แจกฟรี ตารางบอล 25 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
18:00
เบิร์นลีย์
ลีดส์ยูไนเต็ด
20:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
แอสตันวิลลา
01:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เรดิง
18:00
สวอนซีซิตี
บริสตอลซิตี
19:00
ลูตัน ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอ็มเมน
17:15
เฮราเคิล
อาแจกซ์
19:30
อัลค์มาร์
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ทเวนเต้
21:45
อูเทรชท์
เฟเยนูร์ด
21:45
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Volendam
19:30
Telstar

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
สตุทท์การ์ดต
มึนเช่นกลัดบัค
23:00
Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
18:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ลอริยองต์
20:00
บอร์กโดซ์
Lens
20:00
นีมส์
แรนส์
20:00
ดิฌง
สตราส์บูร์ก
20:00
น็องต์
อองเช่ร์
22:05
โมนาโก
โอลิมปิก ลียง
02:00
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Benevento
17:30
อูดิเนเซ่
ฟิออเรนติน่า
20:00
ยูเวนตุส
อินเตอร์ มิลาน
20:00
เวโรน่า
กายารี่
23:00
โรม่า
อตาลันต้า
01:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
19:00
เกตาเฟ่
บียาร์เรอัล
21:15
บาร์เซโลน่า
เซลต้า บีโก้
23:30
โอซาซูนา
เซบีย่า
23:30
เกรนาดา
แอธเลติก บิลเบา
02:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
มาชิดา เซลเวีย
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
Sagamihara
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โทชิกิ SC
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
Giravanz Kitakyushu
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เกียวโต แซงก้า
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
FC เรียวเคียว
15:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

99474 World - Club Friendlies

Orange County
07:00
Colorado Springs
Phoenix Rising
09:00
Tucson
Bodø / Glimt
16:00
Brann
โรเซนบอร์ก บีเค
18:00
Tromsø
Mjøndalen
19:00
Fredrikstad
Viking
20:00
Start
Odd
20:00
Stabæk
Haugesund
21:00
Åsane
Bethlehem Steel
01:00
Loudoun United

462 คาราบาว คัพ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 England - Wsl 2 Women

Charlton W
18:00
Durham W
Coventry United
20:00
Crystal Palace W
Lewes W
20:00
Leicester W
London Bees W
20:00
Blackburn Rovers W
Sheffield Utd W
20:00
Liverpool W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
18:30
Tottenham W
Arsenal W
20:00
Brighton W
Birmingham W
20:00
Reading W
West Ham W
21:00
Everton W

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
19:30
De Treffers

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
17:15
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

Sandhausen
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Jahn Regensburg
18:30
Hamburger SV
St. Pauli
18:30
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

Magdeburg
18:00
VfB Lübeck
Wehen Wiesbaden
19:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
18:30
Chemie Leipzig
Luckenwalde
18:30
Energie Cottbus
Bischofswerdaer FV
18:30
FSV Optik Rathenow
Babelsberg
18:30
Germania Halberstadt
Union Fürstenwalde
18:30
Auerbach
Lokomotive Leipzig
18:30
Viktoria Berlin
BFC Dynamo
18:30
ZFC Meuselwitz
Hertha BSC II
18:30
Lichtenberg
BAK '07
18:30
Tennis Borussia
Carl Zeiss Jena
18:30
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Aalen
19:00
TuS RW Koblenz
Mainz 05 II
19:00
Elversberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
OSC Bremerhaven
Brinkumer SV
19:00
SFL Bremerhaven
Komet Arsten
20:00
Borgfeld
Union Bremen
20:00
Blumenthaler SV
Leher TS
20:00
Hastedt
Habenhauser FV
20:30
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

FV Bad Vilbel
20:00
Viktoria Griesheim
Rot-Weiß Walldorf
20:00
SV Zeilsheim
Türk Gücü Friedberg
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Ginsheim
20:00
Eddersheim
Hanau 93
20:00
SV Steinbach
Neuhof
20:00
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Düren Merzenich
20:00
SV Breinig
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Siegburger SV
Hürth
20:00
Pesch
Alfter
20:00
Frechen
Hennef 05
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
Fortuna Köln II
20:30
FC BW Friesdorf
Deutz
20:30
Wesseling-Urfeld
VfL Vichttal
20:30
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

Kray
20:00
TVD Velbert
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Velbert
SC Velbert
20:00
Union Nettetal
SF Baumberg
20:00
Hilden
Kleve
20:00
Schonnebeck
Germania Ratingen
20:00
Dusseldorf-West
Meerbusch
20:00
Sterkrade-Nord
FC Bocholt
20:30
Monheim
FSV Duisburg
20:30
SF Niederwenigern
Teutonia St.Tönis
20:30
Cronenberger SC
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Tasmania Berlin
19:00
Strausberg
Rostocker FC
19:00
RSV Eintracht
Greifswalder FC
19:00
Neustrelitz
BSC Süd 05
19:00
Staaken
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
CFC Hertha
Stern
19:00
Hansa Rostock II
Victoria Seelow
19:00
Lok Stendal
Pampow
19:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

An der Fahner Höhe
19:00
Einheit Rudolstadt
International Leipzig
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Union Sandersdorf
19:00
Plauen
Carl Zeiss Jena II
19:00
Wacker Nordhausen
Krieschow
19:00
Eilenburg
1. FC Merseburg
19:00
Ludwigsfelder FC
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Martinroda
FC Grimma
19:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Ennepetal
20:00
Westfalia Herne
Meinerzhagen
20:00
Kaan-Marienborn
Holzwickeder SC
20:00
Westfalia Rhynern
Sprockhövel
20:00
Vreden
Schermbeck
20:00
Paderborn 07 II
Hammer SpVg
20:00
ASC Dortmund
Sportfreunde Siegen
20:00
Eintracht Rheine
TuS Haltern
20:00
Wattenscheid 09
Victoria Clarholz
20:00
Preußen Münster II
Erndtebrück
20:00
Gütersloh

919 Armenia - Premier League

Pyunik
19:00
Ararat
Urartu
22:00
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Vienna
19:30
Wattens
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Sturm Graz
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Vorwärts Steyr
15:30
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
20:00
คาราบัค
Keşlə FK
21:00
Sebail
Sabah
22:15
Neftçi
Zira
23:00
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

Gomelzheldortrans
18:00
อาร์เซน่อล
Volna
20:00
Shakhtyor Petrikov
Lida
22:00
Slonim

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
23:00
Deinze
Lierse Kempenzonen
23:00
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
20:00
Radnik Bijeljina
Zeljeznicar
22:00
Olimpic Sarajevo
Borac Banja Luka
00:00
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
22:00
Gorazde
TOSK Tesanj
22:00
Buducnost Banovici
Capljina
22:00
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

