แจกฟรี ตารางบอล 12 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เบิร์นลีย์
21:00
เวสต์แฮม
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
23:30
เอฟเวอร์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
18:15
อาร์เคซี วาลไวก์
โกรนิงเงิน
20:30
เฟเยนูร์ด
วิเทสส์
20:30
Heracles Almelo
อาแจกซ์
22:45
AZ
NEC
02:00
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

SpVgg Greuther Fürth
21:30
FC Union Berlin
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:30
Bayer 04 Leverkusen

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
19:00
โอลิมปิก ลียง
อองเช่ร์
21:00
Clermont
เม็ตซ์
21:00
ลอริยองต์
แรนส์
21:00
นีซ
Troyes
21:00
บอร์กโดซ์
สตราส์บูร์ก
23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:45
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
18:30
โบโลญญ่า
เวโรน่า
21:00
อตาลันต้า
นาโปลี
00:00
เอ็มโปลี
ซัสเซาโล่
00:00
ลาซิโอ
อินเตอร์ มิลาน
02:45
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
โอซาซูนา
22:15
FC Barcelona
เรอัล เบติส
00:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล มาดริด
03:00
แอตเลติโก มาดริด

99474 World - Friendly International

เอลซัลวาดอร์
10:00
ชิลี

462 England - Premier League Cup

Southampton U23
21:00
Arsenal U23

462 England - Women's Super League

Brighton W
19:30
Manchester United W
Everton W
20:00
West Ham W
Birmingham W
21:00
Manchester City W
Aston Villa W
01:00
Tottenham W
Arsenal W
01:45
Leicester W

38 Netherlands - Eredivisie Women

VV Alkmaar W
18:15
Ajax W
SC Heerenveen W
18:15
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:30
Hansa Rostock
Karlsruher SC
19:30
Heidenheim
Erzgebirge Aue
19:30
Dynamo Dresden

11 Germany - 3. Liga

Meppen
19:00
Viktoria Berlin
Würzburger Kickers
20:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

Borussia Hildesheim
19:00
Hannover 96 II
Eintracht Norderstedt
20:00
Holstein Kiel II
Altona 93
20:00
Drochtersen / Assel
VfB Oldenburg
20:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BAK '07
19:00
Auerbach
Lokomotive Leipzig
19:00
FSV Optik Rathenow
Germania Halberstadt
19:00
Chemie Leipzig
Union Fürstenwalde
19:00
Tennis Borussia
ZFC Meuselwitz
19:30
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Elversberg
20:00
Ulm

11 Germany - Oberliga: Bremen

Komet Arsten
20:00
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eddersheim
20:00
Waldgirmes

11 โอเบอร์ลีกา

Germania Ratingen
21:00
Schwarz-Weiß Essen
Schonnebeck
21:00
Dusseldorf-West
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
SF Baumberg
SF Niederwenigern
21:00
Kleve
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Kray
FSV Duisburg
21:30
Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
19:00
Heeslinger SC

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
20:00
Union Neumünster
Preußen Reinfeld
20:00
Oldenburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Victoria Clarholz
20:00
Erndtebrück
Holzwickeder SC
20:30
Westfalia Herne
Eintracht Rheine
20:30
Sportfreunde Siegen
Schermbeck
20:30
Gütersloh
Kaan-Marienborn
20:30
Preußen Münster II
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Paderborn 07 II

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Egnatia Rrogozhinë
Vllaznia Shkodër
22:45
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

BKMA
18:00
Alashkert

143 Austria - Admiral Bundesliga

Admira
20:30
Rapid Vienna
Austria Klagenfurt
20:30
Sturm Graz
Austria Wien
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

556 Belgium - Pro League

Antwerp
19:30
Standard Liège
Union Saint-Gilloise
22:00
Mechelen
เกนท์
00:30
เกงค์
คลับ บรูกก์
03:00
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
22:00
Deinze
Excelsior Virton
02:00
Lierse Kempenzonen

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA Sofia
19:15
Cherno More
Beroe
21:30
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
17:00
Etar
Levski Lom
19:00
Botev Plovdiv II
CSKA 1948 Sofia II
19:00
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
19:00
Šibenik
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
19:30
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

Apollon
22:00
Aris
Olympiakos
00:00
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
19:30
Olympiada Lympion
Omonia 29is Maiou
19:30
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Mladá Boleslav
Jablonec
21:00
Teplice
České Budějovice
21:00
Sigma Olomouc
Sparta Praha
00:00
Bohemians 1905

320 Denmark - Landspokal Cup

Midtjylland
00:00
Brøndby
OB
01:30
Randers

125 Greece - Super League

PAOK
22:15
Lamia
โอลิมเปียกอส
00:30
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
19:30
Paksi SE
Debrecen
22:30
เฟเรนซ์วารอส
Mezőkövesd-Zsóry
00:45
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budafoki MTE
19:00
III. Kerületi TUE
Dorogi
19:00
Nyíregyháza Spartacus
Tiszakecske
19:00
Győri ETO
Szentlőrinc SE
19:00
Szolnoki MÁV
Budaörs
19:00
Kecskemeti TE
Soroksár SC
19:00
Siófok
Szeged 2011
23:00
Békéscsaba
Szombathelyi Haladás
23:00
Pécsi MFC
Ajka
23:00
Vasas
Diósgyőr
23:00
Csákvári TK

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Be'er Sheva
01:15
Hapoel Nazareth Illit

251 Italy - Serie B

ปาร์มา
20:00
Perugia
Vicenza
22:15
Como
Reggina
02:30
Alessandria

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
19:00
Makedonija
Akademija Pandev
19:00
Pelister
Borec
19:00
Shkupi
Skendija 79
19:00
Skopje

