แจกฟรี ตารางบอล 24 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
20:00
เซาแธมป์ตัน
เบิร์นลีย์
20:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เชลซี
20:00
เวสต์แฮม
ลิเวอร์พูล
22:30
เอฟเวอร์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
17:15
วิเทสส์
โกรนิงเงิน
19:30
Heracles Almelo
เฟเยนูร์ด
19:30
อูเทรชท์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:45
Go Ahead Eagles

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
17:15
Jong Utrecht

11 บุนเดิสลีกา

VfL Bochum 1848
20:30
FC Augsburg
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
22:30
VfB Stuttgart

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
18:00
ลอริยองต์
Clermont
20:00
อองเช่ร์
เม็ตซ์
20:00
แบรสต์
น็องต์
20:00
บอร์กโดซ์
นีซ
20:00
Troyes
ลีลล์
22:05
สตราส์บูร์ก
แร็งส์
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Salernitana
17:30
ฟิออเรนติน่า
โบโลญญ่า
20:00
อูดิเนเซ่
เอ็มโปลี
20:00
นาโปลี
เจนัว
23:00
กายารี่
ลาซิโอ
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

FC Barcelona
02:00
ราโย่ บาเยกาโน่

479 เจลีก 2

ThespaKusatsu Gunma
15:00
Blaublitz Akita

49477 ไทยลีก

SCG Muangthong United
18:00
True Bangkok United
Suphanburi Football Club
18:00
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

สุโขทัย เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ระยอง เอฟซี
Lamphun Warrior
19:00
Raj Pracha
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

เอลซัลวาดอร์
06:30
Guatemala

462 England - Wsl 2 Women

Blackburn Rovers W
18:00
Charlton W
Durham W
18:00
Sunderland W
Liverpool W
18:00
Sheffield Utd W
Coventry United W
20:00
Lewes W
Crystal Palace W
20:00
Watford W
Bristol City W
21:00
Millwall W

462 England - Women's Super League

Manchester City W
20:00
Leicester W
Reading W
20:00
West Ham W
Tottenham W
20:30
Chelsea W
Aston Villa W
00:00
Manchester United W
Everton W
00:45
Arsenal W

38 Netherlands - Eredivisie Women

Excelsior Rotterdam W
17:15
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
นูเรมเบิร์ก
18:30
Sandhausen
Erzgebirge Aue
18:30
Hansa Rostock

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
18:00
1860 München
Magdeburg
19:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
18:30
Hannover 96 II
Phönix Lübeck
19:00
Schwarz-Weiß Rehden
St. Pauli II
19:00
Oberneuland
VfB Oldenburg
20:00
Weiche Flensburg
Borussia Hildesheim
20:00
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tasmania Berlin
18:00
Eilenburg
Chemie Leipzig
18:00
BAK '07
ZFC Meuselwitz
21:00
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
Homburg

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Preußen Münster
Alemannia Aachen
19:00
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
Vatan Spor

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Hastedt
Leher TS
19:00
Blumenthaler SV
Komet Arsten
20:00
OSC Bremerhaven
Union Bremen
20:00
Vatan Sport
SFL Bremerhaven
20:30
Borgfeld

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Bergisch Gladbach
20:00
Wesseling-Urfeld
Eilendorf
20:00
Siegburger SV
Hennef 05
20:00
Deutz
Hürth
20:00
Alfter
Borussia Freialdenhoven
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
FC BW Friesdorf
20:30
SV Breinig
VfL Vichttal
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
Fortuna Köln II
20:30
Düren Merzenich
Frechen
20:30
Pesch

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:00
CFC Hertha
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Mecklenburg Schwerin
Hansa Rostock II
19:00
Rostocker FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
19:00
FC Merseburg
Krieschow
19:00
VfL Halle
Einheit Wernigerode
19:00
An der Fahner Höhe

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
21:45
Egnatia Rrogozhinë
Tirana
21:45
Kastrioti Krujë
Dinamo Tirana
21:45
Teuta Durrës

919 Armenia - Premier League

Noravank
05:00
Junior Sevan

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:30
Austria Wien
Austria Klagenfurt
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Rapid Vienna
22:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Grazer AK
15:30
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
20:30
คาราบัค
Sabah
21:30
Keşlə FK
Sumqayıt
23:00
Zira
Sebail
23:00
Neftçi

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
18:30
Antwerp
เกนท์
21:00
เกงค์
Union Saint-Gilloise
23:30
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
22:00
Bratstvo Gracanica

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
22:00
Hajduk Split
Gorica
00:05
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
20:00
Dugopolje
Croatia Zmijavci
22:00
Jarun

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Mladá Boleslav
Sigma Olomouc
21:00
Slovan Liberec
Viktoria Plzeň
21:00
Slovácko
Hradec Králové
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
19:00
Silkeborg
Nordsjælland
19:00
Viborg
โคเปนเฮเก้น
21:00
Randers
AGF
23:00
OB

320 Denmark - First Division

Horsens
20:00
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
21:15
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

Mariehamn
22:30
Oulu

674 Hungary - OTP Bank Liga

เฟเรนซ์วารอส
22:30
Újpest
Gyirmót
00:30
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szolnoki MÁV
22:00
III. Kerületi TUE
Pécsi MFC
22:00
Békéscsaba
Győri ETO
22:00
Nyíregyháza Spartacus
Ajka
22:00
Budaörs
Diósgyőr
22:00
Szentlőrinc SE
Csákvári TK
22:00
Szombathelyi Haladás
Vasas
22:00
Tiszakecske
Siófok
22:00
Dorogi
Soroksár SC
22:00
Budafoki MTE

1796 Iceland - Pepsideild

ÍBV
21:00
KA
Leiknir Reykjavík
23:00
Stjarnan
ÍA
01:00
Víkingur Reykjavík
Keflavík
01:00
Valur

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
23:00
Ashdod
Bnei Sakhnin
00:15
Hapoel Be'er Sheva

802 Israel - Liga Leumit

Sektzia Nes Tziona
00:30
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Petah Tikva
00:30
Kafr Qasim
Bnei Yehuda
00:30
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Kfar Saba
00:30
Hapoel Umm al-Fahm

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
19:00
Metta / LU
Spartaks Jūrmala
21:00
Auda

