แจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
18:30
ไบรท์ตัน
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
นอริชซิตี
เซาแธมป์ตัน
21:00
อาร์เซน่อล
วัตฟอร์ด
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
05:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
18:30
อิปสวิช ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
23:15
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Volendam
21:30
Jong Ajax
Almere City
02:00
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
VfL Wolfsburg
SC Freiburg
20:30
VfL Bochum 1848
FSV Mainz 05
20:30
VfB Stuttgart
FC Augsburg
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Borussia Mönchengladbach
23:30
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
22:00
แบรสต์
ลีลล์
02:00
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
17:30
ซัสเซาโล่
ซามพ์โดเรีย
19:30
Salernitana
อูดิเนเซ่
19:30
เอ็มโปลี
ฟิออเรนติน่า
21:30
Venezia
ยูเวนตุส
23:30
โบโลญญ่า
ลาซิโอ
01:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
19:00
มาจอร์กา
เดปอร์ติโบ อลาเบส
21:15
ราโย่ บาเยกาโน่
บาเลนเซีย
23:30
โอซาซูนา
เกตาเฟ่
02:00
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
11:00
โออิตะ ตรินิต้า
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FC เรียวเคียว
15:00
ThespaKusatsu Gunma

49477 ไทยลีก

Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
SCG Muangthong United
Suphanburi Football Club
18:30
Police Tero FC

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
17:00
ขอนแก่น เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ตราด เอฟซี
19:00
Muangkan United
Nakhon Pathom
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

462 เอฟเอคัพ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:30
ลิเวอร์พูล

462 England - Premier League U18

West Brom U18
17:00
Aston Villa U18
Middlesbrough U18
17:00
Wolverhampton U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Haringey Borough
19:00
Cheshunt
Bishop's Stortford
21:00
Potters Bar Town
Corinthian-Casuals
21:00
Horsham
East Thurrock United
21:00
Wingate & Finchley
Leatherhead
21:00
Folkestone Invicta
Lewes
21:00
Kingstonian
Margate
21:00
Bowers & Pitsea
Merstham
21:00
Bognor Regis Town
Worthing
21:00
Carshalton Athletic

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Heybridge Swifts
19:00
Coggeshall Town
AFC Sudbury
21:00
Witham Town
Felixstowe & Walton United
21:00
Bury Town
Grays Athletic
21:00
Brentwood Town
Great Wakering Rovers
21:00
Canvey Island
Stowmarket Town
21:00
Dereham Town
Tilbury
21:00
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

Wantage Town
21:00
AFC Kempston Rovers
Barton Rovers
21:00
Aylesbury United
Bedford Town
21:00
AFC Dunstable
Berkhamsted
21:00
Harlow Town
Didcot Town
21:00
Waltham Abbey
FC Romania
21:00
North Leigh
Hertford Town
21:00
Welwyn Garden City
Kidlington
21:00
St Neots Town
Thame
21:00
Ware

462 England - Non League Premier: Northern

Stalybridge Celtic
18:30
Lancaster City
Stafford Rangers
19:00
Basford United
Witton Albion
19:00
Radcliffe Borough
Atherton Collieries
21:00
Warrington Town
Bamber Bridge
21:00
Morpeth Town
United of Manchester
21:00
South Shields
Grantham Town
21:00
Hyde United
Matlock Town
21:00
Nantwich Town
Mickleover Sports
21:00
Buxton
Scarborough Athletic
21:00
Gainsborough Trinity
Whitby Town
21:00
Ashton United

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Bromsgrove Sporting
Alvechurch
21:00
Lowestoft Town
Biggleswade Town
21:00
Hednesford Town
Hitchin Town
21:00
Banbury United
Leiston
21:00
Nuneaton Town
Needham Market
21:00
Coalville Town
Rushall Olympic
21:00
Royston Town
Stourbridge
21:00
Peterborough Sports
Stratford Town
21:00
St Ives Town
Tamworth
21:00
Redditch United

38 Netherlands - Tweede Divisie

Volendam II
17:15
Scheveningen
GVVV
19:30
Katwijk
Noordwijk
19:30
HHC
AFC
19:30
Koninklijke HFC
Kozakken Boys
20:00
Jong Sparta
Quick Boys
20:00
Spakenburg
De Treffers
20:00
Rijnsburgse Boys
IJsselmeervogels
20:15
Excelsior Maassluis
TEC
20:30
ASWH

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Sandhausen
18:30
St. Pauli
Dynamo Dresden
18:30
Holstein Kiel
Hamburger SV
01:30
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
19:00
MSV Duisburg
Eintracht Braunschweig
19:00
Würzburger Kickers
1860 München
19:00
Osnabrück
Viktoria Köln
19:00
Türkgücü-Ataspor
Meppen
19:00
Borussia Dortmund II
Hallescher FC
19:00
Havelse
Zwickau
19:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
18:00
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Eichstätt
19:00
Eltersdorf
Aubstadt
19:00
Buchbach
Schalding-Heining
19:00
Schweinfurt
Illertissen
19:00
1860 Rosenheim
Memmingen
19:00
Rain / Lech
Pipinsried
19:00
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
18:00
Chemnitzer FC
Carl Zeiss Jena
18:00
FSV Optik Rathenow
BAK '07
18:00
Hertha BSC II
Lokomotive Leipzig
19:05
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Astoria Walldorf
19:00
Schott Mainz
FSV Frankfurt
19:00
Stuttgart II
Homburg
19:00
Sonnenhof Großaspach
Elversberg
19:00
TSV Steinbach
Kickers Offenbach
19:00
FC Gießen
Ulm
19:00
Aalen
TuS RW Koblenz
19:00
Balingen
Hessen Kassel
19:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
19:00
Preußen Münster
Schalke 04 II
19:00
Bonner SC
Rödinghausen
19:00
Wegberg-Beeck
Rot Weiss Ahlen
19:00
Sportfreunde Lotte
SV 1919 Straelen
19:00
Alemannia Aachen
Fortuna Köln
19:00
Wiedenbrück
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Uerdingen
Homberg
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Rot-Weiss Essen
20:30
Borussia M'gladbach II
Wuppertaler SV
20:30
Köln II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
19:00
Seligenporten
Vatan Spor
20:00
Eintracht Bamberg
Vilzing
20:00
Neumarkt Germany
Würzburger FV
20:00
TSV Abtswind
Ammerthal
20:00
DJK Bamberg
Cham
21:00
Großbardorf
ATSV Erlangen
21:00
Sand

