แจกฟรี ตารางบอล 19 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
19:00
เลสเตอร์ ซิตี้
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
เชลซี
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
ลิเวอร์พูล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

SC Cambuur
18:15
ฮีเรนวีน
เฟเยนูร์ด
20:30
อาแจกซ์
Go Ahead Eagles
20:30
NEC
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

SC Freiburg
21:30
Bayer 04 Leverkusen
FC Köln
23:30
VfB Stuttgart

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
18:30
ซัสเซาโล่
Spezia
21:00
เอ็มโปลี
ซามพ์โดเรีย
00:00
Venezia
โตริโน่
00:00
เวโรน่า
เอซี มิลาน
02:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
20:00
มาจอร์กา
แอธเลติก บิลเบา
22:15
เรอัล เบติส
เกตาเฟ่
00:30
โอซาซูนา
เรอัล มาดริด
03:00
กาดิซ

99474 World - Friendly International

สหรัฐอเมริกา
08:00
Bosnia and Herzegovina

462 England - Fa Trophy

Truro City
22:00
Dagenham & Redbridge

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Blackburn Rovers W
Crystal Palace W
21:00
Lewes W
Liverpool W
21:00
Charlton W
Millwall W
21:00
Bristol City W
Sheffield Utd W
22:00
Sunderland W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
19:00
Aston Villa W
Chelsea W
19:15
West Ham W
Leicester W
21:00
Birmingham W
Manchester City W
21:00
Reading W
Tottenham W
21:00
Everton W
Arsenal W
01:45
Brighton W

462 England - Non League Div One: Southern Central

FC Romania
22:00
Aylesbury United

38 Netherlands - Eredivisie Women

Ajax W
18:15
Feyenoord W
Excelsior Rotterdam W
18:15
FC Twente W
PSV W
18:15
ADO Den Haag W

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
19:30
Hansa Rostock
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Jahn Regensburg
19:30
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Magdeburg
19:00
Waldhof Mannheim
MSV Duisburg
20:00
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
19:00
Chemnitzer FC
BFC Dynamo
19:00
Eilenburg
Lichtenberg
19:00
Babelsberg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Rugenbergen
18:00
HEBC

11 โอเบอร์ลีกา

Sterkrade-Nord
21:15
FC M'gladbach

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
19:45
Laçi
Kukësi
22:45
Partizani Tirana
Tirana
01:45
Teuta Durrës

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
Anderlecht
AS Eupen
22:00
Sporting Charleroi
เกงค์
00:30
Antwerp
OH Leuven
03:00
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
22:00
RWDM
Westerlo
02:00
Excelsior Virton

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Hajduk Split
23:30
Osijek

116 Cyprus - 1. Division

AEL
22:00
Olympiakos
Doxa
00:00
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovan Liberec
21:00
České Budějovice
Sigma Olomouc
21:00
Zlín
Teplice
21:00
Mladá Boleslav
Baník Ostrava
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

17 France - Coupe de France

Poitiers
19:45
Lens
Red Star
19:45
โมนาโก
Lyon Duchère
19:45
แซงต์ เอเตียน
โอลิมปิก มาร์กเซย
19:45
Cannet Rocheville
Wasquehal
22:00
Vannes
Linas-Montlhery
22:00
อองเช่ร์
Andrézieux
22:00
มงต์เปลลิเย่ร์
Reims Sainte-Anne
22:00
แร็งส์
บอร์กโดซ์
00:20
Les Jumeaux M'Zouasia
Dinan Léhon
00:20
แบรสต์
Chauvigny
00:20
C' Chartres
Montauban FC TG
00:20
La Roche
Cholet
00:20
นีซ
Feignies-Aulnoye
03:10
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
20:00
Lamia
Volos NFC
22:15
Apollon Smirnis
Panathinaikos
00:30
PAS Giannina
PAOK
00:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
19:00
Puskás
Gyirmót
22:30
Debrecen
Zalaegerszegi TE
00:45
Újpest

