แจกฟรี ตารางบอล 20 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
19:30
เชลซี
เบิร์นลีย์
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ลิเวอร์พูล
00:30
เอฟเวอร์ตัน
ฟูลัม
03:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
19:30
เบรนท์ฟอร์ด
บริสตอลซิตี
22:00
บาร์นสลีย์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
สวอนซีซิตี
มิลล์วอลล์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
นอริชซิตี
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
บอร์มัธ
เรดิง
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
สโตกซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
20:00
บริสตอล โรเวอร์ส
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ซันเดอร์แลนด์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ฮัลล์ซิตี
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
อิปสวิช ทาวน์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
Northampton Town
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
พอร์ตสมัท
22:00
แบล็กพูล
โรชเดล
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
Swindon Town
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
วีแกนแอทเลติก
22:00
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
มอร์แคมป์
Cheltenham Town
22:00
Bradford City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Leyton Orient
22:00
Port Vale
Mansfield Town
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
22:00
Harrogate Town
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Stevenage
22:00
Walsall
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Oldham Athletic

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอ็มเมน
00:45
พีอีซี ซโวลล์
วีวีวี เวนโล
02:00
อัลค์มาร์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
03:00
เอดีโอ เดน ฮาก

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
20:00
Almere City
MVV Maastricht
22:30
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
21:30
ไมนซ์
ไฟร์บวร์ก
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
โคโลญจน์
21:30
สตุทท์การ์ดต
ชาลเก้ 04
00:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
19:00
แร็งส์
น็องต์
23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
21:00
ซามพ์โดเรีย
เจนัว
00:00
เวโรน่า
ซัสเซาโล่
02:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
20:00
SD Eibar
แอตเลติโก มาดริด
22:15
เลบันเต้
บาเลนเซีย
00:30
เซลต้า บีโก้
เรอัล บายาโดลิด
03:00
เรอัล มาดริด

49477 ไทยลีก

บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
17:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
การท่าเรือ เอฟซี
18:30
ตราด เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

Phrae United
17:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
Uthai Thani
18:00
ราชนาวี เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Khon Kaen United
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Jastrzębie
07:00
Stal Rzeszów
Radomiak Radom
07:00
Kalisz
Bełchatów
07:00
Raków Częstochowa
Sogndal
07:00
Åsane
Sarpsborg 08
07:00
KFUM
Mjøndalen
07:00
HamKam
Kristiansund
07:00
Ranheim
Essentuki
14:30
Tuapse
Baltika
15:00
Aktobe
Dinamo Minsk
15:00
Veles
Minsk
15:00
อาร์เซน่อล
Olimpiyets
15:00
Kyran
Akron
15:00
Noah Jūrmala
Dnepr Mogilev
15:30
Isloch
Neman Grodno
16:00
Lida
Legia Warszawa II
16:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Gomelzheldortrans
16:15
Belshina
Hradec Králové
16:30
Vlašim
Pandurii Târgu Jiu
16:30
Hunedoara
Vitebsk
16:50
Luki-Energiya
Arka Gdynia
17:00
Radunia Stężyca
Vysočina Jihlava
17:00
Chrudim
Dukla Praha
17:00
Slavia Praha II
Hillerød
17:00
KFUM Roskilde
Ryazan
17:00
Kvant
Polonia Bytom
17:00
Hutnik Krakow
Middelfart
17:30
Avarta
Zagłębie Sosnowiec
18:00
Puszcza Niepołomice
Chrobry Głogów
18:00
Unia Janikowo
Lisen
18:00
Slavoj Vyšehrad
Slagelse B&I
18:00
Dalum
Thisted
18:00
Holstebro
Alta
18:00
Tromsdalen
Górnik Łęczna
18:00
Wisla Sandomierz
Ynergetyk-BDU
18:00
Vitebsk
Sputnik
18:45
Slutsk
Jönköpings Södra
19:00
Lindome
Norrby
19:00
Örgryte
Asker
19:00
Moss
Varberg BoIS
19:00
Öster
Kongsvinger
19:00
Kjelsås
Nykøbing
19:00
Frem
Fram
19:00
Oppsal
Grorud
19:00
Strømmen
Bałtyk Gdynia
19:00
Wikielec
Trakai
19:00
Panevėžys
FK Kozuv Gevgelija
19:00
Akademija Pandev
Resovia Rzeszów
19:05
SKRA Częstochowa
Vitebsk
19:15
Smolensk
Dukla Praha
19:30
Jablonec II
Elana Toruń
19:30
Ursus Warszawa
Chrobry Głogów
20:00
Świt Skolwin
Viking
20:00
Bryne
AB Tårnby
20:00
Roskilde
Dinamo Brest
20:00
Volyn
Cruzeiro
20:00
Bolívar
Torpedo BelAZ
20:00
Rotor Volgograd
Mjøndalen
20:00
Sandefjord
Veles
20:00
Sokol Saratov
Chertanovo
20:30
Zhetysu
Fakel
21:00
Dinamo Minsk
Orenburg
21:00
Tobol
Isloch
21:45
Gomel
Trans
21:50
Legion
Vasalund
23:00
Frej
Metta / LU
23:00
Spartaks Jūrmala
São Bento
01:30
Operário PR
Náutico
02:00
Botafogo PB

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Wrexham
Altrincham
22:00
Boreham Wood
Barnet
22:00
Woking
Bromley
22:00
Maidenhead United
Dover Athletic
22:00
King's Lynn Town
Eastleigh
22:00
Stockport County
Hartlepool United
22:00
Yeovil Town
Notts County
22:00
Chesterfield
Sutton United
22:00
Wealdstone
Weymouth
22:00
Solihull Moors
Torquay United
00:20
Halifax Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
22:00
Curzon Ashton
Blyth Spartans
22:00
Guiseley
Boston United
22:00
Leamington
Brackley Town
22:00
AFC Telford United
Chester
22:00
Kidderminster Harriers
Chorley
22:00
York City
Darlington
22:00
Fylde
Farsley Celtic
22:00
Spennymoor Town
Gateshead
22:00
Bradford Park Avenue
Hereford
22:00
Southport
Kettering Town
22:00
Gloucester City

