แจกฟรี ตารางบอล 6 ก.พ. 2565

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
18:15
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
โกรนิงเงิน
20:30
Go Ahead Eagles
วิลเลม ทเว
20:30
อาร์เคซี วาลไวก์
อาแจกซ์
22:45
Heracles Almelo

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
18:15
เอดีโอ เดน ฮาก

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
Bayer 04 Leverkusen
VfL Wolfsburg
23:30
SpVgg Greuther Fürth

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
19:00
Lens
นีซ
21:00
Clermont
แร็งส์
21:00
บอร์กโดซ์
สตราส์บูร์ก
21:00
น็องต์
Troyes
21:00
เม็ตซ์
แรนส์
23:00
แบรสต์
ลีลล์
02:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
18:30
กายารี่
โบโลญญ่า
21:00
เอ็มโปลี
ซามพ์โดเรีย
21:00
ซัสเซาโล่
Venezia
21:00
นาโปลี
อูดิเนเซ่
00:00
โตริโน่
ยูเวนตุส
02:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

บาเลนเซีย
20:00
เรอัล โซเซียดาด
FC Barcelona
22:15
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล เบติส
00:30
บียาร์เรอัล
เรอัล มาดริด
03:00
เกรนาดา

49477 ไทยลีก

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Samut Prakan City
Singha Chiangrai United
18:00
Chonburi FC
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
PT Prachuap FC
Suphanburi Football Club
19:00
Nakhonratchasima Mazda FC

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Nakhon Pathom
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
Muangkan United
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

Al Hilal
23:30
Al Jazira

462 เอฟเอคัพ

ลิเวอร์พูล
19:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
23:00
เลสเตอร์ ซิตี้
บอร์มัธ
01:30
Boreham Wood

462 England - Wsl 2 Women

Blackburn Rovers W
19:00
Lewes W
Millwall W
19:00
Durham W
Charlton W
21:00
Watford W
Liverpool W
21:00
Coventry United W
Sunderland W
21:00
Sheffield Utd W
Bristol City W
22:00
Crystal Palace W

462 England - Women's Super League

Chelsea W
19:30
Manchester City W
Everton W
20:00
Reading W
Birmingham W
21:00
Leicester W
Tottenham W
21:00
Brighton W
Aston Villa W
01:00
West Ham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
18:15
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Darmstadt 98
19:30
Hamburger SV
Dynamo Dresden
19:30
Hansa Rostock

11 Germany - 3. Liga

1860 München
19:00
Eintracht Braunschweig
MSV Duisburg
20:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
20:00
Altona 93
Eintracht Norderstedt
20:00
Holstein Kiel II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemie Leipzig
19:00
Babelsberg
Luckenwalde
19:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
20:00
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
SFL Bremerhaven
Leher TS
20:00
BTS Neustadt
Vatan Sport
20:00
Aumund-Vegesack
Hastedt
21:00
Borgfeld
Habenhauser FV
21:30
Schwachhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
20:00
Meiendorfer SV
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Curslack-Neuengamme
Rugenbergen
20:00
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Mecklenburg Schwerin
19:00
Greifswalder FC
Stern
19:00
Pampow
CFC Hertha
19:00
BSC Süd 05
Victoria Seelow
19:00
Rostocker FC
Staaken
19:00
Neustrelitz
Eintracht Mahlsdorf
20:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Wacker Nordhausen
19:00
Budissa Bautzen
Einheit Wernigerode
19:00
Plauen

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
19:45
Kukësi
Laçi
19:45
Vllaznia Shkodër

143 Austria - Austrian Cup

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:30
แอลเอเอสเค ลินซ์

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
เกนท์
Mechelen
22:00
Beerschot-Wilrijk
Anderlecht
00:30
AS Eupen
เกงค์
03:00
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
22:00
RWDM
Westerlo
02:00
Lommel United

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
21:00
Osijek
Istra 1961
23:05
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
21:00
Anorthosis
AEL
00:00
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
19:30
Nea Salamis
Ermis
19:30
Akritas
Ahironas
19:30
Xylotympou
Omonia 29is Maiou
19:30
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
21:00
Baník Ostrava
Pardubice
21:00
Slovácko
Viktoria Plzeň
00:00
Hradec Králové

125 Greece - Super League

AEK Athens
20:00
Apollon Smirnis
Ionikos
22:15
โอลิมเปียกอส
PAOK
00:30
Panathinaikos
Lamia
00:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
20:15
Puskás
เฟเรนซ์วารอส
23:15
Paksi SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Dorogi
20:00
III. Kerületi TUE
Tiszakecske
20:00
Békéscsaba
Szentlőrinc SE
20:00
Győri ETO
Budaörs
20:00
Pécsi MFC
Soroksár SC
20:00
Szolnoki MÁV
Ajka
23:00
Kecskemeti TE
Diósgyőr
23:00
Siófok
Csákvári TK
23:00
Vasas

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
01:15
Hapoel Nof HaGalil

251 Italy - Serie B

Cremonese
22:15
Monza
Pordenone
22:15
สปาล

2756 Malta - Premier League

Floriana
17:30
Balzan
Gudja United
20:00
Birkirkara
Sirens
00:00
Valletta

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
20:00
Rabat Ajax
Zejtun Corinthians
21:00
Marsaxlokk
St. Andrews
00:00
Tarxien Rainbows
Marsa
01:00
Mgarr

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
18:30
Górnik Łęczna
Raków Częstochowa
21:00
Wisła Kraków
Cracovia Kraków
23:30
Lech Poznań

