แจกฟรี ตารางบอล 3 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์แฮม
20:00
เอฟเวอร์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีอีซี ซโวลล์
17:15
Go Ahead Eagles
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
Heracles Almelo
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
ฮีเรนวีน
SC Cambuur
21:45
NEC

11 บุนเดิสลีกา

FC Augsburg
20:30
VfL Wolfsburg
Borussia Mönchengladbach
22:30
FSV Mainz 05

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
18:00
Lens
Clermont
20:00
น็องต์
เม็ตซ์
20:00
โมนาโก
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
แบรสต์
แซงต์ เอเตียน
20:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
Troyes
20:00
แร็งส์
โอลิมปิก ลียง
22:05
อองเช่ร์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
01:45
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
17:30
เอ็มโปลี
อตาลันต้า
20:00
นาโปลี
อูดิเนเซ่
20:00
กายารี่
ซามพ์โดเรีย
23:00
โรม่า
ยูเวนตุส
01:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
19:00
เอลเช่
เรอัล เบติส
21:15
โอซาซูนา
เกรนาดา
23:30
ราโย่ บาเยกาโน่
บาเลนเซีย
23:30
กาดิซ
FC Barcelona
02:00
เซบีย่า

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
Grulla Morioka
Roasso Kumamoto
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โทชิกิ SC
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ThespaKusatsu Gunma
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
มาชิดา เซลเวีย
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
FC เรียวเคียว
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
เวกัลตะ เซนได
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
โตเกียวเวอร์ดี้
15:00
โออิตะ ตรินิต้า

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
18:00
สุโขทัย เอฟซี
Nakhon Pathom
18:00
Muangkan United
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
Sutton United

462 England - Wsl 2 Women

Lewes W
18:00
Sheffield Utd W
Crystal Palace W
20:00
Blackburn Rovers W
Millwall W
20:00
Charlton W
Sunderland W
20:00
Coventry United W
Bristol City W
21:00
Liverpool W
Watford W
21:00
Durham W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
18:00
Brighton W
Leicester W
18:30
Arsenal W
Tottenham W
20:00
Aston Villa W
Chelsea W
00:45
Reading W

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
18:30
Sandhausen
Karlsruher SC
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Heidenheim
18:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
18:00
Waldhof Mannheim
Türkgücü-Ataspor
19:00
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
19:00
HSC Hannover
Borussia Hildesheim
20:00
Weiche Flensburg
LSK Hansa
20:00
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemie Leipzig
18:00
Carl Zeiss Jena
Eilenburg
18:00
Energie Cottbus
Germania Halberstadt
21:00
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Astoria Walldorf II
19:00
Linx
Lörrach-Brombach
20:00
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Kottern
Garching
20:00
Dachau

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Borgfeld
Union Bremen
20:00
Brinkumer SV
Leher TS
21:00
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Hennef 05
Alfter
20:00
Düren Merzenich
Eilendorf
20:00
Bergisch Gladbach
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
FC BW Friesdorf
Wesseling-Urfeld
20:00
Frechen
Pesch
20:30
Fortuna Köln II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Staaken
19:00
MSV 1919 Neuruppin
CFC Hertha
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Neustrelitz
19:00
Rostocker FC
Victoria Seelow
19:00
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Arnstadt
19:00
FC Merseburg
Einheit Wernigerode
19:00
Einheit Rudolstadt

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Eintracht Rheine
20:00
Erndtebrück
Wattenscheid 09
20:00
Preußen Münster II
Victoria Clarholz
20:00
Westfalia Herne

2454 Albania - Superliga

Teuta Durrës
21:45
Skënderbeu Korçë

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Wien
19:30
Austria Klagenfurt
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Sturm Graz
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
15:30
Liefering
Dornbirn
17:30
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
18:00
Keşlə FK
Neftçi
20:15
Zira

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
18:30
Union Saint-Gilloise
Cercle Brugge
21:00
เกนท์
Anderlecht
23:30
Sporting Charleroi
เกงค์
02:00
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
21:00
Royal Excel Mouscron
Deinze
01:00
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
20:00
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
21:00
Tomislav

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
19:15
Lokomotiv Plovdiv
OFK Pirin
21:30
Levski Sofia
ลูโดโกเรต์ส
00:00
Botev Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Krupa na Vrbasu
20:30
Drina Zvornik

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
22:00
Hrvatski Dragovoljac
Osijek
00:30
Hajduk Split

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
20:00
AEL
Apollon
23:00
Aris

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
21:00
Jablonec
Hradec Králové
21:00
Mladá Boleslav
Karviná
21:00
Bohemians 1905
Viktoria Plzeň
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
19:00
Vejle
OB
19:00
Nordsjælland
Brøndby
21:00
Randers
AaB
23:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
20:00
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
18:30
Trans
Kuressaare
21:15
Vaprus

1233 Finland - Finland Cup

EsPa
16:00
SaPa
PPS / Old Stars
18:00
HPS
KyPS
22:00
Inter Turku O35
TP 49
22:00
Eurajoki
Fish United
23:00
Haka Juniorit
NiemU
23:45
AFC Keltik
KäPa / NoLe
00:00
FC Espoo

125 Greece - Super League

Aris
21:00
PAS Giannina
Panathinaikos
23:00
PAOK
โอลิมเปียกอส
00:00
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
19:30
MTK
Puskás
22:00
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Kecskemeti TE
21:00
Győri ETO
Budaörs
21:00
Szombathelyi Haladás
Szentlőrinc SE
21:00
Budafoki MTE
Csákvári TK
22:00
III. Kerületi TUE
Vasas
22:00
Békéscsaba
Siófok
22:00
Nyíregyháza Spartacus
Szolnoki MÁV
22:00
Pécsi MFC
Soroksár SC
22:00
Tiszakecske
Ajka
22:00
Dorogi
Diósgyőr
00:30
Szeged 2011

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
23:00
Ironi Kiryat Shmona
Beitar Jerusalem
00:15
Ashdod

