ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
PAOK
02:00
| |
คราสโนดาร์ |
||
Midtjylland
02:00
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
02:00
| |
Maccabi Tel Aviv |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
Benevento
23:00
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
อูดิเนเซ่
23:00
| |
Spezia |
||
ลาซิโอ
01:45
| |
อตาลันต้า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เอสดี ฮูเอสก้า
00:00
| |
แอตเลติโก มาดริด |
||
บียาร์เรอัล
00:00
| |
เดปอร์ติโบ อลาเบส |
||
SD Eibar
02:30
| |
เอลเช่ |
||
เรอัล มาดริด
02:30
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
เจลีก |
||||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
| |
สากัน โตสู |
||
วิสเซล โคเบะ
17:00
| |
นาโกย่า แกรมปัส |
||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
| |
เอฟซี โตเกียว |
||
เจลีก 2 |
||||
มาชิดา เซลเวีย
17:00
| |
Giravanz Kitakyushu |
||
FC เรียวเคียว
17:00
| |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
||
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
| |
ซไวเก้น คานาซาวะ |
||
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
| |
จูบิโล่ อิวาตะ |
||
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
| |
เกียวโต แซงก้า |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
| |
เอฮิเมะ |
||
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
||
ThespaKusatsu Gunma
17:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
| |
โทชิกิ SC |
||
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
| |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
||
World - Club Friendlies |
||||
Granada II
16:30
| |
Linense |
||
Partick Thistle
20:00
| |
Ayr United |
||
Rota
23:00
| |
Xerez |
||
Somorrostro
00:00
| |
Barakaldo |
||
Real Ávila
00:00
| |
Talavera CF |
||
Arandina
00:00
| |
Cristo Atlético |
||
Vilafranca
00:30
| |
Badalona |
||
Txantrea
01:00
| |
Peña Sport |
||
Miajadas
01:00
| |
Merida |
||
Don Benito
01:00
| |
Cacereño |
||
Lucena
01:00
| |
คอร์โดบา |
||
Eldense
01:00
| |
Albacete II |
||
Ballyclare Comrades
01:45
| |
Glenavon |
||
คาราบาว คัพ |
||||
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
23:30
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
เบิร์นลีย์
01:00
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
ไบรท์ตัน
01:45
| |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
||
เอฟเวอร์ตัน
01:45
| |
เวสต์แฮม |
||
อีเอฟเอล โทรฟี |
||||
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:00
| |
Brighton U21 |
||
England - Professional Development League |
||||
Crewe U23
19:00
| |
Coventry U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Kingstonian
01:45
| |
Wingate & Finchley |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Romford
01:45
| |
Basildon United |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Aylesbury United
01:45
| |
Wantage Town |
||
Kidlington
01:45
| |
Halesowen Town |
||
England - Non League Div One: Southern S & W |
||||
Paulton Rovers
01:30
| |
Bideford |
||
Willand Rovers
01:30
| |
AFC Totton |
||
Larkhall Athletic
01:45
| |
Basingstoke Town |
||
Slimbridge
01:45
| |
Bristol Manor Farm |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Mainz 05 II
