แจกฟรี ตารางบอล 28 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
18:30
อาร์เซน่อล
แอสตันวิลลา
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
ไบรท์ตัน
21:00
เอฟเวอร์ตัน
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
เซาแธมป์ตัน
นอริชซิตี
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
21:00
คริสตัล พาเลซ
ลิเวอร์พูล
23:30
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
18:30
บริสตอลซิตี
ดาร์บีเคาน์ตี
18:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บาร์นสลีย์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ฟูลัม
21:00
สโตกซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
เรดิง
ฮัลล์ซิตี
21:00
บอร์มัธ
ลูตัน ทาวน์
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
มิลล์วอลล์
21:00
แบล็กพูล
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
สวอนซีซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
19:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อิปสวิช ทาวน์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
มอร์แคมป์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
จิลลิ่งแฮม
ซันเดอร์แลนด์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
วีแกนแอทเลติก
21:00
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Northampton Town
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Port Vale
Harrogate Town
21:00
Exeter City
Hartlepool United
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Leyton Orient
21:00
Bradford City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
สคันธอร์ป
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Sutton United
21:00
Oldham Athletic
Swindon Town
21:00
Mansfield Town
Walsall
21:00
Stevenage

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

SC Cambuur
23:45
ทเวนเต้
Go Ahead Eagles
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
พีเอสวี
01:00
โกรนิงเงิน
วิลเลม ทเว
02:00
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
21:30
FC Dordrecht

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
20:30
SC Freiburg
1. FSV Mainz 05
20:30
SpVgg Greuther Fürth
FC Augsburg
20:30
Bayer 04 Leverkusen
DSC Arminia Bielefeld
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
1. FC Köln
20:30
VfL Bochum 1848
FC Bayern München
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
22:00
บอร์กโดซ์
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
23:30
โบโลญญ่า
ลาซิโอ
23:30
Spezia
ฟิออเรนติน่า
01:45
โตริโน่
ยูเวนตุส
01:45
เอ็มโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
22:00
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เลบันเต้
เอลเช่
00:30
เซบีย่า
เรอัล เบติส
03:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
วิสเซล โคเบะ
16:00
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
เกียวโต แซงก้า
16:30
โตเกียวเวอร์ดี้
FC เรียวเคียว
16:30
Blaublitz Akita
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
Sagamihara
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา

99474 World - Club Friendlies

AEL
07:00
Ahironas
Hércules
15:00
Eldense
Ourense CF
16:00
Coruxo
Samano
16:15
Santutxu
Leioa
16:30
Deusto
Covadonga
16:30
Langreo
Haro
16:30
Náxara
Osasuna II
16:30
Ebro
Cultural Leonesa II
17:00
Navarro
Karmiotissa
21:30
Akritas
Panionios
22:00
Ionikos
Anagennisi Deryneia
22:00
Omonia Aradippou
Enosis
22:00
Ahironas
Rimini
22:00
US Russi
Barakaldo
23:00
Arenas de Getxo
Nea Salamis
23:00
Alki Oroklini
Europa
23:00
Olot
Naval
23:30
Cristo Atlético
Aris
00:00
Lamia
Panathinaikos
00:00
Asteras Tripolis
St. George's
00:00
Zebbug Rangers
Gimnástica Segoviana
00:00
Trival Valderas
Atlético Pulpileño
00:30
Huércal-Overa
Salamanca CF UDS
01:00
Guijuelo
UD San Pedro
01:00
Marbella
Real Ávila
01:00
Villacanas
Cartaya
01:00
San Roque de Lepe
San Gwann
02:00
Pietà Hotspurs

462 England - National League

Boreham Wood
21:00
Aldershot Town
Chesterfield
21:00
Wealdstone
Dagenham & Redbridge
21:00
Bromley
Eastleigh
21:00
Wrexham
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Weymouth
Maidenhead United
21:00
Dover Athletic
Notts County
21:00
Torquay United
Solihull Moors
21:00
Barnet
Woking
21:00
Halifax Town
Yeovil Town
21:00
King's Lynn Town
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
23:20
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
21:00
AFC Telford United
Boston United
21:00
Curzon Ashton
Chester
21:00
Gateshead
Chorley
21:00
Bradford Park Avenue
Darlington
21:00
Alfreton Town
Guiseley
21:00
Gloucester City
Hereford
21:00
Fylde
Kettering Town
21:00
Farsley Celtic
Leamington
21:00
Spennymoor Town
Southport
21:00
Kidderminster Harriers
York City
21:00
Brackley Town

462 England - Premier League U18

West Ham U18
17:00
Southampton U18
Newcastle Utd U18
17:00
Stoke City U18
Crystal Palace U18
17:30
West Brom U18
Arsenal U18
17:30
Brighton U18
Norwich U18
18:00
Chelsea U18
Birmingham City U18
18:00
Tottenham U18
Fulham U18
18:00
Aston Villa U18
Leicester U18
18:00
Reading U18
Blackburn U18
18:00
Wolverhampton U18
Leeds United U18
18:00
Manchester United U18
Middlesbrough U18
18:30
Everton U18
Sunderland U18
18:30
Burnley U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
21:00
Haringey Borough
Bowers & Pitsea
21:00
East Thurrock United
Brightlingsea Regent
21:00
Leatherhead
Carshalton Athletic
21:00
Bishop's Stortford
Cheshunt
21:00
Margate
Cray Wanderers
21:00
Worthing
Folkestone Invicta
21:00
Enfield Town
Horsham
21:00
Merstham
Kingstonian
21:00
AFC Hornchurch
Potters Bar Town
21:00
Lewes
Wingate & Finchley
21:00
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Barking
21:00
Heybridge Swifts
Basildon United
21:00
Grays Athletic
Brentwood Town
21:00
AFC Sudbury
Bury Town
21:00
Hullbridge Sports
Canvey Island
21:00
Felixstowe & Walton United
Coggeshall Town
21:00
Romford
Dereham Town
21:00
Hashtag United
Maldon & Tiptree
21:00
Stowmarket Town
Witham Town
21:00
Tilbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Bedford Town
Aylesbury United
21:00
Barton Rovers
Biggleswade
21:00
Colney Heath
Harlow Town
21:00
Berkhamsted
North Leigh
21:00
FC Romania
St Neots Town
21:00
Kidlington
Waltham Abbey
21:00
Didcot Town
Ware
21:00
Thame
Welwyn Garden City
21:00
Hertford Town
AFC Kempston Rovers
21:00
Wantage Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Stafford Rangers
Basford United
21:00
Witton Albion
Buxton
21:00
Stalybridge Celtic
Gainsborough Trinity
21:00
Whitby Town
Hyde United
21:00
United of Manchester
Lancaster City
21:00
Mickleover Sports
Morpeth Town
21:00
Atherton Collieries
Nantwich Town
21:00
Bamber Bridge
Radcliffe Borough
21:00
Scarborough Athletic
South Shields
21:00
Grantham Town
Warrington Town
21:00
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Banbury United
21:00
Hitchin Town
Bromsgrove Sporting
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Coalville Town
21:00
Needham Market
Hednesford Town
21:00
Biggleswade Town
Lowestoft Town
21:00
Alvechurch
Nuneaton Town
21:00
Leiston
Peterborough Sports
21:00
Stourbridge
Redditch United
21:00
Tamworth
Royston Town
21:00
Rushall Olympic
St Ives Town
21:00
Stratford Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
19:30
Spakenburg
IJsselmeervogels
20:00
Quick Boys
Volendam II
20:00
Jong Sparta
Kozakken Boys
20:00
GVVV
Rijnsburgse Boys
20:00
Excelsior Maassluis
Katwijk
20:30
HHC
Koninklijke HFC
20:30
ASWH
TEC
20:30
Noordwijk