251 Italy - Serie B

เบรสชา
20:30
Vicenza
Como
20:30
Monza
Crotone
20:30
Perugia

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
20:00
Tikves
Akademija Pandev
20:00
Skopje
Skendija 79
20:00
Borec
Makedonija
20:00
Pelister
Bregalnica Stip
20:00
Renova

2756 Malta - Premier League

Floriana
23:00
Gzira United

2756 Malta - First Division

Naxxar Lions
22:00
Marsaxlokk
St. Andrews
22:00
Mgarr

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
19:00
Zimbru
CSF Bălți
21:00
Sheriff

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
20:30
Bokelj
Igalo
20:30
Jedinstvo
Mladost
20:30
Grbalj
Arsenal Tivat
20:30
Cetinje
Kom
20:30
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
23:00
Kristiansund
Haugesund
23:00
Sandefjord
Jerv
23:00
Strømsgodset
Sarpsborg 08
23:00
Viking
Odd
23:00
Tromsø
Bodø / Glimt
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

KFUM
20:00
Grorud
Ranheim
20:00
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
17:30
Radomiak Radom
Jagiellonia Białystok
20:00
Zagłębie Lubin
Wisła Kraków
22:30
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
17:40
Puszcza Niepołomice
Widzew Lodz
20:00
Tychy 71
Arka Gdynia
23:00
SKRA Częstochowa

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
21:30
Tondela
Moreirense
00:00
Vitória SC
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:00
Casa Pia
ชาเวช
20:00
Nacional
Farense
20:00
Sporting Covilhã
Estrela Amadora
01:00
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

FCSB
23:00
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

คราสโนดาร์
18:00
Dinamo Moskva
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
Ural
Sochi
23:00
เซนิต

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
18:00
เซลติก

1161 Scotland - League One

Queen's Park
21:00
Cove Rangers

1161 Scotland - Challenge Cup

Raith Rovers
22:15
Queen of the South

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
22:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Rohožník
16:00
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
20:00
Bravo
Mura
22:30
Koper
Olimpija
01:15
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
21:30
Dob
Rudar Velenje
21:30
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
19:00
เรอัล โอเบียโด้
Burgos
21:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Ponferradina
21:00
พัลมาส
SD Eibar
23:15
Mirandés
เอสดี ฮูเอสก้า
23:15
อัลเมรีอา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

IFK Göteborg
20:00
Värnamo
Sirius
20:00
GIF Sundsvall
Norrköping
22:30
Varberg BoIS
Kalmar
22:30
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

Eskilstuna United W
18:00
Linkoping W
Brommapojkarna W
18:00
Umea W
Pitea W
18:00
Kristianstads W
KIF Orebro W
20:00
Djurgarden W
Vittsjo W
20:00
Rosengard W

47 Sweden - Superettan

Norrby
18:00
Dalkurd
Trelleborg
18:00
Utsikten
Östersunds FK
20:00
Skövde AIK

47 Sweden - Ettan: North

Stockholm Internazionale
18:00
Sylvia
Sollentuna
19:00
Piteå
Umeå
21:00
Vasalund

62 Switzerland - Super League

Luzern
19:15
ลูกาโน
บาเซิ่ล
21:30
ยังบอยส์
Lausanne Sport
21:30
Servette

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
17:30
Gaziantep F.K.
Konyaspor
20:00
Göztepe
Alanyaspor
20:00
Rizespor
แทร็บซอนสปอร์
00:30
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Kocaelispor
17:30
Denizlispor
Balıkesirspor
20:00
BB Erzurumspor
Altınordu
00:30
Adanaspor
Ankaragücü
00:30
Eyüpspor

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:30
Arsenal de Sarandi
San Lorenzo
02:30
Atlético Tucumán
Newell's Old Boys
05:00
Platense

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
00:30
Brown de Adrogué
Ferro Carril Oeste
01:30
Agropecuario
Alvarado
01:30
Guillermo Brown
Deportivo Morón
01:30
Estudiantes Caseros
Deportivo Maipú
02:00
Defensores de Belgrano
Deportivo Madryn
02:00
Deportivo Santamarina
Almirante Brown
03:05
San Telmo
Temperley
05:10
Atlanta
Independiente Rivadavia
06:30
Tristán Suárez

80 Chile - Primera Division

Huachipato
02:00
Cobresal
Audax Italiano
04:30
Unión Española

80 Chile - Primera B

Santiago Wanderers
23:30
Magallanes
Deportes Iquique
23:30
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior FC
08:15
Alianza Petrolera
Rionegro Águilas
03:00
Jaguares de Córdoba
América de Cali
05:30
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
01:00
Orsomarso
Tigres
03:00
Valledupar
Barranquilla
04:00
Boyacá Chicó
Atlético Huila
05:00
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
07:00
9 de Octubre
Orense
02:00
Mushuc Runa
Guayaquil City
04:30
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
07:00
Municipal Limeño
Once Municipal
04:00
Atletico Marte
Firpo
04:00
Chalatenango
FAS
04:15
Alianza
CD Platense
04:30
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
08:00
Iztapa
Xelajú
09:00
Cobán Imperial
Solola
00:00
Achuapa
Guastatoya
04:00
Santa Lucia
Comunicaciones
06:00
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
08:00
Coatepecano IB
Marquense
09:00
Plataneros
Quiché
09:00
Siquinalá
Zacapa Tellioz
09:00
Sacachispas
Puerto San Jose
00:00
Xinabajul
Suchitepéquez
00:00
San Pedro
Chimaltenango
04:00
Juventud Pinulteca
Agua Blanca
04:00
Mixco

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:00
América
Juárez
10:00
Pumas UNAM
Toluca
00:00
Puebla
León
05:00
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Walter Ferreti
Managua
09:00
Real Estelí
H&H Export
04:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
07:15
General Caballero JLM
Nacional Asunción
05:00
Sportivo Ameliano

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
07:00
Alianza Lima
Atlético Grau
03:00
Cienciano
Carlos Mannucci
06:30
César Vallejo

