แจกฟรี ตารางบอล 1 เม.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัลล์ซิตี
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
01:00
Excelsior
FC Dordrecht
01:00
FC Eindhoven
De Graafschap
01:00
เอ็มเมน
Helmond Sport
01:00
MVV Maastricht
Telstar
01:00
FC Den Bosch
วีวีวี เวนโล
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
Jong AZ
01:00
Jong PSV
NAC Breda
01:00
Jong Ajax
Roda JC Kerkrade
01:00
Jong Utrecht
FC Volendam
01:00
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

FC Union Berlin
01:30
FC Köln

479 เจลีก

อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
สากัน โตสู

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี

462 England - Women's Super League

Birmingham W
01:00
Everton W

462 England - Professional Development League

Millwall U23
19:00
Peterborough United U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
00:30
SC Heerenveen W
ADO Den Haag W
00:30
PEC Zwolle W
VV Alkmaar W
00:30
Feyenoord W
Excelsior Rotterdam W
00:30
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

Dynamo Dresden
23:30
ชาลเก้ 04
Ingolstadt
23:30
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

Meppen
00:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Lübeck
00:00
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Eltersdorf
00:00
Rain / Lech
Illertissen
00:00
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Hertha BSC II
00:00
Auerbach
Tasmania Berlin
00:00
BAK '07
Babelsberg
00:00
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Pirmasens
00:00
Ulm

11 Germany - Regionalliga: West

Homberg
00:00
Schalke 04 II
Rot-Weiss Essen
00:30
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Nöttingen
00:00
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

ATSV Erlangen
00:00
Eintracht Bamberg
SC Feucht
00:00
Vilzing

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Siegburger SV
01:00
Borussia Freialdenhoven

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hansa Rostock II
23:00
Greifswalder FC
Hertha Zehlendorf
00:30
Stern
Mecklenburg Schwerin
00:30
Pampow

143 ออสเตรียลีก1

Amstetten
23:30
Austria Lustenau
Wacker Innsbruck
23:30
Floridsdorfer AC
Vorwärts Steyr
23:30
Austria Wien II
Lafnitz
23:30
Kapfenberger SV
Juniors OÖ
23:30
SV Horn II
Grazer AK
01:25
Blau-Weiß Linz

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

MOIK
17:30
Sabah II
Turan
17:30
Qarabağ II
Keşlə II
18:00
Sumqayıt II
Neftchi II
18:00
Kapaz

556 Belgium - Pro League

Beerschot-Wilrijk
01:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
01:00
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Velez
23:00
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Vtora Liga

Montana
23:30
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
19:00
Cibalia
Sesvete
21:30
Kustošija

116 Cyprus - 2. Division

Omonia 29is Maiou
23:00
Enosis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Zbrojovka Brno
23:00
Příbram
Opava
23:00
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
00:00
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:30
Hvidovre
Fremad Amager
00:00
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
23:00
Paide

1233 Finland - Finland Cup

FC RP
22:30
ÅIFK
Töölön Taisto
00:00
SexyPöxyt
MLHF
00:00
SUMU / SOB
KPS
00:00
SJK-juniorit
KOMU
00:00
Kiisto
PuiU Helsinki
00:00
HIFK 2

17 France - National

Annecy
00:00
Avranches
Bastia-Borgo
00:00
Stade Briochin
Red Star
00:00
Créteil
Orléans
00:00
Le Mans
Chambly
00:00
Châteauroux
Villefranche
00:00
Cholet
Boulogne
00:00
Sète
Concarneau
00:00
Bourg-en-Bresse

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
01:00
Gyirmót

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UCD
St Patrick's
01:45
Drogheda United
Sligo Rovers
01:45
Shelbourne
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Bray Wanderers
Galway United
01:45
Cobh Ramblers
Waterford United
01:45
Longford Town
Wexford Youths
01:45
Cork City

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Sektzia Nes Tziona
Agudat Sport Ashdod
20:00
Bnei Yehuda
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Acre
20:00
Hapoel Afula
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla

748 Latvia - Virsliga

Riga
21:00
Super Nova
Spartaks Jūrmala
22:00
Liepāja

2756 Malta - First Division

San Gwann
22:00
Pembroke Athleta
Swieqi
01:15
Marsa
Zejtun Corinthians
01:30
St. George's

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
23:00
Cracovia Kraków
Śląsk Wrocław
01:30
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Sandecja Nowy Sącz
23:00
Korona Kielce
Podbeskidzie
01:30
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

บราก้า
02:15
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
00:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

U Craiova 1948
21:30
Mioveni
Chindia Târgovişte
00:30
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan'
23:00
Khimki

