversberg II
FV Engers 07
21:30
Eisbachtal
Mülheim-Kärlich
21:30
Alemannia Waldalgesheim
Dudenhofen
22:30
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Oldenburger SV
Kronshagen
20:00
Weiche Flensburg II
Husumer SV
20:00
TSB Flensburg
Bordesholm
20:00
Eckernforder SV
Union Neumünster
20:00
Dornbreite Lubeck

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
21:00
Gütersloh
Westfalia Rhynern
21:00
Finnentrop / Bamenohl
Vreden
21:00
Preußen Münster II
Ennepetal
21:00
Wattenscheid 09
Sprockhövel
21:00
Eintracht Rheine
Holzwickeder SC
21:00
ASC Dortmund
Meinerzhagen
21:00
Paderborn 07 II
Erndtebrück
21:00
Schermbeck
Victoria Clarholz
21:00
Sportfreunde Siegen
Westfalia Herne
21:15
TuS Haltern

2454 Albania - Superliga

Tirana
20:00
Kukësi
Vllaznia Shkodër
20:00
Apolonia Fier
Bylis Ballsh
20:00
Laçi
Kastrioti Krujë
20:00
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Admira
Rheindorf Altach
23:00
Rapid Vienna
Wattens
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
20:30
Kapfenberger SV
SV Horn II
20:30
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
19:00
Sebail
คาราบัค
21:30
Neftçi

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
00:30
Zulte-Waregem

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
17:30
Beroe
Cherno More
20:00
Lokomotiv Plovdiv
Slavia Sofia
22:30
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
19:00
Strumska slava
Lovech
19:00
Septemvri Simitli
Dobrudzha 1919
19:00
Sozopol
Neftohimik
19:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Kariana Erden
23:00
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Šibenik
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
18:55
Osijek II
Rudeš
20:30
Medimurje Cakovec
Solin
20:30
Inter Zaprešić

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
23:00
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
20:00
Akritas
Aris
20:00
Onisilos
Digenis Ypsonas
20:00
Anagennisi Deryneia
Othellos
20:00
Ayia Napa
Ahironas
20:00
PAEEK
EN THOI Lakatamia
20:00
ASIL Lysi
Omonia Aradippou
20:00
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Příbram
Zbrojovka Brno
20:00
Zlín
เอสเค สลาเวีย ปราก
22:00
Pardubice

320 Denmark - First Division

Esbjerg
19:00
Vendsyssel
HB Køge
21:00
Hobro

1233 Finland - Finland Cup

KuPS
18:00
SJK
TPS
18:00
MuSa
HJK
18:45
HIFK
Lahti
19:00
KTP
Ilves
19:30
Oulu
Honka
20:00
Haka
Jaro
20:15
KPV
EIF
20:30
PK-35
Gnistan
21:15
JIPPO
MP
00:15
Klubi-04

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Auxerre
21:00
แก็งก็อง
Clermont
01:00
Chambly
Châteauroux
01:00
Le Havre
ก็อง
01:00
Niort
Dunkerque
01:00
Nancy
Grenoble Foot 38
01:00
อาเมียงส์
Pau
01:00
Paris
Troyes
01:00
Rodez

17 France - Coupe de France

Venissieux
19:30
Annecy
Orléans
19:30
Romorantin
St-Philbert Gd Lieu
20:00
Laval
Red Star
20:00
Bobigny
Quevilly Rouen
01:00
Rouen

17 France - National

Bastia-Borgo
00:00
Avranches
Bourg-en-Bresse
00:00
Bastia

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
22:15
Lamia
Apollon Smirnis
00:30
Atromitos

125 Greece - Football League

Thesprotos
06:00
Veria
Pontion Karagiannion
06:00
Kavala
Panserraikos
06:00
Olympiakos Volos
Triglia FC
06:00
Pierikos
Apollon Pontou FC
06:00
Almopos
Egaleo
06:00
Rodos
Episkopi
06:00
Ialysos
Kallithea
06:00
Asteras Vlachioti
Aspropyrgos Enosis
06:00
Santorini 2020
Niki Volos
06:00
Kalamata

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
20:45
Paksi SE
Várda SE
23:00
Zalaegerszegi TE
Honvéd
01:30
Budafoki MTE