20:00
| |
Ulm |
||
Sonnenhof Großaspach
23:30
| |
Freiburg II |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Linx
22:00
| |
Lörrach-Brombach |
||
Neckarsulmer SU
00:00
| |
Freiburger FC |
||
Astoria Walldorf II
00:00
| |
Oberachern |
||
Bissingen
00:00
| |
Spfr. Dorfmerkingen |
||
CfR Pforzheim
00:00
| |
Rielasingen-Arlen |
||
Reutlingen
00:00
| |
Sandhausen II |
||
Nöttingen
00:00
| |
Ilshofen |
||
Bruchsal
00:00
| |
SGV Freiberg |
||
Göppinger SV
00:00
| |
Stuttgarter Kickers |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
SFL Bremerhaven
00:30
| |
BTS Neustadt |
||
OSC Bremerhaven
00:30
| |
Komet Arsten |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Lupo-Martini
01:00
| |
Arminia Hannover |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Paderborn 07 II
00:15
| |
Gütersloh |
||
Germany - Super Cup |
||||
บาเยิร์น มิวนิค
01:30
| |
ดอร์ทมุนด์ |
||
Armenia - Premier League |
||||
Ararat-Armenia
19:15
| |
Pyunik |
||
Shirak
19:15
| |
Lori |
||
Alashkert
19:15
| |
Gandzasar |
||
Ararat
19:15
| |
Banants |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Dornbirn
23:30
| |
Rapid Wien II |
||
Floridsdorfer AC
23:30
| |
Kapfenberger SV |
||
Vorwärts Steyr
01:25
| |
Austria Klagenfurt |
||
Austria - Austrian Cup |
||||
Schwaz
00:00
| |
Hohenems |
||
Belgium - First Division B |
||||
Westerlo
00:00
| |
Deinze |
||
Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup |
||||
Travnik
21:00
| |
Borac Banja Luka |
||
Rudar Prijedor
21:00
| |
Olimpic Sarajevo |
||
Gorazde
21:00
| |
Sloboda Tuzla |
||
Radnicki Lukavac
21:00
| |
Sarajevo |
||
Sloboda Novi Grad
21:00
| |
Sloga |
||
Buducnost Banovici
21:00
| |
Zeljeznicar |
||
Tekstilac Derventa
21:00
| |
Zrinjski |
||
Dizdaruša
21:00
| |
Velez |
||
Slavija
21:00
| |
Mladost Doboj Kakanj |
||
GOSK Gabela
21:00
| |
Siroki Brijeg |
||
Zvijezda Gradačac
21:00
| |
Radnik Bijeljina |
||
Zvijezda '09 Brgule
21:00
| |
Modrica |
||
Klis Buturović Polje
21:00
| |
UNIS Vogosca |
||
Velež Nevesinje
21:00
| |
Igman Konjic |
||
Fortuna Zenica
21:00
| |
Rudar Kakanj |
||
Bulgaria - Bulgarian Cup |
||||
Chavdar Troyan
20:00
| |
Kariana Erden |
||
Chernomorets Balchik
20:00
| |
Vitosha Bistritsa |
||
Botev Ihtiman
20:00
| |
Neftohimik |
||
Sevlievo
20:00
| |
Lokomotiv G. Oryahovitsa |
||
Nadezhda Dobroslavtsi
20:00
| |
FK Minyor Pernik |
||
Izvor Gorski izvor
20:00
| |
Septemvri Simitli |
||
Oborishte
20:00
| |
Dobrudzha 1919 |
||
Svetkavitsa Targovishte
20:00
| |
Sozopol |
||
Drenovets
20:00
| |
Strumska slava |
||
Dunav 2010
22:30
| |
Yantra 1919 |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Croatia Zmijavci
20:30
| |
Solin |
||
Rudeš
20:30
| |
Sesvete |
||
Cibalia
20:30
| |
Hajduk Split II |
||
Dubrava Zagreb
20:30
| |
Bijelo Brdo |
||
Orijent 1919
20:30
| |
Dinamo Zagreb II |
||
Hrvatski Dragovoljac
20:30
| |
Opatija |
||
Osijek II
20:30
| |
Kustošija |
||
Junak
20:30
| |
Inter Zaprešić |
||
Dugopolje
20:30
| |
Medimurje Cakovec |
||
Croatia - Croatia Cup |
||||
Udarnik Kurilovec
20:30
| |
Vinogradar |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
