แจกฟรี ตารางบอล 6 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วัตฟอร์ด
21:00
อาร์เซน่อล
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีเอสวี
18:15
Heracles Almelo
ทเวนเต้
20:30
SC Cambuur
อาแจกซ์
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์
NEC
22:45
AZ
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

FC Köln
23:30
TSG Hoffenheim

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
19:00
เม็ตซ์
บอร์กโดซ์
21:00
Troyes
น็องต์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แร็งส์
21:00
สตราส์บูร์ก
แรนส์
21:00
อองเช่ร์
ลีลล์
23:05
Clermont
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:45
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
18:30
เอ็มโปลี
โบโลญญ่า
21:00
โตริโน่
ฟิออเรนติน่า
21:00
เวโรน่า
Venezia
21:00
ซัสเซาโล่
ยูเวนตุส
00:00
Spezia
นาโปลี
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
เอลเช่
22:15
FC Barcelona
เซลต้า บีโก้
00:30
มาจอร์กา
เรอัล เบติส
03:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
กัมบะ โอซาก้า
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
14:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

เวกัลตะ เซนได
12:00
ThespaKusatsu Gunma
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
Blaublitz Akita
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
Suphanburi Football Club
18:00
Nongbua Pitchaya FC
Police Tero FC
19:30
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

Nakhon Pathom
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Raj Pracha
18:30
อยุธยา ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
ระยอง เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี

462 England - Wsl 2 Women

Blackburn Rovers W
19:00
Durham W
Crystal Palace W
21:00
Coventry United W
Lewes W
21:00
Bristol City W
Millwall W
21:00
Liverpool W
Sunderland W
21:00
Charlton W

462 England - Women's Super League

Arsenal W
19:00
Birmingham W
Reading W
21:00
Tottenham W

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
20:30
AFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

PEC Zwolle W
18:15
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
19:30
Dynamo Dresden
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
Ingolstadt
Erzgebirge Aue
19:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Saarbrücken
19:00
Meppen
Waldhof Mannheim
20:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
20:30
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
19:00
Germania Halberstadt
BAK '07
19:00
Eilenburg
Altglienicke
19:00
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
20:00
TuS RW Koblenz
Astoria Walldorf
20:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
20:00
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
21:00
Linx

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Seligenporten
20:00
Bayern Hof
Großbardorf
20:00
Sand

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Pullach
19:00
Hallbergmoos-Goldach
1860 München II
20:00
1880 Wasserburg
Garching
21:00
Donaustauf

11 Germany - Oberliga: Bremen

Leher TS
20:00
Hemelingen
Union Bremen
21:00
Komet Arsten
Habenhauser FV
21:30
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
21:00
Hürth
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Hennef 05
Wesseling-Urfeld
21:00
Düren Merzenich
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Alfter
Bergisch Gladbach
21:00
Frechen
SV Breinig
21:30
Deutz
Siegburger SV
21:30
Fortuna Köln II
FC BW Friesdorf
21:30
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Cronenberger SC
21:00
Meerbusch
Schonnebeck
21:00
FC Bocholt
SC Velbert
21:00
Sterkrade-Nord
Dusseldorf-West
21:30
SF Baumberg
Hilden
21:30
Schwarz-Weiß Essen
FSV Duisburg
21:30
Kray
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
22:00
Velbert

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Eintracht Mahlsdorf
20:00
Torgelower SV Greif
Greifswalder FC
20:00
Neustrelitz
CFC Hertha
20:00
Rostocker FC
Staaken
20:00
Lok Stendal
Victoria Seelow
20:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Krieschow
20:00
FC Grimma
Einheit Wernigerode
20:00
Martinroda
Arnstadt
20:00
Einheit Rudolstadt
Plauen
20:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Preußen Reinfeld
20:00
Todesfelde
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Weiche Flensburg II
Eckernforder SV
20:00
Altenholz

11 Germany - Oberliga: Westfalen

ASC Dortmund
20:00
Westfalia Rhynern
Hammer SpVg
21:00
Sportfreunde Siegen
Eintracht Rheine
21:00
Gütersloh
Victoria Clarholz
21:00
Paderborn 07 II
Kaan-Marienborn
21:00
Meinerzhagen
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Westfalia Herne
Schermbeck
21:15
Erndtebrück
Ennepetal
21:15
Preußen Münster II

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
13:00
Ararat
BKMA
17:00
Noah
Pyunik
20:00
Ararat-Armenia

143 Austria - Admiral Bundesliga

Admira
23:00
Austria Wien
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Ried
23:00
Sturm Graz
Rapid Vienna
23:00
Austria Klagenfurt
Hartberg
23:00
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
16:30
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
20:00
Sabah
คาราบัค
22:15
Qabala

556 Belgium - Pro League

Antwerp
19:30
Beerschot-Wilrijk
Anderlecht
22:00
KV Oostende
Sporting Charleroi
00:30
Standard Liège
เกนท์
03:00
Zulte-Waregem
AS Eupen
03:00
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

Royal Excel Mouscron
22:00
RWDM
Waasland-Beveren
02:00
Excelsior Virton

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
19:00
Sloboda Tuzla
Borac Banja Luka
21:00
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
21:00
Rudar Kakanj
TOSK Tesanj
21:00
Radnik Hadžići

224 Bulgaria - Parva Liga

Levski Sofia
19:00
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
20:00
Sutjeska Foca

224 Bulgaria - Vtora Liga

Botev Plovdiv II
20:30
Septemvri Simitli

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Hrvatski Dragovoljac
Istra 1961
23:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
21:30
Croatia Zmijavci
Bijelo Brdo
21:30
Opatija

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
00:00
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Enosis
20:30
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
21:00
Hradec Králové
Teplice
21:00
Slovácko
Mladá Boleslav
21:00
Karviná
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vlašim
20:30
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
20:00
OB
AaB
22:00
Vejle
Silkeborg
00:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