802 Israel - State Cup

Beitar Tel Aviv Ramla
01:00
Hapoel Be'er Sheva
Beitar Jerusalem
01:00
Hapoel Afula
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Marmorek

251 Italy - Serie B

Alessandria
20:00
ปาร์มา
เบรสชา
20:00
Cittadella
Perugia
22:15
Ternana
Benevento
00:30
Monza

2756 Malta - Premier League

Gudja United
17:30
Hibernians
Floriana
20:00
Sliema Wanderers
Balzan
00:00
Valletta

2756 Malta - First Division

Lija Athletic
20:00
St. George's
Melita
21:00
Rabat Ajax
Tarxien Rainbows
00:00
Fgura United
Swieqi
01:00
Pietà Hotspurs

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Łęczna
18:30
Zagłębie Lubin
Lech Poznań
21:00
Górnik Zabrze
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

เบนฟิกา
00:00
Marítimo
Boavista
00:00
Moreirense
Vizela
02:00
ปอร์โต้
บราก้า
04:00
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
18:00
Estrela Amadora
Casa Pia
21:00
Rio Ave
Porto II
22:30
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
18:30
Chindia Târgovişte
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
21:00
Argeş
Sepsi
01:30
FCSB

1161 Scotland - League Cup

Hibernian
22:00
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

Radnik Surdulica
19:00
Mladost Lučani
Voždovac
21:00
Metalac GM

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
23:00
สโลวาน บราติสลาวา

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
20:00
เรอัล โอเบียโด้
Ponferradina
22:00
Amorebieta
เรอัลซาราโกซา
22:00
เตเนริเฟ
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
อัลกอร์กอน
Real Sociedad II
00:15
เรอัล บายาโดลิด
FC Cartagena
00:15
Mirandés

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
20:15
ยังบอยส์
บาเซิ่ล
22:30
Grasshopper
Sion
22:30
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
20:15
Vaduz

404 Turkey - Super Lig

Rizespor
17:30
Yeni Malatyaspor
Kayserispor
20:00
Gaziantep F.K.
Göztepe
20:00
Fatih Karagümrük
Fenerbahçe
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Gençlerbirliği
17:30
Menemen Belediyespor
Tuzlaspor
20:00
Manisa BBSK
Bursaspor
20:00
Bandırmaspor
Kocaelispor
23:00
Eyüpspor

44 Argentina - Torneo Federal B - Pampeana Norte

Independiente S.Cayetano
03:00
El Gran Porvenir
Sportivo Piazza
03:30
Argentinos 25 de Mayo
Embajadores
04:00
Racing Olavarría
Ferro Carril Sud
04:00
Estudiantes Olavarría
Alvear
05:00
All Boys Santa Rosa
Costa Brava
05:00
Racing Eduardo Castex
Liniers Bahía Blanca
06:30
Bella Vista
Huracan Tres Arroyos
06:30
Atlético Juarense

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
06:00
Deportes Tolima

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
06:00
Deportivo Saprissa

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
04:00
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Solola
Comunicaciones
09:15
Iztapa
Municipal
00:00
Xelajú
Malacateco
04:00
Santa Lucia

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
10:10
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Diriangén

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:30
Kaizer Chiefs
Maritzburg United
23:00
Chippa United

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Kabuscorp
Académica do Lobito
21:30
Interclube
Wiliete
22:00
CD Lunda-Sul
Progresso
22:30
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

ASEC Koudougou
22:30
USFA
ASFB
22:30
Kiko
ASFA-Yennenga
22:30
Majestic
Etoile Filante
00:45
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
20:30
Motema Pembe
Groupe Bazano
21:30
Blessing
Sanga Balende
21:30
Blessing

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:30
Racing d'Abidjan
Stella
01:00
Korhogo

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Bibiani Gold Stars
Aduana Stars
22:00
Berekum Chelsea
Wa All Stars
22:00
Asante Kotoko
Real Tamale
22:00
Elmina Sharks
WAFA
22:00
Medeama
Ashanti Gold
22:00
Great Olympics
Karela
22:00
Bechem United
Hearts of Oak
01:00
Accra Lions

