แจกฟรี ตารางบอล 19 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
20:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
เชลซี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
17:15
พีอีซี ซโวลล์
พีเอสวี
19:30
เฟเยนูร์ด
วิเทสส์
21:45
ทเวนเต้
เฮราเคิล
21:45
อัลค์มาร์

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
20:30
Bayer 04 Leverkusen
ดอร์ทมุนด์
22:30
1. FC Union Berlin
VfL Wolfsburg
00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
18:00
โมนาโก
อองเช่ร์
20:00
น็องต์
Clermont
20:00
แบรสต์
แร็งส์
20:00
ลอริยองต์
Troyes
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
โอลิมปิก มาร์กเซย
22:00
แรนส์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
01:45
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
17:30
ซามพ์โดเรีย
Venezia
20:00
Spezia
เวโรน่า
23:00
โรม่า
ลาซิโอ
23:00
กายารี่
ยูเวนตุส
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
19:00
บียาร์เรอัล
เรอัล โซเซียดาด
21:15
เซบีย่า
เรอัล เบติส
23:30
เอสปันญ่อล
บาเลนเซีย
02:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
13:00
Giravanz Kitakyushu
Sagamihara
15:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ

49477 ไทยลีก

Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Police Tero FC
Suphanburi Football Club
18:00
PT Prachuap FC

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
17:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ราชนาวี เอฟซี
17:30
Nakhon Pathom
ระยอง เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
Phrae United
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

462 เอฟเอคัพ

Longlevens
21:00
Gloucester City

38 Netherlands - Tweede Divisie

AFC
19:30
TEC

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
18:30
Dynamo Dresden
St. Pauli
18:30
Ingolstadt
Erzgebirge Aue
18:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Freiburg II
18:00
Viktoria Berlin
Verl
19:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

Altona 93
19:00
Phönix Lübeck
Atlas Delmenhorst
20:00
VfB Oldenburg
Borussia Hildesheim
20:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Eilenburg
18:00
Lokomotive Leipzig
Tasmania Berlin
18:00
Union Fürstenwalde
ZFC Meuselwitz
18:30
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
19:00
Balingen
Ulm
19:00
Hessen Kassel
Kickers Offenbach
19:00
Astoria Walldorf

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
19:00
Alemannia Aachen
Fortuna Köln
19:00
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Astoria Walldorf II
19:30
Rielasingen-Arlen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
Ammerthal
Karlburg
22:00
1. SC Feucht

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
BTS Neustadt
Hemelingen
19:00
Habenhauser FV
Aumund-Vegesack
20:00
Union Bremen
Borgfeld
20:00
Blumenthaler SV
Komet Arsten
20:00
Leher TS
Hastedt
20:00
Vatan Sport
SFL Bremerhaven
20:30
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Meiendorfer SV
Rugenbergen
19:00
Victoria Hamburg
Buchholz
19:00
Hamburger SV III

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Zeilsheim
20:00
Waldgirmes
Ginsheim
20:00
Dietkirchen
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Türk Gücü Friedberg
Eddersheim
20:00
Hessen Dreieich

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
20:00
SV Breinig
Hennef 05
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Düren Merzenich
20:00
Alfter
Bergisch Gladbach
20:00
Eilendorf
Borussia Freialdenhoven
20:00
Siegburger SV
VfL Vichttal
20:30
Deutz
FC BW Friesdorf
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
Frechen
20:30
Wesseling-Urfeld

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
20:00
Schwarz-Weiß Essen
Cronenberger SC
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Schonnebeck
20:00
Germania Ratingen
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
Monheim
SF Niederwenigern
20:00
1. FC M'gladbach
Meerbusch
20:00
TVD Velbert
Kleve
20:00
Sterkrade-Nord
Union Nettetal
20:15
Teutonia St.Tönis
Dusseldorf-West
20:30
Kray
FC Bocholt
20:30
Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
20:00
Bersenbrück
VfL Oldenburg
20:00
Heeslinger SC
Spelle-Venhaus
20:00
BW Lohne
Hagen / ​Uthlede
20:00
Eintracht Celle
SVG Göttingen
20:00
Lupo-Martini
Gifhorn
20:00
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:00
BSC Süd 05
Torgelower SV Greif
19:00
Hansa Rostock II
Lok Stendal
19:00
Rostocker FC
Victoria Seelow
19:00
Hertha Zehlendorf
Eintracht Mahlsdorf
19:00
CFC Hertha

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
19:00
An der Fahner Höhe
International Leipzig
19:00
Arnstadt
FC Grimma
19:00
Einheit Rudolstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
20:00
Salmrohr

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
19:00
Eichede
Preußen Reinfeld
20:00
Eutiner SV
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

ASC Dortmund
20:00
Schermbeck
Holzwickeder SC
20:00
Wattenscheid 09
Westfalia Rhynern
20:00
Eintracht Rheine
Meinerzhagen
20:00
Hammer SpVg
Paderborn 07 II
20:00
Sportfreunde Siegen
Preußen Münster II
20:00
Vreden
Erndtebrück
20:00
Gütersloh
Kaan-Marienborn
20:00
Victoria Clarholz
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Ennepetal
Westfalia Herne
20:15
Sprockhövel

2454 Albania - Superliga

Tirana
18:45
Egnatia Rrogozhinë
Kukësi
21:45
Kastrioti Krujë

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Klagenfurt
19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
Sturm Graz
19:30
Wattens
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
15:30
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

Neftçi
21:30
Keşlə FK

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
17:00
Shakhtyor Petrikov
Belshina
19:00
Volna
Naftan
23:00
Baranovichi

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
18:30
เกงค์
Antwerp
21:00
RFC Seraing
Standard Liège
23:30
Anderlecht
Kortrijk
02:00
เกนท์

556 Belgium - First Division B

Westerlo
21:00
Deinze
Lommel United
01:00
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
21:00
Radnik Hadžići

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
22:15
CSKA Sofia
Slavia Sofia
00:30
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
21:00
Modrica

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
22:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Osijek
00:05
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
20:30
Croatia Zmijavci
Varaždin
22:00
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

