แจกฟรี ตารางบอล 17 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
20:00
เวสต์แฮม
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สวอนซีซิตี
18:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

AZ
17:15
อูเทรชท์
NEC
19:30
วิเทสส์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
21:45
วิลเลม ทเว

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
20:30
FC Bayern München
FC Augsburg
22:30
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Troyes
18:00
นีซ
บอร์กโดซ์
20:00
น็องต์
แบรสต์
20:00
แร็งส์
เม็ตซ์
20:00
แรนส์
สตราส์บูร์ก
20:00
แซงต์ เอเตียน
มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
17:30
ซามพ์โดเรีย
เอ็มโปลี
20:00
อตาลันต้า
เจนัว
20:00
ซัสเซาโล่
อูดิเนเซ่
20:00
โบโลญญ่า
นาโปลี
23:00
โตริโน่
ยูเวนตุส
01:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
19:00
เอลเช่
เซลต้า บีโก้
21:15
เซบีย่า
บียาร์เรอัล
23:30
โอซาซูนา
เรอัล มาดริด
23:30
แอธเลติก บิลเบา
เกรนาดา
23:30
แอตเลติโก มาดริด
FC Barcelona
02:00
บาเลนเซีย

479 เจลีก

โออิตะ ตรินิต้า
12:00
เวกัลตะ เซนได

479 เจลีก 2

ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
โทชิกิ SC
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ThespaKusatsu Gunma
14:00
เกียวโต แซงก้า

49477 ไทยลีก

True Bangkok United
18:00
Chonburi FC
Police Tero FC
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
Singha Chiangrai United
18:30
SCG Muangthong United
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
Nakhonratchasima Mazda FC

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
Nakhon Pathom
18:30
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

Lewes W
20:00
Charlton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Kingstonian
21:00
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Hashtag United
21:00
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
21:00
Ware

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
19:30
De Treffers

38 Netherlands - Eredivisie Women

Feyenoord W
17:15
PSV W
ADO Den Haag W
17:15
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Dynamo Dresden
18:30
นูเรมเบิร์ก
Hansa Rostock
18:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Türkgücü-Ataspor
18:00
Wehen Wiesbaden
Viktoria Köln
19:00
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
18:00
Jeddeloh
Altona 93
19:00
Holstein Kiel II
Borussia Hildesheim
20:00
LSK Hansa
HSC Hannover
20:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Buchbach
17:15
1860 Rosenheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Eilenburg
18:00
Germania Halberstadt
BAK '07
18:00
Lichtenberg
Tennis Borussia
18:00
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
19:00
Stuttgart II
Aalen
19:00
Elversberg
Balingen
19:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Oberachern
20:00
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Blumenthaler SV
Hastedt
16:00
Werder Bremen III
Hemelingen
19:00
Union Bremen
Borgfeld
20:00
BTS Neustadt
Komet Arsten
20:00
Bremer SV
SFL Bremerhaven
20:30
Schwachhausen
Vatan Sport
20:30
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Wandsbeker TSV Concordia
HEBC
15:45
Hamburger SV III
TSV Sasel
20:00
Lohbrugge
Union Tornesch
20:00
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:00
Eintracht Stadtallendorf
SV Zeilsheim
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Ginsheim
20:00
FV Bad Vilbel

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
20:00
Deutz
Hennef 05
20:00
Düren Merzenich
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Siegburger SV
Eilendorf
20:00
Wesseling-Urfeld
Bergisch Gladbach
20:00
SV Breinig
Borussia Freialdenhoven
20:00
Pesch
VfL Vichttal
20:30
Fortuna Köln II
FC BW Friesdorf
20:30
BCV Glesch / Paffendorf
Frechen
20:30
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
20:00
Germania Ratingen
Cronenberger SC
20:00
FSV Duisburg
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
SC Velbert
TVD Velbert
20:00
Sterkrade-Nord
Meerbusch
20:00
Teutonia St.Tönis
Kleve
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Dusseldorf-West
20:30
Monheim
FC Bocholt
20:30
Kray

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Bersenbrück
20:00
BW Lohne
Lupo-Martini
20:00
Germania Egestorf
SVG Göttingen
20:00
Wolfenbüttel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
18:30
Eintracht Mahlsdorf
Greifswalder FC
19:00
RSV Eintracht
CFC Hertha
19:00
Victoria Seelow
Lok Stendal
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Merseburg
19:00
FC Grimma
Wacker Nordhausen
19:00
Martinroda

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
20:00
Alemannia Waldalgesheim
Kaiserslautern II
20:30
Hassia Bingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
19:00
Lubeck II
Eichede
19:00
Union Neumünster
Weiche Flensburg II
19:00
Bordesholm
Inter Türkspor Kiel
20:00
Eckernforder SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

ASC Dortmund
20:00
Hammer SpVg
Holzwickeder SC
20:00
Sportfreunde Siegen
Westfalia Rhynern
20:00
Vreden
Meinerzhagen
20:00
TuS Haltern
Paderborn 07 II
20:00
Erndtebrück
Victoria Clarholz
20:00
Wattenscheid 09
Kaan-Marienborn
20:00
Eintracht Rheine
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Sprockhövel
Westfalia Herne
20:15
Gütersloh
Ennepetal
20:15
Schermbeck

2454 Albania - Superliga

Partizani Tirana
21:45
Kukësi
Teuta Durrës
00:45
Tirana

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
19:00
Ararat
BKMA
22:00
Noravank

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Wattens
19:30
Hartberg
Sturm Graz
22:00
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
15:30
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
19:30
Neftçi
Sabah
21:45
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

Gomelzheldortrans
17:30
Orsha
Shakhtyor Petrikov
19:30
Lida
Dnepr Mogilev
21:30
Volna

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
18:30
Anderlecht
Beerschot-Wilrijk
21:00
Mechelen
Sporting Charleroi
23:30
เกงค์
เกนท์
02:00
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Lommel United
21:00
Royal Excel Mouscron
RWDM
01:00
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Siroki Brijeg
22:00
Rudar Prijedor
Sarajevo
22:00
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
20:00
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
21:00
Slavia Sofia
CSKA Sofia
23:15
Botev Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
19:30
Krupa na Vrbasu

