พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เซาแธมป์ตัน
21:00
| |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
||
เชลซี
23:30
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
อาร์เซน่อล
02:15
| |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
19:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
วิเทสส์
18:15
| |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
||
โกรนิงเงิน
20:30
| |
วิลเลม ทเว |
||
เฟเยนูร์ด
20:30
| |
อูเทรชท์ |
||
เฮราเคิล
22:45
| |
อัลค์มาร์ |
||
พีเอสวี
02:00
| |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
FC Eindhoven
18:15
| |
De Graafschap |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
เลเวอร์คูเซ่น
21:30
| |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
||
ไมนซ์
00:00
| |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
โอลิมปิก ลียง
19:00
| |
แร็งส์ |
||
ลอริยองต์
21:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
||
Lens
21:00
| |
อองเช่ร์ |
||
เม็ตซ์
21:00
| |
แบรสต์ |
||
โมนาโก
21:00
| |
นีมส์ |
||
นีซ
23:00
| |
ดิฌง |
||
แซงต์ เอเตียน
03:00
| |
ลีลล์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
ลาซิโอ
18:30
| |
อูดิเนเซ่ |
||
โบโลญญ่า
21:00
| |
Crotone |
||
เอซี มิลาน
21:00
| |
ฟิออเรนติน่า |
||
กายารี่
00:00
| |
Spezia |
||
นาโปลี
02:45
| |
โรม่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
บาร์เซโลน่า
20:00
| |
โอซาซูนา |
||
เกตาเฟ่
22:15
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
เซลต้า บีโก้
00:30
| |
เกรนาดา |
||
เรอัล โซเซียดาด
03:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
เจลีก |
||||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
กัมบะ โอซาก้า
15:00
| |
สากัน โตสู |
||
เจลีก 2 |
||||
FC เรียวเคียว
11:00
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
| |
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
||
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
| |
เกียวโต แซงก้า |
||
เอฮิเมะ
12:00
| |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
||
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
| |
จูบิโล่ อิวาตะ |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
โทชิกิ SC
14:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
14:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
มาชิดา เซลเวีย
14:00
| |
ThespaKusatsu Gunma |
||
ไทยลีก |
||||
พีที ประจวบ เอฟซี
17:00
| |
ตราด เอฟซี |
||
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
| |
โปลิศ เทโร เอฟซี |
||
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
| |
Samut Prakan City |
||
ไทยลีก 2 |
||||
Nakhon Pathom
18:00
| |
อุดรธานี เอฟซี |
||
ลำปาง เอฟซี
18:00
| |
สมุทรสาคร เอฟซี |
||
ราชนาวี เอฟซี
19:00
| |
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
||
Phrae United
19:00
| |
Uthai Thani |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Stevenage
20:30
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
Stockport County
20:30
| |
Yeovil Town |
||
Mansfield Town
20:30
| |
Dagenham & Redbridge |
||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
20:30
| |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
||
Barnet
20:30
| |
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
||
บริสตอล โรเวอร์ส
20:30
| |
Darlington |
||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
20:30
| |
Oxford City |
||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
20:30
| |
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ |
||
Marine
21:45
| |
Havant & Waterlooville |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Heidenheim
19:30
| |
Hamburger SV |
||
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
| |
Holstein Kiel |
||
นูเรมเบิร์ก
19:30
| |
Greuther Fürth |
||
Germany - 3. Liga |
||||
MSV Duisburg
19:00
| |
Dynamo Dresden |
||
Saarbrücken
20:00
| |
Kaiserslautern |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Altona 93
20:00
| |
LSK Hansa |
||
Teutonia Hamburg
20:00
| |
Holstein Kiel II |
||
VfB Oldenburg
20:00
| |
Wolfsburg II |
||
Borussia Hildesheim
20:00
| |
Werder Bremen II |
||
Jeddeloh
21:00
| |
Havelse |
||
Oberneuland
21:00
| |
Hannover 96 II |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Lokomotive Leipzig
19:30
| |
Babelsberg |
||
Union Fürstenwalde
19:30
| |
Chemie Leipzig |
||
FSV Optik Rathenow
19:30
| |
Energie Cottbus |
||
Chemnitzer FC
19:30
| |
Altglienicke |
||
Bischofswerdaer FV
19:30
| |
Tennis Borussia |
||
Luckenwalde
19:30
| |
Lichtenberg |
||
Carl Zeiss Jena
19:30
| |
ZFC Meuselwitz |
||
BAK '07
19:30
| |
Viktoria Berlin |
||
Hertha BSC II
19:30
| |
Auerbach |
||
BFC Dynamo
19:30
| |
Germania Halberstadt |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Alemannia Aachen
20:00
| |
Rot-Weiss Essen |
||
Bergisch Gladbach
20:00
| |
Borussia Dortmund II |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Hemelingen
17:00
| |
Geestemünde |
||
Schwachhausen
19:00
| |
Aumund-Vegesack |
||
Borgfeld
21:00
| |
Leher TS |
||
Vatan Sport
21:00
| |
Union Bremen |
||
Hastedt
21:00
| |
Habenhauser FV |
||
SFL Bremerhaven
21:30
| |
Werder Bremen III |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
HEBC
16:45
| |
TSV Sasel |
||
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
| |
Rugenbergen |
||
Niendorfer TSV
20:00
| |
Bramfelder SV |
||
Buchholz
20:00
| |
Hamm United |
||
Union Tornesch
21:00
| |
Paloma |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Türk Gücü Friedberg
21:00
| |
SV Steinbach |
||
Rot-Weiß Walldorf
21:00
| |
Hessen Dreieich |
||
FV Bad Vilbel
21:00
| |
Eddersheim |
||
Neuhof
21:00
| |
Waldgirmes |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
Hennef 05
20:30
| |
Hürth |
||
FC BW Friesdorf
20:30
| |
Siegburger SV |
||
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
| |
Borussia Freialdenhoven |
||
Düren Merzenich
20:30
| |
Viktoria Arnoldsweiler |
||
Wesseling-Urfeld
20:45
| |
SV Breinig |
||
Deutz
21:00
| |
Alfter |
||
VfL Vichttal
21:00
| |
Pesch |
||
Fortuna Köln II
21:30
| |
Eilendorf |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Kleve
20:30
| |
Hilden |
||
1. FC M'gladbach
20:30
| |
Velbert |
||
Schwarz-Weiß Essen
20:30
| |
Monheim |
||
Kray
20:30
| |
Sterkrade-Nord |
||
SF Baumberg
21:00
| |
Union Nettetal |
||
SC Velbert
21:00
| |
SF Niederwenigern |
||
Meerbusch
21:00
| |
Jahn Dinslaken-Hiesfeld |
||
Germania Ratingen
21:00
| |
Cronenberger SC |
||
FC Bocholt
21:30
| |
TVD Velbert |
||
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
| |
Dusseldorf-West |
||
Teutonia St.Tönis
21:30
| |
Schonnebeck |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
TB Uphusen
20:00
| |
VfL Oldenburg |
||
Spelle-Venhaus
20:00
| |
Eintracht Celle |
||
BW Lohne
20:00
| |
Heeslinger SC |
||
Eintracht Northeim
20:00
| |
Wolfenbüttel |
||
FT Braunschweig
20:00
| |
Gifhorn |
||
Lupo-Martini
20:00
| |
SVG Göttingen |
||
Germania Egestorf
20:00
| |
Ramlingen/Ehlershausen |
||
Arminia Hannover
20:00
| |
HSC BW Schwalbe Tündern |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
RSV Eintracht
19:00
| |
Tasmania Berlin |
||
Staaken
19:00
| |
Stern |
||
CFC Hertha
19:00
| |
Victoria Seelow |
||
Hansa Rostock II
19:00
| |
Pampow |
||
Lok Stendal
19:00
| |
Hertha Zehlendorf |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Carl Zeiss Jena II
19:00
| |
Krieschow |
||
