แจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
20:00
เชลซี
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
22:30
อาร์เซน่อล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
17:15
SC Cambuur
Go Ahead Eagles
19:30
วิเทสส์
พีเอสวี
19:30
วิลเลม ทเว
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:45
เฟเยนูร์ด
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
โกรนิงเงิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Troyes
18:00
ลีลล์
แบรสต์
20:00
Clermont
ลอริยองต์
20:00
แร็งส์
โมนาโก
20:00
อองเช่ร์
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
เม็ตซ์
บอร์กโดซ์
22:05
นีซ
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ยูเวนตุส
17:30
Venezia
เอ็มโปลี
20:00
โตริโน่
เอซี มิลาน
20:00
ฟิออเรนติน่า
อูดิเนเซ่
23:00
อินเตอร์ มิลาน
โรม่า
01:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
19:00
โอซาซูนา
เกรนาดา
21:15
เซลต้า บีโก้
ราโย่ บาเยกาโน่
23:30
เรอัล โซเซียดาด
FC Barcelona
02:00
มาจอร์กา

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
11:00
Roasso Kumamoto
ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
โตเกียวเวอร์ดี้
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
ThespaKusatsu Gunma
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
เวกัลตะ เซนได
14:00
Blaublitz Akita

49477 ไทยลีก

True Bangkok United
18:00
Suphanburi Football Club
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
SCG Muangthong United
Port FC
19:00
Nongbua Pitchaya FC

99474 World - Friendly International

เอลซัลวาดอร์
03:30
Panama

462 England - Wsl 2 Women

Charlton W
20:00
Durham W
Lewes W
20:00
Liverpool W
Millwall W
20:00
Blackburn Rovers W
Sheffield Utd W
20:00
Crystal Palace W
Sunderland W
20:00
Bristol City W
Watford W
20:00
Coventry United W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
18:00
West Ham W
Leicester W
20:00
Reading W
Arsenal W
20:15
Aston Villa W
Birmingham W
00:45
Chelsea W
Everton W
01:30
Tottenham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

Feyenoord W
17:15
ADO Den Haag W

11 Germany - Regionalliga: Nord

Teutonia Hamburg
19:00
VfB Oldenburg
Holstein Kiel II
19:00
Atlas Delmenhorst
HSC Hannover
20:00
Drochtersen / Assel
LSK Hansa
20:00
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
19:00
Greuther Fürth II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
18:00
Lichtenberg
Germania Halberstadt
18:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Kickers Offenbach
19:00
Sonnenhof Großaspach
Mainz 05 II
19:00
Pirmasens

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Garching
20:00
Pullach

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Bremer SV
Leher TS
19:00
OSC Bremerhaven
Hemelingen
19:00
SFL Bremerhaven
Brinkumer SV
19:00
Schwachhausen
Borgfeld
20:00
Komet Arsten
Hastedt
20:00
Aumund-Vegesack
Habenhauser FV
20:30
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Düren Merzenich
20:00
Hennef 05
Wesseling-Urfeld
20:00
Eilendorf
SV Breinig
20:00
Bergisch Gladbach
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
FC BW Friesdorf
Alfter
20:00
Frechen
Pesch
20:30
Borussia Freialdenhoven
Fortuna Köln II
20:30
VfL Vichttal
Deutz
20:30
Hürth
Siegburger SV
20:30
Viktoria Arnoldsweiler

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hansa Rostock II
19:00
Torgelower SV Greif
BSC Süd 05
19:00
Stern
Greifswalder FC
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Neustrelitz
19:00
Pampow
Hertha Zehlendorf
19:00
Victoria Seelow
CFC Hertha
19:00
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Merseburg
19:00
Krieschow

143 Austria - Austrian Cup

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Ried

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Keşlə II
19:00
Səbail II
Neftchi II
19:00
Zira II
Sumqayıt II
19:00
Zaqatala

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
18:00
MKK-Dnepr
Lida
20:00
Orsha
Shakhtyor Petrikov
22:00
Smorgon

556 Belgium - Pro League

Antwerp
18:30
Union Saint-Gilloise
Anderlecht
23:30
คลับ บรูกก์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
21:30
Velez

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
23:00
Cherno More

224 Bulgaria - Vtora Liga

Etar
20:30
Spartak Varna

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
22:00
Istra 1961
Lokomotiva Zagreb
00:05
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
22:00
Croatia Zmijavci

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
22:00
AEK Larnaca
Doxa
23:00
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
21:00
Pardubice
Jablonec
21:00
Karviná
Zlín
21:00
Teplice
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vlašim
18:15
Zbrojovka Brno
Táborsko
22:00
Ústí nad Labem
Vysočina Jihlava
23:00
Viktoria Žižkov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
19:00
AGF
Vejle
19:00
SønderjyskE
Randers
21:00
Brøndby
Midtjylland
23:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Jammerbugt
19:00
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
18:30
Tallinna Kalev
Flora
21:15
Tammeka