Fredericia
20:00
Jammerbugt
Vendsyssel
21:00
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
19:30
Tallinna Kalev
Paide
22:15
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

MaPS
18:00
ÅIFK
Inter Jyväskylä
18:00
NiemU
VesVi
19:00
Eurajoki
HAlku II
20:15
PPS
TuTo
21:00
JyTy Turku
FC Kangasala
21:00
TaPa
Global
23:00
FC RP
Ilves IV
23:00
Haka Juniorit
RaPe
00:00
Atlantis II
Kirkkonummi III
00:00
PPS / Old Stars
Wild
01:00
SexyPöxyt
Tampere United II
01:00
ACE
KelA
01:10
KJP

125 Greece - Super League

AEK Athens
00:00
Asteras Tripolis
Aris
00:00
โอลิมเปียกอส
Atromitos
00:00
Panathinaikos
Volos NFC
00:00
PAS Giannina
Ionikos
00:00
Panaitolikos
OFI
00:00
Apollon Smirnis
Lamia
00:00
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
21:15
MOL Vidi
เฟเรนซ์วารอส
23:45
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budaörs
20:00
III. Kerületi TUE
Soroksár SC
20:00
Békéscsaba
Szentlőrinc SE
20:00
Szeged 2011
Ajka
23:00
Nyíregyháza Spartacus
Csákvári TK
23:00
Pécsi MFC
Vasas
23:00
Szolnoki MÁV
Siófok
23:00
Kecskemeti TE
Szombathelyi Haladás
23:00
Dorogi
Tiszakecske
23:00
Budafoki MTE
Diósgyőr
02:00
Győri ETO

1796 Iceland - League Cup

Thór
23:30
Breidablik

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
00:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Be'er Sheva
01:15
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

Crotone
21:30
Alessandria
Ascoli
21:30
โฟรซิโนเน่
Perugia
21:30
เลชเช่
Vicenza
21:30
Ternana
Cosenza
21:30
Benevento

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
20:00
Hamrun Spartans
Sirens
20:00
Floriana
Sliema Wanderers
00:00
Birkirkara

2756 Malta - First Division

Lija Athletic
21:00
Marsaxlokk
San Gwann
22:00
Rabat Ajax
Fgura United
01:00
Marsa
Senglea Athletic
02:00
Pietà Hotspurs

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
20:00
Cetinje
Grbalj
20:00
Berane
Jedinstvo
20:00
Kom
Igalo
20:00
Mladost
Bokelj
23:00
Arsenal Tivat

1578 Norway - NM Cup

Aalesund
00:00
Bodø / Glimt

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
18:30
Górnik Łęczna
Górnik Zabrze
21:00
Cracovia Kraków
Lech Poznań
23:30
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
18:40
Puszcza Niepołomice
Arka Gdynia
21:00
Polkowice
Chrobry Głogów
00:00
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
22:30
Marítimo
ปากอส เฟอร์ไรร่า
01:00
ปอร์โต้
Vitória SC
03:30
Famalicão
ซานตาคลารา
03:30
Vizela

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
18:00
Leixões
Penafiel
21:00
ชาเวช
Porto II
22:30
Académica
Benfica II
01:00
Varzim
Trofense
03:15
Farense

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
20:00
Chindia Târgovişte
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:30
Dinamo Bucureşti
FCSB
01:30
Voluntari

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Krylya Sovetov
18:00
Arsenal Tula
โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00
Khimki
Dinamo Moskva
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

Tekstilshchik
18:00
Alaniya Vladikavkaz
Dolgie Prudy
18:00
Spartak Moskva II
Akron
18:00
Veles
Metallurg Lipetsk
19:00
Torpedo Moskva
Neftekhimik
19:30
Orenburg
Fakel
20:00
KAMAZ
Urozhay
21:00
SKA Khabarovsk
Volgar Astrakhan
21:00
Yenisey

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
19:00
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

Spartak Subotica
20:00
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
22:15
Novi Pazar
Vojvodina
00:30
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Mačva Šabac
Žarkovo
20:00
Grafičar
Inđija
20:00
Bačka Palanka
Rad Beograd
20:00
Timok

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
23:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
16:30
Slavoj Trebišov
Slovan Bratislava II
16:30
Komárno
Rohožník
17:00
Šamorín
Futura Humenne
20:00
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
21:00
Koper
Maribor
23:30
Bravo
Olimpija
02:15
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
20:30
Rogaška
NŠ Drava
20:30
Dob
Brežice
22:00
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
20:00
อัลกอร์กอน
Ponferradina
22:00
UD Ibiza
เลกาเนส
00:15
Mirandés
Amorebieta
00:15
มาลากา
FC Cartagena
00:15
SD Eibar
คิโรน่า
03:00
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Svenska Cupen

Falkenberg
19:00
Ytterhogdal
Hammarby
19:00
Häcken
Landskrona
19:00
Norrby
IFK Göteborg
19:00
Mjällby
GIF Sundsvall
21:15
Skiljebo
Elfsborg
21:15
Degerfors
Trelleborg
23:30
Sylvia
Kalmar
23:30
Sirius

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
20:15
บาเซิ่ล
Grasshopper
22:30
Servette
St. Gallen
22:30
Sion

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
20:00
Altay
Fenerbahçe
23:00
แทร็บซอนสปอร์
Antalyaspor
23:00
Sivasspor

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
17:30
Bursaspor
Adanaspor
17:30
Manisa BBSK
Tuzlaspor
20:00
İstanbulspor
Eyüpspor
23:00
Ümraniyespor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
19:00
Lviv
ชัคตาร์
22:00
Chornomorets
Desna
00:30
ดินาโมเคียฟ

44 Argentina - Superliga

Racing Club
07:30
Talleres Córdoba
Banfield
03:00
Defensa y Justicia
Newell's Old Boys
03:00
Atlético Tucumán
Boca Juniors
05:15
Huracán