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
20:00
Mosta
Hibernians
00:00
Gzira United

2756 Malta - First Division

Qrendi
20:00
Zebbug Rangers
Marsa
21:00
Swieqi
St. George's
00:00
Zejtun Corinthians
Pembroke Athleta
01:00
San Gwann

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Brann
23:00
Sarpsborg 08
Haugesund
23:00
Molde
Kristiansund
23:00
Vålerenga
Lillestrøm
23:00
Sandefjord
Mjøndalen
23:00
Bodø / Glimt
Odd
23:00
Stabæk
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Strømsgodset
Tromsø
23:00
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

Jerv
21:00
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
18:30
Górnik Łęczna
Wisła Płock
21:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
Górnik Zabrze
23:30
Pogoń Szczecin

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
22:30
Portimonense
Belenenses
22:30
Estoril
Famalicão
01:00
เบนฟิกา
ปอร์โต้
03:30
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Farense
18:00
Nacional
Vilafranquense
18:00
Porto II
Académica
21:00
ชาเวช
Varzim
02:30
Trofense

155 Romania - Liga 1

Sepsi
22:00
SSC Farul
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:30
Mioveni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
18:00
เซนิต
Akhmat Grozny
20:30
Khimki
คราสโนดาร์
23:00
FK Nizjni Novgorod
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Ufa

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hearts
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
22:00
Motherwell

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
23:00
DAC

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
21:00
Aluminij
Koper
23:00
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
20:00
Ponferradina
เรอัล บายาโดลิด
22:00
เรอัล โอเบียโด้
อัลกอร์กอน
00:15
FC Cartagena
Amorebieta
00:15
พัลมาส

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
20:15
Sion
Grasshopper
22:30
Luzern
Servette
22:30
บาเซิ่ล

404 Turkey - Super Lig

Adana Demirspor
17:30
Giresunspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Alanyaspor
เบซิคตัส
23:00
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

Samsunspor
23:00
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

Chornomorets
19:00
Metalist 1925 Kharkiv
ดินาโมเคียฟ
22:00
Zorya
Kolos Kovalivka
00:30
Minai

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
08:00
Central Cordoba SdE
San Lorenzo
03:00
Newell's Old Boys
Defensa y Justicia
05:15
Lanús

44 Argentina - Torneo Federal B - Pampeana Norte

San Martín El Ojito
03:00
Unión Santiago
San Francisco La Rioja
03:00
Barrio Argentino
Recreativo Juventud
03:00
Sol de América
Primero de Mayo
03:00
9 de Julio Clorinda
Sportivo Cultural
03:00
Fontana
Juventud Puerto Tirol
03:00
Ferrocarril Belgrano
Defensores San Roque
03:00
Puente Seco
Terry
03:00
Deportivo Santa Catalina
Juventud Unida RL
03:00
San Isidro
Deportivo YPF
03:00
Villa San Antoni
Pedernales Unidos
03:00
Naschel Unidos
Vialidad Nacional
03:00
Indep. Calle Larga
Sportivo Balloffet
03:00
Deportivo Malargüe
Argentino Gen. Alvear
03:00
El Porvenir Mendoza
Caballu
03:00
Arsenal Viale
Argentino San Carlos
03:00
Atlético San Jorge
Colón San Justo
03:00
Atlético Miramar
Musou Argentina
03:00
Deportivo Malvinas
José C. Paz
03:00
Deportivo Zoe
Argentino Rancagua
03:00
Argentino Oeste
Huracán Ingeniero White
03:00
Liniers Bahía Blanca
Racing Olavarría
03:00
Estudiantes Olavarría
Kimberley Mar del Plata
03:00
Independiente S.Cayetano
Sporting Punta Alta
03:00
Huracan Tres Arroyos
Camioneros Ushuaia
03:00
Atlético Camioneros
Banfield Puerto Deseado
03:00
Boxing Club
Germinal de Rawson
03:00
J.J. Moreno
Racing Trelew
03:00
Gaimán
Sarmiento de La Banda
03:30
Unión Bobadal
Acción Juvenil
03:30
Argentino Monte Maíz
Olimpo Laborde
03:30
Villa Plomo Serrano
Juventud Unida RC
03:30
9 Julio Rio Tercero
Toro
03:30
Atenas
Defensores Esquiú
03:30
Dep. Bañado de Ovanta
San Lorenzo Alem
03:30
Coronel Daza
Americo Tesorieri
03:30
Los Andes Guandacol
Unión Machigasta
03:30
Andino
Deportivo Colón
03:30
General Paz Juniors
9 de Julio Morteros
03:30
Las Palmas Argentina
Avellaneda
03:30
Deportivo Brinkmann
Deportivo Universitario
03:30
Sarmiento Leones
Defensores SA Litín
03:30
Atlético Ticino
Atlético San Martín
03:30
Atlético Paraná
Don Bosco Paraná
03:30
Belgrano Paraná
Gimnasia y Tiro Orán
03:30
Def. Fraile Pintado
Sportivo Alberdi
03:30
Unión Madereros
Ciudad de Nieva
03:30
AH Zapla
Talleres de Perico
03:30
Monterrico San Vicente
Redes de la Patria
03:30
Tiro Gimnasia San Pedro
San Martín Salta
03:30
San Agustín
Juventud Antoniana
03:30
La Merced Salta
Atlético Barrio Obrero
03:30
Talleres de Metán
Deportivo El Galpón
03:30
Atlético Normal Rosarino
Deportivo Llorens
03:30
Atlético Amalia
Unión del Norte
03:30
Bella Vista Tucuman
Atlético Uruguay
03:30
Atlético Sauce
Deportivo Achirense
03:30
San Jorge Villa Elisa
Racing Belén
04:00
Atlético Policial
Unión Oncativo
04:00
Escuela Presidente Roca
Bartolomé Mitre
04:00
Olimpia San Antonio
Guaraní A. Franco
04:00
Santo Pipó
Pabellón Argentino
04:00
Atlético Falucho
8 de Diciembre
04:00
Estudiantes Resistenci
San Jorge HC
04:00
Comercio
Atlético Alvear
04:00
Huracán Las Breñas
Comunicaciones Mercedes
04:00
Deportivo Victoria
Deportivo América
04:00
Santa María de Oro
Alianza Futbolística
04:00
Sportivo Pueyrredón
Gutiérrez
04:00
San Martín Mendoza
FADEP
04:00
Andes Talleres
Ferro Carril Oeste GA
04:00
Pacifico FC
Trinidad San Juan
04:00
San Martín Rodeo
Atlético Colón Junior
04:00
Juventud Alianza
Atlético Peñaflor
04:00
Hipolito Yrigoyen SJ
Angaqueros del Sud
04:00
Sportivo del Carril
Defensores Glew
04:00
Alumni Los Hornos
Estrella de Berisso
04:00
Unidos Lisandro Olmos
El Frontón
04:00
Defensores de Salto
Independiente Pto. SJ
04:00
Def. Pico Truncado
CAI
04:00
Jorge Newbery CR
Atletico Maronese
04:00
Centenario
Pacífico Neuquen
04:00
Deportivo Rincón
Fontana Trevelin
04:00
Chicago Bariloche
Deportiva Catriel
04:00
La Amistad
Deportivo Roca
04:00
Deportivo La Adela
Embajadores
04:30
Ferro Carril Sud
San Martín Merlo
05:00
Huracán San Luis
Campaña
05:00
PSM Fútbol
All Boys Santa Rosa
05:00
Racing Eduardo Castex
Sportivo Baradero
05:30
Las Campanas
Sportivo Barracas Colón
05:30
Juventud Pergamino
Jorge Newbery VM
06:00
EFI Juniors
Union de Álvarez
06:00
Atlético Carcarañ
Unión y Juventud
06:00
9 de Julio Rafaela
Rivadavia Lincoln
06:00
Academia Mascherano
Alvear
06:00
Costa Brava
Balonpié Bolívar
06:00
Sportivo Piazza
Compañia General
06:30
Colón Chivilcoy
Colonial
06:30
Mariano Moreno
Villa Belgrano Junin
06:30
9 de Julio Chacabuco

