แจกฟรี ตารางบอล 8 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
01:00
วิลเลม ทเว

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
01:00
Helmond Sport
FC Den Bosch
01:00
FC Dordrecht
FC Eindhoven
01:00
Almere City
เอ็มเมน
01:00
Jong AZ
Excelsior
01:00
Telstar
MVV Maastricht
01:00
Jong Utrecht
NAC Breda
01:00
วีวีวี เวนโล
TOP Oss
01:00
Jong PSV
Roda JC Kerkrade
01:00
Jong Ajax
FC Volendam
01:00
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
01:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
02:00
แซงต์ เอเตียน

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
02:00
เกรนาดา

49477 ไทยลีก 2

สุโขทัย เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี

462 England - Premier League Cup

Stoke City U23
01:00
Middlesbrough U23

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
21:00
Wigan U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
01:45
Hashtag United

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
Hansa Rostock
Jahn Regensburg
23:30
Ingolstadt

11 Germany - 3. Liga

Würzburger Kickers
00:30
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
00:00
Bayern München II
Wacker Burghausen
00:00
Augsburg II
Buchbach
00:00
Memmingen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Babelsberg
00:00
Altglienicke
Lichtenberg
00:00
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1880 Wasserburg
00:30
Schwaben Augsburg
Hallbergmoos-Goldach
00:30
Jahn Regensburg II

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
21:00
Urartu

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:30
Wacker Innsbruck
Austria Wien II
23:30
Juniors OÖ
Blau-Weiß Linz
23:30
Amstetten
Grazer AK
23:30
Rapid Wien II
Kapfenberger SV
23:30
SV Horn II

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
01:00
Lommel United
Royal Excel Mouscron
01:00
Westerlo

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
21:00
Slavia Sofia
Lokomotiv Plovdiv
23:30
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sutjeska Foca
23:00
Borac Kozarska Dubica

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
23:00
Istra 1961

266 Croatia - 2. HNL

Inter Zaprešić
23:00
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
23:00
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Táborsko
21:30
Opava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
23:30
Randers

320 Denmark - First Division

Hobro
00:00
HB Køge

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
22:00
VPS
SJK
22:00
HJK

1233 Finland - Finland Cup

JaPS O35
22:30
JJK
KoiPS
23:30
EPS

17 France - National

Sète
00:00
Chambly
Stade Briochin
00:00
Laval
Créteil
00:00
Orléans
Châteauroux
00:00
Red Star
Le Mans
00:00
Annecy
Avranches
00:00
Villefranche

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
01:00
Honvéd

1796 Iceland - Iceland Cup

Reynir
01:00
Árbær
Grótta
01:30
KH
KFK Kópavogur
02:00
Thróttur Reykjavík
Boltafélag Norðfjarðar
02:00
Einherji
KFB
02:15
Ægir
KFG
02:15
Augnablik
Haukar
02:15
Léttir
Ellidi
02:15
Grindavík
Vængir Jupiters
02:15
Álafoss
Afturelding
02:15
Ýmir
RB
03:00
Gullfálkinn

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
Shamrock Rovers
St Patrick's
01:45
Dundalk

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Waterford United

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Ramat Gan
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Ra'anana
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Acre

748 Latvia - First Liga

FS Jelgava
22:00
Rīgas FS II

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
20:00
Dinamo-Auto
Sheriff
22:00
Petrocub

491 Northern Ireland - Premiership

Larne
01:45
Coleraine

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
23:00
Stal Mielec
Pogoń Szczecin
01:30
Wisła Płock

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
23:00
Podbeskidzie
ŁKS Łódź
01:30
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
02:15
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
00:00
Varzim

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
21:30
Chindia Târgovişte
Dinamo Bucureşti
00:30
U Craiova 1948

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Khimki U20
Krylya Sovetov U19
16:00
Chertanovo U20
Akademiya Konoplev U20
16:00
Arsenal Tula U19
Dinamo Moskva U19
17:00
Rostov U19
Rubin Kazan U19
17:00
Zenit U19
Strogino U20
17:00
Krasnodar U19
Spartak Moskva U19
18:00
Sochi U19
Ufa U19
18:00
UOR №5 U20
CSKA Moscow U19
23:00
Lokomotiv Moskva U19

1161 Scotland - Championship

Queen of the South
01:45
Partick Thistle

401 Slovakia - Fortuna Liga

Liptovský Mikuláš
22:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

FK Košice
23:00
Púchov

1638 Slovenia - 2. SNL

Nafta
23:00
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
02:00
FC Cartagena