Apollon
23:00
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Karmiotissa
23:00
Omonia 29is Maiou
Ermis
23:00
Onisilos
Olympiada Lympion
23:00
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sparta Praha
21:00
Jablonec
Karviná
21:00
Teplice
Bohemians 1905
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Zbrojovka Brno
01:00
Viktoria Žižkov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Vejle
19:00
Viborg
Randers
19:00
Nordsjælland
SønderjyskE
21:00
Brøndby
โคเปนเฮเก้น
23:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Hvidovre
18:00
Vendsyssel
Nykøbing
20:00
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
19:00
Nõmme Kalju
Tammeka
23:00
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
19:00
HJK

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
20:00
MP
RoPS
20:00
KPV
MuSa
20:00
Jaro
Gnistan
20:00
JIPPO
EIF
20:00
VPS
Klubi-04
20:00
TPS

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
20:00
Volos NFC
Atromitos
22:15
Panaitolikos
OFI
22:15
AEK Athens
Asteras Tripolis
00:30
PAOK
Lamia
00:30
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - Hungarian Cup

FC Hatvan
20:00
เฟเรนซ์วารอส
Bonyhad Volgyseg
20:00
Pécsi MFC
BTE Felsőzsolca
20:00
Kecskemeti TE
Zalaszentgrot
20:00
III. Kerületi TUE
Karancslapujtő
20:00
Nagykanizsai ULE
Sarosd
20:00
ESMTK
Ajka
22:00
Gyirmót
Siófok
23:00
Puskás
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Honvéd

1796 Iceland - Pepsideild

Leiknir Reykjavík
21:00
Keflavík
ÍA
21:00
Fylkir
FH
23:15
Breidablik
KR
23:15
Víkingur Reykjavík
Valur
01:30
KA

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

ÍBV
21:00
Vestri

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
23:00
Hapoel Katamon
Hapoel Haifa
23:30
Ironi Kiryat Shmona
Beitar Jerusalem
00:15
Maccabi Netanya

802 Israel - Liga Leumit

Kafr Qasim
23:30
Maccabi Bnei Raina
Bnei Yehuda
23:30
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Kfar Saba
23:30
Beitar Tel Aviv Ramla
Agudat Sport Ashdod
23:30
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Afula
23:30
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Ra'anana
23:30
Hapoel Acre
Sektzia Nes Tziona
23:30
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Umm al-Fahm
23:30
Maccabi Ahi Nazareth

251 Italy - Serie B

ปาร์มา
01:30
Cremonese

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
19:00
Grobiņa
Super Nova
20:00
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

Renova
20:00
Struga
Bregalnica Stip
20:00
Tikves
Makedonija
20:00
Rabotnicki
Pelister
20:00
Akademija Pandev
Shkupi
20:00
Borec
Skopje
20:00
Skendija 79

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
22:00
Floriana
Sliema Wanderers
00:00
Gudja United
Hamrun Spartans
02:00
Balzan

2756 Malta - First Division

Pietà Hotspurs
22:00
St. Andrews
Marsa
22:00
Luqa
Pembroke Athleta
02:00
Melita
Mqabba
02:00
Vittoriosa Stars

2345 Moldova - National Division

Zimbru
23:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Sutjeska
23:00
Petrovac
Dečić
00:00
Mornar

998 Montenegro - Second League

Igalo
21:30
Cetinje
Arsenal Tivat
21:30
Kom
Mladost DG
22:30
Jedinstvo
Bokelj
00:00
Grbalj
Mladost
00:00
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Mjøndalen
23:00
Sandefjord
Sarpsborg 08
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Viking
23:00
Bodø / Glimt
Vålerenga
23:00
Molde
Tromsø
01:00
Brann

1578 Norway - Obos-Ligaen

Fredrikstad
20:00
Ullensaker / Kisa

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
17:30
Raków Częstochowa
Górnik Zabrze
20:00
Warta Poznań
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Górnik Łęczna

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
17:40
Widzew Lodz
Odra Opole
20:00
Stomil Olsztyn
Puszcza Niepołomice
23:00
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
21:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
ปอร์โต้
00:00
Moreirense
Estoril
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Farense
17:00
Benfica II
Nacional
17:00
Casa Pia
ชาเวช
20:00
Porto II

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
17:30
Argeş
Sepsi
20:00
UTA Arad
Dinamo Bucureşti
23:00
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Olimpiyets
20:30
Arsenal Tula
Sochi
23:00
Dinamo Moskva

227 Russia - FNL

Yenisey
17:00
Tom' Tomsk
Dolgie Prudy
18:00
SKA Khabarovsk
Spartak Moskva II
19:00
Baltika
Tekstilshchik
20:00
Volgar Astrakhan
KAMAZ
21:00
Neftekhimik
Krasnodar II
21:00
Akron
Torpedo Moskva
21:00
Orenburg
Urozhay
22:00
Fakel
Alaniya Vladikavkaz
22:00
Metallurg Lipetsk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
18:00
Dundee
Livingston
21:00
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Motherwell

1161 Scotland - Scottish Cup

Lothian Hutchison
21:00
Edinburgh University

296 Serbia - Super Liga

Partizan
23:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
22:00
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

Rohožník
16:00
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Aluminij
Koper
22:00
Bravo
Maribor
01:15
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
21:00
Krka
Rogaška
21:00
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
19:00
Fuenlabrada
Ponferradina
21:00
มาลากา
SD Eibar
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เตเนริเฟ
23:15
Mirandés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
20:00
Örebro
Östersunds FK
20:00
Elfsborg
Halmstad
22:30
Kalmar

47 Sweden - Superettan

Akropolis
18:00
Västerås SK
Falkenberg
20:00
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:00
Piteå
Dalkurd
21:00
Sollentuna
IFK Luleå
21:00
Umeå
Hammarby Talang
21:00
Hudiksvall
Sandviken
22:00
Assyriska

