แจกฟรี ตารางบอล 18 เม.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
18:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
บาร์นสลีย์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
สโตกซิตี
แบล็กพูล
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
ลูตัน ทาวน์
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
บอร์มัธ
มิลล์วอลล์
21:00
ฮัลล์ซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
เรดิง
21:00
สวอนซีซิตี
บริสตอลซิตี
23:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
จิลลิ่งแฮม
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
Cheltenham Town
มอร์แคมป์
21:00
พอร์ตสมัท
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Mansfield Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Bradford City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Walsall
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Oldham Athletic
Northampton Town
21:00
Harrogate Town
Port Vale
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
โรชเดล
21:00
Hartlepool United
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Barrow
สคันธอร์ป
21:00
Stevenage
Sutton United
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Swindon Town
21:00
Leyton Orient
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Exeter City

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong Utrecht
01:00
FC Den Bosch

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
00:00
โรม่า
อตาลันต้า
02:00
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

FC Barcelona
02:00
กาดิซ

462 England - National League

Weymouth
19:00
Yeovil Town
Aldershot Town
21:00
Dagenham & Redbridge
Barnet
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Bromley
21:00
Maidenhead United
Dover Athletic
21:00
Woking
King's Lynn Town
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Stockport County
21:00
Solihull Moors
Torquay United
21:00
Eastleigh
Wealdstone
21:00
Boreham Wood
Wrexham
21:00
Altrincham
Halifax Town
23:20
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Chester
Alfreton Town
21:00
York City
Brackley Town
21:00
Boston United
Bradford Park Avenue
21:00
Guiseley
Curzon Ashton
21:00
Chorley
Farsley Celtic
21:00
Southport
Gateshead
21:00
Darlington
Gloucester City
21:00
Hereford
Kidderminster Harriers
21:00
Kettering Town
Spennymoor Town
21:00
Blyth Spartans

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
21:00
Lewes
Bowers & Pitsea
21:00
AFC Hornchurch
Brightlingsea Regent
21:00
Haringey Borough
Carshalton Athletic
21:00
Corinthian-Casuals
Cheshunt
21:00
Bishop's Stortford
Folkestone Invicta
21:00
Margate
Horsham
21:00
Worthing
Kingstonian
21:00
Leatherhead
Potters Bar Town
21:00
Enfield Town
Wingate & Finchley
21:00
Merstham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
21:00
Tilbury
Barking
21:00
Great Wakering Rovers
Basildon United
21:00
Hashtag United
Brentwood Town
21:00
Romford
Bury Town
21:00
AFC Sudbury
Canvey Island
21:00
Grays Athletic
Coggeshall Town
21:00
Stowmarket Town
Dereham Town
21:00
Hullbridge Sports
Maldon & Tiptree
21:00
Felixstowe & Walton United
Witham Town
21:00
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Thame
Aylesbury United
21:00
Berkhamsted
Biggleswade
21:00
AFC Kempston Rovers
Harlow Town
21:00
FC Romania
North Leigh
21:00
Didcot Town
St Neots Town
21:00
Bedford Town
Waltham Abbey
21:00
Hertford Town
Wantage Town
21:00
Kidlington
Ware
21:00
Colney Heath
Welwyn Garden City
21:00
Barton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
United of Manchester
Basford United
21:00
Mickleover Sports
Buxton
21:00
Matlock Town
Gainsborough Trinity
21:00
Grantham Town
Hyde United
21:00
Stalybridge Celtic
Lancaster City
21:00
Bamber Bridge
Morpeth Town
21:00
Scarborough Athletic
Nantwich Town
21:00
Stafford Rangers
Radcliffe Borough
21:00
Atherton Collieries
South Shields
21:00
Whitby Town
Warrington Town
21:00
Witton Albion

462 England - Non League Premier: Southern Central

Banbury United
21:00
Alvechurch
Bromsgrove Sporting
21:00
Stratford Town
Coalville Town
21:00
Rushall Olympic
Hednesford Town
21:00
Tamworth
Lowestoft Town
21:00
Needham Market
Nuneaton Town
21:00
Barwell
Peterborough Sports
21:00
Hitchin Town
Redditch United
21:00
Stourbridge
Royston Town
21:00
Biggleswade Town
St Ives Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds

38 Netherlands - Tweede Divisie

Katwijk
19:30
AFC
Scheveningen
19:30
De Treffers
ASWH
20:00
IJsselmeervogels
Excelsior Maassluis
20:00
TEC
Jong Sparta
20:30
Volendam II
Spakenburg
22:00
Kozakken Boys

11 Germany - 3. Liga

Waldhof Mannheim
00:00
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Oldenburg
20:00
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayreuth
19:00
Bayern München II
Heimstetten
19:00
Wacker Burghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Ilshofen
20:30
Oberachern
Bruchsal
20:30
Nöttingen
Bissingen
20:30
Lörrach-Brombach
Villingen
20:30
Ravensburg
Linx
20:30
Backnang
Rielasingen-Arlen
20:30
Reutlingen
Neckarsulmer SU
20:30
SGV Freiberg
Freiburger FC
20:30
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Bayern Hof
19:00
Sand
Karlburg
19:00
Cham
Großbardorf
21:00
Eintracht Bamberg
Gebenbach
23:00
DJK Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
18:00
Union Bremen
Bremer SV
18:00
Werder Bremen III
Schwachhausen
18:00
Leher TS
Aumund-Vegesack
19:00
Blumenthaler SV
Hemelingen
19:00
Brinkumer SV
Hastedt
20:00
OSC Bremerhaven
Komet Arsten
20:00
Vatan Sport
Borgfeld
20:00
Geestemünde
SFL Bremerhaven
20:30
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Düren Merzenich
20:00
VfL Vichttal
Alfter
20:00
Hennef 05
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Eilendorf
SV Breinig
20:00
Borussia Freialdenhoven
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Frechen
Pesch
20:30
Hürth
Siegburger SV
20:30
Bergisch Gladbach

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Rostocker FC
19:00
Ludwigsfelder FC
Mecklenburg Schwerin
19:00
Lok Stendal
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Bischofswerdaer FV
19:00
An der Fahner Höhe
Krieschow
19:00
Plauen
Einheit Rudolstadt
19:00
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eichede
19:00
Todesfelde
Eckernforder SV
20:00
TSB Flensburg

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
15:30
Wacker Innsbruck
Kapfenberger SV
16:00
Amstetten
Liefering
19:30
Lafnitz
Austria Lustenau
19:30
Dornbirn
Rapid Wien II
19:30
Vorwärts Steyr
St. Pölten
21:00
Juniors OÖ
Floridsdorfer AC
21:45
Grazer AK
SV Horn II
22:00
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Neftchi II
19:00
Turan
FK Qəbələ II
19:00
Sabah II
Sumqayıt II
19:00
Zira II

224 Bulgaria - Parva Liga

OFK Pirin
21:30
Tsarsko selo
Lokomotiv Sofia 1929
00:00
Botev Vratsa

224 Bulgaria - Vtora Liga

Ludogorets II
21:00
Lovech

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
23:00
Anorthosis
PAEEK
23:00
AEL

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
19:00
AGF
Vejle
19:00
Nordsjælland
โคเปนเฮเก้น
21:00
Brøndby
Midtjylland
23:00
AaB

320 Denmark - First Division

Hvidovre
17:00
Nykøbing

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
22:00
Lahti
Mariehamn
22:00
Honka
VPS
22:00
HJK

1233 Finland - Ykkonen

KPV
20:00
MP
Gnistan
20:00
PK-35
JäPS
20:00
Jaro
PIF
20:00
SJK Akatemia
EIF
20:00
TPS
KTP
20:00
PEPO

1233 Finland - Finland Cup

Ilves III
20:00
Inter Turku II
Gnistan O35
23:00
FC Espoo

17 France - National

Concarneau
01:45
Laval

125 Greece - Super League

PAS Giannina
22:00
AEK Athens

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szombathelyi Haladás
01:00
Diósgyőr

1796 Iceland - Pepsideild

Víkingur Reykjavík
02:15
FH

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shelbourne
21:00
Bohemians
UCD
23:00
St Patrick's
Finn Harps
00:00
Sligo Rovers
Shamrock Rovers
01:00
Dundalk
Drogheda United
01:45
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Waterford United
20:00
Cork City
Bray Wanderers
21:30
Longford Town
Cobh Ramblers
22:00
Athlone Town
Treaty United
01:45
Wexford Youths