462 England - Premier League U18

Blackburn U18
18:00
Burnley U18
Derby U18
18:00
Wolverhampton U18
Newcastle Utd U18
18:00
Stoke City U18
Sunderland U18
18:00
Liverpool U18
Chelsea U18
18:00
Reading U18
Brighton U18
18:30
Arsenal U18
Fulham U18
19:00
West Brom U18
Aston Villa U18
19:00
Tottenham U18
Crystal Palace U18
19:00
Norwich U18
Leeds United U18
20:00
Everton U18
Leicester U18
20:00
Southampton U18
Manchester City U18
21:00
Middlesbrough U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
Welwyn Garden City
Bedford Town
22:00
Coleshill Town
Berkhamsted
22:00
Daventry Town
Didcot Town
22:00
Corby Town
AFC Kempston Rovers
22:00
AFC Dunstable
Kidlington
22:00
St Neots Town
North Leigh
22:00
Barton Rovers
Thame
22:00
Biggleswade
Wantage Town
22:00
Halesowen Town
Yaxley FC
22:00
Bedworth United

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
22:00
Ossett United
Dunston
22:00
Pontefract Collieries
Marine
22:00
Mossley
Marske United
22:00
Workington
Pickering Town CFC
22:00
Clitheroe
Ramsbottom United
22:00
Brighouse Town
Runcorn Linnets
22:00
Colne
Trafford
22:00
Prescot Cables
Widnes
22:00
Tadcaster Albion

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Kidsgrove Athletic
Chasetown
22:00
Carlton Town
Glossop North End
22:00
Sutton Coldfield Town
Leek Town
22:00
Spalding United
Loughborough Dynamo
22:00
Lincoln United
Market Drayton Town
22:00
Worksop Town
Newcastle Town
22:00
Cleethorpes Town
Sheffield
22:00
Ilkeston Town
Stamford
22:00
Frickley Athletic
Wisbech Town
22:00
Stocksbridge Park Steels

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Evesham United
Bideford
22:00
Cirencester Town
Bristol Manor Farm
22:00
Mangotsfield United
Frome Town
22:00
Basingstoke Town
Highworth Town
22:00
Barnstaple Town
Larkhall Athletic
22:00
Melksham Town
Thatcham Town
22:00
Cinderford Town
Willand Rovers
22:00
Moneyfields
Winchester City
22:00
Paulton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
22:00
Atherton Collieries
Lancaster City
22:00
United of Manchester
Matlock Town
22:00
Grantham Town
Mickleover Sports
22:00
Buxton
Morpeth Town
22:00
South Shields
Nantwich Town
22:00
Warrington Town
Radcliffe Borough
22:00
Ashton United
Stafford Rangers
22:00
Basford United
Stalybridge Celtic
22:00
Gainsborough Trinity
Witton Albion
22:00
Hyde United

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Stourbridge
Alvechurch
22:00
Kings Langley
Biggleswade Town
22:00
Hednesford Town
Bromsgrove Sporting
22:00
Royston Town
Coalville Town
22:00
Needham Market
Hitchin Town
22:00
Barwell
Leiston
22:00
Nuneaton Town
Peterborough Sports
22:00
Redditch United
Rushall Olympic
22:00
Banbury United
St Ives Town
22:00
Stratford Town
Tamworth
22:00
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
ASWH
AFC
20:30
Rijnsburgse Boys
Excelsior Maassluis
21:00
GVVV
Kozakken Boys
21:00
TEC
IJsselmeervogels
21:00
Jong Sparta
Volendam II
21:00
Scheveningen
Quick Boys
21:30
Katwijk
HHC
21:30
Spakenburg

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
19:00
Sandhausen
Osnabrück
19:00
Heidenheim
St. Pauli
19:00
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

VfB Lübeck
20:00
Türkgücü-Ataspor
Ingolstadt
20:00
Kaiserslautern
MSV Duisburg
20:00
Unterhaching
Hansa Rostock
20:00
Waldhof Mannheim
Saarbrücken
20:00
1860 München
Zwickau
20:00
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bayern Alzenau
20:00
Astoria Walldorf
Kickers Offenbach
20:00
Pirmasens
Elversberg
20:00
Stuttgart II
TuS RW Koblenz
20:00
Teutonia WS
Aalen
20:00
Freiburg II
Mainz 05 II
20:00
SV Steinbach
Bahlinger SC
20:00
Balingen
Sonnenhof Großaspach
20:00
Hoffenheim II
Homburg
20:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
20:00
Alemannia Aachen
Wuppertaler SV
20:00
Borussia M'gladbach II
Köln II
20:00
Fortuna Köln
Sportfreunde Lotte
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Rot-Weiss Essen
20:00
Lippstadt 08
Bonner SC
20:00
Borussia Dortmund II
Bergisch Gladbach
20:00
Rödinghausen
SV 1919 Straelen
20:00
Schalke 04 II
Homberg
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Wiedenbrück
20:30
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
Schwachhausen
OSC Bremerhaven
21:00
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
20:00
Dassendorf
Curslack-Neuengamme
21:30
Süderelbe

11 Germany - Oberliga: Hessen

Lehnerz
20:30
Baunatal
Fernwald
20:30
Eddersheim
Rot-Weiß Hadamar
20:30
Hessen Dreieich
Viktoria Griesheim
20:30
Buchonia Flieden
Hunfelder SV
20:30
Hanau 93
Wormatia Worms
21:30
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
20:00
Karbach
Jagersburg
21:00
Hertha Wiesbach
Röchling Völklingen
21:00
Diefflen
Mechtersheim
21:00
Pfeddersheim
Eisbachtal
21:30
Alemannia Waldalgesheim
Wormatia Worms
21:30
Eppelborn
Emmelshausen
23:30
Koblenz

