แจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
21:00
ลิเวอร์พูล
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
แอสตันวิลลา
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เลสเตอร์ ซิตี้
23:30
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สวอนซีซิตี
20:00
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
19:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
18:15
AZ
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
18:15
วิลเลม ทเว
อาร์เคซี วาลไวก์
20:30
เฟเยนูร์ด
ฮีเรนวีน
20:30
NEC
อาแจกซ์
22:45
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

NAC Breda
18:15
FC Den Bosch
วีวีวี เวนโล
20:30
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

FC Union Berlin
21:30
ดอร์ทมุนด์
TSG Hoffenheim
23:30
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
19:00
ลอริยองต์
อองเช่ร์
21:00
สตราส์บูร์ก
แบรสต์
21:00
Troyes
Clermont
21:00
แซงต์ เอเตียน
น็องต์
21:00
แร็งส์
Lens
23:05
บอร์กโดซ์
เม็ตซ์
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอซี มิลาน
18:30
ซามพ์โดเรีย
เอ็มโปลี
21:00
กายารี่
เจนัว
21:00
Salernitana
เวโรน่า
21:00
อูดิเนเซ่
ซัสเซาโล่
00:00
โรม่า
อตาลันต้า
02:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
20:00
บาเลนเซีย
เลบันเต้
22:15
เรอัล เบติส
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เกรนาดา
เอสปันญ่อล
03:00
FC Barcelona

49477 ไทยลีก

Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
Suphanburi Football Club
PT Prachuap FC
18:00
True Bangkok United
Chonburi FC
18:30
Police Tero FC
Port FC
19:30
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
Raj Pracha
19:00
ลำปาง เอฟซี

462 England - Premier League Cup

Sheffield Utd U23
02:00
Peterborough United U23

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Bristol City W
Sheffield Utd W
20:00
Blackburn Rovers W
Coventry United W
21:00
Charlton W
Crystal Palace W
21:00
Millwall W
Liverpool W
21:00
Sunderland W
Watford W
22:00
Lewes W

462 England - Women's Super League

Manchester City W
19:30
Manchester United W
Everton W
20:00
Aston Villa W
Birmingham W
21:00
Tottenham W
Brighton W
21:00
Reading W
Leicester W
21:00
West Ham W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
ชาลเก้ 04
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Darmstadt 98
Ingolstadt
19:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
19:00
Verl
Wehen Wiesbaden
20:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

Teutonia Hamburg
20:00
Eintracht Norderstedt
St. Pauli II
20:00
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Babelsberg
19:00
Luckenwalde
Altglienicke
19:00
BAK '07
ZFC Meuselwitz
19:30
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
20:00
Schott Mainz
Elversberg
20:00
Hoffenheim II

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
20:00
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Union Bremen
Hemelingen
20:00
Vatan Sport
Komet Arsten
21:00
Blumenthaler SV
Borgfeld
21:00
Habenhauser FV
Hastedt
21:00
Geestemünde
SFL Bremerhaven
21:30
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Buchholz
20:00
Rugenbergen
Buchholz
20:00
Osdorf

11 โอเบอร์ลีกา

Schwarz-Weiß Essen
21:00
Monheim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

BSC Süd 05
19:30
Torgelower SV Greif
Hansa Rostock II
19:30
Victoria Seelow
Greifswalder FC
19:30
CFC Hertha
MSV 1919 Neuruppin
19:30
Stern
Lok Stendal
19:30
Ludwigsfelder FC
Neustrelitz
19:30
Mecklenburg Schwerin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Grimma
19:30
International Leipzig
Martinroda
19:30
Arnstadt
Wacker Nordhausen
19:30
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Eintracht Rheine
20:30
Sprockhövel

2454 Albania - Superliga

Kukësi
19:45
Kastrioti Krujë
Vllaznia Shkodër
22:45
Teuta Durrës

143 Austria - Admiral Bundesliga

Hartberg
20:30
Admira
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Qabala
18:00
Sumqayıt
Sebail
21:00
Zira

556 Belgium - Pro League

เกงค์
19:30
Standard Liège
Union Saint-Gilloise
22:00
Sint-Truiden
คลับ บรูกก์
00:30
Sporting Charleroi
Beerschot-Wilrijk
03:00
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

RWDM
22:00
Deinze
Lommel United
02:00
Excelsior Virton

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
19:15
ลูโดโกเรต์ส
Lokomotiv Sofia 1929
21:30
CSKA Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
21:00
Slaven Koprivnica
Osijek
23:30
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
20:30
Inter Zaprešić
Dinamo Zagreb II
20:30
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
00:00
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
20:00
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
21:00
Jablonec
Slovácko
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Sigma Olomouc
21:00
Mladá Boleslav
Sparta Praha
00:00
Viktoria Plzeň

1233 Finland - Finland Cup

Fish United
19:00
Tervakosken Pato
UrPS
20:00
P-Iirot
Wild II
01:00
TiPS

125 Greece - Super League

OFI
20:00
Volos NFC
Panathinaikos
20:30
Lamia
PAOK
22:15
Atromitos
โอลิมเปียกอส
00:30
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Honvéd
20:15
MOL Vidi
Zalaegerszegi TE
23:15
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
20:00
Pécsi MFC
Siófok
20:00
Csákvári TK
Szolnoki MÁV
20:00
Ajka
Győri ETO
20:00
Budaörs
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Szentlőrinc SE
Békéscsaba
20:00
Szombathelyi Haladás
III. Kerületi TUE
20:00
Tiszakecske
Budafoki MTE
23:00
Vasas
Szeged 2011
23:00
Dorogi

1796 Iceland - League Cup

Valur
19:00
Grótta

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
00:00
Bnei Sakhnin
Beitar Jerusalem
01:15
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