5 Brazil - Copa do Brasil

Atlético Mineiro
03:30
Athletico PR

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:30
Deportivo Pereira
Alianza Petrolera
05:00
Millonarios

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
06:00
Deportivo Saprissa

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
04:00
Once Municipal
CD Platense
04:00
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

Santa Lucia
04:00
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
09:00
Mixco

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Dorados
10:00
Tampico Madero
Atlante
01:00
Celaya

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Real Estelí

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:30
Golden Arrows
Maritzburg United
22:00
Stellenbosch
Kaizer Chiefs
23:00
Sekhukhune United

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
1º de Agosto
Académica do Lobito
21:30
Sporting de Benguela
Sporting de Cabinda
21:30
Interclube
Wiliete
22:00
Recreativo da Caála

607 Burkina Faso - Premier League

Majestic
22:30
ASFB
RCK
22:30
Etoile Filante
Salitas
00:45
Police

1560 Congo - Super Ligue

Kuya Sport
19:30
Dauphins Noirs
Lubumbashi Sport
19:30
Simba
Renaissance
21:00
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Korhogo
22:30
Bouake
ASEC Mimosas
01:00
ES Bafing

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Asante Kotoko
Wa All Stars
22:00
Berekum Chelsea
Real Tamale
22:00
Medeama
Bibiani Gold Stars
22:00
Bechem United
King Faisal
22:00
Elmina Sharks
WAFA
22:00
Ashanti Gold
Karela
22:00
Accra Lions

26833 Grenada - Premier Division

SAB Spartans
04:00
Mt. Rich
Hard Rock
04:00
Hurricanes
St. John's
04:00
Paradise

1703 Guinea - Ligue 1

Fello Star
06:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Vihiga Bullets
19:00
Leopards
Tusker
19:00
Sofapaka
KCB
19:00
Ulinzi Stars
Posta Rangers
19:00
Talanta
Gor Mahia
19:00
Bandari

16175 Libya - Premier League

Asswehly
20:00
Al Shat
Al-Khmes
20:00
Abu Salim
Shabaab Al Jabal
20:30
Al-Tahaddi

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
22:45
ASOM
LC Ba
23:00
Djoliba
Réal Bamako
01:00
Police

1424 Morocco - Botola 2

CR Khemis Zemamra
21:30
Raja Beni Mellal
AS Salé
21:30
Chabab Atlas Khénifra
Wydad Fès
00:00
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

Gorée
23:30
Teungueth
Pikine
23:30
Mbour Petite Côte
CNEPS Excellence
23:30
Diambars
La Linguère
23:30
Generation Foot

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
20:00
Biashara United
Azam
23:00
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

Green Eagles
20:00
Prison Leopards
Chambishi
20:00
Red Arrows
Indeni
20:00
Zanaco
Nkana
20:00
Power Dynamos

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
18:00
Jenlai

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
Devonshire Colts
Somerset Trojans
02:00
X-Roads Warriors
North Village Rams
02:00
Devonshire Cougars
PHC Zebras
02:00
Dandy Town Hornets
Southampton Rangers
02:00
Somerset Eagles

