แจกฟรี ตารางบอล 12 ต.ค. 2564

147 - WC Qualification Africa

ซิมบับเว
20:00
กานา
นามิเบีย
20:00
เซเนกัล
Niger
23:00
แอลจีเรีย
แอฟริกาใต้
23:00
เอธิโอเปีย
Congo
23:00
โตโก
กินี
02:00
โมร็อกโก

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

ญี่ปุ่น
17:14
Australia
IR Iran
20:30
เกาหลีใต้
ซีเรีย
23:00
เลบานอน
โอมาน
23:00
เวียดนาม
United Arab Emirates
23:45
อิรัก
ซาอุดีอาระเบีย
00:00
China PR

99474 World - Friendly International

จอร์แดน
21:00
อุซเบกิสถาน
บาห์เรน
23:00
นิวซีแลนด์
ไอร์แลนด์
01:45
กาตาร์

99474 World - Club Friendlies

Levski Sofia
19:00
Strumska slava
Takovo
19:00
Radnički Niš
กาลาตาซาราย
20:00
İstanbulspor
Kayserispor
20:00
Gençlerbirliği
Mandel United
00:00
Royal Excel Mouscron
คลับ บรูกก์
00:30
Eendracht Wervik

462 England - National League

Yeovil Town
01:45
Altrincham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Boston United
01:45
AFC Telford United

462 England - Premier League Cup

Queens Park Rangers U23
01:00
Nottingham U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
Brighton U21
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:00
Swindon Town
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
Arsenal U21
พอร์ตสมัท
01:45
Sutton United

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
18:00
Ipswich U23
Colchester U23
19:00
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
01:45
Haringey Borough
Enfield Town
01:45
Wingate & Finchley
AFC Hornchurch
01:45
Cheshunt
Lewes
01:45
Leatherhead
Merstham
01:45
Margate
Potters Bar Town
01:45
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Barking
01:45
Canvey Island
Great Wakering Rovers
01:45
Brentwood Town
Coggeshall Town
01:45
Hullbridge Sports
Felixstowe & Walton United
01:45
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

Bedford Town
01:45
Thame
North Leigh
01:45
AFC Dunstable
Wantage Town
01:45
Aylesbury United

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
01:45
Atherton Collieries
Basford United
01:45
Buxton
Grantham Town
01:45
Matlock Town
Hyde United
01:45
Radcliffe Borough
Lancaster City
01:45
United of Manchester
Mickleover Sports
01:45
Stafford Rangers
Nantwich Town
01:45
Warrington Town
South Shields
01:45
Morpeth Town
Whitby Town
01:45
Scarborough Athletic
Witton Albion
01:45
Ashton United

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
01:45
Rushall Olympic
Biggleswade Town
01:45
Stratford Town
Bromsgrove Sporting
01:45
Banbury United
Leiston
01:45
St Ives Town
Peterborough Sports
01:45
Lowestoft Town
Tamworth
01:45
Stourbridge

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Augsburg II
00:00
Greuther Fürth II
Unterhaching
00:00
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
19:00
Fortuna Köln

802 Israel - State Cup

Ahva Kafr Manda
18:30
Hapoel Bu'eine

515 Wales - Premier League

Barry Town United
01:45
Cardiff MU
Caernarfon Town
01:45
Flint Town United
Connah's Quay
01:45
Newtown
Penybont
01:45
Haverfordwest County
The New Saints
01:45
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
07:15
Atlético Tucumán

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
07:10
Almirante Brown
Tigre
03:10
Atletico Mitre

5 Brazil - Serie A

Bragantino
05:00
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

Sampaio Corrêa
05:00
Vitória

80 Chile - Primera B

Copiapó
02:00
San Marcos
San Luis
04:00
Deportes Santa Cruz
Deportes Iquique
06:30
Cobreloa

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
08:05
Junior

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
04:00
Tigres
Fortaleza CEIF
06:00
Boyacá Chicó