Levski Sofia
21:00
CSKA Sofia
Tsarsko selo
23:45
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
18:00
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
22:00
Osijek
ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Medimurje Cakovec
22:00
Kustošija
Cibalia
22:00
Rudeš
Croatia Zmijavci
22:00
Inter Zaprešić
Orijent 1919
22:00
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
21:00
อาโปเอล
Apollon
23:30
AEK Larnaca

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
19:00
Pardubice
Karviná
19:00
Příbram
Zbrojovka Brno
19:00
Teplice
Sparta Praha
21:00
Opava
Bohemians 1905
23:30
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Varnsdorf
22:00
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
19:00
AaB
SønderjyskE
19:00
Vejle
Brøndby
21:00
Randers
OB
23:00
Lyngby
AGF
01:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
19:00
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
17:00
Paide
Trans
17:00
Kuressaare
Flora
19:00
Levadia
Nõmme Kalju
23:00
Tammeka

125 Greece - Super League

PAOK
19:00
Panathinaikos
Asteras Tripolis
21:15
Aris
โอลิมเปียกอส
23:30
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Budafoki MTE
19:30
Paksi SE
MOL Vidi
22:00
เฟเรนซ์วารอส
Honvéd
00:30
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szombathelyi Haladás
22:00
Csákvári TK
Ajka
22:00
Kaposvári Rákóczi
Szeged 2011
22:00
Soroksár SC
Budaörs
22:00
Békéscsaba
Debrecen
22:00
Kazincbarcika
Gyirmót
22:00
Dorogi
Szolnoki MÁV
22:00
Nyíregyháza Spartacus
Siófok
22:00
Győri ETO
Szentlőrinc SE
22:00
DEAC

1796 Iceland - Iceland Cup

Hamar
19:00
Vestri
KFB
21:00
Stokkseyri
ÍBV
21:00
Reynir
Snæfell
21:00
Skallagrímur
Vatnaliljur
00:00
ÍH
Ægir
00:00
ÍBU
KM
00:00
Haukar

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
23:00
Maccabi Petah Tikva
Bnei Yehuda
00:00
Hapoel Hadera
Ironi Kiryat Shmona
00:15
Maccabi Tel Aviv

748 Latvia - Virsliga

Riga
21:15
Rīgas FS

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
18:00
Renova
Vardar
18:00
Belasica
Skendija 79
18:00
Borec
Shkupi
18:00
Rabotnicki
Makedonija
18:00
Struga

2756 Malta - Premier League

Sliema Wanderers
19:00
Tarxien Rainbows
Valletta
19:00
Lija Athletic
Sirens
23:00
Senglea Athletic
Gudja United
23:00
Santa Lucia

998 Montenegro - First League

Petrovac
19:00
Rudar
Sutjeska
21:00
Jezero
Dečić
22:00
Zeta
Mladost
23:00
Budućnost
Mladost Ljeskopolje
00:00
Iskra

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
17:30
Jagiellonia Białystok
Stal Mielec
20:00
Pogoń Szczecin
Lechia Gdańsk
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
17:40
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

Boavista
21:00
Marítimo
Rio Ave
23:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
บราก้า
02:00
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
17:15
Porto II
Cova Piedade
21:00
UD Oliveirense
Arouca
02:30
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
19:00
CSM Iaşi
Botoşani
23:15
Academica Clinceni
FCSB
01:30
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Sochi
Rostov
20:30
Arsenal Tula
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
Rubin Kazan'
23:00
คราสโนดาร์

1161 Scotland - Scottish Cup

Aberdeen
20:30
Dundee United
กลาสโกว์ เรนเจอร์
00:30
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
19:30
Metalac GM
Radnik Surdulica
19:30
Radnički Niš
Inđija
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Partizan
00:30
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

Trajal Krusevac
21:00
IMT Novi Beograd
Kolubara
23:00
Radnički Pirot

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
21:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Komárno

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
20:00
Tabor Sežana
Mura
22:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Bilje
Krka
22:00
Smartno
Beltinci
22:00
Brežice
Fužinar
22:00
Dob
Primorje
22:00
Dekani
Nafta
22:00
Radomlje
NŠ Drava
22:00
Rudar Velenje
Brda Dobrovo
22:00
Triglav
Dekani
22:00
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล โอเบียโด้
19:00
คิโรน่า
Mirandés
21:00
อัลเมรีอา
อัลกอร์กอน
23:15
เลกาเนส
เตเนริเฟ
01:30
Castellón

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
20:00
Halmstad
Kalmar
20:00
Örebro
Varberg BoIS
20:00
Djurgården
AIK
22:30
Hammarby
มัลโม่
22:30
Östersunds FK

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
20:00
Eskilstuna United W

47 Sweden - Superettan

Landskrona
18:00
Akropolis
AFC Eskilstuna
20:00
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
18:00
Haninge
IF Karlstad Fotboll
18:00
Örebro Syrianska
Sandviken
20:00
Piteå
Täby
20:00
IFK Luleå

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
21:00
Servette
Luzern
21:00
Zürich
ยังบอยส์
21:00
Sion

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
17:30
Ankaragücü
Gazişehir Gaziantep
20:00
BB Erzurumspor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Alanyaspor
Fenerbahçe
00:30
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Adanaspor
00:30
Ümraniyespor
Balıkesirspor
00:30
Keçiörengücü
Boluspor
00:30
Samsunspor
Akhisar Belediyespor
00:30
Altay
Tuzlaspor
00:30
Adana Demirspor
Menemen Belediyespor
00:30
Eskişehirspor
Bursaspor
00:30
İstanbulspor
Osmanlıspor
00:30
Bandırmaspor
Altınordu
00:30
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

Zorya
18:00
Olimpik Donetsk
ดินาโมเคียฟ
21:00
Inhulets
โอเล็กซานเดรีย
21:00
ชัคตาร์

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty
17:00
Epitsentr Dunayivtsi
Volyn Lutsk II
18:00
Rubikon
Nyva Vinnytsya
20:00
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
18:00
Hirnyk
Tavriya
19:00
Metal Kharkiv
Nikopol
21:00
Real Pharm

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
07:00
Independiente
Lanús
21:00
Vélez Sarsfield
Defensa y Justicia
23:30
Arsenal de Sarandi
Racing Club
01:45
Colón
River Plate
04:00
San Lorenzo

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
00:00
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:30
Villa Dálmine
Deportivo Maipú
01:45
Alvarado
Belgrano
02:00
Nueva Chicago
Club Atlético Güemes
06:00
Atlético Rafaela

80 Chile - Primera Division

Santiago Wanderers
07:30
Ñublense
Colo-Colo
03:00
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
23:00
San Marcos

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
03:30
Santa Fe
Deportes Tolima
05:40
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
07:30
Leones FC
Atlético
03:00
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
08:00
Cartaginés
Grecia
03:00
Guadalupe
ADR Jicaral
04:00
Sporting San José
Herediano
06:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
08:00
Delfin
Técnico Universitario
01:00
Mushuc Runa
Orense
03:30
Emelec
Universidad Católica
06:00
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Santa Tecla
Isidro Metapán
08:15
Sonsonate
Firpo
03:30
Alianza
Atletico Marte
04:00
Jocoro
FAS
04:30
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
00:30
Guastatoya
Malacateco
01:00
Cobán Imperial
Xelajú
04:30
Sacachispas

