ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
มึนเช่นกลัดบัค
00:55
| |
ชัคตาร์ |
||
โอลิมเปียกอส
00:55
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
บาเยิร์น มิวนิค
03:00
| |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
||
แอตเลติโก มาดริด
03:00
| |
โลโคโมทีฟ มอสโก |
||
อินเตอร์ มิลาน
03:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
| |
ปอร์โต้ |
||
ลิเวอร์พูล
03:00
| |
อตาลันต้า |
||
อาแจกซ์
03:00
| |
Midtjylland |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
มิดเดิลส์เบรอ
02:00
| |
ดาร์บีเคาน์ตี |
||
มิลล์วอลล์
02:00
| |
เรดิง |
||
บริสตอลซิตี
02:45
| |
วัตฟอร์ด |
||
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
| |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
||
สวอนซีซิตี
02:45
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
Lens
01:00
| |
น็องต์ |
||
เจลีก |
||||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:30
| |
กัมบะ โอซาก้า |
||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
| |
ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
||
โชนัน เบลล์มาเร่
17:30
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
||
สากัน โตสู
17:30
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
เจลีก 2 |
||||
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
| |
อวิสปา ฟูกูโอกะ |
||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
| |
Giravanz Kitakyushu |
||
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
| |
มัตซูโมโตะ ยามากะ |
||
ThespaKusatsu Gunma
17:00
| |
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
||
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
| |
เอฮิเมะ |
||
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
| |
ซไวเก้น คานาซาวะ |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
| |
โทชิกิ SC |
||
เกียวโต แซงก้า
17:00
| |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
||
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
| |
มาชิดา เซลเวีย |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
| |
FC เรียวเคียว |
||
England - Professional Development League |
||||
Wigan U23
20:00
| |
Sheffield Utd U23 |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Bayern München II
01:00
| |
Ingolstadt |
||
Kaiserslautern
01:00
| |
VfB Lübeck |
||
Dynamo Dresden
01:00
| |
Unterhaching |
||
Viktoria Köln
01:00
| |
Zwickau |
||
Magdeburg
01:00
| |
Hansa Rostock |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Holstein Kiel II
00:30
| |
Altona 93 |
||
Hamburger SV II
01:00
| |
Eintracht Norderstedt |
||
St. Pauli II
01:00
| |
LSK Hansa |
||
Phönix Lübeck
01:00
| |
Heider SV |
||
Hannover 96 II
01:00
| |
HSC Hannover |
||
Werder Bremen II
01:00
| |
Schwarz-Weiß Rehden |
||
Havelse
01:00
| |
Atlas Delmenhorst |
||
Jeddeloh
01:00
| |
VfB Oldenburg |
||
Wolfsburg II
01:00
| |
Oberneuland |
||
Drochtersen / Assel
01:30
| |
Weiche Flensburg |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Fortuna Düsseldorf II
21:30
| |
Borussia M'gladbach II |
||
Borussia Dortmund II
23:30
| |
Rödinghausen |
||
Sportfreunde Lotte
00:00
| |
Alemannia Aachen |
||
Fortuna Köln
00:00
| |
Preußen Münster |
||
Lippstadt 08
00:00
| |
Rot-Weiß Oberhausen |
||
Wegberg-Beeck
01:30
| |
Köln II |
||
Rot Weiss Ahlen
01:30
| |
Schalke 04 II |
||
Bonner SC
01:30
| |
SV 1919 Straelen |
||
Wiedenbrück
01:30
| |
Homberg |
||
Rot-Weiss Essen
01:30
| |
Wuppertaler SV |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Germania Ratingen
01:30
| |
Kray |
||
Cronenberger SC
01:30
| |
Schonnebeck |
||
Monheim
01:30
| |
Kleve |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Eisbachtal
