แจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Mansfield Town
01:45
Northampton Town

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VfL Wolfsburg
20:30
FC Bayern München
Bayer 04 Leverkusen
20:30
SC Freiburg
FC Union Berlin
20:30
VfL Bochum 1848
Borussia Mönchengladbach
20:30
TSG Hoffenheim
VfB Stuttgart
20:30
FC Köln
FSV Mainz 05
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
FC Augsburg
20:30
SpVgg Greuther Fürth
DSC Arminia Bielefeld
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
02:00
ลอริยองต์
โอลิมปิก ลียง
02:00
น็องต์
เม็ตซ์
02:00
อองเช่ร์
โมนาโก
02:00
แบรสต์
มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
นีซ
02:00
ลีลล์
แรนส์
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
แซงต์ เอเตียน
02:00
แร็งส์
สตราส์บูร์ก
02:00
Clermont
Troyes
02:00
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
20:00
Salernitana
เวโรน่า
23:00
โตริโน่
อูดิเนเซ่
23:00
Spezia
โรม่า
01:45
Venezia

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
23:30
บาเลนเซีย

479 เจลีก

จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เอฟซี โตเกียว
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
เกียวโต แซงก้า
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
วิสเซล โคเบะ
13:00
สากัน โตสู
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โชนัน เบลล์มาเร่
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
Roasso Kumamoto
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FC เรียวเคียว
17:00
โทชิกิ SC

49477 ไทยลีก 2

ตราด เอฟซี
18:00
Phrae United
ลำปาง เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Friendly International

Bahamas
04:00
Turks and Caicos Islands

462 เอฟเอคัพ

เชลซี
22:45
ลิเวอร์พูล

462 England - Premier League U18

Crystal Palace U18
17:00
Fulham U18
Manchester United U18
18:30
Nottingham Forest U18

38 Netherlands - Tweede Divisie

Jong Sparta
17:00
Excelsior Maassluis
GVVV
19:30
ASWH
HHC
19:30
Quick Boys
Noordwijk
19:30
AFC
Scheveningen
19:30
Rijnsburgse Boys
Kozakken Boys
20:00
Koninklijke HFC
Spakenburg
20:00
IJsselmeervogels
Volendam II
20:30
De Treffers
Katwijk
20:30
TEC

38 Netherlands - Eredivisie Women

FC Twente W
19:00
PSV W
Feyenoord W
19:00
Ajax W

11 Germany - 3. Liga

Freiburg II
18:30
Saarbrücken
Verl
18:30
MSV Duisburg
Zwickau
18:30
Würzburger Kickers
Hallescher FC
18:30
Wehen Wiesbaden
Kaiserslautern
18:30
Türkgücü-Ataspor
Waldhof Mannheim
18:30
Havelse
1860 München
18:30
Borussia Dortmund II
Eintracht Braunschweig
18:30
Viktoria Köln
Viktoria Berlin
18:30
Meppen
Osnabrück
18:30
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
18:00
Hamburger SV II
Weiche Flensburg
18:30
Borussia Hildesheim
Werder Bremen II
19:00
Holstein Kiel II
Oberneuland
20:00
Heider SV
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Drochtersen / Assel
Jeddeloh
20:00
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
19:00
Eltersdorf
Unterhaching
19:00
Rain / Lech
Memmingen
19:00
Nürnberg II
Schweinfurt
19:00
Illertissen
Eichstätt
19:00
Augsburg II
Bayreuth
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Aubstadt
19:00
Schalding-Heining

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Elversberg
19:00
Homburg
Kickers Offenbach
19:00
FSV Frankfurt
Ulm
19:00
Stuttgart II
TuS RW Koblenz
19:00
Sonnenhof Großaspach
Hoffenheim II
19:00
TSV Steinbach
Hessen Kassel
19:00
FC Gießen
Astoria Walldorf
19:00
Aalen
Schott Mainz
19:00
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
19:00
Rot Weiss Ahlen
SV 1919 Straelen
19:00
Rödinghausen
Wuppertaler SV
19:00
Wegberg-Beeck
Fortuna Köln
19:00
Sportfreunde Lotte
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Borussia M'gladbach II
Homberg
19:00
Alemannia Aachen
Preußen Münster
19:00
Köln II
Lippstadt 08
19:00
Uerdingen
Bonner SC
19:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Rielasingen-Arlen
Stuttgarter Kickers
19:00
Lörrach-Brombach
SGV Freiberg
19:00
Bissingen
Backnang
19:00
Ilshofen
Ravensburg
19:00
Freiburger FC
Linx
20:30
Neckarsulmer SU
Oberachern
20:30
Nöttingen
Reutlingen
20:30
Bruchsal
Villingen
20:30
CfR Pforzheim
Astoria Walldorf II
22:30
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
SC Feucht
Ansbach
19:00
Cham
Gebenbach
19:00
Würzburger FV
ATSV Erlangen
19:00
TSV Abtswind
Vatan Spor
19:00
Seligenporten
Karlburg
19:00
Sand
Neumarkt Germany
19:00
DJK Bamberg
Vilzing
19:00
Bayern Hof
Ammerthal
20:30
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Garching
19:00
Landsberg
Kirchanschöring
19:00
1860 München II
Jahn Regensburg II
19:00
Pullach
Schwaben Augsburg
19:00
Gundelfingen
Ismaning
19:00
Kottern
Ingolstadt II
19:00
Hankofen-Hailing
Deisenhofen
19:00
Dachau
Schwabmünchen
19:00
Hallbergmoos-Goldach
Donaustauf
19:00
1880 Wasserburg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Rostocker FC
19:00
Pampow
Hansa Rostock II
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Staaken
19:00
Hertha Zehlendorf
BSC Süd 05
19:00
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
19:00
Budissa Bautzen
An der Fahner Höhe
19:00
Plauen
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Krieschow
Arnstadt
19:00
Carl Zeiss Jena II
Bischofswerdaer FV
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Einheit Rudolstadt
19:00
Martinroda