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Real Garcilaso
Union Huaral
03:30
Deportivo Llacuabamba
Juan Aurich
03:30
Molinos El Pirata

158 Uruguay - Primera Division

Defensor Sporting
07:00
River Plate
Fénix
01:30
Cerro Largo
Cerrito
04:00
ลิเวอร์พูล
Deportivo Maldonado
06:30
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

Uruguay Montevideo
20:00
Racing
Central Español
22:15
Miramar Misiones
Rampla Juniors
02:00
Sud América
La Luz
02:00
Juventud

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
07:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
รีล ซอลต์ เลค
Inter Miami
08:55
ฮิวสตัน ไดนาโม
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
03:30
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

San Antonio
07:30
Phoenix Rising
Tulsa Roughnecks
07:30
New York RB II
Sacramento Republic
09:00
Monterey Bay
Oakland Roots
09:00
Tampa Bay Rowdies
San Diego Loyal
04:00
El Paso Locomotive

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
22:00
Baroka

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Desportivo Huíla
CD Lunda-Sul
21:00
Recreativo do Libolo
Cubango
21:00
Onze Bravos
Sporting de Benguela
21:30
Sporting de Cabinda
1º de Agosto
22:00
Kabuscorp

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
23:00
SONABEL
ASFA-Yennenga
23:00
Royal
Etoile Filante
01:15
วิเทสส์

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:30
AFAD
San-Pedro
01:00
Lys Sassandra

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Accra Lions
Wa All Stars
22:00
Ashanti Gold
Bibiani Gold Stars
22:00
Dreams
King Faisal
22:00
Asante Kotoko
WAFA
22:00
Aduana Stars
Karela
22:00
Elmina Sharks

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
19:00
Mathare United
Talanta
19:00
Sofapaka
Nzoia United
19:00
Vihiga Bullets
Police
19:00
Leopards
Kariobangi Sharks
19:00
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

Stade Malien Bamako
23:30
ASKO
Onze Créateurs
01:30
Douannes de Sikasso

200 Senegal - Ligue 1

Guédiawaye
23:30
Diambars
ASEC Ndiambour
23:30
CNEPS Excellence

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
18:00
Kagera Sugar
KMC
20:00
Namungo

2931 Andorra - Primera División

Sant Julià
17:00
Inter Club d'Escaldes
FC Santa Coloma
17:00
Atlètic Club d'Escaldes
Carroi
17:00
UE Santa Coloma
Engordany
22:00
Ordino

2931 Andorra - 2. Division

Penya Encarnada
20:00
Encamp
Jenlai
20:30
Extremenya
Atlètic Amèrica
22:30
Engordany II

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Fajr Sepasi
22:15
Aluminium Arak
Tractor Sazi
23:00
Mes Rafsanjan

45412 Lebanon - Premier League

Al Nejmeh
19:30
Safa
Al Ansar
20:30
Bourj
Al Ahed
20:45
Shabab Al Sahel

7091 Oman - Professional League

Al-Rustaq
00:30
Dhofar
Oman Club
00:30
Muscat
Al-Ittihad
00:30
Saham

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Al Hilal
02:00
Al Shabab

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Nasr
01:00
Al Sharjah
Al Jazira
01:00
Shabab Al Ahli Dubai

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
01:00
Al Thaid
Al Jazira Al Hamra
01:00
Dibba Al Fujairah
Gulf Heroes
01:00
Al Fujairah

190321 Bahrain - Premier League

Al Hala
01:30
Khalidiya

155043 Bangladesh - Premier League

Swadhinata KS
16:30
Sheikh Jamal
Saif
16:30
Baridhara
Abahani Chittagong
16:30
Muktijoddha SKC
Abahani
18:30
Bashundhara Kings

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Trojans
07:00
Southampton Rangers
Somerset Eagles
01:00
St. George's Colts
North Village Rams
01:00
PHC Zebras

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:30
HK U23

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
12:00
Seongnam
Pohang Steelers
14:30
Seoul

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
12:00
Changwon City
Siheung Citizen
12:00
Gimhae City
Gangneung City
13:00
Ulsan Citize

69697 Vietnam - V-League 2

Công An Nhân Dân
15:30
Dak Lak
Hue
16:00
Bình Phước

44 Argentina - Primera C

Liniers
01:30
Victoriano Arenas
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Berazategui
El Porvenir
01:30
General Lamadrid
San Martín Burzaco
01:30
Real Pilar
Midland
05:00
Luján

919 Armenia - Armenian Cup

Urartu
21:00
Van

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
19:00
OSS '20
Hollandia
19:00
DEM
JOS Watergraafsmeer
19:00
Groene Ster
Gemert
19:00
GVV Unitas
HSC '21
19:30
USV Hercules
EVV
19:30
Hoogland
OFC Oostzaan
19:30
Blauw Geel '38
UNA
19:30
Westlandia

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
02:00
The Strongest
Bolívar
04:15
Royal Pari

147 Africa - CAF Champions League

Al Ahly
03:00
Al Hilal Omdurman
Raja Casablanca
04:00
ES Sétif

147 Africa - CAF Confederations Cup

TP Mazembe
20:00
Al Masry
Orlando Pirates
23:00
Al-Ittihad
Royal Leopards
23:00
JS Saoura
Cotonsport
02:00
Otôho d'Oyo
RSB Berkane
02:00
ASEC Mimosas
Simba
02:00
USGN
Pyramids FC
03:00
Zanaco
CS Sfaxien
03:00
Al Ahli Tripoli

