แจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
18:00
ไบรท์ตัน
แอสตันวิลลา
20:05
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
22:30
เอฟเวอร์ตัน
อาร์เซน่อล
01:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แบล็กพูล
18:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ชาร์ลตันแอธเลติก
18:00
ฮัลล์ซิตี
ครูว์ อเล็กซานดร้า
18:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
18:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม
18:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
อิปสวิช ทาวน์
18:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ลินคอล์น ซิตี้
18:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
18:00
โรชเดล
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
18:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
พอร์ตสมัท
18:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ซันเดอร์แลนด์
18:00
Northampton Town
วีแกนแอทเลติก
18:00
Swindon Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอ็มเมน
17:15
โกรนิงเงิน
เฟเยนูร์ด
19:30
อาแจกซ์
พีอีซี ซโวลล์
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
วิลเลม ทเว
21:45
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

โคโลญจน์
18:30
ไฟร์บวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
ไมนซ์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:00
Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
18:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
เม็ตซ์
20:00
นีมส์
อองเช่ร์
20:00
ดิฌง
นีซ
20:00
แบรสต์
สตราส์บูร์ก
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แร็งส์
22:05
โมนาโก
แรนส์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
17:30
ซัสเซาโล่
ปาร์มา
20:00
อตาลันต้า
Benevento
20:00
กายารี่
เวโรน่า
20:00
โตริโน่
โรม่า
23:00
Crotone
ยูเวนตุส
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
19:00
SD Eibar
บาเลนเซีย
21:15
เรอัล บายาโดลิด
บียาร์เรอัล
23:30
เซลต้า บีโก้
เรอัล มาดริด
02:00
เซบีย่า

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
วิสเซล โคเบะ
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
เวกัลตะ เซนได
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
จูบิโล่ อิวาตะ
Sagamihara
11:00
มาชิดา เซลเวีย
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โทชิกิ SC
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
เกียวโต แซงก้า
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ThespaKusatsu Gunma
13:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
Giravanz Kitakyushu
14:00
V-วาเรน นากาซากิ

99474 World - Club Friendlies

Stabæk
20:00
Lillestrøm

462 England - Women's Super League

Arsenal W
20:30
Aston Villa W
Birmingham W
20:30
Tottenham W
Brighton W
20:30
Bristol City W
Chelsea W
20:30
Reading W
Manchester United W
20:30
Everton W
West Ham W
20:30
Manchester City W

38 Netherlands - Eredivisie Women

ADO Den Haag W
19:30
PSV W
Ajax W
19:30
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
18:30
Sandhausen
Erzgebirge Aue
18:30
พาเดอร์บอร์น
Bochum
18:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Meppen
18:00
VfB Lübeck
Bayern München II
19:00
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
18:30
Chemie Leipzig
Chemnitzer FC
18:30
Energie Cottbus
Union Fürstenwalde
18:30
Babelsberg
Lokomotive Leipzig
18:30
Germania Halberstadt
BFC Dynamo
18:30
Auerbach
Hertha BSC II
18:30
Viktoria Berlin
BAK '07
18:30
ZFC Meuselwitz
Carl Zeiss Jena
18:30
Lichtenberg
Luckenwalde
18:30
Tennis Borussia
Bischofswerdaer FV
18:30
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
Neckarsulmer SU
Lörrach-Brombach
20:00
Sandhausen II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Geestemünde
Hemelingen
19:30
Leher TS
Vatan Sport
20:00
BTS Neustadt
Hastedt
20:00
Komet Arsten
SFL Bremerhaven
20:30
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Türk Gücü Friedberg
20:00
Viktoria Griesheim
Ginsheim
20:00
Dietkirchen
Hanau 93
20:00
Eddersheim
Neuhof
20:00
SV Steinbach
FV Bad Vilbel
20:00
Buchonia Flieden
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Eilendorf
Alfter
20:00
Hürth
Hennef 05
20:00
Pesch
Düren Merzenich
20:00
Borussia Freialdenhoven
Wesseling-Urfeld
20:15
Siegburger SV
Fortuna Köln II
20:30
SV Breinig
Deutz
20:30
FC BW Friesdorf
VfL Vichttal
20:30
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

Schwarz-Weiß Essen
20:00
TVD Velbert
1. FC M'gladbach
20:00
Monheim
SC Velbert
20:00
FSV Duisburg
SF Baumberg
20:00
SF Niederwenigern
Kleve
20:00
Union Nettetal
Germania Ratingen
20:00
Schonnebeck
Meerbusch
20:00
Dusseldorf-West
Kray
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Teutonia St.Tönis
20:30
Hilden
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Cronenberger SC
FC Bocholt
20:30
Sterkrade-Nord

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
19:00
Strausberg
Tasmania Berlin
19:00
RSV Eintracht
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
BSC Süd 05
Stern
19:00
Staaken
Victoria Seelow
19:00
CFC Hertha
Pampow
19:00
Hansa Rostock II
Hertha Zehlendorf
19:00
Lok Stendal
Rostocker FC
19:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
19:00
Einheit Rudolstadt
An der Fahner Höhe
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Krieschow
19:00
Carl Zeiss Jena II
1. FC Merseburg
19:00
Wacker Nordhausen
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Eilenburg
FC Grimma
19:00
Ludwigsfelder FC
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Martinroda
International Leipzig
19:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Vreden
20:00
Westfalia Herne
Sprockhövel
20:00
Kaan-Marienborn
Ennepetal
20:00
Westfalia Rhynern
Hammer SpVg
20:00
Schermbeck
Sportfreunde Siegen
20:00
Paderborn 07 II
TuS Haltern
20:00
ASC Dortmund
Victoria Clarholz
20:00
Eintracht Rheine
Erndtebrück
20:00
Preußen Münster II
Meinerzhagen
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Holzwickeder SC
20:00
Gütersloh

143 Austria - Tipico Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
Wattens
Sturm Graz
19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Rapid Vienna
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
15:30
Juniors OÖ

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
21:00
Qabala
Sabah
23:15
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
17:30
Baranovichi
Shakhtyor Petrikov
19:30
Lida
Krumkachy
21:30
Belshina

556 Belgium - Pro League

Mechelen
21:00
KV Oostende

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
22:30
Tsarsko selo
Botev Plovdiv
00:45
Levski Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
00:00
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
22:00
AEK Larnaca
Olympiakos
22:00
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
20:00
Slovácko
České Budějovice
20:00
Pardubice
Sigma Olomouc
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Sparta Praha
00:30
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Vlašim
Táborsko
22:00
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Lyngby
19:00
Horsens
Vejle
19:00
SønderjyskE
Randers
21:00
AGF
Brøndby
23:00
Midtjylland