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
22:15
Laçi
Kastrioti Krujë
22:15
Teuta Durrës
Egnatia Rrogozhinë
22:15
Partizani Tirana
Tirana
22:15
Vllaznia Shkodër
Kukësi
22:15
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
22:00
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

Ried
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Admira
22:00
Rheindorf Altach
Wattens
22:00
Hartberg

212 Belarus - Pershaya Liga

Osipovichy
18:00
Orsha
Shakhtyor Petrikov
20:00
FC Ostrovets
Naftan
22:00
Smorgon

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
01:45
Mechelen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
20:00
Rudar Prijedor
Velez
22:00
Tuzla City
Siroki Brijeg
22:00
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
22:00
Jedinstvo Bihac
Orasje
22:00
Tomislav
Igman Konjic
22:00
Radnik Hadžići
Rudar Kakanj
22:00
TOSK Tesanj
Vis Kosova
22:00
Gradina Srebrenik
Buducnost Banovici
22:00
Mladost Doboj Kakanj
Bratstvo Gracanica
22:00
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
22:30
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
22:00
Modrica
Borac Kozarska Dubica
22:00
Budućnost Pilica
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Slavija
Podrinje Janja
22:00
Kozara Gradiska
Ljubic Prnjavor
22:00
Krupa na Vrbasu
Sutjeska Foca
22:00
Tekstilac Derventa
Sloga Doboj
22:00
Sloboda Novi Grad
Omarska
22:00
Zvijezda '09 Brgule

224 Bulgaria - Vtora Liga

Levski Lom
07:00
Yantra 1919
Strumska slava
07:00
Neftohimik
Dobrudzha 1919
19:45
FK Minyor Pernik
Hebar 1918
22:00
Marek
Maritsa Plovdiv
22:00
Sozopol
Spartak Varna
22:00
Sportist Svoge
Septemvri Sofia
22:00
Montana

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
22:00
Rijeka
Hajduk Split
00:05
Istra 1961

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
22:30
Dinamo Zagreb II
Dubrava Zagreb
22:30
Croatia Zmijavci
Dugopolje
22:30
Opatija
Orijent 1919
22:30
Solin

116 Cyprus - 1. Division

PAEEK
22:00
Omonia Nicosia
AEK Larnaca
23:00
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
21:00
Olympiada Lympion
Alki Oroklini
21:00
Karmiotissa
Anagennisi Deryneia
21:00
Ermis
Enosis
21:00
ASIL Lysi
Xylotympou
21:00
Othellos
Akritas
21:00
Onisilos
Ahironas
21:00
Ayia Napa
Omonia 29is Maiou
21:00
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
23:00
Jablonec
Teplice
23:00
Pardubice
Bohemians 1905
23:00
Karviná

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
22:30
Třinec
Vyškov
22:30
Dukla Praha
Sparta Praha II
22:30
Chrudim
Vlašim
22:30
Opava
Varnsdorf
22:30
Vysočina Jihlava
Viktoria Žižkov
22:30
Lisen
Zbrojovka Brno
22:30
Táborsko
Příbram
22:30
Prostějov

320 Denmark - First Division

Jammerbugt
19:00
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
21:00
Flora
Kuressaare
23:30
Tallinna Kalev

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
21:00
HIFK

1233 Finland - Ykkonen

PIF
21:00
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Ajaccio
00:00
ตูลูส
Auxerre
00:00
อาเมียงส์
แก็งก็อง
00:00
Le Havre
Nancy
00:00
Pau
นีมส์
00:00
Bastia
Niort
00:00
วาล็องเซียนส์
Paris
00:00
Grenoble Foot 38
Quevilly Rouen
00:00
Dunkerque
Rodez
00:00
ก็อง
Sochaux
00:00
ดิฌง

125 Greece - Super League

Volos NFC
21:00
OFI
Aris
00:00
AEK Athens
โอลิมเปียกอส
00:00
PAOK
Panathinaikos
00:00
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

Gyirmót
19:45
เฟเรนซ์วารอส
MOL Vidi
23:30
Paksi SE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Afturelding
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
20:00
Reynir
Höttur / Huginn
20:00
Thróttur Reykjavík
Haukar
21:00
Fjardabyggd / Leiknir
Njardvík
21:00
Magni
KF
23:00
ÍR

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
St Patrick's

802 Israel - Ligat ha'Al

Beitar Jerusalem
22:45
Ironi Kiryat Shmona
Ashdod
23:00
Hapoel Katamon
Hapoel Nof HaGalil
23:00
Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva
23:00
Hapoel Hadera

251 Italy - Serie B

เบรสชา
23:00
Perugia

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils
18:00
Liepāja
Spartaks Jūrmala
20:00
Riga
Tukums
22:00
Super Nova

748 Latvia - First Liga

Rīgas FS II
17:00
Smiltene
Rēzekne / BJSS
21:00
JDFS Alberts
Skanste
23:00
Valmiera II

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
21:00
Sheriff
Zimbru
21:00
Petrocub
Dinamo-Auto
21:00
Milsami

998 Montenegro - First League

Budućnost
00:00
Sutjeska
Dečić
00:00
Petrovac
Iskra
00:00
Mornar
Rudar
00:00
Mladost Ljeskopolje
Jezero
00:00
Zeta

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
17:30
Piast Gliwice
Warta Poznań
20:00
Lech Poznań
Zagłębie Lubin
22:30
Raków Częstochowa
Lechia Gdańsk
01:00
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
17:40
Katowice
Jastrzębie
23:00
Tychy 71
Zagłębie Sosnowiec
01:30
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