748 Latvia - First Liga

Dinamo Riga
17:00
Valmiera II
Grobiņa
21:00
Rēzekne / BJSS

2756 Malta - Premier League

Gudja United
20:00
Hibernians
Mosta
21:00
Santa Lucia
Hamrun Spartans
23:15
Gzira United

998 Montenegro - First League

Petrovac
20:00
Jezero
Sutjeska
20:00
Rudar
Dečić
21:00
Iskra
Mladost Ljeskopolje
23:00
Budućnost
Mornar
23:00
Zeta

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
HamKam
Lillestrøm
23:00
Haugesund
Tromsø
23:00
Sarpsborg 08
Viking
23:00
Bodø / Glimt
Vålerenga
23:00
Jerv
โรเซนบอร์ก บีเค
01:00
Molde

1578 Norway - Obos-Ligaen

Raufoss
20:00
Grorud
Stjørdals-Blink
20:00
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

Lech Poznań
17:30
Stal Mielec
Raków Częstochowa
20:00
Górnik Łęczna
Pogoń Szczecin
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
17:40
Katowice
SKRA Częstochowa
20:00
Odra Opole
Podbeskidzie
23:00
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

Estoril
00:00
Belenenses
Tondela
02:30
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
17:00
Feirense
Mafra
20:00
Rio Ave
Nacional
21:30
Farense
Benfica II
21:30
Academico Viseu
Porto II
21:30
Vilafranquense
Sporting Covilhã
23:00
Leixões

155 Romania - Liga 1

Voluntari
23:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan'
18:00
Arsenal Tula
Khimki
18:00
Krylya Sovetov
Rostov
20:30
สปาร์ตัก มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:30
Dinamo Moskva

227 Russia - FNL

Orenburg
19:00
Alaniya Vladikavkaz
Rotor Volgograd
20:00
Yenisey

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Ross County
20:30
เซลติก
Dundee United
21:00
Hearts

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
22:00
Ružomberok
DAC
00:30
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
FK Košice
Žilina II
15:30
Banska Bystrica

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:00
Domžale
Koper
01:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Primorje
22:00
Brežice
Dekani
22:00
Krka
Beltinci
22:00
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
19:00
เรอัล โอเบียโด้
UD Ibiza
21:15
พัลมาส
Mirandés
21:15
เรอัล บายาโดลิด
ลูโก
23:30
เลกาเนส
เรอัลซาราโกซา
23:30
Burgos

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
20:00
Djurgården
Varberg BoIS
20:00
Mjällby
Helsingborg
22:30
Häcken

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
17:30
Vittsjo W
Pitea W
18:00
KIF Orebro W
Hammarby W
19:00
Umea W

47 Sweden - Superettan

Skövde AIK
18:00
Norrby
Brage
20:00
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
18:00
Piteå
Sylvia
18:00
Haninge
Stockholm Internazionale
20:00
Tegs SK
Motala
21:00
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

Falkenberg
21:00
Ljungskile
GAIS
22:00
Åtvidaberg

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
19:15
ลูกาโน
บาเซิ่ล
21:30
Luzern
Grasshopper
21:30
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

Yverdon Sport
21:30
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
20:00
Konyaspor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Hatayspor
Altay
00:30
กาลาตาซาราย
Antalyaspor
00:30
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Menemen Belediyespor
Boluspor
17:30
Ümraniyespor
Kocaelispor
20:00
Manisa BBSK
İstanbulspor
00:30
BB Erzurumspor
Balıkesirspor
00:30
Ankaragücü

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:30
Talleres Córdoba
Barracas Central
07:30
Vélez Sarsfield
Racing Club
02:30
Newell's Old Boys
River Plate
05:00
Atlético Tucumán

44 Argentina - Primera B Nacional

Chaco For Ever
07:00
Deportivo Morón
Atlético Rafaela
00:10
Nueva Chicago
Estudiantes Caseros
01:00
Alvarado
Guillermo Brown
01:30
Deportivo Maipú
Club Atlético Güemes
05:00
Almirante Brown

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
07:00
Coritiba
Santos
02:00
América Mineiro
Juventude
04:00
Cuiabá
Atlético GO
04:30
Botafogo

5 Brazil - Serie B

Náutico
02:00
Operário PR

5 Brazil - Serie C

ABC
07:00
Campinense
Volta Redonda
21:00
Altos
Floresta
01:00
Figueirense
Manaus
02:00
Aparecidense
Ypiranga Erechim
04:00
Vitória

80 Chile - Primera Division

Universidad Católica
23:30
Colo-Colo
O'Higgins
04:30
Ñublense

80 Chile - Primera B

Cobreloa
07:00
Recoleta
Deportes Iquique
02:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Unión Magdalena
08:10
Junior FC
Envigado
23:00
Deportivo Pereira
Deportivo Cali
02:00
Rionegro Águilas
Jaguares de Córdoba
04:05
América de Cali
Millonarios
06:10
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Valledupar
03:00
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
08:00
Deportivo Saprissa
Herediano
09:00
San Carlos
Cartaginés
00:00
Alajuelense
Grecia
03:00
Guadalupe
ADR Jicaral
04:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
07:00
Independiente del Valle
Universidad Católica
00:00
Técnico Universitario
LDU Quito
02:30
Mushuc Runa
Emelec
05:00
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Atletico Marte
Águila
08:00
Firpo
Once Municipal
04:00
CD Platense
Alianza
04:15
Municipal Limeño
FAS
04:15
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
08:00
Guastatoya
Xelajú
09:00
Santa Lucia
Iztapa
01:00
Antigua GFC
Nueva Concepción
04:00
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
07:00
Quiché
Coatepecano IB
01:00
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
América
Guadalajara
09:00
Pumas UNAM
Toluca
00:00
Atlas
Cruz Azul
05:00
Atlético San Luis

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Walter Ferreti
Juventus Managua
06:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

General Caballero JLM
07:15
Olimpia
Sportivo Ameliano
04:30
Cerro Porteño
Guaraní
06:45
Guaireña

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
23:00
UTC Cajamarca
Universidad San Martín
00:30
Sport Huancayo
ADT
03:00
Alianza Atlético
Universitario
03:30
Sport Boys

338 Peru - Segunda Division

Santos
01:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:30
Real Garcilaso
Santa Rosa PNP
03:30
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
02:15
Albion
Boston River
04:30
Deportivo Maldonado