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ingolstadt II
19:00
Türkspor Augsburg
Landsberg
19:00
Gundelfingen
Garching
19:00
Kottern
Ismaning
19:00
1880 Wasserburg
Deisenhofen
20:00
Donaustauf
Kirchanschöring
20:00
Hankofen-Hailing
Schwaben Augsburg
20:30
Hallbergmoos-Goldach
Jahn Regensburg II
21:00
Dachau

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Wesseling-Urfeld
20:30
FC BW Friesdorf
Deutz
00:00
Fortuna Köln II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Rostocker FC
19:00
Torgelower SV Greif
Mecklenburg Schwerin
19:00
Stern
CFC Hertha
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Neustrelitz
19:00
Lok Stendal
Victoria Seelow
19:00
Ludwigsfelder FC
Staaken
19:00
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Arnstadt
19:00
Budissa Bautzen
Wacker Nordhausen
19:00
Krieschow
VfL Halle
19:00
Carl Zeiss Jena II
FC Merseburg
19:00
Einheit Wernigerode
Blau-Weiß Zorbau
19:00
FC Grimma

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
18:45
Tirana
Kastrioti Krujë
18:45
Kukësi

919 Armenia - Premier League

Van
18:00
Urartu
BKMA
21:00
Noravank

143 Austria - Admiral Bundesliga

Ried
22:00
Wattens
Rheindorf Altach
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Hartberg
22:00
Admira

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
21:15
Sebail
Neftçi
23:30
Sabah

212 Belarus - Pershaya Liga

Lida
17:30
Naftan
Slonim
19:30
MKK-Dnepr
Volna
21:30
FC Ostrovets

556 Belgium - First Division B

Lommel United
01:00
Deinze
Westerlo
01:00
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
18:00
Siroki Brijeg
Tuzla City
20:00
Borac Banja Luka
Posusje
21:00
Sloboda Tuzla
Zrinjski
00:00
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
21:30
Igman Konjic
Rudar Kakanj
21:30
Orasje
Vis Kosova
21:30
Jedinstvo Bihac
Buducnost Banovici
21:30
Tomislav
Bratstvo Gracanica
21:30
Radnik Hadžići
GOSK Gabela
21:30
TOSK Tesanj
Travnik
21:30
Gradina Srebrenik
Gorazde
21:30
Mladost Doboj Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
23:30
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Podrinje Janja
Tekstilac Derventa
21:00
Drina Zvornik
Kozara Gradiska
21:00
Zvijezda '09 Brgule
Slavija
21:00
Omarska
Budućnost Pilica
21:00
Sloga Doboj
Modrica
21:00
Sutjeska Foca
Borac Kozarska Dubica
21:00
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sozopol
07:00
Neftohimik
Levski Lom
07:00
Dobrudzha 1919
Yantra 1919
18:00
Spartak Varna
Marek
21:00
Sportist Svoge
Etar
21:00
Strumska slava
Septemvri Simitli
21:00
CSKA 1948 Sofia II
Hebar 1918
21:00
Maritsa Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
20:00
Slaven Koprivnica
Osijek
22:05
Hrvatski Dragovoljac
Lokomotiva Zagreb
00:10
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
20:00
Croatia Zmijavci
Dubrava Zagreb
21:30
Kustošija
Jarun
21:30
Solin
Varaždin
23:00
Opatija

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
21:00
Doxa
Apollon
23:00
Paphos

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
22:00
Vyškov
Příbram
22:00
Vlašim
Prostějov
22:00
Dukla Praha
Lisen
22:00
Opava

320 Denmark - First Division

Lyngby
18:00
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
18:30
Flora
Legion
21:00
Tallinna Kalev
Trans
23:30
Paide

1233 Finland - Finland Cup

SIF
21:00
KaaPo

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Pau
20:00
Auxerre
ตูลูส
20:00
Quevilly Rouen
Bastia
00:00
แก็งก็อง
ก็อง
00:00
อาเมียงส์
ดิฌง
00:00
Ajaccio
Dunkerque
00:00
Grenoble Foot 38
Nancy
00:00
Niort
นีมส์
00:00
Sochaux
Rodez
00:00
Paris
วาล็องเซียนส์
00:00
Le Havre

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
20:00
Volos NFC
Panaitolikos
23:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
20:00
Zalaegerszegi TE
Paksi SE
22:00
MTK
Honvéd
00:30
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budafoki MTE
22:00
Győri ETO

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
00:00
Bnei Sakhnin

748 Latvia - First Liga

Riga FC II
17:00
Dinamo Riga
Tukums II
19:00
Skanste
Valmiera II
21:00
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
21:00
Rabotnicki
Pelister
21:00
Shkupi
Borec
21:00
Struga

2345 Moldova - National Division

Zimbru
22:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Rudar
20:30
Dečić
Jezero
20:30
Sutjeska
Budućnost
22:00
Iskra
Zeta
23:00
Petrovac
Mladost Ljeskopolje
23:00
Mornar

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
21:00
Larne
Coleraine
21:00
Crusaders
Ballymena United
21:00
Portadown
Dungannon Swifts
21:00
Glenavon
Warrenpoint Town
21:00
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

Dundela
21:00
Knockbreda
Institute
21:00
Queen's University
Ballinamallard United
21:00
Annagh United
Dergview
21:00
H&W Welders
Newry City AFC
21:00
Loughgall

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
17:30
Warta Poznań
Górnik Łęczna
17:30
Radomiak Radom
Nieciecza
20:00
Raków Częstochowa
Jagiellonia Białystok
22:30
Pogoń Szczecin
Wisła Płock
01:00
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
17:40
Korona Kielce
SKRA Częstochowa
20:00
Polkowice
Zagłębie Sosnowiec
23:00
ŁKS Łódź
Widzew Lodz
01:30
Puszcza Niepołomice

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
21:30
Tondela
Marítimo
00:00
Boavista
Belenenses
00:00
Vizela
ปอร์โต้
02:30
Portimonense

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:00
Penafiel
Farense
17:00
Mafra
Leixões
20:00
Porto II
Academico Viseu
21:30
Trofense
Estrela Amadora
23:00
Nacional
Feirense
01:00
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Sepsi
19:00
UTA Arad
Voluntari
21:30
Argeş
SSC Farul
00:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
เซนิต
20:30
Ural
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Rubin Kazan'

