แจกฟรี ตารางบอล 13 ม.ค. 2567

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
19:30
ฟูลัม
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
19:30
เลสเตอร์ ซิตี้
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
สวอนซีซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
บริสตอลซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
สโตกซิตี
เซาแธมป์ตัน
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
มิลล์วอลล์
22:15
มิดเดิลส์เบรอ
อิปสวิช ทาวน์
00:30
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
แบล็กพูล
22:00
Exeter City
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Northampton Town
22:00
วีแกนแอทเลติก
พอร์ตสมัท
22:00
Leyton Orient
เรดิง
22:00
Port Vale
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
Stevenage
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:15
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
จิลลิ่งแฮม
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Bradford City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
Swindon Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Harrogate Town
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Notts County
มอร์แคมป์
22:00
Mansfield Town
Stockport County
22:00
Walsall
Sutton United
22:00
Barrow
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Wrexham
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ทเวนเต้
00:45
AZ
พีอีซี ซโวลล์
02:00
ฮีเรนวีน
พีเอสวี
03:00
Excelsior

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอ็มเมน
22:30
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
SC Freiburg
21:30
FC Union Berlin
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
FC Köln
21:30
Heidenheim
FC Augsburg
21:30
Bayer 04 Leverkusen
Darmstadt 98
00:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
23:00
แร็งส์
แรนส์
03:00
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
21:00
โตริโน่
นาโปลี
21:00
Salernitana
เวโรน่า
00:00
เอ็มโปลี
Monza
02:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

พัลมาส
20:00
บียาร์เรอัล
มาจอร์กา
22:15
เซลต้า บีโก้
แอธเลติก บิลเบา
00:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล เบติส
03:00
เกรนาดา

462 England - National League

Eastleigh
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

556 Belgium - Challenger Pro League

Standard Liège II
22:00
Waasland-Beveren
Club Brugge II
02:00
Lommel United
Lierse Kempenzonen
02:00
Dender

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
21:00
Laval
Bastia
01:00
อองเช่ร์
ก็อง
01:00
Concarneau
วาล็องเซียนส์
01:00
อาเมียงส์
Paris
01:00
Annecy
Troyes
01:00
Ajaccio
Grenoble Foot 38
01:00
Dunkerque
Quevilly Rouen
01:00
แก็งก็อง
Rodez
01:00
Pau

125 Greece - Super League

Atromitos
00:00
OFI
Lamia
01:00
Panserraikos

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
20:00
Beitar Jerusalem
Hapoel Katamon
23:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Petah Tikva
23:00
Maccabi Netanya
Ashdod
23:00
Hapoel Haifa
Hapoel Tel Aviv
00:30
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

Bari 1908
20:00
Ternana
Cittadella
20:00
Palermo
Como
20:00
Spezia
Südtirol
20:00
FeralpiSalò
Modena
20:00
เบรสชา
Pisa
22:15
Reggiana

20 Portugal - Liga Portugal

Casa Pia
22:30
Famalicão
ชาเวช
01:00
สปอร์ติงลิสบอน
Estoril
03:30
Moreirense

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
20:00
Mirandés
เลบันเต้
22:15
อัลบาเซเต้
เรอัล โอเบียโด้
00:30
Amorebieta
เตเนริเฟ
00:30
เอลเช่
Burgos
03:00
เรอัล บายาโดลิด
Racing Ferrol
03:00
เอสปันญ่อล

404 Turkey - Super Lig

Hatayspor
17:30
Pendikspor
Ankaragücü
17:30
Kasımpaşa
อิสตันบูล บีบี
20:00
Alanyaspor
Rizespor
23:00
Adana Demirspor
เบซิคตัส
23:00
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
BB Erzurumspor
Bodrumspor
17:30
Giresunspor
Adanaspor
20:00
Boluspor
Eyüpspor
23:00
Keçiörengücü

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
08:00
Toluca
Mazatlán
10:00
Atlético San Luis

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:15
เมลเบิร์น วิคตอรี
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี

98 Australia - W-League

Canberra United W
13:00
Adelaide United W
Brisbane Roar W
15:45
Newcastle Jets W

99474 World - Club Friendlies 3

Cerro Largo
07:00
Gimnasia La Plata
Bellinzona
16:30
Paradiso
Opava
16:30
Sigma Olomouc II
Skalica
16:30
Vyškov
Viktoria Plzeň
17:00
Viktoria Žižkov
Slaven Koprivnica
17:00
Rudar
Carl Zeiss Jena
17:00
Einheit Rudolstadt
Tychy 71
17:00
Hutnik Krakow
Győri ETO
17:00
Šamorín
Varnsdorf
17:00
Bischofswerdaer FV
České Budějovice
17:00
Vysočina Jihlava
Mladá Boleslav
17:00
Táborsko
Donaufeld
17:00
SV Horn II
Rot Weiss Ahlen
17:00
Kickers Emden
Kecskemeti TE
17:00
Csákvári TK
Příbram
17:00
Admira Praha
Podbeskidzie
17:30
Pawłowice Śląskie
Siarka Tarnobrzeg
17:30
Nieciecza
Nykøbing
18:00
Hvidovre
Wisła Płock
18:00
Sokół Kleczew
Baden
18:00
Wohlen
Várda SE
18:00
Zemplín Michalovce
Odra Opole
18:00
Ślęza Wrocław
Karviná
18:00
Lisen
Rödinghausen
18:00
Bersenbrück
Erzgebirge Aue
18:00
Energie Cottbus
Slovan Liberec
18:00
Miedź Legnica
Inter Turku
18:00
SalPa
Paksi SE
18:00
BVSC
Nordsjælland
18:00
B 93
Gwarek Tarnowskie Góry
18:00
Katowice
Lechia Gdańsk
18:00
Chojniczanka Chojnice
Karkonosze Jelenia Góra
18:00
Jablonec
KäPa
18:00
TPS
Avarta
18:00
Hillerød
SVG Reichenau
18:30
WSG Tirol
SSC Farul
18:30
Cherno More
Radomiak Radom
18:30
Widzew Lodz
Shakhtyor
18:30
Slavia
JBK
19:00
Jaro
Kolding IF
19:00
OB
FC Gütersloh
19:00
Preußen Münster II
Eilenburg
19:00
Budissa Bautzen
BFC Dynamo
19:00
FSV Optik Rathenow
BW Lohne
19:00
Jeddeloh
ยังบอยส์
19:00
Vaduz
Hartberg
19:00
Deutschlandsberger SC
ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Holstein Kiel
Eintracht Braunschweig
19:00
Jahn Regensburg
FC Gütersloh
19:00
Preußen Münster II
Liefering
19:00
Kufstein
BFA
19:00
Panevėžys
Honvéd
19:00
UTA Arad
BAK '07
19:00
Tennis Borussia
Ružomberok
19:00
Pohronie
Olimpija
19:00
Jarun
Hilden
19:30
FC Wegberg-Beeck
Gnistan
19:30
Haka
ชาลเก้ 04
19:30
AS Eupen
Athlone Town
20:00
St Patrick's
Neuchâtel Xamax
20:00
Naters
Carl Zeiss Jena
20:00
Germania Halberstadt
WSG Tirol
20:00
Schwaz
Katowice
20:00
Puszcza Niepołomice
Eintracht Hohkeppel
20:00
Köln II
Viktoria Köln
20:00
Verl
Amstetten
20:00
Gurten
KuPS
20:00
MP
Borussia Freialdenhoven
20:00
Düren Merzenich
Rantzau
20:00
St. Pauli II
Thun
20:00
Grasshopper
MSV Duisburg
20:00
Borussia M'gladbach II
SC Wiedenbrück
20:00
Türkspor Dortmund
Rot-Weiss Essen
20:00
Zwickau
Austria Klagenfurt
20:00
Domžale
Rapid Vienna
20:00
Wiener SC
Unterhaching
20:00
Rheindorf Altach
DSC Arminia Bielefeld
20:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Karlsruher SC
20:00
นูเรมเบิร์ก
Spelle-Venhaus
20:00
Meppen II
Preußen Münster
20:00
VfB Oldenburg
Rot Weiss Ahlen
20:00
Westfalia Kinderhaus
Havelse
20:00
Eilvese
Várda SE
20:00
Tiszakecske
Bremer SV
20:00
Süderelbe
Lahti
20:30
KTP
Santos
20:30
Oeste
Erkenschwick
20:30
SSVg Velbert
Chemie Leipzig
20:30
Ingolstadt
ดีนาโมซาเกร็บ
20:30
Celje
SC Wiedenbrück
21:00
Peckeloh
Lausanne Sport
21:00
Stade Nyonnais
JäPS
21:00
Tampere United
Karviná
21:00
Opava
Fürstenfeld
21:00
Grazer AK
Eintracht Norderstedt
21:00
Ahlerstedt / Ottendorf
Biel-Bienne
21:00
Austria Lustenau
Babelsberg
21:00
Lichtenberg
Schwarz-Weiß Bregenz
21:00
1860 München
Koper
21:30
Osijek
Treaty United
22:00
Galway United
Nõmme Kalju
22:00
Trans
ยังบอยส์
22:00
Wil
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Elversberg
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Næstved
22:00
Lyngby
Hanácká
22:30
Start Brno
SJK
00:45
Paide
Amazonas
01:30
São Paulo Crystal
Tallinna Kalev
02:00
Harju Jalgpallikool
Operário PR
02:00
Figueirense
Nação
02:00
Brusque
ลิเวอร์พูล
03:45
Rosario Central
Deportivo Táchira
05:00
Atlético Bucaramanga
Votuporanguense
05:30
Mirassol
Fortuna Düsseldorf II
06:00
Uerdingen

99474 World - Club Friendlies 4

Karvina II
15:30
Frydlant
Banik Sous
17:00
Štětí
Banská Bystrica
17:00
Povazska Bystrica
Polonia Bytom
17:00
Goczałkowice Zdrój
Starogard Gdański
17:00
Gedania Gdańsk
Tatran Prešov
17:00
Slavoj Trebišov
Polkowice
18:00
Zagłębie Lubin II
Jastrzębie
18:00
Sparta Katowice
Sportfreunde Lotte
19:00
Schöningen
ŁKS Łódź II
19:00
Zawisza Bydgoszcz
Rostocker FC
20:00
Siedenbollentin
Schonnebeck
21:00
Westfalia Rhynern
Differdange 03
22:00
Rodange
Mauerwerk
22:00
Schwechat

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 13 ม.ค. 2567ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 ม.ค. 2567เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 13 ม.ค. 2567ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 13 ม.ค. 2567ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 ม.ค. 2567เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 13 ม.ค. 2567แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com