แจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

Davis
09:00
Academica SC
Napa Valley 1839
09:00
El Farolito
Sacramento Gold
09:00
Contra Costa
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Admira Praha
Rotenburger SV
16:00
Stuttgarter Kickers
SGS Essen
16:00
Speldorf
TuRU 1880 Düsseldorf
18:00
Wesseling-Urfeld
Hannover 96 II
19:00
Teutonia Hamburg
Lohbrugge
19:00
LSK Hansa
Bayern Alzenau
19:00
Pars Neu-Isenburg
เอ็มเมน
19:30
เฮราเคิล
เฟเยนูร์ด
19:30
PAOK
BB Erzurumspor
20:00
Konyaspor
Union Nettetal
20:00
Tönisberg
SF Hamborn
20:00
Sterkrade-Nord
Erkenschwick
20:30
ASC Dortmund
Göztepe
21:00
Ümraniyespor
อัลค์มาร์
21:00
Panaitolikos
Bačka Palanka
21:00
Zlatibor Čajetina
Gryf 95 Slupsk
21:00
Chojniczanka Chojnice
อัลค์มาร์
21:00
Panathinaikos
Pescara
21:30
Spoltore Calcio
อตาลันต้า
22:00
Pergolettese
Podbeskidzie
22:00
Gorica
Struga
22:00
Gjilani
Gazişehir Gaziantep
22:00
ดินาโมเคียฟ
Pordenone
22:00
Gorica
III. Kerületi TUE
22:30
Újpest
Salernitana
22:30
Gubbio
BVSC
22:30
Dabas
Nyíregyháza Spartacus
22:30
Senyo Carnifex
Septemvri Tervel
22:30
Ustrem Donchevo
Lamia
23:00
Ethnikos Achna
Szombathelyi Haladás
23:00
Siófok
Viersen
23:00
VSF Amern
Antalyaspor
23:00
Menemen Belediyespor
Trešnjevka
23:30
Maksimir Zagreb
กลาสโกว์ เรนเจอร์
00:00
เรอัล มาดริด
โรม่า
00:00
Debrecen
Anorthosis
00:00
Doxa
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:00
Racing Ferrol
Águilas CF
00:00
อัลเมรีอา
Szolnoki MÁV
00:00
Ceglédi
Belasica
01:00
Osogovo
ปอร์โต้
01:45
ลีลล์
สปอร์ติงลิสบอน
02:00
โอลิมปิก ลียง
เบนฟิกา
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
CD Badajoz
02:30
Porto II

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
18:30
Holstein Kiel
นูเรมเบิร์ก
18:30
Erzgebirge Aue
Sandhausen
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
18:00
Viktoria Köln
Verl
19:00
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: Nordost

ZFC Meuselwitz
18:00
Lichtenberg
Energie Cottbus
18:00
Luckenwalde
Eilenburg
19:05
Chemie Leipzig

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Schwaben Augsburg
Kottern
22:00
Deisenhofen

143 Austria - Tipico Bundesliga

Ried
22:00
Austria Wien
Austria Klagenfurt
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
15:30
Grazer AK

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
18:00
Lida
Gomelzheldortrans
20:30
Volna
Shakhtyor Petrikov
22:30
Orsha

556 Belgium - Pro League

Mechelen
18:30
Antwerp
คลับ บรูกก์
21:00
AS Eupen
Anderlecht
23:30
Union Saint-Gilloise
Sint-Truiden
02:00
เกนท์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
22:00
Siroki Brijeg
Posusje
22:00
Sarajevo
Zrinjski
02:00
Velez
Borac Banja Luka
02:00
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
22:45
CSKA Sofia
Lokomotiv Plovdiv
01:00
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

Botev Plovdiv II
00:00
Lovech

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Atletik Provadia
22:00
Chernolomets

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
23:55
Istra 1961
Hajduk Split
02:00
Osijek

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Viktoria Plzeň
21:00
Mladá Boleslav
České Budějovice
21:00
Teplice
Slovan Liberec
21:00
Slovácko
Zlín
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - Czech Cup