เบรสชา
21:30
Alessandria
เลชเช่
21:30
Benevento
Ascoli
21:30
Como

57142 Macedonia FYR - First League

Skendija 79
20:00
Struga
Skopje
20:00
Borec
Shkupi
20:00
Akademija Pandev
Pelister
20:00
Rabotnicki
Makedonija
20:00
Tikves

2756 Malta - Premier League

Hamrun Spartans
20:00
Gudja United
Sliema Wanderers
22:00
Santa Lucia
Birkirkara
00:00
Sirens

2756 Malta - First Division

Mgarr
20:00
Pietà Hotspurs
Tarxien Rainbows
21:00
Luqa
Naxxar Lions
00:00
Zejtun Corinthians
San Gwann
01:00
Vittoriosa Stars

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
18:30
Piast Gliwice
Pogoń Szczecin
21:00
Zagłębie Lubin
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
Warta Poznań

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
22:30
Moreirense
Belenenses
01:00
Vitória SC
Vizela
03:30
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

Nacional
18:00
Penafiel
Sporting Covilhã
21:00
Benfica II
Varzim
23:00
Leixões
Farense
02:30
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

Argeş
19:30
Mioveni
UTA Arad
22:00
Dinamo Bucureşti
FCSB
00:55
Chindia Târgovişte

1161 Scotland - Scottish Cup

Arbroath
19:30
Hibernian
เซลติก
23:00
Raith Rovers

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
19:00
Bačka Topola
Metalac GM
21:00
Novi Pazar
Kolubara
23:00
Voždovac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
23:00
DAC

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
21:00
Bravo
Olimpija
23:30
Maribor

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

SD Eibar
20:00
Fuenlabrada
เรอัล โอเบียโด้
22:00
เอสดี ฮูเอสก้า
ลูโก
00:15
Amorebieta
อัลกอร์กอน
00:15
เตเนริเฟ
พัลมาส
03:00
Burgos

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
20:15
บาเซิ่ล
Luzern
22:30
Sion
Zürich
22:30
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
20:15
Thun

404 Turkey - Super Lig

Sivasspor
17:30
Yeni Malatyaspor
Antalyaspor
20:00
Fatih Karagümrük
Kasımpaşa
23:00
Alanyaspor
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Konyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
BB Erzurumspor
Manisa BBSK
17:30
Menemen Belediyespor
Eyüpspor
23:00
Bandırmaspor

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
07:30
Independiente
Racing Club
03:00
Gimnasia La Plata
Platense
05:15
Talleres Córdoba

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Jujuy
07:00
Brown de Adrogué
All Boys
07:15
Atlanta
Almirante Brown
07:30
Chacarita Juniors
Deportivo Maipú
03:00
Independiente Rivadavia
Gimnasia Mendoza
03:30
San Martín San Juan
Club Atlético Güemes
06:00
Estudiantes Caseros

80 Chile - Primera Division

La Serena
04:00
Colo-Colo
Universidad Católica
06:30
Unión Española

80 Chile - Primera B

Santiago Wanderers
22:00
Deportes Iquique

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
08:15
América de Cali
Santa Fe
04:00
Deportivo Pereira
Deportivo Cali
06:05
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
02:00
Tigres
Real San Andres
03:00
Barranquilla
Atlético
03:00
Fortaleza CEIF
Llaneros
03:00
Boyacá Chicó

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
Pérez Zeledón
Alajuelense
00:00
Deportivo Saprissa
Grecia
03:00
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
08:00
Chalatenango
Santa Tecla
08:15
Municipal Limeño
Once Municipal
04:00
Firpo
FAS
04:15
Atletico Marte
Alianza
04:15
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
08:00
Achuapa
Solola
00:00
Antigua GFC
Malacateco
01:00
Santa Lucia
Nueva Concepción
04:00
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
09:00
Zacapa Tellioz
Coatepecano IB
01:00
Amatitlan
Juventud Pinulteca
02:00
Chimaltenango
San Pedro
04:00
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Necaxa
Santos Laguna
10:00
América
Pumas UNAM
01:00
León

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
07:00
UNAN Managua
Real Estelí
08:00
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
04:15
Sol de América
Nacional Asunción
06:30
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Cienciano
07:00
Deportivo Municipal
Sporting Cristal
01:15
Melgar
Atlético Grau
01:30
Sport Huancayo
Sport Boys
03:30
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
19:30
Albion
Boston River
03:00
Cerrito
Peñarol
06:00
Defensor Sporting

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Cubango
Desportivo Huíla
21:30
Académica do Lobito
1º de Agosto
22:00
Interclube
Wiliete
22:00
Sporting de Cabinda

1320 Congo DR - Super Ligue

RCK
20:00
Kuya Sport
Blessing
20:30
Renaissance

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
Korhogo
Racing d'Abidjan
22:30
Bassam
Stella
01:00
Bouake

886 Egypt - Premier League

El Gounah
06:00
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Eleven Wonders
Real Tamale
22:00
Hearts of Oak
WAFA
22:00
Karela
Great Olympics
22:00
Elmina Sharks
Ashanti Gold
22:00
Bibiani Gold Stars

1179 Kenya - Premier League

Nzoia United
19:00
Nairobi City Stars
Gor Mahia
19:00
Vihiga Bullets
Posta Rangers
19:00
Leopards
Mathare United
19:00
Nzoia United

16175 Libya - Premier League

Alittihad Misurata
20:00
Asswehly

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
22:00
Mouloudia Oujda

1424 Morocco - Botola 2

El Massira
21:30
Wydad Fès
Olympique Dcheïra
21:30
Ittihad Khemisset
CR Khemis Zemamra
21:30
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

