แจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
19:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
อาร์เซน่อล
22:00
เซาแธมป์ตัน
เชลซี
22:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล
22:00
แอสตันวิลลา
นอริชซิตี
00:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
19:30
โคเวนทรี ซิตี้
บอร์มัธ
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
แบล็กพูล
ฮัลล์ซิตี
22:00
บริสตอลซิตี
ลูตัน ทาวน์
22:00
ฟูลัม
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
มิลล์วอลล์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
บาร์นสลีย์
สโตกซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
สวอนซีซิตี
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
จิลลิ่งแฮม
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
22:00
มอร์แคมป์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ซันเดอร์แลนด์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
วีแกนแอทเลติก
22:00
อิปสวิช ทาวน์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
Swindon Town
Bradford City
22:00
Sutton United
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
โรชเดล
Exeter City
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Harrogate Town
22:00
Northampton Town
Hartlepool United
22:00
สคันธอร์ป
Leyton Orient
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Mansfield Town
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Port Vale
Oldham Athletic
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Stevenage
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Walsall
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
00:45
Go Ahead Eagles
ฮีเรนวีน
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
พีอีซี ซโวลล์
03:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

FC Bayern München
21:30
FSV Mainz 05
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
Borussia Mönchengladbach
SC Freiburg
21:30
TSG Hoffenheim
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
DSC Arminia Bielefeld
VfL Bochum 1848
21:30
ดอร์ทมุนด์
VfL Wolfsburg
00:30
VfB Stuttgart

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แร็งส์
03:00
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
21:00
Salernitana
Venezia
00:00
ยูเวนตุส
อูดิเนเซ่
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
20:00
เลบันเต้
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:15
เกตาเฟ่
บาเลนเซีย
00:30
เอลเช่
แอธเลติก บิลเบา
03:00
เซบีย่า

462 England - National League

Altrincham
22:00
Bromley
Eastleigh
22:00
Aldershot Town
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Chesterfield
King's Lynn Town
22:00
Dover Athletic
Maidenhead United
22:00
Solihull Moors
Notts County
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Torquay United
22:00
Stockport County
Wealdstone
22:00
Halifax Town
Woking
22:00
Boreham Wood
Yeovil Town
22:00
Barnet
Wrexham
00:20
Weymouth

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
22:00
Kettering Town
Alfreton Town
22:00
Gloucester City
Blyth Spartans
22:00
Southport
Boston United
22:00
Kidderminster Harriers
Brackley Town
22:00
Guiseley
Darlington
22:00
Fylde
Farsley Celtic
22:00
Gateshead
Hereford
22:00
Curzon Ashton
Leamington
22:00
Bradford Park Avenue
Spennymoor Town
22:00
Chester
York City
22:00
Chorley

462 England - Premier League U18

Tottenham U18
18:30
Leicester U18

462 England - Women's Super League

Reading W
18:30
Chelsea W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
22:00
Enfield Town
Bowers & Pitsea
22:00
Lewes
Brightlingsea Regent
22:00
Worthing
Carshalton Athletic
22:00
Merstham
Cheshunt
22:00
Corinthian-Casuals
Cray Wanderers
22:00
Bishop's Stortford
Folkestone Invicta
22:00
Haringey Borough
Horsham
22:00
East Thurrock United
Kingstonian
22:00
Margate
Potters Bar Town
22:00
Leatherhead
Wingate & Finchley
22:00
AFC Hornchurch

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
22:00
AFC Sudbury
Barking
22:00
Hullbridge Sports
Basildon United
22:00
Felixstowe & Walton United
Brentwood Town
22:00
Tilbury
Bury Town
22:00
Grays Athletic
Canvey Island
22:00
Stowmarket Town
Coggeshall Town
22:00
Hashtag United
Heybridge Swifts
22:00
Dereham Town
Maldon & Tiptree
22:00
Romford
Witham Town
22:00
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Berkhamsted
Aylesbury United
22:00
Harlow Town
Barton Rovers
22:00
Ware
Biggleswade
22:00
FC Romania
Colney Heath
22:00
St Neots Town
Didcot Town
22:00
Hertford Town
AFC Kempston Rovers
22:00
Thame
North Leigh
22:00
Bedford Town
Waltham Abbey
22:00
Kidlington
Wantage Town
22:00
Welwyn Garden City