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
20:00
Osijek
Šibenik
22:30
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
20:00
Dugopolje
Dinamo Zagreb II
20:00
Sesvete
Croatia Zmijavci
20:00
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
21:00
Apollon
AEL
23:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
19:30
Ayia Napa
Ahironas
19:30
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
21:00
Hradec Králové
Teplice
21:00
Viktoria Plzeň
Sigma Olomouc
21:00
Karviná
Pardubice
00:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Chrudim
Sparta Praha II
15:30
Třinec
Varnsdorf
20:30
Dukla Praha
Táborsko
20:30
Lisen

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
18:00
Midtjylland
OB
19:00
Randers
Brøndby
21:00
Vejle
SønderjyskE
23:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Lyngby
19:00
Hobro
Horsens
20:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
17:00
Legion
Paide
19:00
Flora

1233 Finland - Ykkonen

Klubi-04
22:30
MP

125 Greece - Super League

Panaitolikos
20:00
OFI
PAOK
20:00
Volos NFC
AEK Athens
00:30
Atromitos
PAS Giannina
00:30
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
19:30
Újpest
Mezőkövesd-Zsóry
22:00
Debrecen

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Kecskemeti TE
18:00
Nyíregyháza Spartacus
Siófok
18:00
Békéscsaba
Soroksár SC
18:00
Szombathelyi Haladás
Budaörs
18:00
Szentlőrinc SE
Pécsi MFC
22:00
Budafoki MTE
Szolnoki MÁV
22:00
Győri ETO
Csákvári TK
22:00
Szeged 2011
Diósgyőr
22:00
Dorogi
Ajka
22:00
Tiszakecske

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
23:00
Hapoel Hadera
Hapoel Be'er Sheva
00:15
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

Cremonese
19:00
Benevento
ปาร์มา
21:15
Monza
Cittadella
01:30
สปาล

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
18:00
Noah Jūrmala
Riga
20:00
Metta / LU

748 Latvia - First Liga

Super Nova
19:00
Saldus SS/Leevon

2756 Malta - Premier League

Sliema Wanderers
20:00
Hibernians
Valletta
22:00
Sirens
Santa Lucia
00:00
Mosta

2756 Malta - First Division

Mgarr
20:00
Marsa
Fgura United
20:00
Luqa
Rabat Ajax
00:00
Pembroke Athleta
St. George's
00:00
Melita

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
19:00
Milsami
Zimbru
22:00
Petrocub

998 Montenegro - First League

Iskra
22:00
Rudar
Mornar
23:00
Budućnost

998 Montenegro - Second League

Cetinje
20:00
Mladost DG
Berane
20:00
Grbalj
Kom
20:00
Jedinstvo
Arsenal Tivat
20:00
Bokelj
Mladost
20:00
Igalo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
22:00
Sarpsborg 08
Brann
22:00
Stabæk
Haugesund
22:00
Mjøndalen
Sandefjord
22:00
Odd
Strømsgodset
22:00
Viking
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
20:00
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
17:30
Pogoń Szczecin
Cracovia Kraków
20:00
Warta Poznań
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
17:40
Arka Gdynia

20 Portugal - Taça De Portugal

Varzim
17:00
Marítimo
Vitória FC
20:00
Vizela
Aguias do Moradal
21:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Condeixa
21:00
Gil Vicente
Moitense
21:00
บราก้า
Leca
21:00
Arouca
Felgueiras 1932
21:00
Estoril
Cinfães
21:00
Farense
Feirense
21:00
Nacional
Alverca
21:00
Anadia
Mafra
21:00
União de Coimbra
Torreense
21:00
Fafe
Castro Daire
21:00
Olhanense
FC Serpa
21:00
Sporting Covilhã
Benfica Castelo Branco
21:00
Penafiel
UD Oliveirense
23:00
Portimonense
Rio Ave
02:00
Boavista

155 Romania - Liga 1

Argeş
19:00
SSC Farul
UTA Arad
21:30
U Craiova 1948
Rapid Bucuresti
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Krylya Sovetov
20:30
Olimpiyets
Khimki
20:30
Akhmat Grozny
คราสโนดาร์
23:00
Ufa

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
16:00
SKA Khabarovsk
Yenisey
17:00
Krasnodar II
Dolgie Prudy
17:00
Orenburg
Veles
18:00
Torpedo Moskva
Spartak Moskva II
19:00
Rotor Volgograd
Volgar Astrakhan
19:00
Fakel
Metallurg Lipetsk
19:00
Baltika
Tekstilshchik
20:00
Akron
Urozhay
21:00
KAMAZ
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Neftekhimik

296 Serbia - Super Liga

Partizan
22:00
Radnik Surdulica
Proleter Novi Sad
00:05
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

Bačka Palanka
20:00
Radnički Sr. Mitrovica
Zlatibor Čajetina
20:00
Grafičar
Kabel Novi Sad
20:00
Loznica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
22:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Slavoj Trebišov
Rohožník
16:00
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:00
Koper
Olimpija
01:15
Tabor Sežana

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
19:00
Mirandés
เลกาเนส
21:00
เรอัล บายาโดลิด
Real Sociedad II
23:15
เรอัล โอเบียโด้
Burgos
23:15
ลูโก
Ponferradina
02:00
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
AIK
Mjällby
20:00
Kalmar
IFK Göteborg
22:30
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
18:00
Häcken W
Pitea W
19:00
Rosengard W
Eskilstuna United W
20:00
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

Norrby
20:00
Brage

47 Sweden - Ettan: North

Hammarby Talang
19:00
Piteå
IF Karlstad Fotboll
20:30
Dalkurd
Assyriska
21:00
Örebro Syrianska
IFK Luleå
21:30
Brommapojkarna

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
19:15
Grasshopper
Sion
21:30
บาเซิ่ล
St. Gallen
21:30
Servette

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
17:30
Göztepe
กาลาตาซาราย
20:00
Konyaspor
Altay
20:00
Fatih Karagümrük
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Kocaelispor
Manisa BBSK
20:00
Adanaspor
BB Erzurumspor
20:00
Altınordu
Bursaspor
23:00
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
18:00
Desna
Inhulets
21:00
Rukh Vynnyky
โอเล็กซานเดรีย
23:30
Vorskla