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
21:00
PAS Giannina
Panathinaikos
23:00
Aris
PAOK
01:00
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
19:30
MTK
Újpest
22:00
Gyirmót

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budafoki MTE
22:00
Nyíregyháza Spartacus
III. Kerületi TUE
22:00
Pécsi MFC
Szeged 2011
22:00
Szolnoki MÁV
Dorogi
22:00
Kecskemeti TE
Tiszakecske
22:00
Siófok
Szentlőrinc SE
22:00
Csákvári TK
Budaörs
22:00
Diósgyőr
Soroksár SC
22:00
Ajka

1796 Iceland - Pepsideild

ÍBV
23:00
Leiknir Reykjavík
Breidablik
02:15
FH

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
23:00
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Netanya
00:15
Hapoel Be'er Sheva

748 Latvia - Virsliga

Valmiera / BSS
18:00
Riga
Rīgas FS
20:00
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

Tukums II
17:00
Progress / AFA Olaine
FS Jelgava
19:00
Grobiņa

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
22:00
Akademija Pandev
Renova
22:00
Struga
Pelister
22:00
Tikves
Borec
22:00
Skopje

2756 Malta - Premier League

Hibernians
20:00
Birkirkara
Santa Lucia
21:00
Sliema Wanderers
Gzira United
23:15
Gudja United

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
21:30
Arsenal Tivat
Mladost
21:30
Kom
Igalo
21:30
Berane
Bokelj
21:30
Cetinje
Jedinstvo
21:30
Grbalj

1578 Norway - NM Cup

Bodø / Glimt
21:00
Molde

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
20:00
Wisła Płock
Cracovia Kraków
22:30
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Podbeskidzie
17:40
Zagłębie Sosnowiec
Resovia Rzeszów
20:00
Arka Gdynia
Jastrzębie
20:00
Odra Opole
Puszcza Niepołomice
23:00
Katowice

20 พรีเมียรา ลีกา

Vitória SC
21:30
ซานตาคลารา
Moreirense
00:00
Boavista
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
17:00
Benfica II
Feirense
18:45
Trofense
Rio Ave
20:00
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

U Craiova 1948
23:00
UTA Arad
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
SSC Farul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

สปาร์ตัก มอสโก
18:00
Krylya Sovetov
Khimki
20:30
Ufa
Akhmat Grozny
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Bačka Topola
23:30
Voždovac
Napredak
00:05
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Rad Beograd
21:00
Mačva Šabac
Timok
21:00
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
01:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:30
Aluminij
Olimpija
01:15
Bravo

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
19:00
Fuenlabrada
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
21:00
UD Ibiza
อัลกอร์กอน
21:00
คิโรน่า
ลูโก
23:15
เตเนริเฟ
Ponferradina
23:15
FC Cartagena

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
20:00
Elfsborg
Mjällby
20:00
Helsingborg
Häcken
22:30
Varberg BoIS
GIF Sundsvall
22:30
AIK

47 Sweden - Allsvenskan Women

Umea W
18:00
AIK W
Djurgarden W
20:00
Kristianstads W
Eskilstuna United W
20:00
IFK Kalmar W
Brommapojkarna W
20:00
Pitea W
Vittsjo W
20:00
Häcken W

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
18:00
Örebro
Örgryte
20:00
Utsikten

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
19:00
Täby
Umeå
22:00
Stockholm Internazionale

62 Switzerland - Super League

Sion
19:15
ยังบอยส์
บาเซิ่ล
21:30
Zürich
Luzern
21:30
Lausanne Sport

404 Turkey - Super Lig

Kayserispor
20:00
เบซิคตัส
Alanyaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
กาลาตาซาราย
00:30
Sivasspor
Göztepe
00:30
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Ankaragücü
20:00
Samsunspor
Manisa BBSK
20:00
Bursaspor
Adanaspor
20:00
Boluspor
Eyüpspor
20:00
İstanbulspor
Denizlispor
20:00
Gençlerbirliği
Bandırmaspor
20:00
Keçiörengücü
Menemen Belediyespor
20:00
Tuzlaspor
Ümraniyespor
20:00
Balıkesirspor
BB Erzurumspor
20:00
Kocaelispor

515 Wales - Welsh Cup

Penybont
22:00
The New Saints

44 Argentina - Superliga

Sarmiento
07:30
River Plate
Lanús
07:30
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Instituto
07:00
Tristán Suárez
Almirante Brown
07:15
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

Botafogo
21:00
Juventude
Corinthians
02:00
Fortaleza
Coritiba
02:00
Fluminense
Internacional
05:00
Avaí

5 Brazil - Serie B

Criciúma
21:00
Novorizontino
Tombense
04:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Copa do Brasil

Palmeiras
07:00
Juazeirense
Altos
04:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie C

Figueirense
21:00
Mirassol
Ferroviário
01:00
Botafogo PB
EC São José
03:00
Brasil de Pelotas
Confiança
05:00
Remo

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:15
Cortuluá
Once Caldas
02:00
Deportivo Cali
Patriotas Boyacá
04:05
Millonarios

