แจกฟรี ตารางบอล 2 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
20:00
อาร์เซน่อล
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:30
ลิเวอร์พูล
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
01:15
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอดีโอ เดน ฮาก
17:15
เฟเยนูร์ด
โกรนิงเงิน
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
อาแจกซ์
19:30
เอ็มเมน
พีเอสวี
21:45
ฮีเรนวีน

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
19:30
Helmond Sport

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
18:00
แรนส์
ดิฌง
20:00
เม็ตซ์
แบรสต์
20:00
น็องต์
ลอริยองต์
20:00
อองเช่ร์
นีมส์
20:00
แร็งส์
มงต์เปลลิเย่ร์
22:05
แซงต์ เอเตียน
โมนาโก
02:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
17:30
เจนัว
ซัสเซาโล่
20:00
อตาลันต้า
นาโปลี
20:00
กายารี่
โบโลญญ่า
20:00
ฟิออเรนติน่า
อูดิเนเซ่
23:00
ยูเวนตุส
ซามพ์โดเรีย
01:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
19:00
เรอัล เบติส
บียาร์เรอัล
21:15
เกตาเฟ่
เกรนาดา
23:30
กาดิซ
บาเลนเซีย
02:00
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

โออิตะ ตรินิต้า
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มาชิดา เซลเวีย
13:00
รีโนฟา ยามากูชิ

99474 World - Club Friendlies

Strømsgodset
19:00
Fredrikstad
Sogndal
19:00
Raufoss
Mjøndalen
19:00
Lillestrøm
Stabæk
20:00
HamKam
Sarpsborg 08
20:00
Odd
Start
20:00
Sandefjord
Molde
20:30
Bodø / Glimt
Åsane
21:00
Brann
Vålerenga
21:00
Tromsø
Kristiansund
21:00
Aalesund
Ranheim
21:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Viking
23:00
Haugesund

462 England - Wsl 2 Women

Blackburn Rovers W
20:00
Sheffield Utd W
Crystal Palace W
20:00
Lewes W
Durham W
20:00
Coventry United
Leicester W
20:00
Charlton W
Liverpool W
20:00
Millwall W

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
18:30
West Ham W
Everton W
19:00
Arsenal W
Bristol City W
20:00
Manchester United W
Reading W
20:00
Brighton W
Manchester City W
21:00
Birmingham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

FC Twente W
17:15
PSV W

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
18:30
Lokomotive Leipzig
Germania Halberstadt
18:30
Union Fürstenwalde
Chemie Leipzig
18:30
Babelsberg
FSV Optik Rathenow
18:30
Chemnitzer FC
Energie Cottbus
18:30
Bischofswerdaer FV
Altglienicke
18:30
Luckenwalde
Tennis Borussia
18:30
Carl Zeiss Jena
Lichtenberg
18:30
BAK '07
ZFC Meuselwitz
18:30
Hertha BSC II
Viktoria Berlin
18:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
19:00
Lippstadt 08
Homberg
19:00
Wegberg-Beeck

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
Bissingen
Lörrach-Brombach
20:00
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Komet Arsten
Brinkumer SV
19:00
OSC Bremerhaven
Union Bremen
20:00
Hemelingen
SFL Bremerhaven
20:30
Vatan Sport
Habenhauser FV
20:30
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eddersheim
20:00
FC 1906 Erlensee
SV Zeilsheim
20:00
Türk Gücü Friedberg
Buchonia Flieden
20:00
Neuhof

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
20:00
Deutz
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
VfL Vichttal
FC BW Friesdorf
20:00
Wesseling-Urfeld
SV Breinig
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Eilendorf
20:00
Düren Merzenich
Siegburger SV
20:15
Fortuna Köln II
Frechen
20:30
Hennef 05
Pesch
20:30
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

SF Niederwenigern
20:00
SC Velbert
Velbert
20:00
1. FC M'gladbach
Monheim
20:00
Schwarz-Weiß Essen
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
Meerbusch
Cronenberger SC
20:00
Germania Ratingen
Schonnebeck
20:00
Teutonia St.Tönis
TVD Velbert
20:00
FC Bocholt
Union Nettetal
20:15
SF Baumberg
Sterkrade-Nord
20:15
Kray
Hilden
20:30
Kleve
Dusseldorf-West
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

CFC Hertha
19:00
Stern
Staaken
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Strausberg
19:00
BSC Süd 05
Neustrelitz
19:00
Tasmania Berlin
RSV Eintracht
19:00
Greifswalder FC
Torgelower SV Greif
19:00
Hertha Zehlendorf
Lok Stendal
19:00
Pampow
Hansa Rostock II
19:00
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
19:00
1. FC Merseburg
Wacker Nordhausen
19:00
Krieschow
Einheit Rudolstadt
19:00
Carl Zeiss Jena II
Plauen
19:00
An der Fahner Höhe
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Union Sandersdorf
VfL Halle
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Martinroda
19:00
FC Grimma
Ludwigsfelder FC
19:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Eintracht Rheine
20:00
TuS Haltern
ASC Dortmund
20:00
Sportfreunde Siegen
Paderborn 07 II
20:00
Hammer SpVg
Vreden
20:00
Ennepetal
Westfalia Rhynern
20:00
Sprockhövel
Kaan-Marienborn
20:00
Holzwickeder SC
Gütersloh
20:00
Meinerzhagen
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Erndtebrück
Wattenscheid 09
20:00
Victoria Clarholz
Westfalia Herne
20:15
Schermbeck

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
21:00
Tirana
Kastrioti Krujë
21:00
Skënderbeu Korçë

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
15:30
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Keşlə II
19:00
MOIK
Qaradağ Lökbatan
19:00
Sabah II
Turan
19:00
Neftchi II

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
18:00
Orsha

556 Belgium - Pro League

เกนท์
21:00
Mechelen
คลับ บรูกก์
23:30
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Gorazde
22:00
Igman Konjic
GOSK Gabela
22:00
TOSK Tesanj
Bratstvo Gracanica
22:00
Travnik
Buducnost Banovici
22:00
Slaven Zivinice
Jedinstvo Bihac
22:00
Capljina

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
22:00
Gorica
Osijek
00:05
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