53128 Guatemala - Primera Division

Nueva Concepción
00:00
Mixco
Mictlán
02:30
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga MX

Atlas
07:00
Guadalajara
Tigres UANL
09:10
มอนเตอร์เรย์
Toluca
05:30
América

3990 Nicaragua - Primera Division

Junior Managua
08:00
Diriangén
Real Madriz
08:00
Chinandega
Juventus Managua
04:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
07:00
Guaraní
Guaireña
04:45
Cerro Porteño

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:00
ชิคาโก ไฟร์
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
รีล ซอลต์ เลค
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00
Inter Miami
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
Austin
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
แอลเอ แกลักซี
04:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

OKC Energy
07:30
Tulsa Roughnecks

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:00
Golden Arrows
Mamelodi Sundowns
20:00
Kaizer Chiefs

614 Algeria - Ligue 1

CA Bordj Bou Arreridj
04:30
MC Alger
CR Belouizdad
04:30
JS Saoura
USM Bel Abbès
04:30
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

Santa Rita
21:00
Wiliete
Cubango
21:00
Ferroviário do Huambo

593 Cameroon - Elite One

Avion Academy
19:30
Fovu Club
New Star
19:30
Canon
Bamboutos
21:00
Dragon de Yaounde
Feutcheu
21:00
Yafoot
PWD
21:00
Eding Sport
APEJES Academy
21:00
Tonnerre
Union Douala
21:30
Fortuna Mfou
Les Astres
21:30
Panthère
Colombe
05:00
Cotonsport

607 Burkina Faso - Premier League

Ouagadougou
23:00
ASFA-Yennenga
RCK
23:00
วิเทสส์
RCK
01:00
USFA
KOZAF
01:15
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

RCK
18:30
Blessing
TP Mazembe
20:30
JSK
Renaissance
20:30
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Tanda
22:30
SOA
Bouake
23:00
Stella
Racing d'Abidjan
01:00
SOL

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
King Faisal
WAFA
22:00
Eleven Wonders
Ashanti Gold
22:00
Bechem United
Wa All Stars
22:00
Dreams
Aduana Stars
22:00
Elmina Sharks
Karela
22:00
Hearts of Oak
Inter Allies
22:30
Elmina Sharks

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Leopards
Nzoia United
19:00
Vihiga United
Homeboyz
19:00
Zoo Kericho
Wazito
19:00
Kariobangi Sharks
Bandari
19:00
Ulinzi Stars

16175 Libya - Premier League

Al-Nasr
03:30
Darnes
Al-Akhdar
03:30
Al Hilal

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
05:00
Wydad Casablanca
Raja Casablanca
05:00
Olympic Safi
RSB Berkane
05:00
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
23:00
Tihad Casablanca
Khouribga
05:00
Stade Marocain

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ihefu
18:00
Coastal Union
Tanzania Prisons
20:00
Ruvu Shooting
Young Africans
00:15
Azam

2568 Zambia - Super League

Buildcon
18:00
Green Buffaloes
Nkwazi
20:00
Green Eagles
Lumwana Radiants
20:00
Power Dynamos
Forest Rangers
20:00
Kabwe Warriors

2931 Andorra - Primera División

Carroi
16:30
Engordany
UE Santa Coloma
16:30
Penya Encarnada
Atlètic Club d'Escaldes
21:30
Inter Club d'Escaldes
Sant Julià
21:30
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
16:30
Encamp

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
02:30
Sahab

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
02:00
Al Qadsia
Al Fahaheel
02:00
Al Nasar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
02:00
Al Fateh

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
01:35
Arar
Al Adalh
01:40
Al Shoalah
Al Draih
01:50
Al Najoom
Najran
01:50
Al Ta'ee
Al Hazm
02:00
Al Jabalain
Ohod
02:15
Al Sahel

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
19:30
CS Sfaxien

5618 China PR - League One

Nanjing City
14:00
Nantong Zhiyun
Sichuan
15:00
Shaanxi Chang'an
Meizhou Hakka
18:35
Xinjiang Tianshan
Zhenjiang Huasa
18:35
Beijing BG

64306 Hong Kong - First Division

South China
12:30
Hong Kong FC
Wofoo Tai Po
14:30
North District
Yuen Long
14:30
Citizen AA

712 Korea Republic - K-League 1

Incheon United
12:00
Ulsan
Suwon
14:30
Seoul
Seongnam
17:00
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Hwaseong
12:00
Gimhae City
Pyeongtaek Citizen
12:00
Ulsan Citize
Mokpo City
13:00
Paju Citizen

3995 Malaysia - Super League

Perak
21:00
Melaka United

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Phu Dong
16:00
Hue
Sanna Khanh Hoa
17:00
Phú Thọ

44 Argentina - Primera C

Claypole
01:30
Atlas
Argentino Merlo
01:30
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
19:00
Hollandia
USV Hercules
19:00
EVV
Gemert
19:00
OFC Oostzaan
Westlandia
19:00
Hoogland
DEM
19:00
JOS Watergraafsmeer
UNA
19:30
Dongen
Groene Ster
19:30
ADO '20
HSC '21
19:30
GVV Unitas
Blauw Geel '38
19:30
OSS '20

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
02:00
Blooming
Independiente Petrolero
06:30
Wilstermann

556 Belgium - Division 3: ACFF

Acren
20:00
Tubize
Stockay-Warfusée
20:00
Solières Sport
Ganshoren
20:00
US Givry
Verlaine
20:00
La Louvière