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
04:00
ADR Jicaral
Pérez Zeledón
05:00
Herediano

41 Europe - WC Qualification Europe

คาซัคสถาน
21:00
ฟินแลนด์
โปรตุเกส
01:45
ลักเซมเบิร์ก
เซอร์เบีย
01:45
อาเซอร์ไบจาน
บัลแกเรีย
01:45
ไอร์แลนด์เหนือ
ลิทัวเนีย
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
ยูเครน
01:45
Bosnia and Herzegovina
โคโซโว
01:45
จอร์เจีย
สวีเดน
01:45
กรีซ
เดนมาร์ก
01:45
ออสเตรีย
หมู่เกาะแฟโร
01:45
สกอตแลนด์
อิสราเอล
01:45
มอลโดวา
แอลเบเนีย
01:45
โปแลนด์
อังกฤษ
01:45
ฮังการี
ซานมารีโน
01:45
อันดอร์รา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
05:00
Venados

158 Uruguay - Segunda Division

Defensor Sporting
07:30
Atenas
Rampla Juniors
05:00
Uruguay Montevideo

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
19:30
JSK
Renaissance
21:30
Maniema Union

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Nahdha
21:55
Al Akhdoud
Al Kholood
22:20
Al Quadisiya
Ohod
22:35
Al Wahda

462 England - Vanarama National League South

Hungerford Town
01:45
Braintree Town

44 Argentina - Primera C

Argentino Merlo
01:00
Berazategui
Dock Sud
01:00
Central Córdoba
Claypole
01:00
Sportivo Italiano
Real Pilar
01:00
El Porvenir
General Lamadrid
01:00
Deportivo Español
Victoriano Arenas
01:00
Luján
Atlas
01:00
Midland
Deportivo Laferrere
06:00
San Martín Burzaco

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Centro Español
01:00
Central Ballester

99474 World - Asian Cup Qualification

กัมพูชา
23:00
กวม

1578 Norway - 2. Division

Asker
21:00
Tromsdalen

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
19:00
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Olimpia Râmnicu Sărat
19:00
Dinamo Bacău

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
22:00
Somozas
Viveiro
22:00
Barco
Polvorín
22:00
Juvenil Ponteareas
Choco
22:00
Sofán
Estradense
23:00
Atlético Arnoia
Noia
23:00
Alondras
Ourense CF
23:00
Deportivo La Coruña II
Rápido Bouzas
00:00
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

Roces
17:00
Praviano
Langreo II
17:00
Sporting Gijon II
Lealtad
17:00
L'Entregu
San Martin
17:00
Lenense
Tuilla
22:00
Llanes
Real Titánico
22:00
Mosconia
Luarca
22:30
Covadonga
Gijon Industrial
22:30
Navarro
Caudal
23:00
Colunga
Urraca
23:00
Real Oviedo II

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
16:15
Uritarra
Santutxu
16:15
Barakaldo
Portugalete
16:30
Amurrio
Deportivo Alaves II
21:00
Lagun Onak
Anaitasuna FT
22:00
Tolosa
Aurrera de Ondarroa
22:00
CD Vitoria
Beasain
22:00
Deusto
Beti Gazte
22:00
Pasaia KE
Durango
23:00
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
17:00
Acero
Silla
22:00
RC Catarroja
Atzeneta
22:00
Jove Espanol
Villajoyosa
22:30
Olímpic de Xàtiva
Villarreal III
23:00
Torrent
Roda
23:00
Castellon II
Elche II
23:00
Valencia II
Callosa Deportiva
00:00
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
17:00
Atlético Tordesillas
Ribert
17:00
Palencia CF
Real Ávila
22:00
Colegios Diocesanos
Cultural Leonesa II
22:00
Bembibre
Ciudad Rodrigo
22:00
UD Santa Marta
Atlético Astorga
22:00
La Virgen del Camino
Arandina
22:30
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