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
22:00
Scarborough Athletic
Buxton
22:00
Ashton United
Gainsborough Trinity
22:00
Warrington Town
Grantham Town
22:00
Atherton Collieries
Lancaster City
22:00
Basford United
Nantwich Town
22:00
Radcliffe Borough
South Shields
22:00
Hyde United
Stafford Rangers
22:00
United of Manchester
Stalybridge Celtic
22:00
Matlock Town
Whitby Town
22:00
Mickleover Sports
Witton Albion
22:00
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Stratford Town
Alvechurch
22:00
Peterborough Sports
Banbury United
22:00
Coalville Town
Barwell
22:00
Needham Market
Bromsgrove Sporting
22:00
St Ives Town
Leiston
22:00
Rushall Olympic
Lowestoft Town
22:00
Hednesford Town
Nuneaton Town
22:00
Royston Town
Stourbridge
22:00
Hitchin Town
Tamworth
22:00
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
20:30
Quick Boys
AFC
20:30
Noordwijk
ASWH
21:00
Excelsior Maassluis
Volendam II
21:00
Kozakken Boys
Rijnsburgse Boys
21:00
Scheveningen
HHC
21:30
De Treffers
IJsselmeervogels
21:30
TEC
Jong Sparta
21:30
Spakenburg
Katwijk
21:30
Koninklijke HFC

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
19:30
Sandhausen
พาเดอร์บอร์น
19:30
Darmstadt 98
Ingolstadt
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
02:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
20:00
Verl
Havelse
20:00
Waldhof Mannheim
Borussia Dortmund II
20:00
1860 München
Magdeburg
20:00
Osnabrück
Saarbrücken
20:00
Freiburg II
Viktoria Köln
20:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
Teutonia Hamburg
Atlas Delmenhorst
20:00
Werder Bremen II
LSK Hansa
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
Jeddeloh
21:00
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayreuth
20:00
Unterhaching
Rain / Lech
20:00
Schweinfurt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Eilenburg
19:00
Luckenwalde
Tasmania Berlin
19:00
Lichtenberg
Chemnitzer FC
22:00
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FC Gießen
20:00
Schott Mainz
Sonnenhof Großaspach
20:00
Astoria Walldorf
FSV Frankfurt
20:00
Hoffenheim II
Homburg
20:00
TuS RW Koblenz
Balingen
20:00
Bahlinger SC
Aalen
20:00
Pirmasens
Stuttgart II
21:30
Hessen Kassel

11 Germany - Regionalliga: West

Wiedenbrück
20:00
Lippstadt 08
Alemannia Aachen
20:00
Preußen Münster
Borussia M'gladbach II
20:00
Homberg
Wegberg-Beeck
20:00
Fortuna Köln
Rödinghausen
20:00
Wuppertaler SV
Rot Weiss Ahlen
20:00
SV 1919 Straelen
Uerdingen
20:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Habenhauser FV
20:00
SFL Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Union Tornesch
20:00
Hamburger SV III

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hunfelder SV
20:00
Fernwald
Lehnerz
20:00
FC 1906 Erlensee
Bayern Alzenau
20:00
SV Steinbach
Hanau 93
20:00
Neuhof
Buchonia Flieden
20:00
Eintracht Stadtallendorf
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Türk Gücü Friedberg
Ginsheim
21:30
Viktoria Griesheim
SV Zeilsheim
21:30
Dietkirchen
Rot-Weiß Walldorf
21:30
Hessen Dreieich

11 โอเบอร์ลีกา

Cronenberger SC
22:00
Union Nettetal
SC Velbert
22:00
Meerbusch
Hilden
22:00
FC Bocholt
FC M'gladbach
22:00
TVD Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
20:00
Bersenbrück
SVG Göttingen
20:00
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

BSC Süd 05
19:00
Greifswalder FC
Ludwigsfelder FC
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
RSV Eintracht
19:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
19:00
Plauen
VfL Halle
19:00
FC Merseburg
Einheit Rudolstadt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Bischofswerdaer FV
19:00
Arnstadt
Martinroda
19:00
International Leipzig
FC Grimma
19:00
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Arminia Ludwigshafen
20:30
Jagersburg
Koblenz
21:30
Kaiserslautern II
Eintracht Trier
21:30
Hassia Bingen
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Eisbachtal
Mülheim-Kärlich
21:30
Karbach
FV Engers 07
21:30
Salmrohr
Emmelshausen
21:30
Gonsenheim
Hertha Wiesbach
21:30
Speyer
Wormatia Worms
21:30
Diefflen
Eppelborn
21:30
Mechtersheim
Röchling Völklingen
21:30
Pfeddersheim
Dudenhofen
21:30
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Ennepetal
21:00
TuS Haltern
ASC Dortmund
22:00
Meinerzhagen