Strani
22:00
Břeclav
Humpolec
22:00
Slavoj Polná
Kozlovice
22:00
Hermanice
Stara Rise
22:00
Znojmo
Bospor Bohumín
22:00
Detmarovice
Polanka nad Odrou
22:00
Dolní Benešov
Slavoj Olympia
22:00
Šumperk

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
19:00
AGF
Randers
19:00
OB
โคเปนเฮเก้น
21:00
Silkeborg
Brøndby
23:00
Viborg

320 Denmark - First Division

Nykøbing
20:00
Lyngby

1233 Finland - Veikkausliiga

Mariehamn
20:30
Inter Turku
KuPS
22:30
Ilves
Honka
22:30
Lahti

1233 Finland - Ykkonen

MP
22:30
Klubi-04

1796 Iceland - Pepsideild

Leiknir Reykjavík
00:00
KA
ÍA
00:00
FH
HK
02:15
Valur
Víkingur Reykjavík
02:15
Stjarnan
Keflavík
02:15
Breidablik

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Killester Donnycarney
17:00
Usher Celtic
Crumlin United
20:00
St Mochtas
Liffeys Wanderers
20:00
Cobh Ramblers
Treaty United
20:00
Dundalk
College Corinthians
21:00
Bohemians
Sligo Rovers
23:00
Cork City

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
22:00
Valmiera / BSS
Spartaks Jūrmala
22:00
Rīgas FS
Riga
22:00
FC Daugavpils / Progress
Ventspils
22:00
Liepāja
Spartaks Jūrmala
22:00
Rīgas FS
Metta / LU
00:00
Riga

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
22:00
CSF Bălți
Milsami
00:00
Petrocub

998 Montenegro - First League

Sutjeska
00:00
Mladost Ljeskopolje

1578 Norway - NM Cup

Flint
19:00
Fram
Stovner
20:00
Grorud
Spjelkavik
20:00
Molde
Harstad
20:00
Melbo IL
Rana
21:00
Bodø / Glimt
Oppsal
21:00
Skeid
Ullern
21:00
Asker
Lørenskog
21:00
Strømmen
Nybergsund
21:00
Raufoss
Hønefoss
21:00
Strømsgodset
Ørn Horten
21:00
Ullensaker / Kisa
Lysekloster
21:00
Åsane
Træff
21:00
Aalesund
Strindheim
21:00
Orkla
Verdal
21:00
Nardo
Lyn
21:15
Vålerenga
Kråkerøy
22:00
Fredrikstad
Kvik Halden
23:00
Sarpsborg 08
IF Ready
23:00
Grei
Brumunddal
23:00
HamKam
Vestfossen
23:00
Moss
Assiden IF
23:00
Mjøndalen
Halsen
23:00
Notodden
Pors Grenland
23:00
Sandefjord
Donn
23:00
Jerv
Sola
23:00
Madla
Staal Jørpeland
23:00
Viking
Åkra
23:00
Vard
Sandviken
23:00
Fyllingsdalen
Os
23:00
Øygarden
Byåsen
23:00
Ranheim
Melhus
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
20:00
Raków Częstochowa
Śląsk Wrocław
22:30
Warta Poznań
Pogoń Szczecin
01:00
Górnik Zabrze

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

Penafiel
17:00
Moreirense
Varzim
21:30
Rio Ave
Vilafranquense
23:30
Arouca
Nacional
00:00
Estoril
Marítimo
00:00
Boavista

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
22:30
Gaz Metan Mediaş
FCSB
01:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
21:30
คราสโนดาร์
Krylya Sovetov
23:00
Akhmat Grozny
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
Ufa

227 Russia - FNL

Metallurg Lipetsk
21:00
Akron
Urozhay
00:00
Veles

1161 Scotland - League Cup

St. Mirren
21:00
Partick Thistle
Hearts
23:15
Inverness CT

296 Serbia - Super Liga

Metalac GM
23:55
Bačka Topola
Vojvodina
02:00
Partizan

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zemplín Michalovce
22:00
DAC
Žilina
23:00
Sereď
Spartak Trnava
01:00
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
15:30
FK Košice
Žilina II
15:30
Púchov
Rohožník
16:00
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
22:00
Olimpija
Maribor
01:15
Domžale

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Kalmar
20:00
Djurgården
Häcken
22:30
Elfsborg
Hammarby
22:30
Norrköping