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:30
Erzgebirge Aue
Darmstadt 98
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Heidenheim
18:30
Hamburger SV
ชาลเก้ 04
01:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
19:00
Magdeburg
Viktoria Berlin
19:00
Waldhof Mannheim
Kaiserslautern
19:00
Zwickau
Türkgücü-Ataspor
19:00
Osnabrück
Eintracht Braunschweig
19:00
1860 München
Viktoria Köln
19:00
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
18:00
Holstein Kiel II
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Oberneuland
Atlas Delmenhorst
21:00
Borussia Hildesheim
Drochtersen / Assel
22:00
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Schweinfurt
19:00
Eichstätt
Bayreuth
19:00
Memmingen
Schalding-Heining
19:00
Illertissen
Greuther Fürth II
19:00
Nürnberg II
Rain / Lech
22:00
Augsburg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
18:00
Tasmania Berlin
Tennis Borussia
18:00
Germania Halberstadt
Altglienicke
19:05
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
19:00
Hoffenheim II
FSV Frankfurt
19:00
Hessen Kassel
TSV Steinbach
19:00
Schott Mainz
FC Gießen
19:00
Pirmasens
Aalen
19:00
Bahlinger SC
Kickers Offenbach
19:00
Ulm
Elversberg
19:00
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Rödinghausen
19:00
Homberg
Sportfreunde Lotte
19:00
Schalke 04 II
Borussia M'gladbach II
19:00
Lippstadt 08
Alemannia Aachen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Köln II
19:00
Uerdingen
Wiedenbrück
19:00
Bonner SC
SV 1919 Straelen
19:00
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ravensburg
19:00
Oberachern
Backnang
19:00
Stuttgarter Kickers
SGV Freiberg
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
Freiburger FC
19:30
Ilshofen
Villingen
20:30
Nöttingen
Reutlingen
20:30
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
19:00
DJK Bamberg
Würzburger FV
20:00
Bayern Hof
Vatan Spor
20:00
Vilzing
1. SC Feucht
21:00
Großbardorf
Cham
21:00
Sand
Gebenbach
21:00
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
19:00
1880 Wasserburg
Donaustauf
19:00
Kirchanschöring
Schwaben Augsburg
20:00
Deisenhofen
Jahn Regensburg II
21:00
Schwabmünchen
Gundelfingen
22:00
Hankofen-Hailing

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
18:00
Bramfelder SV
Curslack-Neuengamme
20:00
Paloma

11 Germany - Oberliga: Hessen

Lehnerz
19:00
Bayern Alzenau
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Baunatal
Viktoria Griesheim
20:00
Eddersheim
Waldgirmes
20:00
Rot-Weiß Hadamar
FC 1906 Erlensee
21:00
Hanau 93
Neuhof
21:00
Hunfelder SV
Dietkirchen
21:00
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
19:00
Spelle-Venhaus
TB Uphusen
20:30
Bersenbrück
FT Braunschweig
22:00
Lupo-Martini

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
Rostocker FC
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Greifswalder FC
RSV Eintracht
19:00
Hertha Zehlendorf
Ludwigsfelder FC
19:30
Victoria Seelow
Pampow
20:00
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
Arnstadt
Krieschow
19:00
Wacker Nordhausen
Union Sandersdorf
19:00
Martinroda
FC Grimma
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Bischofswerdaer FV
19:00
Rot-Weiß Erfurt
Carl Zeiss Jena II
22:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Alemannia Waldalgesheim
20:30
Koblenz
Salmrohr
20:30
Eintracht Trier
Wormatia Worms
20:30
Elversberg II
Jagersburg
20:30
Mechtersheim
Hertha Wiesbach
20:30
Röchling Völklingen
Diefflen
21:00
Eppelborn
FV Engers 07
22:30
Emmelshausen
Karbach
22:30
Hassia Bingen
Arminia Ludwigshafen
22:30
Speyer

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eutiner SV
19:00
Lubeck II
Altenholz
19:00
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Vreden
22:00
Gütersloh

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Klagenfurt
22:00
Wattens
Hartberg
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Rheindorf Altach
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
01:00
Austria Lustenau

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
20:30
Lida
Volna
22:30
Krumkachy

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
21:15
Beerschot-Wilrijk
Cercle Brugge
23:30
Sint-Truiden
AS Eupen
23:30
RFC Seraing
Union Saint-Gilloise
01:45
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