1796 Iceland - League Cup

FH
18:00
Kórdrengir
HK
18:30
Grindavík
Stjarnan
19:00
Vestri
ÍA
19:00
Selfoss
Grótta
21:00
Keflavík
Fram
21:30
Thór
KA
22:00
Valur

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
20:00
Hapoel Be'er Sheva
Ashdod
23:45
Bnei Sakhnin
Hapoel Kfar Saba
00:50
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Salernitana
18:00
Vicenza
Pordenone
20:00
Cittadella
Cremonese
20:00
เลชเช่
Pescara
20:00
Venezia
สปาล
22:00
เอ็มโปลี

57142 Macedonia FYR - First League

Akademija Pandev
20:00
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
20:00
Hamrun Spartans
Hibernians
20:00
Mosta
Santa Lucia
00:00
Tarxien Rainbows
Senglea Athletic
00:00
Floriana

2756 Malta - First Division

Naxxar Lions
20:00
St. Andrews
Marsaxlokk
00:00
Qrendi

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
22:00
Carrick Rangers
Portadown
22:00
Cliftonville
Warrenpoint Town
22:00
Glenavon
Larne
00:30
Dungannon Swifts

491 Northern Ireland - Championship

Loughgall
22:00
H&W Welders
Knockbreda
22:00
Dergview
Dundela
22:00
Ballinamallard United
Ballyclare Comrades
22:00
Institute
Ards
22:00
Queen's University
Annagh United
22:00
Newry City AFC

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
21:00
Podbeskidzie
Pogoń Szczecin
23:30
Piast Gliwice
Raków Częstochowa
02:00
Lechia Gdańsk

20 พรีเมียรา ลีกา

Nacional
22:30
Farense
Vitória SC
01:00
Rio Ave
ปอร์โต้
03:30
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
18:00
Cova Piedade
Arouca
22:00
Varzim
Sporting Covilhã
00:00
Vizela

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
19:30
UTA Arad
Dinamo Bucureşti
02:00
Sepsi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
22:00
Livingston
Aberdeen
22:00
St. Mirren
Motherwell
22:00
Hamilton Academical
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Kilmarnock
Ross County
22:00
Hibernian

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Arbroath
Dunfermline Athletic
22:00
Dundee
Inverness CT
22:00
Greenock Morton
Raith Rovers
22:00
Ayr United

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Falkirk
Clyde
22:00
Cove Rangers
Dumbarton
22:00
Montrose
East Fife
22:00
Partick Thistle
Forfar Athletic
22:00
Peterhead

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Stirling Albion
Brechin City
22:00
Albion Rovers
Cowdenbeath
22:00
Elgin City
Stenhousemuir
22:00
Queen's Park
Stranraer
22:00
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
19:30
Inđija
Mladost Lučani
19:30
Radnik Surdulica
Mačva Šabac
19:30
Metalac GM
Radnički Niš
21:30
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
20:00
Zlaté Moravce
Spartak Trnava
20:00
Senica
Ružomberok
22:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Slavoj Trebišov
19:30
Dubnica
Komárno
19:30
Podbrezová
Partizán Bardejov
19:30
Poprad
FK Košice
19:30
Liptovský Mikuláš
Šamorín
19:30
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

Gorica
21:00
Koper
Maribor
23:15
Bravo

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Mirandés
00:15
คิโรน่า
เตเนริเฟ
02:30
Ponferradina

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
00:15
Servette
Sion
02:30
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
00:15
FC Schaffhausen

404 Turkey - Super Lig

Kayserispor
17:30
Ankaragücü
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Gazişehir Gaziantep
Fatih Karagümrük
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Eskişehirspor
Bandırmaspor
17:30
İstanbulspor
Akhisar Belediyespor
20:00
Samsunspor
Altay
23:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Lviv
Zorya
19:00
Desna
ดินาโมเคียฟ
22:00
Olimpik Donetsk

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:30
Colón
Unión Santa Fe
07:30
Atlético Tucumán
Aldosivi
03:10
Godoy Cruz
Talleres Córdoba
03:10
Patronato
Vélez Sarsfield
05:20
Newell's Old Boys

5 Brazil - Serie A

Goiás
03:00
Botafogo
Atlético Mineiro
05:00
Bahia
Santos
05:00
Coritiba

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
04:30
Curicó Unido
Universidad Chile
04:30
Antofagasta