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Husumer SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Bordesholm
20:00
Altenholz
TSB Flensburg
20:00
Eckernforder SV
Kronshagen
20:00
Inter Türkspor Kiel
Pansdorf
20:00
Eutiner SV
Dornbreite Lubeck
20:00
Preußen Reinfeld

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:00
Teuta Durrës
Laçi
19:00
Kastrioti Krujë
Apolonia Fier
19:00
Bylis Ballsh

919 Armenia - Premier League

Shirak
17:00
Lori

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
23:00
Ried
Austria Wien
23:00
Rheindorf Altach
Wattens
23:00
St. Pölten

143 ออสเตรียลีก1

Floridsdorfer AC
20:30
Dornbirn
Kapfenberger SV
02:25
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
19:00
Zira
Neftçi
21:00
Qabala

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
22:15
KV Oostende
Royal Excel Mouscron
00:30
Cercle Brugge
Waasland-Beveren
02:45
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

RWDM
02:45
Westerlo

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
17:30
Botev Vratsa
Lokomotiv Plovdiv
20:00
ลูโดโกเรต์ส
CSKA Sofia
22:30
Cherno More

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
19:00
Septemvri Sofia
Sportist Svoge
19:00
FK Minyor Pernik
Sozopol
19:00
Lovech
Septemvri Simitli
19:00
Kariana Erden

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
21:00
Varaždin
Lokomotiva Zagreb
23:05
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Medimurje Cakovec
21:00
Cibalia
Opatija
21:00
Sesvete
Kustošija
21:00
Solin
Dugopolje
21:00
Dubrava Zagreb
Junak
21:00
Orijent 1919
Inter Zaprešić
21:00
Rudeš
Bijelo Brdo
21:00
Croatia Zmijavci

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
21:00
Doxa
Omonia Nicosia
23:30
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Morphou
20:00
Omonia Aradippou
Akritas
20:00
Othellos
Onisilos
20:00
Xylotympou
Digenis Ypsonas
20:00
Omonia Psevda
PAEEK
20:00
EN THOI Lakatamia
ASIL Lysi
20:00
Alki Oroklini
AE Zakakiou
20:00
Kouris Erimi
Anagennisi Deryneia
20:00
Aris
Ayia Napa
20:00
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Příbram
20:00
Slovácko
Sigma Olomouc
20:00
Zbrojovka Brno
Pardubice
20:00
Baník Ostrava
Zlín
22:30
Sparta Praha

320 Denmark - First Division

Hobro
20:00
FC Helsingør
Hvidovre
21:00
Fremad Amager

1233 Finland - Finland Cup

KuPS
18:00
Oulu
TPS
18:00
PK-35
HIFK
19:00
Lahti
SJK
19:30
Ilves
HJK
22:00
KTP
RoPS
22:30
KPV
VPS
22:45
Jaro
Klubi-04
00:30
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

วาล็องเซียนส์
21:00
Troyes
Chambly
01:00
Auxerre
อาเมียงส์
01:00
Sochaux
Ajaccio
01:00
Clermont
Le Havre
01:00
Dunkerque
Nancy
01:00
Grenoble Foot 38
Rodez
01:00
ตูลูส
Paris
01:00
Châteauroux
Niort
01:00
Pau

17 France - Coupe de France

Fleury 91
19:30
Annecy
Montagnarde
19:30
Stade Briochin
Loon-Plage
19:30
Boulogne
Red Star
20:00
Quevilly Rouen

17 France - National

Cholet
02:00
Créteil

125 Greece - Super League

Atromitos
22:15
Larissa
AEK Athens
00:30
Asteras Tripolis

125 Greece - Football League

Olympiakos Volos
06:00
Thesprotos
Veria
06:00
Kavala
Apollon Pontou FC
06:00
Triglia FC
Almopos
06:00
Panserraikos
Pierikos
06:00
Pontion Karagiannion
Asteras Vlachioti
06:00
Egaleo
Rodos
06:00
Ialysos
Niki Volos
06:00
Aspropyrgos Enosis
Kalamata
06:00
Kallithea
Santorini 2020
06:00
Episkopi

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
20:45
Újpest
MOL Vidi
23:00
Diósgyőr
เฟเรนซ์วารอส
01:30
Honvéd

1796 Iceland - League Cup

FH
18:00
Víkingur Reykjavík
KR
18:00
Fram
HK
18:30
Afturelding
Keflavík
19:00
Vestri
Leiknir Reykjavík
20:00
ÍBV
Selfoss
21:00
Grótta
Víkingur Ólafsvík
23:00
KA
Thór
01:45
Kórdrengir

802 Israel - State Cup

Bnei Yehuda
22:15
Hapoel Haifa
Maccabi Haifa
01:30
Hapoel Umm al-Fahm

251 Italy - Serie B

เบรสชา
20:00
Cremonese
Cittadella
20:00
Reggiana
Ascoli
20:00
Salernitana
Vicenza
20:00
สปาล
Venezia
20:00
Virtus Entella
คิเอโว่
22:00
Monza
Pisa
00:00
เอ็มโปลี

2756 Malta - Premier League

Sliema Wanderers
20:00
Birkirkara
Tarxien Rainbows
20:00
Senglea Athletic
Zejtun Corinthians
00:00
Gzira United
Floriana
00:00
Gudja United

2756 Malta - First Division

San Gwann
20:00
Qormi
Pembroke Athleta
00:00
Fgura United

2345 Moldova - National Division

Milsami
17:30
Speranţa Nisporeni
Sheriff
19:30
Sfîntul Gheorghe

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
22:00
Glenavon
Cliftonville
22:00
Larne
Crusaders
22:00
Ballymena United
Linfield
00:30
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
22:00
Loughgall
Institute
22:00
Dundela
H&W Welders
22:00
Dergview
Ballinamallard United
22:00
Ballyclare Comrades
Annagh United
22:00
Knockbreda
Newry City AFC
22:00
Ards