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Austin
07:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
โคลัมบัส ครูว์
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
Charlotte
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
รีล ซอลต์ เลค
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
แอลเอ แกลักซี
09:30
Nashville SC
Inter Miami
00:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด้ ซิตี้
02:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ซินซินนาติ
04:00
ลอสแอนเจลิส
นิวยอร์กซิตี
04:00
โตรอนโต้ เอฟซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:30
Colorado Springs
Rio Grande Valley
07:30
Sacramento Republic
New Mexico United
08:00
San Antonio
El Paso Locomotive
08:30
Oakland Roots
Las Vegas Lights
09:00
LA Galaxy II
Phoenix Rising
09:30
Miami FC II
Loudoun United
03:00
Birmingham Legion
Indy Eleven
04:30
Orange County

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:00
AmaZulu
Moroka Swallows
20:00
Baroka

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
CD Lunda-Sul
Sporting de Cabinda
21:30
Cubango
Wiliete
22:00
1º de Agosto

593 Cameroon - Elite One

New Star
22:00
Eding Sport

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Salitas
23:00
Kiko
ASFA-Yennenga
01:15
Police

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
King Faisal
Bibiani Gold Stars
22:00
Eleven Wonders
Berekum Chelsea
22:00
Aduana Stars
Medeama
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Real Tamale
Asante Kotoko
22:00
Wa All Stars

1179 Kenya - Premier League

Tusker
19:00
Leopards
Nzoia United
19:00
Ulinzi Stars
Police
19:00
Homeboyz
Bidco United
19:00
Vihiga Bullets

26 Mali - Premiere Division

Stade Malien Bamako
00:00
Black Stars
Réal Bamako
02:00
ASKO

1424 Morocco - Botola Pro

Rapide Oued Zem
05:00
Khouribga
Difaâ El Jadida
05:00
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

Olympique Dcheïra
22:30
Stade Marocain

200 Senegal - Ligue 1

CNEPS Excellence
00:00
Casa Sport
ASEC Ndiambour
00:00
Dakar SC
Pikine
00:00
La Linguère

56518 Sudan - Sudan Premier League

Wad Nubawi
02:30
Al Hilal Omdurman

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
20:00
Kabwe Warriors
Prison Leopards
20:00
Green Eagles
Red Arrows
20:00
Chambishi
Forest Rangers
20:00
Konkola Blades
Zanaco
20:00
Indeni
Buildcon
20:00
Green Buffaloes
Nkwazi
20:00
ZESCO United
Lusaka Dynamos
20:00
Kansanshi Dynamos

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
16:00
Ordino
Carroi
18:30
Engordany
UE Santa Coloma
21:00
Inter Club d'Escaldes
Sant Julià
23:30
Atlètic Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
17:00
Penya Encarnada

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
02:30
Moghayer Al Sarhan

45412 Lebanon - Premier League

Al Hikma
20:30
Tripoli
Safa
21:00
Al Akhaa Al Ahli
AC Sporting
21:00
Al Nejmeh

155043 Bangladesh - Premier League

Swadhinata KS
16:30
Bashundhara Kings
Baridhara
16:30
Sheikh Jamal

64306 Hong Kong - Premier League

BC Rangers
14:30
Eastern

153732 India - Santosh Trophy

Rajasthan State
17:30
West Bengal
Meghalaya
21:30
Punjab

3995 Malaysia - Premier League

PDRM
21:00
Kelantan
Terengganu City II
21:00
PKNS

3995 Malaysia - Super League

Sabah
20:15
Kedah
Negeri Sembilan
21:00
Kuala Lumpur

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
16:00
Ulsan
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
18:00
Daegu
Jeonnam Dragons
18:00
เมลเบิร์น ซิตี้
Home United
21:00
Shandong Luneng
Ceres Philippines
21:00
BG Pathum United
Johor Darul Ta'zim
21:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

44 Argentina - Primera C

San Martín Burzaco
01:30
Leandro Nicéforo Alem
General Lamadrid
01:30
Central Córdoba
Argentino Merlo
01:30
Midland
Puerto Nuevo
01:30
Liniers
Deportivo Laferrere
01:30
Excursionistas
Luján
01:30
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
DEM
ADO '20
19:00
GVV Unitas
HV & CV Quick
19:00
Hollandia
Westlandia
19:00
Dongen
JOS Watergraafsmeer
19:00
Hoogland
HSC '21
19:30
Gemert
OSS '20
19:30
OFC Oostzaan

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Atlético Palmaflor
02:00
Aurora
Club Universitario
02:00
The Strongest
Santa Cruz
02:00
Nacional Potosí
Guabirá
04:15
Oriente Petrolero
Blooming
06:30
Royal Pari

147 Africa - CAF Confederations Cup

TP Mazembe
20:00
Pyramids FC
Orlando Pirates
23:00
Simba
Al Ahli Tripoli
03:00
Al-Ittihad
RSB Berkane
05:00
Al Masry

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Stockay-Warfusée
20:00
Solières Sport
Ganshoren
20:00
Couvin-Mariembourg
La Louvière
20:00
Rebecq
Tubize
20:00
US Givry
Waremme
20:00
Warnant
Verlaine
20:00
Acren
Jette
20:00
Hamoir
RES Durbuy
20:00
Meux