EN THOI Lakatamia
20:00
| |
Akritas |
||
Omonia Aradippou
20:00
| |
PAEEK |
||
Ahironas
20:00
| |
Onisilos |
||
AE Zakakiou
20:00
| |
Digenis Morphou |
||
Omonia Psevda
20:00
| |
Aris |
||
Alki Oroklini
20:00
| |
Ayia Napa |
||
Kouris Erimi
20:00
| |
ASIL Lysi |
||
Xylotympou
20:00
| |
Digenis Ypsonas |
||
Othellos
22:00
| |
Anagennisi Deryneia |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
Sparta Praha
20:00
| |
Blansko |
||
Chlumec nad Cidlinou
20:30
| |
Teplice |
||
Viktoria Žižkov
20:30
| |
Slovan Liberec |
||
Karviná
20:30
| |
Vlašim |
||
Táborsko
20:30
| |
Bohemians 1905 |
||
เอสเค สลาเวีย ปราก
20:30
| |
Dukla Praha |
||
Přepeře
20:30
| |
Viktoria Plzeň |
||
Denmark - First Division |
||||
Viborg
23:00
| |
Vendsyssel |
||
FC Helsingør
00:00
| |
HB Køge |
||
Kolding IF
00:00
| |
Silkeborg |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Nõmme Kalju
23:00
| |
Tulevik |
||
Finland - Ykkonen |
||||
VPS
22:30
| |
Jaro |
||
MYPA
22:30
| |
KTP |
||
MP
22:30
| |
Gnistan |
||
SJK Akatemia
22:30
| |
KPV |
||
EIF
22:30
| |
MuSa |
||
Oulu
22:30
| |
Kajaani |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Ajaccio
00:00
| |
Dunkerque |
||
Italy - Coppa Italia |
||||
Reggina
19:00
| |
Teramo |
||
Cremonese
20:00
| |
Arezzo |
||
Cosenza
20:00
| |
Alessandria |
||
Cittadella
20:00
| |
Novara |
||
โฟรซิโนเน่
20:00
| |
Calcio Padova |
||
Pisa
20:00
| |
Juve Stabia |
||
Pescara
20:30
| |
San Nicolò |
||
Virtus Entella
21:00
| |
AlbinoLeffe |
||
Ascoli
22:00
| |
Perugia |
||
เอ็มโปลี
22:00
| |
Renate |
||
Vicenza
22:00
| |
Pro Patria |
||
Salernitana
23:00
| |
Südtirol |
||
Venezia
23:00
| |
Carrarese |
||
เลชเช่
23:00
| |
FeralpiSalò |
||
Pordenone
23:00
| |
Casarano |
||
คิเอโว่
23:00
| |
Catanzaro |
||
Reggiana
23:00
| |
Monopoli |
||
เบรสชา
01:00
| |
Trapani |
||
สปาล
02:00
| |
Bari 1908 |
||
Malta - Premier League |
||||
Tarxien Rainbows
22:00
| |
Hibernians |
||
Lija Athletic
22:00
| |
Birkirkara |
||
Hamrun Spartans
02:15
| |
Senglea Athletic |
||
Valletta
02:15
| |
Gzira United |
||
Montenegro - First League |
||||
Petrovac
20:30
| |
Jezero |
||
Sutjeska
21:00
| |
Rudar |
||
Mladost
22:00
| |
Zeta |
||
Mladost Ljeskopolje
23:00
| |
Dečić |
||
Budućnost
00:00
| |
Iskra |
||
Montenegro - Second League |
||||
Arsenal Tivat
20:30
| |
Grbalj |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Sandecja Nowy Sącz
21:00
| |
Stomil Olsztyn |
||
Chrobry Głogów
23:00
| |
Górnik Łęczna |
||
Korona Kielce
23:10
| |
Nieciecza |
||
Odra Opole
23:30
| |
Resovia Rzeszów |
||
Bełchatów
00:00
| |
ŁKS Łódź |
||
Radomiak Radom
00:00
| |
Miedź Legnica |
||
Puszcza Niepołomice
00:00
| |
Jastrzębie |
||
Russia - Russian Cup |
||||
Rodina Moskva
17:00
| |
Yenisey |
||
Zenit Irkutsk
17:00
| |
Olimpiyets |
||
Volga Ulyanovsk
20:00
| |
Veles |
||
Mashuk-KMV
20:00
| |
Dinamo Bryansk |
||
Salyut Belgorod
21:00
| |
Tekstilshchik |
||
Zvezda Perm
21:00
| |
Orenburg |
||
Dinamo Stavropol'
23:00
| |
Krylya Sovetov |
||
Chernomorets
23:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
สโลวาน บราติสลาวา
23:00
| |
Senica |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Olimpija