Solin
19:55
Orijent 1919
Hajduk Split II
22:00
Osijek II
Dinamo Zagreb II
22:00
Dugopolje

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
20:00
Sigma Olomouc
Teplice
20:00
Zlín
Pardubice
20:00
Karviná
Slovan Liberec
22:00
Sparta Praha
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
19:00
OB
Randers
21:00
Brøndby
Midtjylland
23:00
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

Fredericia
19:00
Silkeborg
Vendsyssel
20:00
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
19:00
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
22:30
HJK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Budafoki MTE
22:00
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Debrecen
19:30
Csákvári TK
Budaörs
22:00
Szentlőrinc SE
Kaposvári Rákóczi
22:00
Pécsi MFC
Ajka
22:00
Soroksár SC
Siófok
22:00
Békéscsaba
Szolnoki MÁV
22:00
Kazincbarcika
Vasas
22:00
Dorogi
Szeged 2011
22:00
Nyíregyháza Spartacus
Szombathelyi Haladás
22:00
DEAC
Gyirmót
00:30
Győri ETO

1796 Iceland - Pepsideild

Víkingur Reykjavík
02:15
Keflavík
Breidablik
02:15
KR

1796 Iceland - Iceland Cup

Leiknir Fáskrúdsfj.
20:00
Höttur / Huginn
Grindavík
21:00
Hvíti riddarinn
Stokkseyri
21:00
Haukar

998 Montenegro - Second League

Grbalj
21:30
Jedinstvo
Berane
21:30
Kom
Bokelj
21:30
Arsenal Tivat
Drezga
21:30
Ibar
Mornar
00:00
Igalo

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
17:00
Bełchatów
Górnik Łęczna
17:40
Nieciecza
Jastrzębie
17:40
Odra Opole
Puszcza Niepołomice
00:00
Tychy 71
Radomiak Radom
00:10
Stomil Olsztyn

2 Poland - Polish Cup

Raków Częstochowa
21:00
Arka Gdynia

20 Portugal - Segunda Liga

UD Oliveirense
17:15
Benfica II
Vizela
20:00
Feirense
Sporting Covilhã
22:00
Leixões
Casa Pia
00:00
Academico Viseu
Penafiel
02:00
Estoril

155 Romania - Liga 1

Astra
17:30
CSM Iaşi
Voluntari
20:00
Hermannstadt
Viitorul
22:30
Dinamo Bucureşti
Academica Clinceni
01:00
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
18:00
Ural
Rostov
20:30
Tambov
เซนิต
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Dinamo Bryansk
Akron
17:00
Krylya Sovetov
Yenisey
17:00
Chertanovo
Orenburg
17:00
Tom' Tomsk
Shinnik
18:00
Fakel
Neftekhimik
20:00
Veles
Krasnodar II
20:00
Tekstilshchik
Torpedo Moskva
20:00
Volgar Astrakhan
Chayka
20:00
Irtysh
Olimpiyets
20:00
Spartak Moskva II
Baltika
00:00
Spartak Vladikavkaz

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
18:00
เซลติก

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
23:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Slavoj Trebišov
Šamorín
15:30
Dubnica
Partizán Bardejov
22:00
Banska Bystrica
Púchov
22:00
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
22:15
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Brda Dobrovo
22:00
Krško
Triglav
22:00
NŠ Drava
Rudar Velenje
22:00
Nafta
Radomlje
22:00
Primorje
Dekani
22:00
Fužinar
Dob
22:00
Beltinci
Brežice
22:00
Krka
Smartno
22:00
Bilje
NŠ Drava
22:00
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
19:00
FC Cartagena
เอสปันญ่อล
21:00
มาลากา
Castellón
23:15
UD Logroñés
เลกาเนส
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
พัลมาส
01:30
Ponferradina

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Halmstad
20:00
IFK Göteborg
Örebro
20:00
Norrköping
Östersunds FK
20:00
Varberg BoIS
AIK
22:30
Elfsborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

Linkoping W
20:00
Pitea W
Eskilstuna United W
20:00
Rosengard W
Djurgarden W
20:00
AIK W
Vittsjo W
20:00
Häcken W

47 Sweden - Superettan

Vasalund
18:00
Brage
Helsingborg
20:00
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
18:00
Täby
Brommapojkarna
21:00
Haninge
Assyriska
21:00
Sandviken
IFK Luleå
21:00
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

IFK Malmö
19:00
Utsikten

62 Switzerland - Super League

Servette
21:00
ยังบอยส์
Sion
21:00
Lausanne Sport
Zürich
21:00
ลูกาโน

404 Turkey - Super Lig

Denizlispor
20:00
Rizespor
Konyaspor
20:00
Fatih Karagümrük
Antalyaspor
20:00
Göztepe
Gençlerbirliği
00:30
กาลาตาซาราย

86 Ukraine - Premier League

Rukh Vynnyky
18:00
โอเล็กซานเดรีย
Mariupol
21:00
Lviv
Zorya
21:00
Minai
Olimpik Donetsk
23:30
Inhulets

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
20:00
Lanús
Independiente
22:10
Atlético Tucumán
Defensa y Justicia
22:10
Unión Santa Fe
San Lorenzo
00:20
Godoy Cruz
Talleres Córdoba
00:20
Huracán
Banfield
02:30
River Plate
Aldosivi
04:40
Argentinos Juniors
Central Cordoba SdE
04:40
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Almirante Brown
00:10
Belgrano
Guillermo Brown
01:00
Club Atlético Güemes
Atlético Rafaela
01:00
Deportivo Morón
San Telmo
01:30
All Boys
Independiente Rivadavia
01:30
Ferro Carril Oeste
San Martín San Juan
02:30
Deportivo Santamarina

80 Chile - Primera Division

Cobresal
22:00
Curicó Unido
Huachipato
02:30
O'Higgins
Melipilla
05:00
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Univ. Concepción
07:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
01:00
Junior
Atlético Nacional
03:30
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
03:00
Cortuluá
Valledupar
03:40
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
09:00
Herediano
Deportivo Saprissa
05:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
08:30
Delfin
Técnico Universitario
01:00
Mushuc Runa
Orense
03:30
Emelec
Manta
06:00
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
00:00
Municipal
Cotzumalguapa
00:00
Achuapa
Iztapa
00:00
Guastatoya
Comunicaciones
00:00
Cobán Imperial
Antigua GFC
00:00
Sacachispas
Malacateco
00:00
Deportivo Sanarate