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
20:00
Solières Sport
Verlaine
20:00
Meux
Jette
20:00
Warnant
Stockay-Warfusée
20:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Pepingen-Halle
20:00
Lyra-Lierse Berlaar
Olympia Wijgmaal
20:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
20:00
Rhodienne-De Hoek
Eppegem
20:00
Tempo Overijse
Jong Lede
20:00
VW Hamme
Voorde Appelterre
22:30
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stockel
20:00
PAC Buzet
Braine
20:00
Rapid Symphorinois
Jeunesse Tamines
20:00
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Jodoigne
20:00
Rochefort
Aywaille
20:00
Mormont
Raeren-Eynatten
20:00
Onhaye
Gouvy
20:00
Herstal
Wanze / Bas-Oha
20:00
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Ranst
20:00
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
19:00
Wambeek
Veltem
19:30
Stade Bierbeek
Melsbroek
20:00
Liedekerke
SC Aarschot
20:00
Grimbergen
Bodegem Kapelle United
20:00
Bertem-Leefdaal
Stade Everois
20:00
Saint-Josse
Football Club Schaerbeek
20:00
Genappe
NSeth Berchem
20:00
Kosova Schaerbeek
Etterbeek
20:00
Nivellois
Sporting Bruxelles
20:00
Grez-Doiceau
Union Lasne-Ohain
20:00
Tubize II
BX Brussels
20:00
Léopold
Ixelles
20:00
Sportive Brainoise

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Houdeng
20:00
Gilly
Soignies Sports
20:00
Excelsior Biévène
Belœil
20:00
Le Roeulx
Morlanwelz
20:00
Hornu
Molenbaix
20:00
Péruwelz
Ransart
20:00
Solre-sur-Sambre
Montignies
20:00
Antoing
RAS Monceau
20:00
Snef-Tyber

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
20:00
UCE Liège
Mélen-Micheroux
20:00
Jehaytois
Weywertz
20:00
Elsautoise
Etoile de Faimes
20:00
Rechain
Aubel
20:00
Beaufays
Ster-Francorchamps
20:00
Sprimont-Comblain II
Pontisse Cite
20:00
JS Fizoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
19:30
Verbroedering Maasmechelen
Bregel Sport
20:00
Herkol
Torpedo Hasselt
20:00
Zonhoven United
Schoonbeek-Beverst
20:00
Helson Helchteren

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
20:00
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

Flavion-Morialmé
20:00
Condruzien
Beauraing
20:00
Spy
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Meux II
Chevetogne
20:00
Grand-Leez
ES de la Molignée
20:00
Biesme
Loyers
20:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Dendermonde
20:00
Eendracht Zele

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
20:00
Botev Novi Pazar
Chernolomets
20:00
Dorostol

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
20:00
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Pardubice II
15:15
Sokol Zápy
Bohemians 1905 II
15:15
Zbuzany
Slovan Liberec II
15:15
Jablonec II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Sokol Brozany
Hradec Kralove II
15:15
Dukla Praha II
Karlovy Vary
15:30
Povltava FA
Sokol Hostoun
21:30
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
15:15
Velké Meziříčí
Banik Ostrava II
15:15
Uničov
Sigma Olomouc II
15:15
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
21:30
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Slaný
Louny
21:30
Chomutov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:30
Letohrad
Poříčany
21:30
Horky nad Jizerou
Dvůr Králové
21:30
Čáslav
Benatky nad Jizerou
21:30
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Velka Bites
Humpolec
20:30
Slavoj Polná
Stara Rise
20:30
Ždírec nad Doubravou
Sokol Lanžhot
20:30
Havlickuv Brod
Žďár nad Sázavou
20:30
Břeclav
Sokol Tasovice
20:30
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 4

AaB II
18:00
Holstebro
ASA Aarhus
18:00
Vejgaard B
Ringkøbing
19:00
Odder

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
20:00
Vaulx

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
20:00
J3 Amilly
Saran Municipal
20:00
Saint-Jean-le-Blanc

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:00
Croix Football IC

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Agrotikos Asteras
Orfeas Xanthi
20:00
Ethnikos Sochos
Anagennisi Plagia
20:00
Pandramaikos
Doxa Dramas
20:00
Apollon Paralimniou
Nestos Chrisoupolis
20:00
Aris Avato
Antheias-Aristinou
20:00
M. Alexandros Orfaniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Acheron Kanalaki
19:00
Amvrakikos Loutrou
Tilikratis
20:00
Aias Gastounis
Panegialios
20:00
Panagriniakos
Diavolitsi
20:00
Diagoras Vrachneika
Panachaiki
20:00
Anagennisi Artas
PAO Vardas
20:00
Nafpaktiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Aetos Makrychoriou
19:00
Atalanti
Nea Artaki
20:00
Fikis
Ipato
20:00
Iraklis Larissa
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Elassona
Amvrysseas
20:00
Atromitos Palamas
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Thiseas Agria

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
20:00
Lefkimmi
Edessaikos
20:00
Thyella Sarakinoi
Makedonikos Neapolis
20:00
Pontion Karagiannion
Kozani
20:00
Asteras Kalirachis
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Anagennisi Giannitsa
Agios Matthaios
20:00
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Agios Nikolaos
20:00
PAO Rouf
Anagennisi Ierapetra
20:00
Almyros Gaziou
Panionios
20:00
Aris Soudas
Atsalenios
20:00
Giouchtas
AE Neapolis
20:00
Poros

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyori ETO II
16:00
Veszprém
Gyirmót II
16:00
Puskás II
SC Sopron
20:00
Érdi VSE
Balatonfuredi
21:00
BVSC
Andráshida
21:00
Kaposvári Rákóczi
MTE 1904
21:00
Zalaegerszegi TE II
Kelen
21:00
Bicskei
Gardony
21:00
Komárom
Papai Perutz
22:00
Videoton II

251 Italy - Serie C: Girone B

Vis Pesaro
19:30
Montevarchi
Teramo
19:30
Carrarese
Imolese
19:30
Fermana
Ancona
19:30
Gubbio
Lucchese
19:30
Pescara
Viterbese
19:30
Reggiana
Grosseto
19:30
Siena
Cesena
19:30
Virtus Entella
Pistoiese
19:30
Modena
Pontedera
22:30
Olbia