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
19:00
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
20:00
Haka
Mariehamn
22:30
Oulu

1233 Finland - Ykkonen

RoPS
22:30
MP
Klubi-04
22:30
KPV
MuSa
22:30
JIPPO
EIF
22:30
Jaro

125 Greece - Super League

PAOK
19:00
Aris
Asteras Tripolis
21:15
โอลิมเปียกอส
Panathinaikos
23:30
AEK Athens

125 Greece - Football League

Thesprotos
21:00
Apollon Pontou FC
Pontion Karagiannion
21:00
Veria
Triglia FC
21:00
Olympiakos Volos
Almopos
21:00
Pierikos
Egaleo
21:00
Niki Volos
Episkopi
21:00
Rodos
Kallithea
21:00
Ialysos
Aspropyrgos Enosis
21:00
Asteras Vlachioti
Kalamata
21:00
Santorini 2020

674 Hungary - OTP Bank Liga

Diósgyőr
22:30
MOL Vidi
Puskás
22:30
Budafoki MTE
Várda SE
22:30
Paksi SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Dorogi
22:00
Ajka
Soroksár SC
22:00
Kaposvári Rákóczi
DEAC
22:00
Pécsi MFC
Győri ETO
22:00
Szeged 2011
Kazincbarcika
22:00
Gyirmót
Szentlőrinc SE
22:00
Debrecen
Csákvári TK
22:00
Siófok
Békéscsaba
22:00
Szolnoki MÁV
Szombathelyi Haladás
22:00
Budaörs
Nyíregyháza Spartacus
01:00
Vasas

1796 Iceland - Pepsideild

FH
02:15
Valur
Keflavík
02:15
Stjarnan

1796 Iceland - 2. Deild

KV
21:00
Magni

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
23:00
Maccabi Netanya
Maccabi Tel Aviv
00:30
Maccabi Haifa

748 Latvia - Virsliga

Riga
19:00
Liepāja
Valmiera / BSS
21:00
Noah Jūrmala
Metta / LU
23:30
Spartaks Jūrmala

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
21:00
Pelister
Makedonija
21:00
Skendija 79
Struga
21:00
Vardar
Rabotnicki
21:00
Sileks
Borec
21:00
Renova
Belasica
21:00
Akademija Pandev

998 Montenegro - First League

Budućnost
22:00
Rudar
Petrovac
22:00
Iskra
Mladost
22:00
Jezero
Mladost Ljeskopolje
22:00
Zeta
Sutjeska
22:00
Dečić

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Tromsø
Molde
23:00
Kristiansund
Viking
23:00
Brann
Odd
23:00
Sandefjord
Vålerenga
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
20:00
Śląsk Wrocław
Stal Mielec
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
17:40
Widzew Lodz
ŁKS Łódź
20:00
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
21:00
Marítimo
Gil Vicente
02:00
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Cova Piedade
20:00
Vizela
Arouca
21:00
Casa Pia
Leixões
23:30
Porto II
Varzim
02:30
Penafiel

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
18:00
CSM Iaşi
Viitorul
20:30
Argeş
Universitatea Craiova
23:00
Botoşani

1161 Scotland - Scottish Cup

St. Mirren
20:15
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
19:30
Javor Ivanjica
Spartak Subotica
19:30
Inđija
Radnički Niš
19:30
Rad Beograd
Mačva Šabac
19:30
Vojvodina
Metalac GM
19:30
Bačka Palanka
Čukarički
21:40
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:45
Zlatibor Čajetina

296 Serbia - Prva Liga

Žarkovo
22:00
Kolubara
Borac Čačak
22:00
Loznica
Dinamo Vranje
22:00
Zemun
Radnički Kragujevac
22:00
Trajal Krusevac
Kabel Novi Sad
22:00
Budućnost Dobanovci
IMT Novi Beograd
22:00
Železničar Pančevo
Radnički Pirot
22:00
Jagodina
Radnički Sr. Mitrovica
22:00
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
23:00
DAC
Nitra
23:00
Sereď

1638 Slovenia - 1. SNL

Gorica
20:00
Domžale
Olimpija
21:45
Maribor
Koper
01:00
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Smartno
Bilje
22:00
Brežice
Krka
22:00
Dob
Beltinci
22:00
Dekani
Fužinar
22:00
Radomlje
Primorje
22:00
Rudar Velenje
Nafta
22:00
Triglav
NŠ Drava
22:00
Brda Dobrovo
Krka
22:00
Rudar Velenje
Brda Dobrovo
22:00
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
19:00
Fuenlabrada
เรอัล โอเบียโด้
21:00
Sabadell
FC Cartagena
23:15
Castellón
UD Logroñés
23:15
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
20:00
Djurgården
Mjällby
20:00
Östersunds FK
มัลโม่
22:30
Varberg BoIS

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
18:00
Växjö W
KIF Orebro W
21:00
Eskilstuna United W
Rosengard W
21:00
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

Vasalund
18:00
Norrby
Brage
20:00
Helsingborg

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
18:00
IF Karlstad Fotboll
Hammarby Talang
18:00
Gefle
Haninge
20:00
Piteå

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
18:00
Linköping City
Trollhättan
21:00
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
21:00
Zürich
Luzern
21:00
Servette
St. Gallen
21:00
Sion

404 Turkey - 1. Lig

Altay
22:00
Bandırmaspor
Balıkesirspor
22:00
Altınordu
Bursaspor
22:00
Keçiörengücü
Osmanlıspor
22:00
İstanbulspor
Menemen Belediyespor
00:30
Adana Demirspor
Adanaspor
00:30
Samsunspor
Tuzlaspor
00:30
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

Lviv
21:00
Olimpik Donetsk
Dnipro-1
21:00
Rukh Vynnyky
Mariupol
21:00
Desna
Zorya
21:00
โอเล็กซานเดรีย
Kolos Kovalivka
21:00
ดินาโมเคียฟ
ชัคตาร์
21:00
Inhulets
Minai
21:00
Vorskla

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
20:00
Central Cordoba SdE
Argentinos Juniors
22:10
Estudiantes
Racing Club
00:30
San Lorenzo
River Plate
00:30
Aldosivi
Platense
00:30
Rosario Central
Huracán
03:15
Independiente
Lanús
03:15
Talleres Córdoba
Colón
03:15
Unión Santa Fe

