แจกฟรี ตารางบอล 27 ม.ค. 2567

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
มิลล์วอลล์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ซันเดอร์แลนด์
22:00
สโตกซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
22:00
Exeter City
แบล็กพูล
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
Cheltenham Town
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Northampton Town
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Port Vale
22:00
พอร์ตสมัท
เรดิง
22:00
Leyton Orient
วีแกนแอทเลติก
22:00
Stevenage
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Mansfield Town
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
Stockport County
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
จิลลิ่งแฮม
มอร์แคมป์
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Notts County
22:00
Barrow
Swindon Town
22:00
Bradford City
Walsall
22:00
Sutton United
Wrexham
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
00:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
พีเอสวี
00:45
Almere City
Excelsior
03:00
อูเทรชท์
Heracles Almelo
03:00
อาแจกซ์

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VfL Wolfsburg
21:30
FC Köln
TSG Hoffenheim
21:30
Heidenheim
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
SC Freiburg
FC Augsburg
21:30
FC Bayern München
Bayer 04 Leverkusen
00:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
23:00
เม็ตซ์
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
21:00
อูดิเนเซ่
ยูเวนตุส
00:00
เอ็มโปลี
เอซี มิลาน
02:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
พัลมาส
22:15
เรอัล มาดริด
FC Barcelona
00:30
บียาร์เรอัล
มาจอร์กา
03:00
เรอัล เบติส

462 England - National League

Fylde
22:00
Bromley
Aldershot Town
22:00
โรชเดล
Altrincham
22:00
Eastleigh
Boreham Wood
22:00
Dorking Wanderers
Chesterfield
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Dagenham & Redbridge
22:00
Kidderminster Harriers
Gateshead
22:00
Barnet
Hartlepool United
22:00
York City
Maidenhead United
22:00
Solihull Moors
Oldham Athletic
22:00
Woking
Oxford City
22:00
Ebbsfleet United
Wealdstone
22:00
Halifax Town

462 เอฟเอคัพ

อิปสวิช ทาวน์
19:30
Maidstone United
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เอฟเวอร์ตัน
22:00
ลูตัน ทาวน์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
ไบรท์ตัน
ฟูลัม
02:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 England - Women's Super League

Brighton W
00:30
Chelsea W

11 บุนเดิสลีกา 2

Hansa Rostock
19:00
Elversberg
Osnabrück
19:00
พาเดอร์บอร์น
Wehen Wiesbaden
19:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
02:30
St. Pauli

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
22:00
OH Leuven
เกนท์
02:45
Westerlo
Sporting Charleroi
02:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - Challenger Pro League

KRC Genk II
22:00
RSC Anderlecht II
RFC Seraing
00:15
Lierse Kempenzonen
Dender
02:00
Patro Eisden

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
20:50
Rudeš
Istra 1961
23:00
ดีนาโมซาเกร็บ

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
21:00
อาเมียงส์
Ajaccio
01:00
Concarneau
Annecy
01:00
Pau
Auxerre
01:00
แก็งก็อง
ก็อง
01:00
Troyes
วาล็องเซียนส์
01:00
Bastia
Paris
01:00
Dunkerque
Quevilly Rouen
01:00
Grenoble Foot 38
Rodez
01:00
Laval

125 Greece - Super League

Panaitolikos
22:30
Lamia
Panserraikos
00:30
Volos NFC
Kifisia
01:00
Aris

251 Italy - Serie B

Como
20:00
Ascoli
Modena
20:00
ปาร์มา
Südtirol
20:00
Cosenza
Venezia
20:00
Ternana
Cremonese
20:00
เบรสชา
Bari 1908
22:15
Reggiana
FeralpiSalò
22:15
Lecco
Pisa
22:15
Spezia

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
19:00
Sepsi
Otelul
22:00
Petrolul 52
Dinamo Bucureşti
01:00
Rapid Bucuresti

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
19:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
22:00
Ross County
Hearts
22:00
Aberdeen
Kilmarnock
22:00
Hibernian
Livingston
22:00
Dundee
St. Johnstone
22:00
Motherwell

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
22:15
เรอัลซาราโกซา
FC Cartagena
22:15
Amorebieta
เรอัล โอเบียโด้
00:30
เลกาเนส
เลบันเต้
03:00
เตเนริเฟ

62 Switzerland - Super League

Servette
00:00
Yverdon Sport
Stade Lausanne-Ouchy
00:00
Winterthur
บาเซิ่ล
02:30
ยังบอยส์

404 Turkey - Super Lig

Alanyaspor
20:00
Pendikspor
Adana Demirspor
23:00
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
17:30
BB Erzurumspor
Çorum Belediyespor
20:00
Göztepe
Eyüpspor
23:00
Tuzlaspor

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:15
Huracán
Independiente Rivadavia
07:15
Independiente
San Lorenzo
03:00
Lanús
Platense
05:00
Boca Juniors