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Nueva Concepción
Mictlán
02:30
Quiché

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
07:00
Tijuana
มอนเตอร์เรย์
09:06
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Managua
Real Estelí
08:00
Junior Managua
Juventus Managua
04:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
07:00
Olimpia
Guaraní
04:45
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
03:30
Alianza Lima

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

เอฟซี ดัลลัส
07:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
Austin
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
10:00
ดีซี ยูไนเต็ด
Nashville SC
00:00
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:00
Sporting Kansas City II
Rio Grande Valley
07:30
New Mexico United
San Antonio
07:30
Colorado Springs
OKC Energy
07:30
Atlanta United II
Miami FC II
06:30
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
20:00
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Santa Rita
Wiliete
22:00
Interclube
1º de Agosto
23:00
Cubango

593 Cameroon - Elite One

New Star
19:30
Cotonsport
Yafoot
19:30
Avion Academy
PWD
20:00
Stade Renard
Feutcheu
21:00
Bamboutos
Dragon de Yaounde
21:00
Union Douala
UMS de Loum
21:30
Canon
Fortuna Mfou
21:30
Fovu Club

607 Burkina Faso - Premier League

Rahimo
22:00
Ouagadougou
ASFB
22:00
SONABEL
KOZAF
22:00
วิเทสส์
ASFA-Yennenga
00:15
Police
Salitas
00:15
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

Don Bosco
18:30
Dauphins Noirs
TP Mazembe
20:30
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Africa Sports
22:30
ES Bafing
Abengourou
23:00
Bassam
San-Pedro
01:00
Sporting Gagnoa

886 Egypt - Premier League

ENPPI
02:30
Misr Lel Makasa
Zamalek
02:30
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
Liberty Professionals
Dreams
22:00
Hearts of Oak
King Faisal
22:00
Karela
Medeama
22:00
Ebusua Dwarfs
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Bechem United
22:00
Inter Allies

1179 Kenya - Premier League

Vihiga United
19:00
Bandari
Gor Mahia
19:00
Sofapaka
Kariobangi Sharks
19:00
Tusker
Western Stima
19:00
Nzoia United

16175 Libya - Premier League

Al Ta'awon
03:30
Darnes
Al Sadaqa
03:30
Al-Nasr
Al-Wehda
04:00
Al-Khmes

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
05:00
RSB Berkane
CR Khemis Zemamra
05:00
Raja Casablanca
Moghreb Tétouan
05:00
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
23:00
Chabab Atlas Khénifra
Tihad Casablanca
23:00
Riadi Salmi
Wydad Fès
05:00
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

Casa Sport
23:30
Teungueth
Generation Foot
23:30
Gorée
Pikine
23:30
ASEC Ndiambour
CNEPS Excellence
23:30
Douanes

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
20:00
NAPSA Stars
Green Eagles
20:00
Nkana

2931 Andorra - Primera División

Engordany
16:30
UE Santa Coloma
Penya Encarnada
16:30
Carroi
Inter Club d'Escaldes
21:30
Sant Julià
FC Santa Coloma
21:30
Atlètic Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

Encamp
23:00
La Massana

97374 Jordan - Premier League

Sahab
02:30
Al Jazeera

21462 Kuwait - Premier League

Khaitan
02:00
Al Shabab

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
19:30
CA Bizertin
Rejiche
19:30
Etoile du Sahel

5618 China PR - Super League

Henan Jianye
17:00
Shandong Luneng
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
Shenzhen

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
Tai Chung
Happy Valley
14:00
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

Eastern District
12:30
Hong Kong FC
Central & Western
14:30
Shatin
Dreams Metro Gallery
14:30
South China
Yuen Long
14:30
Sham Shui Po
North District
14:30
Citizen AA
Wong Tai Sin
14:30
Wofoo Tai Po
Hoi King
16:30
Wing Yee

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
12:00
Jeju United
Incheon United
14:30
Gangwon

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
13:00
Hwaseong
Gimhae City
13:00
Ulsan Citize

3995 Malaysia - Premier League

PBDKT T-Team
21:00
Kelantan United
PDRM
21:00
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

Sabah
20:15
Perak
MISC
21:00
Selangor

69697 Vietnam - V-League

Ho Chi Minh City
17:00
Hai Phong
Binh Dinh
17:00
Than Quang Ninh
FLC Thanh Hoa
17:00
Song Lam Nghe An
Hong Linh Ha Tinh
17:00
Nam Dinh
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Binh Duong
Da Nang
17:00
Viettel
Ha Noi
17:00
Sai Gon

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

นาโกย่า แกรมปัส
05:00
Johor Darul Ta'zim
Beijing Guoan
05:00
Ceres Philippines
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
05:00
Pohang Steelers

462 England - Vanarama National League South

Bath City
05:00
Maidstone United
Billericay Town
05:00
Hungerford Town
Braintree Town
05:00
Havant & Waterlooville
Dorking Wanderers
05:00
St Albans City
Eastbourne Borough
05:00
Chippenham Town
Hampton & Richmond
05:00
Welling United
Hemel Hempstead Town
05:00
Chelmsford City
Oxford City
05:00
Ebbsfleet United
Slough Town
05:00
Concord Rangers

44 Argentina - Primera C

San Martín Burzaco
01:30
Leandro Nicéforo Alem
Atlas
01:30
Real Pilar

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
Groene Ster
ADO '20
19:00
DEM
Hollandia
19:00
UNA
Dongen
19:00
HV & CV Quick
JOS Watergraafsmeer
19:00
HSC '21
GVV Unitas
19:30
OFC Oostzaan
OSS '20
19:30
USV Hercules
EVV
19:30
Westlandia
Blauw Geel '38
19:30
Gemert

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
22:00
The Strongest
Real Potosí
02:00
Nacional Potosí
Municipal Vinto
02:00
Wilstermann
Bolívar
04:15
Real Tomayapo