Arouca
21:30
Belenenses
Tondela
21:30
Boavista
Moreirense
21:30
Vizela
Marítimo
00:00
Portimonense
ปอร์โต้
00:00
Estoril
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
ซานตาคลารา

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:00
Farense
Vilafranquense
21:30
Trofense

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
20:30
Argeş
Voluntari
01:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Arsenal Tula
Rostov
20:30
Khimki
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
Dinamo Moskva
Akhmat Grozny
23:00
Krylya Sovetov

227 Russia - FNL

Urozhay
23:00
Krasnodar II

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
18:15
Motherwell
Hearts
18:15
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Ross County
18:15
Dundee United

296 Serbia - Super Liga

Kolubara
22:00
Proleter Novi Sad
Metalac GM
00:00
Mladost Lučani
Spartak Subotica
00:00
Radnički Kragujevac

296 Serbia - Prva Liga

Bačka Palanka
22:00
Mačva Šabac
Grafičar
22:00
Zlatibor Čajetina
Kabel Novi Sad
22:00
Budućnost Dobanovci
Rad Beograd
22:00
Timok

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
22:00
Spartak Trnava
Sereď
22:00
สโลวาน บราติสลาวา
Zlaté Moravce
22:00
Pohronie
Senica
22:00
Trenčín

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Bravo
Maribor
01:15
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
22:00
Krško
Ilirija
22:00
Rudar Velenje
Brežice
22:00
Bilje
Gorica
22:15
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
19:00
เอสดี ฮูเอสก้า
Burgos
21:00
FC Cartagena
ลูโก
21:00
Fuenlabrada
เรอัล บายาโดลิด
23:15
Ponferradina
เลกาเนส
02:00
SD Eibar

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Mjällby
20:00
Värnamo
Sirius
22:30
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

Örebro
18:00
Öster
Trelleborg
18:00
Västerås SK
Jönköpings Södra
20:00
Utsikten
Halmstad
20:00
AFC Eskilstuna
Norrby
20:00
Örgryte

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
18:00
Tegs SK
Umeå
18:00
Örebro Syrianska
Hammarby Talang
21:00
Motala
Sylvia
21:00
IF Karlstad Fotboll

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
18:00
Trollhättan
IFK Malmö
20:00
Lindome
Falkenberg
21:00
Oskarshamns AIK
GAIS
21:00
Lund
Qviding FIF
21:00
Åtvidaberg
Ängelholm
21:00
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
01:15
Aarau
Vaduz
01:15
Stade Lausanne-Ouchy
Wil
01:15
Thun
Winterthur
01:15
Neuchâtel Xamax
Yverdon Sport
01:15
Kriens

404 Turkey - Super Lig

Kayserispor
23:00
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Ankaragücü
20:00
Boluspor
Samsunspor
20:00
İstanbulspor
Manisa BBSK
20:00
Tuzlaspor
Eyüpspor
20:00
Kocaelispor
Bandırmaspor
20:00
Bursaspor
Altınordu
20:00
Balıkesirspor
Menemen Belediyespor
20:00
Gençlerbirliği
Ümraniyespor
20:00
Denizlispor
BB Erzurumspor
20:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
07:00
Minai
Rukh Vynnyky
07:00
Chornomorets
Metalist 1925 Kharkiv
07:00
โอเล็กซานเดรีย
Dnipro-1
07:00
Inhulets
Desna
07:00
Lviv
Veres
07:00
Zorya
ชัคตาร์
07:00
Kolos Kovalivka
Vorskla
07:00
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

MSK Dnipro Cherkasy
07:00
Rubikon
Dinaz Vyshhorod
07:00
Munkács
Karpaty
07:00
Chayka
Chernihiv
07:00
Lyubomyr Stavyshche
Bukovyna
07:00
Epitsentr Dunayivtsi
Karpaty Halych
07:00
Livyi Bereh
Nyva Vinnytsya
07:00
LNZ Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

Nikopol
07:00
Vovchansk
Balkany Zorya
07:00
Mykolaiv
Metalurh Zaporizhya
07:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Trostianets
07:00
Krystal
Real Pharm
07:00
Yarud Mariupol'
Tavriya
07:00
SK Poltava
Viktoriya Mykolaivka
07:00
Peremoga
Sumy
07:00
Skoruk Tomakivka

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
20:00
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
03:00
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Madryn
01:00
Gimnasia Mendoza
Agropecuario
01:30
San Martín Tucumán
Sacachispas
01:30
Brown de Adrogué
Deportivo Maipú
01:30
Estudiantes Caseros
Almagro
01:30
San Martín San Juan
Quilmes
03:00
Deportivo Santamarina

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
02:30
Bragantino
Ceará
02:30
ฟลาเมงโก
Atlético Mineiro
05:00
Atlético GO
Internacional
05:00
Corinthians

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
07:30
Sport Recife
Criciúma
21:00
CRB
Londrina
21:00
Brusque
Tombense
02:00
Guarani
Sampaio Corrêa
04:30
Vila Nova
CSA
06:30
Operário PR

5 Brazil - Serie C

Altos
01:00
Uniclinic
Botafogo SP
03:00
ABC
Floresta
05:00
Manaus

80 Chile - Primera Division

Unión Española
07:30
Antofagasta
La Serena
23:30
Palestino
เอฟเวอร์ตัน
02:30
Universidad Chile
Colo-Colo
05:00
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
06:00
Alianza Petrolera
Once Caldas
06:00
Santa Fe
Deportivo Pereira
06:00
Atlético Bucaramanga
La Equidad
06:00
Atlético Nacional
Junior FC
06:00
Jaguares de Córdoba
Independiente Medellín
06:00
Deportivo Pasto
Rionegro Águilas
06:00
Cortuluá
Deportes Tolima
06:00
Envigado

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
07:00
Cumbaya
Mushuc Runa
02:00
Aucas
9 de Octubre
04:30
Macará