5618 China PR - Super League

Shanghai Shenhua
14:30
Qingdao Hainiu
Wuhan Zall
14:30
Shijiazhuang Ever Bright
Tianjin Teda
18:30
Chongqing Dangdai Lifan
Dalian Professional
18:30
Henan Jianye

5618 China PR - League One

Heilongjiang Lava Spring
14:00
Zibo Sunday
Meizhou Hakka
18:35
Chengdu Qianbao

64306 Hong Kong - Premier League

Hong Kong FC
18:30
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

Central & Western
12:30
Dreams Metro Gallery
Wing Yee
12:30
Happy Valley
South China
14:30
Citizen AA
Sham Shui Po
14:30
Eastern District
Wofoo Tai Po
14:30
North District
Hoi King
14:30
Shatin
Yuen Long
14:30
Wong Tai Sin

153732 India - Indian Super League

East Bengal
21:00
Kerala Blasters

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
เซเรโซ โอซาก้า

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Centro Español
03:00
Puerto Nuevo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
UNA
Hollandia
20:00
Dongen
HV & CV Quick
20:00
Blauw Geel '38
DEM
20:00
GVV Unitas
JOS Watergraafsmeer
20:00
OFC Oostzaan
OSS '20
20:00
Westlandia
HSC '21
20:30
ADO '20
Groene Ster
20:30
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
02:00
Independiente Petrolero
Aurora
02:00
Always Ready
Santa Cruz
02:00
The Strongest

99474 World - AFF Championship

Laos
16:30
อินโดนีเซีย
เวียดนาม
19:30
มาเลเซีย

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
20:30
Hamoir
Stockay-Warfusée
20:30
Rebecq
Ganshoren
20:30
Warnant
Verlaine
21:00
Tubize
Jette
21:00
Acren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Gullegem
21:00
Zelzate
RFC Wetteren
21:00
Dikkelvenne
Sparta Petegem
21:00
Oudenaarde
Olsa Brakel
21:00
Westhoek

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Berchem Sport
21:00
Bocholt
Olympia Wijgmaal
21:00
Spouwen-Mopertingen
Cappellen
21:00
Hades
Eendracht Aalst
21:00
KSC City Pirates

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:30
Voorde Appelterre
Eppegem
20:30
FC Lebbeke
Oostkamp
20:30
Anzegem
Erpe-Mere United
20:30
Sint-Niklaas
Avanti
21:00
Lochristi
Wolvertem Merchtem
21:00
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
20:30
SG-Tertre-Hautrage
Aische
20:30
Jeunesse Tamines
Schaerbeek-Evere
21:00
Union Namur
Stockel
21:00
Binche
Ostiches
21:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Stade Disonais
20:30
Rochefort
Aywaille
20:30
Huy
Raeren-Eynatten
20:30
Habay-la-Neuve
Gouvy
20:30
Oppagne-Wéris
Wanze / Bas-Oha
20:30
Mormont
Jodoigne
21:00
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Rapid Leest
20:30
Retie
Ranst
20:30
Bornem
Vosselaar
20:30
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Veltem
20:30
Liedekerke
Bodegem Kapelle United
20:30
Linden
SC Aarschot
20:30
Bertem-Leefdaal
Borght-Humbeek
20:30
Sporting Kampenhout
Melsbroek
20:30
Houtem-Oplinter
Nivellois
20:30
Sporting Bruxelles
Tubize II
20:30
BX Brussels
Kosova Schaerbeek
20:30
Union Lasne-Ohain
Sportive Brainoise
20:30
Football Club Schaerbeek
Saint-Josse
20:30
Ixelles
Grez-Doiceau
20:30
Léopold
Stade Bierbeek
21:00
Grimbergen
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Wambeek
Genappe
21:00
Stade Everois
NSeth Berchem
21:00
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

RAS Monceau
20:30
Gilly
Solre-sur-Sambre
20:30
Molenbaix
Belœil
20:30
Soignies Sports
Excelsior Biévène
20:30
Hornu
Snef-Tyber
21:00
Houdeng
Ransart
21:00
Montignies
Le Roeulx
21:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:30
Helson Helchteren
Torpedo Hasselt
20:30
Herkol
Zepperen-Brustem
20:30
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:30
Aubange
Florenville
21:00
Meix-Devant-Virton
Ethe Belmont
21:00
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Lokeren Doorslaar
20:30
Munkzwalm
HO Kalken
20:30
Grembergen
SK Denderhoutem
20:30
Berlare
Dendermonde
20:30
Latem
Drongen
21:00
Ardennen
Elene-Grotenberge
22:00
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Lauwe
20:30
Excelsior Zedelgem
Wielsbeke
20:30
RC Lauwe
SC Zonnebeke
21:00
Oostnieuwkerke
Blankenberge
21:00
Sassport Boezinge
Sparta Heestert
21:00
Meulebeke

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Morphou
19:30
Peyia
Digenis Ypsonas
19:30
Ethnikos Assias

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
20:30
Dijon II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:30
Déols
Chateauneuf-sur-Loire
20:30
Saran Municipal
J3 Amilly
20:30
Avoine OCC
Saint-Jean-le-Blanc
20:30
Bourges Foot 18 II

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:30
Strasbourg II

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:30
Saint-Lo Manche

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Pandramaikos
20:00
Thermaikos Thermis
Apollon Paralimniou
20:00
Ethnikos Sochos
Aris Avato
20:00
Agrotikos Asteras
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Orfeas Xanthi
Antheias-Aristinou
20:00
Anagennisi Plagia
Nestos Chrisoupolis
20:00
Doxa Dramas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Panachaiki
20:00
Panegialios
PAO Vardas
20:00
Tilikratis
Acheron Kanalaki
20:00
Aias Gastounis
Nafpaktiakos
20:00
Panagriniakos
Anagennisi Artas
20:00
Diagoras Vrachneika