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
22:30
ซานตาคลารา
Boavista
22:30
Vizela
Arouca
01:00
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
18:00
Rio Ave
Vilafranquense
21:00
Mafra

155 Romania - Liga 1

Argeş
19:30
Academica Clinceni
FCSB
00:55
U Craiova 1948

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Motherwell
20:30
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:00
Hearts

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
20:00
เรอัล บายาโดลิด
Amorebieta
20:00
เรอัล โอเบียโด้
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
Mirandés
FC Cartagena
00:15
พัลมาส
เตเนริเฟ
03:00
เลกาเนส

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
20:15
Sion
ลูกาโน
22:30
Luzern
St. Gallen
22:30
ยังบอยส์

404 Turkey - Super Lig

Alanyaspor
20:00
กาลาตาซาราย
Rizespor
20:00
Adana Demirspor
เบซิคตัส
23:00
Antalyaspor
Göztepe
23:00
Altay

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Ümraniyespor
BB Erzurumspor
17:30
Manisa BBSK
Menemen Belediyespor
20:00
Adanaspor
Gençlerbirliği
23:00
Ankaragücü

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
22:00
Cobresal
Unión La Calera
04:00
Universidad Chile
Colo-Colo
06:30
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
02:00
La Equidad
Deportes Tolima
04:05
Atlético Bucaramanga
Millonarios
06:10
Unión Magdalena

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
08:00
Orsomarso
Deportes Quindío
08:15
Llaneros
Fortaleza CEIF
03:00
Real San Andres
Valledupar
03:00
Leones FC

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
08:00
Atletico Marte
Once Municipal
04:00
Isidro Metapán
FAS
04:15
Santa Tecla
CD Platense
04:15
Chalatenango
Alianza
04:15
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Iztapa
Comunicaciones
09:00
Achuapa
Solola
00:00
Santa Lucia
Malacateco
01:00
Municipal
Guastatoya
04:00
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
Plataneros
Marquense
09:00
San Pedro
Puerto San Jose
00:00
Siquinalá
Suchitepéquez
00:00
Deportivo Reu
Zacapa Tellioz
00:00
Mixco
Deportivo Sanarate
00:00
Juventud Pinulteca
Agua Blanca
04:00
Aurora
Chimaltenango
04:00
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
Atlético San Luis
Tijuana
10:06
Pumas UNAM
Querétaro
05:00
Puebla

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
07:00
Walter Ferreti
Real Madriz
08:00
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:15
Guaraní
Cerro Porteño
06:30
Sportivo Ameliano

338 Peru - Primera Division

Melgar
07:00
Carlos Mannucci
Carlos Stein
01:15
ADT
Academia Cantolao
03:30
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

Albion
19:30
Rentistas
Boston River
03:00
Plaza Colonia
Nacional
06:00
Deportivo Maldonado

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Recreativo do Libolo

1320 Congo DR - Super Ligue

Maniema Union
20:00
AC Rangers
Groupe Bazano
20:00
Sanga Balende
Lubumbashi Sport
20:30
Blessing
Don Bosco
20:30
Etoile de Kivu
Panda B5
20:30
Dauphins Noirs
Motema Pembe
21:00
TP Mazembe

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
WAFA
Dreams
22:00
Berekum Chelsea
Bibiani Gold Stars
22:00
Aduana Stars
Hearts of Oak
22:00
Great Olympics
Karela
22:00
Wa All Stars

1179 Kenya - Premier League

Bandari
19:00
Tusker
Leopards
19:00
Bidco United
Sofapaka
19:00
Police
Gor Mahia
19:00
Posta Rangers
Nairobi City Stars
19:00
Tusker
Homeboyz
19:00
Nzoia United

3677 Syria - Premier League

Karama
19:00
Al Ittihad
Jabala
19:00
Nawaeir
Wahda
19:00
Hottin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Geita Gold
20:00
Polisi Tanzania
Namungo
20:00
Mtibwa Sugar
Simba
23:00
Mbeya Kwanza

2931 Andorra - Primera División

Atlètic Club d'Escaldes
17:00
FC Santa Coloma
Ordino
19:30
Engordany
Inter Club d'Escaldes
22:00
Sant Julià
UE Santa Coloma
00:30
Carroi

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
17:00
Atlètic Club II
Jenlai
18:00
FC Santa Coloma II
Extremenya
19:30
Encamp
FC Santa Coloma II
22:00
Atlètic Amèrica

45412 Lebanon - Premier League

Al Ansar
19:15
Shabab El Bourj

7091 Oman - Professional League

Bahla
20:15
Muscat
Al-Rustaq
20:15
Al-Nahda
Al-Ittihad
20:35
Nizwa
Al Suwaiq
23:15
Saham

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
20:05
Al Ittihad
Al Fateh
22:05
Al Batin
Al Nassr
22:20
Al Tai

1439 Tunisia - Ligue 1

Olympique Béja
20:00
Zarzis
Etoile du Sahel
20:00
Slimane
Chebba
20:00
Monastir
Hammam-Lif
20:00
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Uae League

Shabab Al Ahli Dubai
19:15
Emirates
Al Nasr
21:30
Ajman

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
20:15
Al-Taawon
Al Fujairah
20:15
Al Ramms
Masfut
20:15
Hatta
Al Thaid
20:15
Al Bataeh
Gulf Heroes
20:20
Dibba Al Hisn

15326 Bermuda - Premier League

PHC Zebras
02:00
Somerset Eagles
X-Roads Warriors
02:00
North Village Rams
Southampton Rangers
02:00
Robin Hood
Devonshire Cougars
05:30
St. George's Colts