86 Ukraine - Second League: Group A

Livyi Bereh
19:00
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
19:00
Viktoriya Mykolaivka
Yarud Mariupol'
19:00
Real Pharm

44 Argentina - Superliga

Colón
01:45
Talleres Córdoba
Atlético Tucumán
01:45
Argentinos Juniors
Aldosivi
04:00
Independiente
River Plate
06:15
San Lorenzo

44 Argentina - Primera B Nacional

Almirante Brown
00:00
Deportivo Maipú
Chacarita Juniors
02:00
Quilmes
Nueva Chicago
02:00
Agropecuario
Independiente Rivadavia
02:00
All Boys
Guillermo Brown
02:00
Instituto
San Martín San Juan
02:00
Tristán Suárez

5 Brazil - Serie A

América Mineiro
07:00
Bahia
Palmeiras
02:00
Internacional
Athletico PR
02:00
Fluminense
Grêmio
04:15
Juventude
Ceará
04:15
Bragantino
Atlético GO
04:15
Atlético Mineiro
ฟลาเมงโก
06:30
Cuiabá
Sport Recife
06:30
Santos

5 Brazil - Serie B

Confiança
07:00
Avaí

5 Brazil - Serie C

Manaus
02:00
Ypiranga Erechim

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:10
Independiente Medellín
Deportivo Pasto
02:00
Deportes Quindío
Alianza Petrolera
04:00
Atlético Bucaramanga
Santa Fe
06:05
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
Alajuelense
Grecia
00:00
Deportivo Saprissa
Guanacasteca
03:00
Santos de Guápiles
ADR Jicaral
03:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
08:00
LDU Quito
Mushuc Runa
02:00
Técnico Universitario
Deportivo Cuenca
04:30
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Atletico Marte
Firpo
07:45
Municipal Limeño
Isidro Metapán
08:00
Santa Tecla
Once Municipal
04:00
Jocoro
FAS
04:15
Águila
Alianza
04:15
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Solola
Cobán Imperial
23:00
Nueva Concepción
Malacateco
00:30
Municipal
Comunicaciones
01:00
Achuapa
Guastatoya
04:00
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

Suchitepéquez
00:00
Plataneros
Marquense
00:00
Xinabajul
Puerto San Jose
00:00
San Pedro
Amatitlan
00:00
Deportivo Reu
Deportivo Sanarate
00:00
Zacapa Tellioz
Mictlán
00:00
Juventud Pinulteca
Siquinalá
02:00
Quiché

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
07:00
América
Pachuca
07:05
Santos Laguna
Cruz Azul
09:00
Tigres UANL
Pumas UNAM
00:00
Juárez
Guadalajara
05:00
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
07:00
Walter Ferreti
Real Estelí
09:00
Managua

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:00
Libertad
Guaireña
06:15
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Melgar
23:00
Universidad San Martín
Alianza Universidad
01:15
Cienciano
Sporting Cristal
03:30
Ayacucho

158 Uruguay - Primera Division

Villa Española
20:15
Wanderers
Cerro Largo
22:30
Progreso
Deportivo Maldonado
01:30
Peñarol
Cerrito
03:45
Fénix

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
Austin
08:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
รีล ซอลต์ เลค
08:30
โคโลราโด ราปิดส์
แอลเอ แกลักซี
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
00:00
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
07:00
Rio Grande Valley
San Antonio
07:30
Tulsa Roughnecks
Oakland Roots
09:00
Orange County
Sacramento Republic
04:00
Tacoma Defiance
OKC Energy
05:00
Birmingham Legion
San Diego Loyal
05:00
New Mexico United

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
20:30
Stellenbosch

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
Sporting de Benguela
Wiliete
22:00
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
22:30
Majestic
วิเทสส์
22:30
RCK
USFA
00:45
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

Simba
20:30
Saint Eloi Lupopo

1179 Kenya - Premier League

Wazito
17:00
Homeboyz

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
22:00
Chabab Mohammédia
FUS Rabat
00:15
Hassania Agadir

1424 Morocco - Botola 2

Racing de Casablanca
22:30
CR Khemis Zemamra
Stade Marocain
22:30
Ittihad Khemisset
AS Salé
22:30
Chabab Ben Guerir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya Kwanza
18:00
Dodoma Jiji
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Lusaka Dynamos

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
16:00
Ordino
Inter Club d'Escaldes
18:30
Engordany
Sant Julià
21:00
Carroi
Atlètic Club d'Escaldes
23:30
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
16:00
Atlètic Amèrica
Extremenya
18:30
Atlètic Club II
UE Sant Julia II
21:00
Penya Encarnada
FC Santa Coloma II
23:30
Jenlai

488 Iran - Azadegan League

Baderan
18:45
Mes Kerman
Machine Sazi
19:00
Shahrdari Hamedan
Khooshe Talaee Saveh
19:00
FC Vista Turbine
Esteghlal Mollasani
20:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Shahin Bushehr
20:30
Qashqai

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:30
Shabab Al Sahel
Al Akhaa Al Ahli
19:30
Al Ansar
Al Nejmeh
20:00
Bourj

7091 Oman - Professional League

Muscat
19:55
Dhofar
Al-Ittihad
20:15
Al-Rustaq
Oman Club
23:10
Bahla

74505 Qatar - Premier League

Al Khor
21:30
Al Ahli
Al Sadd
21:30
Al Gharafa
Al Duhail
00:10
Al Rayyan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
21:50
Al Taawon
Al Hazm
22:15
Al Faisaly
Dhamk
22:25
Al Ittihad
Al Hilal
00:10
Al Nassr

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
21:00
CA Bizertin
Monastir
23:30
Chebba

190321 Bahrain - Premier League

Al Hala
21:45
Manama
Al Riffa
00:20
Khalidiya

64306 Hong Kong - First Division

Central & Western
12:30
Happy Valley
Dreams Metro Gallery
12:30
Hoi King
Eastern District
14:30
North District
Sham Shui Po
14:30
South China
Wong Tai Sin
14:30
Wofoo Tai Po
Wing Yee
14:30
Yuen Long
Shatin
14:30
Citizen AA