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
02:30
Hurricanes
Eagles Super Strikers
03:00
SAB Spartans
Camerhogne
05:30
Hard Rock
St. John's
05:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Mt. Rich
05:30
Chantimelle

1703 Guinea - Ligue 1

Milo
06:00
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

Talanta
19:00
Leopards
Nzoia United
19:00
Tusker
Wazito
19:00
Mathare United
Police
19:00
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

Bakaridjan
22:30
Afrique Football Élite
Djoliba
23:30
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Riadi Salmi
21:30
Youssoufia Berrechid
Khouribga
00:15
Maghreb Fès
Ittihad Tanger
02:30
Olympic Safi

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
21:30
Racing de Casablanca
Raja Beni Mellal
21:30
Chabab Ben Guerir
USM Oujda
21:30
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

La Linguère
23:30
CNEPS Excellence
Guédiawaye
23:30
Gorée
Mbour Petite Côte
23:30
Douanes

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
18:00
Prison Leopards
Buildcon
18:00
Konkola Blades
Forest Rangers
20:00
Green Eagles
Red Arrows
20:00
Indeni
Zanaco
20:00
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

Atlètic Club d'Escaldes
17:00
Ordino
Inter Club d'Escaldes
19:30
UE Santa Coloma
FC Santa Coloma
22:00
Carroi
Sant Julià
00:30
Engordany

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
17:00
Atlètic Amèrica
FC Santa Coloma II
22:00
Atlètic Club II
Encamp
23:00
Ranger's
Extremenya
00:30
Penya Encarnada

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Al Shabab
00:00
Dhamk

15326 Bermuda - Premier League

St. George's Colts
02:00
Somerset Trojans
X-Roads Warriors
02:00
Devonshire Cougars
Southampton Rangers
02:00
North Village Rams
PHC Zebras
02:00
Devonshire Colts

5618 China PR - Super League

Changchun Yatai
17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shanghai SIPG
17:00
Shandong Luneng
Guangzhou R&F
19:00
Beijing Guoan
Shenzhen
20:15
Hebei CFFC

64306 Hong Kong - First Division

Eastern District
12:30
Happy Valley
Citizen AA
14:30
Hoi King
Dreams Metro Gallery
14:30
South China
Shatin
14:30
Wong Tai Sin
Wofoo Tai Po
14:30
Yuen Long

153732 India - Indian Super League

Mumbai City
21:00
Kerala Blasters

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
โออิตะ ตรินิต้า

52126 Pakistan - Premier League

PCAA
06:00
KRL
Pakistan Air Force
06:00
Pakistan Army

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Puerto Nuevo
03:00
Centro Español

99474 World - AFF Championship

เวียดนาม
19:30
กัมพูชา
มาเลเซีย
19:30
อินโดนีเซีย

147 - CAF Confederations Cup

Al-Ittihad
23:00
Enyimba

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Warnant
20:30
Couvin-Mariembourg
Hamoir
20:30
Ganshoren
Verlaine
21:00
Waremme
Acren
21:00
RES Durbuy