01:00
| |
Gorica |
||
Sweden - Svenska Cupen |
||||
Boden
20:30
| |
Västerås SK |
||
Forward
21:00
| |
Akropolis |
||
Gauthiod
21:00
| |
Ljungskile |
||
Angered BK
21:30
| |
Häcken |
||
Astrio
21:30
| |
Falkenberg |
||
Sandviken
23:30
| |
Jönköpings Södra |
||
Newroz
23:30
| |
Umeå |
||
Stockholm Internazionale
23:30
| |
Degerfors |
||
Täby
23:30
| |
AFC Eskilstuna |
||
Gute
23:30
| |
Hammarby |
||
Stenungsund
23:30
| |
Elfsborg |
||
Halmia
23:30
| |
Helsingborg |
||
Torns
23:30
| |
Trelleborg |
||
Assyriska BK
23:30
| |
Mjällby |
||
Oskarshamns AIK
23:30
| |
Varberg BoIS |
||
Husqvarna
23:30
| |
IFK Göteborg |
||
Landskrona
23:30
| |
Öster |
||
Ukraine - Ukrainian Cup |
||||
Hirnyk-Sport
18:00
| |
Dnipro-1 |
||
Polessya
19:00
| |
Minai |
||
Veres
19:00
| |
Mykolaiv |
||
Viktoriya Mykolaivka
19:00
| |
Mariupol |
||
Hirnyk
20:00
| |
Nyva Vinnytsya |
||
Epitsentr Dunayivtsi
20:00
| |
Ahrobiznes Volochysk |
||
Vorskla
21:00
| |
Lviv |
||
Desna
21:00
| |
Rukh Vynnyky |
||
Prykarpattia
21:30
| |
Kolos Kovalivka |
||
โอเล็กซานเดรีย
22:30
| |
Inhulets |
||
Wales - Premier League |
||||
Bala Town
01:45
| |
The New Saints |
||
Barry Town United
01:45
| |
Haverfordwest County |
||
Caernarfon Town
01:45
| |
Flint Town United |
||
Connah's Quay
01:45
| |
Aberystwyth Town |
||
Cardiff MU
01:45
| |
Penybont |
||
Brazil - Serie B |
||||
Guarani
07:30
| |
Sampaio Corrêa |
||
Paraná
07:30
| |
Chapecoense |
||
Cuiabá
08:30
| |
Náutico |
||
Confiança
02:30
| |
Brasil de Pelotas |
||
Cruzeiro
05:15
| |
Ponte Preta |
||
Brazil - Serie C |
||||
Tombense
06:00
| |
Criciúma |
||
Chile - Primera B |
||||
Copiapó
21:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
San Luis
21:00
| |
Puerto Montt |
||
San Marcos
22:00
| |
Deportes Valdivia |
||
Cobreloa
23:30
| |
Deportes Temuco |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Rionegro Águilas
07:40
| |
Deportivo Pasto |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Tigres
06:00
| |
Real Cartagena |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
ADR Jicaral
03:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Guayaquil City
05:00
| |
El Nacional |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Cancún
07:05
| |
Venados |
||
Cimarrones de Sonora
09:05
| |
Mineros de Zacatecas |
||
Tapatío
05:00
| |
Tepatitlán de Morelos |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Managua
06:00
| |
Deportivo Ocotal |
||
Peru - Primera Division |
||||
Carlos Manucci
01:00
| |
Sporting Cristal |
||
Deportivo Municipal
03:30
| |
Universitario |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
New York RB II
04:00
| |
North Carolina |
||
Indy Eleven
06:00
| |
Sporting Kansas City II |
||
Loudoun United
06:00
| |
New York RB II |
||
Bethlehem Steel
06:30
| |
Hartford Athletic |
||
Miami FC II
06:30
| |
Charleston Battery |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Khouribga
01:00
| |
Raja Beni Mellal |
||
RSB Berkane
01:00
| |
CR Khemis Zemamra |
||
Mouloudia Oujda
01:00
| |
Raja Casablanca |
||
Ittihad Tanger
01:00
| |
Moghreb Tétouan |
||
Wydad Casablanca
01:00
| |
Olympic Safi |
||