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
00:00
Maccabi Netanya

802 Israel - Liga Leumit

Agudat Sport Ashdod
00:30
Hapoel Kfar Saba
Maccabi Bnei Raina
00:30
Hapoel Petah Tikva
Kafr Qasim
00:30
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Ra'anana
00:30
Beitar Tel Aviv Ramla

251 Italy - Serie B

สปาล
17:30
Crotone
Pordenone
20:00
Benevento
Reggina
20:00
เลชเช่
Vicenza
20:00
Perugia
Cremonese
20:00
Cosenza
Cittadella
23:00
Alessandria
ปาร์มา
23:00
Ascoli
Pisa
23:00
Como
Ternana
23:00
โฟรซิโนเน่
Monza
01:30
เบรสชา

748 Latvia - Virsliga

Auda
19:00
Riga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
23:00
Tromsø
HamKam
23:00
Sandefjord
Haugesund
23:00
Strømsgodset
Jerv
23:00
Kristiansund
Molde
23:00
Lillestrøm
Sarpsborg 08
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Odd
23:00
Viking
Bodø / Glimt
01:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Fredrikstad
20:00
Start

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
17:30
Zagłębie Lubin
Śląsk Wrocław
20:00
Wisła Kraków
Górnik Zabrze
22:30
Lechia Gdańsk
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Piast Gliwice

20 พรีเมียรา ลีกา

Estoril
02:30
บราก้า

155 Romania - Liga 1

Rapid Bucuresti
00:30
Gaz Metan Mediaş

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
19:00
Zemplín Michalovce

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
22:30
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Gorica
22:00
Dekani
Ilirija
22:00
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
00:00
Real Sociedad II

47 Sweden - Allsvenskan Women

Kristianstads W
22:00
Eskilstuna United W

47 Sweden - Superettan

Brommapojkarna
18:00
Skövde AIK
Brage
20:00
Jönköpings Södra
Norrby
20:00
Örebro
Dalkurd
22:00
Halmstad
Örgryte
22:00
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:00
IF Karlstad Fotboll
Forward
19:00
Stockholm Internazionale
Hammarby Talang
21:00
Piteå
Haninge
21:00
Motala

62 Switzerland - Super League

Luzern
19:15
St. Gallen
Lausanne Sport
21:30
ลูกาโน
Sion
21:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Yverdon Sport
21:30
FC Schaffhausen
Thun
00:00
Aarau

404 Turkey - Super Lig

กาลาตาซาราย
00:30
Yeni Malatyaspor

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
20:30
Bala Town
Newtown
20:30
The New Saints
Penybont
20:30
Flint Town United
Connah's Quay
20:30
Haverfordwest County
Cardiff MU
20:30
Cefn Druids
Barry Town United
23:15
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:30
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

Sacachispas
01:30
Agropecuario
Nueva Chicago
05:10
Guillermo Brown
Quilmes
06:35
Brown de Adrogué

5 Brazil - Serie C

Figueirense
06:00
Altos

80 Chile - Primera Division

Ñublense
05:00
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

San Luis
07:30
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:15
Unión Magdalena

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
03:00
Orsomarso

1190 Paraguay - Division 1

Resistencia
07:15
General Caballero JLM

338 Peru - Primera Division

Melgar
07:00
César Vallejo

886 Egypt - Premier League

Eastern Company SC
02:30
Ismaily
Pharco
02:30
Al Mokawloon
Misr Lel Makasa
02:30
Ghazl El Mehalla

1179 Kenya - Premier League

Ulinzi Stars
19:00
Nairobi City Stars
Leopards
19:00
Wazito

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
02:30
Al Ahly Shendi

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
20:00
Efrin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Ruvu Shooting
Tanzania Prisons
02:00
Coastal Union

488 Iran - Azadegan League

Mes Shahr-e Babak
22:30
Shahin Bushehr
FC Vista Turbine
22:45
Qashqai
Shahrdari Astara
23:00
Shahrdari Hamedan
Caspian Qazvin
23:00
Machine Sazi
Esteghlal Khuzestan
23:00
Khouneh Be Khouneh Babol
Pars Jam Bushehr
23:00
Saipa