353 Colombia - Liga BetPlay

Boyacá Chicó
08:05
América de Cali
La Equidad
03:15
Millonarios
Deportivo Cali
05:30
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
06:00
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
04:30
Municipal Limeño
Jocoro
04:30
Firpo
Chalatenango
05:00
Atletico Marte

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
07:00
Plataneros
Solola
00:00
Puerto San Jose
Mixco
04:30
Carchá

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:30
Juárez
Tijuana
10:06
León
Mazatlán
10:30
Atlético San Luis

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
06:30
12 de Octubre

158 Uruguay - Primera Division

Cerro Largo
04:00
Wanderers

146 South Africa - Premier League

Bloemfontein Celtic
20:00
Chippa United
SuperSport United
22:00
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

RC Relizane
20:30
JSM Skikda
CA Bordj Bou Arreridj
20:30
NC Magra
Olympique Médéa
20:30
NA Hussein Dey

614 Algeria - Ligue 2

Lakhdaria
20:30
CR Béni Thour
USM El Harrach
20:30
RC Arbaâ
USM Blida
20:30
Amal Bou Saâda
MO Béjaïa
20:30
JSM Béjaïa
Msila
20:30
Kouba
Ben Aknoun
20:30
WA Boufarik
MCB Oued Sly
20:30
Arzew
Temouchent
20:30
MC Saïda
CRB Ain Ouessara
20:30
IRB El Kerma
ASM Oran
20:30
RC Oued Rhiou
Remchi
20:30
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
1º de Agosto
Interclube
21:30
Desportivo Huíla
Baixa de Kassange
21:30
Onze Bravos
Progresso
22:30
Sporting de Cabinda
Petro de Luanda
22:30
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
22:30
Royal
Rahimo
23:30
SONABEL
Ouagadougou
23:30
ASEC Koudougou
Majestic
23:30
Léopards

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Ashanti Gold

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
06:00
CI Kamsar
Wakirya
06:00
ASFAG

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
21:00
Moghreb Tétouan
Ittihad Tanger
23:15
Rapide Oued Zem
Difaâ El Jadida
01:30
CR Khemis Zemamra

1424 Morocco - Botola 2

KAC Kénitra
21:00
Riadi Salmi
Racing de Casablanca
21:00
Chabab Ben Guerir
Widad Témara
21:00
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
23:00
CNEPS Excellence

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mwadui
18:00
Biashara United
Mbeya City
20:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Indeni
18:00
Kabwe Warriors
Prison Leopards
20:00
Green Buffaloes
Red Arrows
20:00
Zanaco
ZESCO United
20:00
Buildcon
Green Eagles
20:00
Lumwana Radiants
Nkwazi
20:00
Forest Rangers

2931 Andorra - 2. Division

Ranger's
01:00
La Massana
Ordino
02:30
Encamp

488 Iran - Azadegan League

Kheybar Khorramabad
17:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh Babol
17:30
Mes Kerman
Malavan
17:30
Navad Urmia
Arman Gohar
17:30
Fajr Sepasi
Havadar
17:30
Shahin Bushehr
Pars Jam Bushehr
18:00
Khooshe Talaee Saveh

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Machine Sazi
18:30
Sanat Naft
Naft Masjed Soleyman
18:30
Aluminium Arak
Nassaji Mazandaran
19:00
Gol Gohar
Foolad
19:30
Padideh Khorasan
Sepahan
20:40
Esteghlal

21462 Kuwait - Premier League

Al Shabab
20:45
Khaitan
Kazma
23:15
Al Kuwait

74505 Qatar - Premier League

Al Gharafa
19:45
Al Sailiya
Al Sadd
22:15
Al Ahli
Al Khor
22:15
Al Kharitiyath

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
19:50
Al Quadisiya
Al Fateh
22:10
Al-Ain
Al Nassr
00:20
Al Shabab

2802 United Arab Emirates - Uae League

Shabab Al Ahli Dubai
20:30
Al Wahda
Khorfakkan Club
20:30
Bani Yas
Hatta
23:15
Ajman
Al Sharjah
23:15
Al Ain

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
20:20
Masfut
Al Hamriyah
20:25
Al Bataeh

155043 Bangladesh - Premier League

Arambagh
16:00
Abahani
Sheikh Jamal
16:30
Bashundhara Kings
Saif
19:00
Sheikh Russel