Wacker Nordhausen
19:00
| |
1. FC Merseburg |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Koblenz
20:00
| |
Karbach |
||
Elversberg II
21:00
| |
Röchling Völklingen |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Lubeck II
19:00
| |
Eichede |
||
Todesfelde
20:00
| |
Union Neumünster |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
TuS Haltern
20:30
| |
Eintracht Rheine |
||
Sportfreunde Siegen
20:30
| |
ASC Dortmund |
||
Hammer SpVg
20:30
| |
Paderborn 07 II |
||
Schermbeck
20:30
| |
Westfalia Herne |
||
Ennepetal
20:30
| |
Vreden |
||
Sprockhövel
20:30
| |
Westfalia Rhynern |
||
Holzwickeder SC
20:30
| |
Kaan-Marienborn |
||
Meinerzhagen
20:30
| |
Gütersloh |
||
Erndtebrück
20:30
| |
Finnentrop / Bamenohl |
||
Victoria Clarholz
20:30
| |
Wattenscheid 09 |
||
Albania - Superliga |
||||
Bylis Ballsh
19:45
| |
Teuta Durrës |
||
Kastrioti Krujë
19:45
| |
Tirana |
||
Laçi
19:45
| |
Apolonia Fier |
||
Vllaznia Shkodër
22:45
| |
Kukësi |
||
Partizani Tirana
22:45
| |
Skënderbeu Korçë |
||
Armenia - Premier League |
||||
Shirak
16:00
| |
Gandzasar |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
| |
Ried |
||
แอลเอเอสเค ลินซ์
20:30
| |
Rheindorf Altach |
||
Rapid Vienna
23:00
| |
Austria Wien |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Austria Klagenfurt
16:30
| |
Austria Lustenau |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Keşlə FK
17:00
| |
Sabah |
||
Sebail
19:00
| |
คาราบัค |
||
Belgium - Pro League |
||||
Mechelen
19:30
| |
Beerschot-Wilrijk |
||
เกนท์
22:00
| |
Zulte-Waregem |
||
Anderlecht
00:15
| |
Standard Liège |
||
Kortrijk
02:45
| |
KV Oostende |
||
Belgium - First Division B |
||||
Lommel United
22:00
| |
RWDM |
||
RFC Seraing
02:00
| |
Union Saint-Gilloise |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Radnik Bijeljina
21:00
| |
Krupa na Vrbasu |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
ลูโดโกเรต์ส
19:00
| |
Botev Vratsa |
||
CSKA Sofia
00:00
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Sportist Svoge
17:00
| |
Septemvri Sofia |
||
Dobrudzha 1919
17:00
| |
Hebar 1918 |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Rijeka
23:05
| |
Osijek |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
| |
Hajduk Split |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Dinamo Zagreb II
19:30
| |
Kustošija |
||
Bijelo Brdo
19:30
| |
Inter Zaprešić |
||
Hajduk Split II
19:30
| |
Medimurje Cakovec |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Paphos
21:00
| |
Doxa |
||
Apollon
23:30
| |
AEL |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Baník Ostrava
20:00
| |
Slovan Liberec |
||
Teplice
22:00
| |
Sparta Praha |
||
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
| |
Zbrojovka Brno |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Horsens
20:00
| |
Vejle |
||
SønderjyskE
22:00
| |
โคเปนเฮเก้น |
||
Nordsjælland
00:00
| |
AGF |
||
Denmark - First Division |
||||
Hobro
21:00
| |
Hvidovre |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Paide
18:00
| |
Flora |
||
Nõmme Kalju
20:00
| |
Levadia |
||
Greece - Super League |
||||
Panathinaikos
20:00
| |
Panaitolikos |
||
OFI
22:00
| |
PAS Giannina |
||
Lamia
22:15
| |
PAOK |
||
Asteras Tripolis
00:30
| |
AEK Athens |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Mezőkövesd-Zsóry
20:05
| |
Diósgyőr |
||
Honvéd
00:45
| |
Puskás |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Szentlőrinc SE
19:00
| |
Siófok |
||
Soroksár SC
19:00
| |
Pécsi MFC |
||
Békéscsaba
19:00
| |
Gyirmót |
||
Dorogi
19:00
| |
Kaposvári Rákóczi |
||
Győri ETO
19:00
| |
Vasas |
||
DEAC
19:00
| |
Budaörs |
||
Szombathelyi Haladás
22:15
| |
Debrecen |
||
Csákvári TK
23:00
| |
Szolnoki MÁV |
||
Kazincbarcika
23:00
| |
Szeged 2011 |
||
Nyíregyháza Spartacus
23:00
| |
Ajka |
||
Republic of Ireland - FAI Cup |
||||
Shamrock Rovers
21:00
| |
Sligo Rovers |
||
Athlone Town
02:05
| |
Dundalk |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Maccabi Netanya
01:00
| |
Ironi Kiryat Shmona |
||
Maccabi Tel Aviv
01:45
| |
Hapoel Kfar Saba |
||
Italy - Serie B |
||||
Reggiana
21:00
| |
Cremonese |
||
Cosenza
03:00
| |
Salernitana |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Jelgava
17:30
| |
Liepāja |
||
FC Daugavpils / Progress
17:30
| |
Spartaks Jūrmala |
||
Tukums
17:30
| |
Rīgas FS |
||
Metta / LU
17:30
| |
Valmiera / BSS |
||
Riga
17:30
| |
Ventspils |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Renova
19:00
| |
Borec |
||
Struga
19:00
| |
Skendija 79 |
||
Pelister
19:00
| |
Sileks |
||
Belasica
19:00
| |
Rabotnicki |
||
Makedonija
19:00
| |
Shkupi |
||
Malta - Premier League |
||||
Balzan
20:00
| |
Senglea Athletic |
||
Hamrun Spartans
20:00
| |
Zejtun Corinthians |
||
Tarxien Rainbows
00:15
| |
Valletta |
||
Floriana
00:15
| |
Mosta |
||
Malta - First Division |
||||
Zebbug Rangers
20:00
| |
Swieqi |
||
Vittoriosa Stars
00:15
| |
Qrendi |
||
Moldova - National Division |
||||
Dinamo-Auto
18:00
| |
Dacia-Buiucani |
||
Floreşti
18:00
| |
Petrocub |
||
Zimbru
21:00
| |
Sfîntul Gheorghe |
||
Montenegro - First League |
||||
Budućnost
19:00
| |
Rudar |
||
Mladost
19:00
| |
Jezero |
||
Sutjeska
19:00
| |
Dečić |
||
Petrovac
20:00
| |
Iskra |
||
Mladost Ljeskopolje
20:00
| |
Zeta |
||
Montenegro - Second League |
||||
Jedinstvo
18:00
| |
Bokelj |
||
Mornar
18:00
| |
Berane |
||
Ibar
18:00
| |
Kom |
||
Drezga
19:00
| |
Grbalj |
||
Igalo
19:00
| |
Arsenal Tivat |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Molde
00:00
| |
Haugesund |
||
Bodø / Glimt
00:00
| |
โรเซนบอร์ก บีเค |
||
Kristiansund
00:00
| |
Strømsgodset |
||
Mjøndalen
00:00
| |
Stabæk |
||
Vålerenga
02:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Raków Częstochowa
21:00
| |
Warta Poznań |
||
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
| |
Piast Gliwice |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Widzew Lodz
18:40
| |
Arka Gdynia |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Gil Vicente
22:00
| |
Rio Ave |
||
Portimonense
22:00
| |
Nacional |
||
Boavista
00:30
| |
Belenenses |
||
บราก้า
03:00
| |
Farense |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Académica
18:15
| |
Sporting Covilhã |
||
Estoril
21:00
| |
Vizela |
||
Arouca
22:00
| |
Porto II |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Ripensia Timişoara
17:15
| |
Astra |
||
Hușana Huși
18:30
| |
Universitatea Cluj |
||
Voluntari
22:30
| |
Gaz Metan Mediaş |
||
CSM Iaşi
01:30
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Ural
16:00
| |
Sochi |
||
Ufa
18:00
| |
Tambov |
||
Rubin Kazan'
20:30
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
| |
Rotor Volgograd |
||
Russia - FNL |
||||
Yenisey
17:00
| |
Tekstilshchik |
||
Krasnodar II
18:00
| |
Akron |
||
Veles
18:00
| |
Shinnik |
||
Orenburg
18:00
| |
Krylya Sovetov |
||
Spartak Moskva II
18:00
| |
Irtysh |
||
Spartak Vladikavkaz
19:00
| |
Olimpiyets |
||
Chertanovo
19:00
| |
Neftekhimik |
||
Volgar Astrakhan
19:00
| |
Chayka |
||
Dinamo Bryansk
20:00
| |
Tom' Tomsk |
||
Fakel
20:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Baltika
22:00
| |
Torpedo Moskva |
||
Scotland - League Cup |
||||
เซลติก
21:00
| |
Ross County |
||
Falkirk
00:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Metalac GM
21:00
| |
Zlatibor Čajetina |
||
Novi Pazar
21:00
| |
Bačka Palanka |
||
Čukarički
21:00
| |
Napredak |
||
Voždovac
21:00
| |
Mladost Lučani |
||
Bačka Topola
23:00
| |
Partizan |
||
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
| |
Rad Beograd |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Trajal Krusevac
19:00
| |
Borac Čačak |
||
Kolubara
19:00
| |
Zemun |
||
Radnički Sr. Mitrovica
19:00
| |
Grafičar |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Trenčín
20:00
| |
Sereď |
||
Senica
21:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Petržalka akadémia
16:30
| |
Slovan Bratislava II |
||
Šamorín
18:30
| |
Banska Bystrica |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Bravo
19:15
| |
Celje |
||
Aluminij
21:15
| |
Gorica |
||
Domžale
23:15
| |
Olimpija |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Krško
19:30
| |
Primorje |
||
Nafta
19:30
| |
Fužinar |
||
NŠ Drava
19:30
| |
Beltinci |
||
Brda Dobrovo
19:30
| |
Krka |
||
Triglav
19:30
| |
Bilje |
||
Rudar Velenje
19:30
| |
Smartno |
||
Radomlje
19:30
| |
Brežice |
||
Dekani
19:30
| |
Dob |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
อัลบาเซเต้
20:00
| |
เตเนริเฟ |
||
เอสปันญ่อล
22:00
| |
เรอัลซาราโกซา |
||
มาจอร์กา
00:15
| |
UD Logroñés |
||
Ponferradina
00:15
| |
เลกาเนส |
||
พัลมาส
03:00
| |
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Östersunds FK
20:30
| |
IFK Göteborg |
||
Helsingborg
20:30
| |
Falkenberg |
||
Varberg BoIS
20:30
| |
มัลโม่ |
||
Häcken
23:30
| |
Örebro |
||
Sirius
23:30
| |
Elfsborg |
||
Mjällby
23:30
| |
Djurgården |
||
Sweden - Superettan |
||||
Norrby
20:30
| |
Dalkurd |
||
Brage
23:30
| |
AFC Eskilstuna |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
IF Karlstad Fotboll
20:00
| |
Frej |
||
Vasalund
20:00
| |
Brommapojkarna |
||
Tegs SK
20:00
| |
Sollentuna |
||
Nyköping
20:00
| |
Gefle |
||
Örebro Syrianska
20:00
| |
Berga |
||
IFK Luleå
20:00
| |
Sylvia |
||
Haninge
20:00
| |
Karlslund |
||
Täby
20:00
| |
Sandviken |
||
Switzerland - Super League |
||||
Lausanne Sport
22:00
| |
ยังบอยส์ |
||
ลูกาโน
22:00
| |
บาเซิ่ล |
||
Zürich
22:00
| |
St. Gallen |
||
Turkey - Super Lig |
||||
BB Erzurumspor
17:30
| |
Antalyaspor |
||
Alanyaspor
20:00
| |
Konyaspor |
||
Kasımpaşa
20:00
| |
Gençlerbirliği |
||
Fenerbahçe
23:00
| |
เบซิคตัส |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Keçiörengücü
17:30
| |
Adana Demirspor |
||
Bandırmaspor
17:30
| |
Balıkesirspor |
||
Eskişehirspor
20:00
| |
Altınordu |
||
Samsunspor
23:00
| |
Tuzlaspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Minai
19:00
| |
Zorya |
||
Kolos Kovalivka
22:00
| |
Desna |
||
Inhulets
00:30
| |
Olimpik Donetsk |
||
Wales - Premier League |
||||
Penybont
21:30
| |
Cefn Druids |
||
Argentina - Superliga |
||||
Rosario Central
07:30
| |
River Plate |
||
Godoy Cruz
07:30
| |
Banfield |
||
Defensa y Justicia
03:10
| |
Central Cordoba SdE |
||
Boca Juniors
05:20
| |
Newell's Old Boys |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
San Martín Tucumán
19:00
| |
Tigre |
||
Estudiantes Caseros
03:10
| |
Agropecuario |
||
Defensores de Belgrano
03:10
| |
Gimnasia Mendoza |
||
San Martín San Juan
04:00
| |
Nueva Chicago |
||
Brazil - Serie A |
||||
Atlético GO
07:00
| |
Internacional |
||
Brazil - Serie B |
||||
Guarani
07:00
| |
Chapecoense |
||
Juventude
07:00
| |
Náutico |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Atlético Nacional
08:00
| |
América de Cali |
||
Santa Fe
05:30
| |
Deportivo Pasto |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Valledupar
03:00
| |
Bogotá |
||
Llaneros
03:00
| |
Deportes Quindío |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
El Nacional
08:30
| |
Guayaquil City |
||
Aucas
01:00
| |
Orense |
||
LDU Portoviejo
03:30
| |
Universidad Católica |
||
Barcelona Guayaquil
06:00
| |
Macará |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Jocoro
03:30
| |
Sonsonate |
||
Atletico Marte
04:00
| |
Isidro Metapán |
||
Firpo
04:00
| |
Chalatenango |
||
Once Municipal
04:00
| |
FAS |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Municipal
00:00
| |
Iztapa |
||
Achuapa
02:05
| |
Comunicaciones |
||
Guastatoya
04:10
| |
Antigua GFC |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
San Pedro
00:00
| |
Quiché |
||
Marquense
00:00
| |
Xinabajul |
||
Solola
00:00
| |
Nueva Concepción |
||
Suchitepéquez
00:00
| |
Puerto San Jose |
||
Deportivo Petapa
00:00
| |
Siquinalá |
||
Chimaltenango
00:00
| |
Aurora |
||
Sayaxché
00:00
| |
Mixco |
||
Carchá
00:00
| |
Zacapa Tellioz |
||
Mexico - Liga MX |
||||
León
08:00
| |
Puebla |
||
América
10:06
| |
Guadalajara |
||
Pumas UNAM
01:00
| |
Pachuca |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Chinandega
04:00
| |
Real Estelí |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Libertad
07:15
| |
12 de Octubre |
||
Cerro Porteño
04:30
| |
General Díaz |
||
Guaraní
06:45
| |
Sportivo Luqueño |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Progreso
20:00
| |
Cerro Largo |
||
ลิเวอร์พูล
03:00
| |
Torque |
||
Plaza Colonia
03:00
| |
River Plate |
||
Progreso
03:00
| |
Peñarol |
||
Fénix
03:00
| |
Wanderers |
||
Cerro
03:00
| |
Cerro Largo |
||
Danubio
03:00
| |
Deportivo Maldonado |
||
Nacional
03:00
| |
Boston River |
||
River Plate
03:00
| |
Defensor Sporting |
||
Defensor Sporting
04:00
| |
Rentistas |
||
Boston River
06:00
| |
Nacional |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Rampla Juniors
07:30
| |
Juventud |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ออร์แลนโด้ ซิตี้
03:00
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
South Africa - Premier League |
||||
Chippa United
20:30
| |
Tshakhuma |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
Rahimo
22:30
| |
Royal |
||
RCK
23:00
| |
ASFB |
||
USFA
01:15
| |
ASFA-Yennenga |
||
Congo - Super Ligue |
||||
TP Mazembe
21:30
| |
Groupe Bazano |
||
Vita Club
21:30
| |
Renaissance |
||
Sanga Balende
21:30
| |
TP Mazembe |
||
Ghana - Premier League |
||||
WAFA
22:00
| |
Elmina Sharks |
||
Ashanti Gold
22:00
| |
King Faisal |
||
Ebusua Dwarfs
22:00
| |
Berekum Chelsea |
||
Aduana Stars
22:00
| |
Bechem United |
||
Karela
22:00
| |
Dreams |
||
Inter Allies
01:00
| |
Hearts of Oak |
||
Kenya - Premier League |
||||
Nairobi City Stars
17:00
| |
Nzoia United |
||
Posta Rangers
17:00
| |
KCB |
||
Western Stima
19:00
| |
Bidco United |
||
Kariobangi Sharks
19:30
| |
Wazito |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Tanzania Prisons
18:00
| |
Mwadui |
||
Ruvu Shooting
20:00
| |
Kagera Sugar |
||
Polisi Tanzania
20:00
| |
Coastal Union |
||
Simba
21:00
| |
KMC |
||
Zambia - Super League |
||||
Buildcon
18:00
| |
Lumwana Radiants |
||
Indeni
20:00
| |
Power Dynamos |
||
ZESCO United
20:00
| |
Green Buffaloes |
||
Andorra - Primera División |
||||
FC Santa Coloma
17:00
| |
Engordany |
||
Inter Club d'Escaldes
20:30
| |
Sant Julià |
||
Carroi
00:00
| |
Penya Encarnada |
||
Andorra - 2. Division |
||||
UE Santa Coloma II
17:00
| |
Jenlai |
||
La Massana
20:30
| |
Ranger's |
||
Encamp
23:00
| |
Ordino |
||
Atlètic Amèrica
00:00
| |
Engordany II |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Chooka Talesh