01:30
| |
FV Engers 07 |
||
Albania - Superliga |
||||
Tirana
19:45
| |
Bylis Ballsh |
||
Apolonia Fier
19:45
| |
Partizani Tirana |
||
Skënderbeu Korçë
19:45
| |
Kastrioti Krujë |
||
Teuta Durrës
22:45
| |
Vllaznia Shkodër |
||
Kukësi
22:45
| |
Laçi |
||
Armenia - Premier League |
||||
Pyunik
16:00
| |
Gandzasar |
||
Austria - Austrian Cup |
||||
Austria Wien
23:15
| |
Hartberg |
||
First Vienna
02:25
| |
Rheindorf Altach |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Zaqatala
16:00
| |
Keşlə II |
||
Sabah II
17:00
| |
Sumqayıt II |
||
MOIK
17:00
| |
Qarabağ II |
||
Belgium - Pro League |
||||
Cercle Brugge
23:00
| |
Royal Excel Mouscron |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Istra 1961
23:00
| |
Osijek |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Dugopolje
19:30
| |
Dinamo Zagreb II |
||
Opatija
19:30
| |
Inter Zaprešić |
||
Rudeš
19:30
| |
Hajduk Split II |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
อาโปเอล
22:00
| |
Doxa |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Akritas
19:30
| |
Digenis Morphou |
||
Cyprus - Cyprus Cup |
||||
Ermis
22:00
| |
Nea Salamis |
||
AEK Larnaca
22:00
| |
AEL |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
České Budějovice
23:00
| |
Bohemians 1905 |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Blansko
19:00
| |
Hradec Králové |
||
Vlašim
19:30
| |
Vysočina Jihlava |
||
Prostějov
19:30
| |
Ústí nad Labem |
||
Lisen
19:30
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Dukla Praha
19:30
| |
Chrudim |
||
Varnsdorf
19:30
| |
Viktoria Žižkov |
||
Třinec
19:30
| |
Táborsko |
||
Greece - Super League |
||||
Asteras Tripolis
22:15
| |
Apollon Smirnis |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Siófok
19:00
| |
Csákvári TK |
||
Szolnoki MÁV
19:00
| |
Békéscsaba |
||
Budaörs
19:00
| |
Szombathelyi Haladás |
||
Vasas
00:00
| |
Nyíregyháza Spartacus |
||
Ajka
00:00
| |
Dorogi |
||
Kaposvári Rákóczi
00:00
| |
Soroksár SC |
||
Pécsi MFC
00:00
| |
DEAC |
||
Szeged 2011
00:00
| |
Győri ETO |
||
Gyirmót
00:00
| |
Kazincbarcika |
||
Debrecen
00:00
| |
Szentlőrinc SE |
||
Republic of Ireland - FAI Cup |
||||
Sligo Rovers
02:30
| |
Derry City |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Hadera
23:00
| |
Bnei Sakhnin |
||
Ashdod
00:00
| |
Maccabi Netanya |
||
Beitar Jerusalem
01:00
| |
Maccabi Petah Tikva |
||
Italy - Coppa Italia |
||||
เอ็มโปลี
20:30
| |
เบรสชา |
||
ปาร์มา
20:30
| |
Cosenza |
||
กายารี่
23:30
| |
เวโรน่า |
||
โบโลญญ่า
23:30
| |
Spezia |
||
อูดิเนเซ่
23:30
| |
ฟิออเรนติน่า |
||
Malta - First Division |
||||
Marsaxlokk
23:00
| |
Vittoriosa Stars |
||
Swieqi
03:15
| |
Marsa |
||
Moldova - National Division |
||||
Sfîntul Gheorghe
18:00
| |
Sheriff |
||
Speranţa Nisporeni
21:00
| |
Zimbru |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Puszcza Niepołomice
18:30
| |
Nieciecza |
||
Poland - Polish Cup |
||||
Widzew Lodz
23:40
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Cova Piedade
01:00
| |
Benfica II |
||
Portugal - Taça De Portugal |
||||
Casa Pia
17:00
| |
Nacional |
||
Russia - FNL |
||||
Neftekhimik
18:00
| |
Olimpiyets |
||
Spartak Vladikavkaz
19:00
| |
Yenisey |
||
Tekstilshchik
19:00
| |
Orenburg |
||
Dinamo Bryansk
20:00
| |
Chertanovo |
||
Irtysh
20:00
| |
Tom' Tomsk |
||
Fakel
20:00
| |
Veles |
||
Akron
20:00
| |
Spartak Moskva II |
||
Volgar Astrakhan
21:30
| |
SKA Khabarovsk |
||
Krylya Sovetov
22:00
| |
Chayka |
||
Shinnik
22:30
| |
Baltika |
||
Torpedo Moskva
23:00
| |
Krasnodar II |