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

RFC Wetteren
21:00
Harelbeke
Olsa Brakel
21:00
Oudenaarde
Toekomst Menen
21:00
Ninove
Westhoek
21:00
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Olympia Wijgmaal
21:00
Diegem Sport
Eendracht Aalst
21:00
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Eppegem
20:30
Sint-Niklaas
Rhodienne-De Hoek
20:30
Voorde Appelterre
Erpe-Mere United
20:30
Jong Lede
Wolvertem Merchtem
21:00
Anzegem
Avanti
21:00
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:00
Racing Mechelen
Eendracht Termien
20:30
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:30
Ostiches
Entité Manageoise
20:30
PAC Buzet
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
20:30
Raeren-Eynatten
Marloie Sport
20:30
Aywaille
Mormont
20:30
Rochefort
Herstal
20:30
Stade Disonais
Habay-la-Neuve
21:00
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vosselaar
20:30
Eendracht Zoersel
Ranst
20:30
Bevel FC
Retie
20:30
Ternesse
Rapid Leest
20:30
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Veltem
20:30
Bertem-Leefdaal
Grimbergen
20:30
Sporting Kampenhout
SC Aarschot
20:30
Huldenberg
Melsbroek
20:30
Linden
Bodegem Kapelle United
20:30
Borght-Humbeek
Stade Everois
20:30
Tubize II
Grez-Doiceau
20:30
Saint-Josse
Etterbeek
20:30
Ixelles
Football Club Schaerbeek
20:30
Kosova Schaerbeek
Léopold
20:30
Genappe
Stade Bierbeek
21:00
Wambeek
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Liedekerke
Union Lasne-Ohain
21:00
NSeth Berchem
BX Brussels
21:00
Nivellois
Sporting Bruxelles
21:00
Sportive Brainoise

556 Belgium - Provincial-Liege

Elsautoise
20:30
Malmundaria
JS Fizoise
20:30
Etoile de Faimes
Ster-Francorchamps
20:30
Mélen-Micheroux
Sprimont-Comblain II
20:30
Weywertz
FC Du Geer
20:30
Aubel
UCE Liège
20:30
Jehaytois
Rechain
20:30
La Calamine
Beaufays
20:30
Pontisse Cite

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zepperen-Brustem
20:30
Herkol
Bregel Sport
20:30
KFC Eksel
Torpedo Hasselt
20:30
Herderen-Millen
Herk
20:30
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
20:30
Berlare
Lokeren Doorslaar
20:30
Latem
SK Denderhoutem
20:30
St-Joris Sleidinge
Dendermonde
20:30
Grembergen
Drongen
21:00
Munkzwalm
Eendracht Zele
21:00
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Lauwe
20:30
RC Lauwe
Wielsbeke
20:30
Eendracht Wervik
SC Zonnebeke
21:00
Excelsior Zedelgem
Racing Waregem
21:00
Sassport Boezinge
Sparta Heestert
21:00
Oostnieuwkerke

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
19:30
Digenis Morphou

17 France - National 3: Bretagne

Trégunc
21:00
Saint-Colomban Locmine

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Ethnikos Sochos
Agrotikos Asteras
20:00
Pandramaikos
Orfeas Xanthi
20:00
Apollon Paralimniou
Anagennisi Plagia
20:00
Aris Avato
Doxa Dramas
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Nestos Chrisoupolis
20:00
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
20:00
Panegialios
Tilikratis
20:00
Diavolitsi
Aias Gastounis
20:00
PAO Vardas
Panagriniakos
20:00
Amvrakikos Loutrou
Diagoras Vrachneika
20:00
Acheron Kanalaki
Nafpaktiakos
20:00
Anagennisi Artas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Ipato
20:00
Amvrysseas
Fikis
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Iraklis Larissa
20:00
Aetos Makrychoriou
Elassona
20:00
Atalanti
Atromitos Palamas
20:00
Thiseas Agria

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Poseidon Nea Michaniona
17:30
Agios Matthaios
Lefkimmi
19:00
Pontion Karagiannion
M. Alexandros Trikala
20:00
Thyella Sarakinoi
Edessaikos
20:00
Asteras Kalirachis
Kozani
20:00
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Panarkadikos
16:30
Santorini 2020
Charavgiakos
18:00
AE Mykonos
Aris Skalas
20:00
Ermis Meligous
Agios Ierotheos
20:00
Ilioupoli
Ermionidas-Ermis
20:00
Foinikas N. Epidavrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

PAO Rouf
20:00
Poros
Atsalenios
20:00
Aris Soudas
Giouchtas
20:00
Almyros Gaziou
Panionios
20:00
AE Neapolis
Agios Nikolaos
20:00
Anagennisi Ierapetra