18:15
| |
Malavan |
||
Qashqai
18:15
| |
Arman Gohar |
||
Baderan
18:15
| |
Kheybar Khorramabad |
||
Khooshe Talaee Saveh
18:15
| |
Esteghlal Khuzestan |
||
Mes Kerman
18:15
| |
Shahin Bushehr |
||
Navad Urmia
18:15
| |
Oxin Alborz |
||
Pars Jam Bushehr
18:45
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Jahra
20:00
| |
Al Salmiyah |
||
Al Fahaheel
22:30
| |
Al Arabi SC |
||
Al Nasar
22:30
| |
Yarmouk |
||
Al Kuwait
22:30
| |
Al Qadsia |
||
Lebanon - Premier League |
||||
Tripoli
19:15
| |
Tadamon Sour |
||
Shabab Al Ghazieh
19:15
| |
Salam Zgharta |
||
Al Nejmeh
19:15
| |
Al Ansar |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Taawon
19:15
| |
Al Ittifaq |
||
Al Wahda
22:10
| |
Al Batin |
||
Al Ahli Jeddah
23:40
| |
Al Faisaly |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Draih
19:05
| |
Ohod |
||
Al Ta'ee
19:20
| |
Al Jeel |
||
Jeddah
20:50
| |
Al Khaleej |
||
Al-Thuqbah
21:20
| |
Al Hazm |
||
Al Najoom
21:25
| |
Al Shoalah |
||
China PR - FA Cup |
||||
Guangzhou R&F
14:35
| |
Suzhou Dongwu |
||
Shandong Luneng
18:35
| |
Hangzhou |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Kitchee
14:00
| |
Happy Valley |
||
Warriors
16:30
| |
Eastern |
||
Hong Kong - First Division |
||||
Citizen AA
12:30
| |
Dreams |
||
Dreams Metro Gallery
12:30
| |
North District |
||
Wofoo Tai Po
12:30
| |
Sham Shui Po |
||
South China
14:30
| |
Shatin |
||
Wong Tai Sin
14:30
| |
Eastern District |
||
Wing Yee
14:30
| |
Central & Western |
||
Hong Kong FC
15:45
| |
Hoi King |
||
India - Indian Super League |
||||
Jamshedpur
18:30
| |
Odisha FC |
||
Chennaiyin
21:00
| |
Kerala Blasters |
||
New Zealand - Premiership |
||||
Auckland City
08:00
| |
Hawke's Bay United |
||
Canterbury United
10:00
| |
Hamilton Wanderers |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
Hollandia
20:00
| |
HV & CV Quick |
||
Gemert
20:00
| |
Blauw Geel '38 |
||
Westlandia
20:00
| |
USV Hercules |
||
DEM
20:00
| |
HSC '21 |
||
Dongen
20:00
| |
EVV |
||
JOS Watergraafsmeer
20:00
| |
Hoogland |
||
OFC Oostzaan
20:30
| |
ADO '20 |
||
UNA
20:30
| |
GVV Unitas |
||
Groene Ster
20:30
| |
OSS '20 |
||
World - CAF Champions League |
||||
Young Buffaloes
18:00
| |
Le Messager Ngozi |
||
PWD
21:00
| |
Kaizer Chiefs |
||
Bantu
21:00
| |
Nkana |
||
Otôho d'Oyo
21:30
| |
Al Merreikh |
||
Akonangui
21:30
| |
Petro de Luanda |
||
Plateau United
22:00
| |
Simba |
||
Gazelle
22:00
| |
Guelleh / GR |
||
Racing d'Abidjan
23:00
| |
ASKO de Kara |
||
SONIDEP
23:00
| |
Banadir |
||
Rahimo
23:00
| |
Enyimba |
||
Nouadhibou
23:00
| |
Asante Kotoko |
||
CR Belouizdad
23:00
| |
Al-Nasr |
||
Ashanti GB
23:30
| |
Stade Malien Bamako |
||
Armed Forces
23:30
| |
Teungueth |
||
World - CAF Confederations Cup |
||||
Ngazi Club
19:00
| |
NAPSA Stars |
||
Maniema Union
20:00
| |
Bloemfontein Celtic |
||
Orapa United
20:30
| |
AS Kigali |
||
Ashanti Gold
22:00
| |
Salitas |
||
Unisport
22:30
| |
Cotonsport |
||
Yeelen Olympique
23:00
| |
USGN |
||
Belgium - Division 3: ACFF |
||||
Stockay-Warfusée
20:30
| |
Meux |
||
Solières Sport
20:30
| |
Acren |
||
Hamoir
20:30
| |
La Louvière |
||
Waremme
20:30
| |
Warnant |
||
Jette
20:30
| |
US Givry |
||
Belgium - Division 3: Group A |
||||
Toekomst Menen
21:00
| |
Voorwaarts Zwevezele |
||
Sparta Petegem
21:00
| |
Harelbeke |
||
Belgium - Division 3: Group B |
||||
Spouwen-Mopertingen
20:30
| |
Olympia Wijgmaal |
||
Cappellen
21:00
| |
Heur Tongeren |
||
Diegem Sport
21:00
| |
Eendracht Aalst |
||
Berchem Sport
21:00
| |
Hades |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Avanti
20:30
| |
FC Lebbeke |
||
Wolvertem Merchtem
20:30
| |
Lochristi |
||
Rhodienne-De Hoek
20:30
| |
Torhout |
||
Jong Lede
20:30
| |
Bambrugge |
||
Eppegem
20:30
| |
Anzegem |
||
VW Hamme
21:00
| |
Tempo Overijse |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Nijlen
20:30
| |
Beringen |
||
Berlaar-Heikant
20:30
| |
De Kempen |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Stade Brainois
20:30
| |
Binche |
||
Entité Manageoise
20:30
| |
Jeunesse Tamines |
||
Ostiches
21:00
| |
Union Namur |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Raeren-Eynatten
20:30
| |
Mormont |
||
Wanze / Bas-Oha
20:30
| |
Rochefort |
||
Stade Disonais
20:30
| |
Onhaye |
||
Richelle United
21:00
| |
Jodoigne |
||
Habay-la-Neuve
21:00
| |
Gouvy |
||
Marloie Sport
21:00
| |
Huy |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
NSeth Berchem
20:30
| |
Kosova Schaerbeek |
||
Football Club Schaerbeek
20:30
| |
BX Brussels |
||
Grez-Doiceau
20:30
| |
Union Lasne-Ohain |
||
Nivellois
20:30
| |
Saint-Josse |
||
Sporting Kampenhout
20:30
| |
Linden |
||
Borght-Humbeek
20:30
| |
Melsbroek |
||
SC Aarschot
20:30
| |
Bodegem Kapelle United |
||
Wambeek
20:30
| |
Bertem-Leefdaal |
||
KV Tervuren-Duisburg
20:30
| |
Huldenberg |
||
Hoegaarden-Outgaarden
20:30
| |
Grimbergen |
||
Walhain
21:00
| |
Ixelles |
||
Sportive Brainoise
21:00
| |
Stade Everois |
||
Genappe
21:00
| |
Etterbeek |
||
Sporting Bruxelles
21:00
| |
Léopold |
||
Veltem
21:00
| |
Stade Bierbeek |
||
Liedekerke
21:00
| |
Houtem-Oplinter |
||
Belgium - Provincial-Hainaut |
||||
Excelsior Biévène
20:30
| |
Montignies |
||
Péruwelz
20:30
| |
Snef-Tyber |
||
Gilly
20:30
| |
Belœil |
||
Le Roeulx
20:30
| |
Antoing |
||
RAS Monceau
20:30
| |
Molenbaix |
||
Solre-sur-Sambre
20:30
| |
Houdeng |
||
Morlanwelz
21:00
| |
Hornu |
||
Ransart
21:00
| |
Soignies Sports |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
JS Fizoise
20:30
| |
Ster-Francorchamps |
||
Beaufays
20:30
| |
Sprimont-Comblain II |
||
Mélen-Micheroux
20:30
| |
Pontisse Cite |
||
FC Du Geer
20:30
| |
Elsautoise |
||
UCE Liège
20:30
| |
Malmundaria |
||
Rechain
20:30
| |
Etoile de Faimes |
||
La Calamine
20:30
| |
Weywertz |
||
Jehaytois
20:30
| |
Aubel |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
Lorraine Arlon
20:30
| |
Meix-Devant-Virton |
||
Aubange
20:30
| |
La Roche |
||
Vaux-Noville
20:30
| |
Ethe Belmont |
||
Florenville
21:00
| |
Jeunesse Freylangeoise |
||
RAC Saint-Mard
21:00
| |
Bastogne |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Condruzien
21:00
| |
Chevetogne |
||
ES de la Molignée
21:00
| |
Beauraing |
||
Meux II
21:00
| |
Loyers |
||
Malonne
21:00
| |
Andennais |
||
Grand-Leez
21:00
| |
US Dinantaise |
||
Flavion-Morialmé
21:00
| |
Biesme |
||
Spy
21:00
| |
Ciney |
||
Nismes
21:00
| |
Fernelmont-Hemptinne |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Dendermonde
20:30
| |
St-Joris Sleidinge |
||
Excelsior Mariakerke
20:30
| |
Jong Zulte |
||
Elene-Grotenberge
20:30
| |
Lokeren Doorslaar |
||
Drongen
21:00
| |
Grembergen |
||
Munkzwalm
21:00
| |
Ardennen |
||
Eendracht Zele
21:00
| |
HO Kalken |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Wielsbeke
20:30
| |
Blankenberge |
||
Sparta Heestert
20:30
| |
RC Lauwe |
||
Lauwe
20:30
| |
Oostnieuwkerke |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Topolite
19:00
| |
Ludogorets III |
||
Dorostol
19:00
| |
Spartak Varna |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
Ormideia
19:30
| |
MEAP Nisou |
||
Iraklis Yerolakkou
19:30
| |
Oroklini / Troulloi |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Paron
20:30
