แจกฟรี ตารางบอล 20 ม.ค. 2567

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
19:30
คริสตัล พาเลซ
เบรนท์ฟอร์ด
00:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สวอนซีซิตี
19:30
เซาแธมป์ตัน
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
บริสตอลซิตี
22:00
วัตฟอร์ด
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
นอริชซิตี
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
มิลล์วอลล์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
สโตกซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
แบล็กพูล
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
Cheltenham Town
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Exeter City
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
Leyton Orient
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
Northampton Town
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Port Vale
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Stevenage
22:00
บาร์นสลีย์
วีแกนแอทเลติก
22:00
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Barrow
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Bradford City
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
จิลลิ่งแฮม
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Harrogate Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
มอร์แคมป์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Wrexham
Notts County
22:00
Stockport County
Swindon Town
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Walsall
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
22:30
ทเวนเต้
Heracles Almelo
00:45
FC Volendam
AZ
02:00
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

SC Freiburg
21:30
TSG Hoffenheim
FC Köln
21:30
ดอร์ทมุนด์
VfL Bochum 1848
21:30
VfB Stuttgart
Heidenheim
21:30
VfL Wolfsburg
Darmstadt 98
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
Bayer 04 Leverkusen

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โรม่า
00:00
เวโรน่า
อูดิเนเซ่
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
พัลมาส
บียาร์เรอัล
22:15
มาจอร์กา
บาเลนเซีย
00:30
แอธเลติก บิลเบา
เซลต้า บีโก้
03:00
เรอัล โซเซียดาด

99474 World - Friendly International

สหรัฐอเมริกา
03:00
สโลวีเนีย

99474 World - Club Friendlies 1

River Plate
04:45
Pachuca

462 England - National League

Bromley
22:00
Boreham Wood
Dorking Wanderers
22:00
Gateshead
Eastleigh
22:00
Oldham Athletic
Ebbsfleet United
22:00
Hartlepool United
Halifax Town
22:00
Maidenhead United
Kidderminster Harriers
22:00
Aldershot Town
โรชเดล
22:00
Wealdstone
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Altrincham
Woking
22:00
Oxford City
York City
22:00
Fylde
Barnet
00:30
Chesterfield

462 England - Women's Super League

Arsenal W
21:00
Everton W

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
19:00
Kaiserslautern
นูเรมเบิร์ก
19:00
Hansa Rostock
Elversberg
19:00
ฮันโนเฟอร์ 96
ชาลเก้ 04
02:30
Hamburger SV

556 Belgium - Pro League

เกงค์
22:00
Cercle Brugge
Standard Liège
00:15
Kortrijk
คลับ บรูกก์
02:45
Westerlo

556 Belgium - Challenger Pro League

Dender
22:00
RFC Seraing
RSC Anderlecht II
02:00
Liège
Francs Borains
02:00
KV Oostende

17 France - Coupe de France

น็องต์
23:30
Laval
Le Puy F.43 Auvergne
23:30
Dunkerque
Trélissac
23:30
แบรสต์
วาล็องเซียนส์
23:30
Paris
Rodez
23:30
โมนาโก
บอร์กโดซ์
23:30
นีซ
Orléans
02:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

Lamia
22:30
Kifisia
PAS Giannina
00:00
Panserraikos
OFI
01:00
Panaitolikos

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
20:00
Ashdod
Maccabi Bnei Raina
22:30
Hapoel Haifa
Hapoel Katamon
00:30
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

FeralpiSalò
20:00
Catanzaro
Reggiana
20:00
Como
Spezia
20:00
Cremonese
Ternana
20:00
Cittadella
เบรสชา
20:00
Südtirol
Cosenza
22:15
Venezia
Lecco
22:15
Pisa
Palermo
22:15
Modena

20 Portugal - Liga Portugal

Estoril
22:30
Arouca
Casa Pia
01:00
Farense
ปอร์โต้
03:30
Moreirense

155 Romania - Liga 1

Universitatea Cluj
22:00
Hermannstadt
Petrolul 52
01:00
Dinamo Bucureşti

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
20:00
อัลกอร์กอน
Amorebieta
22:15
Eldense
เรอัลซาราโกซา
22:15
FC Andorra
เอสปันญ่อล
00:30
Villarreal II
เตเนริเฟ
00:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Racing Ferrol
03:00
เรอัล โอเบียโด้

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
00:00
Grasshopper
Lausanne Sport
02:30
St. Gallen

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
17:30
Hatayspor
Fatih Karagümrük
20:00
อิสตันบูล บีบี
Alanyaspor
20:00
Rizespor
Pendikspor
23:00
เบซิคตัส
Adana Demirspor
23:00
Ankaragücü