227 Russia - Youth League

Akhmat Grozny U19
16:00
Ural U19
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Krylya Sovetov U19
Chertanovo U20
17:00
Rubin Kazan U19
Arsenal Tula U19
17:00
Nizhny Novgorod U19
UOR №5 U20
17:00
Strogino U20
Khimki U20
17:00
Ufa U19
Zenit U19
18:00
Dinamo Moskva U19
Krasnodar U19
19:00
Akademiya Konoplev U20
Sochi U19
20:00
CSKA Moscow U19
Rostov U19
20:30
Spartak Moskva U19

1161 Scotland - Championship

Ayr United
01:45
Hamilton Academical
Greenock Morton
01:45
Kilmarnock

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
01:45
Kelty Hearts

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
21:15
Napredak
Kolubara
23:30
Mladost Lučani

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
22:00
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

Podbrezová
22:00
Púchov
FK Košice
23:00
Šamorín

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
23:30
NŠ Drava
Krka
00:00
Krško

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
02:00
มาลากา

47 Sweden - Allsvenskan Women

Häcken W
00:00
Hammarby W
IFK Kalmar W
00:00
AIK W

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
00:30
Neuchâtel Xamax
Yverdon Sport
00:30
Vaduz
Wil
01:40
Aarau

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
00:00
Ümraniyespor

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
01:45
The New Saints
Connah's Quay
01:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Colón
07:30
Aldosivi
Gimnasia La Plata
02:30
Talleres Córdoba
Patronato
05:00
Unión Santa Fe
Central Cordoba SdE
05:00
Huracán

80 Chile - Primera Division

La Serena
03:30
เอฟเวอร์ตัน
O'Higgins
06:30
Coquimbo Unido

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
05:30
Llaneros

353 Colombia - Copa Betplay

Deportivo Pasto
08:00
Santa Fe

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
07:00
Pérez Zeledón
Sporting San José
08:00
San Carlos
Cartaginés
09:30
ADR Jicaral
Guanacasteca
04:00
Guadalupe

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
07:00
Morelia

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
05:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
01:15
Universidad San Martín
Ayacucho
03:30
UTC Cajamarca

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
06:00
Peñarol

3483 USA - US Open Cup

FC Motown
06:30
West Chester United

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charleston Battery
06:00
Las Vegas Lights

614 Algeria - Ligue 1

ASO Chlef
21:00
US Biskra
CS Constantine
21:00
Paradou AC
NC Magra
21:30
NA Hussein Dey
MC Alger
21:30
Olympique Médéa
JS Kabylie
00:00
USM Alger

593 Cameroon - Elite One

Yafoot
05:00
Cotonsport

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
05:00
Loubha Télimélé

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
22:30
USM Oujda
Moghreb Tétouan
22:30
Raja Beni Mellal
Olympique Dcheïra
22:30
CR Khemis Zemamra
Stade Marocain
22:30
Wydad Fès

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
19:00
Al Jaish

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
20:00
Ruvu Shooting

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
19:30
Foolad
Sanat Naft
20:30
Sepahan

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:30
Al Hikma
AC Sporting
19:30
Al Akhaa Al Ahli
Tadamon Sour
19:30
Shabab El Bourj

153732 India - I-League

Sreenidi Deccan
16:30
Kenkre
Aizawl
18:35
Gokulam
NEROCA
21:35
Churchill Brothers

69697 Vietnam - V-League 2

Phú Thọ
16:00
Quang Nam

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
05:00
Aurora

147 Africa - CAF Champions League

Etoile du Sahel
20:00
Galaxy
Horoya
23:00
AmaZulu
Zamalek
23:00
Sagrada Esperança

556 Belgium - Provincial-Liege

Malmundaria
01:30
FC Du Geer

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Spartak Varna II
20:00
Chernomorets Balchik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Viktoria Otrokovice
22:00
Hanácká
Znojmo
22:00
Zlín II

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herstedøster
22:45
Avarta

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Dinamo Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
21:00
Agricola Borcea
FCV Farul Constanţa II
21:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

FCSB II
21:00
Arges Pitesti II
Flacăra Moreni
21:00
Academica Clinceni II
Dinamo Bucureşti II
21:00
Real Bradu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
21:00
Sepsi II
Hermannstadt II
21:00
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

CSM Slatina
21:00
Vediţa Coloneşti
Viitorul Dăești
21:00
Alexandria
Petrolul Potcoava
21:00
CS U Craiova II

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
03:00
Las Palmas III

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
01:00
Huarte
Gares
01:00
Txantrea

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Landvetter IS
00:00
Tölö
Assyriska BK
00:00
Varbergs GIF

5 Brazil - Copa do Nordeste

Sport Recife
07:35
Fortaleza

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
01:30
Deportivo Merlo
Ituzaingó
06:35
Colegiales