556 Belgium - Division 3: ACFF

Waremme
20:00
Verlaine
Hamoir
20:00
Rebecq
US Givry
20:00
Acren
Warnant
20:00
Ganshoren
Solières Sport
20:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

Oudenaarde
20:00
Voorwaarts Zwevezele
Dikkelvenne
20:00
Gullegem
Ninove
20:00
Westhoek
Gent-Zeehaven
20:00
Toekomst Menen
Ronse
20:00
RFC Wetteren
Zelzate
20:00
Merelbeke
Harelbeke
20:00
Olsa Brakel
Sparta Petegem
20:00
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

Hoogstraten
20:00
KSC City Pirates
Lyra-Lierse Berlaar
20:00
Londerzeel
Sporting Hasselt
20:00
Spouwen-Mopertingen
Bocholt
20:00
Hades
Cappellen
20:00
Olympia Wijgmaal
Berchem Sport
20:00
Houtvenne
Diegem Sport
20:00
Pepingen-Halle
Eendracht Aalst
20:00
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Oostkamp
20:00
FC Lebbeke
Svelta Melsele
20:00
Torhout
Avanti
20:00
Sint-Niklaas
Jong Lede
20:00
Wolvertem Merchtem
VW Hamme
20:00
Voorde Appelterre
Eppegem
20:00
Bambrugge
Rhodienne-De Hoek
20:00
Lochristi
Anzegem
20:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
20:00
Zwarte Leeuw
Weerstand Koersel
20:00
Witgoor Sport
Diest
20:00
Beringen
ลีลล์
20:00
Berlaar-Heikant
Esperanza Pelt
20:00
Eendracht Termien
Wellen
20:00
Sint-Lenaarts
Betekom
20:00
Racing Mechelen
Nijlen
20:00
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

SG-Tertre-Hautrage
20:00
Schaerbeek-Evere
Albert Quévy-Mons
20:00
Ostiches
Binche
20:00
Entité Manageoise
Jeunesse Tamines
20:00
Stade Brainois
PAC Buzet
20:00
Aische
Braine
20:00
Tournai
Gosselies Sports
20:00
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Habay-la-Neuve
20:00
Wanze / Bas-Oha
Mormont
20:00
Oppagne-Wéris
Herstal
20:00
Marloie Sport
Aywaille
20:00
Raeren-Eynatten
Rochefort
20:00
Stade Disonais
Gouvy
20:00
Onhaye
Sprimont-Comblain
20:00
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
20:00
Vorselaar
Antonia
20:00
Oppuurs
Kalmthout
20:00
Bornem
K. Kontich
20:00
Vosselaar
Retie
20:00
Geel
Ranst
20:00
Ternesse
Bevel FC
20:00
Rapid Leest
Berg en Dal
20:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Sporting Bruxelles
20:00
Saint-Josse
Football Club Schaerbeek
20:00
Kosova Schaerbeek
Sportive Brainoise
20:00
Léopold
Genappe
20:00
Union Lasne-Ohain
Nivellois
20:00
Etterbeek
Stade Everois
20:00
NSeth Berchem
Grez-Doiceau
20:00
Ixelles
Walhain
20:00
BX Brussels
Borght-Humbeek
20:00
Linden
Bodegem Kapelle United
20:00
Huldenberg
SC Aarschot
20:00
Grimbergen
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Stade Bierbeek
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Houtem-Oplinter
Wambeek
20:00
Sporting Kampenhout
Veltem
20:00
Bertem-Leefdaal
Liedekerke
20:00
Melsbroek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Snef-Tyber
20:00
Morlanwelz
Soignies Sports
20:00
Le Roeulx
Molenbaix
20:00
Gilly
Montignies
20:00
Antoing
Houdeng
20:00
Excelsior Biévène
Solre-sur-Sambre
20:00
Péruwelz
RAS Monceau
20:00
Ransart
Belœil
20:00
Hornu

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
20:00
Bregel Sport
Alken
20:00
Herkol
Juve Hasselt
20:00
Zepperen-Brustem
Helson Helchteren
20:00
Groen Star Beek
Herderen-Millen
20:00
Verbroedering Maasmechelen
Torpedo Hasselt
20:00
Zonhoven United
Schoonbeek-Beverst
20:00
Herk
Bilzerse Waltwilder
20:00
KFC Eksel

556 Belgium - Provincial-Namur

Andennais
20:00
ES de la Molignée
Chevetogne
20:00
Loyers
Flavion-Morialmé
20:00
Spy
Ciney
20:00
Meux II
US Dinantaise
20:00
Beauraing
Biesme
20:00
Grand-Leez
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Condruzien
Nismes
20:00
Malonne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
20:00
Latem
Dendermonde
20:00
Jong Zulte
Ardennen
20:00
HO Kalken
Elene-Grotenberge
20:00
St-Joris Sleidinge
Excelsior Mariakerke
20:00
Eendracht Aalter
Munkzwalm
20:00
Lokeren Doorslaar
Eendracht Zele
20:00
Grembergen
Drongen
20:00
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
20:00
Oostnieuwkerke
Rumbeke
20:00
Sassport Boezinge
Dadizele
20:00
Excelsior Zedelgem
Meulebeke
20:00
Racing Waregem
Diksmuide
20:00
Blankenberge
Sparta Heestert
20:00
Oostduinkerke
Lauwe
20:00
Wielsbeke
SC Zonnebeke
20:00
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernolomets
21:00
Dunav 2010
Septemvri Tervel
21:00
Ludogorets III
Inter Dobrich
21:00
Kubrat