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Metallurg Lipetsk
Yenisey
16:00
Neftekhimik
Tekstilshchik
18:00
Fakel
Torpedo Moskva
18:00
Rotor Volgograd
Veles
18:00
Volgar Astrakhan
Krasnodar II
19:00
KAMAZ
Alaniya Vladikavkaz
20:00
Tom' Tomsk
Urozhay
23:00
Akron

1161 Scotland - Championship

Arbroath
21:00
Queen of the South
Dunfermline Athletic
21:00
Ayr United
Greenock Morton
21:00
Hamilton Academical
Partick Thistle
21:00
Raith Rovers

1161 Scotland - Scottish Cup

Hearts
18:15
Hibernian

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Dumbarton
Clyde
21:00
Montrose
Cove Rangers
21:00
Alloa Athletic
East Fife
21:00
Falkirk
Peterhead
21:00
Queen's Park

1161 Scotland - League Two

Cowdenbeath
21:00
Edinburgh City
Forfar Athletic
21:00
Annan Athletic
Stenhousemuir
21:00
Albion Rovers
Stirling Albion
21:00
Elgin City
Stranraer
21:00
Kelty Hearts

296 Serbia - Super Liga

Čukarički
19:00
Bačka Topola
Mladost Lučani
21:00
Proleter Novi Sad
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Inđija
21:00
Mladost Novi Sad
IMT Novi Beograd
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Žarkovo
21:00
Loznica
Mačva Šabac
21:00
Timok
Budućnost Dobanovci
21:00
Zlatibor Čajetina
Rad Beograd
21:00
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
23:00
Žilina
Senica
23:00
Liptovský Mikuláš
Pohronie
23:00
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

Futura Humenne
21:00
Partizán Bardejov
Banska Bystrica
21:30
Dubnica
Námestovo
21:30
Slovan Bratislava II
Skalica
23:00
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
20:00
Koper
Celje
22:30
Bravo
Olimpija
01:15
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

Rogaška
22:00
Krško
Fužinar
22:00
Dob
Bilje
22:00
Primorje
Krka
23:00
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
21:00
มาลากา
เรอัล บายาโดลิด
23:15
อัลเมรีอา
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:30
เรอัล โอเบียโด้
FC Cartagena
02:00
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
20:00
Norrköping
Varberg BoIS
20:00
GIF Sundsvall

47 Sweden - Allsvenskan Women

IFK Kalmar W
18:00
Linkoping W

47 Sweden - Ettan: North

Vasalund
18:00
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

GAIS
18:00
Tvååker
Vänersborgs IF
18:00
Falkenberg
IFK Malmö
20:00
Oddevold

62 Switzerland - Super League

Zürich
22:30
ยังบอยส์
Servette
01:30
Grasshopper

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
23:00
Neuchâtel Xamax
Wil
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
Winterthur
23:00
Vaduz

404 Turkey - Super Lig

Hatayspor
17:30
Sivasspor
Alanyaspor
20:00
Antalyaspor
Altay
20:00
อิสตันบูล บีบี
Fenerbahçe
00:30
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

Balıkesirspor
17:30
Menemen Belediyespor
Kocaelispor
20:00
Bandırmaspor
Altınordu
20:00
Manisa BBSK
Boluspor
00:30
BB Erzurumspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
21:00
Metalist 1925 Kharkiv
Rukh Vynnyky
21:00
Mariupol
โอเล็กซานเดรีย
21:00
Veres
Dnipro-1
21:00
Lviv
Inhulets
21:00
Vorskla
Chornomorets
21:00
Kolos Kovalivka
ชัคตาร์
21:00
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

Rubikon
05:00
Chayka
MSK Dnipro Cherkasy
05:00
Lyubomyr Stavyshche
AFSK Kyiv
05:00
Epitsentr Dunayivtsi
Dinaz Vyshhorod
05:00
Livyi Bereh
Karpaty
05:00
Nyva Vinnytsya
Chernihiv
05:00
Karpaty Halych
Bukovyna
05:00
LNZ Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

Sumy
05:00
Trostianets
Mykolaiv
05:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Vovchansk
05:00
Krystal
Nikopol
05:00
Yarud Mariupol'
Balkany Zorya
05:00
SK Poltava
Metalurh Zaporizhya
05:00
Peremoga
Real Pharm
05:00
Viktoriya Mykolaivka
Tavriya
05:00
Skoruk Tomakivka

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:30
Patronato
San Lorenzo
00:00
Platense
Colón
02:30
Independiente
Barracas Central
05:00
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Madryn
01:30
Atlanta
Deportivo Morón
01:30
San Martín San Juan
Temperley
01:30
Chaco For Ever
Flandria
01:30
San Telmo
Villa Dálmine
01:30
Club Atlético Güemes
Ferro Carril Oeste
02:05
San Martín Tucumán
Alvarado
05:30
Deportivo Santamarina
Belgrano
06:35
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

Goiás
02:30
Palmeiras
América Mineiro
05:00
Juventude
Corinthians
05:00
Avaí

5 Brazil - Serie B

Náutico
07:30
Bahia
Operário PR
21:00
Ponte Preta
Ituano
02:00
CSA
Sampaio Corrêa
02:30
Tombense
Guarani
04:30
Sport Recife
CRB
05:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

EC São José
21:00
Volta Redonda
Confiança
02:00
Ypiranga Erechim
Ferroviário
03:00
ABC
Manaus
05:00
Remo

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
02:00
Coquimbo Unido
Universidad Chile
04:30
Palestino

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
23:30
Magallanes
Barnechea
23:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Santiago Wanderers
23:30
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
07:30
Alianza Petrolera
Once Caldas
02:00
Cortuluá
Deportes Tolima
04:05
Deportivo Pasto
La Equidad
06:10
Jaguares de Córdoba

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
03:00
Deportes Quindío
Barranquilla
04:00
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

Guanacasteca
04:00
Alajuelense
ADR Jicaral
04:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Gualaceo
07:00
Mushuc Runa
Orense
00:30
Técnico Universitario
Delfin
03:00
Cumbaya
Guayaquil City
05:30
Aucas

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
04:00
Antigua GFC

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:00
Atlético San Luis
Juárez
09:00
Pachuca
Tijuana
09:06
América
León
05:00
Puebla