462 England - Premier League 2 Divison Two

Aston Villa U23
01:00
Stoke City U23
Fulham U23
01:00
Birmingham U23
Norwich City U23
01:00
Sunderland U23
Nottingham U23
01:00
Wolves U23
Middlesbrough U23
01:00
Newcastle Utd U23
Reading U23
01:00
West Bromwich Albion U23

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
15:15
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
18:30
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

Launceston City
15:45
Riverside Olympic

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
17:30
Gold Coast United

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Khaleel
19:00
Shabab Al-Dhahiriya
Tubas
20:00
Jabal Al Mukaber
Markaz Tulkarm
23:00
Hilal Al-Quds

146 South Africa - Gladafrica Championship

TTM
20:00
Free State Stars
Cape Town Spurs
20:00
Pretoria Callies

98 Australia - Npl South Australian

NE MetroStars
16:00
Adelaide Comets
Croydon Kings
16:45
West Torrens Birkalla

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
19:00
Malisheva

98 Australia - Npl Victoria

Dandenong City
15:30
Oakleigh Cannons
Melbourne Knights
15:30
Hume City
Bentleigh Greens
16:30
Green Gully

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gurten
23:30
Union Vöcklamarkt
Kalsdorf
00:00
Weiz
Gleisdorf 09
00:00
Wolfsberger AC II
Wels
00:00
St. Anna
Ried II
00:00
Hertha

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
00:00
Admira II
Wiener SC
00:30
Bruck/Leitha
Traiskirchen
00:30
Wiener Neustadt
Draßburg
00:30
Mannsdorf

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
01:00
Club Brugge W
Gent W
01:30
White Star Woluwé W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
23:00
Fortuna Hjorring W

458 Mexico - Liga Mx Women

León W
10:00
Cruz Azul W
Santos Laguna W
10:00
Puebla W
América W
04:45
Juárez W
Querétaro W
06:00
Tijuana W

5 Brazil - Carioca U20

Resende U20
21:00
Volta Redonda U20
Fluminense U20
01:00
Boavista U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
06:00
Flamengo W

44 Argentina - Reserve League

Defensa y Justicia Res.
19:00
River Plate Res.
Patronato Res.
19:00
Unión Santa Fe Res.
Gimnasia Esgrima Res.
21:00
Talleres Córdoba Res.
Tigre Res.
21:00
Rosario Central Res.

2507 Gambia - GFA League

Samger
23:00
Banjul
GPA
23:00
Hawks
Wallidan
23:00
Fortune

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
14:15
Green Gully U21

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Bizau
23:45
Lustenau

453172 Macao - Primeira Division

CFB Macau
18:00
Monte Carlo
เบนฟิกา
20:00
Sporting Macau

99474 World - Club Friendlies 3

Flekkerøy
23:00
Mandalskameratene

227 Russia - FNL 2 - Group 2

FK Dinamo St. Petersburg
19:00
Yenisey II

227 Russia - FNL 2 - Group 3

SKA-Energiya II
12:00
Ryazan

802 Israel - Liga Bet - North A

Maccabi Ironi Yafia
17:00
Hapoel Deir Hanna
Maccabi Bnei Jadida
19:30
Tzeirei Sakhnin
Bnei HaGolan VeHaGalil
20:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
Ihud Bnei Mejdel Krum
05:00
Maccabi Ahva Sha'ab

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Sandala Gilboa
16:15
Hapoel Ramot Menashe
Hapoel Beit Shean
16:15
Hapoel Daliyat Al Karmel
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:30
Beitar Haifa Jacob
Ihud Bnei Baka
19:00
Hapoel Tirat HaCarmel
Tzeirei Umm al-Fahm
19:00
Hapoel Bnei Musmus
Maccabi Neve Sha'anan
19:00
MS Kfar Kama

802 Israel - Liga Bet - South A

Beitar Ramat Gan
15:00
Roei Heshbon Tel Aviv
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:00
Ironi Beit Dagan
Hapoel Mahane Yehuda
18:00
Hapoel Kiryat Ono
Tzeirey Tira
18:30
Hakoah Ramat Gan
Beitar Kfar Saba Shlomi
19:30
Shimshon Bnei Taibe
Beitar Petah Tikva
19:30
Sporting Tel Aviv
Hapoel Hod Hasharon
19:30
Hapoel Kafr Qasim Shouaa

802 Israel - Liga Bet - South B

Hapoel Yeruham
16:00
MS Jerusalem
Ironi Modi'in
18:30
Maccabi Ironi Netivot
Maccabi Kiryat Malachi
18:30
Hapoel Lod
Moadon Tzeirey Rahat
18:30
Arad
Ironi Or Yehuda
19:00
Shikun HaMizrah
Ramla
19:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
Hapoel Gedera
19:00
Hapoel Segev Shalom

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 1 เม.ย. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 1 เม.ย. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 1 เม.ย. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 1 เม.ย. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com