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Sparta Petegem
20:00
Westhoek
Gent-Zeehaven
20:00
Oudenaarde
Gullegem
20:00
Ronse
Toekomst Menen
20:00
Zelzate
Lokeren-Temse
20:00
Voorwaarts Zwevezele
RFC Wetteren
20:00
Ninove
Harelbeke
20:00
Dikkelvenne
Olsa Brakel
20:00
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Houtvenne
20:00
KSC City Pirates
Olympia Wijgmaal
20:00
Heur Tongeren
Sporting Hasselt
20:00
Spouwen-Mopertingen
Cappellen
20:00
Diegem Sport
Londerzeel
20:00
Hades
Hoogstraten
20:00
Lyra-Lierse Berlaar
Berchem Sport
20:00
Pepingen-Halle
Eendracht Aalst
20:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Oostkamp
20:00
Rhodienne-De Hoek
Torhout
20:00
Anzegem
Avanti
20:00
Tempo Overijse
Svelta Melsele
20:00
Lochristi
Eppegem
20:00
VW Hamme
Erpe-Mere United
20:00
FC Lebbeke
Jong Lede
20:00
Sint-Niklaas
Wolvertem Merchtem
20:00
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Witgoor Sport
20:00
De Kempen
Nijlen
20:00
Zwarte Leeuw
Turnhout
20:00
Diest
Beringen
20:00
Weerstand Koersel
Esperanza Pelt
20:00
Wellen
Berlaar-Heikant
20:00
ลีลล์
Racing Mechelen
20:00
Betekom
Eendracht Termien
20:00
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Aische
20:00
SG-Tertre-Hautrage
Albert Quévy-Mons
20:00
Union Namur
Schaerbeek-Evere
20:00
Entité Manageoise
Jeunesse Tamines
20:00
Tournai
Ostiches
20:00
Gosselies Sports
Stockel
20:00
Rapid Symphorinois
Braine
20:00
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Aywaille
20:00
Herstal
Wanze / Bas-Oha
20:00
Rochefort
Sprimont-Comblain
20:00
Huy
Onhaye
20:00
Stade Disonais
Jodoigne
20:00
Habay-la-Neuve
Raeren-Eynatten
20:00
Mormont
Gouvy
20:00
Richelle United
Marloie Sport
20:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vosselaar
20:00
Retie
Vorselaar
20:00
K. Kontich
Antonia
20:00
Bornem
Ranst
20:00
Berg en Dal
Wezel
20:00
Geel
Oppuurs
20:00
Eendracht Zoersel
Rapid Leest
20:00
Ternesse
Kalmthout
20:00
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

Bodegem Kapelle United
20:00
Houtem-Oplinter
Stade Bierbeek
20:00
Sporting Kampenhout
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Bertem-Leefdaal
Melsbroek
20:00
Huldenberg
Borght-Humbeek
20:00
Linden
Veltem
20:00
Wambeek
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Grimbergen
SC Aarschot
20:00
Liedekerke

556 Belgium - Provincial-Liege

Aubel
20:00
Malmundaria
Etoile de Faimes
20:00
Ster-Francorchamps
Mélen-Micheroux
20:00
JS Fizoise
Rechain
20:00
Beaufays
La Calamine
20:00
Sprimont-Comblain II
Jehaytois
20:00
Elsautoise
Pontisse Cite
20:00
Weywertz
UCE Liège
20:00
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
19:30
Herderen-Millen
KFC Eksel
20:00
Schoonbeek-Beverst
Zepperen-Brustem
20:00
Alken
Torpedo Hasselt
20:00
Verbroedering Maasmechelen
Juve Hasselt
20:00
Herkol
Groen Star Beek
20:00
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
20:00
Vaux-Noville
Sartoise
20:00
Longlier
Libramont
20:00
La Roche
Bastogne
20:00
Lorraine Arlon
Florenville
20:00
Aubange
Ethe Belmont
20:00
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
20:00
Condruzien
ES de la Molignée
20:00
Ciney
Loyers
20:00
Fernelmont-Hemptinne
Grand-Leez
20:00
Beauraing
Chevetogne
20:00
Meux II
Spy
20:00
Biesme
Nismes
20:00
Andennais
Flavion-Morialmé
20:00
Malonne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
20:00
Latem
Drongen
20:00
Eendracht Zele
Elene-Grotenberge
20:00
St-Joris Sleidinge
SK Denderhoutem
20:00
Grembergen
Dendermonde
20:00
Munkzwalm
Lokeren Doorslaar
20:00
Ardennen
Eendracht Aalter
20:00
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Rumbeke
20:00
RC Lauwe
SC Zonnebeke
20:00
Meulebeke
Lauwe
20:00
Oostnieuwkerke
Sparta Heestert
20:00
Racing Waregem
Diksmuide
20:00
Sassport Boezinge
Roeselare Daisel
20:00
Eendracht Wervik
Wielsbeke
20:00
Excelsior Zedelgem

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Benesov
Slavia Praha II
15:15
Karlovy Vary
Mlada Boleslav II
15:15
Jablonec II
Pardubice II
15:15
Hradec Kralove II
Dukla Praha II
15:15
Slovan Velvary
Viktoria Plzen II
15:30
Jiskra Domažlice
Teplice II
16:00
Bohemians 1905 II
Povltava FA
22:00
Králův Dvůr
Sokol Brozany
22:00
Slovan Liberec II
Sokol Zápy
22:00
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Uherský Brod
Vysočina Jihlava II
15:15
Znojmo
Blansko
15:15
Viktoria Otrokovice
Velké Meziříčí
15:15
Sigma Olomouc II
Zlín II
15:30
Slovácko II
Dolní Benešov
21:00
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
Spartak Sobeslav
Sokol Lom
22:00
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
22:00
Poříčany
Hlinsko
22:00
Velke Hamry
Kolín
22:00
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Hranice
Tatran Všechovice
21:00
Skaštice
Šumperk
21:00
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Havlickuv Brod
Sokol Tasovice
21:00
Sokol Lanžhot
Slavoj Polná
21:00
Žďár nad Sázavou
Ždírec nad Doubravou
21:00
Břeclav
Bystřice nad Pernštejnem
21:00
Stara Rise

320 Denmark - Denmark Series Group 4

ASA Aarhus
19:00
VRI

1233 Finland - Kakkonen

Honka Akatemia
21:00
KaaPo
Klubi-04
21:00
HJS Akatemia
Ilves II
22:00
GrIFK

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
20:00
Clermont II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:00
Morteau Montlebon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
20:00
Saint-Jean-le-Blanc
Saran Municipal
20:00
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
19:00
Biesheim

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:00
Valenciennes II

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:00
Quevilly II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyirmót II
16:00
Komárom
Gyori ETO II
19:30
Gardony
Balatonfuredi
22:00
Veszprém
Andráshida
22:00
Érdi VSE
BVSC
22:00
Nagykanizsai ULE
Kelen
22:00
MTE 1904
SC Sopron
22:00
Zalaegerszegi TE II
Papai Perutz
22:00
Puskás II
Tatabánya
22:00
Bicskei
Kaposvári Rákóczi
23:00
Videoton II