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
Guadalupe
Herediano
09:00
Cartaginés
San Carlos
09:10
Grecia
Alajuelense
00:00
ADR Jicaral
Sporting San José
04:00
Guanacasteca
Deportivo Saprissa
05:00
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
08:00
Aucas
Orense
02:00
Universidad Católica
Cumbaya
04:30
Deportivo Cuenca

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
08:00
Once Municipal
Atletico Marte
04:00
Alianza
Municipal Limeño
04:00
Isidro Metapán
FAS
04:15
Firpo
Santa Tecla
05:30
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
08:00
Comunicaciones
Solola
00:00
Malacateco
Achuapa
01:00
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
02:00
Marquense
San Pedro
03:30
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

Atlas
07:00
Tigres UANL
มอนเตอร์เรย์
07:06
Tijuana
América
09:00
Cruz Azul
Pumas UNAM
00:00
Pachuca
Atlético San Luis
04:00
Santos Laguna

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
04:00
Atlante
Celaya
06:05
Cancún

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
05:00
UNAN Managua
Real Madriz
05:00
H&H Export
Diriangén
05:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:00
Guaraní
Olimpia
06:15
Guaireña

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
23:00
Ayacucho
Atlético Grau
01:00
Universitario
Carlos Mannucci
01:15
ADT
Alianza Lima
03:30
Carlos Stein
Sport Huancayo
06:00
César Vallejo

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Deportivo Llacuabamba
Alfonso Ugarte Puno
03:00
Sport Chavelines Juniors
Alianza Universidad
03:00
Santos
Juan Aurich
03:30
Deportivo Coopsol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
เอฟซี ดัลลัส
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
นิวยอร์กซิตี
00:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
Nashville SC
03:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Miami FC II
Rio Grande Valley
07:30
Orange County
San Antonio
07:30
Monterey Bay
Oakland Roots
09:00
Colorado Springs
Sacramento Republic
09:00
Las Vegas Lights

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Desportivo Huíla
Interclube
21:30
Wiliete
1º de Agosto
22:00
Kabuscorp

593 Cameroon - Elite One

Yafoot
20:00
Cotonsport
New Star
22:00
Eding Sport

607 Burkina Faso - Premier League

RCK
23:00
วิเทสส์
RC Bobo-Dioulasso
23:00
USFA
SONABEL
01:15
ASK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
22:30
Bouake
Bassam
22:30
ES Bafing
ASEC Mimosas
01:00
Lys Sassandra

886 Egypt - Premier League

Eastern Company SC
02:30
Zamalek
Al Masry
02:30
Al Mokawloon
El Gounah
02:30
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Dreams
Wa All Stars
22:00
Elmina Sharks
Real Tamale
22:00
Accra Lions
King Faisal
22:00
Bechem United
Ashanti Gold
22:00
Berekum Chelsea
Karela
22:00
Bibiani Gold Stars

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Nzoia United
Gor Mahia
19:00
Kariobangi Sharks
Homeboyz
19:00
Wazito
Nairobi City Stars
19:00
Police
Leopards
19:00
KCB

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
02:00
Polisi Tanzania

2931 Andorra - Primera División

Ordino
16:00
Carroi
Engordany
18:30
FC Santa Coloma
Inter Club d'Escaldes
21:00
Sant Julià
Atlètic Club d'Escaldes
23:30
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Penya Encarnada
17:00
Extremenya

97374 Jordan - Premier League

Sahab
02:30
Al Hussein

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
16:30
Swadhinata KS

1004 Canada - PCSL

Kamloops Rivers II
05:00
Koinonia

64306 Hong Kong - Premier League

HK U23
14:30
BC Rangers

153732 India - I-League

Sudeva
17:30
Arrows
Kenkre
18:30
Real Kashmir
TRAU
21:30
Aizawl

712 Korea Republic - National League

Siheung Citizen
12:00
Paju Citizen
Daejeon Korail
13:00
Mokpo City
Busan Transportation
13:00
Cheonan City
Dangjin Citizen
13:00
Changwon City
Gyeongju HNP
13:00
Gangneung City
Hwaseong
13:00
Ulsan Citize

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Hoang Anh Gia Lai
18:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
Kitchee
18:00
วิสเซล โคเบะ
Jeonbuk Motors
21:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
OSS '20
Dongen
19:00
UNA
Hollandia
19:00
USV Hercules
Blauw Geel '38
19:00
HV & CV Quick
DEM
19:00
ADO '20
GVV Unitas
19:00
Westlandia
Gemert
19:00
Groene Ster
EVV
19:30
HSC '21
OFC Oostzaan
19:30
JOS Watergraafsmeer

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Bolívar
Universitario de Vinto
02:00
Blooming

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Hamoir
20:00
Stockay-Warfusée
Acren
20:00
La Louvière
US Givry
20:00
Verlaine
Couvin-Mariembourg
20:00
Jette
Solières Sport
20:00
Ganshoren
Warnant
20:00
RES Durbuy
Rebecq
20:00
Tubize
Meux
20:30
Waremme