||
Russia - Youth League |
||||
Ural U19
15:00
| |
Khimki U20 |
||
Ufa U19
15:00
| |
UOR №5 U20 |
||
Arsenal Tula U19
16:00
| |
Sochi U19 |
||
Akhmat Grozny U19
17:00
| |
Rostov U19 |
||
Rotor Volgograd U20
17:00
| |
Tambov U19 |
||
Akademiya Konoplev U20
17:00
| |
CSKA Moscow U19 |
||
Rubin Kazan U19
17:00
| |
Lokomotiv Moskva U19 |
||
Spartak Moskva U19
18:00
| |
Krasnodar U19 |
||
Zenit U19
18:00
| |
Strogino U20 |
||
Dinamo Moskva U19
19:00
| |
Chertanovo U20 |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Hamilton Academical
02:00
| |
Aberdeen |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Borac Čačak
19:00
| |
Zemun |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Liptovský Mikuláš
18:30
| |
Slavoj Trebišov |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Tabor Sežana
19:30
| |
Domžale |
||
Celje
23:00
| |
Maribor |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
พัลมาส
01:00
| |
Mirandés |
||
เรอัลซาราโกซา
01:00
| |
ราโย่ บาเยกาโน่ |
||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:00
| |
Sabadell |
||
FC Cartagena
03:30
| |
มาจอร์กา |
||
Fuenlabrada
03:30
| |
Ponferradina |
||
Switzerland - Super League |
||||
บาเซิ่ล
00:15
| |
Lausanne Sport |
||
Sion
00:15
| |
Servette |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
Bandırmaspor
17:00
| |
Darıca Gençlerbırlığı |
||
Tuzlaspor
17:00
| |
Sultanbeyli Belediye |
||
Keçiörengücü
17:00
| |
Kocaelispor |
||
Yeni Malatyaspor
17:00
| |
Etimesgut Belediyespor |
||
İstanbulspor
18:30
| |
Tarsus İdman Yurdu |
||
Altınordu
18:30
| |
Çorum Belediyespor |
||
Eskişehirspor
18:30
| |
Kastamonuspor |
||
Hatayspor
19:00
| |
Karacabey Birlikspor |
||
Gazişehir Gaziantep
21:00
| |
Serik Belediyespor |
||
Adana Demirspor
23:00
| |
Afjet Afyonspor |
||
Antalyaspor
23:00
| |
Pendikspor |
||
Rizespor
01:00
| |
Utaş Uşakspor |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Cherkashchyna-Akademiya
18:00
| |
Yarud Mariupol' |
||
MSK Dnipro Cherkasy
20:00
| |
Enerhiya Nova Kakhovka |
||
Brazil - Serie A |
||||
Ceará
05:15
| |
São Paulo |
||
Brazil - Serie B |
||||
América Mineiro
07:30
| |
Juventude |
||
Brasil de Pelotas
07:30
| |
CRB |
||
Chapecoense
07:30
| |
Cruzeiro |
||
Náutico
05:00
| |
Vitória |
||
Chile - Primera Division |
||||
Audax Italiano
07:30
| |
Santiago Wanderers |
||
Colo-Colo
04:00
| |
Curicó Unido |
||
Chile - Primera B |
||||
Barnechea
20:00
| |
Magallanes |
||
Unión San Felipe
20:30
| |
Cobreloa |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Bogotá
02:00
| |
Leones FC |
||
Valledupar
04:00
| |
Cortuluá |
||
Atlético Huila
06:00
| |
Llaneros |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Real Santander
03:00
| |
Deportivo Pasto |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Municipal Limeño
04:00
| |
Once Municipal |
||
FAS
04:00
| |
Firpo |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Cobán Imperial
00:00
| |
Cotzumalguapa |
||
Municipal
00:00
| |
Antigua GFC |
||
Xelajú
04:00
| |
Comunicaciones |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Sayaxché
01:00
| |
Mictlán |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tampico Madero
08:10
| |
Tapatío |
||
Cimarrones de Sonora
10:10
| |
Pumas Tabasco |
||
Morelia
06:00
| |
Venados |
||
Peru - Primera Division |
||||
Deportivo Municipal
03:00
| |
Deportivo Llacuabamba |
||
Carlos Manucci
03:30
| |
Alianza Lima |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Racing
07:45
| |
Atenas |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
08:00