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
22:00
Örgryte
Värnamo
22:00
Vasalund

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
19:15
Zürich
Grasshopper
21:30
บาเซิ่ล
Sion
21:30
Servette

62 Switzerland - Challenge League

Wil
19:15
Vaduz

86 Ukraine - Premier League

Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Rukh Vynnyky
Desna
23:30
Chornomorets
Zorya
23:30
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
21:00
Nyva Vinnytsya
Lyubomyr Stavyshche
21:00
Karpaty Halych
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
AFSK Kyiv
Livyi Bereh
22:00
LNZ Cherkasy
Chayka
22:00
Bukovyna

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
21:00
Skoruk Tomakivka
Yarud Mariupol'
21:00
Viktoriya Mykolaivka
SK Poltava
22:00
Sumy
Krystal
22:00
Tavriya
Enerhiya Nova Kakhovka
22:00
Real Pharm
Mykolaiv
22:00
Trostianets
Nikopol
22:00
Balkany Zorya
Vovchansk
22:30
Metalurh Zaporizhya

44 Argentina - Superliga

Defensa y Justicia
23:30
Godoy Cruz
Patronato
23:30
Sarmiento
Rosario Central
01:45
Vélez Sarsfield
River Plate
04:00
Unión Santa Fe
Estudiantes
06:15
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Quilmes
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Morón
01:05
All Boys
Tigre
01:10
Belgrano
Atletico Mitre
01:30
Nueva Chicago
Instituto
01:30
Defensores de Belgrano
Agropecuario
02:00
Gimnasia Mendoza

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
21:00
Bahia
ฟลาเมงโก
02:00
São Paulo
Fortaleza
02:00
Bragantino
Santos
04:15
Atlético GO
Athletico PR
04:15
Internacional
Sport Recife
06:30
Ceará

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
07:00
Guarani
CSA
07:00
Vitória
Operário PR
04:15
Coritiba
Avaí
06:30
Brasil de Pelotas
Sampaio Corrêa
06:30
CRB

5 Brazil - Serie C

Botafogo SP
21:00
Ituano
Altos
02:00
Jacuipense
Manaus
03:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
07:00
Audax Italiano
Huachipato
23:30
La Serena
Palestino
02:00
Santiago Wanderers
Curicó Unido
04:30
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

San Marcos
22:00
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:00
Deportes Tolima
Atlético Bucaramanga
03:30
Santa Fe
Junior
05:40
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
03:30
Bogotá

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
08:00
Emelec
Independiente del Valle
02:00
Orense
9 de Octubre
04:30
LDU Quito

458 Mexico - Liga MX

Guadalajara
09:00
Atlético San Luis
Pumas UNAM
00:00
Atlas

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:15
River Plate
Cerro Porteño
06:30
Libertad

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
23:00
Deportivo Binacional
Melgar
01:15
César Vallejo
UTC Cajamarca
03:30
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
01:00
Peñarol
Nacional
04:00
Villa Española

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
เอฟซี ดัลลัส
07:30
แอลเอ แกลักซี
Nashville SC
07:30
ซินซินนาติ
รีล ซอลต์ เลค
09:00
โคโลราโด ราปิดส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
ลอสแอนเจลิส
09:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
05:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
นิวยอร์กซิตี
05:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
Inter Miami
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:30
Tulsa Roughnecks
OKC Energy
07:30
Sporting Kansas City II
Rio Grande Valley
08:00
Austin Bold
New Mexico United
08:30
El Paso Locomotive
Orange County
09:00
Sacramento Republic
San Diego Loyal
09:30
Phoenix Rising

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
00:00
Al Ahly

26833 Grenada - Premier Division

Camerhogne
08:00
SAB Spartans
Eagles Super Strikers
03:00
St. John's
Hurricanes
05:15
Chantimelle

1179 Kenya - Premier League

Western Stima
17:00
Vihiga United
Kariobangi Sharks
17:00
KCB
Bandari
19:00
Posta Rangers
Sofapaka
19:00
Homeboyz
Wazito
19:15
Mathare United
Nzoia United
19:15
Leopards