153732 India - Indian Super League

Chennaiyin
21:00
Goa

153732 India - I-League

TRAU
15:30
Gokulam
Minerva Punjab
17:30
Chennai City
Real Kashmir
20:30
NEROCA

2817 New Zealand - Premiership

Team Wellington
07:00
Eastern Suburbs

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Chelmsford City
Billericay Town
22:00
Dartford
Braintree Town
22:00
Maidstone United
Chippenham Town
22:00
Welling United
Dulwich Hamlet
22:00
Oxford City
Eastbourne Borough
22:00
Concord Rangers
Havant & Waterlooville
22:00
Ebbsfleet United
Hungerford Town
22:00
Hemel Hempstead Town
Slough Town
22:00
Hampton & Richmond
Tonbridge Angels
22:00
St Albans City
Oxford City
22:00
Chelmsford City
Dorking Wanderers
22:00
Welling United

99474 World - CAF Champions League

TP Mazembe
20:00
CR Belouizdad
ES Tunis
20:00
Teungueth
Mamelodi Sundowns
23:00
Al Hilal Omdurman
Horoya
23:00
Petro de Luanda
Wydad Casablanca
02:00
Kaizer Chiefs

99474 World - CAF Confederations Cup

CS Sfaxien
21:00
AS Kigali

556 Belgium - Division 3: ACFF

RES Durbuy
02:00
La Louvière
Meux
02:00
Ganshoren
Tubize
02:00
Waremme

556 Belgium - Division 3: Group A

Dikkelvenne
01:30
Oudenaarde
Gent-Zeehaven
02:00
Ninove
Ronse
02:00
Sparta Petegem

556 Belgium - Division 3: Group B

Houtvenne
01:30
Hades
Londerzeel
01:30
Eendracht Aalst
Sporting Hasselt
02:00
Diegem Sport
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Hoogstraten
KSC City Pirates
02:00
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Bambrugge
FC Lebbeke
02:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Witgoor Sport
01:30
Diest
De Kempen
01:30
Esperanza Pelt
Weerstand Koersel
01:30
Wellen
Zwarte Leeuw
01:30
Eendracht Termien
Sint-Lenaarts
01:30
Beringen
ลีลล์
02:00
Betekom
Nijlen
02:00
Turnhout

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vorselaar
01:30
Vosselaar
Wezel
01:30
Bevel FC
Oppuurs
01:30
Eendracht Zoersel
Antonia
01:30
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
02:30
Saint-Josse

556 Belgium - Provincial-Limburg

Bregel Sport
00:00
Herkol
Achel
00:30
Helson Helchteren
Bilzerse Waltwilder
01:00
Schoonbeek-Beverst
KFC Eksel
01:30
Groen Star Beek
Zonhoven United
02:00
Herk

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
01:30
Munkzwalm
Latem
01:30
HO Kalken
Eendracht Aalter
02:00
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Sparta Heestert
Diksmuide
00:00
Meulebeke
Rumbeke
02:00
Dadizele

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ludogorets III
19:00
Topolite

116 Cyprus - 3. Division

Elpida Astromeritis
20:00
MEAP Nisou
APONA Anagias
20:00
APEP
Amathous
20:00
O Kormakitis
Elia Lythrodonta
20:00
Omonia 29is Maiou
Peyia
20:00
ENAD
Oroklini / Troulloi
20:00
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Benesov
16:00
Viktoria Plzen II
Motorlet Praha
16:15
Admira Praha
Baník Sokolov
16:15
Králův Dvůr
Jablonec II
19:00
Sokol Živanice
Ústí nad Orlicí
19:30
Hradec Kralove II
Slovan Velvary
20:00
Sokol Brozany

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
16:00
Rokycany
Hořovicko
16:15
Český lev - Union Beroun
České Budějovice II
16:30
Spartak Sobeslav
Jindrichuv Hradec
19:00
Otava Katovice
Doubravka
19:30
Slavoj Mýto
Hvězda Cheb
21:00
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
16:00
Chomutov
Štětí
16:15
Aritma Praha
Ostrov
16:15
Kladno
Slaný
18:30
FK Brandys nad Labem
Louny
19:30
Arsenal Česká Lípa
Český Brod
20:00
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
16:15
Hlinsko
Kosmonosy
16:30
Kolín
Poříčany
19:30
Horky nad Jizerou
Náchod
19:30
Dvůr Králové
Trutnov
20:00
Letohrad
Polaban Nymburk
22:15
Velke Hamry