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Amvrysseas
20:00
Nea Artaki
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Aetos Makrychoriou
20:00
Ipato
Atalanti
20:00
Fikis
Thiseas Agria
20:00
Iraklis Larissa
Atromitos Palamas
20:00
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Anagennisi Giannitsa
18:00
Lefkimmi
Pontion Karagiannion
20:00
M. Alexandros Trikala
Asteras Kalirachis
20:00
Thyella Sarakinoi
Iraklis Ampelokipon
20:00
Edessaikos
Agios Matthaios
20:00
Makedonikos Neapolis
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Ilioupoli
20:00
Aris Skalas
Fostiras
20:00
Ermis Meligous
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Agios Ierotheos
Panarkadikos
20:00
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

AE Neapolis
20:00
Atsalenios
Aris Soudas
20:00
Almyros Gaziou
Poros
20:00
Panionios
Agios Nikolaos
20:00
Giouchtas

251 Italy - Serie C: Girone A

FeralpiSalò
20:30
Piacenza
Fiorenzuola
20:30
Pro Vercelli
Juventus U23
20:30
Trento Calcio 1921
Calcio Padova
20:30
Südtirol
Pergolettese
20:30
Renate
Pro Sesto
20:30
Virtus Verona
Seregno
20:30
Lecco
Triestina
20:30
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone B

Olbia
20:30
Fermana
Montevarchi
23:30
Viterbese
Carrarese
23:30
Cesena
Lucchese
23:30
Grosseto
Modena
23:30
Gubbio
Siena
23:30
Pontedera
Teramo
23:30
Ancona
Vis Pesaro
23:30
Imolese
Pescara
23:30
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
20:30
Palermo
Monopoli
20:30
Latina
Turris
20:30
ACR Messina
Vibonese
20:30
Avellino
Bari 1908
23:30
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:30
Pro Imperia
Casale
20:30
Asti
Fossano
20:30
Novara
Derthona
20:30
Sestri Levante
Lavagnese
20:30
Gozzano
PDHAE
20:30
Borgosesia
RG Ticino
20:30
Bra
Saluzzo
20:30
Chieri
Vado
20:30
Città di Varese
Sanremo
21:00
Ligorna

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Sona
Olginatese
20:30
Vis Nova Giussano
Brusaporto
20:30
Caravaggio
Desenzano Calvina
20:30
Arconatese
Casatese
20:30
Folgore Caratese
Castellanzese
20:30
Villa d'Almè
Legnano
20:30
Leon
Pontisola
20:30
Real Calepina
Sangiuliano City
20:30
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Union ArzignanoChiampo
Ambrosiana
20:30
Cjarlins Muzane
Montebelluna
20:30
Mestre
Campodarsego
20:30
Spinea
Cartigliano
20:30
Delta Calcio Rovigo
Dolomiti Bellunesi
20:30
Caldiero Terme
Este
20:30
Levico
San Martino Speme
20:30
Marignanese
Clodiense
20:30
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Seravezza
Alcione
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Borgo San Donnino
20:30
Forlì
Correggese
20:30
Sasso Marconi
Cavenago Fanfulla
20:30
Lentigione
Mezzolara
20:30
Bagnolese
Progresso
20:30
Tritium
Ravenna
20:30
Sammaurese
Real Forte Querceta
20:30
Prato
Rimini
20:30
Athletic Carpi

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:30
Pianese
Cascina
20:30
Sporting Trestina
Foligno
20:30
Cannara
Gavorrano
20:30
Flaminia
Montespaccato
20:30
Lornano Badesse
FC Rieti
20:30
Unipomezia
San Donato Tavarnelle
20:30
Poggibonsi
Sangiovannese
20:30
Scandicci
Tiferno Lerchi
20:30
Pro Livorno

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
20:30
Vastese
Aurora Alto Casertano
20:30
Chieti
Nereto
20:30
Fano
Pineto
20:30
San Nicolò
Porto D' Ascoli
20:30
Vastogirardi
Recanatese
20:30
Matese
Tolentino
20:30
Castelnuovo Vomano
Trastevere
20:30
Castelfidardo Calcio
Montegiorgio
20:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

SSC Giugliano
20:00
Insieme Formia
Arzachena
20:30
Gladiator
Cassino
20:30
Latte Dolce
CynthiAlbalonga
20:30
Atletico Uri
Muravera
20:30
Carbonia
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Afragolese
Real Monterotondo Scalo
20:30
Lanusei
Team Nuova Florida
20:30
Vis Artena
Sassari Torres
20:30
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
20:30
Nola 1925
Casertana
20:30
Sorrento
Lavello
20:30
Brindisi
Nardò
20:30
San Giorgio
Mariglianese
20:30
US Bitonto
Virtus Matino
20:30
Francavilla
Audace Cerignola
21:00
Rotonda
Bisceglie
21:00
Città di Fasano
Gravina
21:00
Molfetta Calcio
Team Altamura
21:00
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Santa Maria Cilento
Castrovillari
20:30
Troina
Lamezia Terme
20:30
Acireale
FC Messina
20:30
Giarre
Gelbison
20:30
Trapani 1905
Licata
20:30
Sancataldese
Paternò
20:30
Cavese
Portici
20:30
Cittanova Interpiana
Aversa Normanna
20:30
Città Di Sant’Agata
San Luca
20:30
Rende