556 Belgium - Division 3: Group A

Ninove
20:00
Olsa Brakel
Dikkelvenne
20:00
Westhoek
Oudenaarde
20:00
Lokeren-Temse
Ronse
20:00
Gullegem
Gent-Zeehaven
20:00
Voorwaarts Zwevezele
Toekomst Menen
20:00
RFC Wetteren
Sparta Petegem
20:00
Merelbeke
Harelbeke
20:00
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
20:00
Spouwen-Mopertingen
Lyra-Lierse Berlaar
20:00
Houtvenne
Sporting Hasselt
20:00
Olympia Wijgmaal
Hoogstraten
20:00
Heur Tongeren
Cappellen
20:00
KSC City Pirates
Berchem Sport
20:00
Pepingen-Halle
Diegem Sport
20:00
Hades
Eendracht Aalst
20:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Oostkamp
20:00
Tempo Overijse
Avanti
20:00
Voorde Appelterre
Wolvertem Merchtem
20:00
Sint-Niklaas
Jong Lede
20:00
Lochristi
Rhodienne-De Hoek
20:00
Bambrugge
Eppegem
20:00
Torhout
Anzegem
20:00
Svelta Melsele
VW Hamme
20:00
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Diest
20:00
Esperanza Pelt
Weerstand Koersel
20:00
Zwarte Leeuw
Witgoor Sport
20:00
Berlaar-Heikant
Turnhout
20:00
Racing Mechelen
ลีลล์
20:00
De Kempen
Wellen
20:00
Beringen
Betekom
20:00
Eendracht Termien
Nijlen
20:00
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Ostiches
20:00
Braine
Schaerbeek-Evere
20:00
Jeunesse Tamines
Entité Manageoise
20:00
Gosselies Sports
Aische
20:00
Binche
Tournai
20:00
PAC Buzet
Rapid Symphorinois
20:00
Union Namur
Stade Brainois
20:00
Albert Quévy-Mons
Stockel
20:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Wanze / Bas-Oha
20:00
Aywaille
Marloie Sport
20:00
Sprimont-Comblain
Jodoigne
20:00
Gouvy
Oppagne-Wéris
20:00
Herstal
Richelle United
20:00
Habay-la-Neuve
Stade Disonais
20:00
Huy
Raeren-Eynatten
20:00
Rochefort
Onhaye
20:00
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
20:00
K. Kontich
Vorselaar
20:00
Antonia
Geel
20:00
Berg en Dal
Bornem
20:00
Ranst
Rapid Leest
20:00
Retie
Eendracht Zoersel
20:00
Kalmthout
Vosselaar
20:00
Bevel FC
Ternesse
20:00
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Stade Everois
20:00
Sportive Brainoise
BX Brussels
20:00
Football Club Schaerbeek
Kosova Schaerbeek
20:00
NSeth Berchem
Léopold
20:00
Sporting Bruxelles
Saint-Josse
20:00
Nivellois
Etterbeek
20:00
Genappe
Union Lasne-Ohain
20:00
Grez-Doiceau
Houtem-Oplinter
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
Stade Bierbeek
20:00
Liedekerke
Huldenberg
20:00
SC Aarschot
Grimbergen
20:00
KV Tervuren-Duisburg
Linden
20:00
Wambeek
Sporting Kampenhout
20:00
Bodegem Kapelle United
Melsbroek
20:00
Veltem
Bertem-Leefdaal
20:00
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Péruwelz
20:00
Molenbaix
Le Roeulx
20:00
Snef-Tyber
Morlanwelz
20:00
Belœil
Hornu
20:00
Montignies
Antoing
20:00
RAS Monceau
Ransart
20:00
Solre-sur-Sambre
Gilly
20:00
Houdeng
Excelsior Biévène
20:00
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
20:00
Schoonbeek-Beverst
Bregel Sport
20:00
Herderen-Millen
Groen Star Beek
20:00
Achel
Herk
20:00
Juve Hasselt
Herkol
20:00
Helson Helchteren
Zonhoven United
20:00
Bilzerse Waltwilder
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Torpedo Hasselt
Zepperen-Brustem
20:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Namur

Condruzien
20:00
Biesme
Beauraing
20:00
Nismes
Loyers
20:00
US Dinantaise
Spy
20:00
Fernelmont-Hemptinne
Meux II
20:00
Chevetogne
Malonne
20:00
Flavion-Morialmé
ES de la Molignée
20:00
Ciney
Grand-Leez
20:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
20:00
Drongen
Latem
20:00
Excelsior Mariakerke
Eendracht Aalter
20:00
Ardennen
SK Denderhoutem
20:00
Dendermonde
HO Kalken
20:00
Munkzwalm
Lokeren Doorslaar
20:00
Eendracht Zele
Jong Zulte
20:00
Berlare
Grembergen
20:00
Elene-Grotenberge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
20:00
Meulebeke
Oostduinkerke
20:00
Dadizele
Oostnieuwkerke
20:00
Diksmuide
Racing Waregem
20:00
Sparta Heestert
Wielsbeke
20:00
SC Zonnebeke
Sassport Boezinge
20:00
Eendracht Wervik
Excelsior Zedelgem
20:00
Rumbeke
Blankenberge
20:00
Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Kubrat
20:00
Shumen 2007
Ludogorets III
20:00
Spartak Varna
Topolite
20:00
Septemvri Tervel
Chernolomets
20:00
Svetkavitsa Targovishte

116 Cyprus - 3. Division

O Kormakitis
20:00
MEAP Nisou
Iraklis Yerolakkou
20:00
ENAD
Ormideia
20:00
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Králův Dvůr
Příbram II
15:00
Sparta Praha II
Slovan Liberec II
15:15
Hradec Kralove II
Mlada Boleslav II
15:15
Sokol Zápy
Bohemians 1905 II
15:15
Sokol Brozany
Bohemians 1905 II
15:15
Mlada Boleslav II
Slovan Liberec II
15:15
Teplice II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Sokol Živanice
Hradec Kralove II
15:15
Sokol Zápy
Karlovy Vary
15:30
Benesov
Karlovy Vary
15:30
Písek
Teplice II
16:00
Sokol Živanice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
22:00
Znojmo
Slovácko II
22:00
Hanácká
Zlín II
22:00
Odra Petrkovice
Uherský Brod
22:00
Uničov
Vrchovina
22:00
Viktoria Otrokovice
Hlučín
22:00
Banik Ostrava II
Vyškov
22:00
Sigma Olomouc II
Dolní Benešov
22:00
Velké Meziříčí
Slovan Rosice
22:00
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
Slavoj Mýto
Tatran Sedlcany
22:00
Marianske Lazne
Sokol Lom
22:00
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Benatky nad Jizerou
22:00
Hlinsko
Poříčany
22:00
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Tatran Všechovice
21:00
Šumperk
Slavičín
21:00
FC Vsetin
HFK Olomouc
21:00
Nove Sady
Viktorie Přerov
21:00
Strani
Skaštice
21:00
Brumov
Bzenec
21:00
Hranice
Kozlovice
21:00
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
21:00
Havlickuv Brod
Stara Rise
21:00
Hodonín-Šardice
Sokol Lanžho
21:00
Sokol Tasovice
Žďár nad Sázavou
21:00
Slavoj Polná
Bystřice nad Pernštejnem
21:00
Zbrojovka Brno II
Start Brno
21:00
Humpolec
Ždírec nad Doubravou
21:00
Velka Bites

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
18:00
Thisted

320 Denmark - 2. Division Group 2

Avarta
18:00
Næstved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Kolding B
18:00
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Aarhus Fremad II
18:30
Skjold Sæby

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:00
Selongey
Sochaux II
20:00
Pontarlier

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
20:00
Vitré

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
20:00
Avoine OCC
Chateauroux II
20:00
Vierzon
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
C' Chartres II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:30
Ampelokipon Drama
Orfeas Xanthi
20:30
Aetos Orfani
Ethnikos Sochos
20:30
Nestos Chrisoupolis
Elpida Sapes
20:30
Doxa Neo Sidirochori
Evosmou
20:30
Antheias-Aristinou
M. Alexandros Orfaniou
20:30
Aris Avato
Pandramaikos
20:30
Didymoteicho