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:30
Olimpia
Guaraní
06:45
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

Atlético Grau
01:00
ADT
Carlos Mannucci
01:15
Cienciano
Sporting Cristal
03:30
Deportivo Municipal

338 Peru - Segunda Division

Real Garcilaso
03:00
Alfonso Ugarte Puno

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
23:30
Torque
Albion
02:00
Cerro Largo
Cerrito
05:00
Peñarol

158 Uruguay - Segunda Division

Progreso
20:15
Juventud
Atenas
22:00
Villa Española
Sud América
01:30
Uruguay Montevideo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มอนทรีออล อิมแพ็ค
02:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
02:30
Nashville SC
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:00
ซินซินนาติ
ฮิวสตัน ไดนาโม
05:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
เอฟซี ดัลลัส
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
Charlotte
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Miami FC II
06:00
Hartford Athletic
Indy Eleven
06:00
Atlanta United II
Las Vegas Lights
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Tampa Bay Rowdies
06:30
Tulsa Roughnecks

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:00
Maritzburg United
Sekhukhune United
20:00
TS Galaxy
Cape Town City
22:00
Royal AM
Kaizer Chiefs
00:30
SuperSport United

614 Algeria - Ligue 1

Tlemcen
21:45
RC Arbaâ
Paradou AC
04:30
Olympique Médéa

614 Algeria - Ligue 2

Teleghma
20:30
Aïn M'lila
Annaba
20:30
USM Khenchela
JSM Skikda
20:30
RB Ouargla
CA Batna
20:30
CA Bordj Bou Arreridj
JS Bordj Ménaïel
20:30
JSM Béjaïa
MO Béjaïa
20:30
Hamra Annaba
MO Constantine
20:30
MC El Eulma
US Chaouia
20:30
Lakhdaria
ASM Oran
20:30
JSM Tiaret
USM El Harrach
20:30
CRB Ain Ouessara
GC Mascara
20:30
Ben Aknoun
El Bayadh
20:30
Temouchent
WA Boufarik
20:30
SKAF Khémis Mélina
SC Aïn Defla
20:30
Kouba
USM Bel Abbès
20:30
MCB Oued Sly
USMM Hadjout
20:30
MC Saïda

911 Angola - Girabola

Interclube
21:30
Sporting de Cabinda
Sporting de Benguela
21:30
Académica do Lobito
Kabuscorp
22:00
Recreativo do Libolo

593 Cameroon - Elite One

Panthère
20:00
Feutcheu
Fauve Azur Elite
21:30
Tonnerre
Union Douala
21:30
Young Sport Academy
APEJES Academy
22:00
Stade Renard
Colombe
22:00
Les Astres
Cotonsport
00:00
Dragon de Yaounde
Fortuna Mfou
00:00
Canon

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
23:00
Royal
Majestic
23:00
วิเทสส์
SONABEL
23:00
ASFA-Yennenga
RCK
01:15
Salitas

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
05:00
Eléphant Coléah
Hafia
05:00
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Bidco United
Vihiga Bullets
19:00
Mathare United
Talanta
19:00
Police

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
04:00
Al Ahli Benghazi

26 Mali - Premiere Division

Bakaridjan
23:00
US Bougouba
Douannes de Sikasso
23:00
Stade Malien Bamako
Duguwolofila
23:00
LC Ba
USFAS Bamako
23:30
Djoliba
COB
01:30
Onze Créateurs

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
05:00
Rapide Oued Zem
Hassania Agadir
05:00
FUS Rabat

1424 Morocco - Botola 2

USM Oujda
22:30
Ittihad Khemisset
Tihad Casablanca
22:30
UTS Rabat
Raja Beni Mellal
05:00
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
00:00
CNEPS Excellence
Mbour Petite Côte
00:00
Diambars
Dakar SC
00:00
Gorée
Generation Foot
00:00
Pikine
Jaraaf
00:00
Douanes
Guédiawaye
00:00
ASEC Ndiambour
La Linguère
00:00
Casa Sport

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
02:00
Wad Nubawi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
20:00
Mbeya Kwanza

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
18:00
Chambishi
Kafue Celtic
20:00
Red Arrows
Green Eagles
20:00
Konkola Blades
Prison Leopards
20:00
Green Buffaloes
Lusaka Dynamos
20:00
Indeni

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
02:30
Al Hussein

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
01:30
Burgan
Al Jahra
01:30
Al Sahel

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Jazira Al Hamra
01:00
Al Thaid
Hatta
01:00
Al-Taawon
Gulf Heroes
01:00
Masfut

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
00:30
Manama
Al Ahli
00:30
Khalidiya

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:30
Eastern

153732 India - Santosh Trophy

West Bengal
11:00
Punjab
Kerala
21:30
Rajasthan State

712 Korea Republic - National League

Siheung Citizen
12:00
Mokpo City
Daejeon Korail
13:00
Gimhae City
Gyeongju HNP
13:00
Pocheon

3995 Malaysia - Premier League

Terengganu City II
21:00
Kelantan United
PKNS
21:00
PDRM
Perak
21:00
Kelantan

3995 Malaysia - Super League

Negeri Sembilan
21:00
MISC
Kuala Lumpur
21:00
Sabah
Pahang
21:00
Melaka United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Hoang Anh Gia Lai
18:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
Kitchee
18:00
Singha Chiangrai United
Jeonbuk Motors
21:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
Shanghai SIPG
21:00
วิสเซล โคเบะ

44 Argentina - Primera C

Atlas
01:30
Victoriano Arenas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
Hoogland
ADO '20
19:00
Dongen
Westlandia
19:00
HV & CV Quick
Groene Ster
19:30
GVV Unitas
OFC Oostzaan
19:30
Hollandia
HSC '21
22:00
DEM

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
Ajax Amateurs
HSV Hoek
19:30
Staphorst
Excelsior '31
19:30
GOES
ACV
19:30
Lisse
ODIN '59
19:30
Sparta Nijkerk
Barendrecht
19:30
Sportlust '46
SteDoCo
19:30
Ter Leede
VVSB
20:00
DVS '33

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Club Universitario
07:00
Santa Cruz
Always Ready
02:00
Independiente Petrolero
Bolívar
04:15
Blooming
Wilstermann
06:30
Royal Pari

147 Africa - CAF Champions League

Petro de Luanda
23:00
Mamelodi Sundowns
Al Ahly
03:00
Raja Casablanca
CR Belouizdad
04:00
Wydad Casablanca