251 Italy - Serie C: Girone B

Grosseto
20:30
Olbia
Viterbese
20:30
Carrarese
Ancona
23:30
Vis Pesaro
Cesena
23:30
Siena
Fermana
23:30
Virtus Entella
Gubbio
23:30
Montevarchi
Imolese
23:30
Pescara
Pontedera
23:30
Modena
Reggiana
23:30
Teramo
Pistoiese
23:30
Lucchese

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
20:30
Catania
Avellino
20:30
Foggia
Catanzaro
20:30
Vibonese
Fidelis Andria
20:30
Monopoli
Latina
20:30
Nuova Monterosi
Paganese
20:30
Turris
Palermo
20:30
Bari 1908
Potenza Calcio
20:30
Campobasso
Taranto
20:30
Picerno
Virtus Francavilla
20:30
Juve Stabia

251 Italy - Serie D: Girone A

Città di Varese
20:30
Casale
Ligorna
20:30
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Brusaporto
Caravaggio
20:30
Pontisola
Sona
20:30
Olginatese
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

Spinea
20:30
Ambrosiana
San Martino Speme
20:30
Adriese

251 Italy - Serie D: Girone D

Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Athletic Carpi

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:30
Sangiovannese
Pianese
20:30
Tiferno Lerchi
Poggibonsi
20:30
Pro Livorno
Unipomezia
21:00
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:30
Atletico
Castelfidardo Calcio
20:30
Recanatese
Castelnuovo Vomano
20:30
Porto D' Ascoli
Chieti
20:30
Pineto
Matese
20:30
Aurora Alto Casertano
Vastese
20:30
Trastevere
Vastogirardi
20:30
Nereto
Sambenedettese
20:30
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Arzachena
Aprilia
20:30
Team Nuova Florida
SSC Giugliano
20:30
Real Monterotondo Scalo
Gladiator
20:30
Muravera
Lanusei
20:30
CynthiAlbalonga
Insieme Formia
20:30
Cassino
Vis Artena
20:30
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:30
Virtus Matino
Brindisi
20:30
Audace Cerignola
San Giorgio
20:30
Gravina
Francavilla
20:30
Lavello
Molfetta Calcio
20:30
Bisceglie
Nocerina
20:30
Mariglianese
Rotonda
20:30
Casertana
Sorrento
20:30
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:30
FC Messina
Acireale
20:30
Paternò
Città Di Sant’Agata
20:30
Cavese
Cittanova Interpiana
20:30
Aversa Normanna
Trapani 1905
20:30
Lamezia Terme
Giarre
20:30
Biancavilla
Santa Maria Cilento
20:30
San Luca
Rende
20:30
Portici
Sancataldese
20:30
Gelbison
Troina
20:30
Licata

20 Portugal - 2. Division: Group A

Camacha
18:00
Vianense
Os Limianos
22:00
Merelinense
Vilaverdense
22:00
Forjães SC
Pedras Salgadas
22:00
Marítimo II
Camara de Lobos
23:00
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group B

Santa Marta Penaguião
21:00
Paredes
AR São Martinho
22:00
Berço
Tirsense
22:00
Vila Mea
Macedo Cavaleiros
22:00
Mirandela
Vila Real
22:00
Amarante

20 Portugal - 2. Division: Group C

Valadares Gaia
22:00
Santa Cruz de Alvarenga
Salgueiros
22:00
Ferreira de Aves
Gondomar
22:00
União de Coimbra
Castro Daire
22:00
Gouveia

20 Portugal - 2. Division: Group D

Marinhense
22:00
Condeixa
Benfica Castelo Branco
22:00
Uniao Idanhense
Oleiros
22:00
Vitória de Sernache
Peniche
22:00
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group E

Sintrense
18:00
Operário
Rabo Peixe
19:00
O Elvas
Sacavenense
22:00
CF Os Belenenses
Coruchense
22:00
Loures