2 Poland - Ekstraklasa

ลีเกีย วอร์ซอว์
21:00
Wisła Płock
Podbeskidzie
23:30
Jagiellonia Białystok
Lechia Gdańsk
02:00
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
18:40
Tychy 71
Widzew Lodz
23:40
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

Belenenses
22:30
Nacional
Gil Vicente
00:30
ซานตาคลารา
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
Portimonense

20 Portugal - Segunda Liga

Cova Piedade
18:00
ชาเวช
Vizela
00:00
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

Sepsi
22:00
Academica Clinceni
FCSB
01:00
Chindia Târgovişte

227 Russia - Russian Cup

เซนิต
21:00
Arsenal Tula
Dinamo Moskva
23:30
สปาร์ตัก มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
22:00
Hamilton Academical
Aberdeen
22:00
Kilmarnock
Motherwell
22:00
St. Johnstone
St. Mirren
22:00
Livingston

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Raith Rovers
Ayr United
22:00
Inverness CT
Dundee
22:00
Queen of the South
Dunfermline Athletic
22:00
Alloa Athletic
Hearts
22:00
Greenock Morton

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
22:00
Dumbarton
Falkirk
22:00
Clyde
Forfar Athletic
22:00
East Fife
Montrose
22:00
Airdrieonians
Peterhead
22:00
Partick Thistle

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Cowdenbeath
Edinburgh City
22:00
Brechin City
Queen's Park
22:00
Annan Athletic
Stenhousemuir
22:00
Elgin City
Stirling Albion
22:00
Stranraer

296 Serbia - Super Liga

Čukarički
19:00
Zlatibor Čajetina

296 Serbia - Prva Liga

Sloga Kraljevo
19:00
Radnički Pirot
Dubocica
19:00
Kabel Novi Sad
Železničar Pančevo
19:00
Radnički Kragujevac
Budućnost Dobanovci
19:00
Borac Čačak
Jagodina
19:00
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
20:00
Trenčín
Zlaté Moravce
20:00
Ružomberok
สโลวาน บราติสลาวา
20:00
Pohronie
Zemplín Michalovce
20:00
Sereď
Nitra
21:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Liptovský Mikuláš
17:30
Partizán Bardejov
Púchov
19:30
FK Košice
Poprad
19:30
Šamorín
Podbrezová
19:30
Petržalka akadémia
Banska Bystrica
19:30
Dubnica
Skalica
19:30
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:30
Koper
Maribor
23:15
Celje
Mura
02:00
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปันญ่อล
22:00
Sabadell
อัลบาเซเต้
00:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
พัลมาส
02:30
FC Cartagena

47 Sweden - Svenska Cupen

Norrköping
19:00
GIF Sundsvall
Sandviken
19:00
IFK Göteborg
Hammarby
19:00
AFC Eskilstuna
Örebro
21:00
Trelleborg
Lodde
21:00
Sirius
Oskarshamns AIK
21:00
AIK

62 Switzerland - Super League

Vaduz
00:15
St. Gallen
บาเซิ่ล
02:30
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
00:15
Winterthur
Kriens
00:15
Chiasso

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
17:30
Fatih Karagümrük
Yeni Malatyaspor
20:00
Konyaspor
Denizlispor
20:00
Gençlerbirliği
Alanyaspor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Menemen Belediyespor
17:30
Akhisar Belediyespor
Altınordu
20:00
Adanaspor
Giresunspor
20:00
Osmanlıspor
İstanbulspor
23:00
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
19:00
Zorya
โอเล็กซานเดรีย
22:00
Minai
Lviv
00:30
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
07:30
Banfield
Godoy Cruz
03:10
Estudiantes
Lanús
03:10
Defensa y Justicia
Racing Club
05:20
Aldosivi

44 Argentina - Copa Argentina

Defensores de Belgrano
07:30
Almirante Brown
Tigre
03:10
Alvarado

5 Brazil - Serie A

São Paulo
07:30
Palmeiras
Coritiba
04:30
Ceará

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:00
Patriotas Boyacá
Envigado
03:15
Atlético Bucaramanga
Deportivo Pereira
05:30
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Orsomarso
Cortuluá
05:00
Tigres
Real San Andres
06:30
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

Limón
04:00
Santos de Guápiles
Sporting San José
06:00
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
07:00
9 de Octubre
Mushuc Runa
02:00
Aucas
Guayaquil City
04:30
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:30
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
00:00
Malacateco
Sacachispas
06:00
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Chimaltenango
Aurora
04:00
Deportivo Petapa

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:30
มอนเตอร์เรย์
Juárez
10:30
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
05:30
Alebrijes de Oaxaca

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:30
Sol de América
Guaraní
06:45
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
03:00
Cerro Largo
Defensor Sporting
05:15
ลิเวอร์พูล

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
20:00
SuperSport United
Chippa United
20:30
TS Galaxy
Baroka
22:00
Black Leopards
Mamelodi Sundowns
22:00
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

Paradou AC
20:30
Olympique Médéa
ASO Chlef
21:00
JS Saoura
Tlemcen
21:00
CA Bordj Bou Arreridj

614 Algeria - Ligue 2

CRB Ouled Djellal
20:30
HB Chelghoum Laïd
MSP Batna
20:30
US Chaouia
MO Constantine
20:30
Annaba
USM Khenchela
20:30
AS Khroub
DRB Tadjenanet
20:30
CA Batna
Teleghma
20:30
MC El Eulma
MC Saïda
20:30
MCB Oued Sly
IRB El Kerma
20:30
Temouchent
SKAF Khémis Mélina
20:30
CRB Ain Ouessara
RC Oued Rhiou
20:30
SC Aïn Defla
JSM Tiaret
20:30
ASM Oran
Arzew
20:30
Remchi

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:30
Sporting de Cabinda
Baixa de Kassange
21:30
1º de Agosto
Interclube
21:30
Onze Bravos
Progresso
22:30
Cubango
Petro de Luanda
22:30
Ferroviário do Huambo