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Persepolis
23:45
Tractor Sazi
Mes Rafsanjan
23:45
Padideh Khorasan
Machine Sazi
23:45
Paykan
Saipa
23:45
Aluminium Arak
Naft Masjed Soleyman
23:45
Gol Gohar
Foolad
23:45
Sanat Naft
Nassaji Mazandaran
23:45
Esteghlal
Sepahan
23:45
Zob Ahan

97374 Jordan - Premier League

Aqaba
22:00
Al Wihdat
Al Hussein
00:30
Al Faysali

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
17:00
Bashundhara Kings
Arambagh
17:00
Sheikh Russel

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
17:00
Suwon
Gangwon
18:00
Jeju United

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
15:00
Paju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Selangor United
19:15
PKNP
PDRM
20:00
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

Johor Darul Ta'zim
20:00
UiTM
Pahang
20:00
Melaka United

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
01:00
Ituzaingó
Claypole
01:00
Argentino Merlo
Real Pilar
01:00
Leandro Nicéforo Alem
General Lamadrid
01:00
Berazategui
Victoriano Arenas
01:00
Excursionistas
Atlas
01:00
Central Córdoba
Midland
01:00
San Martín Burzaco
Luján
01:00
Sportivo Italiano
Deportivo Español
01:00
El Porvenir

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Puerto Nuevo
01:00
Centro Español

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Municipal Vinto
00:00
Guabirá
Independiente Petrolero
02:00
Royal Pari
The Strongest
04:15
Bolívar

99474 World - CONCACAF Gold Cup

เม็กซิโก
09:00
ฮอนดูรัส
คอสตาริกา
06:00
Canada

99474 World - Olympic Games

Egypt U23
14:30
Argentina U23
France U23
15:00
South Africa U23
New Zealand U23
15:00
Honduras U23
Brazil U23
15:30
Côte d'Ivoire U23
Australia U23
17:30
Spain U23
Japan U23
18:00
Mexico U23
Romania U23
18:00
Korea Republic U23
Saudi Arabia U23
18:30
Germany U23

1233 Finland - Kakkonen

SJK Akatemia
22:30
Kemi City
Kiffen
22:30
PEPO

5 Brazil - Baiano 2

Colo Colo
01:00
Barcelona BA

5 Brazil - Cearense 2

Iguatu
01:30
Floresta
Cariri
01:30
Pacatuba
União CE
01:30
Maranguape
Itapipoca
01:30
Tiradentes CE
Horizonte
01:30
Maracanã

44 Argentina - Torneo Federal A

Chaco For Ever
01:00
Gimnasia Concepción
Unión Sunchales
01:00
Boca Unidos
Sportivo Peñarol
01:00
Ciudad de Bolívar
Olimpo
01:00
Estudiantes de San Luis
Deportivo Madryn
01:00
Independiente Chivilcoy
Sol de Mayo
01:00
Cipolletti
Deportivo Camioneros
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Juventud Unida Univ.
01:00
Villa Mitre
Sansinena
01:00
Sportivo Desamparados
Central Norte
01:30
Douglas Haig
Defensores Belgrano VR
01:30
CDJU Gualeguaychu
Sportivo Belgrano
01:30
Sarmiento Resistencia
Huracán Las Heras
01:30
Circulo Deportivo

44569 Aruba - Division de Honor

La Fama
07:30
Nacional

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:00
Cambodia Tiger
Electricite du Cambodge
15:30
Prey Veng

866998 Fiji - National Football League

Rewa
10:00
Suva
Navua
10:00
Lautoka
Nadroga
10:00
Nadi

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
17:00
Gyeongnam
Bucheon 1995
18:00
Jeonnam Dragons

2405 Estonia - Estonian Cup

Rumori Calcio
20:00
Laanemaa Haapsalu
Nõmme Kalju
22:00
Mulgi
Maardu Aliens
23:00
Eston Villa
Tallinna FC Zapoos
23:00
Phoenix
Tabasalu
23:00
Vigri Maarjamäe
Zenit Tallinn
23:00
Paide III
Elva
23:00
JK Jalgpallihaigla
Maksatransport
23:00
Raplamaa