62 Switzerland - Swiss Cup

Rorschach
19:30
บาเซิ่ล
Chênois
20:00
St. Gallen
Iliria
21:00
ยังบอยส์
Porrentruy
21:00
Chiasso

404 Turkey - Super Lig

Giresunspor
17:30
Konyaspor
กาลาตาซาราย
20:00
Alanyaspor
อิสตันบูล บีบี
23:00
Fenerbahçe
Hatayspor
23:00
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Bursaspor
Samsunspor
20:00
Gençlerbirliği
Adanaspor
23:00
Ümraniyespor
Altınordu
23:00
Denizlispor

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
21:00
Minai
Lviv
23:30
Metalist 1925 Kharkiv
Zorya
23:30
Chornomorets

44 Argentina - Superliga

Patronato
23:30
Estudiantes
Colón
01:45
Central Cordoba SdE
Platense
01:45
Argentinos Juniors
Huracán
04:00
Independiente
River Plate
06:15
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlanta
01:00
Temperley
San Telmo
01:00
Defensores de Belgrano
Independiente Rivadavia
02:00
Tristán Suárez
Alvarado
04:05
Quilmes

5 Brazil - Serie A

Ceará
07:00
Santos
Bahia
07:00
Bragantino
Internacional
21:00
Fortaleza
São Paulo
02:00
Atlético GO
Corinthians
04:15
América Mineiro
ฟลาเมงโก
06:30
Grêmio

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
02:00
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
21:00
Ituano
Manaus
02:00
Ferroviário
Tombense
04:00
Santa Cruz
Botafogo PB
06:00
Jacuipense

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:10
Atlético Huila
Deportes Tolima
04:00
Deportivo Cali
Deportivo Pasto
06:05
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
02:00
Real Cartagena
Atlético
03:00
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
04:00
Grecia
Guadalupe
04:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
08:00
Macará
Olmedo
02:00
Mushuc Runa
Técnico Universitario
04:30
Manta

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Municipal Limeño
Alianza
08:00
Águila
Firpo
04:00
Santa Tecla
Once Municipal
04:00
Atletico Marte
CD Platense
04:15
Jocoro
FAS
04:15
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

Solola
22:00
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

Zacapa Tellioz
09:00
Mictlán
Deportivo Sanarate
00:00
Juventud Pinulteca
Plataneros
03:00
Deportivo Reu
Chimaltenango
04:00
Agua Blanca

458 Mexico - Liga MX

Toluca
07:00
América
Mazatlán
09:00
Pumas UNAM
Guadalajara
09:00
Pachuca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
00:00
Celaya

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
07:15
Guaraní
Sol de América
05:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
23:00
Universidad San Martín
Universitario
03:30
Deportivo Municipal

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
22:30
River Plate
Nacional
01:30
Progreso
Torque
03:45
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
แอลเอ แกลักซี
Austin
07:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
รีล ซอลต์ เลค
08:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
ฮิวสตัน ไดนาโม
08:30
เอฟซี ดัลลัส
มอนทรีออล อิมแพ็ค
00:00
ชิคาโก ไฟร์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
03:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:30
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:00
Austin Bold
Rio Grande Valley
07:30
Colorado Springs
New Mexico United
08:30
Real Monarchs
Oakland Roots
09:00
LA Galaxy II
Phoenix Rising
09:30
Orange County
Sacramento Republic
09:30
San Antonio
New York RB II
00:00
Memphis 901
San Diego Loyal
05:00
Tacoma Defiance

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
20:00
SuperSport United
Mamelodi Sundowns
22:00
TS Galaxy

593 Cameroon - Elite One

Eding Sport
19:00
Tonnerre
Fortuna Mfou
21:00
APEJES Academy

1560 Congo - Super Ligue

Kuya Sport
17:00
Tshinkunku
RCK
19:00
Groupe Bazano
Etoile de Kivu
20:00
Renaissance
Blessing
20:30
Panda B5
JSK
21:00
Don Bosco

26833 Grenada - Premier Division

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
08:00
Hard Rock
Mt. Rich
03:00
Paradise
St. John's
05:15
Hurricanes

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
23:00
Khouribga
RSB Berkane
01:15
Olympic Safi
Rapide Oued Zem
03:30
Wydad Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
23:00
Chabab Ben Guerir
Kawkab Marrakech
23:00
Stade Marocain
Tihad Casablanca
23:00
JSM Laâyoune

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

Engordany
16:00
Carroi
UE Santa Coloma
18:30
FC Santa Coloma
Atlètic Club d'Escaldes
21:00
Sant Julià
Ordino
23:30
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
16:00
Engordany II
Ranger's
18:30
Encamp
Atlètic Amèrica
21:00
La Massana
Penya Encarnada
23:30
Extremenya

45412 Lebanon - Premier League

Bourj
19:30
Tadamon Sour
Tripoli
20:00
Al Nejmeh

64306 Hong Kong - First Division

Citizen AA
12:30
Eastern District
Happy Valley
12:30
Wong Tai Sin
Hoi King
12:30
Central & Western
South China
14:30
Shatin
Dreams Metro Gallery
14:30
Wing Yee
Wofoo Tai Po
14:30
Sham Shui Po
North District
14:30
Yuen Long

712 Korea Republic - K-League 1

Incheon United
12:00
Seongnam
Seoul
14:30
Suwon

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
23:30
El Porvenir
Berazategui
01:00
Central Córdoba
Leandro Nicéforo Alem
01:00
San Martín Burzaco
Deportivo Laferrere
01:00
Luján
Claypole
01:00
Midland
Real Pilar
01:00
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
UNA
Hoogland
19:00
EVV
Dongen
19:00
HSC '21
Hollandia
19:00
OFC Oostzaan
HV & CV Quick
19:00
JOS Watergraafsmeer
Blauw Geel '38
19:00
ADO '20
DEM
19:00
Gemert
GVV Unitas
19:00
OSS '20
Groene Ster
19:30
Westlandia

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Independiente Petrolero
02:00
Bolívar
The Strongest
04:15
Wilstermann
Oriente Petrolero
06:30
Municipal Vinto