20 Portugal - 2. Division: Group A

Merelinense
22:00
Camara de Lobos
Maria da Fonte
22:00
Vilaverdense
Forjães SC
22:00
Pedras Salgadas
União Madeira
23:00
Os Limianos
Marítimo II
23:00
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group B

Amarante
22:00
Berço
Vila Real
22:00
Mirandela
Macedo Cavaleiros
22:00
Paredes
Santa Marta Penaguião
22:00
Vila Mea
Tirsense
22:00
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group C

Leca
22:00
Gouveia
Castro Daire
22:00
União de Coimbra
Gondomar
22:00
Ferreira de Aves
Salgueiros
22:00
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group D

Peniche
22:00
Vitória de Sernache
Oleiros
22:00
Uniao Idanhense
Benfica Castelo Branco
22:00
Sertanense
Praiense
23:00
Condeixa

20 Portugal - 2. Division: Group E

Coruchense
20:00
CF Os Belenenses
Sintrense
22:00
O Elvas
Sacavenense
22:00
Ideal
Rabo Peixe
23:00
Loures
Operário
23:00
Pero Pinheiro

20 Portugal - 2. Division: Group F

FC Barreirense
22:00
Imortal Albufeira
Louletano
22:00
Uniao Montemor
FC Serpa
22:00
Moncarapachense
Juventude Evora
22:00
Pinhalnovense

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
18:00
Estradense
Polvorín
18:30
Noia
Ourense CF
22:30
Rápido Bouzas
Sofán
22:30
Silva
Juvenil Ponteareas
22:30
Atlético Arnoia
Alondras
22:30
Somozas
Choco
23:00
Villalbés
Barco
23:00
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
17:45
Luarca
San Martin
18:00
Lealtad
Gijon Industrial
18:00
Langreo II
Real Titánico
18:00
Caudal
Navarro
18:00
Colunga
Real Oviedo II
18:00
Sporting Gijon II
Lenense
18:00
Llanes
Mosconia
21:45
Roces
Urraca
23:00
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Atlético Albericia
Naval
23:00
Escobedo

32 Spain - Tercera - Group 4

Urduliz
17:30
Beasain
Durango
18:00
Aurrera de Ondarroa
Anaitasuna FT
22:30
Deportivo Alaves II
San Ignacio
22:30
Lagun Onak
Barakaldo
23:00
Beti Gazte
Basconia
23:00
Portugalete
Leioa
23:00
Santutxu
Uritarra
23:30
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

San Cristobal
18:00
Grama
Girona II
18:00
Guineueta
Figueres
18:00
Peralada
Castelldefels
18:00
Sant Andreu
Manresa
18:30
Granollers
Vilafranca
18:30
L'Hospitalet
Olot
22:30
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Olímpic de Xàtiva
Villarreal III
17:30
Elche II
Torrellano
17:30
Atzeneta
Torrent
18:00
Beniganim
Saguntino
18:00
Villajoyosa
Hércules II
18:30
Jove Espanol
Silla
22:30
Callosa Deportiva
Acero
23:00
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 7

Carabanchel
17:30
Getafe II
Colonia Moscardo
17:30
Tres Cantos
Villaviciosa Odón
18:00
Torrejón
RSD Alcalá
18:00
Trival Valderas
Pozuelo Alarcón
18:00
Ursaria
Atlético Madrid II
18:00
Galapagar
Las Rozas
18:00
Alcorcón II
Alcobendas Sport
23:00
Parla
Complutense
23:30
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 8

Atlético Tordesillas
18:00
Salamanca II
Ciudad Rodrigo
22:30
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

Torre del Mar
18:00
Huétor Vega
Juventud Torremolinos
18:00
Torreperogil
Alhaurino
18:15
Alhaurín
Motril
23:00
El Palo
Huétor Tájar
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
Real Jaén
00:00
UD San Pedro
Atlético Porcuna
00:30
Almería II

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
18:00
Recreativo Huelva
Tomares
18:00
Córdoba II
Rota
18:00
Los Barrios
Conil
18:00
Gerena
Antoniano
18:45
Puente Genil
Ceuta II
23:00
Cartaya
Lucena
23:00
Pozoblanco
Xerez
23:30
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

Binissalem
17:30
Mercadal
Mallorca II
18:00
Felanitx
Rotlet Molinar
18:00
San Rafael
Llosetense
18:30
Manacor
Serverense
22:00
Inter Ibiza
Soller
22:00
Murense
PE Sant Jordi
22:00
Platges de Calvià
Collerense
23:30
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

Las Zocas
19:00
Gran Tarajal
Vera
19:00
Las Palmas III
Buzanada
19:00
La Cuadra
Tenisca
19:00
Lanzarote
Herbania
19:30
Marino

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
18:00
La Union Atletico
UCAM Murcia II
18:00
Mazarrón FC
Los Garres
18:00
UD Caravaca
El Palmar
18:15
Yeclano
Racing Murcia
21:45
Lorca Deportiva
Cartagena FC
22:00
Cartagena II
Deportiva Minera
22:15
Bullense
Huércal-Overa
23:00
Bala Azul

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
17:45
Badajoz II
Calamonte
18:00
Olivenza
Azuaga
18:00
Diocesano
Jerez
18:15
Don Álvaro
Villafranca
22:30
Llerenense
Moralo
23:00
Arroyo
Aceuchal
23:00
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
22:30
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 16

Varea
18:00
Berceo
Calahorra II
22:00
Agoncillo
River Ebro
22:30
Casalarreina
Haro
23:00
Arnedo
CDFC La Calzada
23:00
Vianés
Oyonesa
23:00
Cenicero