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:00
Toluca
Tijuana
10:00
Guadalajara
Cruz Azul
06:00
Mazatlán
León
06:00
Santos Laguna

98 Australia - A-League Men

Western United
13:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:45
Brisbane Roar

98 Australia - A-League Women

Western Sydney Wanderers W
13:00
Brisbane Roar W
Adelaide United W
13:30
Perth Glory W

99474 World - Club Friendlies 3

กัมบะ โอซาก้า
09:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เวกัลตะ เซนได
09:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
11:00
Tegevajaro Miyazaki
Baník Ostrava
15:00
Obolon'-Brovar
Olimpija
15:30
Novi Pazar
Neman Grodno
15:30
Dinamo Minsk
Hillerød
16:00
Hvidovre
Lisen
16:00
Start Brno
Sigma Olomouc II
16:00
Frýdek-Místek
Jagiellonia Białystok
16:00
Ordabasy
Neftekhimik
16:00
Dinamo Bryansk
Dinamo Brest
16:30
Slavia
Písek
16:30
Dukla Praha
FC Helsingør
17:00
HIK
Sokol Saratov
17:00
Druzhba
Odra Opole
17:00
Miedź Legnica
Beroe
17:00
Atletik Kuklen
Táborsko
17:00
Příbram
TS Galaxy
17:00
Bohemians 1905
Skalica
17:00
Púchov
MP
17:15
PEPO
Vasas
17:30
MOL Fehérvár
Kongsvinger
17:30
Kongsvinger II
KFUM
17:30
Mjøndalen
Zbrojovka Brno
17:30
Hodonín-Šardice
Isloch
17:50
Slutsk
Aluminij
18:00
Makedonija
เอสเค สลาเวีย ปราก
18:00
Beijing Guoan
Sogndal
18:00
Bjarg
Lillestrøm
18:00
Fredrikstad
Stal Rzeszów
18:00
Stal Stalowa Wola
Motor Lublin
18:00
Resovia Rzeszów
Deisenhofen
18:00
Buchbach
Hannover 96 II
18:00
Borussia Hildesheim
Inter Türkspor Kiel
18:00
Weiche Flensburg
Dnepr Mogilev
18:00
Gomel
Næstved
18:30
Nykøbing
Etar
18:30
Yantra 1919
Lisen
18:30
Spartak Myjava
Hebar 1918
18:30
Maritsa Plovdiv
Eidsvold
19:00
Elverum
Strømmen
19:00
Gjelleråsen
Longford Town
19:00
Shamrock Rovers
Chrobry Głogów
19:00
Polkowice
Vejgaard B
19:00
Vendsyssel
MTK
19:00
Banská Bystrica
BFA
19:00
Hegelmann Litauen
Žilina
19:00
Podbeskidzie
CSKA 1948 Sofia
19:00
Montana
Warta Poznań
19:00
Slovan Liberec
Örgryte
19:00
Oddevold
Lokomotiv Plovdiv
19:00
OFK Pirin
Kalmar
19:00
HB Køge
Hannover 96 II
19:00
Rödinghausen
Brage
19:00
Gefle
Sarpsborg 08
19:00
Sandefjord
Spartak Trnava
19:00
Hartberg
Sirius
19:00
Degerfors
Jeddeloh
19:00
St. Pauli II
Wisła Kraków
19:00
Atyrau
Vejle
19:30
Velez
Nürnberg II
19:30
Neumarkt Germany
Železničar Pančevo
19:30
Spartak Subotica
Žalgiris
19:30
Kauno Žalgiris
Nõmme Kalju
20:00
FA Šiauliai
Bačka Topola
20:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
Znicz Pruszków
20:00
Kalisz
TSG Tübingen
20:00
Balingen
Schott Mainz
20:00
Pirmasens
Ranheim
20:00
Tiller
Varberg BoIS
20:00
Helsingborg
WSG Tirol
20:00
Koper
Molde
20:00
Kristiansund
Austria Lustenau
20:00
Slovácko
Kazincbarcika
20:00
FK Košice
Yenisey
20:00
Dobrudzha 1919
Köln II
20:00
FV Engers 07
Västerås SK
20:00
Djurgården
SV Lippstadt 08
20:00
FC Bocholt
Nõmme United
20:00
FA Šiauliai
Amstetten
20:00
Rapid Wien II
Düren Merzenich
20:00
Koblenz
1960 Hanau
20:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
Wormatia Worms
20:00
FSV Frankfurt
Bissingen
20:00
SGV Freiberg
Brommapojkarna
20:00
AIK
Schweinfurt
20:00
Würzburger FV
Nõmme United
20:00
FA Šiauliai
Augsburg II
20:00
Eintracht Bamberg
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:00
Śląsk Wrocław
Vilzing
20:00
Gebenbach
Wacker Burghausen
20:00
1860 Rosenheim
SC Wiedenbrück
20:00
Hessen Kassel
Kilia Kiel
20:00
Altona 93
Rot Weiss Ahlen
20:00
Bersenbrück
Schwarz-Weiß Bregenz
20:00
Rapperswil-Jona
Teutonia Hamburg
20:00
Todesfelde
Polonia Warszawa
20:30
Pogoń Siedlce
Lokomotiv Sofia 1929
20:30
Septemvri Sofia
Eintracht Norderstedt
20:30
Preußen Münster II
Radnički Niš
20:30
Slovácko
Sligo Rovers
21:00
Galway United
Ørn Horten
21:00
Fram
เซนิต
21:00
Ural
Raków Częstochowa
21:00
ลูโดโกเรต์ส
Shkupi
21:00
Karviná
Rödinghausen
21:00
Havelse
Mjällby
21:00
B 93
FC 1906 Erlensee
21:00
Mainz 05 II
Viktoria Griesheim
21:00
Eintracht Frankfurt II
Drochtersen / Assel
21:00
Kickers Emden
Krems
21:00
St. Pölten
Stal Mielec
21:00
Polessya
Moss
21:30
Kjelsås
Mladá Boleslav
21:30
LNZ Cherkasy
Katowice
21:30
Lech Poznań II
Baník Ostrava
21:30
Olimpija
Beijing Guoan
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Rheindorf Altach II
22:15
Dornbirn
ซูดูว่า
22:30
Dainava
Sturm Graz
22:30
MTK
Domžale
23:00
Javor Ivanjica
Znicz Pruszków
23:00
Swit
Valmiera
23:00
Flora
TransINVEST Vilnius
23:30
Ekranas
Athlone Town
01:00
Shelbourne
นิวยอร์กซิตี
01:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
Be1 NFA
01:00
Džiugas Telšiai
ออร์แลนโด้ ซิตี้
02:00
ฟลาเมงโก
Phoenix Rising
03:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
แอลเอ แกลักซี
05:00
Nordsjælland
Birmingham Legion
05:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
Győri ETO
06:00
Zalaegerszegi TE
Piast Gliwice
06:00
Metalist 1925 Kharkiv