147 - CAF Champions League

APR
20:00
Banadir
Maniema Union
21:00
Bouenguidi
Otôho d'Oyo
21:30
Songo
Hearts of Oak
22:00
CI Kamsar
Rivers United
22:00
Young Africans
Al Hilal Omdurman
22:00
Fasil Ketema
ASKO de Kara
22:30
LPRC Oilers
Al-Ittihad
23:00
KMKM
ASEC Mimosas
00:00
Teungueth
Al Merreikh
00:00
Express FC
CR Belouizdad
03:00
Akwa United
ES Sétif
03:00
Fortune

147 - CAF Confederations Cup

Ethiopia Bunna
19:00
URA
Kabwe Warriors
20:00
CFFA
Interclube
21:00
Mafunzo FC
San-Pedro
21:15
ASFA-Yennenga
Ashanti GB
22:00
Bayelsa United
Bayelsa United
22:00
Ashanti GB
MC Breweries
22:30
Binga
Wakirya
23:00
Diambars
Concorde
00:00
Kara
Al Ahli Tripoli
00:00
Hay Al Wadi

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Stockay-Warfusée
20:00
La Louvière
Solières Sport
20:00
Warnant
Hamoir
20:00
Tubize

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Dikkelvenne
20:00
Gullegem
Zelzate
20:00
Olsa Brakel
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Sparta Petegem
Merelbeke
20:00
Oudenaarde

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Spouwen-Mopertingen
20:00
KSC City Pirates
Diegem Sport
20:00
Eendracht Aalst
Pepingen-Halle
20:00
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:00
Svelta Melsele
Erpe-Mere United
20:00
Eppegem
Lochristi
20:00
Wolvertem Merchtem
VW Hamme
20:00
Oostkamp
Voorde Appelterre
20:00
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Ostiches
20:00
SG-Tertre-Hautrage
Braine
20:00
Aische
Gosselies Sports
20:00
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Stade Disonais
20:00
Habay-la-Neuve
Richelle United
20:00
Sprimont-Comblain
Gouvy
20:00
Huy
Wanze / Bas-Oha
20:00
Raeren-Eynatten
Jodoigne
20:00
Oppagne-Wéris
Rochefort
20:30
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Berg en Dal
20:00
Rapid Leest
Bornem
20:00
Vosselaar
Bevel FC
20:00
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

Borght-Humbeek
20:00
KV Tervuren-Duisburg
Sporting Kampenhout
20:00
Wambeek
Bodegem Kapelle United
20:00
Melsbroek
Bertem-Leefdaal
20:00
Stade Bierbeek
Liedekerke
20:00
Grimbergen
Tubize II
20:00
Grez-Doiceau

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Hornu
20:00
Le Roeulx
Excelsior Biévène
20:00
Solre-sur-Sambre
Péruwelz
20:00
Belœil
Molenbaix
20:00
RAS Monceau
Houdeng
20:00
Ransart
Gilly
20:00
Soignies Sports
Morlanwelz
20:00
Montignies

556 Belgium - Provincial-Liege

JS Fizoise
20:00
La Calamine
Elsautoise
20:00
Aubel
UCE Liège
20:00
Mélen-Micheroux
Rechain
20:00
Jehaytois
FC Du Geer
20:00
Pontisse Cite
Sprimont-Comblain II
20:00
Malmundaria
Beaufays
20:00
Etoile de Faimes
Ster-Francorchamps
20:00
Weywertz

556 Belgium - Provincial-Limburg

Schoonbeek-Beverst
20:00
Torpedo Hasselt
Herderen-Millen
20:00
Groen Star Beek
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Zonhoven United
Bregel Sport
20:00
Herk
Achel
23:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:00
RAC Saint-Mard
Florenville
21:15
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
20:00
Biesme
Loyers
20:00
Spy
ES de la Molignée
20:00
Nismes
Beauraing
20:00
Andennais
Malonne
20:00
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Munkzwalm
20:00
Eendracht Zele
Elene-Grotenberge
20:00
HO Kalken
Grembergen
20:00
Drongen
St-Joris Sleidinge
20:00
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
20:00
Racing Waregem
Blankenberge
20:00
Wielsbeke
Excelsior Zedelgem
20:00
Diksmuide
Roeselare Daisel
20:00
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
21:00
Lokomotiv Ruse

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Baník Sokolov
Slavia Praha II
15:15
Sokol Hostoun
Pardubice II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Dukla Praha II
15:15
Slovan Liberec II
Viktoria Plzen II
15:30
Povltava FA
Sokol Zápy
20:30
Ústí nad Orlicí
Sokol Brozany
20:30
Bohemians 1905 II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
15:00
Vrchovina
Slovácko II
15:15
Zlín II
Znojmo
15:15
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
20:30
Hořovicko
Sokol Lom
20:30
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
20:30
Vysoke Myto
Kolín
20:30
Horky nad Jizerou
Hlinsko
20:30
Náchod
Benatky nad Jizerou
20:30
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Kozlovice
20:30
Šumperk
Strani
20:30
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Sokol Tasovice
Sokol Lanžho
15:30
Humpolec
Stara Rise
20:30
Start Brno
Žďár nad Sázavou
20:30
Hodonín-Šardice
Ždírec nad Doubravou
20:30
Velka Bites

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
18:00
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

PeKa
19:00
PKKU
SJK Akatemia
22:30
Vaajakoski
Kiffen
22:30
MYPA
PEPO
22:30
NJS

251 Italy - Serie C: Girone A

Calcio Padova
19:30
Triestina
Piacenza
19:30
Pro Patria
Südtirol
19:30
Pergolettese
Trento Calcio 1921
19:30
Giana Erminio
AlbinoLeffe
22:30
Mantova
Juventus U23
22:30
Pro Vercelli
Lecco
22:30
FeralpiSalò
Seregno
22:30
Renate
Virtus Verona
01:30
Legnago Salus