17 France - CFA Group A

Fleury 91
00:00
Blois
C' Chartres
00:00
Sainte Geneviève
Poissy
00:00
Lorient II
Saint-Malo
00:00
Guingamp II
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Rouen
Caen II
00:00
Versailles
Stade Plabennec
00:30
Granville
Vannes
00:30
Chateaubriant Voltigeurs

17 France - CFA Group B

Entente SSG
00:00
Belfort
Sedan
00:00
Lens II
Bobigny
00:00
Gazélec Ajaccio
Schiltigheim
00:00
Reims II
Olympique St Quentin
00:00
Beauvais
St Maur Lusitanos
00:00
Épinal
Metz II
00:00
Haguenau
Gobelins
00:30
Auxerre II

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
00:00
Aubagne
Martigues
00:00
Grasse
Fréjus St-Raphaël
00:00
Saint-Priest
Hyères
00:00
Rumilly Vallieres
Jura Sud Foot
00:00
Louhans-Cuiseaux
Olympique Lyonnais II
00:00
Marignane Gignac
Monaco II
00:00
Andrézieux
Olympique Marseille II
00:00
Toulon

17 France - CFA Group D

Bourges 18
00:00
Chamalières
Angoulême
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Colomiers US
00:00
Bourges Foot
Nantes II
00:00
Yzeure
Romorantin
00:00
Béziers
Angers SCO II
00:00
Trélissac
Stade Montois
01:00
Canet Roussillon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Pontarlier
00:00
Grandvillars
Montceau
00:00
Besancon FC
Racing Besançon
00:00
Saint-Apollinaire
Dijon II
00:00
Selongey
Jura Dolois
00:00
Paron

17 France - National 3: Bretagne

Stade Briochin II
00:00
Plouzane
Vitré
00:00
Stade Pontivy
Lannion
00:00
Guipry-Messac
Pontivy GSI
00:00
Dinan Léhon
Brest II
00:00
TA Rennes
Rennes II
00:00
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
00:00
C' Chartres II
Tours
00:00
Tourangeau
Avoine OCC
00:30
Vierzon
Montlouis
01:00
Chateauroux II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
00:00
Wasquehal
Maubeuge
00:00
Feignies-Aulnoye
Saint-Omer
00:00
Amiens SC II
Boulogne II
00:00
Amiens AC
Olympique Marcquois
02:00
Le Touquet

17 France - National 3: Normandie

Saint-Lo Manche
00:00
Dives-Cabourg
Oissel CMS
00:00
Romilly-Pt St Pierre
AG Caennaise
00:00
Cherbourg
Avranches II
00:00
Dieppe
Vire
00:00
Évreux 27
Alencon
00:00
Bayeux
Quevilly II
00:00
Le Havre II

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
18:30
Juventus U23
Alessandria
21:00
Giana Erminio
Pro Vercelli
21:00
Grosseto
Pontedera
21:00
Novara
Pro Sesto
21:00
Pergolettese
Livorno
22:30
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone B

Imolese
21:00
Fano
Cesena
21:00
Gubbio
Vis Pesaro
21:00
Virtus Verona
Fermana
23:30
Perugia

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
18:30
Virtus Francavilla
Foggia
18:30
Catanzaro
Palermo
20:30
Bisceglie
Viterbese Castrense
21:00
Cavese
Potenza Calcio
21:00
Ternana
Juve Stabia
23:30
Avellino
Trapani
06:00
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Ambrosiana
Luparense
20:30
Virtus Bolzano
Clodiense
20:30
Cjarlins Muzane

20 Portugal - 2. Division: Group A

Vianense
20:00
Vidago
Bragança
22:00
Cerveira
Maria da Fonte
22:00
Pedras Salgadas
Vilaverdense
22:00
Mirandela

20 Portugal - 2. Division: Group C

Paredes
22:00
Gondomar
Trofense
04:00
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

Castro Daire
22:00
Vila Cortez
Sanjoanense
22:00
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group E