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Caseros
07:30
Villa Dálmine
Guillermo Brown
03:00
Flandria
Chacarita Juniors
03:00
Temperley
Sacachispas
03:00
Deportivo Maipú
San Martín San Juan
03:30
Deportivo Riestra
Atlético Rafaela
05:00
Gimnasia Jujuy
Chaco For Ever
05:30
Club Atlético Güemes

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
22:00
Universidad Chile
O'Higgins
04:00
Audax Italiano
Cobresal
06:30
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
08:15
Patriotas Boyacá
Alianza Petrolera
04:05
Atlético Bucaramanga
Santa Fe
06:10
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
02:00
Boyacá Chicó
Tigres
03:00
Llaneros
Real Cartagena
03:00
Atlético
Barranquilla
04:00
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

Guanacasteca
04:00
Cartaginés
Sporting San José
04:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
08:00
Barcelona Guayaquil
Cumbaya
02:00
Orense
Delfin
04:30
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Firpo
Municipal Limeño
04:00
Chalatenango
FAS
04:15
CD Platense
Alianza
04:15
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
01:00
Antigua GFC
Nueva Concepción
04:00
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
Marquense
Sacachispas
09:00
Aurora
Zacapa Tellioz
09:00
Agua Blanca
Puerto San Jose
00:00
Suchitepéquez
Siquinalá
00:00
San Pedro
Mictlán
00:00
Juventud Pinulteca
Plataneros
01:00
Amatitlan

458 Mexico - Liga MX

มอนเตอร์เรย์
08:06
América
Cruz Azul
10:00
Puebla
Guadalajara
10:00
Santos Laguna
Pumas UNAM
01:00
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

UNAN Managua
05:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
04:00
Sportivo Ameliano
Olimpia
06:15
Tacuary

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
07:00
Sport Boys
Academia Cantolao
23:00
Carlos Mannucci
Carlos Stein
03:00
Alianza Atlético
Alianza Lima
03:30
Sporting Cristal

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Charlotte
07:30
แอลเอ แกลักซี
Austin
04:00
Inter Miami

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:30
Moroka Swallows
Golden Arrows
20:30
Chippa United
Marumo Gallants FC
22:30
Stellenbosch

614 Algeria - Ligue 1

JS Kabylie
20:30
NA Hussein Dey
ASO Chlef
23:00
ES Sétif

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:30
Petro de Luanda
1º de Agosto
22:00
Recreativo da Caála
Kabuscorp
22:00
Interclube
Wiliete
22:00
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
23:00
SONABEL
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Etoile Filante
USFA
23:00
ASEC Koudougou
Majestic
23:00
ASFA-Yennenga
RCK
01:15
ASK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Racing d'Abidjan
22:30
SOL
ASEC Mimosas
01:00
SOA

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
Elmina Sharks
Bibiani Gold Stars
22:00
Medeama
King Faisal
22:00
Aduana Stars
Karela
22:00
Ashanti Gold
Accra Lions
22:00
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Milo

1179 Kenya - Premier League

Vihiga Bullets
19:00
Talanta
Leopards
19:00
Bandari

16175 Libya - Premier League

Al Shat
20:30
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
22:00
Khouribga
Ittihad Tanger
00:15
Riadi Salmi
RSB Berkane
02:30
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
21:30
El Massira
Ittihad Khemisset
21:30
Kawkab Marrakech
Racing de Casablanca
21:30
Olympique Dcheïra
Raja Beni Mellal
21:30
Tihad Casablanca
CR Khemis Zemamra
21:30
AS Salé
USM Oujda
21:30
Moghreb Tétouan
UTS Rabat
21:30
Stade Marocain
Wydad Fès
21:30
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

La Linguère
23:30
Guédiawaye
Pikine
23:30
ASEC Ndiambour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Geita Gold
20:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Power Dynamos

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
17:00
Ordino
Inter Club d'Escaldes
19:30
Engordany
Sant Julià
22:00
Carroi
Atlètic Club d'Escaldes
00:30
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

UE Sant Julia II
17:00
Extremenya
UE Santa Coloma II
19:30
Ranger's
Penya Encarnada
21:30
Jenlai
La Massana
00:30
Engordany II

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Padideh Khorasan
18:00
Tractor Sazi
Mes Rafsanjan
18:30
Naft Masjed Soleyman
Paykan
18:30
Nassaji Mazandaran
Aluminium Arak
18:30
Havadar
Foolad
19:30
Zob Ahan
Esteghlal
21:00
Gol Gohar
Sepahan
21:30
Fajr Sepasi
Sanat Naft
23:00
Persepolis

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
20:00
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
20:30
Al-Taawon
Al Thaid
20:35
Dibba Al Fujairah
Gulf Heroes
20:35
Al Ramms
Masfut
20:35
Al Hamriyah

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
16:30
Abahani Chittagong
Baridhara
16:30
Sheikh Russel
Abahani
18:30
Saif

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
08:00
Southampton Rangers
X-Roads Warriors
02:00
Somerset Eagles
St. George's Colts
02:00
Devonshire Colts
Devonshire Cougars
05:00
PHC Zebras

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:30
Warriors
Hong Kong FC
18:30
HK U23

153732 India - Indian Super League

Goa
21:00
Kerala Blasters

712 Korea Republic - K-League 1

Sangju Sangmu
12:00
Seoul
Jeonbuk Motors
14:30
Ulsan
Jeju United
14:30
Suwon

712 Korea Republic - National League

Siheung Citizen
12:00
Yangju Citizen
Hwaseong
12:00
Changwon City

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Da Nang
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Hai Phong
18:00
FLC Thanh Hoa
Ho Chi Minh City
19:15
Binh Duong

44 Argentina - Primera C

Sportivo Italiano
03:00
Victoriano Arenas
Leandro Nicéforo Alem
03:00
Luján
San Martín Burzaco
03:00
Puerto Nuevo
Midland
05:00
Excursionistas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Dongen
20:00
Westlandia
Hollandia
20:00
HV & CV Quick
GVV Unitas
20:00
Groene Ster
Gemert
20:00
HSC '21
OFC Oostzaan
20:30
OSS '20
UNA
20:30
DEM