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
RC Bobo-Dioulasso
ASEC Koudougou
22:30
Douanes
Léopards
22:30
Ouagadougou
Police
22:30
RCK
Salitas
00:45
USFA

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
22:00
Wadi Degla

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
WAFA

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
06:00
Santoba

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
17:00
Zoo Kericho
Western Stima
19:00
Homeboyz
Nzoia United
19:00
KCB
Wazito
19:00
Gor Mahia
Bidco United
19:15
Mathare United

26 Mali - Premiere Division

Nianan
22:30
COB
Réal Bamako
23:00
USC Kita
Douannes de Sikasso
06:00
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Moghreb Tétouan
21:00
Olympic Safi
FUS Rabat
23:15
Youssoufia Berrechid
Mouloudia Oujda
01:30
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

Olympique Dcheïra
21:00
AS Salé
Wydad Fès
21:00
Raja Beni Mellal
Khouribga
21:00
KAC Kénitra

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
23:00
Gorée
Niarry Tally
23:00
Pikine
Douanes
23:00
ASEC Ndiambour
Mbour Petite Côte
23:00
Generation Foot

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Ahli Khartoum
20:30
Hilal El-Fasher
Al Hilal Omdurman
23:45
Al Khartoum
Alamal Atbara
23:45
Al Hilal Port Sudan

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
18:00
Kagera Sugar
Ihefu
20:00
Mwadui
Young Africans
23:00
Mtibwa Sugar

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
18:00
Lumwana Radiants
Red Arrows
20:00
Green Buffaloes
Prison Leopards
20:00
Kitwe United
Indeni
20:00
Zanaco
Green Eagles
20:00
Kabwe Warriors

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
02:30
Ranger's

488 Iran - Azadegan League

Shahrdari Astara
17:30
Esteghlal Khuzestan
Baderan
18:00
Qashqai
Khooshe Talaee Saveh
18:00
Arman Gohar
Navad Urmia
18:00
Khouneh Be Khouneh Babol
Fajr Sepasi
18:00
Havadar
Esteghlal Mollasani
18:30
Malavan
Shahin Bushehr
18:30
Oxin Alborz

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
22:10
Burgan
Al Tadhamon
22:10
Yarmouk

74505 Qatar - Q League

Al Bidda
22:15
Al Nasr
Al Markhiya
22:15
Al Shahaniya
Al Mu'aidar
22:15
Al Mesaimeer
Lusail City
22:15
Al Shamal

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Thaid
20:25
Dibba Al Hisn
Dibba Al Fujairah
20:25
Al Hamriyah

190321 Bahrain - Premier League

Al-Hidd
20:45
Budaiya

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
16:00
Arambagh
Saif
16:30
Bashundhara Kings
Sheikh Russel
19:00
Abahani

153732 India - Indian Super League

Jamshedpur
21:00
Mumbai City

2817 New Zealand - Premiership

Canterbury United
08:00
Team Wellington
Wellington Phoenix Res
08:00
Auckland City

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
22:00
Havant & Waterlooville
Concord Rangers
22:00
Chippenham Town
Ebbsfleet United
22:00
Dorking Wanderers
Hampton & Richmond
22:00
Billericay Town
Hemel Hempstead Town
22:00
Tonbridge Angels
Maidstone United
22:00
Dulwich Hamlet
Oxford City
22:00
Braintree Town
St Albans City
22:00
Eastbourne Borough
Welling United
22:00
Bath City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
ACV
VVOG
20:30
Ter Leede
DOVO
20:30
Harkemase Boys
GOES
20:30
Lisse
ODIN '59
20:30
Sportlust '46
Excelsior '31
20:30
VVSB
Barendrecht
20:30
DVS '33
Staphorst
20:30
HSV Hoek
Sparta Nijkerk
21:00
Ajax Amateurs

99474 World - CAF Confederations Cup

AS Kigali
20:00
CS Sfaxien

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
02:00
Tubize
Meux
02:00
Acren
Rebecq
02:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Division 3: Group A

Ninove
00:30
Dikkelvenne
Oudenaarde
01:30
RFC Wetteren
Ninove
01:30
Gent-Zeehaven
Oudenaarde
01:30
Dikkelvenne
Lokeren-Temse
02:00
Westhoek
Lokeren-Temse
02:00
RFC Wetteren

556 Belgium - Division 3: Group B

Hades
01:30
Olympia Wijgmaal
Heur Tongeren
01:30
Houtvenne
Hoogstraten
01:30
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Oostkamp
00:00
VW Hamme
Torhout
01:30
Voorde Appelterre
Oostkamp
01:30
Jong Lede
Torhout
01:30
Lochristi
Svelta Melsele
02:00
Wolvertem Merchtem
Tempo Overijse
02:00
Lochristi
Tempo Overijse
02:00
FC Lebbeke
Svelta Melsele
02:00
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Diest
01:30
ลีลล์
Turnhout
01:30
Berlaar-Heikant
Turnhout
01:30
Nijlen
Diest
01:30
Witgoor Sport
Beringen
02:00
Zwarte Leeuw
Esperanza Pelt
02:00
Witgoor Sport
Wellen
02:00
Nijlen
Racing Mechelen
02:00
Sint-Lenaarts
Betekom
02:00
Weerstand Koersel
Wellen
02:00
Weerstand Koersel
Betekom
02:00
ลีลล์
Esperanza Pelt
02:00
De Kempen
Beringen
02:00
Sint-Lenaarts
Racing Mechelen
02:00
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Rapid Symphorinois
Union Namur
02:00
Jeunesse Tamines
Albert Quévy-Mons
02:00
Stockel
Tournai
02:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Gouvy
Oppagne-Wéris
02:30
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Geel
02:00
Ternesse
K. Kontich
02:00
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Bertem-Leefdaal
Stade Bierbeek
01:30
Melsbroek
Houtem-Oplinter
01:30
Melsbroek
Huldenberg
02:00
Linden
Stade Bierbeek
02:00
Sporting Kampenhout