FUS Rabat
01:00
| |
Rapide Oued Zem |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Ahli
21:00
| |
Aqaba |
||
Al Salt
23:30
| |
Al Faysali |
||
China PR - League One |
||||
Nei Mongol Zhongyou
14:00
| |
Beijing BG |
||
Xinjiang Tianshan
14:00
| |
Nantong Zhiyun |
||
Heilongjiang Lava Spring
14:00
| |
Changchun Yatai |
||
Shenyang Urban
14:30
| |
Meizhou Hakka |
||
Beijing Renhe
18:35
| |
Chengdu Qianbao |
||
Hangzhou
18:35
| |
Guizhou Zhicheng |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Southern District
14:00
| |
Happy Valley |
||
เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ |
||||
Fukuyama City
14:00
| |
Baleine Shimonoseki |
||
Thailand - FA Cup |
||||
หนองบัว พิชญ เอฟซี
15:30
| |
Namphong United |
||
Surin
15:30
| |
Techno Sawang |
||
Kalasin
15:30
| |
Chaiyaphum United |
||
Pakchong
15:30
| |
Bang Khun Thian United |
||
Ubonkids City
15:30
| |
Kranuan |
||
Krabi
15:30
| |
Samut Songkhram |
||
Kabin United
15:30
| |
Banbueng |
||
Muangkan United
15:30
| |
Aidin Sport |
||
Kanthararom United
15:30
| |
ขอนแก่น เอฟซี |
||
Suwannaphum United
15:30
| |
BSB Pakkert City |
||
Udon United
15:30
| |
Phitsanulok |
||
Maejo United
15:30
| |
สมุทรปราการ ซิตี้ |
||
Khonkaen Mordindang
15:30
| |
ศรีสะเกษ เอฟซี |
||
Bangkok
15:30
| |
Roi Et |
||
Hippo
15:30
| |
See Kwae |
||
Kohkwang
15:30
| |
Chiangrai |
||
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
15:30
| |
Lamphun Warrior |
||
Sing Ubon
15:30
| |
Don Mueang |
||
Kamphaeng Phet
15:30
| |
IESA Ayutthaya |
||
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
| |
Songkhla |
||
Watbot
15:30
| |
Siam |
||
Rayong United
15:30
| |
Khon Kaen United |
||
Raj Pracha
17:00
| |
JTFC |
||
Nonthaburi
18:00
| |
Pro Kick United |
||
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
| |
Uthai Thani |
||
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
| |
Samut Prakan |
||
Chachoengsao Hi-Tek
18:30
| |
Rasi Salai United |
||
Nakhon Pathom
19:00
| |
ชัยนาท ฮอร์นบิล |
||
Vietnam - V-League 2 |
||||
Dak Lak
15:30
| |
Bà Ria Vũng Tàu |
||
Tay Ninh
15:30
| |
Long An |
||
Hue
15:30
| |
Bình Phước |
||
Can Tho
15:30
| |
An Giang |
||
Pho Hien
15:30
| |
Binh Dinh |
||
Sanna Khanh Hoa
15:30
| |
Dong Thap |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Al Nassr
20:40
| |
Al Ahli Jeddah |
||
Persepolis
00:45
| |
Pakhtakor |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Taipower
07:00
| |
Ulaanbaatar City |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
LDU Quito
07:30
| |
Deportivo Binacional |
||
Boca Juniors
07:30
| |
Libertad |
||
Athletico PR
07:30
| |
Wilstermann |
||
América de Cali
07:30
| |
Internacional |
||
Palmeiras
05:15
| |
Bolívar |
||
Nacional
05:15
| |
Racing Club |
||
Caracas
05:15
| |
Independiente Medellín |
||
Belgium - Division 3: ACFF |
||||
Solières Sport
01:00
| |
Tubize |
||
Belgium - Division 3: Group A |
||||
Gullegem
00:30
| |
Oudenaarde |
||
RFC Wetteren
01:00
| |
Merelbeke |
||
Belgium - Division 3: Group B |
||||
Spouwen-Mopertingen
01:00
| |
Hades |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Witgoor Sport
01:30
| |