919 Armenia - Premier League

Pyunik
20:00
Ararat

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Wattens
Ried
23:00
Rheindorf Altach
Hartberg
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Keşlə FK
18:00
Qaradağ Lökbatan
Sabah
21:00
Kapaz

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
22:15
OH Leuven
Sint-Truiden
00:30
Cercle Brugge
AS Eupen
00:30
Beerschot-Wilrijk
RFC Seraing
02:45
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

Royal Excel Mouscron
02:45
Lommel United

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
17:00
Arda
CSKA 1948 Sofia
19:15
Slavia Sofia
Botev Plovdiv
21:30
Tsarsko selo

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
19:00
Yantra 1919
Septemvri Simitli
19:00
FK Minyor Pernik
Ludogorets II
19:00
Sozopol
Dobrudzha 1919
19:00
Sportist Svoge
Lovech
19:00
Montana
Maritsa Plovdiv
19:00
Neftohimik
Spartak Varna
19:00
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Hajduk Split
Rijeka
23:05
Gorica

116 Cyprus - 1. Division

PAEEK
00:00
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

Othellos
19:30
Karmiotissa
Xylotympou
19:30
Ayia Napa
Anagennisi Deryneia
19:30
Enosis
Omonia Aradippou
19:30
Nea Salamis
Ahironas
19:30
ASIL Lysi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
21:00
Baník Ostrava
Hradec Králové
21:00
Slovácko
Zlín
21:00
Karviná
Viktoria Plzeň
00:00
Slovan Liberec

320 Denmark - Landspokal Cup

Kolding IF
00:00
Vejle

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Le Havre
21:00
Ajaccio
อาเมียงส์
01:00
Grenoble Foot 38
Bastia
01:00
Sochaux
ก็อง
01:00
แก็งก็อง
ดิฌง
01:00
Niort
Dunkerque
01:00
Auxerre
นีมส์
01:00
Nancy
Pau
01:00
Quevilly Rouen
วาล็องเซียนส์
01:00
Paris

17 France - Coupe de France

Club Franciscain
21:00
Cholet

125 Greece - Super League

PAS Giannina
22:15
Volos NFC
Panathinaikos
22:15
Atromitos
Asteras Tripolis
00:30
AEK Athens
Panaitolikos
00:30
Ionikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
21:45
Gyirmót
Honvéd
23:15
Zalaegerszegi TE
MTK
01:30
MOL Vidi

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
20:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Katamon
22:30
Hapoel Haifa
Ashdod
00:00
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Netanya
00:50
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Cittadella
20:00
Ascoli
Monza
20:00
โฟรซิโนเน่
สปาล
20:00
เบรสชา
Pordenone
20:00
Cosenza
Pisa
22:15
เลชเช่

57142 Macedonia FYR - First League

Tikves
19:00
Bregalnica Stip

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
20:00
Floriana
Sliema Wanderers
00:00
Balzan

2756 Malta - First Division

Mgarr
20:00
St. Andrews
Rabat Ajax
00:00
Vittoriosa Stars

2345 Moldova - National Division

Sheriff
21:00
Zimbru

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
22:00
Glentoran
Crusaders
22:00
Dungannon Swifts
Glenavon
22:00
Coleraine
Linfield
22:00
Warrenpoint Town
Portadown
22:00
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

H&W Welders
22:00
Ards
Annagh United
22:00
Queen's University
Ballinamallard United
22:00
Knockbreda
Dergview
22:00
Ballyclare Comrades
Institute
22:00
Dundela
Loughgall
22:00
Newry City AFC

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
21:00
Lech Poznań
Zagłębie Lubin
23:30
Wisła Kraków
Lechia Gdańsk
02:00
Jagiellonia Białystok

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:30
ซานตาคลารา
Vitória SC
01:00
Tondela
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
18:00
Penafiel
Rio Ave
21:00
Mafra
Leixões
22:30
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
20:00
Botoşani
Voluntari
22:30
Universitatea Craiova
Gaz Metan Mediaş
01:30
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Krylya Sovetov
18:00
Rubin Kazan'
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
Arsenal Tula
Rostov
23:00
Ural

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
22:00
Livingston
Ross County
22:00
Dundee
St. Johnstone
22:00
Aberdeen
St. Mirren
22:00
Hibernian

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
22:00
Queen of the South
Greenock Morton
22:00
Inverness CT
Partick Thistle
22:00
Arbroath
Raith Rovers
22:00
Kilmarnock

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Queen's Park
Alloa Athletic
22:00
Clyde
Dumbarton
22:00
Montrose
Falkirk
22:00
Cove Rangers
Peterhead
22:00
East Fife