| |
Morteau Montlebon |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
Saint-Pierre Milizac
21:00
| |
Dinan Léhon |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Chateauneuf-sur-Loire
20:30
| |
Tourangeau |
||
Saran Municipal
20:30
| |
Tours |
||
Chateauroux II
21:00
| |
Montargis |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Amiens SC II
20:30
| |
Maubeuge |
||
Vimy
20:30
| |
Olympique Marcquois |
||
Wasquehal
20:30
| |
Amiens AC |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Romilly-Pt St Pierre
20:30
| |
Évreux 27 |
||
Le Havre II
20:30
| |
AG Caennaise |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 1 |
||||
Ethnikos Sochos
20:00
| |
Apollon Paralimniou |
||
Orfeas Xanthi
20:00
| |
Elpida Sapes |
||
Iraklis Ampelokipon
20:00
| |
Evosmou |
||
Ampelokipon Drama
20:00
| |
M. Alexandros Orfaniou |
||
Anagennisi Thalassias
20:00
| |
Didymoteicho |
||
Aetos Orfani
20:00
| |
Pandramaikos |
||
Nestos Chrisoupolis
20:00
| |
Aris Avato |
||
Doxa Neo Sidirochori
20:00
| |
Antheias-Aristinou |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 4 |
||||
Opountios
20:00
| |
Fokikos |
||
Amvrysseas
20:00
| |
Diagoras Stefanovik |
||
Almyros
20:00
| |
Nea Artaki |
||
Iraklis Psachna
20:00
| |
Dimitra Efxeinoupolis |
||
Ipato
20:00
| |
Atalanti |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 |
||||
Karitsa
20:00
| |
Atromitos Palamas |
||
Oikonomos
20:00
| |
Sellana |
||
Ermis Amyntaio
20:00
| |
Iraklis Larissa |
||
Makedonikos Foufas
20:00
| |
Ethnikos Neou Keramidiou |
||
Meteora
20:00
| |
Fikis |
||
Kozani
20:00
| |
Elassona |
||
Anagennisi Karditsas
20:00
| |
Dias Diou |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
Thyella Sarakinoi
20:00
| |
PAO Koufalion |
||
Ethnikos Giannitsa
20:00
| |
Aetos Varvaras |
||
M. Alexandros Trikala
20:00
| |
Poseidon Nea Michaniona |
||
Makedonikos Neapolis
20:00
| |
Nea Kallikrateia |
||
Agrotikos Asteras
20:00
| |
Thermaikos Thermis |
||
Niki Agkathia
20:00
| |
Anagennisi Giannitsa |
||
Edessaikos
20:00
| |
PAOK Alexandreia |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Thyella Katsikas
20:00
| |
Missolonghi |
||
Amvrakikos Loutrou
20:00
| |
Acheron Kanalaki |
||
Lefkimmi
20:00
| |
Preveza |
||
Thyella Monastirakiou
20:00
| |
Asteras Kalirachis |
||
Tilikratis
20:00
| |
Agios Matthaios |
||
M. Alexandros Kastorias
20:00
| |
Panagriniakos |
||
Kerkyra
20:00
| |
Anagennisi Artas |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 7 |
||||
Panarkadikos
20:00
| |
Nafplio 2017 |
||
PAO Rouf
20:00
| |
Pangytheatikos |
||
Atromitos Chiliomodi
20:00
| |
Ermis Meligous |
||
Ermionidas-Ermis
20:00
| |
Koronida Koiladas |
||
Agios Ierotheos
20:00
| |
Kifisia |
||
Molaikos
20:00
| |
Foinikas N. Epidavrou |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Videoton II
17:00
| |
Veszprém |
||
MTE 1904
19:00
| |
Puskás II |
||
Zalaegerszegi TE II
19:00
| |
Balatonfuredi |
||
Komárom
19:00
| |
BKV Előre |
||
Gardony
19:00
| |
Érdi VSE |
||
Nagykanizsai ULE
19:00
| |
Nagyatadi FC |
||
Bicskei
19:00
| |
Tatabánya |
||
Szabadkikoto
19:00
| |
Lipot SK |
||
Papai Perutz
20:00
| |
SC Sopron |
||
Menfocsanak
20:30
| |
III. Kerületi TUE |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Olbia
18:30
| |
Juventus U23 |
||
Alessandria
21:00
| |
Pro Vercelli |
||
Giana Erminio
21:00
| |
Carrarese |
||
Novara
21:00
| |
AlbinoLeffe |
||
Pro Patria
21:00
| |
Grosseto |
||
Pro Sesto
21:00
| |
Lecco |
||
Livorno
23:30
| |
Pontedera |
||
Pistoiese
23:30
| |
Lucchese |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Fano
21:00
| |
Virtus Verona |
||
Gubbio
21:00
| |
FeralpiSalò |
||
Sambenedettese
21:00
| |
Legnago Salus |
||
Südtirol
21:00
| |
Perugia |
||
Carpi
23:30
| |
Triestina |
||
Cesena
23:30
| |
Modena |
||
Fermana
23:30
| |
Matelica Calcio |
||
Mantova
23:30
| |
Ravenna |
||
Calcio Padova
23:30
| |
Vis Pesaro |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Bari 1908
21:00
| |
Catanzaro |
||
Palermo
21:00
| |
Monopoli |
||
Virtus Francavilla
21:00
| |
Teramo |
||
Viterbese Castrense
21:00
| |
Foggia |
||
Avellino
23:30
| |
Catania |
||
Cavese
23:30
| |
Casertana |
||
Juve Stabia
23:30
| |
Paganese |
||
Bisceglie
23:30
| |
Potenza Calcio |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Castellanzese
20:30
| |
Casale |
||
Lavagnese
20:30
| |
Legnano |
||
Città di Varese
20:30
| |
Folgore Caratese |
||
Derthona
20:30
| |
Fossano |
||
Arconatese
20:30
| |
Borgosesia |
||
Caronnese
20:30
| |
Pro Imperia |
||
Città di Varese
20:30
| |
Vado |
||
Bra
20:30
| |
Gozzano |
||
Borgosesia
20:30
| |
Castellanzese |
||
Chieri
20:30
| |
Saluzzo |
||
Caronnese
20:30
| |
Casale |
||
Città di Varese
20:30
| |
Arconatese |
||
Folgore Caratese
20:30
| |
Fossano |
||
Derthona
20:30
| |
Lavagnese |
||
Pro Imperia
20:30
| |
Vado |
||
PDHAE
20:30
| |
Legnano |
||
Sestri Levante
20:30
| |
Sanremo |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Caravaggio
20:30
| |
Crema |
||
Pontisola
20:30
| |
Seregno |
||
Breno
20:30
| |
Real Calepina |
||
Caravaggio
20:30
| |
Seregno |
||
Crema
20:30
| |
Desenzano Calvina |
||
Cavenago Fanfulla
20:30
| |
Virtus Ciserano Bergamo |
||
Nibionnoggiono
20:30
| |
Scanzorosciate |
||
Pontisola
20:30
| |
Adrense |
||
Sona
20:30
| |
Casatese |
||
Tritium
20:30
| |
Villa d'Almè |
||
Vis Nova Giussano
20:30
| |
Brusaporto |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Chions
20:30
| |
Manzanese |
||
Adriese
20:30
| |
Belluno |
||
Caldiero Terme
20:30
| |
Trento Calcio 1921 |
||
Montebelluna
20:30
| |
Union S. Giorgio-Sedico |
||
Campodarsego
20:30
| |
Delta Calcio Rovigo |
||
Cartigliano
20:30
| |
Ambrosiana |
||
Chions
20:30
| |
Cjarlins Muzane |
||
Luparense
20:30
| |
Clodiense |
||
Manzanese
20:30
| |
Union Feltre |
||
Mestre
20:30
| |
Union ArzignanoChiampo |
||
Virtus Bolzano
20:30
| |
Este |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Real Forte Querceta
20:30
| |
Lentigione |
||
Corticella
20:30
| |
Seravezza |
||
Fiorenzuola
20:30
| |
Forlì |
||
Rimini
20:30
| |
Aglianese |
||
Sammaurese
20:30
| |
Marignanese |
||
Correggese
20:30
| |
Seravezza |
||
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
| |
Forlì |
||
Lentigione
20:30
| |
Bagnolese |
||
Mezzolara
20:30
| |
Pro Livorno |
||
Progresso
20:30
| |
Aglianese |
||
Real Forte Querceta
20:30
| |
Marignanese |
||
Rimini
20:30
| |
Fiorenzuola |
||
Sammaurese
20:30
| |
Corticella |
||
Sasso Marconi Zola
20:30
| |
Prato |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
San Donato Tavarnelle
20:30
| |
Scandicci |
||
Pianese
20:30
| |
Montespaccato |
||
Grassina
20:30
| |
Sinalunghese |
||
Tiferno Lerchi
20:30
| |
Ostia Mare Lidocalcio |
||
Montevarchi Calcio
20:30
| |
Trastevere |
||
Scandicci
20:30
| |
Sangiovannese |
||
Cannara
20:30
| |
Flaminia |
||
Gavorrano
20:30
| |
Sinalunghese |
||
Grassina
20:30
| |
Tiferno Lerchi |
||
Lornano Badesse
20:30
| |
Robur Siena |
||
Montespaccato
20:30
| |
Ostia Mare Lidocalcio |
||
San Donato Tavarnelle
20:30
| |
Pianese |
||
Sporting Trestina
20:30
| |
Foligno |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Aprilia
20:30
| |
Vastese |
||
CynthiAlbalonga
20:30
| |
Campobasso |
||
Recanatese
20:30
| |
FC Rieti |