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Gullegem
23:00
Dikkelvenne
Toekomst Menen
00:00
Harelbeke
Westhoek
00:00
Ronse
Oudenaarde
00:30
Merelbeke
Olsa Brakel
00:30
Zelzate
Gent-Zeehaven
01:00
Ninove

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Houtvenne
23:00
Hades
Sporting Hasselt
01:00
Pepingen-Halle
Heur Tongeren
01:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Wolvertem Merchtem
20:00
Lochristi
Avanti
00:00
Sint-Niklaas
Svelta Melsele
00:30
Jong Lede
Torhout
00:30
FC Lebbeke
Oostkamp
00:30
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
00:00
Weerstand Koersel
Witgoor Sport
00:30
Wellen
Zwarte Leeuw
00:30
Sint-Lenaarts
Nijlen
01:00
ลีลล์

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
00:30
Geel
Vorselaar
00:30
Bevel FC
Antonia
01:00
Kalmthout
K. Kontich
01:30
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Brabant

Hoegaarden-Outgaarden
00:30
Huldenberg
Stade Bierbeek
01:00
Bertem-Leefdaal

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Ransart
01:00
Belœil

556 Belgium - Provincial-Liege

Pontisse Cite
20:00
Sprimont-Comblain II
Aubel
20:00
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

Juve Hasselt
01:00
KFC Eksel
Alken
01:00
Achel
Groen Star Beek
01:00
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
22:00
Meix-Devant-Virton
Libramont
01:00
Sartoise
Bastogne
01:00
Jeunesse Freylangeoise
RAC Saint-Mard
01:00
Aubange

556 Belgium - Provincial-Namur

Fernelmont-Hemptinne
20:00
Ciney
Chevetogne
20:00
Biesme
Beauraing
01:00
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Drongen
00:00
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

SC Zonnebeke
23:00
Eendracht Wervik
Meulebeke
00:00
Sassport Boezinge
Diksmuide
00:30
Excelsior Zedelgem
Rumbeke
01:00
Roeselare Daisel
Racing Waregem
01:00
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Lokomotiv Ruse
20:00
Botev Novi Pazar
Riltsi
20:00
Sportist General Toshevo
Spartak Varna II
20:00
Septemvri Tervel
Ludogorets III
20:00
Dorostol
Dunav 2010
20:00
Svetkavitsa Targovishte

116 Cyprus - 3. Division

Peyia
20:30
MEAP Nisou
Halkanoras
20:30
APEP
Elia Lythrodonta
20:30
Digenis Ypsonas
AE Zakakiou
20:30
Kouris Erimi
Ethnikos Assias
20:30
Omonia Psevda
Iraklis Yerolakkou
20:30
Digenis Morphou
Ormideia
20:30
EN THOI Lakatamia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Baník Sokolov
15:15
Slavia Praha II
Jablonec II
15:15
Zbuzany
Přepeře
15:30
Pardubice II
Ústí nad Orlicí
22:00
Dukla Praha II
Slovan Velvary
22:00
Sokol Brozany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uherský Brod
15:15
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Hvězda Cheb
21:00
Sokol Lom
Spartak Sobeslav
22:00
České Budějovice II
Český lev - Union Beroun
22:00
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Dobris

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Horky nad Jizerou
Velke Hamry
15:30
Kosmonosy
Vysoke Myto
22:00
Trutnov
Náchod
22:00
Čáslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
16:00
Viktorie Přerov
Bzenec
21:00
Strani
Hranice
21:00
Kozlovice
Holesov
21:00
HFK Olomouc
Valašské Meziříčí
21:00
Šumperk

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Ishøj
18:00
Brønshøj
B 1903
19:00
Allerod
Solrød
19:00
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

KFUM
17:00
GVI
Ringsted
18:00
Skovshoved
AB Tårnby
19:00
Holbæk B&I
Køge Nord
19:00
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
OKS
Varde IF Elite
20:00
Oure

17 France - CFA Group A

Blois
23:00
Vannes
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Granville
Saint-Malo
23:00
Rouen
Versailles
23:00
Vitré
Guingamp II
23:00
C' Chartres
Caen II
23:00
Poissy
Stade Plabennec
23:00
Romorantin
Lorient II
00:00
Chateaubriant Voltigeurs

17 France - CFA Group B

Haguenau
22:00
Lens II
Épinal
22:00
Entente SSG
Reims II
22:00
St Maur Lusitanos
Gobelins
22:45
Olympique St Quentin
Beauvais
23:00
Bobigny
Sainte Geneviève
23:00
Metz II
Auxerre II
23:00
Fleury 91

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
22:00
Monaco II
Saint-Priest
23:00
Rumilly Vallieres
Aubagne
23:00
Lyon Duchère
Fréjus St-Raphaël
23:00
Martigues
Jura Sud Foot
23:00
Hyères
Marignane Gignac
23:00
Grasse
Toulon
23:00
Olympique Lyonnais II
Olympique Marseille II
23:00
Louhans-Cuiseaux

17 France - CFA Group D

Bergerac
23:00
Canet Roussillon
Colomiers US
23:00
Trélissac
Les Herbiers
23:00
Bourges Foot 18
Angers SCO II
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Nantes II
23:00
Angoulême
Chamalières
23:00
Béziers
Montpellier II
23:00
Stade Montois
Andrézieux
00:00
Yzeure

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
21:00
Gueugnon
Sochaux II
21:00
Selongey
Saint-Apollinaire
22:00
Valdahon Vercel
Morteau Montlebon
23:00
Jura Dolois
Pontarlier
23:00
Grandvillars
Besancon FC
23:00
Montceau
Dijon II
23:00
Racing Besançon

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
21:00
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
21:00
Le Havre II
Bayeux
23:00
Dieppe
Avranches II
23:00
Évreux 27
Saint-Lo Manche
23:00
Alencon
AG Caennaise
23:00
Romilly-Pt St Pierre
Cherbourg
23:00
Vire
Dives-Cabourg
23:30
Oissel CMS

251 Italy - Serie C: Girone A

Legnago Salus
19:30
AlbinoLeffe
Piacenza
19:30
FeralpiSalò
Pro Vercelli
19:30
Fiorenzuola
Trento Calcio 1921
19:30
Juventus U23
Pro Patria
19:30
Mantova
Südtirol
19:30
Calcio Padova
Renate
19:30
Pergolettese
Virtus Verona
19:30
Pro Sesto
Lecco
19:30
Seregno
Giana Erminio
19:30
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

