แจกฟรี ตารางบอล 21 ม.ค. 2566

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลิเวอร์พูล
19:30
เชลซี
บอร์มัธ
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
ไบรท์ตัน
เซาแธมป์ตัน
22:00
แอสตันวิลลา
เวสต์แฮม
22:00
เอฟเวอร์ตัน
คริสตัล พาเลซ
00:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
19:30
นอริชซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
แบล็กพูล
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
บริสตอลซิตี
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
มิลล์วอลล์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
สวอนซีซิตี
สโตกซิตี
22:00
เรดิง
วัตฟอร์ด
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
วีแกนแอทเลติก
22:00
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
มอร์แคมป์
22:00
Port Vale
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
อิปสวิช ทาวน์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
Cheltenham Town
พอร์ตสมัท
22:00
Exeter City
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
จิลลิ่งแฮม
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Harrogate Town
Hartlepool United
22:00
โรชเดล
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Northampton Town
22:00
Mansfield Town
Stevenage
22:00
Leyton Orient
Sutton United
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Walsall
22:00
Swindon Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
00:45
เอ็มเมน
พีเอสวี
02:00
วิเทสส์
SC Cambuur
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Dordrecht
22:30
Telstar

11 บุนเดิสลีกา

FC Union Berlin
21:30
TSG Hoffenheim
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
ชาลเก้ 04
VfL Wolfsburg
21:30
SC Freiburg
VfL Bochum 1848
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VfB Stuttgart
21:30
FSV Mainz 05
FC Köln
00:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
21:00
เลชเช่
Salernitana
00:00
นาโปลี
ฟิออเรนติน่า
02:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
เรอัล โซเซียดาด
เอสปันญ่อล
22:15
เรอัล เบติส
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เรอัล บายาโดลิด
เซบีย่า
03:00
กาดิซ

462 England - National League

Boreham Wood
22:00
Torquay United
Bromley
22:00
Aldershot Town
Eastleigh
22:00
York City
Halifax Town
22:00
Wealdstone
Gateshead
22:00
Dorking Wanderers
Maidenhead United
22:00
Dagenham & Redbridge
Maidstone United
22:00
Wrexham
Oldham Athletic
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Solihull Moors
22:00
สคันธอร์ป
Woking
22:00
Barnet
Yeovil Town
22:00
Altrincham

462 England - Women's Super League

Manchester City W
18:30
Aston Villa W

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
22:00
Westerlo
Mechelen
00:15
Kortrijk
KV Oostende
00:15
Cercle Brugge
Union Saint-Gilloise
02:45
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

RWDM
22:00
Deinze
Dender
02:00
Excelsior Virton

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Rijeka
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Gorica

17 France - Coupe de France

Chambery
21:30
โอลิมปิก ลียง
Stade Plabennec
00:00
Grenoble Foot 38
Chamalières
00:00
Paris
Bastia
00:00
ลอริยองต์
Les Herbiers
00:00
แร็งส์
ตูลูส
00:00
Ajaccio
Grasse
00:00
Rodez
Strasbourg Koenigshoffen
02:45
อองเช่ร์

125 Greece - Super League

OFI
22:00
Asteras Tripolis
Aris
01:00
Volos NFC

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Haifa
22:30
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Hadera
23:00
Ashdod
Sektzia Nes Tziona
23:00
Bnei Sakhnin
Maccabi Bnei Raina
00:30
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Benevento
20:00
เจนัว
Como
20:00
Pisa
Modena
20:00
Cosenza
ปาร์มา
20:00
Perugia
Reggina
20:00
Ternana
สปาล
20:00
Ascoli
Venezia
20:30
Südtirol
Cittadella
22:15
กายารี่

20 Portugal - Liga Portugal

ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:30
บราก้า
ซานตาคลารา
01:00
เบนฟิกา
Vitória SC
03:30
ปอร์โต้

155 Romania - Liga 1

Mioveni
22:00
Petrolul 52
Botoşani
01:00
Universitatea Craiova

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

มาลากา
22:15
Burgos
Ponferradina
22:15
SD Eibar
เกรนาดา
00:30
UD Ibiza
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
Racing Santander

62 Switzerland - Super League

Luzern
00:00
Zürich
Grasshopper
02:30
ยังบอยส์

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
20:00
อิสตันบูล บีบี
กาลาตาซาราย
23:00
Antalyaspor

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
17:30
Göztepe
Bandırmaspor
17:30
Tuzlaspor
Gençlerbirliği
20:00
Boluspor
Altay
23:00
Pendikspor