Gorée
23:30
La Linguère
CNEPS Excellence
23:30
Dakar SC
ASEC Ndiambour
23:30
Generation Foot
Guédiawaye
23:30
Mbour Petite Côte

2568 Zambia - Super League

Buildcon
20:00
Lusaka Dynamos
Forest Rangers
20:00
Nkwazi
Green Eagles
20:00
Red Arrows

2931 Andorra - Primera División

Engordany
17:00
Carroi
Atlètic Club d'Escaldes
19:30
Sant Julià
UE Santa Coloma
22:00
FC Santa Coloma
Ordino
00:30
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Club II
17:00
Extremenya
Ranger's
22:00
La Massana
Encamp
23:00
Engordany II
Atlètic Amèrica
00:30
UE Santa Coloma II

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Gol Gohar
18:30
Fajr Sepasi
Paykan
18:30
Havadar
Foolad
19:30
Aluminium Arak
Nassaji Mazandaran
20:30
Persepolis
Esteghlal
22:30
Zob Ahan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
22:10
Al Hilal

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
20:20
Al Fujairah
Al Hamriyah
20:20
Dibba Al Fujairah
Al Ramms
20:20
Al Thaid

155043 Bangladesh - Premier League

Abahani
16:00
Rahmatgonj MFS
Saif
16:00
Sheikh Russel

153732 India - Indian Super League

Mumbai City
21:00
Odisha FC

44 Argentina - Primera C

Puerto Nuevo
03:00
Berazategui
Deportivo Laferrere
03:00
General Lamadrid
Luján
03:00
Real Pilar
Atlas
03:00
Leandro Nicéforo Alem
Midland
06:00
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
20:00
EVV
HV & CV Quick
20:00
HSC '21
Westlandia
20:00
DEM
Groene Ster
20:30
Dongen
UNA
20:30
Gemert

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Municipal Vinto
23:00
The Strongest
Bolívar
02:00
Universitario de Vinto
Santa Cruz
02:00
Guabirá
Real Tomayapo
04:15
Independiente Petrolero

147 Africa - CAF Confederations Cup

TP Mazembe
20:00
Otôho d'Oyo
Cotonsport
20:00
Al Masry
Simba
20:00
ASEC Mimosas
Pyramids FC
23:00
Al Ahli Tripoli
Orlando Pirates
23:00
JS Saoura
CS Sfaxien
02:00
Zanaco
RSB Berkane
02:00
USGN

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Hamoir
20:30
Acren
Jette
20:30
La Louvière
Warnant
21:00
Rebecq
Stockay-Warfusée
21:00
US Givry
Solières Sport
21:00
Meux
Ganshoren
21:00
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
21:00
Sparta Petegem
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Oudenaarde
Zelzate
21:00
Ronse
Merelbeke
21:00
Toekomst Menen
RFC Wetteren
21:00
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Diegem Sport
21:00
Spouwen-Mopertingen
Bocholt
21:00
Cappellen
Pepingen-Halle
21:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

VW Hamme
21:00
Anzegem
Lochristi
21:00
Tempo Overijse
Voorde Appelterre
21:00
Svelta Melsele
Eppegem
21:00
Avanti
Erpe-Mere United
21:00
Torhout
Jong Lede
21:00
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
21:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Schaerbeek-Evere
21:00
Braine
Gosselies Sports
21:00
Tournai
Ostiches
21:00
Aische
Entité Manageoise
21:00
Union Namur
Stockel
21:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Herstal
21:00
Mormont
Richelle United
21:00
Oppagne-Wéris
Jodoigne
21:00
Aywaille
Stade Disonais
21:00
Sprimont-Comblain
Wanze / Bas-Oha
21:00
Huy
Gouvy
21:00
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bornem
21:00
K. Kontich
Bevel FC
21:00
Retie
Berg en Dal
21:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
20:30
NSeth Berchem
BX Brussels
20:30
Union Lasne-Ohain
Melsbroek
21:00
SC Aarschot
Sporting Kampenhout
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Bertem-Leefdaal
21:00
Liedekerke
Borght-Humbeek
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Bodegem Kapelle United
21:00
Veltem
Léopold
21:00
Ixelles
Sporting Bruxelles
21:00
Football Club Schaerbeek
Nivellois
21:00
Saint-Josse
Genappe
21:00
Kosova Schaerbeek
Stade Everois
21:00
Etterbeek
Tubize II
21:00
Sportive Brainoise

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Belœil
21:00
Molenbaix
Montignies
21:00
Gilly
Solre-sur-Sambre
21:00
Péruwelz
RAS Monceau
21:00
Soignies Sports
Ransart
21:00
Morlanwelz
Le Roeulx
21:00
Houdeng
Snef-Tyber
21:00
Hornu
Antoing
21:00
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Liege

JS Fizoise
21:00
Rechain
Beaufays
21:00
UCE Liège
FC Du Geer
21:00
Jehaytois
Sprimont-Comblain II
21:00
Etoile de Faimes
Elsautoise
21:00
La Calamine
Weywertz
21:00
Aubel
Ster-Francorchamps
21:00
Pontisse Cite
Malmundaria
21:00
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:30
Torpedo Hasselt
Helson Helchteren
21:00
Zonhoven United
Herderen-Millen
21:00
Alken
Bregel Sport
21:00
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
21:00
Jeunesse Freylangeoise
Vaux-Noville
21:00
Florenville
RAC Saint-Mard
21:00
Lorraine Arlon
Meix-Devant-Virton
22:00
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
21:00
Malonne
Flavion-Morialmé
21:00
ES de la Molignée
Condruzien
21:00
Andennais
Nismes
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Biesme
21:00
Beauraing
Spy
21:00
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Excelsior Mariakerke
21:00
HO Kalken
SK Denderhoutem
21:00
Dendermonde
Grembergen
21:00
Ardennen
Elene-Grotenberge
21:00
Drongen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Blankenberge
21:00
Sparta Heestert