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
12:00
Gwangju

52126 Pakistan - Premier League

WAPDA
20:00
Muslim
SSGC
23:15
Pakistan Army

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Pohang Steelers
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
Jeonbuk Motors
17:00
Ulsan

44 Argentina - Primera C

Berazategui
23:30
Ituzaingó
Luján
01:00
Atlas
Deportivo Español
01:00
Victoriano Arenas
San Martín Burzaco
01:00
Claypole
Central Córdoba
01:00
Deportivo Laferrere
Leandro Nicéforo Alem
01:00
Argentino Merlo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Sportivo Barracas
01:00
ลูกาโน
Puerto Nuevo
01:00
Yupanqui
Deportivo Paraguayo
01:00
Liniers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
EVV
Hoogland
19:00
Dongen
HV & CV Quick
19:00
ADO '20
Blauw Geel '38
19:00
OFC Oostzaan
DEM
19:00
HSC '21
Westlandia
19:00
UNA
GVV Unitas
19:00
Gemert
Groene Ster
19:30
JOS Watergraafsmeer
OSS '20
19:30
Hollandia

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Aurora
04:15
Real Tomayapo
Blooming
06:30
Santa Cruz

147 - CAF Champions League

Galaxy
20:00
Simba
Maniema Union
21:00
Mamelodi Sundowns
Nouadhibou
21:00
ES Sétif
Otôho d'Oyo
21:30
Petro de Luanda
LPRC Oilers
22:00
Raja Casablanca
Rivers United
22:00
Al Hilal Omdurman
Hearts of Oak
22:00
Wydad Casablanca
Al-Ittihad
00:00
ES Tunis

147 - CAF Confederations Cup

AS Kigali
20:00
Motema Pembe
CFFA
20:00
Interclube
Bayelsa United
21:00
CS Sfaxien

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Solières Sport
20:00
Rebecq
Hamoir
20:00
RES Durbuy
Couvin-Mariembourg
20:00
La Louvière
Warnant
20:00
Acren
Stockay-Warfusée
20:00
Verlaine
Jette
20:00
Waremme
Ganshoren
20:00
Tubize

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

RFC Wetteren
20:00
Sparta Petegem
Toekomst Menen
20:00
Gullegem
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Ronse
Merelbeke
20:00
Zelzate

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Cappellen
20:00
Sporting Hasselt
Pepingen-Halle
20:00
KSC City Pirates

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:00
Wolvertem Merchtem
Erpe-Mere United
20:00
Oostkamp
Eppegem
20:00
Torhout
VW Hamme
20:00
Tempo Overijse
Voorde Appelterre
20:00
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:00
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:00
Union Namur
Gosselies Sports
20:00
Jeunesse Tamines
Stockel
20:00
Braine
Ostiches
20:00
Albert Quévy-Mons
Entité Manageoise
20:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
20:00
Mormont
Habay-la-Neuve
20:00
Huy
Stade Disonais
20:00
Raeren-Eynatten
Wanze / Bas-Oha
20:00
Marloie Sport
Richelle United
20:00
Jodoigne
Herstal
20:00
Oppagne-Wéris
Gouvy
20:00
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Ranst
20:00
Oppuurs
Bevel FC
20:00
K. Kontich
Bornem
20:00
Eendracht Zoersel
Kalmthout
20:00
Vosselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
20:00
SC Aarschot
Borght-Humbeek
20:00
Stade Bierbeek
Bodegem Kapelle United
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
Melsbroek
20:00
Veltem
Sporting Kampenhout
20:00
Bertem-Leefdaal
Saint-Josse
20:00
Nivellois
Etterbeek
20:00
Stade Everois
Football Club Schaerbeek
20:00
Sporting Bruxelles
Kosova Schaerbeek
20:00
Genappe
NSeth Berchem
20:00
Grez-Doiceau
Sportive Brainoise
20:00
Tubize II
Union Lasne-Ohain
20:00
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Hornu
20:00
Montignies
Antoing
20:00
Ransart
Excelsior Biévène
20:00
RAS Monceau
Péruwelz
20:00
Soignies Sports
Solre-sur-Sambre
20:00
Le Roeulx
Snef-Tyber
20:00
Belœil
Houdeng
20:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

Ster-Francorchamps
20:00
Etoile de Faimes
Beaufays
20:00
Rechain
FC Du Geer
20:00
UCE Liège
Elsautoise
20:00
Jehaytois
JS Fizoise
20:00
Mélen-Micheroux
Malmundaria
20:00
Aubel

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:00
Zepperen-Brustem
Herderen-Millen
20:00
Verbroedering Maasmechelen
Schoonbeek-Beverst
20:00
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

RAC Saint-Mard
20:00
Longlier
Lorraine Arlon
20:00
Sartoise
Meix-Devant-Virton
21:00
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

Nismes
20:00
Spy
Chevetogne
20:00
US Dinantaise
ES de la Molignée
20:00
Condruzien
Beauraing
20:00
Malonne
Flavion-Morialmé
23:00
Grand-Leez

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Grembergen
20:00
Munkzwalm
SK Denderhoutem
20:00
Lokeren Doorslaar
St-Joris Sleidinge
20:00
Eendracht Zele
HO Kalken
20:00
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Blankenberge
20:00
Diksmuide
Wielsbeke
20:00
Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernolomets
20:00
Botev Novi Pazar
Ustrem Donchevo
20:00
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