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
10:00
Santos Laguna
Tijuana
10:10
Tigres UANL
มอนเตอร์เรย์
06:06
Atlético San Luis

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:30
Chippa United
Golden Arrows
20:30
Maritzburg United
AmaZulu
01:00
Marumo Gallants FC
Kaizer Chiefs
01:00
Mamelodi Sundowns

886 Egypt - Premier League

Zamalek
01:30
Al Ahly

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
22:00
FAR Rabat
RSB Berkane
00:15
Difaâ El Jadida
Maghreb Fès
02:30
Hassania Agadir

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Havadar
17:30
Aluminium Arak
Tractor Sazi
18:30
Gol Gohar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Wahda
22:00
Al Tai

153732 India - Indian Super League

Chennaiyin
21:00
ATK Mohun Bagan

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
13:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
Brisbane Roar
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
เพิร์ธ กลอรี
18:30
เมลเบิร์น วิคตอรี

98 Australia - W-League

Western United W
10:20
Brisbane Roar W
Melbourne City W
11:00
Western Sydney Wanderers W
Adelaide United W
12:00
Melbourne Victory W
Wellington Phoenix W
06:15
Canberra United W

99474 World - Club Friendlies 3

Peñarol
07:30
Unión Santa Fe
Beroe
15:30
Rubin Kazan'
Dnipro-1
16:00
Pyunik
Lisen
16:00
Prostějov
Ynergetyk-BDU
16:00
Slutsk
Uničov
16:00
Sigma Olomouc II
Písek
16:15
Dukla Praha
Uherský Brod
16:30
Vyškov
Hutnik Krakow
16:30
Stal Rzeszów
SJK
16:45
Paide
Skalica
17:00
Spartak Myjava
Middelfart
17:00
Fredericia
Chrudim
17:00
Vlašim
Ruch Chorzów
17:00
SKRA Częstochowa
Pardubice
17:00
Banska Bystrica
Isloch
17:00
BATE
Paksi SE
17:00
Pécsi MFC
Gomel
17:00
Belshina
Vitebsk
17:00
Dnepr Mogilev
Wisła Płock
17:00
Zemplín Michalovce
Vanløse
17:00
Hillerød
Vysočina Jihlava
17:00
Sokol Živanice
Opava
17:00
Povazska Bystrica
Odra Opole
17:30
Śląsk Wrocław II
Korona Kielce
17:30
Nieciecza
HIK
17:30
Nykøbing
FC Schaffhausen
18:00
Brühl
Shakhtyor
18:00
Baranovichi
Næstved
18:00
Roskilde
Shelbourne
18:00
Bohemians
SV Lippstadt 08
18:00
Hilden
Hegelmann Litauen
18:00
FA Šiauliai
Sandecja Nowy Sącz
18:00
Tatran Prešov
Schalke 04 II
18:00
Wattenscheid 09
Chrobry Głogów
18:00
Kalisz
Mladá Boleslav
18:00
Banska Bystrica
Barockstadt Fulda-Lehnerz
18:00
Hanau 93
Inter Turku
18:00
EIF
JäPS
18:00
PEPO
Chojniczanka Chojnice
18:00
Radunia Stężyca
Shamrock Rovers
18:00
Bray Wanderers
Frem
18:00
FC Helsingør
Paderborn 07 II
18:00
Wiedenbrück
AFC Eskilstuna
18:30
United Nordic
Slovan Velvary
18:30
Příbram
Oulu
18:45
KPV
OFK Pirin
18:45
Botev Vratsa
Ängelholm
19:00
Helsingborg
Minsk
19:00
Volna
Dinamo Minsk
19:00
Neman Grodno
Nõmme Kalju
19:00
Rīgas FS
Oedt
19:00
Amstetten
Halmstad
19:00
Öster
Slavia Praha II
19:00
Viktoria Žižkov
Trelleborg
19:00
Landskrona
Darmstadt 98
19:00
Wil
Paksi SE
19:00
Kozarmisleny
HJK
19:00
Haka
Kecskemeti TE
19:00
Zlaté Moravce
Gyirmót
19:00
Vasas
Szombathelyi Haladás
19:00
Ružomberok
ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Holstein Kiel
Jahn Regensburg
19:00
Vorwärts Steyr
Torpedo BelAZ
19:00
Slavia
Győri ETO
19:00
Žilina
St. Pauli
19:30
Midtjylland
Lokomotiv Plovdiv
19:30
Zorya
DAC
19:30
MTK
Zagłębie Sosnowiec
19:30
Stal Rzeszów
AIK
19:30
Sollentuna
Ilves
19:45
VPS
Meerbusch
20:00
FC Bocholt
Motor Lublin
20:00
Jagiellonia Białystok
Traiskirchen
20:00
Rapid Wien II
Wuppertaler SV
20:00
FSV Frankfurt
Liepāja
20:00
Kauno Žalgiris
Raufoss
20:00
Ullern
Raufoss
20:00
Brumunddal
Gleisdorf 09
20:00
Sturm Graz II
Mjällby
20:00
Olympic
Borussia M'gladbach II
20:00
Hamburger SV II
Hennef 05
20:00
Kaan-Marienborn
Greuther Fürth II
20:00
Chemnitzer FC
Lech Poznań
20:00
Hansa Rostock
Neuchâtel Xamax
20:00
Biel-Bienne
Bremer SV
20:00
Komet Arsten
Carl Zeiss Jena
20:00
Schweinfurt
Kickers Offenbach
20:00
Rot-Weiß Erfurt
Drochtersen / Assel
20:00
Werder Bremen II
Kilia Kiel
20:00
Phönix Lübeck
Jeddeloh
20:00
Preußen Münster
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
SV 1919 Straelen
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Fortuna Köln
Brommapojkarna
20:00
Djurgården
Gorica
20:30
Grosuplje
Újpest
20:30
Podbrezová
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:00
Koper
Cork City
21:00
Treaty United
TuS RW Koblenz
21:00
Eisbachtal
Bravo
21:00
Slovácko
Lausanne Sport
21:00
Thun
Fremad Amager
21:45
Nordsjælland
Fürstenfeld
22:00
Grazer AK
Sogndal
22:00
Florø
Austria Lustenau
22:00
Aarau
Žalgiris
23:00
Metta / LU
Skeid
23:00
Frigg
KäPa
23:30
KTP
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
23:30
Austin
BFA
00:00
Dainava
Sturm Graz
00:30
Voždovac
Trakai
00:30
Banga
Athlone Town
01:00
Shelbourne
Nashville SC
01:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ลอสแอนเจลิส
02:00
รีล ซอลต์ เลค
Silkeborg
02:00
Vendsyssel
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
02:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
Hebar 1918
06:00
Krasnodar II