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Elgin City
Forfar Athletic
22:00
Stirling Albion
Kelty Hearts
22:00
Albion Rovers
Stenhousemuir
22:00
Edinburgh City
Stranraer
22:00
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
19:00
Bačka Topola
Radnički Niš
21:00
Čukarički
Kolubara
23:00
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
19:00
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
21:00
Zlaté Moravce
Trenčín
21:00
Žilina
Pohronie
21:00
Senica
Liptovský Mikuláš
21:00
Sereď

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
19:00
Celje
Radomlje
23:00
Olimpija
Maribor
02:15
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

Dob
19:00
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
22:00
คิโรน่า
Burgos
22:00
Fuenlabrada
อัลเมรีอา
00:15
เรอัลซาราโกซา
SD Eibar
02:30
มาลากา
เตเนริเฟ
03:00
ลูโก

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
00:00
Zürich
St. Gallen
02:30
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
00:00
Stade Lausanne-Ouchy
Wil
00:00
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
17:30
Konyaspor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Kasımpaşa
Rizespor
20:00
Göztepe
Antalyaspor
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
17:30
Adanaspor
Keçiörengücü
17:30
Bandırmaspor
Tuzlaspor
20:00
Menemen Belediyespor
Bursaspor
23:00
Manisa BBSK
İstanbulspor
23:00
Eyüpspor
Balıkesirspor
23:00
Ümraniyespor

86 Ukraine - Premier League

โอเล็กซานเดรีย
19:00
ชัคตาร์
Veres
22:00
Rukh Vynnyky
Lviv
00:30
Vorskla

515 Wales - Premier League

Barry Town United
21:30
The New Saints
Connah's Quay
21:30
Cardiff MU
Haverfordwest County
21:30
Bala Town
Penybont
21:30
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
07:30
Aldosivi
Unión Santa Fe
03:00
Colón
Rosario Central
03:00
Huracán
Racing Club
03:00
Godoy Cruz
Patronato
03:00
Gimnasia La Plata
Argentinos Juniors
03:00
Sarmiento
Atlético Tucumán
05:15
River Plate

44 Argentina - Torneo Federal B

Deportivo Metalúrgico
03:00
SATSAID

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
06:30
Junior

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
03:00
Unión Magdalena

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
01:00
Comunicaciones
Solola
04:00
Antigua GFC

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
03:00
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:30
AmaZulu
Moroka Swallows
20:30
Marumo Gallants FC
Baroka
20:30
Cape Town City
Orlando Pirates
22:30
TS Galaxy
SuperSport United
01:15
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
20:30
NC Magra
Olympique Médéa
20:30
MC Alger
HB Chelghoum Laïd
20:30
RC Relizane
ES Sétif
23:00
Tlemcen

614 Algeria - Ligue 2

JS Bordj Ménaïel
21:00
Lakhdaria
US Chaouia
21:00
Hamra Annaba
Teleghma
21:00
MO Béjaïa
CA Batna
21:00
MC El Eulma
JSM Béjaïa
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
Annaba
21:00
RB Ouargla
JSM Skikda
21:00
USM Khenchela
MO Constantine
21:00
Aïn M'lila
WA Boufarik
21:00
MC Saïda
USMM Hadjout
21:00
Kouba
ASM Oran
21:00
SC Aïn Defla
El Bayadh
21:00
MCB Oued Sly
SKAF Khémis Mélina
21:00
Temouchent
USM El Harrach
21:00
Ben Aknoun
GC Mascara
21:00
CRB Ain Ouessara
USM Bel Abbès
21:00
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Kabuscorp
Sagrada Esperança
21:00
Petro de Luanda
Desportivo Huíla
21:30
CD Lunda-Sul
Progresso
22:30
Cubango

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
Douanes

1560 Congo - Super Ligue

Saint Eloi Lupopo
21:30
TP Mazembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
Abengourou
SOL
22:30
Sporting Gagnoa
Bassam
01:00
Stella

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Great Olympics

26833 Grenada - Premier Division

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
04:00
Eagles Super Strikers
Chantimelle
04:00
Camerhogne

1179 Kenya - Premier League

Nzoia United
17:00
Kariobangi Sharks
Mathare United
19:00
Nairobi City Stars
Bidco United
19:00
Homeboyz
Wazito
19:00
Police

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
20:00
Al-Nasr
Darnes
20:00
Al Sadaqa
Al-Madina
20:30
Olympic Azzaweya
Khaleej Sart
22:00
Al Ta'awon