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Wilstermann
Santa Cruz
02:00
Aurora
Independiente Petrolero
04:15
Blooming

147 Africa - CAF Confederations Cup

Royal Leopards
21:00
Al-Ittihad

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
21:00
US Givry
Stockay-Warfusée
21:00
Waremme
Ganshoren
21:00
Jette
Warnant
21:00
Meux
Solières Sport
21:00
Tubize
Couvin-Mariembourg
21:00
Verlaine
Hamoir
21:00
La Louvière

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Voorwaarts Zwevezele
21:00
Zelzate
Merelbeke
21:00
Gullegem
RFC Wetteren
21:00
Olsa Brakel
Toekomst Menen
22:00
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Pepingen-Halle
21:00
Heur Tongeren
Bocholt
21:00
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
21:00
Rhodienne-De Hoek
VW Hamme
21:00
Lochristi
Voorde Appelterre
21:00
Avanti
Eppegem
21:00
Oostkamp
Erpe-Mere United
21:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
21:00
Tournai
Stockel
21:00
Schaerbeek-Evere
Binche
21:00
SG-Tertre-Hautrage
Ostiches
21:00
Braine
Gosselies Sports
21:00
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Mormont
21:00
Oppagne-Wéris
Stade Disonais
21:00
Marloie Sport
Jodoigne
21:00
Huy
Richelle United
21:00
Raeren-Eynatten
Herstal
21:00
Habay-la-Neuve
Wanze / Bas-Oha
21:00
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bevel FC
21:00
Eendracht Zoersel
Kalmthout
21:00
Rapid Leest
Ranst
21:00
Vorselaar
Bornem
21:00
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
20:00
Veltem
Grez-Doiceau
20:30
Etterbeek
BX Brussels
20:30
Sporting Bruxelles
Sporting Kampenhout
21:00
SC Aarschot
Bodegem Kapelle United
21:00
Stade Bierbeek
Melsbroek
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Borght-Humbeek
21:00
Grimbergen
Stade Everois
21:00
Football Club Schaerbeek
Nivellois
21:00
Kosova Schaerbeek
Léopold
21:00
Union Lasne-Ohain
Genappe
21:00
Ixelles
Tubize II
21:00
NSeth Berchem
Sportive Brainoise
21:00
Saint-Josse

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Montignies
21:00
Houdeng
RAS Monceau
21:00
Péruwelz
Ransart
21:00
Hornu
Solre-sur-Sambre
21:00
Snef-Tyber
Morlanwelz
21:00
Gilly
Le Roeulx
21:00
Antoing
Soignies Sports
21:00
Molenbaix
Belœil
21:00
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Liege

Sprimont-Comblain II
21:00
Jehaytois
Beaufays
21:00
JS Fizoise
Aubel
21:00
Mélen-Micheroux
Malmundaria
21:00
Pontisse Cite
FC Du Geer
21:00
Rechain
Elsautoise
21:00
UCE Liège
Ster-Francorchamps
21:00
La Calamine
Weywertz
21:00
Etoile de Faimes

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:30
Groen Star Beek
Herderen-Millen
21:00
Herkol
Helson Helchteren
21:00
Verbroedering Maasmechelen
Schoonbeek-Beverst
21:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

RAC Saint-Mard
21:00
Vaux-Noville
Lorraine Arlon
21:00
Longlier
Meix-Devant-Virton
22:00
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

Beauraing
21:00
Chevetogne
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Grand-Leez
Malonne
21:00
Biesme
Flavion-Morialmé
21:00
Nismes
Loyers
21:00
US Dinantaise
ES de la Molignée
21:00
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Grembergen
21:00
Latem
Elene-Grotenberge
21:00
Eendracht Zele
St-Joris Sleidinge
21:00
Ardennen
SK Denderhoutem
21:00
Drongen
Excelsior Mariakerke
21:00
Dendermonde
HO Kalken
22:00
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Roeselare Daisel
21:00
Diksmuide
Blankenberge
21:00
Racing Waregem
Wielsbeke
21:00
SC Zonnebeke

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
16:15
Uherský Brod
Banik Ostrava II
16:15
Sigma Olomouc II
Vysočina Jihlava II
16:15
Uničov
Znojmo
16:15
Hanácká
Hlučín
23:00
Viktoria Otrokovice

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
21:00
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:30
Sochaux II
Paron
20:30
Grandvillars
Dijon II
22:00
Montceau

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
21:00
Orleans II
C' Chartres II
21:00
Montlouis
Chateauroux II
21:00
Montargis
Chateauneuf-sur-Loire
21:00
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:30
RC Epernay
Strasbourg II
20:30
Amneville

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
20:30
Dieppe
Romilly-Pt St Pierre
20:30
Alencon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

PAO Vardas
20:00
Diavolitsi
Acheron Kanalaki
20:00
Tilikratis
Anagennisi Artas
20:00
Aias Gastounis
Panagriniakos
20:00
Diagoras Vrachneika

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Nea Artaki
Atalanti
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Thiseas Agria
20:00
Ipato
Atromitos Palamas
20:00
Fikis
Elassona
20:00
Iraklis Larissa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
20:00
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Ilioupoli
17:30
Santorini 2020
Fostiras
18:00
AE Mykonos
Aris Skalas
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Ermis Meligous
20:00
Panarkadikos
Agios Ierotheos
20:00
Charavgiakos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyirmót II
17:00
Videoton II
Gyori ETO II
17:00
BVSC
Puskás II
17:00
Komárom
Gardony
20:00
Veszprém
MTE 1904
20:00
Érdi VSE
Kelen
20:00
Nagykanizsai ULE
Tatabánya
20:00
Balatonfuredi
SC Sopron
21:00
Kaposvári Rákóczi
Papai Perutz
22:00
Andráshida