251 Italy - Serie C: Girone B

Ancona-Matelica
22:30
Pontedera
Montevarchi
22:30
Pescara
Carrarese
22:30
Grosseto
Fermana
22:30
Modena
Imolese
22:30
Siena
Lucchese
22:30
Olbia
Teramo
22:30
Vis Pesaro
Viterbese
22:30
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
19:30
Virtus Francavilla
Catania
19:30
Bari 1908
Latina
19:30
Foggia
Paganese
19:30
Taranto
Palermo
19:30
Catanzaro
Potenza Calcio
19:30
Nuova Monterosi
Turris
19:30
Picerno
Fidelis Andria
22:30
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:00
Sanremo
Casale
20:00
RG Ticino
Chieri
20:00
Borgosesia
Gozzano
20:00
Pro Imperia
Lavagnese
20:00
Città di Varese
Novara
20:00
Asti
PDHAE
20:00
Sestri Levante
Saluzzo
20:00
Bra
Fossano
21:00
Ligorna

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:00
Desenzano Calvina
Folgore Caratese
20:00
Olginatese
Leon
20:00
Castellanzese
Real Calepina
20:00
Brusaporto
Sona
20:00
Crema
Adrense
20:00
Pontisola
Villa d'Almè
20:00
Sangiuliano City
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Legnano
Vis Nova Giussano
20:00
Breno
Arconatese
21:00
Casatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:00
Union ArzignanoChiampo
Montebelluna
20:00
San Martino Speme
Campodarsego
20:00
Este
Cartigliano
20:00
Cattolica
Delta Calcio Rovigo
20:00
Spinea

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Tritium
Alcione
20:00
Forlì
Athletic Carpi
20:00
Bagnolese
Correggese
20:00
Progresso
Cavenago Fanfulla
20:00
Sammaurese
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Sasso Marconi
Mezzolara
20:00
Borgo San Donnino
Real Forte Querceta
20:00
Ravenna
Rimini
20:00
Prato
Seravezza
20:00
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:00
Sporting Trestina
Foligno
20:00
Montespaccato
Gavorrano
20:00
Cascina
Pianese
20:00
Scandicci
Poggibonsi
20:00
Cannara
San Donato Tavarnelle
20:00
Unipomezia
Sangiovannese
20:00
FC Rieti
Tiferno Lerchi
20:00
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:00
Vastese
Atletico
20:00
San Nicolò
Aurora Alto Casertano
20:00
Montegiorgio
Nereto
20:00
Chieti
Pineto
20:00
Castelnuovo Vomano
Porto D' Ascoli
20:00
Matese
Recanatese
20:00
Tolentino
Vastogirardi
20:00
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:00
Lanusei
Cassino
20:00
Real Monterotondo Scalo
Gladiator
20:00
Aprilia
Muravera
20:00
Atletico Uri
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
CynthiAlbalonga
Team Nuova Florida
20:00
Insieme Formia
Sassari Torres
20:00
SSC Giugliano
Vis Artena
20:00
Afragolese
Carbonia
21:30
Latte Dolce

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:00
Città di Fasano
Bisceglie
20:00
Nocerina
Casertana
20:00
Nola 1925
Francavilla
20:00
Brindisi
Gravina
20:00
Casarano
Lavello
20:00
Molfetta Calcio
Nardò
20:00
Team Altamura
Mariglianese
20:00
Sorrento
Virtus Matino
20:00
San Giorgio
US Bitonto
20:30
Rotonda

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:00
Rende
Acireale
20:00
Cittanova Interpiana
Città Di Sant’Agata
20:00
Trapani 1905
Lamezia Terme
20:00
Troina
Gelbison
20:00
Castrovillari
Licata
20:00
FC Messina
Paternò
20:00
Sancataldese
Portici
20:00
Giarre
Aversa Normanna
20:00
Santa Maria Cilento
San Luca
20:00
Biancavilla

1578 Norway - 2. Division

Fløya
18:00
Hødd
Levanger
19:30
Egersund
Kongsvinger
21:00
Senja
Flekkerøy
21:00
Odd II
Nardo
21:00
Arendal
Tromsdalen
21:30
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Pogoń Siedlce
19:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Radunia Stężyca
20:00
Olimpia Elbląg
Hutnik Krakow
21:00
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

Merelinense
21:00
Os Limianos
Forjães SC
21:00
Vilaverdense
Maria da Fonte
21:00
Camara de Lobos
Vianense
21:00
Camacha
Marítimo II
22:00
Pedras Salgadas

20 Portugal - 2. Division: Group B

AR São Martinho
21:00
Vila Mea
Tirsense
21:00
Paredes
Santa Marta Penaguião
21:00
Mirandela
Macedo Cavaleiros
21:00
Amarante
Vila Real
21:00
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

Valadares Gaia
21:00
Ferreira de Aves
Salgueiros
21:00
União de Coimbra
Gondomar
21:00
Gouveia
Castro Daire
21:00
Espinho
Leca
21:00
Santa Cruz de Alvarenga

20 Portugal - 2. Division: Group D

Oleiros
16:00
Praiense
Fontinhas
20:30
Uniao Idanhense
Marinhense
21:00
Sertanense
Benfica Castelo Branco
21:00
Vitória de Sernache
Peniche
21:00
Condeixa

20 Portugal - 2. Division: Group E

Sacavenense
21:00
Loures
Sintrense
21:00
Pero Pinheiro
Coruchense
21:00
O Elvas
Ideal
22:00
CF Os Belenenses

20 Portugal - 2. Division: Group F

FC Barreirense
19:00
Olhanense
Pinhalnovense
21:00
Moncarapachense
Juventude Evora
21:00
Uniao Montemor
FC Serpa
21:00
Imortal Albufeira
Louletano
21:00
Lagos

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
16:00
Rembas
Radnički Pirot
21:00
Jedinstvo Paraćin
Hajduk Veljko
21:00
Timočanin
Buducnost Popovac
21:00
Dubocica

401 Slovakia - 3. Liga - West

Marcelová
20:00
Veľké Ludince
Beluša
20:00
OFK Malzenice
Castkovce
20:00
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 1