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Merelbeke
20:00
Harelbeke
Dikkelvenne
20:00
RFC Wetteren
Ninove
20:00
Lokeren-Temse
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Toekomst Menen
Zelzate
20:00
Gullegem
Ronse
20:00
Gent-Zeehaven
Oudenaarde
20:00
Sparta Petegem
Westhoek
20:00
Olsa Brakel

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Bocholt
20:00
Berchem Sport
Pepingen-Halle
20:00
Hoogstraten
Lyra-Lierse Berlaar
20:00
Londerzeel
Hades
20:00
Cappellen
Diegem Sport
20:00
Sporting Hasselt
Spouwen-Mopertingen
20:00
Olympia Wijgmaal
Heur Tongeren
20:00
Houtvenne
KSC City Pirates
20:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Voorde Appelterre
20:00
Jong Lede
Sint-Niklaas
20:00
Erpe-Mere United
FC Lebbeke
20:00
Eppegem
VW Hamme
20:00
Svelta Melsele
Tempo Overijse
20:00
Torhout
Anzegem
20:00
Oostkamp
Rhodienne-De Hoek
20:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
20:00
Racing Mechelen
Betekom
20:00
Berlaar-Heikant
ลีลล์
20:00
Esperanza Pelt
Wellen
20:00
Beringen
Weerstand Koersel
20:00
Turnhout
Diest
20:00
Nijlen
Zwarte Leeuw
20:00
Witgoor Sport
De Kempen
20:00
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:00
Schaerbeek-Evere
SG-Tertre-Hautrage
20:00
Albert Quévy-Mons
Gosselies Sports
20:00
PAC Buzet
Entité Manageoise
20:00
Stockel
Rapid Symphorinois
20:00
Ostiches
Tournai
20:00
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Oppagne-Wéris
20:00
Raeren-Eynatten
Richelle United
20:00
Wanze / Bas-Oha
Rochefort
20:00
Onhaye
Herstal
20:00
Jodoigne
Huy
20:00
Marloie Sport
Stade Disonais
20:00
Gouvy
Mormont
20:00
Sprimont-Comblain
Habay-la-Neuve
20:00
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bornem
20:00
Ranst
Geel
20:00
Kalmthout
Ternesse
20:00
Wezel
Retie
20:00
Rapid Leest
Eendracht Zoersel
20:00
Vorselaar
Bevel FC
20:00
Antonia
Berg en Dal
20:00
Oppuurs
K. Kontich
20:00
Vosselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

Wambeek
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
Sporting Kampenhout
20:00
Borght-Humbeek
Houtem-Oplinter
20:00
Melsbroek
Huldenberg
20:00
KV Tervuren-Duisburg
Liedekerke
20:00
Veltem
Linden
20:00
Bodegem Kapelle United
Bertem-Leefdaal
20:00
SC Aarschot
Grimbergen
20:00
Stade Bierbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

RAS Monceau
20:00
Ransart
Montignies
20:00
Belœil
Péruwelz
20:00
Excelsior Biévène
Molenbaix
20:00
Snef-Tyber
Gilly
20:00
Hornu
Houdeng
20:00
Antoing
Morlanwelz
20:00
Solre-sur-Sambre
Soignies Sports
20:00
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

Beaufays
20:00
Ster-Francorchamps
La Calamine
20:00
Etoile de Faimes
JS Fizoise
20:00
Weywertz
Elsautoise
20:00
Mélen-Micheroux
Jehaytois
20:00
Pontisse Cite
Rechain
20:00
Malmundaria
FC Du Geer
20:00
Sprimont-Comblain II
UCE Liège
20:00
Aubel

556 Belgium - Provincial-Limburg

Schoonbeek-Beverst
20:00
Bregel Sport
Achel
20:00
KFC Eksel
Herderen-Millen
20:00
Juve Hasselt
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Zepperen-Brustem
Alken
20:00
Groen Star Beek
Herkol
20:00
Torpedo Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
20:00
Sartoise
Longlier
20:00
Jeunesse Freylangeoise
Lorraine Arlon
20:00
Libramont
RAC Saint-Mard
20:00
Bastogne
Meix-Devant-Virton
20:00
Ethe Belmont
La Roche
23:30
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
18:30
Nismes
Condruzien
20:00
Grand-Leez
Fernelmont-Hemptinne
20:00
ES de la Molignée
Beauraing
20:00
Loyers
Andennais
20:00
Spy
Malonne
20:00
Chevetogne
Biesme
20:00
US Dinantaise
Ciney
20:00
Flavion-Morialmé