64306 Hong Kong - Premier League

BC Rangers
14:00
HK U23
Warriors
16:30
Southern District

153732 India - Indian Super League

Chennaiyin
21:00
Mumbai City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
20:00
Gemert

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
20:30
Lisse

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
23:00
Club Universitario
Aurora
02:00
Guabirá
Blooming
02:00
Bolívar
Independiente Petrolero
02:00
Always Ready
The Strongest
04:15
Oriente Petrolero
Royal Pari
06:30
Wilstermann

147 Africa - CAF Confederations Cup

JS Kabylie
00:00
Royal Leopards

147 Africa - Africa Cup of Nations

เซเนกัล
02:00
อียิปต์

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Acren
21:00
Solières Sport
Waremme
21:00
Jette
Verlaine
21:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Gullegem
21:00
RFC Wetteren
Toekomst Menen
21:00
Lokeren-Temse
Oudenaarde
21:00
Zelzate
Westhoek
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Olsa Brakel
21:00
Ninove
Sparta Petegem
21:00
Dikkelvenne
Ronse
21:00
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Olympia Wijgmaal
21:00
Berchem Sport
Cappellen
21:00
Londerzeel
Heur Tongeren
21:00
Diegem Sport
KSC City Pirates
21:00
Hades
Eendracht Aalst
21:00
Lyra-Lierse Berlaar
Spouwen-Mopertingen
21:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
21:00
Erpe-Mere United
Anzegem
21:00
Lochristi
Rhodienne-De Hoek
21:00
VW Hamme
Wolvertem Merchtem
21:00
FC Lebbeke
Oostkamp
21:00
Sint-Niklaas
Tempo Overijse
21:00
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Nijlen
21:00
Racing Mechelen
De Kempen
21:00
Wellen
Eendracht Termien
21:00
ลีลล์
Witgoor Sport
21:00
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
21:00
Entité Manageoise
Aische
21:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
20:30
Onhaye
Marloie Sport
21:00
Wanze / Bas-Oha
Habay-la-Neuve
21:00
Richelle United
Aywaille
21:00
Gouvy
Raeren-Eynatten
21:00
Jodoigne
Mormont
21:00
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Rapid Leest
21:00
Bevel FC
Ranst
21:00
Antonia
Retie
21:00
Bornem

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
20:00
Melsbroek
Grimbergen
21:00
Huldenberg
SC Aarschot
21:00
Bodegem Kapelle United
Liedekerke
21:00
Sporting Kampenhout
Stade Bierbeek
21:00
Houtem-Oplinter
Wambeek
21:00
Bertem-Leefdaal
Veltem
21:00
Borght-Humbeek
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Linden
Kosova Schaerbeek
21:00
Grez-Doiceau
Nivellois
21:00
Tubize II
Saint-Josse
21:00
Football Club Schaerbeek
Union Lasne-Ohain
21:00
Sporting Bruxelles
Sportive Brainoise
21:00
Genappe
Etterbeek
21:00
BX Brussels
NSeth Berchem
21:00
Léopold

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Soignies Sports
21:00
Ransart
Houdeng
21:00
Solre-sur-Sambre
Montignies
21:00
RAS Monceau
Morlanwelz
21:00
Belœil
Péruwelz
21:00
Snef-Tyber
Molenbaix
21:00
Le Roeulx
Hornu
21:00
Antoing

556 Belgium - Provincial-Liege

Pontisse Cite
21:00
Sprimont-Comblain II
Mélen-Micheroux
21:00
Rechain
Malmundaria
21:00
Weywertz
Jehaytois
21:00
Beaufays
Etoile de Faimes
21:00
Elsautoise
Aubel
21:00
Ster-Francorchamps
UCE Liège
21:00
JS Fizoise
La Calamine
21:00
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Limburg

Alken
21:00
Herkol
Torpedo Hasselt
21:00
Bregel Sport
Juve Hasselt
21:00
Herk
Zonhoven United
21:00
Herderen-Millen
Zepperen-Brustem
21:00
KFC Eksel
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Achel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
21:00
Vaux-Noville
Florenville
21:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
21:00
Andennais
Chevetogne
21:00
Ciney
Flavion-Morialmé
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Condruzien
21:00
Beauraing
Nismes
21:00
Malonne
Spy
21:00
Meux II
Grand-Leez
21:00
Biesme
ES de la Molignée
21:00
Loyers

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Zele
21:00
Grembergen
Lokeren Doorslaar
21:00
Elene-Grotenberge
Dendermonde
21:00
Eendracht Aalter
HO Kalken
21:00
SK Denderhoutem
Drongen
21:00
St-Joris Sleidinge
Munkzwalm
21:00
Excelsior Mariakerke
Ardennen
21:00
Latem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Lauwe
21:00
Roeselare Daisel
Oostnieuwkerke
21:00
Sassport Boezinge
Wielsbeke
21:00
Rumbeke
SC Zonnebeke
21:00
Blankenberge
Racing Waregem
21:00
RC Lauwe

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
21:00
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Dijon II
20:30
Morteau Montlebon
Paron
20:30
Pontarlier
Sochaux II
20:30
Racing Besançon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
21:00
Déols
Saran Municipal
21:00
Bourges Foot 18 II
Chateauneuf-sur-Loire
21:00
Montlouis

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
18:00
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:30
US Chantilly