Estradense
17:00
Barco
Rápido Bouzas
17:00
Juvenil Ponteareas
Silva
17:30
Alondras
Polvorín
22:00
Choco
Atlético Arnoia
22:30
Somozas
Villalbés
22:30
Sofán
Viveiro
22:30
Ourense CF
Noia
23:00
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Oviedo II
16:30
Langreo II
Llanes
17:00
Sporting Gijon II
Covadonga
17:00
Roces
Navarro
17:00
Tuilla
Real Titánico
17:00
Luarca
Gijon Industrial
17:00
San Martin
Mosconia
22:15
Lealtad

32 Spain - Tercera - Group 3

Noja
22:00
Cultural Guarnizo
Selaya
22:00
Siete Villas
Torina
22:00
Escobedo
Colindres
23:00
Cartes
Gimnástica Torrelavega
23:00
Naval
Textil Escudo
23:00
Barreda
Vimenor
23:00
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
16:00
Amurrio
Basconia
16:15
Urduliz
Deportivo Alaves II
16:30
Uritarra
Durango
16:30
Anaitasuna FT
Aurrera de Ondarroa
22:00
San Ignacio
Beti Gazte
22:00
Leioa
Portugalete
22:00
Tolosa
Deusto
22:30
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
17:00
Vilafranca
L'Hospitalet
17:00
San Cristobal
Granollers
17:30
Ascó
Olot
22:00
Figueres
Peralada
22:00
Grama
Sant Andreu
23:00
Pobla Mafumet
Vilassar Mar
23:30
Manresa
Sants
00:00
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
16:30
Castellon II
Silla
22:00
Villarreal III
Callosa Deportiva
23:30
Acero
Roda
00:00
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
16:00
Tres Cantos
Getafe II
16:30
Torrejón
Parla
16:30
Galapagar
Trival Valderas
16:30
Las Rozas
Villaverde-Boetticher
16:30
Atlético Madrid II
Villaviciosa Odón
17:00
Carabanchel
Ursaria
21:00
Alcorcón II
RSD Alcalá
23:00
Pozuelo Alarcón
Moratalaz
23:15
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
20:45
Colegios Diocesanos
Real Ávila
23:00
Almazán
Guijuelo
23:00
Arandina
Ciudad Rodrigo
23:30
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
17:00
Alhaurino
Huétor Vega
17:00
Huétor Tájar
At. Malagueño
17:00
Torre del Mar
El Palo
23:15
Juventud Torremolinos
Real Jaén
23:30
Motril
Torreperogil
00:00
Marbella
UD San Pedro
00:00
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
16:30
Lucena
Puente Genil
17:00
Gerena
Pozoblanco
17:00
Xerez
Cartaya
17:00
Antoniano
Recreativo Huelva
17:00
Ceuta II
Tomares
17:00
Utrera
Los Barrios
23:00
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
17:00
Manacor
Soller
17:00
Inter Ibiza
Binissalem
17:00
Portmany
Mallorca II
23:00
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
18:00
Las Palmas III
Lanzarote
18:00
Gran Tarajal
Vera
18:00
Marino
Las Zocas
18:00
Atlético Paso
Tenisca
18:30
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
16:00
CAP Ciudad de Murcia
Lorca Deportiva
16:30
Bullense
Cartagena FC
23:00
Bala Azul
La Union Atletico
23:00
Cartagena II
Racing Murcia
23:00
Yeclano
Los Garres
23:00
Huércal-Overa
Deportiva Minera
23:15
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
16:30
Villafranca
Extremadura UD II
16:30
Calamonte
Diocesano
17:00
Moralo
Olivenza
17:00
Llerenense
Badajoz II
23:30
Azuaga
Arroyo
23:30
UP Plasencia
Jerez
23:30
Aceuchal
Don Álvaro
00:00
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
22:30
Azkoyen

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
16:30
River Ebro
Berceo
17:00
Alfaro
Rapid de Murillo
22:00
Anguiano
CDFC La Calzada
22:30
Yague
Oyonesa
22:30
Casalarreina
Arnedo
23:00
Cenicero
Haro
23:00
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

Giner Torrero
16:30
Caspe
Borja
16:30
Cuarte Industrial
Cariñena
16:30
Santa Anastasia
Real Zaragoza II
16:30
Illueca
Utebo
22:30
Binéfar
Barbastro
22:30
Belchite 97
Épila
23:00
Biescas
Atletico Monzon
23:00
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Almansa
Azuqueca
17:00
Albacete II
Huracán Balazote
22:30
Tarancón
San Clemente
22:30
Villarrobledo
Quintanar del Rey
23:00
Ciudad Real
Miguelturreño
23:30
Hogar Alcarreño
Guadalajara
00:00
Torrijos

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IF Karlstad II
20:00
Oddevold

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
18:00
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Prespa Birlik
18:00
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Nyköping
19:00
Syrianska
IFK Eskilstuna
21:00
Motala

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vinberg
18:00
Astrio

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Pazarspor
19:00
Ankara Demirspor
24 Erzincanspor
19:00
Isparta Davrazspor
1922 Konyaspor Kulübü
19:30
Akhisar Belediyespor
Kastamonuspor
19:30
Kırşehir Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
19:30
Utaş Uşakspor
Kırklarelispor
20:00
Eskişehirspor
Amed SK
21:00
Nazilli Belediyespor
Şanlıurfaspor
23:00
Karacabey Birlikspor
Tire 1922
23:00
Pendikspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
19:00
Kahramanmaraşspor
Van BB
19:00
Yeni Diyarbekirspor
Bayburt İÖİ
19:00
Serik Belediyespor
Somaspor
20:00
Afjet Afyonspor
İnegölspor
20:00
Etimesgut Belediyespor
Bodrumspor
20:00
Ergene Velimeşespor
Osmanlıspor
23:00
Adıyaman 1954
Çorum Belediyespor
23:00
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
19:00
Bergama Belediyespor
Kahta 02 Spor
19:00
Karaman Belediyespor
Elazığspor
19:00
Artvin Hopaspor
Nevşehirspor
19:30
Osmaniyespor
Erbaaspor
19:30
Çatalcaspor
Hendek Spor
20:00
Bugsaşspor
Kütahyaspor
20:00
Fatsa Belediyespor
Arnavutköy Belediyespor
20:00
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Siirt Il Ozel Idaresi
19:00
Bayrampaşaspor
68 Aksaray Belediyespor
19:30
Yeni Altındağ BS
Hacettepe
19:30
Yeni Orduspor
Kestelspor
19:30
Elaziz Belediyespor
Şile Yıldızspor
20:00
Düzcespor
Kuşadasıspor
20:00
Yomraspor
Kızılcabölükspor
20:00
Erzin Belediyespor
Darıca Gençlerbırlığı
20:00
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Edirnespor
18:00
Türk Metal Kırıkkale
Mardin BB
19:00
Karşıyaka
Gümüşhanespor
19:00
Karaköprü Belediyespor
Ofspor
19:00
Ağrı 1970
İçelspor
19:30
Fethiyespor
Ceyhanspor
19:30
Tepecikspor
Karabükspor
19:30
Modafenspor
Orduspor 1967
23:00
Ankara Adliyespor