251 Italy - Serie C: Girone C

Catanzaro
19:30
Nuova Monterosi
Palermo
19:30
Picerno
Fidelis Andria
22:30
ACR Messina
Latina
22:30
Bari 1908
Virtus Francavilla
22:30
Campobasso
Potenza Calcio
22:30
Catania
Vibonese
22:30
Foggia
Taranto
22:30
Juve Stabia

251 Italy - Serie D: Girone A

Asti
20:00
RG Ticino
Borgosesia
20:00
Sanremo
Chieri
20:00
Vado
Città di Varese
20:00
Bra
Fossano
20:00
Saluzzo
Gozzano
20:00
Casale
Pro Imperia
20:00
Sestri Levante
Lavagnese
20:00
PDHAE
Novara
20:00
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:00
Vis Nova Giussano
Breno
20:00
Sangiuliano City
Olginatese
20:00
Pontisola
Caravaggio
20:00
Sona
Casatese
20:00
Desenzano Calvina
Crema
20:00
Castellanzese
Legnano
20:00
Brusaporto
Real Calepina
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Adrense
20:00
Folgore Caratese
Villa d'Almè
20:00
Leon

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:00
Campodarsego
Cartigliano
20:00
Ambrosiana
Cjarlins Muzane
20:00
Este
Delta Calcio Rovigo
20:00
Clodiense
Dolomiti Bellunesi
20:00
Montebelluna
Spinea
20:00
Union ArzignanoChiampo
Levico
20:00
Adriese
Luparense
20:00
Marignanese
Mestre
20:00
San Martino Speme

251 Italy - Serie D: Girone D

Alcione
20:00
Aglianese
Athletic Carpi
20:00
Correggese
Bagnolese
20:00
Sammaurese
Forlì
20:00
Ravenna
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Mezzolara
Lentigione
20:00
Borgo San Donnino
Prato
20:00
Tritium
Rimini
20:00
Cavenago Fanfulla
Seravezza
20:00
Real Forte Querceta

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:00
Sporting Trestina
Lornano Badesse
20:00
Cascina
Pianese
20:00
Montespaccato
Poggibonsi
20:00
Gavorrano
Pro Livorno
20:00
Foligno
San Donato Tavarnelle
20:00
Arezzo
Scandicci
20:00
FC Rieti
Tiferno Lerchi
20:00
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:00
Aurora Alto Casertano
Castelfidardo Calcio
20:00
Montegiorgio
Castelnuovo Vomano
20:00
San Nicolò
Matese
20:00
Tolentino
Nereto
20:00
Atletico
Porto D' Ascoli
20:00
Trastevere
Vastese
20:00
Pineto
Chieti
20:00
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
19:30
Lanusei
Atletico Uri
19:30
Real Monterotondo Scalo
Aprilia
20:00
SSC Giugliano
Carbonia
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
Muravera
20:00
Sassari Torres
Latte Dolce
20:00
Insieme Formia
Team Nuova Florida
20:00
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:00
Casertana
Brindisi
20:00
Gravina
San Giorgio
20:00
Team Altamura
Francavilla
20:00
Nardò
Molfetta Calcio
20:00
Nola 1925
Nocerina
20:00
Città di Fasano
Rotonda
20:00
Bisceglie
Sorrento
20:00
Casarano
Mariglianese
20:00
Audace Cerignola
Virtus Matino
20:00
Lavello

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:00
Gelbison
Città Di Sant’Agata
20:00
San Luca
Cittanova Interpiana
20:00
Biancavilla
Trapani 1905
20:00
Castrovillari
Paternò
20:00
Portici
Rende
20:00
Giarre
FC Messina
20:00
Paternò

2 Poland - 2. Liga East

Wigry Suwałki
20:00
Ruch Chorzów

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
16:00
Jagodina
Hajduk Veljko
21:00
Rembas
Vlasina
21:00
Brzi Brod

401 Slovakia - 3. Liga - West

Beluša
20:30
Galanta
Marcelová
20:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
Nitra
20:30
Imeľ

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
17:00
Estradense
Deportivo La Coruña II
17:00
Arzúa
Noia
22:00
Villalbés
Choco
22:00
Silva
Ourense CF
22:00
Atlético Arnoia
Juvenil Ponteareas
22:30
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
16:45
Tuilla
Sporting Gijon II
16:45
Gijon Industrial
L'Entregu
17:00
Mosconia
Covadonga
17:00
Navarro
Lenense
17:00
Real Oviedo II
Langreo II
22:00
Lealtad
Caudal
23:00
Luarca
Llanes
23:00
Real Titánico
Colunga
23:30
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
16:45
Escobedo
Castro
22:00
Atlético Albericia
Colindres
22:00
Samano
Textil Escudo
22:30
Noja

32 Spain - Tercera - Group 4

Beti Gazte
21:30
Deportivo Alaves II
Urduliz
22:00
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
16:45
Girona II
San Cristobal
17:00
Pobla Mafumet
Granollers
17:00
Vilafranca
Guineueta
17:30
Figueres
L'Hospitalet
17:30
Olot
Peralada
22:00
Castelldefels
Sant Andreu
00:00
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 6

Callosa Deportiva
16:30
Villajoyosa
Torrent
17:00
Olímpic de Xàtiva
Villarreal III
17:00
Jove Espanol
Silla
17:00
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
16:00
Pozuelo Alarcón
Villaverde-Boetticher
16:30
Villaviciosa Odón
Trival Valderas
16:30
Moratalaz
Parla
16:30
RSD Alcalá
Getafe II
16:30
Alcobendas Sport
Ursaria
17:00
Complutense
Las Rozas
17:00
Atlético Madrid II
Tres Cantos
21:00
Rayo Vallecano II
Galapagar
21:30
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