97374 Jordan - Premier League

Sahab
02:30
Al Faysali

45412 Lebanon - Premier League

Tadamon Sour
19:30
Al Ahed
Shabab Al Sahel
19:30
Shabab El Bourj
Bourj
20:00
Al Ansar

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Akhdoud
01:40
Jeddah
Bisha
01:50
Al Khaleej

1439 Tunisia - Ligue 1

Métlaoui
19:30
ES Tunis
Ben Guerdane
19:30
CA Bizertin
CS Sfaxien
19:30
Hammam-Lif
Tataouine
19:30
Hammam-Sousse

153732 India - I-League

Sreenidi Deccan
16:30
Rajasthan FC
NEROCA
18:35
Mohammedan
Arrows
21:35
Churchill Brothers

153732 India - Santosh Trophy

Rajasthan State
17:30
Meghalaya
Kerala
21:30
West Bengal

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
Daegu
18:00
Home United
Jeonnam Dragons
18:00
BG Pathum United
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
21:00
Shandong Luneng
เมลเบิร์น ซิตี้
21:00
Ceres Philippines
Ulsan
21:00
Johor Darul Ta'zim
Mumbai City
00:15
Al Jazira
Ahal
00:15
Foolad
Pakhtakor
00:15
Al Duhail
Al Shabab
03:15
Al Quwa Al Jawiya
Shabab Al Ahli Dubai
03:15
Al Gharafa
Sepahan
03:15
Al Taawon

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
21:00
Billericay Town
Chippenham Town
21:00
Oxford City
Concord Rangers
21:00
Ebbsfleet United
Dartford
21:00
Maidstone United
Dulwich Hamlet
21:00
Tonbridge Angels
Hampton & Richmond
21:00
St Albans City
Havant & Waterlooville
21:00
Eastbourne Borough
Hungerford Town
21:00
Bath City
Slough Town
21:00
Hemel Hempstead Town
Welling United
21:00
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

Deportivo Español
01:30
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
HSC '21
Dongen
19:00
OFC Oostzaan
Hollandia
19:00
JOS Watergraafsmeer
HV & CV Quick
19:00
OSS '20
Blauw Geel '38
19:00
Westlandia
DEM
19:00
Groene Ster
GVV Unitas
19:00
USV Hercules
Gemert
19:00
UNA
EVV
19:30
ADO '20

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ajax Amateurs
19:30
Excelsior '31
Staphorst
19:30
Barendrecht
Lisse
19:30
ODIN '59
GOES
19:30
Harkemase Boys
DVS '33
19:30
SteDoCo
Sparta Nijkerk
20:00
ACV
Ter Leede
20:00
HSV Hoek
DOVO
20:00
VVOG
Sportlust '46
21:30
VVSB

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Raeren-Eynatten
20:00
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Liege

Weywertz
20:00
Ster-Francorchamps
Aubel
20:00
Elsautoise
Jehaytois
20:00
Rechain
Pontisse Cite
20:00
FC Du Geer
La Calamine
20:00
JS Fizoise
Mélen-Micheroux
20:00
UCE Liège
Etoile de Faimes
20:00
Beaufays
Malmundaria
23:00
Sprimont-Comblain II

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zonhoven United
20:00
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Florenville
19:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

Biesme
20:00
Nismes
Malonne
20:00
ES de la Molignée
Ciney
20:00
Loyers
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Beauraing
Andennais
20:00
Chevetogne
Meux II
21:00
Flavion-Morialmé

320 Denmark - Denmark Series Group 4

ASA Aarhus
18:00
Holstebro
Ringkøbing
19:00
Kjellerup

17 France - National 3: Grand-Est

Raon l'Etape
19:30
Saint-Louis Neuweg
Thaon
21:00
Prix-lès-Mézières

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Sotra
20:00
Øygarden
Ullern
20:00
Ørn Horten
Egersund
21:00
Arendal
Staal Jørpeland
21:00
Flekkerøy
Kvik Halden
22:00
Notodden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Frigg
18:00
Ullensaker / Kisa
Hødd
18:00
Brattvåg
Træff
19:00
Bærum
Alta
19:45
Tromsdalen
Eidsvold
21:00
Gjøvik-Lyn
Asker
23:00
Kjelsås