99474 World - Club Friendlies 4

Rochedale Rovers
13:15
Moreton Bay United
Schattendorf
16:00
Kottingbrunn
Motorlet Praha
16:00
Meteor Praha
Pardubice II
16:00
Letohrad
Dubrava Zagreb
16:00
Kustošija
Sepsi II
16:00
Brașov Steagul Renașt
Frýdek-Místek
16:00
Górnik Zabrze II
Slovácko II
16:15
Znojmo
Slavoj Trebišov
16:30
Partizán Bardejov
Žilina II
17:00
Banik Ostrava II
Sereď
17:00
Púchov
TuS Heiligenkreuz
17:00
Wolfsberg
Rekord Bielsko-Biała
17:00
Jastrzębie
Ślęza Wrocław
18:00
ŁKS Łódź II
Polaban Nymburk
18:00
Velim
Mławianka Mława
18:00
Stomil Olsztyn
Polkowice
18:00
Pogon Szczecin II
Donau
18:00
Mauerwerk
Łagów
18:00
Pilica Białobrzegi
Pogoń Siedlce
18:00
Swit
Frauental
19:00
Kalsdorf
Vysočina Jihlava II
19:00
Vrchovina
Yantra 1919
19:00
Ludogorets II
FA 2000
19:45
Holbæk B&I
Concordia Elbląg
20:00
Gedania Gdańsk
Admira Praha
20:00
Čáslav
SF Baumberg
20:00
Eintracht Hohkeppel
FV Engers 07
20:30
Cosmos Koblenz
Progrès Niedercorn
21:00
Mondorf-les-Bains
Kosmonosy
22:00
Horky nad Jizerou
Ślęza Wrocław
22:30
Lechia Dzierżoniów
Cerro Porteño
05:12
Oriente Petrolero
El Nacional
06:00
Deportivo Cali

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 21 ม.ค. 2566ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 ม.ค. 2566เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 21 ม.ค. 2566ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 21 ม.ค. 2566ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 ม.ค. 2566เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 21 ม.ค. 2566แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com