UD Santa Marta
22:00
Ribert
Atlético Tordesillas
22:00
Almazán
Ciudad Rodrigo
22:30
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
17:00
Real Jaén
Almería II
17:00
Motril
Alhaurín
17:00
Juventud Torremolinos
Marbella
17:00
Alhaurino
El Palo
22:00
At. Malagueño
Torreperogil
23:00
Torre del Mar
Ciudad de Torredonjimeno
23:30
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
17:00
Córdoba II
Sevilla III
17:00
Rota
Conil
18:00
Xerez
Cartaya
22:00
Tomares
Los Barrios
22:00
Ceuta II
Puente Genil
22:00
Lucena
Pozoblanco
23:00
Utrera
Gerena
23:30
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Inter Ibiza
17:00
Portmany
Mercadal
17:00
Mallorca II
Platges de Calvià
17:00
Poblense
San Rafael
17:00
Soller
Manacor
21:30
Santanyi
Murense
22:00
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
18:00
Marino
Tenerife II
18:00
Santa Úrsula
Herbania
18:00
Gran Tarajal
Las Zocas
18:00
Lanzarote
Vera
18:00
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

El Palmar
17:00
La Union Atletico
Real Murcia II
17:00
Los Garres
Cartagena FC
21:00
Racing Murcia
Deportiva Minera
21:30
Lorca Deportiva
Mazarrón FC
21:30
Bala Azul
UCAM Murcia II
22:00
Yeclano
UD Caravaca
22:00
CAP Ciudad de Murcia
Archena Sport
22:30
Cartagena II
Huércal-Overa
23:00
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
17:00
Aceuchal
Olivenza
17:00
UP Plasencia
Diocesano
17:00
Trujillo
Badajoz II
22:00
Jerez
Villafranca
22:30
Azuaga
Moralo
23:00
Don Álvaro
Llerenense
23:00
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
21:00
Murchante
Corellano
22:00
Azkoyen

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
16:30
River Ebro
Berceo
16:30
Oyonesa
Varea
17:00
Haro
Vianés
20:30
Anguiano
Alfaro
22:00
CDFC La Calzada
Arnedo
22:00
Rapid de Murillo
Casalarreina
22:00
Yague
Cenicero
22:00
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

Calamocha
17:00
Biescas
Santa Anastasia
22:00
Robres
Barbastro
22:00
Épila
Cariñena
22:00
Giner Torrero
Atletico Monzon
22:00
Borja
Belchite 97
23:00
Binéfar

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
17:00
Ciudad Real
Azuqueca
17:00
Miguelturreño
San Clemente
17:00
Guadalajara
Torrijos
22:00
Almansa
Huracán Balazote
23:00
Villarrubia

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
19:00
Stenungsund
Grebbestad
19:00
Gauthiod
Ahlafors
20:00
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
18:00
Kungsängen
Hudiksvall
19:00
Forsbacka
Järfälla
20:00
Uppsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Luleå
20:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Nosaby
19:00
Hässleholms IF
Ariana
19:00
Eslov
Rosengård
19:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Arameiska / Syrianska
19:00
Sleipner
Assyriska
21:00
United Nordic
Enskede
21:00
Lidingö
IFK Eskilstuna
23:00
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hittarp
18:00
Sävedalen

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

1922 Konyaspor Kulübü
16:00
Amed SK
Akhisar Belediyespor
18:00
Karacabey Birlikspor
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Kırklarelispor
Isparta Davrazspor
18:00
Şanlıurfaspor
24 Erzincanspor
18:00
Pazarspor
Pendikspor
18:00
Eskişehirspor
Tire 1922
18:00
Kastamonuspor
Kırşehir Belediyespor
18:00
Nazilli Belediyespor
Utaş Uşakspor
18:00
Ankara Demirspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

İnegölspor
18:00
Bayburt İÖİ
Somaspor
18:00
Bodrumspor
Adıyaman 1954
18:00
Kahramanmaraşspor
Van BB
18:00
Etimesgut Belediyespor
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Sarıyer
Yeni Diyarbekirspor
18:00
Turgutluspor
Afjet Afyonspor
18:00
Serik Belediyespor
Osmanlıspor
18:00
Çorum Belediyespor
Niğde Belediyespor
18:00
Sivas Belediyespor
Ergene Velimeşespor
18:00
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
18:00
Nevşehirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Düzcespor
18:00
Bayrampaşaspor
Kuşadasıspor
18:00
Kızılcabölükspor
Şile Yıldızspor
18:00
Iğdır FK
Yomraspor
18:00
52 Orduspor FK
Yeni Çarşı FK
18:00
Kestelspor
Çarşambaspor
18:00
Iskenderunspor A.Ş.
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
Elazig Karakocan FK
68 Aksaray Belediyespor
18:00
Hacettepe

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karabükspor
18:00
Ofspor
Edirnespor
18:00
Ağrı 1970
Karaköprü Belediyespor
18:00
Derincespor
Modafenspor
18:00
Karşıyaka

5 Brazil - Acreano

Rio Branco
03:00
Humaitá
Sao Francisco
05:00
ADESG

5 Brazil - Alagoano

ASA
02:00
Murici

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
02:00
Jacuipense

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
04:30
Sport Recife

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco ES
02:00
Real Noroeste
Desportiva ES
04:30
Nova Venécia

5 Brazil - Mineiro 1

แอธเลติก บิลเบา
21:00
Caldense
Democrata GV
04:00
Tombense

5 Brazil - Paraense

Remo
04:00
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

Sousa
02:00
Botafogo PB

5 Brazil - Paranaense 1

Coritiba
02:00
Maringá

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
02:00
São Paulo

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
20:00
São José EC

5 Brazil - Piauiense

Flamengo PI
02:00
Altos
Fluminense PI
02:00
Oeirense
Parnahyba
02:00
Ríver
4 de Julho
02:00
Corí-Sabbá

5 Brazil - Potiguar

América RN
02:00
Globo

5 Brazil - Rondoniense

Gênus
02:45
Real Ariquemes
Uniao Cacoalense
02:45
Porto Velho

5 Brazil - Sergipano

Falcon
02:00
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
02:00
Dourados Atlético
Operário MS
03:00
Aquidauanense
Naviraiense
04:00
Costa Rica - MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Dock Sud
01:05
Villa San Carlos