Westerlo
01:45
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
00:00
Rudar Prijedor
Velez
02:00
Leotar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Vis Kosova
22:00
Zvijezda Gradačac
Rudar Kakanj
22:00
Buducnost Banovici
Igman Konjic
22:00
Bratstvo Gracanica
Orasje
22:00
GOSK Gabela
Jedinstvo Bihac
22:00
Travnik
Tomislav
22:00
Gorazde
Radnik Hadžići
22:00
Mladost Doboj Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
22:45
Lokomotiv Plovdiv
Levski Sofia
01:00
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Podrinje Janja
22:30
Omarska
Zeljeznicar Banja Luka
22:30
Zvijezda '09 Brgule
Slavija
22:30
Kozara Gradiska
Ljubic Prnjavor
22:30
Sloga Doboj
Modrica
22:30
Tekstilac Derventa
Budućnost Pilica
22:30
Krupa na Vrbasu
Borac Kozarska Dubica
22:30
Sloboda Novi Grad

224 Bulgaria - Vtora Liga

Dobrudzha 1919
22:00
Spartak Varna
Hebar 1918
22:00
Neftohimik
Yantra 1919
22:00
Sportist Svoge
FK Minyor Pernik
22:00
Botev Plovdiv II
Septemvri Simitli
23:00
Montana
Lovech
00:00
CSKA 1948 Sofia II
Etar
00:00
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
23:55
Gorica
Šibenik
02:00
Istra 1961

266 Croatia - 2. HNL

Dugopolje
22:00
Osijek II
Dubrava Zagreb
22:00
Sesvete
Kustošija
22:00
Opatija

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
21:00
Mladá Boleslav
Slovácko
21:00
Pardubice
Slovan Liberec
21:00
Zlín
Sparta Praha
00:00
České Budějovice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Prostějov
Třinec
15:15
Lisen
Chrudim
15:15
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

Jammerbugt
19:00
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
20:00
Vaprus
Paide
22:30
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
17:00
HIFK
Oulu
21:00
Lahti

1233 Finland - Ykkonen

RoPS
21:00
VPS
JIPPO
21:00
MP
MuSa
21:00
KPV
Gnistan
21:00
Klubi-04
PK-35
21:00
Jaro
EIF
21:00
TPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

นีมส์
20:00
ก็อง
ตูลูส
20:00
วาล็องเซียนส์
Bastia
00:00
Le Havre
แก็งก็อง
00:00
Ajaccio
Nancy
00:00
Auxerre
Niort
00:00
อาเมียงส์
Pau
00:00
ดิฌง
Quevilly Rouen
00:00
Paris
Rodez
00:00
Dunkerque
Sochaux
00:00
Grenoble Foot 38

125 Greece - Super League

PAS Giannina
21:00
Panathinaikos
Apollon Smirnis
21:00
Volos NFC
Asteras Tripolis
21:00
PAOK
Atromitos
21:00
Panaitolikos
Ionikos
21:00
Aris
OFI
21:00
AEK Athens
Lamia
21:00
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Greek Cup

Lefkimmi
21:00
Atromitos Palamas
Poros
21:00
Aias Salamina
Kozani
21:00
Dimitra Efxeinoupolis
Agios Nikolaos
21:00
Asteras Varis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
21:00
Mezőkövesd-Zsóry
เฟเรนซ์วารอส
23:15
Debrecen
MOL Vidi
01:30
MTK

674 Hungary - Hungarian Cup

Balassagyarmat VSE
16:00
Putnok VSE
Tordas
20:00
Ivancsa
Heréd
21:00
FC Hatvan
Ráckeve VAFC
21:00
Dabas
Tarpa
21:30
DEAC
Koronco
21:30
SC Sopron
Senyo Carnifex
21:30
Tállya
Ceglédi
21:30
Torokszentmiklos
Janoshalmi
21:30
Monori SE
Hódmezővásárhely
21:30
ESMTK
Szegedi VSE
21:30
Dabas-Gyón
Perbál
21:30
Teskánd
Zalaszentgrot
21:30
Tihany
Bonyhad Volgyseg
21:30
Nagyatadi FC
Zsambeki SK
21:30
MTE 1904
Pecsvarad Spartacus
21:30
Kelen
Kadarkút
21:30
Nagykanizsai ULE
Csepel
21:30
Bataszek SE
Kaposvári Rákóczi
23:00
Bicskei
Kazincbarcika
23:00
Hidasnemeti

1796 Iceland - Pepsideild

Valur
02:15
Stjarnan

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

ÍBV
20:00
Vestri
Afturelding
21:00
Thróttur Reykjavík
Grindavík
21:00
Kórdrengir
Fram
21:00
Grótta
Víkingur Ólafsvík
21:00
Selfoss
Thór
23:00
Fjölnir

1796 Iceland - 2. Deild

Haukar
21:00
Fjardabyggd
KF
21:00
Njardvík
Völsungur
21:00
Thróttur Vogar

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Maynooth Univ.
01:00
Cobh Ramblers

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
22:45
Maccabi Netanya
Maccabi Petah Tikva
23:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Tel Aviv
00:30
Ashdod

251 Italy - Serie B

Vicenza
23:00
โฟรซิโนเน่
Perugia
01:30
Ascoli

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
19:00
Metta / LU
Liepāja
21:00
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

Rēzekne / BJSS
19:00
Tukums
Auda
19:00
JDFS Alberts
Albatroz
20:00
Saldus SS/Leevon
Dinamo Riga
22:00
Smiltene

57142 Macedonia FYR - First League

Tikves
21:00
Struga
Renova
21:00
Rabotnicki
Bregalnica Stip
21:00
Akademija Pandev
Makedonija
21:00
Borec
Pelister
21:00
Skendija 79
Shkupi
21:00
Skopje

2345 Moldova - National Division

CSF Bălți
00:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Jezero
23:00
Mladost Ljeskopolje
Iskra
00:00
Petrovac

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
21:00
Carrick Rangers
Dungannon Swifts
21:00
Glentoran
Linfield
21:00
Crusaders
Warrenpoint Town
21:00
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
21:00
Ballinamallard United
Dundela
21:00
Dergview
Knockbreda
21:00
Queen's University
Loughgall
00:00
Institute

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Mjøndalen
23:00
Lillestrøm
Brann
01:00
Haugesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
20:00
Raufoss
Jerv
20:00
Fredrikstad
Sandnes Ulf
20:00
Grorud
Sogndal
20:00
Ranheim
Åsane
20:00
Strømmen