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Chlumec nad Cidlinou
15:15
Slovan Liberec II
Pardubice II
15:15
Mlada Boleslav II
Hradec Kralove II
15:15
Bohemians 1905 II
Admira Praha
15:15
Sparta Praha II
Admira Praha
15:15
Benesov
Slavia Praha II
15:15
Karlovy Vary
Sparta Praha II
15:15
Motorlet Praha
Viktoria Plzen II
15:30
Slavia Praha II
Viktoria Plzen II
15:30
Jiskra Domažlice
Sokol Brozany
22:00
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
22:00
Zlín II
Znojmo
22:00
Uherský Brod
Viktoria Otrokovice
22:00
Vyškov
Banik Ostrava II
22:00
Vrchovina
Velké Meziříčí
22:00
Slovácko II
Sigma Olomouc II
22:00
Dolní Benešov
Odra Petrkovice
22:00
Hlučín
Hanácká
22:00
Vysočina Jihlava II
Uničov
22:00
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
22:00
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Dvůr Králové
22:00
Sparta Kutná Hora
Kolín
22:00
Čáslav
Hlinsko
22:00
Trutnov
Kolín
22:00
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
21:30
Tatran Všechovice
Nove Sady
21:30
Slavičín
Valašské Meziříčí
21:30
Bzenec
Brumov
21:30
Viktorie Přerov
FC Vsetin
21:30
Skaštice
Strani
21:30
Kozlovice
Šumperk
21:30
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
21:30
Břeclav
Sokol Tasovice
21:30
Start Brno
Humpolec
21:30
Bystřice nad Pernštejnem
Havlickuv Brod
21:30
Sokol Lanžho
Slavoj Polná
21:30
Ždírec nad Doubravou
Hodonín-Šardice
21:30
Žďár nad Sázavou
Zbrojovka Brno II
21:30
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

Thisted
18:00
Frem
Holbæk B&I
18:30
Dalum

320 Denmark - 2. Division Group 2

AB
18:00
Brønshøj
Avarta
18:00
FA 2000

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
16:00
Érdi VSE
Zalaegerszegi TE II
16:00
SC Sopron
Videoton II
16:00
Szabadkikoto
BKV Előre
22:30
Nagyatadi FC
Balatonfuredi
22:30
Veszprém
Gardony
22:30
Puskás II
Komárom
22:30
III. Kerületi TUE
Nagykanizsai ULE
22:30
Papai Perutz
MTE 1904
22:30
Lipot SK
Bicskei
22:30
Menfocsanak

251 Italy - Serie C: Girone A

Lecco
22:30
AlbinoLeffe
Novara
22:30
Como
Piacenza
22:30
Juventus U23
Renate
22:30
Lucchese
Grosseto
22:30
Olbia
Pontedera
22:30
Pergolettese
Giana Erminio
22:30
Pistoiese
Alessandria
22:30
Pro Patria
Livorno
22:30
Pro Sesto
Carrarese
22:30
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone B

Gubbio
20:00
Fano
Cesena
20:00
Arezzo
Ravenna
20:00
Carpi
Legnago Salus
20:00
Fermana
Matelica Calcio
20:00
Imolese
Triestina
20:00
Mantova
Virtus Verona
20:00
Modena
FeralpiSalò
20:00
Perugia
Calcio Padova
20:00
Sambenedettese
Vis Pesaro
20:00
Südtirol

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
01:30
Avellino
Ternana
01:30
Juve Stabia
Catanzaro
01:30
Monopoli
Casertana
01:30
Paganese
Virtus Francavilla
01:30
Palermo
Potenza Calcio
01:30
Trapani
Vibonese
01:30
Turris
Teramo
01:30
Viterbese Castrense
Bari 1908
01:30
Bisceglie
Foggia
01:30
Catania

251 Italy - Serie D: Girone A

Città di Varese
20:00
Legnano
Pro Imperia
20:00
Casale
Sanremo
20:00
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

Desenzano Calvina
20:00
Caravaggio
Casatese
20:00
Vis Nova Giussano
Scanzorosciate
20:00
Sona
Adrense
20:00
Crema
Villa d'Almè
20:00
Breno
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Pontisola
Seregno
20:00
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

Union ArzignanoChiampo
20:00
Delta Calcio Rovigo
Clodiense
20:00
Belluno

251 Italy - Serie D: Girone D

Mezzolara
20:00
Real Forte Querceta
Bagnolese
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

Sporting Trestina
20:00
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

Montegiorgio
20:00
Atletico
Campobasso
20:00
Pineto
Porto Sant'Elpidio
20:00
Recanatese
Olympia Agnonese
20:00
Vastese
Aprilia
20:00
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

Team Nuova Florida
20:00
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:00
Brindisi
Fidelis Andria
20:00
Taranto
Francavilla
20:00
Gravina
Lavello
20:00
Aversa Normanna
Molfetta Calcio
20:00
Città di Fasano
Portici
20:00
Sorrento
Team Altamura
20:00
Nardò
Audace Cerignola
21:00
Casarano

251 Italy - Serie D: Girone I

Licata
20:00
Acireale

1578 Norway - 2. Division

Senja
19:00
Moss
Alta
19:00
Bærum
Rosenborg II
19:30
Egersund
Vålerenga II
21:00
Eidsvold
Asker
21:00
Hødd
Sotra
22:00
Levanger

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
18:00
Garbarnia Kraków
Stal Rzeszów
18:00
Motor Lublin
Chojniczanka Chojnice
18:30
Bytovia Bytów

296 Serbia - Srpska Liga - West

Bane Raska
21:30
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
21:30
Spartak Myjava
Castkovce
21:30
Beluša
Marcelová
21:30
Lednické Rovne
Galanta
21:30
Veľké Ludince
Povazska Bystrica
21:30
Imeľ
OFK Malzenice
21:30
Nitra II
Slovan Duslo Šaľa
21:30
Nové Mesto nad Váhom
Nové Zámky
21:30
Zlaté Moravce-Vrablé II

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Osasuna II
16:30
Arenas de Getxo
Celta de Vigo II
17:00
Cultural Leonesa
Covadonga
17:00
Pontevedra
Sporting Gijon II
17:00
Coruxo
Lealtad
17:00
Salamanca CF UDS
La Nucia
17:00
Badalona
Ejea
17:00
Barakaldo
Peña Deportiva
17:00
Prat
Tarazona
17:00
Real Unión
Ebro
17:00
Laredo
Unionistas de Salamanca
22:00
Burgos
Compostela
22:00
Marino de Luanco
Real Oviedo II
22:00
Guijuelo
Haro
22:00
Portugalete
Zamora
23:00
Real Valladolid II
Izarra
23:00
Deportivo Alaves II
Orihuela
23:00
L'Hospitalet
Barcelona II
23:30
UD Ibiza
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:00
Langreo
FC Andorra
00:15
Villarreal II
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
00:15
Alcoyano
Real Sociedad II
00:30
CD Calahorra