Carapinheirense
22:00
Mortágua

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sacavenense
18:00
Loures
União Almeirim
18:00
Torreense
Lourinhanense
22:00
Caldas

20 Portugal - 2. Division: Group G

Rabo Peixe
19:00
Oriental Dragon

20 Portugal - 2. Division: Group H

Moncarapachense
22:00
Moura
Louletano
02:00
Lusitano GC Evora

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Sociedad II
21:45
Amorebieta
Osasuna II
22:00
Mutilvera
Leioa
00:00
Portugalete
Laredo
00:00
Arenas de Getxo
Barakaldo
00:00
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

FC Andorra
00:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
L'Hospitalet
00:00
Cornellà
Lleida Esportiu
00:00
Espanyol II
Llagostera-Costa Brava
00:00
Badalona

32 Spain - Segunda B - Group 4

Marino
19:00
Cadiz II

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
22:30
Bergantiños
Arzúa
22:30
Fisterra
UD Ourense
23:00
Ribadumia
Barco
00:30
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 3

Vimenor
22:00
Barreda
Ribamontan al Mar
22:15
Siete Villas
Samano
22:30
Rinconeda Polanco
Torina
22:30
Tropezón
Textil Escudo
23:00
Barquereño
Solares
23:00
Escobedo

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
22:00
Lagun Onak
San Ignacio
22:00
Basconia
Tolosa
22:30
Somorrostro
Pasaia KE
22:30
Santurtzi
Gernika
23:00
Aurrera de Ondarroa
Sestao River
23:30
Balmaseda
Deusto
23:30
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Montañesa
San Cristobal
00:00
Terrassa
Santfeliuenc
00:00
Valls

32 Spain - Tercera - Group 6

Benicarló
22:00
Roda
Paterna
22:30
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

Parla
06:00
Leganés II

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
18:30
Colegios Diocesanos
Beroil Bupolsa
22:15
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

Union Estepona
23:00
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

Alcúdia
19:00
PE Sant Jordi
Ibiza Islas Pitiusas
22:00
Collerense
San Rafael
22:00
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

Ibarra
23:00
Atlético Paso
Santa Úrsula
23:30
Tenerife II
Las Palmas III
00:00
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:45
Huarte
Cortes
22:15
Cirbonero
Burladés
22:30
Valle Egüés
Txantrea
22:30
Beti Onak
Ardoi
22:30
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
06:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Atletico Ibanes
22:30
Almagro Spain
Albacete II
22:30
Almansa
Quintanar del Rey
22:30
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Eyüpspor
17:00
Bodrumspor

5 Brazil - Cearense 1

Caucaia
01:30
Crato

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
13:05
เมลเบิร์น ซิตี้
Western United
13:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:10
เมลเบิร์น ซิตี้
เพิร์ธ กลอรี
17:20
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
19:30
Veleçiku Koplik
Erzeni Shijak
19:30
Oriku
Besa Kavajë
19:30
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

Internacional Tirana
19:30
Gramshi
Shkumbini Peqin
19:30
Shënkolli
Luzi 2008
19:30
Klosi
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Spartaku Tiranë

5 Brazil - Copa Verde

Manaus
03:00
Remo

86 Ukraine - Youth League

Rukh Vynnyky U21
17:00
Vorskla Poltava U21
Dnipro-1 U21
17:00
Inhulets' U21
Mariupol U21
18:00
Oleksandriya U21

886 Egypt - Egypt Cup

Al Mokawloon
19:30
Petrojet
El Gounah
19:30
Kima Aswan

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Dender
Thes Sport
01:30
Mandel United
La Louvière Centre
02:00
Heist
Patro Eisden
02:00
URSL Visé

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
17:00
Genoa U19
Bologna U19
19:00
Atalanta U19
Sampdoria U19
21:00
Spal U19

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
17:00
Pisa U19
Frosinone U19
20:00
Salernitana U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Cremonese U19
Parma U19
20:30
Verona U19
Pordenone U19
20:30
Chievo U19
Reggiana U19
20:30
Cittadella U19
Venezia U19
20:30
Udinese U19
Napoli U19
20:30
Benevento U19
Brescia U19
21:00
Monza U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
16:00
Sparta Praha U19
Mlada Boleslav U19
17:00
Slavia Prague U19
Karvina U19
17:00
FC Fastav Zlin U19
Sigma Olomouc U19
17:00
Meteor Praha U19
Plzen U19
18:00
Brno U19
Slovacko U19
19:00
FK Pardubice U19
Ceske Budejovice U19
19:00
Pribram U19
Opava U19
19:00
Hradec Kralove U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