44 Argentina - Torneo Federal A

Gimnasia y Tiro
02:00
Sarmiento Resistencia
Def. de Pronunciamiento
02:00
Defensores Belgrano VR
Sansinena
02:00
Villa Mitre
Ferro Carril Oeste LP
02:00
Deportivo Camioneros
Circulo Deportivo
02:00
Independiente Chivilcoy
Huracán Las Heras
02:10
Cipolletti
San Martín Formosa
02:15
Central Norte
Juventud Antoniana
02:30
CDJU Gualeguaychu
Argentino Monte Maíz
02:30
Sol de Mayo
Juventud Unida Univ.
02:45
Estudiantes de San Luis
Crucero del Norte
03:00
Gimnasia Concepción
Unión Sunchales
03:00
Douglas Haig
Sportivo Las Parejas
04:00
Racing Córdoba
Atlético Paraná
05:00
Sportivo Belgrano
Liniers Bahía Blanca
06:00
Olimpo

44569 Aruba - Division de Honor

River Plate
07:30
Dakota
Estrella
05:00
RCA

144816 Belize - Premier League

Altitude
08:00
San Pedro Pirates
Caesar Ridge
05:00
Hankook Verdes
Wagiya
05:00
Garden City

909440 Cambodia - C-League

Svay Rieng
18:30
Naga World

866998 Fiji - National Football League

Nadroga
07:00
Nasinu
Nadi
09:00
Suva
Navua
10:00
Rewa
Ba
11:00
Labasa

3347 San Marino - Campionato

Murata
20:00
Tre Fiori
Virtus
20:00
Tre Penne
Juvenes / Dogana
20:00
San Giovanni

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
13:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
Macarthur
15:20
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

Besa Kavajë
20:00
Tërbuni Pukë

2454 Albania - 2nd Division

Klosi
20:00
Murlani

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
11:30
Gwangju
Asan Mugunghwa
14:00
Busan I'Park

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
15:00
Univ. Queensland

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
12:00
Sydney United
Rockdale City Suns
13:00
Mt Druitt Town

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
14:00
Brisbane Roar II

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
20:00
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

Oberhausen U19
16:00
Dusseldorf U19
RW Essen U19
16:00
Alemannia Aachen U19
Bochum U19
16:00
Wuppertaler SV U19
Hansa Rostock U19
16:00
Osnabruck U19
Hannover U19
16:00
Holstein Kiel U19
Saarbrucken U19
16:00
Unterhaching U19
Augsburg U19
16:00
Kaiserslautern U19
Borussia M'gladbach U19
17:00
Borussia Dortmund U19
Bayern U19
18:00
Stuttgarter Kickers U19
Duisburg U19
18:15
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

Spal U19
16:00
Lecce U19
Napoli U19
18:00
Torino U19

251 Italy - Primavera 2

Cosenza U19
16:00
Cesena U19

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Slask U18
18:00
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Uthongathi
20:00
Hungry Lions
Black Leopards
20:00
Jomo Cosmos
University of Pretoria
20:00
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

MFM
22:00
Heartland
Kwara United
22:00
Remo Stars
Niger Tornadoes
22:00
Akwa Starlets
Sunshine Stars
22:00
Plateau United
Enyimba
22:00
Wikki Tourist
Katsina United
22:00
Abia Warriors
Lobi Stars
22:00
Enugu Rangers
Gombe United
22:00
Kano Pillars
Nasarawa United
22:00
Shooting Stars

65437 Panama - Lpf

Árabe Unido
04:00
Veraguas
Sporting San Miguelito
06:00
Atlético Chiriquí

122 Kosovo - Superliga

Drenica
19:00
KF Feronikeli
Gjilani
19:30
KF Ballkani

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Thun II
19:00
Lancy
Münsingen
19:30
Solothurn
Kosova
20:30
Buochs
Grasshopper II
21:00
Bassecourt

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Biel-Bienne
20:00
Zürich II

3126 Luxembourg - National Division

Rodange
21:00
UNA Strassen
RM Hamm Benfica
21:00
Fola Esch
Wiltz
21:00
Victoria Rosport
F91 Dudelange
21:00
Differdange 03
Jeunesse d'Esch
21:00
Etzella Ettelbrück
Hostert
21:00
Mondorf-les-Bains

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
22:00
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:30
First Vienna

482134 Lesotho - Premier League

LMPS
19:00
LCS
CCX
20:00
Manonyane
Lifofane
20:00
Liphakoe Football Club

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Biolog
17:00
Druzhba
Anzhi
19:00
Legion Dynamo
Mashuk-KMV
19:00
Chayka
SKA Rostov
19:30
Makhachkala
Dinamo Stavropol'
19:30
Forte Taganrog
Chernomorets
20:00
Kuban Kholding

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

Suduroy
20:30
Royn

1560 Congo - Ligue 1

V.Club Mokanda
20:00
Patronage Sainte-Anne
Nouvelle Génération
20:00
Étoile du Congo
Leopards de Dolisie
21:00
Nathaly's
Nico-Nicoye
22:00
Cheminots
Kondzo
22:00
CARA Brazzaville

47 Sweden - Elitettan Women

Team TG FF W
17:00
Alingsås W
Rävåsen W
19:00
Mallbacken W
Gamla Upsala W
20:00
IFK Sundsvall W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Åland United W
18:30
KuPS W

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
16:00
Sevilla W
Eibar W
16:30
Alavés W
Huelva W
17:00
Real Madrid W
Rayo Vallecano W
17:00
Atletico Granadilla W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
20:00
RFC de Liege W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
18:00
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

Guingamp W
17:45
Lyon W
Paris W
17:45
Paris SG W

251 Italy - Serie A Women

Roma W
17:30
Verona W
Empoli W
19:30
AC Milan W
Juventus W
19:30
Sampdoria W

4125 Uganda - Uganda Cup

Onduparaka
19:00
SC Villa

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Real Oviedo II W
16:00
Mos W
Gijón FF W
17:00
Villestro W
Victoria FC W
17:30
Deportivo La Coruña II W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
20:00
Ethnikos Piraeus
Keratsini
20:00
Proodeftiki
Karavas
20:00
Pyliou
Panelefsiniakos
20:00
Aias Salamina
Aittitos Spata
20:00
Thyella Diastavroseos

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians W
21:00
São Paulo W
Kindermann-Avaí W
01:00
Santos W
CRESSPOM W
01:00
ESMAC W

155 Romania - Liga 2

Brașov Steagul Renașt
15:00
SCM Gloria Buzau
Unirea Slobozia
17:30
Universitatea Cluj

44 Argentina - Reserve League

Barracas Central Res.
20:00
Independiente Res.