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
17:30
Bodrumspor
Boluspor
20:00
Bandırmaspor
Kocaelispor
23:00
Eyüpspor

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:00
Necaxa
Atlético San Luis
10:00
Pumas UNAM
Juárez
10:10
Cruz Azul
Toluca
06:00
Mazatlán

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
เพิร์ธ กลอรี

98 Australia - W-League

Melbourne City W
13:00
Wellington Phoenix W
Canberra United W
13:00
Melbourne Victory W
Perth Glory W
18:30
Brisbane Roar W

99474 World - Club Friendlies 3

Mura
07:00
Velez
Falubaz Zielona Góra
07:00
Polonia Warszawa
Vojvodina
07:00
Voždovac
Radnički Niš
07:00
FK Olympic
Istra 1961
07:00
Radomlje
Motor Lublin
07:00
Znicz Pruszków
Arda
07:00
Dimitrovgrad
JäPS
07:00
PKKU
CSKA Sofia
07:00
Korona Kielce
Banga
07:00
Džiugas Telšiai
FC Wegberg-Beeck
07:00
Wiltz
Hebar 1918
07:00
Botev Ihtiman
Defensor Sporting
07:00
Rosario Central
Chornomorets
07:00
Drita
Slavia Sofia
07:00
Zhenys
Levski Krumovgrad
07:00
Kecskemeti TE
BFA
07:00
Dainava
Nacional
08:15
Colo-Colo
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
09:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
Kecskemeti TE
15:05
Sturm Graz
Podbeskidzie
16:30
Hutnik Krakow
Příbram
16:30
Povltava FA
Osijek
16:30
Makedonija
Tychy 71
17:00
Jastrzębie
Zemplín Michalovce
17:00
Futura Humenne
Vysočina Jihlava
17:00
TJ Tatran Bohunice
Viktoria Plzeň
17:00
Dukla Praha
Písek
17:00
Táborsko
Baník Ostrava
17:00
Vyškov
Vejle
17:00
SønderjyskE
Wieczysta Kraków
17:00
Nieciecza
FA Šiauliai
17:00
Tauras
Middelfart
17:00
Fredericia
Shakhtyor
17:00
Slutsk
FC Helsingør
17:00
Roskilde
Flora
17:00
Levadia
Slovan Bratislava II
17:00
Lisen
CSKA 1948 Sofia II
17:00
Lokomotiv Sofia 1929
Chrobry Głogów
17:00
Miedź Legnica
MP
17:15
Kuopion Elo
Mezőkövesd-Zsóry
17:30
FK Košice
Hoffenheim II
17:30
1960 Hanau
Diósgyőr
17:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
Hajduk Split
17:30
Śląsk Wrocław
Isloch
17:50
Molodechno-DYuSSh 4
Motor Lublin
18:00
Stal Rzeszów
Bohemians
18:00
Shelbourne
Drochtersen / Assel
18:00
Rödinghausen
FC Copenhagen
18:00
Fremad Amager
Thun
18:00
Vevey Sports
Bačka Topola
18:00
Novi Sad
Kauno Žalgiris
18:00
FC Daugavpils
Sturm Graz II
18:00
Voitsberg
Velke Hamry
18:00
Jablonec
HB Køge
18:00
Nykøbing
Neuchâtel Xamax
18:00
Breitenrain
Lokomotiv Plovdiv
18:30
CSKA 1948 Sofia
Næstved
18:30
FK Olympic
Lahti
18:30
Haka
Widzew Lodz
18:30
Warta Poznań
Cracovia Kraków
19:00
Sturm Graz
Resovia Rzeszów
19:00
Wisła Puławy
Aluminij
19:00
Rudeš
Horsens
19:00
Aarhus Fremad
Eilenburg
19:00
Germania Halberstadt
Eintracht Norderstedt
19:00
Heeslinger SC
Jeddeloh
19:00
Meppen
Wil
19:00
Dornbirn
Dunajská Streda
19:00
Hartberg
Ružomberok
19:00
Zagłębie Sosnowiec
Brøndby
19:00
Hvidovre
Žilina
19:00
Karviná
Hansa Rostock II
19:00
Phönix Lübeck
Banská Bystrica
19:00
Győri ETO
Zalaegerszegi TE
19:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Torpedo BelAZ
19:00
Slavia
Wuppertaler SV
19:00
Meppen
MTK
19:00
Gyirmót
Stuttgarter Kickers
19:00
Ingolstadt II
Stade Nyonnais
19:00
Bulle
Paide
19:30
Inter Turku
ZFC Meuselwitz
19:30
Plauen
Wiener Viktoria
20:00
SV Horn II
Bonner SC
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Fortuna Köln
20:00
Bergisch Gladbach
Sonsbeck
20:00
FC Bocholt
Brommapojkarna
20:00
Djurgården
Sandefjord
20:00
Eik Tønsberg
BW Lohne
20:00
Germania Egestorf
Holstein Kiel II
20:00
Werder Bremen II
SV 1919 Straelen
20:00
SSVg Velbert
FC Gütersloh
20:00
Hessen Kassel
Rapperswil-Jona
20:00
Vaduz
SC Wiedenbrück
20:00
ASC Dortmund
SJK Akatemia
20:00
VPS
Rot Weiss Ahlen
20:00
Preußen Münster II
Bayern München II
20:00
Austria Lustenau
Liefering
20:00
Augsburg II
CSKA Sofia
20:00
Chornomorets
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:00
Al Akhdoud
FSV Frankfurt
20:00
Düren Merzenich
FC Gütersloh
20:00
Hessen Kassel
Austria Klagenfurt
20:00
Bravo
ลีเกีย วอร์ซอว์
20:00
Kecskemeti TE
Osijek
20:00
MOL Fehérvár
Jaro
20:30
SJK
Thun
20:30
Biel-Bienne
Landskrona
21:00
Mjällby
Sparta Praha
21:00
FC Copenhagen
Preußen Münster II
21:00
Spelle-Venhaus
Hannover 96 II
21:00
Greifswalder FC
Schwarz-Weiß Bregenz
21:00
St. Gallen II
Sogndal
21:00
Forde
Baden
21:00
Kriens
Debrecen
21:00
TS Galaxy
Haugesund
22:00
Vard
Domžale
22:30
Leoben
Hanácká
22:30
Púchov
Blau-Weiß Linz
22:30
Gurten
Gnistan
00:00
EIF
Žalgiris
00:00
Ekranas
Melgar
04:00
Bolívar
Deportivo Maldonado
06:00
Vasco da Gama