251 Italy - Serie C: Girone A

Fiorenzuola
19:30
Giana Erminio
Pro Sesto
19:30
Lecco
Juventus U23
19:30
Legnago Salus
Seregno
19:30
Piacenza
Pergolettese
19:30
Pro Patria
Mantova
19:30
Pro Vercelli
FeralpiSalò
19:30
Renate
Triestina
19:30
Südtirol
AlbinoLeffe
19:30
Trento Calcio 1921
Calcio Padova
19:30
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
22:30
ACR Messina
Foggia
22:30
Avellino
Vibonese
22:30
Catanzaro
Monopoli
22:30
Fidelis Andria
Nuova Monterosi
22:30
Latina
Turris
22:30
Paganese
Bari 1908
22:30
Palermo
Campobasso
22:30
Potenza Calcio
Picerno
22:30
Taranto
Juve Stabia
22:30
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:00
Città di Varese
Casale
20:00
Pro Imperia
Derthona
20:00
Gozzano
Lavagnese
20:00
Novara
RG Ticino
20:00
Sestri Levante
Saluzzo
20:00
Borgosesia
Vado
20:00
Ligorna

251 Italy - Serie D: Girone B

Olginatese
20:00
Adrense
Brusaporto
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Casatese
20:00
Villa d'Almè
Castellanzese
20:00
Folgore Caratese
Pontisola
20:00
Sona
Crema
02:00
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone C

Montebelluna
20:00
Spinea
Dolomiti Bellunesi
20:00
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Lentigione
Borgo San Donnino
20:00
Tritium
Cavenago Fanfulla
20:00
Sasso Marconi
Rimini
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Real Forte Querceta
20:30
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:00
Scandicci
Foligno
20:00
Flaminia
Montespaccato
20:00
Unipomezia
Sangiovannese
20:00
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
20:00
Porto D' Ascoli
Aurora Alto Casertano
20:00
Vastese
Montegiorgio
20:00
Matese
Nereto
20:00
Castelnuovo Vomano
Pineto
20:00
Castelfidardo Calcio
Recanatese
20:00
Fano
Tolentino
20:00
Chieti
Trastevere
20:00
Vastogirardi
Sambenedettese
20:00
San Nicolò

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:00
Aprilia
Cassino
20:00
Atletico Uri
CynthiAlbalonga
20:00
Insieme Formia
SSC Giugliano
20:00
Lanusei
Muravera
20:00
Vis Artena
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Latte Dolce
Real Monterotondo Scalo
20:00
Carbonia
Sassari Torres
20:00
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
20:00
San Giorgio
Casertana
20:00
Francavilla
Nola 1925
20:00
Città di Fasano
Lavello
20:00
Mariglianese
Nardò
20:00
Brindisi
Virtus Matino
20:00
Nocerina
Gravina
20:30
Rotonda
Audace Cerignola
21:00
US Bitonto
Bisceglie
21:00
Sorrento
Team Altamura
22:00
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Troina
Castrovillari
20:00
Giarre
Lamezia Terme
20:00
Cittanova Interpiana
Gelbison
20:00
Rende
Licata
20:00
Santa Maria Cilento
Paternò
20:00
Città Di Sant’Agata
Portici
20:00
Trapani 1905
Aversa Normanna
20:00
Acireale
San Luca
20:00
Sancataldese
Giarre
20:00
FC Messina

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Arendal
21:00
Staal Jørpeland
Moss
21:00
Ullern
Odd II
21:00
Notodden
Strømmen
21:00
Sotra

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Tromsdalen
18:00
Hødd

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Levice
21:00
Nitra
Imeľ
21:00
Nové Zámky
Veľké Ludince
21:00
Marcelová
Lednické Rovne
21:00
TEMPO Partizánske
OFK Malzenice
21:00
Beluša
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:00
Povazska Bystrica
Kalna n. Hronom
21:00
Slovan Duslo Šaľa
Galanta
21:00
Spartak Myjava

32 Spain - Tercera - Group 1

Sofán
17:00
Estradense
Polvorín
23:00
Viveiro
Choco
23:00
Noia
Ourense CF
23:00
Villalbés
Deportivo La Coruña II
23:00
Rápido Bouzas
Juvenil Ponteareas
23:00
Silva
Barco
23:00
Atlético Arnoia
Alondras
23:00
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

Luarca
17:00
Praviano
Lealtad
17:00
EI San Martin
Langreo II
17:00
Gijon Industrial
Caudal
23:00
Real Titánico
Sporting Gijon II
23:00
Real Oviedo II
Llanes
23:00
Lenense
L'Entregu
23:00
Covadonga
Colunga
00:00
Navarro
Tuilla
00:15
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
16:45
Torina
Colindres
22:00
Textil Escudo
Naval
23:00
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 5

Pobla Mafumet
17:00
Guineueta
Girona II
17:00
Granollers
Castelldefels
17:00
Sants
San Cristobal
17:30
Ascó
Manresa
17:30
Peralada
Figueres
21:30
L'Hospitalet
Olot
22:00
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 6

Castellon II
23:00
Olímpic de Xàtiva
RC Catarroja
23:00
Jove Espanol
Hércules II
23:00
Valencia II
Acero
23:00
Beniganim
Torrent
23:00
Elche II
Villarreal III
23:00
Atzeneta
Torrellano
23:00
Villajoyosa
Saguntino
23:00
Callosa Deportiva
Silla
23:00
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
16:00
Colonia Moscardo
Villaverde-Boetticher
16:30
Pozuelo Alarcón
Trival Valderas
16:30
Alcobendas Sport
Parla
16:30
Carabanchel
Getafe II
16:30
Atlético Madrid II
Galapagar
16:30
Alcorcón II
Villaviciosa Odón
17:00
Complutense
Ursaria
17:00
Rayo Vallecano II
Moratalaz
21:00
Torrejón
Tres Cantos
21:00
Las Rozas

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
17:00
Atlético Astorga
Arandina
22:00
Ciudad Rodrigo
Bembibre
22:00
La Virgen del Camino
Almazán
23:00
Numancia II

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
17:00
At. Malagueño
Motril
17:00
UD San Pedro
Atlético Porcuna
17:00
Huétor Vega
Juventud Torremolinos
17:00
Almería II
Huétor Tájar
17:00
Torreperogil
Alhaurino
17:00
Ciudad de Torredonjimeno
Marbella
17:00
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