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Jujuy
00:00
Barracas Central
Almagro
01:00
San Martín San Juan
Deportivo Santamarina
01:00
Villa Dálmine
Agropecuario
01:30
Estudiantes Caseros
Temperley
01:30
Atlanta
Estudiantes Río Cuarto
04:00
Chacarita Juniors
Club Atlético Güemes
06:00
Brown de Adrogué

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
07:30
Palestino
Curicó Unido
23:00
Huachipato
Antofagasta
02:30
Universidad Chile
Audax Italiano
05:00
Cobresal

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
23:00
San Luis

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:30
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

Mushuc Runa
01:00
Universidad Católica
Delfin
03:30
Olmedo
Aucas
06:00
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:15
Firpo
Once Municipal
04:00
Santa Tecla
Municipal Limeño
04:00
FAS
Alianza
04:15
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
07:00
Sacachispas
Municipal
00:00
Iztapa
Cotzumalguapa
03:00
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

Atlas
07:00
Tigres UANL
Santos Laguna
09:15
Querétaro

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
07:00
Nacional Asunción
Olimpia
04:45
Sol de América
Libertad
04:45
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
03:30
César Vallejo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอลเอ แกลักซี
07:00
ลอสแอนเจลิส
โคโลราโด ราปิดส์
09:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
Inter Miami
00:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
02:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
Austin

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

San Antonio
07:30
Real Monarchs
El Paso Locomotive
08:30
New Mexico United
Phoenix Rising
09:30
Oakland Roots

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:00
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

Santa Rita
21:00
Progresso
Desportivo Huíla
21:30
Cubango
Wiliete
22:00
1º de Agosto

593 Cameroon - Elite One

Eding Sport
21:00
Yafoot
Stade Renard
21:00
Dragon de Yaounde
Fovu Club
21:00
Feutcheu
Union Douala
21:00
PWD
Bamboutos
21:00
Fortuna Mfou

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
23:00
Rahimo
Etoile Filante
01:15
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

Motema Pembe
20:30
Vita Club
Blessing
20:30
Dauphins Noirs
Saint Eloi Lupopo
20:30
Sanga Balende
Lubumbashi Sport
20:30
Groupe Bazano

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
22:30
ASEC Mimosas
SOL
23:00
Bouake
Stella
01:00
Racing d'Abidjan

886 Egypt - Premier League

El Geish
02:30
Ghazl El Mehalla
Al Masry
02:30
Misr Lel Makasa
ENPPI
02:30
Al Ittihad
Pyramids FC
02:30
Ceramica Cleopatra

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
Elmina Sharks
Ashanti Gold
22:00
Eleven Wonders
Ebusua Dwarfs
22:00
Wa All Stars
Liberty Professionals
22:00
Medeama
Aduana Stars
22:00
Berekum Chelsea
Karela
22:00
Bechem United
Hearts of Oak
01:00
King Faisal

26833 Grenada - Premier Division

Chantimelle
08:00
Hurricanes
St. John's
03:00
Eagles Super Strikers
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:15
Mt. Rich

1703 Guinea - Ligue 1

Flamme Olympique
05:00
Horoya
Santoba
05:00
CO Coyah
Satellite
05:00
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Ulinzi Stars
Zoo Kericho
19:00
Gor Mahia
Mathare United
19:00
Posta Rangers
Tusker
19:00
Western Stima

16175 Libya - Premier League

Al-Tahaddi
03:30
Khaleej Sart
Shabaab Al Jabal
03:30
Al-Anwar
Al-Khmes
04:00
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
05:00
Wydad Casablanca
Raja Casablanca
05:00
Maghreb Fès
RSB Berkane
05:00
Moghreb Tétouan

1424 Morocco - Botola 2

Riadi Salmi
23:00
Kawkab Marrakech
Stade Marocain
23:00
Wydad Fès
Khouribga
05:00
AS Salé
Olympique Dcheïra
05:00
Raja Beni Mellal

200 Senegal - Ligue 1

Gorée
23:30
Pikine
Stade de Mbour
23:30
Generation Foot
Teungueth
23:30
CNEPS Excellence
Jaraaf
23:30
Dakar SC
ASEC Ndiambour
23:30
Casa Sport

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Jabala
Al Ittihad
19:00
Al-Horgelah
Hottin
19:00
Wathba
Karama
19:00
Teshrin
Foutoua
19:00
Horriya
Taliya
19:00
Shorta
Al Sahel
19:00
Wahda

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
KMC

2568 Zambia - Super League

Prison Leopards
19:00
NAPSA Stars
Indeni
20:00
Young Green Eagles
Green Eagles
20:00
Lusaka Dynamos
Green Buffaloes
20:00
Lumwana Radiants
Power Dynamos
20:00
Nkana

2931 Andorra - Primera División

Engordany
16:30
Penya Encarnada
Carroi
16:30
UE Santa Coloma
Inter Club d'Escaldes
21:30
FC Santa Coloma
Atlètic Club d'Escaldes
21:30
Sant Julià

2931 Andorra - 2. Division

Encamp
22:00
Ordino

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Sepahan
22:55
Persepolis
Paykan
23:50
Tractor Sazi
Esteghlal
00:45
Zob Ahan

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
02:30
Al Wihdat
Al Jalil
02:30
Al Salt

1439 Tunisia - Ligue 1

Club Africain
19:30
Olympique Béja
Slimane
19:30
Rejiche
CA Bizertin
19:30
ES Tunis
CS Sfaxien
19:30
Kairouan
Tataouine
19:30
Stade Tunisien
Métlaoui
19:30
Monastir
Ben Guerdane
19:30
Etoile du Sahel

5618 China PR - Super League

Chongqing Dangdai Lifan
17:00
Henan Jianye
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

5618 China PR - League One

Hangzhou
15:00
Shaanxi Chang'an
Zibo Sunday
18:35
Meizhou Hakka

64306 Hong Kong - Premier League

Warriors
14:00
Tai Chung
Eastern
19:00
Happy Valley

64306 Hong Kong - First Division

Dreams Metro Gallery
12:30
Central & Western
Citizen AA
12:30
Hoi King
Wing Yee
14:30
Wong Tai Sin
South China
14:30
Eastern District
Shatin
14:30
Wofoo Tai Po
North District
14:30
Sham Shui Po
Hong Kong FC
15:45
Yuen Long

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
14:30
Suwon Bluewings
Ulsan
16:00
Seongnam

712 Korea Republic - National League

Pyeongtaek Citizen
12:00
Changwon City
Hwaseong
13:00
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Super League

Melaka United
21:00
MISC
Perak
21:00
Pahang
Selangor
21:00
Terengganu

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
An Giang
Công An Nhân Dân
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
Bình Phước
17:00
Can Tho
Long An
17:00
Phu Dong