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Péruwelz
21:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

Groen Star Beek
01:30
Bregel Sport
Helson Helchteren
01:30
KFC Eksel
Alken
02:00
Achel
Juve Hasselt
02:00
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

La Roche
02:00
Florenville
Bastogne
02:00
Jeunesse Freylangeoise
Libramont
02:00
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
01:30
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

SC Zonnebeke
00:00
Diksmuide
RC Lauwe
00:30
Blankenberge
Dadizele
01:00
Wielsbeke
Meulebeke
01:00
Eendracht Wervik
Excelsior Zedelgem
01:30
Sassport Boezinge
Meulebeke
01:30
Diksmuide
Dadizele
01:30
Rumbeke
Oostduinkerke
02:00
Oostnieuwkerke
Oostduinkerke
02:30
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
19:00
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

ENAD
20:00
Ormideia
MEAP Nisou
20:00
Oroklini / Troulloi
O Kormakitis
20:00
Iraklis Yerolakkou
Olympiada Lympion
20:00
Elia Lythrodonta
APEP
20:00
Amathous
Ethnikos Assias
20:00
APONA Anagias
Halkanoras
20:00
Elpida Astromeritis

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Viktoria Otrokovice
16:15
Banik Ostrava II
Vyškov
16:15
Hlučín
Hanácká
16:30
Uničov
Velké Meziříčí
20:00
Frýdek-Místek
Vrchovina
20:00
Znojmo

17 France - CFA Group A

Rouen
00:00
Fleury 91
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Stade Plabennec
Blois
00:00
Saint-Malo
Granville
00:00
Poissy
Sainte Geneviève
00:00
Vannes
Guingamp II
00:00
C' Chartres
Versailles
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
Lorient II
01:00
Caen II

17 France - CFA Group B

Reims II
23:00
Gobelins
Épinal
00:00
Bobigny
Belfort
00:00
Metz II
Beauvais
00:00
Schiltigheim
Gazélec Ajaccio
00:00
Olympique St Quentin
Haguenau
00:00
St Maur Lusitanos
Lens II
00:00
Entente SSG
Auxerre II
00:00
Sedan

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
00:00
Olympique Lyonnais II
Aubagne
00:00
Jura Sud Foot
Andrézieux
00:00
Martigues
Louhans-Cuiseaux
00:00
Hyères
Marignane Gignac
00:00
Fréjus St-Raphaël
Toulon
00:00
Monaco II
Grasse
00:00
Chasselay MDA
Saint-Priest
00:00
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

Bourges Foot
00:00
Stade Montois
Béziers
00:00
Bergerac
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Angers SCO II
Les Herbiers
00:00
Angoulême
Trélissac
00:00
Nantes II
Yzeure
00:30
Colomiers US
Canet Roussillon
01:00
Bourges 18
Chamalières
02:00
Romorantin

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Vaulx
00:00
Velay
Clermont II
00:00
Montlucon
Moulins Football
00:00
Lyon Duchere II
Aurillac Arpajon
00:00
Bourgoin-Jallieu
Ain Sud
00:00
Thonon Évian

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Morteau Montlebon
00:00
Jura Dolois
Gueugnon
00:00
Racing Besançon
Besancon FC
00:00
Selongey
Grandvillars
00:00
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
00:00
Montlouis
Déols
00:00
Orleans II
Tourangeau
00:00
Avoine OCC
Montargis
00:00
Saran Municipal
Vierzon
00:30
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

Troyes II
00:00
Sarre Union
Thaon
00:00
Nancy II
Biesheim
00:00
Amneville
Illkirch Graffenstaden
00:00
Saint-Louis Neuweg
RC Epernay
00:00
Raon l'Etape
Colmar
00:00
Mulhouse

17 France - National 3: Hauts-de-France

Le Touquet
00:00
Maubeuge
Lille II
00:00
Olympique Marcquois
Amiens AC
00:00
US Chantilly
Croix Football IC
00:00
Valenciennes II
Feignies-Aulnoye
00:00
Vimy

17 France - National 3: Normandie

AG Caennaise
00:00
Quevilly II
Bayeux
00:00
Avranches II
Dieppe
00:00
Oissel CMS
Cherbourg
00:00
Vire
Évreux 27
00:30
Alencon
Dives-Cabourg
00:30
Le Havre II

251 Italy - Serie C: Girone C

Trapani
06:00
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone A

Sestri Levante
20:30
Derthona
Pro Imperia
21:00
Borgosesia
Vado
21:00
Gozzano

251 Italy - Serie D: Girone B

Nibionnoggiono
20:30
Crema
Scanzorosciate
20:30
Seregno
Sona
20:30
Breno
Adrense
20:30
Brusaporto
Vis Nova Giussano
20:30
Tritium
Casatese
21:00
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:30
Manzanese
Cartigliano
20:30
Mestre
Este
20:30
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Marignanese
Fiorenzuola
20:30
Prato
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Lentigione
Rimini
20:30
Real Forte Querceta

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastese
20:30
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone H

Molfetta Calcio
20:30
Lavello

20 Portugal - 2. Division: Group A

Montalegre
19:45
Bragança
Mirandela
22:00
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group B

Vitória Guimarães II
22:00
Pevidem

20 Portugal - 2. Division: Group D

Lusitania FC Lourosa
22:00
Sanjoanense
Lusitano FCV
22:00
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group E

Sertanense
22:00
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group G

Oriental Dragon
22:00
Estrela Amadora

32 Spain - Segunda B - Group 1

Burgos
22:00
Cultural Leonesa
Real Oviedo II
22:30
Lealtad
Racing Ferrol
01:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา

32 Spain - Segunda B - Group 2

Amorebieta
22:30
Deportivo Alaves II
Mutilvera
22:30
Tudelano
Athletic Club II
23:00
Leioa
Real Unión
00:30
Real Sociedad II