Omonia Psevda
19:30
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Králův Dvůr
Slavia Praha II
15:15
Slavoj Vyšehrad
Pardubice II
15:15
Bohemians 1905 II
Dukla Praha II
15:15
Teplice II
Hradec Kralove II
15:15
Slovan Velvary
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Ústí nad Orlicí
Příbram II
15:30
Karlovy Vary
Viktoria Plzen II
15:30
Písek
Sokol Zápy
19:30
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
15:00
Znojmo
Slovácko II
15:15
Dolní Benešov
Sigma Olomouc II
15:15
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Český lev - Union Beroun
15:15
Petřín Plzeň
Tatran Sedlcany
19:30
Hořovicko
Slavoj Mýto
19:30
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Hlinsko
19:30
Tochovice
Benatky nad Jizerou
19:30
Vysoke Myto
Dvůr Králové
19:30
Poříčany
Kolín
19:30
Letohrad
Čáslav
19:30
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Strani
15:15
Viktorie Přerov
Kozlovice
19:30
Slavičín
Šumperk
19:30
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Hodonín-Šardice
Ždírec nad Doubravou
19:30
Start Brno
Slavoj Polná
19:30
Bystřice nad Pernštejnem
Sokol Lanžho
19:30
Stara Rise
Žďár nad Sázavou
19:30
Zbrojovka Brno II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Ringkøbing
19:00
VRI

1233 Finland - Kakkonen

RoPS II
17:00
Kemi City
JBK
18:00
GBK
I-Kissat
19:00
Honka Akatemia
KuFu-98
23:00
Atlantis

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyori ETO II
16:00
Zalaegerszegi TE II
Gyirmót II
16:00
MTE 1904
BVSC
18:00
Komárom
Kaposvári Rákóczi
18:00
Nagykanizsai ULE
Andráshida
18:00
Videoton II
Balatonfuredi
18:00
Érdi VSE
Kelen
18:00
Gardony
Papai Perutz
21:00
Bicskei
SC Sopron
21:00
Puskás II

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Patria
19:30
Südtirol
Triestina
19:30
Fiorenzuola
FeralpiSalò
22:30
Legnago Salus
Giana Erminio
22:30
Virtus Verona
Juventus U23
22:30
Seregno
Mantova
22:30
Lecco
Calcio Padova
22:30
Trento Calcio 1921
Pergolettese
22:30
AlbinoLeffe
Piacenza
22:30
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone C

Campobasso
19:30
Bari 1908
Catanzaro
19:30
Taranto
Fidelis Andria
19:30
Avellino
Foggia
19:30
Monopoli
Juve Stabia
19:30
Picerno
Nuova Monterosi
19:30
Paganese
Potenza Calcio
19:30
ACR Messina
Turris
19:30
Palermo
Vibonese
19:30
Latina
Virtus Francavilla
19:30
Catania

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:00
Casale
Città di Varese
20:00
Chieri
Ligorna
20:00
Novara

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Crema
Brusaporto
20:00
Pontisola
Caravaggio
20:00
Villa d'Almè
Folgore Caratese
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Vis Nova Giussano
20:00
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:00
Campodarsego
Caldiero Terme
20:00
San Martino Speme
Montebelluna
20:00
Adriese
Cartigliano
20:00
Clodiense
Cjarlins Muzane
20:00
Cattolica
Delta Calcio Rovigo
20:00
Union ArzignanoChiampo
Spinea
20:00
Luparense
Mestre
20:00
Levico

251 Italy - Serie D: Girone D

Tritium
20:00
Athletic Carpi

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:00
Foligno
Cannara
20:00
Flaminia
Pianese
20:00
Unipomezia
Poggibonsi
20:00
Sporting Trestina
Pro Livorno
20:00
FC Rieti
San Donato Tavarnelle
20:00
Gavorrano
Sangiovannese
20:00
Cascina
Scandicci
20:00
Lornano Badesse
Tiferno Lerchi
20:00
Montespaccato

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:00
Matese
Atletico
20:00
Tolentino
Castelnuovo Vomano
20:00
Aurora Alto Casertano
Porto D' Ascoli
20:00
San Nicolò
Recanatese
20:00
Pineto
Trastevere
20:00
Montegiorgio
Vastese
20:00
Castelfidardo Calcio
Vastogirardi
20:00
Chieti
Nereto
20:00
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
19:30
Ostia Mare Lidocalcio
Carbonia
19:30
SSC Giugliano
Muravera
19:30
CynthiAlbalonga
Aprilia
20:00
Atletico Uri
Gladiator
20:00
Insieme Formia
Team Nuova Florida
20:00
Cassino
Vis Artena
20:00
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

Bisceglie
20:00
Lavello
Casarano
20:00
Virtus Matino
Città di Fasano
20:00
Francavilla
Nola 1925
20:00
US Bitonto
San Giorgio
20:00
Rotonda
Nardò
20:00
Casertana
Sorrento
20:00
Nocerina
Gravina
21:00
Audace Cerignola
Team Altamura
21:00
Mariglianese

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:00
Aversa Normanna
FC Messina
20:00
Trapani 1905
Giarre
20:00
Paternò
Licata
20:00
Portici
Santa Maria Cilento
20:00
Città Di Sant’Agata
Rende
20:00
Cittanova Interpiana
San Luca
20:00
Gelbison
Sancataldese
20:00
Acireale
Troina
20:00
Cavese

1578 Norway - 2. Division

Alta
19:00
Hødd
Levanger
20:00
Flekkerøy

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
20:00
Radunia Stężyca

20 Portugal - 2. Division: Group A

Maria da Fonte
21:00
Pedras Salgadas

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
16:00
Vlasina
Hajduk Veljko
19:30
Sloga Leskovac
Trajal Krusevac
19:30
Brzi Brod
Pčinja Trgovište
19:30
Jedinstvo Paraćin
Buducnost Popovac
19:30
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
19:30
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

Castkovce
19:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Slovan Levice
19:00
Galanta
Beluša
19:00
Marcelová
Spartak Myjava
23:00
Lednické Rovne

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
17:30
Estradense
Atlético Arnoia
22:00
Rápido Bouzas
Arzúa
22:00
Villalbés
Somozas
22:00
Noia
Alondras
22:00
Viveiro
Sofán
22:00
Ourense CF
Barco
22:30
Polvorín
Juvenil Ponteareas
23:00
Choco

32 Spain - Tercera - Group 2

Sporting Gijon II
17:00
Tuilla
Llanes
17:00
Lealtad
Covadonga
17:00
San Martin
Lenense
17:00
Urraca
Real Oviedo II
17:00
Gijon Industrial
Navarro
17:00
Real Titánico
Colunga
21:45
Langreo II
Praviano
21:45
Mosconia
L'Entregu
22:00
Luarca