44 Argentina - Primera C

Real Pilar
01:30
Midland
Claypole
01:30
Luján
Ituzaingó
01:30
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Defensores de Cambaceres
01:30
Liniers
ลูกาโน
01:30
Centro Español
Puerto Nuevo
01:30
Deportivo Muñiz

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
19:00
Blauw Geel '38
USV Hercules
19:00
ADO '20
Gemert
19:00
OSS '20
Westlandia
19:00
JOS Watergraafsmeer
DEM
19:00
Hollandia
OFC Oostzaan
19:30
Dongen
UNA
19:30
EVV
Groene Ster
19:30
GVV Unitas
HSC '21
19:30
Hoogland

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
02:00
Guabirá
Wilstermann
04:15
Always Ready
Oriente Petrolero
06:30
Real Potosí

556 Belgium - Division 3: ACFF

Solières Sport
20:00
La Louvière
Stockay-Warfusée
20:00
RES Durbuy
Verlaine
20:00
Tubize
Acren
20:00
Hamoir

556 Belgium - Provincial-Brabant

BX Brussels
20:00
Grez-Doiceau
Kosova Schaerbeek
20:00
Walhain
Union Lasne-Ohain
20:00
Nivellois
Etterbeek
20:00
Sporting Bruxelles
Ixelles
20:00
Genappe
NSeth Berchem
20:00
Football Club Schaerbeek
Léopold
20:00
Stade Everois
Saint-Josse
20:00
Sportive Brainoise

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Topolite
21:00
Dunav 2010
Chernolomets
21:00
Ludogorets III
Spartak Varna
21:00
Kubrat
Inter Dobrich
21:00
Dorostol

116 Cyprus - 3. Division

O Kormakitis
21:00
Ethnikos Assias
Ormideia
21:00
Peyia
Iraklis Yerolakkou
21:00
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Slavia Praha II
Slovan Liberec II
15:15
Ústí nad Orlicí
Bohemians 1905 II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Mlada Boleslav II
15:15
Sokol Brozany
Dukla Praha II
15:15
Sokol Živanice
Slavia Praha II
15:15
Rakovnik
Hradec Kralove II
15:15
Sokol Brozany
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Pardubice II
Bohemians 1905 II
15:15
Přepeře
Slovan Liberec II
15:15
Dukla Praha II
Karlovy Vary
15:30
Viktoria Plzen II
Karlovy Vary
15:30
Rakovnik
Teplice II
16:00
Pardubice II
Příbram II
20:00
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovan Rosice
22:00
Uherský Brod
Hanácká
22:00
Znojmo
Dolní Benešov
22:00
Viktoria Otrokovice
Vyškov
22:00
Banik Ostrava II
Hlučín
22:00
Frýdek-Místek
Vrchovina
22:00
Odra Petrkovice
Zlín II
22:00
Uničov
Slovácko II
22:00
Sigma Olomouc II
Vysočina Jihlava II
22:00
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
Rokycany
Sokol Lom
22:00
Marianske Lazne
Tatran Sedlcany
22:00
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Polaban Nymburk
18:30
Dvůr Králové
Čáslav
20:00
Velke Hamry
Benatky nad Jizerou
22:00
Horky nad Jizerou
Poříčany
22:00
Kolín

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
21:30
Šumperk
HFK Olomouc
21:30
Tatran Všechovice
Valašské Meziříčí
21:30
Hranice
Skaštice
21:30
Nove Sady
Viktorie Přerov
21:30
FC Vsetin
Kozlovice
21:30
Brumov
Bzenec
21:30
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
21:30
Ždírec nad Doubravou
Hodonín-Šardice
21:30
Slavoj Polná
Sokol Lanžho
21:30
Velka Bites
Stara Rise
21:30
Humpolec
Bystřice nad Pernštejnem
21:30
Sokol Tasovice
Žďár nad Sázavou
21:30
Zbrojovka Brno II
Start Brno
21:30
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
18:00
Holbæk B&I

320 Denmark - 2. Division Group 2

Slagelse B&I
18:00
AB

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Tarnby FF
18:00
Karlslunde

320 Denmark - Denmark Series Group 2

RB 1906
18:00
Otterup

1233 Finland - Kakkonen

Vaajakoski
18:00
GBK
Reipas
19:00
JäPS
GrIFK
22:30
Ilves II
VJS
22:30
HJS Akatemia
EPS
22:30
Jazz
NJS
22:30
Atlantis
PKKU
22:30
KäPa
MiPK
22:30
PeKa

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
20:00
Saint-Apollinaire

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:00
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:00
Troyes II
Strasbourg II
20:00
Illkirch Graffenstaden
Prix-lès-Mézières
20:00
RC Epernay

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
20:00
Le Touquet

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
21:00
Orfeas Xanthi
Ethnikos Sochos
21:00
Iraklis Ampelokipon
Elpida Sapes
21:00
Ampelokipon Drama
Evosmou
21:00
Anagennisi Thalassias
M. Alexandros Orfaniou
21:00
Aetos Orfani
Didymoteicho
21:00
Nestos Chrisoupolis
Pandramaikos
21:00
Doxa Neo Sidirochori
Aris Avato
21:00
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Opountios
21:00
Fokikos
Amvrysseas
21:00
Diagoras Stefanovik
Almyros
21:00
Nea Artaki
Iraklis Psachna
21:00
Dimitra Efxeinoupolis
Ipato
21:00
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
21:00
Oikonomos
Karitsa
21:00
Ermis Amyntaio
Sellana
21:00
Makedonikos Foufas
Iraklis Larissa
21:00
Meteora
Ethnikos Neou Keramidiou
21:00
Aetos Makrychoriou
Fikis
21:00
Kozani
Elassona
21:00
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
21:00
Ethnikos Giannitsa
Thyella Sarakinoi
21:00
M. Alexandros Trikala
Aetos Varvaras
21:00
Makedonikos Neapolis
Poseidon Nea Michaniona
21:00
Agrotikos Asteras
Nea Kallikrateia
21:00
Anagennisi Plagia
Thermaikos Thermis
21:00
Niki Agkathia
Anagennisi Giannitsa
21:00
PAOK Alexandreia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Missolonghi
19:00
Lefkimmi
Amvrakikos Loutrou
21:00
Thyella Katsikas
Acheron Kanalaki
21:00
Thyella Monastirakiou
Preveza
21:00
Tilikratis
Asteras Kalirachis
21:00
M. Alexandros Kastorias
Panagriniakos
21:00
Anagennisi Artas
Agios Matthaios
21:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Panarkadikos
21:00
Nafplio 2017
PAO Rouf
21:00
Pangytheatikos
Atromitos Chiliomodi
21:00
Ermis Meligous
Ermionidas-Ermis
21:00
Koronida Koiladas
Agios Ierotheos
21:00
Kifisia
Molaikos
21:00
Foinikas N. Epidavrou