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
04:00
Achuapa

458 Mexico - Liga MX

América
06:00
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
05:00
Cimarrones de Sonora

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
07:00
General Caballero JLM
Guaireña
03:00
Resistencia
Sol de América
06:15
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
01:15
Universidad San Martín
UTC Cajamarca
03:30
Deportivo Municipal

338 Peru - Segunda Division

Comerciantes Unidos
23:30
Deportivo Coopsol

158 Uruguay - Primera Division

Defensor Sporting
04:00
Nacional
Wanderers
06:30
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

Central Español
07:30
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โตรอนโต้ เอฟซี
02:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
โคโลราโด ราปิดส์
02:30
ลอสแอนเจลิส
Charlotte
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
นิวยอร์กซิตี
06:00
โคลัมบัส ครูว์
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
06:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Orange County
09:00
Tulsa Roughnecks
LA Galaxy II
09:30
Louisville City
Hartford Athletic
06:00
New York RB II
Charleston Battery
06:00
New Mexico United
Miami FC II
06:00
San Antonio
Pittsburgh Riverhounds
06:00
El Paso Locomotive
Detroit City
06:30
Loudoun United

146 South Africa - Premier League

Baroka
20:00
SuperSport United
Cape Town City
20:00
AmaZulu
Golden Arrows
20:00
Royal AM
Mamelodi Sundowns
20:00
Stellenbosch
Sekhukhune United
20:00
Kaizer Chiefs
Moroka Swallows
20:00
Chippa United
TS Galaxy
20:00
Marumo Gallants FC

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
22:00
US Biskra
Olympique Médéa
22:00
RC Arbaâ
CR Belouizdad
22:00
ASO Chlef
RC Relizane
22:00
MC Oran
Tlemcen
22:00
HB Chelghoum Laïd

614 Algeria - Ligue 2

USM El Harrach
20:30
WA Boufarik
SKAF Khémis Mélina
20:30
USMM Hadjout
Temouchent
20:30
ASM Oran
Ben Aknoun
20:30
El Bayadh
CRB Ain Ouessara
20:30
SC Aïn Defla
JSM Tiaret
20:30
Kouba
MC Saïda
20:30
MCB Oued Sly
GC Mascara
20:30
USM Bel Abbès
Annaba
20:30
JS Bordj Ménaïel
JSM Béjaïa
20:30
US Chaouia
CA Bordj Bou Arreridj
20:30
Teleghma
RB Ouargla
20:30
CA Batna
USM Khenchela
20:30
MO Béjaïa
Aïn M'lila
20:30
Hamra Annaba
Lakhdaria
20:30
MC El Eulma
JSM Skikda
20:30
MO Constantine

911 Angola - Girabola

Interclube
21:30
Académica do Lobito

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Korhogo
22:30
Lys Sassandra
Sporting Gagnoa
22:30
ES Bafing
Racing d'Abidjan
22:30
AFAD
SOA
01:00
Stella
ASEC Mimosas
05:00
San-Pedro

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Bidco United
Ulinzi Stars
19:00
Posta Rangers
Leopards
19:00
Kariobangi Sharks
Bandari
19:00
Vihiga Bullets
Talanta
19:00
Gor Mahia

16175 Libya - Premier League

Darnes
21:30
Al-Akhdar
Al Hilal
21:30
Shabaab Al Jabal
Khaleej Sart
21:30
Al Sadaqa
Al-Tahaddi
21:30
Al Ta'awon
Abu Salim
21:30
Asswehly

200 Senegal - Ligue 1

Jaraaf
00:00
Teungueth
Dakar SC
00:00
CNEPS Excellence

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
00:00
Al Merreikh

2931 Andorra - Primera División

Engordany
01:30
Carroi
Ordino
01:30
FC Santa Coloma

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Havadar
20:30
Fajr Sepasi
Padideh Khorasan
20:30
Paykan
Mes Rafsanjan
22:00
Gol Gohar
Aluminium Arak
22:00
Sanat Naft
Foolad
22:15
Esteghlal
Naft Masjed Soleyman
22:30
Nassaji Mazandaran
Zob Ahan
22:30
Tractor Sazi
Persepolis
00:20
Sepahan

97374 Jordan - Premier League

Moghayer Al Sarhan
21:30
Shabab Al Ordon
Al Ramtha
00:00
Al Wihdat

7091 Oman - Professional League

Bahla
22:10
Nizwa
Al Suwaiq
22:10
Al-Nahda
Al Seeb
22:10
Dhofar
Al-Rustaq
22:10
Sohar
Al Nasr
22:10
Muscat
Al-Musannah
22:10
Saham
Al-Ittihad
22:10
Oman Club

1439 Tunisia - Ligue 1

Hammam-Sousse
21:00
Olympique Béja
Zarzis
21:00
Métlaoui
CS Sfaxien
22:00
Club Africain

1004 Canada - PCSL

Kamloops Rivers II
04:00
Penticton
Victoria United
06:00
WIA

153732 India - I-League

Churchill Brothers
13:00
Sreenidi Deccan
Gokulam
20:30
Mohammedan

712 Korea Republic - K-League 1

Sangju Sangmu
14:30
Daegu
Ulsan
17:00
Incheon United
Suwon Bluewings
17:00
Seongnam

712 Korea Republic - National League

Pocheon
12:00
Mokpo City
Cheonan City
13:00
Paju Citizen
Dangjin Citizen
13:00
Busan Transportation
Gyeongju HNP
13:00
Cheongju

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
01:30
Excursionistas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:30
Defensores de Cambaceres
Central Ballester
01:30
Sportivo Barracas
Yupanqui
01:30
Juventud Unida G.
Mercedes
01:30
Deportivo Paraguayo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
Harkemase Boys
Ajax Amateurs
19:30
HSV Hoek
Staphorst
19:30
ACV
Excelsior '31
19:30
Sparta Nijkerk
GOES
19:30
ODIN '59
Barendrecht
19:30
DOVO
DVS '33
19:30
Ter Leede
Sportlust '46
20:00
Lisse
VVSB
23:00
SteDoCo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
02:30
Guabirá
Oriente Petrolero
03:00
Santa Cruz
Atlético Palmaflor
03:00
Club Universitario