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
22:45
Bakaridjan
Stade Malien Bamako
23:00
COB
Yeelen Olympique
23:00
US Bougouba
Onze Créateurs
01:00
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
21:30
Moghreb Tétouan
Chabab Ben Guerir
21:30
Tihad Casablanca
Racing de Casablanca
21:30
USM Oujda

200 Senegal - Ligue 1

Douanes
23:30
Dakar SC
Diambars
23:30
Guédiawaye
Casa Sport
23:30
Jaraaf

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
21:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Kabwe Warriors
20:00
Kafue Celtic
Konkola Blades
20:00
Forest Rangers
Green Buffaloes
20:00
Buildcon
ZESCO United
20:00
Nkwazi
Kansanshi Dynamos
20:00
Lusaka Dynamos

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Jazira Al Hamra
19:40
Al Hamriyah
Dibba Al Hisn
19:40
Al Ramms
City
19:45
Al-Taawon
Al Arabi
19:45
Al Bataeh

5618 China PR - League One

Suzhou Dongwu
13:30
Shaanxi Chang'an
BIT
14:00
Nanjing City
Shenyang Urban
18:30
Nantong Zhiyun
Beijing BG
18:30
Sichuan
Xinjiang Tianshan
18:30
Jiangxi Liansheng

153732 India - Indian Super League

ATK Mohun Bagan
21:00
Chennaiyin
Goa
23:00
Bengaluru

712 Korea Republic - Korean Cup

Daegu
10:30
Jeonnam Dragons

69697 Vietnam - V-League 2

Pho Hien
06:00
Bình Phước
Công An Nhân Dân
06:00
Phu Dong
Long An
06:00
Quang Nam
An Giang
06:00
Phú Thọ
Dak Lak
06:00
Can Tho
Sanna Khanh Hoa
06:00
Bà Ria Vũng Tàu

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Hungerford Town
Dorking Wanderers
22:00
Welling United
Eastbourne Borough
22:00
Havant & Waterlooville
Ebbsfleet United
22:00
Concord Rangers
Hemel Hempstead Town
22:00
Slough Town
Maidstone United
22:00
Dartford
Oxford City
22:00
Chippenham Town
St Albans City
22:00
Hampton & Richmond
Tonbridge Angels
22:00
Dulwich Hamlet

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

EVV
01:30
Gemert

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ajax Amateurs
20:30
SteDoCo
Excelsior '31
20:30
HSV Hoek
Harkemase Boys
20:30
VVOG
GOES
20:30
DOVO
ACV
20:30
ODIN '59
Sportlust '46
21:00
Staphorst
Sparta Nijkerk
21:00
Lisse
Ter Leede
21:00
DVS '33
VVSB
21:30
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
02:00
Municipal Vinto
San José
02:00
Wilstermann
Blooming
06:00
Real Potosí

99474 World - AFF Championship

East Timor
16:30
ฟิลิปปินส์
ไทย
19:30
เมียนมาร์

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

La Louvière
02:00
Meux
Couvin-Mariembourg
02:00
Solières Sport
Waremme
02:00
US Givry

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
00:00
Merelbeke
Gent-Zeehaven
01:30
Ronse
Lokeren-Temse
02:00
Ninove

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Londerzeel
01:30
Lyra-Lierse Berlaar
Hoogstraten
01:30
Pepingen-Halle
Sporting Hasselt
02:00
Diegem Sport
Houtvenne
02:00
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
00:00
Tempo Overijse
Svelta Melsele
01:30
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Witgoor Sport
00:30
Zwarte Leeuw
Racing Mechelen
01:00
Sint-Lenaarts
Esperanza Pelt
01:00
ลีลล์
Berlaar-Heikant
01:00
Betekom
Turnhout
01:30
Weerstand Koersel
Beringen
01:30
Wellen
Nijlen
01:30
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Albert Quévy-Mons
00:00
Tournai
PAC Buzet
01:00
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Herstal
Marloie Sport
02:00
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Kalmthout
00:00
Geel
Antonia
01:30
Bevel FC
Oppuurs
01:30
Berg en Dal
Vorselaar
01:30
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
00:00
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Antoing
01:30
Péruwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
01:00
Achel
Juve Hasselt
01:00
Herderen-Millen
Groen Star Beek
01:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
02:00
Longlier
Libramont
02:00
Vaux-Noville
La Roche
02:30
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
01:00
Ciney
Condruzien
02:00
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
00:00
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Rumbeke
01:00
Eendracht Wervik
Diksmuide
01:30
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