||
Porto Sant'Elpidio
20:30
| |
Olympia Agnonese |
||
CynthiAlbalonga
20:30
| |
Castelnuovo Vomano |
||
Giulianova
20:30
| |
Atletico |
||
Recanatese
20:30
| |
Aprilia |
||
FC Rieti
20:30
| |
Pineto |
||
San Nicolò
20:30
| |
Matese |
||
Tolentino
20:30
| |
Montegiorgio |
||
Vastese
20:30
| |
Campobasso |
||
Vastogirardi
20:30
| |
Castelfidardo Calcio |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Muravera
20:30
| |
SSC Giugliano |
||
Nocerina
20:30
| |
Nola 1925 |
||
Vis Artena
20:30
| |
Latte Dolce |
||
Lanusei
20:30
| |
Latina |
||
Team Nuova Florida
20:30
| |
Insieme Formia |
||
Arzachena
20:30
| |
Vis Artena |
||
Nola 1925
20:30
| |
Afragolese |
||
SSC Giugliano
20:30
| |
Savoia |
||
Gladiator
20:30
| |
Lanusei |
||
Muravera
20:30
| |
Latina |
||
Nocerina
20:30
| |
Carbonia |
||
Insieme Formia
20:30
| |
Nuova Monterosi |
||
Latte Dolce
20:30
| |
Cassino |
||
Team Nuova Florida
20:30
| |
Sassari Torres |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Casarano
20:30
| |
Taranto |
||
Gravina
20:30
| |
Città di Fasano |
||
Aversa Normanna
20:30
| |
Nardò |
||
Audace Cerignola
20:30
| |
Sorrento |
||
US Bitonto
20:30
| |
Picerno |
||
Fidelis Andria
20:30
| |
Gravina |
||
Francavilla
20:30
| |
Brindisi |
||
Lavello
20:30
| |
Puteolana Internapoli |
||
Molfetta Calcio
20:30
| |
Casarano |
||
Portici
20:30
| |
Nardò |
||
Taranto
20:30
| |
Città di Fasano |
||
Team Altamura
20:30
| |
Aversa Normanna |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Gelbison
20:30
| |
Città Di Sant’Agata |
||
Roccella
20:30
| |
Troina |
||
Biancavilla
20:30
| |
FC Messina |
||
Cittanovese
20:30
| |
Gelbison |
||
Acireale
20:30
| |
Rotonda |
||
Città Di Sant’Agata
20:30
| |
Roccella |
||
Licata
20:30
| |
Santa Maria Cilento |
||
Marina di Ragusa
20:30
| |
Castrovillari |
||
ACR Messina
20:30
| |
Paternò |
||
Rende
20:30
| |
Dattilo |
||
Troina
20:30
| |
San Luca |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Katowice
18:45
| |
Motor Lublin |
||
Portugal - 2. Division: Group A |
||||
Montalegre
18:00
| |
Vilaverdense |
||
Cerveira
18:00
| |
Maria da Fonte |
||
Pedras Salgadas
18:00
| |
Sporting Braga II |
||
Merelinense
18:00
| |
Vidago |
||
Mirandela
18:00
| |
Vianense |
||
Portugal - 2. Division: Group B |
||||
Mondinense
18:00
| |
Berço |
||
Brito
18:00
| |
AR São Martinho |
||
Felgueiras 1932
18:00
| |
Pevidem |
||
Desportivo Aves
22:00
| |
Camacha |
||
Portugal - 2. Division: Group C |
||||
Gondomar
18:00
| |
Pedras Rubras |
||
Vila Real
18:00
| |
Amarante |
||
Coimbrões
18:00
| |
Leca |
||
Salgueiros
18:00
| |
Trofense |
||
Portugal - 2. Division: Group D |
||||
Anadia
18:00
| |
Águeda |
||
Lusitania FC Lourosa
18:00
| |
Vila Cortez |
||
Espinho
18:00
| |
Beira-Mar |
||
São João Ver
18:00
| |
Castro Daire |
||
Portugal - 2. Division: Group E |
||||
Condeixa
18:00
| |
Marinhense |
||
Oliveira Hospital
18:00
| |
Benfica Castelo Branco |
||
Mortágua
18:00
| |
Oleiros |
||
Sertanense
18:00
| |
Alcains |
||
GRAP
18:00
| |
Carapinheirense |
||
Portugal - 2. Division: Group F |
||||
Fátima
18:00
| |
União Almeirim |
||
Alverca
18:00
| |
Pêro Pinheiro |
||
Loures
18:00
| |
Lourinhanense |
||
Portugal - 2. Division: Group G |
||||
Belenenses II
18:00
| |
Estrela Amadora |
||
Olimpico do Montijo
18:00
| |
Rabo Peixe |
||
Oriental Dragon
22:00
| |
Ideal |
||
Praiense
23:00
| |
Real |
||
Fontinhas
23:00
| |
Oriental Lisboa |
||
Portugal - 2. Division: Group H |
||||
Pinhalnovense
18:00
| |
Juventude Evora |
||
Lusitano GC Evora
18:00
| |
Vitória FC |
||
Olhanense
18:00
| |
Moncarapachense |
||
Armacenenses
22:00
| |
Aljustrelense |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Trstenik PPT
19:00
| |
Sinđelić Niš |
||
Kablovi Zaječar
19:00
| |
Radnički Svilajnac |
||
Mladost Medoševac
19:00
| |
Buducnost Popovac |
||
Timočanin
19:00
| |
FK Toplicanin Prokuplje |
||
Radan
19:00
| |
Morava Vladičin Han |
||
Rembas
19:00
| |
Car Konstantin |
||
Župa
19:00
| |
Moravac Mrštane |
||
Spain - Segunda B - Group 1 |
||||
Coruxo
18:00
| |
Guijuelo |
||
Covadonga
18:00
| |
Sporting Gijon II |
||
Lealtad
18:00
| |
Real Oviedo II |
||
Salamanca CF UDS
23:00
| |
Celta de Vigo II |
||
Marino de Luanco
23:00
| |
Langreo |
||
Zamora
23:30
| |
Unionistas de Salamanca |
||
Cultural Leonesa
23:30
| |
Burgos |
||
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
| |
Racing Ferrol |
||
Spain - Segunda B - Group 2 |
||||
Portugalete
17:30
| |
Laredo |
||
Ejea
18:00
| |
SD Logroñés |
||
Tudelano
18:00
| |
Mutilvera |
||
CD Calahorra
22:30
| |
Tarazona |
||
Arenas de Getxo
23:00
| |
Real Sociedad II |
||
Haro
23:00
| |
Ebro |
||
Spain - Segunda B - Group 3 |
||||
Orihuela
17:30
| |
Peña Deportiva |
||
Villarreal II
17:30
| |
Valencia II |
||
Prat
18:00
| |
FC Andorra |
||
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
| |
L'Hospitalet |
||
Badalona
18:00
| |
Espanyol II |
||
UD Ibiza
18:00
| |
Hércules |
||
Levante II
18:00
| |
Atzeneta |
||
La Nucia
23:30
| |
Alcoyano |
||
Barcelona II
00:00
| |
Lleida Esportiu |
||
Cornellà
00:00
| |
Llagostera-Costa Brava |
||
Spain - Segunda B - Group 4 |
||||
Linense
18:00
| |
Las Palmas II |
||
UCAM Murcia
18:00
| |
Lorca Deportiva |
||
Granada II
18:00
| |
Real Betis II |
||
Marino
19:00
| |
Sanluqueño |
||
Tamaraceite
19:00
| |
Cadiz II |
||
Yeclano
23:00
| |
Real Murcia |
||
Linares Deportivo
23:00
| |
คอร์โดบา |
||
Sevilla II
23:30
| |
El Ejido |
||
Marbella
00:00
| |
Recreativo Huelva |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Polvorín
18:00
| |
Paiosaco |
||
Villalbés
22:00
| |
Fisterra |
||
As Pontes
22:30
| |
Agrupación Estudiantil |
||
Arzúa
22:30
| |
Viveiro |
||
Pontellas
22:30
| |
Rápido Bouzas |
||
Alondras
22:30
| |
Ourense CF |
||
Estradense
22:45
| |
Choco |
||
Bergantiños
23:00
| |
Deportivo La Coruña II |
||
Barco
23:00
| |
Ribadumia |
||
UD Ourense
23:00
| |
Arenteiro |
||
Arosa
23:00
| |
Atios |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Condal
17:45
| |
Llanes |
||
Lenense
18:00
| |
Praviano |
||
Vallobín
18:00
| |
Real Avilés |
||
Llanera
18:00
| |
Ceares |
||
San Martin
18:00
| |
Valdesoto |
||
Gijon Industrial
22:00
| |
Avilés Stadium |
||
Tuilla
22:00
| |
L'Entregu |
||
Caudal
23:00
| |
Navarro |
||
Urraca
23:00
| |
Siero |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Cultural Guarnizo
18:00
| |
Selaya |
||
Cayon
21:30
| |
Revilla |
||
Tropezón
23:00
| |
Gimnástica Torrelavega |
||
Rinconeda Polanco
23:30
| |
Racing Santander II |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Santutxu
17:15
| |
Somorrostro |
||
Real Sociedad III
17:30
| |
Aurrera de Ondarroa |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Castelldefels
18:00
| |
Santfeliuenc |
||
Manresa
18:00
| |
Pobla Mafumet |
||
Sant Andreu
18:00
| |
Girona II |
||
Horta
18:00
| |
Cerdanyola del Vallès |
||
Sants
18:15
| |
Figueres |
||
Valls
22:30
| |
Vilafranca |
||
Peralada
22:30
| |
Grama |
||
Banyoles
22:30
| |
Granollers |
||
Igualada
23:00
| |
San Cristobal |
||
Terrassa
23:00
| |
Europa |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
RC Catarroja
17:30
| |
Acero |
||
Torrent
18:00
| |
Silla |
||
Elche II
22:00
| |
Crevillente |
||
Alzira
23:00
| |