Tomares
17:00
Recreativo Huelva
Utrera
17:00
Córdoba II
Lucena
17:00
Cartaya
Rota
17:00
Pozoblanco
Antoniano
17:00
Los Barrios
Xerez
17:00
Puente Genil
Conil
17:00
Sevilla III
Cabecense
17:00
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Inter Ibiza
17:00
Mallorca II
Platges de Calvià
17:00
San Rafael
Portmany
22:00
Serverense
Constància
23:00
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
17:00
Las Zocas
Atlético Paso
18:00
Unión Sur Yaiza
Marino
18:00
Herbania
La Cuadra
18:00
Buzanada
Lanzarote
18:00
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
16:00
Cartagena FC
La Union Atletico
16:30
Real Murcia II
Yeclano
17:00
El Palmar
Bala Azul
22:00
Huércal-Overa
Mazarrón FC
22:30
UCAM Murcia II
Lorca Deportiva
23:00
Racing Murcia
CAP Ciudad de Murcia
00:00
Archena Sport

32 Spain - Tercera - Group 14

Villafranca
17:00
Diocesano
Jerez
23:00
Arroyo
Aceuchal
23:00
Don Álvaro
Trujillo
23:00
Badajoz II
Calamonte
23:00
Miajadas
Azuaga
23:00
Olivenza
Moralo
23:00
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

Cantolagua
22:00
Valle Egüés
Gares
22:00
Cortes
Cirbonero
22:00
Huarte
Beti Kozkor
22:00
Subiza
Burladés
22:00
Txantrea
Avance Ezcabarte
22:00
Azkoyen
Pamplona
22:00
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
16:30
Yague
Varea
17:00
Arnedo
River Ebro
21:00
Anguiano
Calahorra II
22:00
Vianés
Haro
22:00
Cenicero
CDFC La Calzada
22:00
Casalarreina
Rapid de Murillo
22:00
Agoncillo
Oyonesa
22:30
Alfaro

32 Spain - Tercera - Group 17

Giner Torrero
17:00
Borja
Belchite 97
22:00
Real Zaragoza II
Robres
22:00
Illueca
Binéfar
22:00
Calamocha
Cuarte Industrial
22:00
Barbastro
Caspe
22:00
Cariñena
Biescas
22:00
Atletico Monzon
Épila
22:00
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
17:00
Illescas
Almansa
22:00
Quintanar del Rey
Torrijos
22:00
Ciudad Real
Huracán Balazote
22:30
Miguelturreño

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
18:00
Akropolis
Kungsängen
20:00
Rågsved
IFK Österåker
22:15
Korsnäs IF FK

47 Sweden - Division 2: Norrland

Gottne IF
19:00
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Österlen
20:00
Ariana
Kristianstad
20:00
Karlskrona

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
18:00
Sleipner
Värmbols
22:00
Nyköping
Syrianska
23:00
Assyriska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Tölö
21:00
Onsala

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Eskişehirspor
19:00
Nazilli Belediyespor
Şanlıurfaspor
19:00
Utaş Uşakspor
Kırklarelispor
19:00
Pendikspor
Zonguldak Kömürspor
19:00
24 Erzincanspor
Karacabey Birlikspor
19:00
Kırşehir Belediyespor
Pazarspor
19:00
Akhisar Belediyespor
Amed SK
19:00
Isparta Davrazspor
Tire 1922
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
Kastamonuspor
19:00
Tarsus İdman Yurdu

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
19:00
Ergene Velimeşespor
Bayburt İÖİ
19:00
Afjet Afyonspor
Somaspor
19:00
Osmanlıspor
Van BB
19:00
Hekimoğlu Trabzon
Çorum Belediyespor
19:00
Niğde Belediyespor
Sarıyer
19:00
Adıyaman 1954
Serik Belediyespor
19:00
Sakaryaspor
Etimesgut Belediyespor
19:00
Turgutluspor
Bodrumspor
19:00
İnegölspor
Sivas Belediyespor
19:00
Yeni Diyarbekirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Elazığspor
19:00
Arnavutköy Belediyespor
1954 Kelkit Belediyespor
19:00
Artvin Hopaspor
Sancaktepe Belediye
19:00
Bergama Belediyespor
Osmaniyespor
19:00
Karaman Belediyespor
Erbaaspor
19:00
Batman Petrolspor
Çatalcaspor
19:00
Bugsaşspor
Nevşehirspor
19:00
Yıldırım Belediyesispor
Hendek Spor
19:00
Kütahyaspor
Kahta 02 Spor
19:00
Fatsa Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Düzcespor
19:00
Altındağ Spor
Kuşadasıspor
19:00
Bayrampaşaspor
Şile Yıldızspor
19:00
52 Orduspor FK
Hacettepe
19:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Yeni Çarşı FK
19:00
Elazig Karakocan FK
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Iskenderunspor A.Ş.
Kızılcabölükspor
19:00
Kestelspor
Yeşilyurt Belediyespor
19:00
Yomraspor
68 Aksaray Belediyespor
19:00
Iğdır FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karabükspor
19:00
Gümüşhanespor
Türk Metal Kırıkkale
19:00
Modafenspor
Derincespor
19:00
Ağrı 1970
Erokspor
19:00
Ankara Adliyespor
Karşıyaka
19:00
Fethiyespor
Ofspor
19:00
Ceyhanspor
İçelspor
19:00
Karaköprü Belediyespor
Mardin BB
19:00
Tepecikspor

5 Brazil - Cearense 1

Fortaleza
04:30
Caucaia

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
01:00
Brasil Farroupilha
Veranópolis
01:00
Esportivo
Glória
01:00
Gaucho
São Paulo RS
01:00
São Gabriel
Passo Fundo
01:30
Tupi RS
Pelotas
01:30
Santa Cruz RS
Lajeadense
04:00
Inter Santa Maria

5 Brazil - Paranaense 2

Verê
01:30
Apucarana
PSTC
01:30
Foz do Iguaçu
Toledo Brazil
01:30
Andraus Brasil
Aruko Sports
01:30
Laranja Mecânica
AA Iguaçu
01:30
Prudentópolis

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
02:45
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Sul Matogrossense

Costa Rica - MS
02:00
Naviraiense
Aquidauanense
02:00
Operário MS
Dourados Atlético
02:00
Chapadão

