ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
โลโคโมทีฟ มอสโก
00:55
| |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
||
ชัคตาร์
00:55
| |
เรอัล มาดริด |
||
แอตเลติโก มาดริด
03:00
| |
บาเยิร์น มิวนิค |
||
มึนเช่นกลัดบัค
03:00
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
ปอร์โต้
03:00
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
| |
โอลิมเปียกอส |
||
ลิเวอร์พูล
03:00
| |
อาแจกซ์ |
||
อตาลันต้า
03:00
| |
Midtjylland |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:00
| |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ |
||
บอร์มัธ
02:45
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
| |
บาร์นสลีย์ |
||
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
| |
โคเวนทรี ซิตี้ |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
| |
บริสตอลซิตี |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
03:00
| |
เบรนท์ฟอร์ด |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
แบล็กพูล
02:00
| |
พอร์ตสมัท |
||
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
| |
Swindon Town |
||
ลินคอล์น ซิตี้
02:00
| |
วีแกนแอทเลติก |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
| |
อิปสวิช ทาวน์ |
||
ซันเดอร์แลนด์
02:00
| |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
||
Northampton Town
02:45
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
| |
โรชเดล |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
มอร์แคมป์
01:30
| |
Barrow |
||
Bradford City
02:00
| |
Cheltenham Town |
||
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00
| |
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ |
||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00
| |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
||
กริมสบี้ ทาวน์
02:00
| |
Exeter City |
||
Harrogate Town
02:00
| |
สคันธอร์ป |
||
Oldham Athletic
02:00
| |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Go Ahead Eagles
00:45
| |
Jong AZ |
||
เจลีก |
||||
เวกัลตะ เซนได
17:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
England - National League |
||||
Chesterfield
02:00
| |
Aldershot Town |
||
King's Lynn Town
02:45
| |
Bromley |
||
Maidenhead United
02:45
| |
Dover Athletic |
||
Solihull Moors
02:45
| |
Hartlepool United |
||
Stockport County
02:45
| |
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
||
Wealdstone
02:45
| |
Torquay United |
||
Woking
02:45
| |
Sutton United |
||
Wrexham
02:45
| |
Altrincham |
||
Yeovil Town
02:45
| |
Eastleigh |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Fylde
02:45
| |
Bradford Park Avenue |
||
AFC Telford United
02:45
| |
Hereford |
||
Chester
02:45
| |
Alfreton Town |
||
Chorley
02:45
| |
Curzon Ashton |
||
Gloucester City
02:45
| |
Boston United |
||
Kidderminster Harriers
02:45
| |
Kettering Town |
||
Leamington
02:45
| |
Brackley Town |
||
Spennymoor Town
02:45
| |
Guiseley |
||
England - Premier League U18 |
||||
Everton U18
01:30
| |
Leeds United U18 |
||
Liverpool U18
02:00
| |
Burnley U18 |
||
England - Professional Development League |
||||
Ipswich U23
20:00
| |
Watford U23 |
||
Queens Park Rangers U23
20:00
| |
Swansea City U23 |
||
England - Non League Div One: Northern North |
||||
Dunston
02:45
| |
Clitheroe |
||
Runcorn Linnets
02:45
| |
Ossett United |
||
England - Non League Div One: Northern South |
||||
Ilkeston Town
02:45
| |
Sutton Coldfield Town |
||
England - Non League Div One: Southern S & W |
||||
Moneyfields
02:30
| |
Bristol Manor Farm |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Morpeth Town
02:45
| |
Warrington Town |
||
Hyde United
02:45
| |
Witton Albion |
||
Lancaster City
02:45
| |
South Shields |
||
Matlock Town
02:45
| |
Nantwich Town |
||
Scarborough Athletic
02:45
| |
Radcliffe Borough |
||
Bamber Bridge
02:45
| |
United of Manchester |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Peterborough Sports
02:45
| |
St Ives Town |
||
Coalville Town
02:45
| |
Hitchin Town |
||
Biggleswade Town
02:45
| |
Banbury United |
||
Netherlands - KNVB Beker |
||||
Scheveningen
01:45