47 Sweden - Ettan: North

Täby
00:30
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Ettan: South

Lund
00:00
IFK Malmö

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
00:30
Thun
Aarau
01:15
Winterthur

515 Wales - Premier League

Flint Town United
01:45
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
05:00
Gimnasia La Plata
Arsenal de Sarandi
05:00
Godoy Cruz

5 Brazil - Serie B

Brusque
05:00
Guarani
Vasco da Gama
05:00
Vila Nova

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
06:00
Atlético Huila

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético Bucaramanga
07:30
Envigado
Santa Fe
08:00
Deportivo Pasto

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
Guadalupe

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
07:00
Tigres UANL
Atlas
09:00
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Raya2
09:05
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
07:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
05:00
Resistencia

158 Uruguay - Primera Division

Cerro Largo
05:15
Defensor Sporting

3483 USA - US Open Cup

Birmingham Legion
07:00
Southern States
Sacramento Republic
09:30
Portland Timbers III
California Utd Strikers
09:30
San Fernando Valley

614 Algeria - Ligue 1

JS Saoura
04:00
HB Chelghoum Laïd

911 Angola - Girabola

Wiliete
22:00
Cubango

593 Cameroon - Elite One

Feutcheu
21:30
Young Sport Academy
Les Astres
21:30
Fortuna Mfou
Fauve Azur Elite
00:00
Racing

607 Burkina Faso - Premier League

Kiko
23:00
วิเทสส์

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Stella
22:30
Bassam

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
05:00
Sequence
Hafia
05:00
Satellite

16175 Libya - Premier League

Al-Ittihad
04:00
Abu Salim

1424 Morocco - Botola 2

Racing de Casablanca
05:00
AS Salé
CR Khemis Zemamra
05:00
Chabab Atlas Khénifra

3677 Syria - Premier League

Shorta
20:00
Nawaeir

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
02:30
Aqaba

21462 Kuwait - Premier League

Al Shabab
01:30
Yarmouk
Al Tadhamon
01:30
Al Fahaheel

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Sahel
19:30
Tadamon Sour
Al Ansar
20:45
Shabab El Bourj

7091 Oman - Professional League

Muscat
01:15
Al-Rustaq
Dhofar
01:15
Al Suwaiq
Al-Musannah
01:15
Al Nasr

190321 Bahrain - Premier League

Budaiya
00:30
Manama
Al-Hidd
00:30
Al Hala
Muharraq
00:30
East Riffa

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
16:30
Saif
Bangladesh Police
16:30
Abahani Chittagong
Rahmatgonj MFS
17:15
Mohammedan Dhaka

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Cougars
06:00
North Village Rams

712 Korea Republic - National League

Changwon City
17:00
Siheung Citizen

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Mumbai City
00:15
Al Shabab
Istiqlol Dushanbe
00:15
Al Rayyan
Al Sadd
00:15
Nasaf
Al Jazira
03:15
Al Quwa Al Jawiya
Al Hilal
03:15
Al Sharjah
Al Wihdat
03:15
Al Faisaly

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Universitario de Vinto

11555657 South America - Copa Sudamericana

Barcelona Guayaquil
07:30
Wanderers
Metropolitanos
07:30
Lanús
Ayacucho
07:30
São Paulo
Guaireña
07:30
Independiente Medellín

11555657 South America - Copa Libertadores

Estudiantes
07:00
Vélez Sarsfield
The Strongest
09:00
Libertad

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Heur Tongeren
01:00
Sporting Hasselt

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:00
Baník Sokolov

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Oure
23:00
B 1913

17 France - CFA Group A

Rouen
01:00
Versailles

17 France - CFA Group B

Schiltigheim
01:00
Épinal

17 France - CFA Group D

Yzeure
00:30
Chamalières

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
21:00
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Aerostar Bacău
21:00
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Unirea Bascov
21:00
Rapid Bucuresti II
Arges Pitesti II
21:00
Real Bradu
Academica Clinceni II
21:00
Dinamo Bucureşti II
FCSB II
21:00
Flacăra Moreni

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Sepsi II
21:00
Olimpic Cetate
Odorheiu Secuiesc
21:00
Pucioasa

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
21:00
Alexandria
CSM Slatina
21:00
Viitorul Dăești
Minerul Costeşti
21:00
CS U Craiova II