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
17:30
Cracovia Kraków
Lechia Gdańsk
20:00
Radomiak Radom
Lech Poznań
22:30
Pogoń Szczecin
Górnik Zabrze
01:00
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
17:40
Odra Opole
Widzew Lodz
23:00
Polkowice
Miedź Legnica
01:30
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
21:30
Boavista
ปอร์โต้
00:00
Arouca
Famalicão
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
17:00
Benfica II
Rio Ave
20:00
Leixões
Nacional
21:30
Varzim

155 Romania - Liga 1

Dinamo Bucureşti
22:00
Argeş
Rapid Bucuresti
01:00
Universitatea Craiova

227 Russia - FNL

Spartak Moskva II
21:00
Dolgie Prudy

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
21:00
Hearts
Hibernian
21:00
Livingston
Motherwell
21:00
Dundee

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
21:00
Arbroath
Kilmarnock
21:00
Inverness CT
Partick Thistle
21:00
Greenock Morton
Queen of the South
21:00
Hamilton Academical

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Alloa Athletic
Clyde
21:00
Cove Rangers
East Fife
21:00
Peterhead
Falkirk
21:00
Queen's Park
Montrose
21:00
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

Cowdenbeath
21:00
Annan Athletic
Forfar Athletic
21:00
Stranraer
Stenhousemuir
21:00
Kelty Hearts
Stirling Albion
21:00
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
20:25
Metalac GM
Radnik Surdulica
22:30
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
22:00
IMT Novi Beograd
Mladost Novi Sad
22:00
Timok
Železničar Pančevo
22:00
Bačka Palanka
Rad Beograd
01:00
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Liptovský Mikuláš
23:00
Senica
Ružomberok
23:00
Zemplín Michalovce
Trenčín
23:00
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

Slavoj Trebišov
21:30
Slovan Bratislava II
Komárno
21:30
Rohožník
Púchov
21:30
Banska Bystrica
FK Košice
21:30
Podbrezová
Šamorín
21:30
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
22:00
Koper
Maribor
01:15
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

NŠ Drava
22:00
Krško
Primorje
22:00
Dob
Bilje
22:00
Beltinci
Ilirija
22:00
Gorica
Brežice
00:00
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
Mirandés
เลกาเนส
00:30
UD Ibiza
เรอัล โอเบียโด้
00:30
เตเนริเฟ
Ponferradina
03:00
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
20:00
Örebro
Degerfors
20:00
Mjällby
Varberg BoIS
22:30
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

Djurgarden W
18:00
Växjö W
Häcken W
20:30
Hammarby W

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
18:00
Brage
Landskrona
18:00
Helsingborg
Västerås SK
20:00
Falkenberg

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
18:00
Dalkurd
Haninge
18:00
Hammarby Talang
IF Karlstad Fotboll
21:00
Assyriska
Gefle
23:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Vänersborgs IF
18:00
Skövde AIK
Assyriska Turabdin
20:00
Tvååker
Linköping City
20:00
Lund
Ljungskile
20:00
Åtvidaberg
Utsikten
21:00
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
23:00
Zürich
Sion
01:30
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
23:00
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
23:15
Gazişehir Gaziantep
อิสตันบูล บีบี
23:15
Kayserispor
เบซิคตัส
01:45
Fatih Karagümrük
Hatayspor
01:45
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
23:15
Adanaspor
Kocaelispor
23:15
Samsunspor
Menemen Belediyespor
01:45
Ümraniyespor
Bursaspor
01:45
Eyüpspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
18:00
Mariupol
Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Dnipro-1
ดินาโมเคียฟ
23:30
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

Nyva Vinnytsya
21:00
Rubikon

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
21:00
Mykolaiv
SK Poltava
21:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Real Pharm
21:00
Metalurh Zaporizhya

515 Wales - Premier League

Bala Town
20:30
Cardiff MU
Cefn Druids
20:30
Barry Town United
Flint Town United
20:30
Aberystwyth Town
Haverfordwest County
20:30
The New Saints
Penybont
23:15
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
01:45
Huracán
Banfield
04:00
Platense
Independiente
06:15
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Maipú
23:10
Tigre
Gimnasia Mendoza
01:00
Atletico Mitre
San Telmo
01:00
San Martín San Juan
Almagro
01:00
Atlético Rafaela
Tristán Suárez
01:00
Gimnasia Jujuy
All Boys
01:30
Villa Dálmine
Agropecuario
02:30
Quilmes
Defensores de Belgrano
03:10
Brown de Adrogué

5 Brazil - Serie A

Sport Recife
03:00
Chapecoense
Santos
05:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

Coritiba
07:30
Botafogo
Brusque
04:45
Londrina

5 Brazil - Serie C

Ferroviário
01:00
Jacuipense
Tombense
03:00
Manaus
Oeste
03:00
Botafogo SP
Paysandu
05:00
Floresta

80 Chile - Primera Division

Palestino
02:00
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Coquimbo Unido
23:00
Barnechea
Deportes Temuco
23:00
Copiapó
Puerto Montt
23:00
Unión San Felipe
กลาสโกว์ เรนเจอร์
04:30
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Quindío
07:40
Once Caldas
Envigado
04:00
La Equidad
Deportivo Pereira
06:05
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
02:00
Llaneros
Fortaleza CEIF
03:00
Tigres
Orsomarso
03:00
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
00:00
Sporting San José
ADR Jicaral
03:00
Guadalupe
Herediano
06:00
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
07:00
Olmedo
Aucas
03:00
9 de Octubre
Manta
05:30
Orense

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
23:00
Plataneros
Mixco
04:30
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
07:00
Atlético San Luis
Puebla
09:00
Querétaro
Tijuana
09:06
มอนเตอร์เรย์
Guadalajara
05:00
Necaxa

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
05:00
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
23:00
Carlos Manucci
UTC Cajamarca
01:15
Alianza Universidad
Universitario
03:30
Academia Cantolao

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:30
Inter Miami
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:30
Nashville SC
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
ชิคาโก ไฟร์
ลอสแอนเจลิส
06:00
แอลเอ แกลักซี
นิวยอร์กซิตี
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Las Vegas Lights
09:30
LA Galaxy II
Indy Eleven
06:00
Real Monarchs
Hartford Athletic
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Birmingham Legion
06:30
Louisville City
Tampa Bay Rowdies
06:30
Charlotte Independence
Charleston Battery
06:30
Orange County