20 Portugal - 2. Division: Group F

Pinhalnovense
22:00
Olhanense
Juventude Evora
22:00
Moncarapachense
FC Serpa
22:00
Uniao Montemor
FC Barreirense
22:00
Lagos

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
22:30
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Roces
18:00
Navarro
Llanes
18:00
Covadonga
Colunga
21:45
Real Oviedo II
Luarca
22:15
El San Martin
Langreo II
22:30
Real Titánico
Caudal
23:30
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

Noja
21:30
Cartes
Selaya
22:30
Cultural Guarnizo
Gimnástica Torrelavega
23:00
Castro
Vimenor
23:00
Escobedo

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:15
Tolosa
Portugalete
17:30
Durango
Deportivo Alaves II
18:00
Urduliz
Beasain
22:30
Leioa

32 Spain - Tercera - Group 5

Granollers
18:00
Girona II
Guineueta
18:30
Pobla Mafumet
Sants
00:00
Castelldefels
Vilassar Mar
00:00
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
17:45
Torrellano
Elche II
18:00
Torrent
Beniganim
22:00
Acero
Callosa Deportiva
00:00
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Carabanchel
Villaverde-Boetticher
17:30
RSD Alcalá
Trival Valderas
17:30
Pozuelo Alarcón
Getafe II
17:30
Colonia Moscardo
Torrejón
17:30
Alcorcón II
Parla
18:00
Rayo Vallecano II
Galapagar
22:30
Las Rozas

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
18:00
Mirandés II
Arandina
23:00
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 9

At. Malagueño
18:00
Real Jaén
Almería II
18:00
Juventud Torremolinos
Alhaurín
18:00
Marbella
UD San Pedro
23:00
Motril

32 Spain - Tercera - Group 10

Puente Genil
18:00
Xerez
Córdoba II
21:45
Utrera

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
17:30
Collerense
Murense
18:45
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
18:30
Unión Sur Yaiza
Marino
19:00
Unión Viera
La Cuadra
19:30
Tenisca
Atlético Paso
00:00
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 13

FC Pinatar
17:30
Racing Murcia
Cartagena II
18:00
Real Murcia II
Yeclano
18:00
Deportiva Minera
Mazarrón FC
22:30
Huércal-Overa
CAP Ciudad de Murcia
23:00
El Palmar
Bullense
23:00
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
UP Plasencia
Arroyo
18:00
Jerez
Miajadas
18:00
Calamonte
Badajoz II
22:00
Trujillo
Llerenense
22:30
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
18:00
Beti Kozkor
Murchante
22:00
Pamplona
Azkoyen
22:30
Avance Ezcabarte

32 Spain - Tercera - Group 16

Anguiano
21:30
River Ebro
Agoncillo
22:30
Rapid de Murillo
Alfaro
23:00
Oyonesa
Vianés
23:00
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Belchite 97
Barbastro
17:45
Cuarte Industrial
Calamocha
18:00
Binéfar
Atletico Monzon
18:00
Biescas
Illueca
22:00
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

La Roda
07:00
Ciudad Real
Huracán Balazote
18:00
Azuqueca
Albacete II
22:30
Villarrubia
Tarancón
22:30
Miguelturreño
Villarrobledo
23:00
Guadalajara

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Eskişehirspor
17:00
Ankara Demirspor
Amed SK
17:00
Akhisar Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Kastamonuspor
17:00
Isparta Davrazspor
Tire 1922 Spor
17:00
24 Erzincanspor
Pazarspor
17:00
Pendikspor
Şanlıurfaspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
Kırklarelispor
17:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Serik Belediyespor
17:00
Turgutluspor
Van BB
17:00
İnegölspor
Çorum Belediyespor
17:00
Adıyaman 1954
Somaspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Bayburt İÖİ
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Osmanlıspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Sivas Belediyespor
17:00
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
17:00
Elazığspor
Artvin Hopaspor
17:00
Sancaktepe Belediye
Kütahyaspor
17:00
Erbaaspor
Osmaniyespor
17:00
Çatalcaspor
Yıldırım Belediyesispor
17:00
Hendek Spor
Karaman Belediyespor
18:30
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