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Acassuso
01:30
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

Cipolletti
01:00
Villa Mitre
Douglas Haig
01:15
Sportivo Las Parejas
Gimnasia Concepción
01:30
CDJU Gualeguaychu
Sol de Mayo
01:30
Juventud Unida Univ.
Deportivo Camioneros
01:30
Sansinena
San Martín Formosa
02:00
Unión Sunchales
Defensores Belgrano VR
02:00
Atlético Paraná
Argentino Monte Maíz
02:00
Liniers Bahía Blanca
Independiente Chivilcoy
02:00
Ferro Carril Oeste LP
Olimpo
02:00
Sportivo Peñarol
Sportivo Desamparados
02:00
Ciudad de Bolívar
Central Norte
02:30
Gimnasia y Tiro
Sportivo Belgrano
02:30
Juventud Antoniana
Estudiantes de San Luis
02:30
Huracán Las Heras
Sarmiento Resistencia
05:00
Crucero del Norte
Racing Córdoba
05:30
Boca Unidos

44569 Aruba - Division de Honor

Estrella
07:30
United
RCA
05:00
Dakota

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
08:30
Garden City
Altitude
08:30
Hankook Verdes
Caesar Ridge
05:00
Wagiya

866998 Fiji - National Football League

Ba
08:00
Nasinu
Nadi
09:00
Navua
Lautoka
10:00
Tailevu Naitasiri
Nadroga
11:00
Suva

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
10:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
14:05
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 2nd Division

Murlani
20:00
Iliria Fushë-Krujë
Gramozi Ersekë
20:00
Memaliaj
Këlcyra
20:00
Labëria
Përmeti
20:00
Naftëtari Kuçovë
Tepelena
20:00
Albpetrol Patos
Devolli
20:00
Luftëtari
Sopoti Librazhd
20:00
Flamurtari

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
11:30
Daejeon Citizen
Busan I'Park
14:00
Anyang
Asan Mugunghwa
16:30
Gimpo

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
14:00
Univ. Queensland

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
12:00
APIA Leichhardt Tigers
Sydney II
13:30
Sydney Olympic
Blacktown City
14:00
Manly United

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
12:00
Eastern Suburbs Brisbane
Brisbane City
12:00
SC Wanderers

41 Europe - Champions League Women

Lyon W
22:00
Paris SG W

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
16:00
Roma U19
Spal U19
18:00
Atalanta U19
Lecce U19
20:00
Pescara U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
15:00
UKS SMS Lodz W
UJ Krakow W
18:00
Bydgoszcz W
Rekord Bielsko-Biala W
18:00
Medyk Konin W
Akademia Piłkarska LG
20:00
Mks Olimpia Szczecin W

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
16:00
Dukla Prague W
Slovacko W
19:00
Slavia Prague W
Pardubice W
20:30
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
16:00
Wisla U18
Lech Poznan U18
17:00
Gornik Z. U18
Slask U18
17:00
Legia U18
Zaglebie U18
17:00
Polonia Warszawa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

TTM
20:00
Jomo Cosmos
Uthongathi
20:00
Cape Town Spurs

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Lobi Stars
Gombe United
22:00
Katsina United
Enugu Rangers
22:00
Kwara United

65437 Panama - Lpf

Independiente
08:00
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
18:30
Gjilani
Prishtina
19:00
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Münsingen
19:30
Schötz
Kosova
20:30
Köniz

3126 Luxembourg - National Division

Mondorf-les-Bains
21:00
Progrès Niedercorn
Etzella Ettelbrück
21:00
UT Pétange
Differdange 03
21:00
Racing
Victoria Rosport
21:00
Hostert
Fola Esch
21:00
Jeunesse d'Esch
UNA Strassen
21:00
F91 Dudelange
Swift Hesperange
21:00
Wiltz
Rodange
21:00
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
19:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
19:00
Wiener Viktoria

98 Australia - Northern Nsw

Weston Bears
11:00
Valentine

482134 Lesotho - Premier League

Linare
20:00
Bantu

201580 Maldives - Male League

Eagles
00:00
Super United Sports

2493 Mauritania - Super D1

SNIM
07:00
AC Douane
Nouakchott King's
05:00
Kaedi

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Nemunas
16:00
Garliava
Nadruvis
16:00
Granitas
FKS Ukmergė
18:00
Gelezinis Vilkas
Pozityvūs
19:30
Utenis Utena
Ave.Ko
20:00
Atmosfera
Ataka Vilnius
00:00
Kražantė

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
20:00
Nathaly's
CARA Brazzaville
22:00
V.Club Mokanda

47 Sweden - Elitettan Women

Team TG FF W
17:00
Bromölla W
Uppsala W
20:00
Rävåsen W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
19:00
Basel W
Young Boys W
19:00
Grasshopper W
Yverdon W
19:00
Aarau W
St. Gallen W
19:00
Lugano W
Servette Chênois W
19:00
Luzern W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
20:00
Mechelen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
18:00
Køge

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
22:00
Viktória Szombathely W

251 Italy - Serie A Women

Lazio W
17:30
Juventus W
Sassuolo W
19:30
Napoli W
AC Milan W
19:30
Pomigliano W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Víkingur U19
18:00
ÍR / Léttir U19

4125 Uganda - Uganda Cup

Wakiso Giants
19:00
Vipers

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Real Oviedo II W
17:00
Friol W
Gijón FF W
17:00
Sárdoma W
Victoria FC W
17:00
Mos W
Viajes Interrías W
17:00
Versalles W
León FF W
17:00
Sporting Gijón II W

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
01:00
Real Brasília W
Kindermann-Avaí W
01:00
RB Bragantino W
CRESSPOM W
01:00
Atlético Mineiro W
ESMAC W
01:00
São Paulo W
Internacional RS W
02:00
Flamengo W
Ferroviária W
04:00
Cruzeiro W

17 France - National 3: Occitanie

Salinieres Aigues Mortes
20:00
Agde

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Blanc Mesnil

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
20:00
Marseille Endoume Catalans
Lucciana
20:00
Côte Bleue

44 Argentina - Reserve League

San Lorenzo Res.
19:00
Patronato Res.
Godoy Cruz Res.
20:00
Lanús Res.
Barracas Central Res.
21:15
Vélez Sársfield Res.