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
10:30
| |
ลอสแอนเจลิส |
||
South Africa - Premier League |
||||
Bloemfontein Celtic
00:30
| |
Black Leopards |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Don Bosco
19:30
| |
JSK |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Loubha Télimélé
06:00
| |
CO Coyah |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Ruvu Shooting
18:00
| |
Tanzania Prisons |
||
KMC
20:00
| |
Namungo |
||
Mwadui
20:00
| |
Gwambina |
||
Kagera Sugar
20:00
| |
Biashara United |
||
Azam
23:00
| |
Young Africans |
||
Zambia - Super League |
||||
Red Arrows
18:00
| |
Indeni |
||
Kabwe Warriors
20:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Kitwe United
20:00
| |
Nkwazi |
||
Lumwana Radiants
20:00
| |
Young Green Eagles |
||
Power Dynamos
20:00
| |
NAPSA Stars |
||
Zanaco
20:00
| |
ZESCO United |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Gol Gohar
19:40
| |
Foolad |
||
Esteghlal
19:45
| |
Machine Sazi |
||
Saipa
19:50
| |
Nassaji Mazandaran |
||
Aluminium Arak
20:00
| |
Mes Rafsanjan |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Yarmouk
20:00
| |
Al Jahra |
||
Al Salmiyah
22:30
| |
Al Kuwait |
||
Qatar - Q League |
||||
Al Shahaniya
21:30
| |
Al Mesaimeer |
||
Al Shamal
21:30
| |
Al Nasr |
||
Al Markhiya
21:30
| |
Al Mu'aidar |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al-Kawkab
19:05
| |
Al Adalh |
||
Al Bukayriyah
19:15
| |
Jeddah |
||
Arar
19:15
| |
Najran |
||
Al Nahdha
21:25
| |
Al Hazm |
||
India - Indian Super League |
||||
Goa
21:00
| |
Mumbai City |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Jeonbuk Motors
17:00
| |
ซิดนี่ย์ เอฟซี |
||
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
17:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
Suwon Bluewings
20:00
| |
Johor Darul Ta'zim |
||
Shanghai SIPG
20:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Vélez Sarsfield
07:30
| |
Deportivo Cali |
||
Bolívar
05:15
| |
Lanús |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Racing Club
07:30
| |
ฟลาเมงโก |
||
Independiente del Valle
05:15
| |
Nacional |
||
Delfin
05:15
| |
Palmeiras |
||
Belgium - Division 3: ACFF |
||||
Jette
02:00
| |
Couvin-Mariembourg |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Wanze / Bas-Oha
02:00
| |
Sprimont-Comblain |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Spy
02:00
| |
Condruzien |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Dunav 2010
19:00
| |
Ludogorets III |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Szabadkikoto
19:00
| |
Érdi VSE |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Como
21:00
| |
Olbia |
||
Giana Erminio
21:00
| |
Piacenza |
||
Lucchese
21:00
| |
AlbinoLeffe |
||
Pergolettese
21:00
| |
Pro Vercelli |
||
Juventus U23
21:00
| |
Grosseto |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Gubbio
21:00
| |
Triestina |
||
Mantova
21:00
| |
Arezzo |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Bisceglie
20:30
| |
Monopoli |
||
Palermo
21:00
| |
Turris |
||
Vibonese
21:00
| |
Foggia |
||
Portugal - 2. Division: Group A |
||||
Sporting Braga II
03:00
| |
Merelinense |
||
Portugal - 2. Division: Group D |
||||
Anadia
22:00
| |
Valadares Gaia |
||
Portugal - 2. Division: Group G |
||||
Estrela Amadora
22:00
| |
Oriental Dragon |
||
Spain - Segunda B - Group 1 |
||||
Marino de Luanco
23:00
| |
Real Valladolid II |
||
Spain - Segunda B - Group 2 |
||||
Arenas de Getxo
01:00
| |
Leioa |
||
Spain - Segunda B - Group 3 |
||||
Olot
22:30
| |
Barcelona II |
||
Villarreal II
23:00
| |