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
17:30
Rápido Bouzas
Deportivo La Coruña II
21:15
Estradense
Bergantiños
22:00
Arosa
Polvorín
22:00
Arenteiro
Villalbés
22:00
Choco
Fisterra
22:00
UD Ourense
Paiosaco
22:00
Ribadumia
Arzúa
22:00
Ourense CF
Viveiro
22:30
Barco
As Pontes
22:30
Atios
Agrupación Estudiantil
23:00
Pontellas

32 Spain - Tercera - Group 2

Ceares
17:00
San Martin
Praviano
17:00
Condal
Avilés Stadium
17:00
Colunga
Vallobín
17:00
Siero
Lenense
17:30
Urraca
Llanera
21:30
Llanes
Real Avilés
22:00
L'Entregu
Mosconia
22:00
Valdesoto

32 Spain - Tercera - Group 3

Revilla
16:30
Castro
Siete Villas
16:45
Tropezón
Samano
16:45
Selaya
Racing Santander II
17:00
Gimnástica Torrelavega
Barquereño
22:00
Barreda
Bezana
22:00
Solares
Cayon
22:30
Escobedo
Rinconeda Polanco
23:30
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
16:00
Beasain
Ariznabarra
17:00
Somorrostro
CD Vitoria
21:30
Sestao River
Urduliz
22:15
Real Sociedad III

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
16:45
San Cristobal
Girona II
17:00
Vilafranca
Cerdanyola del Vallès
17:00
Terrassa
Granollers
17:30
Europa
Peralada
22:00
Santfeliuenc
Banyoles
22:00
Valls
Vilassar Mar
23:00
Manresa
Sant Andreu
23:00
Castelldefels
Horta
23:00
Igualada
Figueres
23:00
Montañesa
Sants
00:00
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
16:30
Jove Espanol
Saguntino
23:00
Intercity
Alzira
23:00
Elche II
Roda
23:00
Eldense
Villarreal III
23:00
Beniganim
Silla
23:00
Olímpic de Xàtiva
Benicarló
23:00
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
16:30
Carabanchel
Villanueva del Pardillo
16:30
Real Aranjuez
Complutense
16:30
Villaverde-Boetticher
RSD Alcalá
16:30
Atlético de Pinto
San Fernando de Henares
16:30
Móstoles CF
Unión Adarve
17:00
Móstoles
Pozuelo Alarcón
17:00
Trival Valderas
Santa Ana
17:00
El Álamo
Rayo Vallecano II
17:30
Alcorcón II
Flat Earth
22:00
Parla
Moratalaz
00:10
Leganés II

32 Spain - Tercera - Group 8

Cristo Atlético
22:00
Burgos Promesas
Bembibre
22:00
Real Ávila
Becerril Campos
22:00
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

Mancha Real
17:00
Antequera
Almería II
17:00
Vélez
Loja
17:00
Alhaurino
Huétor Vega
17:00
Alhaurín
Maracena
17:15
Motril
Atlético Porcuna
17:45
Melilla CD
Huétor Tájar
23:00
Juventud Torremolinos
Ciudad de Torredonjimeno
00:00
El Palo
Torreperogil
00:00
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

Conil
17:00
Sevilla III
Antoniano
17:00
Pozoblanco
Arcos
22:00
Coria CF
Xerez Deportivo
00:00
Lucena
Lebrijana
00:00
Castilleja
Cabecense
00:00
La Palma

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
17:00
San Rafael
Ferriolense
17:00
Esporles
Ibiza Islas Pitiusas
17:00
Platges de Calvià
Constància
17:45
PE Sant Jordi
Soller
22:00
Santa Catalina Atlético
Cardassar
22:00
Alcúdia

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
18:00
Ibarra
Panadería Pulido
18:00
Tenisca
Gran Tarajal
18:00
Santa Úrsula
Lanzarote
18:00
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
16:30
UCAM Murcia II
Huércal-Overa
16:30
Olímpico Totana
Cartagena FC
21:30
Bullense
Mar Menor
22:00
Atlético Pulpileño
Deportiva Minera
22:00
El Palmar
Mazarrón FC
22:30
Los Garres
Muleño
22:30
EDMF Churra
Racing Murcia
23:00
Real Murcia II
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Plus Ultra
Lorca
23:00
Minerva
Cartagena II
01:30
Águilas CF

32 Spain - Tercera - Group 14

Azuaga
17:00
Aceuchal
Olivenza
17:00
Valdivia
Fuente Cantos
17:00
Lobón
Llerenense
22:00
Calamonte
Miajadas
23:00
UP Plasencia
Arroyo
23:00
Extremadura UD II
Trujillo
23:00
Chinato
RCP Valverdeno
23:00
Campanario
Montijo
23:30
Cacereño
Moralo
23:30
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

River Ega
22:00
Lourdes
Corellano
22:30
Baztan

32 Spain - Tercera - Group 16

Vianés
16:30
Alberite
Villegas
17:00
Tedeón
Berceo
17:00
River Ebro
Varea
22:00
Náxara
Alfaro
22:00
Logroñés II
Anguiano
22:00
Racing Rioja
Oyonesa
22:00
Casalarreina
CDFC La Calzada
22:00
Calahorra II
Arnedo
22:30
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

Sabiñánigo
17:00
Valdefierro
Robres
22:00
Atletico Monzon
Sariñena
22:00
CDJ Tamarite
Real Zaragoza II
22:00
Barbastro
Huesca II
22:00
Utebo
Belchite 97
22:00
Cuarte Industrial
Illueca
22:00
Calamocha
Teruel
22:00
Brea
Binéfar
22:00
Borja
Villanueva CF
22:30
Fraga
Épila
22:30
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

Atletico Ibanes
16:30
Azuqueca
La Roda
17:00
Guadalajara
Almansa
17:00
Pedroñeras
Albacete II
17:45
Toledo
Huracán Balazote
22:00
Tarancón
Manzanares
22:00
Madridejos
Quintanar del Rey
23:00
Torrijos
Calvo Sotelo
23:00
Marchamalo