32 Spain - Tercera - Group 6

Valencia II
22:00
Villarreal III

32 Spain - Tercera - Group 11

Poblense
00:30
Murense

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
00:15
Lidköping
Sifhalla
00:30
Herrestads

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Eslov
00:00
IFK Hässleholm
Hässleholms IF
00:00
Karlskrona

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Sleipner
00:30
Karlberg

5 Brazil - Capixaba

Serra
05:30
Vilavelhense

462 England - Premier League 2 Divison Two

Burnley U23
01:00
Newcastle Utd U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:45
Macarthur

99474 World - Friendly International Women

ออสเตรเลีย W
16:45
นิวซีแลนด์ W
Seychelles W
19:30
Papua New Guinea W
Jordan W
02:30
India W

146 South Africa - Nedbank Cup

TTM
00:00
SuperSport United

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
16:00
Marconi Stallions

245 Czech Republic - U19 League

Brno U19
16:00
Opava U19

48946 Palestine - West Bank League

Jabal Al Mukaber
02:00
Thagafi Tulkarm
Shabab Al-Dhahiriya
02:00
Tubas

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:00
Uthongathi

98 Australia - Npl Victoria

Green Gully
17:00
Melbourne Knights
Oakleigh Cannons
17:30
Avondale Heights

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Weiz
00:00
Treibach
Allerheiligen
00:00
Gurten
Wels
00:00
Ried II
Union Vöcklamarkt
00:00
Kalsdorf
Spittal
00:00
Bad Gleichenberg

143 Austria - Regionalliga: Ost

First Vienna
00:00
Neusiedl
Bruck/Leitha
00:00
Wiener Viktoria
Traiskirchen
00:30
Mannsdorf
TWL Elektra
00:30
Stripfing

143 Austria - Regionalliga: West

Schwaz
00:00
Telfs

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
00:00
TC Sports Club

2493 Mauritania - Super D1

AC Douane
05:00
Garde Nationale

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Valur / KH U19
01:30
Fylkir / Ellidi U19

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Pardes Hanna-Karkur
17:00
Hapoel Daliyat Al Karmel
Shikun HaMizrah
18:00
Hapoel Merhavim
Ironi Beit Dagan
18:00
Maccabi Ironi Amishav PT
Maccabi Ironi Netivot
18:30
Maccabi Kiryat Malachi
Tzeirey Tamra
18:30
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Tirat HaCarmel
19:00
Hapoel Bnei Musmus
Ahi Akko
20:00
Tzeirei Sakhnin

3483 USA - USL League One

Charlotte Independence
06:00
Central Valley Fuego

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

Kazakhstan W
19:00
Slovenia W
Moldova W
22:00
Croatia W
Hungary W
22:30
Faroe Islands W
Romania W
22:45
Switzerland W
Malta W
23:00
Denmark W
Estonia W
23:00
Greece W
อิตาลี W
00:00
Lithuania W
FYR Macedonia W
01:00
อังกฤษ W
Slovakia W
01:30
Finland W
Austria W
01:30
Northern Ireland W
เนเธอร์แลนด์ W
01:45
Cyprus W
Wales W
01:45
ฝรั่งเศส W

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
20:00
Madureira U20
Audax Rio U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Volta Redonda U20
20:30
Flamengo RJ U20
Boavista U20
01:00
Resende U20

44 Argentina - Reserve League

Platense Res.
19:00
Racing Club Res.
Vélez Sársfield Res.
19:00
Boca Juniors Res.
Unión Santa Fe Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
Patronato Res.
20:00
Banfield Res.
Huracán Res.
20:00
Barracas Central Res.
Talleres Córdoba Res.
21:00
Defensa y Justicia Res.
Estudiantes La Plata Res
21:00
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

GPA
04:00
Fortune
Samger
06:00
Wallidan

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Avondale Heights U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
Johansen
Freetown City
23:15
RSLAF

80 Chile - Segunda División

Trasandino
06:00
Concepcion

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
19:00
เบนฟิกา

3374 Gibraltar - Premier Division

Manchester 62
01:45
Lions FC

99474 World - Club Friendlies 3

KaaPo
05:00
PIF

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Santa Teresa II W
02:00
Cádiz W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Águilas SA U19
03:00
Las Zocas U19

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 8 เม.ย. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 8 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 8 เม.ย. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 8 เม.ย. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 8 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 8 เม.ย. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com