5 Brazil - Carioca 2

Duque de Caxias
01:00
Perolas Negras
Serra Macaense
01:00
Serrano RJ

5 Brazil - Gaucho 2

Glória
21:00
Veranópolis
Brasil Farroupilha
01:00
União RS
São Gabriel
01:00
Bage
Guarany de Bagé
01:00
Lajeadense

5 Brazil - Mineiro 2

Villa Nova
02:00
Nacional AC MG
Tupynambás
04:00
Democrata GV

44 Argentina - Torneo Federal A

Racing Córdoba
01:00
Def. de Pronunciamiento
Douglas Haig
01:00
Sarmiento Resistencia
Sportivo Las Parejas
01:00
Gimnasia y Tiro
Ciudad de Bolívar
01:00
Sol de Mayo
Deportivo Madryn
01:00
Huracán Las Heras
Estudiantes de San Luis
01:00
Sansinena
Circulo Deportivo
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Central Norte
01:30
Unión Sunchales
Boca Unidos
02:00
CDJU Gualeguaychu
Sportivo Peñarol
02:00
Juventud Unida Univ.
Independiente Chivilcoy
02:00
Sportivo Desamparados
Cipolletti
02:00
Villa Mitre

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Prey Veng
National Defense
00:00
Kirivong Sok Sen Chey

866998 Fiji - National Football League

Nadroga
10:00
Lautoka
Nadi
10:00
Navua
Rewa
10:00
Ba

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
20:00
Juvenes / Dogana
Faetano
20:00
Pennarossa
Tre Penne
20:00
Virtus

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
20:00
Burnley U23

2454 Albania - 2nd Division

Shënkolli
21:00
Iliria Fushë-Krujë
Internacional Tirana
21:00
Murlani
Ada Velipojë
21:00
Elbasani
Veleçiku Koplik
21:00
Klosi
Oriku
21:00
Bulqiza
Naftëtari Kuçovë
21:00
Gramozi Ersekë
Albpetrol Patos
21:00
Këlcyra
Luftëtari
21:00
Përmeti
Devolli
21:00
Tepelena

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
14:00
Ansan Greeners
Seoul E.
16:30
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
14:00
The Lakes
Centenary Stormers
15:00
Albany Creek Excelsior

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
20:00
Ceará U20
América Mineiro U20
20:00
Palmeiras U20
Fortaleza U20
01:00
Atletico-MG U20
Flamengo RJ U20
01:00
Bahia U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Atletico-PR U20
Cruzeiro U20
01:30
Fluminense U20
Corinthians U20
02:00
Santos U20

748 Latvia - Latvian Cup

Liepāja
19:00
Valmiera / BSS
Rīgas FS
22:00
Riga

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
13:00
Eastern Suburbs Brisbane
Redlands United
14:45
Gold Coast United
Logan Lightning
15:00
Olympic
Capalaba
15:00
Peninsula Power
Brisbane Strikers
15:00
SC Wanderers
Brisbane Roar II
15:00
Moreton Bay United

153732 India - Calcutta Premier Division A

George Telegraph
16:00
Peerless
Kidderpore SC
16:00
Calcutta Customs

556 Belgium - First Amateur Division

Rupel Boom
20:00
Heist
La Louvière Centre
22:00
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

Borussia M'gladbach U19
16:00
RW Essen U19
Viktoria Köln U19
16:00
Oberhausen U19
Borussia Dortmund U19
16:00
Paderborn U19
Wuppertaler SV U19
16:00
Fortuna Koln U19
Dusseldorf U19
16:00
Schalke 04 U19
Bochum U19
16:00
Preussen Munster U19
RB Leipzig U19
16:00
Osnabruck U19
Bremen U19
16:00
Union Berlin U19
Unterhaching U19
16:00
Mainz U19
Stuttgarter Kickers U19
19:00
Nurnberg U19
Kaiserslautern U19
19:00
Greuther Fürth U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
15:45
Fiorentina U19
Sampdoria U19
15:45
Atalanta U19
Bologna U19
18:00
Inter U19

2 Poland - Central Youth League

Slask U18
17:00
Arka Gdynia U18
Stal Rzeszów U18
17:00
Polonia Warszawa U18
Gornik Z. U18
18:00
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Venda FC
20:00
Polokwane City
Pretoria Callies
20:00
Free State Stars

65437 Panama - Lpf

Alianza
07:00
Deportivo Universitario

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
20:00
Prishtina
Gjilani
21:00
Ulpiana
Drenica
21:00
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Cham
19:30
Rapperswil-Jona
Stade Nyonnais
20:00
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

Rodange
21:00
Differdange 03
UNA Strassen
21:00
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
21:00
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
19:30
Wiener Neustadt

227 Russia - Pfl

Shinnik
20:00
Khimik Dzerzhinsk

6783 Mozambique - Mocambola

Textáfrica
19:30
Desportivo Maputo
Costa do Sol
19:30
Songo
Ferroviário de Lichinga
19:30
Ferroviário Maputo
Ferroviario Beira
19:30
Matchedje de Mocuba
Ferroviário Nampula
19:30
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
17:00
PK-35 W