32 Spain - Tercera - Group 17

Giner Torrero
17:30
Utebo
Real Zaragoza II
17:30
Borja
Cuarte Industrial
18:00
Calamocha
Binéfar
18:15
Illueca
Santa Anastasia
21:30
Belchite 97
Biescas
21:30
Cariñena
Épila
22:00
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
07:00
La Roda
Illescas
17:30
Albacete II
Azuqueca
18:00
San Clemente
Ciudad Real
18:00
Torrijos
Villarrubia
18:00
Villarrobledo
Miguelturreño
22:30
Huracán Balazote
Quintanar del Rey
22:30
Almansa
Guadalajara
23:00
Tarancón

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Nazilli Belediyespor
17:00
Eskişehirspor
Utaş Uşakspor
17:00
Şanlıurfaspor
Pendikspor
17:00
Kırklarelispor
24 Erzincanspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Kırşehir Belediyespor
17:00
Karacabey Birlikspor
Akhisar Belediyespor
17:00
Pazarspor
Isparta Davrazspor
17:00
Amed SK
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Tire 1922
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Ergene Velimeşespor
17:00
Kahramanmaraşspor
Afjet Afyonspor
17:00
Bayburt İÖİ
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Van BB
Niğde Belediyespor
17:00
Çorum Belediyespor
Adıyaman 1954
17:00
Sarıyer
Sakaryaspor
17:00
Serik Belediyespor
İnegölspor
17:00
Bodrumspor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
17:00
Kütahyaspor
Erbaaspor
17:00
Karaman Belediyespor
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Osmaniyespor
Çatalcaspor
17:00
Artvin Hopaspor
Nevşehirspor
17:00
Fatsa Belediyespor
Elazığspor
17:00
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yeni Altındağ BS
17:00
Düzcespor
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Hacettepe
Erzin Belediyespor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Kestelspor
17:00
Kızılcabölükspor
Yomraspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
76 Iğdır Belediyespor
17:00
68 Aksaray Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Edirnespor
17:00
Fethiyespor
Orduspor 1967
17:00
Gümüşhanespor
İçelspor
17:00
Ankara Adliyespor
Derincespor
17:00
Karşıyaka
Karabükspor
17:00
Ceyhanspor
Mardin BB
17:00
Karaköprü Belediyespor
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Ağrı 1970

5 Brazil - Tocantinense

Gurupi
02:00
Interporto
Palmas
02:00
Capital FC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Sacachispas
03:00
Colegiales
Comunicaciones
03:00
Cañuelas
Talleres Remedios
05:10
UAI Urquiza

44569 Aruba - Division de Honor

La Fama
07:30
River Plate
Dakota
05:00
RCA

144816 Belize - Premier League

Garden City
04:30
Hankook Verdes

866998 Fiji - National Football League

Rewa
09:00
Ba
Labasa
11:00
Suva
Nadroga
11:00
Lautoka
Nadi
11:00
Navua

862868 Nepal - A Division

Three Star
18:00
Armed Police Force

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
21:00
Cosmos
Fiorentino
21:00
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:20
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2405 Estonia - Estonian Cup

Flora U19
18:00
Flora

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
21:00
Patro Eisden
Rupel Boom
21:00
Tienen
Knokke
21:00
Francs Borains
URSL Visé
21:00
La Louvière Centre

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
16:45
Lecce U19
Atalanta U19
17:00
Pescara U19

251 Italy - Primavera 2

Ascoli U19
17:30
Crotone U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

TTM
20:30
Richards Bay
Pretoria Callies
20:30
Platinum City Rovers
University of Pretoria
20:30
Polokwane City

65437 Panama - Lpf

Tauro
08:00
Azuero

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
19:00
Dukagjini
KF Ballkani
19:30
Gjilani

3126 Luxembourg - National Division

Rodange
22:00
Jeunesse d'Esch
Swift Hesperange
22:00
Hostert
Victoria Rosport
22:00
Mondorf-les-Bains
Differdange 03
22:00
Etzella Ettelbrück

462 England - FA Cup Women

Burnley W
20:00
Liverpool W
Stourbridge W
20:00
Sheffield Utd W
Plymouth Argyle W
20:00
Clapton Community W
West Bromwich Albion W
20:00
Long Eaton United LFC W
Leeds Ladies W
20:00
Durham W
Brighouse Town W
20:00
Sunderland W
Huddersfield Town W
20:00
Loughborough Lightning W
Stoke City W
20:00
Nottingham Forest W
Chesham United LFC W
20:00
Billericay Town W
Liverpool Feds W
21:00
Blackburn Rovers W
Ashford Town (Middx) W
21:00
Millwall W
Bridgwater United W
21:00
Crystal Palace W
Portsmouth W
21:00
Southampton W
Chorley W
21:00
Newcastle United W
Nettleham W
21:00
Northampton Town W
AFC Wimbledon Ladies W
21:00
Ipswich Town W
Watford W
22:00
Coventry United W
Bristol City W
22:00
Lewes W

191038 Botswana - Premier League

Gilport Lions
20:30
BR Highlanders
Prisons XI
21:00
Extension Gunners

482134 Lesotho - Premier League

Mazenod
20:00
Lijabatho

2493 Mauritania - Super D1

SNIM
21:15
Nouadhibou
Kaedi
23:15
Nouakchott King's
Armee
23:15
Concorde

3039 Togo - Championnat National

Anges Notsè
22:00
OTR
Togo Port
22:00
Gbohloe-Su
Kotoko
22:00
Entente II
ASKO de Kara
22:00
Binah
Unisport
22:00
Ifodjè