99474 World - Club Friendlies 4

Csikszereda
16:00
Odorheiu Secuiesc
Komárno
16:00
Slovan Duslo Šaľa
Třinec
16:00
Havířov
Žilina II
16:00
Diósgyőr II
Gedania Gdańsk
16:00
Luzino
Lugano II
17:00
Taverne
Stal Stalowa Wola
17:00
Star Starachowice
Starogard Gdański
17:00
Wikielec
Tatran Prešov
17:00
Lipany
Liptovský Mikuláš
17:00
Slavoj Trebišov
Sokol Brozany
17:00
Neratovice-Byškovice
Viktoria Plzen II
17:00
Banik Sous
CSA Steaua Bucureşti
17:00
Agricola Borcea
Polonia Bytom
17:00
Rekord Bielsko-Biała
SAK Klagenfurt
17:45
ASK Klagenfurt
Corvinul Hunedoara
18:00
Unirea Dej
Gleisdorf 09
18:00
Lebring
Pogoń Siedlce
18:00
ŁKS Łódź II
Legia Warszawa II
18:00
Stomil Olsztyn
Olimpia Elbląg
18:00
Łomża
SKRA Częstochowa
18:00
Goczałkowice Zdrój
Paradiso
19:00
Mendrisio
Spartak Varna
19:00
Dunav Ruse
Mladost DG
19:00
Jezero
Mladost DG
19:00
Jezero
Tartu Kalev
19:15
Tallinna Kalev II
Olimpia Elbląg
20:00
Elana Toruń
Uherský Brod
20:00
Nové Mesto nad Váhom
Tennis Borussia
20:00
Union Klosterfelde
Vorwärts Brigittenau
20:00
Leobendorf
Treibach
20:00
ASK Klagenfurt
Polonia Bytom
20:00
Pawłowice Śląskie
Stal Stalowa Wola
21:00
Czarni Połaniec
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Niedernhausen
Étoile Carouge
21:00
Chênois
Fola Esch
21:00
Swift Hesperange
Hilden
21:00
VfL Vichttal
Sion II
21:30
Bavois
St. Anna
22:00
Tillmitsch
Weiz
22:00
Union RB Weinland Gamlit
Flora II
01:30
Legion

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 20 ม.ค. 2567ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 ม.ค. 2567เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 20 ม.ค. 2567ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 20 ม.ค. 2567ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 ม.ค. 2567เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 20 ม.ค. 2567แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com