99474 World - Club Friendlies 4

Hradec Kralove II
16:00
Ústí nad Orlicí
Benesov
16:00
Povltava FA
Mlada Boleslav II
16:00
Dukla Praha II
Meteor Praha
16:00
Sokol Zápy
Motorlet Praha
16:00
Jablonec II
Karlovy Vary
17:00
Chomutov
Győri ETO
17:00
Petržalka akadémia
Banik Sous
17:00
Slovan Velvary
Kazincbarcika
17:00
Tiszaújváros
CSA Steaua Bucureşti
17:00
Progresul Spartac
Oure
17:00
Næsby
Vanløse
17:00
Tarnby FF
Polonia Bytom
17:00
Wieczysta Kraków
Hutnik Krakow
17:00
KSZO
Glostrup FK
17:00
Holbæk B&I
Sokol Brozany
17:00
Slavia Praha II
Győri ETO
17:00
Servette II
Zagłębie Lubin II
17:00
Sokół Kleczew
Castkovce
17:00
Povazska Bystrica
Wettswil-Bonstetten
18:00
Cham
Sleipner
18:00
Hammarby Talang
Union Sandersdorf
18:00
SSC Weißenfels
Wislanie Jaskowice
18:00
Rekord Bielsko-Biała
Gleisdorf 09
18:00
FSC Hochegger Dächer
Lovech
18:00
Spartak Pleven
Tatran Prešov
18:00
Dolny Kubin
Chojniczanka Chojnice
18:30
Olimpia Grudziądz
FK Kozuv Gevgelija
19:00
Tikves
Karbach
19:00
Andernach
Schonnebeck
19:00
ASC Dortmund
Pohronie
19:00
Banik Kalinovo
Laanemaa Haapsalu
19:00
Maardu
Voska Sport
19:00
Sileks
Vevey Sports
19:00
Bulle
Étoile Carouge
19:00
Servette II
Unirea Dej
19:00
Bihor Oradea
FA 2000
20:00
Sundby
Union Mauer
20:00
Draßburg
St. Anna
20:00
Kalsdorf
Biel-Bienne
20:30
Lausanne II
Lugano II
20:30
Eschen / Mauren
Offenburger FV
21:00
Teningen
Sprockhövel
21:00
Schwarz-Weiß Essen
Monagas
21:30
Academia Puerto Cabello
Deportivo La Guaira
00:30
Carabobo
Caracas
02:30
Metropolitanos

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 27 ม.ค. 2567ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet88up.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 ม.ค. 2567เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 27 ม.ค. 2567ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 27 ม.ค. 2567ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 ม.ค. 2567เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง

นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 27 ม.ค. 2567แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com