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:30
Amvrysseas
Opountios
20:30
Almyros
Diagoras Stefanovik
20:30
Thiseas Agria
Nea Artaki
20:30
Iraklis Psachna
Dimitra Efxeinoupolis
20:30
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:30
Makedonikos Foufas
Ermis Amyntaio
20:30
Meteora
Oikonomos
20:30
Aetos Makrychoriou
Karitsa
20:30
Kozani
Sellana
20:30
Anagennisi Karditsas
Iraklis Larissa
20:30
Dias Diou
Ethnikos Neou Keramidiou
20:30
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:30
Makedonikos Neapolis
M. Alexandros Trikala
20:30
Agrotikos Asteras
Ethnikos Giannitsa
20:30
Anagennisi Plagia
Thyella Sarakinoi
20:30
Niki Agkathia
Aetos Varvaras
20:30
Edessaikos
Poseidon Nea Michaniona
20:30
PAOK Alexandreia
Nea Kallikrateia
20:30
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Acheron Kanalaki
20:30
Thyella Katsikas
Preveza
20:30
Missolonghi
Asteras Kalirachis
20:30
Amvrakikos Loutrou
Agios Matthaios
20:30
Lefkimmi
Panagriniakos
20:30
Thyella Monastirakiou
Anagennisi Artas
20:30
Tilikratis
Kerkyra
20:30
M. Alexandros Kastorias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:30
PAO Rouf
Panarkadikos
20:30
Atromitos Chiliomodi
Pangytheatikos
20:30
Ermionidas-Ermis
Ermis Meligous
20:30
Agios Ierotheos
Koronida Koiladas
20:30
Aris Skalas
Kifisia
20:30
Molaikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
Nagyatadi FC
Videoton II
16:00
Menfocsanak
Zalaegerszegi TE II
16:00
Szabadkikoto
BKV Előre
22:00
III. Kerületi TUE
Balatonfuredi
22:00
Tatabánya
Gardony
22:00
Veszprém
Érdi VSE
22:00
SC Sopron
Komárom
22:00
Lipot SK
MTE 1904
22:00
Papai Perutz
Nagykanizsai ULE
22:00
Bicskei

251 Italy - Serie C: Girone A

Como
20:00
Alessandria
Juventus U23
20:00
Carrarese
Pergolettese
20:00
Giana Erminio
Pistoiese
20:00
Grosseto
Lucchese
20:00
Lecco
Pro Patria
20:00
Livorno
Olbia
20:00
Novara
Pro Vercelli
20:00
Piacenza
AlbinoLeffe
20:00
Pontedera
Pro Sesto
20:00
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

Südtirol
01:30
Cesena
Sambenedettese
01:30
FeralpiSalò
Imolese
01:30
Gubbio
Modena
01:30
Legnago Salus
Perugia
01:30
Matelica Calcio
Carpi
01:30
Calcio Padova
Arezzo
01:30
Ravenna
Fano
01:30
Triestina
Fermana
01:30
Virtus Verona
Mantova
01:30
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

Turris
22:30
Bari 1908
Catania
22:30
Casertana
Viterbese Castrense
22:30
Catanzaro
Palermo
22:30
Cavese
Paganese
22:30
Potenza Calcio
Avellino
22:30
Teramo
Monopoli
22:30
Ternana
Trapani
22:30
Virtus Francavilla
Bisceglie
22:30
Vibonese
Juve Stabia
22:30
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Città di Varese
20:00
Casale
Folgore Caratese
20:00
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Desenzano Calvina
Caravaggio
20:00
Brusaporto
Nibionnoggiono
20:00
Seregno
Pontisola
20:00
Scanzorosciate
Sona
20:00
Cavenago Fanfulla
Vis Nova Giussano
20:00
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

Clodiense
20:00
Ambrosiana
Cjarlins Muzane
20:00
Manzanese

251 Italy - Serie D: Girone D

Real Forte Querceta
20:00
Correggese
Mezzolara
20:00
Sammaurese
Rimini
20:00
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

Gavorrano
20:00
Lornano Badesse
Robur Siena
20:00
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone G

Vis Artena
20:00
Team Nuova Florida
Cassino
20:00
Afragolese
Gladiator
20:00
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

Team Altamura
20:00
Picerno
Casarano
20:00
Gravina
Nardò
20:00
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

Cittanovese
20:00
Troina
Roccella
20:00
FC Messina
San Luca
20:00
Dattilo

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
18:00
Stargard Szczeciński

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Timok
Vlasina
21:30
SFS Borac
Buducnost Popovac
21:30
Radnički Svilajnac
Župa
21:30
Trstenik PPT
Rembas
21:30
Kablovi Zaječar
Radan
21:30
Jedinstvo Paraćin
Timočanin
21:30
Mladost Medoševac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
21:00
Železničar Lajkovac
Sušica
21:00
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
21:00
Nové Zámky
Slovan Duslo Šaľa
21:00
OFK Malzenice
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:00
Povazska Bystrica
Nové Mesto nad Váhom
21:00
Lednické Rovne
Beluša
21:00
Galanta
Veľké Ludince
21:00
Marcelová
Spartak Myjava
21:00
Castkovce
Imeľ
21:00
Kalna n. Hronom

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Real Valladolid II
16:30
Celta de Vigo II
นูมานเซีย
17:00
Compostela
Sporting Gijon II
17:00
Salamanca CF UDS
Lealtad
17:00
Guijuelo
Covadonga
17:00
Coruxo
Villarreal II
17:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
UD Ibiza
17:00
FC Andorra
Levante II
17:00
Badalona
Ejea
17:00
Leioa
Peña Deportiva
17:00
Olot
Valencia II
17:00
L'Hospitalet
Tudelano
17:00
Amorebieta
Ebro
17:00
Racing Santander
Burgos
21:30
Zamora
Marino de Luanco
22:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Alcoyano
22:00
Barcelona II
Haro
22:00
Deportivo Alaves II
SD Logroñés
22:00
Real Sociedad II
CD Calahorra
22:00
Athletic Club II
Tarazona
22:30
Arenas de Getxo
Cultural Leonesa
23:00
Unionistas de Salamanca
Real Oviedo II
23:00
Pontevedra
Izarra
23:00
Barakaldo
Orihuela
23:00
Prat

32 Spain - Tercera - Group 1

Estradense
17:00
Silva
Pontellas
17:00
As Pontes
Rápido Bouzas
17:15
Villalbés
Arenteiro
22:00
Somozas
Choco
22:00
Deportivo La Coruña II
Atios
22:30
Fisterra
Barco
22:30
Agrupación Estudiantil
UD Ourense
22:30
Paiosaco
Alondras
00:00
Bergantiños

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
16:30
Navarro
Llanes
17:00
Ceares
Real Titánico
17:00
Gijon Industrial
Colunga
22:00
Praviano
Tuilla
22:00
Lenense
Valdesoto
22:30
Vallobín
L'Entregu
23:00
Llanera
Siero
23:30
Avilés Stadium