614 Algeria - Ligue 1

JSM Skikda
23:30
JS Kabylie

886 Egypt - Premier League

Smouha
22:00
Misr Lel Makasa
Pyramids FC
22:00
Ghazl El Mehalla
Al Mokawloon
00:00
Al Ittihad
El Entag El Harby
00:00
Wadi Degla
ENPPI
02:00
El Gounah

26833 Grenada - Premier Division

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:30
SAB Spartans

97374 Jordan - Premier League

Al Ramtha
22:00
Al Salt
Ma'an
00:30
Al Faysali
Shabab Al Ordon
00:30
Al Buqa'a

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
16:00
Suwon Bluewings
Jeonbuk Motors
17:00
Suwon
Daegu
17:00
Seongnam

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
15:00
Cheonan City
Paju Citizen
17:00
Mokpo City
Ulsan Citize
17:00
Pyeongtaek Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:45
PKNS

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
Perak
Selangor
20:00
Melaka United
UiTM
20:00
Sabah

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Chelmsford City
Braintree Town
21:00
Dorking Wanderers
Concord Rangers
21:00
Hampton & Richmond
Dulwich Hamlet
21:00
Dartford
Eastbourne Borough
21:00
Oxford City
Ebbsfleet United
21:00
Hemel Hempstead Town
Hungerford Town
21:00
Tonbridge Angels
Maidstone United
21:00
Billericay Town
Slough Town
21:00
Chippenham Town
St Albans City
21:00
Welling United

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
01:00
Claypole
Deportivo Español
01:00
Leandro Nicéforo Alem

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
19:30
Ajax Amateurs
ACV
19:30
HSV Hoek
ODIN '59
19:30
VVOG
Barendrecht
19:30
Excelsior '31
DVS '33
19:30
Staphorst
SteDoCo
19:30
Harkemase Boys
Ter Leede
20:00
Lisse
DOVO
20:00
Sparta Nijkerk
VVSB
23:00
Sportlust '46

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Solières Sport
23:00
Couvin-Mariembourg
US Givry
01:00
Waremme
Tubize
01:00
Verlaine
Rebecq
01:00
Stockay-Warfusée
Meux
01:00
RES Durbuy

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Jeunesse Tamines
01:00
Aische
Union Namur
01:00
Schaerbeek-Evere
Rapid Symphorinois
01:00
PAC Buzet
Tournai
01:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
01:00
Stade Disonais
Sprimont-Comblain
01:00
Marloie Sport
Oppagne-Wéris
01:30
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
01:30
Saint-Josse

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
00:30
Jehaytois
Malmundaria
01:00
Beaufays

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
01:00
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Nismes
01:00
Ciney
Condruzien
01:00
Biesme

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dorostol
22:00
Botev Novi Pazar
Svetkavitsa Targovishte
22:00
Septemvri Tervel
Volov Shumen
22:00
Sportist General Toshevo
Dunav 2010
22:00
Lokomotiv Ruse
Ludogorets III
22:00
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Loko Vltavín
15:15
Viktoria Plzen II
Benesov
15:15
Slavia Praha II
Baník Sokolov
15:15
Písek
Motorlet Praha
15:15
Králův Dvůr
Přepeře
15:30
Sokol Zápy
Příbram II
21:00
Rakovnik
Jiskra Domažlice
22:00
Admira Praha
Ústí nad Orlicí
22:00
Sokol Brozany
Slovan Velvary
22:00
Teplice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Uherský Brod
Vratimov
15:15
Vysočina Jihlava II
Blansko
21:30
Slovan Rosice
Vrchovina
21:30
Dolní Benešov
Hanácká
22:00
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
České Budějovice II
Petřín Plzeň
15:15
Sokol Lom
Český lev - Union Beroun
15:15
Klatovy
Hořovicko
15:30
Prestice
Hvězda Cheb
21:00
Jindrichuv Hradec
Doubravka
22:00
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Arsenal Česká Lípa
Tatran Rakovnik
15:15
Aritma Praha
Banik Sous
22:00
FK Brandys nad Labem
Český Brod
22:00
Neratovice-Byškovice
Ostrov
22:00
Olympie Brezova
Dobris
22:00
Chomutov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Kolín
Sparta Kutná Hora
15:15
Tochovice
Náchod
22:00
Letohrad
Vysoke Myto
22:00
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Nove Sady
21:30
Skaštice
Viktorie Přerov
21:30
Slavičín
HFK Olomouc
21:30
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Sokol Lanžho
Start Brno
21:30
Sokol Tasovice
Bystřice nad Pernštejnem
21:30
Zbrojovka Brno II

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Greve
18:00
Brønshøj
Avarta
18:00
Ishøj
Frederikssund
18:00
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
Holbæk B&I
LSF
18:00
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
18:00
Sydvest
B 1909
19:00
Marienlyst
Varde IF Elite
20:00
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

AaB II
17:30
Ringkøbing
Fuglebakken KFUM
18:00
ASA Aarhus
Norresundby
18:30
Vejgaard B

1233 Finland - Kakkonen

JBK
17:00
JS Hercules
SalPa
21:00
Ilves II
EPS
21:00
VJS
Kemi City
21:00
OLS
SJK Akatemia
21:00
OTP
Reipas
21:00
NJS

17 France - CFA Group A

Caen II
20:30
Granville
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Rouen
Romorantin
23:00
Vannes
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Blois
Saint-Malo
23:00
Guingamp II
Versailles
23:00
Poissy
Stade Plabennec
23:00
Lorient II
Vitré
23:00
C' Chartres

17 France - CFA Group B

Belfort
21:00
Gobelins
Entente SSG
22:00
Olympique St Quentin
Reims II
22:00
Auxerre II
Beauvais
23:00
St Maur Lusitanos
Épinal
23:00
Bobigny
Schiltigheim
23:00
Lens II
Sainte Geneviève
23:00
Haguenau
Metz II
23:00
Fleury 91

17 France - CFA Group C

Saint-Priest
23:00
Olympique Lyonnais II
Aubagne
23:00
Jura Sud Foot
Fréjus St-Raphaël
23:00
Marignane Gignac
Martigues
23:00
Louhans-Cuiseaux
Rumilly Vallieres
23:00
Grasse
Chasselay MDA
23:00
Olympique Marseille II
Monaco II
23:00
Hyères