32 Spain - Segunda B - Group 3

Atzeneta
22:30
Levante II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Lorca Deportiva
23:00
UCAM Murcia
Real Betis II
00:00
Granada II

32 Spain - Tercera - Group 1

Ourense CF
23:00
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

L'Entregu
23:00
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
22:30
Solares
Escobedo
22:30
Torina
Cartes
22:30
Vimenor
Atlético Albericia
23:00
Racing Santander II
Castro
23:30
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

Beasain
22:00
Sestao River
Aurrera de Ondarroa
22:30
Real Sociedad III
Lagun Onak
22:30
Sodupe
Santurtzi
22:30
Anaitasuna FT
Somorrostro
23:00
Santutxu
Urgatzi
23:00
Tolosa
Urduliz
23:30
Durango
Balmaseda
00:00
Gernika

32 Spain - Tercera - Group 6

Silla
22:30
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 9

Alhaurín
23:00
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 11

Collerense
21:15
Ibiza Islas Pitiusas
Santa Catalina Atlético
21:30
PE Sant Jordi
Portmany
22:00
Manacor
Andratx
22:00
Constància
Esporles
22:30
Platges de Calvià
Ferriolense
23:30
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
20:00
UD San Fernando
Tenerife II
00:00
Vera
Velke Levare
01:30
Atletico Victoria

32 Spain - Tercera - Group 15

Huarte
22:30
Corellano
Subiza
22:30
Txantrea
Beti Onak
22:30
River Ega
Cantolagua
22:30
Ardoi
Bidezarra
22:30
Peña Azagresa
Baztan
22:30
Peña Sport
Fontellas
22:30
Cortes
San Juan
23:00
Beti Kozkor
Valle Egüés
23:30
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
23:00
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

Binéfar
22:30
Valdefierro
San Juan de Mozarrifar
06:00
Fraga

5 Brazil - Alagoano

CSA
03:00
Murici
Coruripe
05:00
CRB

5 Brazil - Baiano 1

Vitória
02:00
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

Real FC
01:30
Ceilândia
Gama
01:30
Capital

5 Brazil - Carioca 1

América RJ
01:30
Americano
Sampaio Corrêa RJ
01:30
Friburguense
Nova Iguaçu
01:30
Cabofriense

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:30
Ferroviário
Crato
05:00
Icasa

5 Brazil - Maranhense

Bacabal
01:30
Sampaio Corrêa
Pinheiro
03:30
São José MA

5 Brazil - Piauiense

Parnahyba
02:00
Picos

5 Brazil - Sergipano

Confiança
02:00
Atlético Gloriense
Lagarto
02:00
América de Pedrinhas

5 Brazil - Tocantinense

Nova Conquista
06:15
Capital

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
13:00
เพิร์ธ กลอรี
Western United
13:05
Macarthur
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:10
Brisbane Roar
เพิร์ธ กลอรี
17:20
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 1st Division

Besëlidhja Lezhë
19:30
Partizani Tirana II
Lushnja
19:30
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

Butrinti Sarandë
19:30
Skrapari
Memaliaj
19:30
Tepelena
Labëria
19:30
Gramozi Ersekë
Mirdita
19:30
Sopoti Librazhd

99474 World - Friendly International Women

ไนจีเรีย W
23:00
Uzbekistan W
Mexico W
02:00
Costa Rica W
ฝรั่งเศส W
03:10
Switzerland W

86 Ukraine - Youth League

Shakhtar Donetsk U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Desna U21
18:00
Dynamo Kiev U21
Inhulets' U21
19:00
Vorskla Poltava U21

886 Egypt - Egypt Cup

Zamalek
19:30
Haras El Hodood

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Thes Sport
SV Roeselare
02:00
URSL Visé
Olympic Charleroi
02:00
La Louvière Centre
Dender
02:00
Patro Eisden
Mandel United
02:00
Tienen
Heist
02:00
Knokke

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
17:00
Fiorentina U19
Inter U19
19:00
Juventus U19
Bologna U19
21:00
Sassuolo U19

251 Italy - Primavera 2

Verona U19
17:00
Chievo U19
Benevento U19
17:00
Virtus Entella U19
Lecce U19
17:00
Crotone U19
Udinese U19
18:30
Vicenza Virtus U19
Cosenza U19
20:00
Frosinone U19
Cittadella U19
20:30
Brescia U19
Monza U19
20:30
Reggiana U19
Venezia U19
20:30
Parma U19
Pisa U19
20:30
Pescara U19
Salernitana U19
20:30
Napoli U19
Cremonese U19
21:00
Pordenone U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:30
Royal AM
Sekhukhune United
20:30
TS Sporting
University of Pretoria
20:30
Cape Town Spurs
Steenberg United
20:30
Pretoria Callies

716 Nigeria - Npfl

Akwa Starlets
20:00
Wikki Tourist
Akwa United
22:00
Plateau United

65437 Panama - Lpf

Árabe Unido
04:00
Costa del Este

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
Trepça'89
Drenica
19:00
Besa Pejë

3126 Luxembourg - National Division

UNA Strassen
21:00
Racing
Swift Hesperange
22:00
Mondorf-les-Bains
Wiltz
22:00
Victoria Rosport
F91 Dudelange
22:00
Jeunesse d'Esch
Fola Esch
23:00
Etzella Ettelbrück

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
20:00
Leobendorf
Stripfing
20:00
Wiener Neustadt
Bruck/Leitha
21:00
Team Wiener Linien
Draßburg
21:00
Wiener SC

147 - Africa Cup Of Nations U20

Mauritania U20
02:00
Uganda U20
Cameroon U20
02:00
Mozambique U20

360931 Mauritius - Mauritian League

Cercle de Joachim
19:00
ASVP
La Cure Sylvester
21:30
Petite Rivière Noire
Pamplemousses
21:30
Savanne