Taranto
22:30
Bari 1908
Catanzaro
22:30
Campobasso
Palermo
22:30
Catania
Virtus Francavilla
22:30
Foggia
Potenza Calcio
22:30
Juve Stabia
Latina
22:30
Monopoli
Fidelis Andria
22:30
Nuova Monterosi
Paganese
22:30
Picerno
ACR Messina
22:30
Turris
Avellino
22:30
Vibonese

2 Poland - 2. Liga East

Wigry Suwałki
18:00
Hutnik Krakow
Olimpia Elbląg
19:00
Wisła Puławy
Radunia Stężyca
20:00
Znicz Pruszków
Sokół Ostróda
21:00
Śląsk Wrocław II
Chojniczanka Chojnice
22:00
Motor Lublin
Garbarnia Kraków
22:00
Lech Poznań II
Stal Rzeszów
00:45
Ruch Chorzów

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Foresta Suceava
21:00
Hușana Huși
Bucovina Radauti
21:00
Dante Botoşani
SJ Vaslui
21:00
Paşcani
Şomuz Fălticeni
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Ştiinţa Miroslava
21:00
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Focsani
21:00
Aerostar Bacău
Viitorul Ianca
21:00
Sportul Chiscani
Dinamo Bacău
21:00
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
21:00
CSM Fetești

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
21:00
Unirea Bascov
Real Bradu
21:00
Academica Clinceni II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Pucioasa
21:00
Sepsi II
Olimpic Cetate
21:00
Odorheiu Secuiesc
Targu Secuiesc
21:00
SR Municipal Braşov
Plopeni
21:00
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Filiaşi
21:00
Minerul Costeşti
Petrolul Potcoava
21:00
Sporting Roşiori

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
21:30
Dubocica
Pčinja Trgovište
21:30
Jagodina
Sloga Leskovac
21:30
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
21:00
Sušica
Sloga Bajina Basta
21:00
Takovo
Trepča
21:00
Sloboda Užice
Borac Čačak
21:00
Budućnost Arilje
Mladi Radnik
21:00
Radjevac Krupanj
Real Podunavci
21:00
Jedinstvo Ub
Sloga Kraljevo
21:00
RSK Rabrovo
Semendrija 1924
21:00
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

Castkovce
21:00
Imeľ
Spartak Myjava
21:00
Slovan Levice
Slovan Duslo Šaľa
21:00
Galanta
Povazska Bystrica
21:00
Kalna n. Hronom
TEMPO Partizánske
21:00
OFK Malzenice
Marcelová
21:00
Lednické Rovne
Nové Zámky
21:00
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
22:00
Pobla Mafumet
Peralada
23:30
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

Atzeneta
22:00
Torrellano
Beniganim
22:30
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

Moratalaz
21:30
Villaviciosa Odón

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
22:00
Salamanca II
Atlético Astorga
22:30
Cultural Leonesa II
Mirandés II
22:30
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
17:15
Marbella

32 Spain - Tercera - Group 10

Cartaya
21:30
Ceuta II

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
17:00
Gran Tarajal
Unión Sur Yaiza
23:00
Marino

32 Spain - Tercera - Group 13

Huércal-Overa
23:30
CAP Ciudad de Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

Badajoz II
22:00
UP Plasencia
Extremadura UD II
05:00
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 17

Belchite 97
22:30
Santa Anastasia
Atletico Monzon
23:00
Épila

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Korsnäs IF FK
19:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Berga
19:00
Kristianstad
Ariana
19:00
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Arameiska / Syrianska
19:00
Lidingö

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Pendikspor
19:00
Şanlıurfaspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Hekimoğlu Trabzon
18:00
Bodrumspor
İnegölspor
19:00
Çorum Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
19:00
Sancaktepe Belediye

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ankara Adliyespor
19:00
Türk Metal Kırıkkale
Tepecikspor
19:00
İçelspor
Orduspor 1967
19:00
Karabükspor
Modafenspor
19:00
Derincespor

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
01:00
Passo Fundo
Veranópolis
01:00
Tupi RS
São Paulo RS
01:30
Avenida
Lajeadense
05:00
Guarani RS

5 Brazil - Paranaense 2

Foz do Iguaçu
01:30
Toledo Brazil
AA Iguaçu
01:30
Aruko Sports

5 Brazil - Paulista A3

EC São Bernardo
01:00
Capivariano
Comercial
02:00
São José EC
Noroeste
02:00
Marília

5 Brazil - Rondoniense

Uniao Cacoalense
06:00
Gênus

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
01:30
Defensores Unidos
Deportivo Armenio
01:30
Deportivo Merlo
San Miguel
01:30
Colegiales
Comunicaciones
01:30
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

Ciudad de Bolívar
02:00
Cipolletti
Crucero del Norte
06:00
Sportivo Belgrano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
14:05
เพิร์ธ กลอรี
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:45
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
20:00
Apolonia Fier
Pogradeci
20:00
Shkumbini Peqin
Turbina Cërrik
20:00
Maliqi
Bylis Ballsh
20:00
Tërbuni Pukë
Besëlidhja Lezhë
20:00
Tomori Berat
Besa Kavajë
20:00
Butrinti Sarandë
Burreli
20:00
Vora
Lushnja
20:00
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

Iliria Fushë-Krujë
20:00
Gramshi
Veleçiku Koplik
20:00
Oriku
Ada Velipojë
20:00
Bulqiza
Internacional Tirana
20:00
Luzi 2008
Shënkolli
20:00
Klosi
Murlani
20:00
Elbasani

712 Korea Republic - K League 2

Gimpo
14:00
Ansan Greeners
Gyeongnam
16:30
Bucheon 1995

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
14:30
Sutherland Sharks
Marconi Stallions
16:00
Manly United

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Inglewood United
Cockburn City
14:00
Floreat Athena
Perth RedStar
14:00
Stirling Lions
Balcatta
14:00
Perth
Sorrento
14:00
Bayswater City

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
12:00
Queensland Lions
Logan Lightning
14:00
Eastern Suburbs Brisbane
Peninsula Power
15:30
Gold Coast Knights
Capalaba
15:30
SC Wanderers