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
20:00
Elia Lythrodonta
Omonia Psevda
20:00
Iraklis Yerolakkou

17 France - CFA Group A

Poissy
21:00
Versailles

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
19:00
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Dijon II
20:30
Besancon FC
Paron
20:30
Sochaux II
Valdahon Vercel
20:30
Jura Dolois

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
21:00
J3 Amilly
Saran Municipal
21:00
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:30
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
20:30
Dives-Cabourg
Romilly-Pt St Pierre
20:30
Oissel CMS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Antheias-Aristinou
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Nestos Chrisoupolis
Aris Avato
20:00
Doxa Dramas
Apollon Paralimniou
20:00
Anagennisi Plagia
Pandramaikos
20:00
Orfeas Xanthi
Agrotikos Asteras
20:00
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
20:00
Acheron Kanalaki
Amvrakikos Loutrou
20:00
Nafpaktiakos
PAO Vardas
20:00
Anagennisi Artas
Panachaiki
20:00
Diagoras Vrachneika
Diavolitsi
20:00
Panagriniakos
Panegialios
20:00
Aias Gastounis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
20:00
Thiseas Agria
Atalanti
20:00
Atromitos Palamas
Aetos Makrychoriou
20:00
Elassona
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Iraklis Larissa
Amvrysseas
20:00
Fikis
Ipato
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Lefkimmi
19:00
Thyella Sarakinoi
M. Alexandros Trikala
20:00
Agios Matthaios
Iraklis Ampelokipon
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Anagennisi Giannitsa
20:00
Kozani
Asteras Kalirachis
20:00
Makedonikos Neapolis
Pontion Karagiannion
20:00
Edessaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Aris Skalas
16:00
Santorini 2020
AE Mykonos
16:00
Panarkadikos
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Charavgiakos
Fostiras
20:00
Ermionidas-Ermis
Agios Ierotheos
20:00
Ermis Meligous

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Aris Soudas
20:00
PAO Rouf
Almyros Gaziou
20:00
Atsalenios
AE Neapolis
20:00
Giouchtas
Agios Nikolaos
20:00
Panionios
Poros
20:00
Anagennisi Ierapetra

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyori ETO II
17:00
Balatonfuredi
Gyirmót II
17:00
Kaposvári Rákóczi
Videoton II
17:00
Zalaegerszegi TE II
Tatabánya
20:00
SC Sopron
Andráshida
20:00
Kelen
BVSC
20:00
MTE 1904
Nagykanizsai ULE
20:00
Gardony
Érdi VSE
20:00
Puskás II
Veszprém
20:00
Bicskei
Papai Perutz
20:00
Komárom

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Sesto
20:30
FeralpiSalò
Lecco
20:30
Fiorenzuola
Legnago Salus
20:30
Giana Erminio
Juventus U23
20:30
Mantova
Seregno
20:30
Calcio Padova
Piacenza
20:30
Pergolettese
Virtus Verona
20:30
Pro Patria
Südtirol
20:30
Pro Vercelli
Trento Calcio 1921
20:30
Renate

251 Italy - Serie C: Girone B

Gubbio
20:00
Olbia
Viterbese
20:30
Teramo
Imolese
23:30
Ancona
Montevarchi
23:30
Carrarese
Cesena
23:30
Grosseto
Lucchese
23:30
Modena
Virtus Entella
23:30
Pontedera
Fermana
23:30
Vis Pesaro
Pistoiese
23:30
Siena

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:30
Vado
Lavagnese
20:30
Ligorna
Novara
20:30
Pro Imperia
Casale
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:30
Casatese
Folgore Caratese
20:30
Breno
Sona
20:30
Legnano
Villa d'Almè
20:30
Pontisola
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Castellanzese
Vis Nova Giussano
20:30
Crema

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Campodarsego
Marignanese
20:30
Caldiero Terme
Este
20:30
Ambrosiana
Union ArzignanoChiampo
20:30
Dolomiti Bellunesi
Levico
20:30
Delta Calcio Rovigo
Luparense
20:30
Cjarlins Muzane
San Martino Speme
20:30
Cartigliano
Clodiense
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

Athletic Carpi
20:30
Prato
Cavenago Fanfulla
20:30
Progresso
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
Scandicci
Cascina
20:30
Foligno
Flaminia
20:30
Pianese
Gavorrano
20:30
Sangiovannese
Lornano Badesse
20:30
Poggibonsi
Montespaccato
20:30
Arezzo
Unipomezia
20:30
Pro Livorno

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:30
Fano
Chieti
20:30
Porto D' Ascoli
Matese
20:30
Vastogirardi
Montegiorgio
20:30
Recanatese
Pineto
20:30
Aurora Alto Casertano
San Nicolò
20:30
Nereto
Tolentino
20:30
Trastevere
Vastese
20:30
Castelnuovo Vomano
Sambenedettese
20:30
Atletico

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Aprilia
Atletico Uri
20:30
Vis Artena
Cassino
20:30
Sassari Torres
SSC Giugliano
20:30
Team Nuova Florida
Insieme Formia
20:30
Carbonia
Latte Dolce
20:30
Gladiator
Lanusei
21:00
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:30
Molfetta Calcio
Brindisi
20:30
Sorrento
Casertana
20:30
Bisceglie
Lavello
20:30
Team Altamura
Nocerina
20:30
Rotonda
Virtus Matino
20:30
Nola 1925
Audace Cerignola
21:00
Casarano
Nardò
21:00
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:30
Sancataldese
Acireale
20:30
Trapani 1905
Lamezia Terme
20:30
Giarre
Gelbison
20:30
Biancavilla
Paternò
20:30
Santa Maria Cilento
San Luca
20:30
Licata
Trapani 1905
20:30
FC Messina
Città Di Sant’Agata
21:00
Rende