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Nestos Chrisoupolis
20:00
Thermaikos Thermis
Doxa Dramas
20:00
Antheias-Aristinou
Anagennisi Plagia
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Orfeas Xanthi
20:00
Aris Avato
Agrotikos Asteras
20:00
Apollon Paralimniou
Ethnikos Sochos
20:00
Pandramaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Nafpaktiakos
20:00
Ethnikos Skoulikadou
Anagennisi Artas
20:00
Acheron Kanalaki
Diagoras Vrachneika
20:00
Amvrakikos Loutrou
Panagriniakos
20:00
PAO Vardas
Aias Gastounis
20:00
Panachaiki
Tilikratis
20:00
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Nea Artaki
Elassona
20:00
Thiseas Agria
Iraklis Larissa
20:00
Atalanti
Fikis
20:00
Aetos Makrychoriou
Ipato
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Amvrysseas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Poseidon Nea Michaniona
20:00
M. Alexandros Trikala
Kozani
20:00
Agios Matthaios
Makedonikos Neapolis
20:00
Iraklis Ampelokipon
Edessaikos
20:00
Anagennisi Giannitsa
Lefkimmi
20:00
Asteras Kalirachis
Thyella Sarakinoi
20:00
Pontion Karagiannion

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Ermionidas-Ermis
16:30
AE Mykonos
Charavgiakos
17:30
Santorini 2020
Panarkadikos
20:00
Aris Skalas
Agios Ierotheos
20:00
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

AE Neapolis
20:00
PAO Rouf

251 Italy - Serie C: Girone B

Siena
20:30
Montevarchi
Grosseto
20:30
Fermana
Pescara
20:30
Gubbio
Pontedera
20:30
Imolese
Teramo
20:30
Lucchese
Carrarese
20:30
Reggiana
Olbia
20:30
Virtus Entella
Vis Pesaro
20:30
Viterbese
Ancona
20:30
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

Turris
20:30
Catania
Vibonese
20:30
Paganese
Bari 1908
23:30
ACR Messina
Catanzaro
23:30
Avellino
Foggia
23:30
Fidelis Andria
Juve Stabia
23:30
Latina
Picerno
23:30
Monopoli
Campobasso
23:30
Palermo
Virtus Francavilla
23:30
Potenza Calcio
Nuova Monterosi
23:30
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Lavagnese
Asti
20:30
Borgosesia
Città di Varese
20:30
Novara
Derthona
20:30
Caronnese
Ligorna
20:30
Gozzano
RG Ticino
20:30
Saluzzo
Sestri Levante
20:30
Fossano
Vado
20:30
Casale
Pro Imperia
21:00
Chieri
Sanremo
21:00
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Arconatese
Olginatese
20:30
Caravaggio
Brusaporto
20:30
Villa d'Almè
Desenzano Calvina
20:30
Adrense
Casatese
20:30
Real Calepina
Castellanzese
20:30
Sona
Crema
20:30
Folgore Caratese
Legnano
20:30
Vis Nova Giussano
Pontisola
20:30
Leon
Sangiuliano City
20:30
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:30
Marignanese
Caldiero Terme
20:30
Spinea
Montebelluna
20:30
Union ArzignanoChiampo
Campodarsego
20:30
San Martino Speme
Cartigliano
20:30
Levico
Cjarlins Muzane
20:30
Adriese
Delta Calcio Rovigo
20:30
Mestre
Dolomiti Bellunesi
20:30
Luparense
Clodiense
20:30
Este

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Seravezza
Borgo San Donnino
20:30
Cavenago Fanfulla
Forlì
20:30
Athletic Carpi
Prato
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Progresso
20:30
Aglianese
Ravenna
20:30
Mezzolara
Real Forte Querceta
20:30
Correggese
Sammaurese
20:30
Alcione
Tritium
20:30
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:30
Unipomezia
Foligno
20:30
FC Rieti
Gavorrano
20:30
Montespaccato
Pianese
20:30
Cascina
Poggibonsi
20:30
Scandicci
Pro Livorno
20:30
Cannara
San Donato Tavarnelle
20:30
Lornano Badesse
Sangiovannese
20:30
Sporting Trestina
Tiferno Lerchi
20:30
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
20:30
Chieti
Aurora Alto Casertano
20:30
Tolentino
Nereto
20:30
Matese
Pineto
20:30
Montegiorgio
Porto D' Ascoli
20:30
Castelfidardo Calcio
Trastevere
20:30
San Nicolò
Vastogirardi
20:30
Vastese
Recanatese
20:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:30
Insieme Formia
Carbonia
20:30
Afragolese
Cassino
20:30
CynthiAlbalonga
Gladiator
20:30
Real Monterotondo Scalo
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
SSC Giugliano
Team Nuova Florida
20:30
Atletico Uri
Vis Artena
20:30
Aprilia
Muravera
21:00
Latte Dolce
Sassari Torres
21:00
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
20:30
Nardò
Nola 1925
20:30
Audace Cerignola
San Giorgio
20:30
Mariglianese
Molfetta Calcio
20:30
Virtus Matino
Rotonda
20:30
Francavilla
Sorrento
20:30
US Bitonto
Bisceglie
21:00
Gravina
Città di Fasano
21:00
Lavello
Team Altamura
21:00
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Portici
Castrovillari
20:30
Lamezia Terme
Trapani 1905
20:30
Cittanova Interpiana
Giarre
20:30
Aversa Normanna
Licata
20:30
Gelbison
Santa Maria Cilento
20:30
Cavese
Rende
20:30
Acireale
Troina
20:30
Paternò
FC Messina
20:30
Gelbison
Sancataldese
21:00
Città Di Sant’Agata

20 Portugal - 2. Division: Group A

Marítimo II
18:00
Merelinense
Forjães SC
22:00
Maria da Fonte
Vianense
22:00
União Madeira
Pedras Salgadas
22:00
Camara de Lobos
Camacha
23:00
Os Limianos