712 Korea Republic - WK-League

Boeun Sangmu W
13:00
Seoul W

401 Slovakia - Youth League

Slovan Bratislava U19
16:00
DAC U19
Podbrezová U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Trenčín U19
16:00
Senica U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
10:00
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Bunnies Gunma White Star W
11:00
Kamogawa W
Iga Kunoichi W
11:00
Nittaidai W

5724 Sierra Leone - Premier League

Freetown City
23:15
Anti Drugs Strikers
Mighty Blackpool
23:15
East End Lions
RSLAF
23:30
Central Parade

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Rheindorf Altach II
20:00
Lochau
Andelsbuch
21:00
Hörbranz

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St. George Willawong Res
13:00
Univ. Queensland Res.

80 Chile - Segunda División

San Marcos
07:00
San Antonio Unido
Deportes Valdivia
23:00
Iberia
Deportes Limache
02:00
Lautaro de Buin
General Velásquez
03:00
Real San Joaquín
Concepcion
03:00
Independiente

453172 Macao - Primeira Division

CPK
14:00
Cheng Fung
Tak Chun Ka I
16:00
Lun Lok

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Nara Club
Sony Sendai
11:00
Osaka
TIAMO Hirakata
11:00
Kochi United
Maruyasu Okazaki
11:00
Reinmeer Aomori
Tokyo Musashino City
11:00
Suzuka Unlimited
Honda Lock
11:00
Matsue City
Criacao Shinjuku
11:00
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
09:00
Norrdea Hokkaido W
Veertien Mie W
11:00
Yamato Sylphid W
Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Yunogo Belle W

99474 World - Club Friendlies 3

Moss
21:00
Fram
Staal Jørpeland
23:00
Vidar

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Espanyol II W
18:00
Son Sardina W
Pardinyes W
18:30
Sant Lluís W
Transportes Alcaine II W
20:00
Stadium Casablanca W
Balears W
21:00
Europa W
Fontsanta Fatjó W
22:30
Vic Riuprimer W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Athletic Club III W
16:00
Aurrerá de Vitoria W
Bizkerre W
17:30
Arratia W
Monte W
17:30
Añorga W
Nueva Montaña W
17:30
Mutilvera W
San Ignacio W
18:00
Oiartzun W
Real Sociedad II W
23:30
Tolosa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Salamanca W
16:30
Granada II W
Badajoz W
17:00
La Cañada Atlético W
La Rambla W
21:00
Extremadura W
Cacereño II W
21:00
Sevilla II W
Olympia Las Rozas W
22:00
San Miguel W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Samper W
17:00
Torrelodones W
Tres Cantos W
17:00
Atlético Madrid III W
Atlético Lince W
18:00
Laurus W
Madrid III W
21:00
Pozuelo Alarcón W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Orientación Marítima W
18:00
La Garita W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

CFF Albacete W
16:00
San Vicente W
Villarreal II W
17:00
Murcia Féminas W
UD Aguilas W
17:30
Discobolo-La Torre W
Aldaia W
17:30
Levante II W
Toledo W
21:30
Albacete II W
Elche II W
23:00
Plaza Argel W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Znamya Truda
18:00
Chita
Khimik Dzerzhinsk
19:00
Baltika BFU
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Luki-Energiya

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Zenit Penza
18:00
Saturn Ramenskoye
Arsenal Tula II
18:00
Znamya Noginsk
Kaluga
20:00
Kvant

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Novosibirsk
13:00
Amkar Perm'
Tyumen
16:00
Nosta
Zvezda Perm
19:00
Orenburg II
Volga Ulyanovsk
21:00
Chelyabinsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Pabellón Ourense U19
17:00
Pontevedra U19
Bansander U19
17:30
Celta de Vigo U19
Racing Santander U19
17:30
Val Miñor U19
Covadonga U19
21:00
Marina Sport U19
Bezana U19
22:00
Lugo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Antiguoko U19
17:00
Txantrea U19
Getxo U19
17:00
Villegas U19
UD Logroñés U19
17:30
Arenas Getxo U19
Eibar U19
21:00
Pamplona U19
Mutilvera U19
21:30
Tudelano U19
Real Sociedad U19
21:45
Osasuna U19
AD San Juan U19
22:00
Danok Bat U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Bellvitge U19
21:30
San Francisco U19
Montecarlo U19
23:00
Real Zaragoza U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Coria U19
17:00
Tiro de Pichón U19
Santa Fe U19
17:00
Córdoba U19
Castilleja U19
17:00
San Félix U19
Séneca U19
17:00
Tomares U19
Atlético Jaén U19
17:15
Sevilla U19
Calavera U19
18:15
Sanluqueno U19
Vázquez Cultural U19
22:30
Almería U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Flecha Negra U19
17:00
Trival Valderas U19
Alcorcón U19
17:00
Badajoz U19
Cultural Leonesa U19
17:30
Gimnástica Segoviana U19
Burgos CF U19
18:15
Real Valladolid U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
Rayo Vallecano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Palmas U19
20:30
Huracán U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Alzira U19
17:00
Conquense U19
Elche U19
17:30
Roda U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Uthai Thani
ศรีสะเกษ เอฟซี
17:00
Phitsanulok
Cha Choeng Sao
18:00
สมุทรปราการ ซิตี้

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 3 เม.ย. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 3 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 3 เม.ย. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 3 เม.ย. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 3 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 3 เม.ย. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com