32 Spain - Tercera - Group 3

Colindres
22:00
Siete Villas
Noja
22:00
Escobedo
Selaya
22:00
Torina
Textil Escudo
22:00
Naval
Vimenor
22:30
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
16:00
Beasain
San Ignacio
17:00
Anaitasuna FT
Barakaldo
22:00
Leioa
Deusto
22:00
Deportivo Alaves II
CD Vitoria
23:00
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
17:00
Pobla Mafumet
L'Hospitalet
17:00
Granollers
Vilafranca
17:30
Girona II
Olot
22:00
San Cristobal
Figueres
22:30
Manresa
Vilassar Mar
23:00
Grama
Sant Andreu
23:00
Guineueta
Sants
00:00
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
16:30
Saguntino
Hércules II
17:00
Torrellano
Castellon II
17:00
Silla
Olímpic de Xàtiva
22:00
Callosa Deportiva
Orihuela
22:30
Roda
Acero
23:00
Villarreal III

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
16:15
Atlético Madrid II
Parla
16:30
Torrejón
Trival Valderas
16:30
Getafe II
Villaverde-Boetticher
16:30
Tres Cantos
Ursaria
17:00
Madrid 2021 FP
Villaviciosa Odón
17:00
Alcorcón II
RSD Alcalá
17:00
Colonia Moscardo
Pozuelo Alarcón
17:00
Carabanchel
Moratalaz
23:00
Las Rozas

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
16:45
Mirandés II
Salamanca II
17:00
Cultural Leonesa II
Palencia CF
21:30
Arandina
Bembibre
21:30
Ribert
Atlético Tordesillas
21:30
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

Alhaurín
17:00
El Palo
Marbella
17:00
At. Malagueño
Alhaurino
17:15
Real Jaén
Juventud Torremolinos
21:00
Torre del Mar
Ciudad de Torredonjimeno
23:00
Huétor Vega
Huétor Tájar
23:00
Motril
Torreperogil
00:00
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 10

Los Barrios
17:00
Pozoblanco
Antoniano
17:00
Utrera
Cabecense
17:00
Lucena
Conil
22:30
Recreativo Huelva
Puente Genil
23:30
Cartaya
Xerez
00:00
Tomares

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
16:30
Collerense
Mercadal
17:00
Campos
Platges de Calvià
17:00
Portmany
Son Veri
18:00
Inter Ibiza
Murense
20:45
Constància
Soller
22:00
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 12

Herbania
17:30
Buzanada
Atlético Paso
18:00
La Cuadra
Tenerife II
18:00
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

El Palmar
17:00
Deportiva Minera
Mazarrón FC
17:00
La Union Atletico
UCAM Murcia II
22:00
Racing Murcia
Yeclano
22:00
Los Garres
Archena Sport
22:30
Cartagena FC
Bala Azul
22:30
Cartagena II
UD Caravaca
22:30
Lorca Deportiva
Huércal-Overa
23:00
Real Murcia II
CAP Ciudad de Murcia
00:30
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
16:45
Trujillo
Miajadas
17:00
Moralo
Badajoz II
17:00
Olivenza
Extremadura UD II
22:00
Diocesano
Jerez
22:30
Azuaga
Don Álvaro
23:00
Llerenense
Arroyo
23:00
Villafranca
Aceuchal
23:00
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
21:30
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
17:00
Anguiano
Varea
17:00
River Ebro
Alfaro
22:00
Agoncillo
Haro
22:00
CDFC La Calzada
Oyonesa
22:00
Calahorra II
Arnedo
22:30
Casalarreina
Cenicero
22:30
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

Giner Torrero
16:30
Santa Anastasia
Real Zaragoza II
16:30
Barbastro
Biescas
21:00
Binéfar
Caspe
22:00
Cuarte Industrial
Épila
22:00
Robres
Borja
22:00
Belchite 97
Atletico Monzon
22:00
Illueca
Cariñena
22:00
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Miguelturreño
17:00
Conquense
Villarrobledo
17:00
Albacete II
Huracán Balazote
22:00
Torrijos
Quintanar del Rey
22:30
Illescas
San Clemente
23:00
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Stockholm Internazionale
18:30
Skiljebo
Lidingö
22:00
Enkoping
Järfälla
23:00
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Nosaby
19:00
Karlskrona
IFK Hässleholm
19:00
Olympic
Kristianstad
20:00
Hässleholms IF

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kırklarelispor
17:00
Amed SK
Kırşehir Belediyespor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
Utaş Uşakspor
18:00
Isparta Davrazspor
Nazilli Belediyespor
18:00
24 Erzincanspor
Karacabey Birlikspor
23:00
Zonguldak Kömürspor
Eskişehirspor
23:00
Tire 1922
Şanlıurfaspor
23:00
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Ergene Velimeşespor
18:00
İnegölspor
Kahramanmaraşspor
18:00
Van BB
Bayburt İÖİ
18:00
Çorum Belediyespor
Turgutluspor
18:00
Osmanlıspor
Sivas Belediyespor
18:00
Bodrumspor
Sakaryaspor
20:30
Hekimoğlu Trabzon
Serik Belediyespor
23:00
Somaspor
Afjet Afyonspor
23:00
Adıyaman 1954
Yeni Diyarbekirspor
23:00
Niğde Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

1954 Kelkit Belediyespor
18:00
Batman Petrolspor
Sancaktepe Belediye
18:00
Elazığspor
Karaman Belediyespor
18:00
Kütahyaspor
Bergama Belediyespor
18:00
Erbaaspor
Kahta 02 Spor
18:00
Nevşehirspor
Bugsaşspor
18:00
Fatsa Belediyespor
Çatalcaspor
18:00
Hendek Spor
Osmaniyespor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
Artvin Hopaspor
18:00
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yomraspor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Yeni Orduspor
18:00
Bayrampaşaspor
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
Kuşadasıspor
Düzcespor
18:00
Hacettepe
Çarşambaspor
18:00
Kestelspor
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
Kızılcabölükspor
Şile Yıldızspor
18:00
68 Aksaray Belediyespor
Erzin Belediyespor
18:00
Elaziz Belediyespor
Yeni Altındağ BS
18:00
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Türk Metal Kırıkkale
18:00
Karabükspor
Ankara Adliyespor
18:00
Edirnespor
Erokspor
18:00
Ofspor
Ağrı 1970
18:00
Tepecikspor
Modafenspor
18:00
Karaköprü Belediyespor
Derincespor
18:00
Orduspor 1967
İçelspor
18:00
Mardin BB
Fethiyespor
23:00
Gümüşhanespor
Karşıyaka
23:00
Ceyhanspor