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Nordvärmland
19:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Järfälla
20:00
Kvarnsveden
Gute
21:30
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

Bergnasets
17:00
IFK Östersund
Umeå FC Akademi
20:00
Frösö

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Prespa Birlik
19:00
Karlshamn
Kristianstad
20:00
Balkan

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
19:00
Astrio
Onsala
19:00
Tord

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kahramanmaraşspor
19:00
Sancaktepe Belediye
Şanlıurfaspor
19:00
Niğde Belediyespor
Gümüşhanespor
19:00
Çorum Belediyespor
Hacettepe
19:00
Afjet Afyonspor
24 Erzincanspor
19:00
Ankara Demirspor
Hekimoğlu Trabzon
19:00
Ergene Velimeşespor
Zonguldak Kömürspor
19:00
Kocaelispor
Sarıyer
19:00
Manisa BBSK
Utaş Uşakspor
19:00
İnegölspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kırklarelispor
19:00
Eyüpspor
Van BB
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
Karacabey Birlikspor
19:00
Turgutluspor
Sakaryaspor
19:00
Etimesgut Belediyespor
Pendikspor
19:00
Elazığspor
Pazarspor
19:00
Kastamonuspor
Bugsaşspor
19:00
Bayburt İÖİ
Kırşehir Belediyespor
19:00
Serik Belediyespor
Bodrumspor
19:00
Karabükspor
Sivas Belediyespor
19:00
Tarsus İdman Yurdu

5 Brazil - Amazonense

São Raimundo AM
02:30
Princesa Solimões

5 Brazil - Baiano 1

Vitória
02:00
Jacuipense

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
01:00
Luziânia

5 Brazil - Carioca 1

Volta Redonda
07:05
ฟลาเมงโก
Portuguesa RJ
02:00
Fluminense
Botafogo
04:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Catarinense 1

Avaí
02:00
Brusque
Marcílio Dias
05:00
Chapecoense

5 Brazil - Cearense 1

Crato
01:30
Ferroviário
Icasa
01:30
Uniclinic
Ceará
02:00
Pacajus

5 Brazil - Gaucho 1

Juventude
02:00
Internacional
Caxias
05:00
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

Atlético GO
02:00
Goiás

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

Acao Cuiaba
20:00
Cuiabá

5 Brazil - Mineiro 1

Cruzeiro
02:00
América Mineiro

5 Brazil - Paraense

Castanhal
20:00
Independente PA
Bragantino PA
01:30
Paysandu
Itupiranga
02:00
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

Nacional de Patos
02:00
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paranaense 1

Toledo Brazil
02:00
Operário PR
Cianorte
04:00
Maringá

5 Brazil - Paulista A1

Guarani
06:00
Novorizontino
Santo André
06:00
Palmeiras

5 Brazil - Paulista A3

Batatais
08:00
Comercial
Penapolense
08:00
Nacional SP
Marília
08:00
Barretos
Rio Preto
08:00
CA Linense

5 Brazil - Pernambucano 1

Sete de Setembro PE
02:00
Vera Cruz
Sport Recife
02:00
Náutico
Central
02:00
Salgueiro
Afogados
02:00
Santa Cruz
Acadêmica Vitória
02:00
Retrô

5 Brazil - Piauiense

Tiradentes PI
19:00
Altos
Picos
01:45
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

América RN
02:00
Globo

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
21:00
Real Ariquemes
Gênus
03:00
Rondoniense
Ji-Paraná
03:00
Uniao Cacoalense
Barcelona RO
03:00
Guaporé

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
02:00
Dourados Atlético
Costa Rica - MS
02:00
Comercial MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
22:00
Los Andes
Flandria
01:30
Acassuso
Deportivo Merlo
01:30
Sacachispas
San Miguel
01:30
JJ Urquiza
Comunicaciones
01:30
Colegiales
Deportivo Armenio
01:30
Fénix
Villa San Carlos
01:30
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
01:30
Unión Sunchales
CDJU Gualeguaychu
01:30
Racing Córdoba
Deportivo Camioneros
01:30
Ciudad de Bolívar
Villa Mitre
01:30
Olimpo
Circulo Deportivo
01:30
Estudiantes de San Luis
Gimnasia y Tiro
01:45
Chaco For Ever
Sportivo Belgrano
02:00
Crucero del Norte
Sarmiento Resistencia
02:00
Central Norte
Boca Unidos
02:00
Gimnasia Concepción
Sportivo Las Parejas
02:00
Douglas Haig
Juventud Unida Univ.
02:00
Huracán Las Heras
Sansinena
02:00
Sol de Mayo
Sportivo Desamparados
02:00
Deportivo Madryn
Cipolletti
02:00
Independiente Chivilcoy

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Electricite du Cambodge
Visakha
18:00
Cambodia Tiger
Phnom Penh Crown
18:00
Svay Rieng

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing des Gônaïves
03:00
Real du Cap
Cavaly
03:00
Capoise
Mirebalais
03:00
América des Cayes
Juventus Hai
03:00
Arcahaie
Rivartibonitienne
03:00
Baltimore
Cosmopolites
04:00
Violette AC
FICA
05:00
Ouanaminthe
Tempête
05:00
Triomphe Liancourt

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
20:00
Domagnano
San Giovanni
20:00
Murata

462 England - Premier League 2 Divison Two

Aston Villa U23
20:00
Newcastle Utd U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
13:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

Pogradeci
20:00
Tomori Berat
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

Memaliaj
20:00
Devolli
Labëria
20:00
Maliqi
Këlcyra
20:00
Delvina
Naftëtari Kuçovë
20:00
Skrapari
Albpetrol Patos
20:00
Tepelena
Spartaku Tiranë
21:00
Ada Velipojë

712 Korea Republic - K League 2

Sangju Sangmu
11:30
Gyeongnam
Bucheon 1995
14:00
Busan I'Park
Seoul E.
16:30
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

The Lakes
15:00
The Gap

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
Manly United
Sydney II
15:30
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Strikers
15:00
Gold Coast United

