แจกฟรี ตารางบอล 22 ธ.ค. 2564

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
00:45
เฟเยนูร์ด
วิลเลม ทเว
00:45
NEC
Heracles Almelo
02:00
SC Cambuur
อูเทรชท์
03:00
ทเวนเต้
อาแจกซ์
03:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
03:00
ลีลล์
Clermont
03:00
สตราส์บูร์ก
ลอริยองต์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
โอลิมปิก ลียง
03:00
เม็ตซ์
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
แร็งส์
โมนาโก
03:00
แรนส์
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
อองเช่ร์
นีซ
03:00
Lens
แซงต์ เอเตียน
03:00
น็องต์
Troyes
03:00
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
22:30
โบโลญญ่า
Venezia
22:30
ลาซิโอ
เวโรน่า
00:30
ฟิออเรนติน่า
อินเตอร์ มิลาน
00:30
โตริโน่
โรม่า
00:30
ซามพ์โดเรีย
เอ็มโปลี
02:45
เอซี มิลาน
นาโปลี
02:45
Spezia

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
01:00
แอตเลติโก มาดริด
แอธเลติก บิลเบา
03:30
เรอัล มาดริด

462 คาราบาว คัพ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:45
เวสต์แฮม
เบรนท์ฟอร์ด
02:45
เชลซี
ลิเวอร์พูล
02:45
เลสเตอร์ ซิตี้

2454 Albania - Superliga

Laçi
19:45
Kastrioti Krujë
Dinamo Tirana
22:45
Skënderbeu Korçë

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

MOIK
17:00
Keşlə II
Zaqatala
17:00
Neftchi II
Zira II
18:00
Turan

116 Cyprus - 1. Division

PAEEK
22:00
Anorthosis
Omonia Nicosia
00:00
AEL

125 Greece - Greek Cup

Anagennisi Karditsas
20:00
Agios Nikolaos
PAOK
22:00
Larissa
Panaitolikos
22:00
Niki Volos
โอลิมเปียกอส
00:00
Levadiakos

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
00:00
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Tel Aviv
01:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Be'er Sheva
01:30
Beitar Jerusalem

2756 Malta - First Division

Lija Athletic
03:00
Rabat Ajax

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
02:45
Glenavon
Coleraine
02:45
Glentoran

20 Portugal - Taça De Portugal

Leca
21:00
Paredes
Casa Pia
03:45
สปอร์ติงลิสบอน

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Johnstone
02:45
Ross County
Hibernian
02:45
Aberdeen
St. Mirren
02:45
เซลติก

1161 Scotland - League One

Montrose
02:45
Peterhead

1161 Scotland - League Two

Cowdenbeath
02:45
Edinburgh City

404 Turkey - Super Lig

Sivasspor
21:00
Rizespor
Hatayspor
21:00
Konyaspor
Gaziantep F.K.
00:00
Alanyaspor
Fatih Karagümrük
00:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
BB Erzurumspor

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Antigua GFC

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:30
Stellenbosch
Baroka
22:00
Royal AM
Chippa United
22:00
Sekhukhune United
Moroka Swallows
22:00
Golden Arrows
SuperSport United
22:30
Cape Town City
Kaizer Chiefs
00:30
Maritzburg United

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
22:00
Sporting de Cabinda

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
ASK

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:00
TP Mazembe
AC Rangers
21:00
Blessing

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Korhogo
22:30
ES Bafing
SOA
01:00
Bouake

16175 Libya - Premier League

Al-Madina
20:00
Asswehly
Olympic Azzaweya
20:00
Al Ahli Tripoli

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
23:30
Generation Foot
CNEPS Excellence
23:30
Teungueth
ASEC Ndiambour
23:30
Guédiawaye
Douanes
23:30
Jaraaf
Diambars
23:30
Mbour Petite Côte
Casa Sport
23:30
La Linguère
Gorée
23:30
Dakar SC

3677 Syria - Premier League

Teshrin
19:00
Jabala
Foutoua
19:00
Efrin
Al Jaish
19:00
Wahda

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Dodoma Jiji
Kagera Sugar
23:00
Mbeya Kwanza

7091 Oman - Professional League

Muscat
19:40
Al Suwaiq
Al-Musannah
19:45
Dhofar
Saham
19:45
Al Nasr
Nizwa
19:45
Al-Rustaq
Al-Nahda
19:55
Al-Rustaq
Al-Ittihad
20:10
Sohar
Al Seeb
22:55
Oman Club

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:10
Ohod
Al Orubah
19:25
Al Quadisiya
Al Sahel
21:30
Al Akhdoud

190321 Bahrain - Premier League

Al-Hidd
21:30
Manama
East Riffa
21:30
Al Hala
Al-Najma
00:05
Al Riffa

5618 China PR - Super League

Beijing Guoan
17:00
Shenzhen
Hebei CFFC
17:00
Guangzhou R&F
Shandong Luneng
19:00
Changchun Yatai
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
Shanghai SIPG