147 Africa - CAF Champions League

ES Sétif
02:00
Al Ahly

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
21:00
Dunav 2010
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Riltsi
Septemvri Tervel
21:00
Lokomotiv Ruse
Sportist General Toshevo
21:00
Chernomorets Balchik

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Motorlet Praha
15:15
Rakovnik
Baník Sokolov
15:15
Jiskra Domažlice
Slavoj Vyšehrad
15:15
Viktoria Plzen II
Benesov
15:15
Příbram II
Jablonec II
15:15
Dukla Praha II
Ústí nad Orlicí
22:00
Přepeře
Slovan Velvary
22:00
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
19:30
Blansko
Uherský Brod
21:30
Vrchovina
Slovan Rosice
21:30
Znojmo
Hanácká
22:00
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Marianske Lazne
Hvězda Cheb
21:00
Slavoj Mýto
Hořovicko
22:00
Rokycany
Doubravka
22:00
Klatovy
Spartak Sobeslav
22:00
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Neratovice-Byškovice
Tatran Rakovnik
15:15
Banik Sous
Olympie Brezova
15:30
Chomutov
Český Brod
22:00
Kladno
Slaný
22:00
Aritma Praha
Ostrov
22:00
Dobris

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Kosmonosy
Velke Hamry
15:30
Dvůr Králové
Tochovice
19:00
Čáslav
Vysoke Myto
22:00
Hlinsko
Trutnov
22:00
Kolín
Náchod
22:00
Benatky nad Jizerou
Horky nad Jizerou
22:00
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
21:30
HFK Olomouc
Holesov
21:30
Viktorie Přerov
Bzenec
21:30
Tatran Všechovice
Skaštice
21:30
FC Vsetin
Strani
21:30
Šumperk
Valašské Meziříčí
21:30
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:15
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Solrød
19:00
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
Holbæk B&I
Ringsted
18:00
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Oure
18:00
Hedensted
B 1909
19:00
Marienlyst
Varde IF Elite
20:00
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Kjellerup
Holstebro
19:00
Odder
AaB II
21:00
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

NJS
16:30
Reipas
OTP
18:00
GBK
EPS
19:00
HJS Akatemia
PKKU
19:30
KuPS Ak.
SalPa
20:00
KaaPo
Vaajakoski
21:00
KajHa
VIFK
21:00
JS Hercules
JBK
21:00
JJK
KäPa
22:00
Futura
RoPS
22:00
FC Komeetat
PeKa
22:30
LaPa
I-Kissat
23:00
Ilves II

17 France - CFA Group A

Chateaubriant Voltigeurs
23:00
C' Chartres
Granville
23:00
Guingamp II
Romorantin
23:00
Lorient II
Saint-Malo
23:00
Caen II
Versailles
23:00
Stade Plabennec
Vannes
23:00
Poissy
Vitré
23:00
St-Pryvé St-Hilaire

17 France - CFA Group B

Lens II
21:00
Olympique St Quentin
Metz II
22:00
Haguenau
Entente SSG
23:00
Reims II
Fleury 91
23:00
Bobigny
Épinal
23:00
Sainte Geneviève
Schiltigheim
23:00
Auxerre II
St Maur Lusitanos
23:00
Gobelins

17 France - CFA Group C

Saint-Priest
23:00
Chasselay MDA
Fréjus St-Raphaël
23:00
Toulon
Martigues
23:00
Jura Sud Foot
Rumilly Vallieres
23:00
Aubagne
Hyères
23:00
Olympique Lyonnais II
Louhans-Cuiseaux
23:00
Grasse
Monaco II
23:00
Olympique Marseille II
Lyon Duchère
23:00
Marignane Gignac

17 France - CFA Group D

Béziers
23:00
Nantes II
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Chamalières
Trélissac
23:00
Angoulême
Les Herbiers
23:00
Bergerac
Angers SCO II
23:00
Montpellier II
Bourges Foot 18
23:00
Andrézieux
Yzeure
23:30
Canet Roussillon
Stade Montois
23:30
Colomiers US

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Bourgoin-Jallieu
22:00
Aurillac Arpajon
Velay
22:00
Lyon Duchere II
Thonon Évian
00:00
Clermont II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Gueugnon
23:00
Morteau Montlebon
Selongey
23:00
Dijon II
Racing Besançon
23:00
Pontarlier
Jura Dolois
23:00
Sochaux II
Grandvillars
23:00
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

Rennes II
23:00
Dinan Léhon
Trégunc
23:00
Plouzane
Stade Briochin II
23:00
Guipry-Messac
Pontivy GSI
23:00
TA Rennes
Drapeau Fougères
23:00
Stade Pontivy
Saint-Pierre Milizac
23:00
Saint-Colomban Locmine
Brest II
23:30
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Orleans II
22:30
Avoine OCC
Saran Municipal
22:30
Montargis
Tourangeau
23:00
Déols
Montlouis
23:00
Bourges Foot 18 II

17 France - National 3: Grand-Est

RC Epernay
23:00
Biesheim
Thaon
23:00
Illkirch Graffenstaden
Saint-Louis Neuweg
23:00
Troyes II
Amneville
23:00
Mulhouse
Sarre Union
23:00
Colmar
Raon l'Etape
23:00
Nancy II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Boulogne II
20:00
Amiens AC
Saint-Omer
23:00
Croix Football IC
Wasquehal
23:00
Lille II
Maubeuge
23:00
Valenciennes II
Vimy
23:00
Amiens SC II
Olympique Marcquois
00:00
Feignies-Aulnoye