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
16:00
III. Kerületi TUE
Puskás II
16:00
Balatonfuredi
Szabadkikoto
16:00
Nagykanizsai ULE
Veszprém
21:00
BKV Előre
SC Sopron
21:00
MTE 1904
Érdi VSE
22:30
Nagyatadi FC
Papai Perutz
22:30
Bicskei
Lipot SK
22:30
Videoton II
Menfocsanak
22:30
Gardony
Tatabánya
00:00
Komárom

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
21:00
Borgosesia
Chieri
21:00
Vado
Caronnese
21:00
Arconatese
Città di Varese
21:00
Castellanzese
Folgore Caratese
21:00
Sanremo
Fossano
21:00
Casale
Derthona
21:00
Saluzzo
Pro Imperia
21:00
Legnano
PDHAE
21:00
Gozzano
Sestri Levante
21:00
Lavagnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
21:00
Adrense
Caravaggio
21:00
Casatese
Crema
21:00
Scanzorosciate
Pontisola
21:00
Sona
Real Calepina
21:00
Brusaporto
Tritium
21:00
Virtus Ciserano Bergamo
Vis Nova Giussano
21:00
Cavenago Fanfulla
Seregno
21:00
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
21:00
Este
Caldiero Terme
21:00
Belluno
Montebelluna
21:00
Clodiense
Campodarsego
21:00
Cjarlins Muzane
Cartigliano
21:00
Delta Calcio Rovigo
Chions
21:00
Union ArzignanoChiampo
Luparense
21:00
Union Feltre
Manzanese
21:00
Trento Calcio 1921
Mestre
21:00
Union S. Giorgio-Sedico
Virtus Bolzano
21:00
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
21:00
Fiorenzuola
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Corticella
Lentigione
21:00
Seravezza
Mezzolara
21:00
Marignanese
Pro Livorno
21:00
Bagnolese
Progresso
21:00
Sammaurese
Real Forte Querceta
21:00
Aglianese
Rimini
21:00
Prato
Sasso Marconi Zola
21:00
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
21:00
Sinalunghese
Scandicci
21:00
Foligno
Cannara
21:00
Grassina
Gavorrano
21:00
Flaminia
Lornano Badesse
21:00
Tiferno Lerchi
Montespaccato
21:00
Sangiovannese
San Donato Tavarnelle
21:00
Ostia Mare Lidocalcio
Sporting Trestina
21:00
Robur Siena
Trastevere
21:00
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
21:00
Castelfidardo Calcio
CynthiAlbalonga
21:00
Atletico
Pineto
21:00
Olympia Agnonese
Giulianova
21:00
Montegiorgio
Recanatese
21:00
Campobasso
FC Rieti
21:00
Aprilia
Tolentino
21:00
Matese
Vastese
21:00
San Nicolò
Vastogirardi
21:00
Castelnuovo Vomano

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
21:00
Latina
Arzachena
21:00
Nuova Monterosi
Cassino
21:00
Nocerina
SSC Giugliano
21:00
Lanusei
Gladiator
21:00
Sassari Torres
Muravera
21:00
Vis Artena
Insieme Formia
21:00
Carbonia
Latte Dolce
21:00
Savoia
Team Nuova Florida
21:00
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
21:00
Audace Cerignola
Casarano
21:00
Lavello
Città di Fasano
21:00
Team Altamura
Gravina
21:00
Molfetta Calcio
Nardò
21:00
Fidelis Andria
Puteolana Internapoli
21:00
US Bitonto
Aversa Normanna
21:00
Francavilla
Sorrento
21:00
Picerno
Taranto
21:00
Portici

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Paternò
Cittanovese
20:00
Roccella
Acireale
20:00
Castrovillari
Città Di Sant’Agata
20:00
San Luca
Licata
20:00
Gelbison
Marina di Ragusa
20:00
Dattilo
ACR Messina
20:00
Santa Maria Cilento
Rotonda
20:00
FC Messina

1578 Norway - 2. Division

Øygarden
18:00
Flekkerøy
Moss
18:00
Brattvåg
Fram
19:00
Sotra
Kjelsås
20:00
Vard
Levanger
20:00
Skeid
Kongsvinger
20:00
Kvik Halden
Notodden
21:00
Rosenborg II
Bærum
21:00
Fløya
Tromsdalen
21:00
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Elbląg
22:00
Znicz Pruszków

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radan
22:00
Vlasina
Timočanin
22:00
Rembas
Mladost Medoševac
22:00
Župa
Kablovi Zaječar
22:00
Car Konstantin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
21:30
Sloboda Užice
Jošanica
21:30
Tutin
Budućnost Arilje
21:30
Semendrija 1924

401 Slovakia - 3. Liga - West

Beluša
21:30
Kalna n. Hronom
Veľké Ludince
21:30
Castkovce
Spartak Myjava
21:30
Povazska Bystrica
Nitra II
21:30
Slovan Duslo Šaľa
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:30
OFK Malzenice
Imeľ
21:30
Nové Zámky
Lednické Rovne
21:30
Galanta
Nové Mesto nad Váhom
21:30
Marcelová

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Espanyol II
16:45
Orihuela
Cultural Leonesa
17:00
Zamora
Burgos
17:00
Celta de Vigo II
Real Valladolid II
17:00
Unionistas de Salamanca
นูมานเซีย
17:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Marino de Luanco
17:00
Racing Ferrol
Coruxo
17:00
Lealtad
Alcoyano
17:00
FC Andorra
UD Ibiza
17:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Villarreal II
17:00
Barcelona II
Cornellà
17:00
La Nucia
L'Hospitalet
17:00
Peña Deportiva
Prat
17:00
Atzeneta
CD Calahorra
17:00
Amorebieta
Tudelano
17:00
Real Sociedad II
SD Logroñés
17:00
Athletic Club II
Guijuelo
22:00
Covadonga
Pontevedra
22:00
Sporting Gijon II
Salamanca CF UDS
22:00
Real Oviedo II
Llagostera-Costa Brava
22:00
Levante II
Portugalete
22:00
Izarra
Deportivo Alaves II
22:00
Ejea
Olot
22:00
Valencia II
Arenas de Getxo
22:00
Ebro
Barakaldo
23:00
Mutilvera
Racing Santander
23:00
Tarazona
Real Unión
23:00
Osasuna II