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
15:00
Belconnen United
Cooma Tigers
15:00
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
12:00
Sydney Olympic
Marconi Stallions
12:00
Manly United
Mt Druitt Town
12:00
North Shore Mariners
Sydney II
12:00
Rockdale City Suns
Sutherland Sharks
12:00
Wollongong Wolves
Sydney United
12:00
APIA Leichhardt Tigers

5 Brazil - Brasileiro U20

Atlético GO U20
01:00
Vasco U20
Ceará U20
01:00
Flamengo RJ U20
Sao Paulo U20
01:00
Bahia U20
Atletico-PR U20
02:00
Santos U20
Palmeiras U20
02:00
Botafogo U20

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
13:15
Gold Coast United
Olympic
15:00
Eastern Suburbs Brisbane

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Jigawa Golden Stars
Rivers United
22:00
Ifeanyi Uba
Enyimba
22:00
MFM
Plateau United
22:00
Lobi Stars
Nasarawa United
22:00
Sunshine Stars
Katsina United
22:00
Akwa Starlets
Adamawa United
22:00
Enugu Rangers
Kano Pillars
22:00
Abia Warriors
Heartland
22:00
Kwara United
Warri Wolves
22:00
Wikki Tourist

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Hume City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Shakhter Karagandy
20:00
Sdyushor
Kaspiy
21:00
Zhetysu
Tobol
22:00
Maqtaaral
แอสตาน่า
22:00
Akzhayik

98 Australia - Northern Nsw

Charlestown City Blues
11:30
Hamilton Olympic
Broadmeadow Magic
11:30
Valentine

227 Russia - Pfl

Khimki 2
17:00
Kvant
Olimp-Dolgoprudny II
22:00
Yenisey II

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviario Beira
19:30
Black Bulls Maputo
Incomáti
19:30
Ferroviário Nacala
Matchedje de Mocuba
19:30
Ferroviário Maputo
LD Maputo
19:30
Costa do Sol

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

KuPS W
18:00
JyPK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
22:30
Juárez W
Atlético San Luis W
05:00
Pumas UNAM W

99474 World - Florida Cup

เอฟเวอร์ตัน
05:00
Millonarios

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Inter Miami II
Tormenta
07:00
Richmond Kickers
Tucson
09:00
Union Omaha

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
Hawks
Marimoo
23:00
Brikama United
เอซี มิลาน
23:00
GPA
Waa Banjul Football
01:00
Armed Forces
Sporting Real FC
03:00
Fortune

69697 Vietnam - Second Division

Lam Dong
15:00
Hòa Bình
Vĩnh Long
15:00
Binh Thuan
Ho Chi Minh City II
15:00
Tien Giang
Dong Thap
15:30
Dong Nai
Kon Tum
16:00
Hải Nam
Da Nang II
16:00
PVF Vietnam

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Hume City U21
Melbourne Knights U21
10:00
Green Gully U21

1796 Iceland - 4. Deild

Horhur I.
21:00
Ýmir
KM
21:00
Mídas

1796 Iceland - 3. Deild

Höttur / Huginn
20:00
KFS
Vídir
23:00
Dalvík / Reynir
Sindri
23:00
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Rheindorf Altach II
19:00
Hörbranz

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
23:00
Deportes Valdivia
Deportes Limache
02:00
Rodelindo Román
Recoleta
02:00
Concepcion
Colchagua
02:00
San Antonio Unido
Independiente
02:00
Iberia

491 Northern Ireland - Championship Women

Belfast Celtic W
21:15
Comber Rec. W

99474 World - Club Friendlies Women

Respekt Myślenice
17:00
GKS Katowice W
Werder Bremen W
19:00
ASA W
Alemannia Aachen W
19:00
Köln W

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
18:00
เบนฟิกา
CPK
20:00
Monte Carlo

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV W
21:00
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Kochi United
Osaka
12:00
Tokyo Musashino City
Biwako Shiga
13:00
TIAMO Hirakata
Matsue City
13:00
Sony Sendai
Maruyasu Okazaki
13:00
Veertien Mie
Suzuka Unlimited
16:00
Kariya
Iwaki
16:00
Honda Lock

1233 Finland - Kolmonen

EPS II
19:00
CLE
KPV Akatemia
19:00
Kiisto
EsPa
23:15
EIF II

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 25 ก.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com