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Dives-Cabourg
Vire
23:00
Saint-Lo Manche
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Avranches II
Alencon
23:00
Bayeux
Oissel CMS
23:00
Cherbourg
Évreux 27
00:00
Dieppe

251 Italy - Serie D: Girone B

Sangiuliano City
21:00
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Dolomiti Bellunesi
21:00
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone G

Atletico Uri
20:00
CynthiAlbalonga
Latte Dolce
20:00
Cassino
Afragolese
21:00
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone I

Santa Maria Cilento
21:30
Portici

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Kvik Halden
19:00
Strømmen
Øygarden
19:00
Odd II
Ullern
20:00
Flekkerøy
Vard
20:00
Egersund
Notodden
21:00
Arendal
Sotra
21:00
Staal Jørpeland

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Alta
18:00
Brattvåg
Ullensaker / Kisa
18:00
Tromsdalen
Frigg
19:00
Gjøvik-Lyn
Hødd
19:00
Træff
Eidsvold
20:00
Vålerenga II
Asker
21:00
Bærum

2 Poland - 2. Liga East

Bełchatów
07:00
Stal Rzeszów
Motor Lublin
22:00
Radunia Stężyca
Pogoń Siedlce
22:00
Wisła Puławy
Hutnik Krakow
22:00
Znicz Pruszków
Śląsk Wrocław II
22:00
Ruch Chorzów
Pogon Grodzisk Mazowiecki
23:00
Kalisz

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Hușana Huși
22:00
Bucovina Radauti
Dante Botoşani
22:00
Foresta Suceava
CSM Bacău
22:00
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Otelul
22:00
Focsani
Sportul Chiscani
22:00
Viitorul Ianca
Sporting Lieşti
22:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Făurei
22:00
Dinamo Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Agricola Borcea
22:00
FCV Farul Constanţa II
Afumaţi
22:00
Popești-Leordeni
Olteniţa
22:00
Voluntari II
Gloria Albeşti
22:00
Înainte Modelu
CSM Fetești
22:00
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Progresul Spartac
22:00
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
22:00
Targu Secuiesc
Blejoi Vispeşti
22:00
Hermannstadt II
Kids Tâmpa Braşov
22:00
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
22:00
Petrolul Potcoava
Horezu
22:00
CS U Craiova II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Sloga Leskovac
22:00
Trajal Krusevac
Jedinstvo Paraćin
22:00
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

Real Podunavci
22:00
Sloga Požega
Sloga Kraljevo
22:00
Mladi Radnik
Semendrija 1924
22:00
Borac Čačak
Jedinstvo Ub
22:00
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
21:30
Galanta
Castkovce
21:30
Kalna n. Hronom
Slovan Duslo Šaľa
21:30
Lednické Rovne
Povazska Bystrica
21:30
Veľké Ludince
TEMPO Partizánske
21:30
Marcelová

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
Gauthiod
Ahlafors
18:00
Grebbestad
Nordvärmland
21:00
Säffle SK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

IFK Österåker
20:00
Gute
Kungsängen
21:00
Uppsala
Sandvikens AIK
21:00
Akropolis

47 Sweden - Division 2: Norrland

Kiruna FF
18:00
Ytterhogdal
IFK Östersund
18:00
Storfors
Sund
19:00
Gottne IF
Sandviks
20:00
Skellefteå
Bergnasets
21:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Eslov
21:00
Asarum
Rosengård
21:00
Kristianstad
Räppe
21:00
Balkan
Högsby
21:00
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Enskede
19:00
Huddinge
Karlberg
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Arameiska / Syrianska
21:00
Smedby
Lidingö
21:30
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
18:00
Torslanda
Assyriska BK
18:00
Husqvarna
Ullared
18:30
Landvetter IS
Eskilsminne
19:00
Sävedalen

5 Brazil - Cearense 2

Tiradentes CE
01:00
Itapipoca

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
01:00
Veranópolis
Guarani RS
01:00
Inter Santa Maria
Tupi RS
05:30
Esportivo

5 Brazil - Mineiro 2

Aymorés
01:00
Ipatinga
Coimbra
05:00
Uberaba

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
02:00
Campinense

5 Brazil - Paulista A3

Noroeste
05:00
Comercial

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Defensores Unidos
01:30
Deportivo Merlo
Villa San Carlos
01:30
Colegiales
Deportivo Armenio
01:30
JJ Urquiza
San Miguel
01:30
Cañuelas

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

เอดีโอ เดน ฮาก
21:30
NAC Breda
Roda JC Kerkrade
01:00
Excelsior

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
16:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
21:00
Tomori Berat
Apolonia Fier
21:00
Tërbuni Pukë

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
14:00
Jeonnam Dragons
Gyeongnam
16:30
Daejeon Citizen
Gimpo
16:30
Anyang

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
14:00
St George Willawong
Mt Gravatt Hawks
15:00
The Lakes
Bayside United
15:00
Western Spirit
Univ. Queensland
16:15
Pine Hills

98 Australia - Capital Territory

Cooma Tigers
12:00
Belconnen United
Canberra Olympic
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
14:00
O'Connor Knights

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
12:30
Wollongong Wolves
Marconi Stallions
16:00
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Gwelup Croatia SC
Floreat Athena
14:00
Inglewood United
Balcatta
14:00
Perth RedStar
Stirling Lions
14:00
Bayswater City
Cockburn City
14:00
Perth
Sorrento
14:00
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:30
Clarence Zebras
Riverside Olympic
11:30
South Hobart
Launceston City
13:30
Olympia Warriors
Kingborough Lions
15:30
Glenorchy Knights

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
01:00
Knokke
Dessel Sport
01:00
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hertha U19
16:00
Augsburg U19

251 Italy - PrimaVera 1

Pescara U19
20:00
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
15:15
GKS Katowice W
Tarnovia Tarnów
21:00
UJ Krakow W