20 Portugal - 2. Division: Group B

Mirandela
22:00
Paredes
Amarante
22:00
Vila Mea
Vila Real
22:00
AR São Martinho
Macedo Cavaleiros
22:00
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

União de Coimbra
22:00
Gouveia
Leca
22:00
Valadares Gaia
Castro Daire
22:00
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

Vitória de Sernache
22:00
Uniao Idanhense
Peniche
22:00
Marinhense
Oleiros
22:00
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group E

Sintrense
19:00
Ideal
O Elvas
22:00
Loures
Pero Pinheiro
22:00
Coruchense
Operário
23:00
CF Os Belenenses
Rabo Peixe
23:00
Sacavenense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Imortal Albufeira
22:00
Uniao Montemor
Lagos
22:00
Moncarapachense
FC Barreirense
22:00
Pinhalnovense
Olhanense
22:00
FC Serpa
Louletano
22:00
Juventude Evora

32 Spain - Tercera - Group 1

Estradense
18:00
Arzúa
Viveiro
18:00
Juvenil Ponteareas
Silva
18:15
Atlético Arnoia
Polvorín
18:30
Sofán
Villalbés
22:15
Alondras
Noia
23:00
Barco
Choco
23:00
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

Langreo II
18:00
Covadonga
Lealtad
18:00
Real Oviedo II
San Martin
18:00
Mosconia
Gijon Industrial
18:00
Praviano
Colunga
22:30
Sporting Gijon II
Tuilla
22:30
Lenense
Luarca
22:45
Navarro
Urraca
23:00
Real Titánico
Caudal
00:30
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 3

Noja
22:00
Naval
Gimnástica Torrelavega
23:00
Torina
Selaya
23:00
Atlético Albericia
Textil Escudo
23:00
Siete Villas
Vimenor
23:00
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

Urduliz
17:30
Anaitasuna FT
CD Vitoria
22:00
Beasain
Tolosa
22:30
Basconia
Barakaldo
23:00
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Sant Andreu
Manresa
18:00
Castelldefels
Pobla Mafumet
18:00
Vilassar Mar
San Cristobal
18:00
Sants
Girona II
18:30
Olot
Guineueta
18:30
Peralada
Figueres
22:30
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
17:30
Torrent
Silla
17:30
Hércules II
Roda
18:00
RC Catarroja
Villajoyosa
22:30
Orihuela
Callosa Deportiva
23:00
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Madrid 2021 FP
Getafe II
17:30
Parla
Colonia Moscardo
17:30
Moratalaz
Carabanchel
17:30
Complutense
Tres Cantos
18:00
Ursaria
Rayo Vallecano II
18:00
RSD Alcalá
Galapagar
22:30
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
18:00
Mirandés II
Colegios Diocesanos
18:30
Atlético Astorga
La Virgen del Camino
18:45
Numancia II
Atlético Tordesillas
22:15
Ciudad Rodrigo
Palencia CF
22:30
Guijuelo
Bembibre
22:30
Real Ávila
Almazán
22:30
Cultural Leonesa II
Arandina
23:00
Ribert

32 Spain - Tercera - Group 9

Alhaurín
18:00
Huétor Vega
Alhaurino
18:15
At. Malagueño
Juventud Torremolinos
18:15
Motril
Marbella
19:00
UD San Pedro
Huétor Tájar
00:00
Real Jaén
Ciudad de Torredonjimeno
00:15
Almería II
Atlético Porcuna
00:30
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
18:00
Los Barrios
Conil
18:00
Córdoba II
Antoniano
18:00
Tomares
Sevilla III
18:30
Cartaya
Xerez
18:30
Recreativo Huelva
Rota
23:00
Utrera
Lucena
23:00
Ceuta II
Puente Genil
00:00
Pozoblanco

32 Spain - Tercera - Group 11

Campos
18:00
Murense
Portmany
18:00
Rotlet Molinar
Santanyi
18:00
Poblense
Mallorca II
18:00
Binissalem
Inter Ibiza
18:30
Platges de Calvià
Serverense
22:00
Soller
Manacor
22:30
Mercadal
Constància
22:30
San Rafael
Collerense
22:30
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
19:00
Las Palmas III
Marino
19:00
Tenisca
Atlético Paso
19:00
Buzanada
Tenerife II
19:00
Vera
Herbania
19:00
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

UD Caravaca
17:45
Cartagena FC
UCAM Murcia II
18:00
Deportiva Minera
Archena Sport
22:30
Los Garres
Bala Azul
22:30
Racing Murcia
Mazarrón FC
22:30
Real Murcia II
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Lorca Deportiva
Yeclano
23:00
La Union Atletico
Bullense
23:45
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