Alcoyano |
||
Lleida Esportiu
01:00
| |
Llagostera-Costa Brava |
||
Spain - Segunda B - Group 4 |
||||
Real Betis II
21:45
| |
Real Murcia |
||
Linares Deportivo
01:00
| |
Granada II |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Real Avilés
21:00
| |
Navarro |
||
Lenense
02:00
| |
Caudal |
||
Ceares
02:00
| |
Avilés Stadium |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Santutxu
02:00
| |
Real Sociedad III |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Maracena
00:30
| |
Huétor Tájar |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Sevilla III
22:00
| |
San Roque de Lepe |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Cartagena II
21:45
| |
Deportiva Minera |
||
Cartagena FC
22:00
| |
Mazarrón FC |
||
Águilas CF
22:00
| |
EDMF Churra |
||
Olímpico Totana
02:00
| |
Minerva |
||
Bullense
02:30
| |
UCAM Murcia II |
||
Muleño
02:30
| |
Mar Menor |
||
Brazil - Capixaba |
||||
Estrela do Norte
04:30
| |
Vitória ES |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Audax Rio
01:00
| |
Artsul |
||
Olaria
01:00
| |
São Gonçalo EC RJ |
||
Serra Macaense
01:00
| |
Angra dos Reis |
||
Serrano RJ
01:00
| |
Bonsucesso |
||
CFRJ / Marica
01:00
| |
Sampaio Corrêa RJ |
||
Gonçalense
01:00
| |
Campos AA |
||
Rio São Paulo
01:00
| |
Goytacaz |
||
Nova Cidade
01:00
| |
Nova Iguaçu |
||
Brazil - Cearense 2 |
||||
Iguatu
01:30
| |
Itapipoca |
||
União CE
01:30
| |
Maranguape |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
União Rondonópolis
03:00
| |
Poconé |
||
Brazil - Paranaense 2 |
||||
Maringá
01:30
| |
Araucária |
||
Apucarana
01:30
| |
Azuriz |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Timon
02:00
| |
Parnahyba |
||
Picos
02:00
| |
Piauí |
||
4 de Julho
02:00
| |
Flamengo PI |
||
Brazil - Rondoniense |
||||
Ji-Paraná
02:00
| |
Real Ariquemes |
||
Brazil - Roraimense |
||||
Rio Negro RR
05:30
| |
GAS |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Gyeongnam
17:00
| |
Daejeon Citizen |
||
World - Friendly International Women |
||||
Estonia W
06:00
| |
Belarus W |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
América Mineiro U20
01:00
| |
Internacional U20 |
||
Botafogo U20
01:00
| |
Corinthians U20 |
||
Ceará U20
01:00
| |
Bahia U20 |
||
Fluminense U20
01:00
| |
Vasco U20 |
||
Goias U20
01:00
| |
Gremio U20 |
||
Sport Recife U20
01:00
| |
Santos U20 |
||
Sao Paulo U20
01:00
| |
Chapecoense-SC U20 |
||
Palmeiras U20
06:00
| |
Atletico-PR U20 |
||
Cruzeiro U20
06:30
| |
Vitoria U20 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Empoli U19
18:30
| |
Fiorentina U19 |
||
Milan U19
18:30
| |
Sassuolo U19 |
||
Atalanta U19
20:30
| |
Torino U19 |
||
Cagliari U19
20:30
| |
Inter U19 |
||
Spal U19
20:30
| |
Ascoli U19 |
||
Juventus U19
22:30
| |
Sampdoria U19 |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Reggina U19
20:30
| |
Napoli U19 |
||
Spezia U19
20:30
| |
Virtus Entella U19 |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Taraji Wadi Al-Nes
20:00
| |
Tubas |
||
Jabal Al Mukaber
21:00
| |
Markez Balata |
||
Shabab Al Khaleel
23:00
| |
Ahli Al-Khalil |
||
Panama - Lpf |
||||
Atlético Chiriquí
03:00
| |
Alianza |
||
Costa del Este
03:00
| |
Árabe Unido |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Herediano
08:00
| |
Real Estelí |
||
Alajuelense
10:15
| |
San Francisco |
||
Kosovo - Superliga |
||||
KF Llapi
19:00
| |
Prishtina |
||
Trepça'89
19:00
| |
Besa Pejë |
||
Macedonia FYR - Macedonian Cup |
||||
Akademija Pandev
19:00
| |
Shkupi |
||
Struga
19:00
| |
Renova |
||
Belasica