32 Spain - Tercera - Group 1

Pontellas
17:30
Viveiro
Arenteiro
22:00
Bergantiños
Barco
22:15
Arzúa
Ribadumia
22:30
Fisterra
Ourense CF
22:30
Paiosaco
Arosa
23:00
Somozas
Alondras
23:00
Polvorín
Choco
23:00
Silva
Estradense
23:00
Villalbés
Rápido Bouzas
23:00
Deportivo La Coruña II
Atios
23:00
Agrupación Estudiantil

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
16:45
Avilés Stadium
Siero
17:00
Mosconia
San Martin
22:00
Llanera
Llanes
22:00
Real Avilés
L'Entregu
22:00
Ceares
Real Titánico
22:00
Lenense
Tuilla
22:00
Caudal
Urraca
22:00
Gijon Industrial
Valdesoto
23:00
Navarro
Colunga
23:15
Vallobín

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
17:00
Barquereño
Tropezón
22:00
Racing Santander II
Gimnástica Torrelavega
22:00
Cayon
Vimenor
22:30
Textil Escudo

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
16:15
Basconia
Tolosa
21:30
Santurtzi
Sestao River
22:30
Pasaia KE
Somorrostro
22:30
Sodupe
Real Sociedad III
00:00
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
17:00
Grama
San Cristobal
17:00
Vilassar Mar
Manresa
17:00
Sant Andreu
Montañesa
17:00
Sants
Pobla Mafumet
17:00
Peralada
Vilafranca
17:30
Cerdanyola del Vallès
Valls
21:30
Horta
Igualada
22:00
Figueres
Terrassa
23:00
Granollers
Europa
23:00
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
16:45
Acero
Novelda
22:00
Torrent
Elche II
23:00
Saguntino
Eldense
23:00
Alzira
Intercity
23:00
Roda
Olímpic de Xàtiva
23:00
Villarreal III
Jove Espanol
23:00
Silla
Crevillente
23:00
Vilamarxant

32 Spain - Tercera - Group 7

Móstoles
16:30
Rayo Vallecano II
Leganés II
16:30
Unión Adarve
Alcorcón II
16:30
Moratalaz
Trival Valderas
16:30
Torrejón
Parla
16:30
Pozuelo Alarcón
Carabanchel
16:30
Flat Earth
Real Aranjuez
16:30
San Fernando de Henares
El Álamo
16:30
Villanueva del Pardillo
Villaverde-Boetticher
16:30
Santa Ana
Atlético de Pinto
16:30
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
17:00
Peñaranda
Gimnástica Segoviana
22:00
Cristo Atlético
Beroil Bupolsa
22:00
Salamanca II
La Granja
22:00
Becerril Campos
Cultural Cebrereña
22:00
UD Santa Marta
Burgos Promesas
23:00
Cultural Leonesa II
Numancia II
23:00
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 9

Union Estepona
17:00
Maracena
At. Malagueño
17:00
Huétor Vega
Juventud Torremolinos
17:00
Torreperogil
Alhaurín
17:00
Huétor Tájar
Alhaurino
17:15
Polideportivo Almería
Motril
22:00
Atlético Porcuna
El Palo
23:30
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

La Palma
17:00
Conil
Castilleja
17:00
Arcos
Gerena
17:00
Lebrijana
Utrera
17:00
Antoniano
Córdoba II
17:00
Los Barrios
Pozoblanco
23:00
Rota
Puente Genil
23:30
Xerez Deportivo

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
17:00
Collerense
Formentera
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
Llosetense
23:00
Cardassar
Platges de Calvià
23:30
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
17:30
Las Palmas III
Atlético Tacoronte
18:00
Villa Santa Brígida
Vera
18:00
Arucas
Atletico Victoria
18:00
Guía
Tenerife II
18:00
Gran Tarajal
Buzanada
18:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

EDMF Churra
15:15
CAP Ciudad de Murcia
Los Garres
16:00
Cartagena FC
Bullense
16:30
La Union Atletico
Minerva
16:30
Muleño
El Palmar
17:00
Lorca
Plus Ultra
17:30
Huércal-Overa
Real Murcia II
22:00
Cartagena II
UCAM Murcia II
23:00
Mazarrón FC
Olímpico Totana
23:00
Deportiva Minera
Águilas CF
23:30
Mar Menor
Atlético Pulpileño
00:00
Racing Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

Chinato
16:00
RCP Valverdeno
Calamonte
17:00
Trujillo
Campanario
17:00
Olivenza
Jerez
23:00
Moralo
Valdivia
23:00
Fuente Cantos

32 Spain - Tercera - Group 15

Peña Azagresa
21:30
Corellano
Cirbonero
22:00
Beti Kozkor
Peña Sport
22:00
Valle Egüés
Murchante
22:00
Huarte
Cantolagua
22:00
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

Logroñés II
22:00
Varea
Racing Rioja
22:00
Alfaro
Náxara
22:00
Anguiano
Calasancio
22:00
Vianés
Pradejon
22:00
Agoncillo
Tedeón
22:00
Comillas
River Ebro
22:00
Villegas
Casalarreina
22:00
CDFC La Calzada
Alberite
22:30
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Sabiñánigo
17:00
Atletico Monzon
Almudévar
22:00
CDJ Tamarite
Robres
22:00
Valdefierro
Villanueva CF
22:30
Cariñena
Épila
22:30
Fraga
Cuarte Industrial
22:30
Teruel
Brea
22:30
Huesca II
Borja
22:30
Real Zaragoza II
Barbastro
22:30
Illueca
Calamocha
22:30
Binéfar
Utebo
22:30
Belchite 97

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
La Solana
Toledo
23:00
Quintanar del Rey
Marchamalo
23:00
Albacete II
Torrijos
23:00
Calvo Sotelo
Guadalajara
23:00
Ciudad Real
Tarancón
23:00
La Roda
Pedroñeras
23:00
Atletico Ibanes
Conquense
23:00
Manzanares

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sandviks
19:00
Storfors
Friska Viljor
19:00
Umeå FC Akademi

5 Brazil - Alagoano

Aliança AL
02:00
CRB

5 Brazil - Amazonense

Princesa Solimões
02:30
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
02:00
Juazeirense

5 Brazil - Brasiliense

Ceilândia
01:00
Brasiliense
Gama
01:30
Luziânia

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
01:00
Estrela do Norte
Vitória ES
04:30
Vilavelhense