Azuaga
18:00
Don Álvaro
Calamonte
18:00
Arroyo
Trujillo
18:00
Jerez
UP Plasencia
18:00
Aceuchal
Diocesano
22:30
Miajadas
Villafranca
23:00
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
22:30
Beti Onak
Corellano
22:30
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
17:30
Agoncillo
Varea
18:00
Vianés
Calahorra II
22:00
CDFC La Calzada
Arnedo
23:00
Alfaro
Cenicero
23:00
Yague
Haro
23:00
Casalarreina
Oyonesa
23:00
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
18:00
Épila
Robres
18:00
Borja
Caspe
18:15
Biescas
Binéfar
18:15
Giner Torrero
Santa Anastasia
22:00
Utebo
Calamocha
22:00
Real Zaragoza II
Illueca
22:15
Barbastro
Belchite 97
22:30
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Villacanas
Conquense
18:00
Guadalajara
Miguelturreño
22:30
Almansa
San Clemente
22:30
Torrijos
Huracán Balazote
23:00
Hogar Alcarreño
Quintanar del Rey
23:00
Villarrobledo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Eskişehirspor
17:00
Amed SK
Ankara Demirspor
17:00
Kastamonuspor
Şanlıurfaspor
17:00
Kırklarelispor
Nazilli Belediyespor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Karacabey Birlikspor
17:00
Pazarspor
Pendikspor
17:00
24 Erzincanspor
Kırşehir Belediyespor
17:00
Tire 1922
Utaş Uşakspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
17:00
Sarıyer
Turgutluspor
17:00
Bodrumspor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Osmanlıspor
Afjet Afyonspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Sakaryaspor
17:00
Van BB
Serik Belediyespor
17:00
Çorum Belediyespor
Sivas Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
17:00
Bugsaşspor
Kütahyaspor
17:00
Bergama Belediyespor
Erbaaspor
17:00
Yıldırım Belediyesispor
Nevşehirspor
17:00
Karaman Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Düzcespor
17:00
Halide Edip Adıvar
Şile Yıldızspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Yomraspor
17:00
Hacettepe
Yeni Altındağ BS
17:00
Kızılcabölükspor
Çarşambaspor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
Erzin Belediyespor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Kuşadasıspor
Yeni Orduspor
17:00
Kestelspor
Elaziz Belediyespor
17:00
76 Iğdır Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karabükspor
17:00
Ağrı 1970
Edirnespor
17:00
Tepecikspor
Gümüşhanespor
17:00
Ankara Adliyespor
Ceyhanspor
17:00
Karaköprü Belediyespor
İçelspor
17:00
Derincespor
Mardin BB
17:00
Fethiyespor

5 Brazil - Amazonense

Iranduba
02:00
Peñarol
Operario AM
02:30
Nacional AM
Manauara
02:30
Cliper

5 Brazil - Baiano 1

UNIRB
02:00
Jacuipense
Atlanta
04:30
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

Paranoá
20:30
Santa Maria
Brasiliense
20:30
Luziânia
Gama
01:30
Taguatinga
Ceilândia
02:00
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

Sergipe
02:00
Altos
Globo
02:00
Botafogo PB

5 Brazil - Carioca Serie A

Madureira
01:30
Vasco da Gama
ฟลาเมงโก
02:00
Fluminense
Portuguesa RJ
05:00
Bangu

5 Brazil - Catarinense 1

Marcílio Dias
02:00
Joinville
Hercílio Luz
02:00
Figueirense
Juventus SC
05:00
Barra do Garcas
Camboriú
05:00
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Gaucho 1

Caxias
02:00
Brasil de Pelotas
União RS
04:30
Juventude
Novo Hamburgo
05:00
São Luiz
EC São José
05:00
Aimoré
Grêmio
05:30
Guarany de Bagé

5 Brazil - Goiano 1

Jataiense
01:30
Goianésia
Iporá
01:30
Goiatuba EC
Anápolis
02:00
Grêmio Anápolis
Morrinhos
02:00
Goiás

5 Brazil - Maranhense

Cordino
01:30
Moto Club MA
Tuntum
01:30
São José MA

5 Brazil - Matogrossense

Academia
04:00
Grêmio Sorriso
Dom Bosco
04:00
Luverdense
Nova Mutum EC
04:00
Acao Cuiaba

5 Brazil - Mineiro 1

Atlético Mineiro
21:00
CAP Patrocinense
Tombense
02:00
Villa Nova
URT
02:00
Uberlândia

5 Brazil - Paraense

Amazônia PA
19:30
Tuna Luso
Itupiranga
02:00
Remo
Paragominas
02:00
Bragantino PA

5 Brazil - Paraibano

CSP
02:00
Campinense

5 Brazil - Paranaense 1

Cianorte
02:00
Azuriz
Rio Branco PR
02:00
Maringá
Athletico PR
05:00
União PR
Cascavel
05:00
Londrina

5 Brazil - Paulista A1

Mirassol
21:00
Santo André
Guarani
02:00
Santos
Ituano
04:30
Corinthians
Inter de Limeira
06:30
Botafogo SP
Ferroviária
06:30
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

CA Linense
20:00
Monte Azul
EC Lemense
21:00
Portuguesa
RB Brasil
02:00
ยูเวนตุส
São Bento
02:00
Taubaté
Velo Clube
05:00
Portuguesa Santista

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
20:00
Barretos
Matonense
20:00
USAC
Bandeirante SP
04:00
EC São Bernardo

5 Brazil - Pernambucano 1

Santa Cruz
02:00
Íbis
Salgueiro
02:00
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
19:00
Ríver

5 Brazil - Potiguar

América RN
02:00
Forca e Luz

5 Brazil - Sul Matogrossense

Coxim
02:00
Aquidauanense
Operário MS
03:00
Comercial MS
Águia Negra
04:00
Dourados Atlético

5 Brazil - Tocantinense

Nova Conquista
02:00
União Carmolandense

144816 Belize - Premier League

Altitude
08:30
Garden City
San Pedro Pirates
05:00
Caesar Ridge

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
21:00
Libertas
Juvenes / Dogana
21:00
Pennarossa
Domagnano
21:00
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:05
Macarthur
เมลเบิร์น ซิตี้
14:45
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
19:30
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

Klosi
19:30
Veleçiku Koplik
Sopoti Librazhd
19:30
Labëria
Gramozi Ersekë
19:30
Naftëtari Kuçovë
Këlcyra
19:30
Albpetrol Patos
Përmeti
19:30
Luftëtari