556 Belgium - First Amateur Division

Tienen
23:00
Liège
Dender
01:00
Dessel Sport
Patro Eisden
01:00
Olympic Charleroi
La Louvière Centre
01:00
Sint-Eloois-Winkel
Thes Sport
01:30
URSL Visé

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
15:30
Cagliari U19
Lecce U19
15:30
Juventus U19
Pescara U19
17:30
Atalanta U19
Genoa U19
17:30
Inter U19
Torino U19
19:30
Fiorentina U19
Empoli U19
20:00
Bologna U19
Spal U19
20:00
Roma U19
Milan U19
21:30
Sampdoria U19
Sassuolo U19
22:00
Verona U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
16:00
GKS Katowice W
Bydgoszcz W
17:45
Medyk Konin W
UKS SMS Lodz W
21:00
Rekord Bielsko-Biala W

2756 Malta - Fa Trophy

Marsaxlokk
19:00
Valletta
Hamrun Spartans
22:30
Hibernians

251 Italy - Primavera 2

Cittadella U19
16:00
Virtus Entella U19
Cosenza U19
16:00
Benevento U19
Ternana U19
16:00
Salernitana U19
Parma U19
20:00
Brescia U19
Vicenza Virtus U19
20:00
Cremonese U19
Venezia U19
20:00
Monza U19
Frosinone U19
20:00
Cesena U19
Pisa U19
20:00
Lazio U19
Reggina U19
20:00
Perugia U19

245 Czech Republic - U19 League

Sigma Olomouc U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Hradec Kralove U19
16:00
Meteor Praha U19

48946 Palestine - West Bank League

Markaz Tulkarm
02:00
Thagafi Tulkarm
Tubas
02:00
Shabab Al Am'ari

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:00
TTM
Cape Town All Stars
20:00
University of Pretoria
JDR Stars
20:00
Free State Stars
Platinum City Rovers
20:00
Richards Bay

716 Nigeria - Npfl

Gombe United
22:00
Akwa United
Shooting Stars
22:00
Lobi Stars
Kano Pillars
22:00
Katsina United
Enugu Rangers
22:00
Sunshine Stars
Abia Warriors
22:00
Niger Tornadoes
Wikki Tourist
22:00
Kwara United
Akwa Starlets
22:00
Heartland
Nasarawa United
22:00
Remo Stars

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
04:00
Plaza Amador
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
19:00
Ulpiana
Drenica
19:00
Dukagjini
Gjilani
19:00
KF Feronikeli

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Green Gully
Avondale Heights
12:15
Altona Magic
Dandenong City
13:45
Port Melbourne
Hume City
16:00
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Young Boys II
YF Juventus
21:00
Biel-Bienne
Bavois
21:00
Bellinzona
Breitenrain
21:00
Sion II
Zürich II
21:00
Étoile Carouge
Brühl
21:00
Basel II
Cham
21:00
Chiasso
Rapperswil-Jona
22:00
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
21:00
Rodange
RM Hamm Benfica
23:00
Swift Hesperange
Wiltz
23:00
UNA Strassen
F91 Dudelange
23:00
Fola Esch
Jeunesse d'Esch
23:00
Victoria Rosport
Hostert
23:00
Differdange 03
Racing
23:00
Etzella Ettelbrück
UT Pétange
23:00
Mondorf-les-Bains

462 England - FA Cup Women

West Ham W
18:15
Manchester City W

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
21:30
Bruck/Leitha

143 Austria - Regionalliga: West

Austria Salzburg
21:00
Hohenems
Telfs
22:00
Admira Dornbirn
Schwaz
22:30
TSV St. Johann

201580 Maldives - Male League

Eagles
00:00
TC Sports Club

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
Kondzo
Leopards de Dolisie
21:00
Cheminots
Nouvelle Génération
22:00
Diables Noirs

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HJK W
18:00
HPS W
KuPS W
18:00
ONS W
Honka W
20:00
PK-35 Vantaa W
Åland United W
22:00
NJS W

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
17:00
Real Sociedad W
Valencia W
17:00
Barcelona W
Atletico Granadilla W
18:00
Eibar W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
21:00
Yverdon W
Luzern W
21:00
St. Gallen W
Aarau W
21:00
Young Boys W
Basel W
22:00
Servette Chênois W
Grasshopper W
22:00
Zurich W

556 Belgium - Super League Women

Genk W
19:00
RSC Anderlecht W

556 Belgium - 1st National Women

Moldavo W
20:00
Famkes Merkem W
Kontich W
20:30
Chastre W
Genk II W
21:00
Renaissance Mons 44 W
Standard Liège II W
22:00
OH Leuven II
Mechelen W
22:00
Eva's Tienen W
Anderlecht II W
23:30
RFC de Liege W

17 France - Division 1 Women

Soyaux W
19:30
Stade de Reims W
Saint-Étienne W
19:30
Guingamp W
Dijon W
19:30
Bordeaux W
Paris SG W
21:35
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

Puskás W
19:00
Diósgyőri VTK W
Győri ETO W
20:00
Astra Hungary W
Soroksár W
21:00
Ferencváros W
MTK Hungaria W
21:00
Viktória Szombathely W

251 Italy - Serie A Women

Pomigliano W
19:30
Lazio W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
00:00
Monterrey W
Atlético San Luis W
05:00
León W

155 Romania - Romanian Cup Women

Măgura Cisnădie W
16:00
Vasas Femina
Independenţa Baia Mare
21:00
Heniu Prundu Bârgăului
Atletic Olimpia Gherla W
21:00
Ol. Cluj W
Navobi Iaşi W
21:00
Vulpitele Galbene W
Atletic Onix W
21:00
Fairplay Bucureşti
Carmen București
21:00
Universitatea Alexandria
Banat Girls
21:00
Piros Security

614 Algeria - Algeria Youth League

CR Belouizdad U21
21:00
US Biskra U21
MC Alger U21
21:00
NA Hussein Dey U21
RC Relizane U21
21:00
JS Kabylie U21
NC Magra U21
21:00
JS Saoura U21
Paradou AC U21
21:00
Olympique Médéa U21
MC Oran U21
21:00
USM Alger U21
ASO Chlef U21
21:00
HB Chelghoum Laïd U21

3483 USA - USL League One

Charlotte Independence
06:00
Northern Colorado
North Carolina
06:00
Greenville Triumph
Chattanooga Red Wolves
06:30
Richmond Kickers
Tormenta
06:30
Union Omaha