32 Spain - Tercera - Group 3

Gimnástica Torrelavega
22:00
Siete Villas
Castro
22:00
Bezana
Selaya
22:00
Textil Escudo

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
16:00
San Ignacio
Real Sociedad III
16:30
Pasaia KE
Balmaseda
22:00
Santurtzi
Sestao River
22:30
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
17:00
Vilassar Mar
Manresa
17:00
Grama
Montañesa
17:00
Horta
Pobla Mafumet
17:00
Figueres
San Cristobal
17:30
Sant Andreu
Valls
21:30
Peralada
Igualada
22:00
Banyoles
Terrassa
23:00
Girona II
Europa
23:00
Cerdanyola del Vallès

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
16:45
Vilamarxant
Novelda
22:00
Paterna
Elche II
23:00
Roda
Crevillente
23:00
Torrent
Hércules II
23:15
Benicarló

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
16:30
Unión Adarve
Carabanchel
16:30
Pozuelo Alarcón
Trival Valderas
16:30
Flat Earth
Parla
16:30
Torrejón
Real Aranjuez
16:30
Santa Ana
El Álamo
16:30
Complutense
Atlético de Pinto
16:30
Alcobendas Sport
Móstoles
17:00
Moratalaz
Móstoles CF
17:00
Villanueva del Pardillo
Leganés II
17:30
Rayo Vallecano II
Villaverde-Boetticher
23:00
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

Gimnástica Segoviana
22:00
Cultural Leonesa II
Arandina
22:00
Bembibre
Real Ávila
22:00
La Virgen del Camino
Beroil Bupolsa
22:00
Peñaranda
Cultural Cebrereña
22:00
Becerril Campos

32 Spain - Tercera - Group 9

Union Estepona
17:00
Polideportivo Almería
At. Malagueño
17:00
Huétor Tájar
Alhaurino
17:15
Atlético Porcuna
Alhaurín
17:15
Torreperogil
Vélez
22:00
Ciudad de Torredonjimeno
Motril
22:00
Real Jaén
Juventud Torremolinos
22:00
Huétor Vega
Antequera
23:00
Almería II
El Palo
00:00
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 10

San Roque de Lepe
17:00
Ceuta
Coria CF
17:00
Lebrijana
Gerena
17:00
Conil
La Palma
17:00
Arcos
Utrera
17:00
Rota
Pozoblanco
22:00
Los Barrios
Córdoba II
23:00
Antoniano
Puente Genil
23:30
Xerez Deportivo
Lucena
00:00
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

Platges de Calvià
17:00
Andratx
Mallorca II
17:30
Portmany
Llosetense
22:30
Ferriolense
Santa Catalina Atlético
23:00
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
18:00
Tenisca
Tenerife II
18:00
Atletico Victoria
Santa Úrsula
18:00
Atlético Tacoronte
Vera
18:00
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

EDMF Churra
15:15
Lorca
Atlético Pulpileño
16:00
Cartagena II
Bullense
16:30
Mazarrón FC
Minerva
16:30
Deportiva Minera
Real Murcia II
17:00
Mar Menor
Los Garres
17:00
La Union Atletico
Plus Ultra
17:00
Muleño
El Palmar
17:00
Huércal-Overa
Olímpico Totana
23:00
CAP Ciudad de Murcia
Águilas CF
23:30
Racing Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

Diocesano
17:00
CD Coria
Cacereño
17:00
Moralo
Calamonte
17:00
Fuente Cantos
Campanario
17:00
Trujillo
Extremadura UD II
23:00
Miajadas
Chinato
23:00
Llerenense
Jerez
23:15
Montijo
Valdivia
00:00
RCP Valverdeno

32 Spain - Tercera - Group 16

Racing Rioja
17:45
Varea
Náxara
22:00
Alfaro
Calasancio
22:00
Comillas
Tedeón
22:00
Berceo
River Ebro
22:00
Vianés
Alberite
22:00
Agoncillo
Casalarreina
22:00
Arnedo

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
17:00
Huesca II
Calamocha
21:30
Real Zaragoza II
Cariñena
22:00
Robres
Brea
22:00
Belchite 97
Utebo
22:00
Teruel
Atletico Monzon
22:30
Almudévar
Fraga
22:30
Sabiñánigo
Barbastro
23:00
Binéfar

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Atletico Ibanes
Madridejos
22:00
La Solana
Torrijos
23:00
Albacete II
Toledo
23:00
Calvo Sotelo
Marchamalo
23:00
Quintanar del Rey
Azuqueca
23:00
Almansa
Pedroñeras
23:00
Manzanares

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Edirnespor
19:00
Tire 1922
Ankara Adliyespor
19:00
Artvin Hopaspor
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Derincespor
Ofspor
19:00
Arnavutköy Belediyespor
Kemerspor 2003
19:00
Manisaspor
Payasspor
19:00
Kızılcabölükspor
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
Nevşehirspor
Fatsa Belediyespor
19:00
1877 Alemdağspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Tokatspor
19:00
Ceyhanspor
Nazilli Belediyespor
19:00
Tepecikspor
Kütahyaspor
19:00
Mardin BB
Halide Edip Adıvar
19:00
Kahta 02 Spor
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Karaman Belediyespor
Cengelkoyspor
19:00
Yomraspor
Yozgatspor
19:00
Tekirdağspor
Ağrı 1970
19:00
Fethiyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
19:00
Yeni Altındağ BS
Somaspor
19:00
Erbaaspor
Karşıyaka
19:00
Osmaniyespor
Çarşambaspor
19:00
Isparta Davrazspor
İçelspor
19:00
Şile Yıldızspor
Arhavispor
19:00
Erokspor
Çatalcaspor
19:00
Gölcükspor
Cizrespor
19:00
Elaziz Belediyespor

5 Brazil - Alagoano

Murici
02:00
CRB
Jacyobá
02:00
CEO

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
03:00
Cliper

5 Brazil - Brasiliense

Gama
01:30
Brasiliense

5 Brazil - Carioca 1

Fluminense
21:05
Madureira
Bangu
01:15
Nova Iguaçu
Botafogo
04:00
Macaé

5 Brazil - Catarinense 1

Joinville
02:00
Brusque
Hercílio Luz
02:00
Chapecoense
Marcílio Dias
05:00
Juventus SC
Prospera Criciuma
05:00
Avaí

5 Brazil - Gaucho 1

Ypiranga Erechim
07:00
Grêmio
Internacional
07:00
Esportivo
São Luiz
07:00
Aimoré
Novo Hamburgo
07:00
EC São José
Juventude
07:00
Brasil de Pelotas
Pelotas
07:00
Caxias

5 Brazil - Goiano 1

Jataiense
01:30
Aparecidense
Iporá
01:30
Grêmio Anápolis
Anápolis
02:00
Vila Nova
Goiás
02:00
Atlético GO