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Grembergen
20:00
HO Kalken
St-Joris Sleidinge
20:00
Eendracht Aalter
Berlare
20:00
SK Denderhoutem
Ardennen
20:00
Drongen
Excelsior Mariakerke
20:00
Elene-Grotenberge
Latem
20:00
Dendermonde
Munkzwalm
20:00
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Racing Waregem
20:00
Diksmuide
RC Lauwe
20:00
Wielsbeke
Oostnieuwkerke
20:00
SC Zonnebeke
Excelsior Zedelgem
20:00
Lauwe
Sassport Boezinge
20:00
Blankenberge
Meulebeke
20:00
Sparta Heestert
Eendracht Wervik
20:00
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Sportist General Toshevo
21:00
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Bohemians 1905 II
15:15
Sokol Brozany
Mlada Boleslav II
15:15
Zbuzany
Slovan Liberec II
15:15
Dukla Praha II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Pardubice II
Hradec Kralove II
15:15
Přepeře
Příbram II
15:30
Jiskra Domažlice
Sokol Hostoun
22:00
Slavia Praha II
Povltava FA
22:00
Viktoria Plzen II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
15:15
Vrchovina
Sigma Olomouc II
15:15
Uničov
Slovan Rosice
21:30
Vysočina Jihlava II
Znojmo
21:30
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
České Budějovice II
Tatran Sedlcany
22:00
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Aritma Praha
Louny
22:00
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Dvůr Králové
22:00
Benatky nad Jizerou
Poříčany
22:00
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Kozlovice
21:30
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Start Brno
Humpolec
21:30
Sokol Tasovice
Stara Rise
21:30
Hodonín-Šardice
Sokol Lanžhot
21:30
Ždírec nad Doubravou
Žďár nad Sázavou
21:30
Bystřice nad Pernštejnem

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:00
Pontarlier
Dijon II
20:00
Paron
Sochaux II
20:00
Grandvillars

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:00
Sarre Union

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
BVSC
Veszprém
16:00
Andráshida
Puskás II
16:00
Tatabánya
Gyirmót II
16:00
Kelen
Komárom
22:00
Nagykanizsai ULE
Érdi VSE
22:00
Kaposvári Rákóczi
Gardony
22:00
SC Sopron
Bicskei
23:00
Balatonfuredi

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:00
Ligorna
Casale
20:00
Città di Varese
Fossano
20:00
Borgosesia
Gozzano
20:00
Novara
Derthona
20:00
RG Ticino
Lavagnese
20:00
Chieri
PDHAE
20:00
Pro Imperia
Saluzzo
20:00
Asti
Sanremo
20:00
Sestri Levante
Vado
20:00
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Olginatese
20:00
Sona
Brusaporto
20:00
Arconatese
Desenzano Calvina
20:00
Folgore Caratese
Casatese
20:00
Vis Nova Giussano
Castellanzese
20:00
Adrense
Crema
20:00
Leon
Legnano
20:00
Villa d'Almè
Pontisola
20:00
Caravaggio
Sangiuliano City
20:00
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
San Martino Speme
Ambrosiana
20:00
Spinea
Caldiero Terme
20:00
Delta Calcio Rovigo
Montebelluna
20:00
Luparense
Cartigliano
20:00
Mestre
Este
20:00
Union ArzignanoChiampo
Clodiense
20:00
Marignanese
Campodarsego
21:00
Levico

251 Italy - Serie D: Girone D

Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:00
Cannara
Cascina
20:00
FC Rieti
Foligno
20:00
Lornano Badesse
Gavorrano
20:00
Unipomezia
Montespaccato
20:00
Sporting Trestina
Pro Livorno
20:00
Poggibonsi
San Donato Tavarnelle
20:00
Scandicci
Sangiovannese
20:00
Flaminia
Tiferno Lerchi
20:00
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone F

Montegiorgio
20:00
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Team Nuova Florida
Arzachena
20:00
Vis Artena
Cassino
20:00
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

Francavilla
20:00
Virtus Matino
Sorrento
20:00
Casertana
San Giorgio
20:30
Bisceglie
Molfetta Calcio
23:30
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:00
Rende
Acireale
20:00
Licata
FC Messina
20:00
Castrovillari
Sancataldese
21:00
Troina

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Kvik Halden
19:00
Arendal
Sotra
19:00
Flekkerøy
Notodden
23:00
Moss

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Alta
18:00
Gjøvik-Lyn
Asker
18:00
Brattvåg
Eidsvold
19:00
Træff
Levanger
20:35
Tromsdalen

2 Poland - 2. Liga East

Ruch Chorzów
20:30
Znicz Pruszków
Lech Poznań II
21:00
Kalisz
Śląsk Wrocław II
21:00
Wisła Puławy
Pogon Grodzisk Mazowiecki
22:00
Olimpia Elbląg
Motor Lublin
22:00
Sokół Ostróda
Pogoń Siedlce
22:00
Stal Rzeszów
Hutnik Krakow
22:00
Radunia Stężyca

296 Serbia - Srpska Liga - West

Radjevac Krupanj
21:30
Sloga Bajina Basta

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra
21:00
Galanta
Beluša
21:30
Lednické Rovne