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
20:00
Warrenpoint Town U20

63604 Cuba - Primera Division

Villa Clara
03:00
Cienfuegos
Matanzas
03:00
Pinar del Río
Mayabeque
03:00
La Habana
Isla Juventud
03:00
Artemisa
Sancti Spiritus
03:00
Granma
Santiago de Cuba
03:00
Camagüey
Holguín
03:00
Las Tunas
Ciego de Ávila
03:00
Guantánamo

5 Brazil - Carioca U20

Fluminense U20
20:00
Vasco U20
Nova Iguaçu U20
20:00
Botafogo U20
Flamengo RJ U20
20:00
Boavista U20
Madureira U20
01:00
Audax Rio U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Ferroviária W
00:00
Palmeiras W
RB Bragantino W
01:00
São José W
Grêmio W
02:00
ESMAC W

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
15:00
Dacia Unirea Brăila
Dunărea Călăraşi
15:00
Metaloglobus
Ripensia Timişoara
15:00
SCM Gloria Buzau
Astra
15:00
Unirea Constanța
Brașov Steagul Renașt
15:00
Unirea Dej
ASU Poli Timişoara
16:30
Viitorul Şelimbăr

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
22:00
Stade Beaucairois
Agde
23:00
Balma
Castanet
23:00
Salinieres Aigues Mortes
Nîmes II
23:00
Fabrègues
Blagnac
23:00
Olympique d'Alès
Alberes Argelès
00:00
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Paris II
21:30
Les Ulis
Mantes 78
23:00
Bretigny Foot
Blanc Mesnil
23:00
Ivry US
Linas-Montlhery
23:00
Drancy JA
Aubervilliers
23:00
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannes
19:00
Corte
Furiani-Agliani
20:00
Rousset-Ste Victoire
Villefranche SJB
20:00
Mandelieu LN
Cannet Rocheville
21:00
Nice II
Consolat Marseille
01:00
Istres

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
04:00
Fortune
Sporting Real FC
06:00
Hawks

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

AGF W
18:00
Varde W
B 93 W
19:00
Odense Q W

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Altona Magic U21
St. Albans Saints U21
09:30
Green Gully U21
Dandenong City U21
11:45
Port Melbourne U21
Melbourne Knights U21
12:00
Eastern Lions U21
Hume City U21
13:00
Heidelberg United U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Cerezo Osaka W
11:00
Nittaidai W
Ehime W
11:00
Harima W

227 Russia - Premier League Women

Lokomotiv Moscow W
16:00
Zvezda 2005 W
Ryazan VDV W
17:00
Yenisey W
Chertanovo W
17:00
Rostov W
Rubin Kazan W
17:00
Zenit W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bai Bureh Warriors
22:15
Central Parade
Central Parade
22:15
Kamboi Eagles
Old Edwardians
23:15
Wusum Stars
Kallon
23:15
Kamboi Eagles
Johansen
23:15
Diamond Stars

1004 Canada - Premier League

Edmonton
08:00
York9
Atlético Ottawa
00:00
HFX Wanderers
Forge
03:00
Cavalry

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
19:00
Bezau
Nenzing
20:30
Hörbranz
Schruns
21:00
Fussach
Andelsbuch
21:00
Alberschwende
Ludesch
22:00
Lochau
Bizau
22:00
Göfis

80 Chile - Segunda División

Deportes Limache
05:00
Rodelindo Román

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
21:00
Magpies
Lincoln Red Imps
23:30
Mons Calpe

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Osaka
Verspah Oita
11:00
Kochi United
Tokyo Musashino City
11:00
Reinmeer Aomori
Criacao Shinjuku
11:00
Maruyasu Okazaki
TIAMO Hirakata
12:30
Matsue City

479 Japan - Nadeshiko League 2

Tsukuba Ladies W
11:00
Norrdea Hokkaido W
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Yunogo Belle W

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Granit
17:00
Ivanovo
Euroexport
19:00
Niva
Ivatsevichi
19:00
Krechet
Luninets
20:00
Nadezhda

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Energosbyt-BSATU
23:00
Serebryanka

1161 Scotland - Football League - Highland League

Wick Academy
20:00
Huntly
Brora Rangers
21:00
Keith
Clachnacuddin
21:00
Buckie Thistle
Formartine United
21:00
Rothes
Fort William
21:00
Deveronvale
Fraserburgh
21:00
Forres Mechanics
Lossiemouth
21:00
Brechin City
Nairn County
21:00
Turriff United
Strathspey Thistle
21:00
Inverurie Loco Works

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Fundación Tenerife W
22:30
Achamán W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Khimik Dzerzhinsk
18:00
Chita
Zvezda Sint Petersburg
18:30
Volna Kovernino
Tver
19:00
Dinamo Moskva II
Kairat Moskva
20:00
Murom
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Baltika BFU
Torpedo Vladimir
20:00
Zenit II
Leningradets
22:00
Yenisey II

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Saransk
16:00
Dinamo Bryansk
Khimki 2
17:00
Ryazan
Strogino
17:00
Salyut Belgorod
Fakel II
18:00
Znamya Noginsk
Zenit Penza
18:00
Metallurg Vidnoye
Arsenal Tula II
18:00
Kvant
Saturn Ramenskoye
19:00
Sakhalin
Rodina Moskva
20:00
Avangard Kursk
Kaluga
21:00
Kolomna

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Oberena U19
16:30
Athletic Club U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Gimnàstic Tarragona U19
17:00
Cornellà U19
Girona U19
17:00
Damm U19
Bellvitge U19
23:00
Lleida U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Calavera U19
17:00
Málaga U19
Tomares U19
17:30
Jóvenes Promesas U19
Sporting Atlético U19
18:00
Córdoba U19
Castilleja U19
22:00
Tiro de Pichón U19
Vázquez Cultural U19
22:00
San Félix U19
El Ejido U19
22:00
Sanluqueno U19
Recreativo Huelva U19
22:30
Almería U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Burgos CF U19
21:00
Badajoz U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

La Oliva U19
18:00
Mensajero U19
Tenerife U19
18:00
Águilas SA U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Villarreal U19
16:00
Torre Levante U19
Levante U19
17:00
Roda U19
Alzira U19
21:00
Valencia U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Play-offs

Phitsanulok
17:00
Nakhon Si Thammarat

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com