EN THOI Lakatamia
19:30
Halkanoras
APEP
19:30
Elia Lythrodonta
Kouris Erimi
19:30
Omonia Psevda
MEAP Nisou
19:30
AE Zakakiou
Iraklis Yerolakkou
19:30
Ormideia

17 France - CFA Group A

Caen II
21:00
Saint-Malo
Blois
00:00
Rouen
C' Chartres
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Poissy
00:00
Vannes
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Vitré
Guingamp II
00:00
Granville
Stade Plabennec
00:00
Versailles
Lorient II
01:00
Romorantin

17 France - CFA Group B

Auxerre II
23:00
Schiltigheim
Reims II
23:00
Entente SSG
Beauvais
00:00
Belfort
Bobigny
00:00
Fleury 91
Olympique St Quentin
00:00
Lens II
Sainte Geneviève
00:00
Épinal
Gobelins
00:00
St Maur Lusitanos

17 France - CFA Group C

Jura Sud Foot
22:00
Martigues
Chasselay MDA
23:00
Saint-Priest
Olympique Lyonnais II
23:00
Hyères
Olympique Marseille II
23:00
Monaco II
Aubagne
00:00
Rumilly Vallieres
Marignane Gignac
00:00
Lyon Duchère
Grasse
00:00
Louhans-Cuiseaux
Toulon
00:00
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

Andrézieux
23:00
Bourges Foot 18
Angoulême
00:00
Trélissac
Nantes II
00:00
Béziers
Canet Roussillon
00:00
Yzeure
Chamalières
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Montpellier II
00:00
Angers SCO II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
20:00
Chambery
Velay
20:30
Bourgoin-Jallieu
Clermont II
00:00
Vaulx
Aurillac Arpajon
00:00
Montlucon
Limonest
00:00
Ain Sud
Lyon Duchere II
00:00
Saint-Étienne II
Moulins Football
00:30
Thonon Évian

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Grandvillars
22:00
Sochaux II
Gueugnon
00:00
Saint-Apollinaire
Racing Besançon
00:00
Morteau Montlebon
Jura Dolois
00:00
Besancon FC
Selongey
00:00
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

Stade Pontivy
23:00
TA Rennes
Lannion
00:00
Saint-Pierre Milizac
Dinan Léhon
00:00
Trégunc
Saint-Colomban Locmine
00:00
Stade Briochin II
Guipry-Messac
00:00
Drapeau Fougères
Plouzane
00:30
Pontivy GSI

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tourangeau
21:30
Montargis
Vierzon
00:00
Chateauroux II
Orleans II
00:00
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

Illkirch Graffenstaden
20:30
Thaon
Nancy II
20:30
Raon l'Etape
Biesheim
22:00
RC Epernay
Colmar
23:00
Sarre Union
Troyes II
00:00
Saint-Louis Neuweg
Mulhouse
00:00
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:30
Feignies-Aulnoye
Le Touquet
20:30
Vimy
Boulogne II
00:00
Croix Football IC
Maubeuge
00:00
Amiens AC
Saint-Omer
00:00
Lille II
Wasquehal
00:00
Amiens SC II
Olympique Marcquois
02:00
Valenciennes II

17 France - National 3: Normandie

Alencon
00:00
Dives-Cabourg
Vire
00:00
Quevilly II
AG Caennaise
00:00
Cherbourg
Évreux 27
01:00
Bayeux
Le Havre II
01:00
Avranches II

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
20:30
Legnago Salus
Mantova
20:30
Pro Patria

251 Italy - Serie C: Girone C

Campobasso
20:30
Catanzaro
Nuova Monterosi
20:30
Fidelis Andria
Juve Stabia
21:00
Potenza Calcio
Foggia
23:30
Virtus Francavilla
Picerno
23:30
Paganese

20 Portugal - 2. Division: Group C

Espinho
22:00
Santa Cruz de Alvarenga

32 Spain - Tercera - Group 2

Covadonga
01:00
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
21:30
Gimnástica Torrelavega
Colindres
22:00
Noja
Barreda
23:00
Selaya
Castro
23:00
Torina
Vimenor
23:00
Textil Escudo
Cartes
01:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
22:30
Amurrio
Tolosa
22:30
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

Pobla Mafumet
23:00
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

Castellon II
22:00
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
23:00
Madrid 2021 FP

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
21:30
Cultural Leonesa II
La Virgen del Camino
21:45
Bembibre
Numancia II
22:00
Almazán
Atlético Astorga
22:00
Ribert
UD Santa Marta
22:00
Palencia CF

32 Spain - Tercera - Group 9

Marbella
18:00
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 11

Poblense
22:00
Son Veri
Santanyi
22:30
Campos

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
Santa Úrsula
Arucas
18:00
Villa Santa Brígida
Unión Sur Yaiza
00:30
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 13