146 South Africa - Nedbank Cup

Orlando Pirates
20:00
AmaZulu

556 Belgium - First Amateur Division

Knokke
21:00
Olympic Charleroi
Rupel Boom
21:00
Liège
URSL Visé
21:00
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

Borussia M'gladbach U19
17:00
Dusseldorf U19
Oberhausen U19
17:00
Duisburg U19
Preussen Munster U19
17:00
Schalke 04 U19
Viktoria Berlin U19
19:00
Eimsbütteler TV U19
Stuttgarter Kickers U19
19:00
Darmstadt 98 U19
Viktoria Köln U19
20:00
Alemannia Aachen U19
Rot-Weiss Essen U19
20:00
Arminia Bielefeld U19
Astoria Walldorf U19
20:00
Ulm U19
Unterhaching U19
21:30
Kickers Offenbach U19

251 Italy - PrimaVera 1

Verona U19
16:40
Napoli U19
Torino U19
17:00
Lecce U19
Spal U19
18:30
Juventus U19

41 Europe - Atlantic Cup

Midtjylland
02:30
Breidablik

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Valur
23:00
KR

716 Nigeria - Npfl

Sunshine Stars
22:00
Enyimba
Niger Tornadoes
22:00
Katsina United
Kwara United
22:00
Lobi Stars
MFM
22:00
Akwa United
Remo Stars
22:00
Shooting Stars
Plateau United
22:00
Rivers United
Wikki Tourist
22:00
Enugu Rangers

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Veraguas
Árabe Unido
04:00
Alianza
Atlético Chiriquí
06:00
Independiente

11555657 South America - Copa Libertadores U20

LDU Quito U20
03:00
Internacional U20
Peñarol U20
05:30
Millonarios U20

122 Kosovo - Kosovar Cup

Prishtina
19:00
Drenica
KF Ballkani
19:00
Malisheva
Fushe Kosova
19:00
Drita

3126 Luxembourg - National Division

Jeunesse d'Esch
22:00
Wiltz
Hostert
22:00
RM Hamm Benfica
Racing
22:00
Rodange
Mondorf-les-Bains
22:00
UNA Strassen
Etzella Ettelbrück
22:00
Fola Esch
Differdange 03
22:00
Victoria Rosport

191038 Botswana - Premier League

Gilport Lions
20:30
Sua Flamingoes
Morupule Wanderers
21:00
Security Systems
Prisons XI
21:00
Notwane
Galaxy
21:00
Masitaoka

482134 Lesotho - Premier League

Manonyane
20:00
Lijabatho
Likhopo
20:00
Linare

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Glacis United
22:00
College Cosmo
Manchester 62
00:30
Lincoln Red Imps

3039 Togo - Championnat National

Anges Notsè
22:00
Gbohloe-Su
Dynamic Togolais
22:00
OTR
Kotoko
22:00
Gomido
ASKO de Kara
22:00
Kara
Unisport
22:00
Binah

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
20:00
Leopards de Dolisie
Étoile du Congo
22:00
Otôho d'Oyo

32 Spain - Primera Division Women

Real Sociedad W
17:30
Atletico Madrid W
Huelva W
18:00
Athletic Club W
Barcelona W
18:00
Eibar W
Madrid CFF W
18:00
Atletico Granadilla W
Real Madrid W
18:00
Real Betis W
Villarreal W
18:00
Rayo Vallecano W
Alavés W
18:00
Sevilla W
Valencia W
23:30
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
22:00
Zurich W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Renaissance Mons 44 W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
20:45
Bordeaux W

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
18:30
Napoli W
Inter Milano W
20:30
Empoli W
Verona W
20:30
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Tijuana W
Atlético San Luis W
06:00
Toluca W

98 Australia - W-League

Melbourne City W
12:05
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
23:00
Sporting Braga U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Mos W
18:00
Versalles W
Sárdoma W
18:00
Sporting Gijón II W
Real Oviedo II W
18:00
Umia W
Gijón FF W
18:00
Victoria CF W
Villestro W
18:30
Deportivo La Coruña II W
Victoria FC W
18:30
León FF W

11240938 Asia - Asian Cup Women

Vietnam W
14:30
Chinese Taipei W
จีน W
18:00
เกาหลีใต้ W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Panelefsiniakos
20:00
Aiolikos
Karavas
20:00
Aittitos Spata
Keratsini
20:00
Thyella Diastavroseos
Ethnikos Piraeus
20:00
Pyliou
Asteras Varis
20:00
Proodeftiki

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:30
Niort II

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:30
Castanet
Rodez II
20:30
Salinieres Aigues Mortes
Fabrègues
20:30
Narbonne
Stade Beaucairois
22:00
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
21:00
Les Ulis

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:00
Team Rhino
GPA
23:00
Samger
Sporting Real FC
23:00
Real de Banjul

99474 World - Club Friendlies Women

Wanda Kraków W
15:15
FSA Kraków W
Žilina W
17:00
Ostrava W
Gütersloh W
18:00
SGS Essen W
Växjö W
19:00
Vittsjo W
Resovia Rzeszów W
23:00
Tarnovia Tarnów

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Chamchuri United
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Welfare Royal Air Force
15:30
Army
Nonthaburi
15:30
Inter Bangkok
Prime Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี

99474 World - Club Friendlies 3

แอลเอ แกลักซี
10:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Fakel
15:00
Inđija
Alaniya Vladikavkaz
15:00
Železničar Pančevo
Rukh Vynnyky
15:30
Akzhayik
Dinamo Brest
16:00
Slavia
Grunwald
18:00
Garching
ลีเกีย วอร์ซอว์
18:00
Bełchatów
SønderjyskE
18:00
FC Helsingør
Lokomotiv Sofia 1929
18:00
CSKA 1948 Sofia II
St. Pauli II
19:00
Heider SV
Neftekhimik
19:00
Kyzyl-Zhar
Heimstetten
19:00
Deisenhofen
Randers
19:00
โอเล็กซานเดรีย
Eintracht Celle
20:00
HSC Hannover
Sandefjord
20:00
Skeid
VfL Oldenburg
20:00
Jeddeloh
Bayern Alzenau
20:00
Aubstadt
Rain / Lech
20:00
Weißenburg
Dalkurd
20:00
Stockholm Internazionale
Orijent 1919
20:00
Radomlje
Sirius
20:00
Häcken
Sarpsborg 08
20:00
Sirius
Odd
20:00
Lyngby
Athletico PR
20:00
Criciúma
Start
20:00
Egersund
CSKA Sofia
20:00
Lovech
Kolos Kovalivka
20:00
Austria Lustenau
Dalkurd
20:00
Stocksund
Greuther Fürth II
20:30
Sonnenhof Großaspach
Kaiserslautern II
20:30
Pirmasens
Mariupol
20:30
Sileks
Norrköping
21:00
Västerås SK
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Akhmat Grozny
Levadia
21:00
Rukh Vynnyky
FK Nizjni Novgorod
21:00
Krylya Sovetov
Fakel
21:30
Akhmat Grozny
คราสโนดาร์
22:00
Häcken
Nordsjælland
22:00
Lyngby
ŁKS Łódź
22:00
Viitorul Şelimbăr
Celaya
02:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies 4

Sigma Olomouc II
16:00
Viktoria Otrokovice
Admira Praha
16:30
Dukla Praha II
Riltsi
18:00
Dorostol
Slovan Giraltovce
18:30
Sokol Lubotice
Lokomotiv G. Oryahovitsa
18:30
Chernolomets
Pobeda
19:00
Tikves
Mashuk-KMV
20:00
Znamya Truda
Borec
20:00
Voska Sport
Neu-Isenburg
21:00
SV Zeilsheim
Ustrem Donchevo
21:00
Sportist General Toshevo
Westfalia Herne
21:15
TVD Velbert

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Huesca W
18:00
Stadium Casablanca W
Transportes Alcaine II W
18:30
Vic Riuprimer W
Europa W
21:00
Sant Lluís W
Balears W
22:45
Espanyol II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Osasuna II W
18:00
Nueva Montaña W
Bizkerre W
23:00
Mutilvera W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Extremadura W
18:00
La Cañada Atlético W
San Miguel W
18:30
Sevilla II W
Olympia Las Rozas W
23:00
Salamanca W
La Rambla W
23:00
Cacereño II W
Cádiz W
23:00
Granada II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Atlético Lince W
19:00
Logroño II W
Samper W
22:00
Tres Cantos W
Pozuelo Alarcón W
22:30
Getafe W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Tarsa W
19:00
Güímar W
Orientación Marítima W
19:00
Las Majoreras W
Llamoro W
19:30
Puerto del Carmen W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

UD Aguilas W
18:30
Villarreal II W
Discobolo-La Torre W
22:00
Levante II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Uttaradit
15:30
See Kwae
Maejo United
15:30
Nakhon Mae Sot United
Uthai Thani
18:00
Chiangrai

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Sakon Nakhon
15:30
Ubon Ratchathani
Huai Thalaeng United
15:30
Khonkaen Mordindang
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Udon United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Songkhla
Patong City
16:00
Phattalung
Young Singh United
16:00
Surat Thani FC

49477 Thailand - Thai League 3 - East

ACDC
15:30
Rayong United
Kohkwang
15:30
Chanthaburi
Kabin United
15:30
Marines Eureka

49477 Thailand - Thai League 3 - West

IPE Samut Sakhon
15:30
Chainat United
Saraburi United
18:00
Samut Songkhram

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Racing Santander U19
17:00
Pabellón Ourense U19
Val Miñor U19
18:15
Atlético Perines U19
Celta de Vigo U19
18:15
Marina Sport U19
Bansander U19
18:30
Real Avilés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Athletic Club U19
17:15
Osasuna U19
Oberena U19
17:30
Antiguoko U19
UD Logroñés U19
18:30
Eibar U19
AD San Juan U19
18:30
Real Sociedad U19
Deportivo Alavés U19
22:30
Pamplona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

San Francisco U19
18:00
Cornellà U19
Damm U19
01:00
Barcelona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Sevilla U19
16:30
Córdoba U19
Málaga U19
18:00
San Félix U19
Atlético Jaén U19
18:15
Vázquez Cultural U19
Jóvenes Promesas U19
19:00
Almería U19
Cádiz U19
19:00
Granada U19
Tomares U19
22:00
Coria U19
Sanluqueno U19
22:30
Tiro de Pichón U19
Recreativo Huelva U19
23:30
Real Betis U19
El Ejido U19
00:30
Santa Fe U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Gimnástica Segoviana U19
17:00
Real Valladolid U19
Alcorcón U19
18:00
Flecha Negra U19
Badajoz U19
18:00
Fuenlabrada U19
Getafe U19
22:00
Leganés U19

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 6 ก.พ. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 6 ก.พ. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 6 ก.พ. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 6 ก.พ. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 6 ก.พ. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 6 ก.พ. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com