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Angoulême
Les Herbiers
23:00
Nantes II
Angers SCO II
23:00
Canet Roussillon
Bourges Foot 18
23:00
Trélissac
Chamalières
23:00
Andrézieux
Montpellier II
23:00
Colomiers US
Stade Montois
23:30
Yzeure

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
22:00
Morteau Montlebon
Paron
22:00
Besancon FC
Gueugnon
23:00
Sochaux II
Racing Besançon
23:00
Montceau
Selongey
23:00
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

Guipry-Messac
23:00
Plouzane
TA Rennes
23:00
Saint-Colomban Locmine
Drapeau Fougères
23:00
Dinan Léhon
Pontivy GSI
23:00
Lannion
Stade Briochin II
23:00
Brest II
Trégunc
23:00
Rennes II
Saint-Pierre Milizac
23:00
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Vierzon
23:00
Montargis
Tourangeau
23:00
Montlouis
Saint-Jean-le-Blanc
23:00
Saran Municipal
Déols
00:00
Chateauroux II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Lille II
21:00
Valenciennes II
Croix Football IC
23:00
Amiens AC
Saint-Omer
23:00
Feignies-Aulnoye
Boulogne II
23:00
Le Touquet
Maubeuge
23:00
Amiens SC II
Olympique Marcquois
00:00
Vimy

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Oissel CMS
Alencon
23:00
Évreux 27
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Dieppe
Vire
23:00
Bayeux
AG Caennaise
23:00
Dives-Cabourg
Cherbourg
23:00
Saint-Lo Manche

251 Italy - Serie C: Girone A

FeralpiSalò
22:30
Fiorenzuola
Renate
22:30
Calcio Padova
Südtirol
22:30
Virtus Verona
Legnago Salus
01:30
Mantova
Triestina
01:30
Seregno

251 Italy - Serie C: Girone B

Fermana
01:30
Viterbese Castrense
Pescara
01:30
Ancona 1905
Virtus Entella
01:30
Teramo

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
22:30
ACR Messina
Monopoli
01:30
Catania
Nuova Monterosi
01:30
Foggia

1578 Norway - 2. Division

Tromsdalen
18:00
Senja
Vard
18:00
Skeid
Florø
19:00
Asker
Kongsvinger
20:00
Moss
Øygarden
20:00
Egersund
Flekkerøy
20:00
Arendal
Brattvåg
21:00
Hødd
Eidsvold
21:00
Bærum
Kvik Halden
21:00
Alta
Kjelsås
21:00
Fram

2 Poland - 2. Liga East

Bełchatów
21:00
Pogoń Siedlce
Sokół Ostróda
21:00
Stal Rzeszów
Garbarnia Kraków
22:00
Śląsk Wrocław II
Chojniczanka Chojnice
22:00
Znicz Pruszków
Pogon Grodzisk Mazowiecki
22:15
Ruch Chorzów
Kalisz
23:00
Wisła Puławy

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Bucovina Radauti
22:00
SJ Vaslui
Şomuz Fălticeni
22:00
CSM Bacău
Ştiinţa Miroslava
22:00
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Olimpia Râmnicu Sărat
22:00
Făurei
Sporting Lieşti
22:00
Otelul
Sportul Chiscani
22:00
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Voluntari II
22:00
Înainte Modelu
Popești-Leordeni
22:00
Gloria Albeşti
CSM Fetești
22:00
Olteniţa
Agricola Borcea
22:00
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Real Bradu
22:00
Academica Clinceni II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
22:00
Blejoi Vispeşti
Pucioasa
22:00
Olimpic Cetate
Targu Secuiesc
22:00
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Petrolul Potcoava
22:00
Sporting Roşiori
Viitorul Dăești
22:00
Filiaşi
Horezu
22:00
CSM Slatina

296 Serbia - Srpska Liga - East

Pčinja Trgovište
21:30
Meševo
Dubocica
21:30
Radnički Svilajnac
Dinamo Vranje
21:30
Hajduk Veljko
Jagodina
21:30
Radnički Pirot
Jedinstvo Paraćin
21:30
Brzi Brod

296 Serbia - Srpska Liga - West

Trepča
21:30
Sloga Požega
Sloga Bajina Basta
21:30
Borac Čačak
Takovo
21:30
Real Podunavci
Budućnost Arilje
21:30
Semendrija 1924
Jedinstvo Ub
21:30
RSK Rabrovo
Sloboda Užice
00:00
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Castkovce
22:00
Spartak Myjava
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Slovan Duslo Šaľa
Kalna n. Hronom
22:00
TEMPO Partizánske

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Oddevold
19:00
Angered BK
Forward
19:00
Yxhult
IFK Tidaholm
20:00
Gauthiod
IFK Skovde
20:00
Grebbestad
Ahlafors
20:00
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kvarnsveden
18:30
Järfälla
Skiljebo
19:00
Arlanda
Sandvikens AIK
19:00
Lidingö
Karlberg
19:00
Enskede
Kungsängen
19:00
Stockholm Internazionale
Enkoping
19:00
Gamla Upsala
Stocksund
20:00
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

Stöde
17:00
Storfors
IFK Östersund
17:00
Bergnasets
Frösö
20:00
Umeå FC Akademi
Ytterhogdal
20:00
Sandviks
Friska Viljor
20:00
Notvikens IK
Gottne IF
21:00
Boden

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Balkan
18:00
Kristianstad
Berga
19:00
Asarum
Karlskrona
19:00
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Syrianska
19:00
Värmbols
Rynninge
19:00
IFK Eskilstuna
Tyreso
19:00
United Nordic
Huddinge
19:00
Mjolby
Eskilstuna City
23:00
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
17:00
Dalstorps
Torslanda
18:00
Varbergs GIF
Ullared
18:30
Husqvarna
Ängelholm
19:00
Sävedalen
Eskilsminne
19:00
Vinberg

5 Brazil - Acreano

Andirá
03:00
Vasco da Gama AC
Plácido de Castro
05:00
Rio Branco

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
01:00
Igrejinha
União RS
01:00
Brasil Farroupilha