1560 Congo - Ligue 1

JS Talangaï
20:00
Diables Noirs
Nico-Nicoye
20:00
V.Club Mokanda
Leopards de Dolisie
21:00
Inter Club
Cheminots
22:00
Nathaly's
CARA Brazzaville
22:00
Étoile du Congo

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
17:00
Villarreal W
Valencia W
17:30
Madrid CFF W
Rayo Vallecano W
17:45
Real Betis W
Sevilla W
18:00
Atletico Madrid W
Real Madrid W
18:00
Barcelona W
Real Sociedad W
18:00
Huelva W
Eibar W
18:00
Atletico Granadilla W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
18:45
Issy W
Soyaux W
18:45
Montpellier W
Paris SG W
18:45
Bordeaux W
Paris W
18:45
Lyon W
Saint-Étienne W
18:45
Stade de Reims W
Dijon W
18:45
Guingamp W

251 Italy - Serie A Women

Roma W
18:30
Lazio W
Empoli W
20:30
Fiorentina W
Juventus W
21:00
AC Milan W

98 Australia - W-League

Melbourne City W
12:05
Melbourne Victory W
Adelaide United W
14:30
Canberra United W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Hapoel Kiryat Ono
01:45
Hapoel Pardesya Noam

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Sant Gabriel W
17:00
Collerense W
Santa Teresa II W
17:00
Badajoz W
La Cañada Atlético W
17:00
Salamanca W
Deportivo La Coruña II W
17:30
Umia W
Aurrerá de Vitoria W
17:30
San Ignacio W
Málaga W
17:30
Cacereño II W
Sárdoma W
18:00
Gijón FF W
Mos W
18:00
Victoria FC W
Sporting Gijón II W
18:00
León FF W
Osasuna II W
18:00
Real Sociedad II W
Racing Santander II W
18:00
Athletic Club III W
Son Sardina W
18:00
Vic Riuprimer W
Extremadura W
18:00
Cádiz W
Getafe W
18:00
Tres Cantos W
Plaza Argel W
18:00
Villarreal II W
Friol W
18:30
Real Oviedo II W
Villestro W
18:30
Victoria CF W
San Miguel W
18:30
Almería W
Huesca W
19:00
Pardinyes W
Sant Lluís W
19:00
Fontsanta Fatjó W
Atlético Lince W
19:00
Samper W
Orientación Marítima W
19:00
Fundación Tenerife W
Tarsa W
19:00
Peña la Amistad W
Albacete II W
19:00
Valencia II W
Olímpico Madrid W
20:00
Logroño II W
Versalles W
21:45
Viajes Interrías W
Tolosa W
22:30
Bizkerre W
Pozuelo Alarcón W
22:30
Real Madrid II W
Stadium Casablanca W
23:00
Espanyol II W
Olympia Las Rozas W
23:00
La Rambla W
Añorga W
23:30
Mutilvera W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Sevilla U19
17:30
Tomares U19
Atlético Perines U19
18:00
Marina Sport U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Celta de Vigo U19
Deportivo La Coruña U19
18:00
Compostela U19
Bezana U19
18:00
Bansander U19
Txantrea U19
18:00
Pamplona U19
Osasuna U19
18:00
Villegas U19
Antiguoko U19
18:00
Danok Bat U19
Montecarlo U19
18:00
Damm U19
Santa Fe U19
18:00
Castilleja U19
Málaga U19
18:00
El Ejido U19
Leganés U19
18:00
Real Valladolid U19
Tudelano U19
18:30
Arenas Getxo U19
Mutilvera U19
18:30
Oberena U19
Burgos CF U19
18:30
Atl. Madrid U19
Las Palmas U19
19:00
Marino U19
Getxo U19
19:30
Tolosa U19
Cádiz U19
19:30
Séneca U19
Cultural Leonesa U19
19:30
Rayo Majadahonda U19
Real Sociedad U19
20:30
Deportivo Alavés U19
Córdoba U19
21:45
Real Betis U19
Lugo U19
22:00
Arenal U19
San Félix U19
22:00
Recreativo Huelva U19
Granada U19
22:00
Atlético Jaén U19
Flecha Negra U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Covadonga U19
22:30
Ural U19
Mallorca U19
22:30
Lleida U19
Levante U19
23:00
La Nucía U19
Villarreal U19
23:00
Archena U19
Europa U19
23:15
Sabadell U19
Barcelona U19
23:30
Atlético Baleares U19
Real Madrid U19
23:30
Badajoz U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Vázquez Cultural U19
UD Logroñés U19
00:30
AD San Juan U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aias Salamina
20:00
Ethnikos Piraeus
Aittitos Spata
20:00
Keratsini
Panelefsiniakos
20:00
Karavas

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
Libourne

17 France - National 3: Occitanie

Salinieres Aigues Mortes
20:30
Toulouse II
Fabrègues
20:30
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:30
PSG II

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
01:00
Real de Banjul
Hawks
03:00
Team Rhino

69697 Vietnam - U21 Championship

Bến Tre U21
13:00
Quang Nam U21
Hoang Anh Gia Lai U21
14:30
Thanh Hoa U21
Hồ Chí Minh U21
14:30
Hue U21
Da Nang U21
14:30
PVF Vietnam U21
Học viện U21
15:00
SLNA U21
Viettel U21
15:00
Binh Duong U21
Khánh Hoà U21
17:00
Gia Dinh U21
Nam Dinh U21
17:00
Dong Thap U21

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa Point
22:00
Lions FC
Europa FC
00:30
Lynx

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 12 ธ.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 12 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 12 ธ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 12 ธ.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 12 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 12 ธ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com