32 Spain - Tercera - Group 2

EI San Martin
22:00
Luarca
Urraca
22:00
Lealtad
Gijon Industrial
22:00
Tuilla
Real Titánico
22:00
Langreo II
Mosconia
22:00
Caudal
Real Oviedo II
22:00
Colunga
Lenense
22:00
Sporting Gijon II
Covadonga
22:00
Llanes
Praviano
22:00
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
23:00
Grama
Guineueta
23:00
San Cristobal
Granollers
23:00
Pobla Mafumet
Peralada
23:00
Girona II
L'Hospitalet
23:00
Manresa
Sant Andreu
23:00
Figueres
Sants
23:00
Vilafranca
Vilassar Mar
23:00
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 6

Olímpic de Xàtiva
23:00
Orihuela
Jove Espanol
23:00
Castellon II
Elche II
23:00
Acero
Atzeneta
23:00
Torrent
Roda
23:00
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
17:00
Moratalaz
RSD Alcalá
17:00
Villaviciosa Odón
Alcobendas Sport
17:00
Villaverde-Boetticher
Rayo Vallecano II
17:00
Trival Valderas
Carabanchel
17:00
Ursaria
Colonia Moscardo
17:00
Parla
Atlético Madrid II
17:00
Madrid 2021 FP
Las Rozas
17:00
Getafe II
Alcorcón II
17:00
Tres Cantos
Torrejón
17:00
Galapagar

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
16:30
Constància
Santanyi
21:00
Portmany
Llosetense
21:00
Inter Ibiza
Binissalem
21:00
Campos
Poblense
21:00
Felanitx
Soller
21:00
Manacor
PE Sant Jordi
21:00
Mercadal
Rotlet Molinar
21:00
Son Veri
San Rafael
21:00
Murense

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
18:00
Gran Tarajal
Buzanada
18:00
Las Palmas III
Tenisca
18:00
La Cuadra
Unión Sur Yaiza
18:00
Tenerife II
Herbania
18:00
Atlético Paso
Unión Viera
18:00
Marino
Arucas
18:00
Santa Úrsula
Las Zocas
18:00
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

Bala Azul
23:00
Archena Sport
Cartagena FC
23:00
Bullense
Deportiva Minera
23:00
Yeclano
El Palmar
23:00
CAP Ciudad de Murcia
Huércal-Overa
23:00
Mazarrón FC
Racing Murcia
23:00
La Union Atletico
Real Murcia II
23:00
Cartagena II
UCAM Murcia II
23:00
UD Caravaca
Los Garres
23:00
Lorca Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
22:30
Oyonesa
Alfaro
22:30
Haro
Anguiano
22:30
CDFC La Calzada
Arnedo
22:30
Berceo
Casalarreina
22:30
Calahorra II
Cenicero
22:30
Varea
Vianés
22:30
Rapid de Murillo
Yague
22:30
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

Illueca
22:00
Santa Anastasia
Calamocha
22:00
Robres
Barbastro
22:00
Binéfar
Cariñena
22:00
Cuarte Industrial
Atletico Monzon
22:00
Caspe
Utebo
22:00
Biescas
Borja
22:00
Épila
Real Zaragoza II
22:00
Giner Torrero

32 Spain - Tercera - Group 18

Azuqueca
17:00
Huracán Balazote
Miguelturreño
17:00
Tarancón
Conquense
23:00
Almansa
Villarrubia
23:00
Albacete II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
19:00
Nordvärmland
Karlslund
19:00
Grebbestad
Kumla
19:00
Gauthiod

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
19:00
Forsbacka
Järfälla
20:00
Akropolis
Rågsved
21:00
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Östersund
21:00
Gottne IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Berga
20:00
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Assyriska
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Arameiska / Syrianska
20:00
Syrianska
United Nordic
22:00
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Torslanda
19:00
Husqvarna