Villarreal III |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Complutense
17:30
| |
Santa Ana |
||
San Fernando de Henares
17:30
| |
Unión Adarve |
||
Villaverde-Boetticher
17:30
| |
Real Aranjuez |
||
Alcorcón II
17:30
| |
Parla |
||
El Álamo
17:30
| |
Trival Valderas |
||
Alcobendas Sport
18:00
| |
Villanueva del Pardillo |
||
Pozuelo Alarcón
18:00
| |
RSD Alcalá |
||
Rayo Vallecano II
18:00
| |
Flat Earth |
||
Móstoles CF
18:00
| |
Atlético de Pinto |
||
Leganés II
18:00
| |
Móstoles |
||
Moratalaz
22:00
| |
Torrejón |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Burgos Promesas
18:00
| |
Numancia II |
||
Mirandés II
21:30
| |
La Granja |
||
La Bañeza
22:00
| |
La Virgen del Camino |
||
Becerril Campos
22:00
| |
Salamanca II |
||
Beroil Bupolsa
22:15
| |
Colegios Diocesanos |
||
Bembibre
22:30
| |
Atlético Tordesillas |
||
Almazán
22:30
| |
Cultural Cebrereña |
||
Gimnástica Segoviana
23:00
| |
Arandina |
||
Real Ávila
23:00
| |
Real Burgos |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Huétor Vega
18:00
| |
Torreperogil |
||
Real Jaén
18:00
| |
Mancha Real |
||
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
| |
Almería II |
||
Polideportivo Almería
18:00
| |
Huétor Tájar |
||
Alhaurín
18:00
| |
Union Estepona |
||
At. Malagueño
18:00
| |
Motril |
||
Vélez
21:00
| |
Alhaurino |
||
Antequera
23:00
| |
El Palo |
||
Atlético Porcuna
23:30
| |
Maracena |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Xerez
18:00
| |
Rota |
||
Antoniano
18:00
| |
Los Barrios |
||
Sevilla III
18:00
| |
Coria CF |
||
Córdoba II
18:00
| |
Castilleja |
||
La Palma
18:00
| |
Gerena |
||
Conil
18:30
| |
Xerez Deportivo |
||
Arcos
23:00
| |
Cabecense |
||
Lucena
23:00
| |
Utrera |
||
Puente Genil
23:30
| |
Pozoblanco |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Llosetense
17:30
| |
Esporles |
||
Mallorca II
18:00
| |
San Rafael |
||
Portmany
18:00
| |
Andratx |
||
Santanyi
18:30
| |
Formentera |
||
Cardassar
23:00
| |
Génova |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Vera
19:00
| |
Tenerife II |
||
Atletico Victoria
19:00
| |
Velke Levare |
||
Atlético Tacoronte
19:00
| |
Tenisca |
||
Buzanada
19:00
| |
Atlético Paso |
||
Lanzarote
19:00
| |
La Cuadra |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Plus Ultra
17:00
| |
Atlético Pulpileño |
||
La Union Atletico
17:30
| |
Cartagena FC |
||
Lorca
18:00
| |
CAP Ciudad de Murcia |
||
Muleño
18:00
| |
Deportiva Minera |
||
Águilas CF
18:00
| |
Minerva |
||
EDMF Churra
18:00
| |
Olímpico Totana |
||
Los Garres
18:00
| |
Real Murcia II |
||
Mar Menor
22:00
| |
Huércal-Overa |
||
UCAM Murcia II
22:00
| |
El Palmar |
||
Racing Murcia
22:30
| |
Mazarrón FC |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
UP Plasencia
18:00
| |
Campanario |
||
Fuente Cantos
18:00
| |
Olivenza |
||
Cacereño
18:00
| |
Trujillo |
||
Diocesano
22:00
| |
Arroyo |
||
Valdivia
22:30
| |
Lobón |
||
Llerenense
22:30
| |
Miajadas |
||
CD Coria
23:00
| |
Chinato |
||
Moralo
23:00
| |
Aceuchal |
||
RCP Valverdeno
23:00
| |
Azuaga |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Berceo
18:00
| |
Alfaro |
||
Yague
18:00
| |
Pradejon |
||
Logroñés II
18:00
| |
Náxara |
||
Anguiano
21:45
| |
Vianés |
||
Casalarreina
22:00
| |
Alberite |
||
Arnedo
22:30
| |
Varea |
||
Oyonesa
22:30
| |
CDFC La Calzada |
||
River Ebro
22:30
| |
Racing Rioja |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Real Zaragoza II
17:30
| |
Atletico Monzon |
||
CDJ Tamarite
17:30
| |
Belchite 97 |
||
Valdefierro
18:00
| |
Binéfar |
||
Barbastro
18:00
| |
Utebo |
||
Sariñena
18:00
| |
Robres |
||
Cariñena
22:00
| |
Huesca II |
||
Borja
22:00
| |
Brea |
||
Almudévar
22:00
| |
Sabiñánigo |
||
Villanueva CF
22:00
| |
Calamocha |
||
Épila
22:00
| |
Cuarte Industrial |
||
Illueca
22:30
| |
Teruel |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Illescas
17:30
| |
Toledo |
||
Calvo Sotelo
18:00
| |
Albacete II |
||
Manzanares
22:30
| |
Atletico Ibanes |
||
Huracán Balazote
22:30
| |
Almagro Spain |
||
La Solana
22:30
| |
Almansa |
||
Ciudad Real
23:00
| |
La Roda |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Niğde Belediyespor
17:00
| |
Ankara Demirspor |
||
Kocaelispor
17:00
| |
Kahramanmaraşspor |
||
Sarıyer
17:00
| |
Şanlıurfaspor |
||
İnegölspor
17:00
| |
Sancaktepe Belediye |
||
Zonguldak Kömürspor
17:00
| |
Hacettepe |
||
Çorum Belediyespor
17:00
| |
24 Erzincanspor |
||
Manisa BBSK
17:00
| |
Hekimoğlu Trabzon |
||
Afjet Afyonspor
17:00
| |
Amed SK |
||
Gümüşhanespor
17:00
| |
Utaş Uşakspor |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Serik Belediyespor
17:00
| |
Kırklarelispor |
||
Karabükspor
17:00
| |
Tarsus İdman Yurdu |
||
Bayburt İÖİ
17:00
| |
Van BB |
||
Bugsaşspor
17:00
| |
Karacabey Birlikspor |
||
Pendikspor
17:00
| |
Sakaryaspor |
||
Turgutluspor
17:00
| |
Eyüpspor |
||
Elazığspor
17:00
| |
Pazarspor |
||
Sivas Belediyespor
17:00
| |
Kastamonuspor |
||
Etimesgut Belediyespor
17:00
| |
1922 Konyaspor Kulübü |
||
Kırşehir Belediyespor
17:00
| |
Bodrumspor |
||
Brazil - Baiano 2 |
||||
Colo Colo
01:10
| |
UNIRB |
||
Brazil - Capixaba |
||||
Rio Branco-VN
01:00
| |
São Mateus |
||
Brazil - Paranaense 2 |
||||
Azuriz
01:30
| |
Maringá |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Corumbaense
02:00
| |
Aquidauanense |
||
Costa Rica - MS
03:00
| |
Chapadão |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Acassuso
03:10
| |
Argentino Quilmes |
||
Haiti - Ligue Haïtienne |
||||
Mirebalais
03:00
| |
Tempête |
||
Racing des Gônaïves
03:00
| |
Rivartibonitienne |
||
América des Cayes
03:00
| |
Triomphe Liancourt |
||
Cosmopolites
03:00
| |
Juventus Hai |
||
Capoise
05:00
| |
Ouanaminthe |
||
Baltimore
05:00
| |
Violette AC |
||
Don Bosco
05:00
| |
Real du Cap |
||
Albania - 1st Division |
||||
Vora
20:00
| |
Erzeni Shijak |
||
Tomori Berat
20:00
| |
Pogradeci |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Labëria
20:00
| |
Këlcyra |
||
Shkumbini Peqin
20:00
| |
Luzi 2008 |
||
Gramshi
20:00
| |
Bulqiza |
||
Iliria Fushë-Krujë
20:00
| |
Klosi |
||
Shënkolli
20:00
| |
Sopoti Librazhd |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Suwon
13:00
| |
Gyeongnam |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Francs Borains
20:30
| |
Dessel Sport |
||
Rupel Boom
21:00
| |
Dender |
||
Sint-Eloois-Winkel
21:00
| |
Patro Eisden |
||
Knokke
21:00
| |
Heist |
||
Liège
21:00
| |
SV Roeselare |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Eimsbütteler TV U19
17:00
| |
Dresden U19 |
||
Holstein Kiel U19
17:00
| |
Hertha U19 |
||
Bremen U19
17:00
| |
Hallescher FC U19 |
||
Ulm U19
17:00
| |
Mainz U19 |
||
Oberhausen U19
17:00
| |
Bochum U19 |
||
Alemannia Aachen U19
17:00
| |
Schalke 04 U19 |
||
Preussen Munster U19
17:00
| |
RW Essen U19 |
||
Fortuna Koln U19
17:00
| |
Duisburg U19 |
||
Chemnitzer FC U19
18:00
| |
Viktoria Berlin U19 |
||
Paderborn U19
18:00
| |
Bayer Leverkusen U19 |
||
Koln U19
20:00
| |
Arminia Bielefeld U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Atalanta U19
16:30
| |
Sampdoria U19 |
||
Bologna U19
18:30
| |
Milan U19 |
||
Torino U19
18:30
| |
Cagliari U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Lech Poznan U18
18:00
| |