20 Portugal - 2. Division: Group A

Merelinense
22:00
Vianense
Maria da Fonte
22:00
Marítimo II
Os Limianos
22:00
Pedras Salgadas
União Madeira
23:00
Camacha
Camara de Lobos
23:00
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Mirandela
22:00
Berço
Paredes
22:00
Amarante
Vila Mea
22:00
Vila Real
AR São Martinho
22:00
Macedo Cavaleiros
Tirsense
22:00
Santa Marta Penaguião

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gouveia
22:00
Santa Cruz de Alvarenga
União de Coimbra
22:00
Espinho
Ferreira de Aves
22:00
Leca
Valadares Gaia
22:00
Castro Daire
Salgueiros
22:00
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

Vitória de Sernache
22:00
Condeixa
Sertanense
22:00
Peniche
Fontinhas
23:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group E

Loures
18:00
Operário
CF Os Belenenses
22:00
Sintrense
O Elvas
22:00
Pero Pinheiro
Sacavenense
22:00
Coruchense
Ideal
23:00
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group F

Moncarapachense
22:00
FC Barreirense
Uniao Montemor
22:00
Lagos
Pinhalnovense
22:00
Louletano
Juventude Evora
22:00
FC Serpa

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
22:30
Rápido Bouzas
Juvenil Ponteareas
22:30
Polvorín
Sofán
22:30
Choco
Deportivo La Coruña II
22:30
Ourense CF
Alondras
23:00
Noia
Barco
23:00
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Oviedo II
17:30
Luarca
Praviano
18:00
Colunga
Sporting Gijon II
18:00
Roces
Llanes
18:00
Caudal
Covadonga
18:00
Tuilla
Lenense
18:00
Lealtad
Navarro
18:00
San Martin
Mosconia
18:00
Urraca
Real Titánico
18:00
Gijon Industrial
L'Entregu
23:00
Langreo II

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Colindres
Castro
23:00
Cartes
Naval
23:00
Textil Escudo
Gimnástica Torrelavega
23:00
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
18:00
Girona II
Vilafranca
18:30
Manresa
L'Hospitalet
18:30
Guineueta
Peralada
22:30
Granollers
Vilassar Mar
23:30
San Cristobal
Sants
00:00
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Silla
Torrent
18:00
Villarreal III
Hércules II
18:30
Saguntino
Orihuela
23:00
Callosa Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 7

Parla
17:30
Madrid 2021 FP
Trival Valderas
17:30
Tres Cantos
Villaverde-Boetticher
17:30
Galapagar
Ursaria
18:00
Getafe II
Villaviciosa Odón
18:00
Las Rozas
RSD Alcalá
18:00
Carabanchel
Alcobendas
23:00
Torrejón

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
18:00
Colegios Diocesanos
Guijuelo
23:00
Bembibre
Ciudad Rodrigo
23:00
La Virgen del Camino
Real Ávila
23:00
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
18:00
Torreperogil
Huétor Vega
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
UD San Pedro
18:00
Intergym
At. Malagueño
18:00
Marbella
Real Jaén
18:15
Alhaurino
Torre del Mar
18:45
Juventud Torremolinos
El Palo
23:00
Alhaurín
Motril
23:00
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
18:00
Gerena
Tomares
18:00
Xerez
Pozoblanco
23:00
Los Barrios
Lucena
23:00
Cabecense
Utrera
23:30
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Poblense
17:30
Mallorca II
Platges de Calvià
18:00
Constància
San Rafael
18:00
Portmany
Binissalem
18:00
Llosetense
Murense
18:30
Inter Ibiza
PE Sant Jordi
22:00
Serverense
Soller
22:00
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
19:00
Santa Úrsula
Tenisca
19:00
Atlético Paso
Vera
19:00
Unión Sur Yaiza
Las Zocas
19:00
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
17:30
CAP Ciudad de Murcia
UD Caravaca
18:00
Real Murcia II
Cartagena FC
18:00
UCAM Murcia II
El Palmar
18:00
Archena Sport
Racing Murcia
22:00
Mazarrón FC
Lorca Deportiva
22:30
Bala Azul
Deportiva Minera
22:30
Huércal-Overa
Cartagena II
22:30
Yeclano
Los Garres
22:30
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
18:00
Olivenza
UP Plasencia
18:00
Moralo
Badajoz II
22:00
Diocesano
Don Álvaro
22:30
Villafranca
Arroyo
23:00
Azuaga
Jerez
23:00
Calamonte
Aceuchal
23:00
Trujillo
Extremadura UD II
00:30
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

Gares
18:00
Pamplona
Cantolagua
22:30
Azkoyen
Cirbonero
22:30
Avance Ezcabarte
Burladés
23:30
Beti Onak

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
18:00
Calahorra II
Anguiano
22:30
Haro
River Ebro
22:30
Oyonesa
Agoncillo
23:00
Arnedo
Alfaro
23:00
Cenicero
CDFC La Calzada
23:00
Rapid de Murillo
Vianés
23:00
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:00
Caspe
Giner Torrero
17:30
Robres
Biescas
22:00
Cuarte Industrial
Cariñena
22:00
Illueca
Épila
22:30
Binéfar
Borja
22:30
Santa Anastasia
Barbastro
22:30
Calamocha
Utebo
23:00
Belchite 97

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Quintanar del Rey
Albacete II
18:00
Villarrobledo
Torrijos
22:30
Huracán Balazote
Conquense
23:00
Miguelturreño