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
19:00
Eskişehirspor
Akhisar Belediyespor
19:00
Amed SK
Nazilli Belediyespor
19:00
Karacabey Birlikspor
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Zonguldak Kömürspor
Isparta Davrazspor
19:00
Kastamonuspor
24 Erzincanspor
19:00
Tire 1922
Pendikspor
19:00
Pazarspor
Kırşehir Belediyespor
19:00
Şanlıurfaspor
Utaş Uşakspor
19:00
Kırklarelispor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Turgutluspor
19:00
Serik Belediyespor
İnegölspor
19:00
Van BB
Adıyaman 1954
19:00
Çorum Belediyespor
Hekimoğlu Trabzon
19:00
Somaspor
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Bayburt İÖİ
Afjet Afyonspor
19:00
Sarıyer
Etimesgut Belediyespor
19:00
Osmanlıspor
Niğde Belediyespor
19:00
Bodrumspor
Ergene Velimeşespor
19:00
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Bergama Belediyespor
19:00
Kahta 02 Spor
Kütahyaspor
19:00
Batman Petrolspor
Karaman Belediyespor
19:00
Erbaaspor
Osmaniyespor
19:00
1954 Kelkit Belediyespor
Artvin Hopaspor
19:00
Çatalcaspor
Bugsaşspor
19:00
Sancaktepe Belediye
Fatsa Belediyespor
19:00
Nevşehirspor
Arnavutköy Belediyespor
19:00
Hendek Spor
Yıldırım Belediyesispor
19:00
Elazığspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Bayrampaşaspor
19:00
68 Aksaray Belediyespor
Yomraspor
19:00
Düzcespor
Altındağ Spor
19:00
Şile Yıldızspor
Çarşambaspor
19:00
Yeşilyurt Belediyespor
Iskenderunspor A.Ş.
19:00
Yeni Çarşı FK
52 Orduspor FK
19:00
Darıca Gençlerbırlığı
Elazig Karakocan FK
19:00
Kuşadasıspor
Iğdır FK
19:00
Hacettepe
Siirt Il Ozel Idaresi
19:00
Kızılcabölükspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Fethiyespor
19:00
Edirnespor
Gümüşhanespor
19:00
Orduspor 1967
Ankara Adliyespor
19:00
İçelspor
Karşıyaka
19:00
Derincespor
Ceyhanspor
19:00
Karabükspor
Tepecikspor
19:00
Ofspor
Karaköprü Belediyespor
19:00
Mardin BB
Modafenspor
19:00
Erokspor
Ağrı 1970
19:00
Türk Metal Kırıkkale

5 Brazil - Gaucho 2

Tupi RS
01:00
Brasil Farroupilha
Glória
01:00
Veranópolis
São Paulo RS
01:30
Santa Cruz RS
Guarani RS
01:30
São Gabriel
Pelotas
01:30
Lajeadense
Avenida
03:30
Inter Santa Maria

5 Brazil - Mineiro 2

Tupi
21:00
Tupynambás

5 Brazil - Paranaense 2

Prudentópolis
01:30
Toledo Brazil
Apucarana
01:30
AA Iguaçu

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
20:00
Comercial

44 Argentina - Torneo Federal A

Boca Unidos
07:00
Sportivo Belgrano

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
07:30
Britannia
Bubali
05:00
Estrella

866998 Fiji - National Football League

Lautoka
10:00
Rewa

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
19:00
Reading U23
Southampton U23
20:00
Sunderland U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
13:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 2nd Division

Ada Velipojë
20:00
Klosi

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
Sydney II
Blacktown City
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
North Shore Mariners
Sydney Olympic
14:15
APIA Leichhardt Tigers

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Peninsula Power

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
15:45
Cagliari U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław W
17:00
Akademia Piłkarska LG
Rekord Bielsko-Biala W
17:00
Bydgoszcz W

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
15:30
Plzen W
Slovacko W
18:00
Sparta Prague W
Pardubice W
18:00
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
18:00
Zaglebie U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:00
Cape Town Spurs
Hungry Lions
20:00
JDR Stars

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Akwa United
Sunshine Stars
22:00
Shooting Stars
Kwara United
22:00
Rivers United
MFM
22:00
Enugu Rangers
Heartland
22:00
Abia Warriors
Remo Stars
22:00
Wikki Tourist
Lobi Stars
22:00
Nasarawa United

65437 Panama - Lpf

Independiente
08:10
Veraguas
Atlético Chiriquí
06:05
Azuero

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
12:00
White City Woodville

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
20:00
KF Ballkani
Drita
20:00
Drenica
KF Feronikeli
20:00
Malisheva

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Lugano II
19:00
Gossau
Lausanne II
19:00
Monthey
Thun II
19:00
Vevey Sports
Langenthal
20:00
Münsingen
La Sarraz-Eclépens
20:00
Terre Sainte

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
21:00
RM Hamm Benfica
Mondorf-les-Bains
21:00
Etzella Ettelbrück
UT Pétange
21:00
Differdange 03
Hostert
21:00
Fola Esch
Jeunesse d'Esch
21:00
UNA Strassen
F91 Dudelange
21:00
Swift Hesperange
Wiltz
21:00
Rodange

143 Austria - Regionalliga: West

Telfs
20:00
Austria Salzburg

98 Australia - Northern Nsw

Lake Macquarie
11:00
Edgeworth Eagles

482134 Lesotho - Premier League

Linare
19:00
Matlama
CCX
19:00
Manonyane
Lioli
19:00
Bantu
LMPS
19:00
LCS

3039 Togo - Championnat National

Kara
22:00
Binah
Dynamic Togolais
22:00
Gomido
Binah
22:00
Togo Port
ASKO de Kara
22:00
Kara

1560 Congo - Ligue 1

JS Talangaï
20:00
Otôho d'Oyo
Diables Noirs
22:00
Patronage Sainte-Anne

47 Sweden - Elitettan Women

Rävåsen W
20:00
Jitex W
Bromölla W
21:00
Norrköping W
Gamla Upsala W
21:30
Mallbacken W

32 Spain - Primera Division Women

Real Madrid W
16:00
Madrid CFF W
Levante W
16:00
Atletico Madrid W
Eibar W
16:30
Villarreal W
Huelva W
17:00
Alavés W
Real Sociedad W
17:00
Rayo Vallecano W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
18:00
KoldingQ W