251 Italy - Primavera 2

Monza U19
20:00
Parma U19
Brescia U19
20:00
Frosinone U19

245 Czech Republic - U19 League

Opava U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Sigma Olomouc U19
16:00
FK Pardubice U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Meteor Praha U19
Plzen U19
16:00
Sparta Praha U19
Karvina U19
16:00
Pribram U19
Slovacko U19
17:30
Slavia Prague U19
Ostrava U19
18:00
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - First League Women

Slavia Prague W
19:00
Slovacko W
Horní Heršpice
19:30
Sparta Prague W
Dukla Prague W
20:00
Liberec W
Plzen W
20:00
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
16:00
Lech Poznan U18
Polonia Warszawa U18
17:00
Cracovia U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Arka Gdynia U18
Raków Częstochowa U18
17:00
SMS Łódź U18
Jagiellonia U18
17:00
Legia U18
Gornik Z. U18
18:00
Warta Poznań U18
Stal Rzeszów U18
18:00
Slask U18

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Lobi Stars
Niger Tornadoes
22:00
Gombe United
Heartland
22:00
Rivers United

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Adelaide Olympic
White City Woodville
12:30
West Torrens Birkalla
Adelaide United ||
12:30
Adelaide Comets
NE MetroStars
13:00
Sturt Lions

98 Australia - Npl Victoria

Hume City
16:00
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Lugano II
19:00
Baden
La Sarraz-Eclépens
20:00
Monthey
Linth
20:30
St. Gallen II
Grasshopper II
21:00
Höngg
Wohlen
21:00
Luzern II
Köniz
21:00
Delémont
Solothurn
21:00
Kosova
Gossau
21:00
Wettswil-Bonstetten
Thalwil
21:00
Paradiso
Eschen Mauren
21:00
Freienbach
Tuggen
21:00
Winterthur II
Balzers
21:00
Uzwil
La Chaux-de-Fonds
21:00
Lancy
Martigny Sports
21:30
Echallens
Langenthal
22:00
Schötz
Buochs
22:00
Zug
Meyrin
22:00
Naters
Chênois
22:30
Vevey Sports
Bulle
23:00
Terre Sainte
Thun II
23:00
Lausanne II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
YF Juventus
Sion II
20:00
Brühl
Basel II
20:00
Rapperswil-Jona
Breitenrain
21:00
Bellinzona
Bavois
21:00
Cham
Biel-Bienne
21:00
Young Boys II
Zürich II
23:00
Chiasso

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
19:30
Hertha
St. Anna
00:00
Bad Gleichenberg

143 Austria - Regionalliga: West

Telfs
22:00
Hohenems
TSV St. Johann
22:00
Admira Dornbirn

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
13:30
Edgeworth Eagles

191038 Botswana - Premier League

Galaxy
20:00
Township Rollers
Mogoditshane Fighters
20:00
Sua Flamingoes
Notwane
20:00
Police XI
Orapa United
20:00
Extension Gunners
Gaborone United
20:00
BR Highlanders
Prisons XI
20:00
Gilport Lions
BDF XI
00:00
Security Systems
Masitaoka
00:00
Morupule Wanderers

3039 Togo - Championnat National

ASKO de Kara
22:00
Kara

47 Sweden - Elitettan Women

Gamla Upsala W
19:00
Lidköping W
Mallbacken W
20:00
Uppsala W
IFK Sundsvall W
20:00
Team TG FF W
Växjö W
20:00
Norrköping W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
18:00
ONS W
PK-35 Vantaa W
18:00
KuPS W
Ilves W
19:00
Åland United W
NJS W
20:00
HJK W
HPS W
21:00
Honka W

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
16:30
Rayo Vallecano W
Levante W
01:30
Atletico Granadilla W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
19:30
Young Boys W
Basel W
23:00
St. Gallen W
Servette Chênois W
23:00
Aarau W
Grasshopper W
00:00
Luzern W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
21:00
MTK Hungaria W
Győri ETO W
21:00
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

Lazio W
17:30
Roma W
AC Milan W
19:30
Juventus W
Napoli W
19:30
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:05
Guadalajara W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Tenerife II
23:00
Villa Santa Brígida
Subiza
23:00
Txantrea
Mirandés II
23:30
Atlético Tordesillas
Vimenor
00:00
Escobedo
Quintanar del Rey
00:30
Villarrobledo
Manacor
05:00
Poblense

3483 USA - USL League One

North Carolina
04:00
Tormenta
Richmond Kickers
05:30
Union Omaha
Chattanooga Red Wolves
06:30
Central Valley Fuego

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
19:30
Nova Iguaçu U20
Madureira U20
20:00
Boavista U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Santos W
00:00
São Paulo W
São José W
01:00
Atlético Mineiro W

155 Romania - Liga 2

ASU Poli Timişoara
18:00
Brașov Steagul Renașt

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
23:00
Chatellerault
Cognac
00:00
CA Neuville
Libourne
00:00
Niort II
Anglet Genets
00:00
Aviron Bayonnais
Stade Bordelais
00:00
Bressuire
Lège-Cap-Ferret
00:00
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

Blagnac
23:00
Agde
Narbonne
23:00
Rodez II
Fabrègues
23:00
Muret
Balma
23:30
Alberes Argelès
Olympique d'Alès
00:00
Toulouse II
Stade Beaucairois
00:00
Castanet

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
20:00
Blanc Mesnil
Paris II
21:30
Mantes 78
Créteil II
23:00
Linas-Montlhery
Drancy JA
23:00
PSG II
Ivry US
23:00
Aubervilliers
Meaux Academy Football
23:00
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
18:00
Cannet Rocheville
Nice II
20:00
Villefranche SJB
Gazélec Ajaccio
20:00
Côte Bleue
Rousset-Ste Victoire
23:00
Consolat Marseille
Istres
23:00
Marseille Endoume Catalans

44 Argentina - Reserve League

Estudiantes La Plata Res
21:00
River Plate Res.