251 Italy - Serie C: Girone A

Seregno
20:30
AlbinoLeffe
Calcio Padova
20:30
FeralpiSalò
Pro Sesto
20:30
Juventus U23
Trento Calcio 1921
20:30
Legnago Salus
Südtirol
20:30
Mantova
Lecco
20:30
Pergolettese
Giana Erminio
20:30
Piacenza
Pro Vercelli
20:30
Pro Patria
Triestina
20:30
Renate
Fiorenzuola
20:30
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone B

Fermana
20:30
Ancona
Modena
20:30
Olbia
Grosseto
23:30
Imolese
Viterbese
23:30
Lucchese
Reggiana
23:30
Pontedera
Pescara
23:30
Siena
Cesena
23:30
Teramo
Gubbio
23:30
Vis Pesaro
Montevarchi
23:30
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

Turris
23:30
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone A

Asti
20:30
Città di Varese
Borgosesia
20:30
Ligorna
Chieri
20:30
Bra
Fossano
20:30
Vado
Gozzano
20:30
RG Ticino
Novara
20:30
Sestri Levante
PDHAE
20:30
Casale
Pro Imperia
21:00
Derthona
Lavagnese
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Olginatese
Castellanzese
20:30
Pontisola
Crema
20:30
Casatese
Legnano
20:30
Desenzano Calvina
Leon
20:30
Vis Nova Giussano
Real Calepina
20:30
Arconatese
Sangiuliano City
20:30
Brusaporto
Adrense
20:30
Caravaggio
Villa d'Almè
20:30
Folgore Caratese
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:30
Clodiense
Caldiero Terme
20:30
Union ArzignanoChiampo
Montebelluna
20:30
Campodarsego
Cartigliano
20:30
Este
Cjarlins Muzane
20:30
Levico
Delta Calcio Rovigo
20:30
Marignanese
Dolomiti Bellunesi
20:30
San Martino Speme
Spinea
20:30
Adriese
Mestre
20:30
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Mezzolara
Alcione
20:30
Real Forte Querceta
Athletic Carpi
20:30
Progresso
Bagnolese
20:30
Ravenna
Cavenago Fanfulla
20:30
Correggese
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Sammaurese
Lentigione
20:30
Forlì
Rimini
20:30
Borgo San Donnino
Sasso Marconi
20:30
Prato
Seravezza
20:30
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:30
Gavorrano
Cannara
20:30
Cascina
Pianese
20:30
Lornano Badesse
Poggibonsi
20:30
Unipomezia
Pro Livorno
20:30
Sporting Trestina
San Donato Tavarnelle
20:30
Montespaccato
Sangiovannese
20:30
Foligno
Scandicci
20:30
Flaminia
Tiferno Lerchi
20:30
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
20:30
Aurora Alto Casertano
Castelfidardo Calcio
20:30
Chieti
Castelnuovo Vomano
20:30
Matese
Nereto
20:30
Pineto
Porto D' Ascoli
20:30
Montegiorgio
Trastevere
20:30
Recanatese
Vastese
20:30
San Nicolò
Vastogirardi
20:30
Tolentino
Fano
20:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Real Monterotondo Scalo
Aprilia
20:30
Latte Dolce
Arzachena
20:30
Cassino
Muravera
20:30
SSC Giugliano
Team Nuova Florida
20:30
CynthiAlbalonga
Sassari Torres
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Vis Artena
20:30
Insieme Formia
Carbonia
21:00
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:30
Casarano
Brindisi
20:30
Nola 1925
Francavilla
20:30
Team Altamura
Lavello
20:30
Nardò
Rotonda
20:30
Città di Fasano
Sorrento
20:30
Molfetta Calcio
Audace Cerignola
21:00
Casertana
Nocerina
21:00
San Giorgio
Mariglianese
21:30
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:30
Castrovillari
Acireale
20:30
Troina
Cittanova Interpiana
20:30
Santa Maria Cilento
Lamezia Terme
20:30
San Luca
Portici
20:30
Gelbison
Aversa Normanna
20:30
Licata
Sancataldese
20:30
FC Messina
Città Di Sant’Agata
21:00
Giarre
Trapani 1905
21:00
Sancataldese
Paternò
21:00
Biancavilla

2 Poland - 2. Liga East

Kalisz
18:00
Radunia Stężyca
Wigry Suwałki
23:30
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

Maria da Fonte
18:00
Camacha
Os Limianos
21:00
Camara de Lobos
Forjães SC
22:00
Vianense
Merelinense
22:00
Pedras Salgadas
União Madeira
23:00
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Berço
23:00
Amarante
Mirandela
23:00
Vila Real
Paredes
23:00
Macedo Cavaleiros
Vila Mea
23:00
Santa Marta Penaguião
AR São Martinho
23:00
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Santa Cruz de Alvarenga
23:00
Espinho
Gouveia
23:00
Leca
União de Coimbra
23:00
Castro Daire
Ferreira de Aves
23:00
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

Condeixa
17:30
Praiense
Marinhense
17:30
Fontinhas
Vitória de Sernache
19:00
Peniche
Uniao Idanhense
19:00
Oleiros
Sertanense
19:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group E

O Elvas
19:00
Sintrense
Pero Pinheiro
19:00
Operário
CF Os Belenenses
19:00
Coruchense
Ideal
19:00
Sacavenense
Loures
19:00
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group F

Pinhalnovense
22:00
Juventude Evora
Imortal Albufeira
23:00
FC Barreirense
Moncarapachense
23:00
FC Serpa
Uniao Montemor
23:00
Louletano

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
20:00
Pčinja Trgovište
Radnički Pirot
20:00
Dubocica
Hajduk Veljko
20:00
Buducnost Popovac
Vlasina
20:00
Jagodina
Brzi Brod
20:00
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