El Palo
16:30
Intergym
Huétor Vega
17:00
Alhaurín
At. Malagueño
17:00
Alhaurino
Torre del Mar
17:00
Atlético Porcuna
Almería II
23:00
Ciudad de Torredonjimeno
UD San Pedro
23:00
Marbella
Real Jaén
01:00
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Los Barrios
17:00
Cabecense
Córdoba II
17:00
Conil
Tomares
17:00
Antoniano
Utrera
17:00
Rota
Cartaya
22:30
Sevilla III
Ceuta II
22:30
Lucena
Pozoblanco
23:00
Puente Genil
Recreativo Huelva
23:00
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

Constància
16:30
Platges de Calvià
Felanitx
17:00
Mercadal
Campos
17:00
Son Veri
Inter Ibiza
17:00
Murense
Portmany
17:00
San Rafael
Santanyi
17:00
Soller
Mallorca II
17:00
Poblense
Serverense
17:30
PE Sant Jordi
Llosetense
21:30
Binissalem
Collerense
22:30
Rotlet Molinar

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
17:30
Marino
Gran Tarajal
18:00
Villa Santa Brígida
Las Palmas III
18:00
Santa Úrsula
Tenisca
18:00
Tenerife II
Buzanada
18:00
Unión Sur Yaiza
Vera
18:00
Herbania
Las Zocas
18:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
22:00
Arnedo

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Stocksund
00:45
Arlanda

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Halide Edip Adıvar
18:00
Darıca Gençlerbırlığı

5 Brazil - Copa do Nordeste

Itabaiana
04:00
Bahia de Feira

5 Brazil - Gaucho 2

Guarany de Bagé
01:00
São Gabriel
Inter Santa Maria
01:00
Avenida
Lajeadense
05:00
Guarani RS

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
01:15
Flamengo RJ U20
Chapecoense-SC U20
01:15
Sao Paulo U20
Botafogo U20
01:15
Corinthians U20
Fluminense U20
01:15
Gremio U20
Santos U20
01:15
Vasco U20
América Mineiro U20
01:15
Sport Recife U20
Internacional U20
01:15
Cruzeiro U20
Palmeiras U20
01:15
Ceará U20

153732 India - Calcutta Premier Division A

Mohammedan
15:30
United

41 Europe - Elite League U20

Italy U20
20:00
Portugal U20

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
23:45
Mannsdorf

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Borgeby W
00:00
Rosengard W

99474 World - Friendly International U19

Croatia U19
17:00
Bulgaria U19
Russia U19
20:30
Switzerland U19
Belgium U19
21:00
England U19
Slovakia U19
23:00
Portugal U19

99474 World - Friendly International U18

Spain U18
19:00
Portugal U18
Romania U18
21:00
Turkey U18
Austria U18
22:30
Netherlands U18

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
07:00
Pumas UNAM W
Guadalajara W
09:00
América W
Tijuana W
09:00
Puebla W

802 Israel - Lig Bet

Ironi Bnei Sha'ab
18:15
Maccabi Ironi Yafia

3483 USA - USL League One

New England II
04:00
Forward Madison

32 Spain - Spain Youth League

Marina Sport U19
16:00
Celta de Vigo U19
San Félix U19
17:00
Jóvenes Promesas U19
Santa Fe U19
17:00
Málaga U19
Castilleja U19
17:00
Sevilla U19
Recreativo Huelva U19
17:30
Séneca U19
Atlético Jaén U19
17:30
Calavera U19
Real Betis U19
18:30
El Ejido U19
Córdoba U19
22:00
Granada U19
Tiro de Pichón U19
22:00
Almería U19
Sporting Atlético U19
22:00
Sanluqueno U19
Vázquez Cultural U19
22:30
Tomares U19
Coria U19
23:00
Cádiz U19

97374 Jordan - 1st Division

Moghayer Al Sarhan
19:30
Kfarsoum
Al Ahli
19:30
Al Tora

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 12 ต.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 12 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 12 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 12 ต.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 12 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 12 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com