5 Brazil - Carioca 2

Perolas Negras
01:00
Serrano RJ

5 Brazil - Gaucho 2

Brasil Farroupilha
01:00
Igrejinha
Tupi RS
01:00
Glória
União RS
01:00
Veranópolis
Passo Fundo
01:00
Cruzeiro RS
São Gabriel
01:00
Inter Santa Maria
Guarani RS
01:00
Guarany de Bagé
Bage
01:00
Lajeadense
Avenida
01:00
São Paulo RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
01:00
Villa San Carlos
Cañuelas
01:00
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
02:00
CDJU Gualeguaychu
Olimpo
02:00
Sportivo Peñarol
Sansinena
02:30
Villa Mitre
Sportivo Desamparados
02:45
Ciudad de Bolívar
Juventud Unida Univ.
03:00
Ferro Carril Oeste LP
Central Norte
03:30
Gimnasia Concepción
Sportivo Belgrano
04:00
Gimnasia y Tiro
Chaco For Ever
04:30
Racing Córdoba

3347 San Marino - Campionato

La Fiorita
20:00
Tre Fiori
Murata
20:00
Fiorentino
Tre Penne
20:00
Cailungo

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
19:00
West Bromwich Albion U23

2454 Albania - 1st Division

Maliqi
19:00
Erzeni Shijak
Tërbuni Pukë
19:00
Shkumbini Peqin
Tomori Berat
19:00
Apolonia Fier
Butrinti Sarandë
19:00
Vora
Besa Kavajë
19:00
Lushnja
Besëlidhja Lezhë
19:00
Burreli
Bylis Ballsh
19:00
Korabi Peshkopi
Turbina Cërrik
19:00
Pogradeci

2454 Albania - 2nd Division

Shënkolli
19:00
Veleçiku Koplik
Elbasani
19:00
Oriku
Iliria Fushë-Krujë
19:00
Luzi 2008
Memaliaj
19:00
Albpetrol Patos
Labëria
19:00
Naftëtari Kuçovë
Këlcyra
19:00
Tepelena
Gramozi Ersekë
19:00
Devolli
Sopoti Librazhd
19:00
Luftëtari
Flamurtari
19:00
Përmeti

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
11:30
Sangju Sangmu
Jeonnam Dragons
14:00
Busan I'Park
Anyang
16:30
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
14:30
Bayside United

5 Brazil - Brasileiro U20

Botafogo U20
02:00
Atletico-MG U20

98 Australia - Ffa Cup

Adelaide Olympic
11:30
แอดิเลด ยูไนเต็ด

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
14:00
Moreton Bay United

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
20:00
Francs Borains
Rupel Boom
20:00
Mandel United
Knokke
20:00
Thes Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

Duisburg U19
16:00
Viktoria Köln U19
Oberhausen U19
16:00
Preussen Munster U19
Dusseldorf U19
16:00
Alemannia Aachen U19
Schalke 04 U19
16:00
Wuppertaler SV U19
Holstein Kiel U19
16:00
Eimsbütteler TV U19
Osnabruck U19
16:00
Dresden U19
Jena U19
16:00
Viktoria Berlin U19
Hessen Kassel U19
16:00
Freiburg U19
Mainz U19
16:00
Darmstadt 98 U19
Astoria Walldorf U19
18:00
Kaiserslautern U19
Greuther Fürth U19
19:00
Heidenheim U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
15:45
Sassuolo U19
Verona U19
17:30
Fiorentina U19

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
19:30
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
16:15
Slask U18
Gwarek Zabrze U18
16:30
Warta Poznań U18
Stal Rzeszów U18
17:00
Cracovia U18
Gornik Z. U18
17:00
Lech Poznan U18
Jagiellonia U18
21:00
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

TTM
20:30
Hungry Lions
Pretoria Callies
20:30
Cape Town Spurs
TS Sporting
20:30
Venda FC
Uthongathi
20:30
Polokwane City

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
07:00
Sporting San Miguelito
Azuero
05:00
Alianza
Plaza Amador
05:00
Independiente

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Langenthal
20:00
Delémont

3126 Luxembourg - National Division

Swift Hesperange
21:00
Progrès Niedercorn
UNA Strassen
21:00
Rodange
Fola Esch
21:00
RM Hamm Benfica
Victoria Rosport
21:00
Wiltz
Differdange 03
21:00
F91 Dudelange
Etzella Ettelbrück
21:00
Jeunesse d'Esch
Mondorf-les-Bains
21:00
Hostert
UT Pétange
21:00
Racing

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
19:30
Leobendorf

227 Russia - Pfl

Dinamo Barnaul
15:00
Irtysh
Torpedo Miass
17:00
Chelyabinsk
Lada Tolyatti
17:00
Tyumen
Dinamo Stavropol'
18:00
Chernomorets
Orenburg II
18:00
Zenit Izhevsk
Amkar Perm'
18:00
Nosta
Makhachkala
19:00
Mashuk-KMV
Kuban Kholding
19:00
Chayka
SKA Rostov
20:00
Essentuki
Rotor-2
20:00
Legion Dynamo
Forte Taganrog
20:00
Spartak Nal'chik
Volga Ulyanovsk
21:00
Spartak Tuymazy

47 Sweden - Elitettan Women

Morön W
16:00
Lidköping W

6783 Mozambique - Mocambola

LD Maputo
20:00
Textáfrica
Black Bulls Maputo
20:00
Costa do Sol
Ferroviário Nacala
20:00
Ferroviário de Lichinga
Ferroviário Maputo
20:00
Ferroviário Nampula
Matchedje de Mocuba
20:00
ENH Vilankulo