RSK Rabrovo
20:00
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra
20:30
TEMPO Partizánske
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:30
Imeľ
Kalna n. Hronom
20:30
OFK Malzenice
Galanta
20:30
Lednické Rovne
Slovan Levice
20:30
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
18:00
Arzúa
Deportivo La Coruña II
18:00
Juvenil Ponteareas
Villalbés
22:30
Silva
Ourense CF
23:30
Barco

32 Spain - Tercera - Group 2

Lealtad
18:00
Llanes
EI San Martin
18:00
Covadonga
Real Titánico
18:00
Navarro
Langreo II
22:30
Colunga
Tuilla
23:00
Sporting Gijon II
Luarca
23:00
L'Entregu
Urraca
23:00
Lenense
Mosconia
23:00
Praviano
Caudal
00:30
Roces

32 Spain - Tercera - Group 3

Noja
23:00
Gimnástica Torrelavega
Vimenor
23:00
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
17:15
CD Vitoria
Beti Gazte
22:30
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Castelldefels
Pobla Mafumet
18:00
Figueres
San Cristobal
18:00
Vilafranca
Granollers
18:00
Sants
Girona II
18:30
Manresa
Guineueta
18:30
Vilassar Mar
Peralada
22:30
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

Valencia II
18:00
Callosa Deportiva
Torrent
18:00
Hércules II
Villarreal III
18:00
RC Catarroja
Silla
22:30
Olímpic de Xàtiva
Villajoyosa
22:30
Beniganim
Saguntino
23:00
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

Trival Valderas
17:30
Ursaria
Villaverde-Boetticher
17:30
Parla
Carabanchel
17:30
Torrejón
Villaviciosa Odón
18:00
Getafe II
RSD Alcalá
18:00
Alcorcón II
Pozuelo Alarcón
18:00
Las Rozas
Moratalaz
22:00
Tres Cantos

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
18:00
Cultural Leonesa II
Atlético Tordesillas
23:00
Guijuelo
Bembibre
23:00
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
18:00
El Palo
Alhaurín
18:00
Real Jaén
Intergym
18:00
Motril
Marbella
18:00
Torre del Mar
Torreperogil
00:00
UD San Pedro
Huétor Tájar
00:00
Juventud Torremolinos
Ciudad de Torredonjimeno
00:15
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
17:00
Tomares
Cabecense
18:00
Cartaya
Puente Genil
23:00
Recreativo Huelva
Antoniano
00:00
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
17:30
Mallorca II
Felanitx
18:30
Inter Ibiza
Mercadal
18:30
Portmany
Platges de Calvià
18:30
Santanyi
Soller
22:00
Poblense

32 Spain - Tercera - Group 12

Marino
19:00
Gran Tarajal
Atlético Paso
19:00
Las Palmas III
Tenerife II
19:00
La Cuadra
Herbania
19:30
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

Huércal-Overa
17:30
Racing Murcia
El Palmar
18:00
Cartagena FC
UD Caravaca
18:00
La Union Atletico
Deportiva Minera
22:30
Los Garres
Bala Azul
22:30
Bullense
Mazarrón FC
22:30
Cartagena II
UCAM Murcia II
22:30
Lorca Deportiva
Archena Sport
23:00
Real Murcia II
CAP Ciudad de Murcia
01:00
Yeclano

32 Spain - Tercera - Group 14

Azuaga
16:00
UP Plasencia
Moralo
18:00
Badajoz II
Calamonte
18:00
Trujillo
Diocesano
22:30
Arroyo
Villafranca
23:00
Aceuchal
Olivenza
02:30
Don Álvaro

32 Spain - Tercera - Group 15

Corellano
22:30
Txantrea
Murchante
22:30
Cortes

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
18:00
River Ebro
Varea
18:00
CDFC La Calzada
Alfaro
23:00
Vianés
Arnedo
23:00
Anguiano
Cenicero
23:00
Casalarreina
Haro
23:00
Calahorra II
Oyonesa
23:00
Rapid de Murillo

32 Spain - Tercera - Group 17

Robres
18:00
Caspe
Binéfar
18:15
Cuarte Industrial
Barbastro
22:00
Atletico Monzon
Calamocha
22:30
Utebo
Cariñena
00:00
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
18:00
Torrijos
Azuqueca
18:00
Villacanas
Guadalajara
18:00
Villarrubia
San Clemente
22:30
Ciudad Real
Huracán Balazote
23:00
Conquense
Quintanar del Rey
00:00
Hogar Alcarreño

5 Brazil - Acreano

Galvez
03:00
Sao Francisco
Andirá
05:00
Independencia

5 Brazil - Amazonense

Amazonas
02:30
JC
Nacional AM
02:30
Cliper

5 Brazil - Baiano 1

Vitória da Conquista
02:00
UNIRB
Bahia de Feira
04:30
Juazeirense

5 Brazil - Copa do Nordeste

Floresta
01:00
Atlético Alagoinhas
Botafogo PB
02:00
Campinense
Náutico
04:30
Sergipe
Sousa
04:30
Globo

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
02:00
CTE Colatina

5 Brazil - Carioca Serie A

Madureira
21:00
Audax Rio
Boavista
01:30
Bangu
ฟลาเมงโก
02:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Cearense 1

Caucaia
02:00
Iguatu

5 Brazil - Gaucho 1

União RS
02:00
EC São José
Internacional
04:15
Aimoré
São Luiz
05:00
Brasil de Pelotas
Juventude
05:00
Guarany de Bagé

5 Brazil - Goiano 1

CRAC
01:30
Atlético GO
Goiatuba EC
01:30
Vila Nova
Iporá
01:30
Aparecidense

5 Brazil - Matogrossense

Sport Sinop
03:00
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

CAP Patrocinense
20:30
Pouso Alegre
Caldense
21:00
Democrata GV
Atlético Mineiro
04:00
Cruzeiro

5 Brazil - Paraense

Paragominas
01:30
Tapajós
Bragantino PA
01:30
Independente PA
Amazônia PA
01:30
Itupiranga
Tuna Luso
01:30
Caeté
Castanhal
01:30
Paysandu
Remo
01:30
Águia de Marabá