5 Brazil - Carioca 1

ฟลาเมงโก
07:05
Volta Redonda
Fluminense
02:00
Portuguesa RJ
Nova Iguaçu
04:00
Botafogo

5 Brazil - Cearense 1

Fortaleza
07:00
Ferroviário
Uniclinic
01:30
Crato
Pacajus
01:30
Icasa
Caucaia
02:00
Ceará

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
02:00
Caxias

5 Brazil - Goiano 1

Aparecidense
02:00
Vila Nova
Atlético GO
04:30
Grêmio Anápolis

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
20:00
Acao Cuiaba

5 Brazil - Mineiro 1

América Mineiro
02:00
Cruzeiro

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
20:00
Remo
Castanhal
01:30
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

Atlético Cajazeirense
02:00
Sousa

5 Brazil - Paranaense 1

Londrina
04:00
Coritiba
Athletico PR
04:00
Maringá

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
06:00
Osasco Audax
Taubaté
06:00
Rio Claro
XV de Piracicaba
06:00
ยูเวนตุส
São Bernardo
06:00
Sertãozinho

5 Brazil - Paulista A3

Bandeirante SP
05:00
Primavera SP
Barretos
05:00
São José EC
Batatais
05:00
Votuporanguense
CA Linense
05:00
Nacional SP
Capivariano
05:00
Penapolense
Comercial
05:00
Desportivo Brasil
Noroeste
05:00
Olímpia
Rio Preto
05:00
Marília

5 Brazil - Pernambucano 1

Central
01:00
Sete de Setembro PE
Acadêmica Vitória
01:00
Retrô
Náutico
02:00
Santa Cruz

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
19:00
Picos
Flamengo PI
01:45
Tiradentes PI
Altos
01:45
Parnahyba
4 de Julho
01:45
Ríver

5 Brazil - Potiguar

Potiguar Mossoró
01:00
ASSU
Forca e Luz
02:00
ABC

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
21:00
Gênus
Real Ariquemes
03:00
Rondoniense
Guaporé
03:00
Uniao Cacoalense
Barcelona RO
03:00
Ji-Paraná

5 Brazil - Sergipano

Itabaiana
02:00
Lagarto

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
02:00
Operário MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
01:30
Comunicaciones

44 Argentina - Torneo Federal A

Sol de Mayo
01:00
Juventud Unida Univ.
Douglas Haig
01:30
Boca Unidos
Racing Córdoba
01:30
Gimnasia y Tiro
Unión Sunchales
01:30
Defensores Belgrano VR
Ciudad de Bolívar
01:30
Cipolletti
Olimpo
01:30
Sportivo Desamparados
Deportivo Madryn
01:30
Sansinena
Chaco For Ever
01:45
Sarmiento Resistencia
Gimnasia Concepción
02:00
CDJU Gualeguaychu
Independiente Chivilcoy
02:00
Circulo Deportivo
Sportivo Peñarol
02:00
Villa Mitre
Huracán Las Heras
02:00
Deportivo Camioneros
Central Norte
02:30
Sportivo Belgrano

44569 Aruba - Division de Honor

Caravel
07:00
Nacional
RCA
05:00
Bubali

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
Prey Veng
15:30
Svay Rieng
Phnom Penh Crown
18:00
Electricite du Cambodge

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
13:05
Brisbane Roar
เพิร์ธ กลอรี
15:10
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
20:00
Burreli
Vora
20:00
Dinamo Tirana

2454 Albania - 2nd Division

Këlcyra
20:00
Tepelena
Labëria
20:00
Skrapari
Përmeti
20:00
Devolli
Albpetrol Patos
20:00
Gramozi Ersekë
Butrinti Sarandë
20:00
Naftëtari Kuçovë
Memaliaj
20:00
Maliqi
Internacional Tirana
20:00
Shënkolli
Shkumbini Peqin
20:00
Iliria Fushë-Krujë
Mirdita
20:00
Bulqiza
Tërbuni Pukë
20:00
Gramshi
Luzi 2008
20:00
Sopoti Librazhd
Valbona
20:00
Klosi

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
14:00
Jeonnam Dragons
Asan Mugunghwa
16:30
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
14:00
The Lakes

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Monaro Panthers
Tuggeranong United
12:00
Woden Weston
Cooma Tigers
12:00
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
Sutherland Sharks
North Shore Mariners
12:00
Mt Druitt Town
Rockdale City Suns
12:00
Sydney II
Sydney Olympic
13:00
Blacktown City

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Brisbane Strikers

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
15:30
Genoa U19
Sassuolo U19
22:00
Juventus U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UKS SMS Lodz W
17:00
Akademia Piłkarska LG
UJ Krakow W
23:00
Czarni Sosnowiec W

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
15:30
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
16:00
Pogon Szczecin U18
Lech Poznan U18
17:00
Escola Warszawa U18
Slask U18
17:00
SMS Łódź U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
Jagiellonia U18
17:00
Cracovia U18
Korona Kielce U18
21:00
Legia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:00
Steenberg United
Richards Bay
20:00
JDR Stars
Polokwane City
20:00
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

Ifeanyi Uba
22:00
MFM
Akwa United
22:00
Sunshine Stars
Rivers United
22:00
Akwa Starlets
Enyimba
22:00
Enugu Rangers
Plateau United
22:00
Abia Warriors
Nasarawa United
22:00
Kwara United
Katsina United
22:00
Wikki Tourist
Adamawa United
22:00
Heartland
Warri Wolves
22:00
Kano Pillars
Plateau United
22:00
Katsina United
Enyimba
22:00
Adamawa United
Rivers United
22:00
Kano Pillars
Akwa United
22:00
Heartland
Jigawa Golden Stars
22:00
Wikki Tourist
Ifeanyi Uba
22:00
Kwara United
MFM
22:00
Abia Warriors
Lobi Stars
22:00
Enugu Rangers
Sunshine Stars
22:00
Akwa Starlets
Nasarawa United
22:00
Warri Wolves

122 Kosovo - Superliga

Drita
20:00
KF Ballkani
Prishtina
20:00
KF Feronikeli
Trepça'89
20:00
Gjilani
Arbëria
20:00
Drenica
KF Llapi
20:00
Besa Pejë

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
St. Albans Saints
Oakleigh Cannons
14:00
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Kosova
20:00
Red Star Zürich

3126 Luxembourg - National Division

UT Pétange
21:00
Rodange
Mondorf-les-Bains
21:00
Swift Hesperange
Differdange 03
21:00
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
04:00
Wels
Hertha
04:00
Gleisdorf 09
Gurten
04:00
Stadl-Paura
Union Vöcklamarkt
04:00
Ried II