119 Georgia - Liga 3

Saburtalo II
19:00
Chiatura

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
01:00
Farense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Son Sardina W
16:00
Huesca W
Transportes Alcaine II W
16:00
Balears W
Vic Riuprimer W
16:00
Collerense W
CFF Albacete W
16:00
Discobolo-La Torre W
Aldaia W
16:00
Toledo W
Victoria FC W
17:00
Real Oviedo II W
León FF W
17:00
Gijón FF W
Monte W
17:00
Racing Santander II W
San Ignacio W
17:00
Osasuna II W
Mutilvera W
17:00
Athletic Club III W
Pardinyes W
17:00
Riudoms W
Badajoz W
17:00
Olympia Las Rozas W
Granada II W
17:00
Almería W
DNS de Belen W
17:00
Madrid III W
Murcia Féminas W
17:00
Mislata W
Espanyol II W
17:15
Sant Gabriel W
Sporting Gijón II W
17:30
Villestro W
Atlético Perdoma W
18:00
Güímar W
Rayo Vallecano II W
18:15
Samper W
Añorga W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
Cádiz W
22:00
La Rambla W
Fontsanta Fatjó W
22:30
Europa W
Olímpico Madrid W
22:30
Getafe W
Nueva Montaña W
23:00
Tolosa W
La Cañada Atlético W
23:00
Málaga W

3483 USA - USL League One

North Texas
06:00
Union Omaha
Greenville Triumph
06:00
Tucson
Inter Miami II
06:30
Tormenta

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

Israel W
23:00
Portugal W

32 Spain - Spain Youth League

Celta de Vigo U19
15:00
Sporting Gijón U19
San Francisco U19
16:30
Real Zaragoza U19
Bansander U19
17:00
Pabellón Ourense U19
Racing Santander U19
17:00
Lugo U19
UD Logroñés U19
17:00
Antiguoko U19
AD San Juan U19
17:00
Tudelano U19
Mutilvera U19
17:00
Arenas Getxo U19
Montecarlo U19
17:00
Mallorca U19
Granada U19
17:00
Cádiz U19
Tiro de Pichón U19
17:00
Sanluqueno U19
Santa Fe U19
17:00
El Ejido U19
Real Betis U19
17:00
Recreativo Huelva U19
Roda U19
17:00
Kelme U19
Val Miñor U19
17:15
Marina Sport U19
Athletic Club U19
17:30
Txantrea U19
Rayo Vallecano U19
17:30
Fuenlabrada U19
Las Palmas U19
18:00
Arucas U19
Ural U19
21:00
Atlético Perines U19
Deportivo Alavés U19
21:00
Villegas U19
Atl. Madrid U19
21:00
Leganés U19
Badajoz U19
21:00
Real Valladolid U19
Almería U19
21:30
Jóvenes Promesas U19
Cultural Leonesa U19
21:30
Flecha Negra U19
Alcorcón U19
21:30
Real Madrid U19
Córdoba U19
22:00
Sevilla U19
Getafe U19
22:00
Trival Valderas U19
Elche U19
22:30
Alzira U19
Coria U19
23:00
Tomares U19
Castilleja U19
23:00
Séneca U19
Archena U19
23:00
Real Murcia U19
Vázquez Cultural U19
23:30
Atlético Jaén U19

5 Brazil - Carioca U20

Resende U20
21:00
Madureira U20

97374 Jordan - 1st Division

Sama Al Sarhan
20:00
Ittihad Al Ramtha
Al Sareeh
20:00
Al Karmal

5 Brazil - Paulista Série B

Matonense
20:00
Inter de Bebedouro
VOCEM
20:00
Assisense
Grêmio Sãocarlense
20:00
São Carlos
Rio Branco SP
20:00
Independente SP
América SP
01:00
Catanduva
Taquaritinga
01:00
Fernandópolis
Grêmio Prudente
01:00
Osvaldo Cruz
Itapirense
01:00
Mogi Mirim
Flamengo SP
01:00
Guarulhos
União Mogi
01:00
Atlético Mogi

401 Slovakia - Youth League

Petržalka U19
16:00
Senica U19
Trenčín U19
16:00
Zemplín Michalovce U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Harima W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
Ehime W
11:00
Iga Kunoichi W
Kamogawa W
13:00
Cerezo Osaka W

5724 Sierra Leone - Premier League

Wusum Stars
23:00
Ports Authority
East End Lions
01:00
Kamboi Eagles

1004 Canada - Premier League

Pacific
04:00
Atlético Ottawa

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
21:00
Hard

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
12:00
The Lakes Res.
Centenary Stormers II
13:00
Albany Creek Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Houston Dash W
06:00
Tigres UANL W

479 Japan - Japan Football League

Veertien Mie
11:00
Kochi United
Kariya
11:00
Nara Club
Iwaki
13:00
Honda

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
15:30
Bankhai United
Cha Choeng Sao
15:30
Chanthaburi
Kohkwang
15:30
Rayong United
Pathum Thani University
15:30
Samut Songkhram
IPE Samut Sakhon
15:30
Hua Hin City

1233 Finland - Kolmonen

Riverball
18:00
JJK Jyväskylä II
Riverball
18:00
JJK Jyväskylä II
HaPK
19:00
Kultsu
STPS
19:00
Ri-Pa
TuPS
19:00
Kuusysi
Loiske
19:00
Tervakosken Pato
Sporting Kristina
19:00
IK Myran
TuPS
19:00
Kuusysi
Loiske
19:00
Tervakosken Pato
Sporting Kristina
19:00
IK Myran
SIF
20:00
KPV Akatemia
Roi United
20:00
OsPa
SIF
20:00
KPV Akatemia
KyPa
23:00
RPS Lions

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 19 ก.ย. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 19 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 19 ก.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 19 ก.ย. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 19 ก.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 19 ก.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com