5 Brazil - Paraibano

Treze
02:00
Nacional de Patos
Atlético Cajazeirense
02:00
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
02:00
Athletico PR
Operário PR
02:00
Azuriz
Coritiba
02:00
Maringá
Rio Branco PR
02:00
Paraná
União PR
02:00
Independiente FSJ
Londrina
02:00
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
02:00
Guarani
Novorizontino
04:30
Inter de Limeira
São Bernardo
04:45
Mirassol
Bragantino
06:30
Botafogo SP

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
20:00
ยูเวนตุส
Portuguesa Santista
20:00
Osasco Audax
CA Linense
20:00
Velo Clube
Rio Claro
01:00
RB Brasil

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
20:00
Nacional SP
Matonense
20:00
Bandeirante SP

5 Brazil - Piauiense

Ríver
02:00
Flamengo PI
Parnahyba
02:00
Corí-Sabbá

5 Brazil - Potiguar

América RN
02:00
ABC

5 Brazil - Rondoniense

Rondoniense
02:45
Porto Velho
Pimentense
02:45
Real Ariquemes

5 Brazil - Sul Matogrossense

Comercial MS
03:00
Operário MS
Naviraiense
04:00
Águia Negra

5 Brazil - Tocantinense

Nova Conquista
02:00
Tocantinópolis

44569 Aruba - Division de Honor

River Plate
07:30
Britannia
Dakota
05:00
United

144816 Belize - Premier League

Garden City
07:30
San Pedro Pirates
Hankook Verdes
05:00
Altitude

866998 Fiji - National Football League

Tailevu Naitasiri
09:00
Suva
Nasinu
11:00
Rewa

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
21:00
Cosmos
Cailungo
21:00
La Fiorita

462 England - Premier League 2 Divison Two

Birmingham U23
20:00
Reading U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:05
เมลเบิร์น ซิตี้
เพิร์ธ กลอรี
15:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 2nd Division

Elbasani
18:00
Bulqiza
Internacional Tirana
20:00
Veleçiku Koplik
Albpetrol Patos
20:00
Memaliaj
Naftëtari Kuçovë
20:00
Labëria
Tepelena
20:00
Këlcyra
Devolli
20:00
Gramozi Ersekë
Luftëtari
20:00
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
11:30
Gyeongnam
Jeonnam Dragons
14:00
Asan Mugunghwa
Bucheon 1995
16:30
Gimpo

98 Australia - New South Wales

Sydney United
11:00
Wollongong Wolves
Blacktown City
11:00
Rockdale City Suns
Sydney II
14:30
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
14:15
Olympic
SC Wanderers
15:00
Logan Lightning

97374 Jordan - Shield Cup

Aqaba
19:00
Al Sareeh
Al Salt
23:00
Al Hussein

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
21:00
Sint-Eloois-Winkel
Tienen
21:00
URSL Visé
Francs Borains
21:00
Knokke

11 Germany - Junioren Bundesliga

Dusseldorf U19
18:00
RW Essen U19
Stuttgarter Kickers U19
19:00
Ulm U19
Unterhaching U19
19:30
Augsburg U19

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
16:45
Milan U19
Sampdoria U19
18:30
Juventus U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław W
18:00
UKS SMS Lodz W
Bydgoszcz W
18:00
Tarnovia Tarnów

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
18:00
Pardubice W
Dukla Prague W
22:00
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

Lech Poznan U18
19:00
Zaglebie U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Platinum City Rovers
20:30
University of Pretoria
Cape Town Spurs
20:30
Jomo Cosmos
Venda FC
20:30
JDR Stars

716 Nigeria - Npfl

MFM
22:00
Kwara United
Remo Stars
22:00
Sunshine Stars
Akwa Starlets
22:00
Enyimba
Plateau United
22:00
Katsina United
Wikki Tourist
22:00
Lobi Stars
Abia Warriors
22:00
Akwa United
Rivers United
22:00
Shooting Stars
Kano Pillars
22:00
Nasarawa United

65437 Panama - Lpf

Independiente
08:00
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

NE MetroStars
11:30
Croydon Kings

122 Kosovo - Superliga

Drenica
19:00
Drita
Gjilani
19:00
Ulpiana
KF Ballkani
19:30
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Luzern II
20:00
Solothurn
Naters
20:30
Vevey Sports
Kosova
21:30
Münsingen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Young Boys II
20:30
Sion II
Chiasso
21:00
Basel II
Biel-Bienne
21:00
Rapperswil-Jona
Bellinzona
21:00
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

Hostert
22:00
Progrès Niedercorn
Racing
22:00
Jeunesse d'Esch
UT Pétange
22:00
F91 Dudelange
Mondorf-les-Bains
22:00
Wiltz
Differdange 03
22:00
Rodange
Victoria Rosport
22:00
Swift Hesperange
Fola Esch
22:00
UNA Strassen

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
20:00
Spittal

98 Australia - Northern Nsw

Lake Macquarie
10:00
Broadmeadow Magic
Cooks Hill United
12:30
Adamstown Rosebuds

191038 Botswana - Premier League

Notwane
20:30
Extension Gunners
Sua Flamingoes
21:00
Police XI

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
17:00
Lijabatho
Bantu
20:00
Mazenod
Likhopo
20:00
LMPS
Matlama
20:00
Liphakoe Football Club
CCX
20:00
Lijabatho
Lioli
20:00
Linare
Mazenod
20:00
CCX
LMPS
20:00
Liphakoe Football Club

2493 Mauritania - Super D1

Médine
23:00
Kaedi
Nouakchott King's
01:20
Tidjikja

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Biolog
17:00
Mashuk-KMV
SKA Rostov
18:00
Druzhba
Dinamo Stavropol'
19:00
Anzhi
Makhachkala
19:30
Forte Taganrog