University of Pretoria
18:00
Cape Town All Stars
Cape Town Spurs
20:30
Sekhukhune United
Free State Stars
20:30
Richards Bay
JDR Stars
20:30
Steenberg United
Uthongathi
20:30
Royal AM

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
KF Llapi
Besa Pejë
19:00
KF Ballkani
Prishtina
19:00
Drenica

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
22:00
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
20:00
Team Wiener Linien
Leobendorf
20:00
Wiener SC
Mauerwerk
20:00
Wiener Neustadt

482134 Lesotho - Premier League

Lijabatho
18:00
Mazenod
Liphakoe Football Club
18:00
Linare
CCX
20:00
Bantu
Lioli
20:00
Sefotha-Fotha
Lifofane
20:00
Matlama
Manonyane
20:00
LCS
LMPS
20:00
Kick4Life
Likhopo
20:00
Lesotho Defence Force

360931 Mauritius - Mauritian League

Entente Boulet Rouge
19:00
Pamplemousses
Petite Rivière Noire
19:00
Cercle de Joachim
Cercle de Joachim
19:00
ASVP
ASPL 2000
21:30
ASVP
La Cure Sylvester
21:30
Petite Rivière Noire
Pamplemousses
21:30
Savanne

1560 Congo - Ligue 1

Kondzo
20:00
Nathaly's
Patronage Sainte-Anne
22:00
V.Club Mokanda

62 Switzerland - Nationalliga A Women

St. Gallen
20:00
Grasshopper W
Luzern W
22:00
Basel W
Young Boys W
22:15
Zurich W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Gent II W
Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Chastre W
Moldavo W
21:00
Massenhoven W
Kontich W
21:30
Anderlecht II W
Genk II W
21:30
Eva's Tienen W
Famkes Merkem W
22:00
Wuustwezel W
Standard Liège II W
23:00
Mechelen W

17 France - Division 1 Women

Issy W
20:30
Dijon W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
23:00
Santos Laguna W
Pumas UNAM W
01:00
Pachuca W

98 Australia - W-League

Melbourne City W
13:05
Newcastle Jets W

614 Algeria - Algeria Youth League

RC Relizane U21
16:00
JSM Skikda U21
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
NC Magra U21
Olympique Médéa U21
16:00
NA Hussein Dey U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Portimonense U23
18:00
Sporting CP U23
Cova da Piedade U23
22:00
Rio Ave U23

32 Spain - Segunda Division Women

Arratia W
21:30
Oiartzun W
Aurrerá de Vitoria W
21:30
San Ignacio W
Riudoms W
21:30
Levante Las Planas W
Añorga W
22:00
Real Sociedad II W
Cádiz W
22:00
Castuera W
La Rambla W
22:00
Almería W
Fuensalida W
22:00
Tres Cantos W
Albacete II W
22:00
CFF Albacete W
Levante III W
22:00
Villarreal II W
Zamora Amigos Duero W
22:30
Salamanca W
San Pío X
22:30
Atlético Madrid III W
Balears W
23:00
Son Sardina W
Real Unión Tenerife II W
23:00
Güímar W
Lorca W
23:00
Ciudad de Murcia W
Atlético de Aspe W
23:00
Elche W
Real Betis II W
23:30
Hispalis W
UD Logroñés W
00:45
Pradejón W
La Garita W
06:00
Las Torres W
Unión Viera W
06:00
Julio Suárez W
Achamán W
06:00
Puerto del Carmen W
Las Majoreras W
06:00
Montaña Alta W
Juventud San Sebastián W
06:00
Llamoro W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
21:00
Glentoran U20