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Tarsus İdman Yurdu
17:00
Pendikspor
Isparta Davrazspor
17:00
Akhisar Belediyespor
24 Erzincanspor
17:00
Utaş Uşakspor
Zonguldak Kömürspor
17:00
Ankara Demirspor
Pazarspor
17:00
Şanlıurfaspor
Amed SK
17:00
Karacabey Birlikspor
Kastamonuspor
17:00
Eskişehirspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Kırşehir Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

İnegölspor
17:00
Afjet Afyonspor
Bayburt İÖİ
17:00
Etimesgut Belediyespor
Somaspor
17:00
Sakaryaspor
Van BB
17:00
Turgutluspor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Çorum Belediyespor
17:00
Kahramanmaraşspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Karaman Belediyespor
17:00
Elazığspor
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Nevşehirspor
Sancaktepe Belediye
17:00
Erbaaspor
Osmaniyespor
17:00
Hendek Spor
Artvin Hopaspor
17:00
Batman Petrolspor
Bugsaşspor
17:00
Kütahyaspor
Çatalcaspor
17:00
Kahta 02 Spor
Fatsa Belediyespor
17:00
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Bayrampaşaspor
17:00
Elazig Karakocan FK
Kuşadasıspor
17:00
Düzcespor
Hacettepe
17:00
Çarşambaspor
Kestelspor
17:00
Altındağ Spor
Kızılcabölükspor
17:00
Yomraspor
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
Iğdır FK
17:00
Erzin Belediyespor
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
52 Orduspor FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Türk Metal Kırıkkale
17:00
İçelspor
Derincespor
17:00
Mardin BB
Erokspor
17:00
Edirnespor
Karşıyaka
17:00
Karabükspor
Karaköprü Belediyespor
17:00
Tepecikspor
Ağrı 1970
17:00
Orduspor 1967

5 Brazil - Acreano

Rio Branco
03:00
ADESG
Humaitá
05:00
Independencia

5 Brazil - Alagoano

Cruzeiro Arapiraca
02:00
Aliança AL

5 Brazil - Amazonense

Fast Clube
02:30
Iranduba
Manaus
02:30
Cliper
São Raimundo AM
02:30
Nacional AM

5 Brazil - Baiano 1

Vitória da Conquista
02:00
Vitória

5 Brazil - Brasiliense

Gama
01:30
Brasília
Santa Maria
01:30
Taguatinga
Brasiliense
02:00
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Floresta
01:00
Campinense
Sousa
02:00
Sergipe
CRB
04:30
CSA

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
02:00
Estrela do Norte

5 Brazil - Carioca Serie A

Audax Rio
01:30
Boavista
Fluminense
02:00
Portuguesa RJ
ฟลาเมงโก
05:00
Nova Iguaçu
Vasco da Gama
06:00
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

Marcílio Dias
02:00
Concórdia Atlético Clube
Prospera Criciuma
02:00
Barra do Garcas
Chapecoense
02:00
Figueirense
Hercílio Luz
02:00
Camboriú
Juventus SC
05:00
Brusque

5 Brazil - Gaucho 1

Aimoré
07:00
União RS
Brasil de Pelotas
02:00
Novo Hamburgo
EC São José
05:00
Ypiranga Erechim
Grêmio
05:00
Juventude

5 Brazil - Goiano 1

Jataiense
01:30
Anápolis
Iporá
01:30
Vila Nova
Morrinhos
02:00
Grêmio Anápolis
CRAC
02:00
Goiatuba EC

5 Brazil - Matogrossense

Nova Mutum EC
04:00
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

Caldense
21:00
Pouso Alegre
Villa Nova
02:00
URT

5 Brazil - Paraense

Tapajós
19:30
Paysandu
Amazônia PA
19:30
Caeté
Remo
04:00
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

São Paulo Crystal
02:00
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paranaense 1

Independiente FSJ
01:30
Maringá
Cianorte
02:00
Operário PR
Coritiba
04:30
Cascavel
União PR
05:00
Rio Branco PR
Azuriz
06:00
Athletico PR

5 Brazil - Paulista A1

Inter de Limeira
21:00
Mirassol
Santos
02:00
Ituano
Ponte Preta
04:30
São Paulo
São Bernardo
06:30
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

CA Linense
20:00
Osasco Audax
RB Brasil
21:00
Portuguesa
EC Lemense
01:00
Primavera SP
Velo Clube
05:00
Monte Azul

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
20:00
São José EC
Matonense
20:00
Rio Preto
Barretos
02:00
Bandeirante SP

5 Brazil - Pernambucano 1

Sport Recife
03:00
Afogados

5 Brazil - Piauiense

Corí-Sabbá
01:45
4 de Julho
Oeirense
02:00
Altos

5 Brazil - Potiguar

América RN
02:00
Potyguar
ASSU
02:00
Forca e Luz

5 Brazil - Sergipano

Atlético Gloriense
02:00
Boca Júnior
Itabaiana
02:30
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
20:00
União ABC
Costa Rica - MS
02:00
Comercial MS
Dourados Atlético
03:00
Aquidauanense
Águia Negra
04:00
Naviraiense

5 Brazil - Tocantinense

Nova Conquista
02:00
Bela Vista TO

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Defensores Unidos
03:00
JJ Urquiza

44569 Aruba - Division de Honor

RCA
07:30
United
Nacional
05:00
Britannia

144816 Belize - Premier League

Wagiya
07:00
San Pedro Pirates
Caesar Ridge
04:30
Altitude

866998 Fiji - National Football League

Nasinu
07:00
Labasa
Nadi
08:00
Tailevu Naitasiri
Rewa
09:00
Ba
Navua
10:00
Nadroga
Suva
11:30
Lautoka

862868 Nepal - A Division

New Road Team
14:15
Himalayan Sherpa
Armed Police Force
18:00
Sankata

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
21:00
La Fiorita
Pennarossa
21:00
Tre Fiori
Cosmos
21:00
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:45
เพิร์ธ กลอรี
Brisbane Roar
14:45
Macarthur