68 Aksaray Belediyespor
17:00
Bayrampaşaspor
Düzcespor
17:00
Yomraspor
Şile Yıldızspor
17:00
Yeni Altındağ BS
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Çarşambaspor
Halide Edip Adıvar
17:00
Erzin Belediyespor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Yeni Orduspor
Kuşadasıspor
17:00
Elaziz Belediyespor
Kızılcabölükspor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ağrı 1970
16:30
Erokspor
Gümüşhanespor
17:00
Edirnespor
Karşıyaka
17:00
Türk Metal Kırıkkale
Fethiyespor
17:00
Derincespor
Ceyhanspor
17:00
Orduspor 1967
Ankara Adliyespor
17:00
Mardin BB

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
04:10
Comunicaciones

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
07:30
Dakota
Estrella
05:00
Bubali

144816 Belize - Premier League

Garden City
07:00
Wagiya
Altitude
04:30
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

Lautoka
08:00
Labasa
Rewa
10:30
Nadi
Ba
10:30
Suva

862868 Nepal - A Division

Himalayan Sherpa
18:00
Brigade Boys

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
21:00
Domagnano
Murata
21:00
Faetano
Libertas
21:00
Pennarossa

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
20:00
Burnley U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
12:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
ซิดนี่ย์ เอฟซี
14:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

Shkumbini Peqin
19:30
Burreli
Maliqi
19:30
Korabi Peshkopi
Butrinti Sarandë
19:30
Bylis Ballsh
Besa Kavajë
19:30
Besëlidhja Lezhë

2454 Albania - 2nd Division

Tepelena
19:30
Luftëtari
Përmeti
19:30
Albpetrol Patos
Këlcyra
19:30
Naftëtari Kuçovë
Gramozi Ersekë
19:30
Labëria
Sopoti Librazhd
19:30
Memaliaj

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
21:00
Dender
Knokke
21:00
Heist
Sint-Eloois-Winkel
21:00
URSL Visé

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
16:45
Roma U19
Spal U19
17:00
Fiorentina U19
Genoa U19
19:00
Atalanta U19

488 Iran - Hazfi Cup

Padideh Khorasan
17:30
Esteghlal Mollasani
Arman Gohar
18:00
Nassaji Mazandaran
Shahin Bushehr
18:00
Naft Masjed Soleyman
Paykan
18:30
Qashqai
Zob Ahan
18:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Machine Sazi
18:30
Mes Kerman
Aluminium Arak
19:00
Fajr Sepasi
Kheybar Khorramabad
19:00
Mes Shahr-e Babak
Gol Gohar
20:00
Shahrdari Astara
Foolad
20:30
Shahrdari Noshahr
Sepahan
21:00
Shahid Oraki
Esteghlal
21:00
Navad Urmia

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
16:30
Cesena U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Alsamu
21:00
Islami Kalkelea
Hilal Al-Quds
23:00
Markaz Tulkarm

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:30
TTM
Jomo Cosmos
20:30
Cape Town All Stars

716 Nigeria - Npfl

Niger Tornadoes
21:00
Plateau United
Gombe United
21:30
Shooting Stars
Akwa United
22:00
Kano Pillars
Lobi Stars
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Abia Warriors
Sunshine Stars
22:00
Wikki Tourist
Kwara United
22:00
Akwa Starlets
Heartland
22:00
Nasarawa United
Katsina United
22:00
Enugu Rangers

462 England - FA Cup Women

Gillingham W
20:00
Charlton W
Southampton WFC W
21:00
Exeter City W

191038 Botswana - Premier League

BDF XI
20:30
Police XI
Orapa United
21:00
Gilport Lions
Gaborone United
21:00
Prisons XI