32 Spain - Spain Youth League

Real Sociedad U19
17:00
Leioa U19
Stadium Casablanca U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
Villarreal U19
18:00
Alzira U19
Rusadir U19
18:00
San Félix U19
Mensajero U19
19:00
San José U19
Laguna U19
19:00
Los Llanos Aceró U19
Tenerife U19
19:00
Llano del Moro U19
Ofra U19
19:00
Marino U19
Sobradillo U19
19:00
Juventud Laguna U19
Roces U19
22:00
Racing Santander U19
Eibar U19
22:00
Santutxu U19
Sabadell U19
22:00
Jàbac i Terrassa U19
Cultural Leonesa U19
22:00
Leganés U19
Burgos CF U19
22:00
Getafe U19
Real Valladolid U19
22:00
Atlético Pinto U19
Archena U19
22:00
Atlético Madrileño U19
Torre Levante U19
22:00
Levante U19
Atl. Madrid U19
22:15
Real Madrid U19
Pabellón Ourense U19
22:30
Racing Ferrol U19
Choco U19
22:30
Deportivo La Coruña U19
Val Miñor U19
22:30
Lugo U19
Unión Adarve U19
22:30
Rayo Vallecano U19
Aravaca U19
22:30
Badajoz U19
Antiguoko U19
23:00
Danok Bat U19
Barcelona U19
23:00
San Francisco U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Lleida U19
Los Yébenes SB U19
23:00
Extremadura UD U19
Dos Hermanas SA U19
23:00
Tiro de Pichón U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Granada U19
Mallorca U19
23:15
Girona U19
Orientación Marítima U19
06:00
UD San Fernando U19
Arucas U19
06:00
Acodetti U19
Maspalomas U19
06:00
Huracán U19
Victoria U19
06:00
Puertos Las Palmas U19
Unión Viera U19
06:00
Las Palmas U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Juventus W
18:30
Empoli W
AC Milan W
20:30
Sassuolo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Neuville
00:30
Chauvigny
Chatellerault
01:00
Cognac
Libourne
01:00
Poitiers
Stade Bordelais
01:00
Bressuire
Lège-Cap-Ferret
01:00
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
20:30
Rodez II
Blagnac
00:00
Balma
Castanet
00:30
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
Blanc Mesnil
Racing Colombes 92
21:00
Les Mureaux
Meaux Academy Football
00:00
PSG II
Linas-Montlhery
00:00
Bretigny Foot
Créteil II
00:00
Aubervilliers
Drancy JA
00:00
Ivry US
Mantes 78
00:00
Paris II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Lucciana
20:30
Furiani-Agliani
Nice II
21:00
Côte Bleue
Cannes
00:00
Consolat Marseille
Marseille Endoume Catalans
00:00
Cannet Rocheville
Rousset-Ste Victoire
00:00
Istres

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
23:00
GPA
Waa Banjul Football
23:00
Brikama United
Fortune
23:00
GAMTEL

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Narangba United
12:00
Annerley
USQ
12:30
Brighton Bulldogs
Nerang
13:00
Bribie Island Tigers
Southport Warriors
14:00
Oxley United
Kawana
14:00
West Wanderers United
New Farm United
14:00
Teviot Downs
Bayside United
15:00
Runaway Bay
North Brisbane
15:00
The Lakes
Springfield United
15:00
Nambour Yandina United
Garden City Raiders
15:00
Mt Gravatt Hawks
Pacific Pines
15:00
North Pine
Logan Village
15:30
Woombye Snakes
Albany Creek Excelsior
15:30
Bethania Rams
Pine Hills
16:00
Robina City
Redcliffe PCYC
16:00
Surfers Paradise Apollo

401 Slovakia - Youth League

Ružomberok U19
17:00
Senica U19
Spartak Trnava U19
17:00
Dukla U19
Poprad U19
17:00
Zemplín Michalovce U19
Nitra U19
17:00
Žilina U19
Podbrezová U19
17:00
DAC U19
Trenčín U19
17:00
Slovan Bratislava U19

80 Chile - Segunda División

Independiente
04:00
General Velásquez
Colina
04:00
Deportes Linares
Concepcion
04:00
Deportes Vallenar

99474 World - Club Friendlies Women

LSK Kvinner W
19:00
Kolbotn W
KIF Orebro W
19:00
Linkoping W
Klepp W
20:00
Arna-Bjørnar W
Avaldsnes W
20:00
Amazon Grimstad W
Røa W
20:00
Hønefoss W
Bergheim W
20:00
Horn W
Goteborg FC W
22:00
Kristianstads W

49477 ไทยลีก 3

Rayong United
16:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Udon United
16:00
Phitsanulok
Lamphun Warrior
18:00
Cha Choeng Sao

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com