2454 Albania - 2nd Division

Veleçiku Koplik
19:30
Elbasani
Labëria
19:30
Memaliaj
Devolli
19:30
Përmeti
Luftëtari
19:30
Këlcyra
Albpetrol Patos
19:30
Gramozi Ersekë
Naftëtari Kuçovë
19:30
Sopoti Librazhd
Tepelena
19:30
Flamurtari

99474 World - Friendly International Women

US Virgin Islands W
05:00
Antigua and Barbuda W

146 South Africa - Nedbank Cup

Black Eagles
20:00
Sivutsa
Marumo Gallants FC
20:00
Santos

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
21:00
Thes Sport
Tienen
21:00
Dender
Francs Borains
21:00
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Wuppertaler SV U19
17:00
Borussia Dortmund U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
Viktoria Köln U19
Alemannia Aachen U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Schalke 04 U19
17:00
Rot-Weiss Essen U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Kaiserslautern U19
Stuttgart U19
19:00
Greuther Fürth U19
Saarbrucken U19
19:00
Mainz U19
Duisburg U19
19:15
Paderborn U19
Heidenheim U19
20:00
Stuttgarter Kickers U19
Eintracht Frankfurt U19
20:00
Nurnberg U19

251 Italy - PrimaVera 1

Milan U19
16:45
Sassuolo U19
Lecce U19
17:00
Cagliari U19
Empoli U19
18:30
Verona U19
Napoli U19
20:30
Bologna U19
Sampdoria U19
21:00
Spal U19

716 Nigeria - Npfl

Lobi Stars
22:00
MFM
Akwa United
22:00
Heartland
Gombe United
22:00
Remo Stars
Shooting Stars
22:00
Akwa Starlets
Kano Pillars
22:00
Plateau United
Enugu Rangers
22:00
Abia Warriors
Nasarawa United
22:00
Sunshine Stars

65437 Panama - Lpf

Tauro
08:00
Alianza
Deportivo Universitario
04:00
Atlético Chiriquí
Azuero
06:00
Veraguas

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Orense U20
03:00
Newell's Old Boys U20
Club Guaraní U20
05:30
Univ. Concepción U20

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
19:00
Prishtina
KF Llapi
19:30
Ulpiana

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
22:00
Differdange 03
UNA Strassen
22:00
Etzella Ettelbrück
Swift Hesperange
22:00
Mondorf-les-Bains
RM Hamm Benfica
22:00
Racing
Wiltz
22:00
Hostert
F91 Dudelange
22:00
Jeunesse d'Esch

191038 Botswana - Premier League

Extension Gunners
20:30
Mogoditshane Fighters
Orapa United
21:00
BDF XI
Masitaoka
21:00
Police XI

482134 Lesotho - Premier League

Manonyane
20:00
Liphakoe Football Club
Lesotho Defence Force
20:00
CCX
Likhopo
20:00
Bantu
Mazenod
20:00
Likhopo
Bantu
20:00
Kick4Life
Linare
20:00
Lifofane
LMPS
20:00
Matlama
Linare
21:00
Lijabatho

2493 Mauritania - Super D1

Médine
21:15
Armee
SNIM
23:30
Ksar

3039 Togo - Championnat National

Entente II
22:00
Anges Notsè
Gomido
22:00
OTR
Gbohloe-Su
22:00
Dynamic Togolais
Ifodjè
22:00
Binah
Sara Sport
22:00
Kakadl

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
Nathaly's
Nico-Nicoye
20:00
Diables Noirs
CARA Brazzaville
22:00
Cheminots
V.Club Mokanda
22:00
Étoile du Congo

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
17:00
Real Sociedad W
Eibar W
17:00
Real Madrid W
Valencia W
17:30
Alavés W
Atletico Madrid W
18:00
Sevilla W
Rayo Vallecano W
18:00
Madrid CFF W
Athletic Club W
18:00
Barcelona W
Atletico Granadilla W
19:00
Villarreal W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Yverdon W
22:00
Basel W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
23:30
Santos Laguna W
Juárez W
02:45
Necaxa W

98 Australia - W-League

Perth Glory W
11:05
Melbourne City W
Brisbane Roar W
12:05
Adelaide United W
Newcastle Jets W
15:45
Sydney W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fjölnir / Vængir U19
23:00
Leiknir / KB U19
KR / KV U19 II
01:00
Thróttur / SR U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Leixões U23
18:00
Sporting Braga U23
Portimonense U23
18:00
Benfica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Victoria FC W
18:00
Friol W
Mos W
18:00
Viajes Interrías W
Villestro W
18:30
Umia W

3483 USA - Carolina Challenge Cup

Charleston Battery
07:00
Charlotte

251 Italy - Coppa Italia Women

Roma W
18:30
Como
Juventus W
20:30
Inter Milano W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
20:00
Aittitos Spata
Thyella Diastavroseos
20:00
Panelefsiniakos
Aias Salamina
20:00
Karavas
Pyliou
20:00
Keratsini
Ethnikos Piraeus
20:00
Asteras Varis

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
Chauvigny
Tartas-St Yaguen
20:30
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Salinieres Aigues Mortes
20:30
Fabrègues
Toulouse II
20:30
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
21:00
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
21:00
Consolat Marseille
Lucciana
21:00
Rousset-Ste Victoire

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
Falcons
Marimoo
23:00
Falcons
Wallidan
23:00
Fortune

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Old Bridge
12:15
Park Ridge
Toowong
13:00
Willowburn
Woombye Snakes
13:00
Clairvaux
Bilambil Redbacks
13:00
Logan Roos
Southport Warriors
14:00
Newmarket
Mooroondu
14:00
Rockville Rovers
Logan Village
14:00
Redcliffe PCYC