5618 China PR - League One

Hangzhou
14:00
Wuhan Three Towns
Meizhou Hakka
14:00
Zhenjiang Huasa

153732 India - Indian Super League

Chennaiyin
21:00
Kerala Blasters

52126 Pakistan - Premier League

WAPDA
06:00
SSGC
Pakistan Navy
06:00
SNGPL

99474 World - AFF Championship

สิงคโปร์
19:30
อินโดนีเซีย

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Mormont
02:00
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Brabant

Football Club Schaerbeek
02:00
Sporting Bruxelles

556 Belgium - Provincial-Limburg

Bregel Sport
01:30
Schoonbeek-Beverst

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Tilikratis
18:30
Ethnikos Skoulikadou
Diavolitsi
20:00
Aias Gastounis
Panachaiki
20:00
Panagriniakos
PAO Vardas
20:00
Diagoras Vrachneika
Amvrakikos Loutrou
20:00
Anagennisi Artas
Acheron Kanalaki
20:00
Nafpaktiakos

251 Italy - Serie C: Girone B

Gubbio
20:30
Cesena
Viterbese
20:30
Fermana
Carrarese
20:30
Pontedera
Modena
00:00
Grosseto
Ancona
00:00
Pescara
Montevarchi
00:00
Reggiana
Vis Pesaro
00:00
Siena
Teramo
00:00
Virtus Entella
Pistoiese
00:00
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone C

Foggia
20:30
Nuova Monterosi
ACR Messina
20:30
Paganese
Picerno
20:30
Vibonese
Campobasso
21:30
Avellino
Latina
00:00
Palermo
Virtus Francavilla
03:00
Catanzaro
Juve Stabia
03:00
Fidelis Andria
Catania
03:00
Monopoli
Bari 1908
03:00
Potenza Calcio
Turris
03:00
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:30
Sestri Levante
Casale
20:30
Bra
Fossano
20:30
Pro Imperia
Gozzano
20:30
Borgosesia
Lavagnese
20:30
Asti
Novara
20:30
Chieri
PDHAE
20:30
Ligorna
Vado
20:30
RG Ticino
Saluzzo
21:00
Città di Varese
Sanremo
21:00
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Adrense
Olginatese
20:30
Villa d'Almè
Brusaporto
20:30
Sona
Desenzano Calvina
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Casatese
20:30
Leon
Legnano
20:30
Caravaggio
Pontisola
20:30
Vis Nova Giussano

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:30
Levico
Caldiero Terme
20:30
Mestre
Montebelluna
20:30
Marignanese
Campodarsego
20:30
Union ArzignanoChiampo
Cartigliano
20:30
Luparense
Delta Calcio Rovigo
20:30
Cjarlins Muzane
Dolomiti Bellunesi
20:30
Spinea
Este
20:30
Adriese
Clodiense
20:30
San Martino Speme

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Prato
Alcione
20:30
Bagnolese
Athletic Carpi
20:30
Lentigione
Borgo San Donnino
20:30
Ravenna
Correggese
20:30
Tritium
Cavenago Fanfulla
20:30
Forlì
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Seravezza
Mezzolara
20:30
Sammaurese
Real Forte Querceta
20:30
Progresso
Rimini
20:30
Sasso Marconi

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:30
Lornano Badesse
Foligno
20:30
Sporting Trestina
Gavorrano
20:30
FC Rieti
Montespaccato
20:30
Cascina
Poggibonsi
20:30
Pianese
Pro Livorno
20:30
Scandicci
San Donato Tavarnelle
20:30
Flaminia
Sangiovannese
20:30
Unipomezia

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
20:30
Matese
Montegiorgio
20:30
Castelnuovo Vomano
Nereto
20:30
Castelfidardo Calcio
Pineto
20:30
Tolentino
Porto D' Ascoli
20:30
Vastese
Recanatese
20:30
San Nicolò
Trastevere
20:30
Chieti
Vastogirardi
20:30
Fano
Aurora Alto Casertano
20:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:30
Atletico Uri
Cassino
20:30
SSC Giugliano
Muravera
20:30
Afragolese
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Lanusei
Team Nuova Florida
20:30
Latte Dolce
Sassari Torres
20:30
Insieme Formia
Vis Artena
20:30
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
San Giorgio
US Bitonto
20:30
Francavilla
Casertana
20:30
Molfetta Calcio
Lavello
20:30
Sorrento
Mariglianese
20:30
Brindisi
Virtus Matino
20:30
Rotonda
Casarano
21:00
Nocerina
Gravina
21:00
Nola 1925
Nardò
21:00
Città di Fasano
Bisceglie
00:00
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
FC Messina
Cavese
20:30
Cittanova Interpiana
Lamezia Terme
20:30
Sancataldese
Gelbison
20:30
Troina
Licata
20:30
Castrovillari
Paternò
20:30
Trapani 1905
Portici
20:30
Santa Maria Cilento
Aversa Normanna
20:30
Rende
San Luca
20:30
Giarre
Città Di Sant’Agata
21:00
Acireale

32 Spain - Tercera - Group 1

Atlético Arnoia
22:00
Ourense CF
Silva
03:00
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 6