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Sifhalla
19:00
Herrestads

47 Sweden - Division 2: Norrland

Algarna
19:30
Storfors

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
01:30
Acassuso

462 England - Premier League 2 Divison Two

Sunderland U23
01:00
Aston Villa U23
Wolves U23
01:00
Newcastle Utd U23

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
17:00
Gwangju
Asan Mugunghwa
17:30
Daejeon Citizen

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
Sydney Olympic

488 Iran - Hazfi Cup

Aluminium Arak
23:00
Khalij Fars

2756 Malta - Fa Trophy

Gzira United
00:00
Santa Lucia
Floriana
00:00
Birkirkara

245 Czech Republic - First League Women

Slavia Prague W
19:00
Sparta Prague W

716 Nigeria - Npfl

Rivers United
22:00
Enyimba

98 Australia - Npl Victoria

Oakleigh Cannons
14:00
South Melbourne

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
19:30
Gurten
Allerheiligen
20:00
Treibach
Weiz
20:00
Hertha
Gleisdorf 09
22:00
Ried II
Wels
22:00
Sturm Graz II
Deutschlandsberger SC
23:00
Kalsdorf
Union Vöcklamarkt
00:00
Bad Gleichenberg

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:00
Lake Macquarie

191038 Botswana - Premier League

BDF XI
20:30
Galaxy

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Essentuki
18:00
Forte Taganrog
SKA Rostov
19:30
Tuapse

1560 Congo - Ligue 1

Étoile du Congo
21:00
Nathaly's

47 Sweden - Elitettan Women

Gamla Upsala W
17:00
Team TG FF W
Bromölla W
18:00
Mallbacken W
Jitex W
20:00
Lidköping W
Växjö W
20:00
Uppsala W
Älvsjö AIK W
20:00
IFK Sundsvall W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
18:00
Køge
Brondby W
20:00
FC Thy - ThistedQ
KoldingQ W
22:00
Farum BK W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Bayer Leverkusen W
23:30
Turbine Potsdam W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
07:00
Querétaro W
Guadalajara W
05:00
Pumas UNAM W
Toluca W
05:00
Mazatlán W

119 Georgia - Liga 3

Aragvi Dusheti
17:30
Zestafoni
Kolkheti Khobi
18:00
Meshakhte
Bakhmaro
18:00
Guria
Chikhura
18:00
Kolkheti Poti

556 Belgium - Reserve Pro League

Standard Liège U21
00:30
Club Brugge U21
Sint-Truiden U21
00:30
Antwerp U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Linfield U20
01:00
Crusaders U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Atlético Mineiro W
03:30
Internacional RS W
Flamengo W
06:00
Cruzeiro W
Santos W
06:00
CRESSPOM W

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
21:30
Concordia Chiajna

44 Argentina - Reserve League

Boca Juniors Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Estudiantes La Plata Res
19:00
Tigre Res.
Huracán Res.
20:00
Colón Res.
Arsenal Res.
20:00
Barracas Central Res.

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
04:00
Samger
Wallidan
06:00
GPA

320 Denmark - Reserve League

Horsens Res.
18:00
Vejle Res.

69697 Vietnam - Second Division

Lam Dong
15:30
Kon Tum
Hải Nam
15:30
Quảng Nam II
Dong Thap
15:30
Vĩnh Long
Gia Định
15:30
Ho Chi Minh City II
PVF Vietnam
17:00
Da Nang II
Dong Nai
18:00
Binh Thuan

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
11:30
South Melbourne U21

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Fussach
16:00
Rheindorf Altach II
Hard
16:00
Meiningen
Alberschwende
16:30
Bizau
Göfis
19:30
Nenzing
Höchst
20:00
Ludesch
Hörbranz
21:00
Lustenau
Bezau
21:00
Schruns
Lochau
21:00
Andelsbuch

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Chertanovo
17:00
Luki-Energiya

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Amkar Perm'
19:00
Torpedo Miass

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 18 เม.ย. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 18 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 18 เม.ย. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 18 เม.ย. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 18 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 18 เม.ย. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com