19:00
| |
Makedonija |
||
Sileks
19:00
| |
Skendija 79 |
||
Serbia - Serbian Cup |
||||
IMT Novi Beograd
19:00
| |
Radnički Niš |
||
Javor Ivanjica
19:30
| |
Voždovac |
||
Spartak Subotica
19:30
| |
Mladost Lučani |
||
Radnik Surdulica
19:30
| |
Čukarički |
||
Bačka Topola
19:30
| |
Napredak |
||
Metalac GM
22:00
| |
Partizan |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Progrès Niedercorn
02:00
| |
Racing |
||
RM Hamm Benfica
02:00
| |
F91 Dudelange |
||
Faroe Islands - Faroe Islands Cup |
||||
Víkingur
00:00
| |
TB |
||
B36
02:00
| |
AB Argir |
||
07 Vestur
02:00
| |
HB |
||
NSÍ
02:00
| |
Skála |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Kelen W
19:00
| |
Viktória Szombathely W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Estoril U23
19:00
| |
Sporting CP U23 |
||
Portimonense U23
22:00
| |
Cova da Piedade U23 |
||
Bahrain - Bahrain Cup |
||||
Sitra
22:30
| |
Al Ittifaq Maqaba |
||
Isa Town
22:30
| |
Al Tadamun Buri |
||
Qalali
22:30
| |
Al Ittihad |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Pardinyes W
18:00
| |
Levante Las Planas W |
||
Olímpico Madrid W
02:30
| |
Samper W |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Cliftonville U20
02:45
| |
Larne U20 |
||
Dungannon Swifts U20
02:45
| |
Crusaders U20 |
||
Glenavon U20
02:45
| |
Linfield U20 |
||
Glentoran U20
02:45
| |
Portadown U20 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
| |
Ebro U19 |
||
Los Yébenes SB U19
22:00
| |
Badajoz U19 |
||
Cultural Leonesa U19
22:00
| |
Santa Marta U19 |
||
Torre Levante U19
22:00
| |
Valencia U19 |
||
Málaga U19
22:00
| |
Santa Fe U19 |
||
Granada U19
22:00
| |
26 de Febrero U19 |
||
Cádiz U19
22:00
| |
Sanluqueno U19 |
||
Barcelona U19
22:30
| |
Mallorca U19 |
||
Hércules U19
23:30
| |
Levante U19 |
||
Atlético Villacarlos U19
00:00
| |
Espanyol U19 |
||
Orientación Marítima U19
00:00
| |
Huracán U19 |
||
Maracena U19
00:00
| |
Dos Hermanas SA U19 |
||
Calavera U19
01:45
| |
Recreativo Huelva U19 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Dunărea Călăraşi
19:00
| |
Mioveni |
||
Şirineaşa
19:00
| |
Concordia Chiajna |
||
CSM Slatina
19:00
| |
Sporting Turnu |
||
Comuna Recea
19:00
| |
Pandurii Târgu Jiu |
||
Aerostar Bacău
19:00
| |
ASU Poli Timişoara |
||
Petrolul 52
22:00
| |
SCM Gloria Buzau |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Mansheyat
19:30
| |
Al Arabi |
||
Al Karmal
19:30
| |
Al Jalil |
||
Al Yarmouk
19:30
| |
Ittihad Al Ramtha |
||
Blama
19:30
| |
Moghayer Al Sarhan |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Grêmio Prudente
01:00
| |
Andradina |
||
Mauá
01:00
| |
Amparo |
||
Manthiqueira
01:00
| |
Osasco |
||
Independente SP
01:00
| |
Osvaldo Cruz |
||
Jabaquara
01:00
| |
Itararé |
||
Francana
02:00
| |
Rio Branco SP |
||
Bandeirante SP
02:00
| |
XV de Jaú |
||
São José EC
03:00
| |
Itapirense |
||
Vietnam - U21 Championship |
||||
Bến Tre U21
15:00
| |
Long An U21 |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Manchester 62
02:00
| |
Glacis United |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Bangkok
15:45
| |
Inter Bangkok |
||
Grakcu Sai Mai United
15:45
| |
North Bangkok University |
||
Prime Bangkok
15:45
| |
Welfare Royal Air Force |
||
Samut Prakan
15:45
| |
Army |
||
Chamchuri United
16:00
| |
ม.เกษมบัณฑิต |
||
Nonthaburi
18:00
| |
Siam |
||
Muangnont
18:30
| |
ม.ธนบุรี |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 25 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 25 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com