Roda
23:00
Villajoyosa
Orihuela
02:00
Olímpic de Xàtiva
RC Catarroja
02:00
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
18:00
Ursaria
Atlético Madrid II
18:00
Getafe II
Alcorcón II
22:00
Galapagar
Torrejón
00:00
Moratalaz
Complutense
00:00
Villaviciosa Odón
Pozuelo Alarcón
00:00
Villaverde-Boetticher
Colonia Moscardo
00:00
Madrid 2021 FP
Alcobendas
02:00
Trival Valderas
Carabanchel
02:00
Parla
Las Rozas
02:00
Tres Cantos

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
22:00
Platges de Calvià
Serverense
23:00
Portmany
Llosetense
01:00
Campos

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
00:00
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 15

Cantolagua
02:00
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 17

Biescas
01:00
Calamocha

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
07:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

Pogradeci
19:30
Tomori Berat
Lushnja
19:30
Shkumbini Peqin
Vora
19:30
Apolonia Fier

98 Australia - Ffa Cup

ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:30
Brisbane Roar
เมลเบิร์น ซิตี้
15:30
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
Gold Coast Knights
16:30
เมลเบิร์น วิคตอรี

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
18:30
Spal U19
Inter U19
18:30
Torino U19
Roma U19
18:30
Genoa U19
Fiorentina U19
20:30
Napoli U19
Sampdoria U19
20:30
Verona U19

2756 Malta - Fa Trophy

Naxxar Lions
01:30
San Gwann

251 Italy - Primavera 2

Como U19
20:00
Pordenone U19
Pisa U19
20:30
Perugia U19

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Ittihad Kalba
19:45
Al Arabi
Al Dhafra
19:50
Shabab Al Ahli Dubai
Al Sharjah
22:45
Hatta

99474 World - Caf Super Cup

Al Ahly
00:00
Raja Casablanca

191038 Botswana - Premier League

Police XI
21:00
BR Highlanders
Sua Flamingoes
21:00
BDF XI
Prisons XI
23:00
Security Systems
Orapa United
06:00
Morupule Wanderers
Gilport Lions
06:00
Mogoditshane Fighters

482134 Lesotho - Premier League

Linare
20:00
Lesotho Defence Force

2493 Mauritania - Super D1

Médine
21:00
Gourel Sangue
Garde Nationale
23:00
SNIM

3039 Togo - Championnat National

Togo Port
22:00
Kotoko
ASKO de Kara
22:00
Semassi

1560 Congo - Ligue 1

Kondzo
20:00
Leopards de Dolisie
CARA Brazzaville
22:00
Otôho d'Oyo

32 Spain - Primera Division Women

Real Madrid W
22:00
Huelva W
Athletic Club W
22:00
Atletico Madrid W
Sevilla W
23:00
Atletico Granadilla W
Barcelona W
23:00
Madrid CFF W
Levante W
23:00
Rayo Vallecano W
Alavés W
23:00
Real Sociedad W
Real Betis W
23:30
Villarreal W
Valencia W
00:00
Eibar W

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
02:00
Eendracht Aalst W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Farense U23
22:00
Belenenses U23

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Cádiz U19
18:00
Tomares U19
Jóvenes Promesas U19
19:00
Sevilla U19
Mensajero U19
19:30
Maspalomas U19
Santa Fe U19
22:00
Vázquez Cultural U19
Córdoba U19
22:00
Atlético Jaén U19
Cultural Leonesa U19
22:00
Getafe U19
Castilleja U19
23:00
Sporting Atlético U19
Tiro de Pichón U19
23:00
Recreativo Huelva U19
San Félix U19
23:00
Calavera U19
Almería U19
23:00
El Ejido U19
Coria U19
00:00
Real Betis U19
Mutilvera U19
00:30
AD San Juan U19
Granada U19
00:45
Séneca U19
Málaga U19
01:00
Sanluqueno U19

69697 Vietnam - U21 Championship

Viettel U21
14:30
Da Nang U21
Hoang Anh Gia Lai U21
17:00
PVF Vietnam U21

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Chamchuri United
15:30
Army
Grakcu Sai Mai United
15:30
Nonthaburi
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Muangnont
Prime Bangkok
15:30
Bangkok
Samut Prakan
15:30
Inter Bangkok
Siam
15:30
North Bangkok University
ม.ธนบุรี
15:30
Welfare Royal Air Force
Khonkaen Mordindang
15:30
Surin Sugar
Mahasarakham United
15:30
Sakon Nakhon
Chaiyaphum United
15:30
Sisaket United
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Surin
15:30
Huai Thalaeng United
Ubon Ratchathani
15:30
Yasothon
Phattalung
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Surat Thani FC
15:30
Trang
Jalor City
15:30
Songkhla
Patong City
16:00
Nara United
Young Singh United
16:00
Satun United
Nakhon Si Thammarat
16:00
Pattani

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 22 ธ.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 22 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 22 ธ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 22 ธ.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 22 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 22 ธ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com