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Iape

5 Brazil - Matogrossense

Acao Cuiaba
20:00
União Rondonópolis
Dom Bosco
20:00
Cuiabá
Luverdense
04:00
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

Cruzeiro
02:00
CAP Patrocinense
URT
02:00
América Mineiro
Boa
02:00
Caldense
Coimbra
02:00
Uberlândia
Tombense
02:00
Pouso Alegre

5 Brazil - Paraibano

Campinense
02:00
Nacional de Patos

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
02:00
Rio Branco PR
Maringá
02:00
Operário PR
Cascavel CR
02:00
Londrina

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
06:00
Mirassol
Bragantino
06:00
Ferroviária
Santos
06:00
Corinthians

5 Brazil - Paulista A2

XV de Piracicaba
08:00
Monte Azul
Osasco Audax
08:00
Rio Claro
Oeste
08:00
São Bernardo
Portuguesa
08:15
Velo Clube

5 Brazil - Paulista A3

CA Linense
20:00
Comercial
Barretos
01:00
Olímpia

5 Brazil - Pernambucano 1

Vera Cruz
01:00
Central
Salgueiro
02:00
Acadêmica Vitória
Santa Cruz
02:00
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

Flamengo PI
19:00
Ríver
Picos
01:45
Tiradentes PI
4 de Julho
01:45
Altos

5 Brazil - Potiguar

ABC
02:30
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
02:30
Gênus
Guaporé
03:00
Ji-Paraná

5 Brazil - Sul Matogrossense

Costa Rica - MS
02:00
Dourados Atlético
Comercial MS
02:00
Operário MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
23:30
Talleres Remedios
Sacachispas
01:30
San Miguel
Cañuelas
01:30
Flandria

44 Argentina - Torneo Federal A

Ciudad de Bolívar
01:30
Independiente Chivilcoy
Sol de Mayo
01:30
Sportivo Desamparados
Deportivo Camioneros
01:30
Juventud Unida Univ.
Chaco For Ever
01:45
CDJU Gualeguaychu
Gimnasia Concepción
02:00
Sportivo Las Parejas
Racing Córdoba
02:00
Boca Unidos
Defensores Belgrano VR
02:00
Def. de Pronunciamiento
Sportivo Peñarol
02:00
Circulo Deportivo
Olimpo
02:00
Ferro Carril Oeste LP
Central Norte
02:30
Gimnasia y Tiro
Unión Sunchales
04:00
Sportivo Belgrano

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
Electricite du Cambodge
Police Commissary
15:30
Phnom Penh Crown
Svay Rieng
18:00
Soltilo Angkor

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Triomphe Liancourt
03:00
Racing Club Haitien
Juventus Hai
03:00
FICA
Ouanaminthe
03:00
Racing des Gônaïves
Violette AC
04:00
Rivartibonitienne
Capoise
04:00
América des Cayes
Don Bosco
04:00
Cavaly

3347 San Marino - Campionato

Juvenes / Dogana
20:00
Cailungo
Fiorentino
20:00
Libertas
Virtus
20:00
La Fiorita

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
11:05
เพิร์ธ กลอรี
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:10
แอดิเลด ยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
11:30
Anyang
Asan Mugunghwa
11:30
Sangju Sangmu

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
12:00
Sydney II
Rockdale City Suns
12:00
Sydney United
Sydney Olympic
13:00
North Shore Mariners

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
20:00
SV Roeselare
Knokke
20:00
Patro Eisden
Rupel Boom
20:00
Thes Sport
Liège
20:00
Tienen
Sint-Eloois-Winkel
20:00
Mandel United

41 Europe - Champions League Women

Paris SG W
20:00
Barcelona W
Bayern Munich W
22:00
Chelsea W

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
17:30
Atalanta U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UKS SMS Lodz W
17:00
Rolnik Biedrzychowice

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
17:00
Gornik Z. U18
Korona Kielce U18
17:00
Wisla U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Jagiellonia U18
17:00
SMS Łódź U18
Arka Gdynia U18
22:00
Legia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:00
Cape Umoya United
Richards Bay
20:00
Sekhukhune United
University of Pretoria
20:00
Pretoria Callies

716 Nigeria - Npfl

Adamawa United
22:00
Katsina United
Kano Pillars
22:00
Nasarawa United
Heartland
22:00
Plateau United
Wikki Tourist
22:00
Enyimba
Kwara United
22:00
Rivers United
Abia Warriors
22:00
Akwa United
Enugu Rangers
22:00
Jigawa Golden Stars
Akwa Starlets
22:00
Ifeanyi Uba
Sunshine Stars
22:00
MFM
Warri Wolves
22:00
Lobi Stars

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
07:00
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

Drita
20:00
Prishtina
KF Ballkani
20:00
Gjilani
KF Llapi
20:00
Trepça'89

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Thalwil
19:30
Wettswil-Bonstetten
Kosova
20:00
Balzers

3126 Luxembourg - National Division

UNA Strassen
21:00
Rodange
Racing
21:00
Differdange 03
F91 Dudelange
21:00
Hostert
RM Hamm Benfica
21:00
Etzella Ettelbrück
Progrès Niedercorn
21:00
Victoria Rosport
UT Pétange
21:00
Mondorf-les-Bains
Fola Esch
21:00
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Hertha
04:00
St. Anna
Union Vöcklamarkt
04:00
Allerheiligen
Wolfsberger AC II
04:00
Ried II
Gurten
04:00
Wels
Spittal
04:00
Sturm Graz II

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Lambton Jaffas
Valentine
11:30
Broadmeadow Magic

360931 Mauritius - Mauritian League

Petite Rivière Noire
19:00
Bolton City
Entente Boulet Rouge
19:00
ASVP
Cercle de Joachim
19:00
ASPL 2000

2493 Mauritania - Super D1

Police
04:15
Kaedi
SNIM
06:15
Tevragh-Zeïne

227 Russia - Pfl

Zenit II
17:00
Dolgie Prudy
Kazanka
22:00
Torpedo Vladimir
Dinamo Moskva II
05:00
Zenit Irkutsk

3039 Togo - Championnat National

Kara
22:00
Semassi
Ifodjè
22:00
ASKO de Kara
Koroki Metete
22:00
Unisport
Gomido
22:00
Anges Notsè
Dynamic Togolais
22:00
Togo Port
Entente II
22:00
OTR
Maranatha Fiokpo
22:00
Gbohloe-Su

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Sundsvall W
17:00
Borgeby W
IFK Kalmar W
18:00
Morön W

32 Spain - Primera Division Women

Athletic Club W
16:30
Logroño W
Huelva W
17:00
Espanyol W
Madrid CFF W
17:00
Real Madrid W
Deportivo de La Coruña W
17:00
Valencia W
Santa Teresa W
17:00
Eibar W

674 Hungary - Nb I Women

Kelen W
18:00
Szent Mihály W
Astra Hungary W
20:30
Diósgyőri VTK W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
00:00
Cruz Azul W