| |
Almere City |
||
Rijnsburgse Boys
01:45
| |
Excelsior Maassluis |
||
ODIN '59
01:45
| |
FC Volendam |
||
Staphorst
01:45
| |
พีอีซี ซโวลล์ |
||
Sliedrecht
01:45
| |
IJsselmeervogels |
||
Barendrecht
01:45
| |
Achilles Veen |
||
OFC Oostzaan
01:45
| |
MVV Maastricht |
||
DTS Ede
01:45
| |
Quick Boys |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Verl
01:00
| |
Zwickau |
||
Armenia - Premier League |
||||
Artsakh
17:00
| |
Banants |
||
Belgium - Pro League |
||||
Royal Excel Mouscron
23:00
| |
Sint-Truiden |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Sloga
19:00
| |
Velez |
||
Siroki Brijeg
23:00
| |
Sloboda Tuzla |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Etar
22:30
| |
Tsarsko selo |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:30
| |
Ludogorets II |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
แก็งก็อง
01:00
| |
Troyes |
||
Châteauroux
01:00
| |
Grenoble Foot 38 |
||
Chambly
01:00
| |
Rodez |
||
อาเมียงส์
01:00
| |
Dunkerque |
||
Le Havre
01:00
| |
Auxerre |
||
Nancy
01:00
| |
ตูลูส |
||
Pau
01:00
| |
ก็อง |
||
Paris
01:00
| |
Sochaux |
||
Niort
01:00
| |
Clermont |
||
วาล็องเซียนส์
01:00
| |
Ajaccio |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Acre
00:00
| |
Hapoel Katamon |
||
Maccabi Ahi Nazareth
00:00
| |
Hapoel Ramat HaSharon |
||
Sektzia Nes Tziona
00:00
| |
Hapoel Afula |
||
Hapoel Iksal
00:00
| |
Beitar Tel Aviv Ramla |
||
Kafr Qasim
00:00
| |
Hapoel Umm al-Fahm |
||
Hapoel Kfar Shalem
00:00
| |
Hapoel Ra'anana |
||
Hapoel Petah Tikva
00:00
| |
Hapoel Nazareth Illit |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Ballymena United
02:45
| |
Carrick Rangers |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Stomil Olsztyn
19:00
| |
Górnik Łęczna |
||
ŁKS Łódź
02:30
| |
Miedź Legnica |
||
Poland - Polish Cup |
||||
Podbeskidzie
23:40
| |
Zagłębie Lubin |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Moreirense
04:45
| |
ปากอส เฟอร์ไรร่า |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
ชาเวช
00:00
| |
Casa Pia |
||
Russia - Youth League |
||||
Chertanovo U20
18:00
| |
Spartak Moskva U19 |
||
Rostov U19
21:00
| |
Krasnodar U19 |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Fuenlabrada
01:00
| |
มาลากา |
||
คิโรน่า
03:30
| |
Mirandés |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Neuchâtel Xamax
01:00
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Menemen Belediyespor
17:30
| |
Osmanlıspor |
||
Wales - Premier League |
||||
Caernarfon Town
02:45
| |
Bala Town |
||
Cardiff MU
02:45
| |
Newtown |
||
Connah's Quay
02:45
| |
Flint Town United |
||
Haverfordwest County
02:45
| |
Aberystwyth Town |
||
Argentina - Superliga |
||||
Estudiantes
07:30
| |
San Lorenzo |
||
Brazil - Serie B |
||||
Chapecoense
05:00
| |
Cuiabá |
||
CRB
05:15
| |
CSA |
||
Náutico
05:15
| |
Guarani |
||
Confiança
05:15
| |
Figueirense |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Unión Magdalena
08:00
| |
Atlético Huila |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Deportivo Coopsol
01:00
| |
Comerciantes Unidos |
||
Juan Aurich
03:30
| |
Unión Comercio |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Dauphins Noirs
21:30
| |
Don Bosco |
||
Blessing
21:30
| |
JSK |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Horoya
06:00
| |
Eléphant Coléah |
||
Satellite
06:00
| |
Loubha Télimélé |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Nassaji Mazandaran
19:40
| |
Naft Masjed Soleyman |
||
Paykan
19:45
| |
Esteghlal |
||
Sepahan
19:50
| |
Saipa |
||
Sanat Naft
20:10
| |
Zob Ahan |
||
Qatar - Q League |
||||
Al Mu'aidar
22:00
| |
Al Bidda |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Wahda
21:00
| |
Al Dhafra |
||
Al Ittihad Kalba
21:00
| |
Al Nasr |
||
Bani Yas
00:00
| |
Al Ain |
||
China PR - FA Cup |
||||
Tianjin Teda
14:00
| |
Changchun Yatai |
||
Zhenjiang Huasa
19:00
| |
Jiangsu Suning |
||
India - Indian Super League |
||||
Mumbai City
21:00
| |
East Bengal |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