5 Brazil - Mineiro 2

Ipatinga
21:00
Betim
Villa Nova
01:00
Tupynambás
Guarani MG
01:00
Tupi
Democrata SL
01:00
Democrata GV
Aymorés
01:00
Uniao Luziense
Nacional AC MG
01:00
Serranense

5 Brazil - Paranaense 2

PSTC
01:30
Andraus Brasil
Apucarana
01:30
Nacional PR
Prudentópolis
01:30
AA Iguaçu
Araucária
01:30
Independiente FSJ
União PR
01:30
Verê

5 Brazil - Amapaense

São Paulo AP
03:00
Independente AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Cañuelas
01:00
Deportivo Merlo
Acassuso
01:00
San Miguel
Argentino Quilmes
01:00
Comunicaciones
Colegiales
01:00
Villa San Carlos
Fénix
01:00
Defensores Unidos

866998 Fiji - National Football League

Ba
08:30
Nadroga

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
16:00
Busan I'Park
Bucheon 1995
17:00
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

The Gap
14:00
St George Willawong
Western Spirit
15:00
Toowong
Centenary Stormers
16:00
Bayside United
The Lakes
16:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
14:20
Cooma Tigers
Monaro Panthers
14:30
Tuggeranong United
Canberra FC
15:25
Canberra Olympic

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
20:00
Cruzeiro U20
Atletico-PR U20
01:00
Atlético GO U20
Atletico-MG U20
02:30
Internacional U20

98 Australia - Ffa Cup

Blacktown City
05:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
Broadmeadow Magic
05:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
South Melbourne
05:00
เมลเบิร์น ซิตี้
Mt Druitt Town
05:00
Wollongong Wolves
Hamilton Olympic
05:00
Macarthur
Sydney Olympic
05:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
Cooma Tigers
05:00
APIA Leichhardt Tigers

99474 World - Cotif Tournament

Castellón U19
01:00
Rukh Vynnyky U19
Uruguay U17
03:00
Villarreal U19

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Cockburn City
ECU Joondalup
14:00
Bayswater City
Balcatta
14:00
Perth Glory II
Sorrento
14:00
Floreat Athena
Inglewood United
14:00
Gwelup Croatia SC
Rockingham City
14:00
Perth

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
South Hobart
Olympia Warriors
11:15
Riverside Olympic
Glenorchy Knights
12:30
Clarence Zebras
Launceston City
13:30
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
15:00
Brisbane Strikers
Logan Lightning
16:00
Magpies Crusaders
Peninsula Power
16:00
Queensland Lions
Redlands United
16:30
Brisbane Roar II

146 South Africa - MTN8 Cup

Golden Arrows
20:00
Mamelodi Sundowns

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
16:00
Milan U19
Bologna U19
19:30
Napoli U19
Genoa U19
20:00
Pescara U19
Verona U19
20:00
Empoli U19
Fiorentina U19
21:30
Juventus U19

2 Poland - Ekstraliga Women

GKS Katowice W
15:15
Akademia Piłkarska LG
UKS SMS Lodz W
17:00
Bydgoszcz W
Medyk Konin W
17:00
Tarnovia Tarnów
Czarni Sosnowiec W
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
Leczna W
17:00
UJ Krakow W

245 Czech Republic - U19 League

FC Fastav Zlin U19
17:00
Meteor Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

Pardubice W
15:30
Horní Heršpice
Liberec W
15:30
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

Warta Poznań U18
17:00
Slask U18
Pogon Szczecin U18
17:00
SMS Łódź U18
Cracovia U18
18:00
Arka Gdynia U18
Zaglebie U18
20:30
Lech Poznan U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Venda FC
20:00
TTM
Platinum City Rovers
20:00
JDR Stars
Polokwane City
20:00
Cape Town Spurs
Pretoria Callies
20:00
Hungry Lions
Richards Bay
20:00
Free State Stars

65437 Panama - Lpf

San Francisco
07:00
Azuero
Tauro
06:00
Alianza
Deportivo Universitario
06:00
Independiente

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
12:00
Adelaide Olympic
Adelaide Blue Eagles
12:30
Cumberland United
Campbelltown City
12:30
South Adelaide Panthers
Sturt Lions
12:30
NE MetroStars
Adelaide City
12:30
Adelaide Comets
Adelaide Raiders
16:30
Croydon Kings

122 Kosovo - Superliga

Drita
22:00
KF Llapi
Ulpiana
22:00
Malisheva

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Heidelberg United
Eastern Lions
12:00
Melbourne Knights
Hume City
14:30
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Zug
21:00
Grasshopper II
Schötz
21:00
Wohlen
Solothurn
21:00
Luzern II
Balzers
21:00
Eschen / Mauren
Lausanne II
21:00
Martigny Sports
Buochs
22:00
Bassecourt
Uzwil
22:00
Thalwil
St. Gallen II
22:00
Baden
Freienbach
22:00
Wettswil-Bonstetten
Terre Sainte
22:00
Lancy
Meyrin
22:00
Echallens
Vevey Sports
22:30
Naters
Tuggen
23:00
Linth
Monthey
23:00
La Chaux-de-Fonds
Thun II
00:00
Bulle

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
19:45
Stade Nyonnais
Basel II
20:30
Bellinzona
Brühl
21:00
YF Juventus
Zürich II
21:00
Black Stars
Breitenrain
21:00
Cham
Rapperswil-Jona
22:00
Chiasso
Biel-Bienne
01:00
Young Boys II
Étoile Carouge
01:00
Bavois

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
23:00
Jeunesse d'Esch
F91 Dudelange
23:00
Hostert
Wiltz
23:00
Racing
Swift Hesperange
00:30
Etzella Ettelbrück

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
21:00
Ried II
St. Anna
00:00
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
22:00
TWL Elektra
Mauerwerk
22:30
Wiener Neustadt
Wiener Viktoria
23:00
Bruck/Leitha

227 Russia - Pfl

Zenit II
17:00
Chita

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Kalmar W
19:00
Umea W
Norrköping W
19:00
Älvsjö AIK W
Lidköping W
19:00
IFK Sundsvall W
Borgeby W
20:00
Uppsala W
Bollstanäs W
23:00
Brommapojkarna W