3039 Togo - Championnat National

Gbohloe-Su
22:00
Anges Notsè
OTR
22:00
Dynamic Togolais
Gomido
22:00
Kotoko
Semassi
22:00
Kakadl
Kara
22:00
ASKO de Kara
Ifodjè
22:00
Sara Sport

1560 Congo - Ligue 1

Cheminots
20:00
Nouvelle Génération
Kondzo
20:00
Diables Noirs
Leopards de Dolisie
21:00
V.Club Mokanda
Nico-Nicoye
22:00
Otôho d'Oyo
Inter Club
22:00
Étoile du Congo

32 Spain - Primera Division Women

Madrid CFF W
18:00
Real Madrid W
Alavés W
23:00
Levante W

98 Australia - W-League

Sydney W
12:05
Wellington Phoenix W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Ramla
00:30
Beitar Ironi Kiryat Gat

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Belenenses U23
18:00
Estoril U23
Marítimo U23
22:00
Portimonense U23
Benfica U23
22:00
Sporting CP U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

León FF W
18:00
Viajes Interrías W
Aurrerá de Vitoria W
18:00
Athletic Club III W
Mutilvera W
18:30
Nueva Montaña W
Fundación Tenerife W
22:00
Tarsa W
Tolosa W
22:30
Real Sociedad II W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Oberena U19
17:30
UD Logroñés U19
Bansander U19
18:00
Real Oviedo U19
Sant Andreu U19
18:00
Cornellà U19
Séneca U19
18:00
Almería U19
Alcorcón U19
18:00
Cultural Leonesa U19
Real Betis U19
18:15
Tiro de Pichón U19
Atlético Jaén U19
18:15
San Félix U19
Val Miñor U19
18:30
Pabellón Ourense U19
Racing Santander U19
18:30
Deportivo La Coruña U19
AD San Juan U19
18:30
Getxo U19
Recreativo Huelva U19
18:30
Córdoba U19
Rayo Vallecano U19
18:30
Real Madrid U19
Atlético GC U19
19:00
Sobradillo U19
Sporting Gijón U19
21:45
Atlético Perines U19
Deportivo Alavés U19
22:15
Tudelano U19
Archena U19
22:15
Levante U19
San Francisco U19
22:30
Barcelona U19
Damm U19
23:30
Mallorca U19
Tomares U19
23:30
Málaga U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Bari W
17:30
Juventus W
Zaccarria W
20:30
Sampdoria W
San Marino Academy W
20:30
Inter Milano W
Lazio W
20:30
Fiorentina W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Keratsini
20:00
Aias Salamina
Karavas
20:00
Thyella Diastavroseos
Panelefsiniakos
20:00
Aittitos Spata
Ethnikos Piraeus
20:15
Proodeftiki

2507 Gambia - GFA League

Team Rhino
03:00
Fortune
Real de Banjul
05:00
Hawks

69697 Vietnam - U21 Championship

Ha Noi U21
14:30
Nam Dinh U21
SLNA U21
17:00
Học viện U21

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
22:00
Manchester 62
Lincoln Red Imps
00:30
Magpies

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Banbueng
15:30
Chanthaburi
Royal Thai Fleet
15:30
Sa Kaeo City
Welfare Royal Air Force
15:30
Siam
Chamchuri United
15:30
Muangnont
Nonthaburi
15:30
Bangkok
ม.ธนบุรี
15:30
Samut Prakan
Bang Pa-in
15:30
Pathum Thani University
Chainat United
15:30
Assumption United
Khonkaen Mordindang
15:30
Mahasarakham United
Surin Sugar
15:30
Surin
Ubon Ratchathani
15:30
Chaiyaphum United
Jalor City
15:30
Young Singh United
Chiangrai Lanna
15:30
Maejo United
Nan
15:30
Phitsanulok
Watbot
15:30
See Kwae
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Rayong United
Patong City
16:00
Krabi
Nara United
16:00
Satun United

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Kiryat Ono
02:30
Beitar Ramat Gan

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 19 ธ.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 19 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 19 ธ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 19 ธ.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 19 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 19 ธ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com