674 Hungary - Nb I Women

Puskás W
21:00
Soroksár W
Astra Hungary W
22:00
MTK Hungaria W
Győri ETO W
00:15
Ferencváros W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
07:00
Necaxa W
Tigres UANL W
06:00
América W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Ourense CF
17:00
Deportivo La Coruña II
Somozas
23:45
Barco
Llerenense
00:00
Jerez

3483 USA - USL League One

Tucson
09:00
Tormenta

251 Italy - Coppa Italia Women

Juventus W
17:00
AC Milan W

462 England - Non League Div One: Play-offs

Chertsey Town
21:00
Hanwell Town

5 Brazil - Carioca U20

Madureira U20
01:00
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians W
21:00
Ferroviária W
Real Brasília W
01:00
Kindermann-Avaí W
Flamengo W
01:00
ESMAC W
São Paulo W
01:00
RB Bragantino W
Cruzeiro W
04:00
São José W

155 Romania - Liga 2

Petrolul 52
18:30
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:00
Salinieres Aigues Mortes

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
20:00
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
19:30
Nice II

5 Brazil - Paulista Série B

Penapolense
20:00
Inter de Bebedouro
VOCEM
20:00
Santacruzense
Osvaldo Cruz
20:00
Assisense
Batatais
20:00
XV de Jaú
Francana
20:00
Taquaritinga
Uniao Sao Joao
20:00
Independente SP
Jabaquara
20:00
Mauaense
Itararé
01:00
Grêmio Prudente
São Carlos
01:00
Grêmio Sãocarlense

251 Italy - Serie C Play-offs

Lecco
19:30
Pro Patria
Pescara
21:00
Carrarese
Pro Vercelli
21:30
Pergolettese
Virtus Francavilla
22:00
Nuova Monterosi
Juventus U23
22:30
Piacenza
Gubbio
22:30
Lucchese
Monopoli
22:30
Picerno
Foggia
22:30
Turris
Ancona
23:00
Olbia

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Trenčín U19
16:00
FC Košice U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:00
Port Melbourne U21
St. Albans Saints U21
10:00
Dandenong Thunder U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Kamogawa W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Speranza W
Ehime W
11:00
Yokohama W
Bunnies Gunma White Star W
11:00
Harima W
Setagaya Sfida W
12:00
Nittaidai W

227 Russia - Premier League Women

Ryazan VDV W
15:30
Lokomotiv Moscow W
Chertanovo W
17:00
CSKA Moscow W
Rostov W
20:00
Zvezda 2005 W

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
23:15
Mighty Blackpool
East End Tigers
23:15
Freetown City
Diamond Stars
23:15
Ports Authority

1004 Canada - Premier League

Valour
01:30
Forge
Cavalry
04:30
Pacific

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St George Willawong U23
12:00
Western Spirit U23

453172 Macao - Primeira Division

CFB Macau
17:00
Lun Lok
Monte Carlo
19:00
Casa de Portugal

479 Japan - Japan Football League

Suzuka Unlimited
11:00
TIAMO Hirakata
Matsue City
11:00
Honda
Osaka
11:00
Verspah Oita
Reinmeer Aomori
11:00
Honda Lock
Nara Club
11:00
Criacao Shinjuku
Biwako Shiga
11:00
Sony Sendai
Maruyasu Okazaki
11:00
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

Veertien Mie W
09:00
Norrdea Hokkaido W

99474 World - Club Friendlies 3

Hajduk Split
20:00
ชัคตาร์

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Dinamo Moskva II
20:00
Krasava Odintsovo

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Pontevedra U19
17:00
Marina Sport U19
Deportivo La Coruña U19
17:00
Ural U19
Lugo U19
17:30
Sporting Gijón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Tudelano U19
17:00
Villegas U19
Antiguoko U19
17:00
Deportivo Alavés U19
Mutilvera U19
17:30
Txantrea U19
Eibar U19
20:30
Danok Bat U19
UD Logroñés U19
21:00
Tolosa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Barcelona U19
17:00
Real Zaragoza U19
Montecarlo U19
22:00
Lleida U19
Ebro U19
22:00
Damm U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

El Ejido U19
21:00
Málaga U19
Castilleja U19
22:00
Santa Fe U19
Recreativo Huelva U19
22:00
San Félix U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Tiro de Pichón U19
Atlético Jaén U19
23:00
Granada U19
Séneca U19
23:15
Cádiz U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Flecha Negra U19
17:00
Badajoz U19
Burgos CF U19
17:30
Getafe U19
Cultural Leonesa U19
18:30
Atl. Madrid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Palmas U19
20:15
Juventud Laguna U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Real Murcia U19
17:00
Kelme U19
Levante U19
17:00
CF San José U19
Elche U19
17:00
Archena U19
Alboraya U19
23:00
Roda U19

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ค. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ค. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 1 พ.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com