5724 Sierra Leone - Premier League

Kamboi Eagles
23:15
Anti Drugs Strikers
Wusum Stars
23:15
East End Tigers
Freetown City
23:15
Mighty Blackpool
Old Edwardians
02:00
Johansen

99474 World - Club Friendlies Women

Brisbane City W
13:00
Virginia United W
Mitchelton W
15:00
Moreton Bay United W
KIF Orebro W
19:00
Lidköping W

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
17:00
Polícia

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
22:00
St Josephs FC
Lynx
00:30
Lions FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Nonthaburi
15:00
Muangnont
Grakcu Sai Mai United
15:30
ม.ธนบุรี
Inter Bangkok
15:30
Chamchuri United
Army
15:30
Samut Prakan

99474 World - Club Friendlies 3

ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
Austin
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
10:00
San Diego Loyal
Baltika
15:00
Alaniya Vladikavkaz
Tekstilshchik
15:00
Brașov Steagul Renașt
Dinamo Brest
16:00
Slavia
Greuther Fürth II
17:00
Seligenporten
Vitebsk
17:30
Torpedo BelAZ
AB
18:00
Hvidovre
Vejle
19:00
Fredericia
Dila
19:00
Tekstilshchik
โอเล็กซานเดรีย
19:00
Torpedo Kutaisi
Veres
19:00
Sandnes Ulf
Belshina
19:00
Neman Grodno
Vitebsk
19:50
Torpedo BelAZ
VfL Oldenburg
20:00
Oberneuland
GAIS
20:00
Öster
GAIS
20:00
Falkenberg
Brage
20:00
Dalkurd
Skövde AIK
20:00
IF Karlstad Fotboll
Vorskla
20:00
Atyrau
City
20:30
Ural
Rīgas FS
21:00
Dinamo Moskva
Baltika
21:00
Alaniya Vladikavkaz
FK Nizjni Novgorod
21:00
Dinamo Batumi
ดินาโมเคียฟ
21:00
Inđija
Norrköping
00:00
Örebro
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
00:30
แอลเอ แกลักซี
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
03:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
รีล ซอลต์ เลค
05:30
Viking
Levadia
06:00
Dinamo Batumi
Sochi
06:00
Tobol

99474 World - Club Friendlies 4

LDU Quito
08:15
Aucas
Tyumen
14:00
Dinamo Barnaul
Viktoria Otrokovice
16:00
Vratimov
Admira Praha
17:00
Sokol Živanice
Dvůr Králové
17:30
Chlumec nad Cidlinou
Spartak Varna II
18:00
Dorostol
Etar VT II
19:00
Chernolomets
Septemvri Tervel
19:00
Ustrem Donchevo
Sprint-Jeløy
20:00
Kråkerøy
Tarnby FF
20:00
Greve
Hisøy IL
20:00
Randesund
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
Viersen
Rosenborg II
22:30
Kolstad
Futura Humenne
23:30
Partizán Bardejov

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Aurrerá de Vitoria W
18:00
Monte W
Real Sociedad II W
18:00
Mutilvera W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Granada II W
17:30
La Cañada Atlético W
San Miguel W
18:30
Cádiz W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Tres Cantos W
17:00
Olímpico Madrid W
DNS de Belen W
18:00
Logroño II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Tarsa W
20:45
Puerto del Carmen W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Plaza Argel W
18:00
CFF Albacete W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Nan
15:30
Uthai Thani
Kamphaeng Phet
15:30
Watbot
Chiangrai
17:00
Chiangrai Lanna

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Khonkaen Mordindang
15:30
Yasothon
Sisaket United
15:30
Huai Thalaeng United
Surin
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Jalor City
16:00
Trang
Nakhon Si Thammarat
16:00
Young Singh United
Songkhla
16:30
Nara United

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Marines Eureka
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
Chanthaburi
16:00
Kabin United
Bankhai United
18:00
ACDC

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Assumption United
15:30
Ang Thong
Kanjanapat Group
15:30
Pathum Thani University

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Pabellón Ourense U19
18:00
Bansander U19
Lugo U19
18:00
Racing Santander U19
Pontevedra U19
18:00
Compostela U19
Marina Sport U19
18:00
Val Miñor U19
Atlético Perines U19
22:00
Ural U19
Sporting Gijón U19
22:00
Celta de Vigo U19
Covadonga U19
22:30
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Osasuna U19
17:30
Tolosa U19
Txantrea U19
18:00
Athletic Club U19
Pamplona U19
18:00
Danok Bat U19
Antiguoko U19
18:15
UD Logroñés U19
Tudelano U19
18:30
AD San Juan U19
Eibar U19
21:30
Getxo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Mallorca U19
18:00
Montecarlo U19
Barcelona U19
18:00
Girona U19
Espanyol U19
18:00
Lleida U19
Real Zaragoza U19
19:00
San Francisco U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Recreativo Huelva U19
17:00
Jóvenes Promesas U19
Santa Fe U19
18:00
Tomares U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Calavera U19
Real Betis U19
00:30
Atlético Jaén U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Flecha Negra U19
18:00
Cultural Leonesa U19
Real Valladolid U19
18:00
Badajoz U19
Real Madrid U19
19:00
Alcorcón U19
Leganés U19
19:15
Atl. Madrid U19
Fuenlabrada U19
22:00
Rayo Vallecano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Atlético GC U19
19:00
Unión Viera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Roda U19
16:15
Valencia U19
Villarreal U19
18:00
Alzira U19
La Nucía U19
18:00
Albacete U19

802 Israel - Liga Bet - North A

Hapoel Ironi Karmiel
00:30
Hapoel Ironi Safed

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 13 ก.พ. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com