Archena Sport
22:15
CAP Ciudad de Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

Trujillo
22:15
Miajadas

32 Spain - Tercera - Group 15

Avance Ezcabarte
21:30
Murchante
Pamplona
21:30
Cortes
Valle Egüés
21:45
Corellano
Gares
22:00
Huarte
Beti Kozkor
22:00
Cantolagua
Beti Onak
22:00
Azkoyen
Burladés
23:30
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
21:30
Alfaro
Yague
00:30
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

Caspe
22:30
Barbastro

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
22:30
Hogar Alcarreño

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Osmanlıspor
17:00
Somaspor
Turgutluspor
17:00
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Kahta 02 Spor
17:00
Bergama Belediyespor
Sancaktepe Belediye
17:00
Bugsaşspor
Hendek Spor
17:00
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Bayrampaşaspor
17:00
Kuşadasıspor
Yeni Orduspor
17:00
Şile Yıldızspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ofspor
17:00
Tepecikspor
Erokspor
17:00
Modafenspor

44569 Aruba - Division de Honor

Caravel
07:00
Britannia
Bubali
05:30
Nacional

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
05:00
Altitude

862868 Nepal - A Division

Satdobato
14:15
New Road Team
Himalayan Sherpa
18:00
Machhindra

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
21:00
Murata
Folgore
21:00
Tre Fiori
Domagnano
21:00
La Fiorita
Pennarossa
21:00
Virtus
Juvenes / Dogana
00:00
Libertas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
13:05
Brisbane Roar
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
Macarthur

5 Brazil - Copa Verde

Remo
03:00
Vila Nova

556 Belgium - First Amateur Division

Heist
00:30
Sint-Eloois-Winkel
Thes Sport
01:00
Dessel Sport
Mandel United
02:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Chemnitzer FC U19
17:00
Eimsbütteler TV U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
17:00
Napoli U19
Inter U19
17:40
Genoa U19
Sampdoria U19
19:00
Milan U19
Verona U19
21:00
Sassuolo U19

251 Italy - Primavera 2

Virtus Entella U19
17:00
Cittadella U19
Cesena U19
17:00
Frosinone U19
Salernitana U19
17:00
Ternana U19
Brescia U19
20:30
Parma U19
Cremonese U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Monza U19
20:30
Venezia U19
Benevento U19
20:30
Cosenza U19
Lazio U19
20:30
Pisa U19
Perugia U19
20:30
Reggina U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:30
Uthongathi
Hungry Lions
20:30
Cape Town Spurs
JDR Stars
20:30
Jomo Cosmos
TS Sporting
20:30
Free State Stars

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
19:00
Prishtina
KF Feronikeli
19:00
Drenica
Drita
19:00
Ulpiana

3126 Luxembourg - National Division

UNA Strassen
22:00
Racing
Fola Esch
22:30
UT Pétange
Wiltz
23:00
Progrès Niedercorn
RM Hamm Benfica
00:00
F91 Dudelange

191038 Botswana - Premier League

Mogoditshane Fighters
21:00
Orapa United
BDF XI
21:00
Morupule Wanderers
Sua Flamingoes
21:00
Township Rollers
Gaborone United
06:00
Police XI

482134 Lesotho - Premier League

Sefotha-Fotha
17:00
LMPS
Lesotho Defence Force
20:00
Bantu
Matlama
20:00
LCS

3039 Togo - Championnat National

Dynamic Togolais
22:00
Gomido
Kakadl
22:00
Kara

1560 Congo - Ligue 1

Kondzo
20:00
Otôho d'Oyo
Patronage Sainte-Anne
22:00
Nouvelle Génération

32 Spain - Primera Division Women

Athletic Club W
18:00
Alavés W

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
20:00
OH Leuven W
Zulte-Waregem W
22:00
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Renaissance Mons 44 W
Genk II W
21:00
Famkes Merkem W
Kontich W
21:30
RFC de Liege W
Anderlecht II W
22:00
OH Leuven II
Chastre W
23:00
Mechelen W
Gent II W
23:00
Eva's Tienen W
Standard Liège II W
23:00
Wuustwezel W

251 Italy - Serie A Women

Pomigliano W
18:30
Napoli W
Verona W
20:00
Sampdoria W
Inter Milano W
20:30
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
09:00
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
13:05
Sydney W