17:00
| |
Suwon Bluewings |
||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
| |
Jeonbuk Motors |
||
Johor Darul Ta'zim
20:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
Shanghai SIPG
20:00
| |
ซิดนี่ย์ เอฟซี |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Billericay Town
02:45
| |
Chelmsford City |
||
Braintree Town
02:45
| |
Welling United |
||
Chippenham Town
02:45
| |
Hampton & Richmond |
||
Dorking Wanderers
02:45
| |
Maidstone United |
||
Dulwich Hamlet
02:45
| |
St Albans City |
||
Hungerford Town
02:45
| |
Oxford City |
||
Slough Town
02:45
| |
Ebbsfleet United |
||
Tonbridge Angels
02:45
| |
Concord Rangers |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Always Ready
02:00
| |
Guabirá |
||
Municipal Vinto
02:00
| |
Bolívar |
||
Real Potosí
04:15
| |
Aurora |
||
Oriente Petrolero
06:30
| |
Royal Pari |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Unión Santa Fe
05:15
| |
Bahia |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
River Plate
05:15
| |
Athletico PR |
||
Santos
05:15
| |
LDU Quito |
||
Portugal - 2. Division: Group F |
||||
União Santarém
18:00
| |
1º Dezembro |
||
Brazil - Piauiense |
||||
4 de Julho
02:00
| |
Ríver |
||
World - Friendly International Women |
||||
อังกฤษ W
02:15
| |
นอร์เวย์ W |
||
ชิลี W
04:30
| |
Zambia W |
||
Europe - Euro Women |
||||
Georgia W
18:00
| |
Bosnia & Herzegovina W |
||
Turkey W
21:00
| |
Russia W |
||
Czech Republic W
21:00
| |
Moldova W |
||
Israel W
21:30
| |
Malta W |
||
Hungary W
21:30
| |
Iceland W |
||
Croatia W
22:00
| |
Romania W |
||
Denmark W
23:15
| |
อิตาลี W |
||
Slovenia W
00:00
| |
Estonia W |
||
Slovakia W
00:00
| |
สวีเดน W |
||
Ukraine W
00:00
| |
Montenegro W |
||
Ireland W
00:00
| |
เยอรมนี W |
||
เนเธอร์แลนด์ W
00:30
| |
Kosovo W |
||
Austria W
00:30
| |
Serbia W |
||
Portugal W
00:45
| |
Albania W |
||
Northern Ireland W
02:00
| |
Faroe Islands W |
||
Belgium W
02:00
| |
Switzerland W |
||
Wales W
02:10
| |
Belarus W |
||
สกอตแลนด์ W
02:30
| |
Finland W |
||
สเปน W
03:00
| |
Poland W |
||
ฝรั่งเศส W
03:00
| |
Kazakhstan W |
||
Egypt - Egypt Cup |
||||
Zamalek
22:00
| |
El Geish |
||
Al Ahly
01:00
| |
Al Ittihad |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Jomo Cosmos
20:30
| |
Sekhukhune United |
||
Royal AM
20:30
| |
Cape Town Spurs |
||
Steenberg United
20:30
| |
TS Sporting |
||
Panama - Lpf |
||||
San Francisco
04:00
| |
Independiente |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
SNIM
00:00
| |
Ksar |
||
Police
02:30
| |
Sahel |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Tigres UANL W
08:00
| |
Pachuca W |
||
Monterrey W
10:00
| |
Pumas UNAM W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Meshakhte
14:30
| |
Gareji |
||
Spaeri
17:00
| |
Tbilisi City |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Portimonense U23
18:00
| |
Belenenses U23 |
||
Sporting CP U23
19:00
| |
Benfica U23 |
||
Bahrain - Bahrain Cup |
||||
East Riffa
21:45
| |
Budaiya |
||
Al-Najma
22:30
| |
Malkiya |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Dunărea Călăraşi
21:45
| |
Sporting Turnu |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Ittihad Al Ramtha
19:00
| |
Al Buqa'a |
||
Al Yarmouk
19:00
| |
Al Jalil |
||
Mansheyat
19:00
| |
Blama |
||
Chile - Segunda División |
||||
General Velásquez
20:00
| |
Colchagua |
||
Recoleta
20:00
| |
Colina |
||
San Antonio Unido
04:00
| |
Independiente |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
Ho Chi Minh City II
16:00
| |
Ha Noi |
||
Ho Chi Minh City
18:30
| |
Ha Noi II |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet88up.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet88up.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet88up มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet88up.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet88up ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง
นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet88up.com