Nijlen |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Gosselies Sports
01:00
| |
Stockel |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Mormont
01:00
| |
Stade Disonais |
||
Jodoigne
01:00
| |
Herstal |
||
Belgium - Provincial-Antwerpen |
||||
Antonia
01:00
| |
Kalmthout |
||
Vorselaar
01:00
| |
Berg en Dal |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Linden
01:00
| |
Hoegaarden-Outgaarden |
||
Sporting Kampenhout
01:00
| |
Grimbergen |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Blankenberge
01:00
| |
Dadizele |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Jiskra Domažlice
20:30
| |
Sparta Praha II |
||
Sokol Hostoun
21:00
| |
Příbram II |
||
France - CFA Group B |
||||
Haguenau
01:00
| |
Bobigny |
||
France - CFA Group C |
||||
Andrézieux
00:00
| |
Monaco II |
||
Jura Sud Foot
01:00
| |
Saint-Priest |
||
Toulon
01:00
| |
Olympique Marseille II |
||
France - CFA Group D |
||||
Bourges 18
01:00
| |
Le Puy F.43 Auvergne |
||
Norway - 2. Division |
||||
Levanger
20:00
| |
Sotra |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Śląsk Wrocław II
17:00
| |
Motor Lublin |
||
Garbarnia Kraków
20:00
| |
Bytovia Bytów |
||
SKRA Częstochowa
20:30
| |
Chojniczanka Chojnice |
||
Stargard Szczeciński
21:00
| |
Stal Rzeszów |
||
Pogoń Siedlce
23:00
| |
Lech Poznań II |
||
Olimpia Grudziądz
23:00
| |
Katowice |
||
Kalisz
23:00
| |
Wigry Suwałki |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Serrano RJ
01:00
| |
Duque de Caxias |
||
Nova Cidade
01:00
| |
Olaria |
||
Serra Macaense
01:00
| |
Audax Rio |
||
Gonçalense
01:00
| |
Rio São Paulo |
||
Brazil - Paranaense 2 |
||||
Araucária
01:30
| |
Rolândia |
||
Azuriz
01:30
| |
Nacional PR |
||
Maringá
01:30
| |
Andraus Brasil |
||
Prudentópolis
01:30
| |
AA Batel |
||
Independiente FSJ
01:30
| |
Apucarana |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
São Bernardo
01:00
| |
São Bento |
||
São Caetano
02:30
| |
XV de Piracicaba |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Team Helm
20:30
| |
Trans |
||
Paide
23:00
| |
Pocarr |
||
Legion
23:00
| |
Saku Sporting |
||
FC Tallinn
23:30
| |
Vändra |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Atletico-PR U20
01:00
| |
Gremio U20 |
||
Ceará U20
01:00
| |
Chapecoense-SC U20 |
||
Cruzeiro U20
01:00
| |
Bahia U20 |
||
Fluminense U20
01:00
| |
Santos U20 |
||
Internacional U20
01:00
| |
Goias U20 |
||
Vitoria U20
01:00
| |
Botafogo U20 |
||
Latvia - Latvian Cup |
||||
Auda
23:00
| |
Rīgas FS |
||
Egypt - Egypt Cup |
||||
Al Ahly
01:00
| |
Tersana |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Hradec Kralove U19
17:00
| |
Brno U19 |
||
Ceske Budejovice U19
18:00
| |
Mlada Boleslav U19 |
||
Ostrava U19
18:15
| |
Slavia Prague U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Jagiellonia U18
16:00
| |
Wisla U18 |
||
Kosovo - Superliga |
||||
KF Llapi
20:00
| |
KF Ballkani |
||
Trepça'89
20:00
| |
Prishtina |
||
Drita
20:00
| |
Besa Pejë |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Zug
01:00
| |
Schötz |
||
Gossau
01:00
| |
Balzers |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Black Stars
00:30