64306 Hong Kong - FA Cup

Pegasus
14:00
Tai Chung

1560 Congo - Ligue 1

V.Club Mokanda
22:00
CARA Brazzaville

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
OH Leuven II
Eva's Tienen W
20:00
Kontich W
Wuustwezel W
20:30
Voorwaarts Zwevezele W
Massenhoven W
21:00
Anderlecht II W
Famkes Merkem W
22:00
Genk II W
Chastre W
22:30
Mechelen W
RFC de Liege W
23:00
Moldavo W
Gent II W
23:00
Standard Liège II W

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
12:05
Melbourne Victory W

614 Algeria - Algeria Youth League

ASO Chlef U21
16:00
JS Saoura U21
Paradou AC U21
16:00
Olympique Médéa U21
WA Tlemcen U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
17:45
Belenenses U23
Cova da Piedade U23
18:00
Vitória Guimarães U23
Portimonense U23
18:00
Académica U23
Sporting CP U23
22:00
Rio Ave U23
Benfica U23
02:00
Boavista U23

32 Spain - Segunda Division Women

Son Sardina W
18:00
Girona W
Osasuna II W
22:00
Atlético Revellín W
Cáceres II W
22:00
Castuera W
Atlético Madrid III W
22:00
Rayo Vallecano II W
Castejón W
22:30
Mulier W
Viajes Interrías W
23:00
Umia W
Torrelodones W
23:00
Zamora Amigos Duero W
Almería W
00:00
Real Betis II W
Huesca W
06:00
Sant Gabriel W

32 Spain - Spain Youth League

Deportivo La Coruña U19
18:00
Racing Ferrol U19
Calasanz U19
18:00
Val Miñor U19
Barcelona U19
18:00
Cornellà U19
Real Zaragoza U19
18:00
El Olivar U19
Lleida U19
18:00
Ebro U19
Córdoba U19
18:00
Sanluqueno U19
Marino U19
19:00
Tenerife U19
Juventud Laguna U19
19:00
Ofra U19
Sobradillo U19
19:00
Mensajero U19
Llano del Moro U19
19:15
Laguna U19
San Francisco U19
22:00
Atlético Villacarlos U19
Huesca U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
Sabadell U19
22:00
Stadium Casablanca U19
Badajoz U19
22:00
Unión Adarve U19
Atlético Madrileño U19
22:00
Toledo U19
San Félix U19
22:00
Tiro de Pichón U19
Arenal U19
22:30
Roces U19
Penya Arrabal U19
22:30
Mallorca U19
Jàbac i Terrassa U19
22:30
Cerdanyola d. Vallès U19
La Cruz U19
22:30
Los Yébenes SB U19
Castellón U19
23:00
Villarreal U19
Los Llanos Aceró U19
23:15
San José U19
Castilleja U19
00:30
Recreativo Huelva U19
Alzira U19
01:00
Valencia U19
Acodetti U19
06:00
UD San Fernando U19
Huracán U19
06:00
Arucas U19
Puertos Las Palmas U19
06:00
Maspalomas U19
Las Palmas U19
06:00
Victoria U19
Unión Viera U19
06:00
Orientación Marítima U19

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
16:00
Şcolar Reşiţa
Comuna Recea
16:00
Concordia Chiajna
U Craiova 1948
16:00
Sporting Turnu
Aerostar Bacău
16:00
Unirea Slobozia
Dunărea Călăraşi
17:30
SSC Farul

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Bordeaux II
00:00
Stade Bordelais
Chauvigny
00:00
Aviron Bayonnais
Poitiers
00:30
Neuville
Cognac
01:00
Lège-Cap-Ferret
Bressuire
01:00
Libourne
Anglet Genets
01:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Nîmes II
00:00
Fabrègues
Balma
00:30
Agde
Olympique d'Alès
01:00
Blagnac
Muret
01:00
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Aubervilliers
22:00
Racing Colombes 92
Linas-Montlhery
00:00
PSG II
Blanc Mesnil
00:00
Mantes 78
Paris II
00:00
Ivry US
Meaux Academy Football
00:00
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
20:30
Cannes
Cannet Rocheville
00:00
Lucciana
Istres
00:00
Marseille Endoume Catalans

2507 Gambia - GFA League

Fortune
23:00
Brikama United
GPA
23:00
Armed Forces
GAMTEL
23:00
Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Caloundra
12:00
Rockville Rovers
Brighton Bulldogs
13:00
Pine Hills
Kingscliff Wolves
13:00
Annerley
West Wanderers United
14:00
St George Willawong
Surfers Paradise Apollo
14:00
The Gap
Willowburn
15:00
Southport Warriors
Gympie United
15:00
Mt Gravatt Hawks
Toowong
15:00
Grange Thistle
Tarragindi Tigers
15:00
Ormeau
Buderim Wanderers
15:00
Ipswich City
AC Carina
15:00
Brisbane Athletic
Bayside United
15:00
Virginia United
City Brothers
16:00
Mackay Wanderers
North Star
16:00
Albany Creek Excelsior
Moggill
16:00
Caboolture
Alloway
06:00
Tinana

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
17:00
Trenčín U19
Slovan Bratislava U19
17:00
Podbrezová U19
DAC U19
17:00
Nitra U19
Senica U19
17:00
Spartak Trnava U19
Žilina U19
17:00
Poprad U19

99474 World - Club Friendlies Women

Eskilstuna United W
19:00
KIF Orebro W
Arna-Bjørnar W
19:00
Klepp W
Czarni Sosnowiec W
19:00
Prądniczanka Kraków W
Linkoping W
20:00
AIK W
Hammarby W
20:00
Älvsjö AIK W
Sandviken W
21:00
Avaldsnes W
Vittsjo W
22:00
Borgeby W

49477 ไทยลีก 3

เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Udon United
Lamphun Warrior
18:00
Phitsanulok
Cha Choeng Sao
18:30
Rayong United

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 20 ก.พ. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 ก.พ. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 20 ก.พ. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 20 ก.พ. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 ก.พ. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 20 ก.พ. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com