Cracovia U18 |
||
Gornik Z. U18
18:00
| |
Legia U18 |
||
Wisla U18
18:00
| |
Pogon Szczecin U18 |
||
Korona Kielce U18
18:00
| |
Lechia Gdańsk U18 |
||
Slask U18
18:15
| |
Gwarek Zabrze U18 |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Shabab Al-Dhahiriya
19:30
| |
Markez Balata |
||
Thagafi Tulkarm
20:00
| |
Shabab Alsamu |
||
Al-Bireh
20:00
| |
Shabab Al Khaleel |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
University of Pretoria
20:30
| |
Richards Bay |
||
Panama - Lpf |
||||
Tauro
07:00
| |
Sporting San Miguelito |
||
Alianza
03:00
| |
Deportivo Universitario |
||
Costa del Este
06:00
| |
Plaza Amador |
||
Oman - Sultan Cup |
||||
Dhofar
21:00
| |
Al Oruba |
||
Kosovo - Superliga |
||||
KF Feronikeli
19:00
| |
Trepça'89 |
||
Gjilani
19:30
| |
Drita |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Progrès Niedercorn
22:00
| |
Mondorf-les-Bains |
||
Fola Esch
22:00
| |
Victoria Rosport |
||
Wiltz
22:00
| |
Swift Hesperange |
||
UT Pétange
22:00
| |
Etzella Ettelbrück |
||
RM Hamm Benfica
22:00
| |
Hostert |
||
UNA Strassen
22:00
| |
Differdange 03 |
||
F91 Dudelange
22:00
| |
Rodange |
||
Racing
22:00
| |
Jeunesse d'Esch |
||
Mauritius - Mauritian League |
||||
Grande Riviere Sud Est
19:00
| |
Petite Rivière Noire |
||
Cercle de Joachim
19:00
| |
Bolton City |
||
La Cure Sylvester
21:30
| |
ASVP |
||
Faroe Islands - Faroe Islands Cup |
||||
NSÍ
22:00
| |
HB |
||
New Zealand - National League Women |
||||
WaiBOP Utd W
08:00
| |
Northern Lights W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Guria
17:00
| |
Kolkheti Khobi |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Marítimo U23
18:00
| |
Estoril U23 |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Dinamo Guadalajara W
17:00
| |
Rayo Vallecano II W |
||
CFF Albacete W
17:00
| |
Murcia Féminas W |
||
Marítim W
17:00
| |
SMX Athletic Murcia W |
||
Santa Teresa II W
17:30
| |
Mérida AD W |
||
Getafe W
17:30
| |
Fuensalida W |
||
Lorca W
17:30
| |
Levante III W |
||
Mislata W
17:30
| |
Villarreal II W |
||
Sporting Gijón II W
18:00
| |
Real Oviedo II W |
||
Gijón FF W
18:00
| |
Racing Santander II W |
||
Girona W
18:00
| |
Sant Gabriel W |
||
Igualada W
18:00
| |
Pardinyes W |
||
Castuera W
18:00
| |
Sevilla II W |
||
Badajoz W
18:00
| |
San Miguel W |
||
Salamanca W
18:00
| |
Tres Cantos W |
||
Ciudad de Murcia W
18:00
| |
Discobolo-La Torre W |
||
Güímar W
19:00
| |
Tarsa W |
||
Real Betis II W
19:30
| |
Sporting de Huelva II W |
||
Samper W
20:00
| |
Zamora Amigos Duero W |
||
Madrid III W
21:45
| |
León FF W |
||
Málaga II W
22:00
| |
Hispalis W |
||
Plaza Argel W
22:00
| |
Valencia III W |
||
Añorga W
23:00
| |
Arratia W |
||
Pallejà W
23:00
| |
Zaragoza II W |
||
Olímpico Madrid W
23:00
| |
San Pío X |
||
Bizkerre W
23:30
| |
Tolosa W |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Barcelona U19
17:00
| |
Damm U19 |
||
Pamplona U19
17:30
| |
Osasuna U19 |
||
Ebro U19
17:30
| |
Huesca U19 |
||
Real Betis U19
17:30
| |
Recreativo Huelva U19 |
||
Val Miñor U19
18:00
| |
Ural U19 |
||
Conxo Santiago U19
18:00
| |
Lugo U19 |
||
Pabellón Ourense U19
18:00
| |
Calasanz U19 |
||
Atlético Perines U19
18:00
| |
Bansander U19 |
||
Roces U19
18:00
| |
Sporting Gijón U19 |
||
Tropezón U19
18:00
| |
Racing Santander U19 |
||
Real Avilés U19
18:00
| |
Real Oviedo U19 |
||
Numancia U19
18:00
| |
Oyonesa U19 |
||
Real Valladolid U19
18:00
| |
Móstoles U19 |
||
Valencia U19
18:00
| |
Patacona U19 |
||
Alboraya U19
18:00
| |
Levante U19 |
||
Séneca U19
18:00
| |
Calavera U19 |
||
Marina Sport U19
18:30
| |
Arenal U19 |
||
Atlético Villacarlos U19
19:00
| |
Penya Arrabal U19 |
||
Cultural Leonesa U19
19:00
| |
Alcorcón U19 |
||
Mensajero U19
19:00
| |
Juventud Laguna U19 |
||
Santa Marta U19
22:00
| |
Getafe U19 |
||
Torre Levante U19
22:00
| |
Castellón U19 |
||
Almería U19
22:00
| |
26 de Febrero U19 |
||
Cádiz U19
22:00
| |
Nervión U19 |
||
Vázquez Cultural U19
22:15
| |
Málaga U19 |
||
Valvanera U19
22:30
| |
AD San Juan U19 |
||
Mutilvera U19
22:30
| |
Txantrea U19 |
||
Tudelano U19
22:30
| |
UD Logroñés U19 |
||
Villarreal U19
22:30
| |
Hércules U19 |
||
Sanluqueno U19
22:30
| |
Castilleja U19 |
||
Espanyol U19
23:00
| |
Girona U19 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 |
||||
Panionios
20:00
| |
Ilioupoli |
||
Moschato
20:00
| |
Ethnikos Piraeus |
||
Fostiras
20:00
| |
Marko |
||
Ano Meras
20:00
| |
Aittitos Spata |
||
Pannaxiakos
20:00
| |
Proodeftiki |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 8 |
||||
Karavas
20:00
| |
Aias Salamina |
||
Asteras Varis
20:00
| |
Keratsini |
||
Pythagoras Karlovasi
20:00
| |
Aiolikos |
||
Thyella Diastavroseos
20:00
| |
Mikrasiatiki |
||
Aetos Loutron
20:00
| |
Akratitos |
||
Panelefsiniakos
20:00
| |
Pyliou |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Tartas-St Yaguen
20:30
| |
Neuville |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Rodez II
20:30
| |
Olympique d'Alès |
||
Montpellier II
21:00
| |
Nîmes II |
||
Stade Beaucairois
21:00
| |
Fabrègues |
||
Narbonne
21:00
| |
Blagnac |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Les Mureaux
21:00
| |
Aubervilliers |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Côte Bleue
21:00
| |
Ajaccio II |
||
Furiani-Agliani
21:00
| |
Cannet Rocheville |
||
Mandelieu LN
21:00
| |
Villefranche SJB |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Osvaldo Cruz
20:00
| |
Bandeirante SP |
||
Vietnam - U21 Championship |
||||
SLNA U21
15:00
| |
Công An Nhân Dân U21 |
||
Da Nang U21
15:00
| |
Dak Lak U21 |
||
Tay Ninh U21
17:00
| |
Hoang Anh Gia Lai U21 |
||
Pho Hien U21
17:15
| |
Khánh Hoà U21 |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Lynx
22:00
| |
Magpies |
||
Glacis United
00:30
| |
St Josephs FC |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Honda
11:00
| |
Maruyasu Okazaki |
||
Sony Sendai
11:00
| |
Suzuka Unlimited |
||
Tokyo Musashino City
11:00
| |
Matsue City |
||
Tegevajaro Miyazaki
11:00
| |
Iwaki |
||
Honda Lock
11:00
| |
Reinmeer Aomori |
||
Verspah Oita
11:00
| |
Osaka |
||
Veertien Mie
11:00
| |
Kochi United |
||
Nara Club
11:00
| |
Biwako Shiga |
||
ไทยลีก 3 |
||||
ม.เกษมบัณฑิต
15:45
| |
ม.ธนบุรี |
||
Prime Bangkok
15:45
| |
Bangkok |
||
Inter Bangkok
15:45
| |
Army |
||
ACDC
15:45
| |
Chanthaburi |
||
Banbueng
15:45
| |
Royal Thai Fleet |
||
Nan
15:45
| |
Chiangrai Lanna |
||
See Kwae
15:45
| |
Phitsanulok |
||
Wat Bot City
15:45
| |
Uttaradit |
||
Mahasarakham United
15:45
| |
Surin Sugar |
||
Kanjanapat Group
15:45
| |
Kanchanaburi |
||
Assumption United
15:45
| |
Raj Pracha |
||
North Bangkok University
16:00
| |
Chamchuri United |
||
Khonkaen Mordindang
16:00
| |
Yasothon |
||
Surin
16:00
| |
Huai Thalaeng United |
||
Nakhon Si Thammarat
16:00
| |
Phattalung |
||
Satun United
16:00
| |
Jalor City |
||
Ang Thong
16:00
| |
Saraburi United |
||
Patong City
18:00
| |
สุราษฎร์ธานี ซิตี้ |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 29 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 29 พ.ย. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 29 พ.ย. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 29 พ.ย. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com