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Mallbacken W
18:00
Eskilstuna United W
Jitex W
21:00
Häcken W
Umea W
21:00
Brommapojkarna W
Djurgarden W
22:15
Pitea W

32 Spain - Primera Division Women

Huelva W
18:00
Rayo Vallecano W
Atletico Madrid W
18:00
Atletico Granadilla W
Madrid CFF W
18:00
Valencia W
Alavés W
18:00
Barcelona W
Real Sociedad W
18:00
Eibar W
Villarreal W
22:00
Levante W
Sevilla W
23:00
Real Betis W

251 Italy - Serie A Women

Lazio W
18:30
Sassuolo W
AC Milan W
20:30
Napoli W
Inter Milano W
20:30
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlético San Luis W
06:00
Puebla W

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
08:05
Melbourne City W
Adelaide United W
12:05
Sydney W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

KR / KV U19
00:30
Fylkir / Ellidi U19

614 Algeria - Algeria Youth League

CR Belouizdad U21
21:00
Paradou AC U21
NC Magra U21
21:00
CS Constantine U21

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Villestro W
18:30
Sárdoma W
Versalles W
18:30
Real Oviedo II W
Sporting Gijón II W
22:15
Gijón FF W
Deportivo La Coruña II W
22:30
Friol W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Asteras Varis
20:00
Panelefsiniakos

5 Brazil - Brasileiro Women

Real Brasília W
01:00
Santos W
Cruzeiro W
01:00
Grêmio W
Ferroviária W
04:00
ESMAC W

155 Romania - Liga 2

Concordia Chiajna
17:30
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:30
Stade Bordelais
Niort II
20:30
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:30
Alberes Argelès
Salinieres Aigues Mortes
21:00
Balma

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Côte Bleue
20:30
Cannet Rocheville
Villefranche SJB
20:30
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

Racing Club Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
23:30
Armed Forces

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Mazenod Victory
11:00
Mildura City

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Port Saints
09:30
Kempsey Saints
Boambee
12:00
Northern Storm Thunder

401 Slovakia - Youth League

Senica U19
17:00
FC Košice U19

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
Wusum Stars
East End Lions
23:15
Kallon

99474 World - Club Friendlies Women

Fart W
18:00
Fortuna Ålesund W
Vålerenga W
19:00
Avaldsnes W
LSK Kvinner W
21:00
Stabæk W
Flora
21:00
Saku Sporting W
Kolbotn W
23:00
Arna-Bjørnar W

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
22:00
Glacis United
Europa Point
00:30
College Cosmo

99474 World - Club Friendlies 3

Phoenix Rising
09:00
Tucson
Minsk
17:00
FC Ostrovets
Västerås SK
19:00
Skövde AIK
Hødd
19:00
Træff
HJK
19:00
Sandefjord
Molde
20:00
Hødd
Viking
21:00
Kristiansund
Aalesund
21:00
Molde
Haugesund
22:00
Sandnes Ulf
Sogndal
22:00
Åsane
Mariehamn
22:00
PIF
Sarpsborg 08
23:00
KFUM

99474 World - Club Friendlies 4

Admira Praha
16:00
Mlada Boleslav II
Pardubice II
16:00
Letohrad
Chlumec nad Cidlinou
20:00
Čáslav
Hønefoss
21:00
Skeid II

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Huesca W
18:00
Sant Gabriel W
Son Sardina W
18:00
Collerense W
Sant Lluís W
18:45
Balears W
Vic Riuprimer W
22:00
Europa W
Fontsanta Fatjó W
23:30
Transportes Alcaine II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Aurrerá de Vitoria W
18:00
Racing Santander II W
Mutilvera W
18:30
Tolosa W
Arratia W
18:30
Osasuna II W
Monte W
18:30
San Ignacio W
Nueva Montaña W
19:00
Bizkerre W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Salamanca W
17:00
Cádiz W
Granada II W
17:30
Extremadura W
Málaga W
17:30
Olympia Las Rozas W
La Cañada Atlético W
18:00
La Rambla W
Santa Teresa II W
00:00
San Miguel W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Getafe W
17:30
Atlético Lince W
DNS de Belen W
18:00
Torrelodones W
Tres Cantos W
18:00
Real Madrid II W
Pozuelo Alarcón W
20:30
Laurus W
Olímpico Madrid W
21:30
Samper W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Güímar W
18:00
Orientación Marítima W
Tarsa W
19:00
La Garita W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

CFF Albacete W
17:00
Elche II W
Plaza Argel W
18:00
Toledo W
San Vicente W
18:30
Discobolo-La Torre W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Real Oviedo U19
17:00
Pontevedra U19
Deportivo La Coruña U19
18:00
Lugo U19
Val Miñor U19
18:15
Celta de Vigo U19
Bansander U19
18:30
Atlético Perines U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Mutilvera U19
17:30
Antiguoko U19
Danok Bat U19
18:00
Deportivo Alavés U19
Eibar U19
18:30
Real Sociedad U19
UD Logroñés U19
18:30
Osasuna U19
Athletic Club U19
18:30
Arenas Getxo U19
AD San Juan U19
23:00
Pamplona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Mallorca U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
Ebro U19
22:30
Cerdanyola d. Vallès U19
Montecarlo U19
23:00
Barcelona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Real Betis U19
17:00
Tomares U19
Santa Fe U19
18:00
Cádiz U19
Castilleja U19
18:00
Málaga U19
Calavera U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
Atlético Jaén U19
22:00
Séneca U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Sanluqueno U19
Recreativo Huelva U19
23:15
El Ejido U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

La Cruz U19
00:00
Real Madrid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

La Nucía U19
17:30
Roda U19
Levante U19
18:00
Real Murcia U19
Archena U19
19:00
Valencia U19
Elche U19
19:15
Albacete U19

802 Israel - Liga Bet - South B

MS Jerusalem
00:15
Maccabi Ironi Netivot

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 6 มี.ค. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 6 มี.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 6 มี.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 6 มี.ค. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 6 มี.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 6 มี.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com