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Avaí U20
21:00
ABC U20
Vasco U20
01:00
São Raimundo RR U20
São José PA U20
01:00
Botafogo U20
Nautico U20
02:00
Palmeiras U20
Galvez U20
05:00
Atletico-MG U20

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
11:30
Weston Bears
Broadmeadow Magic
11:30
Adamstown Rosebuds
Maitland
13:30
Valentine

360931 Mauritius - Mauritian League

Petite Rivière Noire
19:00
Savanne
Bolton City
19:00
Entente Boulet Rouge
Grande Riviere Sud Est
19:00
ASPL 2000

2493 Mauritania - Super D1

Inter Nouakchott
04:15
Police
SNIM
06:00
Médine

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
Nico-Nicoye
Nathaly's
20:00
Otôho d'Oyo
Diables Noirs
22:00
V.Club Mokanda
Cheminots
22:00
JS Talangaï

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
17:00
Morön W
Jitex W
20:00
Norrköping W
Älvsjö AIK W
20:00
Uppsala W

6783 Mozambique - Mocambola

Desportivo Maputo
20:30
Ferroviário Nacala
Songo
20:30
Black Bulls Maputo
Matchedje de Mocuba
20:30
Costa do Sol
ENH Vilankulo
20:30
Ferroviário de Lichinga
Ferroviário Nampula
20:30
Ferroviario Beira

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
16:00
Deportivo de La Coruña W
Huelva W
17:00
Logroño W
Madrid CFF W
17:00
Atletico Madrid W
Santa Teresa W
17:00
Valencia W
Atletico Granadilla W
17:30
Barcelona W
Espanyol W
18:30
Levante W
Athletic Club W
21:30
Real Sociedad W

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
22:30
Paris SG W
Issy W
22:30
Lyon W
Dijon W
22:30
Paris W

674 Hungary - Nb I Women

Ferencváros W
19:15
MTK Hungaria W
Astra Hungary W
21:00
Kelen W

251 Italy - Serie A Women

AC Milan W
17:30
Fiorentina W
Florentia W
20:00
Roma W
San Marino Academy W
20:00
Inter Milano W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Lod
22:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim

32 Spain - Segunda Division Women

Oiartzun W
16:00
Atlético Revellín W
Elche W
16:30
Albacete II W
Mislata W
16:30
Lorca W
Tolosa W
16:30
UD Logroñés W
Pardinyes W
17:00
Sant Gabriel W
Europa W
17:00
Girona W
La Rambla W
17:00
Castuera W
San Pío X
17:00
Fuensalida W
Tres Cantos W
17:00
Samper W
DNS de Belen W
17:00
Madrid III W
Salamanca W
17:00
Getafe W
Villarreal II W
17:00
Plaza Argel W
Marítim W
17:00
Ciudad de Murcia W
Castro W
17:00
Sárdoma W
Oceja-Gimnástica W
17:00
Victoria FC W
Monte W
17:00
Valladares W
Gijón FF W
17:00
Victoria CF W
Arratia W
17:00
Castejón W
San Ignacio W
17:00
Itaroa Huarte W
Atlético Madrid III W
18:00
Zamora Amigos Duero W
Llamoro W
18:00
Unión Viera W
Levante Las Planas W
21:00
Zaragoza II W
Vic Riuprimer W
21:30
Pallejà W
Mérida AD W
22:00
Hispalis W
Real Betis II W
22:00
Santa Teresa II W
Badajoz W
22:00
Cádiz W
Sporting Gijón II W
22:00
Umia W

3483 USA - USL League One

North Texas
07:30
Chattanooga Red Wolves
Tucson
09:00
Forward Madison

32 Spain - Spain Youth League

Santa Fe U19
17:00
Córdoba U19
Cerdanyola d. Vallès U19
17:00
Europa U19
Antiguoko U19
17:00
Mutilvera U19
Dos Hermanas SA U19
21:00
Sanluqueno U19
Almería U19
23:00
Recreativo Huelva U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pannaxiakos
17:30
Proodeftiki
Panionios
21:00
Ilioupoli
Moschato
21:00
Ethnikos Piraeus
Fostiras
21:00
Marko

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aetos Loutron
17:00
Akratitos
Thyella Diastavroseos
19:00
Mikrasiatiki
Karavas
21:00
Aias Salamina
Asteras Varis
21:00
Keratsini
Panelefsiniakos
21:00
Pyliou

5 Brazil - Brasileiro Women

Napoli CA W
01:00
Minas ICESP W
Flamengo W
01:00
São José W
Cruzeiro W
03:00
Botafogo W
Corinthians W
06:00
Palmeiras W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:00
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
20:00
Toulouse II
Montpellier II
20:00
Balma
Narbonne
20:00
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
20:00
Bretigny Foot

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
20:00
Marseille Endoume Catalans
Mandelieu LN
20:00
Ajaccio II
Furiani-Agliani
20:00
Istres
Côte Bleue
20:00
Rousset-Ste Victoire

2507 Gambia - GFA League

Wallidan
04:00
Marimoo

251 Italy - Serie C Play-offs

Lecco
20:00
Grosseto
Palermo
20:30
Teramo
Pro Patria
22:30
Juventus U23
AlbinoLeffe
22:30
Pontedera
Triestina
22:30
Virtus Verona
Matelica Calcio
22:30
Sambenedettese
Juve Stabia
22:30
Casertana
Catania
22:30
Foggia

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Poprad U19

69697 Vietnam - Second Division

Quảng Nam II
15:00
Lam Dong
Hải Nam
15:00
PVF Vietnam
Gia Định
15:00
Ho Chi Minh City II
Binh Thuan
15:00
Dong Nai
Vĩnh Long
15:00
Dong Thap
Kon Tum
16:00
Da Nang II

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U21
10:00
South Melbourne U21
Heidelberg United U21
10:00
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
11:00
Setagaya Sfida W
Cerezo Osaka W
11:00
Ehime W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
NGU Lublield Nagoya W

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
Bai Bureh Warriors
Johansen
02:30
Wusum Stars

1796 Iceland - 3. Deild

KFG
20:00
Tindastóll

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
12:00
The Lakes Res.

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
18:00
Casa de Portugal
Lun Lok
20:00
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
21:00
Lincoln Red Imps

1233 Finland - Kolmonen

Kings
17:00
PAVE
IkU
19:00
JanPa
PP-70
20:00
Haka Juniorit

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 9 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com