41 Europe - Champions League Women

Barcelona W
17:00
Paris SG W
Chelsea W
18:30
Bayern Munich W

251 Italy - PrimaVera 1

Empoli U19
15:30
Milan U19
Genoa U19
17:30
Cagliari U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz
17:00
GKS Katowice W
Akademia Piłkarska LG
19:00
ROW Rybnik

245 Czech Republic - First League Women

Sparta Prague W
19:00
Horní Heršpice
Plzen W
19:00
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
17:00
Cracovia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Free State Stars
20:00
TS Sporting
Richards Bay
20:00
University of Pretoria
Pretoria Callies
20:00
Cape Town All Stars

716 Nigeria - Npfl

Rivers United
22:00
Enyimba
Nasarawa United
22:00
Adamawa United
Plateau United
22:00
Kano Pillars
Enyimba
22:00
Heartland
Rivers United
22:00
Wikki Tourist
Akwa United
22:00
Kwara United
Jigawa Golden Stars
22:00
Abia Warriors
Ifeanyi Uba
22:00
Enugu Rangers
MFM
22:00
Akwa Starlets
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars
Katsina United
22:00
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
05:00
Árabe Unido
Tauro
05:00
Alianza
Atlético Chiriquí
05:00
Veraguas
San Francisco
05:00
Azuero

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
20:00
Prishtina
Drenica
20:00
KF Ballkani

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
19:30
Köniz

3126 Luxembourg - National Division

F91 Dudelange
21:00
Differdange 03
UNA Strassen
21:00
Jeunesse d'Esch
Wiltz
21:00
Racing
RM Hamm Benfica
21:00
Rodange
UT Pétange
21:00
Hostert
Fola Esch
21:00
Mondorf-les-Bains
Progrès Niedercorn
21:00
Etzella Ettelbrück
Swift Hesperange
21:00
Victoria Rosport

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
04:00
Bad Gleichenberg
Sturm Graz II
04:00
Weiz
Ried II
04:00
Kalsdorf
Allerheiligen
04:00
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:30
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

Charlestown City Blues
11:30
Valentine

2493 Mauritania - Super D1

Médine
04:15
Armee
Police
06:00
JAHE

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
Racing Club Brazzavile
Nathaly's
20:00
Diables Noirs
JS Talangaï
22:00
CARA Brazzaville
Otôho d'Oyo
22:00
Cheminots
V.Club Mokanda
22:00
Étoile du Congo

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Kalmar W
19:00
Lidköping W
Uppsala W
20:00
Bollstanäs W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

KuPS W
18:00
HJK W
Ilves W
21:00
TiPS W

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
16:30
Espanyol W
Deportivo de La Coruña W
16:30
Madrid CFF W
Real Madrid W
17:00
Huelva W
Levante W
18:30
Sevilla W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Basel W
19:00
Young Boys W

674 Hungary - Nb I Women

Szent Mihály W
22:00
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

Juventus W
17:30
Florentia W
Fiorentina W
17:30
Bari W
Inter Milano W
20:00
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
22:00
León W
Puebla W
00:00
América W

4125 Uganda - Uganda Cup

Proline
17:00
Kiboga Young
Kigezi Home Boyz
19:30
Kitara
Police
19:30
Bright Stars
Maroons
19:30
KCCA
Wakiso Giants
20:00
Soana

32 Spain - Segunda Division Women

Dinamo Guadalajara W
16:00
Torrelodones W
CFF Albacete W
16:00
Marítim W
Sant Gabriel W
16:15
Riudoms W
Igualada W
16:30
Collerense II W
Zamora Amigos Duero W
16:30
Rayo Vallecano II W
Getafe W
16:30
DNS de Belen W
Olímpico Madrid W
16:30
Salamanca W
Son Sardina W
17:00
Huesca W
Samper W
17:00
Atlético Madrid III W
Plaza Argel W
17:00
SMX Athletic Murcia W
Ciudad de Murcia W
17:00
Mislata W
Oceja-Gimnástica W
17:00
Umia W
Monte W
17:00
Mos W
Castro W
17:00
Victoria FC W
Arratia W
17:00
Mulier W
Zaragoza II W
17:30
Pardinyes W
Balears W
17:30
Europa W
Llanera W
17:30
Valladares W
Valencia III W
18:00
Murcia Féminas W
Achamán W
18:00
Tarsa W
Las Majoreras W
18:00
San Antonio Pilar W
Girona W
21:00
Vic Riuprimer W
Madrid III W
21:00
Tres Cantos W
Albacete II W
21:00
Villarreal II W
Pallejà W
22:00
Levante Las Planas W

3483 USA - USL League One

Inter Miami II
06:30
Richmond Kickers

158 Uruguay - Super Cup

Nacional
04:00
Wanderers

32 Spain - Spain Youth League

Santa Fe U19
17:00
Sanluqueno U19
Numancia U19
17:00
Antiguoko U19
Mutilvera U19
17:00
Leioa U19

5 Brazil - Brasileiro Women

Minas ICESP W
01:00
Cruzeiro W
Bahia W
04:00
Flamengo W
São José W
06:00
Real Brasília W
Santos W
06:00
Corinthians W

2507 Gambia - GFA League

Banjul
04:00
Waa Banjul Football

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Avondale Heights U21
Melbourne Knights U21
10:00
Dandenong City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
11:00
Ehime W
Yamato Sylphid W
11:00
Speranza W
Harima W
11:00
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

Kamboi Eagles
23:15
Mighty Blackpool
Diamond Stars
23:15
RSLAF
Police
02:30
Johansen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Lakes Res.
13:00
The Gap Res.

99474 World - Club Friendlies Women

KIL / Hemne W
16:30
Fløya W

453172 Macao - Primeira Division

CPK
18:00
เบนฟิกา
Lun Lok
20:00
Hang Sai

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
21:00
Lions FC
College Cosmo
23:30
Manchester 62

479 Japan - Nadeshiko League 2

Bunnies Gunma White Star W
09:00
Kibi Univ. Takahashi W
Yunogo Belle W
09:00
Norrdea Hokkaido W
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Tsukuba Ladies

1233 Finland - Kolmonen

Peimari United
19:00
VG-62
SexyPöxyt
23:00
CLE

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 2 พ.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 2 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 2 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 2 พ.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 2 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 2 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com