| |
Bellinzona |
||
Stade Nyonnais
00:30
| |
Yverdon Sport |
||
England - FA Cup Women |
||||
Birmingham W
01:15
| |
Everton W |
||
Sweden - Svenska Cupen Women |
||||
Mariebo W
00:00
| |
Vittsjo |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Szent Mihály W
20:30
| |
Astra Hungary W |
||
MTK Hungaria W
21:00
| |
Kelen W |
||
เฟเรนซ์วารอส
21:30
| |
Viktória Szombathely W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Kolkheti Khobi
18:00
| |
Gareji |
||
Meshakhte
18:00
| |
Bakhmaro |
||
Saburtalo II
18:00
| |
Tbilisi City |
||
Italy - Primavera Cup |
||||
Lecce U19
16:00
| |
Crotone U19 |
||
Verona U19
19:00
| |
Cittadella U19 |
||
Monza U19
20:00
| |
Milan U19 |
||
Sampdoria U19
20:00
| |
Torino U19 |
||
Napoli U19
20:00
| |
Lazio U19 |
||
Bologna U19
20:00
| |
Vicenza Virtus U19 |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Vasco U20
20:00
| |
Flamengo RJ U20 |
||
Friburguense U20
01:00
| |
Boavista U20 |
||
Volta Redonda U20
01:00
| |
Americano U20 |
||
Resende U20
01:00
| |
Macaé U20 |
||
Madureira U20
01:00
| |
América RJ U20 |
||
Nova Iguaçu U20
01:00
| |
Bangu U20 |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Minas ICESP
01:00
| |
Corinthians |
||
São Paulo W
01:00
| |
Iranduba |
||
Audax
01:00
| |
Vitória BA |
||
Internacional RS
03:00
| |
Santos |
||
Cruzeiro
06:30
| |
Ponte Preta |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Paris II
01:00
| |
Les Ulis |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Côte Bleue
21:00
| |
Cannes |
||
Consolat Marseille
01:00
| |
Marseille Endoume Catalans |
||
Istres
01:00
| |
Rousset-Ste Victoire |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Poprad U19
20:00
| |
Nitra U19 |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Hamar
22:30
| |
KFS |
||
ÍH
01:30
| |
Kormákur / Hvöt |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Höttur / Huginn
22:00
| |
KFG |
||
Einherji
22:30
| |
Sindri |
||
Reynir
23:00
| |
Álftanes |
||
KV
02:00
| |
Tindastóll |
||
Augnablik
03:00
| |
Ægir |
||
Vængir Jupiters
03:00
| |
Ellidi |
||
Chile - Segunda División |
||||
Colchagua
21:00
| |
General Velásquez |
||
Deportes Vallenar
22:00
| |
Deportes Linares |
||
Colina
22:00
| |
Concepcion |
||
Fernández Vial
04:00
| |
San Antonio Unido |
||
Northern Ireland - Premiership Women |
||||
Derry City W
02:00
| |
Cliftonville W |
||
Linfield W
02:00
| |
Glentoran BU W |
||
Sion Swifts W
02:00
| |
Crusaders Strikers W |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
Ha Noi
05:00
| |
Ha Noi II |
||
PP Ha Nam
05:00
| |
GT Thai Nguyen |
||
Ho Chi Minh City II
05:00
| |
Ho Chi Minh City |
||
Son La
05:00
| |
TKS Viet Nam |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Selfoss W
23:00
| |
KR W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
TPV II
23:45
| |
Loiske |
||
TPK
00:15
| |
EuPa |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 30 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 30 ก.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 30 ก.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 30 ก.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com