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
04:00
Marimoo
Steve Biko
06:00
Hawks

5 Brazil - Paulista Série B

Catanduva
20:00
Penapolense
Fernandópolis
20:00
Andradina
Inter de Bebedouro
20:00
América SP
Assisense
20:00
Itararé
Grêmio Sãocarlense
20:00
Batatais
Taquaritinga
20:00
São Carlos
Independente SP
20:00
Rio Branco SP
União Mogi
20:00
Flamengo SP
Santacruzense
20:30
Osvaldo Cruz
Mauaense
01:00
SKA Brasil
ECUS
01:00
Jabaquara
Colorado Caieiras
01:00
Mauá

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

AaB W
19:00
Varde W

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
16:00
Podbrezová U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
11:00
Cerezo Osaka W
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Bunnies Gunma White Star W
Speranza W
11:00
Kamogawa W
Harima W
11:00
Setagaya Sfida W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
Kamboi Eagles
Police
23:15
Ports Authority
SLIFA Mount Aureol
23:15
Wusum Stars
Johansen
23:15
Mighty Blackpool

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
02:00
Valour

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
21:00
Alberschwende
Andelsbuch
21:00
Höchst

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Emerald
12:00
Balcatta
Perth AFC
14:00
Cockburn City
Wanneroo City
14:00
Bayswater City
Quinns
16:00
Western Knights
Ashfield
16:00
South Perth United

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
12:00
Univ. Queensland Res.

80 Chile - Segunda División

Independiente
02:00
San Marcos
Concepcion
02:30
Real San Joaquín

453172 Macao - Primeira Division

CPK
17:00
Tak Chun Ka I
Cheng Fung
19:00
CFB Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
21:00
St Josephs FC

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
09:00
Fukuoka J. Anclas W
Shizuoka Sangyo Univ. W
11:00
JFA Academy W

1233 Finland - Kolmonen

LehPa
19:00
Barca
Ri-Pa
20:00
IPS Edustus
Warkaus
22:30
JJK Jyväskylä II

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Collerense W
17:00
Sant Gabriel W
Transportes Alcaine II W
17:00
Europa W
Pardinyes W
17:00
Huesca W
Espanyol II W
17:00
Stadium Casablanca W
Fontsanta Fatjó W
17:00
Sant Lluís W
Vic Riuprimer W
17:00
Son Sardina W
Balears W
21:00
Riudoms W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Real Sociedad II W
17:00
Osasuna II W
Athletic Club III W
17:00
Racing Santander II W
Bizkerre W
17:00
Tolosa W
Mutilvera W
17:00
Añorga W
Monte W
17:30
Arratia W
Nueva Montaña W
21:00
Oiartzun W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Salamanca W
15:45
La Cañada Atlético W
Granada II W
16:30
Sevilla II W
Almería W
17:00
San Miguel W
Badajoz W
17:00
Santa Teresa II W
Cacereño II W
17:00
Málaga W
La Rambla W
23:00
Olympia Las Rozas W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Madrid III W
17:00
Laurus W
Rayo Vallecano II W
17:00
Torrelodones W
Real Madrid II W
17:00
Pozuelo Alarcón W
Tres Cantos W
17:00
Getafe W
DNS de Belen W
17:00
Atlético Madrid III W
Logroño II W
17:30
Olímpico Madrid W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Geneto del Teide W
17:30
La Garita W
Fundación Tenerife W
18:00
Orientación Marítima W
Llamoro W
18:00
Achamán W
Unión Viera W
18:00
Güímar W
Puerto del Carmen W
18:00
Real Unión Tenerife II W
Peña la Amistad W
19:00
Tarsa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

UD Aguilas W
17:00
Toledo W
Elche II W
17:00
Discobolo-La Torre W
CFF Albacete W
17:00
Levante II W
San Vicente W
17:00
Murcia Féminas W
Aldaia W
23:00
Mislata W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Baltika BFU
19:00
Torpedo Vladimir
Zenit II
19:30
Khimik Dzerzhinsk
Kazanka
21:00
Leningradets

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Sokol Saratov
18:00
Saransk

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Torpedo Miass
16:00
Tyumen
Dinamo Barnaul
17:00
Chelyabinsk
Irtysh
18:00
Ural 2
Nosta
18:00
Zvezda Perm
Amkar Perm'
19:00
Zenit Izhevsk
Spartak Tuymazy
20:00
Orenburg II

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Marina Sport U19
16:30
Lugo U19
Racing Santander U19
16:30
Bezana U19
Atlético Perines U19
17:00
Pontevedra U19
Arenal U19
17:00
Real Avilés U19
Compostela U19
17:15
Bansander U19
Val Miñor U19
17:30
Deportivo La Coruña U19
Sporting Gijón U19
21:00
Pabellón Ourense U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Txantrea U19
17:00
Osasuna U19
Pamplona U19
17:00
Tudelano U19
Danok Bat U19
17:45
Getxo U19
Deportivo Alavés U19
21:30
Eibar U19
Athletic Club U19
22:30
UD Logroñés U19
Arenas Getxo U19
23:00
Antiguoko U19
AD San Juan U19
00:00
Mutilvera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

San Francisco U19
17:00
Mallorca U19
Lleida U19
18:15
Ebro U19
Espanyol U19
21:30
Cerdanyola d. Vallès U19
Cornellà U19
23:00
Barcelona U19
Damm U19
23:30
Bellvitge U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

San Félix U19
17:00
Real Betis U19
Granada U19
17:00
Recreativo Huelva U19
Sanluqueno U19
17:30
Tomares U19
Jóvenes Promesas U19
18:00
Santa Fe U19
Málaga U19
23:00
Séneca U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Gimnástica Segoviana U19
17:00
Flecha Negra U19
Trival Valderas U19
21:00
Leganés U19
Fuenlabrada U19
21:00
Unión Adarve U19
Rayo Majadahonda U19
21:00
Las Rozas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Atlético GC U19
19:00
La Oliva U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Roda U19
17:00
Alzira U19
La Nucía U19
17:15
Elche U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

Krabi
15:30
Uthai Thani

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 24 เม.ย. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 24 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 24 เม.ย. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 24 เม.ย. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 24 เม.ย. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 24 เม.ย. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com