6783 Mozambique - Mocambola

Costa do Sol
19:30
Matchedje de Mocuba
LD Maputo
20:30
Black Bulls Maputo
Ferroviário Nacala
20:30
Textáfrica
Desportivo Maputo
20:30
Costa do Sol
Songo
20:30
Ferroviário de Lichinga
Ferroviário Maputo
20:30
Ferroviario Beira
Matchedje de Mocuba
20:30
Incomáti
ENH Vilankulo
20:30
Ferroviário Nampula

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
21:00
PK-35 W
JyPK W
21:00
TiPS W
Åland United W
21:00
Honka W
HPS W
21:00
HJK W
Ilves W
21:00
KuPS W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
21:00
Lugano W
Grasshopper W
23:00
St. Gallen W
Zurich W
23:30
Young Boys W
Aarau W
23:30
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
19:00
Charleroi
St. Liege W
20:00
Gent W
Zulte-Waregem W
20:00
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

Moldavo W
20:00
Mechelen W
Kontich W
20:30
Wuustwezel W
Genk II W
20:30
Eva's Tienen W
Chastre W
22:00
Gent II W
Famkes Merkem W
22:30
Standard Liège II W
RFC de Liege W
23:30
OH Leuven II
Anderlecht II W
23:30
Renaissance Mons 44 W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
18:15
AGF W
AaB W
20:30
Køge

17 France - Division 1 Women

Dijon W
19:30
Montpellier W
Soyaux W
19:30
Issy W
Saint-Étienne W
19:30
Bordeaux W
Paris W
19:30
Guingamp W

674 Hungary - Nb I Women

Ferencváros W
19:00
Puskás W
Diósgyőri VTK W
21:00
Győri ETO W
MTK Hungaria W
22:00
Soroksár W

251 Italy - Serie A Women

Empoli W
22:30
Roma W
Juventus W
01:30
Pomigliano W
Napoli W
01:30
Inter Milano W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
Monterrey W
Pumas UNAM W
00:00
Querétaro W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
17:00
Belenenses U23

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
North Carolina

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
17:00
Larne U20
Ballymena United U20
20:00
Warrenpoint Town U20
Carrick Rangers U20
20:00
Cliftonville U20
Crusaders U20
20:00
Linfield U20
Glenavon U20
20:00
Portadown U20
Glentoran U20
20:00
Dungannon Swifts U20

155 Romania - Liga 2

Viitorul Şelimbăr
15:00
Dunărea Călăraşi
Brașov Steagul Renașt
15:00
Unirea Dej
Astra
15:00
Unirea Slobozia
SCM Gloria Buzau
15:00
Unirea Constanța
Universitatea Cluj
16:30
Metaloglobus
Petrolul 52
19:30
Dacia Unirea Brăila

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
23:00
Lège-Cap-Ferret
Bressuire
23:00
Chauvigny
Bordeaux II
23:00
Chatellerault
Neuville
23:30
Tartas-St Yaguen
Cognac
00:00
Libourne
Poitiers
00:00
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

Agde
23:00
Toulouse II
Castanet
23:00
Nîmes II
Blagnac
23:00
Alberes Argelès
Balma
23:30
Fabrègues
Olympique d'Alès
00:00
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
20:00
Aubervilliers
Paris II
21:30
Les Mureaux
Mantes 78
23:00
Blanc Mesnil
Linas-Montlhery
23:00
PSG II
Drancy JA
23:00
Racing Colombes 92
Ivry US
23:00
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Nice II
19:00
Lucciana
Corte
20:00
Côte Bleue
Cannes
21:00
Ajaccio II
Cannet Rocheville
23:00
Consolat Marseille
Rousset-Ste Victoire
23:00
Marseille Endoume Catalans
Istres
23:00
Mandelieu LN

97374 Jordan - 1st Division

Kfarsoum
05:00
That Ras

5 Brazil - Paulista Série B

Catanduva
01:00
América SP
Mauá
01:00
USAC
ECUS
01:00
Manthiqueira
Independente SP
02:00
Rio Branco SP

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
15:00
Trenčín U19
Žilina U19
16:00
FC Košice U19
Poprad U19
16:00
Ružomberok U19
Spartak Trnava U19
16:00
Petržalka U19
Dukla U19
20:00
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Heidelberg United U21
Eastern Lions U21
09:30
Melbourne Knights U21
Hume City U21
16:45
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yamato Sylphid W
13:00
Nittaidai W
Ehime W
13:00
Cerezo Osaka W
NGU Lublield Nagoya W
16:30
Angeviolet Hiroshima W

2454 Albania - Super Cup

Teuta Durrës
00:00
Vllaznia Shkodër

1004 Canada - Premier League

Forge
03:00
York9

1796 Iceland - 3. Deild

Sindri
20:00
Tindastóll
ÍH
21:00
KFS
Ægir
21:00
Einherji
Ellidi
22:00
Vídir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
21:00
Nenzing
Lochau
21:00
Bizau
Göfis
21:30
Lustenau
Fussach
22:00
Meiningen
Hard
22:00
Ludesch
Blau-Weiß Feldkirch
22:00
Schruns

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Gap Res.
12:00
St. George Willawong Res
Western Spirit Res.
13:00
Toowong Res.
Centenary Stormers II
14:00
Bayside United Res.
The Lakes Res.
14:00
Albany Creek Res.

5 Brazil - Copa Rio

Campo Grande AC
01:00
Resende

80 Chile - Segunda División

Concepcion
05:00
Lautaro de Buin

99474 World - Club Friendlies Women

Lille W
07:00
Saint-Étienne W
SC Heerenveen W
17:00
Saestum
Sporting Gijón W
17:00
Oviedo Moderno W
Hibernian W
19:00
Everton W
Real Sociedad W
23:00
Eibar W

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
13:00
Veertien Mie
Biwako Shiga
13:00
Osaka
Honda
16:00
Reinmeer Aomori

1233 Finland - Kolmonen

RoPo
17:00
HauPa
Wilpas
18:00
Åland
Liry
19:00
Union Plaani
Viikingit
19:00
SAPA III
Toejoen Veikot
19:00
JyTy Turku
OPS
20:00
Raahe
Norrvalla
20:00
Sporting Kristina
FC Komeetat
21:00
Riverball

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 28 ส.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ส.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 28 ส.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 28 ส.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 28 ส.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 28 ส.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com