32 Spain - Primera Division Women

Eibar W
16:30
Real Betis W
Huelva W
17:00
Barcelona W
Madrid CFF W
17:00
Alavés W
Atletico Granadilla W
18:00
Atletico Madrid W
Athletic Club W
21:00
Villarreal W
Real Sociedad W
21:00
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
20:00
Grasshopper W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
20:00
Eva's Tienen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
18:00
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
17:45
Montpellier W
Paris SG W
17:45
Saint-Étienne W

674 Hungary - Nb I Women

Puskás W
20:00
Astra Hungary W

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
07:00
Monterrey W
Puebla W
00:00
Atlético San Luis W
América W
03:45
Tijuana W

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Discobolo-La Torre W
15:00
Plaza Argel W
San Miguel W
16:00
La Cañada Atlético W
Almería W
16:00
Cacereño II W
Orientación Marítima W
16:00
Real Unión Tenerife II W
Mos W
17:00
Deportivo La Coruña II W
Sárdoma W
17:00
Versalles W
Real Oviedo II W
17:00
Viajes Interrías W
Victoria FC W
17:00
Victoria CF W
La Rambla W
17:00
Salamanca W
Atlético Lince W
17:00
Atlético Madrid III W
Geneto del Teide W
17:00
Unión Viera W
Toledo W
17:00
Murcia Féminas W
UD Aguilas W
17:00
CFF Albacete W
Tarsa W
17:15
Puerto del Carmen W
Sant Gabriel W
17:30
Sant Lluís W
Valencia II W
17:30
Villarreal II W
Llamoro W
18:30
Peña la Amistad W
Gijón FF W
21:00
Umia W
Balears W
21:00
Fontsanta Fatjó W
Madrid III W
21:00
Tres Cantos W
Tolosa W
21:30
Arratia W
Collerense W
21:30
Espanyol II W
Pozuelo Alarcón W
21:30
DNS de Belen W
Santa Teresa II W
22:00
Granada II W
Samper W
22:00
Logroño II W
Transportes Alcaine II W
23:00
Pardinyes W
Cádiz W
23:00
Badajoz W

3483 USA - USL League One

Tucson
09:00
Tormenta
Inter Miami II
06:30
North Texas

32 Spain - Spain Youth League

Roda U19
16:00
La Nucía U19
Athletic Club U19
16:30
Deportivo Alavés U19
Bansander U19
17:00
Marina Sport U19
Bezana U19
17:00
Val Miñor U19
UD Logroñés U19
17:00
Txantrea U19
Mallorca U19
17:00
Barcelona U19
San Félix U19
17:00
Córdoba U19
Sanluqueno U19
17:00
Vázquez Cultural U19
Séneca U19
17:00
Atlético Jaén U19
Valencia U19
17:00
Archena U19
Antiguoko U19
17:30
Real Sociedad U19
Getxo U19
17:30
Osasuna U19
Oberena U19
17:30
Pamplona U19
Burgos CF U19
17:30
Leganés U19
Las Palmas U19
18:00
Sobradillo U19
Eibar U19
20:30
Tudelano U19
Granada U19
21:00
Tiro de Pichón U19
Rayo Majadahonda U19
21:00
Real Valladolid U19
Getafe U19
21:00
Badajoz U19
Atlético Madrileño U19
21:00
Alzira U19
Ural U19
21:30
Celta de Vigo U19
AD San Juan U19
22:00
Villegas U19
Almería U19
22:00
Coria U19
Alcorcón U19
22:00
Fuenlabrada U19
Tomares U19
23:00
Real Betis U19
El Ejido U19
23:00
Recreativo Huelva U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Tavagnacco W
17:00
Pomigliano W
Fortitudo Mozzecane W
19:30
Napoli W
Lady Granata Cittadella W
20:00
Verona W
Pro Sesto W
20:00
San Marino Academy W
Roma CF W
20:00
Bari W
Brescia W
20:00
Lazio W
Castelvecchio W
20:00
Como

155 Romania - Liga 2

Brașov Steagul Renașt
16:30
Petrolul 52

44 Argentina - Reserve League

Atlético Tucumán Res.
19:00
Argentinos Juniors Res.

97374 Jordan - 1st Division

Amman
19:30
Al Karmal
Blama
23:00
Ittihad Al Ramtha

5 Brazil - Paulista Série B

VOCEM
20:00
Matonense
Grêmio Prudente
01:00
USAC

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Ružomberok U19
Trenčín U19
16:00
Petržalka U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
Kamogawa W
Yamato Sylphid W
11:00
Setagaya Sfida W
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Yokohama W
Harima W
11:00
Cerezo Osaka W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Ehime W
Speranza W
11:00
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

Diamond Stars
23:15
Johansen
Central Parade
02:00
Bo Rangers

1004 Canada - Premier League

York9
01:00
Edmonton
Cavalry
03:00
HFX Wanderers

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
21:00
Schruns

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
22:00
Independiente

3374 Gibraltar - Premier Division

Magpies
21:00
Europa Point
Lincoln Red Imps
23:30
Europa FC

479 Japan - Japan Football League

Osaka
11:00
TIAMO Hirakata
Reinmeer Aomori
11:00
Veertien Mie
Iwaki
11:00
Sony Sendai
Biwako Shiga
11:00
Verspah Oita

49477 ไทยลีก 3

Royal Thai Fleet
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
Inter Bangkok
15:30
Siam
Muangnont
15:30
Welfare Royal Air Force
Bang Pa-in
15:30
Ang Thong
Chainat United
15:30
Pathum Thani University
IPE Samut Sakhon
15:30
Saraburi United
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Surin Sugar
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Yasothon
Surin
15:30
Udon United
Phattalung
15:30
Nakhon Si Thammarat
Surat Thani FC
15:30
Nara United
Jalor City
15:30
Krabi
Kamphaeng Phet
15:30
Phitsanulok
Nakhon Mae Sot United
15:30
Chiangrai
Sa Kaeo City
16:00
ACDC

1233 Finland - Kolmonen

ToTe
18:00
Futura

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 17 ต.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 17 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 17 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 17 ต.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 17 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 17 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com