802 Israel - Lig Bet

Ihud Bnei Mejdel Krum
15:30
Tzeirei Sakhnin
Ahi Bir al-Maksur
17:15
Ihud Bnei Baka
Maccabi Bnei Jadida
19:30
Hapoel Tuba-Zangariyye
Hakoah Ramat Gan
00:00
Roei Heshbon Tel Aviv
Hapoel Lod
01:15
Hapoel Merhavim
Tzeirey Tira
02:00
Hapoel Ramat Yisrael

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vizela U23
18:00
Vitória Guimarães U23
Sporting Braga U23
22:00
Famalicão U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Arratia W
21:15
Monte W
Atlético Madrid III W
21:15
DNS de Belen W
Oiartzun W
21:30
Nueva Montaña W
Riudoms W
21:30
Balears W
Discobolo-La Torre W
21:30
Elche II W
Sevilla II W
22:00
Granada II W
Levante II W
22:00
CFF Albacete W
Murcia Féminas W
22:00
San Vicente W
Laurus W
22:30
Madrid III W
Real Unión Tenerife II W
23:00
Puerto del Carmen W
Europa W
23:15
Transportes Alcaine II W
Mislata W
23:30
Aldaia W
Toledo W
23:45
UD Aguilas W
Torrelodones W
00:00
Rayo Vallecano II W
Achamán W
00:00
Llamoro W
Güímar W
00:00
Unión Viera W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
21:00
Glenavon U20
Dungannon Swifts U20
21:00
Crusaders U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Linfield U20

32 Spain - Spain Youth League

Gimnàstic Tarragona U19
18:00
San Francisco U19
Coria U19
18:30
Sporting Atlético U19
Jóvenes Promesas U19
18:30
Sanluqueno U19
Las Zocas U19
19:00
Huracán U19
La Oliva U19
19:00
Unión Viera U19
Sobradillo U19
19:00
Mensajero U19
Águilas SA U19
19:00
Atlético GC U19
Tenerife U19
19:00
San José U19
Orientación Marítima U19
19:00
Maspalomas U19
Acodetti U19
20:00
Juventud Laguna U19
Arucas U19
20:00
Victoria U19
Eibar U19
22:00
Athletic Club U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Real Zaragoza U19
Ebro U19
22:00
Girona U19
Almería U19
22:00
Calavera U19
La Cruz U19
22:00
Getafe U19
FC Cartagena U19
22:00
Kelme U19
Real Murcia U19
22:00
Valencia U19
Elche U19
22:00
Cartagena FC U19
Las Rozas U19
22:15
Alcorcón U19
Unión Adarve U19
22:30
Gimnástica Segoviana U19
Atlético Madrileño U19
22:30
Roda U19
Pontevedra U19
23:00
Sporting Gijón U19
Real Oviedo U19
23:00
Racing Santander U19
Alboraya U19
23:00
Torre Levante U19
Sant Andreu U19
23:30
Bellvitge U19
Trival Valderas U19
00:00
Fuenlabrada U19
Real Avilés U19
00:15
Val Miñor U19
Espanyol U19
00:30
Cornellà U19
Albacete U19
00:30
Conquense U19
Alzira U19
01:00
CF San José U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Proodeftiki
19:30
Aiolikos

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

CA Neuville
00:30
Cognac
Poitiers
01:00
Tartas-St Yaguen
Bressuire
01:00
Stade Bordelais
Chatellerault
01:00
Chauvigny

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
00:00
Alberes Argelès
Balma
00:30
Nîmes II
Olympique d'Alès
01:00
Agde
Stade Beaucairois
01:00
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Paris II
22:30
Linas-Montlhery
Drancy JA
00:00
Blanc Mesnil
Ivry US
00:00
Les Mureaux
Meaux Academy Football
00:00
Aubervilliers
Créteil II
00:00
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Nice II
20:30
Ajaccio II
Gazélec Ajaccio
20:30
Marseille Endoume Catalans
Corte
20:30
Consolat Marseille
Furiani-Agliani
20:30
Cannes
Mandelieu LN
20:30
Côte Bleue
Istres
23:00
Villefranche SJB
Rousset-Ste Victoire
00:00
Cannet Rocheville

44 Argentina - Reserve League

Racing Club Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Patronato Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Argentinos Juniors Res.
19:00
Sarmiento Res.
Boca Juniors Res.
05:15
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
23:00
GPA
Wallidan
03:00
Brikama United
Waa Banjul Football
05:00
Banjul

69697 Vietnam - U21 Championship

Dong Nai U21
06:00
Ha Noi U21

3374 Gibraltar - Premier Division

Manchester 62
22:00
Mons Calpe
College Cosmo
00:30
Glacis United

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 11 ธ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com