119 Georgia - Liga 3

Meshakhte
14:30
Tbilisi City
Merani Tbilisi II
14:30
Kolkheti Khobi

614 Algeria - Algeria Youth League

Bordj Bou Arreridj U21
22:00
MC Alger U21
CR Belouizdad U21
22:00
JS Saoura U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Lod
23:00
MS Jerusalem
Ironi Modi'in
00:15
Hapoel Merhavim

32 Spain - Segunda Division Women

Levante III W
16:30
Atlético de Aspe W
Discobolo-La Torre W
16:30
Valencia III W
Elche W
16:30
Ciudad de Murcia W
Mislata W
16:30
CFF Albacete W
Atlético Revellín W
16:30
Arratia W
Pardinyes W
17:00
Pallejà W
Europa W
17:00
Son Sardina W
Castuera W
17:00
Sporting de Huelva II W
San Pío X
17:00
Zamora Amigos Duero W
DNS de Belen W
17:00
Olímpico Madrid W
Salamanca W
17:00
Dinamo Guadalajara W
Atlético Arousana W
17:00
Oceja-Gimnástica W
Valladares W
17:00
Sporting Gijón II W
Mos W
17:00
Llanera W
Sárdoma W
17:00
Monte W
Unión Viera W
17:00
Real Unión Tenerife II W
Terrassa W
17:30
Sant Gabriel W
SMX Athletic Murcia W
17:30
Albacete II W
Victoria CF W
17:30
Racing Santander II W
UD Logroñés W
17:30
Aurrerá de Vitoria W
Tarsa W
17:30
Las Majoreras W
Murcia Féminas W
17:45
Plaza Argel W
Tres Cantos W
18:00
Getafe W
Puerto del Carmen W
18:00
Llamoro W
Juventud San Sebastián W
18:00
Julio Suárez W
San Antonio Pilar W
18:00
Achamán W
Furia Arona W
18:00
Las Torres W
Rayo Vallecano II W
18:30
Samper W
Málaga II W
19:30
Mérida AD W
Levante Las Planas W
21:00
Girona W
Vic Riuprimer W
21:00
Balears W
Itaroa Huarte W
21:30
Oiartzun W
Deportivo La Coruña II W
21:45
Gijón FF W
Berriozar W
21:45
Tolosa W
Santa Teresa II W
22:00
La Rambla W
Huesca W
22:30
Igualada W

3483 USA - USL League One

North Texas
07:30
Inter Miami II

32 Spain - Spain Youth League

Getafe U19
16:30
Real Madrid U19
Marina Sport U19
17:00
Lugo U19
Racing Santander U19
17:00
Celta de Vigo U19
Atlético Perines U19
17:00
Deportivo La Coruña U19
Bansander U19
17:00
Ural U19
Tropezón U19
17:00
Conxo Santiago U19
Séneca U19
17:00
Tiro de Pichón U19
Real Betis U19
17:00
Granada U19
Cádiz U19
17:00
Málaga U19
Castilleja U19
17:00
26 de Febrero U19
Nervión U19
17:00
Dos Hermanas SA U19
Cerdanyola d. Vallès U19
17:00
Europa U19
Athletic Club U19
17:00
Tudelano U19
Aurrerá Vitoria U19
17:00
Oyonesa U19
Calavera U19
17:30
Vázquez Cultural U19
Sanluqueno U19
17:30
Almería U19
Eibar U19
17:30
Osasuna U19
Leioa U19
17:30
UD Logroñés U19
Sevilla U19
18:00
San Félix U19
El Olivar U19
18:00
Penya Arrabal U19
Lleida U19
18:00
Atlético Villacarlos U19
Danok Bat U19
18:00
AD San Juan U19
Cultural Leonesa U19
18:00
Atl. Madrid U19
Marino U19
18:00
Las Palmas U19
Los Llanos Aceró U19
18:00
Acodetti U19
Castellón U19
20:30
Talavera U19
Levante U19
21:00
Atlético Madrileño U19
Sabadell U19
21:00
Espanyol U19
Alcorcón U19
21:30
Rayo Vallecano U19
Ebro U19
22:30
Damm U19
Recreativo Huelva U19
23:00
Santa Fe U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Juventus W
17:30
Roma W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Proodeftiki
17:00
Ano Meras
Ethnikos Piraeus
20:30
Panionios
Marko
20:30
Ilioupoli
Aittitos Spata
20:30
Moschato
Charavgiakos
20:30
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Akratitos
19:45
Pyliou
Aias Salamina
20:30
Asteras Varis
Keratsini
20:30
Thyella Diastavroseos
Aiolikos
20:30
Aetos Loutron
Mikrasiatiki
20:30
Panelefsiniakos
Karavas
21:30
Pythagoras Karlovasi

5 Brazil - Brasileiro Women

Napoli CA W
01:00
Bahia W
Flamengo W
04:00
Internacional RS W
Ferroviária W
06:00
Real Brasília W
Corinthians W
06:00
Botafogo W
São José W
06:00
São Paulo W

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
16:00
Şcolar Reşiţa
Unirea Slobozia
16:30
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Bordeaux II
20:00
Bressuire
Anglet Genets
20:00
Chauvigny
Lège-Cap-Ferret
20:00
Libourne
Tartas-St Yaguen
20:00
Aviron Bayonnais
Stade Bordelais
20:00
Niort II
Chatellerault
20:00
Neuville
Cognac
20:00
Poitiers

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:00
Alberes Argelès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Blanc Mesnil

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Lucciana
20:00
Nice II
Villefranche SJB
20:00
Mandelieu LN
Marseille Endoume Catalans
23:00
Cannes
Rousset-Ste Victoire
01:00
Corte

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Southside Eagles
12:00
Palm Beach
Queensland Lions
14:00
Southport Warriors
Sunshine Coast
15:00
Logan Lightning

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Podbrezová U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Kamogawa W
11:00
Harima W
Nittaidai W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
Iga Kunoichi W
11:00
Yamato Sylphid W
Cerezo Osaka W
11:00
Yokohama W

5724 Sierra Leone - Premier League

Diamond Stars
23:15
Central Parade
Kamboi Eagles
23:15
Johansen
Wusum Stars
23:15
RSLAF

99474 World - Club Friendlies Women

Lyn W
18:00
Grei W
Røa W
20:00
Amazon Grimstad W

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
18:00
Lun Lok
Hang Sai
20:00
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
21:00
Glacis United
Manchester 62
23:30
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

Veertien Mie
11:00
Verspah Oita
Honda Lock
11:00
Matsue City
Nara Club
11:00
Sony Sendai
Reinmeer Aomori
11:00
Maruyasu Okazaki
Kariya
13:00
Honda

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
09:00
JFA Academy W
Kibi Univ. Takahashi W
10:00
Fukuoka J. Anclas W

1233 Finland - Kolmonen

RPS Lions
18:00
SavU
PP-70
20:00
Loiske
VPV
22:30
Virkiä

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 25 เม.ย. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 25 เม.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 25 เม.ย. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 25 เม.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com