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
23:00
Real de Banjul
Waa Banjul Football
23:30
Fortune
Wallidan
01:30
Samger

5 Brazil - Paulista Série B

Grêmio Prudente
01:00
Assisense
Paulista
01:00
Uniao Sao Joao
Rio Branco SP
01:00
Amparo
Independente SP
01:00
Itapirense
Manthiqueira
01:00
Atlético Mogi
Flamengo SP
01:00
São José FC
Mauá
01:00
Jabaquara

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

AaB W
19:00
Odense Q W
B 93 W
19:00
AGF W
Sundby W
21:00
Varde W

251 Italy - Serie C Play-offs

Südtirol
21:00
Modena
Trento Calcio 1921
21:30
Giana Erminio
Pro Sesto
22:30
Seregno
Viterbese
22:30
Fermana
Fidelis Andria
22:30
Paganese

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
16:00
Spartak Trnava U19
Dukla U19
16:00
DAC U19
Poprad U19
16:00
Nitra U19
Petržalka U19
16:00
Trenčín U19
Ružomberok U19
19:00
Zemplín Michalovce U19
Slovan Bratislava U19
21:00
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Green Gully U21
12:00
Dandenong Thunder U21
Melbourne Knights U21
12:00
Port Melbourne U21
Hume City U21
13:00
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
Kamogawa W
Speranza W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
Setagaya Sfida W
12:00
Cerezo Osaka W
Bunnies Gunma White Star W
13:00
Yokohama W

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:30
Zenit W
Yenisey W
16:00
CSKA Moscow W
Krasnodar W
20:00
Chertanovo W
Ryazan VDV W
22:00
Rostov W

2454 Albania - 1st Division Play-offs

Pogradeci
20:00
Oriku
Turbina Cërrik
20:00
Devolli

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
23:15
East End Lions
Mighty Blackpool
23:15
Bai Bureh Warriors
RSLAF
23:15
Bo Rangers

1004 Canada - Premier League

Forge
03:00
Atlético Ottawa
Pacific
06:00
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

Tindastóll
21:00
KFK Kópavogur

1796 Iceland - 3. Deild

ÍH
21:00
Kormákur / Hvöt
Vídir
21:00
Sindri
Kári
22:00
KFS
Vængir Jupiters
23:00
Dalvík / Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
20:00
Ludesch
Alberschwende
21:00
Göfis
Hard
21:00
Nenzing
Bezau
22:00
Andelsbuch
Fussach
22:00
Bizau
Schruns
22:00
Meiningen
Lochau
22:00
Hörbranz
Höchst
22:00
Lustenau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket U23
12:00
St George Willawong U23
Mt Gravatt U23
13:00
The Lakes U23
Bayside United U23
13:00
Western Spirit U23
Univ. Queensland U23
14:00
Pine Hills U23

80 Chile - Segunda División

Rodelindo Román
04:00
Iberia
Concepcion
05:00
San Antonio Unido

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
18:00
Casa de Portugal
Sporting Macau
20:00
Monte Carlo

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
21:00
Selfoss W
ÍBV W
23:00
Thróttur Reykjavík W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Augnablik W
21:00
Fjardab Höttur Leiknir W

479 Japan - Japan Football League

Tokyo Musashino City
11:00
Criacao Shinjuku
Honda Lock
11:00
Maruyasu Okazaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yunogo Belle W
11:00
Diavorosso Hiroshima W

1233 Finland - Kolmonen

Union Plaani
17:00
KoPa
MYPA
19:00
RPS Lions
Barca
21:00
Kuopion Elo

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

สิงคโปร์
16:00
Malaysia U23
Cambodia U23
19:00
ไทย

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Chita
13:00
Torpedo Vladimir
Znamya Truda
18:00
Zenit II
Khimik Dzerzhinsk
19:00
Luki-Energiya

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Sakhalin
15:00
Znamya Noginsk
Fakel II
18:00
Kolomna
Arsenal Tula II
18:00
Saturn Ramenskoye
Zenit Penza
20:00
Kvant
Kaluga
21:00
Metallurg Vidnoye

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Pontevedra U19
21:00
Arenal U19
Pabellón Ourense U19
21:00
Val Miñor U19
Covadonga U19
21:00
Compostela U19
Marina Sport U19
22:00
Bezana U19
Real Avilés U19
22:00
Ural U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Getxo U19
21:00
AD San Juan U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Cerdanyola d. Vallès U19
21:15
Atlético Baleares U19
Gimnàstic Tarragona U19
21:30
Sabadell U19
Cornellà U19
22:00
Sant Andreu U19
Europa U19
22:00
Lleida U19
Espanyol U19
22:30
Real Zaragoza U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Sporting Atlético U19
17:30
Jóvenes Promesas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Flecha Negra U19
21:00
Getafe U19
Unión Adarve U19
22:30
Badajoz U19
Real Madrid U19
23:00
Rayo Vallecano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Acodetti U19
16:45
Marino U19
Águilas SA U19
18:00
Huracán U19
Sobradillo U19
18:00
Atlético GC U19
Las Zocas U19
18:00
Unión Viera U19
La Oliva U19
18:00
Victoria U19
Orientación Marítima U19
18:00
Juventud Laguna U19
Mensajero U19
22:30
Tenerife U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Villarreal U19
18:00
Cartagena FC U19
Alzira U19
22:00
La Nucía U19
FC Cartagena U19
23:30
Valencia U19
Atlético Madrileño U19
23:45
Torre Levante U19

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

PonPa
19:00
Raahe
Tervarit-j
19:00
KePS
TP-47
20:00
HauPa
PS Kemi
20:30
OPS

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2565ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2565ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 14 พ.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com